G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 6 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 5, 6, 7 ... 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 6 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 05, 2016 12:01 am

ผม เชจ๋าาาา!!
พี่เช (เงียบ)
ผม งอลเค้าหราาา
พี่เช (เงียบ)
ผม งอลเค้าจริงหรอ (กอดจากข้างหลัง)
พี่เช (หันมามองผมหน่อยๆแล้วหันกลับไป ตานี่แดงกล่ำเลย)
ผม ร้องไห้หรอ
พี่เช หึ!! (เขยิบหนีผม ผมเลยจับเค้าพลิกตัวมาหาผม)
ผม ทำไมทำหน้างั้นอ่า
พี่เช งอลอยู่
ผม โอ๋ๆๆๆ (ดึงเข้ามากอด แต่พี่เชก็ผลักผมออก)
พี่เช ไม่เล่น (จะหันกลับ แต่ผมจับให้นอนหงายแล้วขึ้นไปนั่งคร่อม ผมปรับเตียงให้เป็นท่านั่ง แล้วพี่เชก็เอามือมาลองก้นผม)
ผม เค้าขอโทษนะที่แกล้งอ่ะ
พี่เช รู้ว่าเค้าเป็นยังไงก็ยังทำอีก (เบะปาก)
ผม โอ๋ๆๆ ไม่ร้องน้าๆ
พี่เช ทำไมชอบทำตัวน่ารักจังวะ
ผม ทำไม ไม่ดีหรอ
พี่เช ก็ดี แต่เอ่ออ......(ยิ้ม)
ผม เป็นบ้าป้ะเนี่ย อยู่ๆก็ยิ้ม เมื่อกี้ยังร้องไห้อยู่เลย
พี่เช ก็เบ๊บน่ารักอ่า เชงอลเบ๊บไม่ลงเลย
ผม หราาาาา
พี่เช จ้าาาาาา
ผม เช!
พี่เช ว่าไงครับ
ผม ทำไมเชถึงอยากได้เค้าอ่ะ
พี่เช ถามทำไม (มองผมงงๆ)
ผม ก็เวลาเชอยู่กับเค้าทีไร ก็ขอแต่เรื่องอย่างว่าอ่ะ
พี่เช ทำไมถามอะไรเยอะแยะจัง
ผม มึงตอบมาเหอะ!!
พี่เช ก็เค้ารักเบ๊บไง
ผม รักมันต้องมีเซ็กส์กันด้วยหรอ
พี่เช มันเป็นแค่ส่วนหนึ่งของความรัก
ผม ถ้าอีกฝ่ายไม่ยอมมีเซ็กส์ด้วยล่ะ
พี่เช ก็ปล้ำแม่งเลย 5555 (พูดติดตลก)
ผม เหมือนที่เชทำเค้าใช่ป้ะ (พี่เชนิ่ง)
พี่เช เอ่อออ ยังไม่ลืมเรื่องนั้นอีกหรอ (ยิ้มแห้งๆ)
ผม อืม
พี่เช เค้าขอโทษน้าาา
ผม เออ!!
พี่เช อย่าประชดกันดี้
ผม ไม่ได้ประชด ไม่ปล้ำกูแล้วไง
พี่เช ไม่เอาหรอกถ้าเบ๊บไม่ให้
ผม หราาาา
พี่เช จ่ะ อืมม....เรามาดูทีวีกันดีกว่าเนาะ (เปลี่ยนเรื่องๆ)
ผม แต่กูไม่อยากดูละ

ผมเดินไปล็อคประตูห้อง แล้วกลับมานั่งที่เดิม

พี่เช จะทำไร (มองผมเลิ่กลั่กๆ)
ผม ป่าวสักหน่อย
พี่เช เชไม่เล่นนะ จะทำไรอ่ะ
ผม ก็.....จุดๆๆไง

ผมเอานิ้วไปเขี่ยบริเวณหัวนมพี่เช แล้วค่อยๆเอาหน้าไปใกล้ๆ พี่เชหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ แล้วพี่เชก็จับผมกดลงกับที่นอนแล้วขึ้นคร่อมผม

พี่เช จะเล่นใช่ป้ะเบ๊บ
ผม กล้าหรอ (ยักคิ้วกวนๆ)
พี่เช เอ๊าท์ดอร์มั้ยล่ะ
ผม ในห้องก็ได้ (กัดริมฝีปาก)
พี่เช ยั่วเชใช่มะ
ผม ป่าวสักหน่อย จะเอาเค้าอ่ะ ตัวเองมีแรงเล้ออ (เลียริมฝีปาก)
พี่เช อย่าท้าเชนะ
ผม ป่าวท้าสักหน่อย (ทำหน้ากวนๆ)
พี่เช ได้ ด้ายย!!!

แล้วพี่เชก็ขยี้ผมจนแหลกเลย จัดหนักให้ผม 2 น้ำ เล่นเอาหมดแรงกันไปเลย ไม่รู้ว่าไปเอาแรงมาจากไหน ขนาดป่วยอยู่นะเนี่ย จนเวลาผ่านมาถึง 4 โมงเย็น พี่เชก็ใส่เสื้อผ้าให้ผมแล้วเดินไปปลดกลอนประตู แล้วกลับมานอนกอดผมบนเตียงเหมือนเดิม จนมีคนเข้ามาในห้อง

? อ้าวๆๆ ทำไรกันวะ
พี่เช เสือก มึงมาทำไม
? เอ้า ก็มาหาน้องนัมไง
พี่เช สัส กูป่วย
? มึงป่วยเป็นด้วยหรอวะ 5555
ผม ใครอ่ะเช (กระซิบกับพี่เชสองคน)
พี่เช อ้อเบ๊บครับ นี่ไอ่คอม เพื่อนเชสมัยเด็กๆ มึงนี่.......
พี่คอม นัม แฟนมึง
ผม พี่รู้จักนัมด้วยหรอ
พี่คอม ทำไมจะไม่รู้ มันเล่าให้เพื่อนฟังทุกคนแหละ
ผม เล่า เล่าไร?? (หันไปหาพี่เช)
พี่เช ป่าวววว ก็แค่บอกมีแฟน แค่นั้น!!
ผม แค่นั้น?
พี่คอม แค่นั้นที่ไหนล่ะ ยังบอกอีกว่าเราเป็นใครอะไรยังไง มาจากไหน บอกว่าเราน่ารักอีก อันนี้มันพูดจริงพี่ไม่เถียง นัมน่ารักดีนะ (ยิ้มให้ผม)
ผม ขอบคุณครับ (ยิ้มให้พี่คอม)
พี่เช พอเลยๆ อย่ามาหยอดเมียกู (พี่เชกดหน้าผมซุกที่อกเค้า)
ผม ใครเมียมึง
พี่เช ก็มึงไง เบ๊าะ!! (ทำปากบ๊วบใกล้ๆหน้าผม)
ผม ไอ้บ้า ใครเมีย >.<
พี่เช ใครล่ะเมีย พึ่งได้กันมะเกี้ย
ผม ไอ้บ้าเช!! (เอามือปิดปาก)
พี่คอม อื้มๆ กูยังอยู่นะเฮ้ยย
พี่เช มึงก็กลับไปได้ละป่ะ
พี่คอม อ้าวสัส ไล่กูเฉย
พี่เช ใครเสือกให้มาล่ะ ออกไป๊!!
ผม พูดกับเพื่อนเพราะมากคร้าบบบ
พี่เช ยุ่ง
ผม ไอ้เช!!!
พี่เช คร้าบโผมมม (ยิ้มตาหยี)
ผม เดี๋ยวเหอะๆ (หันไปหาพี่คอม) พี่คอมเรียนที่ไหนอ่า นัมไม่เคยเห็นพี่เลย
พี่คอม เรียนที่แพร่ๆ พี่ย้ายไปอยู่นู่นตอนขึ้นม.4อ่ะ
ผม พี่เพื่อนพี่เชนานยังอ่อ
พี่คอม นานละ ตั้งแต่เด็กๆนู่น เออแล้วเราล่ะ ไปทำอีท่าไหนถึงมาคบมันได้ล่ะ
พี่เช ท่าเบสิคกับท่ายาก2-3ท่าอ่ะ (มองหางตาใส่พี่คอม)
ผม ไอ่เหี้ยเช (หันไปมองตาขวาง)
พี่เช เออก็ได้ ไม่กวนก็ได้ (เดินออกไปหน้าระเบียง ผมลุกขึ้นนั่งที่ขอบเตียง)
พี่คอม พี่ไม่เคยเห็นมันมีแฟนเป็นผู้ชายเลย มันบอกพี่ว่ามันจีบเราจริงป้ะ
ผม จริงครับ แต่จีบรุนแรงไปหน่อย 55555
พี่คอม 55555 งี้เราก็คนแรกเลยดิที่มันจีบ
ผม คงงั้นมั้งครับ (หันไปมองพี่เช พี่เชสะบัดหน้าไปทางอื่น)
พี่คอม แม่งจะขี้งอลไรขนาดนั้น
ผม ไม่รู้มัน ขี้งอลชิบหาย
พี่คอม เมื่อก่อนนี่ เอะอะกระทืบๆๆ เดี๋ยวนี้นะ (เหล่มองผมแล้วยิ้ม)
ผม อะไรพี่ เดี๋ยวนี้อะไร
พี่คอม ป่าวววว 555555
พี่คอม แล้วเราเป็นเกย์หรอ
ผม ป่าวครับ มันอ่ะแหละทำให้นัมเป็น
พี่คอม 555555 มันก็บอกพี่ว่ามันก็ไม่ได้เป็น ตอนที่มันคุยไลน์กับพี่นะ มันบอกว่าจีบคนนึงอยู่ ตอนแรกก็นึกว่าผู้หญิง แต่พอมันส่งรูปนัมมาให้ดู พี่โคตรตกใจเลย
ผม ขนาดนั้นเลย
พี่คอม เออดิ ตกใจที่เป็นผู้ชาย 5555 เห็นครั้งแรก พี่ก็นึกว่าเราเป็นซะอีก
ผม ป่าวสักหน่อย แล้วที่พี่บอกคุยไลน์
พี่คอม อ๋อ!! นานแล้ว เดี๋ยวนี้มันปิดไปจะครึ่งปีได้ละ มันจะปิดทำไมไม่รู้
ผม ไม่รู้มัน มันก็ปิดของนัมเหมือนกัน ทั้งเฟส ไลน์ ไอจี เหว่ย ปิดหมดเลยมันอ่ะ
พี่คอม สงสัยแม่งจะหึงมั้ง 55555
ผม งั้นมั้งพี่ (แล้วพี่เชก็เดินเข้ามา)
พี่เช จะคุยกันอีกนานป้ะ!! (จ้องผมสองคน)
ผม คุยกับพี่คอมครับ ไม่ได้คุยกันอีกนาน
พี่เช เบ๊บ!! (จ้องผมแล้วหันไปหาพี่คอม) กลับไปได้ละมึงอ่ะ
พี่คอม โถ่สัส กูอุตส่าห์มาหาเหี้ยไกลก็ไกล (ทำหน้าน้อยใจ)
พี่เช โถ่วสัส ไอ้เพื่อนรัก (เดินไปหาพี่คอมแล้วยันพี่คอมจนหล่นเก้าอี้)
พี่เช กูรู้ว่ามึงมาหาสาวสัส
พี่คอม รู้ทันกูอีก เออๆๆ กูไปละ
พี่เช บายนะครัชมายเฟรนด์
พี่คอม เออสาสสส (เดินออกไปจากห้อง)
ผม ทำไมชอบไล่เพื่อนวะ
พี่เช ก็อยากอยู่กันสองคนนี่
ผม เบื่อละ!
พี่เช เบื่อไร
ผม เบื่อผะหลัว (พี่เชยิ้มหน้าบานเลย) ยิ้มไร
พี่เช ผะหลัว ผัวนัมชิปร้าาา
ผม เออ!!
พี่เช 555555 น่ารักจังเยยยย
ผม ปัญญาอ่อนๆ

สักพักพวกพี่ๆแล้วก็เพื่อนๆผมก็เข้ามา

เพื่อนๆผม หวัดดีครับพี่เช (ทุกคนยิ้มนิดๆให้พี่เช)
พี่เช มาทำไม (มองทุกคนนิ่งๆ)
พี่ส้ม มึง!! กูขอโทษนะเว่ย
พี่ยอ กูด้วยย ขอโทษนะที่เป่าหูมึงอ่ะ
พี่เช ขอโทษกันเสร็จแล้วก็กลับไปได้ละไป
ผม เช!! ทุกคนอุตส่าห์มาเยี่ยมนะ
พี่เช ใครให้มาล่ะ เห็นกูยังไม่ตายก็กลับไปได้ละไป
พี่จา กูขอโทษนะเว่ยมึง กูเป็นคนคิดเองอ่ะ พวกมันไม่ผิดหรอก
พี่เช เออ
พี่เจน เฮ้ยมึง กูขอโทษนะเว่ย!!
พี่เช เออ
ผม อย่าเล่นตัวมากได้ป้ะเช
พี่เช เชไม่เล่น!! (จ้องหน้าผม ผมนั่งหดตัวเลย)
พี่เช พวกมึงสนุกกันมากใช่ป้ะที่เอาความรู้สึกกูมาเล่นอ่ะ กูไม่สนุกกับพวกมึงนะ เห็นกูทะเลาะกันแล้วมึงสนุกใช่ป้ะ บลาๆๆๆๆๆ (แล้วพี่เชก็ร้องไห้ ทุกคนก็ร้องไห้เหมือนกัน ผมจำไม่ได้แล้วว่าพี่เชพูดว่าอะไร แต่จำได้แค่ว่ามันแรงมากๆครับ แอบด่าเจ็บเหมือนกันนะเนี่ย พี่เชเปลี่ยนอารมณ์โคตรเร็วเลยอย่างกะเมนส์มางั้นแหละ)
ผม ไม่ร้องนะเช (เช็ดน้ำตาให้พี่เช)
พี่เช ขอโทษนะที่อ่อนแอให้เห็นอ่ะ (กอดผมแล้วร้องไห้)
ผม อืม ไม่ร้องนะที่รักของเค้า (ยิ้มให้พี่เช พี่เชก็ยิ้มให้ผม)
ผม นัมว่าทุกคนกลับไปก่อนนะ นี่ก็ดึกมากแล้ว (ทุกคนพยักหน้าแล้วทยอยกันเดินออกไป)
โอ๊ด งานกับการบ้านกูทำให้มึงละนะนัม
ผม อืมขอบใจมาก (มีเพื่อนดีมีชัยไปกว่าครึ่งครับ แล้วมันก็พยักหน้าให้ผม เสร็จแล้วมันก็เดินออกไป ผมหันมาหาพี่เช)
ผม เชอย่าไปโกรธทุกคนเลยนะ
พี่เช เชไม่ได้โกรธ แค่โมโหอ่ะ
ผม เอาน่าาา แต่ทุกคนก็ทำให้เค้ารู้อะไรบางอย่างนะ
พี่เช อะไร (มองผมงงๆ)
ผม ก็ทำให้รู้ว่า ถ้าเค้าไม่มีเช เค้าจะเป็นยังไง
พี่เช แล้ว.....เป็นไง
ผม ก็เป็นบ้าไง นั่งพูดคนเดียวอ่า
พี่เช โหห แต่พวกมันก็ทำให้เชรู้อะไรเหมือนกันนะ
ผม อะไรอ่ะ
พี่เช รู้ว่าไม่ควรเชื่อคนอื่นมากกว่า ต้องเห็นกับตาตัวเองแล้วก็ต้องฟังคนที่รักด้วย แต่ตอนนั้นเบ๊บก็เล่นแรงไปนะ ดีที่เค้าไม่คลั่งอ่ะ
ผม ไม่ได้เล่นนะ เค้าคบกับสองจริงๆ
พี่เช เบ๊บบ!! ต่อไปมึงห้ามไปยุ่งกับไอ่สองเลย
ผม โห....ล้อเล่นน่านั่นเพื่อนเค้า ทำเป็นดุไปได้
พี่เช ชิ!!
ผม ทำไงต้องหายโกรธนะ
พี่เช โบ๊บๆ (สำเนียงไม่ผ่าน ยกเว้นจุดๆๆ 555555)
ผม K I S S อ่ะหรอ
พี่เช อืม (จุ๊บปากพี่เช)
ผม ไม่ต้องงอลเค้าก็ทำให้
พี่เช อย่างอื่นล่ะ (ยื่นหน้ามาใกล้ผม)
ผม พอเลยๆ (ผลักหน้าพี่เชออก) แค่นี้ก็พอละ มึงจะเอา 18+ ทั้งวันเลยไง สักวันกูจะฟ้องตำรวจ
พี่เช ข้อหา?
ผม พากย์ผู้เยาว์ <---(ผมเขียนถูกใช่มะ)
พี่เช อ๋อหรอ ก็ลองดิ กูจะเย็_ให้ตายคาค_ยเลย
ผม โห...โหดจัง
พี่เช ถามหน่อยดิ ไอ่จีวรไรนั่นกับเช ใครหล่อกว่ากัน
ผม หมายถึงชีวอนใช่มั้ย
พี่เช เออนั่นแหละๆๆ ใครหล่อกว่ากัน
ผม ชีวอนดิ
พี่เช เอ้า กูล่ะ!! กูไม่หล่อแล้วมาเอากูทำไม
ผม ก็กูรักมึงไง (พูดเบาๆ)
พี่เช อะไร ดังๆดิ๊!!
ผม ก็กูรักมึงไงไอ่เหี้ย พอใจยัง!!
พี่เช จริงหรออออ
ผม เอออ (พี่เชรวบผมไปกอด)
พี่เช รักมึงเหมือนกันนะ
ผม เค้าขอนอนได้มั้ย เพลียๆยังไงไม่รู้อ่ะ
พี่เช ครับ (จุ๊บเหม่งผมแล้วกอดแน่นขึ้นจนหลับไป)

เช้าวันถัดมา ผมตื่นมาตอน 7 โมงกว่าๆ ผมเข้าไปอาบน้ำแปรงฟันแล้วออกมาปลุกพี่เช

ผม เชๆ
พี่เช ฮึ (บิดขี้เกียจ)
ผม ตื่นได้แล้ว จะกลับมั้ยบ้านอ่ะ (พี่เชเด้งตัวขึ้นมาเลย)
พี่เช กลับครับกลับ

ผมพาพี่เชไปแปรงฟันแล้วก็มาเช็ดตัวให้พี่เชที่เตียง เชเสร็จหมอก็เข้ามาตรวจพร้อมกับมี๊

หมอ ขอตรวจนิดหน่อยนะครับ (หมอก็เข้ามาตรวจพี่เช ผมก็เดินไปหามี๊)

ผม หวัดดีครับมี๊
มี๊ หวัดดีลูก เมื่อวานคนเยอะมากเลย มี๊ไม่ได้มาเยี่ยมเชเลย เชจะว่ามี๊มั้ยเนี่ย
ผม ไม่หรอกมี๊ (แล้วพี่เชก็เดินมาหาผม)
พี่เช เบ๊บจ๋าาา เก็บของกัน (ยิ้มให้ผม)
ผม เชมี๊ มี๊ๆ (พี่เชหันไปหามี๊)
พี่เช อ้าวมี๊ นึกว่าจะลืมกันซะอีก (ผมเอาผ้าอุดปากพี่เชแล้วเดินไปหามี๊)
ผม มี๊ๆ นัมว่าเราไปเก็บของกันดีกว่าเนาะ (มี๊พยักหน้า)

แล้วผมกับมี๊เราก็ไปเก็บของกัน ส่วนพี่เชก็เข้าไปเปลี่ยนชุดแล้วออกมาช่วยกันเก็บของ เสร็จแล้วเราก็กลับบ้านกัน พอถึงบ้านมี๊ก็ขอไปร้านก่อน ส่วนผมกับพี่เชก็ขึ้นไปบนห้องกัน

พี่เช นัมครับ
ผม เชทำไมไม่พูดดีๆกับมี๊
พี่เช ก็เชเป็นขนาดเนี้ย มี๊ก็เอาแต่ห่วงร้านอ่ะ ไม่มาดูเชเลย (หันหน้าหนี)
ผม แล้วเค้าดูแลเชไม่พอหรอ (พี่เชนิ่งแล้วค่อยๆหันมาหาผม)
พี่เช เบ๊บดูแลเค้าดีมาก
ผม หรอ (เดินไปนั่งที่เตียง พี่เชก็เดินมานั่งข้างๆแล้วจับมือผม)
พี่เช ขอโทษน้าที่เชงี่เง่าอ่ะ เชขอโทษนะ
ผม อืม วันหลังจะได้รู้ว่าเค้าดูแลเชไม่ดีพอ เค้าจะได้ไม่เสียเวลา

ผมจะลุกไปที่ระเบียงพี่เชก็วิ่งมากอดผมจากข้างหลัง

พี่เช เบ๊บดูแลเชดีมากๆ เชขอโทษๆๆ เชขอโทษนะที่เป็นแบบนี้อ่า (พูดเสียงสั่นๆ)
ผม อืมก็ดี วันหลังจะพูดไรหัดรักษาน้ำใจคนอื่นด้วยเข้าใจมั้ย
พี่เช ครับ เชสัญญาครับ
ผม อืม เชเค้าหิวอ่าาา
พี่เช ไปร้านกันมั้ย
ผม ไปเดะ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 6 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 05, 2016 12:03 am

ร้านของมี๊...........

พี่เช มี๊คร้าบบบบ (เดินไปกอดมี๊)
มี๊ อ่าวมากันทำไม ไม่พักผ่อนล่ะ
พี่เช นัมหิวอ่ะมี๊
ผม เค้าคนเดียวหรอ
พี่เช เชด้วย แหะๆๆ
มี๊ ไปนั่งรอที่โต๊ะไป เดี๋ยวให้พี่บอลเอาไปให้
ผม/พี่เช คร้าบบบ

พี่เชให้ผมไปนั่งก่อนส่วนเค้าก็เข้าไปในครัว สักพักพี่เชก็มานั่งตรงข้ามผม

ผม ไปไหนมาอ่ะ
พี่เช ป่าวววว (เสียงยาน)
ผม เช กินเสร็จแล้วกลับไปนอนนะ
พี่เช ทำไมอ่าาา ทำอย่างอื่นก่อนนอนได้ป้ะ (ยิ้มเจ้าเล่ห์ไปอีก)
ผม พอเลยๆ หัวสมองมึงก็มีแต่เรื่องอย่างเนี้ย
พี่เช อะไร เค้าหมายถึงทำความสะอาดบ้าน (ทำหน้าตาย)
ผม มึงแน่ใจว่าทำความสะอาดบ้าน
พี่เช แน่ใจเดะ (ยิ้มกรุ่มกริ่ม)
พี่บอล อาหารมาแล้วคร้าบ เชิญเซอร์กับมาดามทานให้อร่อยๆนะคร้าบบบ
พี่เช อย่ากวนตีนพี่บอล เดี๋ยวสั่งล้างร้านคนเดียวหรอก
พี่บอล ขอโทษครับคุณหนู 55555 (แล้วพี่บอลก็วิ่งออกไป)
พี่เช พี่บอลแม่งกวนตีนสัส
ผม จะกินได้ยัง
พี่เช เอ๊!!!! เอาไรมาให้กินน้าา
ผม ข้าวผัดไก่กิมจิ ปลาซาบะ หัวหอมชุบแป้งทอด แล้วก็ไก่เทอริยากิไง
พี่เช เอ๊ๆๆ ขอโปรดใครน้าาา
ผม อ๋อ กูเอง ทำไมอ่ะ (มองนิ่งๆ)
พี่เช โห่....อุตส่าห์ทำเซอร์ไพส์ โว๊ะ!! (ทำหน้ามุ่ย)
ผม งอลเค้าอีกอ่ะดิ
พี่เช ป่าว แค่นอยด์
ผม เค้าต้องง้อมั้ย (เหล่มองผม)
พี่เช คิดเองดิ (หันหน้าหนีไม่สนใจผม)

ผมกะว่าจะแกะปลาให้พี่เชสักหน่อย (ง้อๆ ไม่รู้จะงอลไรนักหนา) พอเอานิ้วไปบิดเนื้อปลาเท่านั้นแหละ

ผม โอ๊ยยย!! (ดึงนิ้วออกมา เลือดออก?!!)
พี่เช เฮ้ยเลือด (ดึงมือผมที่เลือดออกไปดูด)
ผม จะทำไรอ่ะ มันสกปรกนะ

พี่เชไม่สนที่คำพูดผม พอดูดเสร็จก็พอผมมาบนร้านพามานั่งที่โต๊ะข้างบนร้านแล้วหายไปในห้องๆนึง สักพักก็ออกมาพร้อมกับกล่องยา แล้วดึงมือผมไป

ผม จะทำไรอ่ะเช
พี่เช ปี้มึงอยู่มั้ง
ผม กวนตีนอีก
พี่เช ก็เห็นอยู่นี่จะถามทำไม

พี่เชจัดการกับนิ้วผม ล้างแอลกอฮอล์(มันให้เหตุผลว่าเผื่อมีเชื้อโรค) ทายาเหลืองให้แล้วพันนิ้วซะโอเว่อร์เล

ผม พันใหญ่ไปมั้ยเนี่ย กูนึกว่าเป็นโรค
พี่เช เผื่อมันมีเชื้อโรคไง เดี๋ยวมานะ

พี่เชเอากล่องยาไปเก็บแล้ววิ่งลงไปข้างล่าง สักพักขึ้นมาพร้อมกับจานอาหาร วิ่งขึ้นลงอยู่2-3รอบ แล้วมานั่งหอบข้างๆผม

ผม ที่จริงให้พี่ๆยกมาให้ก็ได้นะ
พี่เช เค้ายุ่งๆกันอ่ะ เชเลยยกขึ้นมา
ผม แล้วไม่ให้เค้า.....
พี่เช กินเหอะ เดี๋ยวยาว (นั่งหอบแปปนึงก่อนจะตักข้าวให้ผม)
ผม อะไร?!!
พี่เช เดี๋ยวป้อนไง
ผม ไม่ได้พิการสักหน่อย กินเองได้
พี่เช อยู่นิ่งๆไปเลย เดี๋ยวป้อนเอง คนอะไรซุ่มซ๊ามซุ่มซ่าม แกะปลาแค่นี้ก็ทำไม่ได้ บลาๆๆๆๆๆ (ป้อนให้ผมกับตัวเองสลับกันแล้วก็บ่นๆๆๆๆจนข้าวหมด ก็ยังไม่เลิกบ่น)
พี่เช ต่อไปเชคงต้องเอาเบ๊บไว้บนหิ้งใช่มั้ยถึงจะไม่ซุ่มซ่ามอ่ะ (หันมาหาผม)
พี่เช ไม่คิดจะพูดบ้างไง
ผม อยากให้กูพูดจริงอ่ะ (มองนิ่งๆ)
พี่เช งั้นไม่ต้องก็ได้ เดี๋ยวยาว (เก็บจานรวมๆเอาไว้แล้วพาผมลงมาข้างล่าง แต่มาจ๊ะเอ๋กับมี๊ก่อน)
มี๊ นิ้วไปโดนไรมาลูก
ผม ก้างปลาทิ่มอ่าแม่
พี่เช โง่! (พูดลอยๆ)
มี๊ ว่าน้อง แล้วจะไปไหนกันเนี่ย
พี่เช แถวนี้แหละมี๊ ไปละนะ
มี๊ ขี่ดีๆล่ะรถน่ะ
พี่เช คร้าบบบ

พี่เชลากผมมาที่หลังร้าน กดรีโมทอะไรไม่รู้สักพักประตูเหล็กก็เลื่อนขึ้นเผยให้เห็นบิ๊กไบค์คันนึงครับ ยี่ห้อ BM ผมจำรุ่นไม่ได้ละครับ แต่งอย่างดีเลย พี่เชเอากุญแจไปเสียบแล้วลากออกมา

ผม รถใครอ่ะเช
พี่เช รถเช (เหล่ผม) ทำไม?! สวยอ่ะเดะ
ผม ก็งั้นๆอ่ะ (เดินไปหน้าร้าน แล้วพี่เชก็ขี่มาจอดข้างหน้าผม)
พี่เช มานี่ (เอาหมวกกันน็อคมาใส่ให้ผม) ขึ้นมา
ผม มันสูงอ่า (ตอนนั้นผมสูงแค่ 164 เองครับ)
พี่เช แปปนะ

พี่เชลงจากรถแล้วอุ้มผมไปนั่งข้างหลัง แล้วพี่เชก็ขึ้นคร่อมข้างหน้า

ผม จะไปไหนอ่า
พี่เช ล่อนครับ
ผม ว่างเนาะ ไม่พักผ่อน
พี่เช ถามจัง
ผม เอ๊ะไอ่หะ....... บรื้นนน.......!!
ผม ไอ่เหี้ยเช ถ้ากูตกลงไปจะทำไงไอ่เหี้ย (เกาะพี่เชแน่นเลย ยังพูดไม่จบแม่งก็ขับออกมาไม่ทันตั้งตัวเลยห่า)

ผมก็พูดได้แค่นั้นแหละ มันจะรีบไปไหนก็ไม่รู้ แล้วมันก็มาจอดที่ปั๊มเติมน้ำมัน ผมก็ไปเซเว่นซื้อของบำรุงให้มัน ซื้อเสร็จก็มารอหน้าเซเว่น มันก็ขี่มาข้างหน้าผม

ผม อ้ะแบรนด์ แดกด้วยจะได้ฉลาดมั่ง
พี่เช ขอบคุณครับ
ผม แล้วจะไปไหนอ่า
พี่เช ขี่รถเล่นไง
ผม อืมๆ

เราก็ออกเดินทางต่อครับ มันขับมาบนดอยอินทนนท์ กว่าจะถึงเล่นซะเย็นเลย เราก็หาที่จอดรถแล้วกินขนมจีนน้ำเงี้ยวกันครับ

พี่เช อร่อยมั้ย
ผม อืม
พี่เช เชกินด้วยได้มั้ย
ผม อืม
พี่เช มากับเช จะพูดแค่ อืม อย่างเดียวหรอ (มองผมอย่างหงุดหงิด)
ผม อินอู่ (เข้าใจคนกินอยู่มั้ยครับ)
พี่เช เบ๊บ (กดเสียงต่ำ)
ผม แอ๊บๆ (รีบเคี้ยวแล้วรีบกลืน)
พี่เช จะรีบเคี้ยวทำไม เดี๋ยวก็ติดคอหรอก (ยื่นน้ำให้ผม ผมก็เอามาดูด)
ผม เป็นไร กินอยู่ๆ
พี่เช ก็นึกว่าไม่อยากคุย (หันหน้าหนี)
ผม งอล?
พี่เช ป่าวสักหน่อย
ผม หราาาาา คืนนี้มึงอด (พี่เชรีบหันมาหาผมเลย)
พี่เช ใครงอลบ้าบอ!! กินเสร็จยังอ่ะ
ผม ทำไม
พี่เช รีบกลับบ้านกัน เชรู้สึกคิดถึงที่นอนยังไงไม่รู้
ผม เอาความจริง
พี่เช เออนั่นแหละ
ผม อาไรเออนั่นแหละ
พี่เช น่านะกลับบ้านกันๆๆ (ดันไหล่ผม)
? เช!! (ผมกับพี่เชหันไป เป็นผู้หญิงคนนึงน่าจะรุ่นเดียวกับพี่เช สูงเท่าผม ขาว ผมยาวตรง ผมหันไปมองพี่เช พี่เชก็มองผู้หญิงคนนั้นอย่างอึ้งๆ)
พี่เช แบม

ผมมาต่อให้แล้วน้าาา ขอโทษน้าที่หายไปนานคุณชายเค้าให้ผมอ่านหนังสือ โทรศัพท์ก็หายด้วย 5555 ว่างๆจะมาต่อนะครับบบ บายยยยยย ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Mon Sep 05, 2016 11:11 am

มาต่อเร็วๆน้าาา
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Mon Sep 05, 2016 1:20 pm

ลุ้นกันต่อไป #ทีมนัม Smile Smile Smile
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Mon Sep 05, 2016 9:20 pm

ว่างๆๆก้อมาลงนะครับรออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Mon Sep 05, 2016 9:21 pm

ว่างๆๆก้อมาลงนะครับรออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 05, 2016 9:36 pm

chonla99 พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆน้าาา
คร้าบบบ ขอบคุณเน่อ ว่างๆเดะมาต่อให้นะคร้าบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 05, 2016 9:40 pm

kaihorm พิมพ์ว่า:ลุ้นกันต่อไป #ทีมนัม Smile Smile Smile
เย้ๆๆๆๆ ทีมผม 55555 ขอบคุณคร้าบบบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 05, 2016 9:41 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:ว่างๆๆก้อมาลงนะครับรออ่านนะครับ
ครับผมมม ^_^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Sep 05, 2016 10:38 pm

ปล่อยชะนีมาตัวนึงให้ลุ้นอีกละนะนัม .....ก็ลุ้นกันต้องไป #มาต่ออีกนะนัม
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Tue Sep 06, 2016 1:18 am

นัมคับ ว่างๆๆมาต่ออีกนะคับแล้วก็ฝากบอกคิดถึงเชด้วยนะ
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Tue Sep 06, 2016 3:10 am

พี่นัม มาต่อนะค่ะ ฝากบอกพี่เซด้วยนะ ว่า อย่างอลภรรยาให้มากนักล่ะ เดื้ยวพี่นัม เขาจิมีนิสัยขี้ดุเด้ (สำเนียงคนโคราช)
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Sep 06, 2016 7:20 pm

มาต่ออีกนะครับพี่นัมมมม
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Sep 07, 2016 2:23 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:ปล่อยชะนีมาตัวนึงให้ลุ้นอีกละนะนัม .....ก็ลุ้นกันต้องไป #มาต่ออีกนะนัม
คร้าบบบบบบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Sep 07, 2016 2:24 am

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:นัมคับ ว่างๆๆมาต่ออีกนะคับแล้วก็ฝากบอกคิดถึงเชด้วยนะ
ครับพี่หนึ่ง เดี๋ยวบอกมันให้นะ 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Sep 07, 2016 2:26 am

fcsunaree พิมพ์ว่า:พี่นัม มาต่อนะค่ะ ฝากบอกพี่เซด้วยนะ ว่า อย่างอลภรรยาให้มากนักล่ะ เดื้ยวพี่นัม เขาจิมีนิสัยขี้ดุเด้ (สำเนียงคนโคราช)
พี่ได้แค่ยิ้มล่ะครับ โมโหมันเดี๋ยวข้าวของเสียหายอีก เสียดายตังค์ 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Sep 07, 2016 2:28 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะครับพี่นัมมมม
คร้าบบบบ เย็นๆเด้อ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Sep 07, 2016 7:33 pm

รอๆๆครับปูเสื่อรอ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Sep 07, 2016 8:32 pm

chonla99 พิมพ์ว่า:รอๆๆครับปูเสื่อรอ
มาละจ้าาาาาา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Sep 07, 2016 8:34 pm

พี่แบม ดีใจจังที่เจอเช (ยิ้มอย่างใจดี)
พี่เช อืม
พี่แบม นี่ใครหรอ (หันมามองผม)
พี่เช อ้อแบมนี่นัม นัมนี่แบมนะ
ผม หวัดดีครับพี่แบม
พี่แบม หวัดดีจ้า เราเป็นน้องเชหรอ
ผม ปะ......
พี่เช ไม่ใช่หรอก (จะแย่งพูดทำไม)
พี่แบม อ่อๆๆ พี่เป็นแฟนเชน่ะ
ผม แฟน?!! (พูดออกไปอย่างตกใจ)
พี่เช แค่แฟนเก่าน่ะ
พี่แบม แฟนเก่าที่ไหนล่ะ พึ่งคบกันอาทิตย์ที่แล้วเอง
ผม ระ หรอๆครับ (หันไปมองพี่เชนิ่งๆ) งั้นผมกลับก่อนนะ (ผมจำไม่ได้แล้วว่าตอนนั้นผมรู้สึกยังไง แต่จำได้อย่างเดียวว่ามันอยากฆ่าคนข้างๆผมมากเลย)

กำลังจะเดินออกไปพี่เชก็มาจับมือผมไว้

พี่เช แบม พูดดีๆหน่อย
พี่แบม แล้วเราพูดไม่ดีตรงไหน
พี่เช ก็พูดแบบเนี้ยไงแฟนเชถึงเข้าใจผิดอ่ะ
พี่แบม แฟน? (มองงงๆ) ไหนหรอ
พี่เช นี่ไง (ดึงผมไปโอบไหล่ ผมก็ได้แต่ก้มหน้าไม่พูดอะไร)
พี่แบม พูดเล่นใช่ป้ะ
พี่เช ป่าว เราคบกันมา 7 เดือนละ เชอยู่กับแฟนตลอด เชจำได้ว่าเราเจอกันครั้งสุดท้ายก็ตอนที่เชเห็นแบมอยู่บนเตียงกับไอ่แก๊บไม่ใช่หรอ (มองแล้วแสยะยิ้ม)
พี่แบม ยังไม่ลืมอีกหรอ (ก้มหน้าแล้วยิ้มแห้งๆ)
พี่เช งั้นเชไปก่อนนะ เรากับแฟนจะกลับบ้านน่ะ

ผมหันไปมองพี่แบม พี่แบมหน้าเอ๋อเลยครับ แล้วพี่เชก็หันหัวผมกลับไปแล้วพาผมออกมาจากตรงนั้นจนมาถึงที่จอดรถ ผมก็สะบัดไหล่ออกจากพี่เช

พี่เช อะไร?
ผม คนนี้ใช่ป้ะที่เชเล่าให้เค้าฟังอ่ะ
พี่เช อืม
ผม แอบด่าแรงเหมือนกันนะเนี่ย
พี่เช ใสใส
ผม ใสมากครับที่รัก
พี่เช เรียกเชว่าไรนะ
ผม ที่รักไง ทำไมหรอ?
พี่เช ป่าววววว เรียกที่รักก็น่ารักไปอีกแบบเนาะ (ยิ้มมุมปากแล้วเอาหมวกกันน็อคใส่ให้ผม)
พี่เช กลับบ้านกัน รู้สึกคิดถึงเตียงยังไงไม่รู้ (อุ้มผมขึ้นรถแล้วพี่เชก็ขึ้นคร่อมรถมา)
ผม หราาาาา คิดถึงแค่เตียงใช่มั้ย
พี่เช ก็ไม่รู้สินะ (ยักไหลไม่ใส่ใจ)

ผมเอื้อมมือไปกอดเอวพี่เช แล้วพี่เชก็บิดรถออกมาเลย ผ่านไป 40 นาทีก็มาถึงบ้าน ถึงบ้านไวเหมือนโกหก พี่เชก็จัดการถอดหมวกกันน็อคของผมกับของเค้าออกแล้วลากผมขึ้นมาบนห้องเลย พอประตูถูกปิด พี่เชก็หันมาหาผมแล้วยิ้มมุมปาก จ้องผมเหมือนจะกินจนผมรู้สึกขนลุกไปทั้งตัว แล้วพี่เชก็พุ่งเข้ามาหาผมอย่างรวดเร็ว รวบตัวผมเข้าไปกอดแล้วกดผมลงกับโซฟา

ผม จะทำไรอ่ะเช
พี่เช เราก็มาปั่มปั๊มลูกกันไง
ผม ปั๊มพ่อมึงดิ กูท้องได้ที่ไหน
พี่เช เล่นพ่อเลยหรอครับเบ๊บ
ผม อะอืม ทำไม (มองกลัวๆ)
พี่เช ป่าวครับ (ก้มลงมาจูบปากผม)
พี่เช เชไม่มีวันนอกใจเบ๊บหรอก เชไม่ทำให้เบ๊บเสียใจ เบ๊บอย่าเชื่อคนอื่นนอกจากเชเข้าใจมั้ย (จ้องผมอย่างจริงจัง)
ผม เข้าใจครับ
พี่เช กูรักมึงนะ
ผม กูก็รักมึง

พี่เชก้มหน้าลงมาจูบปากผม คราวนี้เราแลกลิ้นกันอยู่นาน สักพักพี่เชก็เลื่อนลงมาไซค์ซอกคอผม ทั้งกัด ขบ เลีย ดูดจนผมเจ็บไปหมด แล้วพี่เชก็ถอดเสื้อผ้าของผมกับเค้าออกทั้งหมดแล้วอุ้มผมไปที่เตียง พี่เชกระหน่ำจูบผมอย่าบ้าคลั่งจนปากผมชาไปหมด แต่ครั้งนี้มีอารมณ์ร่วมด้วย ผมรวบแรงตัวเองแล้วผลักพี่เชออก พี่เชมองผมอย่างงงๆ แล้วผมก็พุ่งเข้าไปจูบพี่เช ไซค์คอ ดูด เลียที่คอพี่เช พี่เชครางออกมาไม่เป็นภาษา เราผลัดกันทำ ผลัดกันเลีย ผลัดกันดูด เสร็จแล้วผมก็กดพี่เชให้นอนลง ผมขึ้นไปนั่งบนตัวพี่เชแล้วจับของเค้าจ่อที่ก้นผม ผมทำใจก่อนแปปนึงก่อนจะนั่งทับลงมา มันทั้งเจ็บ อึดอัดไปหมด แล้วพี่เชก็ประคองเอวผมไว้แล้วลุกขึ้นนั่ง

พี่เช เจ็บมั้ยครับ
ผม เจ็บมาก (เหงื่อผมกับพี่เชตอนนี้ชุ่มไปทั้งตัวแล้วครับ)
พี่เช ทำไม่ได้วันหลังก็ไม่ต้องทำ มันเจ็บเข้าใจป่าว
ผม จะทำ ทำไม

ผมจ้องหน้าพี่เชแล้วค่อยๆขยับเอวตัวเอง มันแสบ มันจุกไปหมด ยิ่งดันลงมันยิ่งเสียดยังไงไม่รู้ อยู่ๆน้ำตาผมก็ไหลออกมาเพราะมันเจ็บมาก พอพี่เชเห็นผมน้ำตาไหลก็จูบผมแล้วดันผมให้นอนลง พี่เชจูบผมอยู่นานจนผมรู้สึกเริ่มดีขึ้นแล้ว พี่เชก็เริ่มขยับเอวจากช้าไปเร็วขึ้นๆๆเรื่อยๆแล้วกระแทกเข้ามาในก้นผมไม่ยั้ง ผมทั้งจิกแขนพี่เช เกร็งไปทั้งตัว ผมรู้สึกหายใจติดๆขัดๆยังไงไม่รู้ มันมวนๆที่ท้องไปหมด พี่เชซอยอยู่นานมาก ผมรู้สึกได้เลยว่าเป็นชั่วโมงๆ พี่เชก็กระแทกแรงขึ้นเร็วขึ้นเรื่อยๆ แล้วพี่เชก็กระตุกอยู่ 3-4ที น้ำพี่เชพุ่งเข้ามาในตัวผม ผมรู้สึกได้เลยว่ามันเยอะมาก แล้วพี่เชก็ฟุบลงที่ตัวผมหมุนตัวลงแล้วดึงผมไปกอด

พี่เช เบ๊บไหวมั้ย ตัวแดงหมดเลย
ผม ไหวๆ เค้าไหว (หายใจรัวๆ)
พี่เช เหนื่อยมั้ย
ผม อืม เชล่ะ
พี่เช นิดหน่อยครับ แล้วเบ๊บเจ็บมั้ย
ผม เจ็บนิดหน่อย แต่อึดอัดมากกว่า
พี่เช อึดอัดอะไรครับ
ผม กูจะตายละไอ่เหี้ย เอาค_ยมึงออกไปจากตัวกูได้แล้ว
พี่เช โห่....กำลังฟินเลย (แล้วพี่เชก็ดึงของเค้าออก)
พี่เช โล่งขึ้นมั้ย
ผม อืม
พี่เช นอนมั้ย
ผม อืม
พี่เช โกรธไรเชป่าว
ผม ป่าว
พี่เช ทำไมถามคำตอบเชคำล่ะ
ผม เหนื่อย
พี่เช ไม่โกรธใช่ป่าว
ผม เออ!! (หันไปมองค้อนพี่เช)
พี่เช โห่...แค่กวนนิดหน่อยเอง อาๆๆนอนก็ได้ (กดหัวผมให้ลงที่ไหล่ของเค้า)
พี่เช ฝันดีนะครับที่รัก
ผม ฝันดีครับ (จุ๊บเหม่งผม แล้วเราก็หลับกัน)

เช้าวันสดใส พี่เชปลุกผมเหมือนเดิมด้วยการจูบ

พี่เช เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ
ผม อาไรรร (บิดขี้เกียจ)
พี่เช ตื่นได้แล้วครับ
ผม อืมๆๆ กี่โมงแล้วอ่า
พี่เช 7 โมง
ผม ห้ะ!! (สะดุ้งอย่างรวดเร็ว แต่ลืมว่าเจ็บอยู่ ก้นกระแทกกับที่นอนอย่างแรงเลย)
ผม โอ๊ยยย!!!
พี่เช เบ๊บเป็นไรๆ
ผม เจ็บอ่า (เอามือมาลูบก้น)
พี่เช ไหวมั้ย ไม่ไหวก็ไม่ต้องไปกันก็ได้
ผม ไหวๆๆ
พี่เช งั้นนอนลง เดี๋ยวเชเช็ดตัวให้นะ (ผมพยักหน้า)

แล้วพี่เชก็วิ่งหายไปในห้องน้ำ สักพักก็ออกมาพร้อมกับกะละมังกับผ้า พี่เชก็เอามาเช็ดตัวผมแล้วก็ก้นผมจนสะอาด แล้วจัดการทาครีมให้ผมแล้วก็แต่งตัวให้เสร็จสรรพ เสร็จแล้วก็อุ้มผมลงมาข้างล่าง พี่เชก็ตักข้าวต้มมาวางไว้ถ้วยนึงพร้อมกับยาแล้วจัดการป้อนผมกับเค้าสลับกัน พอหมดพี่เชก็เอายาใส่ปากตัวเองตามด้วยน้ำ หันมาบีบปากแล้วจูบปาก ปล่อยน้ำในปากเข้ามาในปากผมแล้วปิดเอาไว้อยู่อย่างนั้นจนผมกลืนลงไปพี่เชถึงถอนปากออก

ผม แอะๆๆ ทำไรเนี่ย (สำลักน้ำ)
พี่เช เชรู้ว่าเบ๊บไม่กินยาเลยทำแบบนี้ไง วันหลังไม่กินยาเค้าทำแบบนี้นะ
ผม ไม่เอา
พี่เช เอา!! ไปเรียนได้ละ สายแล้ว
ผม อืมๆๆ

พี่เชค่อยประคองผมมาที่รถคันเมื่อวาน แล้วอุ้มผมขึ้นรถ พี่เชขึ้นคร่อมรถเสร็จก็ขับออกมาแล้วตรงมาโรงเรียนกันเลย พอถึงโรงเรียนมีนักเรียนหลายคนหันมามองผมสองคนที่กำลังขับรถเข้ามาจนมาถึงโรงจอดรถ

ผม เช เค้ามองไรกัน
พี่เช มองเราสองคนไง ป้ะอย่าไปสนใจคนอื่นเลย

พี่เชประคองผมเดินออกมาจากโรงรถ ตลอดทางคือคนหันมามองผมสองคนตลอดเลยแล้วพี่เชก็พาผมมานั่งที่ใต้ตึก พี่เชวิ่งไปเข้าห้องน้ำ ผมก็ค่อยๆเดินเล่นแถวๆนั้นแต่สายตาผมเผอิญผ่านไปเห็นบอร์ดอันนึงที่ติดอยู่ฝาผนังของตึก มันเป็นหัวข้อว่า ผลโหวตคู่รักที่น่าอิจฉาที่สุดในโรงเรียน ผมก็ไล่ขึ้นไปเรื่อยๆจนสายตามาสะดุดกับคู่รักที่ 1 นั่นมันผมกับพี่เชนี่ ตกใจมากเลย มีผมกับพี่เชได้ไงเนี่ย ผมหันมองซ้ายขวาไม่มีใครแล้วหันไปเปิดกระจก กำลังจะแกะเลย ใครไม่รู้มาสะกิดไหล่ผม

? ทำไรอ่ะ (ผมสะดุ้งเลยครับ)
ผม อ๋อ ปะปะป่าวๆๆ (ปิดกระจกเหมือนเดิม)
? ก็เห็นอยู่ว่าจะทำไร (หันไปมองรูปกับผมสลับกัน) อ๋อนัมใช่ป้ะ เราเกรซนะ
ผม อืมๆ หวัดดีๆๆ
เกรซ เราเป็นคนติดบอร์ดเองอ่ะ
ผม เกรซเองหรอ ทำทำไมอ่า
เกรซ อ๋อ พอดีเราทำโพลคู่รักที่น่าอิจฉาที่สุดในโรงเรียนในเว็ปโรงเรียนอ่ะ ไม่เห็นหรอ
ผม ไม่อ่ะ เราไม่ค่อยสนใจเว็ปของโรงเรียนเท่าไหร่ แต่ทำไมมีเราอ่า
เกรซ ก็เห็นว่าเราน่าจะทำอะไรแปลกๆใหม่ๆดูไง มีตั้ง 30 กว่าคู่ในโรงเรียน แต่ก็ยังมีคนอิจฉาแกกับพี่เชนะเนี่ย
ผม หรอๆ มันน่าอิจฉาตรงไหน
เกรซ ทำไมจะไม่น่าอิจฉา คบกันก็นานที่สุดในโรงเรียน อยู่ด้วยกัน ไปไหนมาไหนทำอะไรด้วยกันตลอด ที่เด็ดสุด เวลาพี่เชโกรธนัมพี่เชไม่กล้าทำอะไรแรงๆกับนัมเลยนี่ จริงมะ
ผม ก็จริง เดี๋ยวนะ รู้ได้ไงอ่า
เกรซ ก็เรากับเพื่อนสัมภาษณ์ทุกคนแหละ จะสุ่มเอาอ่ะว่าจะสัมภาษณ์หญิงหรือชายของคู่รักนั้นๆ
ผม อ่อๆๆ
พี่เช เบ๊บครับทำไรอยู่ครับ (หอมแก้มผม) อ้าวน้องที่สัมภาษณ์พีาวันนั้นป้ะ
เกรซ ค่ะ (มองผมสองคนแล้วยิ้มๆ)
ผม เกรซยิ้มไร
เกรซ ป่าว เราแค่เขินอ่ะ เวลานัมอยู่กับพี่เช งั้นเราไปแล้วนะ
ผม/พี่เช อืม (แล้วเกรซก็วิ่งออกไป)
ผม เช
พี่เช ครับผม
ผม ไปสัมภาษณ์อะไรตอนไหน
พี่เช ก็วันที่เค้าซ้อมละครไง
ผม อ๋อออ วันที่เชกินน้ำยาล้างห้องน้ำใช่มะ (หันมามองค้อนผม)
พี่เช เบ๊บ ไม่ต้องพูดถึงอีกได้มั้ย!!
ผม ทำไมอ่า
พี่เช ป่าว (หันหน้าหนี)
ผม อายหรอ 555555
พี่เช เบ๊บ!!! (พูดกดเสียง ผมปิดปากแทบไม่ทันเลย)

แล้วพี่เชก็ประคองผมมาถึงห้องเรียนเค้า เรานั่งเล่นในห้องสักพักพวกพี่ๆกับเพื่อนๆผมก็เข้ามากัน

พี่จา ว่าไงน้องชาย ลืมพี่ละมั้งเนี่ย (เดินมาจุ๊บแก้มผม)
ผม ลืมที่ไหน พี่จามานั่งกับนัมหน่อยดิ
พี่จา ได้ดิ (พี่จาก็นั่งลงข้างๆผม)
ผม พี่จา นัมอยากไปเกาหลีอ่ะ
พี่เช ไปทำไม!!
ผม ป่าวววว ก็แค่อยากไป แต่ไม่ได้จะไปสักหน่อย
พี่เช อืม แล้วไป (หันไปหาเพื่อนๆเค้าต่อ ผมก็พาพี่จาออกมานอกห้อง)
พี่จา แม่งจะหึงห่าไรเยอะแยะเนาะ
ผม อืม ทุกเรื่องเลย
พี่จา วันนี้พี่มีความสุขจัง จะได้ส่งน้องไปมีความสุข
ผม ส่งน้องไปมีความสุข? คือไร
พี่จา ป่าวๆๆๆ (ยิ้มให้ผม)
ผม เออพี่จา วันนั้นทำไมพี่จาถึงอยากรู้ว่าเชรักนัมจริงหรือป่าวอ่ะ
พี่จา พี่แค่อยากรู้ไงว่ามันรักหรือแค่ต้องการ พี่มีนัมคนเดียวนะ ถ้านัมเป็นไรไปพี่จะอยู่ไงล่ะ
ผม เป็นห่วงนัมขนาดนี้ เป็นแฟนกันเลยมั้ยล่ะ (พูดติดตลก แต่.......)
พี่จา ก็ได้อยู่นะ (ยิ้มมุมปาก แล้วค่อยๆเดินมาหาผม)
ผม ไอ่พี่จา นัมล้อเล่น (เดินถอยหลังจนติดกำแพง)
พี่จา แต่พี่ไม่เล่นว่ะ (เดินมาชิดตัวผม แล้วพี่จาก็โน้มหน้าเข้ามาใกล้ผม ผมกลับตาปี๋เลย)
พี่จา 55555555 (ขำ?!!)
ผม ขะขำไร ตลกหรอ
พี่จา ตลกดิ ใครจะบ้าเป็นแฟนกับน้องตัวเองวะ 55555
ผม ไอ่พี่บ้า!!! (ไล่เตะพี่จา พี่จาก็วิ่งหนีผมทั่วตึกเลย)
ผม ไอ่พี่จา หยุดนะเว่ย!!
พี่จา แบร่ๆๆ แน่จริงก็เข้ามาเด้

ผมไล่พี่จาสักพักครับ แล้วมานั่งหอบอยู่โต๊ะหลังห้อง (ห้องข้างๆ) แม่งเจ็บก้นก็เจ็บ อยากจะเตะแม่งก็อยากทำ ขี้แกล้งชิบหายพี่ผม

พี่จา เหนื่อยแล้วหรออออ (ทำหน้ากวนๆ)
ผม เออ
พี่จา สนุกจังเยย
ผม เออ!!
พี่จา อู้หู่ ต้องกระแทกสงกระแทกเสียง
ผม ไอ่พี่จา!! กูเหนื่อยนะเว่ย
พี่จา อาๆๆ ไม่แกล้งละๆ (นั่งลงข้างหน้าแล้วจ้องหน้าผม)
ผม มอง มองทำไม
พี่จา ~~ มอง มองทำไม คล่องใจอะไรหรือเปล่า ฉันลืมหมดแล้วในทุกเรื่องราว ฉันฝังไว้ในป่าช้า ~~
ผม ตลกๆๆ
พี่จา ชอบมากเลยชมพู่ ก่อนบ่าย (ยิ้มกวนๆ)
ผม กูไม่เล่นกับมึงละจา
พี่จา โอ๋ๆๆ ล้อเล่นน่าาา (เดินมาจับมือผม) เดี๋ยวพาเดินป่ะ

แล้วพี่จาก็ค่อยๆพาผมเดินกลับห้องครับ ไปถึงพี่เชทำหน้ายักษ์อยู่หน้าห้อง

พี่เช ไปไหนมา!!
ผม วิ่งเล่นกับพี่จา มีไร
พี่เช ไปไหนทำไมไม่บอกเช!!
ผม เค้าไปกับพี่เค้านะ
พี่เช อืม (เดินเข้าไปในห้อง)
ผม มันเป็นไรของมันวะ
พี่จา ไม่รู้มัน งอลนัมมั้ง
ผม บ้าละ จะงอลไรนักหนาวุ้ว
พี่จา ไปง้อมันดิ
ผม ไม่อ่ะขี้เกียจง้อละ เดี๋ยวมันก็หายเอง (ผมก็เดินไปนั่งกับพวกไอ่สอง)
สอง มึงรู้ยัง วันนี้ไม่มีเรียนนะ
ผม อืม พึ่งรู้เมื่อกี้
โอ๊ด ใครบอกมึง
ผม ไอ่สองง่ะ
พวกมัน ไอ่สัส!!
โค้ช พี่เชงอลอ่ะดิ ตอนมึงหายไปเมื่อกี้ พี่เชหามึงทั่วชั้นเลยนะเว่ย
ผม จะหาทำเหี้ยไร กูนั่งอยู่ห้องข้างๆนี่เอง
โค้ช อ้าวหรอ
พี่เช ไม่คิดจะง้อเชเลยใช่ป้ะ (อยู่ๆก็ตะโกนขึ้นมา ผมก็หันไปมอง)
ผม ทำไมต้องง้อ
พี่เช ก็เชงอลอยู่นี่
ผม เอองอลไปเหอะ (หันมาหาพวกไอ่สอง) ป่ะพวกมึง กลับห้องกัน

พวกผมก็ลุกขึ้นจะเดินไปหน้าประตู อยู่ๆพี่เชก็วิ่งมากระชากผมไปกอด

พี่เช มากับเช เรามีเรื่องต้องคุยกัน (พี่เชอุ้มผมมาที่ห้องๆนึงครับ ผมก็ปล่อยให้เค้าอุ้มไปไม่ว่าไร พอถึงห้องเค้าก็วางผมลง)
ผม มีไร งอลไรเค้าอ่า
พี่เช ป่าว ไปไหน ทำไมไม่บอกเช เชเป็นห่วงนะ ก้นก็เจ็บอยู่ อย่าเดินไวดิ เดี๋ยวเลือดออก
ผม คร้าบบบบพ่ออออ
พี่เช ไม่ต้องมาประชดเชเลย งอลนะเว่ย
ผม ต้องง้อมั้ย (หันมาเหล่ผมหน่อยๆแล้วหันไป)
ผม อาๆๆๆ โอ๋ๆๆเชจ๋า อย่างอลเค้าเลยน้าาา เค้าผิดไปแล้ว (เบ้ปาก ทำหน้าตาหน้าสงสาร พี่เชเหล่ผมหน่อยๆก่อนจะหลุดหัวเราะ)
พี่เช 55555555
ผม ขำไร?!!
พี่เช มันตลกอ้า 55555
ผม กูไม่ตลกนะ (มองพี่เชนิ่งๆ พี่เชรีบหุบยิ้มเลย)
พี่เช โกรธหรอ ที่เชหัวเราะอ่ะ
ผม ป่าว
พี่เช งั้นเรากลับห้องกันเนาะ
ผม อืม
พี่เช เบ๊บอ้าาาา!! โกรธเค้าแน่เลยอ่า
ผม ก็บอกว่าป่าวไง (มองอย่างรำคาน แล้วเดินออกไป พี่เชก็ตามมา แม่ง!คนอุตส่าห์ง้อ ดันมาหัวเราะอีก ชิ!! กลับเข้ามาในห้อง ผมก็ตรงไปหาพวกไอ่สองเหมือนเดิม พวกมันก็เอาแต่จ้องผม ส่วนพี่ยอกับพี่ส้มหาย ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไร)
ผม มองควยไร
พวกมัน ป่าวๆๆๆ
ผม เหี้ย!!
พี่เช เบ๊บจ๋าาา โกรธเค้าหรอ
ผม ป่าว
พี่เช ดูก็รู้ว่าโกรธเชอ่า หายโกรธเชน้าาา
ผม ก็บอกว่าป่าวไง!!
พี่เช น่าาาโกรธเชอ่าา เชขอโทษน้าๆๆๆ
ผม บอกว่าป่าวก็ป่าวดิวะ มึงอย่ามาเซ้าซี้ได้ป้ะเช
พี่เช อะไรอ่ะ กูมาง้อมึงป่าววะ มึงแม่ง!!
ผม ใครใช้ให้มาง้อกูล่ะ ไม่เต็มใจง้อก็ไม่ต้องง้อดิ
พี่เช มึงก็อย่างเนี้ย ขี้งอลชิบหาย
ผม มึงหรือกูที่ขี้งอล
พี่เช มึงแหละ
ผม แล้วมึงจะมาทะเลาะกับกูทำไม
พี่เช มึงแม่งงี่เง่าอ่ะ
ผม กูไม่เคยงี่เง่า มึงแหละชอบบังคับกู
พี่เช กูบังคับให้มึงมารักกูหรือเปล่าล่ะ
ผม เออ!!
พี่เช ยังไง!!
ผม ถ้ามึงไม่ข่มขืนกูวันนั้น กูก็ไม่มาอยู่กับมึงหรอก
พี่เช เพราะเรื่องนั้นใช่ป้ะ ที่มึงต้องทนอยู่กับกูอ่ะ จริงๆแล้วมึงไม่ได้รักกูใช่ป้ะ
ผม เออ กูทนอยู่กับมึง มึงพอใจยัง!! (พี่เชเงียบไปสักพัก)
พี่เช ถ้าอยู่กับกูแล้วมึงไม่มีความสุข มึงก็ไปเหอะ (หันไปทางอื่น ไม่มองผม)

เท่านั้นแหละ น้ำตาผมล่วงเลย มึงแม่งไม่เข้าใจกูหรอวะว่ากูประชดผมเดินออกมาจากตรงนั้นแล้วเดินมาหยุดที่โต๊ะหินอ่อนหลังตึก พี่จาก็เดินมานั่งข้างๆผม

พี่จา ไม่ต้องร้องนะ! (ดึงผมไปกอด)
ผม ดูมันดิพี่ แม่งชอบเอาเรื่องไร้สาระมาทะเลาะอ่ะ ฮือๆๆ
พี่จา ให้พี่พูดกับมันให้ป่าว
ผม ไม่ต้องอ่ะ ให้มันคิดเองบ้าง
พี่จา อืมๆ งั้นเราไปแถวกันเถอะ
ผม ไปทำไม (มองงงๆ)
พี่จา เถอะน่าาา วันนี้วันดี ท้องฟ้าแจ่มใสเนาะ
ผม ใสบ้าไร ฝนจะตกอยู่ละ

พี่จายิ้มนิดหน่อยก่อนจะจูงมือผมไปที่แถว ไปถึงไม่มีครูสักคนเลย แต่ที่แปลกคือทุกคนหันมามองผมแล้วยิ้มๆ มองไปบนเวทีก็เห็นพี่ยอกับพี่ส้มอยู่บนเวที

พี่ยอ ต้อนรับเจ้าสาวหน่อยเร็วทุกคนนน!!!
ทุกคน วี๊ดๆๆๆๆๆ ฮิ้ววๆๆๆๆ (พี่จาก็พาผมเดินมาตรงกลางแล้วกำลังจะเดินออกไป แต่ผมดึงเอาไว้)
พี่จา มีไร
ผม อะไรเนี่ย
พี่จา เอาน่า ยืนอยู่นี่ก่อนแปปนึง เดี๋ยวพี่มา

แล้วพี่จาก็เดินไปที่เดิม พอผมหันไปมองกลับเป็นพี่เชที่เดินเข้ามาแทน ผมกำลังใส่เกียร์หมาวิ่งหนี แต่พี่เชดันวิ่งมารวบผมไปกอดก่อน

พี่เช เชขอโทษนะเบ๊บ (พี่เชใส่ไมค์โครโฟนติดอยู่ที่ปากครับ แต่ผมไม่ได้สนใจไร)
ผม ขอโทษกูเรื่องไร
พี่เช เชรู้ว่าเบ๊บรักเช เชขอโทษนะที่เชงี่เง่าอ่ะ
ผม พึ่งรู้ตัวหรอ
พี่เช อย่าพึ่งชวนทะเลาะดี้
ผม ป่าวสักหน่อย
พี่เช เมื่อกี้ประชดเชใช่มะ
ผม เออ มึงพึ่งรู้?
พี่เช เชขอโทษน้าาา (นั่งลงคุกเข่า)
ผม จะนั่งทำไม ไม่เจ็บเข่าหรอ (พี่เชล้วงกระเป๋าแล้วหยิบกล่องสีน้ำเงินออกมา)
พี่เช แต่งงานกับเชนะ (เปิดกล่องแล้วหยิบแหวนออกมาสองวง ดูท่าแล้วน่าจะแพงหน้าดูครับ)
ผม ไอ่บ้า อย่าพูดเล่นนะเว่ย
พี่เช เชไม่เล่น เชจริงจัง
ผม บ้าหรอวะ เอาดีๆดิ
พี่เช นี่ไง (หยิบมาวงนึง ส่วนอีกวงกำเอาไว้)
พี่เช แต่งงานกับเชนะ
ผม อะไรเนี่ย?!! งงละนะ
พี่เช ทำไม เบ๊บไม่อยากแต่งกับเชหรอ
ผม ก็อยาก แต่แค่งงๆอ่ะ
พี่เช ไม่ต้องงง สรุปแต่งงานกับเชนะ
ผม เอ่อ.....
พี่ยอ เอ้าพวกเราช่วยพูดกันหน่อยเร้ว 1 2 3!!
ทุกคน แต่งเลยๆๆๆๆ (โอ้โห จะพร้อมเพรียงอะไรขนาดน้านนน!!)
ผม ไม่!! (ทุกคนเงียบกริบ)
พี่เช ทำไม
ผม กูจะไม่แต่งกับมึง
พี่เช ทำไม กูไม่ดีตรงไหนวะ เออกูยอมรับว่ากูมันเหี้ย กูเหี้ยเอง กูงี่เง่า กูเอาแต่ใจ กูขี้งอล แต่ที่กูทำไปเพราะกูรักมึงนะ (ลุกขึ้นแล้วเอาแต่ว่าตัวเอง
ผม ก็กูบอกแล้วไงว่ากูจะไม่แต่งกับมึง (พี่เชน้ำตาไหลเลยครับ เบะปากร้องไห้แล้วก้มหน้าลงน่ารักเชียว แต่ผมยังพูดไม่จบสักหน่อย)
ผม ถ้ากูยังเรียนไม่จบ!! (พี่เชเงยหน้ามองผมงงๆ)
พี่เช พูดใหม่อีกทีดิ๊ เชฟังไม่ถนัดอ่ะ (เช็ดน้ำตาลวกๆ)
ผม กูจะไม่แต่งกับมึง ถ้ากูยังเรียนไม่จบ ชัดยัง กูเขินนะเว่ยไอ้เหี้ย
พี่เช พูดจริงนะ เบ๊บจะแต่งงานกับเค้าจริงๆนะ
ผม เออ!!
พี่เช เย้ๆๆๆ กูจะมีเมียแล้วโว้ยย!!
ผม ไอ่เช มึงใส่ไมโครโฟนอยู่ จะตะโกนหาพ่อมึงหรอ
พี่เช ขอโทษๆๆ สรุปหมั้นกับเค้านะ
ผม ก็ให้แม่มาขอดิ
พี่เช ก็ได้ มี๊ครับ ออกมาหาหน่อย

มี๊เดินออกมาจากหลังรถ แล้วก็ตามด้วยทุกคนแล้วก็เพื่อนๆผม มากันครบเลยครอบครัวผมกับมี๊ เอาล่ะสิ มันไปเตี๊ยมกันตอนไหนวะ

ผม อะไรกันเนี่ย ยังไงเนี่ยเช เค้างงไปหมดแล้วนะ
พี่เช ไม่เห็นต้องงงเลย นี่ไงมี๊กับป๊าเช ส่วนนั่นพ่อกับแม่เบ๊บ ครบเลย (ยิ้มให้ผม)
ผม เดี๋ยวๆๆ ไปเตี๋ยมกันตอนไหน
พี่เช ไม่บอก!! (บิดตัวไปมา) เร็วๆดี้ เชเขินนะเว่ย จะแต่งกับเชป่าว
ผม ก็ให้เรียนจบก่อนดิว้าาา
พี่เช งั้นหมั้นกันก่อนก็ได้
ผม (เงียบครับ เอาแต่ยิ้ม คนมันเขินนี่หว่า)
พี่เช เขินหรอ หน้าแดงหมดแล้ว
ผม เออออออ (ลากเสียงยาว)
พี่เช เอ้าเร็วๆดิ จะหมั้นกับเค้าป่าว

ทุกคนเริ่มส่งเสียงกันครับ หมั้นเลยๆๆๆ จะขอ ขอที่ดีๆหน่อยไม่ได้หรอวะ คนมันอายนะเว่ย

ผม เออ หมั้นก็หมั้น ไอ่บ้า >..<

พี่เชเอาแหวนอันเก่าออกแล้วใส่วงใหม่ให้ผม ผมก็ใส่ให้เค้าบ้าง แล้วพี่เชก็ลุกขึ้นกอดผม ทุกคนก็โฮ่แซวกันไป

พี่ยอ อ้าวๆๆ เงียบๆหน่อยครับ เจ้าบ่าวกับเจ้าสาวเขินหมดแล้ว 55555 (ทุกคนก็ยังไม่หยุดแซวไง)
พี่จา มีสามีละน้องกู 55555
ผม ไอ่พี่บ้า
พี่เช เขินหรอ
ผม เออ!! (เอาหน้าซุกอกพี่เช)
พี่เช แม่ครับ พ่อครับ เชสัญญานะว่าจะดูแลนัมอย่างดีเลย (แม่กับพ่อผมก็พยักหน้า)
พี่เช มี๊ป๊าครับ เชพาว่าที่สะใภ้กลับบ้านก่อนนะครับ
มี๊ ไปเถอะๆๆ (ป๊าพยักหน้า)

แล้วพี่เชก็ถอดไมค์ออกแล้วอุ้มผมออกมาจากตรงนั้น ทุกคนก็โห่แซวผมเป็นระยะๆ ผมเอาแต่ซุกที่อกพี่เช จนมาถึงรถครับ พี่เชก็อุ้มผมมานั่งที่รถ เอาหมวกกันน็อคมาใส่ให้ผม แล้วเราก็มาบ้านกัน แต่มันไม่ใช่บ้านน่ะสิ มันเป็นคอนโดที่ผมเคยอยากมาอยู่ เพราะมันสวยมาก ว่าแต่พี่เชรู้ได้ไง ผมได้แต่คิดในใจแต่ไม่ได้ถามไป จนเราเข้ามาในห้องกัน

มาต่อให้ละนะคร้าบบบบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Sep 07, 2016 8:46 pm

ว่างๆมาลงใหม่นะครับรออ่านคนับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Wed Sep 07, 2016 9:18 pm

กะลังฟินๆ มาต่ออีกเด้อ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Sep 07, 2016 10:23 pm

ติดตามครับ ฟินสุดๆตอนนี้จิกหมอนแม่ไล่ตีรอบบ้านอยู่555
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by แสนดี Thu Sep 08, 2016 12:03 am

ตอนนั้น พี่เชไปห้องน้ำทำไมหรอครับ 555

แสนดี

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Sep 08, 2016 2:11 am

เรียกสินสอดแพงๆๆนะคับนัมเอาให้คุ้ม 5555
มาต่ออีกนะคับนัมเช รอติดตามนะคับ

หน้า 6 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 5, 6, 7 ... 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน