G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 9 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 9 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 13, 2016 12:01 am

มาต่อเร็วๆๆๆๆนะ

Gpicasso
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 9 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Sep 13, 2016 8:20 am

อ่านไปยิ้ม มาต่ออีก มาต่ออีกปูเสื่อรอคราฟ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Sep 13, 2016 5:30 pm

Gpicasso พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆๆๆๆนะ
คร้าบบบบบบบ ^!^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Sep 13, 2016 5:31 pm

korn7 พิมพ์ว่า:อ่านไปยิ้ม มาต่ออีก มาต่ออีกปูเสื่อรอคราฟ
จ้าาาาา >.<

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Sep 13, 2016 5:32 pm

พี่เช เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ
ผม อาไรรร!!
พี่เช ตื่นได้แล้วครับ
ผม อืม กี่โมงแล้วอ่า
พี่เช 9 โมงจ่ะ
ผม อืม (หลับตาต่อ)
พี่เช ตื่นได้แล้วคร้าบบบ (หอมแก้มผม)
ผม เค้าจะนอน
พี่เช ตื่นได้แล้ว
ผม ไม่เอา เค้าจะนอน นอนต่อนะๆๆ (กดพี่เชลงเตียงแล้วขึ้นไปกอดพี่เชแล้วเอาหัวซุกที่อก)
พี่เช เบ๊บไม่ตื่นเชปล้ำนะ
ผม อืม ตามสบายเลย (กอดพี่เชแน่นขึ้น)
พี่เช จริงๆเลยเรา

พี่เชลุกขึ้นแล้วประคองเอวผมไว้ ผมเลยเอาขารัดเอวพี่เชแล้วเอาหัวซบไหล่ ร่างกายผมกับพี่เขยังเปลือยอยู่ พี่เชก็ทำโน่นนั่นนี่แล้วผมก็หลับ พี่เชก็ทำโน่นนั่นนี่ไป ไม่นานผมก็ตื่นมาอีกรอบนึง พี่เชมานั่งอยู่ที่โซฟาครับ ผมยังกอดพี่เชอยู่เหมือนเดิม

ผม เช
พี่เช ฮึ?
ผม ทำไรอ่า
พี่เช กินกาแฟครับ เบ๊บหิวมั้ย
ผม เชกินไรยังอ่า
พี่เช ยังครับ รอกินพร้อมกัน
ผม อืมๆ เราไปอาบน้ำกันมั้ย
พี่เช ป้ะ (แล้วพี่เชก็อุ้มผมเข้าไปอาบน้ำ ตาผมเหลือบไปมองนาฬิกา บ่ายสองกว่าละครับ สักพักเราก็อาบน้ำกันเสร็จ)
ผม เชเมื่อยมั้ย
พี่เช ไม่ครับ เบ๊บตัวเบ๊าเบา กินไรมั่งป้ะเนี่ย
ผม อืมม (ยิ้มให้พี่เช)
พี่เช ป้ะ ไปหาไรกินกัน
ผม วันนี้มี๊เปิดมะ
พี่เช ไม่ครับ เปิดพรุ่งนี้ กินไรดีอ่า
ผม อะไรก็ได้ เค้าไม่ค่อยหิวอ่ะ (พี่เชหันมามองผม)
พี่เช ไม่ต้องเลย ลุกมาเร็ว (ทำเสียงดุแล้วลากผมออกมาจากห้อง)

ข้ามมาร้านอาหารเลยนะครับ พี่เชพาผมมาร้านส้มตำแถวๆคอนโดแหละ

พี่เช กินไร (เปิดเมนูดู)
ผม เอาไก่ย่างกับข้าวเหนียวครับ
พี่เช แล้วจะดูเมนูเพื่อ
ผม ก็ไม่รู้จะกินไรนี่
พี่เช งั้นเอาไก่ย่าง ตำไข่เยี่ยวม้า ข้าวเหนียว 2 น้ำเปล่าขวด น้ำแข็งแก้วครับ (พี่พนักงานจดสักพักก็เดินไป)
ผม ไมเอาน้ำแข็งแก้วเดียวอ่ะ
พี่เช กินด้วยกันไง หรือรังเกียจ (มองหางตาใส่ผม)
ผม ป่าวสักหน่อย

แล้วผมก็นั่งเล่นเกมในโทรศัพท์ครับ เล่นจบตานึงก็มองพี่เชทีนึง พี่เชก็เอาแต่มองผมจนอาหารมาเสิร์ฟ เหลือตาสุดท้ายละ กะจะเล่นให้จบสักหน่อย

พี่เช เอามานี่เลย (ดึงมือถือไป)
ผม เอามานี่นะ (เอื้อมไปหยิบ แต่พี่เชก็เอาใส่กระเป๋ากางเกง)
พี่เช ข้าวมาแล้วก็กินดิ จะเล่นทำไม
ผม มันตาสุดท้ายแล้ว ให้เค้าเล่นนะๆๆ
พี่เช ไม่!! (คำเดียวจบ)

ผมก็นั่งหน้ามุ่ยก้มหน้าก้มตากินไปครับ กินข้าวเหนียวได้สามคำ ไก่ชิ้นนึงผมก็อิ่มละครับ

พี่เช ทำไร ทำไมไม่กิน
ผม อิ่มอ่า กินข้าวเหนียวแล้วอิ่มเร็ว
พี่เช อย่ามาอ้าง กินเข้าไปเลย (พี่เชลุกมานั่งข้างๆผม แล้วตักอาหารป้อนผม)
ผม พอแล้ว เค้าอิ่มแล้วจริงๆ
พี่เช พอเลยๆ อ้าปากเดี๋ยวนี้
ผม อิ่มแล้ววว (ดันมือพี่เชออก)
พี่เช จะกินไม่กิน
ผม ไม่!!
พี่เช เออ ไม่กินก็ไม่กิน พี่คิดตังค์ครับ
ผม อิ่มแล้วอ่อ
พี่เช ไม่อ้ะ เบ๊บไม่กินเชก็ไม่กิน
ผม ก็กินไปดิ เค้ารอ
พี่เช ไม่อ่ะ
ผม อาๆๆ เค้ากินก็ได้
พี่เช ไหนบอกอิ่มไง (มองหางตาใส่ผม)
ผม โอ๊ยหิวอีกแล้ววว ป้อนเค้าหน่อยน้าาา (เอาหน้าถูแขนพี่เช)
พี่เช อืม

เราก็กินกันต่อครับ พี่เชก็ป้อนผมไป แต่ป้อนผมเยอะเป็นพิเศษครับ หลังจากกินหมดแล้วแทบอ้วกเลย

พี่เช ไหวมั้ย
ผม อืม
พี่เช ดูหนังกัน ไม่ได้ดูนานละ
ผม เรื่องไรอ่า
พี่เช ไม่รุ้ ไปถึงค่อยดูละกัน
ผม ครับ (แล้วพี่เชก็อุ้มผมขึ้นรถแล้วเราก็ไปห้างกัน ที่ห้างคนเยอะเลยวันนี้)
ผม คนเยอะอ่า
พี่เช อืม ไปกันป้ะ

แล้วพี่เชก็จูงมือผมไปชั้นโรงหนังครับ ตลอดทางก็มีคนมองผมสองคนอีกละ มองทำไมไม่รู้

ผม ดูเรื่องไรอ่า
พี่เช หนังผีมั้ย
ผม ไม่อาววว
พี่เช ไม กลัวหรอ
ผม อืม นิดหน่อย
พี่เช งั้นเชเอาเรื่องนี้แหละ (แล้วพี่เก็เดินไปเติมเงินในบัตรครับ สักพักก็มีคนมาทักผม)
? น้องครับ
ผม ครับ (ผู้ชายเข้ามาทักผมครับ ขาว สูงประมาณพี่เชครับ)
? พี่ชื่อพีชนะ น้องชื่อไร
ผม นัมครับ
พี่พีช มาดูหนังคนเดียวหรอครับ
พี่เช ป่าวครับ เค้ามาดูกับแฟน คุณมีไรป่าวครับ (กอดคอผมแล้วมองพี่พีชนิ่งๆ)
พี่พีช ป่าวครับ นึกว่าน้องนัมมาคนเดียว (แล้วพี่พีชก็เดินหายไป)
พี่เช แปปเดียวรู้จักชื่อกันซะละ
ผม อะไร เค้าเข้ามาคุยต่างหาก (มองผมนิ่งๆแล้วเดินไปเลือกหนัง ไม่นานก็ออกมาแล้วไปซื้อป๊อบคอร์นกัน)
ผม จะรีบซื้อทำไม อีกตั้ง 20 นาทีกว่าหนังจะเข้า
พี่เช เบ๊บมีปัญหาหรอ (มองหางตาใส่ผม)
ผม ป่าวสักหน่อย (หยิบป๊อบคอร์นมากิน)
พี่เช ป้ะเข้าโรงกัน
ผม ยังไม่ตายสักหน่อยจะเข้าไปทำไม (พี่เชมองค้อนผม)
พี่เช อยากโดนเย็_จนตายมั้ยล่ะ (เอาหน้าเลื่อนมาใกล้ๆผม)
ผม อยากหาแฟนใหม่ใช่มะ
พี่เช เกี่ยวไร
ผม เบื่อกูแล้วอ่ะดิ
พี่เช เบื่อไร เชไม่เบื่อเบ๊บเลย
ผม พูดเรื่องโรงงี้ จะเอากูจนตายงี้ อยากให้กูตายอ่ะดิ (พี่เชทำหน้านิ่งๆ)
พี่เช ฟังนะครับ โรง ร. เรือครับ ไม่ใช่ ล. ลิง เรื่องเอาจนตาย เข้าใจมั้ยครับว่ามันเป็นคำเปรียบเทียบ
ผม ไม่เข้าใจครับ ผมไม่ใช่คนไทย แค่มีเชื้อเฉยๆ
พี่เช พม่าช้ะ
ผม เดี๋ยวกูตบคว่ำเลย
พี่เช จะดูมั้ยหนังเนี่ย
ผม ดู!!
พี่เช ลุกดิ นั่งอยู่ได้
ผม เออเดี๋ยวนี้ใส่อารมณ์ใส่กูนี่ (พี่เชเอาน้ำกับป๊อบคอร์นให้ผมถือแล้วอุ้มผมขึ้น)
ผม เฮ้ยจะทำไร ปล่อยๆๆ (ดิ้นครับ)
พี่เช ถ้ามึงไม่หยุดดิ้น กูเอามึงตรงนี้แน่!! (ตะคอกใส่ผม ทุกคนแถวนั้นหันมามองผมสองคนกันหมด ผมเลยหยุดดิ้นแล้วเอาแก้วปิดหน้าครับ พี่เชก็อุ้มผมเข้าไปในโรงแล้ววางผมลงที่เก้าอี้แถวกลางๆบนสุด)
ผม เมื่อกี้จะเสียงดังทำไม
พี่เช เบ๊บชอบกวนตีนเชอ่ะ
ผม ไม่เห็นต้องตะโกนเลย
พี่เช ทำไมคิดว่าเชไม่กล้าหรอ คิดอยู่ว่าจะเอ้าท์ดอร์ดีมั้ย (ผมตีแขนพี่เชเบาๆ)
ผม ถ้ามึงจะเอ้าท์ดอร์ มึงก็ไปเอาคนอื่นไป ก่อนเอาก็เลิกกับกูด้วย (หันหน้าหนี)
พี่เช งอล
ผม (เงียบ)

แล้วพี่เชก็ไม่ได้คุยกับผมจนหนังเข้าฉายจนหนังจบครับ พี่เชก็ลุกออกไป ผมก็เดินตามเค้าไปเรื่อยๆ ผมชวนเค้าคุยเค้าก็ไม่คุย แถมยังไม่สนใจผมอีก ผมกับพี่เชเดินเล่นโน่นนั่นนี่สาระพัดครับจนเย็นเราก็กลับคอนโดกัน

ผม เชโกรธไรเค้าหรอ
พี่เช ทำไมชอบไล่เชให้ไปมีไรกับคนอื่นวะ อยากเลิกกันมากใช่ป้ะ
ผม ก็จริงนี่ เอะอะมึงก็พูดแต่เอ้าท์ดอร์ๆ ชอบมากนักหรอ มีไรกับกูต้องโชว์คนอื่นดูด้วยหรือไง
พี่เช บางทีกูก็พูดเล่นป้ะ
ผม แต่บางทีหน้ามึงคิดจริงนี่ หรือว่าไม่จริง
พี่เช เออกูคิดจะทำ แต่มึงไม่ทำกูจะทำหรอ มึงไม่ชอบกูก็ไม่ทำไง
ผม เห็นมะ สรุปมึงก็ยอมรับว่ามึงคิดจริง
พี่เช เออ!! เป็นกูทำเหี้ยไรก็ผิดไปหมดแหละ แค่หายใจ สำหรับมึงกูก็ผิดเลย กูไม่เคยดีในสายตามึงเลยนี่ กูแม่งเลวตั้งแต่ต้น จนถึงตอนนี้กูก็เลว มึงพอใจยังล่ะ ถ้ามึงทนกูไม่ได้มึงก็ไปเลย กูไม่ได้ไล่นะ แต่ถ้ามึงทนกูไม่ไหวจริงก็ไปเหอะ ชีวิตมึง กูห้ามเหี้ยไรไม่เคยได้นี่ (น้ำตาคลอ แล้วพี่เชก็เข้าห้องไป)

ผมคิดในใจคือกูผิดอะไร อยู่ๆก็มาใส่ๆๆๆ ผมนั่งคิดเรื่องที่เราทะเลาะกันเมื่อกี้ครับ ยิ่งคิดยิ่งปวดหัว ผมเลยนอนเล่นบนโซฟา สักพักผมก็หลับไปด้วยความเพลีย เช้าวันถัดมาผมก็ตื่นมางงๆครับว่ามาอยู่บนเตียงได้ไง เงยหน้าขึ้นไป ก็เห็นพี่เชนอนกอดผมอยู่ พอผมขยับตัวพี่เชก็ลืมตา

ผม ตื่นแล้วหรอ (พี่เชทำท่าจะลุก แต่ผมกอดเอาไว้)
ผม ยังโกรธอยู่หรอ
พี่เช (มองนิ่งๆ)
ผม ขอโทษ ทีหลังจะไม่พูด ไม่หาเรื่องทะเลาะแล้ว หายโกรธเค้านะ (กอดพี่เชแน่นขึ้น)
พี่เช ปล่อยดิ๊ หายใจไม่ออก (ผมค่อยๆคลายกอดแล้วพี่เชก็ก้มลงมาจุ๊บปากผม)
พี่เช หิวมั้ย เมื่อวานเย็นยังไม่ได้กินไรเลยไม่ใช่หรอ
ผม อืม
พี่เช อาบน้ำกัน (ทำท่าจะลุกขึ้น)
ผม โกรธเค้าอยู่มั้ย
พี่เช ไม่หรอก ขอโทษเหมือนกันที่ขึ้นเสียงใส่ (จับมือผมเข้าไปในห้องน้ำ)

แล้วเราก็อาบน้ำกัน เสร็จแล้วพี่เชก็หุงข้าวก่อนจะไปตลาดซื้อของสดกัน ซื้อเสร็จแล้วก็กลับบ้าน

ผม เชวันนี้ทำไรอ่า
พี่เช ต้มยำกับไข่เจียวหมูสับ เอาไรเพิ่มมะ
ผม พอละ เดี๋ยวกินไม่หมด (พี่เชก็เอาของทุกอย่างที่จะทำออกมา)
ผม ช่วยมั้ย
พี่เช อืม ช่วยไปนั่งรอที่โซฟาละกัน
ผม อยากช่วยนี่
พี่เช ไม่ต้องเลย แค่เต๊าะไข่เศษเปลือกยังหล่นใส่ไปด้วยเลย
ผม โห่....ก็อยากช่วยนี่ นะๆๆ
พี่เช งั้น (มองซ้ายขวา) เอาหม้อไปใส่น้ำละกัน
ผม โอเคครับ (หยิบหม้อไปใส่น้ำ)
พี่เช ครึ่งเดียวพอนะ
ผม โอเค!! (ใส่น้ำเสร็จผมก็ไปตั้งไฟ)
ผม ทำไรต่ออ่ะ
พี่เช รอน้ำเดือดแล้วเอาคะนอใส่นะ (ผมเขียนคะนอถูกมั้ย)

ผมก็นั่งรอให้มันเดือด พอมันเดือดปุ๊บผมก็แกะคะนอใส่ปั๊บ ซวยแล้วไง ฟอยที่ติดกับคะนอผมลืมเอาออก (แผ่นเงินๆอ่ะ)

ผม เชอยากฟังข่าวดีหรือข่าวร้ายก่อน
พี่เช ข่าวดี มีไร
ผม ข่าวดีคือน้ำเดือดแล้ว แล้วเค้าก็ใส่คะนอแล้วด้วย
พี่เช อืม แล้วข่าวร้ายล่ะ (ตีไข่ไม่ได้หันมามองผม)
ผม ข่าวร้ายคือ เค้าลืมเอาแผ่นเงินๆออกอ่ะ (หันมามองงงๆ)
พี่เช แผ่นเงินๆอะไร (เดินมาดู)
พี่เช ไอ่เหี้ย ทำไรเนี่ย อยากแดกฟอยรึไงห้ะ!! (ปิดเตาแก๊สแล้วเอาหม้อเทน้ำทิ้ง)
ผม ก็มันหล่นไปอ่ะ
พี่เช อ๋อนี่เรียกว่าหล่นหรอ (เอาช้อนตักคะนอขึ้นมาดู) ดู!! มันยังเป็นก้อนอยู่เลย ทำไมจั๊ดง่าวจังวะ
ผม จั๊ดง่าวแปลว่าไร
พี่เช โง่!! ไปนั่งรอเลย
ผม ไม่เห็นต้องว่ากันเลยนี่ (เดินหน้างอเข้าห้อง)

นอนกลิ้งๆอยู่บนเตียง สักพักก็หยิบโทรศัพท์โทรหาไอ่สองครับ

สอง โหล
ผม ทำไรอ่า
สอง เล่นกับบาซู มึงอ่า (บาซู = หมา)
ผม นอนเล่นดิ
สอง พี่เชล่ะวะ
ผม ทำกับข้าว แม่งพึ่งไล่กูมาเมื่อเกี้ย
สอง มึงทำไรอีกล่ะ
ผม กูแค่ลืมเอาฟอยห่อคะนอออกแค่นั้นเอง ไล่กู แถมด่ากูโง่เฉยเลย
สอง สมหน้ามึง
ผม เอ๊ามึงนี่ เออแล้วมึงกับพี่เจนเคยทะเลาะกันมั้ยวะ
สอง ไม่เคยว่ะ ส่วนใหญ่งอนมากกว่าว่ะ ไม่เหมือนมึงกับพี่เชหรอกสัส
ผม ทำไม
สอง ทะเลาะกันทีของพังหมดเลย
ผม เว่อร์ๆๆ
สอง จริงสัส เออแล้วมึงสบายมั้ยอยู่นั่น
ผม อืมก็ดี ถามไมอ่ะ
สอง ป่าว กู....เป็นห่วง ดูแลตัวเองด้วย (พูดติดๆขัดๆ)
ผม อืม มึงก็ด้วยนะสัส เล่นกับไอ่บาซูมากระวังมันติดเชื้อบ้าจากมึงนะเว่ย
สอง มึงว่ากูเป็นหมาหรอ (พึ่งรู้หราาา)
ผม ป่าวสักหน่อย
พี่เช เบ๊บกินข้าว (เปิดประตูเรียกผม)
ผม แค่นี้ก่อนนะมึง เจ้าหนี้มาเรียกละ
สอง อืมๆๆ (วางสาย)

ผมเดินออกไปที่โต๊ะกินข้าว พี่เชตักข้าวให้ผมเรียบร้อยเลย

พี่เช เป็นไงน่ากินมั้ย
ผม อืม (ตักน้ำต้มยำมาซด)
พี่เช อร่อยป้ะ
ผม อืม
พี่เช โกรธ?
ผม (เงียบ)

แล้วบนโต๊ะอาหารก็ไร้บทสนมนาจากผมครับเพราะพี่เชคุยคนเดียว 5555 ผมกินไปเรื่อยๆจนอิ่ม ผมก็เอาจานไปล้าง พี่เชก็มายืนข้างๆผม

พี่เช เชช่วยนะ (ผมหันไปมองนิ่งแล้วเดินออกมาเลย ไม่ได้รำคานนะ แค่ไม่ชอบคำที่พี่เชว่าผมอ่ะ (น้อยใจนิดนึง)

ผมเดินมาหยิบขนมแล้วไปนั่งดูทีวีที่โซฟา สักพักพี่เชก็มานั่งข้างๆผมแล้วเอาหัวซบไหล่ผม

พี่เช โกรธเชหรอ
ผม ป่าว
พี่เช ฟังเสียงก็รู้แล้วว่าโกรธ
ผม (เงียบ หยิบขนมกินไม่สนใจ)
พี่เช ไม่โกรธนะ เชขอโทษที่ว่าเบ๊บอ่า ขอโทษน้าาา
ผม อืม (ลุกไปที่เตียง นอนเล่นสักพักแล้วหลับไป)

ผ่านไปหลายชั่วโมง ผมก็ตื่นมาอีกรอบนึง พอลืมตาขึ้นพี่เชก็จ้องหน้าผมอยู่

พี่เช ขอโทษ หายโกรธเชนะ
ผม อืม
พี่เช หายยังเนี่ย
ผม ก็บอกว่าอืมไง (ดึงผมไปกอด)
พี่เช รู้น่าว่าโกรธอยู่ ขอโทษนะที่พูดแบบนั้นอ่ะ
ผม อืม
พี่เช เบ๊บครับ
ผม ว่า
พี่เช เราไม่ได้มีไรกันนานแล้วเนาะ (ลูบตัวผม แต่จะเน้นตรงก้นผมซะส่วนใหญ่)
ผม วันเดียวเนี่ยนะ
พี่เช นั่นแหละ เชขอได้มั้ย (ดันพี่เชออก)
ผม เชกูถามจริงนะ ทำไมมึงขี้เงี่ยนจังวะ มึงไม่สงสารกูบ้างหรอ กูโดนทำนะไม่ใช่มึง
พี่เช สงสารก็สงสาร แต่เงี่ยนก็ส่วนเงี่ยนดิ อยู่ใกล้ๆเบ๊บแล้วมันอยากยังไงไม่รู้ นะๆๆ ขอได้มั้ย
ผม ไม่!!
พี่เช กูปล้ำ
ผม เอาดิ กูเลิก
พี่เช โห่....เลิกอีกละ เสียใจว่ะ ขอเอาแค่นี้ก็ไม่ได้ (นอนหันหลังให้ผม แต่ยังเอาขามาเกี่ยวขาผมไว้อยู่)
ผม ทำไมมึงเป็นคนขี้เงี่ยนขนาดนี้วะ
พี่เช งอนโว้ยยย!!!
ผม เรื่องมึง (นอนหันหลัง)

มาต่อแล้วเด้อออ ไปละนะ บะบายจุ๊ฟ ^¥^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 13, 2016 8:32 pm

มาต่ออีกน้าาาาาาาาา

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Sep 13, 2016 9:23 pm

มีแฟนแบบพี่เชต้องทนแหละพี่นัม ทนเจ็บตูดดดดด. 55
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Tue Sep 13, 2016 10:06 pm

ฟินมากกกกกๆๆๆตอนนี้ ติดตามตอนต่อไปครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Wed Sep 14, 2016 2:07 am

ฟินไปอีก...นัมอยู่ใกล้เชที่ไรเจ็บตูดทุกที เชก็พักบ้างอะไรบ้างไม่ใช้จะซ่ำอย่างเดียว...มาต่ออีกนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Wed Sep 14, 2016 5:56 pm

มาต่ออีกนะคับนัม กำลังได้อารมเลยอะคับ
ปล.คิดถึงนัมเชจังคับ

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Sep 15, 2016 1:46 pm

มาต่อเร็วๆนะนัม..../งงกับเว็บอะเว็บเปลี่ยนไปคับเป็นมั้ง
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by ArM2806 Thu Sep 15, 2016 7:04 pm

มาต่อเร็วๆนะครับ Surprised

ArM2806

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:49 am

Gpicasso พิมพ์ว่า:มาต่ออีกน้าาาาาาาาา
คร้าบบบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:50 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มีแฟนแบบพี่เชต้องทนแหละพี่นัม ทนเจ็บตูดดดดด. 55
อยากจะรุกมันบ้าง สักวันๆๆ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:51 am

chonla99 พิมพ์ว่า:ฟินมากกกกกๆๆๆตอนนี้ ติดตามตอนต่อไปครับ
คร้าชชชชชชช ^.^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:52 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:ฟินไปอีก...นัมอยู่ใกล้เชที่ไรเจ็บตูดทุกที เชก็พักบ้างอะไรบ้างไม่ใช้จะซ่ำอย่างเดียว...มาต่ออีกนะ
แม่งโรคจิตครับบ 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:53 am

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะคับนัม กำลังได้อารมเลยอะคับ
ปล.คิดถึงนัมเชจังคับ
คิดถึงเหมือกันนะครับพี่หนึ่งงง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:56 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆนะนัม..../งงกับเว็บอะเว็บเปลี่ยนไปคับเป็นมั้ง
งงมากกเลย ตอนแรกนึกว่าเข้าเว็ปผิด 5555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 1:58 am

ArM2806 พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆนะครับ Surprised
ครับผม ช่วงนี้เบลอๆพึ่งสอบเสร็จ ถ้าแล้วยังไงจะมาต่อนะครับ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 16, 2016 2:11 am

พี่เช ไม่คุยกับเชจริงอ่ะ
ผม เออ
พี่เช โห่..... (หันมากอดผม)
พี่เช ไม่เอาก็ได้ แต่คุยกับเชหน่อยน้าาา
ผม ก็คุยอยู่นี่ไง
พี่เช อืมมม....ไปเดินเล่นกันมั้ย
ผม ไม่เอาห้าง
พี่เช ครับ
ผม ไม่เอาสวน
พี่เช ครับ
ผม ไม่ขึ้นดอย
พี่เช ครับ ไปถนนนิมมานใช่มั้ย
ผม รู้ใจจัง
พี่เช แน่นอนครับ ของกินเยอะนี่
ผม เอ้าหรอ ไม่เห็นรู้เลย
พี่เช หราาาาาา
ผม ไปเย็นๆเนาะ
พี่เช ครับ (จุ๊บหลังคอผม เสียวเลยทีนี้ แต่ข่มเอาไว้ก่อน เดะลั่นๆ 5555)
ผม ฮึ?
พี่เช เบ๊บเคยคิดจะเลิกกับเชมั้ย
ผม ถามไม (หันไปมอง)
พี่เช อยากรู้
ผม ก็เคย
พี่เช แล้วตอนนี้อ่ะ
ผม แล้วแต่เชอ่ะ ถ้าเชรักเค้าเค้าก็ไม่เลิกกับเช แต่ถ้าเชไม่รักเค้า เค้าก็ไปแค่นั้นจบ
พี่เช โห่...เค้าไม่เลิกรักเบ๊บหรอก (จุ๊บแก้มผม)
ผม ไม่แน่หรอก เราอาจจะเจอคนที่ดีกว่าก็ได้ ถ้าถึงตอนนั้นเชหมดรักเค้าแล้ว เชก็ไปนะ
พี่เช อย่าพูดงี้ดิ รู้งี้ไม่น่าพูดเรื่องนี้แต่แรกเลย
ผม เอ้า ก็เชถามเค้าอ่ะ
พี่เช แล้วเคยเบื่อๆเชมั้ย
ผม ยังจะต้องถามอีกหรอ (พี่เชอึกอักนิดหน่อย)
พี่เช เนาะ แหะๆ (กอดผมแน่นขึ้น)
ผม แล้วทำไมเชถึงรักเค้าอ่ะ
พี่เช เบ๊บเคยเป็นแบบ เห็นแว๊บแรกแล้วรักเลยมั้ยล่ะ อยากเจอ อยากดูแล อยากอยู่ด้วยอ่ะ
ผม เคย
พี่เช กับใคร
ผม ก็คนที่มันเอาจูบแรกเค้าไป เคยข่มขืนจนเค้าต้องเข้าโรงบาล แล้วก็ตอนนี้เค้าคนนั้นก็กอดเค้าอยู่ (ผมหันไปหาพี่เช พี่เชทำหน้าคิดสักพัก)
พี่เช ............เค้าหรอ (ทำหน้าเอ๋อๆแล้วชี้ตัวเอง)
ผม ทำไมมึงคิดนานจังวะ
พี่เช เอ๊า เค้าก็คิดตามที่เบ๊บพูดนี่ แหม่น่ารักจังภรรยาเค้า (จุ๊บปากผม)
ผม พอเลยๆ ฉวยโอกาสกูตลอด ฟอดด!! (หอมแก้มคืน)
พี่เช ว่าแต่เค้า ^^ (ยิ้มหน้าบาน)
ผม ^^
ผม นอนดีกว่า (จะหันหน้ากลับ แต่พี่เชรัดจนผมขยับไม่ได้เลย)
ผม อะไร
พี่เช นอนหันหน้าให้เชนะ
ผม เพื่อ?
พี่เช อยากเห็นหน้าเบ๊บตอนหลับอ่ะ
ผม อืม (หลับตาลง)
พี่เช รักนะครับ ที่รักของเค้า (จุ๊บปากผม)
ผม เหมือนกันนะ

แล้วพี่เชก็หลับตาลง กอดผมแล้วหลับไป หลายชั่วโมงต่อมา ผมตื่นขึ้นมาแล้วมองพี่เช พี่เชยังหลับอยู่ครับ สักพักผมก็ได้ยินเสียงกรน ผมเลยคิดอะไรสนุกๆ ผมเอื้อมไปหยิบเมจิคสีชมพูแล้วเอามาเขียนแว่นตา เขียนหนวดแมวเหมียวครับ 5555 ผมโยนปากกาทิ้งแล้วปลุกพี่เชครับ

ผม เชตื่นๆๆ
พี่เช ฮึ?? (สลึมสลือขึ้นมา)
ผม เค้าหิวแล้วอ่าา
พี่เช กี่โมงแล้วครับ
ผม 4 โมงเย็นแล้ว
พี่เช อืมๆๆ
ผม เค้าไปล้างหน้าก่อนนะ
พี่เช คร้าบบบ (ผมลุกไปล้างหน้าล้างตาเสร็จแล้วก็ออกมา พี่เชก็เข้าต่อผมครับ ผมหวั่นเหลือเกินกลัวพี่เชจะเห็น สักพักพี่เชก็ออกมา)
พี่เช กินไรดีครับ
ผม หม้อไฟมะ เค้าอยากกิน
พี่เช เคครับ

ผมกลัวพี่เชจะรู้ครับเลยเข้าไปหยิบโหมล้างหน้าด้วย เดี๋ยวคุณชายพิโรธเอาแล้วผมจะซวย ผมเอาโฟมล้างหน้าใส่กระเป๋าแล้วออกมาหาพี่เชข้างนอก

พี่เช เอาเป๋าไปไม
ผม อยากเอาไปด้วย ป้ะหิวละ (ลากพี่เชลงมาที่รถ ใส่หมวกกันน็อคเสร็จแล้ว เราก็หาไรกินแถวนั้นกัน)

ณ ร้านอาหาร

พี่เช เค้ามองไรกันวะ (ทุกคนมองพี่เชแล้วยิ้ม บางคนถึงกับหัวเราะออกมาเลยครับ)
ผม ไม่รู้ดิ หึๆ (เอามือปิดปาก)

พี่เชมองงงๆแล้วเราก็หาที่นั่งกัน สักพักพนักงานก็มาเขียนเมนูครับ พอพี่เค้ามองหน้าพี่เชเท่านั้นแหละ หลุดหัวเราะออกมาเลย

พี่เช เบ๊บครับ มีไรติดหน้าเชป่าว
ผม ไม่มีนะ (มองซ้ายขวา)
พี่เช พี่ครับ ขำไรครับ (มองพี่พนักงาน)
พนง. ป่าวครับ หึๆๆ (กลั้นขำ)
พี่เช แม่งต้องมีไรแน่เลย (เริ่มหัวเสียแล้วไง)

พอเราสั่งอาหารเสร็จก็นั่งรอจนอาหารมาเสิร์ฟครับ สักพักพี่เชก็หันไปมองข้างหลัง มีกระจกบานใหญ่อยู่ เท่านั้นแหละ

พี่เช เบ๊บ (พูดนิ่งๆแล้ว หันมาหาผม)
ผม คะครับๆ
พี่เช บอกซิว่าหน้าเชมีไรติดป่าว (จ้องผมแล้วทำตาโต)
ผม มะไม่รู้ครับ (ตัดข้าวต้มเข้าปาก)
พี่เช เบ๊บ ปั้ง!!! (ทุบโต๊ะแล้วจ้องหน้าผม)
พี่เช เชจะถามอีกที มีไรติดหน้าเชป่าว (พูดกดเสียง)
ผม มะมีครับ (ก้มหน้าพูด)
พี่เช อะไร!! (ตะคอกใส่ผม)
ผม มะ มะเมจิคครับ (หน้าเจื่อนเลยผม)
พี่เช ใครทำ (พูดกดเสียง)
ผม เค้าเอง อ้ะนี่ โฟมล้างหน้าครับ (พูดเอื่อยๆแล้วยื่นโฟมล้างหน้าให้พี่เช พี่เชลุกขึ้นแล้วไปหลังร้านครับ สักพักก็เดินกลับมา)
ผม ไม่ล้างหน้าหรอ (ยื่นโฟมให้อย่างกลัวๆ)
พี่เช ยื่นหน้ามา
ผม ห้ะ?! ไรนะ
พี่เช ยื่น หน้า มา!! (ทีนี้เน้นคำเลยครับ)

ผมเลยยื่นหน้าไปหาเค้า เค้าจับหน้าผมแล้วเอาเมจิคมาเขียนๆๆครับ เขียนไปยิ้มไป สักพักพี่เชก็ปล่อยหน้าผม ผมหันไปดูกระจกเท่านั้นแหละ หลุดหัวเราะเลย

ผม ฮ่าๆๆๆๆๆ ทำไรวะเนี่ย (ลายเดียวกันครับ แต่ของผมเมจิคสีดำ)
พี่เช ช่วยไม่ได้ ทำเชก่อนไมล่ะ (ยิ้มกวนๆ)
ผม ฮ่าๆๆ ป้ะ ล้างหน้ากัน
พี่เช ไม่ต้อง!!
ผม เอ้าไมอ่า
พี่เช อยากแกล้งเชช้ะ (แย่งกระเป๋าไป หยิบโฟมล้างหน้าแล้วโยนใส่ถังขยะครับ)
ผม ทิ้งทำไม จะเอาที่ไหนล้างเนี้ยย
พี่เช กลับไปค่อยล้างก็ได้
ผม โห่
พี่เช ไม่ต้องมาห่งมาโห่ กินๆเข้าไปเลย

ตอนกินก็มีแกล้งกันบ้างครับ ผมไม่กินเผ็ดพี่เชก็ใส่พริก พี่เชไม่กินเปรี้ยวผมก็ใส่น้ำส้มสายชู สรุปเทรวมกันแล้วปรุงใหม่แล้วนั่งกินถ้วยเดียวกัน 5555 พอกินเสร็จผมก็นึกว่าจะกลับบ้านครับ พี่เชแม่งแวะถนนคนเดิน

ผม มาไม หน้ายังไม่ล้างเลย อายเค้า
พี่เช ไม่เห็นน่าอายเลย น่ารักดีออก 55555
ผม น่ารักแต่ขำ ตลกละๆ
พี่เช น่ารักดี ป้ะ เดินกัน
ผม เชไม่อายใช่มะ
พี่เช กูไม่มีไรต้องเสียแล้วครับผม
ผม อ้ะหรา ฮ่าาๆ

แล้วพี่เชก็จูงมือผมเข้าไปข้างในครับ บอกเลยคนเยอะโค-ตะ-ระเยอะเลย แล้วทุกคนก็หันมามองผมสองคน บางคนก็ยิ้มครับ แล้วพี่เชก็มาหยุดร้านขายของเล่น

ผม มาซื้อของหรอ
พี่เช อืม (หยิบหูกระต่ายสีดำหูตกมาใส่ให้ผม)
ผม ไรอ่ะ
พี่เช ใส่ไว้นะ (แล้วพี่เชก็หยิบหูกระต่ายสีชมพูหูตั้งมาใส่)
พี่เช เชน่ารักมั้ย
ผม มากๆครับ ฮ่าๆๆๆๆ
พี่เช เอ้าขำๆๆๆ พี่ครับเท่าไหร่ครับ
พ่อค้า 2 อัน 150 ครับ (พี่เชก็จ่ายตังค์ไป)
พี่เช อย่าถอดนะ
ผม มันตลกอ้าาา (หยิบออก พี่เชตีมือผมแล้วหยิบไปใส่ให้ใหม่)
พี่เช ถ้าถอด 'กูเย็ดมึงตรงนี้แน่' (กระซิบข้างหูผม)
ผม เหอะๆๆ (จับหูกระต่าย)
พี่เช อย่าคิดว่าเชไม่กล้านะครับ (ยิ้มมุมปาก)

ผมได้แต่ยิ้มแห้งๆแล้วพี่เชจับมือผมเดินไปครับ คราวนี้ไม่ใช่แค่ยิ้มน่ะสิ มีคนขอถ่ายรูปด้วย พี่เชก็แอคเก๊กหล่อจัดเต็มเลย ดึงผมไปกอดมั่ง กอดคอผมมั่ง ให้ผมขี่คอมั่ง บางคนก็รุ่นน้องในโรงเรียนมาขอถ่าย นักท่องเที่ยวบางคนก็คิดว่าพวกผมเป็นตัวละครตลกครับ เพราะผมสองคนดันใส่ชุดเหมือนกันอีก

เราเดินเล่นซื้อของนั่นนี่สักพักแล้วก็กลับบ้านกัน ถึงบ้าน ผมสองคนนอนแผร่หราเลย เหนื่อยมากกก

ผม เช เราลืมซื้อโฟมใช่ป่าว
พี่เช เบ๊บซื้อตุนไว้นี่
ผม เออลืมๆๆ

ผมเดินไปหยิบโทนเนอร์มาเช็ด มันออกยากมากจริงๆ

พี่เช ล้างให้หน่อยดิ เชเหนื่อยอ่า
ผม ลุกดิ
พี่เช นั่งทับเชเลย
ผม เออๆๆ

ผมก็ลุกขึ้นไปนั่งบนตักพี่เชครับ แล้วเช็ดๆไป เช็ดไปเรื่อยๆผมรู้สึกเหมือนน้องชายพี่เชจะขยายใหญ่ขึ้น

ผม มึงเงี่ยนใช่มะ (เงยหน้ามาแล้วยิ้มให้ผม)
พี่เช รู้ดีจางงง
ผม กูนั่งทับอยู่ไง
พี่เช แหะๆๆ (ยิ้มตาหยี)
พี่เช เบ๊บว่าเค้ายังมีซิคแพคอยู่มั้ย (ผมเอามือจับๆดู)
ผม มันไม่ค่อยแข็งแล้วอ่า แต่ยังแข็งอยู่นะ
พี่เช เบ๊บมานอนข้างๆดิ๊
ผม อะไร
พี่เช มานอนข้างๆ (ผมก็ลงไปนอนข้างๆ)
ผม ทำไรอ่า

พี่เชเอามือมายันข้างๆหัวผมไว้ ทำท่าเหมือนวิดพื้นครับ

ผม จะทำไรอ่ะ
พี่เช นิ่งๆนะครับ

แล้วพี่เชก็วิดพื้นครับ แต่ประเด็นคือตอนลงมาปากเราสองคนจุ๊บกันด้วย โคตรเขินเลย แล้วพี่เชก็ทำอย่างนี้อยู่ประมาณ 10 นาที คราวนี้ลงมาทับตัวผม ก้มลงมาจูบปากผมไม่เท่าไหร่ มีแลกลิ้นกันด้วย ฟินไปอีก!!

พี่เช เชรักเบ๊บนะครับ
ผม เค้าก็รักเชนะ
พี่เช เขินหรอครับ หน้าแดงเลย
ผม เออ ยังจะมาถามอีก (หันหน้าหนีแล้วยิ้มในใจ)
พี่เช แน่ะๆๆ แอบยิ้มอ่ะดี้
ผม บ้า!! เมื่อก่อนนี้เชทำได้ตั้งครึ่งชั่วโมงกว่าๆ ทำไมเดี๋ยวนี้ 10 นาทีเองอ่า
พี่เช ไม่ได้ทำนานอ่า แต่เบ๊บเห็นเค้าวิดพื้นตอนไหน (จ้องผมแล้วจับผิด)
ผม ก็ตอนเชเล่นฟุตบอลไง เค้าดูอยู่ (โป๊ะแตก!!)
พี่เช แน่ะๆๆ ทำไมต้องมาดูเค้าฮ๊าา (ทำหน้ากวนๆ)
ผม อารายยย ป่าวสักหน่อย มันหันไปเห็นพอดีไง
พี่เช จะพยายามเชื่อนะครับเบบี๋ ^^
ผม คร้าบที่ร้ากกก ^^

แล้วพี่เชก็ลงมานอนทับผม กอดผมแล้วกลิ้งตัวไปมาบนที่นอน คือไม่มีไรเล่นแล้วไง สนุกมากมั้งคอแทบเคล็ดเลย

มาต่อละน้าาา อย่าหายกันไปเน่อ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by ซุยเอง Fri Sep 16, 2016 7:19 am

ฟินจิงจัง โอ้ย!!ไม่ไหวละ

ซุยเอง

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Fri Sep 16, 2016 5:30 pm

มีท่าวิดพื้น ต่อไปต้องมีซิทอัพ แน่ๆๆ ....ฟินวนไป อิอิ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Sep 16, 2016 5:48 pm

ฟินๆๆๆๆ มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Fri Sep 16, 2016 5:51 pm

ว่างๆๆมาลงใหม่นะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Sep 17, 2016 6:03 pm

สันยาว่าจะไม่หายไปไหนคับ จะรอติดตามนัมเชจนกว่าจะเลิกเขียนเลย
รีบๆๆมาต่อนะคับนัมเด็กดื่อ

หน้า 9 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน