G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 12 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 12 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Wed Oct 26, 2016 9:10 pm

ต่ออีกกกก

Mariew_dietzenn
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 12 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 10:49 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะคับบบ
คร้าบย พรุ่งนี้น้าาา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 10:50 pm

korn7 พิมพ์ว่า:ยอนจา คิดถึงจังเลย
มาจุ๊บที >.<

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 10:51 pm

Mariew_dietzenn พิมพ์ว่า:ต่ออีกกกก
ต่ออีกกกก ;ㅇ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Oct 27, 2016 8:31 am

ต่ออีกๆๆๆๆๆ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Oct 27, 2016 9:32 pm

Mariew_dietzenn พิมพ์ว่า:ต่ออีกกกก
ครับโผมมมม ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Oct 27, 2016 9:34 pm

ผม : พี่อาร์ม เช !! (มันกันทั้งคู่เลย)
เช : ไอ้เหี้ยนี่มาทำไม
พี่อาร์ม : น้องให้กูมา มึงอ่ะเสือกไร (พี่อาร์มตัวจริงใช้ได้เลยครับ หล่อ ขาว สูงมากครับ)
เช : ตอบมาดิเบ๊บ นี่มันไรวะ มันบอกว่ามันจีบเบ๊บ
ผม : มึงมีใหม่ได้ กูก็มีได้.....พี่อาร์ม เข้าบ้านกันเถอะ (จับมือพี่อาร์มเข้าไป)
เช : เบ๊บ แล้วเค้าอ่ะ
ผม : เราเลิกกันละเช (มองตาขวางใส่พี่เชก่อนจะเข้าไปบ้านกัน)
เช : ได้ไงวะเบ๊บ เชไม่เลิก (จับมือผม แต่โดนพี่อาร์มผลักออกแล้วต่อยเข้าหน้าพี่เช)
พี่อาร์ม : อย่ามายุ่งกับคนของกูอีก (พี่อาร์มจับมือผมเข้าไปในบ้านครับ)
ผม : ขอบคุณนะพี่อาร์ม
พี่อาร์ม : พี่ไล่มันไปแล้ว อย่าทำหน้างั้นดิ
ผม : ขึ้นบนกัน (ผมขึ้นมาข้างบน พี่อาร์มก็ตามขึ้นมา ผมเดินไปที่หน้าต่างเห็นเชมันเดินคอตกขับรถไป)
พี่อาร์ม : ลืมมันได้ยัง
ผม : ใครจะลืมได้พี่ เลิกเมื่อวานนี้นะ
พี่อาร์ม : อืม พี่ขอโทษนะที่ต่อยมันอ่ะ
ผม : ดีละพี่ ช่างแม่งเหอะ
พี่อาร์ม : แล้วพาพี่มานี่คิดไรป้ะเนี่ย
ผม : บ้าละๆ ลงล่างกัน (พี่อาร์มคว้าตัวผมแล้วดิ่งลงเตียง)
ผม : พี่อาร์มมม ปล่อย!!
พี่อาร์ม : พี่ขอนอนหน่อยนะ
ผม : แล้วพี่รู้ได้ไงบ้านนัมอยู่ไหน
พี่อาร์ม : พี่เคยมาทำงานบ้านเราไง นานเล่า
ผม : พี่อยู่ห้องเดียวกับพี่จาหรอ
พี่อาร์ม : ป่าวๆ ทำงานห้องไง ของครูเกษียณไปเล่า
ผม : อ่อ
พี่อาร์ม : นอนกันนะ (ดึงผมหันหน้าไปหาเค้าแล้วกอดผมแน่นเลย)
ผม : ไม่เอาพี่อาร์ม ไปเที่ยวกันน
พี่อาร์ม : เที่ยวไหนดี
ผม : ห้างไง
พี่อาร์ม : อื้ม ไปเลยป่าว
ผม : บ้าหรอ นัมยังไม่ได้อาบน้ำเลย
พี่อาร์ม : อาบด้วยได้ป่าว
ผม : ไม่ต้องเลยๆ

ผมเดินไปอาบน้ำ เสร็จแล้วก็ออกมาแต่งตัว ก็ไม่เห็นพี่อาร์มละครับ ผมลงมาข้างล่างเห็นพี่อาร์มคุยกับพี่จาอยู่

พี่จา : มึงจะเอาไงอาร์ม
พี่อาร์ม : ก็กูบอกแล้วไง
พี่จา : มึงก็รู้อยู่ว่าน้องกูเป็นแฟนกับไอ่เช
พี่อาร์ม : แต่ก็เลิกแล้วนี่ กูก็มีสิทธิ์ป่าววะ
พี่จา : ของเพื่อน มึงเอาหรอวะ
ผม : ทำไมพี่จา (เดินลงไปหาเค้าสองคน)
พี่จา : นัมทำแบบนี้ไม่ได้นะ แล้วไอ้เชล่ะ
ผม : มันเป็นแค่อดีต
พี่จา : นัม !!
ผม : พี่อยากให้น้องตัวเองทุกข์หรอ มันไม่ได้รักนัมแล้ว มันมีคนอื่นแล้วไง คบไปให้ตัวเองช้ำหรอพี่จา
พี่จา : แต่มันรัก......
ผม : พอเหอะพี่จา ถ้าพี่พูดถึงมันอีกก็ไม่ต้องมาคุยกับนัม (ผมเห็นที่กระเป๋าเสื้อของพี่จา โทรออกหาพี่เจนอยู่ครับ ผมเดาได้เลยว่าพี่จาคุยกับทุกคนอยู่แน่นอน)
พี่จา : นัมไม่รักมันแล้วหรอ (ผมหยิบโทรศัพท์ออกมาจากกระเป๋าเสื้อ พี่จาถึงกับหน้าเสียเลยครับ)
ผม : ไม่ !! นัมมีคนของนัมแล้ว ตอนนี้พี่อาร์มเป็นแฟนนัม คนอื่นไม่เกี่ยว !! (ผมคืนโทรศัพท์พี่จาแล้วลากพี่อาร์มออกมาข้างนอก)

ผมว่าพวกเค้าต้องประชุมสายแล้วส่งพี่ชายผมมาหรือไม่ก็พวกเค้าอยู่ด้วยกันแล้วส่งพี่ชายผมมาคุยกับพี่อาร์ม

พี่อาร์ม : พี่ขอโทษนะที่ทำให้ทะเลาะกัน
ผม : ไม่ใช่พี่หรอก เพราะคนอื่นต่างหาก
พี่อาร์ม : แล้วเรื่องที่บอกว่าพี่เป็นแฟนเรานี่ พูดจริงป้ะ
ผม : ป่าว (พี่อาร์มตัวแข็งทื่อเลยครับ)
พี่อาร์ม : พี่ก็คิดว่าจะเป็นจริงซะอีก (ก้มหน้าลง)
ผม : ถ้าอยากเป็นแฟนก็จีบดี้ ไม่จีบ จะได้เป็นป้ะล่ะ
พี่อาร์ม : จริงนะ !!
ผม : อื้มม !!
พี่อาร์ม : งั้นเราไปห้างกัน กินไรดี ดูหนังป้ะ หรือซื้อของ
ผม : แล้วแต่พี่อาร์มเลยครับ

แล้วพี่อาร์มก็จับมือผมมาที่รถครับ พี่อาร์มเอารถเก๋งสวิชสีดำ แต่งทั้งคัน ที่สำคัญท่อดังมหาปะลัยเลย ขับไปคุยไปสงสัยแกกลัวผมเหงามั้ง จนมาถึงห้าง พี่อาร์มดูแลผมดีมากเลย ทั้งดูหนัง กินอาหาร ซื้อเสื้อผ้า 2 ชุดของเค้ากับผม ลายเดียวกันแต่คนละสีผมแดงเค้าดำครับ แล้วก็นาฬิกา 2 เรือนซื้อเหมือนกัน แล้วเราก็ใส่เดี๋ยวนั้นเลย หลังจากเดินห้างเสร็จเค้าก็จะไปหาเพื่อนเค้าแล้วเอาผมไปด้วย บ้านเพื่อนเค้าเป็นร้านแต่งรถครับ

ผม : พี่อาร์มแต่งรถที่นี่หรอ
พี่อาร์ม : อื้ม ร้านของเฮียเพื่อนพี่อ่ะ
ผม : อ่อ
พี่อาร์ม : หวัดดีเฮียเต้ย
เฮียเต้ย : เอ้อ นี่ใครวะ
พี่อาร์ม : ว่าที่แฟนครับพี่
เฮียเต้ย : แล้วก้าล่ะ (ผมหันไปมองหน้าพี่อาร์มครับ หน้าเค้านิ่งไปเลย)

มาต่อแล้วเด้อออ ขอบคุณนะครับที่ยังมีคนติดตาม ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Oct 27, 2016 9:56 pm

ต่ออีกกกกกกกกกกก
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Oct 28, 2016 7:58 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ต่ออีกกกกกกกกกกก
ครับผมม ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Fri Oct 28, 2016 8:01 pm

มาเร้วๆๆนะคับบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Oct 28, 2016 9:42 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:มาเร้วๆๆนะคับบ
คร้าบบบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Oct 28, 2016 9:43 pm

พี่อาร์ม : มันอดีตละพี่ เลิกกันนานละ (ทำหน้านิ่งมากครับ ผมเดาไม่ถูกเลย)
เฮียเต้ย : เอ้าหรอวะ โทษเว่ยๆๆ
พี่อาร์ม : สู้คนปัจจุบันไม่ได้หรอก (โอบไหล่ผม)
พี่อาร์ม : ตัวเล็กจัง กินนมบ้างป้ะเนี่ย
ผม : กินดิ ทำไม นัมตัวเล็กแล้วผิดหรอ
เฮียเต้ย : เดี๋ยวนะ คุ้นๆว่ะชื่อนี้....อืมม นี่ชื่อเหมือนแฟนไอ่เชเลย (พี่อาร์มหันมามองผม ผมก้มหน้าลงเลยครับ จะพูดทำไมวะเนี่ย)
พี่อาร์ม : เลิกกันละพี่
เฮียเต้ย : ฮั่นแน่ มึงไปสอยมาอ่ะดิ น้องนี่คนเดียวกับที่ให้เฮียดูรูปช้ะ (รูป?!!)
พี่อาร์ม : ครับเฮีย
ผม : รูปไร
พี่อาร์ม : ไม่มีไร
ผม : พี่อาร์ม !!
เฮียเต้ย : ก็มันเล็งเราตั้งนานเล่า มันบอกว่าชอบๆ (ผมหันไปหาพี่อาร์ม รายนั้นบิดตัวใหญ่เลยครับ จะเขินไปไหน)
พี่อาร์ม : พอเลยเฮีย ไปเล่า (พาผมมาข้างหลังร้านครับ มันเป็นห้องๆนึง พอเปิดประตูเข้าไปเจอพวกเพื่อนพี่อาร์มครับประมาณ 3 คน)
ทุกคน : เฮ้ยอาร์ม !!
พี่อาร์ม : ดีเว่ยมึง มานั่งทำเหี้ยไรหลังร้าน ไม่ไปช่วยเฮียวะ
...... : คนน้อยเหี้ย ออกไปทำควยไร ร้อน !!
...... : นั่นนัมใช่ป้ะ
ผม : ครับ (รู้จักได้ไง ?)
...... : นัมแฟนเหี้ยเชนี่ (จ้องหน้าผม)
...... : สัสล่อแม่งเลยป่าววะ
พี่อาร์ม : พอเลยสัส นัมเลิกกับแม่งละ
...... : แล้วมึงจะเอาน้องมันมาทำไม
...... : ก็นี่ไง คนที่มันชอบอ่ะ
...... : สรุป สอยเค้ามาได้ละดิ
พี่อาร์ม : สอยควยไร เออนัมนี่ฟ้า ไฟละก็ทีม

พี่ฟ้าเป็นเด็กช่างครับ ไว้ผมแสกกลาง ขาว สูง หล่อมาก ไว้หนวดหน่อยๆครับ คนที่พูดว่านั่นนัมใช่ป่าว
พี่ไฟก็คนที่จ้องผมแหละ เป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียน ขาว สูง ตาตี่หน่อย
พี่ทีม คนที่พูดว่าล่อแม่งเลยป่าว ขาว สูง จัดฟันครับ นี่มันแก๊งค์รวมคนหล่อป้ะเนี่ย แต่ติดที่ปากหมาไปหน่อย

พี่อาร์ม : พวกมึงนี่.....
ทุกคน : นัม !!?
พี่อาร์ม : ใช่ ว่าที่แฟนกู
พี่ทีม : เป็นแฟนละค่อยบอกนะสัส
พี่ฟ้า : เออ กูได้ข่าวว่านัมกับเชรักกันดีนี่ ทำไมเลิกกันล่ะนัม
ผม : เอ่ออ....
พี่อาร์ม : ถามเหี้ยไรวะ
พี่ฟ้า : เออน่า พวกกูอยากรู้ ว่ามาเลยนัม
ผม : เอ่ออ.... (พวกพี่เค้าพูด ทำให้ผมคิดถึงเรื่องมันอีกแล้ว)
พี่อาร์ม : พอเลยสัส กูไม่ให้คุยด้วยละ ป้ะนัม ไปกันเหอะ (ลากผมออกมาข้างนอกแล้วไปขึ้นรถครับ)
พี่อาร์ม : พี่ขอโทษแทนพวกนั้นด้วยนะ
ผม : ไม่เป็นไรครับ

เรานั่งเงียบกันครู่ใหญ่

ผม : ก้านี่ใครหรอ (หันมามองผม)
พี่อาร์ม : แฟนเก่าพี่ คบกันได้อาทิตย์เดียวเอง
ผม : ทำไมอ่ะ
พี่อาร์ม : ไม่รู้ดิ เคมีเราไม่ตรงกันมั้ง
ผม : อืม แล้วรูปที่เฮียพูดล่ะ
พี่อาร์ม : รูปไร (ทำหน้าเอ๋อไปอีก)
ผม : พี่อาร์ม !!
พี่อาร์ม : ก็ ไม่มีไร (เกาหัวแล้วหันไปทางอื่น)
ผม : พี่อาร์ม !!! (จ้องหน้าแล้วทำหน้าโกรธๆ)
พี่อาร์ม : โอเคๆๆ ก็.....เอ่อออ พี่เอารูปให้เฮียดู แล้ววว....
ผม : แล้ว ?!
พี่อาร์ม : พี่ก็บอกว่า 'คนนี้แหละที่พี่รัก' (เค้ามองหน้าผม แล้วพูดคำนั้นออกมา โคตรเขินเลยไอ่พี่บ้า 55555 >.<)
ผม : ไอ่บ้าา
พี่อาร์ม : ไม่บ้า เค้าพูดจริงๆนี่ เขินหรอ
ผม : อืม (อมยิ้ม)
พี่อาร์ม : เค้าก็เขิน ฮ่าาาๆๆ (พี่อาร์มเกาหัวหน่อย บิดขี้เกียจแล้วเอามือมากอดไหล่ผม จะกอดผมทั้งที ลีลาโคตรเยอะเลย)
ผม : เนียน เนียนละ
พี่อาร์ม : ก็ทำไมอ่ะ อยากกอด ไม่ได้หรอ (จะเอาแขนออก แต่ผมจับไว้ครับ)
ผม : ตามใจพี่อาร์มละกัน
พี่อาร์ม : เรียกอาร์มเฉยๆได้ป้ะ
ผม : ทำไมอ่า
พี่อาร์ม : พี่ชอบให้เรียกงั้นมากกว่า
ผม : ครับพี่อาร์ม (พี่อาร์มทำหน้าดุใส่ผม) ครับอาร์ม
พี่อาร์ม : ป้ะ หิวละ กินข้าวกัน (แล้วพี่อาร์มก็ขับรถออกมาเลยทั้งที่ยังโอบไหล่ผมอยู่)
ผม : ขับดีๆดิอาร์ม
พี่อาร์ม : ก็เค้ารักของเค้านี่
ผม : รักบ้าไร ยังไม่ได้เป็นแฟนกันสักหน่อย
พี่อาร์ม : เดี๋ยวก็เป็น แล้วเมื่อไหร่อ่ะ
ผม : ก็ คุยๆกันก่อนดี้ รีบหรอ
พี่อาร์ม : เค๊ ก็ได้ (เอามือออก แล้วขับรถไปอย่างงอลๆ แล้วโทรศัพท์ผมก็เข้า เบอร์พี่ชายผมครับ)
ผม : ฮะโหล ว่าจังได๋ครับพี่ชาย
พี่จา : อยู่ไหนนัม
ผม : กำลังไปกินข้าวครับ
พี่จา : กับใคร
ผม : อาร์ม
พี่จา : ที่ไหน
ผม : ไม่รู้ดิ
พี่จา : ตอนนี้อยู่ไหน
ผม : แล้วพี่ถามทำไมเนี่ย
พี่จา : อยากรู้ เป็นห่วง
ผม : ถ้าบอกไป จะไม่มีคนตามมาใช่ป้ะ
พี่จา : ไม่....ไม่มี
ผม : อืม ตอนนี้อยู่แถว ไหนวะ?
พี่อาร์ม : หน้ามช.
ผม : เอ้อ หน้ามช.
พี่อาร์ม : เอาไร สั่งไปกินบ้านกัน
ผม : แล้วแต่อาร์ม อาร์มกินไรอ่ะ
พี่อาร์ม : ว่าจะสั่งต้มยำกระดูกอ่อนกับพริกแกงไก่ กินได้ป่าว
ผม : ได้ดิ
พี่อาร์ม : จำได้ว่าเราไม่กินเผ็ด เหมือนกันๆ เอ้อเอาไก่ทอดกับหัวหอมด้วยเนาะ
ผม : สั่งเยอะนี่คือ
พี่อาร์ม : หิวมากกกก ละก็เอาใจว่าที่แฟนด้วยครับ
ผม : ไอ่บ้า ไปสั่งเลยเร็วๆ
พี่อาร์ม : ครับ ขอกำลังใจหน่อยดิ (หอมแก้มผมฟอดใหญ่แล้วเดินออกไป ไอ่บ้า ซื้อข้าวแค่นี้ต้องหอมกงหอมแก้มด้วย)
พี่จา : พี่ยังอยู่นะเว่ยนัม
ผม : ฮ่าๆๆๆ มีไรอีกป่าวพี่จา
พี่จา : พี่จะให้คุยกับคนคนนึง นัมคุยได้มั้ย
ผม : ถ้าเป็นมัน นัมไม่คุย
พี่จา : ครั้งสุดท้ายก็ได้นะ
ผม : ไม่ !!
พี่จา : เห็นแก่ความเป็นพี่น้องเราได้มั้ย (สะอึกเลยสิครับ เอาพี่น้องมาเล่นเลยหรอ)
ผม : ก็ได้ครับ (เงียบไปแปปนึง สักพักก็มีเสียงเหี้ยครับ)
เช : โหล
ผม : อืม
เช : ขอโทษนะ
ผม : ถ้าจะคุยเพื่อขอโทษ ก็วางเหอะ
เช : อย่าพึ่งวาง เชขอโทษจริงๆที่คุยกับคนอื่น แต่เชรักเบ๊บนะ (สะอื้นหน่อยๆเหมือนคนร้องไห้มานาน)
ผม : รักหรอ มึงรักกูหรอเช ถ้ารักกู มึงจะไม่คุยกับคนอื่นหรอก หลอกกูได้ตั้งอาทิตย์นึง มึงทำได้ไงวะ หลอกให้กูรักมาตลอดเลยหรอ
เช : เชผิดไปแล้วเบ๊บ เชขอโทษ เชผิดที่คุยกับคนอื่น เชผิดแล้ว ฮือๆๆ (พี่เชปล่อยโฮออกมาเลย ผมก็ร้องไห้ตามเค้าครับ)
เช : ให้โอกาสคนคนนี้ได้มั้ย นะ ต่อไปจะไม่มีแบบนี้อีกแล้ว
ผม : ไม่มีต่อไปอีกละเช
เช : ทำไมอ่ะ กูรักมึงนะเว่ย มึงไม่รักกูแล้วหรอ
ผม : ไม่ กูจะไม่กลับไปแล้ว
เช : ทำไมอ่ะ กูก็แค่คุยเฉยๆอ่ะ กูไม่ได้นอกใจมึงนะ
ผม : แค่คุยก็นอกใจละเช ต่อไปไงล่ะ นอกกายกูหรอ กูเสียใจว่ะ ตลอด 9 เดือนที่ผ่านมาของมึง กูไม่มีความหมายเลยใช่ป้ะ มึงถึงคุยกับคนอื่นอ่ะ อยู่กับกูไม่มีความสุขใช่ป้ะ นี่ไงเช กูปล่อยมึงแล้วนี่ไง
เช : ขอร้องง กลับมาหาเชได้มั้ย เชผิดแล้วจริงๆ นะๆๆ กูมันเหี้ยเองอ่ะ คนที่ดีอยู่ใกล้ตัวกูดันปล่อยไปอ่ะ กูแม่งเหี้ย เหี้ยๆๆๆ
ผม : ใช่ มึงมันเหี้ย รู้ตัวก็ดีนะ มึงเหี้ยแต่แรกละเช กูไม่น่าหลวมตัวไปคบกับคนอย่างมึงเลย
เช : ขอร้องนะเบ๊บ เชผิดไปแล้ว กลับมาหาเชได้มั้ย คืนดีกับเชได้มั้ย รักนะเว่ย
ผม : ปล่อยกูเหอะเช มึงไปหาคนที่มึงคุยเหอะ อย่ามายุ่งกับกูเลย กูเจอคนที่ใช่สำหรับกูแล้วว่ะ ครั้งนี้ครั้งสุดท้ายที่เราได้คุยกัน ต่อไปหน้าก็ไม่ต้องมอง
เช : จะมอง (กวนตีน)
ผม : ไม่ต้องทัก
เช : จะทัก (ไอ่เหี้ย)
ผม : ไม่ต้องมายุ่งกับกูอีก
เช : กูจะยุ่ง กูจะทำทุกอย่างเลยเพื่อให้ได้มึงคืนมา
ผม : กูไม่ได้รักมึงแล้ว
เช : ไม่ !! มึงรักกูยอนจา มึงไม่ทิ้งกูให้อยู่คนเดียวหรอก
ผม : มึงสิ ที่ทิ้งให้กูอยู่คนเดียว รู้มั้ย กูเกลีดที่สุดก็คือคนที่นอกใจกู กูเกลียดที่สุด
เช : กูไม่ได้นอกใจอ่า เบ๊บ !! เชขอโทษ ฮือๆๆๆ
ผม : อย่ามายุ่งกับกู แล้วก็คนของกู เลิกก็คือเลิก อย่ามาระรานกูอีก
เช : ไม่ !! มึงจำไว้ กูจะทำทุกอย่างให้มึงกลับมา ถึงตาย กูก็ยอม (ตัดสายทิ้ง)
ผม : มึงไม่กล้าหรอกเช

แล้วผมก็ปล่อยโฮออกมาคนเดียว แล้วเปิดเพลงในรถอย่างดังเลย จนพี่อาร์มมาเขย่าตัวผมแล้วหลี่เพลง

พี่อาร์ม : นัมเป็นไร ใครทำไร บอกอาร์มมา
ผม : ป่าวๆๆ (เช็ดน้ำตาลวกๆ)
พี่อาร์ม : ไม่ร้องนะคนดี (เช็ดน้ำตาให้ผม)
ผม : อื้ม หิวแล้วอ่ะ กินข้าวกันเหอะ
พี่อาร์ม : ครับ

แล้วพี่อาร์มก็ขับรถออกมา ผมเอาแต่นั่งก้มหน้าครับ พี่อาร์มก็หันมามองผมบ่อยๆแล้วจับมือผมครับ ผมหันไปมองเค้าก็ยิ้มให้ผมแล้วขับรถต่อไป จนมาถึงคอนโดครับ แต่มันคุ้นๆแฮะ

ผม : อาร์ม มาทำไม (คอนโดที่พี่เชอยู่)
พี่อาร์ม : บ้านอาร์มอยู่นี่ แม่เค้าซื้อคอนโดเอาไว้นานเล่า
ผม : นี่มันคอนโด
พี่อาร์ม : เค้ารู้ เค้าเห็นนัมทุกวันแหละ
พี่อาร์ม : ถ้าไม่ชอบ เค้าย้ายก็ได้นะ
ผม : ไม่ต้องๆๆ ชั่งมันเหอะ
พี่อาร์ม : ไม่เป็นไรนะ เดี๋ยวเค้าจะดูแลนัมเอง (หันมายิ้มให้ผมแล้วลงจากรถไปหยิบของ ผมก็เดินลงมาพี่อาร์มก็มาจับมือผมแล้วเราก็เข้าไปข้างในกัน จนถึงห้องเค้า)
ผม : หืมม เรียบจัง
พี่อาร์ม : เค้าชอบอ่ะ

ปล่อยมือผม แล้วผมก็เดินรอบๆห้องดูครับก็เจอรูปพี่อาร์มตอนเด็กๆ หน้าเค้าตลกมากเลย แล้วก็เจอรูปพี่อาร์มตอนแข่งบอลด้วยครับ ผมไล่ดูเรื่อยแต่สายตาผมดันไปจับคนสองคนกำลังกอดคอกันอยู่

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Oct 28, 2016 9:44 pm

พี่อาร์ม : ดูไรอ่ะ
ผม : เชกับอาร์ม ??
พี่อาร์ม : อืม เราเคยสนิทกันมาก่อน มาแตกเมื่อปีที่แล้วนี่เอง
ผม : เพราะอะไรอ่ะ
พี่อาร์ม : เราชอบคนเดียวกัน
ผม : คนนั้นโชคดีจังเนาะ
พี่อาร์ม : อืม เราแข่งกันถ้าใครจีบติด อีกฝ่ายจะต้องเลิกยุ่งกับอีกฝ่าย แต่พี่ไม่เลิกยุ่งไง พี่เลยมีเรื่องกับมันจนต้องเลิกเป็นเพื่อนกันเลย
ผม : อืม แล้วคนนั้นมันเลิกกันยังอ่ะ
พี่อาร์ม : เลิกกันเล่า เลิกเมื่อ 2 วันที่แล้วนี่เอง
ผม : อืม (ผมก็เดินไปที่โต๊ะอาหาร แต่เอ๊ะ?)
ผม : เดี๋ยวนะ มันเลิกกันเมื่อ 2 วันที่แล้ว
พี่อาร์ม : อืม
ผม : คนที่ไอ่เชเลิกก็.....
พี่อาร์ม : อื้ม เราสองคนแข่งกันจีบนัมนั่นแหละ แต่แม่งทำไงไม่รู้มันถึงได้นัมไป (ไม่รู้จะดีกว่าครับ ^^)
พี่อาร์ม : แต่ก็ดีนะ ถึงพี่จะทีหลัง พี่ก็จะไม่มีวันทำให้นัมเสียใจ พี่สัญญา (จ้องผมอย่างจริงจัง)
ผม : ครับ เอ่ออ.....กินข้าวกันเนาะ หิวละ (จะตักต้มยำ แต่พี่อาร์มดันชิงตักให้ผมก่อน)
พี่อาร์ม : กินเยอะๆ จะได้โตไวๆ
ผม : โตแล้ว
พี่อาร์ม : ตัวแค่เนี้ย เตี๊ยเตี้ย !!
ผม : โห่พูดงี้ มาต่อยกันเลยดีกว่า
พี่อาร์ม : เก่งๆ ทำเป็นเก่ง เดี๋ยวคืนนี้รู้เลย
ผม : รู้ไร
พี่อาร์ม : คืนนี้นอนกับพี่นะ
ผม : ไม่ !!
พี่อาร์ม : เอ้าๆๆ
ผม : เอ้าไร ไม่นอน นัมจะนอนที่บ้าน
พี่อาร์ม : โห่ได้ไงอ่า อุตส่าจะให้นอนด้วย
ผม : งั้นนัมกลับเองก็ได้ ยังไงรถก็ผ่านอยู่ดี
พี่อาร์ม : ล้อเล่นๆๆ ล้อเล่นนิดนึงทำเป็นงอลไปได้
ผม : กินไปเลย
พี่อาร์ม : ครับโผมม

แล้วเราก็กินข้าวกันครับ ผมไม่ต้องตักอะไรเลย พี่อาร์มตักให้ผมตลอด แถมยังรู้ด้วยว่าผมชอบกินไรไม่ชอบกินไร กินเสร็จพี่อาร์มก็อาสาล้างจานเองครับ ผมก็มานั่งเล่นที่โซฟา

พี่อาร์ม : นัม กินขนมป่าว (ตะโกนมาจากในครัว)
ผม : ไม่เอา ยังอิ่มอยู่เลย (แล้วพี่อาร์มก็มานั่งข้างๆผม)
พี่อาร์ม : เดินเล่นกันป่าว อยู่ในห้องมันน่าเบื่อ
ผม : พี่อยากเดินหรอ
พี่อาร์ม : ป่าว พี่แค่กลัวเราเบื่อ
ผม : ไม่เบื่อหรอก อยู่นี่แหละ นอกร้อน
พี่อาร์ม : เค๊ ตามใจเลย (แล้วพี่อาร์มก็นอนตักผม)

เราสองคนคุยกันไปเรื่อยๆครับแล้วพี่อาร์มก็หลับไป ผมดูหนังไปสักพักผมก็หลับตาม หลายชั่วโมงต่อมา ผมตื่นมาพร้อมกับอยู่บนที่นอนครับ ผมมองขึ้นไปเห็นพี่อาร์มนอนกอดผมอยู่ มันท่าเดียวกับที่คนเก่าเคยนอนกอดผมอย่างนี้เลยครับ ผมถูกพี่อาร์มกอด ความรู้สึกมันเหมือนพี่กอดน้องมากกว่า ผมไม่รู้สึกถึงรักอย่างอื่นเลย จนพี่อาร์มสะดุ้งตื่นเพราะเสียงจามของผมครับ

พี่อาร์ม : ตื่นละหรอ
ผม : อืม ตื่นนานแล้ว
พี่อาร์ม : นอนเก่งนะเราอ่ะ
ผม : อาร์มแหละ คุยๆอยู่ หลับซะละ
พี่อาร์ม : หราาาา
ผม : จ้าาาา
พี่อาร์ม : กี่โมงแล้วอ่ะ (ขยี้ตา)
ผม : อืมม....6 โมงเย็นแล้ว
พี่อาร์ม : จะกลับเลยป่าว หรือว่าจะเดินเล่นกันที่ถนนคนเดิน
ผม : ถนนคนเดินกัน อยากเดินๆ
พี่อาร์ม : ป้ะ

แล้วพี่อาร์มก็จับมือผมครับ เราเดินกันตั้งแต่คอนโดไปที่ถนนคนเดิน คนเยอะมากเลย

พี่อาร์ม: เดินไม่ถูกเลย ไปซ้ายก่อนป้ะ (พี่อาร์มจับมือผมเดินตามเค้าไปครับจนมาเจอร้านขนมจีนร้านนึง)
ผม : อาร์มๆ อยากกินอ่ะ
พี่อาร์ม : เอาดิ กินไรอ่ะ
ผม : น้ำเงี๊ยวอ่ะ ไม่เคยกินเลย
พี่อาร์ม : แปปนึงนะ ป้าครับเอาน้ำเงี๊ยวสองครับ
ป้า : นั่งรอที่โต๊ะเลยค่ะ (พูดภาษาเหนือนะครับ)

เราสองคนก็คุยกันไปจนมาถึงที่โต๊ะโดยไม่ได้สนใจอะไร จนมีคนมาทักผม

..... : พี่โทรมาทำไมไม่รับ (ผมหันไปมอง พี่จาทำหน้ายักษ์ใส่ผมอยู่โต๊ะข้างๆครับ พร้อมกับพี่เจน พี่ส้ม พี่ยอ พี่เชน ไอ่สอง ไอ่โอ๊ด ไอ่โค้ช ไอ่วิว แล้วก็.....)
เช : ขอคุยด้วยได้มั้ย (จับแขนผม กลิ่นเหล้านี่หึ่งเลย)
พี่อาร์ม : ปล่อยไอ่เหี้ยเช (ปัดมือพี่เชออก)
เช : แล้วมึงจะมาเสือกเหี้ยไร (น้ำตามันคลอเบ้า)
เช : ว่าไง ขอคุยด้วยได้ป่าว (น้ำตามันไหลครับ)
ผม : กูว่าเราคุยกันรู้เรื่องแล้วนะเช อาร์มเราไปกันเหอะ (ผมสองคนเดินออกมาจากร้าน ระหว่างเดินมาพี่เชมันก็ตะโกนมาด้วย มันตามมาไม่ได้ครับ พวกพี่เชนจับมันไว้อยู่)
เช : ได้ไงอ่ะ กูขอโทษที่คุยกับคนอื่น กูขอคุยด้วยแค่นี้ไม่ได้หรอเบ๊บ กูขอโทษ กูรักมึงนะ

ผมเดินออกมาพร้อมกับพี่อาร์มโอบไหล่ผมครับ พอออกมาข้างนอกแล้ว ผมน้ำตาร่วงเลย

ผม : อาร์ม คืนนี้นอนด้วยนะ
พี่อาร์ม : อืม ได้ๆ

จนมาถึงห้องพัก

พี่อาร์ม : นัม อาร์มขอโทษนะที่ชวนไปอ่ะ
ผม : ไม่เป็นไรครับ
พี่อาร์ม : นัมยังรักมันอยู่ใช่มั้ย
ผม : ไม่ครับ นัมเกลียดที่สุดคือคนที่นอกใจ
พี่อาร์ม : ถ้านัมไม่รักมันแล้ว นัมต้องเปิดใจเข้าใจป่าว มีคนตั้งเยอะตั้งแยะที่รักเราอ่ะ
ผม : อาร์มหรอ
พี่อาร์ม : ใช่ อาร์มรักนัม แต่นัมคงไม่รักอาร์มหรอก อาร์มได้แต่หวังใช่ป่ะ (ทำหน้าเศร้า)
ผม : ถ้านัมจะลองคบกับอาร์ม อาร์มจะตกลงมั้ย (หันมามองผมตาโต พร้อมกับยิ้มกว้างครับ)
พี่อาร์ม : ตกลงๆ อาร์มตกลง (ยิ้มอย่างดีใจ) นะ นี่เราคบกันแล้วใช่ป้ะ
ผม : อื้ม (ยิ้มกับท่าทางของพี่อาร์มครับ)
พี่อาร์ม : เชี้ย เยส !! เย้ๆๆๆ ดีใจที่สุดเลย ฮ่าาาๆๆๆ (เดินไปเปิดระเบียง)
พี่อาร์ม : นัมเป็นแฟนกูแล้วโว้ยยย !!! ฮ่าาๆๆๆ วู้วววว
ผม : อาร์ม เข้ามา!! (ผมไม่กล้าเดินไปครับ มันสูงเกิ๊น !!)
พี่อาร์ม : กลัวหรอ (เดินมาอุ้มผมไปที่ระเบียงครับ)
ผม : อาร์มอย่าาาา ฮืออๆๆๆ (ผมร้องไห้ออกมาเลย ไอ่พี่อาร์มแม่งโคตรขี้แกล้งเลย ผมเกาะเค้าแน่นเลยครับ)
พี่อาร์ม : รักเค้าหรอ กอดแน่นเลย
ผม : รักบ้าไร เข้าไปเลย กลัวอ่าา ฮืออๆๆ (แล้วพี่อาร์มก็อุ้มผมมาที่เตียงครับ)
ผม : ไอ่บ้า เล่นไรไม่รู้เรื่อง
พี่อาร์ม : ขอโทษ อาร์มแค่แกล้งเล่นเฉยๆ
ผม : ไม่เล่นงี้ดิ
พี่อาร์ม : เก๊าขอโต๊ด (ทำหน้าแบ๊ว)
ผม : ไอ่บ้า !!
พี่อาร์ม : กินติมกันป่าว
ผม : ไม่กิน งอลเล่า (ล้มตัวนอนลง พี่อาร์มก็นอนกอดผมจากข้างหลังครับ)
พี่อาร์ม : โอ๋ !!! ดีกันน้าาา
ผม : ไปเลย อย่ามายุ่ง
พี่อาร์ม : โอ๋ ขอโทษน้าาา (จุ๊บแก้มผม)
ผม : ไปไกลเลยจะนอน
พี่อาร์ม : ไม่อาบน้ำก่อนหรอ
ผม : ไม่ต้องมายุ่ง (ผมลุกขึ้นไปที่ประตูห้องน้ำ)
ผม : เอาผ้าเช็ดตัวมาดิ จะอาบน้ำ (มันยิ้มครับ แล้วเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ผม)

ผมก็เข้าไปอาบน้ำ อาบเสร็จพี่อาร์มก็อาบต่อแถมเตรียมเสื้อผ้าให้ผมด้วย พอผมใส่ มันแปลกครับ เสื้อแขนยาวตัวใหญ่กับกางเกงขาสั้น เสื้อนี่ปิดกางเกงมิดเลย ผมก็นั่งรอเค้าที่เตียงครับแล้วนอนเล่น นอนไปนอนมาดันหลับจริง พอตกดึกผมรู้สึกหน่วงๆที่ตัว พอลืมตาเท่านั้นแหละ พี่อาร์มมองผมตาแป๋วเลย แถมกอดผมแน่นด้วย

พี่อาร์ม : ตื่นทำไม พรุ่งนี้ไปเรียนนะ
ผม : แล้วทำไมยังไม่นอนอ่า
พี่อาร์ม : ไม่ง่วงอ่ะ
ผม: นอนได้เล่า (เอามือลูบหน้าเค้าให้หลับตาครับ เค้าก็ไม่หลับ แถมมองผมงงๆอีก)
พี่อาร์ม : ทำไร
ผม : หลับตาดิ จะได้หลับไง
พี่อาร์ม : ไม่ง่วง (ขยับตัวผมขึ้นไป ตอนนี้ผมเอาหน้าซุกคอพี่อาร์มอยู่ครับ)
ผม : หิวอ่า
พี่อาร์ม : กินเค้าป่าว
ผม : ไอ่บ้า
พี่อาร์ม : อาร์มถามอย่างดิ
พี่อาร์ม : เคยมีอะไรกับไอ่เชยัง
ผม : ถามทำไม
พี่อาร์ม : อยากรู้
ผม : เคย
พี่อาร์ม : แล้วเคยมีไรกับอาร์มยัง (ผมหันไปมองเค้า)
ผม : บ้าหรอ
พี่อาร์ม : ลองป้ะ
ผม : แล้วอาร์มเคยมีไรกับใครยัง
พี่อาร์ม : เคย
ผม : กี่คน
พี่อาร์ม : 2 คน (ผมเงียบไปสักพัก) โกรธหรอ
ผม : โกรธทำไม
พี่อาร์ม : ก็เห็นเงียบๆ ก็นึกว่าโกรธ
ผม : ไม่โกรธ จะโกรธทำไม
พี่อาร์ม : แต่อาร์มเคยไม่กี่ครั้งหรอก 3 ครั้งเอง (ถ้าบอกของผมไป มึงพูดไม่ออกแน่พี่อาร์ม)
พี่อาร์ม : อืมมม.... (นอนทับผมแล้วจับมือผมกางทั้งสองข้าง)
พี่อาร์ม : ขอได้มั้ย
ผม : อาร์ม !! ที่อยากคบกันเพราะเรื่องนี้หรอ
พี่อาร์ม : ป่าววว อย่าพึ่งงอลดี้ แค่อยากมีไรด้วย
ผม : คบกันทำไมต้องมีเซ็กด้วยอ่ะ
พี่อาร์ม : แล้วขอได้มั้ยอ่ะ

ผมเงียบไปครู่ใหญ่ครับ จนพี่อาร์มดึงผมไปกอดครับ ผมก็ไม่ว่าไรนะ แต่ผมแค่กลัว ถ้าสมมติว่าผมให้เค้าไป เค้าจะรักผมอยู่หรือเปล่า หรือฟันแล้วทิ้ง

ผม : อาร์ม
พี่อาร์ม : ฮึ ? (หันมามองผม)

ผมตัดสินใจจูบปากพี่อาร์ม ตอนแรกเค้านิ่งครับ สักพักเค้าก็ตอบสนองผมแล้วเราก็แลกลิ้นกัน ผมรู้สึกว่าพี่อาร์มเป็นคนร้อนแรงครับ เพราะเค้ารู้สึกจะรุกผมหนักมาก พี่อาร์มขบที่คอผมจนผมรู้สึกปวดมากเลย พี่อาร์มรุกผมหนักขึ้นเรื่อยจนตอนนี้ผมไม่เหลืออะไรเลย พี่เค้าลุกไปสักพักหยิบวาสลีนมาทาที่ของเค้าครับ แล้วเอามาจ่อที่ก้นผม แล้วยัดเข้ามาเรื่อยๆ มันปวดไปหมดเลย เจ็บและจุกมากครับ แต่ผมรู้สึกว่าขนาดมันไม่ยาวเท่ากับพี่เชเลย มันสั้นกว่าแต่อวบครับ มันรัดผมไปหมด ผมกอดพี่อาร์มแน่น มือผมเกร็งไปหมดเลยครับ พอพี่อาร์มขยับเอวผมรู้สึกว่ามันเริ่มผ่อนคลายขึ้นครับ แต่มันเสียดมากๆเลย พี่อาร์มซอยไปสักพัก อยู่ๆผมก็วูบหลับไป

ผ่านมาตอนเช้า ผมตื่นขึ้นมาเห็นพี่อาร์มนอนกอดผมอยู่ครับ เสื้อผ้าผมกับพี่อาร์มไม่มีสักชิ้น พอผมขยับตัวเอวผมนี่ดังกร๊อบแกร๊บเลย มันปวด มันเจ็บไปหมดครับช่วงล่าง พอผมขยับตัว พี่อาร์มก็ตื่นเลยครับ

พี่อาร์ม : ตื่นแล้วหรอ เจ็บป่าว
ผม : อืม ปวด จุกอ่ะ
พี่อาร์ม : งั้นไม่ไปโรงเรียนกันนะ
ผม : ไปดิ กี่โมงแล้วอ่ะ
พี่อาร์ม : ตี 5 แล้ว
ผม : ขอนอนอีกแปปนึงนะ 6 ครึ่งละปลุกนะอาร์ม
พี่อาร์ม : ครับๆ นอนต่อนะ (ลูบแก้มผมแล้วผมก็หลับต่อครับ)

ผ่านไปอีกสักแปปนึง พี่อาร์มก็ปลุกผมครับ

พี่อาร์ม : นัมๆ (จุ๊บปากผม) ตื่นได้แล้วครับ
ผม : อืมตื่นแล้ว
พี่อาร์ม : 7 โมงแล้ว
ผม : อืม อาบก่อนเลย
พี่อาร์ม : อาร์มอาบเสร็จแล้ว ลุกเร็วๆ ไปป่าว ไม่ไปได้นะ
ผม : ไปๆๆ

ผมพลิกตัวลงจากเตียง พี่อาร์มก็มาประคองผมไปอาบน้ำครับ พี่เค้าเล่นอาบให้ผมเลย ผมรู้สึกเมาๆ มึนๆที่หัวยังไงไม่รู้ครับ แล้วผมก็แต่งตัว ใส่เสื้อผ้าของพี่อาร์ม มันตัวใหญ่ไปหน่อยแต่ก็ใส่ได้ครับ แล้วเราก็ไปโรงเรียนกัน 7:40 พอดีเป๊ะ ไปถึงก็เข้าแถวแล้วขึ้นห้องเรียนครับ พี่อาร์มมาส่งผมที่หน้าห้องด้วย

พี่อาร์ม : อาร์มไปเรียนก่อนนะ
พี่อาร์ม : ตั้งใจเรียนนะเด็กดี (จุ๊บหน้าผากผม)
ผม : เหมือนกันนะ

พี่อาร์มก็โบกมือบายผมแล้วก็เดินไปครับ ผมหันกลับมาที่ห้อง พี่เชยืนจ้องหน้าผมอยู่

มาตอ่อให้แล้วนะคร้าบบบ พรุ่งนี้ไม่ต่อนะครับ สอบแก๊ทแพ็ท ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by zero1 Fri Oct 28, 2016 11:20 pm

นั่ม ไหน ว่า สอบ ติด แล้ว ทำไม รอ รอบ แอด อีก ? (แค่สงสัย) Shocked Shocked Shocked Shocked

zero1

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 2:13 am

zero1 พิมพ์ว่า:นั่ม ไหน ว่า สอบ ติด แล้ว ทำไม รอ รอบ แอด อีก ?  (แค่สงสัย)  Shocked Shocked Shocked Shocked
อันนั้นโควต้าคับ มันบอกผิดมั้ง ผมให้มันสอบเองแหละ อยากให้มันสอบเข้า จะได้รู้ว่าเป็นไง มีไรสงสัยอีกป่าว เคลียได้นะคับ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 2:32 am

มึงยังกล้าเล่าต่ออีกหราวะ กุไม่ให้มึงพิมต่อละไง ถึงว่าทำไมเดะนี้อาบน้ำนาน กุโกดมึงอยุ่นะ นี่ถ้ากุไม่ค้นโทสับมึง กุก้คงไม่รุ้สินะ ให้กุใช้ฮีโร่ ส่วนตัวเองใช้โฟน ดีมั้ยล่ะ ยังมีน่ามาบอกคนอื่นอีกว่าอย่าบอกกุเรื่องที่มึงพิมต่อ มึงกล้ามากนะ อย่าหวังว่ากุจะดีด้วยเลย โกดสิบปีอย่าดีสิบชาติ งอล กุพูดเลย งอลบ่องตง โกดมากด้วย มึงห้ามลบคอมเม้นนี้นะ มึงลบมึงเห็นดีกันแน่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Oct 29, 2016 7:39 am

ซวยแล้วนัมงานเข้าแล้ว โดนเชฆ่าแน่ๆๆ
ปล.คิดถึงนัมเชนะคับ

ตั้งหัวข้อ by zero1 Sat Oct 29, 2016 12:29 pm

เคลีย ยาว นั๊ม เอ๊ยยยย Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

zero1

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 3:07 pm

Numjaaa9 พิมพ์ว่า:มึงยังกล้าเล่าต่ออีกหราวะ กุไม่ให้มึงพิมต่อละไง ถึงว่าทำไมเดะนี้อาบน้ำนาน กุโกดมึงอยุ่นะ นี่ถ้ากุไม่ค้นโทสับมึง กุก้คงไม่รุ้สินะ ให้กุใช้ฮีโร่ ส่วนตัวเองใช้โฟน ดีมั้ยล่ะ ยังมีน่ามาบอกคนอื่นอีกว่าอย่าบอกกุเรื่องที่มึงพิมต่อ มึงกล้ามากนะ อย่าหวังว่ากุจะดีด้วยเลย โกดสิบปีอย่าดีสิบชาติ งอล กุพูดเลย งอลบ่องตง โกดมากด้วย มึงห้ามลบคอมเม้นนี้นะ มึงลบมึงเห็นดีกันแน่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ขอโทษค้าบบ มารับหน่อย รออยู่ร้านเกมข้างโรงเรียนครับ มารับหน่อยน้าา รอมา 3 ชั่วโมงแล้ว เค้าหิวข้าว

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 3:09 pm

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:ซวยแล้วนัมงานเข้าแล้ว โดนเชฆ่าแน่ๆๆ
ปล.คิดถึงนัมเชนะคับ
คิดถึงเหมือนกันครับพี่หนึ่ง ใช่พี่ซวยเลย โทรไปไม่รับ ยึดโทรศัพท์ผมอีกแล้วเอา ฮีโร่ให้ใช้ หึ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 3:10 pm

Numjaaa9 พิมพ์ว่า:
Numjaaa9 พิมพ์ว่า:มึงยังกล้าเล่าต่ออีกหราวะ กุไม่ให้มึงพิมต่อละไง ถึงว่าทำไมเดะนี้อาบน้ำนาน กุโกดมึงอยุ่นะ นี่ถ้ากุไม่ค้นโทสับมึง กุก้คงไม่รุ้สินะ ให้กุใช้ฮีโร่ ส่วนตัวเองใช้โฟน ดีมั้ยล่ะ ยังมีน่ามาบอกคนอื่นอีกว่าอย่าบอกกุเรื่องที่มึงพิมต่อ มึงกล้ามากนะ อย่าหวังว่ากุจะดีด้วยเลย โกดสิบปีอย่าดีสิบชาติ งอล กุพูดเลย งอลบ่องตง โกดมากด้วย มึงห้ามลบคอมเม้นนี้นะ มึงลบมึงเห็นดีกันแน่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ขอโทษค้าบบ มารับหน่อย รออยู่ร้านเกมข้างโรงเรียนครับ มารับหน่อยน้าา รอมา 3 ชั่วโมงแล้ว เค้าหิวข้าว
ออกมาดิวะ - -

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 3:11 pm

zero1 พิมพ์ว่า:เคลีย ยาว นั๊ม เอ๊ยยยย Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
ยาวครับ ยาวปายย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by zero1 Sat Oct 29, 2016 3:16 pm

สู้ ๆ นะ นั้ม 5555555 มาต่ออีกนะ(ถ้าพี่ชายให้ต่อ55555) Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

zero1

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 8:19 pm

zero1 พิมพ์ว่า:สู้ ๆ นะ นั้ม 5555555  มาต่ออีกนะ(ถ้าพี่ชายให้ต่อ55555) Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
ครับผม มันให้คร้าบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Oct 29, 2016 8:20 pm

ผมจะเล่าเรื่องที่ผ่านมานะครับ เรื่องมันเกิดเมื่อวานนี้ ตอนนั้นผมอยากกินหมูกะทะครับ พี่เชมันก็พาผมไปกิน แต่ที่มันแปลกไปคือนักบอลมากินกันเยอะมากกก เยอะเป็นพิเศษเลย

เช : เบ๊บเอาไร เชตักให้
ผม : ไม่ต้องๆ เค้าตักเอง (ผมรีบลุกไปหยิบจานแล้วไปข้างพี่ๆนักบอลโดยไม่สนใจพี่เช พวกเค้ากำลังตักหมูกันเลย)
..... : น้องครับ พี่ขอทางหน่อยครับ
ผม : อ้อครับ (เค้ายิ้มให้ผมอย่างน่ารักอ่ะ)
..... : มากับใครหรอครับ
ผม : พี่ชายครับ
..... : พี่ชื่อบิวนะ
ผม : ผมนัมครับ
พี่บิว : พี่กินเป็นเพื่อนป่าว
ผม : จะดีหรอครับ (ยิ้ม)
เช : นัม
ผม : คร้าบบ (มองพี่บิวโดยไม่ได้หันไปมองพี่เช)
พี่บิว : พี่ชายมาหาหรอครับ (ผมหันไปหาพี่เชหน่อยๆ)
ผม : ใช่ครับ (แล้วพี่เชก็ลากผมมาที่โต๊ะครับ)
เช : เบ๊บทำงี้หมายความว่าไงวะ
ผม : ทำไร (มองพี่เชงงๆ)
เช : บอกว่าเชเป็นพี่ชายหรอ พูดได้ไงวะ
ผม : ป่าวสักหน่อย แค่พูดไปงั้นแหละ
เช : อ๋อหรอ ต่อไปไงวะ ขอเบอร์ นัดเจอกันไง
ผม : อย่างี่เง่าได้ป้ะเช ไม่พอใจกลับบ้านไปป่ะ

ผมก้มลงมองชามผม พี่เชคีบหมูให้ผมเต็มชามเลย ผมเงยหน้ามองพี่เช พี่เชหันหน้าหนีผม ผมก็กินไปอย่างเงียบๆครับ แต่สายตาดันมาซวย ผมหันไปเจอพี่เด็กช่างเข้ามาในร้าน 3 คน คนที่เดินนำคือแบบ หล่อม๊ากกก ผมไม่ได้บ้าผู้ชายนะ แต่พี่เค้าหล่อจริงๆครับ ผมมองได้ไม่นาน พี่เชก็เอาตัวเค้าบังครับ

เช : จะแดกดีๆหรือจะอ่อยผู้ชาย (พูดเรียบๆแล้วมองผมนิ่งๆ)
ผม : อ่อยไร
เช : ก็เห็นอยู่ว่าอ่อย
ผม : ไม่ได้อ่อย แค่มองเฉยๆ
เช : มึงทำงี้ต้องการไร
ผม : ไม่ได้ต้องการไร โห่เช ไม่มีไรจริงๆ

พี่เชน้ำตาคลอเบ้าแล้วกินไปเงียบๆครับ ผมก็กินของผมไป สักพักพี่เชก็ลุกไป ผมมองตามเค้า เค้าลุกไปห้องน้ำครับ สักพักก็กลับมาพร้อมกับไก่อีก 2 จาน เค้าย่างเสร็จก็คีบให้ผมโดยไม่พูดไรสักคำเลย

ผม : เช อร่อยเนาะ (ยิ้มให้เค้า แต่เค้าไม่คุย ไม่มอง ไม่ชายตาดูผมแม้แต่นิดเดียว)

จนกลับบ้าน พี่เชก็อาบน้ำของเค้าไปเสร็จแล้วผมต่อจากเค้า พอผมออกมาแล้วไปนอนข้างๆ พี่เชกลับนอนหันหลังให้ผม โดยไม่พูดอะไรสักคำเลย ผ่านมาอีกวัน ผมตื่นเพราะเสียงนาฬิกาปลุกครับ มองไปรอบๆ พี่เชยืนอยู่หน้าระเบียง

ผม : เช ตื่นแล้วหรอ
เช : (เงียบ ไม่พูดกับผม)

ผมไม่กล้าเดินไปครับเพราะมันสูง ผมเลยเดินคอตกไปอาบน้ำแล้วก็แต่งตัวเตรียมไปสอบแก็ท

ผม : เช ไปส่งเค้าที่โรงเรียนหน่อย
เช : เอาไป (ยื่นฮีโร่ให้ผม ส่วนโทรศัพท์ผมอยู่ที่เค้าเรียบร้อยละครับ)
ผม : ได้ไงเช เอาของเค้ามานะ

เค้าหันมามองผมหน่อยๆก่อนจะเดินลงไปแล้วขึ้นรถ ผมเงียบไม่พูดไรสงสัยเค้าโกรธผมเมื่อวานมั้ง ผมก็ขึ้นตามเค้าขึ้นไปบนรถ แล้วพี่เชก็ขับมาส่งผมที่โรงเรียน เสร็จแล้วเค้าก็ขับออกไปเลย ผมนัดพวกไอ่สองที่หน้าตึกแล้วเล่าเรื่องนี้ให้พงกมันฟัง

โค้ช : ควายเอ๊ย สมควรละที่พี่เค้าไม่พูดกับมึง
สอง : เออสัส ทำงี้ได้ไงวะนัม ไม่สงสารพี่เชเค้าหรอวะ
ผม : กูแค่มองเฉยๆ แต่กูไม่ได้คิดไรนี่
จั้ม : แค่มองก็ผิดแล้ว เหมือนที่พี่เชคุยกับคนอื่นไง มึงยังพูดเลย แค่คุยก็นอกใจแล้ว

ผมรู้สึกจึ้กยังไงไม่รู้ ทีเรื่องเรียนไม่เห็นจำได้อย่างนี้บ้างเลยนะไอ่เพื่อนบ้า แล้วออดโรงเรียนก็ดัง พวกผมก็แยกย้ายกันไปสอบครับ พอเที่ยงตรง ครูก็ปล่อยพวกเรากลับบ้าน ผมยืนรอพี่เชหน้าโรงเรียน โทรหาเป็นร้อยสายก็ไม่รับ พอบ่ายสองเกือบ 3 ผมก็เข้าไปร้านเกมครับ เปิดเว็ปดูไปเรื่อยเปื่อย แต่อยู่ๆผมดันอยากเข้าเว็ปของผมขึ้นมาซะงั้น ผมก็กดเข้าไปในเรื่องของผมครับ ชัดเลย พี่เชเอาแอคเค้าท์ผมคอมเม้นคนอื่น แถมยังคอมเม้นถึงผมด้วย เป็นนิยายเลยครับ ผมก็อ่านไป ผมคิดนะว่าจะตอบเค้าดีป่าว แต่ผมว่าเค้าต้องอ่านอยู่ ผมเลยคอมเม้นให้เค้ามารับผม ผมตอบของคนอื่นไปพราง ก็เห็นพี่เชคอมเม้นว่า 'ออกมาดิวะ' เท่านั้นแหละ ผมปิดคอมแล้วลุกขึ้นเลย พอผมจะหันกลับ ดันชนกับใครเข้าไม่รู้ครับ อย่างจังเลย

เช : เดินดีๆดิวะ
ผม : มาตั้งแต่......

ยังไม่ทันได้พูดจบ พี่เชก็ลากผมออกมาจากร้านเกมแล้วมาที่รถครับ

ผม : มานานละหรอ
เช : รอหน้าโรงเรียนนานละ
ผม : โทรไปทำไมไม่รับ
เช : ไม่มีอารมณ์
ผม : แล้วต้องมีอาร์มไหนวะถึงรับอ่ะ (พี่เชจ้องผมดุๆ ผมนี่นั่งตัวหดเลยครับ)

พอกลับบ้าน พี่เชสวดผมตั้งแต่เรื่องเมื่อวาน เรื่องที่ผมมาเขียน แล้วก็เรื่องที่ขึ้นเสียงเค้าสาระพัดที่เค้าจะพูดครับ

เช : เมื่อวานมองทำไม ผู้ชายอ่ะ เบื่อกันแล้วใช่ป้ะ ไม่รักกันแล้วใช่มั้ย
ผม : ป่าว
เช : แล้วมองทำไม
ผม : มองเฉยๆ ไม่มีไรครับ
เช : แล้วก้ไอ่เรื่องนิยายอ่ะ บอกให้เลิกพิมเป็นเดือนแล้ว ทำไมยังพิมอยู่ต่อวะ
ผม : ขอโทษ เค้าแค่อยากแชร์ประสบการณ์เฉยๆ (น้ำตาผมเริ่มมาละครับ)
เช : แล้วจะพิมทำไม !! เอาเวลาไปอ่านหนังสือดีกว่ามั้ยห้ะ!!
ผม : ขอพิมไม่ได้หรอ
เช : ทำไม มันเหงาหรือยังไง มึงพูดมาดิ๊ อยู่กับกูแล้วมันเหงาหรอวะ
ผม : ไม่ได้เหงา
เช : ทำผิดต่อแฟนหัดยอมรับผิดมั่งดิ เราแต่งงานกันแล้วนะ เลิกได้มั้ยวะ เลิกมองคนอื่นนอกจากกูได้ป่าววะ เห็นกูอย่างนี้กูหึงเป็นนะเว่ย (เสียงพี่เชเปลี่ยน ผมเดาว่าเค้าน่าจะร้องไห้เหมือนผม แต่ผมไม่กล้ามองหน้า ผมกลัว)
เช : ครั้งที่กูให้มึงสมัครไลน์ มึงก็ไปแกล้งเป็นแฟนกับเค้าแล้วบอกคิดถึง บอกรักกัน ถ้ามันเป็นเรื่องจริงขึ้นมา กูจะทำไงวะ คนรักของตัวเองบอกรักคนอื่นอ่ะ กูเจ็บนะเว่ยเบ๊บ กูไม่อยากเอาเรื่องเก่ามาทะเลาะนะ แต่นี่มันเยอะไปอ่ะ กูเจ็บ มึงเข้าใจมั้ยว่ากูเจ็บอ่ะ
ผม : ขอโทษ ต่อไปจะไม่แกล้งอีกแล้ว ต่อไปจะไม่มองคนอื่นอีกแล้ว นิยายนั่นเค้าไม่พิมแล้วก็ได้
เช : มึงรู้มั้ยกูโมโหเพราะอะไร กูหิวข้าว มึงเข้าใจป้ะ ทั้งวันกูยังไม่ได้กินไรเลยเพื่อรอมึงอ่ะ (ผมจะขำแต่ก็ไม่กล้าขำครับ คนบ้าไรโมโหหิว ผมได้แต่หัวเราะในใจครับ 5555)
ผม : เค้าก็หิวเหมือนกัน ขอโทษนะที่ทำให้เสียใจอ่ะ (เดินไปกอดพี่เชครับ พี่เชก็กอดผมกลับแล้วอุ้มผมขึ้น)
ผม : จะไปไหน
เช : กินข้าว
ผม : ที่ไหน
เช : ร้านมี๊ไง (ผมเช็ดนำ้ตาให้พี่เช พี่เชก็เช็ดให้ผมแล้วอุ้มผมไปที่รถ แล้วเราก็ไปกินข้าวกันที่ร้านมี๊)

ผมขอพี่เชพิมต่อ ตอนแรกเค้าบอกไม่ พอผมบอกคืนนี้ผมจะให้เค้า เค้ารีบตกลง พอกินข้าวเสร็จ เค้าก็รีบพาผมกลับบ้านเลย ผมวิ่งหนีเค้ามาอยู่ในห้องน้ำครับ รอให้หลับไปก่อนละค่อยออกไป 55555 ไปละน้าาา บายครับผม ^^

(วันนี้ว่าจะไม่ต่อ แต่ขอสักหน่อยนะครับ คงจะไม่ต่ออีก 2-3 วันน้าา)

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 12 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน