G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 4 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 4 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Fri Sep 09, 2016 7:46 pm

กลับมาจากรัสเซียแล้วนะครับ ปวดหัวนิดหน่อย เพราะต้องนั่งเครื่อง ไหนจะยังปรับตัวกับเวลาแล้วก็อากาศ ไว้ว่างจะมาต่อให้นะครับ ส่วนเรื่องไม่เป็นเรื่องอย่าเก็บมาใส่ใจเลยครับ เพราะแต่ละคนมีวุฒิภาวะทางอารมณ์ไม่เหมือนกัน Smile

Mariew_dietzen
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 4 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Fri Sep 09, 2016 8:22 pm

มาต่อเร็วๆนะคับ รออ่านอยู่

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Fri Sep 09, 2016 9:32 pm

มาต่อเร็วๆน้า
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Sep 10, 2016 6:58 am

ฮิ้วววว รอเลย เทคแคร์นะครับ ทีมริว
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sat Sep 10, 2016 8:37 am

เย้ริว กลับมาแว้ว ><
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sun Sep 11, 2016 10:09 am

ริวมาแล้วดีใจจัง คิดถึงสุดๆๆ มาต่อด้วยนะคับรอติดตามอยู่

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Sep 17, 2016 6:05 pm

คุณริวคับหายไปไหนหว่า ไม่มาต่อแล้วเหรอ รอติดตามอยู่นะคับ
ปล.คิดถึงริวนะ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Sun Sep 18, 2016 8:42 pm

เดี่ยวคืนนี้มาต่อให้นะครับ ถ้าเขียนไม่ทันก็พรุ่งนี้ละกันครับ
ปล. นี่บัญชีใหม่ผมนะครับ บัญชีเก่าหลังจากกลับมาจากรัสเซียลืมเฉยเลย ><

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Sun Sep 18, 2016 8:45 pm

รอค่ะ พี่ริว
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sun Sep 18, 2016 9:54 pm

รอติดขอบบอร์ดครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Sep 19, 2016 12:53 pm

ต่อครับหลังจากที่กลับจากรัสเซียตอนปีใหม่
ณ สนามบินไทย
ผม : ตัวเองแยกกันตรงนี้เลยก็ได้ เขาเพลียอะ เขาอยากนอน
แต้ม : อืมๆ อย่าลืมรับโทรศัพท์ด้วย
เราก็แยกย้ายกันกลับบ้าน

ณ บ้าน
ผม : แม่เมื่อยจังเลย ของีบซักหน่อยน้อ
แม่ : มองเฉยๆ ไม่พูดอะไร
ผมก็เดินขึ้นห้องไป ล้มตัวลงนอนแล้วโทรศัพท์ก็ดังขึ้น
ผม : ฮัลโหลคร้าบ
แต้ม : ถึงบ้านแล้วใช่ไหม
ผม : ถึงเมื่อกี้เนี่ย ตัวเองละ
แต้ม : ถึงแล้วครับ !
ผม : ดีละ เขานอนก่อนนะ เพลียมาก
แต้ม : ฝันดีครับ รักนะ
วางสาย ผ่านไปซัก 5 นาทีได้มั้งครับ โทรศัพท์ก็เข้าอีก อารมณ์เสียครับ นอนอยู่แล้วโดนปลุก
ผม : ว่าไงไอ้เหี้ยคนจะนอนโทรอยู่ได้
พี่ณะ : เอ่อ พี่ขอโทษครับ
ผม : อ้าว ไม่ใช่แต้มหรา ขอโทษครับพี่ !!
พี่ณะ : อ่าๆ ไม่เป็นไร
ผม : พี่มีเรื่องไรปะ
พี่ณะ : ไปเซ็นกับพี่หน่อยดิ พี่จะไปดูรองเท้ากีฬา
ผม : เอ่อออ คะคือ...
พี่ณะ : นะๆๆๆๆ พี่ไม่มีเพื่อนไปเรียนมันติดเรียน พศ ทั้งนั้น
ผม : ก็ได้ครับ งั้นผมรออยู่หน้าบ้านละกัน อีก 20 นาทีมารับนะครับ
พี่ณะ : เคครับ เจอกัน
ผมก็ลุกไปอาบน้ำ แต่งตัวเลย พี่ณะก็มาครับ แกขี่ MSX มา ในใจคิดว่าจะต้องนั่งเบียดกันแน่ๆ ไอ้พี่ณะนี่เจ้าเล่ห์ชะมัด
พี่ณะ : ขึ้นดิ รีบไป
ผม : ไปกับคันนี้เนี่ยนะ
พี่ณะ : ใช่ดิ
ผมก็ขึ้นซ้อนท้ายครับ คือนั่งกันติดมากอะ แล้วต้องกอดเอวด้วย ถ้าไม่กอดนี่คือตกตายเลย !!!
เราก็มาถึงเซ็นกัน เดินไปโซน Sport กัน
พี่ณะ : ริวมาดูของอดิดาสก่อนดิ สวยๆอ่า ลด 30-40% ด้วย คู่นี้สวยไหม
ผม : ไม่สวยอ้ะ มันดูสีทื่อๆตาเกินไป เอาตัวนี้ดิ หลากสีสวยดี
พี่ณะ : พี่ก็ว่าด้วย งั้นเอาตัวนี้แหละ อะพี่ครับ เขาคู่นี้หนึ่งครับ ไซด์... จำไม่ได้ละ
ผม : งั้นไปดูของ Mizuno กับ Nike ด้วยดิ
พี่ณะ : อืม ไปดิ
เราก็เดินกันไปที่มุม Mizuno ครับ แต่เสียดายมีแต่ตัว Wave Lightning ไม่มีตัว Tornado เสียดายมาก แล้วอีกอย่าง Made in Vietnam ด้วย เลยไม่ใส่ใจ
ผม : พี่ณะ ไปดูของ Nike ดีกว่า เราก็เดินกันไปโซน Nike
ผม : ตัวลิมิเต็ดสวยอ่า แต่แพงเกินไป -.- ตัวนี้ก็สวย Tri Fusion ( มันจะเป็นสีฟ้าเข้มๆครับ รองพื้นจะเป็นสีเขียว สวยมากทีเดียว ราคา 3300 บาท ใส่ดูก็เบาดี เมดอินจีนด้วย เลยตัดสินใจซื้อคู่นี้ )
พี่ณะ : อยากได้คู่นี้หรา
ผม : ก็อยากได้นะ แต่แม่ต้องบ่นแน่ๆ
พี่ณะ : ใส่ไซด์ไรละเรา
ผม : 43 ครับ
พี่ณะ : อืมๆ รอให้มีเงินแล้วค่อยมาซื้อละกัน ไปรอพี่หน้า Icare ก่อนไป เดี่ยวพี่ซื้อถุงเท้าแปบ
ผม : เคๆ รีบๆนะ
ผมก็เดินออกมารอที่หน้า Icare พี่ณะก็ออกมาพร้อมกับถุง 2 ใบ ใบนึง Adidas ใบนึง Nike ผมว่ามันยังไงๆละ
พี่ณะ : อะนี้ เห็นบ่นอยากได้ ซื้อมาให้
ผม : เห้ยพี่ ไรเนี่ย ไม่ต้องซื้อให้เลย มันแพงไป
พี่ณะ : เถอะน่า ถือว่าขอบคุณละกันที่ออกมาเป็นเพื่อน
ผม : ต้องขนาดนี้เลย ?
พี่ณะ : เอาน่า สำหรับคนพิเศษ จ่ายเท่าไหร่ก็ยอม
ผม : หราาา ผมก็กอดพี่ณะเลยครับ ขอบคุณไง 5555
... : เห้ย มึงทำแบบนี้ได้ไง
หันกลับหลังมาไอ้พี่แต้มครับ ซวยละไง มาเจอตอนกอดกันอยู่ด้วย
ผม : เอ่อ ตัวเอง มันไม่ใช่....
แต้ม : พอหยุด เลิกหลอกกันซักที มึงเล่นกอดกันกลางห้าง เป็นไง ได้แหล่งเงินไม่แล้ว กะจะดูดมันใช่ปะละ
พี่ณะ : ไอ้เหี้ยแต้ม มึงกำลังดูถูกน้องอยู่นะเว้ย
แต้ม : มึงอย่าเสือกไอ้สัส กูพูดความจริง รับไม่ได้ก็เลิก
ผม : เออเอาดิ เลิกก็เลิก นี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่กูเจ็บตัวเพราะมึง ไม่ใช่ครั้งแรกที่โดนมึงดูถูก ผมก็ปาถุงรองเท้าใส่มันเลยครับ แล้วก็กระชาก ย้ำว่ากระชาก มือพี่ณะออกไปชั้น G เลย
ผม : ไปเถอะพี่ณะ กลับกัน
พี่ณะ : ไหวไหม โอเคไหม
ผม : เรื่องแบบนี้ไครเขาจะโอเค โดนคนรักดูถูกขนาดนี้ ผมก็กอดพี่ณะร้องให้เลย
พี่ณะ : ไม่ต้องร้องนะ มีพี่อยู่นี่แล้ว อย่าไปเศร้าเลย ไปบ้านพี่ก่อนไหม ?
ผม : ก็ได้ครับ แล้วเราก็ไปบ้านพี่ณะกัน
บ้านพี่ณะ
ผม : ผมอยากนอนวะพี่ ผมเหนื่อย
พี่ณะ : อืมๆ งั้นไปนอนกัน
เราก็ขึ้นห้องไปนอน
ผม : พี่ณะช่วยไรหน่อยดิ
พี่ณะ : ช่วยไรอีกละ
ผม : ช่วยดูดคอผมหน่อยนะๆๆๆๆๆๆ
พี่ณะ : จะดีหรา
ผม : เถอะน่า ผมก็เงยหัวขึ้นครับ พี่ณะก็ก้มดูดให้มันเป็นจ้ำแดงๆ แต่พี่ณะไม่หยุดแค่นี้ครับ มือเริ่มอยู่ไม่นิ่ง ผมก็คล้อยตาม มือพี่ณะเริ่มถอดเสื้อออก ตอนนี้ทั้งผมและพี่ณะเปลือยเปล่าทั้งสองคน พี่ณะก็ผลักมห้ผมนอนลง เริ่มดูดปาก ไล่ลงมาที่คอ แล้วลงมาที่นม ลงมาเรื่อยๆ แกก็เอานิ้วมาแหย่ที่ช่องของผม มันฝืดๆ ยังไงไม่รู้ พี่ณะก็เอื้อมมือไปหัวเตียงหยิบเควายมาทา เพิ่มจาก 1 เป็น 2 แล้วเป็น 3 มันจุกมากอ้ะ มันรู้สึกแปลกๆยังไงไม่รู้ พี่ณะก็ขยับมาที่หูผม
พี่ณะ : พี่ขอนะ
ผม : อืม เบาๆนะครับ มันเจ็บ
พี่ณะ : ครับ
พี่ณะถอดนิ้วออก แล้วยัดแท่งเข้ามาแทน มันเจ็บมากกว่าแต้มอีกอะครับ มันใหญ่กว่าอีก
ผม : พี่ณะเจ็บ หยุดก่อน
พี่ณะ : อย่าเกร็งดิครับคนดี พี่ณะก็เริ่มซอย
ผม : น้ำตาไหลครับ มันเจ็บอะ
พี่ณะ : ก็มมาจูบแล้วพูดว่า เจ็บหรา พี่หยุดก็ได้นะ
ผม : จบเลยครับ ได้ยินแบบนี้ ต่อเถอะพี่ อีกหน่อยก็ชิน
พี่ณะก็ซอย เปลี่ยนท่าอยู่อย่างนั้นประมาณ 20 นาทีได้มั้งครับ แล้วก็แตก ด้วยความเพลียผมเลยนอนหลับไป ผมตื่นขึ้นมาตอน 4 ทุ่มละ เปิดดูโทรศัพท์ มีแม่ พ่อ แล้วก็แต้มโทรมา ผมก็กดเข้าไปแบล็คลิสต์ชื่อมัน

มาต่อให้แค่นี้ก่อนนะครับ
อย่าด่าเขานะ -.-

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Mon Sep 19, 2016 6:46 pm

เฮ้ยไรอะคับริว ทำไมเป็นแบบนี้อะโหริวทำเกินไปแล้วนะ สรุปคือเลิกกับแต้มแล้วจิงๆๆใช่ปะคับ ผมจะได้เลิกติดตาม

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Sep 19, 2016 6:50 pm

พี่หนึ่งครับ อ่านหัวเรื่องดีๆครับ นั่นมันตอนปีใหม่ครับ นี่ก็จะสิ้นปีละ ยังคบกันอยู่ครับ

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Mon Sep 19, 2016 7:03 pm

คราฟฟฟฟฟผมขอโทดนึกว่าเลิกกันแล้วนิคับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Sep 19, 2016 7:46 pm

ไม่เป็นไรครับพี่ ^^

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Mon Sep 19, 2016 7:57 pm

มาต่ออีกนะคับริวอยากรู้ว่าแต้มจะทำงัยแล้วริวจะทำงัยต่อไป

ตั้งหัวข้อ by ซุยเอง Mon Sep 19, 2016 8:12 pm

พี่ริวว่าเค้า เเต่ดันทำซะเอง ชิชะ

ซุยเอง

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Mon Sep 19, 2016 8:32 pm

มาต่อเร็วๆนะครับรออยู่
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Mon Sep 19, 2016 10:30 pm

พี่ริวไม่ค่อยอัพไอจีเลยอ้ะ อัพรูปเยอะๆน่ะพี่
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Sep 20, 2016 1:23 am

ริวมาต่ออีกนะขอยาวๆๆเลย
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Sep 20, 2016 6:52 am

มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Tue Sep 20, 2016 12:54 pm

ประชดไม่ได้ทำให้เรื่องดีขึ้นนะครับที่หลังมีเรื่องอะไรก้พยามอย่าประชดนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 20, 2016 7:05 pm

มาต่อเร็วๆนะคับบบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Wed Sep 21, 2016 4:30 am

พี่ริว รีบมาต่อเร็วๆ นะ
พี่หนึ่ง คำว่า อีนาง ที่กัสพูดไป เป็นภาษาโคราช เพราะคำว่า อีนาง แปลว่า นางสาวไง ถึงกัสจะไม่ถนัด พูดโคราชเยอะ ถึงอาจจะพูดได้บางคำ แต่ ก็พอแปลออกเด้อ เข้าใจแหละเด้อ
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Sep 21, 2016 1:34 pm

มาต่ออีกนะครับ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 4 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน