G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 2 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 2 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by fortune_ari Wed Aug 17, 2016 5:34 pm

สมัครละครับพี่ริว

fortune_ari
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 2 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 8:00 pm

สวัสดีครับพี่ๆ ผมขอเล่าตอนพิเศษในช่วงเวลา 2-3 วันมานี้ให้ฟังหน่อยนะครับ ขอเริ่มจากวันอาทิตย์ตอนค่ำเลยก็แล้วกัน

ณ ห้องนอนของผม
แต้ม : เบ๊บไปอาบน้ำดิ
ผม : ไม่เอา จะนอน อย่ายุ่ง
แต้ม : ได้ไม่ตื่นใช่ไหม จุ๊บๆๆๆๆๆๆ มันจุ๊บผมเลย
ผม : อะเออ ไปอาบก็ได้
แต้ม : แหนะๆ หน้าแดง เขิลหรา
ผม : เขิลไร โดนจนชินละ
แต้ม : ห๊ะ เมื่อกี้ว่าไงนะ ?
ผม : ปะป่าว ไม่มีไร โว๊ะ ไปอาบน้ำละ
แต้ม : รีบๆนะ
ผม : ทำไมอ่อ
แต้ม : เขาคิดถึงตัวเองไง
ผม : น้ำเน่า !!!
ผมก็ไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็แต่งตัว ผมเดินออกมาจากห้องน้ำผ้าขนหนูผืนเดียวครับ ผืนเดียวจริงๆ ไม่ใส่ กกน 555 แล้วแต้มก็เดินมาทางผม พร้อมผลักกับผมลงไปบนเตียง
ผม : ทำบ้าไรเนี่ย หัวเปียกอยู่นะเว้ย
แต้ม : เดี่ยวเขาเช็ดให้
แต้มก็มานั่งคร่อมข้างหลังผม พร้อมกับเช็ดผมให้
ผม : แต้มม !!! (กดเสียง) อีกแล้วใช่ไหม ?
แต้ม : เขาเงี่ยน ช่วยหน่อย
ผม : นอนๆ พรุ่งนี้ไปเรียน
แต้ม : ยกเดียวเอง นะๆๆๆๆๆ มันก็อ้อนจนผมจนทาง
ผม : ยกเดียวจริงๆนะมึง
แต้ม : ครับบ ยกเดียว
แต้มก็เริ่มเล่น เริ่มไซด์ เริ่มเลีย จนคืนนั้นผมเสร็จมันไป 4 ยกครับ
ผม : ไหนว่ายกเดียวไง
แต้ม : ยกเดียวแต่ 4 น้ำ รักนะ
ผม : มึงอะเจ้าเล่ห์ ต่อไปอด
แต้ม : ไรว้าา แค่ทำการบ้าน
ผม : นอนเถอะ
แต้ม : ฝันดีครับ มันก็จุ๊บหน้าผากผม
ตื่นเช้าไม่เห็นมันละครับ ผมก็ไม่คิดอะไร มันคงรีบไปโรงเรียนมั้ง
ผมอาบน้ำ แต่งตัวกินข้าวเสร็จก็โทรหามัน แต่โทรไม่ติดครับ ใช้เบอร์แม่โทรก็ไม่ติด ผมเลยให้แม่มาส่งที่โรงเรียน
ณ โรงเรียน
ผม : ไอ้แมนแดกข้าวมายัง
แมน : แดกแล้วครับ
ผม : พูดเพราะทำไมว้ะ
แมน : ก็ไอ้พี่แต้มมึงไง ให้พูดกับมึงดีๆ
ผม : พ่อง มึงก็ไปตามมัน
แมน : กูเชื่อฟังรุ่นพี่นี่หว่า !!!
แล้วเราก็ขึ้นเรียน เรียนเรื่อยๆอะครับ บางวิชาก็นั่งคิดถึงเรื่องของไอ้พี่แต้ม คือมันโทรไม่ติด ติดก็ไม่รับ ทักไลน์ไปก็ไม่ตอบ จนพักเที่ยงผมก็ไปหามันที่ห้องเพราะอยู่ใกล้กัน
พี่เกมส์ : ไงน้องริว
ผม : ดีครับพี่ เห็นพี่แต้มบ้างปะ
พี่เกมส์ : ไอ้แต้มนะหรา เอ่อ คือมัน (ดูรั่วไปเลยครับ)
ผม : มีไรปะพี่ นี่หายไปตั้งแต่เช้าละ โทรไปก็ไม่ติด ผมห่วง ผมคิดถึงมันแทบตาย แต่มันแม่วเล่นหายไปทั้งวันแบบนี้ จะให้ผมคิดว่าไง
พี่เกมส์ : อะเอ่ออ คือ ถ้าเห็นไรแล้วอย่าคิดมากละ มันทำไปเพราะมีเหตุผลของมัน
ผม : มีไรก็บอกมาดิ อย่าปิดบัง
พี่เกมส์ : พี่ว่าให้เรารู้เองดีกว่านะ พี่ไปละ
ผมเครียดเลยครับ มันมีเรื่องอะไรอีกละ ตั้งแต่คบกันมาก็มีแต่ปัญหาโน่นนี่นั่นตลอด ผมเลยเดินกลับห้องไป แล้วไปนั่งในห้องสงบสติอารมณ์ จนขึ้นคาบเรียนภาคบ่าย ไม่มีอารมณ์จะเรียนเลยครับ ครูสอนอะไรนี่คือมืดไปหมด แล้วก็เลิกเรียนกลับบ้าน ผมก็โทรให้แม่มารับ ผมยืนรอหน้า รร ซักพักก็เห็นรถของไอ้แต้มครับ มันทุกผู้หญิงคนหนึ่ง เป็นน้อง ม.4 ครับ ซึ่งน้องคนนี้ก็ชอบมันอยู่แล้ว ผมคิดมากเลยครับ น้ำตาไหลตรงนั้นเลย จนแม่มา ผมก็ขึ้นรถไปบ้าน ขึ้นห้อง แล้วนอนครับ ตื่นมาประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ โทรหามันก็ไม่ติด มันคงเลือกเส้นทางของมันแล้วหละ ผมปล่อยโฮเลย TT
ตื่นเช้ามา รร ผมตาบวมนิดๆ เพราะร้องให้เมื่อคืน
ณ โรงเรียน
แมน,บาส : ตามึงบวมๆ
ผม : ไม่มีไรวะ
แมน : ไม่มีได้ไงตามึงยังแดงอยู่
บาส : มึงมีไรก็บอกดิวะ เพื่อนกันปะสัส
ผม : เออๆ ผมก็ตัดสินใจเล่าเรื่องทั้งหมดให้มันฟัง ผมก็ปล่อยโฮใส่ไอ้แมนเลยครับ
แมน : มันอาจจะไม่มีอะไรก็ได้นะเว้ย  อย่าคิดมาก
ผม : ไม่มีได้ไง เล่นหายไป 2 วันกูโทรไปไม่ติด แถมมันแม่งยังไปรับไปส่งน้องผู้หญิงคนนั้นอีก
บาส : เอาน่ามึง ถ้ามันจะทิ้งมึงก็ยังมีพวกกู
ผม : อะอืม
แมน : กูว่ามึงไปล้างหน้าล้างตาให้สดชื่นก่อนเถอะ
ผม : เออ
แล้วเราก็ไปเข้าแถวกัน จนขึ้นเรียนคาบแรกผมไม่มีสติจะเรียนเลย เอาแต่คิดเรื่องที่ผ่านมา บางทีก็เหม่อจนอาจารย์ต้องเรียกซ้ำ จนพักเที่ยง
แมน : ไปกินข้าวกันเถอะ
ผม : อืมๆ
ผมเดินมาโรงอาหารเก่า ก็เห็นแต้มกับน้องผู้หญิงคนนั้นนั่งด้วยกัน มีป้อนข้าว ป้อนน้ำกันด้วย
แมน : กูไปซื้อข้าวให้ก่อนนะมึง เอาเหมือนเดิมใช่ไหม
ผม : เออ ของเผ็ดไม่ต้อง
ผมก็มานั่งที่โต๊ะ โดยสายตายังคงมองมันทั้งสองคน ดูมีความสุขเหลือเกิน ซึ่งมันแตกต่างจากผมเลย
ไอ้แมนก็เอาข้าวมาให้
แมน : เอามึง เออแล้วไอ้บาสละวะ
ผม : กูเห็นมันไปม่อหญิงโน่น
แมน : เออ แล้วทำไมมึงไปหาผู้หญิงบ้างวะ
ผม : กูจะหาแหละ แต่ติดกับไอ้แต้ม กูรักมันแค่ไหนมึงก็รู้
แมน : เออน่ามึง อย่าไปคิดถึงมันเลย
แล้วภาพบาดตาก็เห็นครับ ไอ้แต้มมันเช็ดปากให้น้องผู้หญิงคนนั้น ผมเห็นผมคว่ำชามข้าวเลยครับ พร้อมกับเตะโต๊ะ ทำเอาไอ้แมน คนรอบข้าง รวมถึงสองคนนั้นหันมามองอะครับ
แมน : มึงเป็นบ้าไรเนี่ย
ผม : กูเป็นคนโง่ไง เจ็บกี่ที่ก็ไม่จำ ผมก็ร้องให้แล้ววิ่งไปบนห้องเลย โดยไม่สนใจคนในโรงเรียนเลยครับ
ไอ้แมนก็วิ่งตามมา ผมก็วิ่งไปกอดมันครับ
ผม : มันทิ้งกูไปแล้วใช่ไหม กํไม่ดีตรงไหนมึงบอกมาดิวะ
แมน : มึงนะดี แต่แต้มต่างหากละ ที่มันไม่รู้จักรักจริง
พี่เกมส์ : ริว เอ่อ
ผม : อ้าวพี่ ไม่ต้องพูดครับ ผมเห็นมันหมดแล้ว ผมจะเลิกยุ่งกับมัน พี่กลับไปเถอะ
จนคาบบ่ายก็ได้ยินเสียงประชาสัมพันธ์
'ในวันพรุ่งนี้จะมีการประกวด Singing&Contest สำหรับทีมที่ชนะจะมีสิทได้แสดงในวันเปิดงานวิชาการของโรงเรียนค่ะ'
ผมก็ไม่สนใจอะไร จนเลิกเรียนก็กลับบ้านกับไอ้แมน โดยมันอาสาที่จะไปส่ง
ถึงบ้านผมก็ลองโทรหามันอีก มันก็ไม่รับ ทักไลน์ไป ขึ้นอ่านแต่ไม่ตอบ ผมคงต้องเสียมันไปจริงๆแล้วซินะ จนวันรุ่งขึ้นผมก็ไปโรงเรียนตามปกติ
แมน : วันนี้ตั้งแต่คาบ 4 อาจารย์ให้ไปพบกันที่หอประชุมใหม่นะเว้ย
ผม : ไปทำไมวะ
บาส : ก็รายการประกวดชิงแสดงวันวิชาการไงควาย
ผม : เออๆ
คาบแรกเราก็เรียนกันปกติครับ จนคาบ 4 ไปหอประชุมกัน ผมก็เห็นแต้มมันเดินจูงมือมากับน้องผู้หญิง ผมเลยโดยไปตรงกลาง มือมันสองคนก็หลุดออกจากกัน แต้มมันหันมามองแบบแค้นอะครับ
แล้วก็เข้าไปหอประชุมอาจารย์ก็เช็คชื่อ แล้ว ผอ ก็มาเปิดประชุม แล้วตามด้วยชุดโชว์ประกวดของแต่ละทีม ผมมานั่งอยู่ด้านหลังๆครับ ซึ่งมันจะมีที่นั่งยกสูงให้ ซึ่งมันจะเห็นได้ชัด มันมี 8 ทีม แบ่งเป็นรอบละ 4 ทีมครับ 4 ทีมแรกก็แข่งขันกันเสร็จ อาจารย์พิธีกรก็พูดขึ้น
จารย์ : เอาละครับ 4 ทีมแรกประกวดเพื่อชิงกาีแสดงในวันวิชาการกันเสร็จแล้ว ต่อไปจะเป็นการร้องเพลงจากนักเรียนอาสาของเรานะครับ
ผมตกใจเลยเมื่อเห็นพี่แต้ม ขึ้นมาร้องเพลง เพลงแรกเป็นเพลงการเดินทางนะครับ ผมก็ไม่รู้สึกอะไร จนเพลงจากนี้ไปจนนิรันดร์ ทำเอาผมร้องให้เลยครับ คือมันซึ้งจริงๆ ผมกอดไอ้แมนร้องให้เลย
ไอ้แมนมันก็ปลอบผมจนผมเริ่มดีขึ้นละ
แต้มก็ร้องเพลงเสร็จ
แต้ม : ผมร้องเพลงนี้ให้กับคนๆนึงนะครับ ซึ่งผมรักเขามาก บ้างครั้งสิ่งที่ผมทำไปก็อาจจะดูว่าเกินไป แต่ที่ผมทำก็เพราะผมมีเหตุผลของผม วันนี้ผมอยากจะขอคนๆนั้นเป็นแฟน
ผมได้ยินก็ช็อคเลยครับ TT
ผม : มึงเห็นไหม มันจะทิ้งกูไปแล้ว มันไม่รักกูแล้ว ฮืออออๆๆๆๆๆๆ
แมน : ไม่ร้องดิมึง คนมองเยอะละ
ผมก็ปาดน้ำตาตัวเอง แล้วตัดสายตาไปทางเวที
ผมก็เห็นน้องผู้หญิงคนนั้นยืนขึ้น แล้วเดินไปบนเวที แต้มมันก็ยืนยิ้มอย่างดีใจเลยละครับ มันคงขอเป็นแฟนโดยทิ้งผมไว้ตรงนี้แล้วละ

น้องผู้หญิงคนนั้นก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วจับไมค์ขึ้นมา
น้อง ผญ : หนูรักพี่แต้มมากๆเลยนะค่ะ พี่เขาดีกับหนูมาตลอด ดํแลหนูดีมาก
ผมเลยคิดว่าที่น้อง ผญ พูดมา แสดงว่ามันต้องกิ๊กกันมานานละ โดยปล่อยให้ผมเป็นควายมาตลอด
ผมแม่งไม่อยู่ละ ไม่อยากเห็นภาพบาดตาบาดใจกัน วิ่งขึ้นมาที่ห้องแล้วเอากระเป๋ากลับบ้านเลย แต่ระหว่สงกลับบ้านก็เข้าร้านเค้กก่อน ร้ายเค้กนี้ใกล้มหาลัยนะครับ ผมก็เดินเข้าร้านไป แล้วก็มีพี่คนนึงครับหน้าตาหล่อเลยแหละ ออกแนวตี๋ๆ จีนๆหน่อย เข้ามาคุยกับผม เราก็แลกไลน์กันไป  กลับถึงบ้านก็นอนร้องให้ คิดต่างๆนาๆที่มันทำดีกับเราตลอด 1 ปีกว่าๆ มันทำเพื่ออะไร มันเห็นเราเป็นตัวคั่นเวลาหรือเปล่า ผมเลยเข้าไปเช็คดู พี่อิงแอดมาแล้วครับ ก็คุยกับพี่เขาไปต่างๆนาน แล้วก็เข้าไปคุยในแชมกลุ่มกับพวกพี่ๆ แล้วได้ยินเสียงแม่มาเรียก
แม่ : ริว เป็นไรรึป่าว ตาบวมๆ
ผม : สงสัยนอนมากไปครับแม่
แม่ : แล้วนี้หนีเรียนมาใช่ไหม อาจารย์ประจำชั้นโทรมาบอก
ผม : ครับแม่ ผมไม่อยากเรียนที่นี้แล้ว ย้ายให้ผมได้ไหม
แม่ : มีอะไรอีกละ เคลียร์กันดีๆละ ออกไปหาพี่เขาซะ คบกันมานานแล้วนะทำไมเอาแต่หนีปัญหา
ผมก็ออกไปพบพี่เขาครับ
แต้ม : ตัวเอง ทะ...
ผม : ยังกล้าพูดอีกหรา มึงกับกูจบกันไป แยกกัน ต่างคนต่างอยู่ เพราะวันนี้มึงได้ทำให้กูเห็นแล้วว่ากูเป็นที่คั่นเวลา รอมึงกับเขามาคบกัน มึงสนุกมากไหม ที่เล่นกับความรู้สึกกู ร้องครับ แต้มก็เข้ามากอด  พูดไปร้องไป
ผม : ไม่ต้องมากอด ออกไป
แต้ม : ขอโทษ
ผม : กูทะแม่งตั้งแต่มึงถามกูว่าถ้ามึงทำผู้หญิงท้องละ
แต้ม : โว๊ะ ไปกันใหญ่แล้ว
ผม : มึงพูดไรของมึง คนที่ไปกันใหญ่ที่มึงต่างหาก
แต้ม : ตั้งใจฟังนะ
ผม : กูไม่ฟังคำแก้ตัวของมึง
แต้ม : ฟังไหม ไม่ฟังกูปล้ำตรงนี้แหละ
ผม : คิดว่ากูกลัวมึงอ่อ
แต้ม : ลองดูปะละ
ผม : นั่งเงียบครับ กลัว 555
แต้ม : วันนี้วันไร ?
ผม : วันพุธไง ทำไมจะมีการ์ดเชิญอ่อ
แต้ม : นี่มึงจำไม่ได้จริงๆหรา
ผม : เออ วันไรวะ
แต้ม : ก็วันที่กูขอมึงเป็นแฟนไง
ผม : ห๊ะ มั่วรึป่าว มันวันที่ 19 ปะ
แต้ม : มึงอะมั่ว จำวันที่กูขอมึงเป็นแฟนครั้งแรกได้ไหม ? กูขอ 12 แต่มึงบอกว่าขอเป็นวันที่ 19 เพราะมึงยังไม่พร้อม
ผม : เออวะ ลืมม
แต้ม : ใช่สิ กูไม่สำคัญ
ผม : ไม่ใช่ซักหน่อย แต้มก็รู้ว่าช่วงนี้ริวเรียนหนัก มันตันๆ
แต้ม : เออ รู้ก็ได้
ผม : เออแบ้ววันนี้มึงขอน้องคนนั้นเป็นแฟนไปนิ
แต้ม : มึงอะมั่ว ทำไมไม่อยู่ให้จบ
ผม : จะอยู่ให้เห็นภาพบาดตาหราวะ
ผั๊วว !!!
ผม : ตบทำไมเนี่ย
แต้ม : กูจะขอมึงเป็นแฟนใหม่ต่างหากละ มึงอะแม่งรีบมาก่อนทำไม กูจะได้ประกาศให้คนรู้ทั้ง รร  แล้วน้องผู้หญิงคนนั้นเป็นน้องแฟนพี่กู
ผม : หระเหรอ
แต้ม : เอออ
ผม : งั้นแสดงว่าที่มึงทำทั้งหมดมึงก็เซอร์ไพรส์
แต้ม : อืม
ผม : ไม่เอาปล้วนะแบบนี้ กูเสียใจ เสียน้ำตาแค่ไหน
แต้ม : คร้าบ ขอโทษนะ
แล้วเสียงไลน์ผมก็ดังขึ้น ไอ้แต้มก็หยิบไปดู
แต้ม : Kun นี่ไครวะ
ผม : อะเอ่อ เอ่อ คือพี่มหาลัยนะ เขาขอไลน์ตอนอยู่ร้านเค้ก
แต้ม : อืม แล้วไอ้กลุ่มมิตรภาพ...คือไร
ผม : เอ่อ คือกลุ่ม กลุ่มของพวกพี่ๆที่โรงเรียนนะ
แต้ม : อืม เอาไป
ผม : เอ้า ทำไมไม่มีปัญหาไรวะ
ผมกดเข้าไปดู เรียบร้อยครับ มันบล็อค
ผม : โหไรเนี่ย พี่เขาออกจะหล่อ
แต้ม : อย่าแรด ผัวอยู่ทั้งคน
ผม : ผัวพ่อง !!!
แต้ม : ไปปั๊มลูกกันเถอะ
ผม : ไม่ต้องเลย เมื่อคืนก็เพิ่งทำ
แต้ม : งั้นไปอาบน้ำกัน
ผม : เออๆ
ก็ขึ้นกันไปอาบน้ำ แล้วก็ไปร้านข้าวข้างนอก

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Wed Aug 17, 2016 8:30 pm

แม้แต้มเล่นแรงไปนะ ถ้าริวมีแฟนใหม่ขึ้นมาจิงๆๆอย่ามานั่งร้องไห้นะ

ตั้งหัวข้อ by Puriku474 Wed Aug 17, 2016 8:39 pm

ริวน่าจะเอาคืนสักหน่อย ชอบแกล้งดีนัก
Puriku474
Puriku474

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Wed Aug 17, 2016 8:39 pm

มาต่ออีกนะครับพี่ริว
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Aug 17, 2016 8:49 pm

วิธีขอเป็นแฟนมีเยอะนะครับ เท่าที่เล่ามาเล่นแรงเกินไปนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 9:25 pm

fortune_ari พิมพ์ว่า:สมัครละครับพี่ริว
ครับน้อง ^^

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 9:25 pm

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:แม้แต้มเล่นแรงไปนะ ถ้าริวมีแฟนใหม่ขึ้นมาจิงๆๆอย่ามานั่งร้องไห้นะ
พี่อิงไง แต่โดนมันบล็อคไปก่อน 555

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 9:26 pm

Puriku474 พิมพ์ว่า:ริวน่าจะเอาคืนสักหน่อย ชอบแกล้งดีนัก
ไม่หรอกครับ ผมรู้ดีว่าตอนนั้นมันเป็นยังไง

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 9:27 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะครับพี่ริว
ครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 9:27 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:วิธีขอเป็นแฟนมีเยอะนะครับ เท่าที่เล่ามาเล่นแรงเกินไปนะครับ
มันจะเซอร์ไพรส์วันครบรอบครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 9:32 pm

EP.2
ระหว่างรอผมเลยหยิบโทรศัพท์หาแม่
แม่ : ว่าไงฟันเหล็ก
ผม : วันนี้ที่รักไม่ต้องมารับเค้านะครับ เค้าจะไปเซ็นนะ
แม่ : ไปกับไครค้ะตัวเอง
ผม : รุ่นพี่ครับแม่
แม่ : ไป รร วันแรกมีรุ่นพี่แล้วด้วย ดีๆ
ผม : ครับที่รัก
แล้วก็วางสาย จนได้ยินเสียงนึง
พี่แต้ม : เห้ยมึง คุยกับไครว้ะ กะนุงกะนิงเชียว
ผม : คุยกับแฟนครับ (ตอแหลสุดๆ)
พี่แต้ม : อืออๆๆๆ
ผม: ไปกันได้ยัง ยืนรอพระแสงไรครับ
พี่แต้ม : มึงนั่นแหละ ยืนรอไรละกูก็มาละนี่ไง
ผม : อ่อ อืมๆ งั้นไปกัน
แล้วผมก็ขึ้นรถครับ รถพี่เขาเป็น MSX สีดำแดง น็อตทองอย่างสวยครับ
พี่แต้ม : เกาะเอวกูดิว้ะ
ผม : ไม่ต้องก็ได้มั้ง
พี่แต้ม : เออ แล้วแต่มึงเหอะ
ผม : รีบไปเถอะ ร้อนนน
แล้วระหว่างนั่งรถผมก็นึกไรไปเรื่อยเปื่อย จนนึกได้ว่าพี่เขายังไม่รู้จักชื่อเราเลย ทำไมเขาไม่ถามว้ะ เราจะบอกไปก็ไงอยู่ 5555
พี่แต้ม : มึงชื่อมาริวใช่ไหม ?
ผม : อ้าว รู้จักชื่อผมได้ไง
พี่แต้ม : กูถามเพื่อนมึงอ้ะ
ผม : ไอ้แมนนะหรา ?
พี่แต้ม : อืม มึงเป็นลูกครึ่งหราว่ะ
ผม : ( แหนะรู้ด้วย ) ใช่ครับลูกครึ่งไทย-รัสเซีย
พี่แต้ม : นึกว่าครึ่งหมาครึ่งคน
ผม : อย่าปากหมาไม่แดก รีบขับรถเร็วๆดิ ร้อน
พี่แต้ม : อยากอยู่อย่างนี้นานๆวะ
ผม : ห๊ะ ?
พี่แต้ม : กูหมายถึงอากาศแบบนี้อยากอยู่นานๆ
ผม : ร้อนๆเนี่ยนะ ใช่ป่าวๆ ฮ่าๆๆๆ
พี่แต้ม : มึงจะถามไรให้มาก !!!
จนมาถึงเซ็นทรัล เราก็ไปซื้อตั๋วหนัง แต่มันเป็นรอบ 6 โมงครึ่งครับ (ถ้าจำไม่ผิด) เหลือเวลาอีกเยอะ ผมเลยเดินไปดูรองเท้ากีฬา { ผมลืมบอกไปครับ ตอนมัธยมต้น ผมเป็นนักกีฬานะครับ อยู่โรงเรียนของพระเจ้าอยู่หัวที่นครปฐม เป็นโรงเรียนประจำครับ มีบ้านพัก ผมเล่นวอลเลย์บอลครับ เป็นตำแหน่งตัวเซ็ต แต่พอขึ้น ม ปลาย พ่ออยากให้เอาดีด้านเรียน เลยย้ายมาเรียนภูเก็ตครับ }
ผม : เออพี่ผมจะไปดูรองเท้ากีฬาไปด้วยปะ
พี่แต้ม : เออไปดิ เหลือเวลาตั้งเยอะ
ผม : อ่าหะ
เราก็เดินมาถึงชั้นของเราเท้ากีฬาครับ แต่โชคดีมากๆ รองเท้า Mizuno wave Lightning ตัวที่ผมอยากได้ มันลด 50% ครับ จาก 5490 เหลือ 2745 บาทมั้งครับ ผมเลยโทรหาแม่
แม่ : มีไรอีกฟันเหล็ก
ผม : ตัวเองเค้าอยากได้ Mizuno คู่ใหม่อ้ะ มันลด 50% ด้วยนะตัวเอง
แม่ : แล้วคู่เก่าละ
ผม : คู่เก่าพื้นมันพังหมดแล้ว นะตัวเอง แล้วก็อ้อนครับๆๆๆๆ จนได้อ้ะ 555
ผม : เย้ ตัวเองน่ารักจัง กลับบ้านไปเค้าให้รางวัลนะ จุ๊บๆ แค่นี้ก่อนนะตัวเอง บายย
หันไปมองทางพี่แต้มครับ ยืนหน้านิ่งมาก แบบคนไม่มีอารมณ์ แต่ก็ช่างไม่มีอะไรมีความสุขไปกว่าได้รองเท้าใหม่ละ 555
รุ่นพี่จอมโหด

ระหว่างรอผมเลยหยิบโทรศัพท์หาแม่
แม่ : ว่าไงฟันเหล็ก
ผม : วันนี้ที่รักไม่ต้องมารับเค้านะครับ เค้าจะไปเซ็นนะ
แม่ : ไปกับไครค้ะตัวเอง
ผม : รุ่นพี่ครับแม่
แม่ : ไป รร วันแรกมีรุ่นพี่แล้วด้วย ดีๆ
ผม : ครับที่รัก
แล้วก็วางสาย จนได้ยินเสียงนึง
พี่แต้ม : เห้ยมึง คุยกับไครว้ะ กะนุงกะนิงเชียว
ผม : คุยกับแฟนครับ (ตอแหลสุดๆ)
พี่แต้ม : อืออๆๆๆ
ผม: ไปกันได้ยัง ยืนรอพระแสงไรครับ
พี่แต้ม : มึงนั่นแหละ ยืนรอไรละกูก็มาละนี่ไง
ผม : อ่อ อืมๆ งั้นไปกัน
แล้วผมก็ขึ้นรถครับ รถพี่เขาเป็น MSX สีดำแดง น็อตทองอย่างสวยครับ
พี่แต้ม : เกาะเอวกูดิว้ะ
ผม : ไม่ต้องก็ได้มั้ง
พี่แต้ม : เออ แล้วแต่มึงเหอะ
ผม : รีบไปเถอะ ร้อนนน
แล้วระหว่างนั่งรถผมก็นึกไรไปเรื่อยเปื่อย จนนึกได้ว่าพี่เขายังไม่รู้จักชื่อเราเลย ทำไมเขาไม่ถามว้ะ เราจะบอกไปก็ไงอยู่ 5555
พี่แต้ม : มึงชื่อมาริวใช่ไหม ?
ผม : อ้าว รู้จักชื่อผมได้ไง
พี่แต้ม : กูถามเพื่อนมึงอ้ะ
ผม : ไอ้แมนนะหรา ?
พี่แต้ม : อืม มึงเป็นลูกครึ่งหราว่ะ
ผม : ( แหนะรู้ด้วย ) ใช่ครับลูกครึ่งไทย-รัสเซีย
พี่แต้ม : นึกว่าครึ่งหมาครึ่งคน
ผม : อย่าปากหมาไม่แดก รีบขับรถเร็วๆดิ ร้อน
พี่แต้ม : อยากอยู่อย่างนี้นานๆวะ
ผม : ห๊ะ ?
พี่แต้ม : กูหมายถึงอากาศแบบนี้อยากอยู่นานๆ
ผม : ร้อนๆเนี่ยนะ ใช่ป่าวๆ ฮ่าๆๆๆ
พี่แต้ม : มึงจะถามไรให้มาก !!!
จนมาถึงเซ็นทรัล เราก็ไปซื้อตั๋วหนัง แต่มันเป็นรอบ 6 โมงครึ่งครับ (ถ้าจำไม่ผิด) เหลือเวลาอีกเยอะ ผมเลยเดินไปดูรองเท้ากีฬา { ผมลืมบอกไปครับ ตอนมัธยมต้น ผมเป็นนักกีฬานะครับ อยู่โรงเรียนของพระเจ้าอยู่หัวที่นครปฐม เป็นโรงเรียนประจำครับ มีบ้านพัก ผมเล่นวอลเลย์บอลครับ เป็นตำแหน่งตัวเซ็ต แต่พอขึ้น ม ปลาย พ่ออยากให้เอาดีด้านเรียน เลยย้ายมาเรียนภูเก็ตครับ }
ผม : เออพี่ผมจะไปดูรองเท้ากีฬาไปด้วยปะ
พี่แต้ม : เออไปดิ เหลือเวลาตั้งเยอะ
ผม : อ่าหะ
เราก็เดินมาถึงชั้นของเราเท้ากีฬาครับ แต่โชคดีมากๆ รองเท้า Mizuno wave Lightning ตัวที่ผมอยากได้ มันลด 50% ครับ จาก 5490 เหลือ 2745 บาทมั้งครับ ผมเลยโทรหาแม่
แม่ : มีไรอีกฟันเหล็ก
ผม : ตัวเองเค้าอยากได้ Mizuno คู่ใหม่อ้ะ มันลด 50% ด้วยนะตัวเอง
แม่ : แล้วคู่เก่าละ
ผม : คู่เก่าพื้นมันพังหมดแล้ว นะตัวเอง แล้วก็อ้อนครับๆๆๆๆ จนได้อ้ะ 555
ผม : เย้ ตัวเองน่ารักจัง กลับบ้านไปเค้าให้รางวัลนะ จุ๊บๆ แค่นี้ก่อนนะตัวเอง บายย
หันไปมองทางพี่แต้มครับ ยืนหน้านิ่งมาก แบบคนไม่มีอารมณ์ แต่ก็ช่างไม่มีอะไรมีความสุขไปกว่าได้รองเท้าใหม่ละ 555
พี่แต้ม : คุยกับผัวหวานเชียวนะ
ผม : เหอะ ไม่ได้เป็นเกย์เว้ย
พี่แต้ม : หรา
ผม : เออครับ
แล้วผมก็เดินไปหยิบรางเท้าคู่นั่นมา ตอนจ่ายตัวค์ กำลังจะหยิบบัตรของตัวเอง แต่พี่แต้มส่งบัตรของแกให้พนักงานไปก่อน
ผม : เห้ยพี่ ทำงี้ได้ไง มันแพง เดี่ยวจ่ายเอง พี่ไม่เกี่ยว
พี่แต้ม : หุบปาก แล้วเอาไป
ผมก็รับมาครับ
ผม : พี่แต้มเดี่ยวรอตรงนี้แปบนึง
พี่แต้ม : เออ อืม !
ผมก็เดินไปที่ตู้ ATM ไปกดตังค์คืนให้เฮียแกครับ เพิ่งรู้จักกัน มันเกินไปเนอะ 555
ผม : อะพี่ ตังค์เอาคืนไป
พี่แต้ม : ไม่เอา ถือเป็นการถ่ายโทษ
ผม : เอาเหอะเรื่องนั้นผมไม่คิดไรมาก แค่เลี้ยงหนังก็หายละ แต่ถ้าพี่ไม่เอาคืนไป ผมโกรธจริงๆด้วย
พี่แต้ม : คงเห็นหน้าผมจริงจังมั้งครับ เออๆ เอามาเหอะ แล้วก็รับไป
ผม : ไปดูหนังเหอะ ใกล้ละ
เราก็เดินไปดูหนังครับ จำได้ว่าเป็นหนังผี แต่ไม่รู้ชื่อเรื่องละ ฮ่าๆๆๆ
พี่แต้ม : เดินไปก่อนเลย เดี่ยวกูไปซื้อปอบคอร์นก่อน
ผม : อืมๆ ผมก็ยังไม่เข้าหรอกครับ ยืนรอหน้าโรงหนังนั่นแหละ จนเห็นผู้หญิงกลุ่มนึงเดินมาที่พี่แต้มครับ ผมเลยเดินเข้าไปหาพี่แต้ม แล้วจูงมือเดินเข้าโรงหนัง ตอนนั้นงงอยู่นะครับ ทำแบบนั้นไปทำไม ? เรื่องของเขาไหมละ เราไปยุ่งไร แต่ก็ช่างเหอะ
พี่แต้ม : หวงกูอะเดะ
ผม : ไครบ้าจะไปหึง หนังมันจะฉายละ ยืนอ้อร้ออยู่ได้
แล้วก็เดินเข้าโรงหนัง ดูไปซักพักมันหลับครับ แล้วหัวมันยังมาพิงไหล่ผมอีก ตอนมันหลับนี่น่ารักอะคร้บ หน้าใสๆ นุ่มๆ แก้มนิดหน่อย ผมเลยหยิกแก้มไปทีนึง มันใส้มันครับ
แล้วก็ดูกันไป จนหนังจบ แล้วก้พากันกลับบ้าน พี่แต้มก็ไปส่ง จนถึงหน้าบ้าน แม่ก็กลับมาจาก รพ พอดี
ผม : เอ้า ตัวเองเพิ่งกลับมาหรา ?
แม่ : แกเห็นฉันตอนไหนละ
ผม : ตอนนี้ไง
แม่ : ก็กลับตอนแกเห็นนั่นแหละ! อ้าว แล้วนั่นไคร
ผม : รุ่นพี่ไงครับตัวเอง
แม่ : ที่แกบอกฉันวันนี้อะนะ
ผม : ช่ายยย
แล้วพี่แต้มก็สะกิดผมครับ
พี่แต้ม : ที่มึงคุยสะนนี้อย่าบอกนะว่าแม่มึง
ผม : ใช่ดิ
พี่แต้ม : ทำไมคุยเหมือนคนรักว้ะ
ผม : ก็แม่ลูก จะหวานขนาดไหนก็ได้ปะ
พี่แต้ม : งั้นแสดงว่ามึงโสดอะดิ
ผม : ใช่ๆ เอ่ออ ไม่ใช่ไม่โสด
แม่ : ยังจะยืนคุยหน้าบ้านอีกนานไหม ?
ผม : เข้าบ้านครับๆ
แม่ : หันไปพูดกับพี่แต้ม เข้าบ้านมาก่อนนะลูก เดี่ยวฝนก็ตกแล้ว ครึ้มๆมาเชียว
พี่แต้ม : ครับคุณน้า
แม่ : เรียกแม่ก็ได้ลูก
พี่แต้ม : ครับแม่ !
แล้วก็เข้าบ้าน
แม่ : ทานไรกันมายังเอ่ย
ผม : ยังเลยครับ หิวจะแย่
แม่ : งั้นแม่ไปทำกับข้าวดีกว่าน้ะ ลูก?
พี่แต้ม : แต้มครับแม่ งั้นผมไปช่วยทำนะครับ
แม่ : จ้ะๆ
แล้วก็เข้าครัวกัน ส่วนผมขึ้นห้องไปนอนครับ จนพี่แต้มมาปลุก
พี่แต้ม : ไอ้ริวตื่นนน อาบน้ำ
ผม : อืออ แปบบบ
พี่แต้ม : ไม่ตื่นใช่ไหม มันโดดมาทับตัวผมเลยครับ พร้อมกับไซด์คอ
ผม : ทำบ้าไรเนี่ย ไปละๆ
พี่แต้ม : กูอาบด้วยดิ
ผม : อย่าเสือกก ไปอาบห้องล่างเหอะ
พี่แต้ม : นะๆๆๆๆ
พี่แต้ม : ขี้งกก
ผม : เออ รีบไปอาบจะได้กินข้าว
แล้วก็อาบน้ำกันจนเสร็จ แต่ความรู้สึกตอนที่โดนไซด์คอยังอยู่ ผมเลยทำร้ายตัวเองไปครับ 5555 ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะ แต่จุดอ่อนอยู่ที่คอ
แล้วก็ลงมากินข้าว
แม่ : แกทำไรชักช้านะ คนใหญ่เขารอไม่มีมารยาท !
ผม : โห แม่อะ
แม่ : นั่งๆจะได้กินข้าว
ระหว่างกินข้าวแม่ก็ถามโน่น ถามนี่เกี่ยวกับพี่แต้มไปครับ จนผมได้รู้ว่าพี่แต้มเป็นลูกคนที่สอง คนแรกเป็นผู้ชายเรียนมหาลัย อีกภาคหนึ่ง จนกินข้าวกันเสร็จ ผมก็เก็บจานไปล้างครับ แล้วพี่แต้มก็เดินมา บอกว่า
พี่แต้ม : มาเดี่ยวช่วย มึงไปนั่งเหอะ
ผม : อะดีมากกก ขก พอดี 555
พี่แต้ม : โด่วววว นึกว่าจะเกรงใจ
ผม : ไปละ บายยยย
แล้วผมก็มานั่งดูโททัสกับแม่ที่ห้องนั่งเล่น แล้วพี่แต้มก็เดินมาครับ แต่เป็นอะไรที่พอดีมากๆ ฝนเผือกมาตกครับ แม่เลยเปิดประเด็น
แม่ : ลูกแต้มนอนนี้ละกันนะจ้ะ ฝนมันตกขับรถกลับดึกๆมันอันตราย
พี่แต้ม : ครับแม่ แล้วก็ยิ้มเล็กยิ้มใหญ่ ไม่รู้จะยิ้มอะไรเบอร์นั้น
ผม : ก็ดีเหมือนกัน มันอันตราย งั้นผมไปจัดห้องให้พี่เขาก่อนนะครับ
แม่ : ไม่ต้องไปจัดอีกห้องหรอกก นอนห้องแกนั่นแหละ ห้องนั้นมันฝุ่นเยอะ แอร์ก็เสีย
ผม : ได้ไงอะแม่ TT
พี่แต้ม : ผมก็เห็นด้วยครับแม่ ฝุ่นมันไม่ดีต่อสุขภาพ
แม่ : ใช่แล้วจะลูกแต้ม Smile
มันฉลาดครับ มันรู้ว่าแม่ผมเป็นหมอ มันเลยเข้าทางแบบนี่ 5555
แล้วเราก็ขึ้นห้องกัน
พี่แต้ม : กูนอนข้างขวานะ
ผม : ไครบอกจะให้นอนบอนเตียง โน่นนด้านล่างงง
พี่แต้ม : ไม่เอาา กูปวดหลัง อยากนอนเตียงนุ่มๆ
ผม : ไม่เอาา จะนอนคนเดียว
พี่แต้ม : จนมันตื้อครับ ผมเลยยอมแต่ไม่ได้เอาไรกั้นไว้ เพราะคงไม่ทำไรหรอก แม่อยู่ซะอย่าง
ผม : นอนเถอะ ง่วงละ
พี่แต้ม : ฝันดีครับ
ผมนอนได้ซักพักก็ได้ยินคนคุยโทสับ
พี่แต้ม : นอนยังครับต้วเอง
พี่แต้ม : งั้นฝันดีนะครับ รักตัวเองน้ะ พน เค้าไปหา
ผมนอนหันหลังให้ครับ อารมณ์บูดๆไปเลย แล้วมันก็พูดว่า
พี่แต้ม : ฝันดีครับเด็กน้อย พร้อมกับหอมแก้มแล้วนอนกอดผม
มันควคิดว่าผมหลับไปแล้วมั้งครับ แต่มันรู้สึกดีมากอะที่พี่แต้มทำแบบนี้ มันเลยมีข้อคิด ข้อสงสัยมากมาย ทำไมต้องทำแบบนี้ แล้วทำไมเราไม่ต่อมัน ตอนนั้นความคิดมันตีกันไปหมดครับ ไม่รู้ว่าผมคิดอะไร แล้วมันคิดอะไรของมัน จนหลับไปตื่นมาตอนเช้า
แม่ : ริวตื่นลูก 7 โมงแล้วว
ผม : ครับแม่
ผมตื่นขึ้นแต่ไม่เห็นพี่แต้มละ สงสัยคงไปรับแฟนมันแล้วมั้งครับ
ผมก็อาบน้ำเสร็จ แต่งตัวแล้วลงมาข่างล่าง
แม่ : วันนี้แม่ไม่ไปส่งน้ะ
ผม : ได้ไงอะแม่ แล้วผมจะไปไง
แม่ : แต้มเขาบอกว่าจะมารับ งั้นแม่ไป รพ ก่อนนะ
ผม : อ่อครับๆ
แล้วผมก็กินข้าวเสร็จ รอแล้วรออีกก็ยังไม่มา จนตอนนี้ 7 โมง 50 แล้วครับ มันยังไม่มา จะโทรหาก็ไม่มีเบอร์ แล้วมันก็เอาเบอร์ผมไปยังไม่โทรมาเลย สรุปวันนั้นผมไม่ได้ไปโรงเรียนครับ โกรธมากครับตอนนั้น สัญญาแล้วไม่เป็นสัญญาเหี้ยที่สุด ผมเลยตัดสินใจเปลี่ยนใส่ชุดบ้าน แล้วก็นั่งดูโททัส ตอนเย็นพี่แต้มมันมาครับ ผมเห็นผมก็ขึ้นห้องแล้วปิดประตูดังมาก เหมือนมันจะพังอะคร้บ 555 ส่วนพี่แต้มก็ขึ้นมาเคาะประตู ผมไม่เปิดให้หรอก ผิดสัญญาดีนัก
พี่แต้ม : ริวเปิดดด จะชวนไปกินข้าว
เงียบครับ
พี่แต้ม : เปิดดิว้ะ หิวละเนี่ย แล้วก็บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมก็เงียบอีก จนลำคานครับใส่หูฟังฟังเพลงไปเลย จนหลับไปครับ รู้สึกตัวอีกทีมีคนมานอนกอดแล้ว.....

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Aug 18, 2016 12:23 am

มาต่ออีกนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Thu Aug 18, 2016 5:42 pm

มาต่ออีกนะคับบบบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Thu Aug 18, 2016 8:30 pm

EP.3
ต่อครับ
ความเดิมตอนที่แล้ว
พี่แต้ม : ริวเปิดดด จะชวนไปกินข้าว
เงียบครับ
พี่แต้ม : เปิดดิว้ะ หิวละเนี่ย แล้วก็บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมก็เงียบอีก จนลำคานครับใส่หูฟังฟังเพลงไปเลย จนหลับไปครับ รู้สึกตัวอีกทีมีคนมานอนกอดแล้ว..... ต่อครับ...
ผมค่อยๆลืมตาขึ้นปรากฏว่าเป็นพี่แต้มครับ มานอนกอดผม แต่เอ๊ะทำไมตัวเรารู้สึกเปียกๆ หรือว่าพี่แต้มลักหลับเรา (คิดได้ไง 555) ผมเลยเรียกพี่แต้มครับ
ผม : พี่แต้มตื่นดิวะ ตื่นนนนน !
ยังไร้เสียงตอบรับครับ ผมเลยตะโกนใส่หูไปเลย
พี่แต้ม : ลืมตาขึ้นครับ แต่ก็ไม่พูดอะไร
ผมสังเกตุที่ตามัน ตามันบวมครับ เหมือนคนร้องให้อ้ะ
ผม : พี่เป็นไรรึเปล่า
พี่แต้ม : กูเลิกกับเขาแล้ววะ ฮือออออ กูทำถูกแล้วใช่ไหม ฮืออออ
ผม : แล้วพี่บอกเลิกเขาเพราะอะไรละ ถ้าสาเหตุนั้นมันมีเหตุผลพอ มันก็ไม่ผิดใช่ไหม (เป็นคนมีเหตุผลด้วย 5555)
พี่แต้ม : กูบอกเลิกเขาเพราะกูเจอคนๆนึงได้ไม่กี่วัน มันทำให้กูอยากดูแลเขา อยากอยู่กับเขา อยากใช้คำว่าแฟนกับเขา กูยอมทิ้งเขาเพื่อไปหาคนๆนั้น แต่กูยังไม่รู้เลยว่าคนนั้นเขาจะคิดแบบกูไหม ถ้าเขาไม่คิดแบบกู กูจะไม่เสียใจไปอีกหรา ฮือออออออ TT แล้วก็บลาๆๆๆๆๆ
ผม : ถ้าพี่รักคนนั้นมากกว่าพี่คนที่พี่บอกเลิก มันก็ไม่ผิดหรอกจริงไหม ? ความรักนะมันบังคับไม่ได้นะพี่ คนเราเจอคนมากมาย ไม่แปลกที่เราจะเจอคนที่เราถูกใจ ถ้าพี่เลือกจะเดินทางนี้ก็ลุยให้เต็มที จีบเขาไปเลย
พี่แต้ม : กะกูขอกอดมึงได้ไหวว้ะ
ผม : อะอืมมม เอาดิ แล้วพี่แต้มก็กอดผมครับ ผมก็คอยลูบหลังปลอบ มันคนละคนกันเลยกับวันที่ได้เจอกันวันแรก วันนี้พี่แกดูเป็นคนอ่อนโยนมากครับบ ส่วนความรู้สึกตอนนั้นนะหรา รู้สึกดีไหม ดีมากครับ ซึ่งผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าความรู้สึกนี้มันเรียกว่าอะไร พี่น้องหรา ? หรือคนรักกัน ? แล้วพี่แต้มก็ปล่อยกอดครับ แต่จุดพีคคือ พอพี่แต้มปล่อยกอด แกก็มองหน้าผมแล้วค่อยๆเลื่อนหน้าเข้ามา ตอนนั้นหัวใจเต้นแรงมาก แต่แล้วพี่แต้มก็ทำสิ่งที่ไม่คาดหวังเกินขึ้น มันจูบผมครับ ตอนนั้นทำอะไรไม่ถูกเลย มันเป็นจูบแรกของผมอะเนอะ ตอนนั้นเคลิ้มเลยจริงๆครับ แล้วพี่แกก็พยายามเอาลิ้นดันเอามา แต่ผมไม่ยอมอะคร้บ แกเลยเอามือมาจับที่ท้ายทอยทำให้ผมเปิดปากแล้วก็เอาลิ้นเอามา แกเอาลิ้นควานไปทั่วครับ ตอนนั้นรู้สึกดีมาก ดีกว่าการถูกกอดอีก จูบกันอยู่ไม่นานครับ พี่แกค่อยๆเอามือมาบีบนมครับ แล้วอีกมือก็ถอดกระดุมเสื้อผมออก ผมดึงสติกลับมา พร้อมกลับต่อยไปทีนึง (ตอนนั้นก็งงนะจะต่อยไปทำไม ทั้งๆที่เราก็รู้สึกดี)
ผม : มึงทำเหี้ยไรวะ มือก็ชี้หน้า (อาจตะพูดไม่สุภาพหน่อย 555 ขออภัยครับ)
พี่แต้ม : กะกู คือกูขอโทษ อารมณ์มันพาไป
ผม : ผมไม่ใช่ของเล่นนะพี่ ที่จะทำแบบไหนก็ได้ อีกอย่างผมก็ไม่ใช่เกย์ กระแทกคำไปเลยครับ
พี่แต้ม : กูขอโทษ ยกโทษให้กูนะ กูจะไม่ทำอีกแล้ว จะให้กูทำไร กูทำได้หมด ขอให้มึงยกโทษให้กูก็พอ
ผม : ถ้าอย่างนั่นเลิกยุ่ง เลิกคบ เลิกมาหาผมดิ อ่อ แล้วทำให้ได้อย่างที่พูดด้วยนะ แล้วผมก็หันหลังให้ ( ตอนนั้นที่พูดแบบนั้นไปเพราะผมเป็นลูกชายคนเดียวของแม่ กลัวว่าความสัมพันธ์จะเกินเลยมากกว่าพี่น้อง ก็เลยตัดปัญหาตั้งแต่ต้นลม เพราะถ้าแม่รู้แม่คงรับไม่ได้แน่ ลูกชายคนเดียว ส่วนพ่อผมไม่ซีเท่าไหร่ครับ เพราะพ่อเปิดใจ คงไม่ว่าไรอยู่แล้ว เพราะชาวต่างชาติค่อนข้างจะเปิดเสรี เปิดโอกาส ไม่คิดหนักเรื่องนี้แบบคนไทยอยู่แล้ว)
พี่แต้ม : ไม่เอาแบบนี้ได้ไหม กูทำไม่ได้ ฮือออ
ผม : ไหนบอกจะทำอย่างที่พูดไง ถ้าทำไม่ได้ก็จบๆกันไป ทำเป็นไม่รู้จักกัน แล้วผมก็จะลืมว่ารู้จักพี่ด้วย พูดแล้วทำไม่ได้อย่าพูดเลย หมาวะ
แล้วผมก็เดินออกมาครับ ผมเห็นแม่ยืนอยู่หน้าประตู ซึ่งห้องแม่กับห้องผมอยู่ตรงกันข้าม
แม่ : มีอะไรค่อยๆคุยกันนะริว
ผม : มันไม่มีอะไรต้องคุยกันแล้วครับแม่ พี่เขาทำกับผมแบบนี้ มันหมายความว่าไง
แม่ : แล้วแม่เขาทำอะไรริวละ บอกให้แม่ฟังได้ไหม ?
ผม : ยืนคิดอยู่แปบนึงครับ งั้นเข้าห้องแม่ไปคุยกันเถอะ
แล้วก็เข้าห้องแม่กัน
แม่ : ไหนลองเล่ามาซิริว
ผม : อะเอ่ออ คือ ผมก็เล่าตั้งแต่แรกที่พี่เขามานอนกอดผมจนถึงตอนปลดกระดุม
แม่ผมพอได้ฟังแกก็หน้าเหวอเลยครับ เหมือนจะโกรธด้วยซ้ำ
แม่ : งั้นรอแม่อยู่ตรงนี้นะ แม่จะไปพูดกับมันเอง
แล้วแม่ก็เดินเองไป แล้วผมก็อยู่ในห้องแม่ ได้ยินแต่พี่แต้มพูดคำว่าขอโทษอะครับ คุยกันนานพอสมควร แล้วแม่ก็เดินเข้าห้องมา
แม่ : ไปคุยกับแต้มหน่อยนะริว มันอยากจะพูดไรกับริวนะ
( แม่ผมตอนจริงจังจะเรียกชื่อผมเลยครับ และอีกอย่างคงสงสัยนะครับ ทำไมผมกล้าบอกเรื่องนี้ไป เพราะผมอยู่กับแม่สองคน มันเลยเป็นเหมือนเพื่อน พี่ อะครับ คุยได้ทุกเรื่อง เพราะอยู่กันสองคนจริงๆ )
ผม : ครับ  
แล้วผมก็เดินเข้าห้องผมมา พี่แต้มก็นั่งรออยู่
พี่แต้ม : กูขอพูดอะไรกับมึงหน่อยได้ไหม
ผม : พยักหน้าครับ แล้วก็นั่งลงข้างพี่แต้ม
พี่แต้ม : กูรู้สึกดีตั้งแต่วันแรกที่ได้เจอกับคนๆนั้นนะ กูเข้าหาเขาโดยใช้วิธีที่ที่ไม่ค่อยดีเลยว้ะ แต่กูก็รักเขานะเว้ย กูรู้สึกดี อยากดูแลเขา อยากอยู่กับเขาทุกเวลา กูก็ไม่รู้เหมือนกันว่ากูเป็นอะไรของกู กูเป็นเหี้ยอะไร แล้วทำไมกูต้องแคร์มันด้วย กูต้องสนใจมันทุกเรื่อง ( ผมก็นั่งฟังเออออไป แต่ทำไมพี่เขามาบอกเราละ เกี่ยวไรกับเราวะ 555 ) กูไม่รู้เหมือนกันแบบนี้เขาเรียกว่าผิดเพศไหม กูกลัวเหมือนกัน กลัวครอบครัวเขาจะรับกูไม่ได้ เพราะเขาลูกคนเดียว (เอาแล้วไงครับ เริ่มตะงิดใจละ มีผิดเพศด้วย) มึงรู้ไหมที่เช้ามามึงไม่เห็นกูเพราะอะไร เพราะกูไปบอกเลิกแฟนกู ก็เพราะเขาคนเดียว แล้วก็บลาๆๆๆๆ ผมจำได้ประมาณนี้อะครับ
ผม : หน้าเหวอเลยครับ
ผม : พะพี่ พี่ ชอบไครหรา บอกผมได้นะ ถ้าช่วยได้ผมก็ช่วย
พี่แต้ม : กูพูดขนาดนี้มึงยังไม่รู้อีกหราว้ะ เพิ่งรู้จักกับมันแท้ๆ แต่มันแม่งทำให้กูเป็นได้ขนาดนี้ กูคงรักมันมากซินะ
ผม : บอกมาซิ เป็นไครร ( ใจเต้นแรงครับ ตอนรอคำตอบ จะเป็นชายหรือหญิง แล้วจะเป็นไคร )
พี่แต้ม : มึงจะให้กูบอกจริงหราว้ะ ถ้ากูบอกเขาจะไม่เกลียดกูหราว้ะ
ผม : เออ บอกมาเหอะ ลีลา
พี่แต้ม : กะกู คือ กูชะชอบบ มะมึงอ้ะ
ผม : ช็อคเลยครับ หยุดหายใจไปเลย (เวอร์ละ 5555) พี่อย่าอำได้ปะ ไม่ตลก อีกอย่างเราเพิ่งรู้จักกัน จะชอบผมได้ไง มั่ววะ
พี่แต้ม : กูจริงจัง อีกอย่างกูคุยกับแม่มึงแล้วด้วย ส่วนกูรู้จักมึงมานานละ
ผม : เหี้ย พี่ทำแบบนี้ได้ไงว้ะ ผมลูกคนเดียวนะเว้ย เอ่ออ พี่บอกว่ารู้จักมานาน คือยังไง งงนะเนี่ย ?
พี่แต้ม : กูเห็นมึงตั้งแต่วันที่มึงมาสมัครเรียนที่อาคาร 9 แล้ว มึงจำกูไม่ได้หรา ที่กูเป็นคนเอาเอกสารให้มึงกรอกเรื่องใบสมัครเรียน
ผม : ไม่อ้ะ คงไม่ได้สังเกตุมั้ง
พี่แต้ม : อะอืม สีหน้ากูแบบผิดหวังครับ ตั้งแต่นั้นมากูตามหาเฟสมึงจากชื่อมึงแต่แล้วก็พบ พอกูแอดไปก็ไม่ติดกูเลยติดตามไว้ พร้อมกับเปิดโทสับขึ้นมาแล้วเปิดหน้าไท์ไลน์ให้ดู
พี่แต้ม :ส่วนเรื่องที่แม่มึงจะรับได้ไม่ได้แม่มึงบอกว่า เขาเลี้ยงมึงได้แค่ตัว ไม่ใช่หัวใจ
ผม : อย่าบอกนะ ที่คุยกันนานเพราะเรื่องนี้
พี่แต้ม : เออ แล้วตกลงมึงจะตกลงได้ยัง
ผม : ตกลงไรเล่า
พี่แต้ม : ตกลงเป็นแฟนกูไง
ผม : บ้าปะเนี่ย เพิ่งรู้จักกัน ฝันไปเหอะ ผมไม่ได้ชอบผู้ชายซักหน่อย (เขิลครับ รู้สึกดีมากก หรือว่าผมจะชอบผู้ชายซะแล้ว)
พี่แต้ม : ไม่ชอบไม่เป็นไร กูจะทำให้มึงชอบเอง กูจะคอยดูแลมึงทุกอย่าง ไปรับไปส่งมึง
ผม : อย่ามาตอแหล วันนี้ก็ไม่ได้ไป รร เพราะไครละ
พี่แต้ม : กูขอโทษ วันนี้ที่กูไม่ได้มารับ เพราะกูไปเคลียร์กับแฟนกู
ผม : อืมมม อย่าหวังว่าผมจะชอบ พยายามหน่อยละกัน (เอ้า ทอดสะพานอีก)

ต่อให้แค่นี้นะครับ ไข้รับประทานครับ TT

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Aug 18, 2016 10:19 pm

กินยาพักผ่อนเยอะๆนะจัได้หายไว้ๆ ^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Thu Aug 18, 2016 10:30 pm

หายไวๆนะครับ และพักผ่อนให้มากๆนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Aug 20, 2016 12:56 am

อ่อมิน่าไม่เห็นเข้าไปในกลุ่มเลย หายไวไวนะคับริว คิดถึงริวจัง
รีบๆๆหายแล้วมาต่อตอนปัจจุบันด้วยนะคับ อยากอ่านใจจะขาดแล้ว

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Sat Aug 20, 2016 11:51 am

EP.4
ต่อ
ตอนพิเศษตามสัญญา ^^ อาจจะติดเรทซักหน่อย (จะเขียนตอนตามเว็บ GTD ไปเลยนะครับ)

วันนั้นถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นวันเกิดของพี่เกมส์เพื่อนเฮียครับ (พี่แต้ม)
เสียงนากาปลุกดัง ผมก็ลุกขึ้นไปอาบน้ำเพื่อไปโรงเรียน แล้วเฮียก็มารับไปโรงเรียนปกติ
ผม : กำลังอาบน้ำ
เฮีย : ตัวเอง เค้ามาแล้วน้ะ
ผม : รอก่อนเลย อาบน้ำแปบ
เฮีย : ครับ...
ผมก็ออกมาจากห้องน้ำแบบผ้าขนหนูผืนเดียว ลืมไปเลยว่าเฮียอยู่ในห้อง
เฮีย : หึๆ ยั่วกูอีกละ
ผม : อะไรเล่าา ก็ห้องผมป่าว จะแก้ผ้าเดินก็ได้
เฮีย : เอาดิ กูรอมานาน 555
ผม : ทะลึ่ง ฝันไปเหอะ
เฮีย : เอ้อ วันนี้กูว่าจะไปวันเกิดไอ้เกมส์ที่บ้านมัน มึงจะไปปะ ?
ผม : ไม่เอาอ้ะ ไปเหอะ ขี้เกียจ
เฮีย : อือ แต่มีผู้หญิงด้วยนะเว้ย
ผม : ห๊ะ ! งั้นไปป
เฮีย : หึงกูอะดิ
ผม : หึงบ้าไร จะไปจีบ
เฮีย : จีบบ้านมึงดิ ผัวอยู่ทั้งคน
ผม : ไหนครับ ไม่มี แบร่ๆ
เฮีย : นี่ไง พร้อมกับเอามือชี้ตัวเอง
ผม : ปัญญาอ่อน ไร้สาระ ออกไป จะแต่งตัวละ
เฮีย : เดี่ยวกูแต่งให้
ผม : หยุดความคิดหื่นๆไปเลย
เฮีย : คร้าบบ งั้นเค้าไปรอข้างล่างนะ
ผม : พยักหน้า
แล้วเฮียก็เดินลงไป ผมก็แต่งตัวจนเสร็จเลยลงมากินข้าว
ผม : อ้าวเฮีย แล้วแม่ละ
เฮีย : ออกไปแล้ว เห็นว่ามีประชุมด่วนไรนั่นอ้ะ
ผม : อ่าๆ งั้นรีบกินจะได้ไป รร
นั่งกินกันจนเสร็จแล้วขับรถไปโรงเรียน พอถึงโรงเรียน เฮียก็พารถไปไว้ครับ ส่วนผมก็จะรออยู่หน้าโรงยิมเก่า เพราะรถเขาจะให้จอดไว้หลังโรงยิมเก่า รอแล้วรออีกก็ยังไม่มา ผมเลยตัดสินใจเดินไปโรงอาหารเพื่อหาไอ้แมน แต่เหมือนมันแจ๊กพ็อตแตก -.- เห็นเฮียนั่งกับผู้หญิงคนนึง ตัวเล็กครับ ตัวขาว น่ารักเลยแหละ ผมก็เดินผ่านทำไม่สนใจ
แมน : เห้ยริว นั่นผัวมึงปะวะ
ผม : ผัวเชี้ยมึงดิ ไม่ได้เป็นไรกัน
แมน : หราา
ผม : ทำปากพ่องใส่
แล้วเฮียก็ทัก
เฮีย : ริววว มานั่งกับกูมา
เดินผ่านครับไม่สนใจ จนไปเจอพี่ณะครับ ( ว่างๆจะมาเล่าเกี่ยวก้บพี่ณะให้ฟังครับ )
ผม : แมนนั่งกับพี่ณะเหอะว้ะ
แมน : เออๆ แล้วแต่มึงสัส
แล้วก็ไปนั่งกับพี่ณะ
ผม : จอนั่งด้วยนะครับพี่ณะ Smile
พี่ณะ : อ้าว น้องริวมาได้ไงครับเนี่ย
ผม : ก็มากับไอ้แมนอะคร้บ
พี่ณะ : กวนอีกนะเรา
ผม : ฮ่าๆ ครับ
แล้วไอ้แมนก็พูดเบาๆครับ : หมาหัวเห่าตามเคย 555
พี่ณะ : น้องแมน หวัดดีครับ
แมน : หวัดดีครับพี่ ทำไมไม่ทักตอนจะกลับเลยหละ
พี่ณะ : พี่ก็ว่างั้นอ้ะ
แล้วพี่ณะก็ส่งน้ำให้ผมครับ ผมก็รับคนหล่ออุส่าส่งให้ แต่กำลังจะกินก็โดนปัดหลุดจากมือแล้วน้ำก็ไปโดนพี่ณะครับ ไม่ใช่ไครที่ไหนหรอก เฮียนั่นแหละ
เฮีย : แรดว้ะ ผัวไม่อยู่ก็อ่อย
ผม : เงียบครับไม่พูด เหมือนน้ำตากำลังจะไหล 555 แต่ก็รู้สึกเจ็บดีอ้ะ โดนคนที่เรารักด่าว่าแรด
เฮีย : มึงอย่าเงียบ ทำไมกูพูดความจริงหราว้ะ ถึงรับไม่ได้
พี่ณะ : ไอ้แต้มกูว่ามึงจะเกินไปแล้วนะเว้ย มาด่าน้องมันแบบนี้ได้ไง
เฮีย : มึงหยุดไม่ต้องมาเสือกเรื่องผัวเมีย คนนอกอย่างมึงไม่เกี่ยว
ตอนนั้นคนมองกันเกือบทั้งโรงอาหาร ฝเลยง่า อายชะมัด -//- แล้วพี่ณะก็จับมือผมกำลังจะพาเดินออกจากตรงนั้น แต่เฮียก็มาจับข้อมือผม
เฮีย : มึงมากับกูดิ มีเรื่องต้องคุยกัน
ผม : เออ พี่ณะปล่อยก่อนเถอะครับ
แมน : ริวมึง
ผม : กูไหว พูดตัดบทมันก่อนครับ
พี่ณะก็ปล่อยครับ แล้วเฮียก็ลากมาที่หลังห้องน้ำ เจ็บมากเลยตอนนั้น เป็นรอยแดงเห็นชัดเลย
ผม : ทำบ้าไรเนี่ย เจ็บนะเว้ย ปล่อยยน
เฮีย : กูไม่ปล่อย ต้องเคลียร์กัน มึงไปนั่งกับมันได้ไง มีป้อนน้ำกันด้วย ผัวมึงอยู่ทั้งคน
ผม : หราครับ แล้วที่พี่ละนั่งกับไครละ กระดี้กระด้าเชียว ปล่อยให้ผมรอไรอยู่ เหี้ยว้ะ
เฮีย : คือน้องคนนั้นกูอธิบายได้นะเว้ย แล้วที่กูมาก่อนกูก็อธิบายได้
ผม : พอเถอะ หลักฐานมันก็ตำตา ไม่ต้องมาอธิบายไร ริวว่าเราห่างกันไหม เผื่อพี่จะรู้ไงว่าพี่ชอบผู้หญิงหรือผู้ชายกันแน่ ผมมันก็แค่ทางเลือกละ ยังไงก็ไปจบที่ผู้หญิงอยู่ดี
เฮีย : ก้มหน้า ร้องให้
ผมเลยเดินออกมา และไปเข้าแถวแล้วก็เข้าห้องเรียนวันนั้นทั้งวันเรียนไม่รู้เรื่องเลยครับ พอเลิกเรียนเฮียแกก็ไม่มารับ ผมเลยนึกว่าเฮียเขาคงเลิกที่จะทิ้งเรา แล้วไปคบกับผู้หญิง ผมเลยโทรให้แม่มารับ แล้วก็รออยู่หน้าโรงเรียน จนแม่มารับ
แม่ : เป็นไรไหมริว ทำไมวันนี้ไม่ให้พี่เขาไปส่งละ
ผม : ( ปล่อยโฮเลยครับ ) เขาทิ้งผมไปแล้วครับแม่ TT เขาทิ้งผมไปกับผู้หญิงแล้ว
แม่ : อย่าคิดไปเองนะริว อย่าเชื่อในสิ่งที่ตาเห็นให้มาก ถ้ายังไม่ได้ฟังเหตุผลจากเขา
ผม : แล้วผมก็เล่าให้แม่ฟ้งตั้งแต่เอารถมาจอดใน รร จนทะเลาะกันครับ
แม่ : ไม่เป็นไรนะริว คุยกับพี่เขาดีๆ ปรับความเข้าใจกันซะ

ปล้วก็กลับบ้าน ผมขึ้นห้องอาบน้ำ เปลี่ยนเสื้อผ้าเลยหลับไปครับ ตื่นมาประมาณทุ่มกว่าๆ เพราะแม่มาเรียก
แม่ : ริวลูก พี่เขามาหานะ
ตอนนั้นดีใจครับ ที่เฮียยังมาหา นึกว่าจะทิ้งผมไปแล้ว แต่แล้วไม่ใช่เฮียครับ แต่เป็นพี่เกมส์
พี่เกมส์ : น้องริวมากับพี่หน่อยนะ
ผม : ไปไหนครับพี่ ผมไม่ไปอ้ะ
พี่เกมส์ : ไปหาไอ้แต้มมันหน่อย ไปดูมันหน่อยนะ
ผม : จะไปดูทำไม ไม่ได้เป็นไรกันซักหน่อย ผมเข้าบ้านแล้วนะครับ บายครับพวกพี่ๆ
ผมหันหลังเข้าบ้าน
พี่เกมส์ : พี่ขอโทษนะที่ต้องทำแบบนี้
แล้วพี่เกมส์กับพวกเพื่อนๆก็เข้ามามัดผมครับ ยิ่งดิ้นยิ่งแน่นอ้ะ หมดแรงจะสู้ เอาว้ะไปก็ไป ไม่ได้เอาเราไปฆ่าซักหน่อย
แล้วก็ถึงบ้านพี่เกมส์ครับ เห็นเฮียแกนอนอยู่บนโวฟาพร้อมกับเหล้าเกือบลังอ้ะครับ ผมเลยเข้าไปหาเฮีย
ผม : เฮียเป็นไรเนี่ย
เฮีย : มันไม่รักกูแล้ว มันทิ้งกูไปแล้ว ฮืออออออ แล้วก็ยกเหล้าหรือเบียร์ไม่แน่ใจ 555 เข้าปาก ผมเลยปัดทิ้ง
เฮีย : มึงเป็นไครว้ะ มาปัดเหล้ากูได้ไง หรือมึงอยากโดน
ผม : ต่อยกูดิ ต่อยกูเลยถ้ามึงกล้าก็เอา
เฮีย : ทำไมเสียงคุ้นๆว้ะ
ผม : ก็เมียมึงไงไอ้สัส (ตอนนั้นอายครับ พูดไปแบบนันหันไปมองหน้าพวกเพื่อนเฮียก่อน เหมือนพวกเขาจะหลุดขำกันอ้ะ ผมเลยทำตาดุๆใส่)
แล้วเฮียก็เปิดตามามอง แล้วกอดผม
เฮีย : มึงเองหราว้ะ มึงไม่ได้ทิ้งกูไปใช่ไหม มึงยังรักกูใช่ไหม
ผม : เออ รัก รักมากด้วย จะไม่ทิ้งไปไหน
เฮีย : แล้วก็ร้องเข้ามากอดผม แล้วก็มีผู้หญิงคนนึงเดินมา มันคุ้นมากเลย เหมือนเคยเห็นที่ไหน อ่ออ คนที่นั่งกินข้าวกับเฮียนี่เอง
ผม : ผมไปแล้วน้ะ แฟนพี่มาแล้ว
เฮีย : ก็มึงไงแฟนกู
ผม : อย่ามาตอแหล โน่นน แล้วชี้มือไปที่ผู้หญิงคนนั้น
พี่เกมส์ : น้องริวเข้าใจไรผิดรึเปล่า นั่นแฟนพี่นะ
ผม : อ้าว แล้วที่นั่งกันที่โรงอาหารละ
ผู้หญิง : อ่อ เราไปถามน้ะ ว่าเกมส์เขาชอบอะไร เราอยากเซอร์ไพรส์
นึกในใจ เพื่อนเขาก็ยังแยะเยอะทำไมมึงไม่ไปถาม ปล้วมึงเป็นแฟนกันไม่รู้ไรเลยหรา ห่าเอ้ย
ผม : อ่อหราครับบ
ผู้หญิง : จ้ะ
ผม : เค เอ้อ พี่เกมส์พอจะมีห้องว่างไหม ผมว่าเฮียคงไม่ไหวแล้วอ้ะ
พี่เกมส์ : มีๆ งั้นตามพี่มา
แล้วผมกับพี่เกมส์ก็แบกเฮียขึ้นไปบนห้อง หนักมากก กินช้างมาหรือไง พอถึงห้องผมก็ถอดเสื้อผ้าให้เฮีย แล้วก็เช็ดตัว แผงอกนี่หน้าซบมากครับ หุ่นขาวๆ แต่ไม่มีซิกแพ็คนะครับ หัวนมชมพู อารมณ์ขึ้นเลยครับ แต่สงบอารมณ์ไว้ ถ้าโดนไปนี่ตายแน่เลย เพราะเฮียกินแอลกอฮอล์ไปคงอึด แต่แล้วเหมือนฟ้าจะไม่เข้าข้าง
ผมเช็ดตัวให้เฮียเสร็จ
เฮีย : มานอนค้างๆเค้าดิ
ผม : ไม่เอาา
เฮีย : มาเหอะ ไม่ทำไร
แล้วผมก้ขึ้นไปนอน หันหลังให้เฮียกอด เพราะไม่อยากหันหน้าให้มันเขิลครับ
เฮียก็เลยหายใจรดท้ายทอย จุดอ่อนของผม ตอนนั้นอารมณ์ไม่อยู่ละครเบ เฮียจึงค่อยๆเอาลิ้นมาเลียแถวหู เสียวมากกก มันแปลกๆเสียวๆ 555
เฮีย : ดึงผมหันหน้ามา แล้วก็แลกลิ้นกันอยู่พักนึง ตอนแรกผมก็ไม่เปิดปากให้นะครับ เฮียเลยเอามืออีกอย่างลูบท้ายทอยทำให้ผมต้องเปิดปาก แล้วแลกลิ้นกัน
เฮีย : ตัวเองเค้าขอน้ะ
ผม : อะอืมม มันจะเจ็บไหมอ่า
เฮีย : ไม่เจ็บหรอก เขาจะทำเบาๆ
ผม : ครับบ
แล้วเฮียก็เริ่มไซด์คอ แล้วดูดคอผมรู้เลยว่าต้องเป็นรอยแน่ๆ แต่ไม่สนแล้วครับ อารมณ์มาเต็ม แล้สเฮียก็ไล่ลึงมาเรื่อยๆจนถึงห้วนมเฮียก็เอามือเขี่ยแล้ว แล้วก็เอาปากมาขบพร้อมกับดูด ตอนนันดสียวไปอีกก ยอมไปหมดเลยครับตอนนั้น
เฮียก็เลิกทำ แล้วก็จับผมแหกขา ตอนนั้นรู้ชะลาตัวเอง เฮียเลยถอดกางเกงเอง แล้วก็เล่นกับปุ๊กยู้น้อยของผม แล้วก็อมของผมเข้าไป ตอนนั้นไม่คิดเลยครับ เฮียแกจะกล้าทำ ปต่รู้สึกดีมาก ยิ่งโดนลิ้นเสียวมากทีเดียว เฮียอมให้ผมจนเสร็จแล้วกลืนน้ำลงไป เฮียมันน่ารักจริงๆไม่รังเกลียจเลย 555 แล้วเฮียก็พูดว่า
เฮีย : ทำให้เค้าบ้างดิ เค้าทำให้ตัวเองแล้วนะ แล้วเฮียก็นอนลงครับ ผมเลยลุกขึ้นไปค่อมตัวเฮียแล้วเลื่อนลงมาเรื่อยๆจนถึงของเฮียผมเลยเปิดกางเกงออก มันดีดออกมาเลย ขนาดมันไม่ธรรมดานะครับ ประมาณ 7 นิ้วได้มั้งครับ ส่วนความยาวก็ใช้ได้อ้ะ ผมเห็นตอนนั้นหน้าเหวอเลยครับ ตายแน่กู ตายแน่ แล้วเฮียก็กดหัวผมลมไป รสชาติมันแปลกๆแฮะ แต่ยิ่งดูดยิ่งมัน ผมเลยทั้งเม้มทั้งใช้ลิ้น เฮียนี่ดิ้นเลยครับ
เฮีย : พอปล้ว เดี่ยวแตกก่อน
ผม : .....
แล้วเฮียก็เปลี่ยนมาอยู่ตัวผม แล้วแหกขาผม
เฮีย : พร้อมน้ะ แล้วเฮียก็หยิบไรไม่รู้ที่ห้วเตียง แล้วทานี่นิ้วพร้อมกับช่องของผม ผมมารู้ทีหลังว่ามันคือเควาย
แล้วเฮียก็สอดนิ้วเข้ามา คือมันเจ็บอะครับ แสบด้วย แล้วเฮียก็เพิ่มเป็นสองเจ็บมากกว่าเดิม แล้วเพิ่มเป็นสาม เจ็บมากที่สุดเหมือนร่างจะแยกอะคร้บ น้ำตาผมไหลเลย
ผม : เอาออกเถอะเฮีย มันเจ็บ จุก หายใจไม่ออก TT
เฮีย : อีกหน่อยน้ะ เดี่ยวมันก็ชิน
ผม : น้ำตาไหลครับ แล้วเฮียก็เริ่มดันนิ้วเข้าออกจนมันเริ่มชินแต่ก็ยังเจ็บอยู่ครับ เฮียเลยก้มมาที่ผมแล้วบอกว่า
เฮีย : เค้าขอน้ะ
แล้วเฮียก็เอานิ้วออก พร้อมกับเอาน้องชายเฮียเข้ามา เข้ามาได้แค่หัวครับ ผมนี่หยิกตัวเฮียเลย
ผม : เฮียเค้าเจ็บ เอาออก จุก TT
เฮีย : ทนอีกหน่อยนะที่รักก ใกล้จะเข้าหมดแล้ว
ผม : เอามือดันท้องเฮียครับ แต่ไม่ได้ผล แล้วเฮียก็ถออดออก พร้อมกับมาดูดปากผม พอผมเผลอเฮียแทงเข้ามาพรวดเดียวมิดด้ามเลย ความรู้สึกตอนนั้นร้องให้ครับ เจ็บ จุก หายใจไม่ทั่วท้อง แล้วเฮียก็ดันเข้าดันออก จนมันเริ่มชิน ตอนแรกก็คิดว่าจะเจ็บอย่างเดียวแต่ไม่เลยครับ พอหลังๆมีความเสียมาด้วย ต่างคนต่างซี๊ดอะคร้บ
เฮีย : โอ้ยยย ฟิตชิปหายย
ผม : นอนครางครับ เขิลด้วย 5555
เฮียซอยอยู่ประมาณเกือบ 30 นาที เล่นหลายท่าด้วย จนมาแตกท่าเดิมครับ แล้วเฮียก็แตกในตัวผมนะครับ กระตุกอยู่ 4-5 รอบ เฮียคงเก็บมาหลายวันอ้ะ เพราะมันล้นออกมาจากก้นผมเลย แล้วก็ก็ถออดอก ตอนนั้นปวดมากครับ เดินไม่ได้ ขาชาไปหมด ไครที่โดนครั้งแรกควเข้าใจนะครับ ขยับไม่ได้เลย แล้วเฮียก็เดินไปเปิดไฟ
ผม : เห้ยย เปืดไฟทำไม อายยยเว้ย ปิดเลย
เฮีย : อายทำไม เห็นกันหมดละ
ผม : แล้วนี่ไม่เมาหรา
เฮีย : กูกินไปขวดนึงเอง
ผม : อ้าว แล้วที่เกือบลังอ้ะ
เฮีย : กูแค่เล่นละคร
ผม : อ้าวว คนอุส่าเป็นห่วง งอลกูงอล ผมเลยจะเดินไปเจะมันซักหน่อยครับ พอลุกจากที่นอน ล้มลงเลย เฮียก็ตกใจแล้วเข้ามาพยุงผมไปบนที่นอน
เฮีย : จะลุกขึ้นทำไมรู้ว่าไม่ไหว
ผม : ก็จะไปเตะเฮียไง หรอกจนเสียตัวเลยไหมละ หึๆ
เฮีย : เก๊าขอโต๊ดดด พร้อมกับทำท่าทาง ปญอ
ผม : หลุดขำครับ 5555
เฮีย : เห้ยย เลือดดด
ผม : ผมมองไปดูตามที่นอนครับ เลือดมันเป็นอยู่ 2-3 จุด แล้วเฮียก็ดันผมนอนลง ผมคิดว่าเฮียจะทำผมอีก แต่ไม่ใช่ครับ เฮียถือผ้าแบ้วเดินเข้าไปในห้องน้ำแล้วเอามาเช็ดตรงช่องลับของผมครับ ตอนนั้นอายมาก แต่มันก็รู้สึกดีมาก ไม่คิดว่าเฮียจะทำให้ได้ แล้วเฮียก็เอาผ้าปูที่นอนออก แล้วเราก็นอนกัน เฮียกอดผมทั้งคืน ผมตื่นเช้ามา สรุปเป็นไข้ครับ นอนโรงบาล 3 คืน ตอนอยู่ รพ แม่ยังมาแซวเลยครับ ทำไรให้เบาๆหน่อย 555 มันอันตราย

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sat Aug 20, 2016 10:26 pm

ไม่สะบายดีขึ้นยังริว พักเยอะๆๆนะ ให้หายดีก็ค่อยมาต่อก็ได้^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Lisablackpink Sun Aug 21, 2016 4:17 pm

ติดตามค่ะ ต่ออีก

Lisablackpink

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Sun Aug 21, 2016 8:21 pm

มาต่อเร็วๆเด้อ
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Sun Aug 21, 2016 8:46 pm

Story P'Na
พี่ณะเป็นคนสูงครับ หล่อ ขาว จัดฟัน
วันนั้น (วันไหน 555) ผมเดินไปกินข้าวกับไอ้บาส ไอ้แมนที่โรงอาหารเก่า เพราะคนมันน้อยดี พวกผมซื้อข้าวเสร็จ ผมก็ฝากไอ้แมนถือไปที่โต๊ะให้ด้วย ผมจะได้ไปซื้อน้ำให้พวกมัน
ผม : ไอ้แมนมึงถือไปให้กูด้วยดิว้ะ กูจะไปซื้อน้ำ
แมน : ไอ้บาสมึงถือดิว้ะ
บาส : มึงก็ถือๆไป อย่าผลักภาระ
แมน : ไอ้เหี้ยยยยย !
ผม : พวกมึงจะเอาน้ำไร
บาส : เขียว
แมน : แดง
ผม : เออ งั้นไปนั่งรอเลย
พวกมันก็เดินไป ผมก็ไปร้านน้ำ
ผม : ป้าครับ เขียว 2 แดง 1
ป้า : ได้แล้วจ้ะลูก
พอผมได้ ผมก็จ่ายตังค์แล้วเดินกลับ พอหันหลังก็ไปชนกับพี่คนนึง ผมเลยเงยหน้าขึ้นมอง โหยนน น่ารักเลยทีเดียว หล่อด้วยย 5555
พี่ : เห้ยน้อง เดินดีๆหน่อย
ผม : ขอโทษครับพี่ -//-
พี่ : ไม่เป็นไรๆ ทีหลังเดินดีๆหน่อยละกัน
ผม : คร้าบพี่
แล้วผมก็กำลังจะเดินออกมา
พี่ : น้องชื่อไรครับ ?
ผม : มาริวครับ เรียกริวเฉยๆก็ได้
พี่ : น่ารักน้อออ
ผม : ห๊ะ ไรน้ะ ?
พี่ : หมายถึงชื่อนะน่ารัก อยู่ห้องไหนละ
ผม : 7 งับ พร้อมฉีกยิ้ม 555
พี่ : ยิ้มกล้บบ น่ารักมากก
ผม : เออ ว่าแต่พี่ชื่อไรอ้ะ
พี่ : พี่ชื่อณะครับ ห้อง 7 น้ะ
ผม : อ่อครับพี่ณะ
ยืนคุยกันซักพัก ตัวมารก็มา
พี่แต้ม : ยังจะคุยกันอีกนานไหม ?
ผม : อะอ้าวเฮีย มาตอนไหน
พี่แต้ม : ก็มาทันตอนที่มึงอ่อยละวะ
ผม : ไครอ่อย ปากหมา
พี่ณะ : นี่พี่น้องริวหราครับ ?
พี่แต้ม : ผะ ...
ผม : ไม่ใช่ครับ รุ่นพี่เฉยๆ
พี่แต้มก็มองผมดุๆ
พี่แต้ม : ไปเถอะ พวกไอ้แมนรอละ
แล้วผมก็เห็นสายตาพี่แต้มที่มองพี่ณะเหมือนเสือพบเสืออะครับ
พี่แต้ม : ทีหลังอย่าไปมุ่งกับมันอีก
ผม : ทำไมอ่า ปกติป้ะ
พี่แต้ม : มันจะจีบมึงไงละ
ผม : ไม่มั้ง ผมผู้ชายนะเฮีย พี่เขาไม่ชอบหรอก
พี่แต้ม : ผู้ชายแล้วไงทีกูยังรักมึงได้เลย
ผม : ( ไปต่อไม่ถูกเลยครับ 555 )
แล้วก็เดินกันไปที่โต๊ะกินข้าว
แมน บาส : กูนึกว่าจะไม่ได้แดกละ
ผม : เออๆ มีเรื่องนิดหน่อย
แมน : เรื่องไรว้ะ
ผม : โน่น ไปถามเฮียดิ
แล้วพวกมันก็หันกันไปถามครับ เฮียก็เล่าให้ฟังหมด
บาส : สเน่ห์แรงเรอะมึง
ผม : แรงแม่งดิ อุบัติเหตุ กินเถอะๆ
ระหว่างกินแจ็คพ้อตแตกตามเคย พี่ณะมานั่งด้วยครับ ตอนนั้นกลัวมากว่าจะมีเรื่องกับเฮีย
พี่ณะ : นั่งด้วยนะครับน้องมาริว
ผม : อะอืม ครับ !
พี่ณะ : ขอไลน์หน่อยดิ
เฮียนี่นั่งหน้าดุมาก ชิปหานแล้ว มาดอกตรงแบบนี้ ตายแน่กู ตายแน่
ผม : เอาไปทำไมหราครับ
พี่ณะ : เอาไว้คุยไง
ผมก็ให้ไปครับ แล้วพี่ณะก็เดินจากไป
พี่แต้ม : ให้มันไปทำไมว้ะ
ผม : ก็พอพี่เขาขอ ไม่ต้องคิดไรมาก
พี่แต้ม : ถ้ามันขอxxxคงให้ซินะ
ผม : ให้แต่เฮียคนเดียวอ้ะ
พี่แต้ม : พูดแล้วนะ คืนนี้โดนแน่
ผม : ไอ้บ้า พูดบ้าไร
แมน : อ้าวๆ เพื่อนกูได้เป็นเจ้าสาวละเว้ย ไอ้บาส
บาส : นั่งเล่นเกมส์ครับ ไม่สนใจไรไคร 555

นี่แหละครับ เรื่องราวของผมกับพี่ณะ

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Sun Aug 21, 2016 10:48 pm

มาต่ออีกเร็ววๆๆนะคับ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:54 pm

จะลงต่อจากเส็บเก่าให้จบเลยนะครับ

EP.6
ต่อนะครับ
ความเดิมตอนที่แล้ว
พี่แต้ม : ตกลงเป็นแฟนกูไง
ผม : บ้าปะเนี่ย เพิ่งรู้จักกัน ฝันไปเหอะ ผมไม่ได้ชอบผู้ชายซักหน่อย (เขิลครับ รู้สึกดีมากก หรือว่าผมจะชอบผู้ชายซะแล้ว)
พี่แต้ม : ไม่ชอบไม่เป็นไร กูจะทำให้มึงชอบเอง กูจะคอยดูแลมึงทุกอย่าง ไปรับไปส่งมึง
ผม : อย่ามาตอแหล วันนี้ก็ไม่ได้ไป รร เพราะไครละ
พี่แต้ม : กูขอโทษ วันนี้ที่กูไม่ได้มารับ เพราะกูไปเคลียร์กับแฟนกู
ผม : อืมมม อย่าหวังว่าผมจะชอบ พยายามหน่อยละกัน (เอ้า ทอดสะพานอีก)
พี่แต้ม : คร้าบเมีย
ผม : อย่ามาเยอะ ไครเมีย ผู้ชายทั้งแท่ง
พี่แต้มก็มานั่งข้างผมแล้วกอด เขิลครับตอนนั้น 555
ผม : ออกไปเดะ จะไปหาไรกิน
พี่แต้ม : เดี่ยวพี่พาไปนะ
ผม : ก็แล้วแต่อ้ะ
พี่แต้มก็พามาร้านอาหารดังของแถวนั้นครับ เราก็สั่งอาหารกินกัน จนอาหารมาเราก็นั่งกินกัน แล้วมีผู้หญิงกลุ่มหนึ่งนั่งมองมาทางผมครับ เหมือนจะซุบซิบไรกัน ส่วนพี่แต้มก็ตักให้ผมกินบ้าง ผมก็เออออห่อหมกไป พอกินไปน้องผู้หญิงจากกลุ่มนั้นคนนึง เดินมาที่ผมครับ
น้อง ผญ : พี่ค้ะ พี่สองคนเป็นแฟนกันหราค้ะ
ผม : มะ โดนตัดบทเลยครับ
พี่แต้ม : ใช่ครับ รักกันมากด้วย
น้อง ผญ : กรี๊ดครับ 555 งั้นขอถ่ายรูปได้ไหมค้ะ ?
พี่แต้ม : ได้ครับน้อง
น้อง ผญ : หยิบโทสับมา 123 แชะ
ตอนที่แชะพี่แต้มแกหอมแก้มผมอ้ะ ผมเลยต่อยท้องไปทีนึง แบบเล่นๆอะครับ
น้อง ผญ : หนูขอเฟสพี่ได้ไหมค้ะ จะได้แท็กไปให้
ผม : ไม่ดีมั้งครับน้อง
พี่แต้ม : งั้นเอาเฟสพี่ไปก็ได้ครับน้อง
ผม : ( กระซิบครับ ) ไอ้พี่แต้ม
พี่แต้ม : เถอะน่า
น้อง ผญ : ขอบคุณค้ะ
แล้วเราก็กลับบ้านกัน
ผม : ขอบคุณที่มาส่งนะ กลับบ้านดีๆละ
พี่แต้ม : เห้ยๆ ไครบอกจะกลับบ้าน จะนอนนี่
ผม : มานอนบ้านผู้ชายพ่อไม่ว่าหรา ?
พี่แต้ม : มานอนบ้านเมียทำไมจะไม่ได้
ผม : เลอะเทอะ แตะไปทีนึงครับ
ก็ขึ้นบ้าน อาบน้ำ แต่งตัว นอน ส่วนแม่กลับดึกหน่อยเพราะวันนี้มีเวร
พี่แต้ม : ตัวเองเค้าหนาว กอดหน้อยนะ
ผม : พอเลย หนาวก็ปิดแอร์ ห่มผ้า
พี่แต้ม : ไม่เอา บราๆๆๆๆๆ แกเซ้าซี่จนผมยอมอะครับ แกจับผมพลิกตัว แล้วให้หน้าผมอยู่ที่อกแก อบอุ่นมากเลย ^^
แล้วเราก็หลับกัน จนตื่นเช้า ผมก็ยังคงนอนซบอกพี่แต้มอยู่เหมือนเดิม ผมเลยตื่นแต่แปลกทำไมวันนี้แม่ไม่มาปลุก ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร เลยเรียกพี่แต้มไปอาบน้ำ แต่งตัวกันเสร็จก็ลงไปข้างล่าง เห็นแม่นั่งกินข้าวอยู่
แม่ : ดีกันแล้วซินะ
ผม : ไม่บอกกก
แม่ : แล้วแต่ค้ะ วันนี้ฉันไปเร็วนะ ให้พี่เขาไปส่ง
ผม : ครับคุณนาย แล้วทำไมวันนี้ไม่ขึ้นไปปลุกละครับ
แม่ : ก็ฉันเห็นนอนกอดกันอยู่ ไม่อยากขวาง
ผม : แม่ ลากเสียงยาวเขิลออ้ะ 5555
แล้วผมกับพี่แต้มก็กินข้าวกันเสร็จ ก็ไปโรงเรียนกัน

ในแต่ละวันของผมก็ไม่มีไรมากครับ ตื่นนอน อาบน้ำ กินข้าว ไปโรงเรียนกับพี่แต้ม ( จะมานอนจันทร์ - ศุกร์นะครับ ส่วนเสาร์-อาร์ทิตย์ แกจะนอนบ้าน แกก็แปลกอ้ะ ทำไมไม่มานอนวันเสาร์อาร์ทิตย์ ผมก็ไม่ได้ถามอะไร ) ตลอดระยะเวลาพี่แต้มเขาเอาใจใส่ผมมาก ตามใจผมทุกอย่าง ไปรับ ไปส่ง พาไปเที่ยว ทำโน่นทำนี่ให้ จนผมเริ่มรักแกซะแล้ว ผมเลยที่จะตัดสินใจตกลงเป็นแฟนกับแก เพราะที่ผ่านมาแกดีตลอด ไม่เคยมีเรื่องโดด หนีเรียน ตีกัน เหมือนแกจะปรับตัวเพื่อผมมั้ง -//-
แล้ววันที่พี่แกขอเป็นแฟนก็มาถึง เป็นวันศุกร์ที่ 19 ครับ จำไว้อย่างดี
ตื่น อาบน้ำ แต่งตัว กินข้าวไปโรงเรียนกับพี่แต้ม
ผม : รีบไปๆ สายแล้วว
พี่แต้ม : รีบไปไหน ม.ปลาย
ผม : เถอะน่า
พี่แต้ม : ทำไมจะรีบไปหาไอ้ณะหรา ?
ผม : หาเรื่องอีกและ อย่ามาพาลได้ไหม
พี่แต้ม : มันเรื่องจริงไหม คุยกะนุงกะนิง เป็นแฟนกันหรา
ผม : ถ้าเป็นแล้วจะทำไม ยุ่งไรด้วย พี่ณะเขาดีออก
พี่แต้ม : เออ กูมันไม่ดี กูมันเหี้ย
ผม : รู้ตัวก็ดี แล้วพี่แต้มก็จอดรถครับ ตกใจมากนึกว่าพี่แกจะกระทืบ 555 แต่ไม่เลย
พี่แต้ม : ลงเดี่ยวนี้
ผม : อะไรๆ
พี่แต้ม : ลง จาก รถ กู เดี๋ยว นี้ !
ผม : อ๋ออ เดี่ยวนี้กล้าไล่หรา
พี่แต้ม : เออ
ผมก็ลงครับ โกรธมากมี่ทิ้งไว้แบบนี้ แต่ช่างเหอะ ผมหยิบโทสับ แล้วโทรหาพี่ณะครับ
ผม : พี่ณะมารับหน่อย อยู่ถนนxxx เนี่ย
พี่ณะ : อ้าวน้องริว ไปอยู่นั่นได้ไง
ผม : รีบมาเถอะพี่ อย่าถามมาก มันร้อน
พี่ณะ : เคครับ รอแปบ
แล้วพี่ณะก็มารับครับ ผมก็เลยคิดจะประชดซะเลย พอขึ้นรถผมก็กอดพี่ณะเลย จนไปถึงโรงเรียน ก็เห็นพี่แต้ม ยืนรออยู่หน้า รร ผมก็ไม่สนใจครับ จนเดินลงมา ส่วนพี่ณะแกก็เอารถไปเก็บ พี่แต้มจะเดินมาหา ผมเห็นเลยรีบไปหาพี่ณะ แล้วก็พากันขึ้นห้องเรียน เพราะเขาเข้าแถวกันเสร็จแล้ว สรุปผมโดนเช็คสาย โดนตัดจิตพิสัย 5 คะแนน เป็นเพราะไอ้พี่แต้มคนเดียว วันทั้งวัน ผมไม่พูด ไม่รับโทสับ ไม่ตอบไลน์ มันเลย ผมจะไปกินข้าวกับพี่ณะ เพื่อจะประชดมันไง -//-
แล้วก็กลับบ้าน ผมก็อ้อนให้พี่ณะมาส่ง พอเปิดประตูเข้าบ้าน ก็เห็นพี่แต้มก็ยืนอยู่ละครับ
พี่แต้ม : สนุกไหมวันนี้
ผม : ไม่สนุกนะ แต่มันมีความสุข
พี่แต้ม : เข้าบ้านกันมีเรื่องต้องคุย
แล้วพี่แต้มก็จับจ้อมือผม ลากเข้าไปเลย
พี่แต้ม : วันนี้พี่ขอโทษนะ ที่ทิ้งเราไว้
ผม : ไม่ต้องขอโทษ ไม่ได้สนใจไรอยู่แล้วนิ
พี่แต้ม : ไม่เอาดิ พี่แค่โกรธที่ตัวเองพูดถึงมัน รู้ก็รู้ว่ามันจะจีบตัวเอง
ผม : ตัวเองไร เลอะเทอะ ไม่ได้เป้นไรกันซักหน่อย
พี่แต้ม : พี่ว่าพี่ก็ดูแลเรามานานแล้วเนอะ คอยเอาใจใส่ตลอด ดูแลเราทุกอย่าง มันก็ทำมห้ริวได้เห็นแล้วว่าพี่จริงจังกับริวแค่ไหน บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่แต้ม : เป็นแฟนกับพี่นะ พี่สัญญาจะมีเราคนเดียว รักเราคนเดียว พี่อยากดูแลเรา อยากเผ็นแฟนกับเรา
ผม : อะเอ่ออ เขิลครับ ตะลึง ตกใจ 555
ผม : ขอบคุณนะที่ผ่านมาที่คอยดูแล คอยเอาใจใส่กัน พาไปไหนมาไหน มันได้ทำให้ผมรู้ว่าพี่จริงจังแค่ไหน
พี่แต้ม : งั้นเป็นแฟนกับพี่นะ
ผม : อะอืม
พี่แต้มก็ยื่นแหวนมาให้ครับ ผมเขิลมากเลยตอนนั้น แล้วพี่แต้มก็สวมให้
พี่แต้ม : อย่าให้หายนะ รักษาไว้ดีๆ
ผม : ครับบ
แล้วพี่แต้มก็จูบผม แล้วพูดว่า
พี่แต้ม : พี่ขอนะ
ผม : ขอไร
พี่แต้ม : แบบที่คนรักเขาทำไง
ผม : ไอ้บ้า หื่นนว้ะ
พี่แต้ม : ล้อเล่นเฉยๆ เขาจะไม่ทำ ถ้าตัวเองไม่ให้
พี่แต้ม : ไปหาไรกินกันเถอะ
ผม : ปะๆๆ
แล้วเราก็ไปหาไรกินกันที่ห้างครับ พี่แต้มนี่หน้าด้านมากอ้ะ เดินจับมือผมเลย คนมองกันทั่วห้าง อายซิครับ จนกินข้าวกันเสร็จ ก็กล้บบ้าน อาบน้ำ แต่งตัว นอน
พี่แต้ม : ฝันดีนะที่รักของเค้า
ผม : ครับ ฝันดีเหมือนกัน
พี่แต้มก็นอนกอดผม ผมก็นอนหน้าซุกอก มันสบายดีอ้ะ 555

หน้า 2 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน