G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 5 จาก 13 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 5 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Aug 31, 2016 7:02 pm

พี่โฮ เป็นไงเรา ไม่เจอกันเกือบปีเหมือนเดิมนะเรา
เจ ไม่คิดจะอ้วนบ้างไง
วา สงสัยพยาธิเยอะมั้ง
ผม อย่ากวนกันได้มั้ย
เจ โห่ล้อเล่นน่า (เอาหน้ามาซุกซอกคอผม)
พี่ริน จบนู่นแล้วมาเรียนนี่มั้ย
ผม ขอคิดดูก่อนนะ
ฮวา ได้ไงอ่า หนูอยากให้พี่อยู่ด้วยกันนี่ ไม่ต้องคิดหรอกนะ
ผม ไม่ได้หรอก พ่อแม่พี่อยู่นู่นอ่ะ พี่ต้องปรึกษาท่านด้วย
พี่โฮ ถ้ามาอยู่นี่จะได้ให้เรียนที่เดียวกับเจเลย
ผม ครับพี่
เจ เออมาอยู่กี่วันอ่ะ
ผม อยู่จนกว่าจะเบื่อทุกคนอ่ะ
พี่ซอง ไม่มีทางอ่ะ
ผม อยากให้อยู่ว่างั้น
พี่ซอง จะอยู่ก็ได้นะ
ผม ม่ายอ่ะ เหนื่อยจังเลย อยากไปนอน
ฮวา โห่ไรอ่าพี่ คุยกันก่อนสิ
ผม พี่อยู่ตั้งหลายวัน คุยพรุ่งนี้ก็ได้ งั้นไปละนะ
ทุกคน ฝันดีๆๆ
ผม อืมๆฝันดีๆ

ผมก็ขึ้นบ้านมาครับแล้วอาบน้ำเตรียมจะนอนละ อยู่ๆก็มีคนมาเคาะประตูผม

ผม อ้าวว่าไงเจ
เจ นอนด้วยดิ

เดินเข้ามาในห้องผมแล้วปิดประตู

ผม ห้องตัวเองก็มี ไปนอนห้องตัวเองดิ
เจ โห่ ไม่ได้ไง
ผม อือ ตามใจละกัน

มันก็เดินมานอนที่เตียง ผมก็ลงไปนอนข้างๆมัน สักพักมันก็ดึงผมไปกอดเหมือนที่พี่เชเคยกอดผมเลย

ผม อะไรเนี่ยเจ
เจ คิดถึงอ่ะ
ผม บ้าหรอ แค่ปีเดียวเองเนี่ยนะ อย่าเว่อร์เลย
เจ เอ้าก็คิดถึงไม่ได้ไง
ผม ก็ได้ แต่นี่กอดเราเนี่ย คิดไรป่าวววว
เจ ป่าววว แค่กอดเพื่อนไม่ได้ไง
ผม ก็ได้ เออๆๆตามใจละกัน (มันก็กอดผมแน่นขึ้น)
เจ คิดถึงเรามั้ย
ผม อือ คิดถึงทุกคนแหละ
เจ อย่าพูดอ้อมๆดิ
ผม ค่อยคุยพรุ่งนี้ได้มั้ย เราเหนื่อยอ่ะ
เจ อืมๆๆ

แล้วมันก็นอนกอดผมไปยันเช้าครับ มันยังกอดผมอยู่เลยแต่ที่มากกว่านั้นคือ หน้าใกล้กันมากกก อีกนิดคือจูบกันละครับ

ผม เฮ้ย!!
เจ อะไร (งัวเงียตื่นขึ้นมา)
ผม ป่าวๆๆ
เจ กอดยอนจาละอุ๊นอุ่น (เอาหน้ามาใกล้ๆผม)
ผม หรอออออ
เจ แล้วเรากอดไม่อุ่นไง
ผม อือก็อุ่น แล้วนี่ (หันไปมองนาฬิกา) นี่มัน9โมงแล้วยังไม่ไปเรียนอีกหรอ
เจ วันนี้เราหยุด ขอตาแล้ว เราจะชวนยอนจาเที่ยว
ผม ไม่ต้องอ่ะ รู้หรอกน่าไม่หลงหรอก ไปเรียนเลยๆ
เจ ไม่เอาอ่ะ ไปเรียนตอนนี้ก็โดนทำโทษดิ
ผม ขี้เกียจ
เจ ป๊าววว (ยักไหล่ไม่ใส่ใจ)
ผม หรออออ
เจ ครับ
ผม ไปเดินเล่นกัน
เจ อาบน้ำก่อนมั้ย
ผม อืมๆๆ

แล้วเจก็ออกไปครับ ผมก็เข้าไปอาบน้ำเสร็จแล้วก็ลงมาข้างล่าง ก็เห็นเจรออยู่แล้ว

ผม เสร็จนานยัง
เจ อาบน้ำนานจัง
ผม เว่อร์ๆๆๆ
เจ ไปๆๆ ไหนดีน้าาา
ผม ไปในเมืองกัน
เจ โซลอ่ะนะ
ผม ไม่เอาไกลไป
เจ แถวนี้ละกันเนาะ
ผม อืมๆๆ

เราเดินเล่นกันแถวนั้น แล้วก็หาไรกินกันเลยเป็นอันดับแรก แล้วก็เดินเล่นกันจนเย็นครับ แล้วเราก็มากินไอติมกัน

เจ สตรอเบอร์รี่เหมือนเดิมใช่มั้ย
ผม อืมๆ

มันก็เดินไปซื้อให้ผมครับแล้วกลับมา

ผม ทำไมซื้อมาอันเดียวอ่ะ
เจ ก็จะกินด้วยอ่ะ
ผม ไปเลยๆไปซื้อเองเลย
เจ กินด้วยดิน้าๆๆ (เอาหน้ามาใกล้ไอติม ตอนนั้นผมกำลังกินอยู่)
เจ โอ๊ยๆๆๆ
ผม สมหน้า
เจ มาเหยียบเท้าเราทำไม เราเจ็บนะ
ผม เอ้าทำไมล่ะ สมหน้า 55555
เจ งอลเล่า
ผม โอ๋ๆๆๆ ไปเลยไปๆๆ
เจ แหะๆ เราซื้อชอล์คโกแลคนะ
ผม เออออออ

ระหว่างที่เจไปซื้อไอติม ผมเห็นใครไม่รู้ครับท่าทางคุ้นๆ ผมเพ่งมองชัดๆอีกทีครับ พี่เช?? อึ้งเลย พี่เชมาได้ไง มาทำไม รู้ได้ไงว่าผมอยู่ไหน ใครบอก คำถามมากมายครับเข้ามาในหัวผม จนพี่เชมาหยุดที่หน้าผม ผมคิดว่าผมฝันไปหรือเปล่าเลยตบหน้าครับ ไม่ใช่หน้าผมนะ หน้าคนตรงหน้า

พี่เช โอ๊ยเจ็บนะ ตบเชทำไม
ผม เชจริงๆหรอ
พี่เช ก็เชอ่ะดิ
เจ มีไรกันหรอยอนจา (หันไปมองพี่เช)
ผม ไม่มีไรหรอกเราไปกันเถอะ

เดินเลี่ยงพี่เชครับ แต่พี่เชดันคว้าตัวผมไปกอดครับ

พี่เช เบ๊บ เชขอโทษ อย่าทำแบบนี้ได้มั้ย
(ผมเอามือพี่เชออกแล้วเดินหนี แต่พี่เชก็วิ่งมากอดผม)
พี่เช ฟังเชก่อนได้มั้ย อย่าทำเหมือนเชไม่มีตัวตนเลยนะ
ผม มึงทำกับกูก่อนนะเช
เจ อะไรเนี่ยยอนจา ไอ่นี่ใคร (มันเดินมาผลักพี่เชออก)
พี่เช อย่ามายุ่ง (พี่เชซัดเข้าที่หน้าเจจนล้มไปกับพื้น เจลุกขึ้นแล้วต่อยพี่เชกลับ สองคนต่างนั้นต่างคนต่างแลกหมัดกัน)
ผม หยุดๆๆ (เข้าไปแยกสองคนออก)
เจ ดูไอ่บ้านี่ดิ
พี่เช มึงเป็นใครวะสัส
ผม เค้าเป็นลูกพี่ลูกน้องกูเอง
เจ เราไม่ชอบหน้าไอ่นั่นอ่ะ
ผม เอาน่าเจ เค้าเป็นพี่ของเราที่ไทยอ่ะ
เจ เราไม่ชอบหน้ามันอ่ะ
พี่เช คุยไรกัน
ผม อย่าพึ่งยุ่งได้ป้ะเช (พี่เชก็นิ่งเงียบครับ)
เจ มันมาทำไม
ผม เอ่อ ไปคุยกันที่บ้านเนาะ คนมองเต็มเลย (คนแถวนั้นมองกันตรึมเลยครับ)

ผมลากสองคนนั้นกลับมาบ้าน ระหว่างทางสองคนนั้นก็เขม่นกันจนมาถึงบ้านครับ ถึงบ้านปุ๊บผมก็ลากพี่เชขึ้นไปคุยบนบ้านแล้วให้เจรอข้างล่างไปก่อน

ผม มาได้ไง
พี่เช เชนั่งเครื่องตามมา
ผม มาทำไม
พี่เช มาง้อแฟนไง
ผม ใครแฟน
พี่เช ก็ตัวเองไง
ผม เลิกกันแล้วนี่ แล้วเมื่อวันนั้นมึงไม่เห็นแคร์อะไรกูเลย
พี่เช เชขอโทษ เชผิดแล้ว เชคิดได้แล้ว เชขอโทษนะเบ๊บ
ผม อือ
พี่เช เบ๊บอ่า ห้ะ?? ว่าไงนะ
ผม บอกว่าอือไง
พี่เช ทำไมเบ๊บง่ายจัง ไม่ๆๆ เค้าไม่ได้หมายความว่าเบ๊บง่าย เค้าหมายความว่า ทำไมเบ๊บคืนดีกับเค้าง่ายจัง
ผม ไม่รู้อ่ะ กูอยากงอลนะที่มึงไม่หายงอลกูเมื่อวันนั้นอ่ะ แต่พอกูเห็นมึงมานี่กูก็หายงอลละ

พี่เชหยิบแหวนออกมาจากกระเป๋าแล้วสวมให้ผม

พี่เช อย่าถอดมันอีกนะ
ผม อืมๆ แต่เค้าขอไรอย่างดิ
พี่เช ครับผม ตามบัญชาครับ
ผม ไปขอโทษเจซะ
พี่เช ไอ้หน้าจืดนั่นอ่ะนะ
ผม อืม นั่นลูกพี่ลูกน้องเค้านะ
พี่เช ก็ได้ๆ
ผม ขอถามอีกเรื่องด้วย
พี่เช ไรอ่า
ผม ทำไมทุกคนไม่คุยกับเค้า
พี่เช เค้าขอร้องเองอ่ะ
ผม ไอ้เช
พี่เช ก็เค้าอยากคืนดีอ่า อยากให้เบ๊บง้ออ่ะ แต่ใครจะไปทนได้วะที่เห็นแฟนตัวเองจุ๊บกับคนอื่นอ่ะ
ผม อืม เค้าขอโทษนะ
พี่เช ไม่เป็นไรแต่อย่าทำอีกนะ
ผม ครับ

แล้วผมลงมาข้างล่างแล้วพี่เชก็เดินตามลงมา

ผม เจพี่เชมีไรจะคุยด้วยอ่ะ (ผมหันไปหาพี่เช) พูดเลย
พี่เช พูดไงอ่ะ มันจะฟังรู้เรื่องหรอ
ผม เดี๋ยวเค้าแปลเอง
(คนที่พูดไม่ใช่ภาษาเดียวกันผมขอแปลให้เลยนะครับ)
พี่เช เจ
เจ ฮึ?
พี่เช เมื่อกี้กูขอโทษ
เจ อืม
พี่เช เบ๊บดูมันดิ หน้าแม่งโคตรกวนตีนเลย
ผม เจก็ต้องขอโทษเค้าด้วยนะ
เจ ทำไมอ่ะ
ผม เราก็ผิดเหมือนกัน
เจ อืมๆๆ เช
พี่เช ว่า
เจ เราก็ขอโทษเหมือนกัน
พี่เช อืม
ผม โอเครละนะ
พี่เช เชไม่ชอบหน้ามันอยู่ดีอ่ะ
ผม เชอย่ากวนดิ๊

สักพักคนในบ้านก็มากัน แล้วทุกคนก็มองมาพี่เชกันเป็นตาเดียว ประมาณว่าไอ่นี่ใคร

พี่โฮ ใครอ่ะยอนจา
ผม เอ่ออ
วา ใครๆ
พี่ริน ใครอ่ะ
ผม มานั่งคุยกันเลยมั้ย

ทุกคนก็มานั่งรวมกันที่โซฟาครับ
ผม เชนี่พี่ริน พี่ซอง นี่วา นี่พี่โฮ นี่น้องฮวา ทุกคนนี่เช แฟนยอนจา
ทุกคน ห้ะ!!!!

ทุกคนมองผมกับพี่เชสลับกัน พี่เชก็สะกิดผมครับ

พี่เช เบ๊บ ทำไมทุกคนมองเชอย่างนั้นอ่ะ
ผม เค้าบอกไปว่าเชเป็นแฟนเค้าอ่ะ
พี่เช จริงหรอ
ผม อือ
พี่ริน นี่เรื่องจริงหรอเนี่ยยอนจา
พี่ซอง อืม ผมรู้เรื่องนี้ก่อนทุกคนวันนึง
วา ไรวะ มีแฟนแล้วไม่บอกกันเลยหรอ
พี่ริน แล้วคบกันนานยัง
ผม อืมม....3 เดือนแล้ว
ฮวา พี่เค้าเป็นผู้ชายนี่คะ
ผม อื้มๆ
พี่โฮ แล้วอย่างนี้เราก็เป็น.... (ทุกคนมองผมเหมือนผมเป็นคนผิดเลย)
ผม ครับ (นั่งก้มหน้า)
พี่ซอง เฮ้ยโฮ น้องจะเป็นยังไงก็เป็นสิ ยังไงน้องก็น้องเรานะ
พี่โฮ ผมก็ไม่ได้ว่าไร แค่ตกใจนิดหน่อยอ่ะ
ผม ผมขอโทษนะ ถ้าทำให้ผิดหวังกันอ่ะ
พี่ริน ป่าวเลยๆ เราจะเป็นยังไงพี่ก็ไม่ว่าหรอก แค่คนที่เราคบเป็นคนดีก็พอ
พี่โฮ อืมๆ อย่าคิดมากนะยอนจา (เอามือมาลูกหัวผม)
ผม ขอบคุณนะครับ
วา เราก็ไม่ว่าไรหรอก แค่ตกใจนิดหน่อยอ่ะ
ผม อืม
พี่เช เค้าพูดไรกันอ่ะเบ๊บ
ผม เดี๋ยวเล่าให้ฟัง
วา ไม่คิดจะพูดไรหน่อยหรอเจ
เจ อืมก็ดี ดีใจด้วยนะ (ยิ้มนิดหน่อยแล้วลุกออกไป)
พี่โฮ เป็นไรของมันอ่ะ
พี่ซอง ไม่รู้ดิ
ผม งั้นนน ผมขอตัวนะครับ ผมเหนื่อยแล้วอ่ะ

แล้วผมก็ลุกขึ้นมาบนห้อง พี่เชก็ตามเข้ามา ผมโทรศัพท์ไปหาตาแล้วเล่าให้ตาฟังว่าพี่เชมานี่ มาง้อผม ผมอยากให้ตาพูดกับพี่เชครับ มันฟังไม่ออก 55555 กะจะแกล้งมันสักหน่อย มึงตายแน่พี่เช

ผม ฮัลโหลตา
ตา ว่าไงยอนจา
ผม พี่เชมาง้อผมที่นี่
ตา จริงหรอ
ผม ครับ ตาช่วยไรผมหน่อยได้มั้ย
ตา อะไรว่ามาเลยหลาน
ผม ตาช่วยแกล้งขึ้นเสียงใส่พี่เจหน่อยได้มั้ย แต่ว่าคุยเรื่องปกติๆอ่ะ ยอนจาอยากเอาคืนพี่เชนิดหน่อย มันแกล้งยอนจาไว้เยอะ มันฟังภาษาเราไม่ออกหรอก
ตา ได้สิ งั้นเย็นๆเราเจอกันนะ
ผม ครับตา (วางสาย)
พี่เช เบ๊บเป็นไรป่าว
ผม ป่าวๆ ทุกคนรู้แล้วนะว่าเราเป็นแฟนกัน
พี่เช เค้าไม่ว่าไรกันใช่มั้ย
ผม อืม
พี่เช ขอบคุณนะ
ผม เรื่องไร
พี่เช ที่เปิดตัวเค้าอ่ะ
ผม แต่ก็ยังเหลือตาของเค้านะ
พี่เช ระ หรอๆๆ (ยิ้มแห้งๆ)
ผม อื้ม (เสร็จกูแน่อีพี่เช 555555)

ก็อก ก็อก ก็อก!!

พี่ริน ยอนจากินข้าวกัน ตาให้มาตาม พาแฟนมาด้วยนะ
ผม คร้าบบบ
พี่เช มีไรกันหรอ
ผม พี่รินเรียกกินข้าวอ่ะ ไปกินป้ะ
พี่เช อืม

แล้วเราก็เดินลงไปข้างล่างกัน พอพี่เชเห็นตาผม พี่เชนิ่งเลยครับ

ผม เป็นไรเช
พี่เช ปะป่าวๆๆ (หน้าซีด)
ผม กลัวตาของเค้าหรอ
พี่เช นะ นิดหน่อยอ่ะ
ผม ไม่ต้องกลัวหรอกน่า

พอยิ่งใกล้ตา พี่เชยิ่งเกาะผมแน่นขึ้นๆ จนมาที่โต๊ะอาหาร ฮวางยองก็เปลี่ยนไปนั่งอีกฝั่งแล้วให้พี่เชมานั่งแทน ผมนั่งลงพี่เชก็นั่งข้างๆผม

ผม อย่าเกร็งดิเช
ตา นั่นใครล่ะยอนจา
ผม นี่พี่เชครับ แฟนผม
ตา ห้ะ!! ว่ายังไงนะ (พี่เชสะดุ้งเลย ตามด้วยทุกคน ผมลืมบอกทุกคนเหมือนกันครับ มีแค่ตากับผมเท่านั้นที่รู้กัน งั้นไหลไปตามน้ำเลยละกัน)
ผม อะไรกันตา ไม่เห็นต้องเสียงดังขนาดนั้นเลย
ตา เอ้าหรอๆ แล้วไปเป็นแฟนกันตอนไหน
ผม สามเดือนที่แล้วครับ (แกล้งทำหน้าหงอยๆ)

ตาลุกขึ้นทำหน้าโหดๆแล้วเดินไปข้างๆพี่เช แล้วตบไหล่พี่เชเบาๆ

ตา หน้าตาดีนี่
ผม เห็นมั้ย ผมบอกแล้ว
พี่เช ตาเบ๊บพูดว่าไรหรอ
ผม ตาบอกว่าพี่ทำไรนัมบ้าง นัมก็บอกไปว่าเชชอบทำร้ายร่างกายเค้า
พี่เช แล้วเบ๊บพูดแบบนั้นทำไม
ผม ก็เรื่องจริงนึ่ (พี่เชหน้าซีดกว่าเก่าเลยครับ)
ตา เอ็งกินข้าวยัง (ถามพี่เช)
ผม พี่เช ตาถามว่าอยากตายใช่มั้ยที่ทำกับหลานเค้าแบบนั้น
พี่เช ผมขอโทษครับๆๆ ผมขอโทษครับตา (พี่เชตัวสั่นไปหมดครับ แต่ทุกคนในบ้านกลั้นหัวเราะกับท่าทางของพี่เช คือมันตลกจริงๆอ่า 55555)
ตา เค้าพูดว่าไร
ผม พี่เชบอกขอโทษครับ
ตา จะมาขอโทษชั้นทำไม ชั้นแค่ถามว่าแกกินข้าวหรือยังแค่เนี่ย (ตาตะคอกใส่พี่เชครับ)

พี่เชทรุดลงไปนั่งกับพื้นเลย แล้วยกมือไหว้ตาผม

พี่เช ผมขอโทษครับที่ทำให้ยอนจาเสียใจ วันหลังผมจะไม่งอลไร้สาระอีกแล้วครับ (พี่เชก็ร้องไห้ออกมา)
ตา มันพูดว่าไร
ผม พี่เชบอกว่าเค้าขอโทษ วันหลังจะไม่ทำให้ผมเสียใจ แล้วเค้าก็จะไม่งอลไร้สาระอีกแล้ว
ตา ท่าจะบ้าแล้วไอ่นี่ ไม่หิวข้าวหรอ!!
ผม ตาบอกว่า เชต้องเลิกกับเค้าเข้าใจมั้ย
พี่เช ไม่เอาๆ เชไม่เลิกอ่า เชผิดไปแล้วเชขอโทษนะเบ๊บ (เอื้อมมากอดเอวผมแล้วร้องไห้ ทุกคนฮาแตกเลยครับ พี่เชก็หยุดร้องไห้แล้วมองหน้าผม)
พี่เช เกิดไรขึ้น
ผม 555555
พี่เช ขำไรอ่า? (เช็ดน้ำตาแล้วยืนขึ้น)
ผม เค้าขอโทษ
พี่เช เรื่อง?
ผม เค้าแปลให้ผิดอ่า ขอโทษนะ
พี่เช แปลผิด ยังไง?
ผม ตาถามว่าพี่กินข้าวยัง
พี่เช อ๋อนี่แกล้งเค้าหรอ
ผม จ้าาาา
พี่เช เบ๊บ!!!
ตา อะแฮ่มๆ (พี่เชค่อยๆนั่งลงที่เก้าอี้แล้วจับมือผมแน่นเลยครับ)
ตา ดูแลหลานตาให้ดีๆเข้าใจมั้ย (พี่เชหันมามองหน้าผม)
ผม ตาบอกว่าดูแลหลานตาดีๆเข้าใจมั้ย
พี่เช ครับ
ตา ครับ?
ผม ต้องพูดว่า เน
พี่เช เน
ตา โอเครๆ มาๆกินข้าวกัน สนุกกันมามากละ มาๆๆๆ (ตาก็กลับไปนั่งที่ ทุกคนมองพี่เชแล้วยิ้มๆครับ สงสัยยังฮากันอยู่ 5555)
ผม กินได้มั้ยเช
พี่เช กินได้ดิ เค้าป้อนนะ (พี่เชตักแกงให้ผม)
พี่เช อ้ำ อร่อยมั้ย
ผม อื้มอร่อยดิ ยายเค้าทำนะ
พี่เช เอ้าหรอ
ผม วันหลังโชว์ฝีมือให้ตาให้ชิมมั่งดิ
พี่เช อื้มๆ
ตา อะแฮ่มๆ ตาอยากกินแกงนั้นจังเลย สงสัยมันต้องจืดแน่เลยเจอเราสองคนเนี่ย
ผม ไม่ใช่ละตา (ผมหันมาหาพี่เช) เชตักแกงนั้นให้ตาหน่อยดิ
พี่เช อะ อันนี้ระ หรอๆๆ
ผม อื้ม

แล้วพี่เชก็ตักแกงนั้นให้ตา ตักไปมือสั่นไปครับ น้ำแกงนี่หกหมดเลย 55555 พอเรากินข้าวกันเสร็จ คุยกันนิดหน่อย แล้วผมกับพี่เชก็ขึ้นมาบนห้องกัน

พี่เช มานี่เลยตัวแสบ
ผม ไรอ่าาา
พี่เช แกล้งเค้านะ
ผม เอ้า ก็อยากงอลเค้าก่อนเองตั้งสามวันแน่ะ
พี่เช อืมเค้าขอโทษ
ผม แล้วที่มาเนี่ย ขอแม่ละหรอ
พี่เช อื้ม เชขอแล้ว ถึงมาง้อนี่ไง เดี๋ยวทุกคนก็ตามมา
ผม อืมๆๆ
พี่เช เบ๊บครับ หนาวมั้ย
ผม ไม่นะ ที่นี่มีฮีทเตอร์
พี่เช แต่เชยังหนาวอยู่เลย

พี่เชค่อยผลักผมลงไปกับเตียงแล้วดันผมนอนลง

พี่เช เราไม่ได้มีอะไรกันนานแล้วเนาะ
ผม อาทิตย์เดียวเอง
พี่เช นั่นแหละ
ผม ทำไมอ่า
พี่เช เรามาทำกันมั้ย (พี่เชเอามือผมไปจับจวยเค้า มันขยายใหญ่พร้อมใช้งานแล้ว)
ผม ที่นี่มันต่างประเทศนะ
พี่เช ที่ไหนก็เอาได้เหมือนกันแหละน้า (พี่เชค่อยๆเอาหน้ามาคลอเคลียผม)
ผม มันจะดีหรอ เดี๋ยวมีคนได้ยินนะ
พี่เช น่านะ
ผม มัน....
พี่เช เบ๊บครับ นะครับ เชขอนะครับ

พี่เชค่อยๆไซค์คอผมแล้วดูดปากสลับกัน แล้วพี่เชก็ค่อยเลื่อนต่ำลงเรื่อย คราวนี้ผมสัมผัสได้ว่าพี่เชดูจะมีอารมณ์มากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา นอกจากจะนานแล้วยังหลายรอบอีก เล่นเอาหมดแรงกันไปตามๆกัน

มาต่อแล้วคร้าบบบ ^0^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 5 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Thu Sep 01, 2016 1:02 am

พี่เซ หื่นกับพี่นัมได้ตลอดเลยนะ 555 เล่ามาอีก ไม่งั้นโดน ไอ้นัมตายแน่ตายแน่ไอ้นัม ไอ้นัมตายแน่ตายแน่ ไอ้นัม 555 ร้องกวนพี่นัมแปป
fcsunaree
fcsunaree
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Sep 01, 2016 1:17 am

มาต่ออีกนะ...≧ω≦
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Sep 01, 2016 3:58 am

fcsunaree พิมพ์ว่า:พี่เซ หื่นกับพี่นัมได้ตลอดเลยนะ 555 เล่ามาอีก ไม่งั้นโดน ไอ้นัมตายแน่ตายแน่ไอ้นัม ไอ้นัมตายแน่ตายแน่ ไอ้นัม 555 ร้องกวนพี่นัมแปป
มันหื่นตลอด 24 ชม.แหละ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Sep 01, 2016 4:04 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะ...≧ω≦
เย็นนี้น้าาา >..<

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Sep 01, 2016 6:28 pm

หลังจากนั้นผ่านไปอาทิตย์กว่าๆครอบครัวผมกับพี่เชก็มาที่นี่กัน พี่จาก็มาขอโทษผมที่ไม่คุยกับผมแล้วก็เอาวิดีโอของทุกคนที่รวบรวมกันมาขอโทษผมที่ผ่านมา ผมก็ให้อภัยทุกคน ตลอดเวลาที่อยู่บ้านตาพร้อมกับทุกคน ดูพี่เชจะเข้ากับทุกคนที่นี่ได้ดีเลยครับ อะไรๆก็พี่เชๆๆ 55555 ผมก็เบาใจแล้วไง ขนาดพวกเราจะกลับทุกคนยังให้พี่เชมากับผมด้วย อะไรจะสนิทกันไวขนาดน้านนนน

ผมข้ามมาเปิดเทอมเลยนะครับ ผมย้ายกลับมาอยู่กับพี่เชเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือผมขึ้นม.4แล้ว เย้ๆๆๆๆ (จะดีใจอะไรเบอร์นั้น) ผมไปโรงเรียนพร้อมกับพี่เชอย่างเคย พี่เชไปซื้อข้าวผมก็ซื้อน้ำเหมือนเดิม ซื้อเสร็จผมก็ไปนั่งที่โต๊ะไอ่สองรอพี่เช

สอง ว่าไงสัส ไปลืมเพื่อนเลยนะ
ผม ลืมเฮียไร
วิว ไหนของฝากว้าาา (มองรอบๆตัวผม)
ผม เออกูซื้อมาละ แต่อยู่บ้าน พรุ่งนี้ๆกูเอามาให้
โอ๊ด เออๆๆๆ

สักพักพี่เชก็มานั่งตรงข้ามผมแล้วเอาข้าวมาวางหน้าผม

ผม อ้ะนี่น้ำ (ยื่นให้พี่เช)
พี่เช ครับ (รับไป) นี่ข้าวผัดปูที่เบ๊บอยากกินนะ
ผม สั่งป้าเค้าหรอ
พี่เช ครับ
ผม น่ารักจังงง (หยิกแก้มพี่เช พี่เชยิ้มหน้าบานเลย)

เราก็กินกันไปคุยกันไป แล้วก็ถึงเวลาเข้าแถว วันแรกวันเข้าแถวเราก็ต้องเปลี่ยนที่ใหม่ ผม สอง วิว โอ๊ด อยู่ห้องเดียวกันเหมือนเดิม ส่วนคนอื่นๆก็ย้ายไปที่อื่นไม่ก็ย้ายห้องไปห้องอื่นกัน เลิกเข้าแถวเสร็จเราก็ขึ้นห้องเรียนกัน เรานั่งที่เดิมกัน รอบๆข้างก็เป็นเพื่อนใหม่ๆกันหมด

? สวัสดีค่ะนักเรียนทุกๆคน ครูชื่อครูแก้วนะคะ ครูมีนักเรียนใหม่มาแนะนำนะคะ เข้ามาค่ะลูก

นักเรียนใหม่ก็เดินเข้ามาในห้องผม

ครูแก้ว แนะนำเลยว่ามาจากที่ไหน ชื่ออะไร
? สวัสดีครับทุกคน ผมชื่อโค้ชนะครับ ชื่อจริง พุฒิพงษ์ ............. ฝากตัวด้วยนะครับ (ไอ่โค้ชเป็นคนขาว สูงกว่าผมมาก ตายิ้ม ยิ้มทีละลายทั้งหญิงแท้หญิงเทียมเลย)
ครูแก้ว เราไปนั่งตรงนั้นนะ ข้างๆเพื่อน

ครูแก้วชี้มาข้างๆผม ห้องผมแถวนั่งแบบ 3 2 3 ครับ วิว โอ๊ด นั่งหน้า ผมกับสองนั่งหลัง แล้วไอ่โค้ชก็เดินมานั่งข้างๆผมครับ

โค้ช นายๆตรงนี้มีคนนั่งมั้ย
ผม ไม่มีอ่ะ นั่งดิๆ

มันก็ลงมานั่งข้างๆผมครับ ครูแก้วก็ให้ไปแนะนำตัวทีละคน ผมก็คุยกับไอ่โค้ชฆ่าเวลาไป

โค้ช ดีนะ เราชื่อโค้ช นายล่ะ
ผม กูนัม นี่สอง โน่นวิวกับโอ๊ด
โค้ช หวัดดีนะพวกนาย (ยิ้มให้พวกผม)
พวกผม อื้มๆ
ผม จริงๆมึงพูดมึงกูก็ได้นะ
โค้ช พูดได้หรอวะ
ผม สัส ได้ดิ
โค้ช อืมก็ดีเหมือนกัน กูจะได้ไม่ต้องแอ๊บ
ผม ตามใจสัส

สักพักครูคนใหม่ก็เข้ามาแนะนำตัว ช่วงเช้าเราไม่ได้เรียนกันครับ ข้ามมาตอนเที่ยงเลยเนาะ

ผม โค้ชๆ มึงไปกินข้าวกับพวกกูป้ะ
โค้ช อืมเอาดิ

เราก็เดินกอดตอกันไปโรงอาหารครับ นั่งโต๊ะเดียวกับพวกพี่ๆเค้า

พี่เช นี่ใครอ่าเบ๊บ
ผม อ่อทุกคนนี่โค้ชนะ โค้ชนี่พี่จาพี่กู พี่ยอ พี่ส้ม พี่เจน พี่เชน ส่วนนี่พี่เชเป็นแฝดคนละฝากับพี่เชนแล้วก็เป็นแฟนกูด้วย
โค้ช แฟน?? จริงหรอวะ?? (ทำหน้าตกใจมาก)
ผม อืม
พี่เช ทำไมหรอน้อง มีปัญหาไรหรอ
โค้ช ป่าวครับพี่ แหะๆ (ยิ้มนิดๆแล้วก้มหน้ากินข้าวไป)

แล้วทุกคนก็กินข้าวกันไป สักพักไอ่โค้ชก็มาสะกิดผม

โค้ช พี่เชแฟนมึงนี่ดุจังเลยเนาะ
ผม อืม นักเลงเก่าก็เงี้ย
โค้ช นักเลงเก่า?
ผม อืม
พี่เช อะแฮ่มๆ ห่างนิดนึง รู้ว่าเพื่อนแต่ห่างๆกันหน่อยก็ดีนะ
โค้ช ครับๆ (พยักหน้าเบาๆก่อนจะตักข้าวกิน)
พี่เช เออเบ๊บครับ วันนี้เชซ้อมละครนะ กลับมืดๆ เบ๊บมารอเค้าที่ห้องได้มั้ย
ผม อืมได้ๆ เลิกเรียนแล้วเค้าจะไปหานะ
พี่เช ครับ

หลังจากกินข้าวเสร็จ เราก็ขึ้นห้องเรียนกัน วันแรกครูไม่สอนเหมือนเดิม เราก็นั่งเล่น นั่งคุยโน่นนั่นนี่กัน สักพักพวกมันสี่คนก็หายกันไปไหนไม่รู้ จนเลิกเรียนมันก็ขึ้นมากัน

ผม พวกมึงหายไปไหนมาวะ
สอง เอ่ออ.....เข้าห้องน้ำๆ แล้วก็พาไอ่โค้ชไปดูรอบๆโรงเรียนใช่มั้ยๆ
โค้ช ชะใช่ๆๆ (พวกมันดูเลิ่กลั่กๆกัน)
ผม เออช่างแม่ง ไปกินเค้กกันป้ะ
สอง พี่เชเค้าให้มึงไปหานี่
ผม ไปแปปเดียวเองสัส ไม่เป็นไรหรอก
วิว เดี๋ยวพี่เชโมโหมึงขึ้นมาจะซวยนะเว่ย
ผม แปปเดียวเอง พวกมึงเป็นเชี้ยไรกับเชนักหนาวะ
พวกมัน ปะป่าวๆๆๆ
ผม แล้วจะแย่งกันตอบเพื่อ? สรุปไปไม่ไป?

พวกมันสลับกันมองหน้ากัน.........

ผม เพื่อนไม่เพื่อน
พวกมัน เพื่อน!!
ผม งั้นไปกับกู
สอง แต่กูไปไม่ได้ว่ะ เจนอยากคุยกับกูอ่ะ
ผม ไม่เป็นไรๆ กูไปกันสี่คนก็ได้
สอง โทษทีเว่ย กูไปละ บายยยย (แล้วมันก็วิ่งไปเลย)
ผม ป้ะพวกเรา

พวกผมสี่คนก็เดินไปที่ร้านกันแล้วสั่งของมากินกัน จนของมาครบ

ผม มึงสั่งไรอ่ะโค้ช
โค้ช นำ้ส้มปั่นกับเค้กส้ม
ผม มึงชอบส้มหรอ
โค้ช มากๆครับ
ผม หราาาาา 55555
วิว ลืมเพื่อนเก่าละโว้ยยย
ผม ลืมเหี้ยไรล่ะสัส
วิว มันน่าน้อยใจ น้อยใจ!!
ผม พ่องเหอะ

ผมก็ตักเค้กเข้าปากครับ

โค้ช นัม มึงกินเลอะปากว่ะ
ผม ไหนวะ (เอาลิ้นเลีย)
โค้ช มานี่กูเช็ดให้ (มันหมุนหัวผมไปหามันแล้วเอาทิชชู่มาเช็ดปากผม)
? อร่อยมากป้ะ

ใครวะหันไปมองต้นเสียง อ้าวพี่เชนี่ รู้ได้ไงว่าอยู่นี่

ผม อ้าวเช ไม่ซ้อมละครหรอ
พี่เช ถ้ากูซ้อมกูจะเห็นมึงมาสวีทกับไอ่เหี้ยนี่หรอ (ชี้ไปที่ไอ่โค้ช ทุกคนในร้านหันมามองผมสองคน)
ผม สวีท? สวีทไร เค้าก็มากับเพื่อนๆทั้งนั้นแหละ
พี่เช เพื่อนเหี้ยไรมีเช็ดปากกันวะ

เดินมาหาผม ลากผมออกมาแล้วลากมาข้างๆร้าน พวกมันก็ตามมา

พี่เช มีความสุขมากใช่ป้ะ ปล่อยให้กูรออ่ะ
ผม เค้าขอโทษ ไม่คิดว่าเชจะรอนี่ เค้าแค่ออกมากับเพื่อนนิดหน่อยเอง
พี่เช แล้วทำไมต้องมีเช็ดปาก
โค้ช มันเลอะปากครับ ผมเลยเช็ดให้
พี่เช มึงหุบปากไปเลย
ผม มึงแหละหุบปากไปเลยเช มึงจะหึงบ้าบอคอแตกไรนักหนาวะ นั่นเพื่อนกูนะเว่ย
พี่เช อ๋อเดี๋ยวนี้กูหึงไม่ได้ใช่ป้ะ
ผม แต่มึงมากเกินไป อะไรอ่ะ กูแค่มากับเพื่อนแค่เนี้ย
พี่เช เหี้ยเอ๊ย!! (เตะหินที่พื้น)
ผม กูว่ามึงมากเกินไปแล้วว่ะเช เลิกกันดีมั้ย
พี่เช ทำไม!! อยากเลิกกับกูแล้วมึงจะได้ไปสวีทกับมันใช่ป้ะ (ชี้ไปที่ไอ่โค้ช)
ผม สวีทเหี้ยไร ขนาดกูพูดว่าเลิกกัน มึงยังไม่ใจเย็นลง อะไรวะ หึงกูออกนอกหน้าไปป้ะ
พี่เช เออกูมันหึงออกนอกหน้า ทำไม อยากเอากับมันจนตัวสั่นแล้วใช่ป้ะ
ผม ไอ้เช เพี้ย!! (ผมตบหน้ามันจนเลือดออกจากปาก) กูไม่คิดว่ามึงจะพูดคำนี้ออกมา มึงก็ยังพูด กูว่ามึงกับกูเลิกกันเหอะ (ถอดแหวนออกแล้วยัดใส่มือพี่เช)
ผม ไปคิดให้ดีๆนะว่ากูทำไปเพราะอะไร (หันหลัง)
พี่เช เพราะมึงจะได้ไปเย็ดกับคนอื่นล่ะสิ (แสยะยิ้มทั้งน้ำตา)
ผม เอาที่มึงสบายใจแล้วกันเช

ผมวิ่งปาดออกมาจากตรงนั้น ทำไมมันเป็นแบบนี้อ่ะ ขนาดเพื่อนผมมันยังคิดอย่างนี้เลย ถ้าผมคบกับมันต่อไป ผมว่าผมคงต้องเลิกคบเพื่อนทุกคนแน่เลย ผมโบกรถแดง ตลอดทางผมร้องไห้มาตลอดโดยไม่อายใครเลยจนมาถึงบ้านผม ผมขึ้นไปบนห้องนอนร้องไห้อยู่คนเดียว ป่านนี้ไอ่เชมันคงควงหญิงใหม่ละมั้ง มันคงไม่แคร์คนอย่างผมหรอก ผมนอนร้องไห้อยู่บนห้องไม่รู้ว่านานเท่าไหร่ สักพักก็มีคนมาเคาะประตูห้องผมครับ ผมก็เดินไปเปิด

ผม สอง ฮือๆๆๆ (กอดไอ่สอง)
สอง เป็นไรวะมึง
ผม กูเลิกกับไอ่เชแล้วว่ะ ฮือๆๆ
สอง กูก็เลิกกับเจนแล้วว่ะ
ผม จริงหรอวะ ทำไมมึงถึงเลิกกัน
สอง เค้าบอกว่าเค้าอยากอยู่กับตัวเองมากกว่าอ่ะ เลยขอห่างๆกับกู ฮึกๆ
ผม อย่าร้องนะเว่ย เข้ามาก่อนๆ

มันก็เดินเข้ามาแล้วไปนั่งที่ที่นอน ผมก็ไปนั่งข้างๆ

สอง มึงเลิกกับพี่เชเพราะอะไรวะ
ผม แม่งหึงกูไร้สาระอ่ะ ไอ่โค้ชเช็ดปากให้กู เค้าก็หาว่ากูไปสวีทกับแม่ง อะไรไม่รู้ ฮือๆๆๆ
สอง เค้าบอกเลิกมึง หรือมึงบอกเลิกเค้า
ผม กูบอกเลิกเค้าอ่ะ
สอง อืม กูไม่เคยอกหักเลยว่ะ มึงคงชินแล้วดิ
ผม ชินเหี้ยไร ขนาดกูบอกเลิกมัน มันยังไม่สนใจกูเลยอ่ะ มึงคิดดูดิ
สอง งั้นมึงกับกูลองมาคบกันมั้ย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Thu Sep 01, 2016 6:29 pm

ผม อืม....ฮึ? มึงว่าไงนะ
สอง กูบอกว่ามึงกับกูลองคบกันดูมั้ย
ผม สอง!! มึงไม่สบายป่าว (เอามือไปอิงหน้าผาก มันก็จับมือผมออกมาแล้วกุมมือผม)
สอง กูพูดจริงนะเว่ย ถึงกูอาจจะไม่เคยคบกับผู้ชาย แต่เวลากูอยู่กับมึง กูมีความสุขยังไงไม่รู้ว่ะ
ผม สอง กูไม่เล่นนะเว่ย (เขยิบหนี)
สอง กูพูดจริงๆ

ไอ่สองมันจ้องหน้าผม ผมรู้สึกเหมือนหน้ามันจะเข้ามาใกล้ผมเรื่อยๆๆๆจนปากมันกับผมประกบกัน แค่จูบกันเฉยๆนะครับ ไม่ได้แลกลิ้นกัน จูบอยู่สักพักมันก็ค่อยๆถอนจูบออก

สอง ขอบคุณนะมึง
ผม ขอบคุณกูเรื่องไร
สอง ขอบคุณที่มึงไม่ต่อยกูไง
ผม กูจะต่อยมึงเพื่อ?
สอง ที่กู....จูบมึงไง (มันหลบตาผม)
ผม ไม่เป็นไร
สอง กูยืนยันคำเดิมนะเว่ย
ผม คำเดิมไร (มันเงยหน้ามองหน้าผม)
สอง คบกับกูได้มั้ย (จ้องตาผม)

ผมรู้สึกเหมือนว่ามันพูดจริงๆ ไม่ได้พูดเล่นแน่นอน แต่ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมมันถึงอยากมาคบกับผม

ผม แล้วทำไมมึงถึงอยากมาคบกับกูล่ะ
สอง กูว่ากูชอบมึงจริงๆแล้วว่ะ
ผม ชอบกู ยังไง?
สอง ตั้งแต่วันแรกที่กูแซวมึงอ่ะ กูชอบมึงตั้งแต่วันนั้นเลยนะเว่ย กูพูดจริงๆ ไม่มีใครให้กูมาพูดด้วย
ผม แล้วพี่เจนล่ะ
สอง มึงอย่าพูดถึงคนอื่นได้มั้ย แค่กูกับมึงก็พอ (จับไหล่ผม)
สอง ว่าไง มึง.....จะคบกับกูได้มั้ย
ผม แต่กูยังรักเชอยู่นะเว่ย มึงไม่ได้รักพี่เจนแล้วหรอวะ
สอง กูสัญญาว่ากูจะดูแลมึงให้ดีกว่าพี่เช แค่มึงกับกูก็พอ ว่าไง คบกับกูได้มั้ย
ผม เอ่ออออ..........อะ อืมๆ ลองดูก็ได้
สอง จริงนะ (ยิ้มให้ผม)
ผม เออดิ แต่ถ้าไม่มันเวิร์คก็กลับไปเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมนะเว่ย
สอง อืมๆๆ
ผม เอ่ออ....แล้วมึงจะกลับบ้านได้ยังวะ
สอง กูว่ากูจะนอนกับมึงอ่ะ
ผม ไม่ต้องเลยๆ กลับไปเลยไป (ผมลากมันลงมาข้างล่าง)
สอง ให้กูกลับจริงๆหรอวะ (ทำหน้างอ)
ผม เออสัส
สอง งั้นกูกลับก่อนนะ ฝันดีนะครับ
ผม อืม ฝันดีนะ (มันกำลังหันหลังกลับ) สองง!!!
สอง คร้าบบบ อยากให้กูนอนนี่แล้วหรออออ (รีบเดินมาหาผม)
ผม ป่าว กูแค่จะบอกว่าถึงแล้วโทรมาหากูด้วยนะ
สอง เออก็ได้ ชิ!!

เดินหน้าหงิกแล้วขับรถออกจากบ้านผมไป ผมก็เดินไปบนห้องผม ผ่านไป 10 กว่านาที ไอ่สองก็โทรคอลมา

ผม เป็นเหี้ยไรต้องคอล
สอง กูแค่อยากเห็นหน้ามึงอ่ะ
ผม อย่าเว่อร์ๆ แค่ไม่กี่นาทีเอง
สอง ก็กูคิดถึงของกูนี่
ผม อย่าเลี่ยนได้ป้ะ ไปนอนได้แล้วไป พรุ่งนี้ต้องไปเรียนอีก
สอง พรุ่งนี้กูไปรับนะ
ผม ว่างก็มาสัส
สอง คร้าบโผมมม งั้นฝันดีเลยน้าาาา
ผม เออๆๆ ฝันดีนะ
สอง ครับ (ยิ้มตาหยี แล้ววางสายไป)

หลังจากวางสาย ผมก็นั่งคิดว่าที่ผมตอบตกลงไอ้สองไป มันเร็วไปหรือเปล่า ทำไมผมถึงตอบตกลงไปทั้งที่ผมยังรักพี่เชอยู่ ไอ่สองมันเพื่อนผมนะ แล้วก็คิดอะไรๆไปเรื่อย ผมนั่งคิดกับตัวเองไปพลางๆ สักพักผมก็โทรหาพี่จา พี่ชายผม

พี่จา ว่าไงน้องรัก
ผม พี่จาเมื่อไหร่จะกลับอ่ะ
พี่จา อยู่หน้าบ้านแล้วนี่ไง
ผม นัมรออยู่บนห้องนะ
พี่จา อ้าวแล้วไอ่.......
ผม พี่จาเลิกพูดถึงมันเหอะ
พี่จา ทะเลาะกันอีกแล้วอ่ะดิ
ผม ครับ
พี่จา เครๆ เดี๋ยวพี่ขึ้นไปหานะ
ผม ครับๆ

ไม่นานพี่จาก็เข้ามาแล้วเดินมากอดผม

พี่จา คิดถึงจังเลยไอ่ตัวแสบบบ (กอดผมแล้วโยกไปมา)
ผม เว่อร์ๆ เมื่อกลางวันพึ่งจะเจอกัน
พี่จา ก็คนมันคิดถึงนี่
ผม เออพี่จาแล้วแม่อ่ะ
พี่จา กินเลี้ยงรุ่น กลับดึกๆ แล้วนี่กินไรมายัง หิวมั้ย
ผม อยากกินต๊อกอ่า
พี่จา โอเครๆ ไปข้างล่างกัน เดี๋ยวพี่ทำให้กินนะ
ผม ครับพี่

แล้วเราก็จูงมือเดินลงไปข้างล่างกัน แล้วพี่จาก็ทำๆไป ผมก็นั่งมองพี่จาทำจนเสร็จ

ผม หูววววน่ากันจางเยยย
พี่จา ก็รีบกินสิ เดี๋ยวไม่อร่อยนะ
ผม พี่จาทำไรก็อร่อยหมดแหละ
พี่จา ปากหวานจริงๆ

แล้วเราสองคนก็กินกันจนหมด แล้วก็ขึ้นมาอาบน้ำเตรียมนอนกัน พี่จานอนกับผม คุยอะไรกันนิดหน่อยก่อนจะหลับไป จนมาตอนเช้า พี่จาก็ปลุกผมเหมือนเดิม ผมดูโทรศัพท์ พี่เชแม่งไม่คิดจะโทรมาง้อผมเลยหรือไงวะเนี่ย แล้วผมก็สลัดความคิดออกแล้วลุกไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็ลงมากินข้าวข้างล่าง

ผม แม่กลับมากี่โมงอ่าา
แม่ ห้าทุ่มลูก มาๆกินข้าวๆ
ผม คร้าบบบ

ผมก็นั่งกินข้าวสักพักพี่จาก็ลงมากินข้าวด้วยกัน สักพักก็มีคนมากดกริ่งที่หน้าบ้านผม

แม่ นัมออกไปดูซิลูกใครมา
ผม ครับๆ (ผมเดินออกไปดู ไอ่สองครับ ยืนโบกไม้โบกมืออยู่หน้าบ้าน)
ผม แม่นัมไปโรงเรียนก่อนนะ
พี่จา เอ้าไม่ไปพร้อมพี่หรอ
ผม ไอ่สองมารับอ่า งั้นนัมไปก่อนน้าา
พี่จา อืมๆๆ ไปดีๆละกัน
ผม ครับพี่ แม่หวัดดีคร้าบบบ (เดินไปกอดแม่)
แม่ ตั้งใจเรียนนะลูก
ผม ครับ

ผมเดินไปหยิบกระเป๋าแล้วเดินออกไปหาไอ่สอง

ผม มาเช้าจังวะ
สอง 7 โมง 10 แล้วนะ
ผม โห่รีบหรออออ
สอง มากๆคร้าบบบ ป้ะ ไปกันได้ละ
ผม อืมๆๆ
สอง อ้ะมึง (ยื่นหมวกกันน็อคมาให้ผม)
ผม อะไรวะ
สอง ใส่ดิ
ผม มึงก็ใส่ดิ
สอง ไม่เอา กูอยากให้มึงใส่ (มันเอาหมวกมายัดใส่หัวผมแล้วติดให้ผมเรียบร้อย)
สอง ป้ะ ไปโรงเรียนกัน
ผม อืมๆ

แล้วผมก็ขึ้นไปซ้อนมันแล้วเราก็ไปโรงเรียนกันเลย ถึงโรงเรียน มันก็ไปจอดรถที่โรงจอดรถแล้วถอดหมวกให้ผม

สอง ไปหาพวกมันกัน
ผม อืมๆๆ

ไอ่สองก็จับมือผมไปหาไอ่พวกนั้นกัน พอไปถึงพวกมันก็หันมามองผมสองคนเป็นตาเดียว

วิว ยังไงๆๆ จับมือกันมาอย่างกับแฟนเลยนะสาสสส
สอง ก็เป็นแฟนจริงๆนี่หว่า
พวกมัน 555555555

พวกมันคิดว่าไอ่สองพูดเล่นครับ เพราะมันเป็นคนไม่ค่อยน่าเชื่อเท่าไหร่ 555555 แล้วผมก็นั่งลง

โค้ช มึงกับพี่เชเลิกกันจริงๆหรอวะ
ผม อืมๆ
โค้ช กูขอโทษนะเว้ยที่เป็นตัวเกิดเหตุอ่ะ
ผม ไม่ใช่สักหน่อย เพราะมันทั้งนั้นแหละ มึงสบายใจได้
โค้ช อืมๆ
ผม พวกมึงเอาไรมั้ย กูจะไปซื้อน้ำ (ลุกขึ้นแล้วเดินไปหัวโต๊ะ)
พวกมัน ไม่เอาๆๆ
ผม อืมๆ กูมานะแปปนึง

ผมกำลังจะเดินออก อยู่ๆใครไม่รู้เดินชนไหล่ผมจนล้ม ก้นกระแทกกับพื้นเลย ผมหันขึ้นไปมอง พี่เช!!!

ผม มึงมาชนกูทำไม
พี่เช มีปัญหาหรอ (บีบไหล่ผม)
สอง อย่ายุ่งครับพี่
พี่เช มึงมาเสือกเหี้ยไรวะ (สองพยุงผมขึ้น)
สอง ทำไมผมจะเสือกไม่ได้ ก็คนที่พี่มายุ่งด้วยอ่ะแฟนผม

พี่เชมองผมสองคนสลับกันอย่างอึ้งๆ พวกไอ่วิวกับผมก็เช่นกัน

สอง อย่ายุ่งกับนัม พี่เข้าใจป้ะ (ดันผมไปหลบหลังมัน)
พี่เช กูไม่เข้าใจ (เดินมาหาผม แต่ไอ่สองก็เบี่ยงตัวผมไม่ให้พี่เชโดนตัว)
พี่เช ยังไงอธิบายมา
ผม ทำไมกูต้องอธิบาย มึงไม่ได้เป็นไรกับกูสักหน่อย
พี่เช กูบอกให้อธิบายมาไง!!
ผม เออแล้วยังไง กูกับสองเป็นแฟนกัน มึงเลิกยุ่งกับกูได้ละ (ผลักพี่เชออก)
ผม ป้ะสอง ไปที่อื่นกัน

ผมจับมือสองออกมาแล้วขึ้นห้องเรียน ไอ่สองก็เดินตามไม่ได้พูดอะไรจนมาถึงห้องผมก็ปล่อยมือมันออกแล้วเดินไปที่หน้าต่างๆ อยู่น้ำตาผมก็ไหลออกมา แล้วไอ่สองก็เดินมาข้างๆผม

สอง มึงโอเครใช่ป่าว
ผม อืม
สอง อย่าร้องนะ (หมุนผมไปหามันแล้วมันก็เช็ดน้ำตาให้ผม)
ผม ขอบใจนะ
สอง อืม ไม่เป็นไร
ผม มึงรักกูมั้ย
สอง รักดิ
ผม กอดกูได้มั้ย (ยิ้มให้ผม)

แล้วมันก็ดึงผมไปกอด ผมปล่อยโฮออกมาเลยมันก็กอดปลอบผม พูดให้กำลังใจผมจนผมรู้สึกดีขึ้น

สอง เป็นไง โอขึ้นยัง
ผม อื้ม
สอง กูขอถามไรมึงหน่อยนะ
ผม อืม
สอง ถ้าสมมติพี่เชมาขอคืนดีมึง มึงจะกลับไปมั้ย
ผม กูไม่รู้ว่ะ แล้วถ้าสมมติกูกลับไปล่ะ
สอง กูก็จะถอยออกมาไง
ผม พระเอกจังนะมึงอ่ะ
สอง อืม อะไรที่ทำให้คนที่กูรักมีความสุข กูก็มีความสุข
ผม ขอบคุณนะสอง
สอง อืม (จุ๊บเหม่งผม) ไปนั่งที่กัน ป่านนี้พวกมันคงกำลังมากันละ
ผม อืมๆๆ

มาต่อแล้วนะครับผม ตอนนี้ผมดูแรดเนาะ คบเพื่อนตัวเอง ฝากติดตามกันแนเด้อออ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Sep 01, 2016 7:40 pm

มาต่ออีกนะคับนัม คิดถึงนัมกับเชนะคับ

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Thu Sep 01, 2016 8:57 pm

พี่นัม รีบมาเร็วๆ ห้ามช้านะ อ่านแล้ว โมโหพี่เซ ถ้ากัสอยู่ในเหตุการณ์นั้นนะ กัสจะเอา ส้มตำปูดอง หมี่โคราช น้ำมนต์ และ ข้าวผัด ไปเทใส่ตัวพี่เซเลยค่า 555 เห็นแล้ว โมโหแทน
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 02, 2016 12:18 am

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะคับนัม คิดถึงนัมกับเชนะคับ
ครับบพี่หนึ่งง คิดถึงเหมือนกันน้าาา ทุกคนด้วยย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 02, 2016 12:21 am

fcsunaree พิมพ์ว่า:พี่นัม รีบมาเร็วๆ ห้ามช้านะ อ่านแล้ว โมโหพี่เซ ถ้ากัสอยู่ในเหตุการณ์นั้นนะ กัสจะเอา ส้มตำปูดอง หมี่โคราช น้ำมนต์ และ ข้าวผัด ไปเทใส่ตัวพี่เซเลยค่า 555 เห็นแล้ว โมโหแทน
5555555 มันคงแสบน่าดู แต่ลอย่างเนี่ยย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Fri Sep 02, 2016 2:31 am

Numjaaa9 พิมพ์ว่า:
fcsunaree พิมพ์ว่า:พี่นัม รีบมาเร็วๆ ห้ามช้านะ อ่านแล้ว โมโหพี่เซ ถ้ากัสอยู่ในเหตุการณ์นั้นนะ กัสจะเอา ส้มตำปูดอง หมี่โคราช น้ำมนต์ และ ข้าวผัด ไปเทใส่ตัวพี่เซเลยค่า 555 เห็นแล้ว โมโหแทน
5555555 มันคงแสบน่าดู แต่ลอย่างเนี่ยย

ก็ของเด็ดไงคะ เลยแสบไปทีละอย่าง พอพี่นัมเห็น จากเศร้า กลายเป็นขำ ค่า ขอบอก 555 หลบเท้าพี่เซแปป
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Fri Sep 02, 2016 9:41 am

ว่างมาลงต่อนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by inu_showstep Fri Sep 02, 2016 12:17 pm

นัมจ๋า ^o^

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 02, 2016 5:12 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:ว่างมาลงต่อนะครับ
ครับโผมมมม

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 02, 2016 5:14 pm

inu_showstep พิมพ์ว่า:นัมจ๋า ^o^
จ๋าาาาาาาาา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Fri Sep 02, 2016 7:01 pm

มาต่อเร็วๆนะคับบ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Fri Sep 02, 2016 11:15 pm

Gpicasso พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆนะคับบ
ครับผมมมมม^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Sep 03, 2016 2:31 pm

มาต่อเร็วๆนะพี่นัม....
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Sep 03, 2016 2:51 pm

ต่ออีดครับ ปูเสื่อรอ อ่านเรื่องนัม แล้วคิดถึง น้ำกับเดฟจัง
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Sat Sep 03, 2016 8:27 pm

นัมจ๋าเมื่อไรมาต่ออีกหว่า. หรือเชไม่ให้มาต่อ เดียวจะจัดการเช ไม่ให้นัมมาต่อ
ปล.คิดถึงนัมกับเชจัง

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 04, 2016 11:17 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆนะพี่นัม....
คับๆ 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 04, 2016 11:20 pm

kaihorm พิมพ์ว่า:ต่ออีดครับ ปูเสื่อรอ อ่านเรื่องนัม แล้วคิดถึง น้ำกับเดฟจัง
น้ำกับไอ้เดฟหรอ มันย้ายมาอยู่ที่ชม.คับ ข้างๆบ้านกันเลย มันฝากมาบอกว่าสบายดีคับ 55555

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Sep 04, 2016 11:22 pm

คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ พิมพ์ว่า:นัมจ๋าเมื่อไรมาต่ออีกหว่า. หรือเชไม่ให้มาต่อ เดียวจะจัดการเช ไม่ให้นัมมาต่อ
ปล.คิดถึงนัมกับเชจัง
ให้คับพี่ มันทำโทสับหายพึ่งพาไปซืื้อใหม่ มันฝากบอกว่าจะเร่งให้นะคับพี่หนึ่งงง

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Sep 05, 2016 12:00 am

แล้วพวกเพื่อนๆในห้องก็ทยอยกันเข้ามาตามด้วยสามตัวเพื่อนผม พอมันมานั่งที่ พวกมันก็พร้อมใจกันหันมาหาผมกับสองแล้วกระหน่ำยิงคำถามมา

วิว พวกมึงเป็นแฟนกันจริงๆหรอวะ
โอ๊ด มึงประชดพี่เชหรือเปล่า
วิว แล้วพวกมึงคบกันตอนไหน
โค้ช มึงไม่สงสารพี่เชหรอวะ (ผมสี่คนหันไปมองไอ่โค้ช)
โค้ช กูพูดอะไรผิด
ผม ป่าวๆๆ แล้วทำไมกูต้องสงสารมัน (ทำเป็นไม่ใส่ใจ)
โค้ช ตอนที่มึงออกมากับไอ่สองอ่ะ พี่เชอาละวาดจนโต๊ะกินข้าวพังไปหลายตัวเลยนะเว่ย
วิว เออ กูก็เลยโทรให้พี่เชนมาเอาพี่เชกลับบ้าน
ผม ช่างแม่งดิ พวกมึงมาบอกกูทำไม
โอ๊ด กูถามจริงๆนะ มึงคบกับไอ่สองเพื่อประชดพี่เชหรอ
ผม ป่าว กูกับสองเราคบกันจริงๆ
วิว ขอให้ฟ้าผ่าตาย (ไอ่สองเอามือมาจับมือผม)
สอง ขอให้กูเป็นหมัน ขอให้กูอาภัพรักเลยอา (โอ๊ดกับวิวมองหน้ากัน)
วิว เชี้ย
โค้ช อะไรของมึงสองคนวะเนี่ย มึงเป็นเพื่อนกันนะเว่ย
สอง กูชอบมันตั้งแต่แม่งแนะนำตัวเมื่อปีที่แล้วละ
วิว แล้วพี่เจนอ่ะ
สอง เค้าขอห่างกับกูอ่ะ (ทำหน้าเศร้า)
วิว แล้วมึงไปเป็นแฟนกันตอนไหน
สอง เมื่อวานตอนเย็นๆหลังจากที่เจนขอห่างกับกูอ่ะ แต่พวกมึงไม่ต้องห่วง กูสองคนแค่ทดลองเป็นแฟนกัน ถ้าไม่เวิร์คก็กลับไปเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม เนาะ!!
ผม อืม
โอ๊ด แล้วมึงจะมองหน้ากันติดหรอวะ
ผม ติดดิ คบไม่รอด ก็เป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมจบ (สักพักโทรศัพท์ผมเข้าครับ พี่เชนโทรมา)
ผม ฮะโหลครับ
พี่เชน นัม มาหาพี่ที่บ้านหน่อย ตอนนี้ไอ่เชอาการหนักแล้ว
ผม เราเลิกกันแล้วครับ พี่อย่าให้มันมายุ่งกับผมเลย แค่นี้นะครับ (ตัดสาย)
สอง เป็นไรนัม ทำหน้าเครียดๆ
ผม ป่าวไม่มีไรหรอก (แล้วพี่เชนก็โทรมาหาผมอีกรอบนึง คราวนี้ไอ่สองเอาไปรับ)
สอง โหลครับ . ครับ . ห้ะว่าไงนะ!!
ผม อะไรสอง เป็นไร
สอง พี่เชกินน้ำยาล้างห้องน้ำ
ผม ไม่ตลก กูไม่ตลกนะสอง เอาดีๆ
สอง กูพูดจริงๆ ไม่เชื่อมึงฟัง (ยื่นมาให้ผม)
ผม ฮัลโหล
พี่เชน นัม ตอนนี้พี่กำลังเอาไอ่เชไปโรงบาลนะ ถ้านัมให้อภัยมัน นำมาหามันด้วยนะ แค่นี้นะ พี่ขับรถอยู่ (สายตัดไป)
ผม เหี้ยไรวะเนี่ย
สอง กูขอโทษๆๆ (มันร้องไห้แล้วยกมือไหว้ขอโทษผม)
ผม มึงมาขอโทษกูเรื่องไร (มองงงๆ)
สอง มันเป็นแผนกูกับพี่ๆมึงเองอ่ะ
ผม แผน แผนไร มึงพูดมานะไอ่สอง (ดึงปกเสื้อมันขึ้นมา)
สอง พวกกูแค่อยากรู้ว่าพี่เชเค้ารักมึงจริงๆหรือแค่ต้องการครอบครอง แต่คราวนี้กูรู้แล้ว กูขอโทษนะเว่ย
ผม เรื่องมันเป็นยังไง ใครเป็นตัวต้นคิด
สอง เอ่อ....
ผม ไอ้สอง (ตะคอกใส่มัน)
สอง เออๆๆ พี่จาเป็นคนคิด เค้าอยากให้มึงกับพี่เชทะเลาะกันอีกครั้ง โดยที่ให้ไอ่โค้ชเป็นคนที่ทำให้มึงกับพี่เชเลิกกัน พวกกูช่วยกันปั่นหัวพี่เชให้โกรธ ให้หึงมึง พอกลางคืนกูก็ไปหามึงที่บ้านแล้วบอกว่ากูกับเจนห่างกัน แล้วขอคบกับมึง สิ่งที่พวกกูต้องการคืออยากให้พี่เชมาง้อมึงโดยที่รักมึงจริงๆ ไม่ใช่แค่ต้องการ แต่ตอนนี้กูรู้แล้วว่าพี่เชรักมึงจริงๆ กูขอโทษนะเว่ย (ยกมือไหว้ผม)
ผม มึงสามตัวก็รู้เรื่องด้วยใช่มั้ย (ชี้หน้าพวกมัน พวกมันสะดุ้งนิดๆก่อนจะพยักหน้า)
ผม แล้วกูคบกันมา 7 เดือนกว่า พวกมึงยังไม่แน่ใจอีกหรอ ไอ่พวกเหี้ยเอ๊ย!! ถ้าพี่เชเป็นไรกูเอาเรื่องพวกมึงทุกตัวแน่สัส!!

ผมถีบโต๊ะจนล้มแล้ววิ่งออกมาหน้าโรงเรียนแล้วโทรหาพี่เชนว่าอยู่โรงบาลไหน พอถึงโรงบาลผมก็รีบวิ่งไปห้องฉุกเฉินทันที ไปถึงก็เจอพี่เชนนั่งร้องไห้อยู่หน้าห้องฉุกเฉิน

ผม พี่เชน เชเป็นไงมั่ง
พี่เชน พี่ไม่รู้ๆ หมอยังไม่ออกมาเลย ฮือๆๆๆ พี่ขอโทษนะนัมที่เล่นอะไรแบบนี้อ่ะ ฮือๆๆ
ผม ถ้าเชเป็นไรนะ นัมจะเอาเรื่องทุกคนเลย
พี่เชน พี่ขอโทษๆๆ ฮือๆๆ

สักพักพวกพี่จาก็มากัน........

พี่จา นัม เชเป็นไงมั่ง
ผม มึงสนุกมากหรอจา เล่นเหี้ยไรเนี่ย มึงชอบใช่ป้ะที่เห็นกูสองคนทะเลาะกันอ่ะ มึงทำเหี้ยไรมึงคิดบ้างป้ะ กูรู้ว่ามึงห่วงกู แต่มึงก็น่าจะคิดถึงอนาคตที่จะเกิดขึ้นบ้างดิจา
พี่จา พี่ขอโทษ (จะจับมือผม แต่ผมถอยออกมา)
ผม ถ้าเชเป็นไรนะ กูเอาเรื่องพวกมึงที่รู้เรื่องทุกคนแน่ (ชี้หน้าทุกคน)
ผม ถึงจะเป็นพี่น้องกันก็เหอะ (หันไปมองตาขวางใส่พี่เชน พี่เชนก้มหน้าร้องไห้หนักกว่าเดิมอีก)

ผมนั่งรออยู่หน้าห้อง เดินวนไปมาอยู่หลายรอบ สองขั่วโมงก็แล้ว สามชั่วโมงผ่านไปก็แล้ว หมอก็ยังไม่ออกมาจนเกือบเข้าชั่วโมงที่สี่ หมอก็ออกมาจากห้อง

ผม หมอๆ เชเป็นไงมั่งครับ
หมอ ตอนนี้คนไข้เพลียมากๆ แต่พ้นขีดอันตรายแล้ว คนไข้ต้องนอนพักเพื่อรอดูอาการ 3-4 วันนะครับ
ผม แล้วผมเข้าไปเยี่ยมได้มั้ย
หมอ ได้ครับ เชิญเลยครับ

พอหมอพูดจบ ผมก็รีบวิ่งเข้าไปในห้องเลย ไปถึงพี่เชนอนอยู่บนเตียง หน้าตาซีดไปหมดเหมือนคนไม่มีเรี่ยวแรงเลย

ผม เช ตื่นขึ้นมาคุยกับเค้าก่อนนะ เค้าขอโทษนะเช ฮือๆๆๆ
พี่จา ให้เชพักผ่อนนะนัม (เดินมาจับไหล่ผม ผมสะบัดออก)
ผม พวกมึงออกไปกันให้หมดเลย ไม่ใช่พวกมึงหรอที่ทำให้เชเป็นแบบนี้อ่ะ แผนเหี้ยไรของพวกมึงอ่ะ ออกไปเลยไอ่สัส ฮือๆๆ

ผมหันไปหาพี่เชแล้วขึ้นไปกอดพี่เชที่นอนนิ่งอยู่บนเตียง ผมร้องไห้อยู่นานมากจนผมหลับไป ผ่านมาช่วงเย็นผมตื่นขึ้นมาพี่เชก็ยังไม่ตื่น ผมลงมานั่งข้างๆแล้วกุมมือพี่เชรอให้เค้าตื่นขึ้นมา สักพักมี๊ก็เข้ามา

มี๊ เชน เชเป็นไงมั่ง
พี่เชน เชนไม่รู้ ฮือๆๆๆ (แล้วมี๊ก็เดินมาหาผม)
มี๊ นัม
ผม มี๊ ฮือๆๆๆ (ผมเข้าไปกอดมี๊ มี๊ก็กอดปลอบผม)
มี๊ ไม่ร้องนะลูก เดี๋ยวเชก็ฟื้น (ลูบหลังผม)
มี๊ ใครบอกมี๊ได้บ้างว่ามันเกิดอะไรขึ้น
พี่จา คือ.....(แล้วพี่จาก็เล่าทุกอย่างให้มี๊ฟัง)
มี๊ อืมๆๆ พวกเราไม่ผิดหรอก ไม่มีใครผิดหรอก อย่าโทษตัวเองนะลูก

ทุกคนก็นั่งก้มหน้า สักพักแม่ก็มา พวกไอ่สองก็เข้ามาขอโทษผม ผมก็ไม่โกรธไรพวกมัน แค่เคืองๆนิดหน่อย พอ 3 ทุ่ม ทุกคนก็เริ่มทยอยๆกลับกันหมด คืนนี้ผมเฝ้าพี่เชเอง พี่จาก็กลับบ้านไปเอาเสื้อผ้าให้ผม

พี่จา อยู่ได้ใช่มั้ยนัม
ผม อืม
พี่จา พรุ่งนี้ไปโรงเรียนมั้ย
ผม ไม่
พี่จา พรุ่งนี้เย็นๆพี่มาหานะ
ผม อืม
พี่จา โกรธพี่อยู่มั้ย (มองผมอย่างห่วงๆ)
ผม ป่าว
พี่จา พี่รู้ว่าโกรธอยู่ พี่ขอโทษนะ
ผม อืม
พี่จา งั้นพี่กลับก่อนนะ
ผม ไปเหอะ

พี่จาเดินคอตกออกไป ผมก็เข้าไปอาบน้ำแล้วเดินมานั่งข้างๆพี่เช ผมมองหน้าพี่เชแล้วลูบมือไปมา

ผม เชอย่าเป็นไรนะ เค้ารอเชอยู่ ตื่นขึ้นมาทะเลาะกับเค้าได้มั้ยเช เค้าเหงานะเว่ย อย่าเป็นไรนะ เค้าขอโทษ ฮือๆๆ

ผมเอาแต่โทษตัวเอง เพราะตัวเองก็เป็นส่วนที่ทำให้พี่เชเป็นแบบนี้ด้วย ผ่านไปอีกหนึ่งวันเต็ม ตอนนั้นเป็นเวลา 5 ทุ่ม ทุกๆคนกลับบ้านกันไปหมดแล้ว ผมออกไปส่งทุกคนพอส่งเสร็จผมก็กลับมาเฝ้าพี่เชต่อ พูดกับพี่เชเหมือนเคย ถึงเค้าจะไม่ได้ยินก็เหอะ ผมนั่งลงข้างๆเค้าแล้วเอามือมากุมไว้

ผม วันนี้ทุกคนมาเยี่ยมเชนะ เชรู้มั้ย เมื่อไหร่เชจะตื่นขึ้นมาคุยกับเค้าอ่ะ เค้าเหงาหูมากเลยรู้ป้ะ ไม่มีคนเถียงด้วย ไม่มีคนนอนกอดเค้า เค้านอนไม่หลับเลยเชรู้มั้ย

อยู่ๆมือพี่เชก็บีบมือผมเป็นระยะๆ

ผม เชๆๆ ฟื้นแล้วหรอ (พี่เชลืมตามาแล้วมองหน้าผม)
พี่เช น้ำ!! น้ำ
ผม น้ำหรอ (พี่เชพยักหน้า ผมรีบรินน้ำใส่แก้วแล้วหยิบหลอดให้พี่เชดูด)
ผม เป็นไงมั่ง โอขึ้นยัง
พี่เช เชไม่ได้เป็นไร (พูดอย่างแหบๆ)
ผม อย่ามาเว่อร์หน่อยเลย ฮือๆๆ (พี่เชเอามือมาเช็ดน้ำตาผม)
พี่เช เชขอโทษนะ
ผม เค้าสิต้องขอโทษ เค้าขอโทษนะที่ชอบประชดอะไรแบบนี้อ่ะ ฮือๆๆ
พี่เช เชก็เหมือนกัน ขอโทษนะที่ทำให้เบ๊บต้องเป็นห่วงเค้าอ่ะ เค้าไม่อยากให้เบ๊บมาเห็นเค้าในสภาพนี้เลย ดูดิ เค้าไม่หล่อเลย
ผม ไอ่บ้า ยังจะห่วงหล่ออีก หึหึ!
พี่เช เชรักเบ๊บนะ (พี่เชหยิบแหวนขึ้นมา ผมก็เอานิ้วไปใส่)
ผม พักผ่อนนะเช เค้าจะรอเชอยู่ตรงนี้นะ
พี่เช ครับ (ยิ้มให้ผม)
ผม เค้ารักเชนะ (ผมก้มลงไปจุ๊บปากพี่เช แล้วพี่เชก็หลับไป)

เช้าวันถัดมา......

พยบ. ขอโทษนะคะ
ผม ครับ มีอะไรครับ (สลึมสลือตื่นขึ้นมา)
พยบ. ต้องเช็ดตัวคนไข้แล้วค่ะ (เอาถังน้ำกับเสื้อผ้าวางที่ขอบเตียง)
ผม เอ่อ....ผมเช็ดเองได้มั้ย
พยบ. เป็นญาติคนไข้หรอคะ
ผม ป่าวครับ
พยบ. คงไม่ได้ค่ะ
ผม แต่ผมเป็นแฟนคนไข้ครับ
พยบ. อ๋อ หรอคะ (ยิ้มแห้งๆ)
ผม ครับ
พยบ. งั้นเชิญเลยค่ะ (แล้วพยาบาลก็รีบเดินออกไป พอผมหันไปหาพี่เช มันก็มองผมแล้วยิ้มๆ)
ผม ตื่นแล้วหรอเช (พี่เชพยักหน้า แต่ยังยิ้มอยู่) ยิ้มไร ชอบหรอ
พี่เช ป๊าววว
ผม แล้วยิ้มไม
พี่เช ดีใจ
ผม ดีใจไร (มองหางตา)
พี่เช หึงอ่ะดิ (ยิ้มกวนๆ)
ผม ไอ่บ้า จะตายห่าอยู่ละ ยังจะกวนตีนกูอีก
พี่เช หู่ว ว่าเค้าอ้าา (เบะปากหันหน้าหนี)

ผมเดินไปจุ๊บปากพี่เชอย่างอายๆ พี่เชหันมาหาผมแล้วยิ้มตาหยี

? อะแฮ่มๆ (ผมกับพี่เชสะดุ้งเลย)
พี่เช ไรมึงไอ่เชน
พี่เชน ป๊าว กูแค่จะมาเอากระเป๋า
พี่เช รีบเอาก็รีบออกไปดิวะ
พี่เชน เออๆๆ (พี่เชนกำลังจะเดินออกไป) เช
พี่เช อะไรอีกสัส แปดโมงจะครึ่งละยังไม่ไปอีก
พี่เชน กูขอโทษนะที่ทำให้มึงต้องเป็นแบบนี้อ่ะ มันเป็นแผนของพวกกูเอง เรื่องนี้นัมไม่รู้เรื่องหรอก พวกกูแค่อยากรู้ว่ามึงรักนัมจริงๆหรือแค่ต้องการเฉยๆ กูขอโทษนะเว่ย
พี่เช อืม
พี่เชน ไม่โกรธกูนะ
พี่เช เออ!! จะไปไหนก็ไปป่ะรำคาญ!! (พูดอย่างหงุดหงิด)
ผม พูดดีๆก็ได้เช
พี่เช อืมขอโทษ (หันหน้าหนี แล้วพี่เชนก็เดินออกไป)
ผม มึงพูดดีๆก็ได้มะเช
พี่เช ดูพวกแม่งดิ เล่นเหี้ยไรก็ไม่รู้ ถ้าคนที่มานอนตรงนี้ไม่ใช่เชล่ะ จะทำไง
ผม อืม ใจเย็นๆน้าาา มาๆเค้าเช็ดตัวให้
พี่เช ทำอย่างอื่นด้วยได้มะ (ดึงผมขึ้นไปบนที่นอนแล้วลูบไล้ตัวผม)
ผม เอ่ออ.....เชอย่าทะลึ่ง นี่มันโรงบาลนะ
พี่เช เอาน่า นะๆๆ
ผม ไม่อาววว มึงเกรงใจสถานที่บ้างดิ๊ ที่บ้านนะ
พี่เช ไม่อาววว ที่นี่แหละเหมาะดี
ผม ที่บ้านนะ จะจัดกี่ยกเค้ายอมเชหมดเลย (อิ๊บมือเอาไว้)
พี่เช จริงนะ
ผม อะอืมๆ (พี่เชทำหน้าคิดสักพัก)
พี่เช ก็ดะๆ ออกโรงบาลวันนี้เลยเนาะ (ทำท่าจะแกะสายน้ำเกลือ ผมรีบเอามือไปห้ามก่อน)
ผม รีบหรอ
พี่เช รีบมากครับ
ผม รอให้หมอมาละกันเนาะ ตอนนี้มาเช็ดตัวก่อน
พี่เช ก็ดะๆ

แล้วพี่เชก็นอนอ้าแขนขาออก ผมก็เริ่มเช็ดตัวให้เค้าแล้วจัดการแต่งตัวให้ใหม่ เสร็จแล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำ อาบเสร็จแล้วก็หยิบส้มกับแอ๊บเปิ้ลมาปลอกแล้วมานั่งข้างๆพี่เช

พี่เช เบ๊บคร้าบบบ ขึ้นมานั่งข้างบนกับเชดิ
ผม นั่งนี่ก็ได้ (หยิบแอ๊บเปิ้ลป้อนพี่เช)
พี่เช เชอยากอยู่ใกล้กับเบ๊บนี่ นะๆๆๆ
ผม นี่ก็ใกล้แล้วไง
พี่เช เบ๊บ!!! (พูดกดเสียงแล้วจ้องผมโหดๆ)
ผม ก็ได้ครับ

ผมลุกขึ้นไปบนเตียง พี่เชก็นั่งอ้าขาแล้วดึงผมไปนั่งระหว่างขาเค้าแล้วกอดผมจากข้างหลัง ผมก็หยิบจานผลไม้มาวางที่ขา

พี่เช เค้านอนไม่หลับเลยรู้มั้ย
ผม หรอ แต่กูได้ยินมึงกรนนะ
พี่เช ไม่ใช่ๆ มันไม่สบายอ่า ไม่ได้กอดเบ๊บอ่ะ (กอดผมแน่นขึ้น)
ผม เว่อร์ละๆ แต่เค้านอนหลับนะ โค้ชมากอดเค้าอ่ะ
พี่เช เบ๊บ (พูดนิ่งๆ แต่มันน่ากลัวสำหรับผมมาก ขนาดไม่ได้หันหน้าไปนะเนี่ย)
ผม เค้าล้อเล่นน (ยิ้มแห้งๆ)
พี่เช เบ๊บกับสองคบกันจริงๆหรอ
ผม อืม
พี่เช ทำไม!!
ผม ไอ่สองมันอยากลองคบ แต่เค้ามารู้ทีหลังว่าเป็นแผนของพวกมันอ่ะ เค้าเลยไม่อะไร
พี่เช ตอนเบ๊บคบกับมัน ทำไรกันบ้าง
ผม ป่าววว
พี่เช ดีๆ
ผม ก็.....แค่จูบอ่ะ
พี่เช ยังไง !! (ทำฟึดฟัดข้างๆหูผม)
ผม ก็แค่จูบ ไม่ได้แลกลิ้น ไม่ได้ทำอย่างอื่นเกินเลยด้วย เค้าสาบานได้ (หันไปหาพี่เช พี่เชจ้องผมแล้วจูบผมอย่างรวดเร็ว ผมตั้งตัวไม่ทันเลย)
? ขอโทษนะครับที่มาขัดจังหวะ (ผมกับพี่เชผละออกจากกันเลย หันไปหมอกับพยาบาลมองผมสองคนแล้วยิ้มๆ)
พี่เช มีไรครับหมอ (พูดอย่างอารมณ์เสีย)
หมอ หมอจะมาตรวจอาการนิดหน่อยครับ ไม่คิดว่าจะเจอช็อตเด็ด 5555 (น๊านมีแซวกันอีก)

ผมกำลังจะลงจากเตียง พี่เชก็ดึงผมไปกอดไว้เหมือนเดิม

ผม อะไร เค้าจะลง
พี่เช อยู่งี้แหละ หมอมาตรวจแค่นิดๆหน่อยๆ จะขึ้นลงให้เสียเวลาทำไม
ผม แต่มันเกะกะหมอนะ
พี่เช หรอครับหมอ (หันไปถามหมอ)
หมอ ไม่ครับๆ ตามสบายเลย 5555

หมอก็เดินเข้ามาตรวจโน่นนั่นนี่แล้วคุยกันนิดหน่อย แต่แล้วปัญหามันก็เกิดขึ้นครับ

พี่เช หมอๆ ผมออกจากโรงบาลวันไหนอ่ะ
หมอ พรุ่งนี้เที่ยงครับ
พี่เช วันนี้ไม่ได้หรอหมอ ผมหายแล้วนะ (ขมวดคิ้วจนติดกัน)
หมอ ต้องรอดูอาการอีกครับ
พี่เช ได้ไงวะหมอ คนหายแล้วก็ออกจากโรงบาลได้แล้วดิ (พยาบาลสะดุ้งเลยครับ เพราะอยู่ใกล้พี่เชมากกว่าหมอ)
หมอ ไม่ได้จริงๆครับ คุณแม่ของคนไข้ก็ให้อยู่อีกวันนึง
พี่เช ก็หายแล้วนี่ไงวะ จะให้อยู่ทำห่าไร
ผม เช พูดดีๆก็ได้มั้ง นี่หมอนะ มึงจะไปรู้ดีกว่าหมอได้ไง
พี่เช ก็ดูหมอแม่งดิ ไม่อยากให้เราซั่มกันอ่ะ หมอ!! ผมมีนัดกับแฟนนะ (หมอกับพยาบาลก็ยิ้มออกมาอายๆ)
ผม พูดไรเช ซั่มไร (ผมไม่รู้จริงๆว่าซั่มแปลว่าอะไร)
พี่เช ก็หมออยากให้เชคลั่งไง ไม่อยากให้เราเอากันอ่ะ (พูดอย่างอารมณ์เสีย แต่ผมนี่หน้าเสียเลยครับ)
ผม เอ่อออ........แหะๆ (ยิ้มให้หมอ)
หมอ งั้นหมอขอตัวก่อนนะครับ อย่าทำไรเสียงดังกันนะครับ เดี๋ยวห้องข้างๆแตกตื่น (แล้วหมอก็เดินยิ้มออกไปพร้อมกับพยาบาล)
พี่เช โห่ดูดิ อดซั่มกันเลย
ผม ซั่มนี่ แปลว่าไรนะ
พี่เช ก็เอากันไง หรือแปลความหมายง่ายๆก็เยะ......
ผม พอ!! กูรู้เรื่องละ (เอามือปิดปากพี่เช พี่เชก็เอาลิ้นมาเลียวนๆที่มือผม ผมรีบชักออกมาเลย)
ผม อี๋ น้ำลาย!! มึงเล่นไรเนี่ยเช (เอามือป้ายเสื้อพี่เช)
พี่เช โห่ ทำเป็นหยักแหยง ทีน้ำว่าวเชเบ๊บยังกินเลย
ผม ไอ่บ้า พูดบ้าไรวะเนี่ย (ผมรู้สึกร้อนๆที่หน้ายังไงไม่รู้)
พี่เช เขินหรอ หน้าแดงเชียว (เอานิ้วมาจิ้มแก้มผม)
ผม ไอ่บ้าๆ ฟอดด!! มาหอมทำไมม (เอามือปิดแก้ม)
พี่เช คบกันมา 7 เดือนกว่าละ ไม่ต้องเขินหรอกที่รักของเค้า
ผม แหวะๆๆ ที่รักของเค้า
พี่เช เอ้าไมอ่ะ
ผม พอๆๆ เออถามหน่อยดิ
พี่เช ว่า?
ผม ทำไมถึงกินยาล้างห้องน้ำอ่า
พี่เช ก็มึงไม่รักกูอ่ะ
ผม แล้วมึงไม่สงสารพ่อกับแม่มึงไง ที่เลี้ยงมึงมาอ่ะ
พี่เช ก็สงสาร แต่สงสารตัวเองมากกว่า (หันหน้าหนีผม)
ผม เค้าว่าเราดูทีวีดีกว่าเนาะ
พี่เช ไม่ดูอย่างอื่นด้วยหรอ
ผม ไอ้โรคจิต ยังจะมากวนตีนอีกมึง
พี่เช 55555555

แล้วเราก็นั่งดูทีวีกัน ระหว่างที่ดูผมก็คิดอะไรแผลงๆครับ กะจะแกล้งพี่เชสักหน่อย แล้วผมก็เอาจานไปวางแล้วพลิกตัวไปหาพี่เชแล้วผมก็ดันพี่เชให้ล้มลงไป ผมค่อยๆปรับเตียงให้อยู่ในท่าที่พอดี

พี่เช จะ จะทำไรอ่ะ (พูดเสียงสั่นๆ จ้องผมไม่ละสายตา)
ผม ไม่ได้จะทำไรสักหน่อย (ก้มลงไปคลอเคลียที่ซอกคอพี่เช พี่เชก็คลางเป็นระยะๆ)
พี่เช อื้มดี ดีมากครับ (รัดเอวผมจนตัวเราติดกัน ผมสัมผัสได้ถึงน้องชายพี่เช มันทิ่มที่หน้าท้องผมจนรู้สึกได้ ผมว่าผมคงไม่รอดแน่ๆ)
ผม ชอบมั้ยครับ
พี่เช ชอบมากครับ (หลับตาพลิ้มเลย)
ผม งั้นเรามาต่อกัน
พี่เช อืมได้สิครับ (พูดแหบๆ)
ผม ที่บ้านนะ (ผมผละออกจากพี่เชแล้วไปนั่งที่โซฟา)
พี่เช อะไรวะ?!! (มองผมงงๆ)
ผม ป๊าววว ก็ต่อที่บ้านไง ถ้าไม่ไหวก็ช่วยตัวเองไปก่อนนะ (ยิ้มสวยๆ)
พี่เช ได้ไงวะ ทำเราอารมณ์ขึ้นแล้วก็ไม่รับผิดชอบคนยิ่งหงี่ๆอยู่
ผม หงี่แปลว่าไร?
พี่เช กูเงี่_นจบป้ะ!! (พูดอย่างอารมณ์เสียแล้วล้มลงนอนหันหลังให้ผม)

เย้ๆๆๆ!!!!!!! พี่เชงอลผมแล้ว 55555 แกล้งเค้าละสะใจจริงๆ งอลต่อไปยาวๆเลยนะครับ 555555 (ผมคิดในใจน้าาาา) แล้วผมก็นั่งเฝ้าพี่เชอีกชั่วโมงกว่าๆ พี่เชก็ยังนอนหันหลังให้ผมเหมือนเดิม

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 5 จาก 13 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน