G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 2 จาก 13 Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 2 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Aug 18, 2016 6:02 pm

ผม มาทำไม
พี่เช พี่ก็แค่อยากมานั่งด้วยไม่ได้หรอ
ผม มีเยอะแยะ ทำไมไม่ไปนั่งโต๊ะอื่นวะ
พี่เช พูดกับพี่ พูดดีๆหน่อยสิครับ (ลุกขึ้น ผมไม่รอให้มันมาหาผมหรอก ผมรีบวิ่งขึ้นมาบนห้องแล้วไปนั่งที่โต๊ะผม แล้วโทรศัพท์ผมเข้า ไอ่สองโทรมา)
ผม ว่าไงวะมึง
สอง มึงอยู่ไหนวะ (เสียงมันดูรนๆ)
ผม บนห้องว่ะ
สอง เออๆเดี๋ยวไปหา แค่เนี้ย (วางสาย ผมนั่งรอมันอยู่บนห้องครับ สักพักมีคนมาสะกิดผม)
ผม เฮ้ยมาทำไมวะ (ไอ่พี่เชนั่งยิ้มข้างๆผม)
พี่เช มาหาน้องไง (ผมลุกขึ้นเตรียมวิ่งครับ แต่ไอ่พี่เชดึงคอเสื้อผมเอาไว้)
ผม ปล่อยนะเว่ย ปล่อยกูๆ (มันลากผมไปกับมัน ผมพยายามดิ้นครับ อยู่ๆมันก็อุ้มผมพาดบ่า ผมทั้งทุบทั้งข่วนมัน มันก็ไม่ปล่อยผมจนมาห้องๆนึง มันมีแต่ไม้เก่าๆครับ แล้วมันก็วางผมลงบนพื้น แต่ยังจับผมไว้อยู่)
ผม ไอ่เหี้ย พากูมาทำไมเนี่ย
พี่เช กูแค่อยากคุยด้วย
ผม เรื่อง?
พี่เช ไม่มี
ผม ไม่มีมึงก็ปล่อยกูสิ
พี่เช ไม่จำเป็น
ผม เพื่อนไม่คบไงถึงชอบแกล้งคนอื่นอ่ะ ได้ข่าวว่าชอบเข้าจังนะไอ่ห้องปกครองเนี่ย
พี่เช ยุ่ง!!
ผม แล้วมึงมายุ่งกับกูทำไม
พี่เช อยากอยู่ด้วย (ตอบนิ่งๆ มองผมไม่ละสายตาเลย)
ผม กูไม่ได้อยากอยู่กับมึง มึงปล่อยกูเซ่!! กูจะไปเรียน
พี่เช วันนี้ไม่มีเรียน ประชุมเรื่องไหว้ครู
ผม ไม่ได้ถาม
พี่เช ก็อยากบอก (ทำหน้ากวนๆ)
ผม เชี้ย!!
พี่เช จะถือว่าเป็นคำชมนะครับ (แม่งโคตรกวนประสาทผมเลย แล้วโทรศัพท์มันก็เข้าครับ)
พี่เช โหลว่า เออไม่เข้า กูไม่เข้า เออจาวันนี้กูเอาน้องมึงไปนอนบ้านกูนะมีเรื่องต้องคุย แค่เนี้ยแหละ
ผม เชี้ยไรมึงเนี่ย จะคุยเหี้ยไร กูไม่มีเรื่องไรจะคุยกับมึง
พี่เช กูมี เยอะด้วย
ผม มึงก็พูดมาตอนนี้ดิ
พี่เช ไม่อ่ะ เรื่องนี้กูค่อยบอก
ผม ไม่เอา ออกไปนะเว่ย กูไม่ไปกับมึงนะ (ผมเริ่มร้องไห้แล้ว กลัวมันจะทำอะไรผม บวกกับผมเริ่มเหนื่อยแล้วด้วย)
พี่เช ร้องทำไม (ถามหน้าตายียวน)
ผม กูกลัวมึงอ่ะ ปล่อยกูนะเว่ย
พี่เช พี่ไม่ทำไรเราสักหน่อย มีแต่เราอ่ะทำพี่ (เลื่อนหน้ามองผมใกล้ๆ แล้วยิ้มบางๆ)
ผม ยิ้มเหี้ยไร (มันจับผมขึ้นแล้วรวบกวดผม ตอนนั้นผมทั้งกลัวทั้ง... มันอธิบายไม่ถูกอ่ะครับ เค้าเอาแต่จ้องหน้าผม ผมเกร็งไปทั้งตัวเลย)
พี่เช ทำไมเราชอบคิดว่าพี่จะทำเราล่ะ
ผม ก็มึงมันประวัติเสียอ่ะ เอะอะกระทืบคนอื่น แถมชอบเข้าห้องปกครอง แล้วยังชอบกวนกูด้วย กูถามจริง คนอื่นไม่มีให้แกล้งหรอถึงมาแกล้งกูอ่ะ
พี่เช พี่ชอบเราอ่ะ.... (ห้ะ? หูฝาดป่าววะ ไอ่พี่เชบอกชอบผม)
ผม เมื่อกี้ว่าไงนะ ได้ยินไม่ชัด (มันเลิ่กลั่กนิดหน่อย)
พี่เช ปะ ป่าววว แค่จะบอกว่า....ไม่มีไรชั่งแม่งเหอะ (ไอ้ปากแข็ง)
ผม ปล่อยได้แล้ว กูอึดอัด
พี่เช พี่ขอไรอย่างดิ
ผม อะไรวะ!!
พี่เช เราคุยกันดีๆได้มั้ย
ผม คุยไงล่ะ
พี่เช แค่เลิกพูดกูมึงกับพี่ได้มั้ย
ผม ทะ ทำไม
พี่เช พี่แค่ไม่ชอบอ่ะ
ผม อืมๆ (ตกลงง่ายไปมั้ยเรา)
พี่เช คืนนี้เราตกลงไปนอนกับพี่มั้ย
ผม ไม่ครับ สั้นๆได้ใจความนะ (ผมผลักพี่เชออกแล้ววิ่งออกมาจากห้อง)

หลังจากวันนั้นผมกับพี่เชเจอกันบ่อยขึ้นเริ่มสนิทกันเรื่อยๆ พี่เชก็กวนผมบ้าง แต่จะสนิทกันขนาดไหนผมก็ไม่ไปไหนกับเค้าสองคนแน่นอนครับ พี่เชเท่าที่สังเกตคือพี่เค้าแทบจะไม่มีเรื่องเลย ห้องปกครองก็ไม่ได้เข้าแล้ว พี่เค้าเป็นอย่างนี้ดีมากเลยครับ จนปิดเทอมหนึ่ง เพื่อนๆก็ชวนผมไปเที่ยวโน่นนั่นนี่บ้าง ผมไม่ไปหรอกครับ เก็บตัวเงียบอยู่แต่บ้าน ช่วงปิดเทอมผมก็เปลี่ยนตัวเองครับ เลิกใส่แว่นแล้วผมเปลี่ยนมาใส่คอนแท็คแทน แล้วสำคัญที่สุดคือได้ดัดฟันสักที รอวันนี้มานานแล้ว 5555 มาเล่าถึงตอนเปิดเทอมเลยนะครับ

ก็อก ก็อก ก็อก !! ตื่นได้แล้วครับน้องชายของพี่ (เสียงพี่จาครับ)
ผม ทำไมไม่เคาะประตูอ่ะพี่ (เปิดประตูออกไปเจอพี่ชายยืนยิ้มอยู่)
พี่จา ขี้เกียจอ่ะ เจ็บมือ
ผม เยอะละ นี่กี่โมงละพี่ ป้ะลงไปกัน (พี่จาจับแขนผมเอาไว้ ผมหันไปที่เค้าก็ทำลอยหน้าลอยตา รู้เลยอยากให้ผมหอม ผมก็หอมพี่ผมครับแล้วพี่ผมก็หอมกลับแล้วเราก็พากันไปโรงเรียน)

ผม พี่จา นัมไปก่อนนะ
พี่จา อื้ม ดูแลตัวเองด้วยนะ
ผม ครับ (ขยี้หัวผม)

ผมก็เดินตรงไปโรงอาหารครับ ตลอดระยะทางก็มีคนมองผมแล้วยิ้มกันบ้าง ผมไม่ได้สนใจไรครับจนมาถึงโต๊ะไอ่สอง อยู่กันครบเลยมัน3คนเพิ่มเติมคือพี่เชตนเดิมครับ ผมก็นั่งลงข้างๆพี่เช

สอง นัมหรอ (ถามแปลกไอ้นี่)
ผม เออดิ ทำไมวะ
วิว เชี้ย ทำไมเปลี่ยนไปงี้วะ
ผม ไม่ดีหรอวะ
สอง ไม่ดีเหี้ยไร (จับแขนผมพลิกไปมา) ขาวขึ้น เลิกใส่แว่น แถมดัดฟันอีกสัส
โอ๊ด จีบได้มั้ยครัช (มันหันไปมองพี่เช)
ผม พ่อมึงเหอะ กูเปลี่ยนไปทางดีหรือไม่ดีอ่ะ
พวกมัน ดีมากๆ
ผม จะพูดพร้อมกันเพื่อ พ่อมึงเป็นนักประสานเสียงไง (ผมหันไปมองพี่เช พี่เค้ามองผมแล้วยิ้มๆ)
ผม ยิ้มทำไมครับ ผมตลกหรอ
พี่เช ป่าววววว ก็ นะ น่ารักดี (ยิ้มเขินๆ เพื่อนผมกันก็โห่แซวพี่เช จะแซวทำไมห่าไร)
ผม ขอบคุณนะครับ
พี่จา ไอ่เหี้ยเช มานั่งทำส้นตีนไรที่นี่วะ
พี่เช กูแค่มานั่งกับน้องๆ
พี่จา แน่ไจ๊ (มองหน้าเหมือนรู้กัน)
พี่เช เออเหี้ย สัสมีงานนี่หว่า ต้องไปส่งละต้องไปส่ง 55555 (แล้วพี่เชก็ลุกออกไปกับพี่จา)
ผม ท่าจะบ้าแหะ อยู่ๆก็ขำ เหอะๆ
สอง น่ารักเนอะว่ามั้ย
ผม อืม..... (หันไปมองพวกมัน มันก็มองผมยิ้มๆ) ควยไรกันสัส กูหมายถึงกู ไปเลยๆ ไปเข้าแถวเลยไป (ผมลุกเดินไปเข้าแถวครับ นี่มันพึ่ง 7โมงยี่สิบเองนะเว่ยไอ่นัม พูดกับตัวเอง ผมนั่งคิดอะไรเพลินๆครับ)

แก้ไขล่าสุดโดย Numjaaa9 เมื่อ Thu Aug 18, 2016 10:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 2 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Thu Aug 18, 2016 7:55 pm

มาลงรอบนี้แฟนของพี่จะมาอารวาดป่าวครับ เดี๋ยวก้อมาปิดอีก หึหึ....
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Aug 18, 2016 8:03 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:มาลงรอบนี้แฟนของพี่จะมาอารวาดป่าวครับ  เดี๋ยวก้อมาปิดอีก หึหึ....
มันไม่รู้หรอก แอบมาลง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Thu Aug 18, 2016 8:45 pm

เชพอเจอนัมเหมือนลูกแมวขี้อ้อนเลย5555

Zebra01
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Aug 18, 2016 9:56 pm

แอบมาต่ออีก นะนัม^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Aug 18, 2016 10:42 pm

Zebra01 พิมพ์ว่า:เชพอเจอนัมเหมือนลูกแมวขี้อ้อนเลย5555
แต่พองอลอ่ะดิ ง้อยากชิหาย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Aug 18, 2016 10:42 pm

HaWaithix พิมพ์ว่า:แอบมาต่ออีก นะนัม^^
คร้าบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Aug 19, 2016 5:11 pm

บีม มานั่งทำไรตรงนี้ครับ
ผม จะพูดเพราะทำเหี้ยไร
บีม เด็กใหม่หรอ
ผม เด็กใหม่เชี้ยไร กูมาอยู่ได้เดือนนึงละไอ่ควาย
บีม งั้นเราขอโทษนะ
ผม มึงจำกูไม่ได้หรอวะ กูนัมไง (มันทำท่าคิดสักพัก)
บีม อ๋อนัม ที่กูเตะบอลอัดเมื่อเทอมที่แล้วอ่ะนะ
ผม ทีงี้เสือกจำได้นะสัส
บีม เชี้ยทำไรมาวะ (จับแก้มผมพลิกไปพลิกมาแล้วเพยอปากผมขึ้น)
บีม ดัดฟันด้วยหรอวะ
ผม เออดิ ฟันกูห่างอ่ะ กูเลยดัด
บีม มึงโคตรเหมือนตุ๊ดเลยรู้ป้ะ
ผม อ่อนี่ชม (มองหางตา)
บีม เออดิ 55555 (ผมหัวเราะกับไอ่บีมสองคน แต่สายตาเหลือบไปเห็นพี่เชครับ มองผมนิ่งๆพอผมโบกมือให้ เค้าก็เดินหนีไป)
ผม พี่เชเค้าเป็นไรของเค้าวะ
บีม ทำไมวะ
ผม เมื่อกี้กูโบกมือให้ เค้าเดินหนีกูเฉย
บีม หรอวะ เออมึงกูว่ามึงอย่าไปยุ่งกับพี่เชเลย มึงไม่กลัวเค้าต่อยมึงหรอวะ แม่งยิ่งประวัติเสียอยู่
ผม หรอวะ กูว่าไม่นา กูอยู่กับพี่เค้าออกจะบ่อย พี่เค้าเลิกหาเรื่องใครแล้วนี่ ดีขึ้นด้วยซ้ำเท่าที่กูสังเกต
บีม หรอ แต่กูว่ามึงก็ควรห่างๆนะ แม่งไม่ค่อยหน้าไว้ใจ
ผม อืมๆ

แล้วออดก็ดัง ถึงเวลาต้องเข้าแถวซะละ เข้าแถวเสร็จก็เรียนๆๆ พักกลางวันพวกผมก็กินข้าวกับพวกพี่ๆ แต่แปลกไม่เห็นพี่เชเลย ผมไม่ได้เอะใจอะไร ผมก็ใช้ชีวิตปกติครับ เพิ่มเติมคือมีคนมาจีบผมทั้งชายทั้งหญิง (คนมันฮอตก็เงี้ย) ตลอดเวลาผมรู้สึกเหมือนมีคนมอง พอผมหันไปก็ไม่เจอใคร ตั้งแต่วันนั้นผ่านมาสามวันได้ละ ผมมาเรียนโดยที่ไม่เจอพี่เชผมก็ไม่ได้ถามอะไรพี่ชายผมด้วย ตลอดเวลาเรียนผมแทบจะไม่มีกะจิตกะใจเรียนเลย ทักเฟสไลน์ โทรไปพี่เค้าก็ไม่รับตลอดสามวัน จนผ่านมาตอนเย็นพี่ชายผมก็โทรมา

ผม สวัสดีครับ คุณพี่
พี่จา กวนตีน
ผม มีไรอ่ะ
พี่จา วันนี้วันเกิดไอ่ยอมาป่าว
ผม ไปๆๆๆ
พี่จา เออๆ ไม่ต้องซื้อของขวัญนะ รอหน้าโรงเรียนเดี๋ยวไปรับ
ผม ครับๆ (วางสายไป)

ผมเดินไปหน้าโรงเรียนสักพักพี่เชก็ขี่รถมาจอดหน้าผม ผมเลยเดินเข้าไปหา

ผม พี่หายไปไหนมาอ่ะ ไม่เจอพี่ตั้งหลายวัน ทักเฟสทักไลน์โทรไปก็ไม่ตอบ
พี่เช สนใจด้วยหรอ (มองผมนิ่งๆ)
ผม ก็คนเป็นห่วงนี่ (ผมไม่รู้พูดไรออกมา แต่พูดไปแล้วนี่ทำไงได้เนอะ)

ผมขึ้นไปซ้อนพี่เค้า ระหว่างทางคือเงียบครับ เงียบกริบเลย ไม่มีสนทนาอะไรของผมกับพี่เชเลย ผมไม่กล้าคุยกับพี่เค้าด้วย พี่เค้าโกรธไรผมอยู่นะ ผมคิดในใจ จนมาถึงบ้านพี่ยอ ของกินนี่เต็มไปหมดเลยครับ คนก็เยอะเช่นกัน มีแต่คนในห้องเค้าครับ มีแต่ผมเป็นเด็กอยู่คนเดียว เพื่อนผมอีกสามคนไม่มาครับมันไปหาแฟนมันนู่น พวกมันมีแฟนกันหมดละเหลือผมคนเดียว 55555 ผมลงจากรถแล้ววิ่งไปหาพี่ชายผมครับ

ผม พี่จาาาา (วิ่งไปกอดพี่จา)
พี่จา มีไร เสียงยานมาเชียว
ผม ป่าวนี่ เออแล้วเจ้าของวันเกิดอยู่ไหนอ่ะ
พี่จา นั่นไง (นั่งจัดเตาอยู่ครับ)
ผม งั้นนัมไปหาพี่ยอก่อนนะ (ผมเดินไปหาพี่ยอ พอพี่ยอเห็นผม ก็ลุกยืนขึ้นมาครับ)
ผม แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะครับพี่ยอ
พี่ยอ แต้งกิ้วเว่ยน้อง ไม่ได้ซื้อของขวัญมาใช่มั้ย
ผม ป่าวครับ (ยิ้มให้ผมแล้วขยี้หัวผมเบาๆ ที่บอกว่าไม่ได้ซื้อของขวัญเพราะพี่ยอเค้าไม่อยากได้ครับ เค้าแค่อยากให้มาวันเกิดเค้าเฉยๆ)
พี่ยอ ดีมาก (ยิ้มแล้วก้มไปจัดเตาต่อ)

ผมก็เดินดูของไปเรื่อยๆครับ ของกินนั่นแหละ แล้วสายตาผมก็เหลือบไปเห็นพี่เชครับ พี่เชมองผมอยู่ ในมือเค้าก็ถือแก้วเหล้า (อะไรกินแต่หัววันเลย) พอพี่เชเห็นผมมองเค้า เค้าวางแก้วแล้วเดินไปข้างๆบ้านครับ ผมเดินตามเค้าไป เค้ามายืนหลบอยู่หลังบ้าน ผมเดินเข้าไปหา พอเค้าเห็นผมก็เตรียมจะเดินหนีผมอีกแล้วครับ ผมเลยรีบคว้าแขนเค้าไว้ก่อน

ผม พี่เชเป็นอะไรอ่ะ ทำไมต้องหลบหน้าผม ผมพูดด้วย แถมพี่ก็แขวะผมอีก พี่เป็นไรเนี่ย ผมทำไรให้พี่ไม่พอใจก็บอกกันดิ
พี่เช (เงียบ)
ผม เอ้าพี่ตอบมาดิ จะเงียบทำไม ผมทำไรให้พี่ไม่พอใจห้ะ!!
พี่เช (เงียบ)
ผม ถ้าพี่เงียบงี้ ผมก็ไม่มีไรจะคุยกับพี่ละ (ผมกำลังจะเดินออกมา)
พี่เช สนใจพี่ด้วยหรอ
ผม สนใจดิ อยู่ๆพี่เล่นหายไปแบบนี้อ่ะ ผมถามใครไปเค้าก็ไม่รู้ พี่เป็นไรมากป้ะเนี่ยผมถามจริง (พี่เชยิ้มออกมา)
พี่เช ป่าว
ผม ป่าวแล้วหลบหน้าทำไม
พี่เช ไม่ได้หลบ
ผม แล้วทำไมผมไม่เห็นพี่ล่ะ
พี่เช ก็พี่ไม่อยู่ในสายตาเราไง (พูดเสร็จก้มหน้าลง แต่คำที่พี่เค้าพูดมันหมายความว่ายังไงเนี่ย เล่นเอาผมนิ่งทำไรไม่ถูกเลย)
ผม พี่หมายความว่าไง?
พี่เช ไม่มีไรหรอก เราเข้างานกันเหอะ (แล้วเค้าเดินออกไป ส่วนผมยังอยู่ตรงนั้นกับคำถามที่ว่า ที่พี่เค้าพูดหมายความว่ายังไง ผมสลัดความคิดออกแล้วเดินกลับไปที่งาน)

ตลอดงานก็ราบรื่นปกติจนมาถึงเวลาเป่าเค้กวันเกิดพี่ยอ ทั้งห้องทำเซอร์ไพส์พี่เค้าครับ เวลาผ่านล่วงเลยมาถึง5ทุ่ม ทุกคนเริ่มเมาได้ที่ละครับ บางส่วนกลับไปแล้วเหลือแค่กลุ่มพี่ผมแล้วก็ผมครับที่ยังอยู่ พวกผมก็ยังคงกินต่อครับ วันนี้เป็นวันศุกร์ด้วยสบายล่ะสิ ผมไม่ได้กินเหล้าหรอกครับกินไม่เป็น 5555 แล้วพวกเราก็ย้ายมานั่งในบ้านครับเล่นความจริงความกล้าครับ คือเกมนี้จะใช้ขวดครับ ให้หมุนขวด ปากขวดไปโดนที่ใครให้เลือกครับว่าจะเอาความจริงหรือความกล้า ส่วนคนที่หมุนก็จะเป็นคนสั่งครับ ไม่ทำต้องกินเหล้าหนึ่งแก้วเล็กครับ

เริ่มเกมเลยพี่ยอเป็นคนหมุนครับ หมุนมาโดนพี่ผมก็เฮฮากันไปครับ แล้วมาถึงตาพี่เจน พี่เจนหมุนไปโดนพี่เชครับ พี่เชเลือกความจริง

พี่เจน เช มึงชอบใครอยู่หรือเปล่าวะ
พี่เช อืม แต่กูไม่รู้ว่าเค้าจะชอบกูป่าว กูดูไม่ออกว่ะ (หันมามองผม แล้วพี่เชก็หมุนต่อครับโดนพี่จา)
พี่จา กูเอาความจริง
พี่เช ถ้ามีคนมาขอน้องมึงเป็นแฟนแล้วเค้าเป็นผู้ชาย มึงจะยกให้มั้ยวะ
พี่จา ให้ดิวะ ถ้ามันรักน้องกูจริง
ทุกคน ฮิ้ววววว (เอาแล้วไง เริ่มตะหงิดๆละ พี่จาหมุนต่อครับ มาโดนผม ผมเลือกความกล้า)
ผม ว่ามาเลยครับพี่
พี่จา หอมแก้มไอ่เชให้พี่ดูหน่อยดิ
ทุกคน ฮิ้ววววๆๆ
ผม บ้าหรอพี่ ผมผู้ชายนะ
พี่ส้ม ไม่เห็นเป็นไรนี่ เรายังหอมแก้มจาได้เลย ไม่หอมก็ต้องกินเหล้านะ (เอาไงดี ไม่หอมก็ต้องกินเหล้า ผมยิ่งคออ่อนง่ายด้วย)
ผม มันคนละแบบกันครับ นี่พี่ชายผม
พี่ส้ม โห่ป๊อดว่ะ (ป๊อดเลยหรอ ผมลุกขึ้นแล้วไปหอมแก้มพี่เชครับ บอกเลยอายก็อาย ทุกคนยังมีหน้ามาแซวอีก พี่เชก็เป็นบ้าไร ยิ้มหน้าบานเลย ผมหมุนต่อครับ หมุนไปโดนพี่ส้ม แกเลือกความจริง)
ผม พี่ส้มมีแฟนยัง
พี่ส้ม ยังอ่ะ แต่มีคุยๆอยู่
พี่เจน ตอแหล กูเข้าเฟสมึงนี่โล่งเลยอีดอก
พี่ส้ม อีสัส กูตอบตามมรรยาท 55555 (พี่ส้มหมุนไปครับหมุนไปโดนพี่เช พี่เชเลือกความจริง)
พี่ส้ม กูถามจริงๆ มึงชอบน้องคนนั้นจริงๆหรือว่าแค่พูดเพราะลมปากเฉยๆวะ
พี่เช กูชอบจริงๆ (ปากตอบพี่ส้ม แต่สายตาจ้องผมอีกแล้ว เหี้ยเขินนะเว่ย พี่เชก็หมุนต่อครับ มาโดนผม เอาแล้วไงๆ ผมเลือกความจริงครับ)
พี่เช คือออ เอ่ออ เรา มีแฟน ยัง
พี่เชน โถ่ไอ่เหี้ย มีแต่คำถามซ้ำๆ ต่อไปใครถามคำถามซ้ำแดกเหล้าอย่างเดียว
ผม ยะ ยังครับ (พี่เชยิ้มมุมปากเหมือนเด็กๆ น่ารักมากเลย 5555 ผมหมุนครับ ไปโดนพี่ชายผมเอง พี่เค้าเลือกความกล้าครับ)
ผม ไม่มีไรจะสั่งอ่ะ
พี่ส้ม สั่งไปเหอะ อะไรก็ได้
ผม อืมม พี่จาตบหัวพี่เชให้หน่อยดิ (พี่จาเอื้อมไปตบหัวพี่เชครับ ไม่มีไรหรอกผมแค่หมั่นไส้ แล้วพี่จาหมุนขวดต่อ ทีงี้โดนผม ผมเลือกความจริง)
พี่จา ในฐานะที่เราเป็นน้องพี่ ตั้งแต่พี่เกิดมาพี่ก็ยังไม่เคยเห็นเรามีแฟน งั้นพี่ถามเลยละกัน ตอนนี้เราแอบชอบใครอยู่ (ทุกคนจ้องมาที่ผมครับ จะตอบไงดีเนี่ย)
ผม ผมหรอ เอ่อออ..... ไม่มีครับ
ทุกคน โห่ไรอ่า. ไม่มีจริงดิ . ไม่ชอบใครเลย ฯลฯ (ผมได้แต่ยิ้มส่งครับ ผมหมุนต่อครับ คราวนี้ไปโดนพี่เช พี่เชเลือกความกล้าครับ)
ผม ผมสั่งให้พี่เชบอกชอบคนที่พี่แอบชอบครับ
พี่เช แล้วถ้าเค้าไม่ชอบพี่ล่ะ
ผม ไม่เป็นไรนี่พี่ ถือว่าได้บอกแล้ว
พี่เช อืมมม.....พี่ชอบเรานะ
ผม ครับ ห้ะ??? ว่าไงนะ (หูผมไม่ได้ฝาดใช่มั้ย พี่เชพูดชอบผมอีกแล้ว)
พี่เช พี่ ชอบ เรา นะ !! (ทีนี้เน้นทีละคำเลย เหวอไปเลยดิ พูดจบพี่เชก็จ้องหน้าผม ส่วนคนอื่นก็แซวกันครับพี่ผมก็เป็นไปกับเค้าด้วย ผมทำไรไม่ถูกเลย จะเขินก็เขิน จะอายก็อาย หน้ามันชาๆครับ ไม่มีใครเคยบอกชอบผมมาก่อนเลย)
ผม (แกล้งหาว) โหววว ง่วงจังเลย ผมไปนอนก่อนนะ ยังไงถ้าจะกลับปลุกผมด้วยนะพี่จา ไปละ บายยย (ผมรีบเดินไปนอนที่โซฟาเลยครับ แล้วก็นั่งคิดเรื่องเมื่อกี้ว่าพี่เค้าพูดจริงหรือเล่น คงพูดเล่นล่ะมั้ง ผมคิดไปคิดมาดันหลับจริงๆ ตื่นเช้ามาอีกวัน รู้สึกเหมือนมีคนมากอดผม ตอนแรกนึกว่าเป็นพี่จา แต่พอเงยหน้าไปมองดันเป็นพี่เชครับ พอผมขยับตัวพี่เชก็ลืมตามองผม)
พี่เช ตื่นแล้วหรอ
ผม อืม แล้วพี่มากอดผมทำไม
พี่เช เห็นเราบ่นหนาว พี่เลยกอดเอาไว้
ผม แล้วที่นี่ที่ไหนเนี่ย (มองไปรอบๆครับ ห้องใครไม่รู้ ที่รู้ๆไม่ใช่ห้องผมแน่นอน)
พี่เช บ้านพี่อ่ะ
ผม เอ้าแล้วผมมานี่ได้ไง
พี่เช พี่อุ้มเรามา
ผม แล้วพี่จาล่ะ
พี่เช พวกนั้นนอนบ้านไอ่ยออ่ะ พี่กลัวเราไม่มีที่นอนเลยพากลับมาบ้านพี่
ผม ระ หรอครับ แล้วพี่เชจะปล่อยผมได้ยังอ่ะ (ขัดขืนเล็กน้อยถึงปานกลางครับ เขินวุ๊ย!!)
พี่เช ขอกอดหน่อยดิ ตัวเราอุ่นดี (ผมก็อุ่นครับ)
ผม ก็ได้ครับ (ผมเอาหน้าซุกไปที่อกพี่เค้า บอกเลยสบายจริงๆ โดนพี่เชกอด มันอุ่นแปลกๆ แต่ผมชอบมากๆเลยแล้วเราก็ผอยหลับไป ตื่นมาอีกทีพี่เชก็ยังคงกอดผมอยู่ครับ ผมเงยหน้าขึ้นไปมองหน้าเค้า)
ผม ดูๆไปก็น่ารักดีเนาะ
พี่เช จริงป่าว
ผม เฮ้ยย!! พี่ตื่นตอนไหนอ่ะ
พี่เช ตอนที่เราพูดนั่นแหละ แล้วที่เราพูดจริงป่าว
ผม พะ พูดไรพี่ ไม่มี๊
พี่เช เสียงสูง
ผม ไม่หมี่
พี่เช อันนั้นก็ต่ำไป สรุปที่เราพูดจริงป่าว
ผม ไม่ครับ ผมพูดคนเดียว
พี่เช ชิ!!
ผม เมื่อไหร่พี่จะปล่อยผมอ่ะ
พี่เช ขออยู่อย่างงี้ก่อนแปปนึงดิ
ผม ก็ได้ๆ (เราเงียบกันไปพักนึง)
พี่เช ที่พี่พูดเมื่อวานพี่พูดจริงๆนะ
ผม พูดไรครับ ผมไม่เห็นจำได้เลย
พี่เช ที่พี่พูดว่าพี่ชอบเราอ่ะ (ยิ้มให้ผม)
ผม ผมว่าอย่าเลยดีกว่าครับ พี่ผู้ชายผมผู้ชาย พี่บอกชอบผู้ชายมันไม่แปลกไปหน่อยหรอครับ แล้วผู้ชายที่มันคบๆกัน ไม่นานมันก็เลิกกัน มันไม่มั่นคงหรอกพี่ (ผมผลักพี่เชออกเบาๆ ผมมองหน้าพี่เช พี่เค้าหน้าละห้อยเลย)
ผม ผมกลับก่อนนะครับ (กำลังจะลุกขึ้นพี่เชก็ดึงผมไปกอด)
พี่เช พี่ทำขนาดนี้แล้วเรายังคิดว่ามันไม่มั่นคงอีกหรอ มันแปลกตรงไหนที่ผู้ชายจะคบกัน (เสียงสั่นๆ)
ผม พี่เป็นเกย์
พี่เช ไม่ได้เป็น แต่ถ้าพี่คบกับเราแล้วเค้าเรียกว่าเกย์ พี่ยอม (มองหน้าผมจริงจัง)
ผม พี่ไม่กลัวเพื่อนล้อหรือไงที่มีแฟนเป็นผู้ชายอ่ะ
พี่เช ไม่อาย ทำไมพี่ต้องอายด้วย
ผม พี่ไม่อายผมอายนี่
พี่เช อายที่จะคบพี่หรอ
ผม ปะ ป่าวครับ ป่าว ผมแค่คิดว่าผู้ชายมันจะจับมือ ป้อนข้าวให้กันได้หรอ
พี่เช ได้สิ ทำไมจะไม่ได้ล่ะ
ผม ผมไม่รู้สิ แล้วไหนจะพ่อแม่ผมกับพี่อีกล่ะ ถ้าเค้ารู้ขึ้นมาทำไง
พี่เช พ่อแม่ยังไงสักวันเค้าก็ต้องรู้ ถ้าเราคบกันแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อน พี่ว่าท่านต้องเข้าใจ
ผม ทำไมพี่ถึงมั่นใจอะไรขนาดนั้น
พี่เช ตั้งแต่พี่เจอเรา พี่เป็นไรไม่รู้ ไม่รู้ทำไมพี่ถึงอยากอยู่ใกล้ๆเรา พี่พยายามเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้นเพื่อเรา พี่อยากรู้จักเรา พี่อยากให้เรารู้จักพี่ให้มากขึ้น ถึงแม้ว่าตอนแรกเราจะเริ่มไม่ค่อยดีเท่าไหร่ พี่ไม่อยากให้เราใกล้ใคร พี่หวง!! เรายังคิดว่าพี่ไม่มั่นใจอีกหรอ พี่ชัวตั้งแต่เจอเราแล้วนะ
ผม เอ่อออ...
พี่เช เราพร้อมที่จะให้พี่ดูแลเราได้มั้ย (สายตาพี่เชจริงจังมาก ผมรู้สึกหวั่นๆยังไงไม่รู้ครับ)

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Fri Aug 19, 2016 6:25 pm

พี่เซ ให้พี่นัม มาต่อเลยได้ม่ะ ถ้าไม่ใหัมาต่อ ตายสถานเดียวนะ กัสติดเรี่องนี้อยู่ด้วย ให้พี่นัมมาต่อแหละ ขอร้อง
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Aug 19, 2016 6:39 pm

fcsunaree พิมพ์ว่า:พี่เซ ให้พี่นัม มาต่อเลยได้ม่ะ ถ้าไม่ใหัมาต่อ ตายสถานเดียวนะ กัสติดเรี่องนี้อยู่ด้วย ให้พี่นัมมาต่อแหละ ขอร้อง
มันให้พี่ต่อละครับ แต่มีกฎว่าต้องสนใจมันด้วย 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Aug 19, 2016 6:40 pm

ผม ไม่ครับ
พี่เช ทำไม (มองหน้าผม เลิ่กคิ้วหน่อยๆ)
ผม ผมไม่ได้ชอบผู้ชาย
พี่เช อ้ะ 55555 หรอๆๆๆ (หัวเราะแบบไร้อารมณ์แล้วค่อยๆปล่อยผม)
ผม ขอโทษนะครับ
พี่เช อืม ไม่เป็นไรพี่เข้าใจ
ผม ผมยังพูดไม่จบครับ ที่ผมบอกว่าไม่ได้ชอบผู้ชาย จริงๆผมชอบพี่เชครับ (ผมอายจริงๆที่ต้องบอกชอบพี่เค้า)
พี่เช อืมพี่เข้าใจ ห้ะ?? เมื่อกี้นัมบอกชอบพี่หรอ (หน้าตกใจมาก)
ผม อือ
พี่เช อือนี่คือ??
ผม เออๆๆชอบพี่ๆ
พี่เช พี่ไหน (เงี่ยหูมา)
ผม ไอ่พี่เชไงค้าบบบ!!! (ตะโกนใส่หู)
พี่เช เย่!!! ดีใจที่สุดเลยยย (กอดผมแน่นเลยครับ)
ผม เวอร์ๆๆ
พี่เช ก็พี่ดีใจนี่ที่เราชอบพี่อ่ะ อืมม....เป็นแฟนกับพี่มั้ย (แค่บอกชอบผมแค่นี้ก็ช็อคแล้ว นี่มาขอเป็นแฟนเลย โอ้ยยหยุดหายใจแปป)
พี่เช ว่าไง ตกลงมั้ย?
ผม ครับ
พี่เช ครับนี่ตกลงมั้ยอ่ะ
ผม โอ๊ยพี่เช ผมเขินนะเว่ย
พี่เช ก็พี่อยากให้ชัวร์ๆนี่
ผม เออๆๆครับๆ ผมตกลงเป็นแฟนพี่เชครับ
? เฮ้ยๆๆๆ ว้าววๆๆ (พวกพี่ๆผมกับเพื่อนผมเข้ามาครับ เชี้ย!! เล่นมากันหมดเลย)
ผม เฮ้ยอะไรกันเนี่ย (เอาผ้าห่มปิดหน้า)
พี่จา ว้าวๆๆ นี่กูมีน้องชายหรือน้องสาววะเนี่ย
สอง เชร้ดๆ เพื่อนกูมีผัวแล้วเว่ยย
ผม ไอ่พวกบ้าๆๆ พี่เชทำไรสักอย่างดิวะ (เอาเท้ายันพี่เช)
พี่เช เฮ้ยอย่าแซวๆ เมียกูเขินหมดแล้ว (กอดผม)
ทุกคน เย้ดๆๆๆ
ผม ไอ่พี่บ้าเอ๊ย!!
พี่เช ไม่อายดิครับ ฟอดด!!
ผม ไอ่บ้า!!
พี่ยอ เพื่อนกูนี่เด็ดจริงๆ 55555
พี่ส้ม อร๊ายยยกูฟินอีดอก
พี่เจน กูก็ฟินอีสัส วี๊ดๆๆ
พี่เช พอเลยพวกมึง ลงไปกันเลยไป
โอ๊ด มีลูกเมื่อไหร่บอกกูด้วยนะเว่ยไอ่นัม
วิว เออ บอกพวกกูด้วยนะ 55555
ผม ไอ่พวกเหี้ย (ปาหมอนใส่พวกมัน ทุกคนวิ่งออกกันไปหมดเลย)
ผม ไอ่พี่เช ยังไงวะเนี่ยห้ะ!! (เอาหมอนข้างตีพี่เช)
พี่เช โทษๆๆ พี่ไม่รู้เรื่องนะ
ผม หรอ ไม่รู้เรื่องแล้วนี่อะไร มากันครบเลย พูดมาเลย ไม่ตลกนะเว่ย (พี่เชรวบผมไปกอด)
พี่เช อาๆๆ วันนี้พี่จะสารภาพรักเรา ที่จริงพี่จะสารภาพเมื่อคืนนี้แต่เราหลับซะก่อน พี่เลยเปลี่ยนมาเป็นวันนี้
ผม แล้วทุกคนรู้เรื่องได้ไง
พี่เช ก็......พี่ปรึกษาพวกมันอ่ะ (ยิ้มอายๆ)
ผม ปรึกษาไร (จ้องหน้าพี่เช)
พี่เช พี่อยากรู้ไรเกี่ยวกับนัมพี่ก็ถามเพื่อนกับพี่ของนัมนั่นแหละ
ผม แล้วทำไมพี่ถึงอยากมารู้เรื่องผมล่ะ
พี่เช ก็พี่ชอบเราไง (สั้นๆได้ใจความ รู้สึกใจเต้นเร็วกว่าเดิมอีก)
ผม ทะ ทำไม มา ชอบผมล่ะ มะ เมื่อก่อนพี่ชอบ ผู้หญิง ไม่ใช่หรอ (พูดตะกุกตะกัก)
พี่เช เขินหรอ? (ยิ้มกวนๆ)
ผม ไม่โว้ยย อย่ามาเปลี่ยนเรื่อง ตอบมาก่อน
พี่เช ไม่รู้สิ พี่เห็นเราครั้งแรก พี่อยากใกล้เรายังไงไม่รู้ พี่เข้าหาคนไม่เก่งอ่ะ เลยชอบหาเรื่องเรา
ผม ระ หรอๆ เหอะๆ
พี่เช แล้วเรา....ชอบพี่ตอนไหน? (มองผมอย่างหาคำตอบ)
ผม ผมก็ไม่รู้อ่ะ แต่ทุกครั้งที่พี่หายไปผมก็อยากรู้ว่าพี่หายไปไหน เวลาพี่ไม่คุยกับผมหรืองอลผม มันยังไงไม่รู้ มันรู้สึกร้อนๆ มันไม่ค่อยสบายใจ อยากจะเคลียกับพี่อ่ะ ผมไม่รู้ว่ามันเรียกว่ารักหรือเปล่า (อยู่ๆพี่เชก็ยิ้มออกมา)
ผม ยิ้มไร!!
พี่เช พี่ดีใจที่เราคิดเหมือนกันกับพี่อ่ะ จุ๊บ!! (จุ๊บหน้าผากผม)
ผม เออขอถามอีกข้อ (ลุกขึ้นนั่ง พี่เชลุกตาม)
พี่เช ว่าไงครับ (ทำหน้าทะเล้น)
ผม วันนั้นที่ผมคุยกับไอ่บีม ผมเห็นพี่อยู่ๆพี่ก็เมินผม พี่เมินผมทำไม!!
พี่เช อย่าไปยุ่งกับมัน
ผม เอ้าทำไมอ่ะ เมื่อก่อนไม่เห็นเป็นไรเลยนี่เวลาบีมมาคุยกับผมอ่ะ
พี่เช เออเชื่อพี่ อย่าไปยุ่งกับมัน
ผม ทำไม ขอเหตุผล (จ้องหน้าเค้า)
พี่เช ไม่รู้ แต่พี่ไม่ชอบเวลาเห็นมันใกล้เรา อย่าไปยุ่งหรือเข้าใกล้มันอีกเข้าใจมั้ย!!
ผม ไม่เข้าใจ ผมจะคุยอะไรยังไงกับใครพี่เกี่ยวไรด้วย
พี่เช ก็พี่หึงไง!!! (ทำหน้าดุ แต่ผมนี่หน้าเจื่อนเลย) อย่าไปยุ่งกับมันเข้าใจป้ะ พี่ไม่ชอบ
ผม กะ ก็ได้ครับ แต่แค่คุยได้มั้ย ยังไงผมก็มีพี่อยู่แล้ว
พี่เช คนเดียวด้วย
ผม ครับ ผมมีพี่เชคนเดียว
พี่เช ก็ได้ จะคุยกับใครก็ได้ แต่!!! ห้ามสนิทเกิน ห้ามไปไหนมาไหนด้วยกัน ถ้าจะไปต้องมีพี่ไปด้วย เท่า นั้น เข้าใจมั้ย (เน้นคำว่าเท่านั้น)
ผม คะ ครับผม เข้าใจครับ
พี่เช ดี!! ไปข้างล่างกัน พวกมันรอข้างล่างละมั้ง
ผม เดี๋ยวดิ ขออาบน้ำก่อนได้มั้ย
พี่เช อื้ม ได้สิ เอาผ้าเช็ดตัวพี่ไปใช้นะ ของในห้องน้ำใช้ได้หมดเลย ใช้ด้วยกันเคมั้ย
ผม ครับ (ผมเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเข้าห้องน้ำเลย รู้สึกดีมากที่ได้อาบน้ำ อาบไปคิดเรื่องมะกี้ไปว่าฝันหรือเปล่า มันไม่ใช่ครับ มันคือเรื่องจริง!!)
ผม เย่!!!
พี่เช เป็นไรนัม มีไรหรือเปล่า!! (ตะโกนมาจากนอกห้องน้ำ)
ผม ป่าวๆๆ ไม่มีไร 55555 (แล้วผมก็อาบเสร็จ นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาผืนเดียว)
ผม พี่เชครับ ขอเสื้อผ้าหน่อย
พี่เช ดะ ได้ๆๆ (ผมหันไปมองพี่เช พี่เค้าเอาแต่มองผม สักพักก็ยื่นเสื้อผ้ามาให้ผม)
ผม ขอบคุณนะครับ
พี่เช คะ ครับๆ (สายตาเค้ามองตัวผม)
ผม พี่เชมองไร หน้าผมไม่ได้อยู่ข้างล่างนะ (ดูเค้าเลิ่กลั่กมากครับ)
พี่เช อ่อ อ้อๆ ป่าวๆ หัวนมชมพูดีเนาะ เอ๊ย!! ปะ ไปอาบน้ำดีกว่า 55555 (เบี่ยงจากตัวผมแล้วเข้าห้องน้ำไป ผมสังเกตเห็นหน้าพี่เค้าแดงๆ คงยังแฮงค์อยู่มั้ง ผมคิดในใจ)
พี่เช เบ๊บพี่ขอผ้าเช็ดตัวหน่อย
ผม ครับๆ (ยื่นมือออกมา ผมก็ยัดใส่มือ เอ๊ะ!!เมื่อกี้พี่เชเรียกผมว่าไรนะ สักพักพี่เชก็ออกมาด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียว บอกเลยหุ่นดีมาก เห็นสูงๆโย่งๆ ไม่คิดว่าจะซ่อนรูปขนาดนี้)
พี่เช นัม!!! (มาสะกิดผม)
ผม ครับๆๆ มาตั้งแต่ตอนไหนเนี่ย (มาใกล้ผมตอนไหนวะเนี่ย แต่ตาผมยังไม่ละจากหุ่นพี่เค้า)
พี่เช พี่เรียกเราตั้งนานแล้ว เราเอาแต่มองพี่ (พี่เชก้มมองหุ่นตัวเองแล้วมองหน้าผม)
พี่เช ชอบหรอ (จับมือผมไปลูบหน้าท้องเค้า ผมรีบชักมือกลับเลย)
ผม บะ บ้าๆ บ้าหรอ ไอ่พี่บ้า ไอ่แต่งตัวเลยไป (พี่เชยิ้มมุมปาก ผมเลยเดินหนีไปนั่งที่เตียงเค้า ไม่นานเค้าก็มานั่งข้างๆผม)
พี่เช ไปข้างล่างกัน
ผม เดี๋ยวก่อน
พี่เช มีไร?
ผม ตอนอยู่ในห้องน้ำพี่เรียกผมว่าอะไร
พี่เช ฮึ! ตอนไหน
ผม อะไรเบ๊บๆอ่ะ
พี่เช อ๋อ อยากรู้หรอ (ผมพยักหน้า) อืมมม...ไม่บอกหรอก ฟอดด!! หอมจัง (หอมแก้มแล้วจับมือลากออกไปข้างนอก นอกจากจะไม่บอกแล้วยังจะมาฉวยโอกาสอีก ไอ่พี่บ้าเอ๊ยย)

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Fri Aug 19, 2016 8:42 pm

แถวๆนี้ มีสาววาย กะเทยวาย ไหมค่ะ ขอเสียงหน่อยค่า 555
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Aug 19, 2016 8:53 pm

ข้างล่าง
พี่ส้ม ทำไรกันว้าาาา
พี่เจน เออๆ ลงมาช้าทำไรกันๆ
ผม ทำไรพี่ อาบน้ำไง
พี่เช ใช่ป่าวๆ 555555
ผม พี่เช!!!
สอง อุ๊ยๆ มีจับมือกันด้วยเว้ยๆ 5555
โอ๊ด/วิว เฮ้ยๆๆๆๆ
ผม อารายยย รำคานว่ะวู้ว (แม่งแซวกันอยู่ได้ กูอายนะเว่ย)
พี่จา มาๆๆ มานั่งเร็วๆมัวแต่แซวกันอยู่นั่นล่ะ (เยเฮดพี่ผม)
พี่จา มีของหวานด้วยนะ แต่มันคงไม่หวานละเจอมึงสองคน 555555 (ดูมันๆ)
ทุกคน 5555555
ผม บ้า!!
วิว อุ๊ยหน้าแดง แอบไปปัดแก้มตอนไหนจ๊ะน้องสาว 55555
ผม เชี้ย แดกๆไปเลย แซวกูอยู่ได้ นี่ก็เป็นบ้าไรคนโดนแซวยังจะมานั่งยิ้มอีก
พี่เช คนมีความสุขผิดด้วยหรอ
ผม บ้า >.<

ทุกคนก็ตักข้าวกิน ดูท่าทางพวกเพื่อนผมมันจะสนิทกับพี่เชจริงๆ ทั้งที่เมื่อก่อนบอกกลัวนักกลัวหนา พอเรากินเสร็จก็ไปนั่งโซฟากันแล้วเล่นเกม ผมก็จับไปสามตัวเพื่อนผมออกมาคุยข้างนอก

สอง ไอ่เชี้ย มึงจะลากพวกกูออกมาทำไมเนี่ย
ผม ทำไมพวกมึงไม่รังเกียจกู เมื่อก่อนพวกมึงกลัวพี่เชจะตายห่า เดี๋ยวนี้แทบจะตบหัวคุยกันอยู่ละ ยังไงเล่ามา
วิว เพื่อนกันรังเกียจทำเหี้ยไร แล้วก็ไอ่รู้ได้ไงหรอ ก็ถามไอ่สองดิ
สอง เชี้ยโยนขี้ให้กู
ผม เล่ามาไอ่สอง!! (จ้องหนามัน)
สอง ก็มึงไม่สังเกตหรอว่าทำไมเดี๋ยวนี้พี่เชถึงมานั่งกินข้าวทั้งเช้าทั้งกลางวันกับพวกเรา
ผม ก็สังเกตนะ กูนึกว่าพี่เค้ามาหาพวกมึง
โอ๊ด หาเหี้ยไร เค้ามารอมึงนั่นล่ะ
ผม รอกู
พวกมัน เออ!!
ผม รอกูทำไม
สอง ควายเอ๊ย ก็เค้าชอบมึงไง เค้ามาบอกพวกกูว่าเค้าชอบมึง ตอนแรกพวกกูก็ไม่เชื่อ พวกกูกลัวว่ามึงจะโดนพี่เชกระทืบ
วิว เออๆ แต่พอนานเข้า มึงกับพี่เชดันสนิทกันเร็วชิบ
สอง อืม แล้วก็เวลาที่เค้าอยากรู้เหี้ยไรเกี่ยวกับมึง เค้าก็จะถามพวกกูไม่ก็พี่จาพี่มึงอ่ะ
ผม หรอๆๆ
โอ๊ด หรอพ่อง เขินแทนเลยสัส แล้วนี่มึงเป็นมานานยัง
ผม เป็นไร (มองงงๆ)
โอ๊ก เป็นเกย์ไง
ผม กูไม่ได้เป็น
สอง ไม่ได้เป็นแล้วมึงไปคบกับผู้ชายด้วยกันทำไม
ผม กูก็ไม่รู้ แต่เวลาที่พี่เค้าไม่คุย ไม่สนใจกู ไม่มาหากู กูโทรไปไม่รับ กูรู้สึกกูน้อยใจเค้าอ่ะ กูทำไรผิดทำไมเค้าไม่สนใจกู กูเป็นกับเค้าแค่คนเดียวนะเว่ย
สอง มึงเป็นแบบนี้มานานยัง
ผม ตั้งแต่วันที่พี่กูพาไปร้านขายเค้กใกล้ๆโรงเรียนเมื่อวันนั้นอ่ะ
สอง เชี้ย นานแล้วอ่ะดิ
ผม อืม ตอนนั้นทุกคนแอดกูมาหมด แต่ทำไมพี่เชเค้าไม่แอดกูก็ไม่รู้
สอง พี่เค้าบอกว่าเค้าแอดมึงไม่ได้ เลยให้กูแอดไปให้ เค้าไม่กล้าบอกมึง
ผม กูว่าละกูไปเป็นเพื่อนกับเค้าตอนไหน แล้วทำไมเค้าถึงไม่กล้าบอกกู
สอง เพราะเค้าทำไม่ดีกับมึงไง เค้าเลยคิดว่ามึงคงไม่สนใจเค้าหรอก
ผม เชี้ย คิดเองเออเอง บ้าป่าววะ
วิว บ้ารักมึงไง 55555
โอ๊ด กูถามจริงๆนะ มึงชอบพี่เค้าจริงๆหรือป่าว
ผม ไม่ใช่แค่ชอบอ่ะ กูรักเลย ทำไมกูไปรักคนนิสัยไม่ดีอย่างเค้าได้ก็ไม่รู้ ตอนแรกกูไม่คิดว่าเค้าจะเปลี่ยนได้มากขนาดนี้นะเว่ย เค้าเปลี่ยนเพราะอะไรวะ เค้าบอกว่าเค้าเปลี่ยนไปเพราะกู จริงหรอวะ
พี่เช จริง!! (เสียงจากข้างหลัง เชี้ยมาตอนไหนวะ ผมค่อยๆหันไปหาพี่เช)
ผม พี่มาตอนไหนอ่ะ แหะๆ (ยิ้มแห้งๆ)
พี่เช มาตั้งแต่เราถามพวกนั้นเรื่องพี่ละ (ผมหันไปหาพวกมัน)
สอง พวกกูไม่เกี่ยวนะ บายย (พวกมันรีบวิ่งเข้าไปในบ้านกันเลย)
ผม ไอ่พวกบ้าเอ๊ย!!
พี่เช อยากรู้ไรถามพี่ดิ
ผม ที่พี่บอกเปลี่ยนเพราะผม ทำไมพี่ถึงเปลี่ยนเพราะผมอ่ะ
พี่เช ก็เราบอกว่าพี่ประวัติเสีย ชอบเข้าห้องปกครอง ชอบกระทืบคนอื่น พี่เลยอยากเปลี่ยนอ่ะ เผื่อเราจะสนใจพี่บ้าง แต่ก็เกินคาด (ยิ้ม)
ผม บ้าละๆ
พี่เช ไม่ดีใจไงที่พี่เปลี่ยนได้อ่ะ
ผม ก็ดี (โทรศัพท์ผมเข้าครับ ไอ่บีมโทรมา)
ผม ว่าไงวะบีม. อ่อๆๆ....เฮ้ยย (พี่เชดึงโทรศัพท์ผมไปแล้วตัดสาย มองผมสายตาดุๆ)
ผม พี่ทำไรเนี่ย
พี่เช บอกแล้วว่าอย่าไปยุ่งกับมัน
ผม แค่คุยเฉยๆผมไม่คิดไร
พี่เช เราไม่คิด แต่มันคิด!! (ตะคอกใส่ผม)
ผม แล้วพี่จะตะคอกใส่ผมทำไม
พี่เช อืมพี่ขอโทษ (เสียงเบาลง)
ผม แล้วบีมมันคิดอะไรกับผม
พี่เช ป่าว (หันหน้าหนี)
ผม ป่าวไร
พี่เช ป่าวก็ป่าวไง
ผม เออป่าวก็ป่าว (จะเดินหนี พี่เชก็ดึงผมไปกอด)
พี่เช พี่ไม่อยากให้เราไปยุ่งกับมันอ่ะ
ผม ผมว่าเราคุยเรื่องนี้กันรู้เรื่องแล้วนะ พี่บอกคุยได้ ผมก็แค่คุยกับเพื่อน ไม่ได้คิดไร ถึงเค้าจะคิด ผมก็ไม่คิดหรอก ยังไงผมก็มีพี่อยู่แล้ว
พี่เช อย่าไปคิดอย่างนี้กับคนอื่นเข้าใจป่าว
ผม ใครจะกล้าคิด มีแฟนโหดขนาดนี้อ่ะ บอกตัวเองเหอะ (หยิกแก้มพี่เช)
พี่เช เค้าไม่ใช่คนอย่างนั้นนะ (ทำหน้าแอ๊บแบ๊ว แหมเหมาะกับหน้ามึงมากกกก)
ผม 555555555
พี่เช ขำไรร
ผม ป่าวๆๆ55555 (เดินหนี พี่เชก็เดินตาม)
พี่เช ป่าวแล้วขำทำมายย (ทำเสียงแอ๊บแบ๊วอีก)
ผม พอๆๆพี่ ทำซะ หมดสภาพนักเลงเลย 55555
พี่เช ก็อยากให้ตัวเองขำนี่ (ยิ้ม ยิ้มอีกละ เขินนะเฮ้ยย)
ผม บ้า!!
พี่เช บ้าแล้วรักป้ะล่ะ
ผม เออรักกกกก
พี่เช รักเหมือนกันค้าบบบบ
? แหวะกูเลี่ยน

มาต่อแล้วเน่ออ วันนี้เอาแบบไร้สาระไปก่อน 55555 ไปแล้วนะบายยย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Aug 19, 2016 9:08 pm

อ้ปป้ามาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Fri Aug 19, 2016 10:44 pm

อ่านครับอ่าน

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Aug 20, 2016 12:52 am

อยากอ่านตอนปัจจุบันแล้วอะ นัมมาต่อไวไวนะคับนัม

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sat Aug 20, 2016 3:53 am

มาต่ออีกนะนัม ติดมากเรื่องนี้^^
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 20, 2016 8:23 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:อ้ปป้ามาต่ออีกนะครับ
มาแล้วคร้าบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 20, 2016 8:25 pm

Zebra01 พิมพ์ว่า:อ่านครับอ่าน
คร้าบบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 20, 2016 8:26 pm

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:อยากอ่านตอนปัจจุบันแล้วอะ นัมมาต่อไวไวนะคับนัม
คร้าบพี่หนึ่งง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 20, 2016 8:28 pm

HaWaithix พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะนัม ติดมากเรื่องนี้^^
ครับโผมมมม

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 20, 2016 8:29 pm

.

แก้ไขล่าสุดโดย Numjaaa9 เมื่อ Sun Aug 21, 2016 8:43 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Puriku474 Sat Aug 20, 2016 8:40 pm

ง้อวววว!!!! จะรอดมั๊ยนัม
Puriku474
Puriku474

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sat Aug 20, 2016 8:55 pm

พูดกันดีๆนะครับคาวหลังจะได้ไม่ต้องมีใครมาเจ็บตัวอีก
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Aug 20, 2016 10:08 pm

หนีไม่พ้นหรอกพี่นัม ต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 2 จาก 13 Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน