G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 7 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 7 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by korn7 Mon Oct 24, 2016 8:15 pm

เรื่องนี้ต้องสืบต่อไป ปูเสื่อรอเลย
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 7 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 24, 2016 8:25 pm

เรื่องนี้มันพลิคล็อค ซ่อนเงื่อนมาก -//-

Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Mon Oct 24, 2016 8:38 pm

ชอบตรงอัพเตตัส โสดจีบหน่อย ว๊าฮ่าาาล้ำครับ ดีต่อใจ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 24, 2016 9:03 pm

ก็ต้องอ่อยกันต่อไป 555

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Mon Oct 24, 2016 9:08 pm

ติดตามครับ เรื่องจะเป็นยังไงต่อลุ้นๆ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 24, 2016 9:18 pm

ครับ ^^

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 2:43 pm

คิดถึงงงงง มาต่ออีกน้าาา ฝาบอกคิดถึงทุกคนด้วยนะ ^_^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Wed Oct 26, 2016 9:05 pm

ดีใจจัง นึกว่าจะไม่มาต่อละ

ตั้งหัวข้อ by Jame_JM Fri Oct 28, 2016 3:17 pm

แรดจัง หยุดแรดบ้างก็ได้นะ แรด

Jame_JM

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Nov 07, 2016 8:13 pm

เดี่ยวถ้าเขียนทันจะมาต่อให้น้อ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Nov 07, 2016 8:56 pm

ความเดิมตอนที่แล้ว
ผมก็กลับเข้าบ้านไป นั่งเล่นเฟสไปเรื่อยเปื่อย ด้วยความเสือกผมก็เข้าไปดูเฟสพี่ตี๋ครับ เข้าไปดูพวกเพื่อนๆ ทำไมมีแต่ผู้ชาย แล้วส่วนใหญ่เป็นเกย์ด้วย เรื่องนี้มันชักจะยังไงแล้วละ ผมว่าพี่ตี๋คงชอบพี่เจมส์ชัวร์ (หลังจากนี้จะเป็นตอนที่ผมตกลงเป็นแฟนกับพี่เจมส์แล้วนะ )
วันพฤหัสที่ผ่านมา ตอนอยู่ รร
เจมส์ : ริว ดูแลตัวเองด้วย พร้อมกับเอามือมายีผม
ผม : ครับ ตั้งใจเรียนนะ
เจมส์ก็ขับรถออกไป

ผมก็เดินมาอาคาร
ระหว่างที่ผมกำลังเดิน ก็นึกขึ้นได้ว่าไอ้บอสมันเรียนวิทยาศาสตร์เหมือนกัน เพราะตึก 8 รร จะยกให้นักเรียน SMTP เรียนเท่านั้น ผมก็หยุดชะงักเมื่อเจอไอ้บอสมันยืนอยู่หน้าห้องผม
ผมกำลังจะเดินเข้าห้อง แต่มันมาขวางไว้
ผม : มึงมีไรอีก
ไอ้บอส : ป่าว แค่คิดถึง
ผม : มองนิ่งๆ ออกไปกูจะเข้าห้อง
ไอ้บอส : ไม่ออก กูคิดถึงมึงอ้ะ มาหาไม่ได้ไง
ผม : พอๆ เลอะเทอะ ผมผลักมันจนล้มไปโดนขอบกระจกบอร์ดที่ติดอยู่หน้าห้อง
มันก็มองผมนิ่งๆ มันไม่กล้าทำไรผมหรอกผมรู้ดี
ผมก็เข้าห้อง นั่งคิดถึงคำที่มันบอกว่ามันคิดถึง จริงอยู่ที่เลิกกันไป แต่จะให้ผมไม่คิดถึงคำที่มันบอกนะหรา ไม่เลย ถ้ามันยังรักเราอยู่ แล้วทำไมมันต้องทำแบบนี่กับเรา
ผลั๊วววว
ผม : โอ้ย ไอ้เหี้ย ไครตบกูวะ
แมน : กูเอง ไอ้เหี้ยนั่งเหม่อไร อาจารย์ถามมึงอะ
ผม : อะเอ่อ ว่าไงครับอาจารย์
อาจารย์ : ฉันถามคำถามเธอ ทำไมเธอไม่ตอบ
ผม : ขอโทษครับอาจารย์ ขอคำถามอีกรอบครับ
อาจารย์ : อาจารย์ก็ขึ้นวิชวลบนคอมให้
' มวล 0.5 กิโลกรัม เคลื่อนที่เป็นวงกลมรอบจุดหมุนด้วยรัศมี 2 เมตร จากหยุดนิ่งจนมีความเร็วเชิงเส้น 20 เมตรต่อวินาที เมื่อเวลาผ่านไป 10 นาที จงหาจำนวนรอบที่เคลื่อนที่ได้ ' ฉันให้เวลาเธอคิด 35 วินาที
แล้วผมก็คิด
ผม : 7.95 รอบ ประมาณนั้นมั้งครับ แฮะๆ
อาจารย์ : อืม คราวนี้เธอรอดไป แล้วอาจารย์สอนๆๆๆๆๆๆๆๆ จนหมดคาบ แล้วพักเที่ยง
ผมก้หยิบโทรศัพท์ขึ้นมา โทรหาเจมส์
ผม : ทำไร กินข้าวยัง
เจมส์ : นั่งเล่นกับพวกไอ้ตี๋อ้ะ กินแล้ว ริวละ
ผม : ยังเลย กำลังจะไปกินนะ แล้วก็ได้ยินเสียงออกมาจากโทรศัพท์เจมส์
.... : รีบวาง นั่งอยู่กับเพื่อน แฟนไม่สำคัญ
พอจะเดาออกได้ว่าเป็นเสียงไอ้ตี๋ ผมก็ตัดสายทิ้ง แล้วเดินไปหาไรกินกับพวกไอ้บาส
เจมส์ก็ส่งไลน์มา
เจมส์ : เดี่ยวตอนบ่าย เขาจะเข้าไปรับนะ แล้วไปส่งที่บ้าน ให้จัดผ้าไว้ซัก 3-4 วันจะพาไปเที่ยว
ผม : ก็มาจอห้องแฮปปี้ดิ รร ผมจะไม่ใช้คำว่าห้องกิจการนักเรียนนะครับ แต่จะใช้คำว่าห้องแฮปปี้ เพราะเด็กทุกคนที่เข้ามาตอนมีเรื่องยิ้มกันทั้งนั้น ไม่มีไครหน้าเศร้าเลย 5555
เจมส์ : ครับๆ
แล้วตอนบ่ายเจมส์ก็มารับ ผมก็เข้าบ้านไปอาบน้ำ แต่งตัว จัดเสื้อผ้า
เจมส์ก็กลับไปบ้าน ไปเตรียมของของตัวเอง
ผมก็หยิบโทรศัพท์โทรหาแม่
ผม : ที่รัก เขาไปเที่ยวกับเจมส์นะ ลา รร ให้ด้วย
แม่ : อืมๆ ไปไหนกันอีกละ
ผม : ไม่รู้ดิครับ เจมส์ยังไม่บอกเลย
แม่ : จ้ะๆ ดูแลตัวเองด้วยนะ เป็นห่วง
ผม : ครับๆ
แล้วรถเจมส์ก็มาจอดหน้าบ้าน พร้อมกับไอ้คนที่ผมไม่อยากจะเจอ นั่นก็คือ ไอ้ตี๋
ผมก็ลงไปข้างล่าง
ผม : เจมส์มาช่วยขนของหน่อย
ไอ้ตี๋ : เป็นภาระจริงๆ ไอ้เด็กน้อย
ผม : หุบปาก
เจมส์ : ไม่เอาน่า ไอ้ตี๋มึงชอบชวนแฟนกูทะเลาะ
เจมส์ : อือๆ
เจมส์ก็ขึ้นไปขนของ ผมก็มานั่งในรถกับไอ้ตี๋แต่ไม่ได้พูดอะไรกัน เจมส์ก็เข้ามาในรถพร้อมจะออกเดินทาง
ผม : จะไปไหนกันอ้ะ
เจมส์ : เขาจะกลับบ้าน อยากพาตัวเองได้ด้วย
ผม : แล้วไอ้คนข้างหลังละ ?
เจมส์ : บ้านมันก็อยู่ข้างบ้านเขาเนี่ยแหละ
ผม : อ่อ อืมงั้นไปกันเลย แล้วมันไกลปะ
เจมส์ : ไม่ไกลหรอก สงขลาเอง
ผม : เห้อ เนี่ยไม่ไกลหรา ?
เจมส์ : ฮ่าๆๆๆ ขี้บ่นจัง เมียไคร
ผม : เกินไปๆ ผู้ชายเว้ย
ไอ้ตี๋ : ผู้ชายที่มีผัวอะเด้
ผม : เสือกก
เจมส์ : ไม่เอาน่า ทะเลาะกันเป็นเด็กไปได้
ผม : เออเจมส์ครับ ทำไมไม่ไปรถตู้อ้ะ ?
เจมส์ : อ่อ ก็เขาเป็นคนที่ปวดฉี่บ่อยตอนอยู่ในที่มีแอร์นะ แล้วรถตู้มันก็ไม่ค่อยแว๊ะปั้มด้วย
ผม : อ่อๆ
ขับรถจนมาถึงด่านตรวจคนเข้าเมืองของภูเก็ต ด้านที่ผมนั่งก็จะต้องอยู่ทางป้อมตรวจ เพราะเราออกจากจังหวัดภูเก็ตกัน ผมเก็นพี่ทหารหล่อมาก ตัดสกินเฮดมั้ง -//-
พี่ทหาร : ขอดูบัตรประชาชนด้วยครับ
ผม : เหม่อมองงง
พี่ทหาร : น้องครับ บัตร ปชช ครับ
เจมส์ : นี่ครับพี่ ผลั๊วว โดนอีกแล้วครับ
ผม : ตบทำไมอ่า
เจมส์ : สนใจผัวมึงดิ นั่งอยู่นี่
ผม : พูดไรออกไป อายดิครับแบบนี้ 555
ไอ้ตี๋ : มึงก็ต้องเข้าใจมันว่ามันแรด
ผม : เสือกอีกละ นั่งเงียบๆหน่อยนะ เป็นส่วนเกินอยู่แล้ว ยังเสือก
ไอ้ตี๋ : เดี่ยวก็รู้ไครส่วนเกิน
มันพูดแบบนี้หมายความว่าไง ? หึๆ มันต้องมีอะไรไม่ดีแน่ๆ เราก็ออกมาจากภูเก็ตขับรถไปเรื่อยๆ ผมก็ง่วงอะดิ ตื่นแต้เช้า
ผม : เจมส์เขาง่วงอะ
เจมส์ : ง่วงก็นอนก่อนเลยครับ ไอ้ตี๋มึงหยิบพาห่มมาดิ
ไอ้พี่ตี๋ก็หยิบให้ เจมส์ก็รับมา แล้วส่งให้ผม
เจมส์ : ห่มซะ เขารู้ตัวเองหนาว
ฟอดดดด ผมหอมไปทีนึง เจมส์ถึงกับหน้าแดง เพราะมันรู้ผมไม่ค่อยจะหอมเท่าไหร่ นานๆถึงจะหอมเอง
ไอ้ตี๋ : กูจะอ้วกกก
ผม : แวะข้างทางก่อนไหม
เจมส์ : นอนเถอะครับ
ผมก็หลับตื่นอีกทีตอนเจมส์มาปลุก
เจมส์ : ตัวจะเอาอะไรไหม
ผม : นมจืด 1 แล้วก็แฮม 2 โออิชิ 1 ผ้าเย็นด้วย
เจมส์ : ครับๆ งั้นรอแปบ แล้วมีงละไอ้ตี๋ไม่ไปด้วยหรา
ไอ้ตี๋ : ไม่อ้ะ ไปเหอะ
เจมส์ก็เดินเข้า 7
ผม : ตี๋ ริวมีไรจะถาม
ไอ้ตี๋ : กูรุ่นพี่มึงนะ
ผม : หึ พี่ตี๋ครับ น้องมีไรจะถาม
ไอ้ตี๋ : ว่ามา
ผม : คิดถึงยังกับเจมส์
ไอ้ตี๋ : แล้วคิดว่าคิดยังไงละ ที่กูตามมาเพราะอะไรละ ทั้งที่จริงๆ กูไม่ต้องตามมาก็ได้ แต่นี้มันมาบ้านพ่อแม่มัน คิดว่ากูจะตามาเพื่ออะไร พูดแค่นี้เข้าใจนะ
ผม : คิดจะแย่งเจมส์ไปหรา ?
ไอ้ตี๋ : กูไม่คิดจะแย่งหรอกนะ แต่ถ้าเมื่อไหร่มึงพลาดขึ้นมา กูนี่แหละจะขึ้นแทนมึงเอง
ผม : หึ เสียใจด้วยเจมส์เขาเลือกกู ถ้าเขาเลือกมึงเขาคงไปหามึงนานแล้ว
ไอ้ตี๋ : มันยังมีอะไรกว่านี้ที่ลึกซึ้งอีกเยอะ มึงมันก็แค่เด็กน้อย ของเล่นกระจอกๆเท่านั้นเอง
ผม : ครับ ของเล่นกระจอกๆ แต่ไม่ใช่ของเหลือแดน
ไอ้ตี๋ : ปากดีไปเถอะ ซักวันจะจุกตาย
แล้วเจมส์ก็เดินมาบนรถ ผมปรับเปลี่ยนสีหน้าเป็นปกติทันที มึงเสร็จกูแน่ไอ้ตี๋ เพราะอะไรนะหรา ผมบันทึกเสียงไว้ไว รู้ตั้งแต่แรกแล้วละว่ามันต้องชอบเจมส์ ผมเลยต้องหาวิธีตีมันให้ตายเสียก่อน ก่อนที่มันจะมาแย่งของรักไป
เจมส์ : อะนี่ขนม
ผม : ขอบคุณครับ ฟอดดด หอมอีกแล้ว ผมก็หันไปมองไอ้ตี๋
เจมส์ : เป็นไรอ่า หอมบ่อยจัง
ผม : หอมไม่อ่อ
เจมส์ : มากกว่าหอมก็เคยทำมาแล้วนิ
ผม : ไอ้บ้าเอ้ย
เราก็ขับรถมาเรื่อยๆ ไม่เรื่อยแหละมั้ง 120 ขึ้น !! จนมาถึงบ้านของเจมส์ ใช้เวลาเดินทางทั้งหมด 7 ชม กว่าๆได้ มั้ง
ผม : เจมส์พ่อแม่เจมส์จะไม่ว่าอะไรใช่ไหมที่เราคบกัน
เจมส์ : ไม่รู้ดิ ทำใจไว้ละกัน
ผมถึงกับกลัวเลย ไม่เคยเจอหน้า ไม่รู้จักนิสัยของพ่อแม่เจมส์เลย
ไอ้ตี๋ : เงียบครับ คงกลัวเหมือนกัน
เจมส์ : เข้าบ้านกันเถอะ
เราก็เดินเข้าบ้านกัน พ่อกับแม่รออยู่หน้าบ้าน เจมส์ก็เข้าไปกอดแล้วหอม
เจมส์ : สวัสดีครับป๊าม่า
ผม : สะสวัสดีครับ !!!
ไอ้ตี๋ : สวัสดีครับป๊าม่า
ทำไมต้องเรียกป๊าม่าด้วย
พ่อแม่ : สวัสดีจ้ะ
พ่อ : เดินทางกันมาเหนื่อยๆ ขึ้นมาก่อนซื
แม่ : แม่ทำกับข้าวไว้รอแล้วนะ
เราก็ขึ้น พาสัมภาระไปเก็บ แล้วอาบน้ำ ลงมากินข้าว
เจมส์ : ริวมานั่งนี้ดิ ข้างพี่เนี่ย
ผม : คะครับ
พ่อ : ไม่ต้องเกรงใจนะลูก เป็นกันเอง
แม : ใช่จ้ะลูกริว เป็นกันเองนะจ้ะ
ผม : ครับๆ
แล้วไอ้ตี๋ก็เดินลงมา เราก็เริ่มกินข้าว คัยโน่นคุยนี่กันไป พ่อแม่ของเจมส์ดูเป็นกันเองมากเลยครับ ดูเหมือนพวกเขาจะเข้าใจเจมส์ในทุกเรื่อง แต่ไม่รู้เรื่องที่เราคบกันด้วยหรือเปล่า คิดแล้วก็หนักใจ
เจมส์ : พ่อแม่ครับ หลังกินข้าวเสร็จผมมีเรื่องจะคุยด้วยครับ
พ่อ : อืม งั้นพ่อไปรอน้องที่ห้องทำงานพ่อนะ
แม่ : น้องเจมส์แม่ฝากเก็บด้วยนะ พอดีแม่ต้องไปทำธุระนิดหน่อย
เจมส์ : ครับแม่
เราก็ทำความสะอาดกัน จนเจมส์ดึงมือผม
ผม : พาไปไหน
เจมส์ : เขาจะไปคุยเรื่องที่เราคบกัน
ผม : ไม่เอาน่า ไม่ต้องให้เขารู้ก็ได้
เจมส์ : ได้ไงละ ทีฝ่ายตัวเองยังรู้เลย ทำไมฝ่ายเขาจะรู้ไม่ได้
ผม : อืมๆ
เจมส์ก็พาผมเดินมาห้องทำงาน
พ่อ : น้องมีเรื่องอะไรจะคุย ว่ามาซิ
เจมส์ : เอ่อ พ่อครับ ถ้าผมมีแฟนพ่อจะว่าไรไหม
พ่อ : จะว่าไรได้ละ ลูกโตแล้ว ลูกรู้แล้วสิ่งไหนถูก สิ่งไหนผิด
เจมส์ : ครับ แล้วถ้าแฟนผมเป็น เอ่ออ
พ่อ : เป็นไรละ
เจมส์ : เป็นผู้ชายละครับ
พ่อ : ห๊ะ แกว่าไงนะ
เอาละซิ สรรพยามเริ่มเปลี่ยนแล้ว ซวยแน่ๆ
พ่อ : แกไปคบกับไครตอนไหน แล้วเป็นผู้ชายได้ยังไง
เจมส์ : พ่อครับ ผมคบกับน้องริวครับ เมื่อเดือนก่อนครับ
พ่อ : หึ แกมันลูกไม่รักดี
เจมส์ก็ดึงผมไปกอดเอาไว้ ผมนี่ร้องให้เลย กลัวเขาจะไม่ยอมรับ
เจมส์ : พ่อจะตี กระทืบ ผมก็ได้ แต่ขออย่างเดียว ผมไม่มีวันที่จะเลิกกับริวเด็ดขาด
พ่อ : ทำไมแกถึงเลิกไม่ได้ละิ
เจมส์ : เพราะผมรักไงครับ ผมรักริว
ผม : เจมส์พอเถอะ ผมก็ดึงเจมส์กำลังจะออกนอกห้อง
พ่อ : เดี่ยววววว
เจมส์ : ครับ
พ่อ : นี่แกคิดว่าฉันจะให้พวกแกเลิกกันนะหรา
ผม : ไม่รู้ซิครับ
พ่อ : ฮ่าๆๆๆ แกนี่มันจริงๆเลย พ่อดูออกนานแล้วละ ว่าแกรักกัน เป็นแฟนกัน
เจมส์ : พ่อรู้ ?
พ่อ : แกเคยพาเพื่อนชายมาบ้านไหมละ แกเคยดูแลเพื่อนชายแบบนี้ไหม ? ทำไมฉันจะดูไม่ออก หึ ?
เจมส์ : ที่ผมดูแล เพราะผมรักเขานิ
คำนี้ทำเอาผมถึงกับดีใจออกมาเลย เจมส์ยื่นมือมาปาดน้ำตาให้
เจมส์ : ไม่เป็นไรนะคนดี ไม่เป็นไรแล้ส พร้อมเอามือมาลูบหัว
ผม : ฮึกๆ ร้องครับ สะอื้น 5555
พ่อ : ไปได้แล้ว ฉันจะพักผ่อน
เจมส์ : นี่พ่อให้เราสองคนคบกันใช่ไหมครับ
พ่อ : ใช่ รีบออกไปผลิตลูกมาให้ฉันได้แล้ว
เจมส์ : เดี่ยวก็มีครับ เช้าเที่ยงเย็น
ผม : ทั้งพ่อทั้งลูกจริงๆ !!!
เราก็เดินมาถึงห้อง
ผม : ทำไมไม่ให้ไอ้พี่ตี๋ไปนอนอีกห้องละ
เจมส์ : อ่อ ห้องนั้นแม่เจมส์เขาปิดไว้นะ แอร์มันเสีย ฝุ่นเยอะด้วย
ไอ้ตี๋ : เรื่องมากตลอดมึงอะ
ผม : หราาา ไม่ใช่ว่าอยากนอนกับมัน
เจมส์ : คิดมากน่า ปะ เข้าห้องปั๊มลูกกัน
ผม : บะบ้า ไอ้หื่น หน้าแดงซิ เขิล กลัวเจ็บตัวด้วย แล้วของมันก็ใหญ่กว่าไอ้บอสซะอัก !!!
ผม : เข้าไปก่อนเลยนะ อีกครึ่ง ชม เขาค่อยเข้า
เจมส์ : ไปไหนละ
ผม : ไปคุยโทรศัพท์กับแม่ แล้วก็นั่งตากลมก่อน
เจมส์ : โอเคๆ งั้นเขาอาบน้ำรอนะ
ผมก็เดินออกมา หยิบโทรศัพท์โทรหาแม่ คุยโน่นนี่ แม่ก็ถามว่าอยู่ได้ไหม กินอะไรรึงยัง ประมาณนี้แหละ คุยเสร็จก็นั่งตากลมก็นอกบ้าน บรรยากาศกลางคืนที่นี่ดีจริงๆ เงียบสบายมาก นั่งไปเพลินๆก็เริ่มเย็นละ ผมเลยเดินเข้าห้อง แล้วก็ได้ยินเข้ากับเสียงคราง ผมคิดว่ามันคงเปิดดูคลิปมั้ง แต่ไม่เลยเสียงนี้มันเป็นของเจมส์ ใจดีสู้เสือเอาไว้ ขอไม่ให้ภาพที่เห็นตรงหน้ามันกำลังทำอะไรกับไครอยู่หรอกนะ ผมเปิดประตูออก ทำให้ผมเจ็บจี๊ด เมื่อเห็นภาพนี้ขึ้นมา เหมือนอยากเอามีดไปแทงเข้าที่ตัวมันซักที ผมไม่คิดเลยว่ามันจะทำแบบนี้ได้ลงคอ
เจมส์ : ระริว....

แล้วจะมาต่อให้ใหม่เนอะ

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Mon Nov 07, 2016 9:52 pm

รออลุ้นนนน. มาต่ออีกนะพี่ริว
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by zero1 Tue Nov 08, 2016 1:46 am

ต่ออีกกกกกก

zero1

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Nov 08, 2016 4:29 am

ไงต่ออะ มาต่อด้วยนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Jame_JM Tue Nov 08, 2016 8:01 am

ยังจะมาเขียนอีกนะ พูดไปไม่เคยจำเลยใช่ไหม

Jame_JM

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Nov 08, 2016 9:28 pm

เฮ้อ อยากให้ต่อนะ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by game Tue Nov 08, 2016 11:28 pm

อยากให้ต่อนะแต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรแต่อย่าทะเลาะกันนะอิอิ
game
game

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Nov 24, 2016 5:04 pm

ริวมาต่ออีกนะคับ คิดถึงริวนะคับ

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sun Dec 04, 2016 7:51 am

สรุปไม่มาต่อกันแล้วใช่ปะคับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzennn Sun Dec 25, 2016 1:42 pm

ไม่ได้หายไปไหนนะครับ ไม่ค่อยมีโอกาสจะเขียน เจมส์มันไม่ค่อยชอบ แต่ผมเคลียร์ไปละ ไม่ชอบก้เลิก 5555 มันก็โอเคยินยอม แต่ขอเวลาหน่อย ช่วงนี้เรียนเยอะครับล
Mariew_dietzennn

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Dec 25, 2016 10:05 pm

มาต่อเร็วๆนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Dec 26, 2016 6:51 pm

มาต่อเร็วๆน้อง รออยู่ๆ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Dec 27, 2016 11:40 am

พี่มารอริวที่หน้าฟิคทุกวันเลย
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzennn Sat Jan 07, 2017 4:33 pm

มาต่อแน่ครับ แต่ขอเป็นหลังวันที่ 21 นะครับ เพราะตอนนี้มารัสเซียได้เกือบจะเดือนละ กลับประมาณวันที่ 18 แล้ววันที่ 21 ก้มีแข่งวอลเลย์อีก อาจจะยาวหน่อย

ขอโทษนะครับ....

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Jan 08, 2017 4:32 pm

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 7 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน