G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

0909985781
game
Gpicassso
oohsehun888
HaWaithix
iambacterai
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
chonla99
fcsunaree
Widowmaker
Zebra01
15 posters

หน้า 4 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Empty Re: กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Mon Dec 05, 2016 11:02 pm

ก้ายังไงก็เป็นก้าวันยังค่ำ เต้ยังไงก็เป็นเต้วันยังค่ำ

Zebra01
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Empty Re: กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sat Dec 10, 2016 1:38 am

korn7 พิมพ์ว่า:ตลกๆ ฮาๆบ้าง
ผมนี่ เงิบเลยครับ 5555
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sat Dec 10, 2016 1:44 am

Zebra01 พิมพ์ว่า:ก้ายังไงก็เป็นก้าวันยังค่ำ เต้ยังไงก็เป็นเต้วันยังค่ำ
จะให้ก้ามาเป็นเต้ได้จะใดกันเล่า 555
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sat Dec 10, 2016 2:18 am

ต่อ เลย ละ กัน เน้อะ เต้รีบ ^^

ผม พะ พี่ อาร์ 
อาร์ แบบนี้แหละ ดีมากๆ 

เจ้มาพอดีครับ พวกผมก็ออกไปหาอะไรกินที่ร้านนม พวกผมก็สั่งของกินอะครับ นั่งคุยกันเรื่อบเปื่อย 

อาร์ วันนี้ไม่ไปพบที่ปรึกษาหรอ
ผม อาจารย์ไปต่างประเทศ
อาร์  อย่างนั้นเองหรือ //มันกวนตีนครับ//

ผมกลับห้องมาจากกินนมครับ 

ก้า กินอะไรกันกลับดึกดื่น
ผม กินนม
ก้า แน่ใจว่ากินนม
ผม อือ 

ผมไปอาบน้ำครับ ก้ามันก็ตามมา 

ผม เข้ามาทำไม
ก้า จะอาบด้วย 
ผม ไม่เอาจะอาบคนเดียว
ก้า จะอาบด้วย
ผม ไม่ ถ้างั้นก็อาบก่อนดิ

ก้ามันดึงผมไปครับ มันอาบน้ำถูสบู่ให้ผม ผมไม่ชอบเวลาที่มันทำหน้าโมโหใส่ หรือหน้าไม่พอใจใส่เลย 

ผม พอแล้วจะไปใส่เสื้อผ้า 

ผมเดินออกมาใส่เสื้อผ้าครับ ก้ามันก็ใส่ชุดนอนออกมา 

ก้า มีเรียนถึงกี่โมงหมู
ผม เช้าบ่าย
ก้า อื้อ นอนเถอะดึกแล้ว 

ก้ามันนอนเล่นโทรศัพท์ครับ ผมก็ได้แต่มองนั้นแหละ ทำไรไม่ได้หรอก 

เช้า ๆๆ ผมตื่นมาก็ต้องรีบออกไปเรียนครับ 

บอส ทำไมช่วงนี้พวกมึงเงียบๆไปว่ะ ไม่มุ้งมิ้งเหมือนแต่ก่อน //หมายถึงผมกับอาร์//
อาร์ เขามุ้งมิ้งที่ห้องกันมึงไม่รู้หรอ
บอส เออ ได้กันแล้วว่างั้น 

พวกผมสะดุ้งเลยทีเดียวครับ ไม่คิดว่ามันจะถามจริงๆ 

อาร์ หรือมึงสนไหมละ
บอส ไม่เอาอะ กูสนใจไนท์คนเดียว
อาร์ มึงอย่าบอกนะว่าชอบเจ้พวกกูอะ
ผม อย่าคิดไอ้บอส 

ผมไม่คุยกับมันเลยครับ พวกไอ้ต้นก็เข้ามาคุยกับผมแหละ แต่ผมก็ห่างพวกมันดีกว่า จนตอนบ่ายผมไม่มีเรียนครับ อาจารย์ยกคลาส ผมเลยกลับมาห้องก่อนครับ แต่โชคไม่ได้เข้าข้างเอาซะเลย ผมเดินเข้าไปเอารองเท้าเก็บแหละครับ พอเดินจะไปที่ห้องนอนผมได้ยินไอ้ก้ามันคุยกับเพื่อนคนเมื่อวานของมันอะครับ ประมาณว่ามีลูกอยากได้ลูกชายแบบนั้นอะครับ 

ก้า เอ้าตัว เอ้า จะไปไหน
ผม ไปซื้อเสื้อผ้า 

ผมไม่ได้เอาโทรศัพท์ออกมาด้วยครับ ผมเลยเดินไปหยิบรองเท้าแล้วเดินออกจากห้องไปครับ ผมเอารถใหญ่กลับบ้าน เข้าห้องตัวเองไปรื้อของที่เคยซื้อให้มันแล้วมันไม่เอาอะครับ ผมอาลวาดบ้านแตกเลยทีเดียว ของกระจายเต็มห้องเลย ม๊าเดินเข้ามาครับ 

ม๊า เต้ เป็นอะไรลูก //ม๊ากอดผม ผมก็ร้องไห้อะครับ//
ผม ม๊า 
ม๊า มีอะไรครับ ร้องไห้ทำไม เหนื่อยหรือเปล่าลูก 
ผม เหนื่อยนิดหน่อยครับ 
ม๊า ทนเอานะครับ ไม่ร้องนะคนดีของม๊า 
ผม ม๊าไปไหนมาครับ ทำไมเต้โทรหาม๊าไม่ค่อยรับสายเลย 
ม๊า ไปเที่ยวมาเพิ่งกลับบ้าน มาเจอลูกชายอาลวาด ม๊าตกใจหมดเลย ขอโทษนะครับ
ผม ถ้าเต้ไปกลับมอม๊าจะให้ไหม
ม๊า มันจะเปลืองไหมละครับ ค่ากินที่ม๊าให้พอไหม 
ผม พอครับ แต่ผมไม่ได้เจอม๊าเลยอะ
ม๊า ม๊าอยู่แต่ที่ทำงานแหละ ไม่มีเวลากลับบ้านเลยนะ
ผม ผมมาอยู่บ้านดีกว่า ม๊าจะได้กลับบ้านทุกวัน 
ม๊า ไม่เอาไม่งอแง 

ม๊าพาผมไปที่ห้องม๊าครับ ม๊าให้ผมนอนกอดม๊า ผมก็หลับอะครับ ผมตื่นมาม๊าก็นั่งทำงานอยู่

ผม ม๊า 
ม๊า ตื่นแล้วหรอ ม๊าตุ๋นไก่ให้กินอะลูก ไปกินก่อนไหม ป่ะ 

ม๊าพาผมลงมากินข้าวครับ ผมก็กินกินเสร็จก็ไปอาบน้ำนั่งเล่นกับม๊าครับ ผมนั่งอ่านหนังสือครับ แล้วก็นอน 

ม๊า เต้ เต้ครับ 
ผม ครับม๊า 
ม๊า มีเรียนไม่ใช่หรอลูก
ผม ครับ เต้ไม่อยากไปอะ
ม๊า ไปเถอะตอนเย็นค่อยมาเน้อะ
ผม งั้นเดี๋ยวเต้มาหาม๊านะครับ ม๊าโทรบอกก้าให้เอาโทรศัพท์ให้อาร์มาให้เต้หน่อย โทรบอกอาร์ไปเอาด้วยนะครับ 

ผมอาบน้ำแต่งตัวใส่เสื้อผ้าชุดเดิมอะครับ แล้วไปเรียนเลย

อาร์ ไม่ถืออะไรมาเรียนหรอเต้ อะโทรศัพท์
ผม ไม่อะ ขอบใจ 
อาร์ อือๆ อารมณ์ไม่ดีแต่เช้าเลยนะ
ผม นิดหน่อย 

ผมเดินไปโรงอาหาร เห็นไอ้ก้ากับคนชื่อน้องอะครั บ นี่ยังคุยกันอยู่หรอ จะถามก็เดี๋ยวหาว่าไม่เชื่อใจ แต่มันก็จริง ที่ไม่เชื่อใจเลย ทีมมันโทรหาผมครับ 

ทีม เต้ อยู่ไหนว่ะมึง
ผม โรงอาหาร 
ทีม เออๆ เดี๋ยวไปหา 

ผมนั่งรอมันครับ มันมา แปลกนะวันนี้

ทีม หน้างอจังว่ะ
ผม ไม่เห็นหน้าเลยนะพวกมึงอะ
ทีม ไม่มีอะไรแน่นอนหรอกเว้ย
ผม เออ ไนท์ก็ย้ายสาขา พวกมึงก็ด้วย ไม่มาหากูเลย
ทีม ก็มาแล้วนี่ไง บ่นอยู่ได้ //เอาแก้วน้ำตีหัวผม//
ผม เย็น 
ทีม กูแค่อยากเจอเฉยๆเลยมาหา พวกอิมมันอ่านหนังสือเลยไม่ค่อยว่าง
ผม เออ ว่างๆก็นัดเจอบ้างดิว่ะ
ทีม รู้แล้ว มึงไม่มีเรียนหรือไง
ผม ก็มี 
ทีม โดดหรอ
ผม ป่าว ตอนบ่ายกูไม่มีเรียน 
ทีม ไปไหนไหม
ผม ไม่รู้จะไปไหน
ทีม งั้น ไปเล่นเกมส์ที่ห้างกับกู
ผม จำเป็นไหม 
ทีม จำเป็นมากๆ ไปนะ 
ผม เออๆ เดี๋ยวกูไปเปลี่ยนชุดที่ห้อง 
ทีม ไม่ต้องหรอก 
ผม เออๆ 

ผมกินเสร็จก็ไปเอารถไปเก็บแล้วไป เดินห้างกับไอ้ทีมครับ มึงคิดว่ามึงโสดหรอเต้ ทำตัวชิวเลยนะ ฮ่าา ทีมมันพาผมมาเล่นเกมส์ มันพาผมมาชู๊ดบาสครับ 

ทีม อ่อนจังว่ะ
ผม ไม่ค่อยเล่นนี่หว่า 
ทีม แค่นี้เหงื่อไหลแล้วหรอ //เช็ดเหงื่อให้ผม// 
ผม นิดหน่อยน่า อีกรอบไหม ใครแพ้เลี้ยงหนังโว้ย
ทีม เอาดิ แพ้อย่าพาลละกัน 

ผมเล่นแข่งกับทีมมันครับ ทำเอาเหงื่อไหลเป็นทางเลยทีเดียว 

ผม ว้าว!! หนังฟรี จัดไป 
ทีม เออ อ่อยให้ไง
ผม ขี้โม้ แพ้ก็บอกว่าแพ้ 
ทีม ไปสิ อยากดูเรื่องไร 

ผมไปดูครับ ว่าหนังเรื่องไหนจะเข้า ดูอันนี้แหละ ลมหายใจ สั่งตาย 

ทีม กลัวผีไม่ใช่หรอ
ผม ใครกลัวมั่วละ ไม่ใช่หนังผีซะหน่อย //ที่จริงก็กลัว อาจจะกลัวมากกว่าเจ้เลยก็ว่าได้ เคยแกล้งเจ้ไงแต่กลัวเองอะ//
ทีม เอาน้ำไหม ขนมละ
ผม แพ้ก็บริการสิครับ 

ผมเข้าไปนั่งครับ แถวกลางเลย ห้องมืดมาก 

ทีม อย่าร้องละกันคนไม่กลัว 

อาร์มันโทรมาหาผมครับ 

อาร์ อยู่ไหนว่ะ
ผม ดูหนังอยู่แค่นี้แหละ เดี๋ยวโทรหา

ผมตัดสายจากอาร์ ก็ดูหนังเรื่อยๆอะครับ ทีมมันก็ป้อนป๊อปคอนผม มาถึงตอนที่คนตาบอดมันจับคอ ผมนี่งับเอานิ้วทีมเลยครับ

ทีม โอ้ย เต้ กัดทำไม 
ผม ตกใจขอโทษ 

ทีมมันเอามือผมไปจับไว้ครับ เวลาเจอฉากเด็ดๆหน่อย มือผมนี่เปียกเลย ใจเต้นรัวๆ ลุ้นครับ พวกผมดูจบก็ออกมาครับ

ทีม เต้ ดูอีกไหม
ผม เรื่อง
ทีม ตำนานผีดุ
ผม ถึงกูจะเล่นเกมส์สยองแต่กูก็ไม่ชอบหนังสยองนะมึง
ทีม เหมือนๆกันแหละน่า
ผม ไม่เอาไม่ดูมึงจะดูก็ดูดิกูจะกลับและ
ทีม เอ้า งอน งอแง เออๆ ไปกินไอติม เดี๋ยวไปส่งที่ห้อง 
ผม อือ เลี้ยงนะ 
ทีม เอ้า เออๆ 

ผมไปถึงร้านก็สั่งครับ ผมมองไปเจอพิซซ่า 

ทีม อยากกินหรอ ซื้อไปกินที่ห้องกูไหม
ผม อือ มีบัตรหรอ
ทีม อือ เอาหน้าอะไร 
ผม เอาที่มีซีทเยอะๆ
ทีม เด็กน้อยเลยนะ //ขยี้หัวผม//

ทีมมันไปสั่งพิซซ่าไว้ครับ แล้วมากินไอติมกับผม 

ทีม เรียนเป็นไงบ้างอะ
ผม ก็ดีนะ แต่ในเวลาไม่ค่อยได้เรียน เรียนแต่เสาร์อาทิตย์ไม่มีวันหยุดให้กูเลย 
ทีม  อาร์ไม่เห็นบ่นเลย
ผม ก็ไอ้อาร์ไง
ทีม แล้วแฟนมึงอะ
ผม ไม่มีหรอ ก //ถ้าบอกมีมันจะไม่เชื่อ//
ทีม โกหก
ผม เออ กูโกหก 
ทีม นั้นไง บอกมาน่า คนไหนน่ารักไหม 
ผม ไม่บอกหรอกน่า 
ทีม เออๆ ไม่ถามและ กลางเดือนหน้ามาดูบอยเฟรนกับกูไหม
ผม หนังอะไร
ทีม หนังเกย์  //ผมสำลัก//
ผม มึงจำเป็นต้องชวนกูไหม ชวนคนอื่นดิว่ะ 
ทีม กูอยากมากับมึงไงกูเลยชวนมึง โอเคนะ มึงโอเคแล้วนะ

ผมมมองหน้ามันครับ

ผม กูไปโอเคกับมึงตอนไหนไม่ทราบ
ทีม อย่าปฏิเสธกูเลยน่า กินเสร็จยัง

ผมกินเสร็จแล้วครับ ทีมมันจ่ายเงินแล้วไปเอาพิซซ่าครับ พวกผมก็เดินไปขึ้นรถกัน

ผม มึงว่างหรอวันนี้
ทีม อือ อาจารย์ยกคลาส
ผม ดีจังเน้อะ แล้วมึงไม่อ่านหนังสือหรอไง
ทีม ค่อยอ่านช่วงใกล้สอบ
ผม อือ นิสัยเดิมๆแหละ 

มันพาผมไปห้องมันครับ ใหญ่ดีแหะ

ผม อยู่กับใคร
ทีม คนเดียว 
ผม พวกไอ้เบสละ
ทีม อยู่กับเมียมัน
ผม มึงอยู่คนเดียวไม่เหงาหรือไง
ทีม จะมาอยู่เป็นเมทกูหรือไง 
ผม ไม่จำเป็น 
ทีม ต้องแบบว่า เต้มาอยู่เป็นเพื่อนหน่อยสิ นะนะนะ แบบนี้หรือไง //มันทำเสียงอ่อยครับ//

ผมผลักหัวมันออก ผมไปนั่งหน้าทีวีมันเปิดทีวีมา เจอช็อตเด็ดครับ คลิปชาย-ชาย กำลังทำกันเลยครับ เสียงดังมาก ทีมมันตกใจครับปิดแทบไม่ทัน

ทีม เห้ย เหี้ยยยแล้วไง เอ่อ คือ กูดูกับเพื่อนอะ ค้างไว้นานแล้ว ไม่ได้เปิดดูเลยว่ะ

ผม //หัวเราะมันหน้าเอ๋อเลยครับ// ไอ้เหี้ยทีมหื่นจังว่ะมึงเนี้ย

มันเดินไปเอาเทปออกครับ แล้วเปิดหนังให้ผมดู

ทีม กูแค่อยากรู้นี่หว่า 
ผม รู้หรือยังว่ะ 5555 
ทีม เออรู้แล้ว เลิกหัวเราะได้แล้ว ถ้าไม่เลิกกูไม่ให้กินเอาดิๆ
ผม เอ้า อะไรเนี้ย 555 //ยังหัวเราะมันอยู่ครับ//
ทีม กินไปเลยไป //มันเอาพิซซ่ายัดปากผม//
ผม อาไอเยี้ย อินเองอ้ายอ่า //อะไรเนี้ย กินเองได้//
ทีม เออกินไปดิ //มันอมยิ้มให้ผมครับ//

ผมก็กินจนจะหมดแล้วแหละ แต่เล่นชีทนิดนึง

ทีม มึงกินดีๆดิเนี้ย เลอะเสื้อหมดละเนี้ย แล้วจะยืดให้มันเลอะทำไมเล่า //บ่นจัง//
ผม ก็เช็ดดิ

ผมก็นั่งกินต่อครับ มันก็มองอยู่นั้นแหละ ตาผมก็มองทีวีอะครับ พอจอมันดำผมก็เห็นว่าทีมมันมองผมอยู่ 

ทีม เต้
ผม หือ //มองจออยู่//
ทีม กินเสร็จแล้วไปไหน
ผม เย็นแล้วให้ไปไหน ก็กลับห้องกูดิ
ทีม เปลี่ยนเสื้อไหม //มันเอาเสื้อมาให้ผมเปลี่ยนครับ ถอดชุดเรียนให้ผม// 
ผม ใส่เอง

ทีมมันเอาเสื้อผมไปซักครับ แล้วตากให้ผม ผมก็นั่งดูการ์ตูนแหละครับ 

ทีม ไปไหนไหม เดี๋ยวพาไป 
ผม ไปหาม๊าอะ 
ทีม ที่ไหน
ผม บ้าน
ทีม ป้ะดิ 
ผม ไปห้องก่อนนะ เอาของไปไว้ก่อน  

ทีมมันมาห้องกับผม ครับ ไอ้ก้ามันยังไม่มา ผมอยู่ในห้องกับทีม 

ทีม ห้องมึงน่าอยู่ว่ะ ไม่โล่งเหมือนห้องกู มึงอยู่กับใคร
ผม พี่อะ อะ //ผมยื่นแอปเปิ้ลให้มัน//
ทีม ใครว่ะ พี่มึง //ก้ามันเดินเข้ามากับคนชื่อพู่กันครับ//

ผมมองหน้ามัน 

ก้า ไปไหนอะหมู
ผม ไปซื้อเสื้อผ้า 
ก้า เสื้อผ้าอีกแล้วหรอ กลับตอนไหน
ผม ตอนไหนก็ตอนนั้นแหละ นี่ทีมเพื่อนเต้ ทีมนี่พี่ก้านั้นพี่พู่กัน
ทีม หวัดดีครับ 
ผม ไปเถอะ 

ผมก็ขึ้นรถไปบ้านกับทีมครับ 

ทีม นั้นหรอพี่มึง
ผม อือ 
ทีม อย่าเอาอารมณ์แบบนี้มาคุยกับกู
ผม จะให้กูอารมณ์ไหนละครับ //ผมหยิกแก้มมัน//
ทีม เอาอารมณ์เด็กน้อยเหมือนเดิมก็ได้มา

ผมหัวเราะมันครับ 

ผม กูไม่เด็กละ 

ถึงบ้านผมก็เข้าไปหาม๊าครับ ม๊าทำอาหารรอผมจริงๆด้วย 

ผม ม๊าหวัดดีครับ 
ทีม ม๊าหวัดดีครับ 
ม๊า เอ้า น้องทีม ไม่เจอซะนานเลยโตขึ้นมากเลยนะครับ
ทีม ครับ กินเก่งครับม๊าช่วงนี้
ม๊า พอดีเลย ม๊าทำอาหารเสร็จพอดี มากินด้วยกันเลยมาๆ น้องเต้ จัดโต๊ะให้ม๊าหน่อยคะ

ผมก็มาจัดโต๊ะกับไอ้ทีมครับ นั่งกินข้าวกัน

ม๊า เพื่อนเราไปไหนหมดละ
ทีม ช่วงนี้อ่านหนังสืออะครับ
ม๊า อือ เต้ ไนท์ส่งของมาให้ม๊าเมื่อสองเดือนที่แล้ว เป็นนาฬิกาข้อมือกับกระเป๋าจากออสเตรีย ไหนไนท์บอกทำงานที่ไทยไง
ผม ถ้ามันทำที่ไทยเงินเก็บจากทำงานจะเป็นล้านๆหรอม๊า
ม๊า นั้นสิ หรือไนท์ไปเที่ยวมา
ผม ไม่รู้อะครับ เจ้ไม่ได้บอกเต้มา ม๊าชอบหรอ 
ม๊า ชอบมากๆ ม๊าเคยอยากซื้อแต่ป๊าบอกว่ามันแพง ตัวหนึ่งสองสามแสน

ผมกับทีมนี่มองหน้ากันเลยครับ ม๊าให้ดูรูปที่เจ้ซื้อมาให้ 

ทีม ทำไมทีมได้แค่รองเท้าอะม๊า
ม๊า เต้ก็ได้รองเท้านะ เห็นว่าคู่ที่ไนท์ให้มานี่ 285$ ภาษีก็น่าจะเยอะอะ 
ทีม ทีมถามราคาไนท์ไนท์มันไม่บอกอะครับ ให้ทีมหาเอง ของ NDG Syudio ไนท์บอกมาแค่นี้ 
ผม งั้นแสดว่าม๊าได้ของแพงสุดอะจิ
ม๊า แน่นอน นี่ไนท์บอกม๊าว่า ช่วงปิดซัมเมอร์ไนท์ทำงานเก็บเงินเอง เลยอยากให้เป็นของขวัญม๊ากับป๊า 
ผม ม๊า อะ จะอวดทำไม 

ผมไม่อิจฉาอะไรหรอกครับ แต่ผมเพิ่งรู้ว่า ไอ้ทีมมันก็ได้หรอ ทำไมเจ้ไม่เห็นบอก แล้วที่สำคัญ ม๊าก็ได้นี่ดิครับ 

ม๊า นี่ช่วงก่อนเวลาม๊าถามเรื่องเต้กับไนท์ ไนท์ก็จะบอกว่าไม่มีเวลาดูให้ ทำไมกัน

ผมสำลักนิดหน่อยครับ 

ผม ดูอะไรม๊า เจ้มันงานเยอะ อย่าสนใจเลยน่า
ม๊า ถ้าม๊ารู้ว่าทะเลาะกันนะ ม๊าจะบอกป๊าให้จัดการทั้งสองคนเลยคอยดูสิ

ผมก็ได้เต่พยักหน้าอะครับ ผมกินข้าวเสร้จก็ค่ำแล้วครับ ทีมมันก็มาส่งผมที่ตลาดหน้ามอ 

ทีม จะกลับยังไง
ผม เดี๋ยวให้พี่ไปส่งอะ
ทีม อือๆ ไปและ

ผมเดินเข้าตลาดมาหาพี่กัสครับ เห็นแกกำลังอุ้มน้องกัส ว่าจะเอาโทรศัพท์ออกมาถ่ายรูปก็ลืมไปเลยว่าเอาไว้ที่ห้อง ผมเดินเข้าไป

พี่กัส เอ้า เต้ มาพอดีเลย อุ้มน้องให้หน่อย 
ผม พี่เหนื่อยไหมอะ
พี่กัส วันนี้น้องเป็นไรไม่รู้อะ ไม่นอนซักที 
ผม พี่ไปขายของเถอะ เดี๋ยวผมดูให้ 

ผมก็นั่งเล่นกับน้องครับ จนดึกแล้วน้องกัสหลับไปแล้วครับ พี่กัสก็เก็บของเสร็จ 

พี่กัส เต้ กินข้าวมายัง
ผม กินแล้วครับ 
พี่กัส พรุ่งนี้มีเรียนไหม
ผม ไม่มีครับ อาจารย์ยกคลาส
พี่กัส เอารถอะไรมา
ผม เพื่อนมาส่ง
พี่กัส งั้น ไปกินเหล้าห้องพี่
ผม  ดึกแล้วนะพี่
พี่กัส ไม่เป็นไรหรอก พี่ซื้อตุนไว้ที่ห้อง ไปนะ 
ผม กะ ก็ได้ครับ แต่ผมไม่มีเสื้อผ้า
พี่กัส //ยิ้ม// พี่ขายเสื้อผ้านะเต้ ถ้าห้องพี่ไม่มีก็ไม่รู้จะว่าไงละ
ผม งั้นก็ได้ครับ 
พี่กัส พี่มีอะไรจะให้ลอง 
ผม อะไรอะพี่  
พี่กัส ให้พี่เมาก่อน 

เม้นมา 5555 

ว่างจะต่อให้เน้อ สนุกไม่สนุกก็อย่าว่ากันเน้อ แต่งไม่เป็น เลยเอาแต่เรื่องจริงตัวเองมา ^^ ไม่อยากแต่งแต้ม เดี๋ยวจะด่างพร้อย 
อย่าเครียดครับพี่น้อง 5555 บอกตัวเองงงง 
ปีใหม่ไปไหนดี ??? 

แก้ไขล่าสุดโดย iambacterai เมื่อ Sat Dec 10, 2016 11:43 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sat Dec 10, 2016 8:25 am

รอค่ะรอ
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by game Tue Dec 13, 2016 1:03 pm

เป็นพี่เต้นี่ดีจังเลยเนอะ มีแต่คนรัก คนชอบเต็มไปหมดเลย ในความโชคร้ายก็ยังคงมีความสุขเสมอเนอะพี่
game
game

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Tue Dec 13, 2016 3:13 pm

เชียร์อาร์ เชียร์ทีม เชียร์พี่กัส ดูสิเต้จะชอบใคร

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Thu Dec 15, 2016 12:30 am

oohsehun888 พิมพ์ว่า:รอค่ะรอ
มาละครับผมมมมม
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Thu Dec 15, 2016 12:34 am

game พิมพ์ว่า:เป็นพี่เต้นี่ดีจังเลยเนอะ มีแต่คนรัก คนชอบเต็มไปหมดเลย ในความโชคร้ายก็ยังคงมีความสุขเสมอเนอะพี่
Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile cyclops cyclops รักแบบเพื่อนไม่เหมือนแฟน 555
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Thu Dec 15, 2016 12:35 am

Zebra01 พิมพ์ว่า:เชียร์อาร์ เชียร์ทีม เชียร์พี่กัส ดูสิเต้จะชอบใคร
ทีมเจ้ เฮ้ๆๆๆ  affraid Laughing Laughing Laughing
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Thu Dec 15, 2016 10:14 am

ปิดเทอมแล้ว มีเวลาพิมพ์แล้ว 55555

ไม่พูดมากดีกว่า ต่อๆๆ

ผมขึ้นรถพี่กัสครับ น้องกัสก็หลับแล้วครับ ผมมาห้องพี่กัส ห้องใหญ่แหะ มีระเบียงไว้นั่งเล่น ว้าว ก็สวยดีมองเห็นวิวข้างล่าง พี่กัสเอานองกัสนอนแล้วครับ 

พี่กัส เต้ ทำกับข้าวให้กินหน่อยสิ

พี่กัสนั่งเปิดเพลงข้างนอกระเบียงครับ ผมก็ทำอาหารให้พี่กัส มีสเต็ก ง่ายสุดครับ เพราะเดี๋ยวพี่กัสจะเมาก่อน ถ้าไม่มีอะไรรองท้อง ผมทำเสร็จก็เสิร์ฟพี่กัสเลยครับ ทำอยู่ สองสามอย่าง พี่กัสก็รินเอารินเอาครับ ผมมานั่งกินกับพี่กัสครับ 

พี่กัส เต้ 
ผม ว่าไงครับ 
พี่กัส เมื่อก่อนพี่ไม่ชอบเกย์เลยเต้รู้ไหม //เอ้า//
ผม ทำไมอะครับ 
พี่กัส คงเพราะพี่ว่ามันดูไม่ดีมั้ง
ผม แค่นี้
พี่กัส พี่เคยมีเพื่อนคนนึงเขาสนิทกับพี่มากเลยนะ //เมาแล้วครับ// ตอนนั้น พี่อยู่ปีหนึ่งเทอมสอง เขาบอกว่าเขาชอบพี่ เขาขอมีอะไรกับพี่ พี่ก็บอกเขาไปว่า ไม่ได้ชอบเขา ไม่ชอบเกย์ รู้ไหม เขาหัวเราะเหมือนคนบ้าเลยนะ เขาบอกว่า พี่ทำเหมือนว่าพี่ชอบเขา ทั้งชอบแกล้งเขา ชอบทำอะไรให้เขา ช่วยเขาทุกอย่าง พี่รู้ว่าที่พี่ทำลงไป เพราะพี่ห่วงเขาให้ฐานะเพื่อน แต่เขาคิดเกินเพื่อน วันนั้นที่ทั้งต่อยทั้งตีเขา เขาร้องไห้ เขาบอกเขาเจ็บ ก่อนที่เขาจะหนีพี่ไป เขาบอกพี่ว่า ขอให้พี่เจอแบบที่เขาเจอแล้วให้พี่ชอบเกย์เหมือนเขา จนมาถึงตอนที่พี่โดนทิ้ง แล้วความรู้สึกที่พี่โดนทำร้ายมันเจ็บมาก //ร้องไห้ครับ// พี่อยากขอโทษเขา พี่อยากย้อนกลับไป พี่จะไม่ทำร้ายเขา พี่สัญญา 

พี่กัสร้องไห้ครับ ตอนนั้นผมก็เมาๆแล้วแหละครับ ผมเข้าไปปลอบแก จำไม่ค่อยได้ว่าพี่กัสว่าอะไรมั้ง พอพี่กัสร้องไห้เสร็จพี่กัสรินอะไรให้ผมไม่รู้ครับ 

พี่กัส อ้ะ 
ผม อะไรอะพี่
พี่กัส กินดิ 

พี่กัสกินให้ดูครับ ผมก็กินตาม รสชาติฮาร์ชคอมาก พวกผมก็นั่งคุยกันอะครับ 

ผม แล้วเพื่อนคนนั้นตอนนี้เขาอยู่ไหนหรอครับ 
พี่กัส พี่ไม่เคยเจอเขาตั้งแต่วันนั้น
ผม เพราะพี่ไม่เคยตามหาเขาหรือเปล่า
พี่กัส เต้ก็รู้พี่ทำงาน
ผม ข้ออ้างมากกว่าน่า 

ผมรู้สึกว่าตัวเองตัวร้อนๆ ครับ อยากจะมีเซ็กส์ยังไงไม่รู้

พี่กัส ตอนนี้พี่รู้แล้วว่าที่เขาพูดเป็นเรื่องจริง 
ผม เรื่องจริง?? //ทำหน้าสงสัย//
พี่กัส พี่ คิดถึงเขา 
ผม งั้นพี่ก็ควรที่จะหาที่อยู่หรือหาสิ่งที่มันติดต่อเขาได้นะครับ 
พี่กัส พี่จะหา พี่อยากให้เต้มาดูแลน้องกัสช่วยพี่
ผม ผมไม่ว่างขนาดนั้นหรอกครับ 
พี่กัส งั้นเต้ก็มาอยู่กับพี่ พี่จ่ายได้นะ 
ผม พี่ก็หาคนเลี้ยงสิครับ เต้เลี้ยงเด็กเป็นที่ไหนกัน
พี่กัส เต้ พี่เป็นคนไม่ดีนะเต้รู้ไหม
ผม ผมรู้ครับ 
พี่กัส เอ้า รู้แล้วเต้ยังทำไมมากับพี่ละ //ทำไมยังมา//
ผม ผมไว้ใจพี่นะครับ //ร้อนจนทนไม่ไหวแล้วเว้ย// 
พี่กัส พี่ขอโทษนะที่พี่ดีไม่พอ เต้ให้โอกาสพี่นะครับ 
ผม ผมขออาบน้ำนะพี่ 

พี่กัสตามมาครับ พี่กัสถอดก่อนผมอีก แถมยังถอดเข็มขัดให้ผมอีก ผมโคตรมีอารมณ์เลยตอนนั้น ถ้าพี่กัสไม่ได้เอาอะไรให้ผมกิน พี่เขาคงคิดว่าผมมันทุเรศมันบ้ากามอะครับ แต่ไม่เลย 

พี่กัส เต้ ทนไม่ไหวแล้วใช่ไหม
ผม ครับ ผมไม่ไหวแล้วพี่
พี่กัส ถ้าพี่จะทำเต้โอเคไหม
ผม ผมอยากอาบน้ำ แค่อาบน้ำ 

พี่กัสพาผมไปอาบน้ำครับ แต่พี่กัสเปิดน้ำมาตรงที่พวกเรานั่ง คือตอนนี้ผมอยู่บนตักพี่กัสครับ ผมสารภาพเลยว่าอยากให้พี่กัสทำมาก ผมเอามือโอบคอพี่กัสครับ 

พี่กัส เต้ พี่จูบนะ 

พี่กัสยังพูดไม่หมดครับ ผมก็ก้มไปจูบพี่กัสแล้ว เราแลกลิ้นกันครับ ลมหายใจพี่กัสร้อนมาก ทั้งๆที่เปิดน้ำใส่ขนาดนั้น พี่กัสทำให้ผมครับ 

ผม พี่กัส ใส่เข้ามาได้ไหม
พี่กัส เดี๋ยวพี่ทำให้
ผม พี่กัสเอาของพี่ใส่มันเข้ามา
พี่กัส เต้ เดี๋ยวก็หายพี่ขอโทษนะครับ เดี๋ยวทำให้นะ

ผมจับของพี่กัสจะยัดใส่ของผมครับ พี่กัสก็ดูดปากผม แล้วพาผมไปเช็ดตัวเช็ดหัวครับ แล้วพาไปที่นอน 

ผม พี่กัส //ผมรู้ตัวครับว่าทำอะไรอยู่แต่ผมอยากจริงๆ//
พี่กัส ไม่เอาน่า เราไม่ได้เป็นอะไรกันนะ
ผม พี่กัสใจร้าย //พี่กัสทำให้ผมจนเสร็จครับ//
พี่กัส เต้
ผม ครับ 
พี่กัส โอเคยัง //พี่กัสกอดผม//
ผม ทรมานอะ
พี่กัส เดี๋ยวก็หายอดทนเอาเน้อะ 
ผม พี่ทำแบบนี้ทำไม
พี่กัส ลองของอะ สงสัยจะผิดตัว มันเป็นตัวของผู้หญิงเลยมีอาการแบบนี้
ผม อย่าเล่นอีกนะครับ เต้ไม่ชอบ 
พี่กัส รู้แล้ว //พี่กัสนอนกอดผมครับ ผมก็หลับไปแหละ//

เช้า เช้า เช้า ผมตื่นมาเก้าโมงกว่าครับ พี่กัสผัดผักให้กิน ผมเดินเข้าห้องน้ำพี่กัสเตรียมเสื้อผ้ากับแปรงสีฟันไว้ให้ผม 
ผม พี่กัสกกางเกงในละ
พี่กัส อยู่ข้างนอก ออกมาหยิบเอา

ผมใส่แต่ผ้าขนหนูเดินออกไปครับ พี่กัสยิ้มให้ผม แล้วเดินมาหาผม

พี่กัส อ่อยหรอ 
ผม ใครอ่อย 
พี่กัส เมื่อคืนนี้ไง ใครอ่อยห้ะ 
ผม มั่ว พี่นั้นแหละแกล้งผม 
พี่กัส รีบไปแต่งตัวเลยจะได้ออกมากินข้าว

ผมก็ไปใส่เสื้อผ้าแล้วออกมากินข้าวครับ พี่กัสก็ป้อนน้องกัสไปด้วย 

พี่กัส เออ เดี๋ยวพี่จะพาน้องกัสไปหาแม่อะ เต้ไปไหม
ผม ไปทำไมอะครับ
พี่กัส แม่จะให้น้องไปอยู่ด้วย
ผม แล้วพี่จะไม่เหงาหรอ
พี่กัส พี่ว่าจะเอาหมามาอยู่ด้วย
ผม อย่าเลยพี่ไม่มีเวลาดูมันหรอก
พี่กัส ก็พี่เหงานี่
ผม พี่มีผมพี่ยังเหงาอยู่หรอ //ผมพูดผิดตรงไหน//
พี่กัส //ยิ้ม// รู้ตัวไหมว่าพูดอะไรออกมา
ผม ผม พูดผิดตรงไหน
พี่กัส ไม่ผิด แต่ไม่ถูก 
ผม ไม่ถูกยังไงละครับ
พี่กัส คำพูดของเต้ มันเอาไว้พูดกับคนรัก //ผมก็รักพี่อะ พี่ชายอะ//
ผม แล้วเต้ไม่รักพี่ตรงไหนอะ
พี่กัส อย่ามาพูดให้พี่รู้สึกดีเลยน่า ประมาณเที่ยงต้องไปส่งน้องที่สนามบินนะ
ผม พี่ตัดใจได้แล้วหรอ
พี่กัส ปีเดียวพี่ก็เรียนจบแล้ว เดี๋ยวพี่มีงานพี่ค่อยเอาน้องมาเลี้ยง 
ผม ครับ ตามใจพี่  //พี่เป็นคนญี่ปุ่นหรอ เอาตะเกียบมากินข้าว//

ผมกินข้าวเสร็จก็เก็บของช่วยพี่กัสครับ แล้วก็ไปสนามบินกัน ผมไปเจอแม่พี่กัสมาครับยังสาวอยู่เลย เหมือนม๊าเลยครับ สาวๆ 

แม่พี่กัส แฟนหรอลูก
พี่กัส ไม่ครับ น้องคณะชื่อเต้
แม่พี่กัส ตอนนี้อาจจะไม่ใช่ แล้วตอนหน้ามาบอกแม่ว่าใช่นี่จะโดนนะ
พี่กัส ไม่มีอะไรแน่นอนครับ
แม่พี่กัส น้องเต้ระวังกัสด้วยนะลูก ถ้ากัสข่มเหงอะไรเต้ เต้ตีเลยนะลูกสั่งสอนซะบ้าง ถ้ากัสมันไม่มีเวลาให้ก็บังคับเอาเลยนะ แม่ไม่อยากฟังมันบ่นตอนโดนทิ้ง
ผม เอิ่ม ครับ 
พี่กัส แม่ รีบไปได้แล้วๆ ถ้าว่างเดี๋ยวไปหา 
แม่พี่กัส อย่าลืมนะลูก อย่าทิ้งมันนะมีอะไรก็คุยกันดีๆ แม่รักลูกแม่นะ
พี่กัส ครับแม่ กัสก็รักแม่รักลูกกัสนะครับ //หอมแก้มน้องกัส// 

พวกผมก็เดินมาที่รถกันครับ 

พี่กัส แม่พี่พูดอะไรก็ไม่ต้องไปใส่ใจละ

ผมก็ได้แต่เงียบครับ อยากจะยิ้มไม่ยอมหุบจริงๆ ส่งน้องกัสเสร็จผมก็ไปดูปลากับพี่กัสครับ 

พี่กัส พี่จะเลี้ยงปลาทองเต้ว่าไง
ผม ก็ดีครับ 

ผมเลือกปลาทองให้พี่กัสไปสองคู่ครับ แล้วก็ตัวเล็กๆอีก บ่ายวันนี้ผมก็เอาปลาลงอ่างครับ ที่ห้องพี่กัส ให้ออกซิเจนมันเรียบร้อย 

ผม เสร็จแล้ว ดูแลมันดีๆนะพี่ ให้อาหารมันบ้างนะครับ
พี่กัส รู้แล้ว กินอะไรดี 
ผม อยากกินทอดกุ้ง ต้มยำกุ้ง แล้วก็กุ้งแช่น้ำตา
พี่กัส แช่น้ำตานี่ต้องร้องไห้ไหมอะ
ผม จะทำให้กินหรอ
พี่กัส ไม่อะจะพาไปกินที่ร้าน 

ผมนึกขึ้นได้ ไปกินกับม๊าที่ร้านดีกว่า ตอนเย็น ผมยืมโทรศัพท์พี่กัสโทรหาม๊าครับ

ม๊า สวัสดีคะ
ผม ม๊า เต้จะไปร้านม๊าไปร้านนะครับตอนเย็น
ม๊า เอ้า มือถือตัวเองละลูก
ผม ลืมไว้ที่ห้องอะครับ 
ม๊า โอเคกี่โมงคะ 
ผม ม๊าเลิกงานก็ได้ครับ เดี๋ยวเต้ไปรอที่ร้าน เต้อยากกินทอดกุ้ง ต้มยำกุ้ง แล้วก็กุ้งแช่น้ำปลา 
ม๊า ครับ ๆ อะไรที่กินแล้วไม่แพ้ก็กินเยอะๆนะครับ
ผม ครับม๊า ม๊ามาทำให้เต้นะครับ 

ผมวางสายโดยที่ไม่ฟังม๊าเลยครับ 

ผม พี่กัส ไปขายของกี่โมง
พี่กัส วันนี้ไม่ขาย ไม่มีกำลังใจ
ผม งั้น ก็ไปกินข้าวกับเต้นะครับ เต้นัดม๊าไว้แล้ว 
พี่กัส จะพาไปเปิดตัวหรือไง
ผม หืม ม๊าคงดีใจอะ จะบ้าหรอ 
พี่กัส งั้นเดี๋ยวพี่อาบน้ำก่อนละกัน แต่งตัวหล่อๆไปหาว่าที่แม่ยาย
ผม มากไปและ 

ผมนั่งดูหนังรอพี่กัสครับ 

พี่กัส ไปอาบเร็วๆ 

ผมอาบน้ำห้อง พี่กัสครับ ผมอาบเสร็จก็เดินออกไป 

พี่กัส อะเสื้อผ้า พี่รีดให้แล้ว นี่กางเกงกับเข็มขัด 

ผมเอามันใส่ถุงครับ แล้วเปลี่ยนเสื้อผ้าไปร้านเลย ผมบอกจะไปรอม๊า แต่ที่จริงม๊ามาทำอาหารรอแล้วครับ 

ผม ม๊า หวัดดีครับ 
ม๊า จ้ะลูกชาย
พี่กัส สวัสดีครับ 
ผม ม๊า นี่พี่กัส พี่คณะอะครับ 
ม๊า เรียกม๊าก็ได้ลูก มานั่งก่อน อยากทานอะไรเป็นพิเศษไหม
พี่กัส กับเต้ก็ได้ครับ 
ผม พี่กัส อยากกินอะไรสั่งเลย วันนี้ม๊าจ่าย
ม๊า ม๊าจ่ายแต่เงินเดือนเต้นะ
ผม เอ้าม๊า 
ม๊า ทานอะไรลูก ม๊าทำแต่กุ้ง จะทำเมนูทะเลเต้เขาทานไม่ได้
พี่กัส เต้กินอาหารทะเลไม่ได้หรอ
ผม ครับ ก็ได้แหละถ้าอยากกิน แต่ไม่ดีกว่า ขี้เกียจไปนอนโรงบาล
ม๊า สั่งมาเลยลูก 
พี่กัส งั้นเอาเป็นซี่โครงกับไก่อบก็ได้ครับ เต้จะได้กินด้วย 
ม๊า อร้าย น่ารัก เต้เอาสลัดไหมลู ก
ผม เอาครับ ขอขนมปังด้วยนะม๊า 

ผมนั่งกินรอม๊าครับ พี่กัสดูเกรงๆไปนะ 

ผม เป็นไรพี่กัส 
พี่กัส ทำตัวไม่ถูก 
ผม ไม่ต้องเกรงหรอกครั บม๊าผมซิ่งกว่าม๊าพี่เยอะ 
พี่กัส ม๊าเต้นี่ใจดีจังนะ
ผม ใจดีตรงไหนอะพี่
พี่กัส พี่ว่าทุกตรงเลยแหละ
ผม ผมก็ว่างั้นแหละ 

ม๊าทำอาหารเสร็จแล้วครับ ผมก็กินข้าวกันคุยกันไปด้วย 

ม๊า แล้วน้องกัสเรียนเป็นไงบ้าง ปีไหนแล้ว
พี่กัส ปีสามครับ เรียนหนักพอควรครับ
ม๊า ตั้งใจเรียนนะคะพ่อแม่จะได้สบาย นะเต้
ผม ครับ 

พวกผมกินข้าวเสร็จ ก็มีน้ำผลไม้ครับ นั่งคุยกันกับม๊า 

ม๊า เต้  //หน้านิ่ง//
ผม ครับ 
ม๊า ก้าโทรมาถามว่าเต้ทำไมไม่กลับห้อง เมื่อวานไปไหนมาครับ หลังจากที่ไปกับทีมแล้วไปไหน ไนท์ก็โทรมา อาร์ก็โทรมา ไปไหนทำไมไม่เข้าห้อง 
ผม ไป ไป
พี่กัส อ๋อ เต้อยู่กับกัสครับเมื่อคืน พอดีกัสให้เต้ดูน้องให้อะครับ น้องกัสเขางอแงเต้ก็เลยได้อยู่ดูน้องอะครับ 
ม๊า อย่าโกหกม๊านะม๊าไม่สบายใจ 
พี่กัส จริงๆครับ ผมไม่โกหกแน่นอน 
ผม จริงๆนะม๊า
ม๊า ยังดีที่ไปกับคนรู้จัก ถ้าไปกับคนอื่นแล้วเป็นอะไรมา ม๊าเป็นห่วงนะคะอย่าไปไหนตามอำเภอใจนักนะ ถึงม๊าไม่มีเวลาแต่ม๊าก็เป็นห่วงหนูนะคะ //อำเภอใจ อยู่จังหวัดอะไรครับม๊า??//
ผม อย่าเรียกเต้ว่าหนูดิม๊า 
ม๊า ไม่คุยด้วยแล้ว เด็กสมัยนี้ชอบทำให้ห่วงอยู่เรื่อย 
ผม ผมรักม๊านะครับ งั้น คืนนี้เต้จะไปเอาเสื้อที่ห้องทีมแล้วเดี๋ยวนอนเล่นกับมันเลย พรุ่งนี้เช้าเต้จะให้อาร์มารับไปเรียน โอเคไหมครับม๊าคนสวย //หอมแก้ม//
ม๊า อย่างงั้นก็ได้ งั้นเดี๋ยวม๊าจะบอกอาร์กับไนท์ไว้ 
ผม ครับ งั้นเต้ไปก่อนนะ มันดึกแล้ว 
ม๊า ต้นเดือนมาร้านด้วยนะ เดี๋ยวม๊าทำอาหารเจให้ทาน พาเพื่อนมาด้วยละ กัสมากับเต้ด้วยนะคะ 
ผม ครับๆ รู้ว่าวันเกิด ไม่ลืมๆ 
ม๊า ถ้าลืมงอนมากๆด้วย ม๊ามีปาร์ตี้ตอนบ่ายกับพวกน้าๆป้าๆทั้งหลาย แล้วม๊าจะจัดให้เด็กๆตอนเย็นโอเคไหมคะ 
ผม ครับผม 

บนรถพี่กัส

พี่กัส เต้นี่ใจดีเหมือนม๊าเลยนะ
ผม ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นครับ 
พี่กัส แล้วจะไปไหนต่อเห็นบอกจะไป
ผม จะไปนอนบ้านทีมอะครับ แต่ไม่ได้โทรหาไม่มีเบอร์
พี่กัส เดี๋ยวไปส่งที่ห้องทีม 
ผม ครับ 

พี่กัสมาส่งผมหน้าหอทีม 

พี่กัส เดี๋ยวรออยู่นี่ ถ้ายังไงก็โทรหาพี่นี่เบอร์
ผม โอเคครับ ขอบคุณนะครับพี่กัส 

ผมขึ้นห้องมาหาไอ้ทีมครับ ผมเคาะห้องมันอยู่ซักพักแหละ

ทีม ใครครับ เคาะอยู่นั้นแหละ มาแล้วๆ อ้าวเต้ 
ผม มาเปิดช้าจังว่ะ
ทีม โทษทีเพิ่งตื่น 
ผม อือ เข้าไปได้ยัง 
ทีม อือ เข้ามาสิ มีไร
ผม มานอนด้วย กินไรยัง
ทีม กินแล้ว ทำไมไม่กลับห้อง 
ผม ไม่อยากกลับ ยืมโทรศัพท์หน่อย 

ทีมยื่นมาให้ผมครับ ผมก็โทรหาพี่กัส 

ทีม อาบน้ำยัง
ผม อาบและ มึงจะนอนต่อไหม
ทีม อือ ๆ มึงนอนได้นะ 
ผม อือๆ ได้ๆ 

ทีมมันนอนครับ ผมกับมันก็คุยกันเรื่อยเปื่อย 

ผม ทีม บอกเพื่อนกลุ่มเราหน่อยดิว่าวันที่ 1 วันเกิดม๊ากู
ทีม อะมึงเอาไปคุยเลย 

ทีมมันโทรไลน์กลุ่มให้ครับ เพื่อนอยู่กันครับ ทุกคนเลย เบส เจล อิม ฟอง เจ้ อาร์  

ทีม เฮ้ย ขาดใคร เต้มันมีเรื่องจะคุย
อาร์ ไปไหนมาเต้
ผม อย่าเพิ่งโวยวายกูอยู่กับไอ้ทีม คืองี้ วันที่ 1 ที่จะถึงนี้วันเกิดม๊ากู ม๊าบอกให้พวกมึงไปหาม๊าที่ร้านม๊าจะทำอะไรให้กินอะ ถ้าไม่ไปม๊าจะงอนคนที่เมินวันเกิดม๊า ถ้าไปไม่ได้จริงๆให้โทรไปบอกเองนะ ตอนเย็นโอเคนะ 

เบส ไปๆ 
ฟอง ไปครับๆ
อิม กูไปกับเจลกับอาร์มนะ อาจจะมีพี่เอ็มไปด้วย 
ผม เออๆ อิม มึงบอกสองคนนั้นด้วยว่าวันเกิดม๊ากูอยากให้ไป 
ฟอง ต้องผกของขวัญไปไหม
ผม ไม่ต้องๆ เอาแค่ท้องกับปากไป กินให้ไวถ่ายให้ทัน 5555 

พวกผมคุยกันเรื่อยเปื่อยครับ นานๆทีจะได้คุยกัน ผมวางสายแล้วครับ  ผมก็นอนแหละครับ ดูเหมือนว่าไอ้ทีมมันจะไม่อยากนอน  

ผม เมื่อไหร่จะนอน 
ทีม ยังไม่อยากนอน มึงจะนอนก็นอนก่อนเลย 

ผมนอนครับ ซักพักรู้สึกเหมือนมันกอดผม เห้อ ไม่ใช่หมอนข้างนะไอ้นี่ 

ทีม เต้
ผม ไร 
ทีม มีเรียนกี่โมง
ผม สายๆ 
ทีม อือๆ นอนเถอะ 
ผม หนักสัส
ทีม หมอนข้างของกู 

ผมไม่สนใจแล้วครับ นอนดีกว่า

เช้า เช้า 

ทีม เต้ ตื่นเช้าแล้ว
ผม อือ รีดเสื้อให้หน่อย 
ทีม อือๆ ไปอาบน้ำไป เดี๋ยวไปส่ง 

ผมไปอาบน้ำครับ ทีมมันก็รีดเสื้อให้ผมครั บผมอาบน้ำเสร็จก็ใส่ชุดนิสิต ทีมมันไปส่งที่ห้องครับ ผมก็ใช้ทฤษฎีที่ผมสร้างในการปลดลูกกอนข้างในครับ เพราะลืมกุญแจ ผมเข้าไปก้ามันยังไม่ตื่นครับ นี่มันก็สายแล้ว 

ผม ก้า ตื่น ไม่มีเรียนหรือไง
ก้า //พุ่งมาหาผม// ไปไหนมา ทำไมไม่บอกเค้า เป็นห่วงรู้ไหม

ไม่ได้ 11รดเลยนะ ตอนนั้นสถานะการณ์มันพาไป อ้ะ  Mad
อย่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เพิ่ง โวยวาย ตอนนั้นสถานะการมันพาไป แบบจริงจัง
อย่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เพิ่งด่า ว่าเลว ตอนนั้นสถานะการณ์มันพาไป จริงๆนะ
อย่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เพิ่ง อารมณ์ขึ้น เตรียมตัวเตรียมใจซักกะแปป

เม้นมา!! 
พร้อมจะรับแรงระเบิด ชนิดร้ายแรงแล้ว TT  affraid
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Dec 15, 2016 6:05 pm

มาาาต่อออีกนะครับบบบพี่เต้
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Thu Dec 15, 2016 10:59 pm

ต่ออีกๆๆนะเต้
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sat Dec 17, 2016 8:45 pm

รอ
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by game Sun Dec 18, 2016 6:35 pm

โห่ พี่กัสใจร้ายอะ อุส่าต์เชียร์ พี่เต้มาต่ออีกนะรออออออออออออออออออออออออออออออออออ พี่เต้สู้ๆ
game
game

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Dec 18, 2016 10:08 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาาาต่อออีกนะครับบบบพี่เต้
เดี๋ยวต่อให้นะครัชชชช Basketball Basketball Basketball
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Dec 18, 2016 10:13 pm

korn7 พิมพ์ว่า:ต่ออีกๆๆนะเต้
รอสักกะครู่นะครับ กะผม
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Dec 18, 2016 10:15 pm

oohsehun888 พิมพ์ว่า:รอ
รอต่อไป เอ้าไม่ใช่ เดี่ยวต่อนะครัชชช
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Dec 18, 2016 10:18 pm

game พิมพ์ว่า:โห่ พี่กัสใจร้ายอะ อุส่าต์เชียร์ พี่เต้มาต่ออีกนะรออออออออออออออออออออออออออออออออออ พี่เต้สู้ๆ
โหยยยยยยยยย ให้พี่เขามีรักดีๆเถอะครับบบ ^^
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Sun Dec 18, 2016 10:37 pm

พี่เต้ขอไอจีได้ไหมคับ??

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Dec 18, 2016 11:04 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:พี่เต้ขอไอจีได้ไหมคับ??
sorry อย่างแรงนะครับ พอดีเต้ปิดบัญชีไปแล้วอะครับ ลืมพลาสเวิร์ดไปแล้วด้วยอะครับ ที่มีๆก็มีแต่ของกลุ่มพี่ๆอะครับ กลุ่มk ของเต้อะครับ
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Dec 18, 2016 11:14 pm

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_arrow 

เมื่อดาวโคจรมาเจอะกัน ฤดูก็เปลี่ยนผัน การหมุนก็ผันแปรรร
กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_redface 
แค่เพื่อนครับผม
ต่อเลยเน้อะ 
ไม่พูดมาก
มั้ง
55555
บอกไว้ก่อนเลยนะ 
ว่า
ถ้าเกิดอะไรขึ้น 
อย่าว่าเค้านร้า
กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale 

ผม รู้ครับ ไปหาม๊ามา 
ก้า ม๊าบอกว่าตัวไม่อยู่บ้าน
ผม เมื่อวาน ไปหาม๊าวันก่อนไปนอนกับเพื่อนเก่าอะ 
ก้า โอเค อย่าโกหกนะ
ผม ไม่เชื่อหรือไง
ก้า เชื่อครับๆ เดี๋ยวเค้าไปอาบน้ำก่อน 

ผมก็แต่งตัว ครับใส่ไท้ไปเรียนหน่อย ก้ามันอาบน้ำเสร็จแล้วครับ 

ก้า วันนี้เค้าพบที่ปรึกษาแล้วก็ประชุมสโม อาจจะกลับดึกหน่อยนะ ตัวไปเรียนยังไง
ผม เดี๋ยวอาร์มารับ ตัว //จับมือมัน//
ก้า ครับ ว่าไง 
ผม //กอดมัน// ถ้าเกิดอะไรขึ้น ให้ก้าเชื่อใจเต้นะ 
ก้า เค้าเชื่อใจตัวนะ รักนะครับ //มันจูบหน้าผากผม// 
ผม โตแล้ว อยากจริงจัง 
ก้า ผีเข้าเมียเรานะเนี้ย รักนะครับ ไปก่อนนะ 

มันไปอาร์ก็มาครับ ผมก็ไปกับมัน

อาร์ ถ้าจะเงียบไปขนาดนี้
ผม ลืมโทรศัพท์
อาร์ เรียนเสร็จไปไหน
ผม กลับห้อง
อาร์ กูไปเขียนงานห้องมึงนะ 
ผม ไม่
อาร์ ทำไม
ผม ก็ไม่ให้ไปจบมะ
อาร์ จะไป 

ผมเดินไปกินข้าวที่โรงอาหารครับ 

บอส เห้ยมึง เอางานเมื่อเช้ามาลอกดิ 

ผมยื่นใบงานให้มันครับ ช่วงพักเที่ยงเราก็นั่งอยู่ที่โรงอาหารกัน ตอนบ่ายอาจารย์ยกคลาสครับ บอสมันลอกงานผมจนถึงบ่ายกว่าๆ 

บอส เสร็จแล้ว พวกมึงไปไหนไหม
ผม ไปห้องสมุดอะ
อาร์ กูไปด้วย
บอส เออกูจะไปหาเล่นบาส เจอกัน //มันเดินไป//

พวกผมไปห้องสมุดครับ นั่งอ่านหนังสือจนหลับ เดี๋ยวนะ !! 

อาร์ ไปหาเจ้ป้ะ
ผม กี่โมงละเนี้ย
อาร์ เย็นละ เดี๋ยวห้องสมุดปิด

พวกผมออกมาหาเจ้ที่สนามบาสครับ 

เจ้ เต้อาร์ มาเล่นบาสกัน ทีมละสองคน 
ผม จะดีหรอ 

สุดท้ายผมก็อยู่กับเจ้ครับ เล่นจน สามทุ่มอะครับ 

อาร์ เหนื่อยชิบหาย
ผม ไม่ได้เล่นนานแล้วนะเนี้ย
เจ้ อะน้ำ //ยื่นน้ำมาให้ผม//
บอส ไปกินข้าวไหมเนี้ย 
เจ้ ไปไหมเต้อาร์ 
ผม จะกลับห้องไปหาอาบน้ำอะ กูร้อน 
บอส เออๆ งั้นจะไปกินข้ากับเจ้ แล้วกูกลับห้อง อ่านหนังสือหรือเล่นเกมส์ดี
ผม มึงควรอ่านหนังสือนะ 

พวกผมแยกย้ายกันครับ อาร์มันมาห้องผม

ผม เดี๋ยวกูอาบน้ำก่อนก็แล้วกัน
อาร์ อือๆ เอางานมาให้ลอกหน่อย 

ผมหยิบงานให้มันแล้วเดินเข้าห้องน้ำ อาบน้ำเสร็จผมออกมา อาร์มันทำการบ้านอยู่บนที่นอนของผมครับ 

ผม โต๊ะทำงานก็มีไหมวะมึง
อาร์ อยากนอนทำ
ผม ไอ้ขี้เกียจสันหลังยาว

ผมนั่งอยู่ปลายเตียงครับ หยิบโทรศัพท์มันมาเล่นเกมส์ 

อาร์ ถอยจะเข้าห้องน้ำ
ผม ก็ไปทางอื่นดิว่ะ

อาร์มันก็เดินไปทางอื่นครับ ผมก็เล่นเกมส์ไปสักพัก คิดในใจ “ทำไมมันเข้าห้องน้ำนานจัง” ผมเลยไปนอนเล่นเกมส์ตรงที่มันทำงานอะครับ นอนทับกระดาษมันซะเลย อาร์มันออกมาจากห้องน้ำครับ 

อาร์ ทำไมมันหนาวแบบนี้เนี้ย
ผม ก็มันดึกแล้วไงแอร์ก็เปิดซะเย็นเลยนะมึง
อาร์ ไม่คิดว่ามันจะเย็นขนาดนี้ 

มันอาบน้ำมาครับ ผมก็นอนเล่นเกมส์ต่อแหละ

อาร์ เต้!! งานกู
ผม ไม่ยับหรอกน่า 

ผมพูดไม่ได้ดูมันครั บ เล่นเกมส์อยู่ 

อาร์ ลุกเลย
ผม ไม่อะ 
อาร์ บอกให้ลุก
ผม บอกว่าไม่
อาร์ ไม่ใช่ไหม

มันขึ้นมานอนบนตัวผม ผมก็ตกใจสิครับ

ผม อาร์ทำไรเนี้ย 
อาร์ บอกให้ลุก
ผม ลุกแล้วๆ
อาร์ ไม่ทันแล้ว 
ผม ออกไปดิ กูหนัก

อาร์มันไม่สนที่ผมพูดครับ มันก็ดึงกระดาษมันไปเขียนงานต่อ มันเขียนไม่สนใจผมเลย ผมเรียกมันจนเหนื่อยแล้วครับ ผมก็เมื่อยแขนที่มันทับอยู่ เลยเอาแขนคล้องคอมันครับ  แล้วเล่นเกมส์ต่อ มันก็เอาหน้ามันมาแนบข้างหูผม 

ผม อือ

มันเขียนงานต่อแหละครับ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรมัน ผมก็เล่นเกมส์ต่อ สักพักอาร์มันก็ดึงผ้าห่มมาห่มเหลือแค่ช่วงเอวขึ้นมา มันยังอยู่บนตัวผมอยู่นะครับ เหมือนมันแกล้งผมยังไงไม่รู้ ชอบหายใจข้างหูผม เหมือนมันจะกลั้นหัวเราะไว้ด้วย มันก็หายใจรดหูรดคอผม บางทีก็เป่า ผมก็เกรงแขนอะครั บเหมือนมันจะรู้ว่าผมรู้สึก ก็มันรู้สึกจริงๆ นี่ ผมไม่เล่นเกมส์แล้วครับ จะลุกออก

ผม อือ อาร์ ลุกดิ

มันไม่พูดครับ ทำเป็นเขียนงานต่อทั้งๆที่มันเสร็จแล้ว

ผม อาร์!!

มันเงยหน้ามาแล้วโน้มเข้ามาใกล้ๆผม 

อาร์ หน้าแดงทำไม เกรงหรอ เป็นไรเต้ (พูดเสียงกวนใจผมแบบเยาะเย้ย)
ผม หิวน้ำ 
อาร์ ใช่หรอเต้
ผม อะ อือ 
อาร์ กินน้ำกูไหม

มันโน้มมาถามผมแบบเบาๆครับ  แล้วก็เลื่อนมาที่หน้าผม จูบแบบเบาๆ เลื่อนมาเรื่อยๆครับ (เคลิ้ม) มันจูบปากผมแบบเบาๆ หลายๆครั้ง ผมหลับตามันก็จูบผมต่อ ซักพักก็เอาลิ้นเข้ามามันทำแบบแผ่วเบามากเลยครับ ผมรู้สึกเหมือนตัวเองกำลังลอยอยู่เลย ผมรู้สึกเหมือนมีมือมาลูบหลังผม ครับ  มันถอดเสื้อให้ผม ผมก็เอามือคล้องคอมันเหมือนเดิมแหละครับ มันก็เลื่อนลิ้นเลื่อนปากมันลงมาเรื่อยๆ 

ผม หึ อาร์ 
อาร​์ เป็นอะไร
ผม คือ
อาร์ คืออะไร
ผม มึงจะทำอะไร

อาร์มันหัวเราะครับ บ้าไปแล้ว

อาร์ เต้ คิดอะไรอยู่เนี้ย
ผม ก็มึงทำแบบนี้กับกู 

ผมพูดแบบอายๆแหละครับ 

อาร์ ก็ทำเหมือนที่เคยทำไง
ผม จะทำจริงๆหรอ
อาร์ ไม่เห็นขัดขืนเลยตอนแรกอะ
ผม มึงกวนกูนี่
อาร์ มึงไม่ขัดนี่ 
ผม ก็
อาร์ ก็อะไร
ผม ก็
อาร์ ชอบก็บอกว่าชอบเต้
ผม อะไรกูชอบอะไร
อาร์ ชอบกูไง 

ผมไม่พูดอะไรครับ มันมองหน้าผม ผมก็แค่หลบหน้ามันเฉยๆ 

อาร์ หลบหน้าทำไม หือ น่ารักนะเนี้ย เขินอะดิ
ผม เขินอะไร
อาร์ หิวแล้วไปหาอะไรกินเถอะ ดึกมากละเนี้ย 
ผม ไปสิ //ผมใส่เสื้อผ้ากับกางเกงดีๆครับ//

ผมกับอาร์ออกมากินข้าวหน้าหอผมครับ กินเสร็จอาร์มันก็กลับห้องมัน แล้วมันก็โทรมาหาผมครับ 

อาร์ เต้ มานอนกับกูนะ
ผม ไม่เอาอะ
อาร์ ทำไมละ
ผม เดี่ยวมึงหื่นมาแล้วข่มขืนกู
อาร์ ไม่ทำ สัญญา
ผม มารับสิ 

ผนนั่งรออาร์ซักพักครับ 

อาร์ ขึ้นเลยน้อง 
ผม เอารถใหญ่มาทำไม 
อาร์ เอ้า ขี้เกียจขับมอไซต์

ผมก็ขึ้นรถนั้นแหละครับ นี่ก็ดึกแล้วแหะ ผมโทรหาก้า ว่าจะบอกมันว่านอนบ้าน แต่มันไม่รับสาย ผมนั่งเล่นเกมส์ อาร์มันก็นั่งอ่านหนังสือไปแหละครับ 

อาร์ ไม่อ่านหนังสือหรอ
ผม ไม่
อาร์ ชิวเน้อะ 

ผมมองหน้ามันแล้วกลับมาเล่นเกมส์ต่อครับ อาร์มันเดินมาข้างหลังผม เอามือกอดคอผม

อาร์ เต้ 
ผม อะไร
อาร์ อ่านหนังสือบ้างนะ 
ผม รู้แล้วน่า 
อาร์ //หอมแก้มผม// เต้
ผม อะไร //เล่นเกมส์//
อาร์ ไม่มีอะไร 

มันเดินไปไหนไม่รู้ครับ แล้วเดินมานั่งข้างๆผม

อาร์ อ่านหนังสือได้แล้วนะเต้
ผม รู้แล้ว อ่านพรุ่งนี้สัญญา

ผมก็นั่งเล่นเกมส์กับมันครับ ดึกแล้วแหะ ก้ามันโทรมาครับ 

ก้า อยู่ไหน
ผม บ้าน
ก้า ไม่ได้นอนด้วยหลายวันแล้วนะ
ผม แฮร่ ไว้เดี๋ยวเค้าไปนอนด้วยนะ 
อาร์ เต้
ก้า อยู่กับใคร 
ผม กับเฮียอะ แค่นี้ก่อน เคลียร์งานก่อน
ก้า ก็ได้ครับ รักนะครับ

มันวางสายไปครับ ผมก็เล่นเกมส์ต่อ 

อาร์ โกหกทำไม
ผม หรืออยากให้กลับ 
อาร์ //หนุนตักผม// ไม่

ผมไม่ได้พูดอะไรต่อครับ นั่งเล่นเกมส์ต่อ พี่กัสก็โทรมาครับ 

พี่กัส เต้อยู่ไหน
ผม ห้องอาร์ครับ มีไรพี่
พี่กัส เปล่า ว่างไหม
ผม ก็ว่างนะ พี่ไม่อ่านหนังสือหรอ
พี่กัส ไม่มีใจจะอ่าน
ผม แล้วทำไรอะครับ
พี่กัส นั่งเล่นคิดถึงน้อง 
ผม คอลไปหาสิพี่
พี่กัส นอนแล้วมั้ง 
ผม งั้นพี่ก็นอน เดี๋ยวผมจะนอนแล้วเนี้ย
พี่กัส ไม่วางสายได้ไหม
ผม ทำไมอะครับ 
พี่กัส พี่ จะได้รู้สึกเหมือนอยู่กับเต้ไง
ผม แค่นี้แหละพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปขายของช่วยนะครับ 
พี่กัส อือ งั้นก็ได้ ฝันดีนะครับ 

ผมวางสายแล้วนั่งเล่นกับอาร์ซักพักครับ มันหลับคาตักผมเลย

ผม อาร์ ไปนอนที่เตียงดิ
อาร์ อือ 
ผม ไปนอนที่เตียงดีๆดิ
อาร์ ไปนอนกับกูดิ //งัวเงีย//
ผม ยังไม่ปิดเกมส์เลยเดี๋ยวเล่นก่อนแปปนึง

อาร์มันเดินไปถอดปลั๊กครับ ผมนี่หัวเสียเลย

ผม เอ้า ก็เห็นว่าเล่นอยุ่ 

มันกอดผมแล้วลากไปที่เตียงครับ ผมนี่ยังหัวเสียไม่หาย 

อาร์ นอนได้แล้ว 

มันเอาผ้าห่มมาห่มให้ผมครับ ผมก็นอนหงาย ห่างๆมัน

อาร์ ขยับมา
ผม //เงียบ//
อาร์ เต้ 
ผม อะไร //เสียงแข็ง//
อาร์ ขยับมาดีดีดิ //จับมือผมแน่น//

ผมเลยขยับเข้าไปนอนใกล้ๆมันครับ คนกำลังเล่นสนุกๆไอ้นี่ มันกอดผมครับ ผมเลยหันหลังให้มัน มันก็กอดจากด้านหลัง 

วันนี้ไม่มีเรียนครับ อาจารย์ให้อ่านหนังสือ ผมนอนหลับกำลังจะฝันดีเลย ตีห้ากว่าๆโทรศัพท์ผมสั่นอยู่โซฟาครับ ผมลุกเดินมารับสาย 

ผม อะไรไอ้บอส 
บอส มึงติวที่ไหนกัน 
ผม ไม่ได้ติว มึงจะไปหรอ
บอส เออดิยิวจะไปที่ห้องสมุดพวกมึงไปไหม
ผม กูไม่ไป แค่นี้แหละง่วงนอน

ผมตัดสายจากมันครับ ยังไม่ทันจะหัวลงหมอนเลย ไอ้ทีมโทรมาครับ

ทีม เต้ ตื่นยัง
ผม ยัง
ทีม ไม่มีเรียนหรอ
ผม ไม่
ทีม ตื่นได้แล้ว กูอยากไปกินข้าว
ผม เกี่ยวอะไรกับกู
ทีม กูอยากให้มึงพาไป
ผม กูไม่ได้เอารถมา
ทีม มึงอยู่ไหนเดี๋ยวไปรับ //ยัง มึงยังตื้อ//
ผม ห้องอาร์แค่นี้แหละ ไปหากินเองเว้ย
ทีม เต้ ไปกับกูนะ 
ผม โอ้ย เซ้าซี้จังว่ะ 
ทีม ก็อยากให้ไปด้วย
ผม เออ กินที่ไหน
ทีม แถวนอกเมือง ร้านบ้านนอกอะ เช้าๆแบบนี้อากาศดี 
ผม เออ มารับที่หออาร์ละกัน 

ผมตื่นไปอาบน้ำ ออกจากห้องน้ำมาอาร์มันยืนรออยู่หน้าห้องน้ำครับ 

ผม เฮ้ย มายืนทำ ค ว ย อะไรตรงนี้
อาร์ จะไปไหน
ผม พาไอ้ทีมไปกินข้าว
อาร์ แต่เข้ามืดเนี้ยนะ 
ผม กว่าจะถึงคงสายๆอะ
อาร์ ไกลขนาดนั้นเลยหรอ 
ผม นอกเมืองอะ
อาร์ เออ กูไปด้วย 
ผม ต้องขอไอ้ทีม
อาร์ กูจะไปกับมึง 
ผม ก็บอกไอ้ทีมเองดิ
อาร์ กูจะบอกมันตอนมันมารับมึง 
ผม อือ ๆ ตามใจ 

ผมแต่งตัวเสร็จก็รออาร์ครับ มันทำอะไรนานแท้ ไอ้ทีมมารอแล้วครับ 

ทีม เอ้า รอใครขึ้นรถสิ
ผม อาร์มันจะไปด้วย 
ทีม กูจะไปกับมึง 

ทีมมันลงรถมาหาไอ้อาร์ครับ อาร์มันแต่งตัวเสร็จพอดี 

ทีม อาร์ กูขอไปกับเต้แค่สองคนนะ ไว้วันหน้ากูจะพามึงไปด้วย 
อาร์ ทำไมต้องไปกันแค่สองคนว่ะ //อารมณ์เสีย//
ทีม เถอะน่า วันหน้ากูพาไปด้วย จริงๆ 
อาร์ เดี๋ยวกูไปเองก็ได้ บอกร้านมาดิ
ทีม อาร์ มึงฟังกูนะ กูขอไปกับเต้ แค่สองคนแบบส่วนตั้วส่วนตัว นะครับ 
ผม เฮ้ย มึง
ทีม กูคุยได้
อาร์ เออ //หันหลัง// จะไปก็ไป 

มันเดินกลับไปที่นอนครั บพวกผมก็เดินออกมาขึ้นรถแล้วออกมากันเลยครับ

ผม มึง มันจะโกรธไหม
ทีม เดี๋ยวค่อยคุยละกัน 
ผม มึงให้มันมาด้วยก็จบ
ทีม กูจะมากับมึงไง ถ้ากูให้มันไปกูจะให้มึงไปด้วยทำไม 

ผมมองหน้ามันเฉยๆครับ ไม่ได้พูดอะไร ถึงร้าน อากาศดีมากครับ ผมลงมาสูดอากาศ 

ทีม เป็นไง
ผม รู้สึกดี
ทีม แต่ไม่ได้รู้สึกรัก หรอ
ผม อะไรของมึง ไปกินได้ยัง วันนี้กูว่าจะอ่านหนังสือ วันจันทร์กูสอบและ 
ทีม เออๆ ขอวันเดียว 

ผมกับมันเดินเข้าร้านไปครับ มันสั่งอาหารมา ผมก็กินแหละ กินเสร็จมันพาผมไปวัดครับ ทำบุญ แล้วไปปล่อยนกปล่อยปลา กัน ให้อาหารปลากัน 

ทีม เป็นไงมึงขอพรอะไรเต้
ผม ไม่บอกอะ
ทีม มึงอยากรู้ไหมว่ากูขออะไร
ผม อะไร 
ทีม ไม่บอก 

มันเดินไปทางท่าน้ำครับ ผมก็เดินตามมันไป 

ทีม มาถ่ายรูป 
ผม ถ่ายทำไม 
ทีม เหอะน่า 

มันดึงผมไปถ่ายรูปครับ หน้ามันติดกับหน้าผมเลย 

ผม ใกล้ไปแล้ว //ผลักออก//
ทีม //ขยับเข้ามา// ทำไม กลัวอะไร
ผม มึง อย่าเข้ามาดิ กูจะตกน้ำละ 

มันไม่ฟังครับ ขยับเข้ามา ผมจะหงายหลังละ

ผม ทีมมม //ทีมมันกอดผมไว้ครับ ผมก็กอดคอมันไว้//

ทีมมันหัวเราะผมครับ ผมนี่น้ำตาคลอเลย ไม่อยากเปียกครับ 

ผม หัวเราะอะไร ปล่อยได้แล้ว 
ทีม ขำหน้าตอนมึงจะตกอะ น่ารักดี 
ผม กูจะไม่มากับมึงแล้ว //ผมเดินไปทางอื่นครับ//
ทีม เต้ งอนหรอ ขอโทษ โอ้ยย

ผมหันไปมองมันครั บมันเยียบกิ่งไม้แล้วมันเด้งใส่ขาทีมครับ ผมเลยเดินไปดู

ทีม เต้ เจ็บอะ
ผม ไหนดูหน่อย นิดเดียวเอง //กด//
ทีม โอ้ย เจ็บ 
ผม สมน้ำหน้า 
ทีม หายงอนยัง 
ผม หึ 
ทีม หื

ทีมมันก้มมาหาผมครับ ผมก็ก้มลงอีก มันเลยได้แต่อยู่ข้างหูผม 

ผม ทำไร
ทีม ไม่ได้ทำไร 
ผม แค่นี้เอง กลับเหอะ 
ทีม อือ เดี๋ยว //มันกอดคอผม// ตอนเย็นไปเดินกาดด้วยกันนะ
ผม อือ ถ้าว่าง
ทีม นะว่างนะ
ผม อือๆ 

ก้าโทรศัพท์มาหาผมครับ ผมเลยรับสาย

ผม ครับ ว่าไง
ก้า หมู เค้ามาต่างจังหวัดกับม๊านะ กลับพรุ่งนี้ มีสอบวันแรกวันพุธตอนบ่าย 
ผม ครับ ขับรถอยู่หรอ
ก้า ครับ กำลังออกจากตัวเมือง 
ผม ครับ ถ้าถึงที่พักโทรหาด้วยนะ เดี๋ยวเค้าจะอ่านหนังสืออะ
ก้า โอเคครับ กินข้าวด้วยนะ เดี๋ยวซื้อของไปฝาก

มันวางสายไปผมก็เดินขึ้นรถครับ 

ทีม ให้ไปส่งไหน
ผม ห้องกูก็ได้ เดี๋ยวกูจะอ่านหนังสือ 
ทีม อือ ๆ หลังสอบ ไปเที่ยวกับกูอีกนะ
ผม ไม่ไป
ทีม ไปกับเพื่อน ไม่ค้างคืน 
ผม อือๆ 
ทีม รีบปฎิเสธจังนะ
 ผม เออ ก็บอกว่าอือๆ หรือกูจะไม่ไปดี 
ทีม ไม่ได้ต้องไปๆ 

ทีมมันมาส่งผมที่ห้องครับ ผมเข้าห้องจะอ่านหนังสือ แจ้งเตือนวายฟายขึ้นครับ มีข้อความไลน์เข้า 

อาร์ : กลับมาแล้วมาหากูนะ 

ผมโทรไปหามันครับ มันไม่รับสาย โทรกี่สายก็ไม่รับ ผมก็นึกว่ามันหลับแหละ เลยไม่ได้ไป นั่งอ่านหนังสือจนถึงหกโมงกว่าครับ ผมโทรหามันอีกมันก็ไม่รับ ผมเลยขับมอไซค์ไปหามันที่ห้องครับ ห้องไม่ได้ล็อกผมเลยเข้าไปนึกว่าอยู่ขั่วโลกเหนือ มันนั่งเล่นเกมส์ครับ เปิดทั้งเกมส์เปิดทั้งเพลงเสียงดังมาก แอร์หนาวมากเลยครับ มันมองหน้าผม ตอนที่ผมไปปิดเพลง ตาบวมๆ ด้วยครับ 

ผม เป็นไรเนี้ย ทำไมตาบวม แล้วจะเปิดอะไรนักหนา เพลงเนี้ย นั้นก็เกมส์นั้นก็เพลง แล้วแอร์จะเปิดให้พังเลยหรือไง ทำไมไม่อ่านหนังสือ 
อาร์ //เงียบ เล่นเกมส์ต่อ//

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Affraid
เอิ่มมมม ฝอยก่อนนะครับ ว่า ช่วงนี้มันช่วงมิดเทอมที่แสนจะ ทรมาน งานก็เยอะ 
นับจากวันนี้ไปประมาณ 2 เดือนที่แล้ว แฮร่ๆ ล่าช้ามากกก เต้เลยจะรีบลงบ่อยขึ้น เพื่อที่จะให้ทันตอนนี้ 
แต่ติดที่ว่า คอมมันอยู่คนละที่กันบ้าง และอีกอย่าคือ ลืมพลาสเวิร์ดบ่อยมาก แฮร่ๆ 
กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_pale 

อย่าเพิ่งเป็นพระนะครัช อย่าเพิ่งเทศ 
ด่าได้แต่อย่าแรง นะครัชชชชชชชช 
เม้นมาโลยยยยย เตรียมรับแรงปะทะ  กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_scratch กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_scratch กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 4 Icon_scratch
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by game Mon Dec 19, 2016 8:07 am

พี่อาร์กับพี่ทีมต้องชอบพี่เต้แน่ๆเลยเชื่อหนูสิ พี่ก้านี่ดูห่างๆกันเนอะ แต่ดีแล้วพี่ก้านิสัยไม่ดี ทำพี่เต้เสียใจอยู่ห่างๆก็ดีเนอะ
game
game

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Mon Dec 19, 2016 7:12 pm

รออ่านอยุ่นะครับพี่เต้
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Mon Dec 19, 2016 11:47 pm

เต้ขี้อ่อย

Zebra01

หน้า 4 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

ขึ้นไปข้างบน