G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 3 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 3 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:55 pm

EP.7
ต่อครับ
ณ ตอนเช้า เป็นวันเสาร์
เวลา 06.30 (มั้ง!)
แต้ม : เบ๊บ (เอานิ้วเขี่ยแก้มผม) เบ๊บ เล๊บ ตื่นนนนนนน !!!!
ผม : ไรว้ะ คนจะนอน กวนอยู่ได้
แต้ม : ไม่กวนก็ได้
เสียงก็เงียบไป ผมก็ไม่สนใจไร เพราะไม่ชอบเลยตอนนอนถ้ามีไครมาปลุก ยิ่งเป็นวันหยุดด้วย

เวลา 09.30 ตั้งนากาปลุกไว้ ตื่นมาโดยไม่เห็นแต้ม งานเข้าละมันคงงอลผมแน่ๆ ที่ตะวาดใส่ ผมเลยไปห้องน้ำล้างหน้า แปรงฟัน แล้วลงไปข้างล่าง
ผม : แม่วันนี้ทำเมนูไรง้าบบบ
แต้ม : แม่เบ๊บไม่ได้ทำ เขาทำเองแหละ
ผม : อะอ้าว หรา กินได้ปะเนี่ย 5555
แต้ม : กินไม่ได้ก็อย่ากิน แต้มเลยหันหน้าไปทาง งอลแน่ๆ
ผมเลยเดินเข้าไปใกล้แล้วหอมไปทีนึง ยืนยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เลย 555
แต้ม : (หน้าแดงครับ) เดี่ยวนี่ตัวเองรุกเลยหรา ?
ผม : ให้รุกปะละ
แต้ม : อย่าเลยมันเหนื่อย !!!
ผม : หราาา
แล้วเราก็นั่งกินข้าวกัน พอผมนั่ง
แต้ม : ไอ้ริวววววววววว
ผม : ห๊ะๆ มีไรร เดี๋ยวนี้เอาใหญ่ละหรา
แต้ม : ขอโทษคร้าบบบบ แหวนตัวเองไปไหน
ผม : แหวน อ่อ เขาถอดไว้บนหัวเตียงอ่า
แต้ม : ไปเอามาใส่เลย บอกว่าอย่าถอด
ผม : คร้าบบบแฟน
แต้ม : เรียกเบ๊บดิ
ผม : อย่ามา ปญอ
แต้ม : ตัวเองอ้าาา
ผมก็ขึ้นไปเอาแหวน แล้วลงมาข้างล่าง ระหว่างกินข้าว
แต้ม : เออตัวเอง วันนี้เขาจะพาไปหาพ่อแม่เขานะ
ผม : ตักข้าวเข้าปากพอดี พุ่งเลยครับ 5555 มันตกใจอ่า บวกกับความกลัว ความกังวลด้วย ไม่รู้พ่อแม่เขาจะรับได้ไหม
แต้ม : ตกใจไรครับ ไม่ได้ไปตายซักหน่อย
ผม : ปากหมาา ! ไปวันอื่นไม่ได้หรา วันนี้เขาไม่พร้อม
แต้ม : ไม่ ได้ (เน้นคำ) พ่อแม่เขาเพิ่งกลับมาจากทำงาน
ผม : อะอืมมม ไปก็ไป
แต้ม : รีบกิน จะได้แต่งตัว
ผม : จะไปเลยหรา เดี๋ยวโทรบอกแม่ก่อนละกัน
แต้ม : ไม่ต้อง เขาบอกให้ละ
ผม : คร้าบบบ
พี่แต้มก็ตักข้าวให้ผม ป้อนบ้างบางคำ จนกินเสร็จผมเลยไปอาบน้ำ
ผ่านไป 15 นาที
ก๊อกๆๆๆๆๆ
แต้ม : ตัวเองเสร็จยังง นานจัง
ผม : อีกแปบบบ
ผ่านไป 20 นาที
แต้ม : นานไปม้ายยย
ผม : ใส่ผ้าขนหนูอยู่
ผมก็เดินออกมาพร้อมผ้าขนหนูผืนเดียว มันมองผมใหญ่เลย ผมเลยชี้ไปทางประตู
ผม : โน่นนน ออกไปป
แต้ม : ไม่เอาจะอยู่
ผม : ไอ้พี่แต้มม (ลากเสียงเน้นคำ)
แต้ม : โอเคคค ก็ได้
ผมแต่งตัวเสร็จ ก็พากันไปบ้านแม่พี่แต้ม ตอนนั้นทั้งกังวล ทั้งสับสน ทั้งกลัว ไปหมดครับ -.- พอไปถึงบ้าน หลังก็ใหญ่อะคร้บ
แต้ม : ตัวเองลงดิ เขาเอารถไปจอดก่อน
ผม : อือๆ
พี่แต้มก็เอารถไปจอด แล้วก็พากันเข้าบ้าน พ่อแม่พี่แต้มก็รออยู่ที่ห้องนั่งเล่นแล้ว
แต้ม : สวัสดีครับพ่อแม่
ผม : สวัสดีครับคุณน้า
พ่อแต้ม : เรียกพ่อเถอะลูก
แม่แต้ม : นี่คุณ !
แต้ม : แม่คร้าบ !
แม่แต้ม : นั่งก่อนซิจ้ะ เรามีเรื่องต้องคุยกันยาว
ตายแน่กู ตายแน่ แม่พี่แต้มเหมือนจะไม่ต้อนรับ กลับทำท่าทางรังเกลียจเราด้วยซ้ำ ผิดกับพ่อพี่แต้มเลยครับ ดูอัธยาศัยดี
แม่พี่แต้มเลยเปิดประเด็น (ขอเรียกว่าป้ากานต์นะครับ)
ป้ากานต์ : ชื่อไรละเรา
ผม : มาริวครับคุณน้า
ป้ากานต์ : พ่อแม่ทำงานไรละ
ผม : พ่อดูแลกิจการที่รัสเซียครับ ส่วนแม่ก็ช่วยดูแลโรงแรมบนเกาะของคุณยาย แล้วก็เป็นหมอใหญ่ครับ
ป้ากานต์ : ที่บ้านฐานะดีซินะ แต่ไม่น่าทำตัวผิดแบบนี้เลย
โดนแล้วดอกนึง ไอ้พี่แต้มนี่นั่งไม่พูดไรครับ กูอยากจะพูดเหลือเกิน พากูออกจากตรงนี้ที TT
ผม : ครับ
ป้ากานต์ : ฉันขอพูดอะไรส่วนตัวหน่อยซิ
อาตุล : คุณ ผมว่ามันจะมากไปแล้ว เด็กมันขวัญเสียหมดแล้วนะคุณ *พ่อพี่แต้ม*
ป้ากานต์ : ไม่เป็นไรค้ะคุณ รับรองไม่มีอะไรน่าเป็นห่วง
แล้วผมก็เดินตามป้ากานต์ไปครับ มาถึงห้องนึง น่าจะเป้นห้องทำงาน
ป้ากานต์ : เธอรู้ไหม ตั้งแต่เธอเข้ามาเจ้าแต้มมันเปลี่ยนขนาดไหน เธอทำให้ลูกฉันต้องเป็นแบบนี้ เธอจะรับผิดชอบยังไง
ผม : ผมขอโทษครับคุณน้า ผมก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันทำไมพี่แต้มเขาถึงเลือกผม ต้องมาเลือกผู้ชายด้วยกัน ทั้งๆที่ผู้หญิงมากมาย แต่ความรักไม่ว่าจะยังไงมันไม่ผิดไม่ใช่หราครับ
ป้ากานต์ : มันผิดธรรมชาติเธอก็รู้
ผม : ธรรมชาติไม่ได้สร้างมา 2 เพศครับคุณน้า แต่คนที่สร้างกฏนี้ขึ้นมาเองคือพวกเรามากกว่า พวกเราคิดว่าบนโลกนี้ต้องมี 2 เพศ แต่ทร่จริงแล้วไม่เลยครับ
ป้ากานต์ : ปากดีนิ
ผม : ขอโทษครับ
ป้ากานต์ : งั้นฉันขอถามเธอหน่อย ทำไมเธอถึงเลือกที่จะเป็นแฟนกับแต้มละ
ผม : นะนี่คุณน้ารู้หราครับ ว่าเราคบกัน
ป้ากานต์ : ทำไมฉันจะไม่รู้หละ ในเมื่อแต้มมันลูกฉัน
ผม : ครับ ผมก็ไม่รู้นะคร้บ ผมรักพี่เขาไปตอนไหน แล้วทำไมถึงรักเอามากขนาดนี้ แต่หลายๆสิ่งมันทำให้ผมได้รู้ ได้สัมผัสว่าพี่เขาดี จริงใจกับผมแค่ไหน พี่แต้มแกเป็นคนดีนะครับ แกเป็นคนละเอียดอ่อน ใส่ใจทุกเรื่องแม้แต่เรื่องเล็กๆ ตลอดระยะเวลาที่ผมรู้จักกับพี่แก มันทำให้ผมมีความสุขนะครับกับการที่ได้คุย ได้อยู่กับพี่เขา แต่ทุกครั้งที่ทะเลาะหรือเมินใส่กัน ผมกลับไม่มีความสุขเลย
ป้ากานต์ : แล้วเธอไม่คิดว่ามันผิดหรา
ผม : ไม่ครับ ก็เหมือนที่ผมบอกไปธรรมชาติไม่ได้สร้าง 2 เพศ แต่ตัวคนต่างหากที่เป็นคนกำหนดกันเอง
ป้ากานต์ : งั้นดี แต่ฉันไม่อยากให้ลูกฉันเป็นแบบนี้ต่อไป ถ้าเธอรักลูกฉันจริง เธอก็ควรจะทำให้เขามีความสุขใช่ไหม
(มาแบบเหมือนในหนังแป๊ะ เอาคำว่ารักมาอ้างให้เลิกกัน)
ผม : ครับ ผมอยากเห็นพี่เขามีความสุข
ป้ากานต์ : งั้นเธอก็เลิกซิ....

เรื่องราวจะเป้นยังไงต่อ ฝากไว้ด้วยนะคร้บ ^^

Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 3 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:55 pm

ตอนพิเศษนะครับ
วันนี้เป็นวันที่ทำให้ผมต้องเสียใจที่สุด ไม่คิดว่าคนที่ผมรักที่สุดจะเชื่อเพียงภาพที่เห็น
ขอตัดถึงตอนที่อยู่โรงเรียนเลยนะครับ
แต้ม : ตัวเองไปก่อนก็ได้ เขาจะไปอาคาร 9 ก่อนอ้ะ
ผม : เอางั้นหรา ได้ๆ ไว้เจอกันนะครับ
พี่แต้มก็เดินไปอาคาร 9 ส่วนผมก็เดินไปที่โรงอาหาร เพื่อไปหาไรกิน
พอถึงโรงอาหาร หยิบโทสับโทรหาไอ้บาส
ผม : มึงอยู่ไหนว้ะ
บาส : กูยังไม่ถึง รร เลย มึงโทรหาไอ้แมนก่อนก็ได้
ผม : เออๆ
แล้วก็วางสายไป โทรหาไอ้แมนต่อ
ผม : ฮัลโหล มึงอยู่ไหน
แมน : กูอยู่กับไอ้บาส 555
ผม : อ้าว ไอ้เหี้ย ทำไมไม่บอกแต่แรกว้ะ
แมน : มึงถามถึงแต่ไอ้บาสปะ
ผม : เออๆ บายสัส
ผมก็เดินเข้าโรงอาหารคนเดียว แต่คนมองเยอะมากก ทำตัวไม่ถูกเลย 555 แล้วผมก็ไปเจอกับตัวร้ายของเรื่อง 5555
พี่ณะ : หวัดดีน้องริว
ผม : หวัดดีครับพี่ณะ
พี่ณเ : มาคนเดียวหราครับ
ผม : ใช่ฮะ คนเดียวโดดๆ 555
พี่ณะ : งั้นพี่ขอคุยไรด้วยหน้อยซิ ตามพี่มา
ผมก็เดินตามพี่ณะไป พี่ณะพาไปอาคาร 11 มันจะเป็นอาคารของเด็กวิทย์-คณิตย์ แล้วก็เด็ก SMTP ตั้งแต่ ม.1-ม.6 จะอยู่อาคารนี้หมด
พอถึงอาคารพี่ณะก็พาไปห้องน้ำ เอาแล้วซิ ซวยแล้ว แต่ผมก็ยังเดินต่อไป พี่แกคงไม่ทำไรหรอก
ณ ห้องน้ำ มีเราอยู่ 2 คนครับ เพราะเด็กเข้าแถวกันอยู่
พี่ณะ : ริวรู้ใช่ไหมว่าพี่คิดยังไงกับริว พี่รักเรามากเลยนะ รักตั้งแต่แรกเห็น แต่พี่เสียใจที่พี่รุกช้ากว่าไอ้แต้มมัน
ผม : ช็อคครับ มาบอกชอบกูอีกแล้วหรา
พี่ณะ : เลิกกับไอ้แต้มได้ไหม มันไม่มีอะไรดีเลย ขี้เกียจ เกเร อันธพาล เลิกกับมันได้ไหม
ผม : รวบรวมสติแล้วพูด พี่ณะครับ ผมขอบคุณพี่นะครับ ที่คอยให้ความรู้สึกดีๆแบบนี้กับผม แต่ผมไม่ได้คิดเกินเลยกับพี่เกินกว่าพี่น้องจริงๆเลยนะครับ แล้วอีกอย่างพี่แต้มเป็นคนอันธพาล เกเร ชอบหาเรื่องก็จริงนะครับ แต่ตั้งแต่ที่ผมคบกับพี่แต้ม พี่เคยเห็นพี่แกทำตัวไม่ดีหรา ?
พี่ณะ : อะเอ่อ ก็ไม่นะ (พี่ณะดูเลิกลักใหญ่เลย)
ผม : นั่นไงละครับ ก็เพราะพี่แต้มเขาพยายามทำเพื่อผมไง พี่เขารู้ว่าผมไม่ชอบเรื่องแบบนี้ เขาเลยห่างๆออกมาไงครับ
พี่ณะ : แต่พี่รักเราจริงๆนะ ให้โอกาสพี่ไม่ได้หรา
ผม : ผมให้โอกาสไม่ได้หรอกครับ เพราะตอนนี้ผมกับพี่แต้มอยู่ ผมก็มีความสุขมากด้วย ไม่คิดจะคบซ้อนหรือแทงข้างหลังพี่แต้ม
พี่ณะ : พี่ไม่มีหวัง ไม่มีสิทธิ์จริงๆซินะ
ผม : ใช่ครับ พี่ไม่มีสิทธิ์ถ้าผมยังคบอยู่กับพี่แต้ม
พี่ณะ : งั้นพี่ขอเป็นพี่ได้ไหม พี่น้องก็ยังดี แต่ขอเป็นพี่น้องที่สนิทกันมาก พี่ชวนไปไหนริวก็ต้องไปกับพี่ ไปเป็นเพื่อนพี่ พี่เหงา
ผม : อะเอางั้นหราครับ ก็ได้ครับ (ยอมๆไปไม่อยากมากเรื่องมากความ)
พี่ณะ : ขอบคุณนะ พี่ขอไรอีกอย่างได้ไหม ?
ผม : อะไรครับ
พี่ณะ : พี่ขอจูบเราได้ไหม ให้ความสัมพันธ์มันตัดกัน แล้วเรามาเป็นพี่น้องกันได้ไหม ?
ผม : ถ้ามันเป็นวิธีที่ทำให้พี่เลิกละความพยายามได้ ผมก็จะทำ แต่พี่อย่าลืมสถานะที่พูดไว้นะครับ
แล้วพี่ณะก็จูบผม เป็นจูบที่นุ่มนวลมาก แต่ไม่เล่นลิ้นนะครับ ให้จูบก็เกินพอแล้ว แต่แล้วความซวยก็บังเกิด
แต้ม : ที่แท้พวกมึงสองคนก็แทงข้างหลังกูนี่เอง
ผม : ช็อคอยู่ครับ ไม่รู้จะอธิบายว่าไง
พี่ณะ : มันไม่ใช่อย่างที่มึงคิดนะเว้ย
ผม : ใช่แต้ม มันไม่ใช่นะเว้ย
แต้ม : กูเห็นกู ถ้ากูไม่มามึงสองคนคงได้ได้กันแล้วซินะ
ผม : โกรธครับ ที่ดูถูกกันขนาดนี้ อุส่าจริงใจให้และ แต่กลับมาด่าแบบนี้ แต่ตอนนั้นยังคุมอารมณ์ได้อยู่ เพราะแต้มมันยังไม่ได้รุ่ความจริง
แต้ม : ทำไม ที่เงียบนี่ความจริงซะนะ ไม่มีอะไรจะแหลต่อไปแล้วซินะ มีกูคนเดียว ควยกูคนเดียวไม่พอใช่ไหม
พี่ณะเข้าไปต่อยพี่แต้มเลยครับ ผมก็เข้าไปห้ามแล้วผลักพี่แต้มออก ผมก็งงอยู่ทำไมไม่ผลักพี่ณะละ !
พี่ณะ : มึงหยุดดูถูกน้องเขาซักที
แต้ม : ไอ้เหี้ย มึงก็ยอมรับแล้วซินะ กูมันก็แค่ของเล่น ความรู้สึกของกูก็แค่ของเล่นของมึง
ผม : เออ กูยอมรับ กูมันเหี้ย กูมันไม่พอ กูมันเลวเองแหละ แล้วผมก็ถอดแหวนแล้วเขวี้ยงใส่พี่แต้มเลย โดนหน้าด้วย พี่แต้มะร้องให้เลย
ผม : เลิกกันเหอะ ถ้ามันจะเป็นเหี้ยแบบนี้ กูเหนื่อยแล้วว้ะ พอเหอะ ให้มันจบๆ 1 ปีที่ผ่านมา ถือซะว่ากูทำบุญให้หมาอย่างมึง มึงได้แค่ตัวกู แต่มึงไม่เคยได้หัวใจ
(ผมเข้าใจความรู้สึกแล้วหละครับ การที่เราพูดอะไรไม่ตรงกับใจ มันเจ็บแค่ไหน)
พี่แต้ม : เออ เลิกก็เลิกเหี้ยแบบมึงกูไม่ต้องการว้ะ ไครจะคบกับมึงต่อก็เชิญ ของเหลือกกูกูไม่ต้องการ เป็นแค่ที่ระบายกูเท่านั้นแหละ
ผม : ขอบคุณที่พูดความจริงออกมา ผมก็เข้าไปต่อยพี่แต้มที่นึง พี่แกก็สวนมาเลย แต่เป็นตบนะครับ ปากแตกนิดๆ เพราะโดนโดนตบกัดฟันไว้ !
พี่ณะเห็นแกก็ตกใจเลยละ
พี่ณะ : เห้ย มึงจะมากไปป วันนี้มึงทำให้คนที่เขารักมึงเสียใจที่สุด มึงรู้ตัวไหม มึงดูถูกอะไรน้องมันบ้าง มึงเป็นคนทำให้คนรักมึงเสียใจ ก็ไม่แปลกที่เขาจะบอกเลิกมึง
ผม : พอเหอะพี่ณะ ไปเหอะ ไม่อยากอยู่ตรงนี้แล้ว
แล้วพี่ณะก็พาผมออกไป
ผม : ร้องให้ครับ
พี่ณะ : ไม่เป็นไรนะริว พี่ผิดเองแหละที่ทำแบบนั้น
ผม : พี่ไม่ผิดหรอกครับ คนที่ผิดคือไอ้แต้ม มันไม่เคยเชื่อใจไว้ใจผมเลย
พี่ณะ : ไม่เป็นไรนะ ยังมีพี่ เดี่ยวพี่ดูแลเราเอง
ผม : อะอืม (แต่ในใจไม่อยากเลย) แล้วเราก็แยกย้ายกันขึ้นห้องเรียน
ณ ห้องเรียน
ผมไม่มีสมาธิจะเรียนเลย ตาบวมนิดๆ
แมน : ไอ้เหี้ย มึงเป็นไรว้ะ นั่งซึมๆ
ผมโผลเข้ากอดไอ้แมนเลยครับ
ผม : มันทิ้งกูไปแล้ว มันไม่รักกูแล้ว มันดูถูกกูด้วยซ้ำ
แมน : เห้ย มึงเป็นไรว้ะ มึงใจเย็นๆนะเว้ย มึงคิดไปเองรึเปล่า
ผม : ผมตัดสินใจเล่าทุกอย่างให้มันฟัง
แมน : ไม่เป็นไรเว้ย มึงยังมีกู ไอ้บาส แล้วไอ้เจมส์ (ไครที่อยู่ในกลุ่มไลน์จะเห็นผมกับไอ้เจมส์นะครับ เพราะผมส่งไปมห้ดูในกลุ่มแล้ว)
ตลอดระยะเวลาทั้งวัน ไอ้แมน ไอ้บาส ไอ้เจมส์ ไม่ห่างผมเลย พวกมันเล่าเรื่องตลก ทำโน่น ทำนี่ให้ทุกวัน จนผมพอจะหายเครียด หายเศร้าละครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:56 pm

ต่อครับ (ตอนพิเศษ2)
แมน : ไม่เป็นไรเว้ย มึงยังมีกู ไอ้บาส แล้วไอ้เจมส์ (ไครที่อยู่ในกลุ่มไลน์จะเห็นผมกับไอ้เจมส์นะครับ เพราะผมส่งไปมห้ดูในกลุ่มแล้ว)
ตลอดระยะเวลาทั้งวัน ไอ้แมน ไอ้บาส ไอ้เจมส์ ไม่ห่างผมเลย พวกมันเล่าเรื่องตลก ทำโน่น ทำนี่ให้ทุกวัน จนผมพอจะหายเครียด หายเศร้าละครับ เรียนเสร็จก็กลับบ้านกันครับ ระหว่างทางเดินออกจากโรงเรียน เห็นพี่แต้มเดินจับมือกับผู้หญิงคนนึง ผมน้ำตาไหลเลยครับ แต่ผมก็ทำไม่สนใจ จนพี่ณะเข้ามา
พี่ณะ : กลับบ้านกับไครครับเด็กน้อย
ผม : รอแม่มารับอ้ะ แล้วก็เงยหน้าขึ้น
พี่ณะ : เป็นไรเนี่ย ไม่ร้องน้ะ แล้วพี่ณะก็เอามือเช็ดน้ำตาให้ งั้นกลับกับพี่เอาป้ะ
ผม : อืม ไปดิ
พี่ณะก็พาผมมาที่รถ แต่ตอนเดินผ่านพี่แต้มกระแทกผมจนผมล้มลงเลย ตอนล้มผมก็เอามือยันไว้ด้วยซิ แหกเลย ตอนนั้นโกรธมันมาก แต่ไม่สนใจครับ ในเมื่อเลิกกันแล้วก็ต่างคนต่างอยู่ แต่ถามว่ารักมันมากไหม รักมากที่สุดเลยหละ
พี่ณะก็พาผมมาส่งจนถึงบ้าน ผมก็ก็ชวนพี่ณะเข้าบ้าน
ผม : เข้าบ้านไหมครับพี่ณะ
พี่ณะ : ไม่เป็นไรครับ พอดีพี่ต้องไปเซ็นต่อนะ เราจะไปด้วยป้ะ
ผม : ไม่ดีกว่าครับพี่ ผมเหนื่อย อยากพักผ่อน
พี่ณะ : โอเคๆ อย่าคิดมากนะ ฝันดีครับ
ก็เดินเจ้าบ้าน เจอแม่นั่งดูทีวีอยู่
แม่ : ริววันนี้แม่จะให้แต้มเขามานอนเป้นเพื่อนริวน้ะ แม่จะไปประชุมต่างจังหวัดน้ะ
ผม : ไม่ต้องแม่ ! ผมอยู่คนเดียวได้ ผมกับเขาไม่ได้เป็นอะไรกันซักหน่อย
แม่ : ทะเลาะอะไรกันมาอีกละ
ผมเดินเข้าไปหาแม่แล้วกอดแม่ ผมก็ร้องเลยครับ
แม่ : เป็นอะไรเด็กดี เขาทำอะไรลูกอีกละ บอกแม่ได้ไหม
ผม : ผมก็เล่าทุกอย่างให้แม่ฟัง
แม่ : เรารู้ใช่ไหมว่าเราก็ผิด รู้ทั้งรู้ว่าแต้มมันรักเราขนาดไหน ก็ยังจะไปกันสองต่อสองในที่ลับตา
ผม : แม่แต่ผมไม่ได้คิดอะไรเลยน้ะ ผมให้พี่เขาจูบครั้งสุดท้ายเพราะพี่เจาจะตัดความสัมพันธ์ จะเลิกพยายามมาจีบผม
แม่ : ริวเราก็ผิดน้ะ แต้มมันไม่รู้หรอกว่าเราพูดอะไรกันบ้าง แต่แต้มมันมาเห็นตอนเราจูบกัน เป็นไครๆก็คิดนะ แฟนตัวเองไปยืนจูบอยู่กับไครก็ไม่รู้ จะให้คิดยังไง แม่รู้น้ะ ว่าเรานะไม่คิดอะไร แต่แต้มนะมันมาเห็นตอนเราจูบกัน ส่วนแต้มก็ผิดที่ไม่คิดจะฟังเราบ้าง เอาแต่ด่า ความรักนะ มันขึ้นอยู่กับคนสองใจ แม่พูดให้ได้คิดเท่านั้นแหละ แม่จะไม่เข้าไปยุ่งอะไรเพราะมันเป็นเรื่องของคนสองคน
ผม : กอดแม่แล้วร้องให้ใหญ่เลย ทุกครั้งที่ผมเสัยใจ ผมท้อแท้ คนที่ยืนข้างผมจริงๆคือแม่นี่แหละ
ผม : แต่เราเลิกกันแล้วน้ะแม่ TT
แม่ : กลับไปคุยกันดีๆนะลูก
ผม : ผมจะไม่เป็นฝ่ายเข้าหาก่อนแล้ว
แม่ : ก็แล้วแต่นะ แม่ไปเตรียมของละ
ผม : ครับ รักแม่น้ะ
แม่ : อยู่คนเดียวได้ใช่ไหม ?
ผม : สบายมากครับแม่
ผมก็ขึ้นห้อง อาบน้ำ ลงมากินข้าว ขึ้นห้อง แล้วก็เล่นไลน์ เล่นเฟสไปเรื่อยๆ จนมีคนทักมา เฮีย : ตัวเองเขาขอโทษ
ผม : อ่านแต่ไม่ตอบ
ผมเลยแกล้งถามไป ดูมันจะจำได้ไหม (พี่ๆในกลุ่มจะเห็นแชทเรื่องวันครบรอบใส่แหวนแล้วนะครับ)
ผม : วันนี้วันไร
เฮีย : ตัวเองเขาขอโทษ
ผมเลยแกล้งถามไป ดูมันจะจำได้ไหม (พี่ๆในกลุ่มจะเห็นแชทเรื่องวันครบรอบใส่แหวนแล้วนะครับ)
ผม : วันนี้วันไร
เฮีย : วันศุกร์ไง
ผม : อือวันศุกร์
เฮีย : วันไรอ่า เขาจำไม่ได้
เฮีย: เขาผิดไปแล้ว ยกโทษให้เขานะ เขามันงี่เง่าไม่ฟังเหตุผลเองหละ
เฮีย : งั้นรอแปบ เขาจะไปหา
ผมเห็นผมเลยเดินไปล็อคประตูเลยครับ โล่งอก มันคงเข้ามาไม่ได้แล้วหละ
ผ่านไปประมาณ 20 นาทีมั้ง
ก๊อกๆๆๆๆๆ เปิดตูหน่อยตัวเอง
ผม : เงียบไม่ตอบครับ ใส่หูฟังแม่งเลย
หลังจากนั้นก็ไม่ได้ยินอะไรแล้วครับ
ผ่านไป 5 นาที เหมือนมีคนมาทับตัว ผมลืมตาขึ้นเป็นไอ้แต้มครับ
พี่แต้ม : ตัวเอง ขอโทษ เขางี่เง่าเองแหละ
ผม : ออกไป กูจะนอน !
พี่แต้ม : นี่พูดมึงกูกันเลยหรา ?
ผม : เสือกไอ้สัส ออกไปไอ้เหี้ย
พี่แต้ม : ปีนเกรียวนะมึง มันเริ่มจะโมโหละครับ
ผม : ทำไมกูต้องเคารพมึงด้วยละ กูกับมึงก็แค่คนเคยรู้จักกัน ไม่มีสัมพันธ์อะไรต่อกัน แล้วคนเหี้ยๆแบบมึงก็ออกไปจากห้องกูได้แล้ว มันติดเสนียด
พี่แต้ม : คำก็เหี้ย สองคำก็เหี้ย ได้กูจะเหี้ยให้มึงดู ผมเริ่มรู้ชะตากรรมตัวเองละครับจะโดนอะไรบ้าง มันผลักผมลงเตียงมือไปฟาดเข้ากับของเตียงที่เป็นไม้เหลี่ยมๆ เจ็บมากก ผมก็สวนมันไปทีนึง ไครจะไปยอมฝ่ายเดี่ยว มันก็โกรธมากอีกอะ มันเลยต่อยท้องผมทีนึง จุดมากอะคร้บ ตัวนี้งอเลย แล้วมันก็เอามือผมที่กุมท้องไว้ รวบไว้ข้างบน มันก็เริ่มเลีย เริ่มไซร้ตามที่ต่างๆ ตอนนั้นไม่มีความสุขเลย ทั้งเจ็บ จุก แค้น ไปหมด มันก็เลื่อนมาที่หัวนมแล้วก็ทั้งดูด ทั้งกัด
ผม : มึงอย่าทำเหี้ยไรแบบนี้นะเว้ย มึงกับกูไม่ได้เป็นไรอะกัน
แต้ม : เดี่ยวก็เป็นกันใหม่
รุกหนักกว่าเดิมครับ ปลดเสื้อผ้าผมออกเร็วมาก ตอนนี้เปลือยทั้งสองคนละครับ ผมฉวยโอกาสตอนมันถอดเสื้อมัน ถีบมันแล้วจะวิ่งไปที่ประตํ แต่มันเข้ามารวบตัวผม แล้วซัดไปที่เตียง ผมพยายามลุกขึ้นโดนมันต่อยที่ท้องหนักกว่าเดิมครับ ยอมเลย ไม่มีแรงจริงๆ มันก็เริ่มใหม่หมด แล้วก็มาถึงจุดสำคัญ มันเอาของมันเข้ามาโดยที่ไม่มีเจล ไม่เล้าโลมอะไรเลยครับ มันเจ็บมากจริงๆ เหมือนจะขาดเป็นสองท่อนอะคร้บ มันไม่มีความสุขเลย จนมันจัดผมไป 3 ยกครับ ตอนนั้นโกรธมาก
พี่แต้ม : เรากลับมาคบกันแล้วนะต้วเอง
ผม : นี่เป็นสิ่งสุดท้ายที่มึงจะได้จากกู ตอนนั้นเจ็บก้นมาก ไปไหนไม่ได้เลย ส่วนแม่ก็ไม่รู้ไปไหน ไม่คิดจะเข้ามาช่วยเลย
พี่แต้ม : ไม่เอาแบบนี้ดิตัวเอง ไม่น่ารักเลย
ผม : เพลียมากครับ เลยหลับไป
ตื่นเช้ามาเห็นมันนอนกอดอยู่ ผมเลยผลักมันตกเตียงไปเลย แต่มันก็ยังไม่ตื่น สงสัยจะเหนื่อย ผมก้มลงมองที่ผ้าปูที่นอน รอยเลือดเต็มหมดครับ เจ็บก้นก็เจ็บ ยังต้องลุกขึ้นมาเก็บผ้าปูที่นอนอีก แต่โชคดีที่ไม่เป็นไข้ครับ คงชินแล้วมั้ง 5555
เก็บผ้าไรเสร็จ ก็เข้าไปอาบน้ำ มันแสบมากเลยอ่าครับ ของมันก็ไม่ธรรมดา แล้วมันก็ไม่ได้เล้าโลมหรือทำอะไรก่อนเลย อาบน้ำเสร็จก็ลงมาหาไรกินที่ห้องครัว แล้วมันก็เดินตามลงมา ผมก็ไม่ใส่ใจอะไร ไม่พูด ไม่งอล
แต้ม : ตัวเองเขาขอโทษ เขาผิดไปแล้ว มันร้องให้ครับ
ผม : ผมก็นั่งลอยหน้าลอยตาไม่สนใจอะไร จู่ๆมันก็มาคุกเข่าต่อหน้า
ผม : มึงจะทำอะไร อย่าทำอะไรบ้าๆนะเว้ย
แต้ม : ถ้ามันเป็นสิ่งเดียวที่ทำให้หายโกรธเขาก็จะทำ
ผม :ถ้ามึงทำ อย่าหวังจะได้เห็นหน้ากูอีก
แต้ม : เขารู้เรื่องหมดแล้วนะ แม่ตัวเองเล่าให้ฟัวหมดแล้ว
ผม : มันไม่ง่ายไปหน่อยหรา ที่ไปฟังคนอื่น กูพยายามอธิบายแทบตายมึงก็ไม่ฟัง แต่พอคนอื่นมึงฟัวอ้ะ
แต้ม : เขาผิดไปแล้ส จะทำไรก็ยอม ยอมหมดทุกอย่าง
ผม : ทุกอย่างเลยใช่ไหม ได้ งั้นมึงยืนอยู่ตรงนี้
ผมก็ไปเอามีดมาครับ
แต้ม : ตะตัวเองจะทำไร
ผม : ก็มึงบอกว่ายอมทุกอย่างไม่ใช่หรา ผมก็แทงมันเข้าที่แขนครับ ไม่กล้าแทงเข้าลำตัว กลัวมันตาย 555
แต้ม : หน้าเหวอเลยครับ
ผม : มันยังน้อยไปด้วยซ้ำที่ทำกับกู
ตอนนั้นถามว่าเสียใจไหม เสียใจมากครับที่ทำแบบนั้นกับมัน แต่ทำไงได้เนอะ
แล้วผมก็โดนขึ้นห้อง โดนที่มือมันยังปิดแผลมันเอาไว้ พยายามใจแข็งไม่หันกลับไป ผมขึ้นห้อง ผมเลยทักเฟสไปหาพี่เกมส์
ผม : พี่เกมส์มารับเพื่อนพี่บ้านผมด้วย
พี่เกมส์ : เป็นไรป่าว
ผม : มารับเหอะ รีบๆมาด้วย เดี่ยวมันจะตาย
ผ่านไปประมาณ 10 นาที พี่เกมส์ก็มา ได้ยินเสียงเอะอะ แต่ผมก็ไม่สนใจครับ

ต่อครับ (ตอนพิเศษ3)
ผม : มารับเหอะ รีบๆมาด้วย เดี่ยวมันจะตาย
ผ่านไปประมาณ 10 นาที พี่เกมส์ก็มา ได้ยินเสียงเอะอะ แต่ผมก็ไม่สนใจครับ ผมก็หลับไปเลย เพลียมาก เจ็บก้นอีก ผมตื่นมาประมาณบ่ายโมงกว่าเพราะแม่มาปลุก
แม่ : ริวตื่น ไปโรงพยาบาลกัน
ผม : หะหืม ไม่ไปไม่ได้หราครับ
แม่ : ไม่ได้ ทำพี่เขาเจ็บต้องดูแล
ผม : ครับแม่
ผมก็ลุกขึ้น ไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วไป รพ กัน
ณ รพ (เป็น รพ ที่แม่เป็นหมออยู่นะครับ)
มันจะอยู่ตึกใหม่ ซึ่งมี 10 ชั้น คนเยอะมาก ผม ขก รอ เลยเดินขึ้นไปเลย
ผม : แม่แล้วพี่เขาอยู่ห้องไหนละ
แม่ : 1005 นะ
ผม : ห๊ะ ชั้น 10
แม่ : ใช่จ้ะ งั้นแม่ไปทำงานก่อนนะ
ผม : ครับพี่
แล้วผมก็เดินขึ้นไปครับ ทั้งเหนื่อย ทั้งเจ็บก้น แย่ไปหมด 555
แล้วก็ถึงห้อง ทำใจอยู่นานครับ กล้วแม่พี่แต้มจะไม่พอใจ ผมเลยเปิดประตูเข้าไป เห็นแม่กับพ่อพี่แต้มนั่งเฝ้าอยู่ ช็อคเลยครับ โดนหนักขนาดต้องให้นอนเลยหรา พอผมเข้าไป พี่แต้มหันมา ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เลย
ผม : หวัดดีครับป๋าม่า (แม่กับพ่อมันจะให้เรียกแบบนี้นะครับ)
ม่า : อืม นั่งลง เรามีเรื่องต้องคุยกัน
ป๋า : นั่งลงซิลูก
ผม : คะครับ ตอนนั้นลนไผหมดครับ ตายแน่กู
ม่า : นี่ริว เรื่องที่เราแทงพี่แต้มนะ จะว่าไง
ผม : ผมขอโทษครับ แต่ผมคิดว่าสิ่งที่พี่เขาทำมันยังน้อยไปกับที่ผมทำ
ม่า : ดีเลยจ้ะลูกริว ถ้ามันดื้อ เอาให้เข็ด 555
ผม : อ้าวว หักมุมซะงั้น โล่งอกไปครับ
ม่า : ไหนลองเล่าให้ม่าฟังดูซิ แต้มทำไรเราบ้าง
แต้ม : แม่ !
ผมก็หันไปมองแบบดุๆ พี่แต้มนี่เงียบเลยครับ
ผม : ผมก็เล่าทุกอย่างไปให้ฟังหมด
ม่า : ม่าเดินไปบิดหูพี่แต้มเลยครับ แล้วก็เทศยกใหญ่
ป๋า : นี่คุณพอแล้ว เราว่าเราออกกันไปเถอะ ให้เด็กๆมันได้เคลียร์กัน
ม่า : ฝากไว้ก่อนเถอะ
แล้วป๋ากับม่าก็เดินออกไป เหลือเรา 2 คน
ผม : แต้ม
ยิ้มเลยครับพอได้ยินผมเรียก
แต้ม : ว่าไงครับตัวเอง
ผม : (เดินเข้าไปนั่งข้างเตียง) เขาจอโทษนะ เขาทำเกินไป เขาขอโทษ ฮืออออ TT
แต้ม : ไม่ร้องดิ ไม่ใช่เด็กๆแล้วน้ะ เขาก็ทำเกินไปกับตัวเอง เขาใช้แต่อารมณ์ไม่ยอมฟัง TT
ผม : อะอืมม
แต้ม : ดีกันนะ
ผม : ครับ ดีกัน
แต้ม : ยื่นมือมา
ผมก็ยื่นให้ไป แต้มมันก็ใส่แหวนมั่นไว้ให้เหมือนครับ
ผม : แต่เขายังไม่หายโกรธนะ
แต้ม : จะให้ทำไรยะยอม เห้ยไม่ดีกว่าเดี่ยวโดนแทงอีก 555
ผม : ไอ้บ้า ผมก็กระซิบข้างหูมันครับ 'ถ้าให้เขาหายโกรธจริงๆ ตัวเองเป็นเมียเขาคืนนึง' มันหน้าเหวอเลยครับ นึกแบ้วตลกไม่หาย 555
ผม : เขาล้อเล่น
แต้ม : นึกว่าจะเอาจริง เป็นผัวนะมันเหนื่อย เป้นเมียอะดีละ
ผม : อะเอ้อ แล้วนี่เจ็บขนาดต้องนอนเลยหรา
แต้ม : ก็ไม่หรอก แต่มันเพลียๆ เลยอยากพักนะ
ผม : อ่อ กินไรยังละ
แต้ม : ยังเลย ตัวเองป้อนเขาหน่อยดิ
ผมก็ป้อนมันครับ ป๋าม่าก็เข้ามา
ป๋า : คืนดีกันแล้วซินะ
ผม,แต้ม : ครับ
ม่า : งั้นดีม่าจะได้ไปทำงานต่อ ฝากดูแลด้วยนะริว
ผม : ครับแม่ Smile
แล้วป๋าม่าก็เดินออกไป ผมเลยฉวยโอกาสเดินไปหอมแก้มมันครับ
แต้ม : ตัวเองอ้า
ผม : ทำไมครับ หอมไม่ได้ไง
แต้ม : หอมได้ แต่ตัวเองดูนี่ดิ ชี้หมดละ
ผม : โว๊ะ แค่หอมมีอารมณ์
แต้ม : ช่วยเขาหน่อยดิ นะๆๆๆ
ผม : ไอ้บ้า นี่มัน รพ
แต้ม : ไม่เห็นเป็นไรเลย นะๆๆๆ
ผม : พอเลย ยังเจ็บอยู่เลยเนี่ย !!!
แต้ม : ไม่เอาก็ได้ ถึงบ้านค่อยคิดบัญชีกันนะครับ

จบตอนพิเศษแล้วนะครับ เดี่ยวคืนนี้จะมาต่อจากตอนเดิมให้ครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:57 pm

(เฝ้าไข้)
ขอเล่าตอนพิเศษให้ฟังอีกซักตอนนะครับ นึกแล้วเจ็บใจไม่หาย 5555 (เป็นตอนต่อจากเดิมที่แต้มโดนแทง)
เมื่อคืนที่ผ่านมาเลยครับ สดๆร้อนๆ ( พี่คนที่ใช้ชื่อว่า icez1994 แสดงความคิดเห็นมาว่า
Icez1994 : อ่อยให้คนป่วยอยากบ้างสิ 5555
ผม : สงสารมันครับ 555 )
อยากเล่นอะไรสนุกๆ ผมเลยไปนั่งข้างแต้ม พร้อมกับเอามือไปถู ไปคลำแถวหัวนม แล้วก็บี้หัวนมของแต้มมัน มันซี๊ดเลยครับ แล้วมือผมก็เลื่อนตำลงไปเรื่อยๆ
แต้ม : ตัวเองเขาจะนอน อย่ามายั่ว
ผม : ก็นอนไปดิ จะเล่นเฉยๆ
แต้ม : ตัวเองปล่อย
ผมก็ไม่ฟังครับ แล้วมือผมก็ไปรูดอยู่แถวจู๋ของมัน ทั้งคลึงทั้งนวดครับ มันซี๊ดลํกเดียวเลย ผมเลยฉวยโอกาสชักไปเลย
แต้ม : ตะตัวเอง อะอย่า มันเสียว
ผม : อยากนักไม่ใช่หรา
แต้ม : ไม่ไหวแล้วโว้ย แต้มก็ดีดตัวขึ้นมา ผมเลยรีบชักมือกลับ แล้วเดินกำลังจะเดินออกไป
แต้ม : ตัวเองจะไปไหน นี่แกล้งเขาหรา
ผม : 555 เสียหมาไหมละ
แต้ม : หน่อยยยย อย่าคิดว่าเอาคืนไม่ได้นะโว้ย
ผม : รีบๆคิดบัญชีนะจ๊ะ
ผมก็เดินออกไป 7 เลยครับ เพราะมันอยู่ใกล้ๆ ผมไปประมาณ 20 นาทีได้มั้งครับ แล้วขึ้นห้อง โล่งครับ เห็นมันนอนหลับ ผมเลยเข้าไปกอดมัน มันหันมาแล้วจับผมกดกับเตียง
ผม : จะทำไรเนี่ย ปล่อยย ดึกแล้ว
แต้ม: มาทำให้อยากได้ไง ต้องชดใช้
สรุปเมื่อคืนเสร็จไป 2 รอบครับ รอบแรกเกือบครึ่งชั่วโมง รอบสองประมาณ 10 นาที
เสร็จแล้ว
ผม : ทำไมว้ะ ตามเรื่องถ้าแกล้งยั่วจะไม่โดนไม่ใช่หรา
แต้ม : นั่นมันคนอื่น แต่มายั่วแต้ม แต้มไม่ยอมหรอก
ผม : เหอะๆ อย่าให้ถึงตาเขาบ้างละกัน เออ ตัวเองทำไมอึดจังวะ ครั้งก่อนไม่เห็นขนาดนี้
แต้ม : ก็รอบแรกตอนตัวเองออกไปเขาเสร็จไปรอบนึงละ แต่มันไม่หาย เลยจัดสองรอบให้ตัวเอง
ผม : โห นี่เงี่ยนขนาดนั้นเลย
แต้ม : ก็นานๆครั้งตัวเองจะให้
ผม : เหอะๆ ลองเปลี่ยนดูไหมละ
แต้ม : อย่าเหอะ นอนได้ละ ดึกแล้ว
ผม : อะอืมมม
แต้ม : ฝันดีครับ รักนะ
ผม : ก้มไปหอมแก้มทีนึง

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:57 pm

EP.8
ต่อครับ

ป้ากานต์ : งั้นดี แต่ฉันไม่อยากให้ลูกฉันเป็นแบบนี้ต่อไป ถ้าเธอรักลูกฉันจริง เธอก็ควรจะทำให้เขามีความสุขใช่ไหม
(มาแบบเหมือนในหนังแป๊ะ เอาคำว่ารักมาอ้างให้เลิกกัน)
ผม : ครับ ผมอยากเห็นพี่เขามีความสุข
ป้ากานต์ : งั้นเธอก็เลิกซิ....
ผม : ได้ครับ ผมร้องให้เลย
ป้ากานต์ : ต่อไปนี้เลิกเรียกฉันว่าคุณน้า ให้เรียกว่าป๋ากับม่านะลูก
ผม : อะเอ่อ หมายความว่าไงครับ
ม่า : ฉันยอมรับเธอแล้วไง เธอรู้ไหมแต้มมันชอบเรามากๆเลยนะ มันมาเล่าให้ฟังทักวันตั้งแค่เปิดเทอม ฉันเลยอยากเห็นเธอ บอสมันก็พามาให้ฉันเห็น เธอน่ารักเหมือนกับที่เจ้าบอสพูดไว้เลย
ผม : บะบอส ? ไครหราครับ
ม่า : บอสคงบอกอีกซินะว่าชื่อแต้ม
ผม : ใช่ครับ แบ้วบอสนี่ชื่อพี่แต้มหรา ?
ม่า : ใช่แล้ว แต่บอสเขาไม่ชอบนะ เพื่อนๆตอนประถมชอบบอกว่าชื่อบอสเหมือนลูกคุณหนู บอสเลยเรียกตัวเองส่าแต้มนะ
ผม : อะหราครับ
ผมก็เดินลงมาข้างล่าง เห็นแต้มกับป๋านั่งอยู่
ป๋า : ไงคุณ เป็นไงบ้าง
ม่า : ก็ดีค้ะ ลูกริวเป็นคนตรงๆดี ไม่อ้อมค้อม ฉันชอบ
ป๋า : อ่อ
ผม : บอสครับบบบ
แต้ม : ตัวเองงเรียกแต้มเถอะ
ผม : ก็ได้ๆ
แล้วพี่แต้มก็พาผมเข้าไปห้อง
แต้ม : ตัวเองรู้ไหม ไม่มีไครเข้าห้องเขาได้เลยนะ ตัวเองคนเดียวที่ให้เข้า
ผม : เวอร์ไปละ
แต้ม : จริงๆนะ พวกไอ้เกมส์ไม่เคยได้เข้าเลย
ผม : คร้าบ เชื่อ มาหอมหน่อยดิ
แต้ม : ยื่นแก้มให้มาหอมครับ แต่ตอนกำลังจะหอมมันหันมา แต้มมันเลยดูดปากผมเลย ผมก็เปิดให้มันเล่นลิ้นนะครับ ชอบดี 555
ผม : พอเถอะๆ เดี่ยวจะมีอารมณ์
แต้ม : แล้วไม่ดีหรา
ผม : กวนตีน ตัวเองดีเนอะ ที่พ่อแม่ของเรารับได้ ไม่กีดกันอะไร
แต้ม : ครับผม ตัวเองซักวันเขาจะขอตัวเองมั่นนะ เขารักตัวเองมากเลยรู้ไหม ตั้งแต่วันแรกเลย
ผม : คร้าบ เขาก็รักตัวเองมาก แต่เรื่องมั่น ไม่จำเป็นก็ได้ไม่ใช่หรา เรายังเด็กกันอยู่เลย แล้วคิดว่าพี่แม่แต้มเขาจะนอมหรา
แต้ม : ได้หมดอ้ะ แกไม่เคยว่าอะไรเลย
ผม : แล้วแต่เลยครับ
แต้ม : รักต้วเองจัง ไปเซ็นกันไหม
ผม : อืมไปดิ
แล้วพี่แต้มก็พาผมไปที่โรงรถ
ผม : แต้มทำไมเอารถยนต์ไปอ่า
แต้ม : มันร้อนอะตัว ดำหมด
ผม : รู้ใจดีจัง หอมอีกฟอดด
แต้ม : เขิลครับ หน้าแดง 555
ผม : ทำเป็นไม่เคย
เราก็ไปเซ็นกัน ไปดูหนังครับ ในโรงมันหลับตลอดเรื่องเลย ไม่หน้ามาให้เสียตังคฺเลยครับ 555 ดูหนังจบก็ออกกันมา
แต้ม : ตัวเองไปดูเคสคู่กัน เสื้อคู่ด้วย
ผม : จะดีหรา
แต้ม : ตัวเองอายหรา ถ้าอายไม่ค้องก็ได้ เดินคอตกไปเลย
ผม : ไม่ใช่อย่างนั่นนะแต้ม
แต้ม : งั้นก็ไปซื้อกัน ผมกับแต้มก็เดินไปซื้อเคสกับเสิ้อคู่ครับ
ซื้อเสื้อเสร็จ
แต้ม : ตัวเองใส่เลย
ผม : สะใส่เลยหรา
ผมก็เดินไปเปลี่ยนชุดห้องลอง เป็นชุดแถบสีขาวน้ำเงินอะครับ ทั้งเขิบทั้งอาย คนมองเยอะเลย
ผม : กลับบ้านกันเถอะ อายละเนี่ย
แต้ม : ก็ได้ครับ
แต่มันก็จูงมือผมไปเลย เราก็เดินไปที่รถ ขึ้นรถกัน
แต้ม : เข็มขัดไม่คาดอีกละนะ นิสัย
ผมกำลังจะหยิบมาติดครับ แต่แต้มเอื้อมตัวมาติดให้ เราสองคนมองตากัน แต้มเลยจูบผม
ผม : ฉวยโอกาสตลอดเลย
แต้ม : ยิ้มมม
เราก็ขับรถไปถึงบ้านผมนะครับ
ผม : ตัวเองหิว
แต้ม : งั้นเขาทำไรให้กินดีกว่า
แต้มมันก็ทำให้ผมกินครับ ฝีมือมันอร่อยมากอะ
แต้ม : คืนนี้เขานอนนี่นะ
ผม : รู้นะคิดไร
แต้ม : ป๊าวววว
ผม : น่าน เสียงสูงมาเลย
แต้ม : แฮะๆ
เราก็ออกไปนั่งดูโททัสกัน ผมก็นั่งเล่นโทสับไป
แต้ม : ตัวเองเขาขอนอนหน่อยนะ
แล้วแต้มก็มาหนุนตักผมครับ ผ่านไปซักพักผมก็ง่วงเหมิอนกัน เลยหลับไปเลย
แต้ม : ตื่นๆ ไปอาบน้ำนอนกันเถอะ
ผม : อะอืม อุ้มไปหน่อย ขก
แต้มมันก็อุ้มไปครับ แล้วก็โยนผมลงเตียง
ผม : หลังหักตายขึ้นมาทำไง !!!
แต้ม : ขอโทษครับบบ
แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน เข้านอน
ผมนอนหันหลังให้ครับ
แต้ม : ตัวเองหันมานี่ดิ ผมก็หันไป มันก็รุกเลยครับ สรุปคืนนั้นผมโดนครั้งแรก เจ็บมากอะ น้ำหู น้ำตาไหลหมด ของมันก็ไม่ธรรมดา มันจุก มันแน่นไปหมด หายใจไม่ทั่วท้อง โดนไป 6 ยกครับ มันบอกว่า อ่อยมันมานานละ คิดบัญชีไปเลย
ตื่นเช้ามา
ผม : แต้มมม เจ็บก้นนนน ร้องให้เลยครับ เจ็บมากจริงๆ
แต้ม : เขาขอโทษ ต่อไปนะทำแรงๆ เอ้ย เบาๆ
ผม : หึ ก็บอกว่าเจ็บให้เบาๆ นี่ก็กระแทกเอากระแทกเอา
แต้ม : ก็ตัวเองน่าเอานี่หว่า
ผม : พอเลย ต่อไปไม่ต้องละ
แต้ม : แต่ตัวเองก็เสียวไม่ใช่หรา
ผม : อะอืม เอ้ย ไม่ใช่ เจ็บต่างหากละ
แต้ม : หราา แล้วแต้มก็ทำเสียงครางล้อครับ
ผม : พอเลย ไปอาบน้ำ แล้วไปซื้อยามาให้เลย
แต้ม : คร้าบบ งั้นรอแปบบ
แต้มมันก็ออกไปซื้อยา กับโจ๊กมาครับ มันป้อนมันดูแลทุกอย่าง ดีใจมาก มีคสามสุขด้วยที่มันดูแล สรุปไม่ได้ไปไหน เจ็บครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:58 pm

EP.9
ต่อครับ
ผมขอข้ามไปตอนกีฬาสีเลยนะครับ เพราะหลังจากที่ป้ากานต์ยอมรับก็ไม่มีอะไรมากละครับ คุยโน่น เที่ยวนี่กันไปเรื่อย

กีฬาสี (วันจันทร์)
ผมอยู่สีแดงนะครับ ส่วนพี่แต้มอยู่สีฟ้า ผมลงแข่งบอลให้กับสีพี่แต้มก็ด้วย เรื่องมันมาอยู่ว่า
ผม : แต้มตื่น วันนี้เขาเลือกสีกัน
แต้ม : ตัวเองไปอาบก่อนเลย เขาเพลีย
ผม : อะอืม งั้นเขาไปโรงเรียนก่อนนะ
แต้ม : เคครับ เดี่ยวเขาตามไปนะ
คือ ม.6 รร เขาจะปล่อยอิสระครับ จะเข้าออกกี่โมงก็ได้
ผมก็ไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วตั้งนากาปลุกไว้ให้ 7.30 แล้วผมก็ลงไปข้างล่างกินข้าว ทำโน่น ทำนี่เสร็จ
แม่ : แล้วแต้มละลูก
ผม : ยังนอนอยู่เลยแม่
แม่ : งั้นรีบกิน แม่จะได้ไปส่ง
ผม : ครับ !!
แล้วแม่ก็มาส่งที่โรงเรียนครับ ผมก็เดินไปโรงอาหาร
แมน : เห้ยๆ พวกมึงวันนี้ไม่ได้มากับผัววะ
ผม : ปากหมาแต่เช้าเลยนะมึง แดกตีนแทนข้าวไหม ?
บาส : โหดสัสรัสเซีย
ผม : ปากหมาไม่ดูเวลา
แมน : ทะเลาะกันอีกหราวะ
ผม : ทะเลาะเหี้ยไรละ แต้มมันเพลีย มันค่อยมาที่หลัง
แมน : เออ วันนี้เลือกสีจับกลุ่มกันอยู่สีแดงนะเว้ย
โรงเรียนผมจะเลือกกีฬาสีแบบกลุ่มนะครับ คือในห้องนึงจับกลุ่มประมาณ 6-7 กลุ่ม กลุ่มละ 5-6 คนครับว่าไครจะอยู่สีไหน
ผม : เออๆ สีแดงนะเว้ย พี่ๆแจ่มๆทั้งนั้น
ผั๊ววว !!!!
ผม : ไอ้เหี้ยไครตบกูว้ะ
แต้ม : กูเองแหละ มีไรปะ
ผม : ไม่มีครับ ไครจะไปกล้ามีปัญหากับตัวเองละ ฟอดด หอมไปเลยครับ
หันไปดูทางไอ้แมนนั่งช็อคเลย อีกอย่างลืมไปที่นี่โรงอาหาร คนมองเยอะเลย ><
แมน : ทำกันซะขนาดนี้ไม่แก้ผ้าเย็ดกันเลยละ
ผม : ได้ด้วยหรา 555
บาส : ไอ้สัสประชด
แต้ม : คืนนี้นะตัวเอง
ผม : พอเลย หื่นไม่หยุดมึงอ้ะ
แต้ม : ตัวเองเลือกอยู่สีฟ้านะ
ผม : โนเลย สีแดงครับ
แต้ม : ทำไมไปสีแดงอ่า
ผม : ก็อยากอยู่อ้ะ พวกสีแดงตัวเต็งบอลทั้งนัรน
แต้ม : แล้วแต่ๆ
แล้วโรงเรียนก็เข้าแถวครับ เข้าแถวเสร็จก็โฮมรูม โฮมรูมเสร็จก็เลือกสีกัน
ผม : เห้ยไอ้แมน มึงบอกไอ้บิ๊ก ไอ้ปาน ไอ้อาร์มด้วยดิ อยู่สีเดียวกัน
บาส : กูบอกไปแล้ว
แมน : เออดี
แล้วเราก็เลือกสีครับ พี่สีแดงมีแต่หล่อๆ สวยๆทั้งนั้น 555
จับสีกันวันจันทร์ แข่งวันพฤหัสกับศุกร์ อังคารกับพุธเหลือไว้ซ้อมครับ
พวกผมก็ไปเลือกลงแข่งฟุตบอล 11 คนกันครับ โดยมีผมไอ้แมน ไอ้บิ๊กได้ลงตัวจริง
เสร็จแล้วก็ไปเรียนครับ พักเที่ยงก็ไปกินข้าว เสร็จแล้วก็มาเรียนกัน แล้วก็เลิกเรียน ผมก็ไปรอพี่แต้มที่หน้าโรงเรียน แต่รอแล้วรออีกก็ไม่มา โทรไปก็ไม่รับ ผมคงคิดว่าเขาคงมั่วกับจัดกีฬาสีมั้งครับ ผมเลยโทรหาแม่
ผม : แม่ครับ มารับด้วย
แม่ : แต้มละลูก
ผม : เอ่อ สงสัยพี่เขายุ่งกับเตรียมเชียร์อยู่มั้งแม่
แม่ : งั้นรอแปบ แม่เคลียร์เอกสารก่อน
แล้วก็วางสาย นั่งรอต่อไป
พี่ณะ : อ้าวน้องริว กลับกับไครครับ
ผม : แม่มารับครับ
พี่ณะ : กลับกับพี่ไหม ?
ผม : ไม่เป็นไรดีกว่า โทรหาแม่แล้วอ่า เออ พี่เห็นพี่แต้มบ้างปะ
พี่ณะ : เห็นนะ มันออกไปตั้งแต่ตอนบ่ายละโน่น
ผม : อ่อครับ บายครับ
พยายามจะคิด ว่ามันคงยุ่งกับเตรียมสีแหละครับ เพราะ ม.6 ต้องรับภาระเต็มๆ ผมก็กลับบ้าน กินข้าว อาบน้ำ ขึ้นนอน นอนมองโทรศัพท์ แต่ไม่มีวี่แววจะโทรมาเลย แล้วผมก็เผลอหลับไป ตื่นเช้ามาดูโทรศัพท์ก็ไม่มีไครโทรมา วันนี้คงต้องให้แม่ไปส่งอีกแล้วซินะ
ผมก็ไปอาบน้ำ แต่งตัว ลงไปข้างล่าง กินข้าว แล้วไปโรงเรียนครับ
ไปถึงโรงเรียนผมก็ขึ้นห้องเลยครับ ไม่มีอารมณ์จะไปไหนละ พวกไอ้แมนก็เดินขึ้นมา
แมน : วันนี้มึงมาเช้าจังวะ โรงอาหารก็ไม่ไปด้วย
ผม : กูขี้เกียจว้ะ กูไม่มีอารมณ์
แมน : เรื่องไรว่ะ
ผม : เรื่องพี่แต้มไง หายไปตั้งแต่เมื่อวานละเนี่ย
บาส : มันก็อยู่ที่ (แล้วไอ้แมนก็แทกไอ้บาสครับ) มะมึงอย่าคิดมากนะเว้ย (มันดูเลิกลักไปเลยครับ)
ผม : มึงเป็นไรวะ ตะกุกอยู่ได้ แล้วมึงไปแทกมันทำไม
แมน : มันไม่มีไรหรอกเว้ย อย่าไปเชื่อมัน
ผม : ไอ้แมนกูเพื่อนมึงไหม
แมน : กูเพื่อนมึงดิว้ะ ใช่ไหมไอ้บาส มันก็พยักหน้าครับ
ผม : งั้นมึงก็บอกมาดิ ว่ามันมีอะไร ถ้าไม่บอก มึงกับกูไม่ต้องมาคุยกัน มึงก็รู้กูเป็นคนคิดมาก คิดเล็กคิดน้อย ยิ่งมึงมาทำแบบนี้กูยิ่งเครียดนะเว้ย
แมน : เออๆ กูบอกก็ได้ กูเห็นพี่แต้มกับพี่ผู้หญิงคนนึง เดินไปห้องน้ำเมื่อตะกี้
ผม : ปรี๊ดเลยครับ ไปห้องน้ำสองต่อสอง ผมก็วิ่งลงไปครับ แต่ไม่เจอแล้วไง ผมเลยไปห้องพี่แต้ม ซึ่งอยู่ถัดจากห้องผมไปไม่มาก ชัดเลยครับ เห็นมันยืนจูบอยู่กับพี่เมย์ (ย้อนไปอ่านต้นเรื่องนะครับ)
ผม : ( ร้องให้เลย ที่แท้ที่มันหายไป มันไปอยู่กับพี่เขานี่เอง ) จะเอาแบบนี้ใช่ไหม
แต้ม : เห้ยย ริวมันไม่ใช่แบบที่ริวคิดนะเว้ย
ผม : ยังบอกว่าไม่ใช่ มึงเล่นหายไปทั้งวัน ไม่โทร ไม่ไลน์มา กูโทรไปก็ไม่รับ กูพยายามคิดดีว่ามึงอาจจะทำสี เตรียมสีอยู่ แต่มันไม่ใช่เลย มึงกลับมาหักหลังกู แทงข้างหลังกู กูนี่โง่เนอะ
แต้ม : ขอโทษ มันก็ร้องให้เลย
ผม : นับตั้งแต่วันนี้มึงกับกูขาดกัน อยากทำไรก็เชิญ ต่างคนต่างอยู่ ผมก็ถอดแหวนคืนมันไป แต่เอาไปให้พี่ผู้หญิงนะครับ
พี่เมย์ : นะน้อง มันไม่ใช่แบบนั้นนะ
ผม : ไม่เป็นไรครับพี่ รักกันนานๆนะครับ
ผมก็เดินออกมา แต่แต้มมันก็มากอดเอวผมไว้
พี่เมย์ : พอเถอะแต้ม ถ้าเขาไม่รักก็ออกมา อย่าไปตามเขาเลย
ผม : ใช่ พี่เมย์พูดถูก ถ้าไม่มีเหี้ยบางตัวเข้ามา ผมก็คงไม่ต้องทำแบบนี้ !
แต้ม : ไปว่าเมย์แบบนั้นได้ไงว้ะ ขอโทษเมย์ซะ มันขึ้นเสียงใส่ผม
ผม : กูว่าแค่นี้มึงทำเป็นถือมันหรา ไปอยู่กับเหี้ยให้พอใจเลย
มันก็ทำสิ่งที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้น มันตบผมครับ
ผม : นี่ครั้งแรกที่มึงกล้าลงมือกับกู เป็นเพราะมันมึงถึงทำแบบนี้ กูไม่น่าหลวมตัวไปรักคนเหี้ยๆแบบมึงเลย
แต้ม : ระริว คะคือพี่ขอโทษ พี่ไม่ได้ตั้งใจ
ผม : พอเถอะแต้ม มันพิสูจน์ให้กูได้แล้วว่ามึงเลือกไคร
แต้ม : พี่ก็เลือกแกไง
ผม : ถามใจพี่เองให้ดีเถอะ
ไอ้แมนก็วิ่งมาครับ
ไอ้แมน : เป็นไรปะมึง
ผมหันหน้าให้มันดูครับ มันขึ้นเลย
ไอ้แมน : ไอ้แต้ม ไอ้เหี้ย มึงทำแบบนี้กับเพื่อนกูได้ไงว้ะ กูไม่คิดเลยว่ามึงจะทำแบบนี้
ผม : พอเถอะแมน ให้มันเจ็บๆกันไป เลิกกันตั้งแต่วันนี้ดีกว่าเป็นควายไปอีกนาน
แล้วมันก็พุ่งไปเข้าต่อยแต้มครับ แต่แต้มก็ไม่โต้ตอบอะไร
ผม : แมนไปเถอะ พอแล้ว เขาจะทำไรก็ช่างเขา กูเลิกกันแล้ว
แต้ม : ไม่ ยังไงก็ไม่เลิก
ผมก็เดินออกมาเลยครับ หน้านี่เป็นลอยมือเลย มันแสบๆยังไงไม่รู้ วันทั้งวันไม่มีสมาธิเรียนเลยครับ เสียใจมากที่ทำแบบนี้ ผมอุส่าให้ความจริงใจไป แต่มันกลับทำแบบนี้
แล้วตอนเย็นก็มาซ้อมบอลครับ แต้มมันก็โทรมาหลายสาย ผมก็ไม่รับ ผมเลยบล็อคเบอร์ ไลน์ เฟส ไป ผมก็ให้แม่มารับตามเคยครับ ตั้งแต่วันจันทร์-พุธ ผมไม่เจอกับมันเลย มันควเลือกทางของมันแล้วหละ วันนี้เป็นวันพฤหัสครับ กีฬาสรวันแรก สีผมต้องเจอกับสีพี่แต้ม ผมเลยตัดสินใจโทรไปหาพี่ณะ
ผม : พี่ณะอยู่ไหน มาหาที่ตึกพละหน่อย
พี่ณะ : เคครับ รอแปบ
แล้วพี่ณะก็มา
ผม : พี่ณะช่วยอะไรหน่อยดิ
พี่ณะ : ถ้าช่วยได้พี่ก็จะช่วยนะ
ผม : ครับพี่ พี่ช่วยแกล้งเป็นแฟนผมหน่อยได้ไหม ? ไปรับ ไปส่งทุกวัน ทำทุกอย่างที่คนเป็นแฟนเขาทำกันแะ
พี่ณะ : ห๊ะ ทำไมหรา
ผม : เออน่าพี่ ข่วยน้องหน่อย
พี่ณะ : เออๆ ถือว่าน้องที่น่ารักนะเนี่ย 555
แล้วเราก็เดินไปหาไรกินกันทีโรฃอาหาร เห็นพี่แต้มมันนั่งอยู่คนเดียวครับ ผมก็ไม่สนใจอะไร พี่ต้มมันเห็นก็เดินเข้ามาหาผมครับ
แต้ม : ทำแบบนี้ได้ไง
ผม : เงียบสู้ครับ เอ่อ เราเลิกกันแล้ว ต่างคนต่างอยู่ไม่ใช่หราไง
แต้ม : ตัวเองกำลังเข้าใจผิด
ผม : นี่ขนาดกูเข้าใจผิด ถ้าไม่ผิดมึงคงเย็ดกันเลยซินะ
แต้ม : ตัวเองว่าเขามั่วขนาดนั้นเลยหรา
ผม : คิดเอาเองละกัน มึงมีแฟนอยู่แล้ว แต่มึงมาทำแบบนี้ มันใช่ไหมละ
แต้ม : ขอโทษๆๆๆๆ
ผม : พอเถอะ ไม่ต้องขอโทษตอนนี้กูมีชีวิตใหม่กว่า แล้วดีกว่าด้วยซ้ำ
แต้ม : หมายความว่าไง
ผม : ริวคบกับพี่ณะแล้วไง
แต้ม : จะจริงหรา
ผม : ใช่ไหมพี่ณะ
พี่ณะ : อะเอ่อ ชะใช่
แต้ม : พี่ไม่เชื่อหรอก
ผม : ได้ ไม่เชื่อใช่ไหม ผมจูบพี่ณะเลบยครับ
ทั้งพี่ณะทั้งพี่แต้ม ช็อคเลย พี่ณัหน้าแดงมาก คงเขิล 5555 แต้มก็ร้องให้แล้วก็เดินออกไป ผมเลยเตรียมตัวไปแข่งฟุตบอล แล้วลงแข่งเลย เพราะเป็นคู่แรก ได้แต่ภาวนาว่าอย่สให้แต้มมันลงตัวจริง แต่ฟ้าไม่เข้าข้างครับ แต้มมันยืนตัวจริง เป็นกองหน้า ส่วนผมก็เป็นกองหน้า ปล้วระหว่างที่เล่น ผมก็ครองบอลอยู่ แล้วสีฟ้าก็แย่งไป ผมก็เล่นไปเลยๆ เลยส่งบอลไปให้ไอ้บิ้ก ไอ้บิ้กส่งให้พี่เขา พี่เขาก็ส่งมาให้ผม ระหว่างที่จะรับบอล ผมก็ใช้เท้าสกัดบอลไว้ แต่ไอ้ห่านั่นไม่รู้ว่าแต่ไหนครับ มันเตะหน้าแข้งผมเลย เจ็บมาก เจ็บจริงๆ ผมนอนลงเลยครับ ไม่ไหว ยอมเลย แล้วกรรมการก็เข้ามาดํ พร้อมกับพี่ๆพรรคสร ในใจตอนนั้นคิดว่าขากูจะหักหรือเปล่า เจ็บขนาดนี้ แล้วเขาก็เหยียดขาให้ครับ พี่แต้มก็ยืนดูอยู่นะ ผมก็เฉยๆไม่สนใจ ตอนนั้นผมร้องให้เลนครับ มันเจ็บมาก ผมเลยหันไปบอกกับกรรมการ
ผม : พี่ครับ พาผมไปโรงพยาบาลเถอะ เจ็บมากละเนี่ย
กรรมการ : อะเออ รอแปบ รอให้เขาเอาคานหามมาก่อน
แล้วพี่แต้มก็เขามาอุ้มผมไปเลยครับ ผมช็อคมาก
ผม : จะทำแบบนี้ทำไม เดี่ยวแฟนพี่ก็เข้าใจผิด
แต้ม : จะตายอยู่แล้วยังปากดี ไว้ให้เสร็จก่อนแล้วกูจะบอกความจริงทั้งหมด
ผม : ไม่ทันแล้วหละ คบกับพี่ณะไปแล้ว
แต้ม : กูรู้จักนิสัยมึงดี
สาวแท้ สาวเทียม กรี๊ดกันทั้งโรงเรียนครับ คงเป็นที่พี่แต้มมันอุ้มผมมั้งครับ หรือกูมโนไป สรุปผมโดนเข้าเฝือกอ่อนครับ โดนแม่เทศน์ใหญ่เลย !!!!

มาต่อมห้แล้วนะครับ ถ้าว่างจะมาเขียนต่อน้อ ^_^

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 23, 2016 1:59 pm

สวัสดีครับพี่ๆ ผมขอเล่าตอนพิเศษในช่วงเวลา 2-3 วันมานี้ให้ฟังหน่อยนะครับ ขอเริ่มจากวันอาทิตย์ตอนค่ำเลยก็แล้วกัน

ณ ห้องนอนของผม
แต้ม : เบ๊บไปอาบน้ำดิ
ผม : ไม่เอา จะนอน อย่ายุ่ง
แต้ม : ได้ไม่ตื่นใช่ไหม จุ๊บๆๆๆๆๆๆ มันจุ๊บผมเลย
ผม : อะเออ ไปอาบก็ได้
แต้ม : แหนะๆ หน้าแดง เขิลหรา
ผม : เขิลไร โดนจนชินละ
แต้ม : ห๊ะ เมื่อกี้ว่าไงนะ ?
ผม : ปะป่าว ไม่มีไร โว๊ะ ไปอาบน้ำละ
แต้ม : รีบๆนะ
ผม : ทำไมอ่อ
แต้ม : เขาคิดถึงตัวเองไง
ผม : น้ำเน่า !!!
ผมก็ไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็แต่งตัว ผมเดินออกมาจากห้องน้ำผ้าขนหนูผืนเดียวครับ ผืนเดียวจริงๆ ไม่ใส่ กกน 555 แล้วแต้มก็เดินมาทางผม พร้อมผลักกับผมลงไปบนเตียง
ผม : ทำบ้าไรเนี่ย หัวเปียกอยู่นะเว้ย
แต้ม : เดี่ยวเขาเช็ดให้
แต้มก็มานั่งคร่อมข้างหลังผม พร้อมกับเช็ดผมให้
ผม : แต้มม !!! (กดเสียง) อีกแล้วใช่ไหม ?
แต้ม : เขาเงี่ยน ช่วยหน่อย
ผม : นอนๆ พรุ่งนี้ไปเรียน
แต้ม : ยกเดียวเอง นะๆๆๆๆๆ มันก็อ้อนจนผมจนทาง
ผม : ยกเดียวจริงๆนะมึง
แต้ม : ครับบ ยกเดียว
แต้มก็เริ่มเล่น เริ่มไซด์ เริ่มเลีย จนคืนนั้นผมเสร็จมันไป 4 ยกครับ
ผม : ไหนว่ายกเดียวไง
แต้ม : ยกเดียวแต่ 4 น้ำ รักนะ
ผม : มึงอะเจ้าเล่ห์ ต่อไปอด
แต้ม : ไรว้าา แค่ทำการบ้าน
ผม : นอนเถอะ
แต้ม : ฝันดีครับ มันก็จุ๊บหน้าผากผม
ตื่นเช้าไม่เห็นมันละครับ ผมก็ไม่คิดอะไร มันคงรีบไปโรงเรียนมั้ง
ผมอาบน้ำ แต่งตัวกินข้าวเสร็จก็โทรหามัน แต่โทรไม่ติดครับ ใช้เบอร์แม่โทรก็ไม่ติด ผมเลยให้แม่มาส่งที่โรงเรียน
ณ โรงเรียน
ผม : ไอ้แมนแดกข้าวมายัง
แมน : แดกแล้วครับ
ผม : พูดเพราะทำไมว้ะ
แมน : ก็ไอ้พี่แต้มมึงไง ให้พูดกับมึงดีๆ
ผม : พ่อง มึงก็ไปตามมัน
แมน : กูเชื่อฟังรุ่นพี่นี่หว่า !!!
แล้วเราก็ขึ้นเรียน เรียนเรื่อยๆอะครับ บางวิชาก็นั่งคิดถึงเรื่องของไอ้พี่แต้ม คือมันโทรไม่ติด ติดก็ไม่รับ ทักไลน์ไปก็ไม่ตอบ จนพักเที่ยงผมก็ไปหามันที่ห้องเพราะอยู่ใกล้กัน
พี่เกมส์ : ไงน้องริว
ผม : ดีครับพี่ เห็นพี่แต้มบ้างปะ
พี่เกมส์ : ไอ้แต้มนะหรา เอ่อ คือมัน (ดูรั่วไปเลยครับ)
ผม : มีไรปะพี่ นี่หายไปตั้งแต่เช้าละ โทรไปก็ไม่ติด ผมห่วง ผมคิดถึงมันแทบตาย แต่มันแม่วเล่นหายไปทั้งวันแบบนี้ จะให้ผมคิดว่าไง
พี่เกมส์ : อะเอ่ออ คือ ถ้าเห็นไรแล้วอย่าคิดมากละ มันทำไปเพราะมีเหตุผลของมัน
ผม : มีไรก็บอกมาดิ อย่าปิดบัง
พี่เกมส์ : พี่ว่าให้เรารู้เองดีกว่านะ พี่ไปละ
ผมเครียดเลยครับ มันมีเรื่องอะไรอีกละ ตั้งแต่คบกันมาก็มีแต่ปัญหาโน่นนี่นั่นตลอด ผมเลยเดินกลับห้องไป แล้วไปนั่งในห้องสงบสติอารมณ์ จนขึ้นคาบเรียนภาคบ่าย ไม่มีอารมณ์จะเรียนเลยครับ ครูสอนอะไรนี่คือมืดไปหมด แล้วก็เลิกเรียนกลับบ้าน ผมก็โทรให้แม่มารับ ผมยืนรอหน้า รร ซักพักก็เห็นรถของไอ้แต้มครับ มันทุกผู้หญิงคนหนึ่ง เป็นน้อง ม.4 ครับ ซึ่งน้องคนนี้ก็ชอบมันอยู่แล้ว ผมคิดมากเลยครับ น้ำตาไหลตรงนั้นเลย จนแม่มา ผมก็ขึ้นรถไปบ้าน ขึ้นห้อง แล้วนอนครับ ตื่นมาประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ โทรหามันก็ไม่ติด มันคงเลือกเส้นทางของมันแล้วหละ ผมปล่อยโฮเลย TT
ตื่นเช้ามา รร ผมตาบวมนิดๆ เพราะร้องให้เมื่อคืน
ณ โรงเรียน
แมน,บาส : ตามึงบวมๆ
ผม : ไม่มีไรวะ
แมน : ไม่มีได้ไงตามึงยังแดงอยู่
บาส : มึงมีไรก็บอกดิวะ เพื่อนกันปะสัส
ผม : เออๆ ผมก็ตัดสินใจเล่าเรื่องทั้งหมดให้มันฟัง ผมก็ปล่อยโฮใส่ไอ้แมนเลยครับ
แมน : มันอาจจะไม่มีอะไรก็ได้นะเว้ย อย่าคิดมาก
ผม : ไม่มีได้ไง เล่นหายไป 2 วันกูโทรไปไม่ติด แถมมันแม่งยังไปรับไปส่งน้องผู้หญิงคนนั้นอีก
บาส : เอาน่ามึง ถ้ามันจะทิ้งมึงก็ยังมีพวกกู
ผม : อะอืม
แมน : กูว่ามึงไปล้างหน้าล้างตาให้สดชื่นก่อนเถอะ
ผม : เออ
แล้วเราก็ไปเข้าแถวกัน จนขึ้นเรียนคาบแรกผมไม่มีสติจะเรียนเลย เอาแต่คิดเรื่องที่ผ่านมา บางทีก็เหม่อจนอาจารย์ต้องเรียกซ้ำ จนพักเที่ยง
แมน : ไปกินข้าวกันเถอะ
ผม : อืมๆ
ผมเดินมาโรงอาหารเก่า ก็เห็นแต้มกับน้องผู้หญิงคนนั้นนั่งด้วยกัน มีป้อนข้าว ป้อนน้ำกันด้วย
แมน : กูไปซื้อข้าวให้ก่อนนะมึง เอาเหมือนเดิมใช่ไหม
ผม : เออ ของเผ็ดไม่ต้อง
ผมก็มานั่งที่โต๊ะ โดยสายตายังคงมองมันทั้งสองคน ดูมีความสุขเหลือเกิน ซึ่งมันแตกต่างจากผมเลย
ไอ้แมนก็เอาข้าวมาให้
แมน : เอามึง เออแล้วไอ้บาสละวะ
ผม : กูเห็นมันไปม่อหญิงโน่น
แมน : เออ แล้วทำไมมึงไปหาผู้หญิงบ้างวะ
ผม : กูจะหาแหละ แต่ติดกับไอ้แต้ม กูรักมันแค่ไหนมึงก็รู้
แมน : เออน่ามึง อย่าไปคิดถึงมันเลย
แล้วภาพบาดตาก็เห็นครับ ไอ้แต้มมันเช็ดปากให้น้องผู้หญิงคนนั้น ผมเห็นผมคว่ำชามข้าวเลยครับ พร้อมกับเตะโต๊ะ ทำเอาไอ้แมน คนรอบข้าง รวมถึงสองคนนั้นหันมามองอะครับ
แมน : มึงเป็นบ้าไรเนี่ย
ผม : กูเป็นคนโง่ไง เจ็บกี่ที่ก็ไม่จำ ผมก็ร้องให้แล้ววิ่งไปบนห้องเลย โดยไม่สนใจคนในโรงเรียนเลยครับ
ไอ้แมนก็วิ่งตามมา ผมก็วิ่งไปกอดมันครับ
ผม : มันทิ้งกูไปแล้วใช่ไหม กํไม่ดีตรงไหนมึงบอกมาดิวะ
แมน : มึงนะดี แต่แต้มต่างหากละ ที่มันไม่รู้จักรักจริง
พี่เกมส์ : ริว เอ่อ
ผม : อ้าวพี่ ไม่ต้องพูดครับ ผมเห็นมันหมดแล้ว ผมจะเลิกยุ่งกับมัน พี่กลับไปเถอะ
จนคาบบ่ายก็ได้ยินเสียงประชาสัมพันธ์
'ในวันพรุ่งนี้จะมีการประกวด Singing&Contest สำหรับทีมที่ชนะจะมีสิทได้แสดงในวันเปิดงานวิชาการของโรงเรียนค่ะ'
ผมก็ไม่สนใจอะไร จนเลิกเรียนก็กลับบ้านกับไอ้แมน โดยมันอาสาที่จะไปส่ง
ถึงบ้านผมก็ลองโทรหามันอีก มันก็ไม่รับ ทักไลน์ไป ขึ้นอ่านแต่ไม่ตอบ ผมคงต้องเสียมันไปจริงๆแล้วซินะ จนวันรุ่งขึ้นผมก็ไปโรงเรียนตามปกติ
แมน : วันนี้ตั้งแต่คาบ 4 อาจารย์ให้ไปพบกันที่หอประชุมใหม่นะเว้ย
ผม : ไปทำไมวะ
บาส : ก็รายการประกวดชิงแสดงวันวิชาการไงควาย
คาบแรกเราก็เรียนกันปกติครับ จนคาบ 4 ไปหอประชุมกัน ผมก็เห็นแต้มมันเดินจูงมือมากับน้องผู้หญิง ผมเลยโดยไปตรงกลาง มือมันสองคนก็หลุดออกจากกัน แต้มมันหันมามองแบบแค้นอะครับ
แล้วก็เข้าไปหอประชุมอาจารย์ก็เช็คชื่อ แล้ว ผอ ก็มาเปิดประชุม แล้วตามด้วยชุดโชว์ประกวดของแต่ละทีม ผมมานั่งอยู่ด้านหลังๆครับ ซึ่งมันจะมีที่นั่งยกสูงให้ ซึ่งมันจะเห็นได้ชัด มันมี 8 ทีม แบ่งเป็นรอบละ 4 ทีมครับ 4 ทีมแรกก็แข่งขันกันเสร็จ อาจารย์พิธีกรก็พูดขึ้น
จารย์ : เอาละครับ 4 ทีมแรกประกวดเพื่อชิงกาีแสดงในวันวิชาการกันเสร็จแล้ว ต่อไปจะเป็นการร้องเพลงจากนักเรียนอาสาของเรานะครับ
ผมตกใจเลยเมื่อเห็นพี่แต้ม ขึ้นมาร้องเพลง เพลงแรกเป็นเพลงการเดินทางนะครับ ผมก็ไม่รู้สึกอะไร จนเพลงจากนี้ไปจนนิรันดร์ ทำเอาผมร้องให้เลยครับ คือมันซึ้งจริงๆ ผมกอดไอ้แมนร้องให้เลย
ไอ้แมนมันก็ปลอบผมจนผมเริ่มดีขึ้นละ
แต้มก็ร้องเพลงเสร็จ
แต้ม : ผมร้องเพลงนี้ให้กับคนๆนึงนะครับ ซึ่งผมรักเขามาก บ้างครั้งสิ่งที่ผมทำไปก็อาจจะดูว่าเกินไป แต่ที่ผมทำก็เพราะผมมีเหตุผลของผม วันนี้ผมอยากจะขอคนๆนั้นเป็นแฟน
ผมได้ยินก็ช็อคเลยครับ TT
ผม : มึงเห็นไหม มันจะทิ้งกูไปแล้ว มันไม่รักกูแล้ว ฮืออออๆๆๆๆๆๆ
แมน : ไม่ร้องดิมึง คนมองเยอะละ
ผมก็ปาดน้ำตาตัวเอง แล้วตัดสายตาไปทางเวที
ผมก็เห็นน้องผู้หญิงคนนั้นยืนขึ้น แล้วเดินไปบนเวที แต้มมันก็ยืนยิ้มอย่างดีใจเลยละครับ มันคงขอเป็นแฟนโดยทิ้งผมไว้ตรงนี้แล้วละ

น้องผู้หญิงคนนั้นก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วจับไมค์ขึ้นมา
น้อง ผญ : หนูรักพี่แต้มมากๆเลยนะค่ะ พี่เขาดีกับหนูมาตลอด ดํแลหนูดีมาก
ผมเลยคิดว่าที่น้อง ผญ พูดมา แสดงว่ามันต้องกิ๊กกันมานานละ โดยปล่อยให้ผมเป็นควายมาตลอด
ผมแม่งไม่อยู่ละ ไม่อยากเห็นภาพบาดตาบาดใจกัน วิ่งขึ้นมาที่ห้องแล้วเอากระเป๋ากลับบ้านเลย แต่ระหว่สงกลับบ้านก็เข้าร้านเค้กก่อน ร้ายเค้กนี้ใกล้มหาลัยนะครับ ผมก็เดินเข้าร้านไป แล้วก็มีพี่คนนึงครับหน้าตาหล่อเลยแหละ ออกแนวตี๋ๆ จีนๆหน่อย เข้ามาคุยกับผม เราก็แลกไลน์กันไป กลับถึงบ้านก็นอนร้องให้ คิดต่างๆนาๆที่มันทำดีกับเราตลอด 1 ปีกว่าๆ มันทำเพื่ออะไร มันเห็นเราเป็นตัวคั่นเวลาหรือเปล่า ผมเลยเข้าไปเช็คดู พี่อิงแอดมาแล้วครับ ก็คุยกับพี่เขาไปต่างๆนาน แล้วก็เข้าไปคุยในแชมกลุ่มกับพวกพี่ๆ แล้วได้ยินเสียงแม่มาเรียก
แม่ : ริว เป็นไรรึป่าว ตาบวมๆ
ผม : สงสัยนอนมากไปครับแม่
แม่ : แล้วนี้หนีเรียนมาใช่ไหม อาจารย์ประจำชั้นโทรมาบอก
ผม : ครับแม่ ผมไม่อยากเรียนที่นี้แล้ว ย้ายให้ผมได้ไหม
แม่ : มีอะไรอีกละ เคลียร์กันดีๆละ ออกไปหาพี่เขาซะ คบกันมานานแล้วนะทำไมเอาแต่หนีปัญหา
ผมก็ออกไปพบพี่เขาครับ
แต้ม : ตัวเอง ทะ...
ผม : ยังกล้าพูดอีกหรา มึงกับกูจบกันไป แยกกัน ต่างคนต่างอยู่ เพราะวันนี้มึงได้ทำให้กูเห็นแล้วว่ากูเป็นที่คั่นเวลา รอมึงกับเขามาคบกัน มึงสนุกมากไหม ที่เล่นกับความรู้สึกกู ร้องครับ แต้มก็เข้ามากอด พูดไปร้องไป
ผม : ไม่ต้องมากอด ออกไป
แต้ม : ขอโทษ
ผม : กูทะแม่งตั้งแต่มึงถามกูว่าถ้ามึงทำผู้หญิงท้องละ
แต้ม : โว๊ะ ไปกันใหญ่แล้ว
ผม : มึงพูดไรของมึง คนที่ไปกันใหญ่ที่มึงต่างหาก
แต้ม : ตั้งใจฟังนะ
ผม : กูไม่ฟังคำแก้ตัวของมึง
แต้ม : ฟังไหม ไม่ฟังกูปล้ำตรงนี้แหละ
ผม : คิดว่ากูกลัวมึงอ่อ
แต้ม : ลองดูปะละ
ผม : นั่งเงียบครับ กลัว 555
แต้ม : วันนี้วันไร ?
ผม : วันพุธไง ทำไมจะมีการ์ดเชิญอ่อ
แต้ม : นี่มึงจำไม่ได้จริงๆหรา
ผม : เออ วันไรวะ
แต้ม : ก็วันที่กูขอมึงเป็นแฟนไง
ผม : ห๊ะ มั่วรึป่าว มันวันที่ 19 ปะ
แต้ม : มึงอะมั่ว จำวันที่กูขอมึงเป็นแฟนครั้งแรกได้ไหม ? กูขอ 12 แต่มึงบอกว่าขอเป็นวันที่ 19 เพราะมึงยังไม่พร้อม
ผม : เออวะ ลืมม
แต้ม : ใช่สิ กูไม่สำคัญ
ผม : ไม่ใช่ซักหน่อย แต้มก็รู้ว่าช่วงนี้ริวเรียนหนัก มันตันๆ
แต้ม : เออ รู้ก็ได้
ผม : เออแบ้ววันนี้มึงขอน้องคนนั้นเป็นแฟนไปนิ
แต้ม : มึงอะมั่ว ทำไมไม่อยู่ให้จบ
ผม : จะอยู่ให้เห็นภาพบาดตาหราวะ
ผั๊วว !!!
ผม : ตบทำไมเนี่ย
แต้ม : กูจะขอมึงเป็นแฟนใหม่ต่างหากละ มึงอะแม่งรีบมาก่อนทำไม กูจะได้ประกาศให้คนรู้ทั้ง รร แล้วน้องผู้หญิงคนนั้นเป็นน้องแฟนพี่กู
ผม : หระเหรอ
แต้ม : เอออ
ผม : งั้นแสดงว่าที่มึงทำทั้งหมดมึงก็เซอร์ไพรส์
แต้ม : อืม
ผม : ไม่เอาปล้วนะแบบนี้ กูเสียใจ เสียน้ำตาแค่ไหน
แต้ม : คร้าบ ขอโทษนะ
แล้วเสียงไลน์ผมก็ดังขึ้น ไอ้แต้มก็หยิบไปดู
แต้ม : Kun นี่ไครวะ
ผม : อะเอ่อ เอ่อ คือพี่มหาลัยนะ เขาขอไลน์ตอนอยู่ร้านเค้ก
แต้ม : อืม แล้วไอ้กลุ่มมิตรภาพ...คือไร
ผม : เอ่อ คือกลุ่ม กลุ่มของพวกพี่ๆที่โรงเรียนนะ
แต้ม : อืม เอาไป
ผม : เอ้า ทำไมไม่มีปัญหาไรวะ
ผมกดเข้าไปดู เรียบร้อยครับ มันบล็อค
ผม : โหไรเนี่ย พี่เขาออกจะหล่อ
แต้ม : อย่าแรด ผัวอยู่ทั้งคน
ผม : ผัวพ่อง !!!
แต้ม : ไปปั๊มลูกกันเถอะ
ผม : ไม่ต้องเลย เมื่อคืนก็เพิ่งทำ
แต้ม : งั้นไปอาบน้ำกัน
ก็ขึ้นกันไปอาบน้ำ แล้วก็ไปร้านข้าวข้างนอก

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Aug 23, 2016 2:33 pm

มาต่อเร็ววววๆนะคับ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Aug 25, 2016 8:36 pm

ริวฝากมาบอกว่า ช่วงนี้ที่โรงเรียนมีกิจกรรมแล้วก็สัปดาห์ต่อไปนจะต้องไปรัสเซียอีกจึงไม่มีเวลามาลงต่อให้ ถ้ากับมาเมื่อไรขะรีบม่ต่อให้นะคับ
มาริว

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Aug 25, 2016 11:00 pm

ต่อ อีกๆๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Fri Aug 26, 2016 12:52 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:ต่อ อีกๆๆ
ริวฝากมาบอกว่า ช่วงนี้ที่โรงเรียนริวมีกิจกรรมแล้วก็สัปดาห์ต่อไปจะต้องไปรัสเซียอีกเลยไม่ได้มาต่อ

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Fri Aug 26, 2016 5:14 pm

อ้าวริวไปรัสเซีย แล้วจะกลับมาต่ออีกไมอะหรือยังไง...?
#เศร้าแปปっ╥╯﹏╰╥c
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Fri Aug 26, 2016 9:46 pm

กลับมาต่อครับ แต่ไปรัสเซียก่อนครับ

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Fri Aug 26, 2016 9:51 pm

อ่อนึกว่าไม่มาต่อใจหาย....ยังไงก็เดินทางปลอดภัยนะ (แต้มไปด้วยปะ) >< #ยังไงก็จะจนกว่าจะกลับมา#รออ่านนะ
~\(≧▽≦)/~
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Sat Aug 27, 2016 10:08 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:อ่อนึกว่าไม่มาต่อใจหาย....ยังไงก็เดินทางปลอดภัยนะ (แต้มไปด้วยปะ) >< #ยังไงก็จะจนกว่าจะกลับมา#รออ่านนะ ไม่ไปครับ มันงอลอยู่ มันไม่อยากให้ไป
~\(≧▽≦)/~

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Sat Aug 27, 2016 10:08 am

EP.10
วันนี้ผมจะมาต่อให้เพิ่มอีกซักตอนก่อนที่ผมจะไปรัสเซียนะครับ ผมขอเล่าต่อปีนี้เลยก็แล้วกัน เพราะกลังจากที่ลงตอนล่าสุดก็ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น หรือพิเศษอะไร
เริ่มวันปีใหม่เลยก็แล้วกันเนอะ ซึ่งปีใหม่มีแผลนจะไปเที่ยวรัสเซียกับเชียงใหม่ แม่เลยตัดสินใจไปเที่ยวรัสเซีย เพื่อฉวยโอกาสได้ไปหาพ่อด้วย ซึ่งแน่นอนแต้มก็ไปด้วย
มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า วันนั้นเป็นวันศุกร์ครับ ผมเลยต้องตื่นเช้าเพราะมีไฟท์บินเช้ามากจริงๆ
แม่ : เสร็จแล้วใช่ไหมลูก
ผม,แต้ม : ครับแม่
แม่ : งั้นไปกัน เดี่ยวขนของไปไว้ในรถก่อนนะ แม่จะฝากบ้านไว้กับตำรวจก่อน
ผม : แม่พูดเหมือนบ้านเรารวยมากเนอะ 5555
แม่ : ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะไอ้ฟันเหล็ก พร้อมเอามือลูบหัวผม
ผม : ไปแต้ม ขนของขึ้นรถ
ผมกับแต้มก็ขนของขึ้นรถกัน แม่ก็ลงมาแล้วเราไปสนามบินกัน แม่เลือกบินของการบินไทย เพราะมันต้องต่อเครื่องน้อยดี บินจากภูเก็ตต้องไปลงเครื่องที่กวางโจว ไปต่อที่อู่ฮั่น แล้วลง SVO ของโมสกอ ใช้เวลาเดินทางประมาณเกือบ 35 ชม. ได้มั้งครับ (นี่แหละสาเหตุที่ไม่ค่อยอยากไป มันนานเกินไปจริงๆ)
ณ SVO มอสโก
แต้ม : ตัวเองเขาเมื่อยตูดหมดและเนี่ย
ผม : ทำมาบ่น เขาชาหมดแล้ว อุ้มหน่อย
แม่ : ทำไรดูสถานที่บ้าง
ผม : ล้อเล่นไม่ได้หราครับแม่
แม่ : หึๆ ไปกันเถอะ พ่อแกมารออยู่สนามบินละ
แต้ม : พ่อตัวเองจะดุไหม
ผม : มากก
แต้ม : ตัวอ้า
ผม : พูดอิ้งเป็นปะ
แต้ม : เป็นดิ กลัวไร
ผม : แต่ที่นี่เขาจะไม่ใช่อิ้งนะ เขาจะใช้ภาษาของเขา
แต้ม : ช่างเขาเถอะ แล้วแต่เลย เขาจะพูดอิ้ง
ผม : 555 เดี่ยวก็รู้ๆ
ผมก็มาที่หน้าสนามบิน เห็นพ่อผมก็พุ่งเข้าไปกอดเลย คือแบบมันคิดถึงอะเนอะ กว่าจะได้เจอกัน (การสนทนาต่อไปนี้จะเป็นของผมกับพ่อนะครับ ซึ่งผมจะแปลเป็นไทยให้)
ผม : พ่อคิดถึงจัง ขอตังค์หน่อย 555
พ่อ : จะเอาเท่าไหร่ละ
ผม : หูย จริงปะเนี่ย
พ่อ : รอให้ลูกเขยมาขอก่อนแล้วกัน แกค่อยเอา
ผม : พ่ออ้า พูดไร
แต้ม : สวัสดีครับคุณพ่อ
พ่อ : อืม หวัดดี เราแฟนริวหรา
แต้ม : ใช่ครับ
พ่อ : งั้นไปที่บ้านมีเรื่องต้องเคลียร์กัน
แม่ : คุณก็ไปแกล้งเด็ก
พ่อ : ผมไม่ได้แกล้งคอยดูแบ้วขึ้น สีหน้าพ่อตอนนั้นดูเคร่งเครียดมากครับ เหมือนจะไม่พอใจ
ผม : ไปเถอะพ่อ
แล้วเราก็ไปบ้านกันครับ บ้านผมอยู่ข้างสนามของทีมชาติรัสเซียอะครับ (คงไม่แปลกใจทำไมผมถึงคลั่งวอลเลย์บอล 5555 ซึ่งตอนเด็กๆผมอยู่ที่นี่ชอบมาดูพวกทีมชาติฝคกซ้อมกันเป็นประจำ มันจึงเป็นเหตุที่ทำให้ผมได้มาเรียนอยู่ที่ไทย แม่เลยให้เข้า รร ประจำซึ่งเป็น รร กีฬา ผมเลยได้เป็นตัวเซ็ต หลายคนคงสงสัยว่าทำไมไม่เรียนที่รัสเซียละ คงจะได้เล่นกีฬาเหมือนกัน บอกเลยครับ เด็กไทยจะเตี้ยมาก ถ้าเข้าที่รัสเซีย โอกาสน้อยมากที่จะติดตัวจริง เลยเข้าไทยดีกว่า ความสูงเฉลี่ยกัน)
เข้าบ้าน พ่อก็เปิดประเด็น
พ่อ : ไหนลองเล่ามาซิ มาคบลูกฉันทำไม
แต้ม : เล่าเริ่องทั้งหมดให้ฟัง
พ่อ : หึ คิดว่าฉันจะยอมรับหรา
แม่ : พอเลยๆ อย่าแกล้งเด็กซิ
แต้มมันดูเกร็งๆไปเลยครับ กลัวมั้ง เพราะผมนักกับพ่อไว้ก่อนจะแกล้งมันซักหน่อย
ผม : พอเลยพ่อๆ เลิกเล่นได้แล้ว 555
แต้ม : นี่ตัสแกล้งเขาหรา
ผม : พ่อโน่นนน แต้มก็ตบหัวผม
พ่อ : เลิกเล่นได้แล้ว เอาของไปเก็บได้แล้ว อยู่ห้องที่ 2 นะ อยู่กันสองคน
แม่ : มันก็ต้องเป็นอย่างนั้นอยู่แล้ว 555
ผม : แม่อ่าา
เราก็เอาของไปเก็บกันครับ เก็บเสร็จก็ลงมาข้างล่าง
ผม : พ่อพาไปยิมหน่อย
พ่อ : จะดีหรา
แต้ม : ยิ้มไหนอ้ะ
ผม : ก็ยิมแถวบ้านนี่แหละ
แต้ม : ไปด้วยดิ อยากเที่ยว
ผม : มาดิ เออเอาเสื้อกันหนาวมาด้วย ตัวสีดำอะ
แต้ม : มันหนาวหราครับที่รัก
ผม : ไม่มั้ง ไปเอามาอย่าบ่น พ่อไปขอให้ด้วยน้าา ผมอยากไปดู
พ่อ : อืม
เราก็ไปยิมกัน ตอนแรกผมเดินเข้าไปขอแต่ รปภ ไม่ให้เข้าไป บอกว่าเขาเก็บตัวซ้อมรายการ WGP นี่แหละ แต่พ่อก็ไปพูดให้จนได้
แต้ม : ตัวเองทำไมยิมมันใหญ่จัง ?
ผม : เดี่ยวก็รู้ หึๆ เราก็เดินเข้าไปครับ แต้มตะลึงมาก เพราะมีแต่ ผู้หญิง ส่วนผู้ชายจะใช้อีกที่นึง
แต้ม : ยิมไรเนี่ย ทำไมมีแต่หญิง
ผม : ก็ยิมของทีมชาติไง
แต้ม : โห คนนั้นสวยเนอะ
ผม : คนไหนอ่ออ
แต้ม : เบอร์ 8 อะ สูงด้วย สวยมาก
ผม : อ่อ มีสวยกว่านี้อีก
แต้ม : คนไหนอ่อ ถ้าเขาไม่รีบมีเมียก่อน คงจะจีบพวกพี่ๆไปแล้ว
ผม : ปากหมา เบอร์ 13 สวยกว่าอีก
แต้ม : สวยตรงไหน หน้ายังกับพังพร
ผม : ปากหมา มาว่าไอดอลเขาได้ไง เดี่ยวจ้บควXยัดปาก
แต้ม : เดะเหอะหายปากดี
ผมก็เข้าไปดูพวกพี่ๆเขาซ้อมกัน คือเล่นแบบดีมาก ตีหนักมาก ส่วนพ่อต้องไปที่บ้าน ปล่อยให้อยู่กับแม่ 2 คนบ้าง
แต้ม : มามอสโกวจะไปเที่ยวที่ไหนอ่อ
ผม : ยังเยอะแยะ จะไปไหนละ
แต้ม : อยากไปจักรวาล
ผม : กวนตีนได้เรื่อยเนอะ
แต้ม : แฮ่ๆ คนนั้นสวยจริง อยากได้
ผม : เช็คหน้ามึงด้วยแต้ม 555
แต้ม : งอนๆๆๆ
ผม : งอนไปไม่ง้อ
แต้ม : หายเองก็ได้ เชอะ
ผม : ฟอดดด
แต้ม : ทำไรดูสถานที่บ้างดิ พี่คนสวยเขาเห็น แต้มอดดิ
ผม : อดไปดิ 555 หน้าแดง เขิลหรา
แต้ม : เขิลที่ไหนละ ร้อน
ผม : ร้อนบ้าไร ถ้านี่ยังเรียน ไทยก็คงสุกพอดี
เราก็นั่งดูครับ จนพวกพี่ๆเขาพักเบรก ผมก็เข้าไปคุยกับเบอร์ 13 เป็นตัวเซ็ตในฝันเลย พี่เขาดูเฟรนลี่อะครับ ไม่หยิ่งหรืออะไรเลย ชวนคุยด้วยซ้ำ จนพ่อโทรมาให้กลับบ้าน เราก็กลับบ้านกัน เราก็อาบน้ำ แล้วไปหาไรกินกันที่ห้าง ซื้อของไรนิดหน่อย กลับบ้านก็อาบน้ำอีกรอบ ก่อนนอนก็โดน 1 ดอก มันบอกอากาศหนาวเป็นใจดี 555

ขอมาต่อให้แค่นี้ก่อนนะครับ

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sat Aug 27, 2016 1:43 pm

ครับเดี๋ยวว่างๆๆค่อยมาลงก้อได้ครับเที้ยวให้สนุกนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Aug 27, 2016 10:54 pm

มาต่อเร็วๆนะครับ
ปล.เดินทางปลอดภัยครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Sep 01, 2016 7:48 pm

มาต่ออีกยะคับริว คิดถึงริวจัง

ตั้งหัวข้อ by jeny jenisa Fri Sep 02, 2016 8:15 am

รัสเซียมีแต่สูงๆจ้าวอลเลย์นี่
jeny jenisa
jeny jenisa

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Sep 03, 2016 8:29 pm

ริวหายไปไหนหว่า ไม่เห็นมาต่อเลย คิดถึงริวจัง

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Sep 04, 2016 10:41 am

มาต่ออีกนะครับ ปูเสื่อรอ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Fri Sep 09, 2016 12:53 am

อีนางริว รีบมาต่อ ด่วน ถ้าไม่มาต่อ ตายสถานเดียว!!!(กำลังโมโหนิดๆ)
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Fri Sep 09, 2016 2:50 am

fcsunaree พิมพ์ว่า:อีนางริว รีบมาต่อ ด่วน ถ้าไม่มาต่อ ตายสถานเดียว!!!(กำลังโมโหนิดๆ)
เป็นไรมากปะกัส ไปเรียกริวแบบนั้น อย่ามาแสดงให้มากนะขอร้อง

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Fri Sep 09, 2016 6:19 am

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:
fcsunaree พิมพ์ว่า:อีนางริว รีบมาต่อ ด่วน ถ้าไม่มาต่อ ตายสถานเดียว!!!(กำลังโมโหนิดๆ)
เป็นไรมากปะกัส ไปเรียกริวแบบนั้น อย่ามาแสดงให้มากนะขอร้อง

ค่า
fcsunaree
fcsunaree

หน้า 3 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน