G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 8 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 7, 8, 9 ... 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 8 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sun Sep 11, 2016 6:46 am

ว่างๆมาต่ออีกนะนัม...แล้วก็อย่าหนีเที่ยวอีกละอ่านหนังสือๆเดียวเชดุเอา นะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 8 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Sep 11, 2016 8:55 am

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Sep 11, 2016 11:08 am

เรื่องพี่น้ำกับพี่เดฟเปนไงมั้งคนับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Sun Sep 11, 2016 11:18 am

ไม่ได้มาอ่านนาน เชอาการหนักขึ้นเยอะ หมอที่ไหนก็รักษาไม่ได้ล่ะโรคติดเมียเนี่ย

Zebra01
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Sep 11, 2016 11:36 am

55555 ฟินและจิ้น อิจฉา
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:37 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:กะลังหนุกเลย..  มาต่อไวๆเด้อ
คร้าบโผมมม

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:38 pm

HaWaithix พิมพ์ว่า:ว่างๆมาต่ออีกนะนัม...แล้วก็อย่าหนีเที่ยวอีกละอ่านหนังสือๆเดียวเชดุเอา นะ
ตอนนี้นัมไปไหนไม่ได้ละครับ แกเล่นไม่ห่างผมเลยเสาร์อาทิตย์

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:39 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:รออ่านนะครับ
ครับผมมมม^_^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:41 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:เรื่องพี่น้ำกับพี่เดฟเปนไงมั้งคนับ
ตอนนี้หรอครับ ปกติทุกอย่างยกเว้นสมองครับ กวนส้นตี_ทุกวันเลย พี่เดฟชอบชวนพี่เชกินเหล้าครับ ผมกับพี่น้ำเอือมกับพวกมันสองคนละ พี่น้ำฝากคิดถึงเหมือนกันนะครับ บ่นเสียดายด้วยที่เว็ปเก่าปิดแล้ว

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:43 pm

Zebra01 พิมพ์ว่า:ไม่ได้มาอ่านนาน เชอาการหนักขึ้นเยอะ หมอที่ไหนก็รักษาไม่ได้ล่ะโรคติดเมียเนี่ย
ตังเมว่าติดแล้ว พี่เชชนะขาดลอยครับ 5555555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:43 pm

korn7 พิมพ์ว่า:55555 ฟินและจิ้น อิจฉา
ขอบคุณคร้าบบบ ^..^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 11, 2016 6:48 pm

? ทำไรกันวะ (ผมกับพี่เชหันไปมอง พี่เดฟ?!)
พี่เช ไอ่เหี้ย มาทำไมวะ
พี่เดฟ มาหาดิสัส ไอ่เชนบอกมึงอยู่นี่กูเลยมา แล้วมึงทำไรวะ
พี่เช จะเอากัน ออกไปรอข้างนอกไอ่เหี้ย (ตบหัวพี่เช)
ผม ป๊าบบ!! เอาพ่อมึงดิ
พี่เช เราจะเอากันจริงๆนี่ (หันไปหาพี่เดฟ) เอ้าไอ้เหี้ย ออกไปดิวะ
พี่เดฟ เออๆๆ (ยักคิ้วกวนๆ แล้วปิดประตู)
ผม เฮ้ออ!!
พี่เช ถอนหายใจทำไม
ผม เหมือนพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยเลย
พี่เช เดี๋ยวโดนๆ พระเอกอยู่นี่ครับ
ผม ไหนวะ (หันมองซ้ายขวา แล้วพี่เชก็ดึงผมไปจูบ ตอนแรกผมดิ้นนะ แต่พี่เชค้างจูบนาน อยู่ๆผมก็ตัวสั่นเลย พอผมสงบพี่เชก็ถอนจูบออก)
พี่เช เบ๊บเป็นไร (เอามือลูบหัวผมอย่างตกใจ)
ผม (ส่ายหัว)
พี่เช เชขอโทษนะ โกรธเชหรอ
ผม ป่าว ออกไปหาเพื่อนเชกันเหอะ
พี่เช ครับ

พยุงผมไปห้องน้ำ แล้วเราก็อาบน้ำกัน พออาบน้ำแต่งตัวเสร็จ เราก็ออกไปหาพี่เดฟที่โซฟาห้องรับแขก

พี่เช มาทำไรวะ
พี่เดฟ เบื่อๆว่ะ
ผม แล้วพวกเพื่อนๆพี่ล่ะ
พี่เดฟ มันกลับไปแล้ว
ผม พี่เดฟอยู่ที่นี่หรอ
พี่เดฟ อืม พี่ย้ายมาเรียนที่นี่อ่า
ผม อ่อๆ
พี่เช ถามงี้ ไปอยู่กับเค้าเลยมั้ยล่ะ
ผม ได้หรอ
พี่เช ผมประชดครับ เออไปข้างล่างเอาไรมั้ย
พี่เดฟ ไม่อ่ะ ไปเหอะ
พี่เช เบ๊บล่ะ
ผม ไอติมก็ได้
พี่เช รสเดิมนะ (ผมพยักหน้า แล้วพี่เชก็ออกไป)
พี่เดฟ เออ พี่เห็นเรามาก็หลายครั้งละ ไม่เคยคุยกันจริงๆจังๆสักที
ผม เคยเห็นแต่นัมเลอะๆเทอะๆใช่มะ
พี่เดฟ อื้ม 55555 (ผมกับพี่เดฟหัวเราะกัน)
พี่เดฟ เราเป็นคนที่ไหนล่ะ
ผม อยู่ไหนก็เป็นคนพี่ (พี่เดฟจ้องหน้าผมเลย)
ผม ล้อเล่นครับ แหะๆ เป็นคนขอนแก่นครับ
พี่เดฟ แต่สำเนียงแปลกๆนะเราอ่ะ
ผม ผมมีเชื้อ........ครับ
พี่เดฟ งี้ก็พูดได้ดิ
ผม ครับ เคยอยู่นู่น 5 ปี แล้วก็มาอยู่นี่กับพ่อแม่แล้วก็พี่ชาย แต่ก็มีไปๆกลับๆบ้างครับ
พี่เดฟ ดีว่ะ เออแล้วเราไปคบกับไอ่เชได้ไง (ถามผมอย่างสนใจเป็นพิเศษ)
ผม สนใจหรอพี่
พี่เดฟ ไม่ขนาดนั้นหรอก พี่แค่เคยมีเพื่อนสนิทคนนึงตอนเด็กๆอ่ะ แต่เราไม่ได้เจอกันนานละ
ผม อ่อๆๆ พี่สนิทกันมากเลยอ่ะดิ
พี่เดฟ อืม พี่เคยแอบชอบมันอ่ะ
ผม แอบชอบเลยหรอ
พี่เดฟ อืม แต่ป่านนี้มันลืมพี่ละมั้ง
ผม ไม่หรอกพี่ แต่ถ้าเค้าลืมจริง พี่ก็ให้เค้าดูหรือของที่พี่เคยทำร่วมกันดิ เค้าอาจจะจำได้ก็ได้
พี่เดฟ อืม คงงั้นแหละ เออตอบมาเลย ว่าเราคบกับไอ่เชได้ไง
ผม พี่เชไม่ได้เล่าให้พี่ฟังหรอ
พี่เดฟ เคย แค่ช่วงแรกๆอ่ะ
ผม ก็ประมาณนั้นแหละพี่ มันชอบใช้ความรุนแรงกับนัม
พี่เดฟ จริงอ่ะ แม่งน่ากลัวเนาะ
ผม มากๆพี่
พี่เดฟ แล้วนัมรักมันมะ
ผม ก็รักครับ
พี่เช ก็รักแค่นั้นหรอ (โยนขนมมาที่โต๊ะแล้วมานั่งข้างๆผม ผมกับพี่เดฟสะดุ้งเลย)
ผม ก็รักไง
พี่เช แค่นั้น (กอดคอผม แล้วจ้องผมโหดๆ)
ผม รักๆรักครับ
พี่เช ขนาดไหน (กำหมัดสองข้าง)
ผม รักมากๆครับ
พี่เช รักใคร!! (ทำเสียงเข้ม)
ผม รักเชครับ รักมากๆ ไม่นอกใจด้วย
พี่เช ดีมาก รอแปป ไปแกะหนมก่อน (หยิบถุงขนม โยนไอติมมาให้ผมแล้วเดินไปที่ครัว)
ผม พี่เชมาเมื่อไหร่ ทำไมไม่บอกอ่ะพี่ (แกะไอติมเข้าปาก)
พี่เดฟ พี่ก็ไม่เห็นว่ะ แม่งแอบฟังมั้ง
พี่เช นินทาเชอีกละนะเบ๊บ (ตะโกนมาจากครัว)
ผม อะไร ป่าวสักหน่อย
พี่เช หราาาาา (เดินออกมาพร้อมกับจานขนม แล้วมานั่งข้างๆผม)
พี่เดฟ ขี้หึงจริงมึง
พี่เช แน่นอน ของๆกูใครก็หวงใครก็หึง
ผม ใครของมึง
พี่เช มึงไงครับคุณเมีย
ผม หราาาา
พี่เดฟ อิจฉาโว้ย!!
ผม หาสิครับ แต่พี่ต้องหาดีๆหน่อยนะ
พี่เช ดีๆ ดีๆอะไร (จ้องหน้าผม)
ผม ก็....ก็ ก็หาดีๆไง ถ้าหาไม่ดีก็แย่เลยสิ ใช่มะพี่เดฟ
พี่เดฟ ช่ายๆๆ 5555
ผม แหะๆ (พี่เชจ้องผมกับพี่เดฟสลับกัน)

ก็อก ก็อก ก็อก!!!!

พี่เช ใครมาวะ (เดินไปเปิดประตู) อ้าวววพวกมึง!! มาทำเหี้ยไร
พี่ส้ม อ้าวสัส อุตส่าห์เอางานมาทำ
พี่เช เกี่ยวมั้ยเนี่ย (แล้วพี่ส้มก็มองมาข้างใน)
พี่ส้ม อุ๊ยมึง ใครวะหล่อสัสๆ (สะกิดพี่เช)
พี่เช อ๋อเพื่อนกู (พี่ยอตบหัวพี่ส้ม)
พี่ยอ อย่าแรดอีสัส กูยืนอยู่นี่
พี่ส้ม โอ๋ๆๆ เค้าขอโต๊ด

แล้วพวกพี่ๆเค้าก็เดินเข้ามากัน พี่จาเดินตรงมาหาผม

พี่จา คิดถึงจังเลยยย (จุ๊บแก้มผม ผมก็จุ๊บกลับ)
ผม คิดถึงเหมือนกานนน
พี่เดฟ นัมไม่กลัวไอ่เดฟหรอ (สะกิดผม)
ผม กลัวไมพี่ นี่พี่ชายนัมเองชื่อจา พี่จานี่พี่เดฟนะ เพื่อนพี่เช
พี่เดฟ อ้าวหรอ เอองั้นหวัดดีนะ
พี่จา อืมๆ (หันมาหาผม) นัมกินไรยัง นอกจากขนมเนี่ย
ผม ก็ไอติมไง
พี่จา กวนตีน ดีๆ กินไรยังเดี๋ยวพี่ทำให้มั้ย
ผม เอาๆ เอาอะไรก็ได้ครับ
พี่จา เครงั้นรอพี่แปปนะ
ผม คร้าบบบ (พี่จาเดินออกไป)
พี่เดฟ น่ารักดีเนาะ
ผม นัมก็น่ารักน้าาา
พี่เดฟ จ้าาา
พี่เช คุยกันเยอะไปละๆ
ผม นี่เพื่อนเชนะ
พี่เช เออกูก็หวง (จ้องผมดุๆผมนิ่งเลย)
ผม ไปหาพี่จาดีกว่า (เดินไปหาพี่จา)
ผม พี่จาจ๋าาา (กอดข้างหลัง)
พี่จา มีไร
ผม ป่าว
พี่จา มีไรแน่ๆ (หันมาหาผม) บอกมา
ผม อืมม....เชมันชอบหึงนัมอ่า
พี่จา เอ๊า ยังไง
ผม นัมแค่คุยกับเพื่อนเค้า เค้าก็หึงนัมอ่า
พี่จา ก็ดีแล้วนี่
ผม ไม่เห็นดีเลย มันอึดอัดอ่ะ
พี่จา อึดอัดหรอ ทำไมไม่คุยกันล่ะ
ผม คุยแล้ว มันก็ยังเหมือนเดิมอ่ะ ขี้หึง หึงทุกเรื่องเลย
พี่จา ลองไปคุยกันใหม่สิ
ผม นัมกลัวมันโกรธอ่ะ ปั้ง!! (เสียงไรวะ?!! ผมกับพี่จาหันไป พี่เชปิดตู้เย็น มองค้อนผม แล้วเดินออกไป)
ผม เอาแล้วไง มันโกรธนัมละ
พี่จา งั้นรีบไปเคลียร์เลย
ผม ต้องเคลียร์หรอ
พี่จา อืม (พยักหน้า)
ผม เฮ้อออ...

ผมเดินไปที่โซฟา มองหาพี่เช แต่ก็ไม่เจอ เจอแต่พวกพี่ๆ

พี่เดฟ หาไอ่เชหรอ
ผม ครับ พี่เห็นป้ะ
พี่เดฟ ในห้องโน่น (ชี้ไปที่ห้องนอน)
ผม ฮึ่มม.... (ถอนหายใจ)

ผมเดินเข้าไปในห้อง เห็นพี่เชนั่งร้องไห้กอดเข่าอยู่ริมหน้าต่างกระจก

ผม เชครับ
พี่เช เออกูมันขี้หึง ขี้หวง แล้วทำไมวะ ที่กูเป็นก็เพราะมึงทั้งนั้นแหละ กูกลัว!! มึงเข้าใจป้ะว่ากูกลัว กูกลัวมึงจะเป็นเหี้ยอะไรไปอีกไง กูห่วง หวง หึงมึง กูผิดหรอห้ะ?!! ถ้ากูทำให้มึงอึดอัด เออกูขอโทษละกัน ขอโทษที่ห่วงมึงมากไปโอเครป้ะ ต่อไปมึงจะทำไรกับใคร ที่ไหน กูก็จะไม่สนใจ พอใจป้ะ!! (พูดเสร็จก็ก้มหน้าร้องไห้)

ผมไม่พูดไรครับ ร้องไห้ตามเค้านั่นแหละ ใครจะไปรู้ที่มันเป็นก็เพราะผมล่ะ ผมค่อยๆเดินไปหาพี่เชแล้วกอดเค้า ตัวพี่เชสั่นมากๆเลย

ผม เช เค้าขอโทษนะ เค้าไม่รู้อ่า ขอโทษน้าาา (ค่อยๆคลายตัวพี่เชออกแล้วดึงมากอด)
ผม ขอโทษน้าาา ไม่ร้องนะเช เค้าขอโทษเชนะ ขอโทษที่เค้าไม่รู้ว่าที่เชทำไปเพราะห่วงเค้าอ่ะ (ผละกอดพี่เชแล้วเช็ดน้ำตา)
ผม ไม่โกรธเค้านะ เค้าขอโทษ (พี่เชเช็ดน้ำตาให้ผม)
พี่เช เชไม่โกรธหรอก เชก็ขอโทษเหมือนกันที่ทำให้เบ๊บอึดอัดอ่ะ
ผม ไม่เลยๆ เชไม่ทำให้เค้าอึดอัดเลย เค้ารู้แล้วๆ ไม่ร้องนะครับ
พี่เช (พยักหน้า)
ผม เค้าขอโทษนะครับที่ไม่รู้ว่าเชทำไปเพราะเป็นห่วงเค้า เค้าขอโทษนะ
พี่เช ไม่ร้องนะๆ ที่เชทำมันทำให้เบ๊บอึดอัดใช่มั้ย
ผม ตอนแรกอ่ะใช่ แต่ตอนนี้เค้ารู้เหตุผลแล้ว เค้าขอโทษนะ
พี่เช ครับ เชก็ขอโทษเหมือนกันที่ไม่อธิบายให้เบ๊บฟังอ่ะ
ผม ครับผม ไม่ร้องนน้าาา (เช็ดน้ำตาให้พี่เช)
ผม เชไม่ต้องหึงอะไรเค้ากับเพื่อนๆเชนะ เค้ารับรองว่าไม่มีไร
พี่เช อืมก็ได้ แต่คืนนี้เบ๊บต้องโดนลงโทษนะครับ
ผม อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่เรื่องบนเตียง
พี่เช แล้วสนใจเอ้าท์ดอร์มั้ยล่ะ
ผม เอ่ออ....เราไปข้างนอกกันดีกว่าเนาะ เฮอะๆ
พี่เช (ยิ้มกรุ่มกริ่ม)

ผมจับมือพี่เชแลิวเดินไปเปิดประตูครับ พอเปิดเท่านั้นแหละ พี่ส้ม พี่ยอ พี่เจน พี่เชน ไอ่สอง โค้ช วิว โอ๊ด ลงมากองที่พื้นกันหมดเลย มีพี่เดฟกับพี่จาที่ทรงตัวทัน

ผม แหม ง่วงกันหราาาา
ทุกคน (ยิ้มแห้งๆ)
พี่เช สาระแนจริงเชียว
ผม มาตั้งแต่เมื่อไหร่พวกมึงสี่คนอ่ะ
พวกมัน เมื่อกี้เอง
สอง เห็นทุกคนทำไรไม่รู้เลยมองๆ พอมึงเปิดประตู ใครก็ไม่รู้ดึงกูลงไป กูงงมากเลย
ทุกคน หราาาาาา
โค้ช แก้ตัวซะเนียนเชียวสัส มึงแหละชวนทุกคนมาฟัง
สอง รายยย กูไม่เกี่ยว (ทำหน้าเอ๋อๆแล้วเดินไปนั่งที่โซฟา)
ผม พี่จา ข้าวเสร็จยัง
พี่จา สะ สะเสร็จแล้วจ่ะ เสร็จแล้ว (พูดรนๆ)
ผม ป้ะเช กินกัน
พี่เช ครับ

ผมดึงพี่เชออกมา แต่พี่เชยังจ้องทุกคนไม่เลิก จนมาถึงครัว

ผม พี่จาทำเย๊อะเยอะ (สปาเก็ตตี้ไก่ครับ)
พี่เช มันทำแบ่งคนอื่นด้วยมั้ง อ้ะจาน เบ๊บถือจานนะ เดี๋ยวเชถือนี่เอง อันนี้มันหนัก
ผม ครับ

ผมยกจานมาที่วงที่ทุกคนนั่งทำงานอยู่ แล้วพี่เชก็ยกหม้อมาวางข้างๆผม

พี่เจน อะไรวะมึง
ผม ต้มยำครับพี่
พี่เจน กวนตะรีนจังนะน้องนัม
พี่เช มึงมีปัญหาหรออีเจน (จ้องพี่เจน พี่เจนยิ้มแห้งๆ)
พี่เจน ป่าวจ่ะๆ โถวเรียกกูซะไพเราะเลย ไอ่เหี้ยนี่ นั่งทำเหี้ยไรหยิบแจกจานสิสัส (พี่เจนตบหัวไอ่สอง)
สอง ครับผม ผมขอโทษนะครับ

แล้วทุกคนก็มาตักอาหารกันแล้วไปนั่งกินกันคนละมุม ผมก็มานั่งกับพี่เชที่โซฟา พี่เจน พี่ส้มนั่งโต๊ะกินข้าว นอกนั้นพื้นครับ 5555

ผม เช เค้าอ้วนมั้ย (มองหางตาใส่ผมแล้วไล่ตั้งแต่หัวจรดเท้า)
พี่เช ไม่นี่ เบ๊บผอมจะตาย
ผม หรอ (จับแขนตัวเอง)
พี่เช จับกระดูกทำไม
ผม บ้าหรอ หนังเว่ย
พี่เช เอ้าหรอ นึกว่าที่หนังเป็นกระดูกซะอีก ผม กวนตีนๆ (ตักสปาเก็ตตี้เข้าปากผม)
พี่เช สบายจังเนาะ ให้เชป้อนเนี่ย
ผม ป้อนๆไปเหอะ จะบ่นทำไม
พี่เช คร้าบบบ
พี่เชน อิจฉาจริงโว้ยยยย!! (ตะโกนหันมาทางผม)
พี่เดฟ กูก็อิจฉาโว้ยยยยย
พี่เช มึงก็คบกันสิสัส จะได้ไม่ต้องมาอิจฉากู (พี่เชนกับพี่เดฟมองหน้ากัน)
พี่เดฟ พ่อมึงสิ
พี่เชน พ่อมึงแหละ
พี่เดฟ พ่อมึงแหละสัส
พี่เช ไอ่เหี้ยเดฟ พ่อไอ่เชนก็พ่อกูนะครับ เคยนั่งๆอยู่แล้วตกหน้าต่างมั้ย (พี่เดฟยิ้ม แล้วหันไปกินต่อ)
ผม โหดจริงนะมึง
พี่เช แต่ก็รักจริงนะคร้าบบบ
ทุกคน แหวะ!!
พี่เช แหวะเหี้ยไรกัน
ผม พร้อมเพรียงกันเชียว
พี่เช เบ๊บดูดิ คนอิจฉาเราสองคน (เอาหัวซบไหล่ผม)
ผม ไปน้ำเน่าไกลๆตีนกูเลย (ดันหัวพี่เชออกแล้วลุกไปนั่งกับพี่จา)
พี่เช เออใช่นี่ เชมันน้ำเน่า แล้วมารักเชไมอ่ะ (ทำหน้าน้อยใจแล้วเปิดเพลง 'รักเขาข้างเดียว' ผมจำไม่ได้ละของใคร)
ผม ขี้งอลว่ะ (พี่เชหันมามองผมแล้วเดินออกไปข้างนอก)
พี่เชน ตั้งแต่เกิดมา กูไม่เคยเห็นแม่งเป็นแบบนี้เลย
พี่เดห เออกูก็เหมือนกัน ตั้งแต่มาคบกับน้องจุดจุดจุดนี่เปลี่ยนไปเยอะเลยเนาะ (พยักหน้ากับพี่เชนสองคนแล้วมองผม)
สอง ใช่ๆ ห้องปกครองไม่เข้า บุหรี่ไม่สูบ เพราะใครน้าาา (มองผมกันทุกคนเลยทีนี้)
ผม อะไร เค้าไม่เกี่ยว
พวกมัน ใช่ป่าวๆๆๆ
ผม หุบปากไปเลยไอ่สัส เดะกูมา (เดินไปที่ประตู)
โค้ช ง้อผัวหรอวะนัม 55555 (ทุกคนก็หัวเราะตามมัน ผมได้แต่รีบออกไปให้เร็วที่สุดครับ)

ออกมาข้างนอกก็ไม่เจอพี่เชครับ เห็นแต่แม่บ้าน ผมเลยเดินไปถามแม่บ้านสักหน่อยเผื่อจะเห็นพี่เช

ผม ป้าครับ เห็นผู้ชายใส่เสื้อกับกางเกงเหมือนผมมั้ยครับ (ป้ามองชุดผม)
ป้ามบ. อ๋อออ ป้าเห็นเดินไปที่บันไดหนีไฟลูก
ผม หรอครับ ขอบคุณนะครับ

ผมเดินไปที่บันไดหนีไฟ เห็นพี่เชนั่งหลับตาพิงผนังอยู่ ผมเลยเดินไปนั่งคร่อมข้างหน้าพี่เช พี่เชก็เอามือมาจับเอวผม

พี่เช มาไม
ผม เชงอลเค้าหรอ
พี่เช เออ (ยังหลับตาอยู่)
ผม เค้าขอโทษนะเช ไม่งอลเค้านะ
พี่เช หึ!! (มองผมแล้วหันหน้าหนี ผมเลยจับหน้าพี่เชหันมาแล้วจูบปาก แล้วเราก็แลกลิ้นกันอยู่นาน สักพักผมก็ถอนริมฝีปากออก)
ผม หายงอลเค้ายัง
พี่เช ก็แค่เนี่ย
ผม ก็แค่นี้ไร
พี่เช ต่อไปถ้าเชงอล เบ๊บต้องจุ๊บปากเค้าเข้าใจมั้ย
ผม หู่ยยยย
พี่เช หู่ยไรๆ
ผม ป่าวคร้าบบบ
พี่เช พรุ่งนี้คาบเช้าไม่มีเรียนนะ
ผม ใครบอก
พี่เช อีเจนบอก
ผม อ่าๆๆ
พี่เช ป้ะไปหาพวกนั้นกัน
ผม ครับ

เราสองคนก็เดินกลับไปหาพวกพี่ๆที่ห้องกัน

พี่เชน ไวจังวะมึง
พี่เช ไวเหี้ยไรสัส
พี่ส้ม พวกกูนึกว่ามึงไปเอากัน
พี่เช กูก็คิดอยู่ว่าจะเอ้าท์ดีมั้ย
ผม ป๊าบบบ!! เอ้าท์พ่อมึงสิ (ตบหัวพี่เช)
พี่เช หู่ว โหดกับเชอ่ะ งอลเล่า (ทำปากจู๋)
ผม ไร?!!
พี่เช ถ้าเชงอลต้องทำไง (ผมอึกอักนิดหน่อยก่อนจะเหล่ไปมองคนอื่น)
ผม ตรงนี้เลย
พี่เช ครับ (ทำปากจู๋)

ผมเลยรวบรวมความกล้าแล้วเขย่งเท้าไปจูบปากพี่เช ทุกคนมองอย่างตกใจครับ พอหายตกใจก็ตามมาพร้อมกับเสียงแซว

พี่ยอ ไม่เบานะสาสส
พี่เดฟ อิจว่ะ
พี่จา มึงก็เอาไอ่เชนดิวะ
พี่เดฟ พ่อมึงสิจา
ผม เดี๋ยวๆๆ พี่จาไปสนิทกับพี่เดฟตอนไหน
พี่จา ตะกี้เลย ตอนเราออกไป
ผม ไวเนาะ
พี่จา พี่จา แน่นอนน้องรัก (ยิ้มให้ผม)
พี่เช เออแล้วพวกมึงจะอยู่กันอีกนานป้ะ
ผม ไล่คนอื่นหรอ
พี่เช ป่าว ก็เห็นว่าดึกแล้ว (มองนาฬิกา)
พี่จา ดึกเหี้ยไร พึ่งทุ่มเอง
พี่เช เออนั่นแหละ กลับบ้านพวกมึงไปได้แล้วไป
พี่เจน กลับไม พวกกูนอนนี่กัน
พี่เช นอนทำไม กลับบ้านพวกมึงไปป่ะ
ผม อีเช ห้องก็มีอีกตั้งห้องนึง มึงจะหวงทำห่าไร
พี่เช แต่คืนนี้เรา
พี่เชน กูจะไม่กวนมึงกับนัม กูสัญญา (ทุกคนชูสองนิ้ว)
พี่เช เออเรื่องของพวกมึงละกัน เก็บของดีๆด้วยนะสัส
ทุกคน จ้าาาาาาา
ผม เชเค้าหิวอีกแล้วอ่า
พี่เช เมื่อกี้??!
ผม อันนั้นลองท้องครับ
ผม แล้วจะกินไรอ่า
ผม ไปร้านมี๊กัน
พี่เชน วันนี้มี๊ปิดร้าน ไปเที่ยวกับป๊ากับพ่อแม่นัม
ผม เที่ยว?! หรอพี่จา
พี่จา อืม พี่ลืมบอกอ่ะ
ผม ที่ไหน
พี่จา สิงๆๆ
ผม โห่ไม่ชวน
พี่เช แล้วกินไรกันดีอ่ะ
ผม หาที่กินแถวนี้มั้ย เค้าเห็นร้านอาหารกับบุฟเฟต์เพรียบเลย
พี่เช อืมก็ได้
ผม ทุกคนไปกันมั้ย
ทุกคน ไป!!
พี่เช ไม่คิดกันหน่อยวะ
พี่ยอ คิดไมวะ หิวอยู่พอดีเลย
พี่เดฟ เออไปกัน มื้อนี้กูเลี้ยงเอง
ผม จริงอ่ะ!!
พี่เช เบาๆหน่อยครับเบ๊บ จะดีใจอะไรเบอร์นั้น
ผม ป่าวสักหน่อย เอาร้านไหนดี
พี่เดฟ พี่ให้นัมเลือก
ผม อืมม ร้าน...........ดีมะ ข้างๆร้านพี่ดี้ จะได้ชวนพี่ดี้กินด้วยกันเลย
พี่เดฟ โอเครๆ อีกแปปพี่ดี้ก็จะปิดร้านละ ไปกันเลยมั้ย
ผม ครับ
พี่เดฟ งั้น....เฮ้ยพวกมึง เจอกันที่ร้านนะ ใครไม่มีรถบ้างเนี่ย
พี่เจน มีกูกับส้มแล้วก็ไอ่ยอ
สอง ผมด้วยๆๆ
พี่เดฟ โอเคร งั้นมากับกู ป้ะไปกัน

ผมกับพี่เชไปด้วยกัน พี่เชนไปกับพี่จา ไอ่วิว โอ๊ด โค้ชไปมอไซต์ของไอ่วิว นอกนั้นรถพี่เดฟครับ แล้วเรา 12 คนก็มุ่งตรงไปที่ร้านกัน ไปถึงพี่ดี้ก็กวักมือเรียกพวกผมเข้าไปในร้าน ไปถึงก็มีน้ำร้านพี่ดี้วางอยู่บนโต๊ะประมาณ 14 ใบ พร้อมกับผู้ชายหนึ่งคนครับ

ผม โหพี่ดี้ ทำไมน้ำเยอะจัง
พี่ดี้ วันนี้มีเสี่ยเลี้ยง พี่เลยเลี้ยงน้ำไปด้วยเลย เอ้านั่งๆๆๆ
พวกผม ขอบคุณคร้าบบบ
พี่ดี้ เออๆๆนั่งเร็ว พี่อายเค้า (แล้วทุกคนก็นั่งลง)
พี่เดฟ ทุกคนนี่ผัวเจ้ เอ้ย!! แฟนเจ้กูชื่อวิว เจ้พี่วิว นี่เจน จา ยอ เพื่อนใหม่เดฟ ส่วนนี่สอง โค้ช วิว โอ๊ต รุ่นน้องเดฟ ส่วนนั่น......
ผม พี่ดี้รู้จักนัมแล้วครับ
พี่ดี้ อืม น้องนัม แฟนเชที่ดี้เล่าให้คุณฟังไง (พี่วิวหันมามองผม)
พี่วิว อ๋อๆๆ จำได้ละๆ หวัดดีนะน้อง
ผม ครับ (ยิ้มให้พี่วิว พี่วิวก็ยิ้มกลับให้ผม)
พี่เช อะแฮ่มๆ พอได้แล้วม้างง!!
ผม ไรๆๆ (พี่เชจ้องหน้าผม)
พี่เดฟ พอๆๆ มาสั่งอาหารกันมา (ผมหยิบเมนูขึ้นมาดูครับ แล้วหันไปมองพี่เชหน่อยๆ พี่เชเล่นจ้องผมไม่เลิกเลย)
ผม มองไม
พี่เช ป่าว แล้วจะกินไร
ผม เอาปลานึ่งมะนาวกับน้ำพริกหนุ่ม
พี่เช พี่ครับ เอาปลานึ่งมะนาว น้ำพริกหนุ่มแล้วก็ไก่ทอด เอาเฉพาะปีกนะครับ เมียผมชอบแทะ (โอบไหล่ผม)
ผม แทะพ่อง กูไม่ใช่หมานะ
พี่เช หรือจะไม่เอา (ผมเงียบครับ)

พี่พนักงานมองผมสองคนแล้วยิ้มๆครับ ส่วนคนอื่นก็นั่งแซวกันไป สั่งกันเสร็จเราก็นั่งคุยกันไปเรื่อยๆครับ สักพักอาหารก็มาเสิร์ฟ

พี่เช เอาปลามั้ย
ผม เอาครับ (พี่เชตักปลามาให้ผม)
ผม ขอบคุณครับ (พี่เชหอมแก้มผม ผมอึ้งเลย หันไปมองพี่เช พี่เชก็ทำหน้าไม่สนใจ)
ผม มาหอมเค้าทำไม (สะกิดพี่เช)
พี่เช ก็น่ารักอ่ะ
ผม ไอ่บ้า >.<
พี่เช เขินหรอ
ผม อืม
พี่เช เชป้อนเอาป่าว
ผม ไม่ต้องเลย เค้ากินเองได้ (อมยิ้ม แล้วตักข้าวเข้าปาก)

มื้อนี้อิ่มมากครับ แถมมีความสุขด้วย พี่เชเล่นหยอดผมทุกหลุมเลย กินกันเสร็จก็ขอบคุณพี่ดี้กับพี่วิวกันครับ นอกจากจะเลี้ยงน้ำแล้วยังเลี้ยงข้าวที่ร้านอีก แต่พี่เดฟแกไม่ยอมเลยหารครึ่งกับพี่ดี้ครับ พวกผมก็เดินตัวปลิวกลับคอนโดเลย พอถึงคอนโดทุกคนก็แยกย้ายกันไปอาบน้ำ ที่คอนโดมีสองห้องน้ำครับ คือห้องน้ำห้องผมกับห้องน้ำข้างนอก แต่ทุกคนอาบได้แค่ข้างนอกครับ เพราะพี่เชไม่ให้เข้าห้องน้ำในห้อง 55555 อาบเสร็จเราก็มารวมกันที่ห้องรับแขก พี่จา พี่ยอ ไอ่สอง ไอ่โค้ช ช่วยกันขนที่นอนมานอนข้างนอกกันครับ ห้องรับแขกนั่นแหละ

พี่เช ผู้ชายนอนข้างนอกนี่นะครับ ผู้หญิงในห้องโน่น
ทุกคน (พยักหน้า)
พี่ส้ม พวกมึง หาไรทำสนุกๆกันป้ะ
ผม พวกพี่ซักผ้ากันยัง
พี่จา ยัง พวกมึงอ่ะ (ทุกคนส่ายหัว)
ผม ไปเลย เดี๋ยวก็ไม่มีใส่พรุ่งนี้กันหรอก

แล้วทุกคนก็ไปวุ่นวายกับเครื่องสักผ้าครับ ผมกับพี่เชก็ได้แต่มองแล้วเกาหัว คือจะลุกไปหมดทำไม สักพักก็กลับมาที่เดิม

พี่ส้ม มาเล่นไรสนุกๆกันมึง
พี่ยอ มีน้ำมั้ยวะเช
พี่เช ในตู้โน่น หาแดกเอง (พี่ยอลุกไปเอาน้ำมาดื่ม)
พี่ส้ม พวกมึงคร้าบบบ
พี่เช กินหนมมะ ในตู้นะมึง
พี่ส้ม พวกอีสัสครับ กรุณาสนใจคนสวยหน่อย ปั้ง!! อีเชี้ยเจนมาถีบกูไมเนี่ย
พี่เจน โทษๆ ตีนมันลั่น 5555 (ทุกคนก็หัวเราะกับท่าลุกขึ้นนั่งของพี่ส้มครับ 55555)
พี่เช พวกมึงจะนอนกันได้ยัง คืนนี้กูมีภาระที่ต้องทำนะ
ผม ไม่ต้องก็ได้มั้งเช เค้าต้องการพักผ่อน
พี่เช ม่ายอ่ะ คืนนี้เชคึก ตามสัญญา
ผม สัญญาไร
พี่เช ที่บันไดหนีไฟไง
ผม พูดเองเออเอง บ้าป่าว เค้าไม่ได้ไปสัญญาด้วยสักหน่อย
พี่เช เออได้ (หันหน้าหนี)
ผม เล่นไรกันดีอ่า
พี่ส้ม ดีมากน้องนัมที่สนใจพี่ เออนั่นดิ เล่นไรดีวะ
สอง อ้าว!!
โค้ช ซ่อนแอบมั้ยพี่
ผม มึงจะบ้าหราไอ่โค้ช
โค้ช เอ้าจริงๆ ลองแกล้งๆมีใครหายไปสักคน คนที่ไม่หายก็ช่วยกันตามหาไง หนุกดี
ผม หนุกพ่อง (พี่เชดึงผมไปนั่งตักแล้วกอดผมครับ)
ผม อะไร มากอดเค้าทำไม
พี่เช เค้ากลัวเบ๊บหาย เราไปนอนกันนะ
ผม ม่ายอ่ะ เดี๋ยวเชทำไรเค้าอีก (พูดติดตลก)
พี่เช เชสัญญา (มองผมนิ่งๆ แต่สายตาเค้าแปลกๆ มันทำให้ผมรู้สึกห่วงๆเค้ายังไงไม่รู้)
ผม อืม ทุกคนงั้นนัมกับพี่เชไปนอนก่อนนะ อย่าลืมตากผ้าล่ะ ฝันดีครับทุกคน
ทุกคน (พยักหน้า)

แล้วพี่เชก็กอดผมจากด้านหลังแล้วเดินเข้ามาในห้องกัน พอถึงเตียง พี่เชล้มตัวลงนอนแล้วดึงผมไปกอดแน่นเลย

ผม เชเป็นไร
พี่เช ป่าว
ผม บอกมา เค้าไม่สบายใจนะ (พี่เชเงียบไปสักพัก)
พี่เช เชแค่กลัวเบ๊บจะหายไปเหมือนที่โค้ชมันพูดอ่ะ (กลัวเป็นเด็กๆเลย)
ผม ไม่สักหน่อย เค้าไม่หายไปไหนหรอกนะ เค้าจะอยู่กับเชอย่างนี้แหละ
พี่เช จริงนะ อย่าทิ้งเค้าไปนะ (น้ำตาไหล)
ผม ครับ เค้าสัญญา (เช็ดน้ำตาให้พี่เช แล้วเราสองคนก็นอนกอดกันทั้งคืน โดยที่พี่เชไม่ทำไรผมเลย)

มาต่อละน้าาาา ผมจะต่อดีมั้ยอ่า มันไม่ค่อยมีไรแล้วอ่ะครับ ไม่ค่อยมีเรื่องผู้หญิงด้วย ทุกคนจะอ่านกันมั้ยอ่าา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by ซุยเอง Sun Sep 11, 2016 8:25 pm

อ่านๆติดตามอยุ่

ซุยเอง

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Sep 11, 2016 9:45 pm

อ่านสิครับพี่นัม พี่นัมกะพี่เชน่ารากน่ารัก รออ่านครับบย ^o^
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Sep 11, 2016 9:58 pm

ว่างๆก้มาต่อนะครับรออ่านเสมอครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Sep 12, 2016 12:47 am

ไม่มีชะนีอะดีแล้ว จะอ่านแค่นัมกะเช เท่านั้น มาต่ออีกนะจะรออ่าน...ตอนนี่อ่านไปก็เจอคู่จิ้นจากะเชน 555 น่ารักดี เอ่อฝากนัมไปบอกเดฟกะน้ำหน่อยนะว่ามาต่ออีกคิดถึงเรื่องของทั้งคู่มากกก...≧ω≦
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 4:15 am

ซุยเอง พิมพ์ว่า:อ่านๆติดตามอยุ่
ขอบคุณจ่ะน้องซุ่ยยย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 4:16 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:อ่านสิครับพี่นัม  พี่นัมกะพี่เชน่ารากน่ารัก  รออ่านครับบย ^o^
คร้าบบบโผมมมมมมม ^.^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 4:18 am

0909985781 พิมพ์ว่า:ว่างๆก้มาต่อนะครับรออ่านเสมอครับ
ครับผมมมม -..-

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 4:22 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:ไม่มีชะนีอะดีแล้ว จะอ่านแค่นัมกะเช เท่านั้น มาต่ออีกนะจะรออ่าน...ตอนนี่อ่านไปก็เจอคู่จิ้นจากะเชน 555 น่ารักดี เอ่อฝากนัมไปบอกเดฟกะน้ำหน่อยนะว่ามาต่ออีกคิดถึงเรื่องของทั้งคู่มากกก...≧ω≦
อีพี่จากับพี่เชนหรอ 555555 ส่วนพี่น้ำเค้าบอกไม่ต่อละครับ เว็ปมันงงๆ ของพี่น้ำกับพี่เดฟไม่ค่อยมีไรครับ สองคนนั้นเรียนอยู่มอรังสิตครับ ทั้งคู่เลย พวกเราเลยไม่ค่อยได้เจอกัน เจอเฉพาะปิดเทอมครับบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 6:46 am

เช้าวันศุกร์ ตอนนี้เป็นเวลา 8 นาฬิกา 35 นาที วันนี้เป็นเวลาที่ได้ไปโรงเรียนสักที 5555 ผมตื่นมาก็ปลุกพี่เชที่นอนขี้เซาอยู่บนเตียงด้วยการ จูจุ๊บ

ผม เชจ๋าาา ตื่นได้แล้ว จุ๊บ เช ตื่นๆๆ จุ๊บ ที่ร้ากกก ตื่นได้แล้วคร้าบบบ (อยู่ๆพี่เชก็ดึงผมไปกอดแล้วเราก็แลกลิ้นกัน)
พี่เช ตื่นเช้าจังครับ
ผม หิวอ่าาา
พี่เช มีเรื่องเดียวไง
ผม มั้งครับ งั้นเค้าไปปลุกที่เหลือก่อนนะ
พี่เช ครับๆ อาบพร้อมกันป่าว
ผม เชอาบก่อนก็ได้ ถ้าเค้าเสร็จแล้วเดี๋ยวตามไป
พี่เช แล้วเค้าจะรอนะ (วิ่งเข้าห้องน้ำไป)

ผมเดินออกไปข้างนอก โอ้โหเลอะเลย ขนมนี่กระตัดกระจาย สงสัยเมื่อคืนกินเหล้ากันมั้ง หึ่งเลย ผมเลยเดินไปหาพี่จาแล้วล้มตัวลงนอน

ผม พี่จาจ๋าาาา ตื่นได้แล้ว (จุ๊บปากพี่จา สักพักพี่จาก็ลุกขึ้นมานั่ง)
พี่จา ตื่นเช้าจังนัม
ผม หิวอ่า
พี่เช งั้นรอเดี๋ยวนะ พี่ไปอาบน้ำก่อน เดี๋ยวทำไรให้กิน
ผม ครับ (แล้วพี่จาก็เข้าไปอาบน้ำ ผมก็เดินไปปลุกพี่ส้มกับพี่เจน)
ผม พี่เจน พี่ส้มตื่นได้แล้ววว (เคาะประตูไปเรียกไป)
พี่เจน ใครวะ
ผม นัมเอง
พี่เจน อ่อๆๆ ตื่นแล้วๆ
ผม ครับ

แล้วผมก็เดินกลับมา กำลังจะเข้าห้องเลย อยู่ๆไอ่สองก็จับขาผมเล่นเอาผมตกใจเลย

ผม ไอ่เหี้ย มีไรวะ
สอง ขอคุยด้วยหน่อยดิ
ผม คุยไร
สอง เออ มากับกูแปปนึง (มันเดินออกไปนอกห้อง ผมก็เดินตามมันไป แล้วมันก็มาหยุดที่บันไดหนีไฟ)
ผม มีไรวะมึง
สอง มึงจำวันที่กูขอมึงเป็นแฟนได้มั้ย
ผม อืม จำได้ ไมวะ
สอง กูคิดกับมึงแบบนั้นจริงๆนะเว่ย
ผม ตลกละ ไร้สาระว่ะมาคุยกับมึง (จะเดินกลับห้อง ไอ่สองก็คว้าตัวผมไปกอด)
สอง กูพูดจริงๆ มึงไม่รู้สึกหรอ
ผม อืม รู้!!
สอง กูรู้นะเว่ยว่ามันเป็นไปไม่ได้ มึงกับกูก็มีแฟนแล้ว
ผม อืม
สอง กูเสียดายว่ะ ที่กูบอกมึงช้าเกินไป
ผม แต่กูก็เห็นมึงรักกับพี่เจนดีนี่
สอง ก็ใช่ แต่กูรักมึงมากกว่า (ผมนิ่งเลยครับ ไม่คิดว่ามันจะพูดแบบนี้)
ผม สอง กูบอกไรมึงอย่างนะ กูว่ามึงกับกูเป็นเพื่อนกันเนี่ยแหละดีสุดแล้ว ถ้าจะเลื่อนสถานะนะ กูว่าอย่าดีกว่า พอเราเลิกกันกูไม่เชื่อหรอกว่าจะมีคู่ไหนมองหน้ากันติด กูเห็นมึงเป็นเพื่อนนะสองถึงพูดอ่ะ
สอง แล้วที่วันนั้นเราจูบกันล่ะ
ผม มึงลืมๆไปเหอะ (ดันมันออก)
สอง มึงคือจูบแรกของกูนะ มึงจำไว้ด้วย
ผม กูทำให้มึงไม่สบายใจป่าว
สอง ป่าว
ผม กูขอโทษนะที่จูบมึงไปเมื่อวันนั้นอ่ะ
สอง มึงไม่ผิด กูผิดเองแหละ
ผม ไม่ต้องโทษตัวเองนะเว่ย ยังไงเราก็เพื่อนกัน
สอง แค่เพื่อนหรอวะ
ผม เพื่อนเบอร์ 1 สำหรับกูเลยอา
สอง แค่นั้น
ผม สัส อย่าเยอะ เข้าห้องกันป่ะ
สอง ก่อนไปขอจูบทีได้ป้ะ
ผม พ่อมึงดิสัส ไปเร็ว
สอง เออๆๆ

ผมกับไอ่สองเราก็กอดคอกันกลับห้องครับ ไปถึง ทุกคนยังนอนอยู่ที่พื้นกันอยู่เลย แล้วผมก็กลับเข้าไปในห้องก็เห็นพี่เชยืนอยู่หน้าห้องน้ำ

ผม ยังอาบไม่เสร็จอีกหรอ (พี่เชหันหน้าเข้ากับผนัง นิ่ง เงียบ ไม่พูดกับผม)
ผม เชเป็นไรป่าว
พี่เช กูก็เป็นคนโง่ไง
ผม โง่อะไร
พี่เช ทำไรก็น่าจะรู้อยู่แก่ใจ
ผม แล้วเรื่องไรล่ะ ไม่บอกเค้าจะรู้มั้ย
พี่เช แล้วมึงไปกอดกับไอ่สองทำเหี้ยไรล่ะ มึงจะตีท้ายครัวกูใช่ป้ะ (ตะคอกใส่ผม)
ผม ตีท้ายครัวบ้าไร กูแค่ออกไปคุยกันเฉยๆ
พี่เช คุยเหี้ยไรล่ะ กูเห็นมึงสองคนกอดกันเนี่ยนะ
ผม เชตามไปหรอ
พี่เช เออ ถ้ากูไม่ตามไป กูจะเห็นมึงกอดกับคนรักของมึงหรอวะ (ปาดน้ำตา ร้องไห้เป็นเด็กๆเลย)
ผม มึงได้ยินที่กูคุยกันหรอ
พี่เช (เงียบ)
ผม มึงกำลังเข้าใจกูผิดนะ กูกับไอ่สองไม่ได้มีไรกัน แค่ปรับความเข้าใจกันเรื่องที่ผ่านมา ตอนนี้กูกับสองเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมแล้ว มึงไม่รู้ก็อย่าตีโพยตีพายได้ป้ะ ทำไมไม่ถามกูก่อนล่ะ
พี่เช (ยืนนิ่งแล้วเช็ดน้ำตา)
ผม ทีนี้เข้าใจเค้ายัง
พี่เช อืม
ผม อาบน้ำเหอะ ร้อน!! (หยิบผ้าขนหนู กำลังจะเดินผ่านพี่เช)
พี่เช ขอโทษนะครับ
ผม อืม คิดมากน่า อาบน้ำกัน

ผมลากพี่เชเข้าไปอาบน้ำครับ เราสองคนอาบกันไปแหย่กันไป อาบจนตัวเหี่ยวกันเลย อาบเสร็จทำไรเสร็จ เราก็มากินข้าวที่พี่จาทำกันครับ

ผม วันนี้พี่จาทำไรเนี่ย
พี่จา อาหารอิตาเลี่ยนครับ (ผมชะเง้อดู มีแต่น้ำพริก ปลาทอด ไข่เจียวหมูสับ ไข่ต้ม แล้วก็ส้มตำ ไก่ย่าง)
ผม อิตาเลี่ยนบ้านพี่ มีแต่ของพื้นๆ
พี่จา กินได้มั้ยครับ
ผม ได้ครับ
พี่จา จัดสิรอไรล่ะ

แล้วเราทุกคนก็นั่งล้อมวงกันครับ ผมนั่งระหว่างกลางพี่เชกับสอง ผมสังเกตชุดนักเรียนที่พี่เดฟใส่

ผม อ้าวพี่เดฟ พี่เรียนที่เดียวกันหรอ
พี่เดฟ อืมๆ ห้องเดียวกับไอ่พวกเหี้ยเนี่ย
ผม หรอๆๆ
สอง มึงกินนี่นะ (ตักไข่เจียวให้ผม)
ผม แต้งเว่ยมึง (ยิ้มให้สอง แล้วผมก็หันไปหาพี่เช พี่เชมองผมนิ่งๆแล้วตักไข่ที่ไอ่สองตักมาให้แล้วเอาไปกินเอง แล้วเอาจานข้าวผมไปเทรวมกับจานเค้า)
ผม เทรวมกันไม
พี่เช กินจานเดียวกัน เข้าใจมั้ย (มองผมตาแทบถลน)
ผม ครับๆๆ

สบายอีกละครับ นอกจากจะได้กินแล้วยังมีคนป้อนอีก 55555 กินเสร็จเราก็ไปโรงเรียนกัน แต่เรามาหลังโรงเรียนครับ

ผม ทำไมมาหลังโรงเรียนอ่า
พี่เช หน้าเข้าไม่ได้ไง เดี๋ยวเอารถไปจอดแปป (พี่เช วิว พี่เดฟก็ให้พวกผมลงหลังโรงเรียนส่วนตัวเองก็เอารถไปเก็บบ้านข้างๆโรงเรียน สักพักก็เดินมากัน)
ผม บ้านใครอ่า
พี่เช บ้านญาติไอ่เดฟอ่า
ผม อ่อๆ งั้นเข้าโรงเรียนกัน

พวกผมก็เข้าโรงเรียนกันทางประตูหลัง โล่งเลยครับ แถวก็ยังเข้าไม่เสร็จ พวกผมเลยแอบขึ้นไปบนตึกกัน ไปนั่งห้องของพี่เช

ผม เช
พี่เช ครับ
ผม เช
พี่เช ห้ะ? (หันมาหาผม)
ผม เช
พี่เช กวนตีนอ่อ
ผม เช จุ๊บ!! (จูบปากพี่เช)
พี่เช ไรอ่าา (จับปากแล้วยิ้มหน่อยๆ)
ผม อยากจูบไม่ได้ไง
พี่เช มากกว่านี้ก็ได้ครับ (ดึงผมไปคร่อม ผมเอามือไปคล้องคอส่วนพี่เชก็เอามือมาจับสะโพกผมแล้วจูบผม)
พี่เดฟ เกรงใจสถานที่บ้าง โรงเรียนไม่ใช่โรงแรม
พี่เช ไปโรงแรมกันมั้ยเบ๊บ
ผม คอนโดเราก็มี
พี่เช ป้ะ!! (กำลังจะลุกเลย)
พี่จา พอเลยๆ เอาน้องกูไปเสือกทำน้องกูใจแตกอีกสัส (พี่จาก็ดึงผมไปนั่งใกล้ๆ)
พี่เช ไรวะ เมียกู ทำไรเรื่องกูดิ (เดินมานั่งตักผม)
ผม โอ๊ยไอ่เหี้ยเช ตัวมึงเบามากครับ (ดันพี่เชออก)
พี่เช โห่ว่าเค้าอ่า (ทำหน้าน้อยใจ ผมเลยดึงพี่เชมาจูบ)
ผม พอใจยัง
พี่เช ครับ (ลุกขึ้นแล้วอุ้มผมไปนั่งตักเค้า)
พี่เชน เชๆ คืนนี้มี๊ให้ไปรับด้วยกันนะ
พี่เช กลับมาแล้วหรอวะ
พี่เชน อืม
พี่เช เออๆ ไปด้วยกันป่าวเบ๊บ
ผม รอที่บ้านได้มะ
พี่จา งั้นกลับพร้อมพี่ละกัน จะได้ทำไรให้เค้ากินด้วย
ผม เค้านี่นัมด้วยป่าว
พี่จา เอออออ (ลากเสียงยาวแล้วมองผมเอือมๆ)
โค้ช เฮ้ยมึงกลับห้องกัน เลิกแถวละ
พวกผม เออๆๆ
พี่เช ไปละหรอ
ผม อืม ไปละนะ
พี่เช เชยังไม่อยากให้ไปเลยอ่าา เรียนกับเชนะๆๆ (ทำหน้าบูด)
ผม จะบ้าหรอ คนละมอกันเลย
พี่เช โห่ววว เชไปส่งได้มะ
ผม ตามใจละกัน (ยิ้มหน้าบานเลย)

แล้วพี่เชก็มาส่งผมที่ห้อง เพื่อนๆผมก็ทยอยกันขึ้นมา พอเห็นผมกับพี่เช พวกมันก็ยิ้มกรุ่มกริ่มกัน

พี่เช เชไปแล้วนะ (จับมือผมอยู่)
ผม อืม ปล่อยมือได้เล่า คนอื่นมองเต็มเลย
พี่เช แล้วไง ปล่อยเค้ามองไปดิ
ผม เออน่า ถึงละเนี่ย ปล่อยได้แล้ว
? อะแฮ่มๆๆ ปล่อยมือนักเรียนครูได้แล้วนายเช (ครูต้องครับ เป็นครูผู้ชายสอนพละครับ ครูสนิทพี่เชเลย แกขาว สูง หุ่นดีครับ ตามสไตล์นักกีฬา ที่สำคัญแกเป็นคนตรงๆครับ)
พี่เช ไรอ่าครู มาส่งแฟนเฉยๆ
ครูต้อง ไม่ได้เลยๆ ไป กลับชั้นตัวเองไปได้แล้ว
พี่เช โห่ครูอ่า (หันมาหาผม) เชไปก่อนนะครับ
ผม อืม ฟอดด!! (พี่เชหอมแก้มผม)
พี่เช บายยย (โบกมือให้ผมแล้ววิ่งไป)
ครูต้อง ไปเข้าเรียนได้แล้วนัม
ผม คร้าบบบ (เดินไปนั่งที่ตัวเอง)

ครูต้องก็เข้ามาสอนครับ สอนไปแซวผมไป เพื่อนก็เป็นไปด้วย ผมไม่ทำไรเลยนอกจากยิ้มกับนั่งบิดครับ มันเขินมากจริงๆ ข้ามมาเลิกเรียนเลยครับ ผมกับพี่จาก็กลับบ้านของมี๊ ส่วนพี่เชนกับพี่เชก็ไปรับพ่อแม่แล้วก็มี๊ป๊า พี่จามาถึงก็มาทำอาหารให้ทุกคนกินกันครับ ทำอยู่ 5-6 อย่าง มีแต่อาหารพื้นๆครับ พอทุ่มกว่าๆทุกคนก็มากัน

แม่ คิดถึงจังเลยยย (เดินมาหอมแก้มผม)
ผม ไม่ต้องเลย หนีเที่ยวกันอ่า ไม่ชวนเลย
แม่ โถ่ไม่ต้องน้อยใจ แม่ซื้อของมาฝากน้าาา
ผม ไรอ่าา (ชำเลืองมอง)
แม่ ขนมไง
ผม หู่ววว ไปก็ไกลแต่ซื้อขนมมา นัมฟ้องตาแน่
แม่ โอ๋ๆๆๆ ล้อเล่นๆ แม่ซื้อจี้สร้อยคอมาฝากลูก (ยื่นให้ผม ผมเปิดดูเป็นจี้สร้อยคอรูปดาวครับ สวยมากเลย)
ผม ขอบคุณคร้าบบบ (หอมแม่ผม)
พี่จา ป้ะ ไปกินข้าวกันครับ กลับมาเหนื่อยๆ
มี๊ ใครทำลูก
พี่จา ผมเองๆ
มี๊ จริงป่าว ไหนมี๊ซิ (มี๊ตักแกงมาชิมครับ)
มี๊ หืมอร่อยๆ เข้ามาหาลัยเรียนเชฟนะลูก รุ่งแน่นอนเชื่อมี๊
พี่จา ผมก็ว่าอยู่ครับ
พี่เช แล้วเชล่ะมี๊
ผม งั้นๆอ่ะ
พี่เช อ๋อหรอครับ งั้นๆหรอ (กอดคอผม)
พ่อ ฮึ่มๆ (พี่เชหันไปมองพ่อผมครับ พ่อผมมองพี่เชอยู่ พี่เชจ๋อยไปเลยครับ)
พี่เช เชป้อนมั้ยครับ
ผม มารยาทดีขึ้นมาเลยนะ
พี่เช ผมเป็นคนเรียบร้อยครับผม
ทุกคน หรอออออออ 55555
พี่เช โห่ (พี่เชนั่งหน้าหงิกเลย)

หลังจากทานข้าวกันเสร็จเราก็นั่งคุยกันสักนิดหน่อยก่อนพี่เชจัพาผมกลับคอนโดเพราะดึกมากแล้ว (ผมขอเรียกบ้านนะครับ) พอถึงบ้านพี่เชก็เดินบิดตูดเข้าห้องไปแล้วเข้าไปอาบน้ำ เสร็จแล้วผมก็เข้าไปอาบต่อแล้วออกมาแต่งตัว หันไปหาพี่เช พี่เชมองผมแล้วทำหน้าบูด พอผมแต่งตัวเสร็จก็ไปนั่งบนเตียงใกล้ๆเค้า

ผม เป็นไรอ่า
พี่เช ป่าว
ผม เป็นไรบอกเค้าดิ (ลงไปนอนที่แขนเค้า)
พี่เช พ่อเบ๊บดุอ่า เชกลัว
ผม ไม่เห็นดุเลย
พี่เช ดุดิ
ผม ที่ทำหน้าบึ้งเพราะเรื่องแค่เนี้ย
พี่เช อืม
ผม โห่ (ลูบหัวพี่เช) นอนกันนะ
พี่เช คืนนี้ขอได้มะ
ผม ขอไร
พี่เช ก็จุดๆๆง่ะ
ผม นอนดีกว่าเนาะ ดึกละ (แกล้งหลับตาครับ แต่พี่เชก็ทำยุกยิกๆไรบนเตียงไม่รู้ สักพักก็มีแท่งๆมาแหย่ปากผม ผมลืมตาดู พี่เชแม่งเอาคว_มาจ่อปากผมครับ)
ผม ไอ่เหี้ยเช ทำเหี้ยไรเนี่ย
พี่เช ก็เชอยากนี่ เชขอนะครับ นะๆๆ (รวบเอวผมไปกอด)
ผม ไม่เอา เค้าไม่เคย
พี่เช อย่าตอแหล
ผม ด่าแรงอ่า
พี่เช นะๆๆๆ (ทำตาปิ๊งๆ)
ผม เอ่ออ
พี่เช น้าาา หอ งอ อี่ แล้วอ่าา นะๆๆ
ผม กะก็ได้ แต่เบานะ
พี่เช ครับ

แล้วคืนนั้นผมก็เสร็จพี่เชไปหลายยกเลยครับ ผมจำไม่ได้จริงๆเพราะมันนานมาก และคืนนั้นก็เป็นคืนแรกที่พี่เชทำเบาที่สุดครั้งแรกแล้วก็ครั้งเดียว.........

ผ ม ม า ต่ อ แ ล้ ว น า จ า า า าาาา ^..^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Mon Sep 12, 2016 9:06 am

ติมตามครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 6:02 pm

chonla99 พิมพ์ว่า:ติมตามครับ
คร้าบบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Mon Sep 12, 2016 10:21 pm

ฟินๆๆๆ มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 12, 2016 11:33 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:
ฟินๆๆๆ มาต่ออีกนะครับ
ครับผมมม ;0

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 8 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 7, 8, 9 ... 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน