G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 10 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 10 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Sep 17, 2016 7:32 pm

ฟินจิ้นและอิจฉาอะ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 10 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Sep 17, 2016 7:50 pm

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:สันยาว่าจะไม่หายไปไหนคับ จะรอติดตามนัมเชจนกว่าจะเลิกเขียนเลย
รีบๆๆมาต่อนะคับนัมเด็กดื่อ
คิดเหมือนกันครับ แต่ถ้าให้ดีไม่ต้องให้เลิกเขียนอยากให้เขียนต่อไปเรื่อยๆ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 18, 2016 5:51 am

ผม เชๆๆ
พี่เช ครับ (ยังหมุนอยู่)
ผม อีกนานมั้ยเนี่ย (กดพี่เชลงเตียง)
พี่เช จะทำไรหรอ อย่านะ เค้ายังไม่เคย
ผม อย่าตอแหล
พี่เช ด่าแรงว่ะ
ผม มึงก็เหมือนกันแหละ ด่ากูแรดมั่ง ร่านมั่ง
พี่เช ก็มันจริงป้ะ
ผม ไม่!!
พี่เช หราาาาาา
ผม เออ มึงอ่ะคิดเองเออเอง
พี่เช ไม่จริงอ่ะ (ส่ายหัวไปมา)
ผม จริง กูไม่ได้เป็นแบบนั้นสักหน่อย (ลุกขึ้นนั่ง พี่เชก็ลุกตาม)
พี่เช จริง มึงอ่ะแรด ชอบคุยกับผู้ชายคนอื่น ขนาดต่อหน้ากู มึงยังคุยเลย
ผม มึงอย่ามาหาเรื่องทะเลาะได้มะ (น้ำตาคลอละผม)
พี่เช กูไม่ได้หาเรื่อง มึงแหละชอบหาเรื่องกู ชอบทำให้กูปวดหัวอยู่เรื่อย เรื่องนั้นอีก คบกับไอ่เหี้ยสองอ่ะ มึงสงสารกูบ้างมั้ยห้ะ!!
ผม อย่าโยงคนอื่นได้มะ มึงก็คิดถึงแต่ตัวเองอ่ะ ถ้ากูเหี้ยขนาดนั้นแล้วมึงมาเอากูทำไม มึงมาห้ามโน่นนั่นนี่กูทำไม ทำไมไม่ปล่อยกูไปล่ะไอ่เหี้ย กูไม่น่ามาคบคนอย่างมึงเลย กูทำเหี้ยไรไม่ได้สักอย่าง ของๆกูมึงก็ห้ามหมด กูไม่ใช่หมานะที่มึงจะมาทำตัวเป็นเจ้าของอ่ะ รู้งี้กูคบกับผู้หญิงยังดีกว่าคบกับมึงอีก
พี่เช เออ งั้นไปเลยไป ไปเล้ย!!
ผม เออ มึงจะไม่รับผิดชอบกูแล้วใช่มั้ย พอได้กูแล้ว มึงจะมาไล่กูเหมือนหมูหมาหรอ ได้กูแล้วทิ้งหรอห้ะ!! มึงจำไว้เลย มึงทำให้กูเป็นเกย์ เมื่อก่อนกูชอบผู้หญิงแต่มึงมาทำให้กูเป็นแบบนี้ ถ้ามึงไม่ต้องการกู กูไปก็ได้ อย่าตามกูมาละกัน (ลุกขึ้นแล้ววิ่งออกมา)
พี่เช กูขะ.......

แค่นั้นแหละที่ผมได้ยิน แล้วผมก็วิ่งมาอีกห้องนึงแล้วเข้าไปหลบในตู้เสื้อผ้า นั่งกอดเข่าร้องไห้อยู่ในตู้ พี่เชแม่งไม่เข้าใจผมเลยจริงๆ คุยกันดีๆก็มีเรื่องทะเลาะกันซะงั้น ผมร้องไห้อยู่นานแล้วผมก็หลับไป

ตื่นมาอีกทีผมก็เข้ามาอยู่ในห้องนอนห้องที่ผมนอนอยู่ โดยที่มีพี่เชกอดผมที่สำคัญเค้าร้องไห้ด้วย

ผม ปล่อย (พูดเนือยๆแล้วดันพี่เชออก)
พี่เช เบ๊บ!! (มองผมกอดผมแน่นขึ้นแล้วร้องไห้หนักกว่าเดิม)
ผม อะไร ปล่อยดิวะ
พี่เช เชกลัวมากเลยรู้มั้ย เชขอโทษๆๆ
ผม มาขอโทษอะไร ปล่อยย!!
พี่เช เชตามหาเบ๊บอ่ะ นึกว่าหายไปไหน มาเจออีกทีก็ได้ยินเสียงเบ๊บดิ้นอยู่ที่พื้นในห้องโน่น เชเลยอุ้มมา เชขอโทษน้าาา (กอดผมแน่นขึ้น)
พี่เช อยู่ที่ร้อนๆ อากาศน้อยๆแล้วเป็นหอบง่ายทำไมไม่บอกกันล่ะ ไปหลบทำไมในตู้ฮ๊าาา ฮือๆๆ
ผม ไม่ถามล่ะ เลิกสำออยได้ละ (ดันพี่เชออกแล้วเดินไปนั่งที่โซฟา)
พี่เช คนเค้าเป็นห่วงนะเว่ย ทำไมต้องว่ากันด้วยวะ
ผม ห่วงกูทำไม ยังไล่กูอยู่เลยไม่ใช่ไง
พี่เช เค้าขอโทษ (คลานมากอดเอวผมแล้วเอาหน้าซุกอกผม)
ผม อย่ามายุ่งดิ๊ กูจะกลับบ้าน
พี่เช ไม่เอา อยู่นี่กับเค้านะ
ผม งั้นก็ต่างคนต่างอยู่ จบนะ

ผลักพี่เชออกแล้วเดินไปนั่งดูหนังข้างนอก ผ่านไปหลายชั่วโมงสักพักก็มีคนมาเคาะประตู

ผม อ้าวมากันทำไมครับพี่ (พวกพี่ๆมากัน ครบเลย เพื่อนผมก็มาด้วย)
พี่จา แน่ะ เดี๋ยวนี้มาไม่ได้ไง
ผม พี่จา นัมอยากกลับบ้านอ่ะ (เข้าไปกอดพี่จา)
พี่จา เป็นไร
ผม แม่งชอบหาเรื่องมาทะเลาะกับนัมอ่ะ
พี่จา เอองั้นพวกมึงเข้าไปก่อน กูไปเดินเล่นกับน้องก่อน (ทุกคนพยักหน้า ผมกับพี่จาก็ออกมาเดินเล่นในสวนของคอนโด)
พี่จา อยู่กับไอ่เชโอเคมั้ย
ผม ก็ดี แต่มันชอบชวนทะเลาะอ่ะ
พี่จา เอ๊า!!
ผม ช่างมันเหอะ เราไปว่ายน้ำกันมะ
พี่เช ไปดิ
ผม งั้นรอนี่นะ นัมไปเอากางเกงว่ายน้ำก่อน
พี่จา พี่ไปด้วยๆ

แล้วเราก็วิ่งขึ้นมาบนห้องกัน (ขึ้นลิฟท์นะครับ ;p) เปิดประตูเข้าไปก็เห็นทุกคนกำลังคุยกับพี่เช

พี่ยอ เอาน่ามึง มึงก็ไม่น่าไปชวนน้องทะเลาะนี่หว่า
พี่เช ก็ไม่เข้าใจอ่ะ กูก็พูดเรื่องจริงอ่ะ
พี่ส้ม มึงก็อย่างนี้แหละเช สงสารน้องมันบ้างป้ะ น้องมันก็พูดถูก ที่มันเป็นแบบนี้ก็เพราะมึงไม่ใช่ไง ทำไรเค้าไว้ก็รับผิดชอบเค้าด้วยสิ
พี่เช นี่กูยังไม่รับผิดชอบมันอีกหรอ กูทำทุกอย่างก็เพราะมันอ่ะ ดูมันดิ แม่งที่กูพูดก็เรื่องจริงทุกอย่างแหละ
พี่เจน มึงก็น่าจะรักษาน้ำใจกันบ้างนะ บางคำที่มึงพูดก็แรงไปนะ
พี่ส้ม เออ มึงอ่ะ กูเห็นหลายครั้งละ ชวนทะเลาะบ้าง ทำร้ายน้องบ้าง แล้วถ้าวันนี้น้องมันเป็นไรนะ มึงซวยแน่สัส
พี่เช สรุปกูผิด?
ทุกคน เออ!!
สอง สองว่านะ พี่ต้องไปขอโทษมันแล้วล่ะ เวลามันโกรธใครนะ นานเหี้ยๆ
พี่เช หุบปากไปเลย ใครให้มึงพูดวะ (ชี้หน้าด่าไอ่สอง ไอ่สองหน้าจ๋อยเลย)
พี่ยอ เอางี้ มึงไปขอโทษน้อง
พี่เช กูขอโทษไปแล้ว แม่งก็จะกลับแต่บ้านๆ กูไม่ให้ไปมันก็บอกให้ต่างคนต่างอยู่ เหี้ยเอ๊ย!!
พี่เจน สมหน้า ไม่คุยกันเอง เสือกไปชวนน้องมันทะเลาะ ควายแท้ๆ
พี่เช เออกูควายแล้วไง กูตามใจมันตลอดแหละ ถ้าแม่งอยากต่างคนต่างอยู่ กูก็จะทนๆอยู่ละกัน
ผม ทนๆอยู่หรอ (เดินออกไปหาทุกคน)
พี่เจน อ้าวนัม มะมาตั้งแต่เมื่อไหร่ (ยิ้มแห้งๆ)
พี่จา ตั้งแต่แรกครับผม
พี่เช มันไม่ใช่อย่างนั้นนะนัม
ผม อ๋อหรอ มันไม่ใช่อย่างนั้นหรอ ทนอยู่กับกูใช่ป้ะเลิกเลยมั้ยล่ะ
พี่เช มึงฟังกูบ้างดิวะ
ผม กูไม่ฟัง (เดินมาที่ประตู กำลังจะออก)
พี่เช กูบอกให้คุยไงวะ (กระชากผม)
ผม ปล่อยกู (ทั้งสะบัด ทั้งผลัก แต่พี่เชแม่งเหนียวยิ่งกว่ากาวอีก)
พี่เช กูไม่ปล่อย
ผม ปล่อยดิวะสัส อย่าเอามือสกปรกของมึงมาแตะตัวกู
พี่เช กูมันสกปรกมากใช่ป้ะ
ผม เออ มึงแม่งโคตรสกปรกเลย หน้าขยะแขยง คนอย่างมึงไม่น่าอยู่บนโลกนี้หรอก ไปไหนก็มีแต่คนรังเกียจ ตายซะได้ก็ดีคนเหี้ยๆอย่างมึงอ่ะ

พี่เชนิ่งไปครู่นึงก่อนจะเดินถอยหลังไปแล้วหยิบมีดปอกผลไม้ขึ้นมา

พี่เดฟ จะทำไรวะมึง (แย่งมีดมา)
พี่เช กูตายไปซะได้ก็ดี คนเหี้ยๆอย่างกู (พูดไปร้องไห้ไป ตามองผม)
ผม รู้ตัวก็ดี (หันหน้าหนี)
พี่จา นัมพูดดีๆหน่อย
ผม ไม่!! ขนาดมันยังไม่รักตัวมันเองเลย มันจะไปรักคนอื่นได้ไง ขนาดจะให้เค้ารัก ยังไปทำร้ายเค้าเลย
พี่เช แล้วมึงต้องการเหี้ยไรวะห้ะ!! กูถามหน่อย (เดินมาหาผมแล้วจับไหล่)
ผม ออกไปจากชีวิตกูดิ คนอย่างมึงไม่ถึง 5 นาทีกูก็ลืมละ
พี่เช อ๋อหรอ คิดจะลืมกูง่ายๆขนาดนั้นเลย (แบกผมใส่บ่าแล้วเดินเข้ามาในห้อง)
ผม ไอ่เหี้ยปล่อยกู!! (ทั้งทุบ ทั้งตี ทั้งหยิก แม่งก็ไม่ปล่อยผม จนเข้ามาในห้องมันก็วางผมลง ผมเตรียมจะวิ่งหนี แม่งก็ดันผมจนติดกำแพง)

ผม กูเจ็บนะ!!
พี่เช มึงแม่งเหี้ย ที่กูบอกทน กูหมายถึงกูจะทนให้มึงห่างกู กูอยู่ไม่ได้หรอกถ้าไม่มีมึง มึงหัดฟังกูบ้างดิวะ แล้วที่กูห้ามโน่นนี่มึง มึงตามคนอื่นเค้าทันมั้ย มัวแต่นั่งเอ๋อแดกให้เค้าหลอกอยู่ได้ กูทำไปก็เพราะมึง มึงเข้าใจมั้ย!??
ผม ไม่เห็นเข้าใจเลย

แล้วพี่เชก็ซัดเข้ากับกำแพง เฉียดหน้าผมไปนิดเดียวเอง

ผม ทีหลังต่อยกูเลยก็ได้นะ (ประชด)
พี่เช กูไม่ต่อยคนที่กูรักหรอก (น้ำตาคลอ แล้วเอามือที่ต่อยกำแพงมาจับผมเดินไปที่เตียงแล้วดึงผมไปกอด)
พี่เช ขอโทษนะที่ชอบหาเรื่องทะเลาะกับมึง กูรักและแคร์มึงมากรู้มั้ย
ผม อืม

พี่เชกอดผมแน่นขึ้นแล้วหลับไป ผมจับมือที่พี่เชต่อยกำแพงมาดู เลือดซิบเลย ผมค่อยๆผละออกมา แต่มือพี่เชก็จับผมแน่นอยู่ ผมเลยเอื้อมไปหยิบกล่องยามาทำแผลให้พี่เชแล้วจัดการล้างแผล ทายา พันแผลจนเรียบร้อย

พี่เช อย่าไปไหนนะ อย่าทิ้งเค้าไปนะ

พี่เชละเมอพูด แต่มือของพี่เชค่อยๆดึงผมไปกอดเหมือนเดิม ขนาดละเมอนะเนี่ยมึงยังขนาดนี้เลย ผ่านไปสักพักผมก็หันไปมองหน้าพี่เชอีกรอบนึง หน้านี่ยิ้มบานเลย ผมเลยจุ๊บปากพี่เชแล้วนอนหลับไป

ผ่านไปหลายชั่วโมง ผมตื่นมาอีกทีพี่เชก็จ้องหน้าผมอยู่

ผม มองไร
พี่เช น่ารักจัง
ผม เสือก อย่ามายุ่งกับกู
พี่เช โห่วววว
ผม โห่เหี้ยไร
พี่เช ป่าวครับ (จุ๊บแก้มผม) รักเค้าป่าว
ผม กู ไม่ เล่น!!
พี่เช คุยกับเชดีๆมั่งได้มั้ย
ผม ต่างคนต่างอยู่ไง
พี่เช ม่ายยยย
ผม อย่ามายุ่ง กูรำคาน
พี่เช ไม่เอาดิ.....ขอโทษ (ทำหน้าอ้อนๆ)
ผม พอเหอะ กูเหนื่อยกับมึงแล้วว่ะ กูขี้เกียจทะเลาะเข้าใจป้ะ ปล่อย! (ทำหน้าเศร้าเลย)
พี่เช ขอโทษน้าที่ชวนทะเลาะแล้วก็เอาเรื่องเก่าๆมาพูด เค้าผิดเองแหละ ถ้าเค้าทำให้เบ๊บไม่พอใจ เค้าก็ขอโทษละกันนะ (มองผมสายตาเศร้าๆแล้วลุกออกไปจากห้อง)

มาต่อแล้วนะคร้าบบบ ใครอยู่แถวรังสิตเจอกันนะครับที่ฟิวคืนนี้ ;p
(หาให้เจอเน่อ เสื้อเทาคอกลม กางเกงยีนสีดำ ใส่เหมือนกันเลย)

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by ซุยเอง Sun Sep 18, 2016 7:35 am

บอกช้าไปอ่า. เสียใจ

ซุยเอง
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Sun Sep 18, 2016 8:19 am

ไปทำไรหรอคับ?

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Sep 18, 2016 12:02 pm

มาต่ออีกนะครับพี่นัม รออ่านอยู่
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 18, 2016 5:16 pm

ซุยเอง พิมพ์ว่า:บอกช้าไปอ่า. เสียใจ
วันนี้น้าาาา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 18, 2016 5:17 pm

Gpicasso พิมพ์ว่า:ไปทำไรหรอคับ?
มาหาพี่ๆเพื่อนพี่เชครับบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 18, 2016 5:19 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะครับพี่นัม  รออ่านอยู่
คร้าบบบบบบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 18, 2016 5:19 pm

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:สันยาว่าจะไม่หายไปไหนคับ จะรอติดตามนัมเชจนกว่าจะเลิกเขียนเลย
รีบๆๆมาต่อนะคับนัมเด็กดื่อ
ขอบคุณคร้าบพี่หนึ่งงง ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 18, 2016 5:21 pm

korn7 พิมพ์ว่า:ฟินจิ้นและอิจฉาอะ
เอาไอ่สองป่าว โสดและ ไม่) ซิง จริงๆนะจ๊ะ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Sun Sep 18, 2016 5:58 pm

โอ้ยยยยยยอยากเจอ5555555

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sun Sep 18, 2016 8:52 pm

ต่ออีกๆๆ...นัมมาทำไรฟิว!อะ....เศร้าอยู่ใกล้แต่ไปไม่ได้TT 555
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 19, 2016 1:39 am

Gpicasso พิมพ์ว่า:โอ้ยยยยยยอยากเจอ5555555
ไม่มาอ่าาา อดเจอกันเบยยย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 19, 2016 1:41 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:ต่ออีกๆๆ...นัมมาทำไรฟิว!อะ....เศร้าอยู่ใกล้แต่ไปไม่ได้TT 555
มาเที่ยวแถวนี้ก่อนไปหาตากันครับบ เสียใจอ่ามาไม่ได้ ;P

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Mon Sep 19, 2016 8:51 am

มาต่อน่ะพี่นัม
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 19, 2016 8:06 pm

Baekhun2017 พิมพ์ว่า:มาต่อน่ะพี่นัม
จ้าาาาาา ;p

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 19, 2016 8:06 pm

ผมเริ่มสงสารพี่เชขึ้นมายังไงบอกไม่ถูก แต่มันโกรธอ่ะ ที่เค้าชอบเอาเรื่องเก่าๆมาพูด ผมก็นอนกอดหมอนข้างไปสักพักพี่จาก็เข้ามา

พี่จา ไง ทำไรมันล่ะ หน้ามันหงอยเลย
ผม ป่าวสักหน่อย
พี่จา ทำไมไม่คุยกันดีๆล่ะ เราหมั้นกันแล้วนะ
ผม หมั้นก็ส่วนหมั้น ทะเลาะก็ส่วนทะเลาะ มันทำตัวเองทั้งนั้น นัมป่าวทำมันสักหน่อย
พี่จา เราอยู่ด้วยกันมาขนาดนี้แล้ว เรายังจะมาทะเลาะกันเรื่องไร้สาระอีกหรอ ต่างคนต่างรู้นิสัยของกันและกันหมดแล้ว
ผม ไม่เอาอ่ะ ทะเลาะกันแทบทุกวัน นัมเบื่ออ่ะ
พี่จา นัม พี่ถามตรงๆเลยนะ นัมรักมันมั้ย
ผม รักครับ
พี่จา รักเค้า ก็อย่าให้ปัญหามันค้างคาอยู่อย่างนี้เข้าใจมั้ย มันมีไม่กี่คนหรอกที่รักเราจริงจังอย่างนี้อ่ะ สักวันนึง ถ้าเราไม่มีเค้าแล้วอย่าหาว่าพี่ไม่เตือนนะ
ผม (เงียบ)
พี่จา ไปคุยกันซะ (พยักหน้า)

ผมออกมาจากห้องแล้วยืนมองพี่เชนิ่งๆ ผมยังเห็นพี่เชนั่งคอตกอยู่ โดยมีเพื่อนๆล้อมเค้า พอพี่เชเห็นผมเค้าก็เอาแต่มองตาละห้อย ผมไม่รู้ว่าตอนนั้นผมคิดอะไรอยู่ ผมจำได้อย่างเดียวว่าผมขาดมันไม่ได้แน่ๆ ผมเลยเดินไปหา นั่งลงคร่อมตักแล้วเอาหน้าซุกอก

พี่เช เป็นไร (กอดเอวผม)
ผม ป่าว
พี่เช ตอบเชมาเป็นไร เชเป็นห่วงนะ (พลางลูบหัวผม)
ผม ป่าว

พี่เชเลยอุ้มผมกลับเข้ามาในห้อง

พี่เช ตอบมา เป็นไร
ผม เค้าขอโทษ
พี่เช ขอโทษ? ขอโทษเค้าทำไม
ผม ขอโทษที่งี่เง่า เอาแต่ใจ ไม่ฟังอะไรอ่ะ
พี่เช เค้าสิต้องขอโทษที่ชวนทะเลาะ ดีกันนะ (ยกนิ้วก้อย)
ผม ครับ (เกี่ยวก้อยกับพี่เช)
พี่เช กอดเชแน่นๆได้มั้ย
ผม อืม (กอดพี่เชแน่นขึ้น)
พี่เช อุ่นจัง (ล้มลงบนเตียง)
ผม เจ็บมั้ยมืออ่ะ
พี่เช ไม่ค่อยเท่าไหร่ เชทนไหว
ผม หาหมอมั้ย
พี่เช ไม่เอาอ่ะ แค่นี้เอง มีแฟนทำให้แล้วจะไปหาหมอทำไม
ผม ไอ่บ้า!!
ผม ออกไปหาทุกคนกัน
พี่เช ม่ายอาววว อยากอยู่กับแฟนอ่า
ผม ไม่เห็นอยากอยู่เลย
พี่เช เบ๊บอ้าาา (ขมวดคิ้ว)
ผม ล้อเล่นนน
พี่เช ชิ!!
ผม ที่ร้ากกกกก
พี่เช อารายยย (ยิ้มหน้าบานเลย พี่เชชอบให้ผมเรียกที่รักตอนมันงอลครับ)
ผม ขี่หน่อยดิ
พี่เช ขึ้นมาดิ (ลุกขึ้นนั่งแล้วผมก็ลุกไปนั่งคร่อมข้างหน้าแล้วจูบพี่เช)
พี่เช อื้มมม (แลกลิ้นกัน พี่เชถอดเสื้อออกแล้วผมก็ถอนปากออก)
พี่เช เชไม่ไหวแล้วว่ะ (ทำหน้าตาหื่น)
ผม ไม่ไหวยังไงหรอ (บี้ๆที่เป้าพี่เช จนผมสัมผัสได้ว่ามันพองขึ้นเรื่อยๆ)
พี่เช เอาเลยนะ
ผม เค้ากลัวคนอื่นได้ยินอ่ะ
พี่เช งั้นรอแปป (พี่เชลุกขึ้นเป้าพี่เชนี่เด้งออกมาเลย)
ผม จะไปสภาพนี้จริงๆหรอ
พี่เช ทำไมอ่า ไม่ไหวนี่หว่า (แล้วพี่เชก็เดินไปเปิดประตูแล้วโผล่ไปแต่หัว)
พี่เช พวกมึงกลับไปได้ละ
พี่เชน อ้าวสัส ให้พวกกูมาแล้วจะมาไล่เฉยๆนี่นะ
พี่เช เสือก กลับไปได้ละไป
พี่จา ถอดเสื้อทำไมวะ
ทุกคน ฮิ้ววววว
พี่เช ยุ่งไอ่เหี้ย ไปกลับบ้านไป กูมีงานต้องทำ
พี่เจน งานบนเตียงหราาาา
ทุกคน ฮิ้วววว
พี่เช สัส (ปิดประตูแล้วเดินมาคร่อมผมแล้วกดผมลงกับเตียง)
พี่เช ขอนะครับคนดี
ผม ขนาดนี้แล้วยังจะขออีกหรอ
พี่เช วันนี้ขอเล่นท่าได้มั้ย (ยิ้ม ^^)
ผม ท่าไร
พี่เช ก็อยากเล่นท่าบ้างไง เห็นในคลิปมันทำกัน
ผม มึงไปดูตอนไหน
พี่เช ตอนนอนไง แต่เชไม่เคยชักว่า_เลยนะ รอเบ๊บคนเดียว
ผม ไอ่บ้า มาบอกทำไมวะ (หน้าแดง)
พี่เช เขินหรอ ขอทีดิ
ผม วันนี้ให้หลายทีเลย (พี่เชตาเป็นประกายเลย)
พี่เช จริงอ่า
ผม เออ!!
พี่เช ดีใจจัง
ผม มัวแต่ลีลา จะเอามั้ย
พี่เช เอาครับๆ

พี่เชลงมาทับตัวผม แล้วเราก็ผลัดกันแลกลิ้น แล้วก็ถอดเสื้อผ้ากัน พี่เชดูดคอผม ผมก็ดูคอให้เค้าจนเป็นรอยจ้ำๆเต็มไปหมดทั่วอกและคอ

พี่เช เบ๊บ อื้ม!!
ผม ฮึ? (ยังดูดคอพี่เชอยู่)
พี่เช เชเสียวว่ะ
ผม อืม

ผมค่อยๆเลื่อนต่ำลงเรื่อยๆจนมาถึงคว_เค้าแล้วดูดมันเหมือนกับดูดไอติม ผมรู้สึกมันแปลกๆไปกับขนาดของพี่เช แต่ผมก็ไม่อะไร ต่อครับพี่เชเหมือนจะทนไม่ไหว ดิ้นไปดิ้นมาใหญ่ ผมดูดสักพักอยู่ๆพี่เชก็เอาขามาเกี่ยวผมจนผมขึ้นมาอยู่บนอกเค้า เค้าจับหน้าผมไปจูบแล้วพลิกขึ้นมาคร่อมตัวผม

เอาคว_เค้ามาจ่อก้นผมแล้วแทงเข้ามาพรวดเดียว

ผม จ๊ากกกกกก เอาออกๆๆๆ (ดันพี่เชออก แต่พี่เชกลับล้มตัวทับผมแล้วแช่มันไว้อยู่อย่างนั้น)
พี่เช เจ็บหรอ
ผม จุกๆๆ เอาออกๆๆ ทำไมเหมือนมันใหญ่ขึ้นเนี่ย
พี่เช เค้ากินอาหารเสริมขนาดอ่ะ
ผม จะแดกทำเหี้ยไร ถ้ามันใหญ่กว่านี้กูไม่ให้มึงเอานะ
พี่เช โห่....ก็คราวนั้นเบ๊บว่าของเชเล็กนี่นา เชเลยสั่งมากิน
ผม พอเลย เลิกแดกเลย ถ้าไม่เลิกแดก กูได้เลิกกับมึงแน่
พี่เช น่านะ เลิกกินก็ได้ เนาะๆๆ (พูดไปซอยเอวไป)
ผม โอ๊ยเจ็บบ!! (น้ำตาผมไหล)
พี่เช ร้องไห้ทำไม (หยุดซอย)
ผม เจ็บอ่ะ (ไหลหนักกว่าเดิมอีก)
พี่เช ขอโทษๆ เชจะเลิกกินแล้ว
ผม เจ็บ (ผมสังเกตตัวเองครับ มันเหมือนจะแดงขึ้นเรื่อย หายใจติดๆขัดๆ)
พี่เช เบ๊บไหวมั้ยๆ
ผม อืม
พี่เช งั้นไม่ต้องก็ได้
ผม ไม่เป็นไร เค้าไหว
พี่เช ไหวแน่นะครับ
ผม อืม

พี่เชก็เริ่มเล้าอารมณ์ผมใหม่อีกรอบนึงแล้วเริ่มซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆๆๆพร้อมกับแลกลิ้นกับผมไปด้วย เราสองคนจัดกันอย่างแรงมาก ไม่นานผมก็หมดสติไป

ผ่านไปหลายชั่วโมง ผมตื่นขึ้นมาพี่เชก็ยังคงกอดผมอยู่เหมือนเดิม

พี่เช เบ๊บๆ ตื่นแล้วหรอ
ผม อืม
พี่เช ไหวมั้ย เจ็บตรงไหนป่าว เชขอโทษนะ
ผม อืม
พี่เช ไปโรงเรียนมั้ย หรือจะนอนพัก
ผม กี่โมงแล้วอ่ะ
พี่เช ตี 1 ครับ
ผม อืมๆ (หลับตาลง)
พี่เช แล้วจะไปโรงเรียนมั้ย
ผม เดี๋ยวบอกอีกทีนะ ไม่ไหวแล้วอ่ะ
พี่เช อืมงั้นนอนนะครับ (ผมพยักหน้าแล้วพี่เชก็กอดผมจนหลับไป)

ผ่านมาตอนเช้า 6 โมงกว่าๆเกือบ 7

ผมตื่นขึ้นมาพบว่าพี่เชก็ยังนอนกอดผมอยู่บนเตียงเหมือนเดิม ไม่มีท่าทีจะไปไหน

ผม เช จุ๊บ (พี่เชลืมตาขึ้นมา)
พี่เช ครับ
ผม ไปโรงเรียนกัน
พี่เช ไหวหรอ หยุดอีกวันก็ได้นะ
ผม ไม่เอา เราหยุดเป็นอาทิตย์แล้วนะ
พี่เช ถ้างั้น ก็ได้

พี่เชค่อยพยุงผมเข้าห้องน้ำแล้วผลัดกันอาบน้ำกัน บอกเลย เดินไม่ไหวจริงๆ ข้ามมาโรงเรียนเลยนะครับ

ผม จ๊ะเอ๋!!
สอง อ้าวสัส มาโรงเรียนได้ละ?
ผม เออไอ่เหี้ย ทำไมกูจะมาไม่ได้
โค้ช ป่านนี้ครูลืมมึงหมดละมั่ง
ผม กูน่ารักขนาดนี้ ใครจะมาลืมกู
พวกมัน ถุ๊ย!!
พี่เช ถุยไรกัน
พวกมัน ป่าวครับ (ก้มหน้ากินข้าว)
พี่เช เบ๊บครับ กินข้าวกัน
ผม กินเหอะ เค้าปวดอ่ะ (พี่เชนั่งลงแล้วจับผมนั่งตักเค้า)
พี่เช นั่งตักเชนภะจะได้ไม่เจ็บ
ผม อืม (ตักข้าวป้อนผม) ทำไมข้าวจานเดียวอ่ะ
พี่เช กินด้วยกันไง
ผม อืมๆๆ (แล้วพี่เชก็ป้อนผมบ้างเค้าบ้างสลับกัน)
พี่เช เบ๊บจะกินไรอีกม๊ายย
ผม อย่ามาปัญญาอ่อนดิ๊ ยิ่งหงุดหงิดอยู่
พี่เช โห่ววววว เค้าก็อยากน่ารักบ้างนี่
ผม ตลกหราาา
พี่เช จะกินไรอ่า เค้าเอาให้
ผม ไม่เอาแล้วจุก
พี่เช จุกไร (ยิ้มกวนๆ)
ผม มึงเลิกแดกเลยนะ ไอ่ยานั่นน่ะ
พี่เช อาหารเสริมครับ
ผม นั่นแหละ เลิกแดกเลย
พี่เช ครับเค้าสัญญา (มีน้องผู้หญิงเดินผ่านมา)
? พี่เชคะ นี่ค่ะที่พี่สั่งไว้ก่อนนึง (พี่เชมองหน้าผมสลับกับกล่องนั่น กล่องอะไรหรอ ก็ยาเพิ่มขนาดของมันไง)

มาต่อแล้วนะจ๊าาาา ไปเที่ยวดีกว่า55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Sep 20, 2016 1:44 am

กลับจากเที่ยวรีบมาต่อเลยนะนัม...ไปเกา สินะ อิอิ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Sep 20, 2016 7:15 am

น่ารักอ่าาา. มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Tue Sep 20, 2016 10:22 am

55555 ถึงกับจุกเลยเหรอคับนัม

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Tue Sep 20, 2016 1:15 pm

ว่างๆมาลงต่อนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Sep 20, 2016 5:51 pm

เช อะไรครับน้องพี่ไม่ได้สั่ง (ทำท่ารนๆ)
? สั่งค่ะ พี่บอกกับพี่ชายหนูเมื่อวานนี้ตอนเย็น (มองหางตาใส่พี่เช)
ผม เท่าไหร่ครับ
? 890 ค่ะ (ผมยื่นตังค์ให้น้องแล้วรับมา)
ผม ขอบคุณนะครับ (ยิ้มให้น้อง แล้วน้องก็เดินไป)
ผม ไหนว่าจะเลิกแดก (ชูให้พี่เชดู)
เช เค้าขอโทษ....ปากมันพูดไปเองอ่า น้าาๆๆๆ (ยกมือไหว้ผม)
ผม ไหนตอนแรกบอกว่าไม่ได้สั่งไง
เช (เงียบ)
ผม อ่ะสอง เอาไปแดก (โยนให้ไอ่สอง) ถ้าใหญ่ขึ้นมาเอากับกูนะ กูอยากลองกับมึง
เช ทำไมพูดงี้วะ แค่เค้าเผลอสั่งไปแค่เนี้ย
ผม อย่าลืมนะสอง
เช คุยกับเชก่อนดิวะ !
ผม เดือนหน้าเรามาลองกันนะ
เช ไอ่เหี้ยเอ๊ยย!!! (ยื่นหน้ามาจูบผมแล้วกดมันค้างอยู่อย่างนั้น)

ผมทำไรไม่ถูก ไปไม่เป็นเลย แม่งเล่นซะกลางโรงอาหาร คนเยอะม๊ากกกก น้ำตาผมค่อยๆไหลออกมา สักพักมันก็ถอนปากออก เล่นเอาใจผมเต้นรัวมากเลย

เช อย่าพูดแบบนี้อีกเข้าใจป่าว
ผม (เงียบ ได้แต่ก้มหน้า)
เช ขอโทษที่ทำแบบนี้ แต่อยากให้ฟังเชหน่อย เชขอโทษที่สั่งไป ขอโทษน้าา เชจะไม่กินมันอีกแล้วเชสัญญาโอเครมั้ย
ผม อืม
เช งั้นเราไปรอที่ห้องดีกว่าเนาะ
ผม อืม

เชแบกผมใส่หลังมาบนห้อง นั่งลงเก้าอี้แล้วให้ผมนั่งตัก อย่างนี้แหละ พวกทำผิดชอบเปลี่ยนเรื่อง ;p

เช ขอโทษนะ
ผม ขอโทษไรนักหนาวะ
เช เป็นไรอ่า
ผม ป่าว
เช ก็ถามดู (กอดผมแล้วซุกซอกคอผม)
ผม เชเค้าเจ็บว่ะ
เช เจ็บมากป่าว ขอโทษนะ
ผม อืม แล้วนี่มึงเงี่ย_อีกแล้วหรอ (ผมรู้สึกว่ามันพองๆ)
เช เชไม่รู้อ่า ตั้งแต่กินยานั่นมันมีอารมณ์ง่ายยังไงไม่รู้อ่ะ (ลูบไล้ตามตัวแล้วจูบที่หลังหลังคอผม)
ผม ไม่เอาาา
เช นิดนึงนะๆๆ
ผม กูเลิกอ่ะเอาดิ
เช ไรวะ แค่นี้เอง
ผม ทำไมมึงขี้เงี่ยนวะ
เช ขอทีได้มั้ย น้าาา
ผม ไม่ๆๆ นี่มันโรงเรียนไม่ใช่บ้าน เข้าจั๊ย !
เช ถ้าที่บ้านทำได้ใช่ป่าว
ผม ที่ไหนก็ไม่ได้ทั้งนั้นแหละ ปล่อยๆๆๆ (กัดแขนมันแล้ววิ่งไปที่ประตู)
พี่จา นัม วิ่งหนีไรมา
ผม พี่จาๆ ช่วยเค้าด้วย ไอ่เชแม่งจะเอานัมอ่ะ (หลบหลังพี่จา)
เช โห่ไรวะ นิดเดียวเอง แค่นี้ก็ไม่ได้
พี่จา สัสเช น้องกู เบาๆหน่อยก็ได้
เช ไม่ว่ะ (ทำหน้าหื่นแล้ววิ่งมาหาผม ผมก็วิ่งหนีสิครับรอไร)

ข้ามมาตอนเย็นเลยนะครับ ผมกลับมาบ้านก่อน เพราะเชมันต้องทำรายงานไรไม่รู้ ผมก็ต้องอยู่คนเดียวไปสักพัก

ติ๊งงง !! ต่องง !!

ผม อ้าวมึง มาไมวะ
สอง กูแค่มาหารอพ่อกู
ผม อ่อๆ กี่โมงอ่ะ
สอง อีกแปปนึง แล้ว....ตอนนี้กูเข้าไปได้ยัง
ผม ก็เข้ามาดิ (มันก็เดินเข้ามา)
สอง พี่เชไปไหนวะ
ผม ทำรายงานภาษาไทย มีไร
สอง ป่าว งั้นมึงก็อยู่คนเดียวดิ
ผม สองคน กับหนูแดง
สอง หนูแดง ?
ผม อ๋อ เด็กที่กูเลี้ยงไว้
สอง จริงป้ะ ?!! (มองผมตาโต)
ผม กูล้อเล่น ไม่ต้องทำหน้าตกใจขนาดนั้นก็ได้มั้ง

มันมานั่งลงที่โซฟา ผมก็เดินไปรินน้ำมาให้มัน (น้ำส้ม) เสร็จละก็เดินมานั่งข้างๆมันแล้วเอาขาก่ายขามัน

สอง ทำแบบนี้กูคิดนะ
ผม คิดตีนนี่ (เอาขาลง)
ผม กูถามจริงนะ ที่มึงบอกชอบกู พูดเล่นหรือพูดจริง
สอง กูพูดจริงๆ
ผม สาบาน !
สอง ขอให้บ้านมึงไฟไหม้เลย
ผม เหี้ย ! ทำไมต้องบ้านกู
สอง กูจะได้ไปช่วยมึงไง
ผม ถุยเหอะ ไม่จริงนี่หว่า
สอง ไรไม่จริง
ผม ไม่ได้ชอบกูจริงๆอ่ะดิ เพื่อนกันอ่ะดีแล้ว
สอง ไม่ !! มึงอยากคิดแค่เพื่อนก็คิดไป แต่กูไม่คิด
ผม เป็นเหี้ยไร ไม่ต้องจริงจังขนาดนั้นก็ได้ (พูดติดตลก)
สอง แต่กูจริงจัง (มันจ้องผมอย่างไม่ละสายตา)
ผม เอ่อ.. สอง กู...หิวข้าวว่ะ กินไรกันมะ
สอง หึ !! ไม่อ่ะ
ผม งั้น ดูทีวีเนาะ (ยิ้มแห้ง)

ผมเอื้อมไปหยิบรีโมทจะเปิดทีวี แต่ไอ่สองมาจับมือผมแล้วกดผมลงโซฟา

ผม ไอ่สองงง ! ทำไรของมึงเนี่ย
สอง กูจะทำอย่างที่กูอยากทำกับมึงไง
ผม กูเพื่อนมึงนะเว่ย
สอง แต่กูไม่คิดงั้นว่ะ

แล้วไอ่สองก็ก้มลงมาจูบผม มันพยายามดันลิ้นเข้ามา แต่ผมกัดฟันเอาไว้ พยายามเบี่ยงหน้าหนีมัน มันเลยกัดเข้าที่ปากผม ทำให้ผมต้องเผยปากออกมา มันก็ดูด เอาลิ้นมาวนลิ้นผม ผมก็ได้แต่หลบหน้าหนีมัน เพราะตัวมันใหญ่กว่า ผมสู้แรงมันไม่ได้หรอก มันดูดปากผมอยู่สักพัก

? เห็นกูเป็นควายใช่ป้ะ (ไอ่สองผละจากผมแล้วหันไปมอง)
ผม เช
สอง พะพี่เช (มันรีบลุกขึ้น ผมก็เช่นกัน)
เช กูว่าแล้วเชียว พวกมึงแม่งแอบตีท้ายครัวกูนี่เอง บอกกูว่าเพื่อนกัน ไม่คิดไรแล้ว แต่ที่กูเห็นมันเหี้ยไร (น้ำตาไหล)
ผม มันไม่ใช่อย่างที่เชคิดนะ
เช อ๋อหรอ จะบอกว่าที่มึงจูบกัน จะบอกว่าจูบแบบเพื่อนสินะ (ยิ้มมุมปาก)
สอง ไม่ใช่อย่างที่พี่คิดนะ
เช หุบปากไปเลย (เดินมากระชากคอไอ่สองแล้วซัดมัน)
ผม เชอย่าๆ

พยายามเข้าไปห้ามพี่เชที่กำลังต่อยไอ่สอง แต่พี่เชดันผมออกจนติดกำแพง ผมเข้าไปห้ามอีก คราวนี้พี่เชหันมาจ้องผมแล้วตบหน้าผม จนผมล้มลงไปกองกับพื้น

ผม มึงตบกู ! (มองอย่างอึ้งๆ เพราะมันไม่เคยคิดจะตบผมเลย)
สอง นัมเป็นไรมั้ย (เดินเซมาพยุงผมขึ้น)
เช มึงสองคนออกไปจากบ้านกูเลยนะ แล้วอย่าให้กูเห็นหน้าพวกมึงอีก
ผม เช มันไม่ใช่อย่างที่....
เช ไปร่านไกลๆกู (ผมมองคนที่ผมรักตรงหน้า นี่หรอคำพูดกับการกระทำของคนที่พูดว่ารักผม ทำไมแม่งไม่ฟังผมเลย)
เช กูบอกให้ออกไปไงวะ
ผม นี่เราเลิกกันจริงๆใช่ป้ะ
เช เออ !! (จ้องผมแล้วกำหมัดแน่น ผมน้ำตาไหลพรากเลย ผมถอดแหวนหมั้นออกแล้วใส่มือพี่เช)
ผม ไปเหอะสอง
สอง ไปไหน
ผม ไปจากที่นี่กัน เจ้าของบ้านเค้าไล่เราออกแล้วนี่
สอง ตะ....
ผม ไปเหอะสอง
สอง ครับ

แล้วไอ่สองมันก็ค่อยๆพยุงผมออกมาจากที่นั่น ผมเดินออกมาไม่ไกลมาก ก็ได้ยินเสียงพี่เชโวยวายอยู่ในบ้าน ทั้งทำลายข้าวของ ทั้งต่อยประตู ผมไม่หันกลับไปมองหรอก เลิกกันแล้วนี่

หลังจากนั้นผมก็มาบ้านไอ่สอง นั่งรถสองแถวมาบ้านมัน วันนี้พ่อกับแม่มันไม่อยู่ ไปสัมมานา มันมาเห็นโน้ตที่พ่อมันเขียนเอาไว้ที่บ้านถึงได้รู้ว่าไม่อยู่

สอง กินไรหน่อยมั้ยนัม
ผม สอง ฮือๆๆ (กอดมัน) มันเลิกกับกูอีกแล้วอ่ะ แม่งไม่ฟังไรกูเลยอ่า
สอง กูผิดเองแหละ ที่ทำไปไม่คิด
ผม มันไม่รักกูแล้วๆๆ
สอง เค้าไม่รักมึง มึงก็เลิกสนใจเค้าได้แล้ว
ผม แต่กูรักมันอ่ะ แม่งไม่ฟังเหี้ยไรกูเลยอ่าสอง
สอง มันไม่รักมึงแล้ว มึงก็ควรจะสนใจคนที่รักมึงบ้างดิวะ !!
ผม ใคร ?
สอง กูไง กูชอบมึงตั้งแต่วันแรกมึงก็รู้ ความรู้สึกกูไม่โกหกหรอก
ผม แล้วพี่เจนล่ะ
สอง กูสองคนแกล้งคบกัน เพราะแฟนเก่าเจนมันเหี้ย เลยคบกูเพื่อบังหน้าแฟนเก่า
ผม แล้วทำไมมึงถึงรักกูล่ะ
สอง กูรักที่มึงเป็นมึง กูอยู่ด้วยแล้วกูมีความสุข มึงมีแต่รอยยิ้ม เวลาเศร้ากูก็อยากปลอบมึง ตอนมึงดีใจกูก็อยากกอดมึง กูไม่เคยเห็นมึงเป็นเพื่อนเลยมึงเข้าใจป้ะ !!
ผม นี่เค้าเรียกว่าสารภาพรักใช่ป้ะ
สอง ก็เออดิวะ
ผม มึงชอบกูจริงอ่ะ
สอง กูรักเลยแหละ ทีนี้มึงจะคบกับกูได้มั้ย
ผม กูยังลืม....
สอง แค่กูกับมึงพอ มึงคบกับกูได้มั้ย
ผม คือกู.... เอ่อ..
สอง ได้มั้ย ?
ผม ขอโทษว่ะสอง กูคบกับมึงไม่ได้จริงๆว่ะ กูยังรักพี่เชอยู่
สอง ไม่เป็นไร กูเข้าใจ

หลังจากนั้น เราก็นั่งคุยกันตามประสาเพื่อนกัน มันหยอกล้อผมเพื่อให้ผมรู้สึกดีขึ้นบ้าง สักพักสองมันก็เข้าไปอาบน้ำ ผมก็ออกมาคุยโทรศัพท์หาพี่จาข้างนอก

ผม โหลพี่จา
พี่จา เล่ามาให้หมดเดี๋ยวนี้ (พูดกดเสียง)
ผม พี่จาาา อย่าทำเสียงดุดี้
พี่จา อย่าเปลี่ยนเรื่อง เล่ามา !!
ผม เชมันมาเห็นตอนนัมจูบกับสองอ่ะ
พี่จา นี่มันเรื่องบ้าไรเนี่ยนัม ห้ะ ? ทำไรไปรู้ตัวบ้างมั้ย
ผม นัมไม่ได้ทำ
พี่จา รู้มั้ยว่าตอนนี้ไอ่เชมันเป็นยังไง มันเอาแต่ร้องไห้ฟูมฟายหาแต่เราอ่ะ เราทำแบบนี้เพื่อไรวะพี่ถามหน่อย
ผม นัมบอกแล้วไงว่านัมไม่ได้ทำ มึงก็เอาแต่เข้าข้างคนอื่นอ่ะจา เคยคิดจะฟังกูบ้างมั้ย
พี่จา พี่ขอโทษ แต่เล่าให้พี่ฟังได้มั้ยว่าเกิดไรขึ้น (ผมก็เล่าไปตามความจริงทั้งหมดให้พี่จาฟัง)
ผม เรื่องก็เป็นแบบนี้แหละ
พี่จา ตบหน้าเลยหรอ แล้วนัมเป็นไรมั้ย นัมอยู่ไหน กลับบ้านยัง
ผม นัมอยู่บ้านไอ่สอง พี่จา ถ้านัมจะย้ายมาอยู่กับไอ่สองเลยได้มั้ย เอาของออกมาจากบ้านมันอ่ะ
พี่จา ตามใจเราแล้วกัน
ผม ครับ งั้นแค่นี้ก่อนนะ
พี่จา อื้ม !! (วางสาย)
สอง กูขอโทษนะที่ทำให้เกิดเรื่องอ่ะ
ผม มึงไม่ผิดหรอก สอง ! ช่วยไรกูหน่อยดิ
สอง ช่วยไร
ผม พากูกลับไปหน่อย
สอง ไปทำไม
ผม เก็บของ
สอง ครับ

มันก็เดินไปออกรถมารับผม แล้วเราก็ไปคอนโดพี่เชกัน

สอง ให้กูขึ้นไปด้วยมั้ย
ผม ไม่ต้อง เดี๋ยวกูไปเอง
สอง มันจะไม่ทำไรมึงนะ
ผม เกิน 20 นาที ขึ้นไปหากูได้เลย
สอง ครับๆ

แล้วผมก็ขึ้นไปบนห้องครับ คือแบบเงียบกริบเลย พอผมเปิดประตูไปเท่านั้นแหละ บ้านคือแบบเละมากๆๆ ผมค่อยๆเดินไปเปิดประตูห้อง เห็นพี่เชนั่งกอดเข่าร้องไห้อยู่ที่พื้น แล้วกำแหวนผมไว้แน่น น้ำตาผมล่วงเลยตอนนั้น ผมเดินไปเอากระเป๋าเพื่อที่จะมาเก็บเสื้อผ้า

เช เบ๊บๆๆ เชขอโทษๆ อย่าไปไหนนะ เชขอร้อง (วิ่งมากอดผมจากข้างหลัง)
ผม (เงียบ เก็บของต่อไป)
เช เชขอโทษที่ตบหน้าเบ๊บ เชสัญญาว่าจะไม่ทำแบบนี้อีกแล้ว มีไรเชจะฟังเบ๊บหมดเลย อย่าหนีเชไปเลยนะๆๆ
ผม มันสายไปแล้วว่ะเช ตอนนั้นมึงไม่ฟังกู กูก็ไม่มีไรจะคุยกับมึงแล้วว่ะ
เช ไม่เอาๆๆ เชขอโทษ เชสัญญาต่อไปเชจะฟังเบ๊บให้มากขึ้น เชขอโทษนะ
ผม (เงียบ)
เช เบ๊บฟังเชบ้างดิวะ คนที่ตัวเองรักกำลังจูบกับคนอื่น เป็นใคร ใครก็คิดป้ะ
ผม แต่มึงไม่ฟังกู มึงไม่ฟังเหี้ยไรกูเลย มาถึงก็ใส่ๆๆ กูว่ามึงกับกูไปด้วยกันไม่รอดจริงๆแล้วว่ะ
เช ไม่ๆๆ กูผิดไปแล้ว กูแม่งไม่ฟัง กูไม่เชื่อใจมึง ที่สำคัญกูทำร้ายมึงอีกแล้ว กูผิดเองอ่า ฮือๆๆ (ทรุดลงกับพื้นแต่ยังกอดขาผมอยู่)
ผม ปล่อยกูเหอะเช กูหมดรักมึงแล้วว่ะ
เช มึงยังรักกูอยู่ กูรู้
ผม อย่าสำคัญตัวผิด ปล่อยกูได้แล้ว
สอง นัมเสร็จยังวะ (ตะโกนเข้ามา)
ผม เออแปปนึง !!
เช จะไปอยู่กับมันหรอ
ผม อืม กูจะไปอยู่กับคนที่รักกู
เช แล้วกูล่ะ
ผม (เงียบ แล้วเดินออกมากับไอ่สองจนถึงข้างล่างกัน)
ผม สอง ไปส่งบ้านกูหน่อยได้มั้ย
สอง ได้ ไม่มีปัญหา

แล้วไอ่สองมันก็มาส่งผมที่บ้าน จริงๆมันก็คนดีคนนึงเลยนะครับ แต่แค่ผมคิดกับมันแค่เพื่อนเท่านั้นเอง หลังจากมันไปแล้ว ผมก็เข้ามาในบ้านครับ เห็นพี่จากำลังดูทีวีอยู่

ผม พี่จา
พี่จา นัม !! (เดินเข้ามากอดผม)
พี่จา ไปไงมาไง
ผม สองมาส่ง ฮือๆๆ
พี่จา ไม่ร้องนะไม่ร้อง
ผม อืม
พี่จา หิวมั้ย กินไรมายัง
ผม นัมไม่หิวอ่ะ แล้วแม่ล่ะ
พี่จา ไปขอนแก่นตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
ผม งี้พี่จาก็อยู่คนเดียวดิ
พี่จา พี่ชินแล้ว
ผม นัมขอโทษนะที่ให้พี่จาอยู่คนเดียวอ่ะ
พี่จา ไม่เป็นไรๆ (เอามือลูบแก้มข้างที่พี่เชตบแล้วจุ๊บปากผม)
พี่จา เจ็บมั้ยนัม
ผม นิดหน่อยครับ แต่ช่างมันเหอะ
พี่จา ป้ะขึ้นบนกัน เอาของไปเก็บ
ผม คืนนี้นอนด้วยกันนะ
พี่จา โอเครๆ

ผมขึ้นมาอาบน้ำข้างบนพี่จาก็เอากระเป๋าขึ้นไปให้แล้วจัดใส่ตู้ไว้เรียบร้อยแล้วเราก็มานอนกอดกันบนเตียง

ผม พี่จาาา พรุ่งนี้ไปส่งเค้าน้าาา
พี่จา เอออออ
ผม กวนส้นตีน
พี่จา เอ้า ด่าพี่อีก แล้วถ้าสมมติว่าไอ่เชมาขอคืนดี
ผม ไม่อ่ะ นัมไม่กลับไปหามันหรอก
พี่จา แน่ใจ
ผม นัมว่าเรานอนกันเหอะ ง่วงละ
พี่จา จ่ะๆๆ

เราสองคนก็นอนกอดกัน ตลอดการหลับผมรู้สึกเหมือนมีอะไรมายุกยิกๆที่ตัวผมตลอดเวลาแล้วก็ได้ยินคนคุยกันสักแปปนึง ทุกอย่างก็เข้าโหมดเดิม ผมก็หลับไปยันเช้า

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Sep 20, 2016 7:00 pm

ง่าาาาาไหงเป็นงี้อ่าาา กะลังอินเลยมาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by ซุยเอง Tue Sep 20, 2016 7:02 pm

เอาให้เข็ดเรอะพี่นัม

ซุยเอง

หน้า 10 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน