G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 1 จาก 8 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  Empty รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Mon Aug 15, 2016 5:23 pm

ขอเกริ่นเกี่ยวกับตัวเองก่อนนะครับ
สวัสดีครับ นี่คือกระทู้แรกของผมนะครับ ( เล่าไม่เก่งขอโทษด้วยครับ) เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง 100% นะครับ แต่อาจจะมีการเติมแต่งคำพูดหน่อยบ้างเพื่อให้ได้อรรถรส ขอเริ่มที่แนะนำตัวละครแล้วกันเนอะครับ ^^
ผมชื่อ มาริวครับ เป็นลูกครึ่งไทย-รัสเซีย ดัดฟัน ตอนยิ้มทุกคนจะบอกว่าน่ารักมาก 5555 เราก็ว่างั้น (ไม่ค่อยหลง ><) สูง 172 หนัก 50 ผิวขาวมั้ง ! 555 อายุ 17 ฮะ ผมเป็นคนจังหวัดภูเก็ตครับ แม่ไทย พ่อรัสเซีย ที่บ้านเปิดกิจการโรงแรมบนเกาะหาดในทอน เป็นกิจการของคุณยายครับ ❤️ มีเพื่อนที่สนิทมากจริงๆ 2 คนครับ ส่วนคนอื่นๆที่อยู่ในกลุ่มก็ประมาณ 6-7 คนครับ

เพื่อนสนิทคนแรกมันชื่อแมนครับ แมนเป็นคนที่เตี้ย ผิวคล้ำนิดหน่อย มีแฟนแล้วนะครับ เรียนอยู่ห้องเกียวกัน คบกันมาตั้งแต่ ป.4 รักกันมากกก ตอนอยู่โรงเรียนอยู่กับแมนซะส่วนใหญ่
คนที่สองชื่อ บาส บาสเป็นคนสูงแล้วก็อวบๆครับ คนนี้จะชวนเที่ยวตลอดครับ เพราะบ้านใกล้กัน 555
เหตุการณ์ต่อจากนี้เกิดตอน ม.4 ครับ เป็นจุดเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ระกับโลกของผมเลยก็ได้ 5555 เวอร์ไป เริ่มเรื่องละกันเนอะ
ผมเรียนอยู่โรงเรียนเอกชนของภูเก็ตครับ ใกล้ๆกับโรงเรียนสตรีวิทย์ (ถ้าคนพื้นที่จะรู้ครับ)

Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by 8934tar Mon Aug 15, 2016 5:26 pm

ติดตามครับ Very Happy
8934tar
8934tar

รุ่นพี่จอมโหด  Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 15, 2016 5:51 pm

ติดตามครัชช

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Mon Aug 15, 2016 6:41 pm

ครับพี่ ^^

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Mon Aug 15, 2016 8:04 pm

มาต่ออีกนะคับน้องริวจิตสัมผัส 5555

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Mon Aug 15, 2016 8:48 pm

ต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by aotty Mon Aug 15, 2016 8:52 pm

ติดตามต่อครับ Wink Wink

aotty

ตั้งหัวข้อ by Puriku474 Mon Aug 15, 2016 9:06 pm

ตามมาจากgtd
Puriku474
Puriku474

ตั้งหัวข้อ by jeny jenisa Mon Aug 15, 2016 9:28 pm

ต่อค้าตามมาจากgtd
jeny jenisa
jeny jenisa

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Mon Aug 15, 2016 10:55 pm

ขอบคุณพี่ๆนะครับ เดี่ยวมาต่อให้เรื่อยๆน้อ ^^

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Mon Aug 15, 2016 10:58 pm

แหมๆ ย้ายมาจะจัดหนักเลยเหรอริวคุง
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Mon Aug 15, 2016 11:03 pm

athenawisdom พิมพ์ว่า:แหมๆ ย้ายมาจะจัดหนักเลยเหรอริวคุง
ไม่ขนาดนั้นครับพี่ 555

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Mon Aug 15, 2016 11:10 pm

ต่อครับ
เช้าวันเผิดเทอม
แม่ : ริวตื่นลูกกก 7 โมงแล้ว
ผม : อีก 5 นาทีครับแม่

5 นาทีผ่านไป
แม่ : ตามมาบนห้องเลยครับ ฉันบอกให้แกตื่น ! วันแรกแกจะสายแล้วหรา ปิดเทอมไปมันทำให้แกเป็นเด็กตื่นสายเลยหราไง แล้วก็บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผม : ตื่นแล้วครับที่รักกก ❤️
แม่ : รีบไปน้ำ แต่งตัว วันนี้ฉันมีเคสผ่าตัด ต้องรีบไป
ผม : คร้าบบบบ รับทราบ
ลืมบอกไปครับ แม่ผมท่านเป็นหมอใหญ่ครับ ส่วนพ่ออยู่รัสเซียคุมกิจการอนู่ที่นู่น พ่อจะลงมาเดือนละครั้ง ไม่ก็ 2 ครั้ง แล้วแต่วาระงานครับ

ณ โรงเรียน
บอกเลยครับ เปิดเทอมวันแรกไม่รู้จักไครเลย เพราะผม ม.4 ไง แล้วเพิ่งย้ายมาด้วย แล้วทีนี้กูจะไปอยู่ส่วนไหนของโรงเรียนละครับ TT ผมเลยเดินไปถามอาจารย์ที่หน้าประตู รร
ผม : สวัสดีครับอาจารย์ เอ่อออ คือผมเด็กใหม่อ้ะครับ ไม่รู้ว่าโรงอาหารไปทางไหน
อาจารย์ : มองผมด้วยสายตาแบบสำรวจ อ่อ โรงอาหาร เดินตรงไปทางขวาผ่านโรงยิมเก่า แล้วเลี้ยวซ้ายผ่านโรงยิมใหม่ก็จะเห็นแล้วจ้ะ
ผม: ขอบคุณครับจารย์ ผมก็เดินมาตามที่อาจารย์ท่านบอก ก็พบกับโรงอาหาร ผมเลยเข้าไปซื้อข้าวกินเพราะยังไม่ได้กินมาเลย แม่รีบไปผ่าตัด ระหว่างที่รอซื้อข้าว พี่ ม.5 คนนึงครับ มาแซงแถวผมเฉยเลยอ่า

ผม: พี่ครับ ผมยืนอยู่ก่อนนะครับ ต่อคิวดิพี่
พี่ ม.5 : ไรว้ะ กะอีแค่แถว มึงจะเรื่องมากไรหนักหนา เป็นเด็กใหม่อย่าซ่านะมึง
ผม : เอ่อหราครับ เด็กใหม่ซ่าไม่ได้หรา ? งั้นพี่ก็ต้องทำตัวให้เด็กใหม่อย่างผมเห็นถึงความดีของคำว่ารุ่นพี่ดิ
พูดจบเท่านั้นแหละครับ หมัดลอยมาเลย 555 เหี้ย ไม่หน้าปากดีเลยกู จนมีเพื่อนของพี่เขามาห้ามอะครับ เลยพากันไปทำแผลที่ห้องอนามัย ผมปากแตกครับ ส่วนพี่เค้า คิ้วแตกกับปากแตก

ส่วนคนอื่นๆก็เข้าแถวกันไป จนเข้าแถวเสร็จ

เพื่อน : เฮ้ยยย ไอ้แต้มมึงไปฟัดกับหมาที่ไหนมาว้ะ
ผม : อื้อหื้อออ ไอ้เหี้ย หน้าตาก็หล่อน้ะ แต่ทำไมปากหมาจัง แล้วไอ้เหี้ยเนี้ยชื่อแต็มหราว้ะ (ด่าในใจครับ ถ้าพูดออกมาคงตายแล้ว 555) ผมขอแทนพี่ ม.5 ว่าพี่แต้มละกันเนอะ
พี่แต้ม : เออ กัดกับหมามาวะ กระแทกคำว่าหมามาทางผม
ผม : ผมนี่มองหางตาแบบดุๆ แต่พี่มันเสือกยิ้มครับ ผมก็เดินออกจากห้องพยาบาล อ้าวว แล้วกูเรียนห้องไหนเนี่ยย ชิปหายละ ผมเลยเข้าไปถามอาจารย์ห้องปกครองเพราะมันอยู่ใกล้กับห้องพยาบาล เลยรู้ว่าห้องประจำจะเป็นห้อง 1141

( พี่แต้มเป็นคนหล่อครับแบบน่ารักอ้ะ ขาว แก้มนุ่มๆ 555 จัดฟันด้วย อีกอย่างเป็นคนฮอตใน รร ครับ ฮอตทุกเรื่อง โดดเรียน หนีเรียน ผู้หญิงติด ทุกเรื่องจริงๆ )

ผมเลยเดินขึ้นไปอาคาร 11 ชั้น 4 ห้อง 1 เข้าห้องปุ๊บทุกสายตาหันมามองผมครับ ผมเลยส่งยิ้มไปให้ เผื่อหน้าตาอันน่ารักของผมจะช่วยได้ 555
อาจารย์ : ทำไมเธอมาสาย !
ผม : นึกในใจ โถ่วว อาจารย์เปิดเรียนวันแรกจะสอนเลยหรา TT
ผม : พอดีว่าหาห้องอยู่ครับ
อาจารย์ : เด็กใหม่หราค้ะลูก ( อ้าววว เปลี่ยนไปซะงั้น 555 )
ผม : ครับอาจารย์
อาจารย์ : งั้นลูกไปนั่งข้างนายธีรวัฒน์ก็แล้วกัน (ไอ้บาสแหละครับ)
เรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จนพักเที่ยงครับ พออกจากห้อง ไม่รู้เป็นความซวยหรือโชคดี ห้องประจำไอ้พี่แต้มอยู่ถัดไป 2 ห้องครับ ผมก็เดินไปทำเป็นไม่สนใจ จนพี่แต้มมันทักผมครับ
พี่แต้ม : เห้ยมึง ?
ผม : เดินต่อไป...
พี่แต้ม : มึงอ้ะ... เด็กใหม่
ผม : ผมหรา ?
พี่แต้ม : เออมึงนั่นแหละ
ผม : ว่าไงละครับพี่
พี่แต้ม : พี่ขอโทษนะเมื่อเช้าที่แซงคิวมึงอ้ะ เอางี้ไหมเพื่อเป็นการถ่ายโทษ ตอนเย็นกูพาไปดูหนัง ?
ผม : ทำไมมันดีจังว้ะ คนละคนปะนิ (นึกในใจ แต่ช่างเหอะ เขาดีมาก็ดีตอบ) เอางั้นก็ได้ครับพี่ ตอนเย็นเจอกัน หน้า รร ละกัน
พี่แต้ม : เออๆ ได้ๆ กูขอไลน์มึงด้วยดิ
ผม : จำเป็นด้วยอ่อ
พี่แต้ม : จำเป็นดิว้ะ เผื่อไม่พบกัน
ผม : หน้า รร เนี่ยนะ
พี่แต้ม : เออๆ เอามาเถอะ
ผมก็ให้ไปครับ ทั้งเบอร์ ทั้งไอดี ทำไมกูง่ายจังว้ะ 555 คืองี้ ช่วงนั้นไม่ค่อยได้เล่นไลน์ เลยมห้เบอร์พี่แกไปด้วย เผื่อแกทักมาแล้วไม่เห็น จะได้โทรมาแทน
พี่แต้ม : ขอบคุณน้องรัก !
ผม : ทำปากพ่อง -.-
พี่แต้ม : ฟัคยูใส่พร้อมเอามือปาดคอ

หลังจากนั้นก็ลงไปกินข้าวกับไอ้แมนครับ แต่ระหว่างกินข้าวเห็นพี่แต้มนั่งกับผู้หญิงคนนึง ท่าทางแบบคนรัก ที่สำคัญเขาสวยด้วย ผมเลยถามไอ้แมนไป
ผม : แมนๆ พี่คนนั้นเขาสวยเนอะ (เบี่ยงเบนครับ เดี่ยวมันจะสงสัย)
แมน : มึงพูดมึงกูก็ได้ กูไม่ชิน
ผม : เออๆก็ได้สัส
แมน : สนิทเร็วเนอะมึง 555 พี่เมย์นะเขาเป็นดาวโรงเรียนเว้ย ส่วนนั้นพี่แต้มเขารักกันมากเลยนะมึง ไม่ยอมห่างกันเลย
ผม : หรา ! ตอนนั้นรู้สึกแปลกๆครับ ไม่รู้ดิ แต่มันหาวาเหตุไม่ได้อ้ะ คงเป็นเพราะไอ้พี่แต้มแน่ๆ
ผมกินไปซีกพัก พี่แต้มเดินมาครับพร้อมกับน้ำแดง 2 แก้วแล้วมานั่งที่โต๊ะผม
พี่แต้ม : อะน้ำ..
ผม : โหพี่ รู้ได้ไงผมชอบน้ำแดง ?
พี่แต้ม : ป่าวอ้ะ พอดีน้องเขาซื้อมาให้
ผม : อ้าวหราา ( อายซิครับ มโนไปมากมาย 555 )
พี่แต้ม : เอาไป ผมก็รับมาครับ กินจนหมด ผมเลยประเด็น
ผม : แหมมม แฟนพี่สวยเนอะ น่ารักด้วยย ดูท่าทางรักกันมากเชียว
พี่แต้ม : อือออ มึงอย่ารู้เลย
ผม : อ้าวไรว้ะ (นึกใจใจ ทำไมพี่เขาไม่อยากให้เรารู้ละ แต่ก็ช่างเหอะเรื่องส่วนตัวเขา)
พี่แต้ม : ตกลงตอนเย็นรออยู่หน้า รร นะ กูจะไปรับ
ผม : ครับ

ขึ้นเรียน เรียนนนนนน จนเลิกเรียน ผมก็รอพี่เค้าอยู่หน้าประตู รร
ระหว่างรอผมเลยหยิบโทรศัพท์หาแม่
แม่ : ว่าไงฟันเหล็ก
ผม : วันนี้ที่รักไม่ต้องมารับเค้านะครับ เค้าจะไปเซ็นนะ
แม่ : ไปกับไครค้ะตัวเอง
ผม : รุ่นพี่ครับแม่
แม่ : ไป รร วันแรกมีรุ่นพี่แล้วด้วย ดีๆ
ผม : ครับที่รัก
แล้วก็วางสาย จนได้ยินเสียงนึง

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Mon Aug 15, 2016 11:15 pm

Mariew_dietzen พิมพ์ว่า:
athenawisdom พิมพ์ว่า:แหมๆ ย้ายมาจะจัดหนักเลยเหรอริวคุง
ไม่ขนาดนั้นครับพี่ 555
อะจ่ะ tongue
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Aug 15, 2016 11:17 pm

มาต่ออีกนะริว #ตามมาอ่านตามที่บอกไว้ ^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by nuzsu Mon Aug 15, 2016 11:25 pm

มาต่ออีกน๊า

nuzsu

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Tue Aug 16, 2016 6:34 am

ตามมาอ่านแล้วครับ

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Tue Aug 16, 2016 9:05 am

ตอนเย็นมาต่อให้นะครับ Smile

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Aug 17, 2016 10:23 am

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 2:55 pm

สวัสดีครับพี่ๆ ผมขอเล่าตอนพิเศษในช่วงเวลา 2-3 วันมานี้ให้ฟังหน่อยนะครับ ขอเริ่มจากวันอาทิตย์ตอนค่ำเลยก็แล้วกัน

ณ ห้องนอนของผม
แต้ม : เบ๊บไปอาบน้ำดิ
ผม : ไม่เอา จะนอน อย่ายุ่ง
แต้ม : ได้ไม่ตื่นใช่ไหม จุ๊บๆๆๆๆๆๆ มันจุ๊บผมเลย
ผม : อะเออ ไปอาบก็ได้
แต้ม : แหนะๆ หน้าแดง เขิลหรา
ผม : เขิลไร โดนจนชินละ
แต้ม : ห๊ะ เมื่อกี้ว่าไงนะ ?
ผม : ปะป่าว ไม่มีไร โว๊ะ ไปอาบน้ำละ
แต้ม : รีบๆนะ
ผม : ทำไมอ่อ
แต้ม : เขาคิดถึงตัวเองไง
ผม : น้ำเน่า !!!
ผมก็ไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็แต่งตัว ผมเดินออกมาจากห้องน้ำผ้าขนหนูผืนเดียวครับ ผืนเดียวจริงๆ ไม่ใส่ กกน 555 แล้วแต้มก็เดินมาทางผม พร้อมผลักกับผมลงไปบนเตียง
ผม : ทำบ้าไรเนี่ย หัวเปียกอยู่นะเว้ย
แต้ม : เดี่ยวเขาเช็ดให้
แต้มก็มานั่งคร่อมข้างหลังผม พร้อมกับเช็ดผมให้
ผม : แต้มม !!! (กดเสียง) อีกแล้วใช่ไหม ?
แต้ม : เขาเงี่ยน ช่วยหน่อย
ผม : นอนๆ พรุ่งนี้ไปเรียน
แต้ม : ยกเดียวเอง นะๆๆๆๆๆ มันก็อ้อนจนผมจนทาง
ผม : ยกเดียวจริงๆนะมึง
แต้ม : ครับบ ยกเดียว
แต้มก็เริ่มเล่น เริ่มไซด์ เริ่มเลีย จนคืนนั้นผมเสร็จมันไป 4 ยกครับ
ผม : ไหนว่ายกเดียวไง
แต้ม : ยกเดียวแต่ 4 น้ำ รักนะ
ผม : มึงอะเจ้าเล่ห์ ต่อไปอด
แต้ม : ไรว้าา แค่ทำการบ้าน
ผม : นอนเถอะ
แต้ม : ฝันดีครับ มันก็จุ๊บหน้าผากผม
ตื่นเช้าไม่เห็นมันละครับ ผมก็ไม่คิดอะไร มันคงรีบไปโรงเรียนมั้ง
ผมอาบน้ำ แต่งตัวกินข้าวเสร็จก็โทรหามัน แต่โทรไม่ติดครับ ใช้เบอร์แม่โทรก็ไม่ติด ผมเลยให้แม่มาส่งที่โรงเรียน
ณ โรงเรียน
ผม : ไอ้แมนแดกข้าวมายัง
แมน : แดกแล้วครับ
ผม : พูดเพราะทำไมว้ะ
แมน : ก็ไอ้พี่แต้มมึงไง ให้พูดกับมึงดีๆ
ผม : พ่อง มึงก็ไปตามมัน
แมน : กูเชื่อฟังรุ่นพี่นี่หว่า !!!
แล้วเราก็ขึ้นเรียน เรียนเรื่อยๆอะครับ บางวิชาก็นั่งคิดถึงเรื่องของไอ้พี่แต้ม คือมันโทรไม่ติด ติดก็ไม่รับ ทักไลน์ไปก็ไม่ตอบ จนพักเที่ยงผมก็ไปหามันที่ห้องเพราะอยู่ใกล้กัน
พี่เกมส์ : ไงน้องริว
ผม : ดีครับพี่ เห็นพี่แต้มบ้างปะ
พี่เกมส์ : ไอ้แต้มนะหรา เอ่อ คือมัน (ดูรั่วไปเลยครับ)
ผม : มีไรปะพี่ นี่หายไปตั้งแต่เช้าละ โทรไปก็ไม่ติด ผมห่วง ผมคิดถึงมันแทบตาย แต่มันแม่วเล่นหายไปทั้งวันแบบนี้ จะให้ผมคิดว่าไง
พี่เกมส์ : อะเอ่ออ คือ ถ้าเห็นไรแล้วอย่าคิดมากละ มันทำไปเพราะมีเหตุผลของมัน
ผม : มีไรก็บอกมาดิ อย่าปิดบัง
พี่เกมส์ : พี่ว่าให้เรารู้เองดีกว่านะ พี่ไปละ
ผมเครียดเลยครับ มันมีเรื่องอะไรอีกละ ตั้งแต่คบกันมาก็มีแต่ปัญหาโน่นนี่นั่นตลอด ผมเลยเดินกลับห้องไป แล้วไปนั่งในห้องสงบสติอารมณ์ จนขึ้นคาบเรียนภาคบ่าย ไม่มีอารมณ์จะเรียนเลยครับ ครูสอนอะไรนี่คือมืดไปหมด แล้วก็เลิกเรียนกลับบ้าน ผมก็โทรให้แม่มารับ ผมยืนรอหน้า รร ซักพักก็เห็นรถของไอ้แต้มครับ มันทุกผู้หญิงคนหนึ่ง เป็นน้อง ม.4 ครับ ซึ่งน้องคนนี้ก็ชอบมันอยู่แล้ว ผมคิดมากเลยครับ น้ำตาไหลตรงนั้นเลย จนแม่มา ผมก็ขึ้นรถไปบ้าน ขึ้นห้อง แล้วนอนครับ ตื่นมาประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ โทรหามันก็ไม่ติด มันคงเลือกเส้นทางของมันแล้วหละ ผมปล่อยโฮเลย TT
ตื่นเช้ามา รร ผมตาบวมนิดๆ เพราะร้องให้เมื่อคืน
ณ โรงเรียน
แมน,บาส : ตามึงบวมๆ
ผม : ไม่มีไรวะ
แมน : ไม่มีได้ไงตามึงยังแดงอยู่
บาส : มึงมีไรก็บอกดิวะ เพื่อนกันปะสัส
ผม : เออๆ ผมก็ตัดสินใจเล่าเรื่องทั้งหมดให้มันฟัง ผมก็ปล่อยโฮใส่ไอ้แมนเลยครับ
แมน : มันอาจจะไม่มีอะไรก็ได้นะเว้ย  อย่าคิดมาก
ผม : ไม่มีได้ไง เล่นหายไป 2 วันกูโทรไปไม่ติด แถมมันแม่งยังไปรับไปส่งน้องผู้หญิงคนนั้นอีก
บาส : เอาน่ามึง ถ้ามันจะทิ้งมึงก็ยังมีพวกกู
ผม : อะอืม
แมน : กูว่ามึงไปล้างหน้าล้างตาให้สดชื่นก่อนเถอะ
ผม : เออ
แล้วเราก็ไปเข้าแถวกัน จนขึ้นเรียนคาบแรกผมไม่มีสติจะเรียนเลย เอาแต่คิดเรื่องที่ผ่านมา บางทีก็เหม่อจนอาจารย์ต้องเรียกซ้ำ จนพักเที่ยง
แมน : ไปกินข้าวกันเถอะ
ผม : อืมๆ
ผมเดินมาโรงอาหารเก่า ก็เห็นแต้มกับน้องผู้หญิงคนนั้นนั่งด้วยกัน มีป้อนข้าว ป้อนน้ำกันด้วย
แมน : กูไปซื้อข้าวให้ก่อนนะมึง เอาเหมือนเดิมใช่ไหม
ผม : เออ ของเผ็ดไม่ต้อง
ผมก็มานั่งที่โต๊ะ โดยสายตายังคงมองมันทั้งสองคน ดูมีความสุขเหลือเกิน ซึ่งมันแตกต่างจากผมเลย
ไอ้แมนก็เอาข้าวมาให้
แมน : เอามึง เออแล้วไอ้บาสละวะ
ผม : กูเห็นมันไปม่อหญิงโน่น
แมน : เออ แล้วทำไมมึงไปหาผู้หญิงบ้างวะ
ผม : กูจะหาแหละ แต่ติดกับไอ้แต้ม กูรักมันแค่ไหนมึงก็รู้
แมน : เออน่ามึง อย่าไปคิดถึงมันเลย
แล้วภาพบาดตาก็เห็นครับ ไอ้แต้มมันเช็ดปากให้น้องผู้หญิงคนนั้น ผมเห็นผมคว่ำชามข้าวเลยครับ พร้อมกับเตะโต๊ะ ทำเอาไอ้แมน คนรอบข้าง รวมถึงสองคนนั้นหันมามองอะครับ
แมน : มึงเป็นบ้าไรเนี่ย
ผม : กูเป็นคนโง่ไง เจ็บกี่ที่ก็ไม่จำ ผมก็ร้องให้แล้ววิ่งไปบนห้องเลย โดยไม่สนใจคนในโรงเรียนเลยครับ
ไอ้แมนก็วิ่งตามมา ผมก็วิ่งไปกอดมันครับ
ผม : มันทิ้งกูไปแล้วใช่ไหม กํไม่ดีตรงไหนมึงบอกมาดิวะ
แมน : มึงนะดี แต่แต้มต่างหากละ ที่มันไม่รู้จักรักจริง
พี่เกมส์ : ริว เอ่อ
ผม : อ้าวพี่ ไม่ต้องพูดครับ ผมเห็นมันหมดแล้ว ผมจะเลิกยุ่งกับมัน พี่กลับไปเถอะ
จนคาบบ่ายก็ได้ยินเสียงประชาสัมพันธ์
'ในวันพรุ่งนี้จะมีการประกวด Singing&Contest สำหรับทีมที่ชนะจะมีสิทได้แสดงในวันเปิดงานวิชาการของโรงเรียนค่ะ'
ผมก็ไม่สนใจอะไร จนเลิกเรียนก็กลับบ้านกับไอ้แมน โดยมันอาสาที่จะไปส่ง
ถึงบ้านผมก็ลองโทรหามันอีก มันก็ไม่รับ ทักไลน์ไป ขึ้นอ่านแต่ไม่ตอบ ผมคงต้องเสียมันไปจริงๆแล้วซินะ จนวันรุ่งขึ้นผมก็ไปโรงเรียนตามปกติ
แมน : วันนี้ตั้งแต่คาบ 4 อาจารย์ให้ไปพบกันที่หอประชุมใหม่นะเว้ย
ผม : ไปทำไมวะ
บาส : ก็รายการประกวดชิงแสดงวันวิชาการไงควาย
ผม : เออๆ
คาบแรกเราก็เรียนกันปกติครับ จนคาบ 4 ไปหอประชุมกัน ผมก็เห็นแต้มมันเดินจูงมือมากับน้องผู้หญิง ผมเลยโดยไปตรงกลาง มือมันสองคนก็หลุดออกจากกัน แต้มมันหันมามองแบบแค้นอะครับ
แล้วก็เข้าไปหอประชุมอาจารย์ก็เช็คชื่อ แล้ว ผอ ก็มาเปิดประชุม แล้วตามด้วยชุดโชว์ประกวดของแต่ละทีม ผมมานั่งอยู่ด้านหลังๆครับ ซึ่งมันจะมีที่นั่งยกสูงให้ ซึ่งมันจะเห็นได้ชัด มันมี 8 ทีม แบ่งเป็นรอบละ 4 ทีมครับ 4 ทีมแรกก็แข่งขันกันเสร็จ อาจารย์พิธีกรก็พูดขึ้น
จารย์ : เอาละครับ 4 ทีมแรกประกวดเพื่อชิงกาีแสดงในวันวิชาการกันเสร็จแล้ว ต่อไปจะเป็นการร้องเพลงจากนักเรียนอาสาของเรานะครับ
ผมตกใจเลยเมื่อเห็นพี่แต้ม ขึ้นมาร้องเพลง เพลงแรกเป็นเพลงการเดินทางนะครับ ผมก็ไม่รู้สึกอะไร จนเพลงจากนี้ไปจนนิรันดร์ ทำเอาผมร้องให้เลยครับ คือมันซึ้งจริงๆ ผมกอดไอ้แมนร้องให้เลย
ไอ้แมนมันก็ปลอบผมจนผมเริ่มดีขึ้นละ
แต้มก็ร้องเพลงเสร็จ
แต้ม : ผมร้องเพลงนี้ให้กับคนๆนึงนะครับ ซึ่งผมรักเขามาก บ้างครั้งสิ่งที่ผมทำไปก็อาจจะดูว่าเกินไป แต่ที่ผมทำก็เพราะผมมีเหตุผลของผม วันนี้ผมอยากจะขอคนๆนั้นเป็นแฟน
ผมได้ยินก็ช็อคเลยครับ TT
ผม : มึงเห็นไหม มันจะทิ้งกูไปแล้ว มันไม่รักกูแล้ว ฮืออออๆๆๆๆๆๆ
แมน : ไม่ร้องดิมึง คนมองเยอะละ
ผมก็ปาดน้ำตาตัวเอง แล้วตัดสายตาไปทางเวที
ผมก็เห็นน้องผู้หญิงคนนั้นยืนขึ้น แล้วเดินไปบนเวที แต้มมันก็ยืนยิ้มอย่างดีใจเลยละครับ มันคงขอเป็นแฟนโดยทิ้งผมไว้ตรงนี้แล้วละ

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Aug 17, 2016 3:13 pm

ปัจจุบันนี้เปนไงบ้างครับ อย่าคิดมากนะครับพี่ยังมีครอบครัวอยู่นะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Wed Aug 17, 2016 3:39 pm

ไรอ่ะน้องริว มาต่อเลยค้างวง

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 4:03 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:ปัจจุบันนี้เปนไงบ้างครับ อย่าคิดมากนะครับพี่ยังมีครอบครัวอยู่นะครับ
ปัจจุบันหราครับ สถานะยังไม่แน่นอน เพราะดูจากสิ่งที่มันทำ 2-3 วันมานี้ เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยครับ

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzen Wed Aug 17, 2016 4:03 pm

Zebra01 พิมพ์ว่า:ไรอ่ะน้องริว มาต่อเลยค้างวง
ค้างวนไปครับ 555

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Wed Aug 17, 2016 5:04 pm

แต้มแกล้งเราหรือเปล่า

Zebra01

หน้า 1 จาก 8 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน