G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 5 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 5 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Thu Sep 22, 2016 3:58 pm

เดี่ยวต่อให้นะครับ เขียนแปบ Smile

Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 5 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Thu Sep 22, 2016 4:21 pm

มาเร็วๆนะคับบบบบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Thu Sep 22, 2016 4:33 pm

เขียนเสร็จแล้ว เดี่ยวลงให้คืนนี้ครับ

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Thu Sep 22, 2016 5:04 pm

ขอไอจีนายได้ไหมคับ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Thu Sep 22, 2016 9:21 pm

Gpicasso พิมพ์ว่า:ขอไอจีนายได้ไหมคับ
เอาไอจีพี่มาดีกว่าครับ สะดวกกว่า

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Thu Sep 22, 2016 9:22 pm

ค่อจากตอนเดิม
ผมตื่นขึ้นมาตอน 4 ทุ่มละ เปิดดูโทรศัพท์ มีแม่ พ่อ แล้วก็แต้มโทรมา ผมก็กดเข้าไปแบล็คลิสต์ชื่อมัน ผมก็ปลุกพี่ณะครับ
ผม : พี่ณะ ตื่นดิ หิวข้าวว
พี่ณะ : อะอืม งั้นพี่ไปล้างหน้าแปบ พี่ณะก็ก้มมาจูบหน้าผากผมครับ
ผม : จิ๊ ผมจิ๊ปากเบาๆ
พี่ณะก็ลุกขึ้นเข้าห้องน้ำ แล้วพี่ณะก็ออกมา
พี่ณะ : นี่ 4 ทุ่มกว่าละนะ ไป 7 ไหม
ผม : อยากกินข้าว พาไปหาร้านหน่อย นะๆๆๆๆ อ่อนสุดครับ 555
แล้วพี่ณะก็ดึงผมเข้าไปแล้วเอามือลูบหัว
พี่ณะ : จริงๆเลยไอ้เด็กดื้อ
ผม : ไม่ได้เด็กแล้วนะเว้ย
พี่ณะ : พี่เชื่อๆ เมื่อตอนเย็นเห็นแล้ว
ผม : ไร เขิลครับบ 5555
พี่ณะ : เออ แล้วต่อไปนี้ไม่ต้องเรียกพี่แล้ว เรียกณะเฉยๆพอ
ผม : ครับ พี่ณะ
พี่ณะ : หึ
แล้วเราก็ออกไปหาร้านข้าวกินกันครับ เป็นร้านแถวๆบ้านแต้ม
ผม : ร้านอื่นไม่มีแล้วหราณะ
ณะ : ดูนากาดิ จะไปร้านไหน
ผม : อืมๆ ก็ได้
ผมก็เดินเข้าไปในร้าน แล้วก็เจอโจทย์ แต้มนั่งกับพี่เกมส์ บนโต๊ะทีขวดเหล้า ผมก็ไม่สนใจอะไร เลิกกันแล้วก็ไม่ควรใส่ใจ ณะมันเห็นแต้มนั่งอยู่ ก็เอามือมากุมมือผม ผมก็เงยหน้ามอง พร้อมพยักหน้าบอกว่าโอเค ผมก็นั่งลงบนพร้อมสั่งข้าว
ผม : ป้าครับ ข้าวผัดพิเศษไข่ดาวหนึ่งครับ
ป้า : จ้ะลูก รอแปบ
ผม : แล้วณะเอาไร
ณะ : เดี่ยวเขาเดินไปสั่งเอง
ณะก็เดินออกไปสั่งข้าวครับ แล้วพี่เกมส์ก็ลุกขึ้นมาที่โต๊ะผม
พี่เกมส์ : ริวพี่มีอะไรจะคุยหน่อย
ผม : จำเป็นมากไหม ถ้าจำเป็นก็ไป
พี่เกมส์ : จำเป็นดิ มากับพี่ก่อนนะ
พี่เกมส์ก็จับมือผมเดินออกมา
ณะ : ไอ้เกมส์ มึงจะพาน้องไปไหน
พี่เกมส์ : กูไปคุยกับน้องแปบ
พี่เกมส์ก็ดึงมาหลังร้าน ซึ่งมันมืดครับ
พี่เกมส์ : เลิกกับแต้มแล้วหรา
ผม : ใช่ครับ เลิกแล้ว
พี่เกมส์ : แล้วทำไมถึงเลิกกันละ เล่าให้พี่ฟังได้ไหม ผมก็งงนะ แต้มไม่บอกหรือไง เลิกกันเพราะอะไร
ผม : ทุกครั้งที่ทะเลาะกันมันชอบดูถูก ชอบทำร้ายผม ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้อธิบายอะไรเลย เป็นพี่จะทนได้ไหม ที่ได้ยินคนที่เรารักทำแบบนี้ พูดไป ร้องให้ไปครับ
พี่เกมส์ : ก็จริงของริว พี่เกมส์ก็ดึงผมไปกอดแล้วก็เอามือลูบหัวเพื่อปลอบ แต่แล้วพี่เกมส์ก็ทำสิ่งที่ไม่คาดฝัน พี่เกมส์ค่อยๆเอามือจับท้ายทอยผมแล้วขยับเข้ามาจูบกับผม ผมตกใจมากตอนนั้น เขานึกอะไรของเขา ผมก็ผลักออกแล้วต่อยไป 1 ที ผมก็วิ่งออกมา มานั่งที่โต๊ะ
ณะ : คุยกันเสร็จแล้ว ไม่เป็นไรใช่ไหม ?
ผม : อืมๆ เขาโอเค ผมหันไปมองที่โต๊ะแต้มพี่เกมส์ก็นั่งอยู่
ณะ : อย่าไปสนใจเลย รีบกินจะได้รีบกลับ
ผม : อืมๆ ผมก็กินครับ จรได้ยินคำนึงจากโต๊ะแต้ม 'กูแค่อยากรู้มันจะง่ายไหม' ประมาณนี้แหละครับ ผมก็นั่งประติดประต่อเรื่อง เลยนึกออก มันให้พี่เกมส์มาจูบเพราะมันอยากลองหรือเปล่า ว่าเราจะง่ายไหม ผมก็ปรี๊ดดิครับ ลุกขึ้นไปที่โต๊ะของมัน
ผม : มึงทำแบบนี้หมายความว่าไง มึงเห็นกูเป็นของเล่นหราวะไอ้เหี้ย
พี่เกมส์ : อะเอ่อ...
ผม : พี่หุบปากไป พี่ไม่เกี่ยว คนที่เกี่ยวคือไอ้เหี้ยนี่
แต้มก็ลุกขึ้นแล้วตบผม 1 ที กลางร้านเลยครับ ณะเห็นก็ลุกขึ้นแล้วต่อยเข้าไปที่แต้ม แต่แต้มก็ไม่มีทีท่าว่าจะโต้รับหรืออะไร
พี่เกมส์ : พี่ขอโทษนะริว แต่ไอ้แต้มมันอยากรู้ว่าริวจะทำแบบนี้กับทุกคนไหม
ผม : อ่อ แบบนี้นี่เอง ผมก็ยกแก้วเหล้าสาดใส่หน้าไอ้แต้ม
แต้ม : กลับมาได้ไหม ขอโทษทุกอย่างที่เคยทำ มันร้องให้ครับ ผมก็เอามันออก แล้วพูดว่า ' มึงจำได้ไหม ไครเป็นคนเริ่ม แล้วทุกครั้งที่ทะเลาะกันกูก็มีแต่เจ็บตัว มึงนึกแต่ได้ตลอด มึงบอกว่ามึงรักกู แต่มึงก็ทำร้ายกูเหมือนกัน นี่หราคนที่รักกู'
แล้วก็เดินออกมา ส่วนพี่ณะไปจ่ายตังค์
พี่ณะ : ณะขอโทษนะ ที่พามาร้านนี้
ผม : ไม่เป็นไรพี่ อย่าไปเครียด
พี่ณะ : กลับไปบ้านก่อน พี่มีไรจะคุย
ผม : ครับๆ แล้วเราก็ขีบรถออกมา จนมาถึงบ้านณะ เราก็ขึ้น
ณะ : อาบน้ำไหม
ผม : อืม อาบดิ
ณะ : อาบพร้อมกันนะๆ
ผม : ไม่เอาา ไปอาบเลย
ณะ : นะๆๆๆๆๆๆ อ้อนสุดๆครับ ผมแพ้ลูกอ้อนด้วยซิ เลยยอมอาบน้ำกับณะ
ณะ : ถอดออกดิ
ผม : ไอ้บ้า เหลือบ็อคเซอร์ก็พอ
ณะ : อะๆ แล้วแต่ พี่ณะก็ถอดของพี่ณะออกหมด
ผม : ทำบ้าไรเนี่ย ใส่เลย
ณะ : ก็คนเคยเห็นกันอยู่ อายทำไม หรือว่ามีอารมณ์
ผม : บ้า
ผมกับณะก็อาบน้ำกันครับ ณะก็เปิดประเด็น ( ในห้องน้ำ ผมยืนอยู่หน้า ณะอยู่หลัง )
ณะ : ริวพี่รักเราจริงๆนะ พี่มีความสุขที่ได้อยู่กับเรา พี่อยากดูแลเรา พี่อยากทำให้เรามีความสุข ให้โอกาสพี่ได้ไหม
ผม : พี่ณะรู้ใช่ไหมริวเพิ่งผ่านอะไรมา แบ้วพี่ณะก็รู้ใช่ไหม มันไม่ง่ายเลยที่จะทำใจยอมรับกับเรื่องแบบนี้ ณะให้เวลาริวหน่อยนะ
ณะ : ครับ ณะเข้าใจ พี่รอเสมอนะ
แล้วพี่ณะก็โอบกอดผม
ผม : ณะ เอามันออกดิ มันทิ่มละเนี่ย
ณะ : ขอได้ไหม
ผม : ไม่เอาน่า ยังเจ็บอยู่เลย
ณะ : อืม ก็ได้
เราก็อาบน้ำจนเสร็จแล้วไปนอนกัน ผมก็หลับตาลง ณะก็ปิดไฟลง ณะคงคิดว่าผมหลับแล้วมั้ง ณะก็เอามือมาลูบหัวผม แล้วพูดว่า ' พี่จะดูแลเราเอง พี่จะลบอดีตของเราเองนะเด็กน้อย ' ผมได้ยินแบบนั้นก็รู้สึกดี ดีดตัวขึ้นมาแล้วจูบปาก
ผม : ขอบคุณนะ ฝันดี
ณะ : ไอ้เด็กบ้า
เราก็นอนกัน......
จนเช้าแจ็คพ็อตแตกครับ ทุกอย่างพังทลายลงหมดเมื่อ......

ไว้จะมาต่อให้ครับ

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Thu Sep 22, 2016 10:01 pm

....

แก้ไขล่าสุดโดย Gpicasso เมื่อ Thu Sep 22, 2016 11:15 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Thu Sep 22, 2016 10:02 pm

มาต่ออีกเร็วๆๆนะ^^

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Sep 23, 2016 6:56 am

รอลุ้นอยุ่นะครับ มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Fri Sep 23, 2016 8:46 am

เมื่่อไรคับริว รีบมาต่อนะรอติดตามอยู่นะคับ

ตั้งหัวข้อ by korn7 Fri Sep 23, 2016 7:29 pm

ลุ้นกันไปครับ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Fri Sep 23, 2016 9:25 pm

เดี่ยวว่างแล้วจะมาต่อให้นะครับ Smile

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Sat Sep 24, 2016 8:28 pm

มาต่อเร็วๆนะคับบบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Sep 25, 2016 8:14 am

รออ่านนะครับ.
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Mon Sep 26, 2016 6:40 pm

นานแล้วววๆๆ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Tue Sep 27, 2016 6:27 am

พอดีช่วงนี้ทะเลาะกันนิดหน่อย เดี่ยววันนี้จะมาต่อให้ครับ Smile

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 27, 2016 10:09 am

รออ่านนะะะะะ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Tue Sep 27, 2016 11:11 am

ทะเลาะไรกันอีกแล้วคับน้องริว ค่อยๆๆคุยกันดิคับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Tue Sep 27, 2016 11:23 am

ครับพี่หนึ่ง เรื่องไร้สาระนะ ^^

เขียนเสร็จแล้วกลางคืนเดียวลงให้เน้อ

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Sep 27, 2016 10:40 pm

ริวนี้ก็ดึกละนะ....แถมฝนก็ตก...มาต่อเถอะได้โปรด...มันนานไปละนะ ( ̄. ̄)
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 5 Empty

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Wed Sep 28, 2016 1:27 pm

มาละครับบบบ พอดีเมื่อคืนแต้มพาไปเที่ยวที่งานเดือนสิบ ของนครศรีธรรมราชอะครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Wed Sep 28, 2016 1:29 pm

ต่อครับ
จนเช้าแจ็คพ็อตแตกครับ ทุกอย่างพังทลายลงหมดเมื่อ...... คนที่ผมนอนอยู่ไม่ใช่ณะแต่เป็นแต้ม
แต้ม : ตื่นแล้วหรา
ผม : ออกไปดิ แล้วกูมาอยู่นี้ได้ไง
แต้ม : เขาจะไม่ปล่อยตัวเองไปไหน เขากับตัวเองผ่านอะไรมาเยอะ เขาไม่นอมให้มันเสียไปง่ายๆ เขารักตัวเองมากเลยรู้ไหม
ผม : มึงหยุดหลอกกูซักทีเถอะ หยุดเอาคำว่ารักมาอ้าง คนที่เขารักกัน เขาไม่ทำร้ายกันหลอก
แต้ม : ที่เขาทำไปเพราะอารมณ์ชั่ววูบ เขาหึง เขาหวงตัวเอง
ผม : อารมณ์หรา ? ถ้ามึงใช้แต่อารมณ์กูไม่ตายกันพอดีหราวะ
แต้ม : เขาขอโทษ เขาผิดไปแล้ว ต่อไปนี้เขาจะไม่ใช้อารมณ์ เขาจะไม่ทำร้ายตัวเอง แต้มก็เอามือมาลูบแก้มข้างที่มันตบ
แต้ม : เจ็บไหม เขาขอโทษ
ผมร้องให้เลย เอาหัวซุกอกแต้มเอาไว้ แต้มก็เอามือมาโอบแล้วลูบหัว
แต้ม : ตัวเองอย่าร้องให้ดิ เขาไม่ชอบน้ำตาตัวเองเลย มันทำให้เขารู้ว่าเขาดูแลตัวเองไม่ดีซักเท่าไหร่ ดีกันนะ
ผม : ไม่ มันง่ายไป มึงมาตบหัวแล้วลูบหลังแบบนี่ กูไม่ใช่ของเล่น
แต้ม : ตัวเองอ่า เขาขอโทษ แต้มก็ร้องให้
ผม : แล้วมึงรู้เรื่องทั้งหมดแล้วหรา ?
แต้ม : อืม รู้หมดแล้ว เคลียร์กับไอ้ณะแล้วด้วย
ผม : มึงก็ดีเนอะ ฟังคนอื่นแต่ไม่เคยฟังกูซักครั้ง ผมก็ผลักมันออกแล้วเดินออกมา
แต้มก็เดินตามมา
ผม : เลิกยุ่งกับกูซักทีเถอะ ตอนมึงไม่อยู่กูก็มีความสุขดีอยู่แล้ว แต่พอมึงมามึงทำให้กูทุกข์อีก
แต้ม : เขาไม่เชื่อว่าตัวเองจะมีความสุขตอนเขาไม่อยู่ เพราะอะไรรู้ไหม
ผม : เพราะ ?
แต้ม : เพราะแหวนไง ตัวเองยังใส่แหวนอยู่ หมายถึงตัวเองยังคิดถึงเขา
ผม : เอามือซ่อนไว้หลัง
แต้ม : ยกโทษให้เขานะ เขารู้สิ่งที่เขาทำไปมันเยอะ แต่ที่ทำไปก็เพราะเขารัก เขาหวง เขาอยากอยู่กับตัวเอง ตัวเองทนได้หราที่เห็นแฟนตัวเองกอดกับคนที่แอบชอบอยู่ ทนได้หรา ?
ผม : อืมมมมมมม ไม่ยกโทษให้
แต้ม : ไม่ยกโทษใช่ไหม ได้ๆ
ผม : มึงจะทำไร อย่าทำไรบ้าๆนะเว้ย
แต้ม : เดินเข้ามาแล้วแบกผมขึ้นบ่า
ผม : ไอ้แต้มปล่อยๆ ทำบ้าไรเนี่ย กูยังโกรธมึงอยู่นะ ไอ้เหี้ยปล่อย ทุบหลังครับ
แต้ม : โกรธหรา ค่อยง้อทีหลัง เอาก่อน
ผม : ไอ้เหี้ย มันก็อุ้มมาโยนลงเตียง
ผม : นี่มันเพิ่งเช้านะเว้ย
แต้ม : เช้าบ้าไร 10 โมงแล้ว
ผม : ไม่เอา กูเจ็บบ
แต้ม : เถอะน่า นิดหน่อย มันก็เริ่มทำงานของมันโดยถอดเสื่อ ไซด์เรื่อยๆไป แล้วก็จับแท่งยัดเข้ามา เจ็บ จุก อึดอัดไปหมด
ผม : เอาออกเจ็บบ TT
แต้ม : ไม่ฟังครับ ซอยไปเรื่อยๆจนรู้สึกว่าน้ำมันแตกอยู่ในก้นเยอะมากทีเดียว ล้นออกมาเลย
ผม : ไอ้เหี้ย แล้วผมก็หลับไป เพลีย
ตื่นอีกทีตอนเย็นแล้วอะ
ผม : แต้มพาไปห้องน้ำหน่อยดิ
แต้ม : อืมๆ ค่อยๆละกัน
ผม : บอกให้เบาๆ มึงก็ซอยอยู่นั่นแหละ ลองสลับกันดูไหม
แต้ม : เป็นผัวเหนื่อยจะตาย
ผม : ไอ้เหี้ย ออกไปดิ กํจะอาบน้ำ
แต้ม : ไม่เห็นต้อวออก อายไร เห็นหมดแล้ว
ผม : กูไม่อาย แต่กูกลัวมึงจะมีอารมณ์อีก
แต้ม : รู้ดีวะ
ผม : ออกไปๆ จะอาบน้ำ
แต้ม : อืมๆ
ผมก็อาบน้ำเสร็จ แต้มก็มาอาบต่อปล้วก็ออกมา
แต้ม : ดีกันนะ เขาขอโทษ
ผม : มึงได้กูแล้ว กูจะไม่ยกโทษให้ได้ไง
แต้ม : พูดเหมือนโดนครั้งแรก
ผม : ปากหมา เดี่ยวก็งอลอีกหรอก
แต้ม : ถ้ารู้ว่าจับปล่ำแล้วหายงอน ทำตั้งนานละ
ผม : ลองทำอีกดูดิ กูไปหาพ่อที่รัสเซียจริงๆ
แต้ม : เขาจะไม่ทำครับบ ถ้าไม่มีอารมณ์ 555
ผม : ทำไมมึงขี้เงี่ยนจัฃวะ
แต้ม : เขาก็เงี่ยนสำหรับตัวเองคนเดียวนิ ไม่ดีหรา
ผม : ไม่อะ กูเจ็บตัวตลอด ของมึงก็ไม่ใช่เล็กๆ (แต่เล็กกว่าพี่ณะ 555) ไปเอากะหรี่เถอะ
แต้ม : ได้ด้วยหรา
ผม : ได้ดิ แต่ก่อนเอาเลิกกับกูก่อน จูจะได้ไปคบกับพี่ณะ
แต้ม : พูดไรปากหมา
ผม : ก็เรื่องจริง
แต้ม : ถามจริงมานอนบ้านไอ้ณะ มันไม่ทำไรตัวเองบ้างหรา
ผม : อะเอ่อ บะบ้า จะทำไรเล่า ไม่มีเล๊ย
แต้ม : ริวว
ผม : ไม่ได้ทำไรเลย จริงๆ (โกหกหน้าตาย ขืนบอกไปโดนฆ่ายัดห้องแน่)
แต้ม : กลับบ้านกันเถอะ ใกล้ค่ำแล้ว
ผม : อ้าวแล้วนี่บ้าน ?
แต้ม : บ้านไอ้ณะนะ
ผม : ฮึ แล้วมึงหน้าด้านมาขนาดนี้เลย
แต้ม : เขาหวงเมียนิ กลัวไครตะทำไรเมีย
ผม : น้อยๆหน่อย ไปๆ
แต้ม : ครับบ
เราออกมาจากห้องกัน ก็เจอพี่ณะ
ณะ : ทำไรกันแต่เช้า เกรงใจคนข้างห้องบ้าง
แต้ม : เสือกมึงอะ
ผม : แต้มมึงพูดดีๆดิ
แต้ม : พูดดีๆ
ผม : โว๊ะ กวนตีน ผมกลับบ้านก่อนนะครับพี่ณะ ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะครับ ^^
แต้ม : ไปละบาย
ผม : แต้มพาไปหาไรกินหน้อยดิ หิว
แต้ม : ไปเซ็นปะ ? ไปกินอะไรก็ได้ เขาเลี้ยงเอง
ผม : จริงนะ เขาอยากกิน KFC ชาบู ดูหนัง เล่นเกม ซื้อเสื้อผ้า
แต้ม : ได้ดิ สำหรับเมียเท่าไหร่ก็ยอม
ผม : ขอบคัณคร้าบบบบ
เราก็มาถึงเซ็นกัน ไปกินชาบูเสร็จตอน 1 ทุ่มกว่าละ ไปเดินดูเสื้อผ้า ผมได้ยีนส์ 2 ตัว เสื้อสีขาว ชุดบอล 1 ชุด (ไครติดตามไอตีผมอยู่จะเห็นเสื้อสีขาวที่ผมอัพลงไอจีล่าสุดนะคร้บ) แล้วก็เสื้อคู่ Day กับ Night คนละ 1 ตัว
ผม : แต้มกลับบ้านกันเถอะ ไม่อยากดูหนังแล้ว
แต้ม : อืมๆครับ
เราก็ไปชั้น G แล้วก็กลับบ้าน อาบน้ำ
แต้ม : ตัวเองวันนี้รู้ไหมเขาเสียไปกี่บาท
ผม : ไม่รู้ ทำไมหรา
แต้ม : เขาเสียไปเกือบ 5000 ดูตัวเองซื้อของดิ
ผม : ไหนว่าเลี้ยงไหวไง
แต้ม : เรื่องตังค์ไม่สำคัญ ตัวเองไม่คิดจะให้ของตอบแทนหน่อยหรา
ผม : เอาไรละ
แต้ม : ก็เอานี่ไง แต้มก็โผลเข้ามาแล้วเริ่มอีกครั้ง จนเสร็จไป 4 น้ำ
ผม : ไปเอาแรงมาแต่ไหนเนี่ย ตอนเช้ารอบนึง นี่อีก 4 รอบ
แต้ม : เขาเห็นตัวเอง เขามีอารมณ์ทุกครั้ง
ผม : อืมๆ นอนเถอะ พรุ่งนี้เขาไปโรงแรม
แต้ม : เขาไปด้วย อยากไปเที่ยว
ผม : ต้องนั่งเรือออกไปนะ
แต้ม : คร้าบบ นอนเถอะ
ผม : ฝันดีนะ
แต้ม : ฝันดีครับ

มาต่อให้แค่นี้ก่อนเนอ้อออ

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Sep 28, 2016 4:03 pm

รออ่านนะครับว่างๆก้อมาลงใหม่นะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Wed Sep 28, 2016 4:14 pm

มาต่ออีกนะคับบบบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Wed Sep 28, 2016 5:46 pm

เย้มาต่อสะที...มาต่ออีกนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 5 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน