G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 11 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 11 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 20, 2016 7:09 pm

มาต่อเร็วๆๆนะ

Gpicasso
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 11 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Tue Sep 20, 2016 8:32 pm

คุยดีๆไม่กี่วิทะเลาะกันตามเคยใจเยนๆลงหน่อยนะครับ(ทั้งคู่)
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Wed Sep 21, 2016 3:04 am

ค้างเลยนัมมาต่อเร็วๆๆอยากรู้ว่าเชจะทำยังไงต่อไป ....
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Wed Sep 21, 2016 4:35 am

พี่นัม รีบมาต่อเร็วๆนะครับ กัสรอฟังอยู่ ปล.กัสคิดถึงพี่น้ำพี่เดฟ ฝากบอกพี่น้ำพี่เดฟ ให้มาเล่านิยายในเว็บนี้บ้างนะฮะ พี่นัม
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Sep 21, 2016 1:06 pm

ตอนต่อไปจะเป็นไงน้าาา ปูเสื่อรอนะครับยอนจา มาต่ออีกๆๆ #ทีมนัม
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by เท็นจัง Thu Sep 22, 2016 8:46 pm

มาต่อเถอะน้า พลีสๆ (ตาเป็นประกาย) albino
เท็นจัง
เท็นจัง

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Thu Sep 22, 2016 9:36 pm

ค้าง รีบมาต่อนะยอนจา ^^

Mariew_dietzenn

ตั้งหัวข้อ by CaptionGows Thu Sep 22, 2016 10:42 pm

เชื่อปะ ว่าเพิ่งจะได้อ่าน แต่อ่านจนทันเลยเน้อ ^^ เอิ่ม!!!! จะว่าไงดี ทะเราะกันบ่อยขนาดนี้ แสดงให้เห็นว่า รักกันดีนิเนอะ มีง้องอลกัน แอบน่ารักนิดนึง ^^
CaptionGows
CaptionGows
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 27, 2016 8:26 pm

หายไปเลยยยยยย

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Sep 27, 2016 11:02 pm

นัมมาต่อเถ้อจะลงแดงตายละนะ...พลีสสสสสสมาต่อด่วน!!!
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sun Oct 09, 2016 9:29 am

นัมเชหายไปไหนหว่า คิดถึงจังมาต่ออีกนะคับรออยู่

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Oct 13, 2016 9:38 pm

เย้วๆๆ สวัสดีจ้า ลืมกันยังอ่า ขอโทษครับที่หายไปนาน เชแม่งยึดโทรศัพท์พิมต่อไม่ได้เลย สงสัยคงไม่อยากอ่านกันละใช่ป่าว แฮร่ๆๆ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 8934tar Thu Oct 13, 2016 9:44 pm

อ่านดิคิดถึงมากๆ
8934tar
8934tar

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Thu Oct 13, 2016 9:49 pm

มาต่อเลย

Mariew_dietzenn

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Thu Oct 13, 2016 10:20 pm

มาต่อเร็ววววๆๆ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Fri Oct 14, 2016 1:21 am

นัมมาต่อเร็วๆๆ....อยากอ่านต่อแล้ว.....นึกว่าเกิดไรขึ้นหายไปนานเลย...รออ่านอยู่นะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Oct 14, 2016 12:40 pm

โห่...หายไปนานจังเลย. นึกว่าพี่นัมจะไม่เขียนต่อแล้ว มาต่อเลยนะพี่นัมมมมมม ^o^
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Oct 14, 2016 9:14 pm

สู้ๆนะครับ ว่างๆก็แวะมาทักทายกันบ้างน้าาาา รออ่านอยู่ครับพี่นัม
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Sat Oct 15, 2016 12:07 am

พี่นัม ถ้าคนเรา เจอปัญหาอะไร เราก็ควรรีบแก้ และ ควรหาวิธีป้องกัน ถ้าพี่เซ ทำนิสัยคุยกับคนอื่นอีก กัสแนะนำว่า แค้น ใจจนมือไม้สั่น ไม่น่าหลอกกัน ทำฉันเจ็บช้ำในทรวง ประมาณนี้ แปลงร่าง ฝน ธนสุนทร เลยค่า ปล.ที่กัสพูดมา แค่สมมุตินะ

ปล.2 ถ้ากัส มีปัญหาอะไรติดค้าง ก็ควรบอกมาตรงๆ และ ปล.3 ถ้ากัสมีความผิดเยอะ ส่งใครมาด่าในไลน์ หรือ ส่งใครมาฆ่าเลยก็ได้ และ ไลน์ที่ให้พี่นัม เป็นไลน์อันเก่านะ ไม่ใช่ไลน์ที่ใช้อยู่ เข้าใจนะ
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 1:41 pm

สวัสดีคร้าบบบ ลืมกันหรือยังงง ผมจะมาต่อเหมือนเดิมนะครับ ตอนที่แล้วผมลบไปแล้ว ต่อจากตอนนู้นเลยนะคร้าบบ ใครลืมแล้วอ่านย้อนหลังไว้รอเลยน้าาา จะมาต่อให้นะครับบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Wed Oct 26, 2016 2:14 pm

มาเร็วๆนะคับ รออ่านอยู่

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 2:47 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:มาเร็วๆนะคับ รออ่านอยู่
ครับผมมม ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Oct 26, 2016 7:03 pm

ผมลืมตาตื่นขึ้นมาตอนเช้า แล้วมองคนที่กอดผมอยู่ ผมกำลังจะด่าเลย มันเอาปากมาจูบผมไว้ก่อน

เช : เชขอโทษ เชผิดไปแล้ว เชขอโทษนะ
ผม : มาทำไม ไล่กูเองไม่ใช่หรอเช ออกไปเลย
เช : ไม่เอา ขอโทษ เชมาง้อแล้วนะ กลับบ้านเรากันนะเบ๊บ
ผม : กลับทำไม กลับไปให้มึงไล่กูอีกหรอ
เช : ไม่ไล่แล้วๆ ขอโทษน้าา ดีกันๆๆ (พยายามเอานิ้วมาเกี่ยวก้อยผม แต่ผมกำมือไว้แน่น)
ผม : กลับบ้านไปป่ะ ไว้กูอารมณ์ดีแล้วค่อยมาคุยกัน
เช : เบ๊บบ !! (ผมหันไปมองด้วยหางตา แล้วพี่เชก็กลับบ้านไป)

ผมเดินไปล้างหน้าแปรงฟันแล้วเดินไปหาพี่จาข้างล่างครับ

ผม : พี่จา มันเข้ามาได้ไง
พี่จา : เอิ่ม เอ่ออ
ผม : พี่จาอ้าา ต่อไปไม่ต้องให้มันมาเลยนะ
พี่จา : เรื่องแค่นี้เองนัม คุยกันดีๆก็ได้นะ
ผม : ไม่อ่ะพี่จา เดี๋ยวมันก็มาไล่นัมอีก ไปละ !!

ผมเดินกลับขึ้นมาลนห้องแล้วเห็นโทรศัพท์ของพี่เชครับ ผมลองหยิบมาดูแล้วผมก็เห็นไลน์ของมันครับ บอกผมว่าอย่าเล่นไลน์ ดูตัวเองดิ !! ผมกดเข้าไปดู มีไลน์คนอื่นเต็มเลยครับ แต่ผมไปสะดุดกับไลน์อันนึงครับชื่อว่า ตาม เป็นผู้ชายครับ แต่แม่งคุยกันหวานมากเลยครับ บอกคิดถึงกัน นัดเจอกันเมื่อกี้เลยครับ แล้วประตูก็เปิดออก ผมหันไปมองเป็นพี่เช

ผม : มึงมีไรจะบอกกูมั้ยเช
เช : อะไรครับ (ทำหน้างงๆ)
ผม : มึงบอกกูมา มึงมีไรจะแก้ตัวมั้ย
เช : ไม่นี่ (ทำหน้างงหนักกว่าเก่า ไอ่ควายเอ๊ย !!)
ผม : เหี้ยเช มึงคบซ้อนหรอวะ ไอ้เหี้ยนี่ใคร มึงอธิบายมาดิ๊ (ผมยื่นให้มันดู มันถึงกับตาโตเลยครับ แล้วผมก็ปาโทรศัพท์ลงพื้นหน้าจอละเอียดเลย แถมเครื่องดับด้วย)
เช : คือมันเป็นแบบนี้เบ๊บ.....
ผม : เหี้ยไรเช มึงจะโกหกไรกู มึงคุยกันมานานยัง
เช : คือ...
ผม : ตอบมาว่านานหรือยัง !
เช : อาทิตย์กว่าครับ
ผม : ทำไมมึงทำกับกูแบบนี้วะเช
เช : เชขอโทษ น้องเค้าทักมาคุยเอง
ผม : แล้วมึงสมัครทำไม บอกกูห้ามเล่นโน่นนั่นนี่ แต่มึงเสือกทำเอง
เช : ขอโทษๆ เชผิดไปแล้ว ให้โอกาสเชนะ (ร้องไห้ตามผม)
ผม : กูให้มึงมามากละเช ต่อไปนี้ มึงไม่ต้องมาหากูอีก
เช : หมายความว่าไง
ผม : เราเลิกกันเหอะ
เช : ไม่ ไม่เลิก !! (ผมจะเดินออกจากห้อง พี่เชก็มาจับผมเอาไว้ กอดผมไว้)
เช : เชไม่เลิก ให้โอกาสเชนะ เชขอโทษ ต่อไปเชสัญญา
ผม : ไม่มีครั้งต่อไปแล้วเช แค่นี้กูก็รู้อะไรในตัวมึงหลายๆอย่างละ (ผมแกะมือมันออกแล้วหันไปต่อยหน้าพี่เชจนตัวเค้าติดผนัง แล้วผมก็วิ่งออกมาจากห้องเลย)
พี่จา : นัม เป็นไร
ผม : พี่จา ไปที่อื่นกัน
พี่จา : ไปไหน ไม่ร้องนะ

ผมลากพี่ชายผมลงมาข้างล่างแล้วเราก็ออกไปจากบ้านกัน พี่จาพาผมไปบ้านพี่เจนครับ ไปถึงทุกคนอยู่กันครบเลย

พี่เจน : นัมเป็นไร (เข้ามาปลอบผม)
ผม : ไอ่เหี้ยเชมันหลอกนัมอ่ะ ฮืออๆๆๆ
พี่เชน : มันทำไร นัมบอกพี่มา
ผม : มันคุยกับคนอื่นอ่ะพี่เชน มันเล่นไลน์ทั้งที่บอกนัมว่าอย่าเล่นพวกโซเชียล แต่มันก็เล่น แถมยังคุยกับคนอื่นมาเป็นอาทิตย์แล้วด้วย แต่มันบอกว่าเค้าทักมันมาเองอ่ะ ฮือๆๆ พี่....มันนอกใจนัมอ่ะ ฮือๆๆ
พี่จา : ไม่ร้องนะนัม ไม่ร้องๆ
พี่ส้ม : ทำไมมันเป็นคนอย่างนี้วะ
พี่ยอ : ต้องเคลียให้รู้เรื่อง
ผม : นัมขอไม่เคลียนะ นัมเลิกกับไอ่เหี้ยนั่นแล้ว นัมไม่อยากกลับไปหามันอีกแล้ว
พี่ส้ม : พวกพี่เข้าใจๆ
พี่จา : ต่อไปพี่ไม่ให้มันเข้ามาในบ้านเราละ
พี่เชน : พี่ก็จะบอกมี๊ให้ยึดของมันให้หมดเลย มันจะได้รู้ตัวบ้างว่าทำผิดอยู่
ผม : ไม่ต้องหรอกพี่เชน ปล่อยมัน นัมจะไม่ยุ่งกับมันอีกแล้ว

ผมหยิบโทรศัพท์ผมออกมาแล้วแบล็คลิสเบอร์มันครับ แล้วผมก็สมัครเฟสใหม่ แอดหาพี่ๆแล้วก็เพื่อนผมแล้วก็คนในโรงเรียนครับ ทุกคนก็ตกใจที่ผมสมัครเฟส มาถามผมใหญ่เลยว่าพี่เชให้สมัครหรอโน่นนั่นนี่ ผมเลยอัพตัสว่า "โสด จีบได้แฟนนอกใจครับ"

เรานั่งเล่นไม่นานก็กลับบ้านกัน ก่อนกลับผมซื้อฮีโร่แล้วเอาไปให้พี่เชนครับ บอกใช้คืนมันที่ทำไอโฟนมันพังแล้วกลับบ้านมา ผมให้พี่จาเข้าไปดูในบ้านก็เรียบร้อยครับ พี่เชกลับบ้านเค้าไปแล้ว ช่างแม่งเหอะ แล้วผมก็เข้าไปในห้อง อาบน้ำแต่งตัว แล้วก็มีคนทักเฟสผมมาครับ

Armmy : ทักครับ ^^
ผม : ครับ
Armmy : โสดหรอ
ผม : ครับ ทำไมหรอ
Armmy : ป่าวครับ ^0^ ทำไรอยู่
ผม : นั่งเล่นอ่ะ ไม่มีไรทำ
Armmy : เล่นด้วยได้ป่าว
ผม : มาดิ
Armmy : พี่ชื่ออาร์มมี่นะ อยู่ม.5 โรงเรียนเดียวกับเราอ่ะ
ผม : อ่าครับ ผมนัมนะครับ น่าจะเป็นรุ่นน้องพี่ อยู่ ม.4 ครับ
พี่อาร์มมี่ : กวนตีนนะ
ผม : แน่นอนครับ
พี่อาร์มมี่ : แล้วนี่เราเลิกกับไอ่เชนานยัง
ผม : ก็สักพักครับ ทำไมอ่า จะจีบเค้าหรอ จีบยากนะ
พี่อาร์มมี่ : จีบติดขอจุ๊บได้ป้ะล่ะ
ผม : เอาให้ติดนะพี่ ให้สองทีเลย 55555
พี่อาร์มมี่ : พูดเองนะ อย่ากลับคำนะเว่ย
ผม : 55555 ครับๆ
พี่อาร์มมี่ : พรุ่งนี้ไปไหนป้ะ
ผม : อืมม....ไม่ครับ ทำไมอ่า
พี่อาร์มมี่ : จะชวนไปห้าง ไปด้วยกันป่าว
ผม : ที่ชวนไปนี่คือ ?
พี่อาร์มมี่ : ก็จะชวนออกเดท
ผม : เดทใช้กับแฟนไม่ใช่ไง
พี่อาร์มมี่ : ก็อนาคตไง (ส่งสติกเกอร์หัวใจมาให้ผม)
ผม : จะจีบผม ขอพี่ผมยัง
พี่อาร์มมี่ : งั้นรอแปป
ผม : ครับ

แล้วก็เงียบไป สักพักผมได้ยินพี่ชายผมมาเรียกหน้าห้องครับ

ผม : มีไรครับพี่จา
พี่จา : ไอ้อาร์มมันจีบเราหรอ
ผม : พี่รู้ได้ไง !!
พี่จา : ก็เนี่ยมันโทรมาบอกพี่ว่ามันจีบเรา
ผม : ก็ใช่ครับ ทำไมอ่า
พี่จา : แล้วเรา อะไรยังไง พี่งงละนะ
พี่อาร์มมี่ : แค่มึงตอบตกลงก็จบละจา กูจะได้จีบน้องมึง (ผมขอเรียกอาร์มนะครับ สั้นๆดี)
พี่จา : เออตกลง แต่มึงเคลียกันเองละกัน (กดตัดสาย)
พี่จา : ยังไงกันนัม (จ้องผมนิ่งๆ)
ผม : อะไรยังไง ก็อย่างนั้นแหละ พี่เค้ามาจีบนัมเองน้าา
พี่จา : แล้วไม่เสียใจหรอที่พึ่งเลิกกับไอ่เชอ่ะ
ผม : พี่อย่าพูดชื่อมันให้ได้ยินได้มั้ย เสียใจมันก็เสียใจ แต่เหี้ยๆแบบนั้นจดจำไปก็มีแต่ทำให้ชีวิตพัง ลืมๆมันไปนั่นแหละ คนเหี้ยๆแบบนั้นอ่ะ (โทรศัพท์พี่จาเข้าครับ)
พี่จา : เออว่าไงเจน ห้ะ!! เออๆๆ
ผม : อะไรอีก (มองนิ่งๆ รู้เลยมีอยู่ตัวเดียวชัวร์)
พี่จา : ไอ่เชอาละวาดอยู่ที่คอนโด
ผม : อืม (จะเดินเข้าห้อง)
พี่จา : ไม่ไปดูมันหน่อยหรอวะ
ผม : ไม่อ่ะ ไม่ได้เป็นไรกัน ช่างแม่งดิ

ผมปิดประตูแล้วมานั่งที่โต๊ะคอมครับ ผมนั่งคิดถึงมันครับ มันก็เสียใจอยู่นะที่เลิกกัน แต่ทำไงได้ มันเหี้ยกับผมเองนี่ ผมคงต้องเริ่มใหม่กับใครสักคนแล้วล่ะ ผมหยิบโทรศัพท์มาดู พี่อาร์มทักมาเต็มเลยครับ

พี่อาร์ม : นัมครับ พี่เราตอบตกลงแล้วนะ
พี่อาร์ม : พี่จีบเราได้ป่าว
พี่อาร์ม : ........
พี่อาร์ม : เงียบกริบ
พี่อาร์ม : พี่รบกวนเราหรอ งั้นพี่ขอโทษนะ
ผม : ไม่รบกวนครับ ถ้าพี่จะจีบนัมก็ได้ครับ จีบให้ติดนะพี่
พี่อาร์ม : งั้นพรุ่งนี้เจอกันนะ เดี๋ยวพี่ไปรับ
ผม : ครับ เจอกันครับ

ผมวางโทรศัพท์แล้วเข้านอนครับ เช้ามาอีกวัน ผมได้ยินเสียงกริ่งหน้าบ้าน ผมลงไปแล้วเปิดประตู ถึงกับอึ้ง !!

มาต่อละน้าาาา สนุกกันป่าวครับ ติชมได้น้าาา ไม่ได้มาต่อซะนานเลย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Wed Oct 26, 2016 8:39 pm

มาต่ออีกนะคับบบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Oct 26, 2016 8:59 pm

ยอนจา คิดถึงจังเลย
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 11 จาก 13 Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน