G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 1 จาก 13 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... Empty ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 15, 2016 5:51 pm

สะ สะ สวัสดีหลวมผม (แฮร่) สวัสดีครับโผม ผมชื่อนัม สูง172ครับ ดัดฟัน ผมสายตาไม่ค่อยดีเลยต้องใส่คอนแท็คครับ ไม่อยากใส่แว่นเพราะเพื่อนบอกผมดูติ๋มๆครับ ผมเป็นคนขาว หนัก48 ดูเบาๆเนอะ ผมไม่บอกหรอกว่าผมเป็นคนเชียงใหม่ ผมลูกครึ่งครับ พ่อขอนแก่น แม่เชียงใหม่ (แฮร่ วอนโดนทีนละไง 5555) เพื่อนบอกว่าผมน่ารักเหมือนผู้หญิง สงสัยแม่ให้มาเยอะ จากที่ผมอ่านมาหลายเรื่อง ผมเลยอยากมาเล่าเรื่องของตัวเองบ้าง ตอนนี้ผมกำลังเรียนอยู่ม.6ครับ จริงๆต้องอยู่ปี1 ตอนเด็กๆเคยไปเรียนต่างประเทศปีนึง กลับมาเลยได้เรียนซ้ำอีกปีครับ ตอนนี้ผมอยู่กับแม่ครับ บ้านแม่ผมเป็นบ้านไม้ หลังพอดีๆตกแต่งสวนสวยครับ ในบ้านมี แม่ ยาย แล้วก็พี่ชายผมครับชื่อพี่จา ตาเป็นคนตั้ง ตาอยู่ตปท.ครับ ที่ที่ผมกับพี่จาเคยไปเรียนด้วยกันแหละ ชื่อผมกับพี่มีความหมายนะครับ ผมนัมพี่จา เป็น นัมจา ไทยแปลว่าผู้ชาย (เดาๆเอาเนาะว่าผมเคยเรียนที่ไหนตอนเด็กๆ) ตอนเกิดผมกับพี่จาไม่มีชื่อเล่น ตาเลยตั้งให้ ตอนนั้นผมชื่อจา พี่ชื่อนัม แต่ผมกับพี่จาหน้าเหมือนกันตาเลยสลับชื่อผมสองคนครับ พี่จาเกิดหัวปี ผมท้ายปี ส่วนพ่ออยู่ขอนแก่นเพราะต้องทำงานที่นั่นครับ

เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นตอนที่ผมต้องย้ายเข้าม.3ครับ ส่วนพี่จาขึ้นม.4 พวกเราย้ายจากขอนแก่นไปเชียงใหม่ ผมไม่อยากย้ายโรงเรียนเลย คิดถึงเพื่อนๆที่นั่น แต่ต้องย้ายเพราะพ่ออยากให้เปลี่ยนประสบการณ์บ้าง ผมก็อยากอยู่กับพี่ด้วยไง กลัวไม่มีเพื่อนเล่น เราเลยต้องไปอยู่กับแม่ ผมเป็นผู้ชายครับ ที่กวนทีนมากกก (อันนี้เค้าก็บอกมาอีกทีนั่นแหละ) ตอนนั้นผมยังใส่แว่นอยู่นะครับ หลังจากที่ผมย้ายไปอยู่กับแม่แล้วอากาศที่นี่ดีมาก ไม่ร้อนเกินไป ผิดกับขอนแก่นเลย ที่บ้านผมกับพี่จาแยกกันนอน ส่วนแม่กับยายนอนด้วยกันครับ ผมห้องริมเพราะวิวสวยสุดครับ หลังจากที่ผมจัดห้องเสร็จผมก็หลับเป็นตายเลยจนแม่มาปลุกตอนเช้า

ก็อก ก็อก ก็อก ! ! !
แม่ นัม ตื่นได้แล้ว เราต้องไปสมัครเรียนนะวันนี้ นัม! นัม!!
ผม จ๋าาา ตื่นแล้วๆ นัมตื่นนานแล้วคร้าบบบ (ผมจะแทนตัวเองว่านัมครับ)
แม่ อย่ามาโกหก เสียงยานขนาดนั้นมาบอกว่าตื่นนานแล้ว ไปเลย ไปอาบน้ำ แม่ให้เวลาอีก20 นาที
ผม ครับแม่
---------- 20 นาทีผ่านไป ---------
ผม แม่จะให้นัมเรียนที่ไหนอ่ะครับ
แม่ อ่ะดูนี่ (ยื่นแพดมาให้ผมดู)
ผม ดูน่าเรียนดีเนาะแม่
แม่ ใช่สิ โรงเรียนเอกชนน่ะ
ผม เปลืองตังค์แน่เลย
แม่ จริงๆก็แอบเปลืองแหละ แต่ไม่ใช่เงินแม่สักหน่อย 5555
ผม พ่ออีกล่ะสิแม่ 5555 เอ้อแม่ แล้วพี่จายังไม่ตื่นหรอ
พี่จา ใครว่าล่ะไอ่น้อง พี่ตื่นก่อนเองอีกว๊อยย (เดินลงมาจากบนบ้าน)
ผม หรอออออ (เดินยักไหล่หยิบขนมปังแล้วมานั่งข้างๆผม)
ผม ยายล่ะแม่
แม่ ไปหาตาตั้งแต่เมื่อวานนี้เล่า
ผม ไปตอนไหนไม่ยอกเลยอ้าาา
แม่ เรียกแล้วเราตอบมั้ยล่ะ ไปๆๆ ไปกันได้แล้ว เดี๋ยวสมัครเรียนไม่ทัน
ผมสองคน ครับแม่!! (จนมาถึงโรงเรียน ใหญ่อย่างที่คิดครับ)
แม่ นัมหยิบเอกสารให้แม่ด้วยหลังรถ แล้วเราไปรอแม่ที่ห้องธุรการนะ เดี๋ยวแม่พาพี่จาไปสมัครเรียนก่อน
ผม ครับ (แม่ผมกับพี่จาก็ไปครับ เอ้าซวยล่ะสิ แล้วห้องธุรการอยู่ไหนวะ ผมเดินเตร่ไปเรื่อยๆครับ จนไปชนหลังกับใครไม่รู้ มันสูงกับผมอีก ชนจนผมล้มกับพื้นเลย)
? เชี้ยเดินไงวะสัส แหกตาบ้างป้ะไอ่เหี้ยแว่น (มันก้มมองผม ไม่ช่วยยังจะมาด่ากันอีก ดูๆไปมันก็หล่อนะครับ ติดที่ปากหมามากไปหน่อย)
ผม ขอโทษครับ พอดีผมหาห้องธุรการอยู่ไม่รู้อยู่ไหนอ่ะครับ (มองเสื้อผม แล้วก็เอกสารที่ผมถือ)
? ไอ่โง่ เค้าสมัครม.4ที่หลังคาโค้งเว่ย
ผม ผมมาสมัครม.3ครับ ไม่ใช่ม.4 (แล้วก็มีใครไม่รู้ครับวิ่งมาอีกคน)
? เฮ้ยเช มึงจะทำไรน้องเค้าวะ (ผมขอเรียกเค้าว่าพี่เชนะครับ)
พี่เช กูยังไม่ได้ทำไรแม่งเลย อยู่ๆก็มาเดินชนกู
? หรอน้อง
ผม ครับ
? เออไม่ทำไรก็ดีละ มีเรื่องเดี๋ยวก็ไล่ออกจากโรงเรียนหรอก
พี่เช กูไม่ใช่คนชอบหาเรื่องสักหน่อย เรื่องแม่งชอบมาหากูเอง (ยักไหล่ไม่ใส่ใจ)
? หรอสัส เออว่าแต่น้องจะไปไหนครับ (หันมาถามผม)
ผม จะไปห้องธุรหารครับ
? อ่องั้นตามพี่มานะ (จับมือผมเดินไปกับเค้าครับจนมาถึงห้องธุรการ)
? เอ้อเราชื่อไร พี่ชื่อเชน แฝดคนละฝากับไอ่คนมะเกี้ย (แฝดหรอ นิสัยต่างกันฟ้ากับนรกเลย เหวคงเอาพี่เชไม่อยู่แล้ว)
ผม อ่อผมชื่อนัมครับ
พี่เชน เราอย่าถือสาไอ่เชเลยนะ มันเป็นแบบนี้แหละ
ผม ไม่หรอกครับผมเข้าใจ
พี่เชน อืมๆ แล้วเรามาทำไรห้องธุรการล่ะ เค้าสมัครที่หลังคาโค้งนะ
ผม ผมมาเข้าม.3อ่ะครับ พี่ขึ้นม.4ที่นี่ เลยย้ายตามมา
พี่เชน อ่อๆ แล้วเรามาจากไหนล่ะ
ผม ขอนแก่นครับ
พี่เชน ย้ายมาไกลเนาะ พี่ขึ้นม.4 ที่นี่แหละต่อจากม.3
ผม อ่ออๆ
พี่เชน แล้วเรามากับใครล่ะ
ผม มากับแม่ครับ โน่นไงมาพอดีเลย
แม่ แม่หาเราแทบแย่นึกว่าจะหลงซะอีก เอ้าแล้วนี่ใครลูก
พี่เชน ผมเชนครับ เรียนอยู่ที่นี่ เห็นน้องงงทางอ่ะครับเลยพามา
แม่ ขอบใจมากนะลูก
พี่เชน ครับ

แล้วแม่ผมก็พาไปสมัครเรียน ก็ไม่มีไรแล้วครับ นั่นแหละคือวันแรกที่ผมเห็นพี่เชครั้งแรก ดุชิบ!! ครับผมนี่แหละเรื่องของผม ยังไงก็ขอให้ทุกคนติดตามเรื่องของผมด้วยนะครับ แล้วก็ฝากเว็ปนี้ด้วยเน่อ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by 8934tar Mon Aug 15, 2016 5:54 pm

ติดตต่อไว้ๆนะ
8934tar
8934tar
Beginners [F]

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 15, 2016 6:53 pm

ครับโผมมม น้องตาต้า 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Mon Aug 15, 2016 8:02 pm

เริ่มตั้งแต่ต้นเลยเหรอคับน้องนัมคนน่ารัก

ตั้งหัวข้อ by Yoyoe Mon Aug 15, 2016 10:10 pm

มาต่อนะครับพี่นัม ติดตามครับ

Yoyoe

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Mon Aug 15, 2016 11:26 pm

แหมๆเจ้คงต้องมาก่อกวนแล้วละ คึคึคึ
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Aug 15, 2016 11:27 pm

ตามมาอ่านแล้วจ้า^^ #มาต่ออีกนะ #เล่นเว็บนี้ยังไม่ค่อยเป็นงงอยู่แต่จะมาอ่านนะ ^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Aug 15, 2016 11:27 pm

ตามมาอ่านแล้วจ้า^^ #มาต่ออีกนะ #เล่นเว็บนี้ยังไม่ค่อยเป็นงงอยู่แต่จะมาอ่านนะ ^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Tue Aug 16, 2016 12:04 am

อีกัสคนเดิมมาแล้วนะจ๊ะ 555 ติดตามแล้วเน้อ บ้างเน้อ พี่เน้อ 555
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Aug 16, 2016 12:29 am

ตอบไม่เป็นอ่า ตอบรวมๆเลยละกันเนาะ ขอบคุณคร้าบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Aug 16, 2016 12:30 am

ข้ามมาตอนเปิดเทอมเลยเนอะ
พี่จา เฮ้ยตื่นได้แล้วเว่ย จะนอนกินบ้านกินเมืองไปถึงไหน
ผม อะไรอ้าาา (บิดขี้เกียจ)
พี่จา สายแล้วนะเว่ย จะเจ็ดโมงแล้ว เร็วๆดิวะ (เท่านั้นแหละผมสะดุ้งแล้วรีบเข้าไปอาบน้ำเลย อาบเสร็จก็ลงมาข้างล่างครับ แปลกแฮะ ฟ้ายังอึ้มครึ้มอยู่เลย)
แม่ ตื่นเช้าจังนะลูก
ผม สายแล้วไม่ใช่หรอแม่
แม่ สายอะไรกัน นี่พึ่งหกโมงเอง
ผม ห้ะ? หกโมง
แม่ ก็ใช่น่ะสิ
ผม ไอ่พี่จาา (พูดเบาๆ สักพักไอ่พี่ตัวดีก็ลงมา มันยังใส่ชุดนอนอยู่เลย)
พี่จา อ้าวตื่นเร็วจัง
ผม ไอ่พี่บ้า จะมาปลุกทำไมเนี่ย ไหนบอกจะ7โมงแล้วไง
พี่จา นี่ไง อีกชั่วโมงนึง7โมง 5555
ผม กวนละๆ
พี่จา เห็นเอ็งชอบทำอะไรชักช้า กว่าจะอาบน้ำโน่นนั่นนี่ ล่อไปชั่วโมงนึงละ
ผม เว่อร์ละๆ
พี่จา มาหอมแก้มหน่อยมา ฟอดด!!! (ไม่ต้องตกใจครับ ผมทำกับพี่ประจำ ทำที่ไหนก็ไม่อายครับ คนอื่นเลยเข้าใจผิดว่าผมกับพี่จาเป็นแฟนกัน)
แม่ มาๆๆกินข้าวก่อนมา ไหนๆก็ตื่นมาละ

ผมกินข้าวทั้งง่วงๆนั่นแหละครับ จนผ่านไป7โมงนิดๆก็ได้เวลาไปโรงเรียนกันโดยแม่ไปส่งครับ ไปถึงพี่จามันก็ไปเข้าแถวครับ ส่วนผมยังอยู่กับแม่ที่หน้าห้องปกครองครับ แม่ก็เข้าไปในห้อง ผมก็รออยู่ข้างนอกครับ
? เจอกันอีกแล้วนะไอ่เด็กแว่นติดนมแม่ (ใครวะ ไอ้พี่เชนี่หว่า เดินออกมาจากห้องปกครองทำไมเนี่ย)
ผม ใครครับติดนมแม่
พี่เช ใครก็ไม่รู้สิ มาสมัครเรียนก็มากับแม่ เปิดเทอมก็มากับแม่อีก เหอะ! ไอ่เด็กแว่นติดนมแม่
ผม อย่ากวนได้มั้ยพี่
พี่เช ทำไม? ไอ่แว่น (เอานิ้วมาเขี่ยๆแว่นผมแล้วเดินยิ้มออกไป)
ผม ไอ่บ้าเอ๊ย (พูดเบาๆ แล้วแม่ก็ออกมาพร้อมครูผู้หญิงคนนึง ใส่แว่นอ้วนท้วม ขาวๆครับ ดูท่าทางน่าจะดุ)
ครู นี่หรอลูกแกน่ะ
แม่ ก็ใช่น่ะสิ เอ้อนัมนี่ป้านิน เรียกครูนินนะ เค้าจะเป็นครูประจำชั้นลูกน่ะ
ผม หวัดดีครับป้า เอ้ย!! ครูนิน
ครูนิน จ้าๆ
เราสามคนก็คุยกันไปครับ สรุปคือครูนินเป็นเพื่อนแม่ผมครับ อยู่หมู่บ้านเดียวกัน คุยจนเลยมาถึงเวลาเข้าเรียน ครูนินแกก็พาผมไปที่ห้องครับ ห้อง325 ห้อง5แหละครับ ผมเดินตามแกไปพร้อมกับไม่เรียวครับ จนถึงห้องเรียน ทุกคนก็หันมามองผมเป็นตาเดียวเลย ในห้องมี20กว่าคนเองครับ น้อยมาก
ครูนิน ฟังๆๆ (เอาไม้ตีโต๊ะ) วันนี้จะมีเด็กใหม่มาอยู่ด้วย มาจากไหน ย้ายมาทำไม ชื่อเสียงเรียงนามเป็นอย่างไรบอกเพื่อนไปซิ (พูดอย่างกับครูสอนไทยเลย ผมคิดในใจ)
ผม ผมชื่อธัชพล ชื่อเล่นนัมครับ มาจากขอนแก่น ย้ายตามพี่มาครับ ฝากตัวด้วยนะครับ
? ฝากหัวใจได้ด้วยมั้ยครับ
ทั้งห้อง ฮิ้ววววว!!
ครูนิน เงียบ!! (ทั้งห้องเงียบกริบ)
ครูนิน นัมเราไปนั่งกับนายเจษฎาเลยไป
ผม คนไหนครับ
ครูนิน คนนั้นน่ะ (ไอ่คนแซวผมตะกี้ครับ ผมเดินไปนั่งข้างๆมัน)
? ชื่อนัมหรอ กูชื่อสองนะ (สองมันจะขาว สูงพอๆผม ดัดฟันครับ)
? กูโอ๊ต (คล้ำๆหน่อย พ่อมันคนใต้เลยได้พ่อมา ยิ้มทีฟันนี่ลอยมาเลย)
? กูวิว (สูงกว่าผมหน่อย ตาตี่ๆ ขาวครับ มันลูกคนจีน)
ผม อืม เราก็....
สอง มึงกูเหอะ พูดเราแล้วไม่เข้าหูกูว่ะ
ผม เออๆ
สอง ทำไมมึงเหมือนผู้หญิงจังวะ
ผม กูก็ไม่รู้ว่ะ ได้แม่เยอะมั้ง
สอง อืมๆ
โอ๊ด ย้ายมาไมวะ
ผม ตามพี่กูมาอ่ะ พ่อกูก็อยากให้หาประสบการณ์ใหม่ด้วย
พวกมัน อ่อๆ
วิว เออพวกมึงรู้ไรยัง พี่เชเข้าห้องปกครองอีกแล้วนะเว่ย
สอง อีกแล้วหรอวะ
โอ๊ด เออกูเห็นเมื่อเช้าพี่เชไปหาเรื่องกับรุ่นพี่ว่ะ ฉายเดี่ยวด้วยโหดสัส
ผม พี่เชที่มีแฝดชื่อเชนใช่มะ
สอง มึงรู้จักด้วยหรอวะ
ผม ไม่เชิงอ่ะ ตอนกูมาสมัครเรียนกูเดินชนพี่เค้าอ่ะ
วิว อ่อๆๆ
สอง อย่าไปยุ่งกับเค้านะเว่ย
ผม ทำไมวะ
โอ๊ด ก็พี่เชซัดไม่เลือกอ่ะดิ ใครทำให้ไม่พอใจก็ใช้กำลัง นี่จะโดนไล่ออกจากโรงเรียนตอนไหนก็ไม่รู้ ถ้าไม่ติดว่าพ่อเค้าเป็นคนสร้างหลังคาโรงเรียนให้นะ
วิว เออ ป่านนี้โดนไล่ออกไปละ
ผม ขนาดนั้นเลย
พวกมัน เออ!!
? แหม่ เมื่อกี้แซวเค้า ตอนนี้เข้ากันดีจริงๆนะพวกมึง (คนที่พูดตัวเล็กๆครับ ขาวมาก แต่ติดที่ปากจัดไปหน่อย)
สอง เสือกเหี้ยไรอีมุข
มุข เอ้ากูแค่พูดเฉยๆ ไม่ได้ไง๊
สอง อีนี่หนิ
มุข ทำไม? (หน้าเอาเรื่องมาก)
ผม เอ่ออ อย่าทะเลาะกันเลยเนาะ อยู่ห้องเดียวกัน
มุข อืมช่ายๆ เนาะๆนัมเนาะ
ผม จ่ะ (ไอ่สองดึงผมไปหามัน พร้อมกับแลบลิ้นใส่มุข)
สอง อย่าไปยุ่งกับแม่ง อีมุขปากมาก
ผม ทำไมอ่ะ นิสัยดีออก
วิว-โอ๊ด หรออออออ (พร้อมเพรียงกันเชียว)
ผม เออสอง คาบนี้เค้ายังไม่สอนใช่มั้ยวะ
สอง ไม่ว่ะ วันแรกไม่สอน
ผม แล้วกูจะมาทำไมวะเนี่ย (พูดกับตัวเอง)
สอง เออตอนแรกที่พวกกูรู้ว่าห้องกูจะมีคนเข้ามา กูดูประวัติมึงละ มึงมีเชื้อเกาด้วยหรอวะ
ผม เออ ตากูเป็นคนเกาอ่ะ ส่วนยายเป็นคนทายา
พวกมัน 555555 ไอ่เหี้ยนี่ กวนตีนจริงๆเว่ย
ผม ก็กูหล่อไง
พวกมัน ถุ้ย!!
สอง ทำไมมึงชื่อนัมวะ
ผม กูต้องเล่า?
พวกมัน (พยักหน้า)
ผม ก็ตอนเกิดมากูกับพี่ไม่มีชื่อเล่น จนไปเรียนที่เกาอ่ะ ตาเลยตั้งชื่อให้ ตอนแรกกูชื่อจา พี่กูชื่อนัม แต่พี่กูกับกูตอนเด็กๆหน้าเหมือนกันไงตาเลยเรียกสลับกัน กูเลยชื่อนัม พี่กูเลยชื่อจา กูกับพี่รวมชื่อกันเป็น นัมจา ภาษาเกาแปลว่า ผู้ชาย
วิว แต่หน้ามึงผู้หญิงมากกว่านะเว่ย
ผม หรอวะ
พวกมัน อืม
โอ๊ด ไหนมึงลองเอาแว่นออกดิ๊ (ผมก็เอาออกครับ แล้วใส่กลับไปเหมือนเดิม)
สอง เชี้ยนี่แทยอนบ่นิ
ผม เว่อร์ๆ เดี๋ยวนะ มึงรู้จักแทยอนด้วย
สอง แหม่ดังจะตาย ที่ร้องไรละพวกมึง (สัสไหนบอกว่ารู้จัก)
วิว ขี้ๆๆๆเบ่งสิเบ่งช้ะ
ผม พ่องเหอะ จีพอมั้ยล่ะ
วิว เออนั่นแหละ 55555
สอง กูว่าเลิกใส่แว่นเหอะ เฉิ่มสัส (คนอื่นพยักหน้า)
ผม งั้นรอให้แว่นกูแตกก่อนละกัน กูค่อยเลิกใส
เราคุยกันจนพักเที่ยงครับ พักเที่ยงของที่นี่คือ อนุบาลกับปฐมกินพร้อมกัน ส่วนมัธยมจะกินทีหลังครั
สอง ไปเว่ย แดกข้าวกัน (เดินมากอดคอผม)
ผม มีไรกินมั่งวะ
สอง เดี๋ยวมึงก็เห็นเองอ่ะ (พอถึงโรงอาหาร คนเยอะชิบ จะมีที่นั่งมั้ยเนี่ย มันก็หาที่นั่งกันจนได้ครับ)
โอ๊ด คนเยอะสัสวันแรก
วิว กูก็เห็นมึงบ่นงี้ทุกครั้ง ไม่ชินอีกหรอวะ
สอง พวกมึงกินไรกัน กูข้าว
วิว/โอ๊ด เตี๋ยว
ผม กูข้าว
สอง งั้นมึงมากับกู (มันเดินมาดันไหล่ผมแล้วพาไปร้านขายข้าว คนเยอะชิบเป๋งเลย)
ผม เชี้ยวันนี้จะได้แดกมั้ยเนี่ย
สอง เออน่าสัส ร้านป้านี้อร่อย
ผม งั้นกูฝากซื้อหน่อย เดี๋ยวกูไปซื้อน้ำให้ มึงเอาน้ำไร
สอง เป็ป
ผม เออๆ (ผมเดินออกมาหาร้านน้ำ เอาอีกละลืมถามมันว่าร้านน้ำอยู่ไหน ผมเดินรอบๆโรงอาหารก็เจอครับ หลบมุมอยู่ข้างหลัง)
ผม ป้าครับ เอาเป็ปซี่กับน้ำแดงครับ
ป้า จ้าหนู (ยกแก้วน้ำมาให้ผม) ยี่สิบจ่ะ (ผมจ่ายตังค์ไป พอหันหลังเท่านั้นแหละ ผมชนคนอื่นอีกแล้ว น้ำหกใส่เสื้อเค้าด้วย)
? ไอ่เชี้ยนี่ ชนกูอีกแล้วนะไอ่เด็กติดนมแม่ (เสียงคุ้นๆ เงยหน้าขึ้นไปมอง ไอ่พี่เชอีกละ)
ผม เอ่อ ขอโทษครับ
พี่เช ขอโทษแล้วมึงคิดว่ามันจะหายหรอวะ
ผม ก็ขอโทษแล้วไง จะเอาไรอีกวะ (เค้าจ้องหน้าผม ผมจ้องกลับสิกลัวทำไม)
พี่เช จะลองดีกับกูหรอไอ่แว่น (คนแถวนั้นมองผมกับมันสลับกันแล้วซุบซิบครับ)
ผม ไม่ได้ลองดี ก็บอกแล้วไงว่าไม่ได้ตั้งใจไง
สอง เฮ้ยไอ่นัม (วิ่งมาหาผม) เอ่อพี่เชผมขอโทษแทนเพื่อนด้วยนะครับ มันคงไม่ได้ตั้งใจ ลานะครับ (มันพูดรัวๆแล้วมันก็ลากผมออกมา)
ผม ไอ่เชี้ย มึงจะลากกูมาทำไมเนี่ย
สอง แล้วมึงไปหาเรื่องพี่เค้าทำไมวะ
ผม กูไม่ได้หาเรื่อง พี่แม่งแหละมาหาเรื่องกูเอง
สอง วันหลังก็อย่าทำแบบนี้ละกัน กูยังไม่อยากเห็นมึงเข้าห้องปกครอง
ผม ไปบอกพี่เค้านู่นอย่ามายุ่งกับกู
สอง จริงๆเลยมึงเนี่ย (มองผมเอือม กลางวันผมกับไอ่สองไม่ได้กินข้าวครับหมดเวลาซะก่อน มาตอนเย็นเลยละกัน)
สอง มึงกลับบ้านไงวะ กลับพร้อมพวกกูมั้ย
ผม ไม่ว่ะแม่มารับอ่ะ แต่กูต้องรอพี่กูก่อน
พี่จา เลิกนานยังวะ (เดินมาแตะไหล่ผม)
ผม ยังเลย กำลังนั่งสมาธิเข้าชานอยู่ ป๊าบบ!! (ตบหัวผม)
พี่จา กวนตีนไอ่นี่ แล้วพวกนี้ใคร
ผม อ้อนี่สอง โอ๊ด วิว เพื่อนนัม พวกมึงนี่พี่จา พี่กู (พี่จาสูงกว่าผมครับสัก 5 ซม.)
พวกมัน หวัดดีครับพี่
พี่จา เออๆหวัดดี เออนัมพ่อจะโอนตังค์มาให้บอกให้เอาไปซื้อมอไซต์ขับมาโรงเรียน เราจะมาพร้อมพี่หรือว่าจะซื้อล่ะ
ผม งั้นผมขอคันนึงดีกว่า เผื่อนัมมีแฟนจะได้ให้ซ้อนท้ายด้วย
พี่จา ไม่ต้องอ่ะ มาพร้อมพี่นี่แหละ
ผม แล้วจะถามทำไม -..-
พี่จา เออพวกเอ็งรีบมั้ย หาไรกินกัน
พวกมัน ไม่รีบครับ
พี่จา เออดีเลย จะได้ไปหาไรกิน พี่นัดเพื่อนไว้พอดี
ผม บอกแม่ยังอ่ะ
พี่จา โถ่ระดับนี้แล้ว ยังอ่ะ นัมโทรบอกให้พี่ด้วย
ผม จริงๆเลยพี่เนี่ย (ผมก็โทรบอกแม่ครับ)
พี่จา เออพวกเอ็ง เจอกันที่ร้าน..........นะ
พวกมัน โอเครครับพี่ (พวกมันก็เดินไปที่มอไซต์ คันเดียว?? แล้วชวนกูกลับไอ้พวกนี้หนิ แล้วพี่จาก็กอดคอผมครับแล้วเดินออกมาจากโรงเรียน ไม่นานก็ถึงร้านครับ)
ผม ทำไมพวกมึงไม่เข้าวะ
สอง กูจะรู้มั้ยล่ะสัสว่าโต๊ะไหน (แล้วสายตาผมก็ไปสะดุดกับใครบางคนครับ เป็นคนที่ผมไม่อยากเจอเลย.........

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Aug 16, 2016 2:14 am

ขอบคุณทุกคนนะคับที่เข้ามาอ่านในนิยายของผมสองคน แต่ยังไงผมก็ขอยุติการเขียนนะคับ เพราะมันไม่ค่อยมีเวลาให้กับใครเลย เดี๋ยวนี้มันเริ่มแบ่งเวลาไม่ถูกครับ เอะอะเอาแต่ก้มหน้าก้มตาเล่นโทรศัพท์ รู้ทั้งรู้ว่าพิมไทยไม่ค่อยได้ยังจะพิมอีก พิมตอนเดียวเล่นตั้งแต่เช้ายันเย็น ไม่เงยหน้ามาคุยกับใครเลย ตอนนี้ผมกับนัมรักกันดีครับ อาจจะมีงอลง้อกันบ้างเป็นทำดา ยังไงก็ขอบคุณนะคับที่อ่านกัน ตอนนี้มันงอลผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว5555 ยังไงก็ไปก่อนนะคับ บายย.........เช

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Tue Aug 16, 2016 6:32 am

เชใจร้ายยยยยยยย!

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by tong9 Tue Aug 16, 2016 9:11 am

มาติดตามต่อไปครับ นัม

tong9

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Tue Aug 16, 2016 6:24 pm

อีนางเซ คือจิงอนดีแท้ ระวัง อีนางนัม จิมาเป็นผัวเจ้าล่ะ ระวังเด้อ (ภาษาโคราช)
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Aug 17, 2016 9:16 pm

นัมจะแอบมาลงนะครับ อย่าบอกไอ่เชมันน้าาา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Wed Aug 17, 2016 9:28 pm

นัมก็อย่าแสดงพิรุธไปนะครับ

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Aug 17, 2016 10:04 pm

ครับ 555555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Wed Aug 17, 2016 11:47 pm

่น่ารักจริงๆคู่นี้ นัมต้องสอนเชพูดเกาหลีบ้างนะ^^ ...จะได้มีความเป็นโอ๊ปปาอิอิ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Aug 18, 2016 5:55 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:่น่ารักจริงๆคู่นี้ นัมต้องสอนเชพูดเกาหลีบ้างนะ^^ ...จะได้มีความเป็นโอ๊ปปาอิอิ
สอนมันตั้งหลายคำ มันพูดได้แค่สวัสดี ไม่สงไม่สอนมันละ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Thu Aug 18, 2016 6:22 am

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Thu Aug 18, 2016 6:28 am

ขี้งอนแล้วยังขี้หื่นด้วย

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Thu Aug 18, 2016 2:47 pm

พี่เซ ขี้เงี่ยนเลยหรอ แต่ของกัส 555 ขี้เงี่ยนเกินขนาดเลยค่า 555
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Thu Aug 18, 2016 5:41 pm

มาต่ออีกนะคับบบบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Aug 18, 2016 6:01 pm

พี่เช!!!
พี่จา มาๆตามพี่มา (พี่จากอดคอผมเข้าไปครับขอให้ไม่ใช่โต๊ะไอ่พี่เชด้วยเถอะ แต่เหมือนโชคจะไม่เข้าข้างผม พี่จาเดินไปหยุดโต๊ะที่พี่เชนั่งอยู่ พี่เชเห็นผมแกก็มองผมครับ พวกมันก็ตามเข้ามา)
พี่จา พวกมึงๆนี่นัมน้องกู ส่วนพวกนั้น
สอง ผมสองครับ เพื่อนนัม
โอ๊ด ผมโอ๊ดครับ เพื่อนนัม
วิว ส่วนผมหล่อสุดครับ ชื่อวิวเพื่อนไอ่นัม
พวกมัน ถุ๊ยย (พร้อมกับพี่ๆโห่แซวไอ่วิว)
พี่ตา เออพวกมึงนี่ พี่เจน พี่ส้ม ไอ่ยอ ไอ่เชน แล้วก็ไอ่เชเพื่อนพี่ (เสื้อพี่เชเค้ายังเลอะอยู่เลยครับ น้ำแดงผม)
พวกผม ครับ!! (พวกผมก็นั่งลง ผมนั่งกลางระหว่างไอ่สองกับพี่จา ส่วนพี่เชนั่งตรงข้ามผมเลย)
สอง พี่เชนี่หว่ามึง (กระซิบผม)
ผม เออดิ มึงกลัวหรอวะ
สอง นิดหน่อยอ่ะ
ผม อย่ากลัวเลยมึง เราไม่ได้ทำไรให้เค้าสักหน่อย (มันพยักหน้าเบาๆ ผมหันไปมองพี่เช พี่เค้าก็มองผมนิ่งๆ)
พี่จา นัมเอาน้ำเหมือนเดิมมั้ย
ผม อื้มม
พี่จา ของน้องผมเอานมเย็นปั่นแล้วก็เค้กสตรอเบอรี่นะครับ
พี่เช น้องมึงหรอวะจา
พี่จา อืมทำไมวะ จะจีบหรอ 55555 (นั่นแซวกันอีก)
พี่เช จีบยากมั้ยวะ (ยังจะเล่นอีกไง)
พี่จา คงยากหน่อยว่ะ แม่งหวงตัวชิบ กูเริ่มไม่แน่ใจละว่ากูมีน้องผู้หญิงหรือผู้ชาย 55555
ผม ผู้ชายครับพี่ (พี่จาหอมแก้มผม)
พี่เชน มึงหอมแก้มกันเลยหรอวะ (ดูทุกคนจะตกใจมากครับ)
พี่จา อืม ทำไมวะ กูทำปกติก็น้องกูนี่หว่าเนอะ
ผม เอออออออ (ลากเสียงยาว ทุกคนหัวเราะกันยกเว้นพี่เช)
พี่ส้ม ขอสัมภาษณ์น้องนัมหน่อยนะคะ รู้สึกยังไงบ้างที่ถูกพี่ชายหอมแก้มคะ (พี่ส้มยื่นหลอดเหมือนนักข่าว พี่ยอทำเหมือนตากล้องครับ)
ผม ผมหรอครับ ผมว่ามันเป็นปกตินะครับที่พี่น้องจะหอมแก้มกัน ตอนโตก็ทำได้ครับ มันคือการแสดงออกว่ารักกันน่ะครับ จะทำที่ไหนก็ไม่จำเป็นหรอกครับ (ตอบเหมือนดารา)
พี่เจน จริงหรอคะ (ร่วมอีกคน)
ผม ครับผม
พี่ส้ม แล้วไม่กลัวคนอื่นหาว่าเป็นแฟนกันหรอคะ
ผม ไม่หรอกครับ เราสองคนเป็นพี่น้องกันน่ะครับ
สอง สัสดาราไปอีก
ผม เสือกเหี้ยไร
พี่ส้ม อุ๊ยด่าพี่หรอ เจอหน่อยมั้ยหลังเซเว่นปิด
พี่จา น้อยๆหน่อยอีส้ม เยอะไปละ (ทุกคนก็ขำกันไปครับยกเว้นพี่เชคนเดิม แล้วทุกคนก็กลับไปนั่งที่เดิม เรานั่งกันสักพักแม่ก็มารับกลับบ้าน)
แม่ เป็นไงบ้างเรียนวันแรก
พี่จา ปวดหลังมากเลยแม่ เรียนหนักทั้งวันเลย
ผม หรออออออ ได้ข่าวว่าวันแรกไม่สอน
พี่จา เงียบๆไปเลย
แม่ จริงๆเลยเรา แล้วนี่กินไรมากันยัง
ผม กินเค้กกับน้ำปั่นครับ
แม่ กินข้าวมั้ย
ผม ไม่อ่ะแม่ อยากนอนมากกว่า

แล้วก็มาถึงบ้าน กลับบ้านไปคุยกันนิดหน่อยผมก็ขึ้นบ้านมันเช็คเฟสกับไลน์ครับ วันนี้ที่ไปพี่ผมถ่ายรูปแล้วแท็กพวกผมกับเพื่อนๆครบเลยครับ ทุกคนก็แอดผมมา ผมก็รับแอดครับ แต่ทำไมพี่เชไม่แอดผม ผมก็ไม่ได้ใส่ใจ เลยไปอาบน้ำนอน มาตอนเช้า เราไปโรงเรียนกันเหมือนเดิม

แม่ ให้แม่ลงไปส่งมั้ยนัม
ผม ไม่ต้องหรอกแม่ เดี๋ยวนัมไปกับพี่จาเอง ไปแล้วนะแม่ หวัดดีครับ
พี่จา หวัดดีครับแม่
แม่ จ้าๆ ไปเข้าเรียนได้แล้วไป (ผมกับพี่จาเดินเข้าโรงเรียนกัน)
พี่จา นัม เย็นนี้ไปซื้อรถเป็นเพื่อนพี่หน่อย
ผม มีของนัมด้วยป่าว
พี่จา ไม่อ่ะ ขับก็ยังไม่เป็น จะเอาไปทำไม มาพร้อมพี่เนี่ยแหละ
ผม โห่เมื่อไหร่จะสอน เมื่อไหร่นัมจะขี่รถเป็นไร (ทำหน้าน้อยใจ)
พี่จา เออน่า ว่างๆพี่สอนให้ (กอดคอผม)
ผม พูดอย่างงี้ทุกทีอ่ะ
พี่จา 55555 เออแยกกันตรงนี้ล่ะ พี่ไปส่งงานครูแปป
ผม อืมๆ

ผมก็เดินแยกออกมาครับ แล้วกดโทรหาไอ่สอง

ผม สองมึงอยู่ไหนวะ
สอง หารๆ (โรงอาหารครับ)
ผม เออๆ แค่เนี้ย

ผมเดินตรงไปโรงอาหาร ก่อนถึงโรงอาหารผมต้องผ่านสนามฟุตบอลด้วย ผมไม่ได้สนใจไร อยู่ๆก็มีลูกบอลลอยมาจากไหนไม่รู้ครับ เข้าหน้าท้องผมเต็มๆเลย

ผม โอ๊ยยย!! (แว่นหลุด ผมขาทรุดเลยครับ)
? เฮ้ยขอโทษๆ เจ็บมั้ยวะ
ผม เจ็บดิวะ (มันประคองผม) เฮ้ยแว่นๆ แว่นกูล่ะ
? นี่หรอวะ (หยิบให้ผม ผมก็รับมาใส่แล้วมองคนตรงหน้าผมชัดๆครับ ใครก็ไม่รู้ แต่น่าจะรุ่นเดียวกับผมดูจากดาวบนเสื้อ ขาวประมาณผม สูงกว่าหน่อย รวมๆโอเครครับ)
ผม ขอบใจๆ
? เจ็บมั้ยวะ
ผม ไม่อ่ะ กูจุกมากว่า
? เจ็บมั้ยวะ นั่งก่อนนะ (ผมไปนั่งที่เก้าอี้ แล้วเอามือกุมท้องครับ)
ผม ใครเตะมาวะเนี่ย
? กูเองอ่ะ มึงชื่อไรวะกูชื่อบีม
ผม กูชื่อนัมอ่ะ (สักพักโทรศัพท์เข้าครับ)
สอง อยู่ไหนวะ
ผม กูโดนบอลอัดท้องอ่ะ
สอง แล้วมึงอยู่ไหน
ผม อยู่สนามบาสมั้งไอ่เชี้ย
สอง สัส เออๆพวกกูไปหา (ตัดสายไป)
ผม ขำไร (ไอ่บีมมันกลั้นขำครับ)
บีม ป่าว 55555
ผม เชี้ยหนิ (แล้วเพื่อนผมสามคนก็วิ่งมา)
โอ๊ด เป็นไรมากมั้ยวะ
ผม จุกๆอ่ะ
สอง เอ่ออ พี่เชเตะอัดมึงหรอวะ
บีม ป่าวกูเองอ่ะ
ผม เกี่ยวไรกับพี่เชวะ
พี่เช ไอ่บีม แม่งไม่เป็นไรหรอก ไปเก็บบอลแล้วกลับไปเล่นต่อไป (เหงื่อเต็มตัวเลยครับ)
บีม ครับๆ งั้นกูไปก่อนนะนัม (เดินไปหยิบบอลแล้วกลับลงสนาม แล้วพี่เชเดินมาหาผมแล้วกระซิบ)
พี่เช สำออยว่ะ (แสยะยิ้มแล้วเดินกลับลงสนามไป)
สอง พี่เชพูดไรวะมึง
ผม ไม่มีไรหรอก ชั่งมันเหอะ (พวกมันพยุงผมไปห้องพยาบาลครับแล้วก็ไปเข้าแถว จนมาพักเที่ยง)

พวกผมหาที่นั่งได้แล้วก็แยกย้ายกันซื้อข้าวครับ พอกลับมาเห็นพวกพี่ๆผมนั่งอยู่ที่โต๊ะด้วย โดยที่มีไอ่พี่เชอยู่ด้วยครับ

ผม เอ่ออ พวกพี่ไม่มีที่นั่งหรอครับ
พี่จา เออดิ คนเยอะชิบ งั้นพวกกูนั่งด้วยละกัน
ผม ตามใจละกัน (ผมนั่งลง เหมือนเดิมครับพี่เชนั่งหน้าผม เพราะพวกมันไม่มีใครกล้านั่งหน้าพี่เช ผมไม่ได้สนใจเค้าหรอกครับ นั่งเขี่ยผักในจานของผมอยู่ ผมไม่ชอบกินผักครับ)
สอง มึงไม่กินผักหรอวะ
ผม อืม มันขมอ่ะ (อยู่ๆพี่เชก็เอาช้อนมาตักในจานผมไปใส่จานเค้าครับ ไม่มีใครเห็นนอกจากไอ่สองครับ พอเค้าตักหมดก็ก้มหน้ากินต่อไป)
สอง มึงว่ามันแปลกๆมั้ยวะ
ผม ไม่มีไรหรอกมั้ง (พวกผมกินข้าวเสร็จก็เอาจานไปเก็บ แล้วขึ้นเรียนกันครับยาวไปจนเย็น)
สอง กลับไงวะมึง
ผม แม่มารับมั้ง แต่วันนี้กูจะพาพี่จาไปซื้อมอไซต์ว่ะ
สอง หรอวะ เอองั้นแยกเลยนะเว่ย
ผม เออๆ บายเว่ยพวกมึง

ผมแยกกับพวกมันแล้วไปเข้าห้องน้ำครับ ห้องน้ำมีเยอะครับคนก็เยอะเช่นกัน ผมเลยเลือกห้องสุดท้ายครับ เพราะไม่มีคนเข้าเลย แถมอยู่มุมด้วยครับ พอผมธุระเสร็จกำลังจะออก ก็เจอพี่เชดักอยู่หน้าห้องน้ำครับ

พี่เช เจอกันอีกแล้วนะน้องนัม
ผม ตามมาทำไม
พี่เช ใครตามครับพี่จะเข้าห้องน้ำ (ผมเดินหลบไปอีกทางครับ พี่เชก็เอาแขนมากั้นผมเอาไว้)
ผม จะทำไรวะ
พี่เช พูดกับพี่ไม่เห็นเพราะเลยนะน้อง บีบปากผมแล้วดันผมเข้าห้องน้ำแล้วล็อคกลอน)
ผม จะทำไรวะ ปล่อยนะเว้ย กูฟ้องพี่กูนะ
พี่เช กูฟ้องพี่กูนะ (ล้อเลียนผม ผมจ้องหน้ามันครับ)
พี่เช ทำไม จ้องกู จะทำไรกูไม่ทราบ (รวบรัดผม ผมพยายามดันเค้าออก แต่มันไม่ง่ายเลยครับ)
พี่เช จะไปไหนล่ะครับน้องนัม อยู่ด้วยกันก่อนสิ
ผม ปล่อยนะเว่ย กูจะไปหาพี่กู
พี่เช ไม่ต้องไปหรอก กูบอกพี่มึงละว่ากูจะไปส่ง
ผม ไม่เอา กูไม่กลับกับมึง ปล่อยกูนะเว่ย
พี่เช พูดกับพี่ให้มันเพราะๆหน่อยสิครับ
ผม ไอ่เหี้ย คนอื่นมีให้แกล้งตั้งเยอะแยะ มาจุ้นเหี้ยไรกับกูวะ
พี่เช ก็พี่อยากแกล้งเรามากกว่านี่ เราน่าแกล้ง
ผม ไอ่โรคจิต
พี่เช ขอบคุณครับที่ชม
ผม โอ๊ยยปล่อยนะเว้ย กูอึดอัด
พี่เช อยากให้ปล่อยก็หอมแก้มก่อนดิ (เชี้ยแม่งเป็นเกย์ป่าววะ)
ผม ไม่! กูไม่หอมมึงหรอก
พี่เช ไม่หอมกูจูบ จะทำไม่ทำ
ผม มะ ไม่ๆๆ กูไม่ทำ (มันค่อยเลื่อนหน้าเข้ามา ตอนนั้นผมรู้สึกใจเต้นเร็วมากๆเลย ผมทำไรไม่ถูกครับเลยกระทุ้งเข้าไปที่เป้าพี่เค้าเต็มๆเลย แล้วพี่เค้าก็ทรุดลงไป ผมได้โอกาสผมรีบหนีออกมาแล้วโบกมอไซค์หน้าโรงเรียนกลับบ้านเลยครับ ถึงบ้านปุ๊บผมก็รีบวิ่งขึ้นห้องทันที สักพักพี่ผมมาเคาะประตู)

พี่จา นัมกลับมายังวะ (ผมเดินไปเปิดประตู)
ผม กลับมาสักพักแล้วพี่
พี่จา ทำไมตัวเปียกขนาดนี้วะ (จับเสื้อผม)
ผม ออกกำลังกายอยู่น่ะ (แถไปนั่น)
พี่จา มาไงไอ่เชมาส่งหรอ
ผม ป่าวอ่ะพี่ ไม่ได้เจอกันเลยกลับเอง
พี่จา อ้าวหรอ พี่ไม่บอกจะได้ไปรับ
ผม ไม่เป็นไรอ่ะพี่
พี่จา อืมไม่มีไรพี่กลับก่อนนะ
ผม ครับ ฟอดด!! ฝันดีนะพี่
พี่จา อืมๆ ฟอด! (แล้วเดินออกไป)

ผมมานั่งที่โต๊ะแล้วนั่งคิดเรื่องเมื่อตอนเย็น ว่าทำไมผมต้องใจเต้นด้วยตอนที่ไอ่พี่เชมาใกล้ ผมนั่งคิดไปคิดมาก็หลับไป ผมหลับได้ทุกที่จริงๆ จนมาตอนเช้า แม่ผมไม่อยู่ครับ วันนี้มากับพี่จากับรถคันใหม่ครับ ตอนนั้นซูมเมอร์กำลังดังๆเลย พี่ผมขับเข้าโรงเรียนมีแต่คนมองครับ แล้วเราก็ไปหาที่จอดกันที่โรงรถ

ผม พี่จา เย็นนี้นัมกลับด้วยนะ
พี่จา พี่ดูอีกทีนะ ถ้าไม่คิดงานเดี๋ยวกลับพร้อมกัน
ผม แม่กลับวันไหนอ่ะ
พี่จา ไม่รู้สิ อาทิตย์หน้ามั้ง
ผม อืมๆ งั้นนัมไปหาเพื่อนะ บายย (ผมเดินไปหาพวกไอ่สองที่โรงอาหารครับ)
ผม หวัดดี กู๊ดมอนิ่งเว้ยพวกมึง (พวกมันนั่งหน้านิ่งๆ ไม่มีปฏิกิริยาไรกับผม ผมสังเกตว่าโต๊ะผมมี 4 คน มันนั่งหันหลังให้ผมใครวะ)
พวกมัน อืมม (ปากตอบผม แต่หน้ามันมองหน้าคนตรงข้าม)
ผม เป็นไรกันวะ แล้วนี่ใคร (ไอ่คนที่นั่งหันหลังให้ผมก็หันมาครับ)

แก้ไขล่าสุดโดย Numjaaa9 เมื่อ Thu Aug 18, 2016 10:38 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 1 จาก 13 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน