G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

0909985781
game
Gpicassso
oohsehun888
HaWaithix
iambacterai
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
chonla99
fcsunaree
Widowmaker
Zebra01
15 posters

หน้า 3 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 3 Empty Re: กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Oct 05, 2016 7:09 am

ไม่รู้จะเมนท์ยังไงเลยอะ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 3 Empty Re: กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Oct 05, 2016 7:02 pm

ติดตามครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Mon Oct 10, 2016 3:23 pm

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Oct 12, 2016 2:59 pm

พูดแล้วอยากจะร้องไห้ 

ผม ไม่ได้ให้ขำ 
ก้า มันเจ็บนะเต้ ทำไม
ผม เต้รักก้าไง เต้เลยบังคับให้ก้ามารักเต้ ขอโทษนะเต้ไม่บังคับก้าแล้วแหละ 
ก้า เต้ //บีบแขนผมแน่น// 
ผม เจ็บ 
ก้า เจ็บข้างนอกไม่นานก็หายเต้ แต่เจ็บข้างในมันแทบอยากจะตายตรงนี้ 
ผม เต้ก็เจ็บไม่แพ้ก้าหรอก // ผมหันหลังให้มันครับ มันก็เข้ามากอดผม// 
ก้า ทำไมเต้ เต้โกหกก้าว่าเต้รักแต่เต้ไม่ได้รักเลยใช่ไหม //ผมเงียบไปครับ มันก็เงียบไปกับผม// 
.
.
.
.
.
.

ผม น้องรหัสน่ารักดีนะ เขาคงจะมีความสุขมากนะที่มีก้าดูแล ไปดูและเขาเถอะ
ก้า อ๋อคนที่บอกน้องเขาก็คงจะเป็นเต้สินะ ใช่ไหม //ผมไม่ตอบ// อย่าเงียบสิเต้
ผม พี่ไปเถอะครับ ผมโอเค
ก้า //กอดผม// เต้ อย่าทำแบบนี้เลยนะ ไม่เลิกนะครับ ขอโทษนะครับ 
ผม เอาอย่างงี้ไหม ผมจะมีใครพี่จะมีใครก็ได้ เรารู้กันแค่สองคนว่าเราเป็นแฟนกันอยู่ แบบนี้พี่จะได้ไม่ต้องมานั่งขอโทษแบบนี้ไงครับ พี่จะทำอะไรมันก็สิทธิ์ของพี่เลย 
ก้า ไม่เอาน่าเต้ อย่าทำแบบนี้นะครับ อย่าไปไหนเลยนะไม่เลิกนะ เป็นเหมือนเดิมนะครับ 
ผม ก็แล้วแต่พี่นะครับ เพราะถือว่าผมเลิกแล้ว ยิ่งพี่ทำแบบนี้เดี๋ยวความรักมันก็จางหายไปเรื่อยๆเองแหละครับ มันต้องใช้เวลาในการเจือจาง

ก้ามันไม่ฟังครับ แบกผมใส่บ่าแล้วพาไปที่เตียงเลย มันเอาผมลงจากบ่า 

ก้า ง่วงแล้วอะ อยากนอนกอดแฟน เต้ เราเลิกกันจริงๆใช่ไหม
ผม ผมพูดจริงครับ 
ก้า ก้ารู้น่าว่าเต้ไม่อยากเลิก งั้น เป็นแฟนกันนะ //กวนตีน// 
ผม ไม่
ก้า ให้เวลาคิดหนึ่งคืน 
ผม ไม่มีอะไรต้องคิด 
ก้า ทำไมดื้อแบบนี้ห้ะ อยากไปมากหรือไง
ผม ก็รักไงเลยไม่ไปไหน
ก้า //ยิ้ม// น่ารักที่สุดเลยเมียใครเนี้ย //หอมแก้มผม// นอนดีกว่าเน้อะ //มันนอนกอดผม//

ตื่นเช้าผมลุกจากที่นอน ก้ามันไม่อยู่ครับ //ต้องไปส่งน้องรหัสไปเรียนหรือไง//
ไปเรียน ผมนั่งดูพี่ๆเขาทำโทษเพื่อนที่สนามกีฬา ถ้ามองจากตึกที่ผมนั่งอยู่ก็จะเห็นพอดี ผมก็หัวเราะเพื่อนอะครับ พี่สั่งทำอีกอย่างแต่มันทำอีกอย่าง 

บอส //สะกิดหัว// คนบ้าอะไรนั่งยิ้มคนเดียว
ผม มึงว่างไหม
บอส ว่าง
ผม งั้นมึงก็มานั่งยิ้มเป็นเพื่อนกูดิ //ยิ้มค้างจากหัวเราะเพื่อนให้มัน//
บอส //สตั้นหลายวิ// กูไม่ได้บ้าเหมือนมึง
ผม ไม่บ้าก็หัวเราะได้ป้ะว่ะ
บอส แล้วแต่ แล้วไม่ไปเรียนหรอ
ผม วันนี้เรียนหมดแล้ว หรือมึงมีเรียน
บอส เออลืมกูดูวันผิดอีกและ //เอากระดาษตีหัวผม// เพื่อนอาร์มึงไปไหน
ผม นั้นไง //ชี้ไปสนามกีฬา// 
บอส อ้าว พี่คนที่เรียกพวกกูไปลงโทษนี่หว่า
ผม โดนเรื่องอะไร 
บอส กางเกงออกนอกเสื้อ //ยืนมองเพื่อน//
ผม ไม่ใช่เสื้อออกนอกกางเกงหรอว่ะ 
บอส เออๆ ก็คล้ายๆกันแหละ

ผมกับบอสก็นั่งดูเพื่อนโดนทำโทษครับ ผมก็นั่งเล่นกับไอ้บอสซักพัก

อาร์ ทำไมไม่ไปหาพี่ว่ะ
ผม ทำไมอะ
อาร์ พี่เขาบอกจะจัดการมึงอะ
ผม เออไว้วันหลัง ไปกินข้าวเถอะกูหิวแล้ว
บอส ไปด้วยดิ
อาร์ เออๆ กูหิวจะแย่อยู่แล้ว
บอส ไปสิครับ 

พวกผมก็พากันไปกินข้าวครับ แล้วก็แยกย้ายกลับห้องกลับหอ อาร์มันก็กลับหอมัน ผมเดินไปเคาะห้องเจ้ ไม่มีเสียงตอบรับ เลยโทรหา

เจ้ ว่า 
ผม ค่ำแล้วไม่กลับห้องหรออ
เจ้ ทำแลปก่อนแค่นี้แหละ

เจ้ตัดสายครับ ผมก็มาห้อง ก้ามันก็นอนอยู่ครับ ผมก็เข้าไปอาบน้ำแล้วมาทำการบ้าน เสร็จก็นั่งเล่นโทรศัพท์นิดหน่อย แล้วไปนอนครับ พี่กรก็ทักมา

พี่กร “เต้ ว่างไหมถ่ายรูปช่วยหน่อย”
ผม “วันไหนครับ”
พี่กร “พรุ่งนี้ครับ”
ผม “ว่างครับ ที่ไหน”
พี่กร “ร้านกาแฟ”
ผม “งั้นเดี๋ยวผมรอที่บ้านนะครับ”

คุยเสร็จผมก็นอนอะครับ
ผมไม่ได้คุยกับก้าเลย กินข้าวด้วยกันยังไม่มีเวลาเลย ผมตื่นเช้าไปถ่าย

โอ้เย้เอออออออ้
ไปถ่ายรูปกับพวกพี่กร ตั้งแต่เเปดโมงเช้าจนถึงหนึ่งทุ่ม ผมไปรอพี่เต้ที่บ้านครับ เพราะเดี๋ยวไอ้ก้าว่าเอา ว่าไปกับผู้ชายยยยย 

พี่กร เดี๋ยวพี่ไปรับ 
ผม ครับ งั้นเดี๋ยวเต้รอหน้าบ้าน 
ผมลงไปรอพี่กรอยู่หน้าบ้านซักพักก็มาครับ 
พี่กร กินอะไรหรือยัง
ผม กินโอวัลตินแล้ว //ขึ้นรถ//
พี่กร โอเคๆ เดี๋ยวเราไปที่ร้านเลยนะ ยังไงก็ช่วยๆกันหน่อยเน้อะ แบ่งกันได้แค่นี้ละคนมีน้อย
ผม ถ่ายกี่คู่ครับ 
พี่กร สี่คู่ พี่นัดคู่แรกที่ร้านกาแฟ 

ผมไปถึงร้านกาแฟพี่กรก็เข้าไปคุยกับเจ้าของร้าน แล้วก็สั่งน้ำมากินครับ แล้วก็ออกแบบท่าให้นางแบบกับนายแบบ ถ่ายคู่ ยากแหะ 

พี่กร เต้เอาคู่สองกับสี่ พี่จะถ่ายคู่หนึ่งกับสามโอเคไหม
ผม โอเคครับ งั้นตามใจพี่เลย 

ผมก็ช่วยพี่กรจัดท่าจับแฟลชจับไฟครับ เพราะคู่แรกเป็นของพี่กร

พี่กร เต้ดูรูปนี้ //เดินไปดู//
ผม ทำไมอะพี่
พี่กร เวลาถ่ายกระจกถ้าสะท้อนหัวห้ามขาดเข้าใจไหมครับ 
ผม ครับ เต้จะไม่พลาดเหมือนพี่
พี่กร รูปเดียวน่าถ่ายใหม่ได้ 

ผมทำตามที่พี่กรสั่งครับ เพราะเป็นคู่ของพี่กร พอถ่ายเสร็จก็นั่งคุยกับแบบครับ ให้แบบเลือกรูปครับ พอถึงคิวผมถ่ายบ้างพี่กรก็จะเป็นคนถือของให้ครับ //ทำงานกันสองคน// คนอื่นเขาได้ทีมละสองคู่ -- 

คู่ของผมไม่มีปัญหาอะไรครั บสบายๆ แต่งตัวมาแบบไหนผมก็มองหาลุคให้อยู่ดี 555

บ่ายโมงแล้วครับ เพิ่งจะผ่านไปสองคู่ 

พี่กร กินอะไรก่อนไหมเต้
ผม ไม่อะครับ เต้ขอดูรูปก่อน 

สงสัยผมจะดูเพลินไปหน่อย ปาไปบ่ายสามโมงกว่า แบบยังไม่มาลเยครับคู่ของพี่กรด้วย 

มาแล้วครับ นางแบบนายแบบและ ผู้จัดการ //มา?//

นายแบบ ขอโทษนะครับที่มาช้า เกิดเหตุเอ็กซเด็นน่ะครับ
พี่กร ไม่เป็นไรครับ พร้อมถ่ายเลยไหมครับ 
นางแบบ ยังไม่พร้อมคะ รอชุดก่อนนะคะ เขาหลงทางคะเลยมาช้า
พี่กร งั้นผมจะจัดมุมไว้ให้ก่อนนะครับพวกคุณก็ลองๆแอคดูก่อนได้นะครับ
ผู้จัดการ ระดับนี้แล้วไม่ต้องแอคหรอกคะ เปลี่ยนชุดก็ถ่ายได้เลยคะ //โม้ไว้สูง////รอชุดดดดดดดดดดด//

ผม //กระซิบ// พี่กรครับ ทำไมนานจัง
พี่กร //กระซิบ// เรื่องธรรมดา
ผม //กระซิบ// ผมว่าให้คู่ผมมาก่อนดีไหมครับ
พี่กร //กระซิบ// พี่โทรไปแล้วเมื่อกี้ คงไม่ต้องรอนานเหมือนคู่นี้

ผมนั่งรอชุดมากับพี่กรครับ ไม่ได้สนใจแบบหรืออะไรหรอกครับ 

นางแบบ ขอโทษนะคะคุณกร คนนี้นี่น้องคุณหรอคะ
พี่กร ครับผม ผมเอามาฝึกงานอะครับ 
นางแบบ น่ารักดีนะคะ //ยิ้ม//
พี่กร ครับ //แค่นั้นแหละ 55//

ชุดมาแล้วครับ รอนางแบบแต่งตัวอีก 

เริ่มถ่ายครับ 

พี่กร เอามือจับจีบคอเสื้อนายแบบครับ แบบนั้นแหละครับ เเอ่นนิดหน่อยครับ 
นางแบบ แอ่นเยอะแล้วนะคะเนี้ย
พี่กร อีกครับ //มืออาชีพ มั้ง//
นางแบบ พอหรือยังคะ เริ่มเมื้อยแล้วคะ //แปปเดียวเองนะ//
พี่กร มองกล้องนะครับ ไม่ต้องเกรงครับ  ยิ้มนิดนึงครับ โอเคดีครับ 

เฮ้อออออออออ 

พี่กร เลือกรูปเลยนะครับ ชอบรูปไหนบอกกรได้เลย
ผจก //เลื่อนดูรูป// รูปนี้โอเคนะแพด (ชื่ออนางแบบ)
นางแบบ แพดว่าก้นดูเล็กไปอะคะ //ก็สมควรบอกให้แอ่นก็มันแต่เกรง//
นายแบบ รูปนี้ดูขึ้นดีครับ กลมกลืนดี 
นางแบบ แพดว่ามันเเข็งไปอะคะ แต่เเพดก็ไม่ได้เกรงนี่คะ //ไม่เกรงเลย --//

พวกเขาก็เลือกไปวิจารณ์ตัวเองไปอะครับ ผมไม่รู้ด้วยนะครับ เพราะบอกแล้วแต่นางแบบชอบเถียงเองงงงงงง

ห้าโมงกว่าคู่ของผมก็มาครับ ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ชุดแล้วครับ อยู่ที่ฝนแล้วทีนี้ ถ่ายนอกร้านไม่ได้แล้วก็ต้องมูฟไปในร้าน พอดีเลย เปลี่ยนวิกฤตให้เป็นโอกาส ถ่ายกระจกด้วยเลย มีเม็ดน้ำติดกระจก โป๊ะเช้ะ ได้ภาพ 

ของผมไม่ลีลาครับ แต่ยากตรงที่รอฝนมากกว่า 

ผม ส่งสายตาหวานครับ รูปสุดท้าย โอเคครับ 

ผมให้แบบเลือกรูป พอแบบกลับ ก็ เย้ เสร็จแล้ว ปิดจ๊อบแบบสวยๆ

หนึ่งทุ่ม โอ้ ผมก็นั่งคุยกับเจ้าของร้านนิดหน่อยครับ ใจดีไม่คิดค่าที่ เพราะส่วนมากพวกนางแบบนายแบบและผู้ดูแลทั้งหลายเขาจ่ายเป็นค่าอาหารเครื่องดื่มแทน พวกผมก็รอดตัวไป

พี่กร ไปบ้านพี่ก่อนละกัน
ผม ได้ครับ //ขึ้นรถ// พี่กร เเต่งรูปให้เต้ด้วยดิ
พี่กร ทำไมไม่แต่งเองละ
ผม ไม่เอาอะ เดี๋ยวมันจะไม่ป็นโทนเดียวกับพี่ นะครับนะนะ แต่งให้เต้นะ
พี่กร งั้น เอางี้ พี่จะแต่งรูปคืนนี้
ผม ทำไมไม่แต่งวันอื่นละครับ 
พี่กร พี่มีเรียน
ผม เอ้า ลืม แล้ว
พี่กร //ยิ้ม// ต้องอยู่เฝ้าพี่ทั้งคืนนะ
ผม โหดร้าย
พี่กร งั้นแต่งเอง
ผม อะๆ ก็ได้ครับ แต่เต้คุยแชทนะพี่อยู่ด้วยไม่ได้
พี่กร ทำไม //หน้าโหด พี่ว้ากกกก//
ผม นัดกับเพื่อนไว้อะครับ เดี๋ยวมันมานอนด้วย 
พี่กร //เงียบ//

ถึงบ้านพี่กรผมก็ลงไป พี่ๆเขารออยู่แล้วครับ มีอาหารเต็มโต๊ะเลย ลืมไปเลยว่า ทั้งวันยังไม่กินข้าว 

พี่กร กินข้าก่อนนะเต้
เต้ ครับ 

ผมเข้าไปโต๊ะอาหารก็ทักทายพวกพี่ๆ แล้วก็พากันกินครับ กินไปเม้าส์เรื่องแบบไปด้วย 

พี่บี ไงกรของพวกมึงละ
พี่กร เหี้ย กูไม่อยากพูด
พี่บี พูดมาๆ 
พี่กร คู่เต้ไม่เท่าไหร่ คู่กูนี่ดิ แบบมืออาชีพโม้ไว้ทั้งนั้น เกรงอย่างกะเท่งหินแล้วมาว่ากูถ่ายแข็ง บ้าไปแล้ว
พี่กาย เจอเหมือนกันแหละ 

พวกพี่ๆก็เม้าส์กันจนกินข้าวเสร็จครับ ก็มาต่อที่นั่งกินเหล้าตามสเตป ผมก็นอนโซฟาครับ นอนไปนอนมาก็หลับ ตื่นอีกทีก็สี่ทุ่มกว่าแล้วครับ 

พี่ไนท์ ตื่นแล้วหรอ น้ำไหม
ผม ไม่ครับ //งงงง//
พี่ไนท์ เหนื่อยหรอ
ผม เพลียอะครั บ
พี่ไนท์ นอนพักเดี๋ยวก็หายเหนื่อย ไม่เหนื่อยดิแปลก
ผม พวกพี่ไม่กลับบ้านกันหรอครับ 
พี่นาย แต่งรูปต่อเลยนอนนี้
ผม อ๋อครับ  //สะลึมสะลือ//
พี่กร กลับยัง 
ผม กลับครับ เต้อยากอาบน้ำนอน
พี่กร อาบที่นี่ไหม
ผม ไม่ครับ 
พี่กร อาบได้แต่ห้ามนอนเข้าใจไหม
ผม ครับ //สมองไม่ทำงาน ร่างผีเดินได้ 55//

พี่กรมาส่งผมที่บ้าน 

พี่กร เดี๋ยวทักไปนะ

ผมให้เฮียต้าร์ไปส่งที่มอ
ผม เฮียว่างไหมส่งเต้ที่มอหน่อย
เฮีย อยู่ไหน
ผม บ้านครั บ
เฮีย เดียวเฮียเข้าไป

ผมรอเฮียซักพักครับ เฮียก็มาผมก็ขึ้นรถ 

เฮีย ไปไหนมา
ผม ถ่ายรูปครับ 
เฮีย ครับ หน้าดูเพลียๆนะ
ผม ครับ 
เฮีย เอนหลังดิ //เอนเบาะให้ผม//
ผม ขอบคุณนะเฮีย 
เฮีย ครับ //ไม่ได้พูดอะไรอีก คงรีบ//

ถึงหอเฮียก็ออกไปเลยครับ ไม่ได้เดินมาที่ห้องกับผม ผมเข้าห้อง ก้ามันอยู่ในห้องพอดี มันนั่งที่ปลายเตียง ผมก็เดินไปหามันครับ หันหน้าเข้าหามัน

ก้า ไปไหนมาครับ 
ผม ไปถ่ายรูปเขียนโพสอิตไว้แล้วไง
ก้า ถามไปงั้นแหละ 
ผม กวนตีน //จับแก้มมัน//
ก้า //กอดผม// เหนื่อยไหมครับ 
ผม เหนื่อยครับ 
ก้า ไปอาบน้ำไปเดี๋ยวพาไปกินข้าว
ผม กินมาแล้วครับ ยังไม่กินหรอ
ก้า เอ้านึกว่าตัวยังไม่กิน หน้าตาอิดโรยมาก
ผม ก็เหนื่อยอะครับ เดี๋ยวเต้ไปอาบน้ำก่อน 
ก้า ครับผม 

ผมเข้าไปอาบน้ำ นี่ก็ดึกแล้วครับ ออกมาจากห้องน้ำก้ามันหลับไปแล้วครับ ชงโอวัลตินไว้ให้ผมด้ว ย //น่ารัก//๐//๐ ผมก็กินโอวัลตินแล้วไปแปรงฟันใหม่ -- 

ผมเช็คโทรศัพท์ พี่กรทักมา

พี่กร “อาบน้ำยัง”
ผม “อาบแล้วครับ”
พี่กร “ครับ พี่กำลังแต่งรูปอยู่อะ เดี๋ยวทักไปนะครับ อย่าหลับก่อนนะ”
ผม “ครับ สู้ๆ” 

ผมก็เล่นโทรศัพท์รอครับ ตอบคนอื่นรอไปก่อน เปิดดูนู้นนี่นั่นเรื่อยเปื่อย 

23:57 น. พี่กร : นอนยัง 
  ผม : ยังครั บ 
  พี่กร: ดีมากๆ
  ผม : แฮร่
00.30 น. พี่กร : นอนยัง 
  ผม : ยังครับ 
00.57 น. พี่กร : นอนยัง 
01.30 น. พี่กร : นอนยัง 
01.57 น. พี่กร : นอนยัง 

ในเมื่อรู้แล้วว่าพี่กรจะทักมาตอนไหน งั้นก็งีบได้ แต่....งีบเพลินไปหน่อย

02.30 น. พี่กร : นอนยัง
02.32 น. พี่กร : ทำไมไม่ตอบ
02.38 น. พี่กร : เต้ครับ 
02.45 น. พี่กร : เต้!
02.57 น. พี่กร : ไหนจะรอเป็นเพื่อนไง
.
.
.
.
.
.
.
.
04.34 น. //สะดุ้งตื่นด้วยความตกใจ ดูนาฬิกา ตีสี่กว่า คว้าโทรศัพท์อย่างเร่งด่วน//
04.36 น. ผม : พี่กรนอนยังครับ //อ่านแล้ว//
04.38 น. ผม : ขอโทษนะครับ //อ่านแล้ว//
04.40 น. ผม : เต้เผลออะ เพลียจริงๆนะครับ ขอโทษนะ //อ่านแล้ว//
04.42 น. ผม : อย่าอ่านแล้วไม่ตอบสิครับ เต้ขอโทษ //อ่านแล้ว// 
04.50 น. พี่กร : ไม่เป็นไรหรอก พี่ให้พวกนั้นช่วยแต่งแ้ลวแหละ เต้นอนเถอะ ถ้าเสร็จแล้วเดี๋ยวพี่ส่งให้ดู
  ผม : งอนหรอ
  พี่กร : เปล่าครับ เต้นอนเถอะ พักผ่อนเยอะๆนะครับ 
  ผม : เต้รู้สึกผิดนะครับ เดี๋ยวเต้แต่งเองก็ได้ถ้างั้น เดี๋ยวเช้าเต้ไปเอาไฟล์ที่บ้านพี่นะครับ 
  พี่กร : พี่แต่งคู่ของเต้เสร็จแล้ว 
  ผม : เอ้า งั้นเต้แต่งของพี่ก็ได้นะครับ 
  พี่กร : ไม่เป็นไรครับ 
05.00 น. ผม : ทำไมละครับ .
.
.
.
.
.
.
.
08.35 น.   //ไม่อ่าน ไม่ตอบ//// โทรไป >> ไม่รับ << อีกรอบ >> ปิดเครื่อง <<//

ผมโทรหาพี่บี 

ผม พี่บีครับ 
พี่บี ว่าไงเต้
ผม พี่กรละ
พี่บี สลบไปนานแล้ว
ผม แล้วงานเสร็จไหมครับ เต้จะไปช่วย
พี่บี เสร็จแล้วละ กรบอกเดี๋ยวส่งให้เต้ดู แต่รอนางตื่นก่อนนะ 
ผม แล้วพี่นอนรึบังครับ 
พี่บี นอนแล้วๆ
ผม โอเคครับ ถ้ามีอะไรที่ผมช่วยได้ก็บอกนะครับ 

ผมวางสายจากพี่บีก็เเต่งตัวไปปลูกป่ากับพี่ๆครับ  วันหยุดทั้งที แต่ไม่ได้หยุดหรอกครับ ผมกลับจากปลูกป่า ก้ามันตื่นพอดี

ก้า กี่โมงแล้วอะ
ผม จะบ่ายสองครึ่งอะ
ก้า กินข้าวยัง
ผม ยังครับ 
ก้า อื้อ เดี๋ยวอาบน้ำเสร็จจะพาไปกิน ตอนบ่ายสามกว่าต้องไปประชุม แล้วก็ซ้อมสอนน้อง
ผม ครับ 

ผมนั่งรอมันครับ มันพาผมไปกินข้าว

ก้า ป้าครับ กระเพราไก่ 2 ไม่เผ็ดมากนะครับ
ผม เอ้า
ก้า เอ้าอะไร
ผม ถามหรือยังว่าจะกินอะไร
ก้า หรือไม่กิน
ผม สั่งอะไรมาก็กินทั้งนั้นแหละ
ก้า ครับ แบบนี้แหละถึงจะน่ารัก อย่าร้ายนะ
ผม ใครร้ายก่อนละ
ก้า เต้นั้นแหละ
ผม ไม่ได้ร้าย
ก้า ไม่ร้ายเลย ไม่ร้าย //ดึงหัวผม//
ผม ใครจะร้ายเท่ามึงละไอ้บ้า
แม่ค้า กระเพราคะ 

ผมสองคนก็เดินไปเอาข้าวแล้วมานั่งกินครับ เสร็จแล้วก้ามันก็มาส่งที่ห้อง

ก้า ไปไหนไหมตอนเย็น
ผม ประชุมสาขา
ก้า งั้นให้เพื่อนมารับนะ เค้าซ้อมดึก
ผม ครับ รู้แล้ว 

มันขับรถออกไปครับ ผมก็หาอะไรเล่นซักแปป ไปเคาะประตูห้องเจ้

ผม เจ้อยู่ไหม
เจ้ ไม่อยู่ //เปิดประตู//
ผม  อุ้ยผี //ตีหัวผม//
เจ้ ทำไม
ผม มานอนเล่น //เดินไปนอนที่เตียง// หอมจังไม่ออกไปไหนหรอ
เจ้ ไปตอนเย็น
ผม งั้นขอนอนก่อนนะ จะไปก็บอกด้วย
เจ้ อือ 

ผมนอนห้องเจ้ครับ ตื่นมาตอนอาร์มันมาหา ผมไปล้างหน้าแปรงฟันแล้วออกไปประชุมกับเพื่อน 

ประชุมเสร็จ พวกไอ้ต้นมันชวนไปกินข้าวแต่ผมไม่ไปครับ อ้างนู้นนี่นั้น เฮียต้าร์ก็โทรมา 

เฮียต้าร์ อยู่ไหน
ผม กำลังกลับห้องครับ เฮียทำกับข้าวมาให้กินหน่อย
เฮียต้าร์ รีบมาตอนนี้เฮียอยู่ห้องตุ๊ด
ผม ไปทำไมอะเฮีย
เจ้ รีบมาดิ นี่หิวจนจะหาบหิวแล้วอย่าให้โมโห
ผม ครับ ๆ 
อาร์ อะไร
ผม ไปห้องเจ้เฮียทำกับข้าว
อาร์ พี่ต้าร์มาบ่อยนะช่วงนี้กูว่าคู่นี้มีลุ้น
ผม มึงไม่เสียใจหรอ //มันชอบเจ้ ผมก็ชอบนะแต่เจ้มันไม่เอาผมหรอก//
อาร์ กูก็มีแฟนของกูไง
ผม เอ้าหรอ //ทำหน้ากวนตีน//
อาร์ เออ 

มันไม่คุยกับผมครับ สงสัยจะจี้ใจดำมัน ถึงห้องผมเอาของไปเก็บก่อน 

เจ้ ไม่มาซะตีสองเลยละ
อาร์ งั้นนอนรอ
เฮีย มากินเถอะ ตุ๊ดมันบ่นจนเฮียหูชาและ
เจ้ ก็คนมันหิวนี่เฮีย 
ผม เห้ย วันพีช จัดห้องใหม่หรอเจ้ ขอได้ไหมเนี้ย ทำไมมีแต่วันพีชเต็มห้องเลยอะ 
เจ้ ไม่รู้ เข้ามาก็เป็นแบบนี้แล้ว //เจ้ไปประชุมเหมือนกัน//
อาร์ แล้วใครติดโปสเตอร์ 
เจ้ เฮีย

พวกผมก็นั่งกินข้าวกันไปก็คุยกันไปอะครับ ตอนเที่ยงคืนตีหนึ่งเนี้ย แล้วก็แยกย้ายกันไปห้องตัวเองครับ 
ผมอยู่ในห้องน้ำเจ้

เจ้ เต้
ผม ครับ
เจ้ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปหาที่สนามกีฬาด้วยนะ
ผม อ๋อครับ 
เฮีย กลับแล้วนะ //พูดกับเจ้ หูได้ยิน//
เจ้ ขอบคุณนะคะ
เฮีย ระวังตัวด้วยละ ถ้ามีอะไรก็ไปเรียกเต้เอานะ
เจ้ รู้แล้ว กลับบ้านดีๆนะ
เฮีย เดี๋ยวว่างๆจะพาไปกินไอติม
เจ้ พาไปเที่ยวด้วยนะ
เฮีย ครับเด็กน้อย //ผมออกจากห้องน้ำพอดี// ไปแล้วนะตี๋
ผม ครับเฮีย 

ผมก็ออกจากห้องเจ้ไปห้องตัวเอง ก้ามันมาแล้วครับ 

ก้า ไปไหนมาครับ 
ผม ห้องเจ้อะ 
ก้า ไปอาบน้ำไป
ผม ครับ 

ผมเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำเสร็จออกมาข้างนอกครับ ผมเดินมาระเบียงข้างนอก ก้ามันดูดบุหรี่อยู่

ก้า ออกมาทำไม เข้าห้องไปเดี๋ยวก็ไม่สบายหรอก
ผม เลิกดูดได้แล้ว เข้าห้อง
ก้า อีกสองคำ เข้าไปก่อน //ผมนั่งที่ม้านั่ง// ดื้อจังเลย
ผม ก็บอกให้เลิกดูดไง //มันทิ้งบุหรี่ แล้วเดินมาจะอุ้มผม ผมเดินเข้าห้องมันก็เดินตาม// 
ก้า มานี้เลย //จับผมลงเตียง// 
ผม เหม็น ไปแปรงฟันไป //มันไปแปรงฟันครับ ผมก็ไปชงโอวัลตินมากิน//

กินโอวัลตินไปครึ่งแก้ว ก้ามันเดินมาเอาของผมไปกินครั บ 

ก้า ไม่เห็นหวานเลย
ผม ก็ไม่ชอบกินหวานๆ
ก้า ไหนชิมหน่อย //จุ๊บปากผม// หวานอะ //อีกรอบ// หว๊านหวาน 
ผม พอแล้ว ไปบ้วนปากแล้วก็นอนได้แล้วดึกแล้ว 

ผมไปแปรงฟันแล้วมานอนครับ ก็เปิดแชทคุยกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทั้งหลาย 

ก้า คุยกับใครเยอะแยะ ไหนดูดิ ใครเนี้ย อะไรเนี้ย ซ่อนกิ๊กไว้หรือเปล่า
ผม จะซ่อนทำไมละไม่ใช่มึง //ฉุน//
ก้า ขอโทษครับ รักเมียคนเดียวแหละ
ผม ให้มันจริงเถอะน่า //ตีหัวมัน//
ก้า จริงๆ มีคนเดียวมีเต้คนเดียวจริงๆนร้า 
ผม นอนเถอะร้อนแล้วเนี้ยจะเบียดอะไรนักหนา
ก้า กอดเมียไม่ได้หรือไง เอากันยังไม่ให้เอาเลย เมียภาษาอะไรเนี้ย //อื้มไม่อยากจะพูดหรอกว่ามึงมัน ไอ้หน้าม่อ// 
ผม นอนได้แล้ว 
มันนอนครับ ผมก็ไม่ได้พูดอะไร 

ชีวิตที่แสนจะวุ่นวายของผมก็เกิดขึ้นตอนที่ พบอาจารย์ที่ปรึกษานี่แหละครับ พบทุกวัน แต่ดีหน่อยคือได้นอนเร็วบ้าง บางเวลา วันหยุดที่แสนวุ่นวายคือ ว่างคือร้องเพลง บ่ายพบอาจารย์กลางคืนทำการบ้าน วันธรรมดาเรียนวันหยุดก็เรียน ผมกับไอ้ก้าไม่ค่อยได้คุยกันหรอกครับ เพราะผมกลับห้องมาก็เห็นแต่มันนอนแล้ว บางวันมันก็กลับไปนอนบ้าน เพื่อนในสาขาก็รู้จักเยอะแล้วแหละครับ ส่วนมากมีแต่กะเทยที่เข้ามาสุงสิงกับผม
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Oct 12, 2016 3:11 pm

เอ้า ??

ยิว = เพื่อนผู้หญิงที่เป็นประธานสาขา ชอบมาคุยกับผมเวลาว่างๆ
เลิกเรียนแล้ว ผมก็นั่งรอเจ้ที่ห้องครับเพราะวันนี้เจ้ไม่ให้ไปหาที่สนามกีฬา

ยิว เต้ 
ผม ครับ มีไร
ยิว มีอะไรจะถาม 
ผม เรื่องอะไรอะ
ยิว เต้มีแฟนหรือยังอะ 
ผม มีแล้วครับ 
ยิว ผู้หญิงคนที่ตาโตๆผมยาวๆน่ารักๆไหมอะ ที่ถ่ายรูปคู่เต้อะ
ผม คนไหน //นึกออกและ ดาว แฟนเก่าผม//
ยิว ที่ถ่ายรูปคู่ช่วงกุมภาป้ะ //แสดงว่าส่อง//
ผม อ๋อแฟนเก่าอะ ตอนนี้มีใหม่แล้ว //ไม่อยากบอกเลยแหะ แต่เดี๋ยวมีคนมายุ่งด้วย//
ยิว จริงหรอโกหกหรือเปล่า ไม่เห็นเต้หรือแฟนจะแท็กอะไรหากันเลยอะ //ก็ยังไม่มีใครรู้ถ้าแท็กมาก็ซวยสิครับ//
ผม ไม่ค่อยได้เล่นอะดิ 
ยิว แล้วแฟนเต้เป็นคนแบบไหนหรอ //โหดๆ ม่อๆ ขี้ง้อขี้อ้อนขี้เอา//
ผม เออ โหดๆอะ
ยิว เขาเรียนที่ไหนหรอ 
ผม มอนี้แหละ
ยิว อยากรู้จักอะ คงสวยน่าดูเลย เต้ก็หล่อ //ส ว ย หรอ  55555//
ผม ไม่หรอก //หล่อตะหากละ// 
ยิว อยากรู้แล้วดิว่าเขาคือใคร
ผม เดี๋ยวก็รู้เองแหละ 
ยิว บอกหน่อยสิชื่ออะไร บอกหน่อยๆ //บอกก็บอกว้า//
ผม คูก้า //มีคนชื่อก้าเยอะอยู่หรอก//
ยิว ชื่อก็น่ารักแล้วอะ คณะไหนหรอ //ยังๆ ยังไม่หยุด//
ผม คณะ วิท
เจ้ เต้ รอนานไหม //คุณเจ้ช่วยมาทันเวลพอดีเลย// 
ผม ไม่หรอกคาบนี้อาจารย์ปล่อยก่อนอะ 
เจ้ ไปไหนไหมเนี้ยเราว่าจะไปซื้อของพาไปหน่อยสิ
ยิว นี่แฟนเต้หรอ
เจ้ หือนี่ //มองไปทางยิว//
ผม เราเรียกเจ้อะ นี่ยิวนะเจ้
ยิว แฟนเต้หรอน่ารักอะ 
ผม ครับ //ตามนี้นะ// 
ยิว ทำไมถึงเรียกเจ้ละ 
ผม ก็อยากเรียก //เจ้รีบพูดสิ//
เจ้ งั้นเราขอตัวก่อนนะยิว ต้องไปซื้อของอะ 
ยิว โอเคขอโทษที่รบกวนเต้นะ 

ซ ว ย แล้วววววววว ยิวต้องบอกเพื่อนแน่เลยว่าเรากับเจ้ ไม่ได้สิทีนี่ 

ผม เจ้ลืมอะไรไปป่าว
เจ้ ยิว //รีบหันไป// 
ยิว ว่าไง
เจ้ อย่าบอกเรื่องนี้กับใครนะ 
ยิว อะ โอเค 

พวกผมก็ไปหาซื้อของแหละครับ อาร์มันไปไหนไม่รู้ ผมพาเจ้ไปซื้อของเสร็จก็กลับห้องครับ ค่ำแล้วด้วย เปิดข้อความดู 

อาร์ “มาที่สนามกีฬาใส่เสื้อดำ” ผมก็ใส่เสื้อดำไปที่สนามกีฬาครับ อ้าวไม่เห็นมีใคร 

รุ่นพี่ มาแล้วหรอครับ น้องเต้
ผม มีอะไรหรอคับ 
รุ่นพี่ เขาทำกิจกรรมคณะทำไมคุณไม่เคยเข้าร่วมเลยละครับ 
ผม ไม่รู้ครับ ไม่เห็นมีในตารางปฏิทิน 
รุ่นพี่ ผมฝากเพื่อนไปบอกในกลุ่มแล้วนี่ครับ 
ผม กลุ่ม //ในไหนฟ้ะ//
รุ่นพี่ คุณจะรับผิดชอบยังไงครับ 
ผม ต้องทำยังไงละครับ 
รุ่นพี่ งั้นวันนี้ผมจะทำโทษคุณ หนึ่งอาทิตย์  //ทำอะไร// ผมให้คุณวิ่งรอบสนามฟุตบอล 100 รอบต่อวัน เป็นเวลา 1 สัปดาห์ 
ผม เยอะไปไหมครับพี่
รุ่นพี่ ผมหวังว่าคุณจะทำได้นะครับ 
ผม ผมก็หวังว่าผมจะทำไม่ได้ครั บผมไม่ขอรับบทลงโทษนี้
รุ่นพี่ 100 รอบสนามเริ่ม 

ผมเลือกไม่ได้ครับ วิ่งครบ 100รอบ พี่ผู้หญิงมาส่งผมที่ห้องพยาบาล ผมก็โทรหาก้า มันก็ไม่รับสาย ดึกมาแล้วด้วย ผมก็โทรหาเจ้ครับ 

เจ้ ว่า
ผม มารับที่ห้องพยาบาล 

ผมพูดเสร็จก็ล้มตัวลงนอนเลยครับ เจ้ก็มาหาผมพร้อมกับเฮีย เจ้ขับรถผมกลับหอแล้วพาไปโรงบาลครับ หมอให้ยาคลายเส้นคลายกล้ามเนื้อมากินแล้วยังมีแก้อักเสบแก้ร้อนในฉีดยาด้วยหลายอย่างอะครับ ทั้งยาต้มยากิน หมอบอกห้ามพูดจนกว่าแผลที่คอจะหาย ผมก็ต้องพิมพ์เอาละสิครับ 

เจ้ มีอะไรก็โทรหานะ 
ผม ครับ

ผมนอนเล่นโทรศัพท์ไปเรื่อยอะครับ ซักพักก็นอน 

ตื่นเช้าที่แสนทรมาน ลุกก็ไม่ได้ต้องคลานเอาก้ามันก็ออกไปเรียนแต่เช้า อาร์มันรู้ข่าวมันก็เอารถเก๋งมารับผมไปเรียนครับ ไถ่โทษที่มันไม่รู้ว่าพี่จะทำโทษผม ใครพูดกับผมผมก็มีแค่เขียนกับพิมพ์เอาแหละครับ

อาร์ บอกอาจารย์ยัง
ผม - ยัง 
อาร์ เดี๋ยวบอกให้ไหม
ผม - ไม่ต้อง
อาร์ ตามใจ 

ผมก็เรียนปกติแหละครับ แต่ต้องเดินช้าๆเอา อาจารย์ที่ปรึกษาเดินมาพอดี กับพี่คนที่สั่งผมวิ่ง 

อาจารย์ เต้มานี้

ผมกับอาร์เดินตามอาจารย์ไปครับ 

อาจารย์ ทำไมพวกคุณแกล้งน้องแบบนี้ละครับ ถ้าหลอดลมในลำคอแตกหรือเป็นอะไรมากกว่านี้พวกคุณจะรับผิดชอบยังไงครับ ผมรู้นะครับว่าวิธีนี้มันไม่ได้ร้ายแรง แต่มันเกินกำลังเกินแรงของเรานะครับ น้องไม่ใช่นักวิ่งไม่ได้ยืดเส้นสายเหมือนนักวิ่งที่วิ่งทุกวัน อาจจะทำให้น้องพิการได้นะครับ ผมขอให้พวกคุณลดการทำโทษน้องลง เพราะอะไรพวกคุณถึงต้องทำถึงขนาดนี้ครับ 

รุ่นพี่ น้องไม่มาทำกิจกรรมกับเพื่อนครับ 

อาจารย์ ถ้าน้องไม่มาพวกคุณก็ควรจะหาอะไรที่สร้างสรรค์นะครับ แล้วน้องไม่ทำกิจกรรมอะไรบ้างละครับ คุณอยู่ปีสามคุณก็น่าจะรู้นะครับ ว่าให้น้องแบ่งกิจกรรมทำ ไม่ใช่ทำทั้งหมด

รุ่นพี่ ครับพวกผมจะบทลงโทษให้น้อยลงครับ 

อาจารย์ ครับ ผมหวังว่าพวกคุณจะมีความคิดที่สร้างสรรค์นะครับ เชิญครับ //รุ่นพี่มองหน้าผมแล้วเดินออกไป// ดีนะที่พยาบาลเขาบอกไม่งั้นอาจารย์คงไม่รู้ว่าเด็กในที่ปรึกษาโดนลงโทษ ถ้ามีอะไรก็บอกอาจารย์นะครับ เชิญ

พวกผมเดินออกจากห้องอาจารย์แล้วกลับหอกันครับ ไม่รู้จะทำอะไรไม่มีกระใจทำอะไร นอนเล่นโทรศัพท์ละกัน ช่วงพูดไม่ได้ ผมทำอะไรเสร็จเรียบร้อย ก็นอนเล่นครับ ก้ามันมาพอดี มันก็ไปอาบน้ำ

ผม - กินแล้ว 
ก้า ไหนดูคอสิ //อ้าปากให้มันดู// พูดบ้างยัง
ผม - ยัง 
ก้า ครับ กินยายัง
ผม - กินหมดแล้ว
ก้า งั้นก็นอนได้แล้ว เค้าจุ้บก็หาย //จุ้บปากผม// เดี๋ยวก้ากล่อมนอน 

มันร้องเพลงให้ผมฟังครับ ยังไม่ถึงครึ่งเพลงเลยมันหลับแล้ว มันก็กอดผมแหละครับ ผมก็เล่นโทรศัพท์เรื่อยเปื่อย 

ผมตื่นไปเรียนปกติครับ ก้ามันออกไปวิ่งตั้งแต่ตีห้าแล้ว ผมก็อยู่ในห้องเรียนอาร์กับบอสมันก็เอาการบ้านมาให้ครับ ผมก็นั่งทำว่างๆ จะได้ไม่มีงานค้าง

บอส พวกมึงไปหาอาจารย์ที่ปรึกษาไหม
อาร์ ไปมาแล้ว ไม่รู้อาจารย์จะเรียกตอนไหน 
ผม - เดี๋ยวอาจารย์โทรมา
อาร์ ต้องไปหารุ่นพี่นะเย็นนี้
ผม - รู้แล้ว

ผมก็นั่งทำงานกันแหละครับ ขาผมก็เริ่มหายแล้ว เหลือแต่เสียงที่ยังพูดไม่ได้ ผมทำงานเสร็จก็กลับห้องครับ 

ก้า เดี๋ยวเค้ากลับดึกนะวันนี้กินข้าวก่อนเลยนะครับ 
ผม - พี่เรียกไปสนาม
ก้า ไม่สบายไม่ใช่หรอ
ผม - ไม่รู้อะ ว่าจะไปหาเจ้ด้วย //จุ้บหน้าผากผม//
ก้า รีบหายนะครับ อยากคุยกับแฟนไม่ได้อยากคุยกับตัวหนังสือ
ผม - เหมือนสั่งได้อะ

ก้ามันจับผมลงที่นอนครับ แล้วจุ้บปากผมไอ้ผมก็พูดไม่ได้ไงครับ ได้แต่ตีมัน มันก็ยังจับมือผมไว้แล้วจูบต่อ คราวนี้มันเอาลิ้นเข้ามาเลย แต่พอมันเอาขาผมขึ้นเท่านั้นแหละครับ ปากผมมันไวไปหน่อย กัดลิ้นมันเข้าให้

ก้า โอ้ย เต้กัดทำไม

ผมมองหน้ามันน้ำตาก็คลอด้วยครับ เจ็บจนถึงกระดูก ผมเลยจับขาตัวเองมันก็มองแหละ มันเข้ามากอดผมครั บ

ก้า ขอโทษนะครับ เค้าลืมอะ

ผมพยักหน้าแล้วก็พลักมันออก ผมก็ไปเปลี่ยนชุด มันก็เปลี่ยน อาร์มารับผม 

ก้า กลับดึกนะครับ //ผมพยักหน้า// 

ผมมาถึงพี่ก็ให้ออกมาดูเพื่อนทำกิจกรรมครับ เพราะผมคงเข้ากับเพื่อนไม่ได้หรอก 

รุ่นพี่ เต้ กลับก่อนก็ได้นะ หายแล้วค่อยมา

ผมพยักหน้า แล้วเดินไปหาเจ้ที่กำลังเล่นบาสอยู่ ผมนั่งที่สแตนเชียร์ เจ้มันก็โบกมือให้ผมครับ ผมก็นั่งดูมันซักพักเจ้ก็เดินถือน้ำมาหาผม มัน บีบ ขาผมครับ เจ็บนะไอ้เจ้บ้า //ผมตีมือมัน//

เจ้ แรงเยอะแล้วนี่ รีบหายนะน้องพี่อยากคุยกับคน ไม่ได้อยากคุยกับแป้นพิมพ์ //ผมพยักหน้า// ไปหาอะไรกินไหม //ผมพยักหน้า//  งั้นเดี๋ยวไปล้างหน้าก่อน 

เจ้เดินไปล้างหน้าครับ ผมก็เดินถือของตามมัน มันพาผมมากินก๋วยเตี๋ยวหน้ามอ แล้วกลับห้อง ผมไลน์บอกอาร์ว่ากลับพร้อมเจ้ ผมอาบน้ำท่าแล้วทำการบ้านครับ ทำเสร็จโทรหาก้ามันไม่รับสายครับ ผมเลยเล่นโทรศัพท์รอ เล่นไปมาก็หลับแหละครั บ ก้ามันมาตอนไหนผมไม่รุ้เลย 

ผมตื่นมาพร้อมกับขาหนักๆของไอ้ก้า มันเอาขามาก่ายผม ผมก็เอาออกแหละครับ ซักพักมันก็มุดผ้าห่มมากอดผมผมอึดอัดเลยเอาผ้าห่มออกแล้วดึงมันออกจากตัวผม 

ก้า อื้อ ยังง่วงอยู่เลยรีบตื่นทำไมเนี้ย 

ผมไม่ได้พูดอะไรมันก็นอนบนตัวผมนั้นแหละครับ จะแปดโมงผมก็ไปอาบน้ำแล้วแต่งตัวไปเรียน ก้ามันลุกมาชงโอวัลตินให้ผม 

ก้า อะหมูน้อย 

ผมรับมาแล้วกินจนหมดครับ แล้วยื่นแก้วให้มัน มันก็ยื่นกระบุกน้ำร้อนให้ผม 

ก้า อะ ทำไงก่อน //ชี้ที่แก้ม// 

ผมจุ้บแก้มมัน มันก็จุ้บปากผม แล้วผมก็เดินมารออาร์ที่หน้าห้องครับ อาร์ก็มารับแล้วไปเรียน

อาร์ ขาหายยัง //ผมพยักหน้า// คอละ //ผมส่ายหัว// กินยาบ้างไหม //ผมพยักหน้า// รีบหายนะกูไม่อยากคุยคนเดียว

ผมเดินมาจากห้องอาจารย์ที่ปรึกษาเพราะอาจารย์เรียกไปถามอาการครับ บอสกับอาร์มันก็อยู่ด้วยกันแหละ อาร์มันก็คุยโทรศัพท์ 

บอส ดีขึ้นบ้างยังว่ะขามึงอะ //ผมพยักหน้า// แล้วเสียงมึงละ //เดจาวูป้ะเนี้ย ผมส่ายหัว// เออๆรีบๆหายละกูไม่อยากคุยกะคนใบ้ //เอ้าไอ้นี่ แต่ทำไมต้องว่ากู// 

ผมเดินมานั่งข้างๆบอส แล้วหาอะไรมานั่งทำครับ เจ้เดินมาหาผม 

เจ้ ไปยังเต้ //ผมพยักหน้า//
บอส แฟนเต้หรอ //เจ้ไม่ตอบครับ// 
เจ้ ไปเถอะวันนี้มีแข่งกะพี่ //ผมเก็บของใส่กระเป๋า// 
บอส ไปไหนหรอ ว่าแต่ชื่ออะไร //ถามเจ้//
เจ้ ไปเล่นบาส ไปไหมถ้าไปก็ตามมา //เจ้เดินนำ// 
อาร์ เจ้ ไปไหน
เจ้ เล่นบาส
อาร์ ไปด้วยๆ 
บอส ชื่อเจ้หรอ แปลกแหะ แต่ก็ช่างเถอะ เล่นด้วยคนได้ไหม
เจ้ อือ 

พวกผมก็เดินไปที่สนามครับ เจ้ก็ไปเปลี่ยนชุด แล้วลงแข่ง ทีมเจ้ชนะครับ พอแข่งเสร็จเจ้ก็ไปเล่นกับบอสต่อ ผมกับอาร์ก็ดูเจ้เล่น ผมนั่งดูเขาเล่นอะครับ ฮาดีไอ้เจ้กะไอ้บอสตีกัน ผมมองไปทางอาร์มันนั่งยิ้มมาทางผมครับ แล้วรีบหันไปทางเจ้ ผมก็มองทางเจ้อะครั บ พอพวกเล่นเสร็จก็ไปกินข้าวกันครับ 

บอส เจ้มาเล่นด้วยทุกวันเลยได้ป้ะ
เจ้ ตามใจอะ
บอส โอเคแล้วเจอกัน 
เจ้ อาร์ เป็นไร //นั่งมองหน้าผม//
อาร์ ป่ะ เปล่า นี่
บอส มึงคิดไรกะไอ้เต้ป่ะเนี้ย กูมองเห็นนานแล้ว //ผมมองหน้าอาร์//
อาร์ ก็เปล่า 
บอส มึงคิดอะไรว่ะอาร์
อาร์ คิดบ้าอะไร กูแค่นึกขำมันอะว่าไม่พูดแบบนี้ก็น่ารักดี 
บอส มึงจะบ้าหรือไง คนนะไม่ใช่หุ่นที่จะไม่ต้องพูดก็น่ารัก //เออถูกของมึง บอสกับเจ้มันก็ล้ออาร์แหละครับว่าอาร์มันชอบผม//
เจ้ กินเสร็จเดี๋ยวกลับห้องเลยนะเต้ //ผมพยักหน้า// 

พวกผมกินเสร็จก็กลับห้องครั บเจ้มานอนเล่นที่ห้องผม ผมก็ไปอาบน้ำก่อน อาบเสร็จก็ออกมาเจ้มันหลับไปแล้วครับ ผมโทรหาก้า มันก็ไม่รับสาย //มึงแฟนกูอยู่ไหมเนี้ย กูนึกว่าแต่กูมีพี่ชาย -- โทรไปไม่เคยรับสายหรอก -- ที่จริงโทรไปก็ไม่ได้พูดอยู่ดี 5555 // ผมนั่งเล่นโทรศัพท์อะครับ โทรศัพท์เจ้ดังผมเลยจะรับสายให้ ดูชื่อ “กระเทย” ผมไม่รับครับ เดี๋ยวให้เจ้าตัวเขารับเองดีกว่า เจ้ตื่นมารับสายครับ 

เจ้ อยู่ห้องเต้ กินแล้ว ยัง อือๆ ไม่ต้องหรอก ไม่มี อาบเสร็จเดี๋ยวนอนเลย คะ ก็บอกว่าไม่ กลับห้องนะเต้ กินยาด้วยละ //เจ้เดินคุยโทรศัพท์ไปครับ ผมก็นั่งเล่นนั่งทำการบ้านต่อ รอก้ามันกลับครับ แต่มันก็มาดึกตลอด ผมก็นอน อาร์มันโทรมาครับ 

อาร์ ทำไร //ผมไม่ได้ตอบมัน// ไปหาได้ไหม //มันวางสายครับ แล้วทักแชทผมมา// 
อาร์ “ว่าไง  ไปหาได้ไหมเนี้ย”
ผม “มาทำไม”
อาร์ “เหงาอะอยากคุยด้วย”
ผม “เหมือนกูพูดกับมึงได้อะ”
อาร์ “มานอนเป็นเพื่อนหน่อยสิ”
ผม “มารับสิ”
อาร์ “เค” //มันมาจริงๆครับ//

ผมส่งข้อความไปให้ก้า ว่ากลับไปนอนบ้าน แต่ที่จริงผมมานอนกะอาร์ครับ ไม่รู้มันเป็นอะไร ผมก็ถามมันไม่ได้ด้วย ก่อนเข้าห้องมันพาผมมานั่งเล่นแถวสวนหลังมอก่อน 

อาร์ เฮ้อ //ผมทำหน้าสงสัยให้มัน//  กลับเถอะ ป้ะ 

มันจับมือผมลุกครับ แล้วผมเตี้ยกว่ามันไง มันเลยดึงผมไปกอด ผมตกใจนิดหน่อยครับ 

อาร์ เต้ //ผมเงยหน้า// 

มันก้มลงมาจูบหน้าผาก แล้วเลื่อนลงมาจูบปากผมครับ ผมไม่กล้าทำอะไรกลัวมันจะนอยด์ผม //แคร์มันเกินไปไหมเนี้ยยยยย//

อาร์ ป่ะ 

มันเดินจูงมือผมขึ้นรถครับ เป็นคนใบ้ที่ทำอะไรก็ไม่ได้ ถึงห้องมันครับ โอ้ห้องหรออะไรเนี้ย มันลากผมไปนอนที่ห้องครับ ผมก็นอนแหละง่วงแล้วด้วย มันห่มผ้าให้ผม ซักพักมันกอดผมจากด้านหลังครับ 

อาร์ เต้ ทำไมกูเหมือนอยู่คนเดียวเลยง่ะ //ผมจับมือมัน//  มานอนกับกูทุกวันได้ไหม 

มันถามผม ผมไม่ได้ตอบมันครับ มันลูบหน้าอกผม แล้วหันผมไปหามัน แล้วมันก็ขยับเข้ามาใกล้

อาร์ เต้ //ผมมองหน้ามัน แล้วเขียนเครื่องหมายคำถามที่น่าผากมัน// ขอจูบหน่อย 

ผมไม่ทันได้ห้ามอะไรมันครับ มันเอาลิ้นเข้ามาข้างใน ผมก็ได้แต่ผลักมันออกแหละครับ แต่มันไม่ออก ผมปล่อยให้มันทำครับ แค่จูบเฉยๆ ผมเอามือคล้องคอมัน มันยิ้มครับ ไม่รู้ว่ามันคิดอะไรอยู่ ซักพักมันก็พาผมนอนครับ 

อาร์ เอาหัวมานี่ //เอาหัวผมไปหนุนแขนมันครับ// 

ระหว่างคน หนึ่งคน สองคน และ สามคน ถึง สี่คน

เฮ้อๆๆๆๆ มีใครเป็นเหมือนเต้ไม่ครับ สับสนระหว่างคนที่รักกับคนที่ชอบ คนนึงให้ได้ทุกอย่าง อีกคนก็ทำให้ทุกๆอย่าง 

อาจจะพิมพ์ตกหน่อยเน้อะ รีบๆๆ
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Wed Oct 12, 2016 5:14 pm

อย่าคิดมากเลยครับ อยู่กับใครสบายใจและมีความสุขก็อยู่กับคนนั้นแหละคระบ

Zebra01
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Wed Oct 12, 2016 7:23 pm

อย่าคิดมากเลยครับ อยู่กับใครสบายใจและมีความสุขก็อยู่กับคนนั้นแหละคระบ

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by korn7 Thu Oct 13, 2016 3:32 pm

อ่านละ งง 55555.
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Tue Oct 25, 2016 12:31 pm

ขอโทษ

เช้า เช้า เช้า นาฬิกาปลุก วันนี้ต้องไปหาหมอ ผมสะดุ้งตื่นครับ ต้องไปหาหมอตอนเช้า ผมสะกิดอาร์

อาร์ มีไรเช้าอยู่เลย วันนี้อาจารย์ยกคลาสนี่ 

ผมเอาใบตรวจให้มันดูครับ 

อาร์ งั้นเดี๋ยวมึงไปอาบน้ำ 

ผมไปอาบน้ำครับ อาร์มันเดินเข้ามาในห้องน้ำ //ไม่ได้ล็อก ลืม// มันเดินมาทางผมคือ เอาผ้าขนหนูออกหมด แล้วผมก็เปลือยอยู่ด้วย ผมทำหน้าตกใจ มันก็ยิ้มแบบมีเลสนัยอะครับ 

อาร์ อาบด้วยละกันจะได้เสร็จไวๆ 

มันเดินเข้ามาอาบกับผม มันถูหลังให้ผมครับ แต่มันกอดผมอยู่ 

ผม อือ
อาร์ อยู่เฉยๆ เดี๋ยวถูสบู่ให้ 

ผมก็ให้มันถูให้แหละครับ แต่เหมือนของมันจะตั้งใจมาโดนของผมมากกว่า ผมขยับออกเรื่อยๆ มันถูด้านหลังจากท่าที่กอดผมอยู่ อยู่ดีๆ มันก็ถูตรงรูก้นของผม อ ะ ผมก็สะดุ้งสิครับ ผมดึงแขนมันออก 

อาร์ ทำไมไม่ชอบหรอ

ผมพยักหน้า

อาร์ มาดิเดี๋ยวล้างให้ //มันเปิดน้ำล้างตัวให้ผมครับ แต่อยู่ๆ ก็โน้มมาจูบผม ผมก็จับเอวมันแหละครับ ไม่กล้าหือ มันจูบเสร็จผมก็ออกมาเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วพากันไปหาหมอครับ อาร์มันคุยโทรศัพท์ ผมก็เข้ามาหาหมอ//

หมอ อาการดีขึ้นไหมครับ ได้ใช้เสียงบ้างไหม //ผมส่ายหัว// พูดก็ได้ครับ ไหนออกเสียงให้หมอฟังหน่อย อา
ผม อา อา อา อา อาาาาาาาาาาา
หมอ โอเค อาการดีขึ้นกินยาที่เหลือให้หมดนะครับ //หมอให้ใบตรวจมาครับ ผมก็ออกมาข้างนอก//
ผม ผมพูดได้แล้วใช่ไหมครับ
หมอ //ยิ้ม// ครับ อาการดีขึ้นเร็วมาก
ผม ก็ไม่ได้พูดเลยนี่ครับ 
หมอ เก่งจังเลยนะ ถ้าเป็นคนอื่นคงมาหาหมอก่อนกำหนดอะ
ผม ครับ งั้นผมกลับก่อน สวัสดีครับ 

ผมเดินมที่รถ อาร์มันรอที่รถแล้วครั บ

อาร์ เดี๋ยวจะไปส่งที่ห้องนะ จะไปหาฟางก่อน //ผมพยักหน้า//

อาร์มาส่งผมที่ห้องครับ ผมก็เข้าห้องแล้วมาจัดตารางเรียน นั่งเล่นรอมันครับ อาจารย์ที่ปรึกษาโทรมา 

อาจารย์ เป็นไงเต้ หายหรือยัง
ผม ดีขึ้นครั บ
อาจารย์ ทำไมเสียงเป็นแบบนี้ละ
ผม ไม่รู้อะครั บ สงสัยไม่ได้พูดนานเสียงเลยทู่ไปหมด
อาจารย์ ไม่ใช่ 
ผม ยังไงอะครับ
อาจารย์ เสียงเหมือนผู้หญิงเลย 
ผม จริงหรอครับ 

ผมคุยกับอาจารย์เสร็จก็นั่งรออาร์ มันโทรมาครับ 

อาร์ เต้เสร็จยัง 
ผม เสร็จแล้วๆ
อาร์ เจ้หรอ บอกเต้หน่อยว่าอาร์กำลังไป
ผม กูไม่ใช่เจ้
อาร์ ไม่ใช่อะไรเสียงตุ๊ดแบบนี้ก็เสียงเจ้ไง
ผม กูเต้ไม่ใช่เจ้ 

มันวางสายครับ ผมก็ว่าจะโทรกลับแต่มันก็คงมาแล้วแหละ 

อาร์ เต้
ผม เรียกทำไมนักหนา
อาร์ //หัวเราะ// เอ้าอิตุ๊ดเต้
ผม //ตีหัวมัน// บอกว่าอย่าเรียกแบบนี้ไม่ชอบ
อาร์ พูดหน่อยอยากได้ยินๆ
ผม ก็พูดอยู่นี่ไง //อาร์มันหัวเราะครับ//

ผมก็เดินขึ้นรถมันก่อนเลย มันแต่หัวเราะอยู่ได้ ไปคุยกับเพื่อนในห้องก็โดนหัวเราะ เลยไม่อยากคุยกับใครเลย เจ้ก็หัวเราะผม ผมกลับจากเรียน ก้ามันอยู่ที่ห้อง

ผม ตัวเค้าพูดได้แล้วนะ 

ก้ามันยืนค้างแปปนึงครับ 

ก้า //หัวเราะ// ทำไมเสียงเป็นแบบนั้นละตัว
ผม หัวเราะทำไม //เดินไปเกาะหลังมัน// เค้าพูดได้แล้วไง พูดได้แล้วนี่ไงๆๆ 
ก้า รู้แล้วๆ //หัวเราะ//
ผม ไม่คุยด้วยแล้ว 

ผมเดินไปเข้าห้องน้ำครับ อาบน้ำเสร็จก้ามันนั่งคุยโทรศัพท์หน้าเครียดเลยครับ พอมันวางก็นั่งทำการบ้าน ผมเลยเข้าไปแกล้งมัน 

ผม ก้า ก้ า //มือกอดคอมันจากด้านหลัง// เอามานี่ทำให้ //มันดึงกลับคืนครับ//
ก้า ไปนอนไปเต้ //เสียงแข็ง// 
เอ้า เป็นไรเนี้ยเมื่อก่อนหน้านี้ยังดีอยู่เลย 
ผม ไม่เอาจะทำให้ เอามาเอามาเอามา
ก้า เต้ //ขึ้นเสียงใส่ผม// ไปนอนได้แล้ว
ผม ยะ ยังไม่ได้กินข้าวเลย //พูดเสียงกลัว// 
ก้า ออกไปกินสิครับ ตอนนี้ก้ายุ่งอยู่อย่าพึ่งมากวน 
ผม กวนไม่ได้หรือไง เวลาอยู่ด้วยกันก็แค่นอน เวลาคุยยังไม่มีเลย ก็อยากอยู่ด้วยไม่ได้หรือไง
ก้า //มองหน้าโหด// ไปกินข้าวไป อย่าทำให้รำคาญ
ผม เออ กินอะไรไหมจะเอามาให้
ก้า ไม่ 

ผมเดินออกจากห้องครับ ไปชวนเจ้ อยู่ร้านอาหาร

ผม เจ้ ก้ามันเป็นไรไม่รู้อะ เย็นยังคุยดีๆอยู่เลย พอตอนนี้ทำอารมณ์เสียใส่
เจ้ เมนมันไม่มาป่าว
ผม บ้า มันไม่มี
เจ้ มึงก็น่าจะรู้ไหมมึงอยู่กับมัน
ผม อยู่แค่ตอนนอนอะนะ 
เจ้ หาใหม่ไป
ผม ไม่อะ 
เจ้ ตามใจ เจ็บมากูจะกรอกเหล้ามึงให้หงายเลยคอยดู
ผม ไม่มีวันหรอก
เจ้ คอยดูแล้วกัน

ผมกับเจ้ก็นั่งเถียงกันไปกินข้าวกันไปแหละครับ ผมกลับมาห้อง ก้ามันไม่อยู่ผม ก็เล่นเกมส์เรื่อยเปื่อย แล้วนอน 
อาร์โทรมา

อาร์ ตื่นยัง
ผม ตื่นแล้ว 
อาร์ เสียงอ่อยไปไหน
ผม ใครอ่อย 
อาร์ กินข้าวไหมจะซื้อไปให้
ผม กินปาท่องโก๋นม 
อาร์ ครับๆ เดี๋ยวเข้าไป 

ผมไปอาบน้ำแต่งตัว อาร์มันซื้อของมาให้กินครับ 

อาร์ คืนนี้พี่นัดกิจกรรมรับน้อง ไปนอนกับกูนะ
ผม ไม่อะกูนอนห้องเนี้ยแหละ เดี๋ยวไปพร้อมก้า
อาร์ เออๆ

พวกผมกินเสร็จก็ไปเรียนครับ 

กลับห้อง ผมอาบน้ำแล้วก็รอก้าครับ มันไม่มาซักทีเลยออกไปกินข้าวหน้าหอกับเจ้ 

เจ้ แฟนยูละ
ผม ยังไม่กลับ
เจ้ อือ พรุ่งนี้ยูไปกะใคร
ผม ก้า 
เจ้ เคเดี๋ยวเราจะไปกะเพื่อนเรา
ผม อือ 

ผมกินเสร็จก็กลับห้องครับ นอนเล่นจนหลับ  

เย็นวันเสาร์.........................กับเช้าวันอาทิตย์ 

ตื่นตีสามไปหาพี่ๆ ผมนอนรอก้าครับ แต่มันยังไม่กลับมาตั้งแต่เย็นแล้ว อาร์ก็มารับผม ส่วนเจ้ไปกับเพื่อนแล้ว ผมก็รออาร์มารับครับ มันมาพวกผมก็ไปทำกิจกรรมกัน เหนื่อยมากกกกกกกกก 

บอส ไหวไหมมึง
ผม เออ
อาร์ ถ้ามึงเสียงหายอีกโทษใครไม่ได้นะมึงมาเอง
ผม รู้แล้วว

พวกผมวิ่งขึ้นวิ่งลงเขากันครับ สนุกดีนะแต่เหนื่อย (ไม่ขอเล่ากิจกรรมนะครับ) ผมกลับห้องมา ก้ามันยังไม่มาครับ อาร์มันก็กลับห้องมัน เหมือนมันต้องกลับบ้านด้วยแหละวันนี้ ผมอาบน้ำเสร็จก็รอก้าครับ เล่นโทรศัพท์รอ ก้ามันมาแล้วครับ แต่มันไม่คุยกับผมเลย สงสัยจะเหนื่อย 

ผม เหนื่อยไหม
ก้า อือ
ผม ไปอาบน้ำดิ 

มันไปอาบน้ำครับ ผมก็รอมัน นั่งเล่นนอนเล่นอะครับ นั่งทำการบ้านรอ โทรศัพท์มันมาครับ แต่ผมไม่กล้ารับเพราะไม่มีชื่อ มันเดินออกมาจากห้องน้ำ รับโทรศัพท์แล้วเดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็รอมันอาบเสร็จอะครับ ผมไปหาเจ้ที่ห้องก่อนก็แล้วกัน 

ผม ตัว เดี๋ยวไปหาเจ้แปปนะ 

มันไม่ตอบครับ ผมก็ไปหาเจ้ เจ้มันนอนแล้วครับ แต่ไม่ได้ล็อกห้องผมเลยเดินเข้าไปหามัน 

เจ้ มาทำไม
ผม เรียกก็ไม่มาเปิดเลยนะ เปิดไฟนะ
เจ้ เดี๋ยวเปิดให้ 

มันเปิดไฟหัวเตียงให้ครับ สว่างมากก //ประชด// 

ผม เปิดทำไมแค่นั้น
เจ้ ปวดตา
ผม กินข้าวยัง
เจ้ กินมาแล้ว 
ผม ทำไมไม่ล็อกประตู
เจ้ เดี๋ยวเฮียจะเอาน้ำมาให้ 
ผม อาบน้ำยัง
เจ้ อือ มาแบบนี้แสดงว่าหิว
ผม อือ 
เจ้ อาร์ละ
ผม กลับบ้านไปแล้ว 
เจ้ แล้วจะไปกินกับใคร 
ผม เจ้ไง
เจ้ ไม่ไปขี้เกียจ //เอาผ้าห่มมาคลุมหัว//
ผม //ดึงผ้าห่มออก// ไปเป็นเพื่อนหน่อย

โทรศัพท์เจ้เข้าครับ เจ้มันก็รับสาย

เจ้ ตอนนี้ ไม่ไปหรอกเหนื่อย โอเคๆ //เจ้วางสายโทรศัพท์// เดี๋ยวจะไปส่งพี่ก่อน ถ้าไม่ค้างบ้านจะซื้อข้าวมาให้
ผม งั้นเดี๋ยวไปกินเองก็ได้ 
เจ้ งั้นเดี๋ยวให้เฮียซื้อมาให้
ผม กว่าจะมานี่จะไม่หิวตายก่อนหรือไง
เจ้ เออเดี๋ยวซื้อเข้ามา ล็อกห้องให้ด้วยละ

เจ้ออกไปครับ ผมก็ออกจากห้องเจ้ไปหาก้า มันนอนแล้วครับ เปิดแค่ไฟข้างเตียงไว้ ผมก็เข้าไปกวนมันก่อน เพราะหิวจะให้มันพาไปกิน 

ผม ก้า //เขย่า// ก้า //จี้เอวมัน// ก้าพาไปกินข้าวหน่อย

มันไม่ตื่นครับ 

ผม ก้าาาาาาา พาไปกินข้าวหน่อย หิวข้าว

มันทำเสียงฟุดฟิดอะครับ ผมก็เขย่ามันแรงๆให้มันตื่น //ผลั๊กกกก// อยู่ๆมันก็ผลักผมครับ เจ็บไม่เจ็บไม่รู้ผมกระเด็นไปโดนโคมไฟแตกครับ ในห้องมืดไปหมด ผมตกใจมากเลยตอนนั้น ทำอะไรไม่ถูกเลย 

ก้า เหนื่อย เข้าใจไหมเต้ เลิกวุ่นวายซะที //มันพูดใส่อารมณ์กับผม// 

ผิดเองแหละที่ไปกวน 

ผม เออ ก็เหนื่อยเหมือนกันแหละ 

ก้ามันค้นของในตู้ครับ ผมก็ไม่รู้มันค้นทำไม เห็นแต่ถือเสื้อแขนยาวไป

ผม จะไปไหน
ก้า ห่างกันซักพักนะเต้ //อื้ม ตอนนี้แหละ จะไม่ร้องและนะ ว่าจะ//
ผม //ทำใจเย็น// ห่างกัน ห่างทำไม คุยกันก่อนดิว่ะ 

ก้ามันเดินออกไปเลยครับ ไม่ได้พูดอะไรต่อ ผมดึงมันไม่ทันจะวิ่งตามขาก็ก้าวไม่ออก //ใจผมรู้สึกเหมือนโดนบีบ จนมันแตกเลยทีเดียว//

ผมโทรหามัน ไม่รับสายครั บ ผมเดินน้ำตาคลออกมาข้างนอกครับ รู้สึกเจ็บขาเลยจับดู แก้วของโคมไฟบาดครับ ผมเดินกระเผกไปหาอาร์ครับ แต่ก่อนจะไปถึงงก็แวะนั่งที่สวนสาธารณะก่อนครับ นั่งคิดอะไรเรื่อยเปื่อย เผลอร้องไห้ออกมาอยู่ดี ทั้งทักแชททั้งโทร ก้ามันไม่รับไม่ตอบเลยครับ ไม่รู้มันไปไหนด้วย แล้วที่ว่าห่างกันซักพัก มันจะกลับมาไหม ซักพักของมันนานแค่ไหน วัน อาทิตย์ เดือน ปี ผมนั่งคิดไปก็ร้องไห้ไปอะครับ ผมเดินไปหาอาร์ที่ห้อง ลืมไปเลย ตอนนั้นว่ามันกลับบ้าน “รู้เลยว่า ตอนที่ไม่มีใคร ความรู้สึกมันเป็นยังไง” ผมโทรหาเจ้ครับ 

เจ้ กำลังกลับรอข้าวอยู่
ผม อืม //ผมวางสาย//

เดินรออะครับ จนมาถึงทางเข้าห้อง เห็นเจ้มันเคาะประตูผมอยู่ ผมเลยเดินไปกอดมันจากด้านหลัง ร้องไห้อีกรอบแหละครับ 

เจ้ เฮ้ย เป็นไร
ผม ขออยู่แบบนี้ซักพักดิ
เจ้ เป็นไรบอกก่อน //เจ้หันมา ปัดผมผมขึ้น// เป็นอะไรร้องไห้ทำไม ซื้อมาแล้วนี่ไงข้าวเนี้ย
ผม ไม่หิวแล้ว 

เจ้มันเข้ามากอดผมครับ 

เจ้ เป็นอะไรร้องไห้ทำไม พูดมาดิว่ะ 
ผม เปล่าแค่อยากร้อง
 เจ้ ไปกินข้าวก่อนไป //เจ้พาผมไปกินข้าวที่ห้องเจ้ครับ//
ผม เฮียละ
เจ้ ไม่รู้อะ ทำไม
ผม อยากกินเหล้า
เจ้ กินทำไม
ผม อยาก พาไปนะ
เจ้ ไม่กินทำไมบอกมาก่อน
ผม งั้นจะไปคนเดียว 
เจ้ จะไปก็ไป
ผม พาไปนะ
เจ้ อื้อ เด็กน้อยจังเลย แล้วก็เช็ดน้ำตาออกเลย ไม่ชอบคนร้องไห้
ผม ทำไมละร้องไห้ไม่ได้หรอ
เจ้ ก็เดี๋ยวนี่ร้องตามไง //ผมขำที่เจ้พูด// 
ผม กินเสร็จพาไปนะ 
เจ้ อือๆ รีบกินเลย 

เจ้โทรหาอาร์ครับ 

เจ้ กินเหล้าป้ะ ไอ้เต้อยากกิน อือ งั้นจองโต๊ะไว้เลย อีก5นาทีเจอกัน ป้ะเต้

เจ้พาผมมาร้านเหล้าแถวมอแหละครับ ผมกินเหล้า //ดึกแล้ว ยังไม่ถึงไหนเลย เจ็บและช้ำในครั้งนี้ คงมีเหล้าเป็นเพื่อนซี้ให้ใจฉันได้หลบหลีกอย่างเช่นเคย ดื่มกันสักแก้วนึง จะได้ลืมเธอสักแป๊ปนึง สิ่งที่ฉันหวังกับความรักของฉันนั้นพังไปหมดแล้ว ต้องดื่มอีกสักแก้วนึง จะได้ลืมเธออีกแป๊ปนึง ให้ใจฉันนี้ตื่นขึ้นมาวันพรุ่งนี้ไม่ต้องรักเธอ
ดึกแล้ว ยังไม่ไปไหนเลย ภาพเธอนั้น ติดตาฉัน ไม่ไปไหนเลย หมดขวดแล้ว ก็ไปไม่ถึงไหนเลย จะผิดไหม ที่ปล่อยใจ ให้ล่องลอยจนต้องสั่งอีกสักขวด เมาแล้ว ไปไหนไม่ไหวเลย เจ็บและช้ำในครั้งนี้ คงมีเหล้าเป็นเพื่อนซี้ให้ใจฉันได้ปลดปล่อยอย่างเช่นเคย รู้ก็รู้ อยู่แก่ใจ ดื่มมากไปมันไม่ดี ก็รู้ก็รู้ ดื่มมากไปมันเมาทุกที
แต่ว่าตอนนี้ ฉันมันเศร้า ฉันมันเหงา เราก็เศร้า เธอก็เศร้า เราก็เศร้า เธอก็เศร้า พวกเรา เอาไม่เอา
พวกเรามาดื่มกันสักแก้วนึง จะได้ลืมเธอสักแป๊ปนึงสิ่งที่ฉันหวังกับความรักของฉันนั้นพังไปหมดแล้ว
พวกเรามาดื่มกันอีกแก้วนึง จะได้ลืมเธออีกแป๊ปนึง ให้ใจฉันนี้ตื่นขึ้นมาวันพรุ่งนี้ไม่ต้องรักเธอ// เพลงโดนใจมาก ผมนั่งกินกับอาร์กับเจ้อะครับ กระดกเอาอย่างเดียวเลย อาร์มันไปม่อสาวอยู่ครับ ผมก็นั่งกินแหละ เจ้มันก็คุยอะไรกับใครก็ไม่รู้ มีคนผู้ชายเดินมาสะกิดผม ตอนนั้นสติหลุดแล้วครั บจำได้พอลางๆ 

?? เต้ป้ะ?
ผม ครับ 
?? ชนแก้วหน่อยดิ แฟนก้าหรอ
ผม อือ ทำไม //ปากเริ่มก้าวร้าว//
?? เห็นในเครื่องมันอะ พี่เพื่อนมัน
ผม อ๋อครับ 

ผมกินอย่างเดียวครั บ ผมจะไปเข้าห้องน้ำ เลยลุกเดินไปห้องน้ำ ผมเข้าห้องน้ำเสร็จออกมาเจอไอ้ก้าครับ ผมเลยจะเดินเข้าไปดึง แขนแต่แรงไม่มีเลย ผมเรียกมันครับ สงสัยมันไม่ได้ยิน ผมเดินไปจับแขนมัน

.............................เรื่องที่ขอ...............................
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Oct 25, 2016 12:59 pm

ต่ออีกๆ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Tue Oct 25, 2016 1:00 pm

เฮ้อออ พี่ไม่เหนื่อยบ้างหรอ?

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Tue Oct 25, 2016 1:11 pm

ผม ก้า ขอโทษ

ก้ามันมองหน้าผมแล้วจับมือผมออกจากแขนมันครับ 

ผม ก้า เต้ขอโทษ //ผมเดินตามมันครับ แต่พอดีเสียหลักเลยไม่ทัน มองไปอีกทีมีผู้หญิงเกาะแขนมันแล้วเดินไป// 
อาร์ เป็นไรเต้ร้องไห้ทำไม 
ผม ไม่ได้ร้อง ฝุ่นมันเข้าตา

ผมเดินมานั่งที่โต๊ะครับ กระดกยกใหญ่ไปเลย 

เจ้ พูดมาเถอะว่ะเต้ เก็บไว้คนเดียวแบบนี้พวกกูเป็นห่วงว่ะ
ผม อยากร้องเพลง //ผมเดินมาอ้วกหลังร้าน แต่ไม่ออกครับ มีคนมาลูบหลังให้ผม//  หัวใจมันไม่มีแรงเดินต่อ เฝ้ารออย่างสิ้นหวัง เส้นทางมืดมิดไร้แรงกำลัง เมื่อเสียเธอต้องเสียใจ ค่ำคืนเหน็บหนาวและยิ่งยาวนาน เรื่องวันวานมันทำร้ายใจ สับสนไม่รู้ว่านานเท่าไร กับหัวใจ จะรับรู้ความจริง วันพรุ่งนี้ มันไม่มีเธออีกแล้ว มีเพียงฉันและใจช้ำๆ พร้อมความแหลกเหลว วันพรุ่งนี้ยังมาไม่ถึง และไม่รู้จะอยู่อย่างไร ก็หัวใจ มีเพียงเธอ มันรักเธอจริงๆ
หัวใจ ครุ่นคิดเรื่องราวเก่าๆ ภาพเธอยังทำร้าย ไม่รู้ว่าฉันจะทนไปได้ อีกเท่าไร พรุ่งนี้ไม่มีเธอ
?? เป็นอะไรไหมครับ
ผม เป็นเต้คนหล่อครับ
?? ชื่อเต้หรอครับ
ผม เรียกคนหล่อสิครับ
?? ร้องเพลงเพราะนะเนี้ย
ผม เพราะอะไรถึงร้องอะดี้?? //ผมจับไหล่เขา//
?? เพราะจริงๆ อายุเท่าไหร่
ผม 19 อีกสองเดือน
?? เรียนคณะอะไรหรอ
ผม วิศวะ
?? เซกไหน
ผม ยุ่งน่า //ผมเดินออกมา//
?? ปีไหนเนี้ย
ผม ปีหนึ่งครับ ไปก่อนนะตอนนี้เมาปากอาจจะหมา โทษทีนะ

ผมเดินออกมาข้างนอกครับ เขาก็เดินมานั่งด้วย เพราะผมนั่งคนเดียว อาร์มันก็ไปไหนไม่รู้ ส่วนเจ้ก็โดนลากไปนั่งที่อื่น เขาคนที่ถามผมก็มานั่งกินเหล้ากับผมครับ แถมเลี้ยงอีกต่างหาก 

?? กินเยอะแล้วว่ะพี่ว่าพอเถอะ
ผม เรื่องของผมน่า พี่เป็นใครมาจากไหนนี่ยังไม่รู้เลย มาเลี้ยงทำไมเนี้ย
?? อยากเลี้ยงไม่ได้ไง้
ผม เออ //ผมลุกจะไปห้องน้ำอีกรอบ// 
?? ไปไหน เดี๋ยวพาไป
ผม ไปห้องน้ำ 
?? เดี๋ยวพาไป //เขาพาผมเดินไปห้องน้ำครับ//
ผม ไปส่งที่หอหน่อยอยากกลับแล้ว อะ //ผมยื่นโทรศัพท์ผมให้// โทรบอกเพื่อนให้ด้วยเบอร์ ตุ๊ดโหดเมียเต้กับอาร์จู๋เล็ก //ผมเมมไว้แบบนั้นจริงๆ//
?? อื้ม //เขาเอาโทรศัพท์ผมไป// รหัส //ผมก็บอกไป// 

เขาเดินจับมือผมมาที่รถเขาครับ เป็นซีวิกแต่ง ดูสวยดีนะ จำได้ว่าสวยแต่ไม่รู้ว่าแบบไหนลืมแล้ว --

?? บอกแล้วขึ้นรถดิ //เขาพาผมขึ้นรถ// 

ผมจับขาตัวเองดูยังเปียกอยู่เลยครับ 

?? เป็นไร
ผม เปียกอะไรไม่รู้อะ
?? ไหนดูหน่อย 

เขาดูครับ ผมก็ยกให้ดูอะครับ 

?? เลือดหรอ ไปทำอะไรมา //เขาพูดเสียงดังเลยครับ ผมก็ตกใจนิดหน่อ ย ลืมว่าโดนแก้วบาด//  ไปหาหมอดีกว่านะ
ผม ไม่ไป ติดพลาสเตอร์เดี๋ยวก็หาย
?? หายได้ไงเข้าลึกขนาดนี้ ทำไมหัวดื้อแบบนี้ห้ะ
ผม ไม่ได้ดื้อก็ไม่อยากไปไง
?? แล้วทำไมชอบเถียงละ
ผม ไม่ได้เถียง 
?? ก็เถียงอยู่นี่ไง
ผม พูดก็หาว่าเถียง ก็ทำแผลให้สิ
?? งั้นเดี๋ยวมาไปซื้อของก่อน อย่าไปไหนละเข้าใจไหมครับ 

พี่เขาแวะไปซื้อของทำแผลให้ผมครับ ตอนนั้นไม่เจ็บหรอก มันชามากกว่า พี่ทำแผลให้ผม
นั่งมาเรื่อยๆ แหละครั บเขาไม่ได้พูดอะไร แวะปั้มก่อน 

ผม อยากกินมาม่าอะ ซื้อให้กินหน่อย //ยังหลับตาอยู่ แต่ปากอยากกิน// 
?? เดี๋ยวไปซื้อมาให้ //ลงจากรถ//

ผมเดินลงรถมานั่งรอครับ เขาเดินถือมาม่าคัพมาสองถ้วย ผมก็กิน มีผู้หญิงมานั่งด้วยสองคน ก็กินมาม่าเหมือนพวกผม จำภาพได้แบบเลือนลางมาก กินเสร็จพวกผมก็ขึ้นรถ แต่พอนั่งได้ซักพัก ผมได้ยินคนพูดว่า “หอไหนห้องไหน” แล้วภาพของผมก็ตัดไป เพราะฤทธิ์เหล้าบวกกับเหนื่อยด้วย 

ผมรู้สึกตัวอีกทีก็นอนแล้วครับ จำได้แบบเลือนลาง ผมคิดว่าก้ามันนอนข้างผมผมเลยอยากขอโทษมัน 

ผม //เข้าไปกอด// ก้า เต้ขอโทษนะต่อไปจะไม่ทำตัววุ่นวายนะครับ //ผมขึ้นไปนั่งคร่อมตัวมัน// จะไม่งี่เง่านะครับ ก้า ก้า //ผมเรียกมันหลายรอบมาก// ไม่หายไปไหนนะครับ ไม่ห่างกันนะอยู่กับเต้นะครับ เต้จะไม่วุ่นวายนะครับ //ผมจำได้แค่นั้นแหละครับ//

มันตื่นแล้วครับ เหมือนมันจะตกใจนิดหน่อย แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรผม มันลุกนั่งเอนหลังไปหัวเตียง ผมก็อยู่บนตัวมัน 

ผม ขอโทษนะครับ เต้มันไม่ดีเองแหละ เต้รักก้านะครับ //ผมจูบมันครับ// 

ผมจับหน้ามัน มันก็จับคอกะหน้าผม ผมเอาลิ้นเข้าไปจูบกับมัน ผมถอดเสื้อมันออกแล้วก็ของตัวเองออก มันเอามือมาลูบที่ก้นของผม แล้วล้วงตรงรู 

ผม อะ //ผมเจ็บ//

มันเลยเอาของลื่นๆมาทาให้ผม ตอนนั้นมันถอดกางเกงให้ผมครับ มันก็ถอดของมันด้วยแหละ 

ผม ถอดทำไม
ก้า ไม่ทำหรอ
ผม ไม่ 
ก้า งั้นครั้งเดียว
ผม ไม่ 

ก้ามันจูบปากผม มือมันก็วนที่ก้นนั้นแหละครับ แล้วยังเสินยัดนิ้วเข้ามา ผมนี่ถึงกับสะดุ้งเลยทีเดียว

ผม อ้ะ ก้า 
ก้า เต้เริ่มก่อนอะ //มันจับของมันยัดเข้าของผม// 
ผม อื้อ เจ็บ เอาออก
ก้า นิดเดียวนะครับ
ผม มันเจ็บ //มันจูบปากผม//

ผมเอามือคล้องคอมันครับ มันก็ยัดเข้าจนมิดของมันแต่ผมจุกมากเลยทีเดียว เหมือนจะเข้าลึกมาก มันขยับผมก็เจ็บอยู่ 

ก้า เต้ขย่มให้หน่อย //ผมจะถอดออกครับ มันแน่นจนหูผมร้อนหน้าร้อนไปหมด//

ผมก็เอาก้นลุกออกแหละครับ แต่พอมันกำลังหลุดก้ามันก็ดันเข้าใหม่ แต่คราวนี้มันดันเข้ามาเลยทำให้ผมเจ็บมากแต่ก็เสียวมาก

ผม อ้าา ก้าา
ก้า เสียวอะดิ บอกให้ยกไม่ได้ให้เอาออก 

ผมก็ยกให้มันแหละครับ มันก็ทำของผมไปด้วย แหละ นานไปไหมเนี้ย ผมทำจนเหนื่อยอะครับ มันยังไม่เสร็จเลย มันให้ผมทำท่าหมาให้มัน ผมก็ต้องทำอะครับ จำไม่ได้ว่ามันพูดอะไร แต่ที่จำได้คือ มันให้ผมอมให้มันแต่ผมไม่อมอยู่แล้ว

ก้า อมไม่เป็นหรอ เดี๋ยวสอน
ผม ก็รู้ไม่ใช่หรอว่าไม่ทำ 
ก้า ขอโทษ 

มันทำจนมันเสร็จอะครับ ผมก็ไม่ได้ลุกไปอาบน้ำเลย รู้แต่ว่ามันเช็ดตัวให้ผมแล้วก็เปลี่ยนชุดให้ ด้วยความเหนื่อยบวกเมา ผมก็หลับ

เช้าาาาาาา มั้งงง ผมตื่นมาก็ปวดเอวเลยครับปวดก้นไปหมด โอ้ยยย ผมมองคนข้างๆ ไม่ใช่ ไม่ใช่ ไม่ใช่น่า ไม่ใช่ไอ้ก้า แล้ว เมื่อคืนทำอะไรลงไปบ้างว่ะเนี้ย!! ผมนั่งคิดจนคนข้างๆตื่นอะครับ ไม่รู้ด้วยว่าใคร แล้ว เมื่อคืนทำอะไร แล้ว เกิดอะไรทำไมมานอนห้องเขา แล้ว ที่นี่ที่ไหน แล้วววว เอิ่มมม ผมปวดหัวมากเลยตอนนั้น แฮ้งสิครับ 

อาร์ ตื่นแล้วหรอ เจ็บอยู่ไหม
ผม แล้วทำไมเต้มานอนนี่ได้ล่ะ แล้วทำไม
อาร์ จำไม่ได้หรอ
ผม จำได้ว่ากินมาม่ากับพี่คนนึงแล้วขึ้นรถ เมื่อคืนกูก็นึกว่าพี่มาส่งที่ห้องแล้วเลย..
อาร์ นี่มึงจำไม่ได้จริงๆหรอ แล้วเรื่องเมื่อคืน 
ผม คือ 
อาร์ พี่เขาชื่อพี่กัส เรียนวิศวะปีสาม 
ผม แล้ว //อายและก็งงสาสสส//
อาร์ พี่กัสบอกว่าเมื่อคืนมึงเมามากเลยบอกให้พี่เขามาส่งที่ห้อง แล้วแวะกินมาม่าที่ปั้ม พอขึ้นรถจะกลับมึงก็หลับพี่เขาก็ไม่รู้ว่าห้องมึงอยู่ไหน ปลุกก็ไม่ตื่น พี่เขาเลยพาไปที่ห้องพี่เขากูเลยโทรหามึง แล้วไปรับมึงมา มึงก็บอกว่าไม่อยากกลับห้องกูก็พามานอนห้องกู แล้วอยู่ดีๆ มึงก็มานั่งโอดโอยขอความรักคืนบนตัวกู กูก็ไม่รู้ว่าเป็นอะไรทะเลาะอะไรกับไอ้ก้า //ผมเอามือกุมขมับ// แต่มึงก็ยังไม่หยุด แถมมมาปลุกอารมณ์กูอีกต่างหาก 
ผม พอแล้วคือ เรื่องเมื่อคืนลืมมันไปนะ งั้นกูขออาบน้ำแล้วกลับห้องเลยดีกว่า //ผมเดินไปเอาเสื้อผ้าไปอาบน้ำครับ //

คิดทบทวนอยู่นาน คิดยังไงก็คิดไม่ออก ผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็นั่งกินข้าวครั บอาร์มันเจียวไข่ให้กิน

อาร์ กินแล้วเดี๋ยวไปส่งที่หอ มาห้องหรอเมื่อคืน
ผม อือ 
อาร์ มายังไง
ผม เดินมา
อาร์ ทีหลังอย่าทำแบบนี้อีกเข้าใจไหมครับ
ผม เข้าใจครับ 
อาร์ ตกใจหมดเลยเมื่อเช้า มีเลือดหน้าประตู รีบกินเถอะ เดี๋ยวไปส่ง ตาบวมเป่งเลย
ผม อื้อ 

ผมกินข้าวเสร็จอาร์มันก็ออกมาส่งครับ 

ผม เดี๋ยวเดินไปเองครับ 
อาร์ เดี่ยวไปส่ง 
ผม เดี๋ยวเดินไป
อาร์ อย่าทำตัวน่ารำคาญดิ //อื้อ แสดงว่านี่เป็นคนน่ารำคาญจริงๆด้วย//
ผม ลง ตรงนี้แหละ ขอบคุณนะที่มาส่ง //ผมจะลงรถ อาร์ล็อกไว้ครับ// 
อาร์ นั่งเฉยๆ เลี้ยวรถนิดเดียว 

ผมนั่งเฉยๆตามที่มันบอกแหละครับ มันมาส่งที่ห้อง ผมกำลังจะลงรถแหละครับ

อาร์ เต้ //ชี้ที่ปาก//
ผม อะไรติดปากหรอ
อาร์ ไม่ใช่ ทำไงก่อนลง //มันโน้มมาหาผมครับ//
ผม เดี๋ยวคนอื่นเห็น 
อาร์ ไม่มีใครมานั่งมองหรอกน่า //ผมจูบปากมันครับ แล้วเดินลงรถ// 

ผมเข้าห้องงครับ มีคนมาเคาะประตูก็ไปเปิด นึกในใจเป็นไอ้ก้าหรือเปล่า ไม่ใช่ครับ อาร์

ผม มีไรอีก 
อาร์ อยู่กับใคร
ผม คนเดียวจะนอนทำไม 
อาร์ แผลหายยังไหนดูหน่อย 

มันเดินเข้าห้องมาครับ เอาที่ทำแผลมาทำให้ผมด้วย ทำไปบ่นไป

อาร์ ถ้ามันเหนื่อยมึงก็น่าจะพอนะเต้ เมื่อคืนมันทำอะไรมึงถึงเป็นแบบนี้ ถ้าแผลลึกกว่านี้จะทำไง แล้วทำไมไม่โทรหา ตายังไม่หายบวมเลย นอนพักหน่อยก็แล้วกัน
มันจัดที่นอนให้ผมครับ ผมก็นอนเล่นโทรศัพท์แหละ มันมานอนข้างหลังผมแล้วดึงโทรศัพท์ผมไป 
อาร์ บอกให้นอนไงเล่นอยู่ได้ 
ผม เอามา
อาร์ อื้อ นอนได้แล้ว
ผม ไม่ง่วง
อาร์ ไหนบอกจะนอน ดื้อจัง หืม //หอมแก้มผมเข้ามากอดผม//  ขี้ดื้อ นอนได้แล้ว 
ผม กลับไปได้แล้วเดี๋ยวก้ามา มันจะโกรธเอา //อาร์มันปล่อยผมครับ แล้วไปนั่งปลายเตียง//
อาร์ อือๆ นอนเถอะ 

ผมเล่นมือถือซักแปปครับ อยู่ๆก็หลับไป ตื่นมาอีกที อาร์มันนอนข้างๆผม ผมตื่นมากินน้ำ ห้องสะอาดแหะ สงสัยอาร์มันทำให้ผม อีกแล้วหรอ!! ผมก็นั่งเล่นคอมไปแหละครับ เย็นแล้วด้วย

อาร์ อื้อ //ปิดขี้เกียจ// กลับก่อนนะเต้เดี๋ยวไปเตะบอลกับพวกไอ้ปลาย
ผม อ๋อ อือ
อาร์ คืนนี้ไปหาอาจารย์ไหม
ผม ไป 
อาร์ โอเค ถ้ามีอะไรโทรหานะ เข้าใจไหม //มันหอมแก้มผม//

เจ้โทรมาครับ 

เจ้ อยู่ไหนมาเล่นบาสไหม
ผม เดี๋ยวไปหาอยู่สนามไหน
เจ้ โรงยิม 

ผมก็ล้างหน้าแล้วขับมอร์ไซค์ไปหาเจ้ครับ บอสมันก็มาเล่นกับเจ้ด้วย ผมซื้อน้ำแล้วไปนั่งดูเจ้เล่นบาส 

บอส ไม่เล่นหรอมึง
ผม ขาเป็นแผลว่ะ ไว้คราวหน้า
เจ้ ไหน //ยกขาผมขึ้น// รีบหายนะ 

พวกก็ไปเล่นบาสต่อครับผมก็นั่งดูพวกมันเล่น มีสายเข้าผมไม่รู้ว่าใคร 

ผม หวัดดีครับ
?? เต้ป้ะ
ผม ครับใครครับ
?? พี่เอง
ผม พี่เอง ใครหรอครับ 
?? พี่กัสครับ 
ผม อ๋อครับ พี่คนที่มาส่งผมอะหรอครับ
พี่กัส ใช่ๆ อยู่ไหนอะเรา
ผม ตอนนี้อยู่สนามบาสครับพี่
พี่กัส ว่างไหมอะ
ผม ก็พอว่าง //ทำไมๆๆ//
พี่กัส มาขายเสื้อช่วยหน่อยดิ แถวตลาดหน้ามออะครับ 
ผม กาดหรอ ผมไม่ไปอะ //แฮร่ ไม่อยากไปนี่//
พี่กัส เอ้าหรอ ก็ได้ไม่มาก็ไม่มา //เศร้า//
ผม ไว้วันหน้าครับ เดี๋ยวผมจะต้องไปพบที่ปรึกษาอะพี่
พี่กัส โอเคงั้นพี่ไม่กวนแล้ว 

ผมวางสายจากพี่กัสก็นั่งดูเพื่อนเล่นครับ 

เจ้ กี่ทุ่ม 
ผม 2-3 
เจ้ ไม่กินข้าวนะ บอสละ
บอส กินดิเเต่เดี๋ยวนัดเพื่อนไว้ตอนสองทุ่มครึ่ง ไปและแล้วเจอกัน 

บอสมันไปแล้วครับ ผมกับเจ้ก็พากันมาหาน้ำกิน //พาเจ้มากินน้ำหวาน//

เจ้ จะไปไหนอีกไหมเนี้ย
ผม กลับห้องก็ได้ 
เจ้ งั้นกลับ //พวกผมแยกกันหน้าห้อง//
ผม เดี๋ยวโทรหานะ รับสายด้วย 

ผมก็เข้าไปในห้องอะครับ เงียบ ว่าง น้ำตาจะไหล ผมนั่งเล่นแชทอยู่แหละครับ อาจารย์โทรมา 

อาจารย์ เต้ กินข้าวยัง 
ผม ยังครับ 
อาจารย์ เดี๋ยวไปรับ กินข้าวแล้วมาประชุมเลย
ผม ทำไมผมต้องไปละครับ 
อาจารย์ ไม่มาก็ไม่ต้องรู้ไง //ประชด//
ผม ครับๆ ผมรอหน้าหอนะครับ 

ผมคุยเสร็จก็เดินไปรออาจารย์หน้าหอ แล้วก็ไปกินข้าวครับ อาจารย์มีเวลามากินข้าวทุกอาทิตย์เลยเน้อะ สบายกระเป๋า 
อาจารย์ ขาเป็นไร
ผม ทำเลาะกับแฟนนิดหน่อยครับ 
อาจารย์ รุ่นแรงไปนะ
ผม เรื่องปกติแหละครับ 

พวกผมคุยกันเลื่อยเปือยครับ กินเสร็จก็ไปประชุมกับพี่ๆ กว่าจะเสร็จก็ดึก 

ถึงห้อง ผมเดินเข้าไปอย่างว่างเปล่า ลงไปนอนตะแคง คิดถึงไอ้ก้าครับ ใจจี๊ดขึ้นมาเลยทันที อยู่ดีๆน้ำตามันก็ไหล ไม่ได้ร้องแค่ฝุ่นมันเข้าตา ผมโทรไปหามันครับ ทักแชทมันไปมันไม่ตอบหรือรับสายผมเลย ผมก็ไปอาบน้ำนอนแหละครั บมันก็ดึกมากแล้ว 

TTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT

ไอ้เหนื่อยมันก็เหนื่อยครับ แต่ไอ้รักมันก็รักมากกว่า

แก้ไขล่าสุดโดย iambacterai เมื่อ Sat Nov 12, 2016 1:52 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Oct 25, 2016 7:49 pm

สงสารเต้...เหนื่อยก็หยุดนะเต้ ...รักมากก็เจ็บมาก...สู้ๆนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sat Nov 05, 2016 12:03 am

ร้ อ ง ไ ห้ ท ำ ไ ม ? .................... เ รื่ อ ง ที่ ข อ .......................

ต่อก่อนนะครับ 
เรื่องปรับทุกข์ของผมอยู่ท้ายๆนะครับผม 

เช้า เช้า เช้า ผมตื่นมาก็มองหามันก่อนเป็นอันดับแรกครับ แต่ไม่มี อาบน้ำแต่งตัวไปเรียนตามปกติแหละครับ ผมเดินจะขึ้นอาคาร เห็นผู้หญิงที่เคยไปกับมันร้านนม ผมยืนมองสักพักอะครับ เห็นไอ้ก้าเดินถือแก้วนมเย็นมาให้เขา ใจนี่แตกและละครับ ละเอียดเลย มองไปแล้ว ดูเขายิ้มมีความสุขนะครับ ไม่เหมือนตอนอยู่กับเต้เลย บอสมันเดินมาสะกิดผมครับ ผมเลยลองโทรหามัน //ยืนพิงเสาร์// มันเอามือถืออกมาดูครับ แล้วเก็บใส่กระเป๋าเหมือนเดิม 

ผม อ้าว ห่างกัน แปลว่า เลิกกันหรอกหรอ เพิ่งรู้ //ผมหัวเราะสมเพชตัวเอง//
บอส มองไรมึง อิจฉาเขาหรอ ได้ข่าวว่าเขาคบกันดูเข้ากันดีนะ //แล้วมึง,,//
ผม แล้วมึงจะพูดทำไมว่ะ //ผมเดินขึ้นบรรได บอสมันก็เดินตาม//
อาร์ เต้ มาไม่รอกูเลยไอ้ห่าน 

มันตีหัวผมครับ 

ผม มาช้าเองนี่หว่า //ผมเดินหัวเสียขึ้นห้อง//
บอส ผัวเมียคู่นี้ทะเลาะอะไรกันทุกวันพวกมึงเนี้ย
อาร์ วันนี้กูมีแข่งไปดูด้วยนะ
ผม ไม่ไปได้ไหม
อาร์ ไม่ได้ โดยเฉพาะมึงอะเต้
บอส ซัมติงอะไรกันพวกมึงอะ

ผมไม่ตอบครับ พวกมันคุยอะไรกันไม่รู้ ผมก็เดินมาห้องเรียน อาจารย์ก็สอนแหละครับ แต่ไม่มีกะใจจะเรียน 

อาร์ เต้ ตั้งใจเรียนหน่อยดิ เหม่ออะไร
ผม กูกลับห้องก่อนได้ไหม
อาร์ ไม่ นั่ง นั่งเรียน ตั้งใจฟังอาจารย์นู้น ถ้ามึงเหม่ออีกกูจะบอกอาจารย์ว่ามึงไม่อยากเรียน
ผม เออขี้ฟ้อง //ผมก็นั่งจดงานอะครับ// 

พักเที่ยงก็นั่งกินข้าวที่โรงอาหาร ผมไม่ได้ตั้งใจมองหรอกครับ แต่ตามันไปเห็นเอง ไอ้ก้ากับแฟนใหม่มัน ผมก็รีบกินครับ จะได้รีบไปห้องเรียนเลย 

อาร์ รีบกินจังว่ะ 
ผม กูจะไปรอที่ห้องเรียนนะ 

ผมพูดเสร็จก็เอาจานไปเก็บแล้วไปห้องเรียนเลยครับ ผมโทรหาก้า มันไม่รับสายผม ส่งข้อความก็เงียบ เริ่มหมดความอดทนแล้วแหละครับ บอกเลิกยังง่ายกว่าไหม ผมเรียนจนถึงเย็น ก็รีบกลับห้องครับ ผมรีบเปิดประตูเปิดตู้เสื้อผ้ามันด้วยความโมโห แต่พอเห็นแล้วมันไม่ใช่อย่างที่คิด คือ อยากเอาของมันทิ้ง แต่ก็ทำไม่ได้ ผมปิดประตูนั่งร้องไห้ก่อนเลยครับ ไม่รู้ต้องทำยังไงแล้ว อาร์มันโทรมาครับ 

อาร์ กูบอกให้มาดูกูแตะบอล 
ผม ขอนอนก่อนนะ
อาร์ อีกสิบนาทีกูแข่งถ้ายังไม่เห็นมึงเดี๋ยวกูจะไปหาที่ห้อง //เอ้าไอ้นี่//
ผม เออๆเดี๋ยวไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน

ผมเปลี่ยนเสื้อผ้า ล้างหน้าแล้วไปหามันครับ 

อาร์ ตาบวมอีกแล้วนะ
ผม ช่างเถอะ เดี๋ยวก็หาย //ผมปัดมือมันออก//
อาร์ เดี๋ยวเตะบอลเสร็จจะพาไปกินขนม 
ผม ไม่อยากกิน 
อาร์ เออๆ รออยู่นี่นะอย่าไปไหน 

ผมนั่งดูมันเตะบอลครับ พอมันเตะเสร็จก็พาผมไปเดินตลาดหน้ามอ 

อาร์ นานๆทีจะมีเวลามาเดิน
ผม มาซื้ออะไร
อาร์ มาเดิน
ผม ไม่เหนื่อยหรือไง
อาร์ อยากให้สบายใจ เทมันลงไปกับแรงที่เราเดิน
ผม ดราม่า //ผมเดินไปก่อนมัน// 
อาร์ กินข้าวป้ะ หิวโครตๆ 

พวกผมก็พากัน มากินข้าวครับ กินเสร็จก็กลับห้อง อาร์มันก็โทรมา

อาร์ ให้ไปนอนด้วยไหม
ผม ไม่
อาร์ มานอนเป็นเพื่อนหน่อย 
ผม ไม่ 
อาร์ ใจร้าย 

ผมไม่อยากคุยอะไรกับใครตอนนี้ นั่งทำการบ้านแล้วอาบน้ำนอนครับ ช่วงนี้มันเฮิร์ต

อาร์ //เคาะห้อง// เต้ เต้

ผมลุกไปเปิดประตู

ผม มาทำไมแต่เช้าเนี้ย
อาร์ ยังไม่อาบน้ำแต่งตัวอีก เร็วๆเล ยสายแล้วเนี้ย 
ผม ว่าจะไม่ไปคาบเช้า 
อาร์ อย่ามางอแงไปอาบน้ำเร็วๆ //มันถอดเสื้อให้ผม//

ผมแต่งตัวเสร็จก็รีบไปเรียนครับ ปกติและธรรมดา 
เย็นตอนเลิกเรียน พี่กัสโทรมาครับ 

พี่กัส ว่างยัง
ผม จะให้ไปจริงๆหรอ
พี่กัส อื้อ 
ผม งั้นเดี๋ยวไปร้านไหน
พี่กัส ตรงข้ามร้านรองเท้า
ผม ครับ เดี๋ยวไป 

ผมให้อาร์ไปส่งครับ พอดีมันมีซ้อมบอล ผมเดินเล่นมือถือไปครับ 
เดินชนพี่คนนึงเหมือนแกแอบใครอยู่แหละครับ 

?? ขอโทษครับๆ 
ผม ขอโทษเหมือนกันครับไม่ได้มอง

เจอร้านพอดี พี่กัสก็โบกมือผมเดินไปหาพี่เขา

ผม เลิกกี่โมงครับ
พี่กัส สี่ห้าทุ่ม
ผม ให้ผมมาทำไมเนี้ย
พี่กัส มานั่งเป็นแฟนหน่อย 
ผม อย่ามาพูดเล่นน่าพี่ถ้าผมคิดจริงทำไง //เอ้าๆ//
พี่กัส ไม่มีแฟนหรือไง
ผม ไม่รู้สิ 
พี่กัส กวนตีนจังว่ะ 
ผม อะไรผมก็พูดธรรมดา
พี่กัส อือๆ ช่วยขายเสื้อหน่อย 
ผม ไม่เอาอะ ผมขอนั่งดูแบบมีมารยาท

ผมนั่งดูพี่กัสขายของครับ ดูสาวๆที่เดินผ่านด้วย พี่กัสหายไปไหนไม่รู้ครับ แต่แกเดินถือถุงหิ้วมา

พี่กัส อะเดี๋ยวบ่นว่าเอามาทรมาน //ของกิน//
ผม รู้ใจจริงๆ
พี่กัส เดี๋ยวก็ปิดร้านและจะไปไหนเปล่า
ผม ไม่อะ อยากกินแมงทอดอะพี่ 
พี่กัส ที่ซื้อมาไม่พอหรือไง
ผม ผมกินแซนวิชที่ไหนละครับ 
พี่กัส เอ้า ไม่รู้นี่ พอดีช่วยเขาซื้ออะ 
ผม อยากกินแมงทอด
พี่กัส อือๆ เดี๋ยวไปดูให้ ดูร้านให้ด้วยละ
ผม ครับ //ยิ้ม//

ผมนั่งดูลูกค้าให้พี่แกครับ ราคาผมจำได้แทบทุกตัวและ 

ลูกค้า เจ้าของร้านไปไหนคะ
ผม ผมนี่แหละครับเจ้าของร้าน //ยิ้มแฉ่ง//
ลูกค้า พอดี มาเอาเสื้อผ้าที่จองไว้คะ
ผม แปปนึงนะครับ กุญแจนะครับ 
ลูกค้า คะ 
ผม นี่ครับ ขอบคุณนะครับ 
ลูกค้า เป็นพี่น้องกันหรอคะ กับคนขาย
ผม เปล่าครับ 

เขาถามเสร็จก็เดินไปครับ ผมก็รอพี่กัส พี่เขาเดินถือแมงทอดมา

พี่กัส อ้ะ เค็มหน่อยนะ 

ผมรับมาแล้วก็กินครับ แต่มันจะไปอิ่มอะไรละ 

ผม พี่กัส อยากกินขาหมูอะ 
พี่กัส กินแค่นี้ไม่พอหรือไง
ผม หึ 
พี่กัส ครับๆ //พี่กัสเดินไปซื้อขาหมูมาให้ผม// 

ผมก็ทำหน้าที่พ่อค้าแทน พี่กัสถือข้าวมาและครับ แกถือมาม่าคัพมาด้วย แต่เหมือนจะหมดแล้ว 

ผม พี่กัส อยากกิน..
พี่กัส กินไรอีกอะให้หมดก่อนไหม
ผม มาม่าอะ หอมดี
พี่กัส น้ำซุปก็มีกินไปดิ
ผม อยากกิน //เสียงดัง//
พี่กัส เบาๆ เออๆเดี๋ยวไปซื้อมาให้ 

พี่กัสไปซื้อมาม่าให้ผมครับ ผมก็นั่งกินข้าวขาหมู ไม่หิวมากหรอกครับ อยากแกล้งเฉยๆ //หัวเราะในใจ//

พี่กัส อะพอแล้วนะพี่ขี้เกียจเดิน
ผม น้ำผมละ กินแป๊ปซี่นะ
พี่กัส อื้อ!! //ทำโมโหแต่ก็เดินไป//

ผมนั่งมองไปก็หัวเราะไปแหละครับ หัวเราะจนพี่แกมา

พี่กัส นี่แกล้งพี่ใช่ไหม //ผมหันหน้าไปหัวเราะ//
ผม เปล่า นี่ 
พี่กัส กินให้หมดนะ ไม่หมดโดนแน่
ผม พี่กล้าทำร้ายผมหรอ
พี่กัส หมกป่าก็เคยมาและ
ผม ห้ะ //ตกใจ// จริงอะพี่ 
พี่กัส หมาตายเลยเอาไปฝัง 

จะบ้ากะละมัง ผมก็นั่งเล่นกับพี่แกครับแกดีดกีตาร์ให้ผมฟัง พี่กัสเก็บของใส่กล่อง ผมก็ขนของให้พี่แก 

พี่กัส ขึ้นรถเดี๋ยวไปส่ง
ผม ครับผม //ผมให้พี่กัสมาส่งที่ห้อง//
พี่กัส อยู่กับใคร 
ผม คนเดียวมั้งครับ
พี่กัส แล้วแฟนละ
ผม มีที่ไหนละครับ 
พี่กัส ให้เข้าไปไหม
ผม เอ่อ ไม่ดีกว่าครับ ขอบคุณนะครับที่มาส่ง 

ผมลงรถ ก็ไปอาบน้ำทำการบ้านนอนครับ นั่งเล่นนนั้นแหละ นอนเล่นนั้นแหละ 

เช้า เช้าาาาาาา เตรียมตัวไปเรียนครั บ ผมได้กลิ่นข้าวต้มกุ้งกับ ผัดน้ำมันหอย  ตกใจ!!

เฮีย ตื่นแล้วหรอตี๋ รีบไปอาบน้ำเลย เดี๋ยวได้มากินข้าว
ผม มาตอนไหนเนี้ยเฮีย 
เฮีย ซักพัก เดี๋ยวตุ๊ดชงโอวัลตินอยู่รีบเลยเร็วๆ

ผมเดินเข้าห้องน้ำทำกิจวัตรแหละครับ 

เจ้ เต้เสื้อมันเปื้อนนี่ทำไมไม่ซักละ
ผม มีอีกตัวในตู้แต่ยังไม่รีด

เจ้เงียบไปครับผมก็อาบน้ำต่อ ออกมาเปลี่ยนเสื้อ เสื้อตัวใหม่โดนรีดแล้วครับ 

เจ้ รีบแต่งตัว อาร์จะมาแล้ว 

พูดยังไม่ทันขาดคำครับ อาร์มันมาแล้วผมก็แต่งตัวมากินข้าวกันครับ กินเสร็จก็ไปเรียนกันครับ 

อาร์ เย็นนี้ดูบอลกับกูนะ
ผม ที่ไหน
อาร์ ที่เดิม
ผม ไม่ไปหรอก 

ผมเดินขึ้นห้องเรียนครับ ระหว่างทาง เจอไอ้ก้ามันยืนคุยอะไรกับเจ้ไม่รู้ครับ ผมยืนมองพวกมันอยู่พักหนึ่ง เจ้มันหันมาเจอผมมันเลยบอกให้ก้าไปครับ ผมจะเดินไปหาเจ้ แต่เจ้มันเดินขึ้นตึกไปก่อน

ผม เจ้ เจ้ เจ้ รอก่อนดิ เจ้ //ผมจับมือเจ้//
เจ้ มีไร
ผม เมื่อกี้คุยอะไรกัน 
เจ้ แค่บอกให้มันไปขนของออกอะ 
ผม ทำไมละ //ผมขึ้นเสียง//
เจ้ พอเถอะเต้ //ดึงแขนออก// เลิกหลอกตัวเองซะที //คนอื่นก็มองกันครับ//
ผม เจ้ แต่
เจ้ ไปเรียนได้แล้ว ตั้งใจเรียนแล้วก็ไม่ต้องเอาเรื่องนี้ไปใส่ใจ

เจ้เดินเข้าห้องเรียนผมก็เดินลงมาเรียนห้องด้านล่าง ไม่ให้ใส่ใจก็บ้าและ ผมเรียนไม่รู้เรื่องเลยครับ วันนี้ จะบ้าตาย ติดต่อก้าไม่ได้ด้วยผมกลับจากเรียนตอนบ่ายๆครับ ไม่มีกระใจจะเรียนให้อาร์มาส่งที่ห้อง อาร์ไม่รู้ครับว่าผมเป็นอะไร ผมเปิดเช็กโชเชียลครับ ก้ามันอันฟอลผมทุกอย่างเลย แม้แต่ไลน์ “ห้องว่าง” เมื่อเช้าผมไม่ทันเห็นว่ามันอันฟอลเพราะเปิดเล่นแค่ไลน์ ผมตัดสินใจ ปิดไอจีปิดเฟสปิดแทบทุกอย่างของตัวเองครับ ติดต่อแค่เบอร์โทรก็แล้วกัน ไลน์ก็แล้วกัน พี่กรทักไลน์มาครับ 

พี่กร - ปิดเฟสทำไม
ผม - รู้เร็วจังเลยนะพี่
พี่กร - แล้วทำไมต้องปิด
ผม - ไม่อยากเล่นอะครับ ถ้ามีอะไรก็ติดต่อเบอร์ผมนะครับ
พี่กร - โอเค พี่ใจหาย

ผมไม่ได้ตอบพี่กรต่อครับ นอนร้องไห้คิดถึงเรื่องเดิมๆ สิ่งเดิมๆ ดอกไม้เสียงเพลง คำสัญญา คนพูดอาจจะไม่จำแต่คนฟังจำไม่เคยลืม สงสัยเต้ไม่สวยเหมือนผู้หญิงคนนั้นแหละ ผนนอนคิดเรื่อยเปื่อยครับ ก็นอนแหละครับ จะได้ไม่ต้องคิดอะไร โทรศัพท์ผมดัง 

อาร์ มาสนามบอลไหม
ผม ไม่ไปอะ
อาร์ ร้องไห้หรอ เดี๋ยวไปหาแค่นี้แหละ

ผมไม่ทันจะทำอะไรเลยครับ อาร์มันมาหาผม 

อาร์ เป็นไรเต้ 
ผม ไม่ได้เป็นไร
อาร์ //เปิดไฟ// ไม่เป็นไรได้ไง ตาบวมมากเลย
ผม ร้องไห้ก่อนนอนอะตาเลยบวม
อาร์ ร้องไห้ทำไม 
ผม เปล่า ล้างหน้าแปปนึง มีแข่งไหม
อาร์ แข่ง แต่ให้ตัวสำรองลงแทนก่อน //มันเข้ามากอดผม// 
ผม ขอโทษนะที่ทำให้เสียเวลา
อาร์ ไปล้างหน้าไป เดี๋ยวจะได้ไปกัน 

ผมเดินไปล้างหน้าแล้วออกมากับมันครับ มันให้ผมนั่งดูมันแข่งบอล ดูเสร็จก็ไปกินข้าวแหละครับ 

อาร์ คืนนี้จะไปนอนด้วยนะ
ผม ไม่ต้องหรอกเดี๋ยวกูอยู่คนเดียวไม่เป็นอีกแหละ
อาร์ มึงมีกูดีกว่ามีมันนะ
ผม อยู่กับมึงอันตรายมากกว่าอีก //ก็จริง//
อาร์ //หัวเราะ// อันตรายอะไรละ น่ารักออก
ผม เกินไปและ 

ผมกินเสร็จอาร์มาส่งห้องครับ มันรีบไปหาแฟนมัน ผมมองรอบห้องยังมีสีเทาเหมือนเดิมครับ ไม่ได้ทำให้อารมณ์ดีขึ้นเลย ผมโทรหาเฮียตี๋ 

เฮียตี๋ ว่าไงตี๋เล็ก
ผม ว่างไหมครับ
เฮียตี๋ ว่างครับ มีอะไร
ผม คือ เต้มีอะไรจะปรึกษาอะครับ
เฮียตี๋ ว่ามาเลยครับ
ผม คือ เต้อยู่ห้องกับแฟนอะครับ 
เฮียตี๋ มีแฟนกับเขาด้วยหรอเราเนี้ย
ผม มีครับ แต่ตอนนี้เลิกแล้ว 
เฮียตี๋ ทำไมละ
ผม เอาเป็นว่า คือเต้รู้สึกเศร้าเวลาที่เข้ามาในห้องอะเฮีย มันเป็นอารมณ์สีเทาเลย อยากรู้ว่าเต้ต้องทำยังไง
เฮียตี๋ ต้องใช้เวลาอะนะเรื่องของความรัก หรือไม่ก็หาคนใหม่ อยู่กับเพื่อน มันทำให้เราไม่เหงา ห้องมันจะได้ไม่กว้างด้วย
ผม ใช้เวลา มันจะหายแน่หรอเฮีย
เฮียตี๋ แน่ไม่แน่เฮียบอกไม่ได้หรอก อยู่ที่ใจของเรานั้นแหละ
ผม ครับ เฮียอย่าบอกเรื่องนี้กับใครนะครับ 
เฮียตี๋ โอเค รีบหายๆ ถ้าเฮียว่างเดี๋ยวพาไปเที่ยว
ผม รีบว่างนะครับ คิดถึง
เฮียตี๋ เดี๋ยวเฮียจะไปเรียนต่อที่เมกาแล้วนะ 
ผม เร็วจัง
เฮียตี๋ ไปเรียน ต่อแพทย์ที่นู้นเลย 
ผม เฮียเพิ่งกลับมาไม่ใช่หรอครับ 
เฮียตี๋ เอาน่า ถ้าว่างเดี๋ยวเราไปเที่ยวด้วยกันนะครับ
ผม ครับ 

ผมวางสายเฮียตี๋ แล้วไปอาบน้ำทำการบ้านครับ โทรหาไอ้ก้า มันรับสายครับ ผมนี่ใจเต้นรัวๆเลย

ผม ก้า 
ก้า //เงียบ//
ผม ก้า โกรธอยู่หรอ //จะร้องไห้//
ผม ขอโทษนะ ที่ทำตัววุ่นวายอะ 
ผม เต้รู้ว่าเต้เป็นคนน่ารำคาญ ขอโทษนะ กลับมาได้ไหม //น้ำตานองหน้า//
ผม ยังพากินไม่ทั่วมอเลย จะไม่พาไปหรอ
ผม อยากกินเนื้อย่างอะ พาไปกินหน่อยดิวันหน้า
ผม ร้าน ไอ ติม ที่ หลังมอก็อร่อยอะ อยากให้ไปด้วย //ผมพูดไปร้องไห้ไปครับ//   
ก้า //ตัดสาย// 
ผม..................

: อยากหยุดรักเหมือนกันนะครับ แต่มันเจ็บแป๊ปๆที่หัวใจยังไงไม่รู้ เต้คงทำตัวเองแหละ 

??? ถ้า คนเก่า ของคนของเรา มาขอคนของเราคืน เราจะทำยังไงครับ เราก็เผลอพูดไป คนของเราบอกว่าจะเคลียร์ แต่เขากลับ สนิทกันมากขึ้น คืออะไรหรอครับ ???
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Sun Nov 06, 2016 12:16 am

เต้ต้องดูว่าคนของเราเขาอยากไปหรือเปล่า? เหมือนที่เจ้บอก อย่าหลอกตัวเอง มีรักก็มีหมดรัก ถ้าเราไม่ใช่สำหรับเขารั้งยังไงก็ไม่อยู่ ชีวิตต้องมีเดินหน้าต่อไป อยากให้น้องเต้คนเก่ง คนที่เข้มแข็งคนเดิมกลับมาครับ

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Mon Nov 07, 2016 11:52 pm

ถ้าไอ้ห่าก้ามันขนาดนี้เลิกเถอะ
ฉันก็เบื่อน่ะ เทให้มันไปเถอะ จบๆหาคนใหม่ง่ายดี
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sun Nov 13, 2016 8:41 pm

ขอบคูณนะครับ 
ใจเย็นๆครับ คนใหม่ถ้าจะมีก็มีแล้วครับ รอให้แน่ใจจริงๆก่อนเน้อะ 

ผมได้แต่ร้องไห้แหละครับ เหมือนที่ทำกับไอ้ต้นไว้เลย ได้แต่ภาวนาให้หลับไป แต่ไม่หลับครับ นอนกลิ้งแล้วกลิ้งอีก ทำไมเวลารักมากๆถึงเจ็บมากๆด้วย เสียใจมากๆด้วย  
เช้าๆๆ ผมก็ตื่นปกติแหละครับ พี่กัสโทรมาแต่เช้าเลย

พี่กัส เต้ไปเรียนยัง
ผม ยังครับ 
พี่กัส เดี๋ยวไปรับ 
ผม ทำไมอะครับ
พี่กัส ไม่บอก 
ผม ครับๆ 

ผมโทรหาอาร์ 

อาร์ ครับ
ผม ไม่ต้องมารับนะเดี๋ยวไปเอง
อาร์ เอ้า

ผมตัดสายไปครั บ อาบน้ำแต่งตัว พี่กัสมารอแล้วครั บผมเดินขึ้นรถแก 

พี่กัส ตาบวมนะไปทำไรมา
ผม ร้องไห้
พี่กัส โตแล้วเขาไม่ร้องกันหรอก
ผม อยากร้องเฉยๆ
พี่กัส กินข้าวก่อนเปล่า
ผม ตามใจพี่แหละครับ
พี่กัส งั้นแวะกินข้าวก่อนละกัน 

ผมกับพี่กัสไปกินข้าวครับ อื้อ ซวยหรือดี แต่เช้าเลย ผมเจอไอ้ก้ากับแฟนใหม่มันครับ พี่กัสสั่งข้าวให้ผม มันกินเสร็จแล้วแหละครับ พอดีเดินมาจ่ายเงิน ผมเลยเดินไปดักหน้า

ผม ทำไมเมื่อคืนไม่คุย 
ก้า //เงียบ มองหน้า// 
ผม ห่างกันซักพัก พูดมาดิว่ะว่าเลิก ง่ายกว่าไหมว่ะ
ก้า เท่าไหร่ครับ //มันไม่คุยกับผมครับ// 
ผม //จะจับมือมัน มันก็เอาไปทางอื่นครับ อดทนไว้เต้// ต้องทำยังไงก้า 

มันเดินไปขึ้นรถมันครั บผู้หญิงคนนนั้นเขารออยู่บนรถแล้ว ผมไม่มีกะใจจะกินข้าวครับ กินได้สองสามคำ พี่กัสก็เงียบใส่ผมเลยทีนี้ ผมขึ้นรถไปมอ

ผม เรียนอะไรพี่อะ
พี่กัส หนังสือครับ //กวนตีน//
ผม หมายถึงวิชาอะครับ
พี่กัส เรียนเหมือนเต้อะครับ
ผม เอ้าทำไมอะ
พี่กัส ของพี่เรียนปีสามเซกเต้เรียนปีหนึ่งไง
ผม อ๋อครับ ทำไมเต้ไม่เคยเห็นพี่เลยละ
พี่กัส พี่ชอบนั่งหลังห้อง เข้าทีหลังออกก่อนอะ
ผม ตั้งใจเรียนหน่อยสิครับพี่
พี่กัส บอกตัวเองเถอะ มัวแต่ตามคนที่ไม่ได้รัก เลิกตามเขาได้แล้ว แคร์ตัวเองหน่อยสิ
ผม ก็
พี่กัส ก็อะไร 
ผม ไม่มีอะไรครั บ

ผมเดินขึ้นห้องเรียนพร้อมพี่กัส อาร์มันนั่งรออยู่แล้วครับ ผมก็ไปนั่งข้างอาร์ พี่กัสก็นั่งข้างผม 

อาร์ อ้าวพี่หวัดดีครับ เรียนวิชานี้หรอพี่
พี่กัส ครับ 

พวกผมก็เรียนกันแหละครับ แต่เหมือนว่า อาร์มันจะพูดมากกับไอ้บอสอยู่ ผมได้ยินแหละครับ แค่ผมนั่งเหม่อเฉยๆ 

พี่กัส เต้ เต้ 
ผม หะ ห๊ะ มีไรพี่
พี่กัส บอกให้ตั้งใจเรียน
ผม อ๋อครับ ก็ตั้งใจฟังอาจารย์อยู่นี่ไงพี่

พี่กัสส่ายหัวแล้วจดเรกเซอต่อ ผมก็จดตามแหละครับ เดี๋ยวเจอด่าอีก พี่กัสมีเรียนต่อครับ ผมก็เรียนกับอาร์ เรียนเสร็จก็ไปดูอาร์มันเตะบอล 
แล้วไปกินข้าวครับ ผมก็ไปเล่นกับพี่กัสที่กาด

พี่กัส เต้บ้านอยู่ไหนหรอ
ผม ไม่บอกทำไมจะไปหรอครับ 
พี่กัส อือ เผื่ออยากไปเที่ยวดอย
ผม เอ้ารู้ได้ไงว่าอยู่ดอย
พี่กัส ละอยู่ไหมละ
ผม ไม่ครับ 55 
พี่กัส แล้วที่เห็นเช็คอินบ้านใคร
ผม เต้ไม่ได้เล่นแล้วเห็นได้ไง
พี่กัส เคยส่อง กำลังส่องเลยอยู่ดีๆก็ไม่มีแอคเค้าว์ 555
ผม 555 ขี้ส่องจัง  
พี่กัส แล้วบ้านใคร
ผม บ้านเฮียต้าร์อะครับ 
พี่กัส เอ้าหรอ ว่างๆพาไปเที่ยวบ้างสิ
ผม ต้องถามเฮียต้าร์ อะครับ 
พี่กัส พี่ต้าร์จบเทอมนี้ไม่ใช่ไง
ผม ครับ พี่ก็ถามเอาเองก็เเล้วกันนะครับ

ผมนั่งเล่นกับหมาน้อยแกครับ น่ารักดี 

ผม อ้าวๆหมาทะลึ่งเหมือนเจ้าของมันและชอบแทะรองเท้าเนี้ย

พี่กัสตีหัวผม 

พี่กัส ทะลึ่งและ 
ผม เอ้า ตีผมทำไมไปตีหมาพี่สิครับ
พี่กัส เดี๋ยวเอาไปคืนแม่แล้ว

พี่กัสเดินไปไหนไม่รู้ครับ ผมก็นั่งเล่นกับหมาแล้วก็ขายของให้พี่แก 

พี่กัส อ้ะ แมงทอด
ผม ขอบคุณครับ แต่เต้ไม่หิวอะ
พี่กัส เอ้า ของชอบต่อให้ไม่หิวก็กินได้ไม่ใช่ไง
ผม ใครว่าผมชอบกินละครับ
พี่กัส ก็มาทีไรก็ซื้อกินไม่ใช่ไง
ผม แค่หิวอะครับ 

พี่กัสงอนครับผมไม่รู้ว่าพี่กัสงอน เลยเดินไปซื้อน้ำมากิน 
พี่กัสเก็บของครับ ผมก็ช่วยนิดหน่อย 

ผม กลับแล้วนะพี่
พี่กัส //เงียบ//
ผม เอ้า พี่กัส หวัดดีครับ 

ผมเดินออกมาเลยครับ ไม่สนและ กลับถึงห้องผมก็อาบน้ำนอนครับ  

มีค่ายตอนเช้า จากโรงเรียนมัธยม ผมไปเรียนก่อนอาร์เพราะต้องลาไปค่ายด้วย 

เจ้ มาช้าจังเต้
ผม ด่วนละเนี้ย 

ผมเดินไปเช็คชื่อน้องครับ แล้วพาน้องทำกิจกรรม พี่ผู้หญิงคณะผมก็มาคุยด้วยบ้างครับ เพราะส่วนมากมีแต่คนสาขาเจ้ พอเสร็จกิจก็กลับกันครับ ด้วยความเหนื่อย ผมเลยกลับมาอาบน้ำนอนเลยครับ พรุ่งนี้มีเรียน

อาร์ เต้ เต้ ตื่นดิว่ะ เต้ 
ผม อือ กี่โมงแล้วเนี้ย
อาร์ สิบโมงกว่าและ
ผม ห๊ะ!! ทำไมเพิ่งมาปลุก //วิ่งเข้าห้องน้ำ//
อาร์ กูลาอาจารย์แล้ว มึงจะไปหรอ รอเข้าตอนบ่าย
ผม ไปดิ 

ผมแต่งตัวเสร็จก็ไปเรียนครับ เรียนนอกสถานที่ด้วย วันเสาร์บ้าบอเรียนทุกอาทิตย์ 

ผม อาร์มึงเดินเข้าไปก่อน
อาร์ ขออนุญาติครับ 
อาจารย์ ไหนมาตอนบ่าย 
ผม ขออนุญาติครับ 
อาจารย​์ มาสายขนาดนี้จะเช็คชื่อไหมห้ะ
ผม โหอาจารย์ ทีไอ้อาร์ไม่บ่นมันอะ 
อาจารย์ ไม่รู้แหละ ไปคัดชื่อโรงงานในประเทศมาทั้งหมด
ผม โอ้ ให้เอฟผมเถอะครับอย่างงั้นก็
อาจารย์ เรื่องมากจริง เอาสมุดมาดู

ผมยื่นให้อาจารย์ดูครับ 

อาจารย์ อ่ะ อย่าสายบ่อยนักนะ 

ผมเดินมานั่งที่ครับ อาจารย์ถามคำถาม แล้วให้เขียนใส่กระดาษครับ 

อาจารย์ ไหนใครตอบถูกบ้าง 

เพื่อนยกมือกันครับ ผมก็ตอบถูกแหละแต่อาจารย์ให้ถูกสองข้อแต่ผมถูกข้อเดียว ผมก็ยกมือครับ 

อาจารย์ ตอบถูกด้วยหรอเต้
ผม ป่าวครับ ผมอยากกิน //เพื่อนหัวเราะ//
อาจารย์ หน้าด้านมาก 
ผม ผมหน้าด้านขออาจารย์จะไม่กล้าให้หน่อยหรอครับ
อาจารย์ เอ้อหน้าด้านขอก็หน้าด้านให้ ด้วยไหมอาร์ 
อาร์ ผมไม่หน้าด้านขนาดนั้นครับ 

อาจารย์ก็เอาขนมให้ผมกับอาร์ครับ เรียนเสร็จตอนเที่ยงตอนบ่ายก็ต้องเข้าแลปอีกตอนเที่ยงอาจารย์ก็พาไปเลี้ยงข้าวครับ ผมกับอาร์ แล้วก็ยิว เห้อเหนื่อยๆ 
ในแลป

อาร์ พรุ่งนี้มีเรียนด้วยหรอครับอาจารย์ 
อาจารย์ แน่นอน หวังว่าจะไม่มาสายกันทั้งคู่นะ
อาร์ ครับ 
อาจารย์ ว่าไงเต้
ผม แน่นอนครับอาจารย์ คอยดูเลย 
อาร์ คอยดูคนมาสายนะครับอาจารย์ 
ผม อาร์ ช่วยว่าให้กูดูดีหน่อยเถอะ
อาจารย์ ไม่มีอะไรดีเลยแกนอกจากสมุดจะเรียบร้อย อย่างเดียว
ผม อาจารย์ชมผมใช่ไหมครับ 
อาร์ แกด่ามึงอะ 

ผมเล่นกันกับอาร์ครับ แล้วก็บันทึกแลปไป ผมทำเสร็จก็มานั่งเล่นครับ อาจารย์ก็เรียกไปสอบปากเปล่า เรียนเสร็จก็พากันกลับห้อง 

อาร์ อย่าสายนะพรุ่งนี้อะ
ผม อือรู้แล้ว 
อาร์ ไปกินข้าวไหม
ผม ไปๆ ร้านหน้าหอ เดี๋ยวอาบน้ำเสร็จโทรหา 

ผมก็อาบน้ำแล้วมากินข้าวครับ กินเสร็จก็เข้าห้อง โทรหาก้ามันไม่รับสายครับ เริ่มหมดหวังแหละ ผมโทรไปหาพี่กัสครับ 

ผม พี่กัส
พี่กัส ว่า //เสียงแข็ง//
ผม ยังไม่หายงอนอีหรอ
พี่กัส อือ 
ผม หายงอนนะ 
พี่กัส ไม่อะ มาหาสิซื้อขนมมากินด้ว ย
ผม ก็ได้เดี๋ยวไป

ผมไปหาพี่กัส 

ผม อะขนม หายงอนยัง
พี่กัส ยังอะ 
ผม ต้องทำไงอะ 
พี่กัส กล้าตะโกนไหมละ 
ผม ตะโกนว่าอะไร
พี่กัส ผมมีผัว //ผมเริ่มไม่อยากเล่นละ//
ผม ไม่อะ อยากงอนก็งอนไป ก็งอนเหมือนกันแหละ 

ผมกำลังจะเดินกลับ 

พี่กัส เอ้า //ดึงแขนผม// งอนเรื่อง
ผม ไม่มีเรื่อง
พี่กัส โอเคๆหายๆและๆ หายงอนนะ 
ผม ก็แค่นั้นทำไมต้องให้งอนกลับ 
พี่กัส แล้วงอนกลับทำไมละ
ผม ก็ง้อแล้วไง
พี่กัส ขี้งอนเอ้ย //ยิ้ม//

ผมช่วยพี่กัสเก็บของแล้วกลับมาที่ห้องครับ ไม่รู้จะทำไร นอนดูหนังครับ จนดึกดื่น

เช้าผมตื่นสายครับ เข้าห้องเรียนก็สายอีก ผมเอาของไปวาง

อาจารย์ เต้ มานี้เลย
ผม ครับอาจารย์ 
อาจารย์ ทำไมถึงมาสาย
ผม อาร์มันก็มาสายอะครับ ทำไมอาจารย์ไม่เรียกมันละครับ
อาจารย์ ยังมาเถียง ถ้ามาสายอีกรอบนะจะไม่ให้ลงชื่อคอยดูสิ
ผม ครับ ผม
อาจารย์ อะขนม แบ่งเพื่อนกินด้วย วันนี้เรียนเรื่องอะไร
ผม ขอบคุณนะครับ ฟิสิกส์ครับ
อาจารย์ ฉันรู้แล้วหมายถึงเนื้อเรื่อง

อาร์มันก็หัวเราะผมอะครับ ทำไมอะ มาก่อนมันอีก

ผม อาจารย์ทำไมไม่ว่าคนอื่นบ้างเลยอะครับ ผมมาสายทุกวันอาจารย์ยังไม่ชินอีกหรอครับ 
อาจารย์ พูดมากไปนั่งที่
ผม วันหน้าอาจารย์ก็สอนให้ตรงวันสิครับ ยกคลาสมาวันหยุดผมก็อยากหยุดบ้างอะ
อาจารย์ อาร์มาลากเพื่อนไปนั่งที่เลยนะ พูดมากจริงๆ

ผมเดินมานั่งที่เพื่อนก็หัวเราะผมแหละครับ ผมก็นั่งเรียนปกติ จนเลิกเรียนอะครับผมเอาการบ้านไปให้เจ้ทำให้ เจ้อยู่ตึกคณะพอดี

เจ้ ไปเรียนหรือไปแอ่วหนุ่มห้ะ ทำไมไม่ทำเองละของตัวเองอะ
ผม ขี้เกียจ
เจ้ ไปเล่นบาสเป็นเพื่อนดิ
ผม ไม่เอาอะ //เจ้ตีหัวผม//

ผมนั่งดูเจ้ทำการบ้านให้ครับ 
อาร์มันก็ไปเตะบอล ผมจะเข้าห้องก็ยังไม่อยากเข้า ไปดูเจ้เล่นบาสละกัน ผมเดินไปดูเจ้เล่นบาสครับ

บอส เต้ มาเล่นบาส
ผม ไม่เอาอะขี้เกียจ
บอส ระวังสันหลังยาวนะ
ผม ตามสบายครับท่าน 

ผมนั่งดูจนพวกมันเล่นเสร็จอะครับ สองทุ่มกว่า

เจ้ มายังไง
ผม รถ
เจ้ กินไรยัง
ผม ยังอะไปป่าว
เจ้ ไปอาบน้ำก่อนละกัน 

ผมกับเจ้กลับหอมาอาบน้ำครับ จะไปกินข้าวกัน ผมมองไปห้องตัวเองทำไมไฟเปิด ใจตื่นครับ ผมวิ่งมาเปิดประตู ไอ้ก้ามันยืนเก็บเสื้อผ้าในตู้ครับ ผมวิ่งเข้าไปกอดมัน

ผม จะไปไหน //กอดจากด้านหลัง//
ก้า ไม่ได้ไปไหน
ผม แล้วจะเก็บเสื้อผ้าทำไมไหนจะอยู่ด้วยกันไง แล้วที่สัญญาไว้ละ
ก้า //หันมาหาผม// ขอโทษนะที่โมโหใส่ 
ผม ไม่ได้โกรธนี่ แล้วจะเก็บเสื้อผ้าไปไหน
ก้า ไม่ได้เก็บ เอามาจากบ้านดูดีๆสิ 

ผมกอดมันไปด้วยแล้วดูในตู้ไปด้วยครั บ ยิ้มแฉ่งเลยทันที

ผม อย่าไปไหนนะ
ก้า ครับ ไม่ไปหรอก
ผม แล้ว คนนั้นเขาไม่ว่าหรอ
ก้า คนไหน
ผม ผู้หญิงคนนั้น 
ก้า ก็รุ่นน้องไง
ผม แล้วทำไมโทรไปไม่รับสายอะ
ก้า ยังไม่กล้าคุย 
ผม​ โกหกว่ะ //ก้ามันกอดผมแน่นขึ้น// 
ก้า โกหกทำไมละคิดถึงจะแย่ รู้สึกแย่มากกว่าอีก
ผม แล้วทำไมต้องลบทุกอย่าง ทำไมต้องอันฟอลทุกอย่างละ โทรไปก็ไม่พูด
ก้า บอกไม่ได้
ผม งั้นก็ไม่ต้องบอก 
ก้า หิวไหมกินอะไรมายัง
ผม หิวครับ 
ก้า งั้นเดี๋ยวพาไปกินเนื้อย่าง บ่นว่าอยากกินไม่ใช่หรอ
ผม ครับ //ยิ้มแฉ่ง// 

ผมยังไม่ทันได้โทรหาเจ้เลยครับ เจ้มาเคาะประตูผม 
เจ้ วันนี้จะไปกินกับพี่ที่สาขา //ตามองไอ้ก้า//
ผม งั้นเดี่ยวเต้ไปกินกับก้า
เจ้ อืมๆ ระวังตัวด้วยนะ มีอะไรก็โทรหาละ
ผม ครับ 
เจ้ ไม่สบายใจ บอกให้รู้เฉยๆจะไปก็ไป 

เจ้มันเดินขึ้นรถแล้วขับไปเลยครับ ผมก็ได้แต่เกาหัว มีเรื่องข้องใจผมมากมายเรื่องก้ากับเจ้ แต่ผมไม่กล้าถามมัน ถึงถามไปมันอาจจะไม่ตอบผมก็ได้

ก้า ไปยังครับ 
ผม อื้อ 

ผมไปกินเนื้อย่างกับมันครับ ยิ้มไม่อยากจะหุบเลย ^^ กินเสร็จก้ามันต้องไปหาเพื่อนครับ

ก้า ตัว เค้าจะไปกินเหล้ากับเพื่อน ไปกับเค้าหน่อยดิ
ผม เดี๋ยวจะไม่สนุกเอาหรอก
ก้า ไม่หรอก คิดไรแบบนั้น
ผม ก็ได้ครับ 

ก้ามันพาผมไปหาเพื่อนมันครับ ปูเสื่อย่างเนื้อ ผมเดินเข้าไป มีพี่นที พี่ปืน พี่กัน พี่นิว ก้ามันแนะนำให้ผมรู้จักครับ 

พี่นที เห้ยๆดูดิมันพาใครมา เมียมึงไปไหนเนี้ยถึงพาน้องพานุ่งมาหะ
ก้า น้องอะไร เมียอะไรละ
พี่นิว น้องคนที่กูเจออยู่ร้านเหล้าเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่มึง 
ก้า นี่เต้ 
พี่กัน ไหนมึงจะเอาแฟนมาไงกูนึกว่าน้องน้องซะอีก
ก้า //มองหน้าผม// นั้นรุ่นน้องเว้ย คนเนี้ยแหละแฟนกู //เพื่อนมันเงียบครับ//
พี่นิว อ๋อจำได้และ ที่พี่ไปถามเราว่าแฟนก้าใช่ไหม
ผม //พยักหน้า พยักไปงั้นแหละ จำไม่ได้//
พี่กัน มึงรู้ทำไมไม่บอกกูว่ะ กูนึกว่าน้องน้องแฟนมึง ถ้าไม่ใช่กูจะได้จีบ โถ่ว
ก้า เดี๋ยวนั่งก่อน เค้าไปห้องน้ำก่อน 

พี่กันเรียกผมไปนั่งข้างๆแกครับ 

พี่กัน เวลาทำประตูหลังเขาทำยังไงกันเต้
ผม พี่จะลองไหมละครับ 
พี่กัน จะให้พี่ลองหรอ
ผม เดี๋ยวผมจะให้ก้าทำให้ //ยิ้ม// 

พี่กันสะกิดหัวผมครั บ

พี่ปืน แล้วไปทำยังไงถึงคบกันว่ะเนี้ย รู้แต่ว่า แฟนคนล่าสุดมันก็โบอะ
พี่นที เรื่องนี้กูจะไม่ยุ่ง
พี่กัน เล่ามาเดี๋ยวนี้เลย

ก้ามันเดินมาครับ 

ก้า คุยอะไรกันพวกมึง เต้มานั่งนี่
พี่กัน  นั่งนี่แหละเต้ คุยเรื่องมึงนั้นแหละ 

ผมก็นั่งดูพวกพี่ๆ เขากินแหละครับ ก้ามันก็นั่งคุยกันกับเพื่อน เพื่อนมันก็โม้เรื่องมันให้ผมฟังอะครับ 

ก้า เห้ยเอาเพาเวอร์แบ้งมาให้ใช้หน่อย
พี่กัน มึงจะใช้ทำไมว่ะ แฟนมึงก็นั่งอยู่นี่
ก้า จะส่งรูปเร็วๆ 
พี่ปืน ส่งคลิปก็บอกว่าส่งคลิป 

เพื่อนพี่แกก็หัวเราะอะครับ ผมก็นั่งกินน้ำเปล่า

พี่ปืน เต้ไม่กินเหล้าหรอ
ผม ไม่ครับ
พี่กัน กินไม่เป็นหรอว่ะ
ผม ไม่พี่
พี่นิว ไม่อะไรมึง วันนั้นกูเห็นกระดกเอาๆ 
ผม ผมไม่กินดีกว่าครับ พรุ่งนี้มีเรียน
พี่นที เออก้า แฟนมึงหลอกด่าพวกกูไหมเนี้ย
ก้า พวกมีเรียนตอนบ่ายไม่ใช่หรือไง
พี่นที เออสงสัยกูร้อนตัว 

ผมก็นั่งคุยกับพวกพี่ๆเขาอะครับ จนดึกมากแล้ว 

ก้า กลับก่อนนะพวกมึง เจอกันที่มอ
พี่ปืน อย่ารุนแรงนะเพื่อนมีไรค่อยๆเอากัน 
พี่นที ดูมึงพูด พวกมันจะกล้าทำกันหรอว่ะ
พี่กัน อย่างไอ้ก้าถ้าไม่ทำไม่ใช่มันหรอก 
ก้า พอแล้วพวกมึง มากไปและ 

ก้าจูงมือผมมาที่รถครั บ มันก็เมามากแล้วแหละ  

////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
///////////// มีบางคำที่อยากบอกกับเธอ ว่าใครคนนึงรักเธอหมดทั้งหัวใจ แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง และไม่รู้ว่าเธอจะรังเกียจไหม ////////////
////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
////////////////////////////////////////////// พี่กัสก็น่ารักนะครับ เต้ว่า^^ //////////////////////////////////////////////////
///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

แก้ไขล่าสุดโดย iambacterai เมื่อ Thu Nov 24, 2016 10:33 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Mon Nov 14, 2016 9:47 pm

พี่กัส 55555
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by game Mon Nov 14, 2016 11:33 pm

คบกับพี่กัสแทนสิพี่เต้ ดูพี่กัสนิสัยดีกว่าอะหนูว่า พี่ก้าดูชอบโกหกละ เชื่อเกมดิ
game
game

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Nov 16, 2016 2:50 pm

- เน้ออออออออออ
- เต้ยังไม่รู้อะว่าพี่กัสจะชอบเต้ไหม ดีด้วยก็จริงแต่แกอาจจะชอบผู้หญิงก็เป็นได้ 

ดีต่อใจ <3

ก้า ขับรถให้หน่อย

ผมขับรถให้มันนั่งครับ ถึงห้องก็เช็ดตัวให้มัน ผมก็ไปอาบน้ำครับ มันก็นั่งดูการ์ตูนอะครับ 

ก้า เต้ มากอดหน่อย 

มันดึงผมเข้าไปกอดครับ แน่นกว่าเมื่อตอนเย็นอีก ผมเงยหน้าขึ้นไปหามัน ก้ามันจูบผมครับ 

ก้า ขอโทษนะที่ทำร้ายวันนั้น หงุดหงิดด้วยแหละเลยพาลใส่อะ 
ผม ไม่ได้โกรธนี่ก็บอกไปแล้วไง
ก้า รู้สึกผิดจริงๆนะครับ 
ผม แล้วทำไมต้องเดินหนี แล้วตอนเดินไปถามทำไมไม่ตอบละ เพราะอะไร
ก้า กลัวว่าคนที่ตัวมาด้วยจะว่าเอาอะ ตอนนั้นตกใจมากเลยนะ นึกว่าแฟนใหม่ตัวซะอีก
ผม แฟนใหม่ //ตีหัวมัน// แล้วบอกว่าห่างกันทำไมละ
ก้า แสดงว่าแฟนใหม่จริงๆอะดิ
ผม บ้าแฟนใหม่ที่ไหนละมีคนเดียวเนี้ย 
ก้า คนไหน //เอาปากมาถูกจมูกผม//
ผม คนนี้ไง //จิ้มที่มัน//
ก้า รักไหม
ผม รัก
ก้า รักแล้วต้องทำไง 
ผม ไม่ทำไงไงก็รักไง 

ก้ามันเลิกเสื้อผมขึ้นครับ 

ผม มีเรื่องจะถามเยอะเลย แต่ไม่ถามหรอก 
ก้า ถามก็ไม่ตอบหรอก 

มันจูบผมครับ ถอดเสื้อผมด้วย 

ผม ก้า //ดันมันออก//
ก้า เต้ //กอดผม//
ผม ทำไมจะทำอะไร
ก้า //กระซิบข้างหู// ขอเอาหน่อย
ผม ไม่เอา ดึกแล้วนอนได้แล้ว
ก้า ไม่ได้ปลดปล่อยมันทำให้หงุดหงิดเข้าใจไหม
ผม ก็ไปว่าวดิ
ก้า ก็เป็นซะแบบนี้แหละ มีเมียเขาก็เอาเมียดิว่ะ จะไปซักว่าวทำไม
ผม ถ้ามันไม่เจ็บก็จะให้ทำอยู่หรอก 
ก้า อมให้หน่อย 
ผม ก็รู้ไม่ใช่หรือไง
ก้า น้ำเดียว ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่ต้องทำ เออ ไม่เอาก็ไม่เอา เย็ดเสาแม่งยังง่ายกว่าเลย

ผมหัวเราะมันครับ เย็ดเสา ก้ามันทำหน้าบึ้งครับ มันอุ้มผมไปที่เตียง 

ก้า งั้นขอน้ำเดียว 

มันถอดกางเกงผมครับ แล้วอมให้ผม ผมได้แต่ครางแหละครับ 

ก้า อ้ะ //ล้อเสียงผม// เสียงแม่งน่าเอาชิบ จะให้ได้ยัง //มาถึงขนาดนี้แล้วมึงยังจะขออยู่หรอ//
ผม ไม่ อ้ะ //มันเลียหูผม แล้วเอาของผมกับของมันถูกันครับ ผมเสร็จ มันก็เสร็จแหละ มันเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดให้ก้า น้ำออกเยอะจัง ทำบ้างไหมเนี้ย 
ผม ไม่อะ 
ก้า นอนได้แล้วดึกแล้ว

ก้ามันมานอนข้างๆผมครับ 

กัา ตัว
ผม ครับ 
ก้า เจ้เป็นอะไรกับตัวหรอ (หมายถึงเจ้ผม)
ผม เป็นเพื่อนไงครับ
ก้า แล้วระหว่างเจ้กับเค้าตัวจะเลือกใคร 
ผม //เงียบ//
ก้า เค้ารู้อยู่แล้วแหละว่าตัวต้องเลือกเจ้ของตัว 
ก้า ขนาดวันที่เค้าคุยกับเจ้ของตัวตัวยังเลือกที่จะเดินไปหาเพื่อนตัวเลย ทั้งๆที่เค้าก็หันไปรอตัวอะ
ผม ขี้โม้ว่ะ วันนั้นวิ่งหนีไม่ใช่หรอ
ก้า เค้ารอตัวจริงๆนะ
ผม ครับ แล้วมีเรื่องอะไร
ก้า คือ วันที่ไปร้านเหล้าวันนั้น ไนท์เดินมาคุยกับเค้าอะ
ผม เรื่องอะไรอะ
ก้า เจ้บอกให้เค้าเลิกยุ่งกับตัวอะ เค้าทำตัวเจ็บ
ผม //ตกใจ// ตัวก็เลยเชื่อเจ้หรอ
ก้า ไม่ได้เชื่ออะ แต่เจ้บอกว่าถ้าก้ายังคบกับเต้ เจ้จะบอกเรื่องนี้กับป๊าของเต้อะ
ผม ทำไมเจ้
ก้า แล้วพวกโซเชียลเค้าไม่ได้เป็นคนลบเลยนะ วันที่เจอนั้นแหละเจ้เป็นคนลบเอง ทั้งอันฟอลทั้งลบไลน์ ให้เหลือแค่เบอร์ แต่ตัวไม่ได้ใช้เบอร์นั้นกับไลน์ เค้าเลยไม่รู้ต้องทำยังไง ขอโทษนะครับ ที่เค้ากลัวอะ
ผม อ๋อ เข้าใจแล้ว ไม่ต้องคิดมากนะ เต้โอเค 
ก้า เค้า รักตัวนะครับ ยอมทุกอย่างเลยอย่าหมดรักกันนะ
ผม ไม่มีอะไรที่แน่นอนหรอกครับ นอนเถอะ เดี๋ยวเต้เคลียร์กับเจ้เอง
ก้า ทำไมตัวต้องกลัวเจ้ละ
ผม ไม่ได้กลัวซะหน่อย ถ้าตัวรู้จักเจ้จริงๆตัวจะเข้าใจเองแหละว่าทำไมถึงไม่มีใครกล้าโกรธเจ้ เจ้ไม่น่ากลัวหรอกครับ แต่ถ้าไม่พอใจอะไรก็เดี๋ยวได้เข้าโรงบาลอะ เลยไม่มีใครกล้า
ก้า ยังว่าแหละตัวดูรักเจ้เน้อะ
ผม ก็แน่ละ เมียเต้เลยนะ
ก้า ตายละ เมียเราเป็นผัวเขา
ผม ผัวขา //ผมยิ้ม//
ก้า จ๋าเมีย //น่ารัก// อย่าทำเสียงอ่อย ค สิจ๊ะเมียจ๋า
ผม อ่อยอะไรนอนเลย 

ผมนอนหันไปหามันก็นอนกอดกันอะครับ คิดถึงแทบจะขาดใจ รักนะ

เช้าแล้วหรอ อ๋อเช้า ก้ามันยังไม่ตื่นครับ ผมมีเรียนผมก็ไปอาบน้ำแต่งตัว ไปเรียนก่อน
ผมนั่งเรียนอยู่ครับ ตาก็จะหลับแหละ ครับ มีคนมาสะกิดหลังผม ผมหันไปข้างๆ ไอ้ก้ามันยื่นกระดาษมาให้ครับ ผมก็เปิดอ่าน มันเขียนว่า “miss you <3” ผมก็ได้แต่ยิ้มแหละครับ แล้วเขียนกลับว่า “too u” ก้ามันขยี้หัวผมครั บผมก็นั่งจับมือมัน 

ก้า //กระซิบ// ไปเรียนก่อนนะครับ 
ผม //กระซิบ// ครับ 
ก้า //กระซิบ// เดี๋ยวโทรหานะครับ
ผม //กระซิบ// ครับผม รักนะครับ
ก้า //กระซิบ// รักครับ

มันเดินออกไปครับ ผมก็ได้แต่ยิ้มแหละ ไม่รู้ว่าใครมองบ้างที่รู้ๆ ผมนี่ตั้งใจเรียนขึ้นมาเลยทีเดียว ตอนเย็นก้ามันโทรมาครับ

ก้า ตัว
ผม ว่า
ก้า ไปกินนมกับเค้าป่าวอะ
ผม ที่ไหนครับ 
ก้า ร้านหลังมอ ถ้าแต่งตัวเสร็จบอกเค้าเดี๋ยวเค้าไปรับ
ผม ครับ ตอนนี้อยู่ไหนอะ
ก้า อยู่ห้องเพื่อนครับ
ผม อื้อ งั้นเดี๋ยวอาบน้ำเสร็จละกัน

ผมอาบน้ำเสร็จก็โทรหามันครับ มันก็มารับ

ก้า หอมจัง //เข้ามากอด จูบ ลูบไล้//
ผม อยู่กับมึงแม่งเปลืองตัวชิบเลย
ก้า เปลืองอะไรละจ่ายทั้งใจเลยเนี้ย //ดันผมลงเตียง// กินไอติมพี่ไหมครับ
ผม กินตรีนน้องไหมครับ
ก้า เมียใครว่ะ โหดจริงๆเลย 
ผม ผัวใครเนี้ย ขี้เอาจังเลย //หยิกแก้มมัน//
ก้า ผัวเต้ไงจะผัวใครละ //หอมแก้มผม// 
ผม ไปกินได้ยัง
ก้า แวะกินข้าวก่อนเน้อะ

ผมเดินขึ้นรถครับ มันพามากินข้าวก่อน 

อยู่บนรถ 

ก้า ตัว 
ผม ครับ //เล่นมือถือ//
ก้า วางมือถือ //วางมือที่ถือโทรศัพท์ข้างหนึ่ง// บอกให้วางมือถือไม่ได้ให้วางมือ //จับมือผม//
ผม ครับ วางแล้วเนี้ย 
ก้า น่ารักจัง //เอามือขยี้หัวผม//
ผม อื้อ เล่นอยู่ได้
ก้า เล่นไม่ได้หรือไง
ผม มันจากาจี้

มันก็เอามือมาจับน้องชายผม ผมตีมือมันครับ 

ก้า เ ี่ยนอะ ลองจิตนาการดูนะว่ากำลังจะ
ผม //ตีปากมัน// ไอ้ลามกเอ้ย สมองฝ่อหรือยังห้ะ
ก้า ตีทำไม //เสียงอ่อย// งอนแล้ว ง้อด้วย 

ผมนั่งเฉยๆอะครับ ถึงร้านผมก็จะลงรถ ก้ามันเกาะแขน 

ก้า ง้อหน่อย นร้า //อ้อนซะ// นร้า ง้อเค้าหน่อยจิ
ผม ให้ง้ออะไรละ
ก้า อือ //ยื่นหน้ามา//

ผมจุ้บปากมันครับ มันก็ยิ้มอยู่นั้นแหละ ผมไปสั่งข้าวกินครับก้ามันเขี่ยใบกระเพราไว้ข้างจานครับ

ผม ก้า กินกระเพราะด้วยดิ
ก้า มันฉุนอะตัวกินทีไรจามทุกที
ผม เมื่อก่อนไม่เห็นเป็น
ก้า ไม่รู้อะ
ผม กินเลยจะได้ไม่เป็นหวัดง่าย
ก้า แบบนี้ก็ได้หรอ

กินเสร็จก็ไปร้านนมกันครับ 

ก้า กินหมดหรอเนี้ย
ผม อือ
ก้า นี่จะมีเมียเป็นหมูแล้วหรอเนี้ย ดีใจจัง //ยิ้มหน้าบาน//
ผม หมูแล้วไงไม่รักหรอ
ก้า รักครับ ยังไงก็รักครับ 

ผมกินเสร็จก็พากันกลับครับ 

ก้า เดี๋ยวไปติวต่อนะ
ผม ครับ มาตอนไหน
ก้า ไน่แน่ใจอะ ไปและ

ผมเดินไปหาเจ้ครับ เจ้เปิดประตู

เจ้ ว่า
ผม ทำแบบนี้ทำไม
เจ้ ทำไร
ผม ไปลบเต้ออกจากเพื่อนก้า ลบทุกอย่างที่ก้ามีเต้อะ
เจ้ ไม่มีใครอยากเห็นเพื่อนเสียใจหรอก กี่ครั้งแล้วกับคำว่าให้อภัยของมึง มันไร้ค่าสุดๆเลย อย่าทำให้ตัวเองไร้ค่าสิเต้
ผม แล้วมันไร้ค่าตรงไหน ไปบอกให้เลิกยุ่งกับเต้ด้วย
เจ้ มึงไม่โกรธหรือเกลียดมันหน่อยหรอที่มันทำร้ายมึง แต่กูไม่ชอบให้ใครมาทำร้ายมึง โดยเฉพาะมึง ตามใจนะ กูไม่ห้ามแต่กูแค่ไม่อยากเห็นมึงร้องไห้ เพราะกูไม่ได้ดูแลมึงได้ตลอด 
ผม กูคิดผิดมากเลยที่ไว้ใจมึง มึงมันไว้ใจไม่ได้ //ผมพูดเสียงดัง เจ้มันเงียบครับ// 
เจ้ ตามใจมึงนะ ถ้าเลือกมันก็อยู่กับมัน เจ็บให้เป็นละกัน จะได้เลิกควาย 
ผม ไม่ได้ควาย
เจ้ //ขึ้นเสียง// โถ่วเต้ เลิกโง่ซะที เลิกทำร้ายตัวเองได้แล้ว คนที่มองเห็นทุกอย่างแต่ทำอะไรไม่ได้ มันกู กูเห็นกูก็เจ็บ ก็พูดอะไรไม่ได้กูก็เจ็บ 
ผม ไม่ต้องมาอ้างว่าเจ็บว่ะ //อารมณ์ล้วนๆ// กูรู้ว่ามึงไม่อยากให้กูกับก้าคบกัน มึงเลยหาเรื่องให้มันไม่มายุ่งกับกูช่ะ ที่กูนอนร้องไห้ทุกวัน ก็เพราะมึง
เจ้ //หันหน้าหนี// เต้ พอเถอะว่ะ กูเจ็บตั้งแต่ที่มึงบอกว่ากูไว้ใจไม่ได้และ โอเค พอ กูหยุด มึงหยุด เชิญมึงไปอยู่กับมันเต้ 
ผม พอกูเอาจริงมึงก็พูดออกมาว่ายอมแพ้ยอมหยุด ก็ดีเลิกก่อกวนได้แล้ว 
ผมเดินหันหลังให้มันครับ กำลังจะเปิดประตู 
เจ้ กูขอพูดประโยคสุดท้ายนะเต้ //ผมหยุดฟัง// ถ้าวันข้างหน้ามึงเลือกแล้วให้มึงเดินไปให้ไกลที่สุด โดยที่ไม่ต้องจำว่ากูเคยอยู่ข้างๆมึงเว้ย กูจะหยุดอยู่ตรงนี้ กูจะพอแค่นี้ โชคดีละกัน 
ผมหันไปมองเจ้ครับ ตอนนั้นน้ำตาผมไหลแล้วแหละ แต่เจ้มันหน้านิ่งๆสไตล์มันอะครับ 
ผม มึงมันเห็นแก่ตัว   
เจ้ //ยืนมองหน้าผมเเบบเงียบ// 

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
//////////////////////////////////ถ้าเรารักใครสักคน เราก็พร้อมจะหยุดที่เขา//////////////////////////////////////////
////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

พิมพ์ตกบ้างอย่าว่ากันเน้อ
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by game Wed Nov 16, 2016 4:23 pm

พี่เต้หนูว่าพี่กัสน่าจะชอบพี่นะ
หนูว่าพี่ก้าดูเป็นคนที่มีความลับตลอดเลย พี่รักเขาพี่อยากหยุดที่เขาแต่ต้องดูด้วยว่าเขาอยากหยุดที่เรามั้ย หนูเข้าใจพี่นะ. พี่เต้สู้ๆนะค่ะ✌✌✌
game
game

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Thu Nov 24, 2016 11:12 pm

- นั้นสิครับ หรือจะรักพี่กัสดี แฮร่ๆ ไม่ได้ๆ 

ใจความสำคัญ

ต่อ 
ต่อ 
ต่อ

ผม มองทำไมพูดดิ
เจ้ //กอดอกเงียบมองหน้านิ่ง//
ผม ทำไมไม่พูดละ อวดดีจังเลยนะตอนแรกเนี้ย ทำเป็นกอดอกหน้านิ่ง จริงๆก็ทำอะไรไม่ได้อะดิไม่มีข้อแก้ตัวอะดิ 
เจ้ //ยิ้ม// ไปเถอะเธอ ถ้าเราโวยวายหรือทำรา้ยเดี๋ยวเราต้องรับผิดชอบน่ะ เราคิดว่าเราเข้าใจเธอมากกว่าคนอื่นนะ แต่เธอคุยด้วยก็เท่านั้นในเมื่อไม่เข้าใจ พูดไปก็ ไม่ได้มีประโยชน์อะไร //มันพูดเสร็จแล้วหันหลัง ผมตกใจมากครับตอนนั้น//

ผมเดินไปกระชากไหล่มันครับ มันพูดเหมือนผมไม่ใช่เพื่อนมันแล้วอะ ผมจับข้อมือมัน มันจับผมทุ่มท่าหงายอะครับ เจ็บหลังไปหมด ไม่ทันได้ตั้งตัว มันเดินออกไปข้างนอกครับ 

เจ้ ไม่ต้องเก็บของนะ เดี๋ยวเรามาเก็บเอง 

เจ้มันพูดเสร็จก็ไปไหนไม่รู้ครับ ผมก็เดินกลับห้องแบบเจ็บๆแหละ หาเรื่องใส่ตัวอีกแล้ว ผมนั่งคิดทบทวนเรื่องที่พูดไปเมื่อกี้ครับ ผมพูดอะไรแรงไปไหม แต่จำได้ว่าเจ้มันบอกว่า “ถ้ามันได้เกลียดใครคนๆนั้นจะไม่มีตัวตนเลย” ผมกลัวที่ว่ามันจะเกลียดผม ผมนั่งคิดแล้วคิดอีกครับ รู้สึกผิดจริงๆแหละ ไม่มีเหตูผลจริงๆแหละ แล้วผิดที่ผมที่ไม่ฟังมันด้วย ผมจะโทรไปขอโทษมันแต่ไม่รับสายครับ ผมนั่งอ่านหนังสือนิดหน่อย ก็นอนครับ นอนไม่หลับหรอก มาหลับเอาช่วงใกล้ๆเช้า

เช้าที่แสนจะวุ่นวาย ก้ามันตื่นไปวิ่งครับ ผมก็มาเรียนปกติ ที่ไม่ปกติคือ เจ้ไม่คุยกับผม ผมเดินผ่านเจ้ครับ 

ผม เจ้ เรียนไร เจ้

มันเดินผ่านผมไปเลยครับ ผมจะจับมือมันมันก็ไม่ให้จับ 

ผม เจ้ ขอโทษ 

มันเดินไปครับ อาร์ก็เดินมาหาผม

อาร์ ทำไมว่ะ
ผม ไม่มีไร ไปเรียนเถอะ 

ผมก็ไปเรียนแหละครับ นั่งคิดไปมา เจ้ไม่ได้บอกใครว่าเราทะเลาะกัน 

บอส เป็นไรว่ะเต้ ฟึดฟัดนานและ
ผม อารมณ์ไม่ไม่ดีว่ะ 
บอส ไปเล่นบอลกับพวกกูไหม

ผมก็ไปกับพวกมันครับ เล่นพอให้หายคิดอะไรไปซักพัก ก้ามันเดินมาทางสนามพอดีครับ ผมเลยจะเรียกมัน 

ผม ก้ะ อ้ะ  เชี้ยยย ใครว่ะ //บอลโดนกลางหลังผมครับ//

ก้ามันวิ่งมาหาผม

ก้า เจ็บไหม
ผม อือ 
เพื่อน ขอโทษนะเต้ เรียกไม่ทัน 
ผม ไม่เป็นไรๆ ไม่ต้องมาวัดความแข็งของกระดูกกูหรอก กูเจ็บ

เพื่อนก็ไปเล่นบอลต่อครับ 

ก้า เดี๋ยวก็หาย ไปห้องพยาบาลป้ะ
ผม ไม่อะ ตัวจะไปไหน
ก้า มีเรียน เดี๋ยวกลับดึกนะ ติวกับเพื่อนต่ออะ
ผม ครับ งั้นไปกินข้าวด้วยกันก่อนค่อยไปติว
ก้า เอางั้นหรอ อื่ม งั้นตัวมากินที่ห้องเพื่อนกับเค้าไหม วันนี้กินห้องเพื่อนอะ
ผม อือ งั้นเดี๋ยวไปกินกะอาร์ก็ได้ครับ 
ก้า ครับ ไปเรียนก่อนนะ

ก้ามันเดินไปผมก็นั่งดูเพื่อนเล่นบอล พี่กัสก็โทรมาครับ

พี่กัส อยู่ไหน
ผม สนามบอลครับ
พี่กัส มาขายของเป็นเพื่อนหน่อย
ผม ปวดหลังไปไม่ไหว
พี่กัส มาเร็วๆ 
ผม ครับๆ

ผมวางสายก็ไปหาพี่กัสครับ ดีหน่อยวันนี้เอามอร์ไซค์ตัวเองมา ผมเดินไปหาพี่กัสที่ร้านพี่แก 

พี่กัส กว่าจะมานะ
ผม ลูกใครอะพี่ 
พี่กัส ลูกพี่เนี้ยแหละ 
ผม เอ้า แล้วแม่เขาละครับ
พี่กัส เขาไม่สนใจหรอก
ผม อ้าว ทำไมพี่พูดงั้นอะ
พี่กัส พี่มันพวกวัยรุ่นสร้างตัว ไม่มีเวลาพาเขาไปนู้นนี่นั้นเหมือนคนอื่นหรอก
ผม น้องกี่เดือนแล้วอะพี่ 
พี่กัส ห้าจะหกแล้วอะ อะฝากอุ้มหน่อย 
ผม ผมอุ้มเด็กไม่เป็น //ยัดให้//
พี่กัส เดี๋ยวก็เป็นเองแหละ

ผมนั่งเกรงเลยครับ ไม่กล้าขยับไปไหน

พี่กัส ทำตัวตามสบายเต้ แค่ประคองเด็กไว้เฉยๆอะ

ผมก็อุ้มน้องไว้ที่อกอะครับ ไปนั่งแปลแล้วเอนหลัง ไม่รู้ว่าหลับไปตอนไหน 

พี่กัส เต้ เต้ 
ผม หึ อ้าว เผลอหลับ
พี่กัส ระวังน้ำค้างโดนหัวน้อง ไปนอนข้างในรถไป 
ผม จะกลับแล้วไม่ใช่หรอครับ 
พี่กัส อื้ม ไปนอนรอที่รถไป 

ผมก็พาน้องไปรอที่รถครับ พี่กัสก็เก็บของเสร็จแล้ว 

พี่กัส มา
ผม อะ น้องชื่ออะไรยังไม่บอกเลย 
พี่กัส ชื่อกัสจัง 
ผม พี่ก็ชื่อกัสแล้ว ทำไมให้น้องชื่อกัสล่ะพี่
พี่กัส ไม่บอก กินข้าวไหม
ผม ผมเอารถมาอะ 
พี่กัส งั้นไปกินร้านหน้าหอเต้ 
ผม โอเคครับ 

ผมไปรอพี่กัสกับน้องกัสที่ร้านข้าวครับ พี่กัสก็ป้อนนมน้องไปก็กินข้าวไปด้วย 

พี่กัส ขอบใจนะที่อยู่เป็นเพื่อน 
ผม ครับ ฝันดีนะครับ 

ผมก็มาอาบน้ำแล้วเล่นโทรศัพท์ครับ ไม่มีไรมากกกก ก้ามันโทรมาครับ 

ผม ว่าไงครับ
ก้า คิดถึง 
ผม แสดงว่าไม่กลับช่ะ
ก้า ครับ เดี๋ยวอยู่ด้วยทั้งคืนเลย 
ผม ยังไง
ก้า อย่าวางสายไง
ผม วางก็ได้ไม่เป็นไรหรอก 
ก้า ไม่วาง 
ผม กินแล้ว
ก้า ทำไรอยู่
ผม นอนอะ
ก้า อาบน้ำยัง
ผม อาบแล้ว 
ก้า นอนได้แล้วดึกมากแล้วเนี้ย 
ผม ครับฝันดีนะ 
ก้า ครับ ให้วางช้ะ
ผม อื้อม 
ก้า รักนะครับ 

มันวางสายไปครับ ผมก็นอนเล่นแปป พี่กัสก็โทรมา 

พี่กัส เต้
ผม ครับ
พี่กัส นอนยังครับ
ผม กำลังนอนครับ 
พี่กัส //เงียบ//
ผม มีไรพี่
พี่กัส เปล่าอะ เหงา
ผม นอนสิครับ จะได้ไม่เหงา 
พี่กัส หาคนมานอนเป็นเพื่อนหน่อย 
ผม หาเองสิ
พี่กัส เออจำไว้
ผม พี่กัส เต้มีอะไรจะถามหน่อย
พี่กัส หน่อยเดียวนะ
ผม เยอะๆ
พี่กัส ก็บอกว่าหน่อยเดี่ยวไม่ใช่ไง
ผม โอ้ย คือผมทะเลาะกับเพื่อนอะตอนนี้มันไม่คุยกับผมผมจะทำไงดีอะพี่
พี่กัส ก็ทำใจ
ผม สาระหน่อย 
พี่กัส ง้อไง
ผม แค่เนี้ย
พี่กัส ก็ตื้อก็ง้อไงอ้อนอะ ทำเป็นไหม
ผม ทำเป็นแต่ไม่กล้าทำกับมัน
พี่กัส เพื่อนเป็นผู้ชายหรือไง
ผม ไม่ใช่ครับ ผู้หญิง 
พี่กัส ก็อย่างที่บอกแหละ อ้อนๆเอา
ผม ครับ ผมง่วงแล้วอะ นอนก่อนนะครับ 
พี่กัส โอเค ฝันดีนะ

ผมวางสายแล้วก็นอนครับ 

ว่างจัง ไม่มีเรียน ฮีฮีๆ แต่ต้องไปค่าย เจ้มันเงียบไปเลยครับ ผมเข้าไปในค่ายก็มองหามันก่อน มันก็แจกของให้เด็กน้อยแหละครับ ตอนนั้นก็บ่ายแล้ว ส่งน้องกลับบ้าน ผมเดินไปหาเจ้

ผม เจ้ //มันเดินหนี// เจ้ //เดินออกมาจากค่าย// เจ้ เต้ขอโทษ ผิดไปแล้วขอโทษนะครับ สัญญาว่าจะไม่ทำอีก นะครับ ยกโทษให้นะ ขอร้องละ นะๆ ไม่สบายใจจริงๆนะ ตอนที่ไม่ได้คุยอะ เจ้ หันมาคุยหน่อยสิ //ไปนั่งร้านน้ำ// 
เจ้ ชานมไม่หวานไม่ปั่น
ผม เจ้ ขอโทษนะคะ ขอโทษนะคะคนดีของเต้ นะเจ้นะ ยกโทษให้เต้นะ จะทำอะไรก็ยอมจะตีจะเตะจะต่อยก็ยอม หายโกรธนะคะ เจ้ //ดีหน่อยคนในร้านไม่มี// เจ้ ร้องไห้จริงๆนะ

เพี้ยะ!! เจ้มันตบผมครับ หน้านี่ชาไปหมดแสบตรงที่โดนด้วย คนขายน้ำถึงกับหยุดคนน้ำ ผมก็เอาลิ้นแตะข้างในอะครับ แล้วจับดูตอนนั้นน้ำตาจะคลอ ผมจับมือมันดูครับ แดงเลยนะมึงตบกูแท้ๆ ผมเอามือมันมาจับหน้าผมครับ มันก็ลูบ //แสบสาดลูบทำเบ้าอะไร// 

ผม หายโกรธยัง 

เจ้มันมองหน้าผมแล้วก็เก็บมือครับ มันจ่ายเงินแล้วถือน้ำเดินไปที่รถ มันดูดจนหมดแล้วแหละครับ ผมก็เดินตามมันไป

ผม เจ้ หายโกรธเถอะนะ ขอโทษนะ ขอโทษนะครับ 

เจ้มันหันกลับมาแล้วโยนใส่ผมครับ ดีหน่อยที่ไม่เปื้อน 

ผม เจ้ 

เจ้ คิงกึ๊ดว่าขอโต้ดแค่นี้มันจะล้างความฮู้สึกที่เสียไป๋ได๊ก่ ความฮู้สึกฮาตี้มั๊นเสียไป๋มั๊นเอ่ากลับมาบ่าได่เน้อ ขอโ้ต้ดๆ มันหายเจ๊บบ้ะ หายเจ๊บตี้ฮาโดนคิงฮ้องก่ มั้นกะบ่ได๊เซา มาขอโต๊ดหยัง? คำอู้ที่อู้ไป๋มั้นเอ๋ากลั้บมาบ่ได๊เต้ ก่อนอู้หยังกะหัดกึ๊ดบ้างหนา จะได๊บ่าต้องมาขอโต้ดตีหลัง โอกาสมันบ่ามีขุ๊เมื่อไป๋ กะว่าบ่าต้องมายุ่งในเมื่อฮาไว๊ใจ๊บ่าได๊ แล้วมายุ่งโต้ยหยัง ไป๋อยู่กะคนฮักของคิงนู้นบ่าต้องมาฮู้จักกับคนตี้ไว้ใจ๊บ่าได๊ผ่องฮา หื้อได๊ขุ๊แนว หยะหื้อคิงขุ๊แนว นี่กะ่แนวตี้คิงหื้อมา งึ๊ดใจ๋ขนาด ก๊ายง่าวขนาด ฮานี่ละ

(((((((​ คิดว่าขอโทษแค่นี้มันจะล้างความรู้สึกที่เลียไปได้หรอเต้ ความรู้สึกกูที่มันเสียไปมันเอากลับมาไม่ได้หรอกนะ ขอโทษๆ มันหายเจ็บป่ะ หายเจ็บที่กูโดนมึงด่าป้ะ มันก็ไม่ได้หายอะ มาขอโทษเพื่อ? คำพูดที่พูดไปมันเอากลับมาไม่ได้เต้ ก่อนพูดหัดคิดบ้างนะ จะได้ไม่ต้องมาขอโทษทีหลัง โอกาสมันไม่ได้มีทุกครั้งเสมอไปหรอกนะ ก็บอกว่าอย่ามายุ่งในเมื่อกูไว้ใจไม่ได้แล้วจะมายุ่งด้วยทำไม ไปอยู่กับคนรักของมึงนู้น ไม่ต้องมารู้จักกับคนที่ไว้ใจไม่ได้แบบกู ที่ไม่พูดเพราะไม่อยากพูด ไม่ใช่ว่าพูดไม่ได้ เลิกตอแยได้แล้ว ในเมื่อเลือกที่จะไม่ฟังกูมึงก็ไม่ต้องมายุ่งกับกู ให้ได้ทุกอย่าง ทำเพื่อมึงทุกอย่าง นี่หรอสิ่งที่มึงตอบแทนกู คาดไม่ถึงจริงๆ โง่มาก กูเองแหละ ))))))

มันด่ามาเยอะครับ ผมยืนสำนึกผิดแทบไม่ทัน ผมจำคำที่มันด่าไม่ได้หรอกครับ พูดรัวมาก ที่แรงกว่านี้ก็เยอะ ยิ่งเป็นปากเจ้แล้วด้วย
ผม ขอโทษ 

ผมเข้าไปกอดมันครับ มันก็กอดผม

เจ้ อย่าทำอีกนะ เคยบอกตั้งหลายรอบเรื่องพูดก่อนคิด  //มันซบที่อกผมครับ ผมก็ลูบหัวมันครับ//
ผม ลืมมันไปเน้อะ รักไนท์นะครับ //ผมจูบหน้าผากมัน มันก็ผลักออกครับ// จะไปไหน
เจ้ เอาเอกสารไปส่งพี่ 

มันขึ้นรถไปครับ ผมก็ขับรถออกมากลับห้อง อาร์มันนั่งเล่นเกมส์ในห้องผมครับ 

ผม เข้ามาได้ไงเนี้ย
อาร์ มีกุญแจ //โชว์กุญแจ//
ผม ทีหลังก็บอกก่อนดิ
อาร์ ไม่ //ผมไปล็อกคอมัน//
ผม ไม่อะไร เอามานี่เล่นด้วย 

ผมนั่งเล่นเกมส์กับมันครั บ 

อาร์ มึงทะเลาะกับเจ้หรอ
ผม เปล่าใครบอกมึง
อาร์ ไม่เห็นคุยกัน
ผม มั่วละทะเลาะที่ไหน ไม่มี
อาร์ เออ อย่าทะเลาะละกัน มึงก็รู้ว่ามันรักมึงมากแค่ไหน รักมากกว่ากูอีก
ผม มึงไม่รักกูเท่าเจ้บ้างละ
อาร์ รักได้ไงก็มึงให้คนอื่นหมดไม่ใช่หรอ
ผม ไม่รู้ไม่ชี้ 

ผมหิวครับ เลยไปทำกับข้าวกิน อาร์มันก็นั่งเล่นเกมส์อยู่แหละครับ

อาร์ ข้าวห่อไข่นะเต้
ผม กินอย่างอื่นไม่เป็นไง
อาร์ ก็ชอบกินข้าวห่อไข่เต้อะ 
ผม ไข่บ้านพ่อง //ผมก็ทำให้มันแหละครับ//
อาร์ หอมจัง
ผม รีบกินเลย ค่ำเร็วจังว่ะ
อาร์ มึงนั่งเล่นเกมส์ตั้งนานมันคงไม่ค่ำให้มึงหรอกนะ
ผม เออกินเสร็จก็กลับได้และ 
อาร์ ไล่จังไม่อยากให้อยู่ก็บอก 
ผม กูไปอาบน้ำและ 

ผมอาบน้ำเสร็จออกมาก็ไม่เจอมันครับ กลับแล้วแหละ ดึกแล้วด้วย ก้ามันกลับมาจากเรียนครับ

ก้า กินอะไรยัง 
ผม กินแล้ว เค้าทำไว้ให้ตัวอะ
ก้า เค้าห่อไปกินกับเพื่อนนะครับ 

มันจัดการห่อไปกินครับ หอมแก้มผมแล้วก็ออกไป ผมนั่งเล่นเกมส์แปปเดียวเองจะเที่ยงคืนแล้วแหะ ผมไปเคาะประตูห้องเจ้ มันไม่มาเปิดครับ ผมเลยเข้าไป มันอาบน้ำอยู่ครับ ผมเลยเดินไปเอาเกมส์มันมาเล่น ได้เล่นแต่เกมส์แหะวันนี้ เจ้มันออกมาแล้วครับ

เจ้ ไม่ไปหานอน
ผม มานอนกับไนท์ไง
เจ้ ใครให้นอนด้วย
ผม มาเองอะ 

เจ้มันเช็ดผมอยู่ครับ ผมเลยเดินไปเอาไดร์มาเป่าผมให้มันครับ 

ผม มานั่งนี่เดี๋ยวเป่าผมให้ 

เจ้มันก็มานั่งครับผมก็เป่าผมให้มัน มันก็นั่งเล่นเกมส์ครับ  

ผมเป่าผมให้เจ้เสร็จก็โน้มไปจูบหน้าผากมันทีหนึ่งครับ  เจ้มันก็มานั่งข้างบนกับผม ผมก็เล่นเกมส์ต่อจากมัน เจ้มันเอามือมาจับ ผมผมครับ แล้วเดินไปไหนไม่รู้ เดินกลับมาอีกทีมาหยุดเกมส์ผมไว้

ผม เอ้า ทำไม
เจ้ หันมานี่ 

ผมหันไปหามัน 
เจ้ ผมยาวแล้วนะ 
ผม จะตัดให้ไง
เจ้ นานี่ 

มันลูบหัวผมครับ แล้วเสยผมผมขึ้น เจ้มันยืนแล้วตัดผมให้ผมครับ 

เจ้ จะปล่อยให้ยาวเลยหรือไง
ผม ไม่มีเวลาตัดอะ
เจ้ ครั้งหน้าเดี๋ยวตัดให้ใหม่ เอาแค่นี้ก่อน หล่อและ
ผม จริงอะ //ส่องกระจก// 
เจ้ อะเสร็จและ 

เจ้มันเอากรรไกรไปเก็บครับ ผมก็ไปนอน ครับเจ้มันก็มา 

เจ้ ไปนอนข้างล่าง
ผม ไม่เอาจะนอนข้างบน
เจ้ เต้ไปนอนข้างล่าง //ปาหมอนใส่ผม//
ผม มานี่ //ดึงเจ้มานอน// 
เจ้ เอาหมอนข้างมากั้นดิ
ผม กั้นทำไมละ 
เจ้ เต้ เหนื่อยนะรู้ป้ะ
ผม เหนื่อยเหมือนกันแหละ
เจ้ จะเอายังไงว่ามา
ผม หนุนแขนหน่อย //อ้อน//

เจ้มันเอาแขนมาให้ผมหนุนครับ ผมก็นอนซุกอกมัน ใหญ่เหมือนกันแหะ ผมกอดมันครับตัวบางจริงๆ มันก็กอดผมแหละ 

ผม เจ้ เจ้ //ไม่ตอบ//

ผมปลอดกระดุมเสื้อมันเม็ดบนครับ ทำคิสมาร์คก่อนละกัน เจ้าของ ฮีฮี

เจ้ อื้อ ทำไร //งัวเงีย//
ผม นอน
เจ้ รักนะ //อารมณ์ไหนเนี้ย//
ผม รักพี่ไนท์เหมือนกันครับ
เจ้ ต่อไปก็ฟังกันด้วยละ 
ผม ครับ //เจ้มันกอดผม//

ผมตื่นมาตอนเช้า ผมยังกอดเจ้อยู่เลยครับ แต่กอดจากข้างหลัง นาฬิกาเจ้มันปลุกแต่เช้าเลย เจ้มันลุกไปอาบน้ำผมก็นอนต่อ 

เจ้ เต้ ออกไปล็อกห้องให้ด้วยนะ
ผม อือ 

ผมเข้าไปล้างหน้าแปรงฟันแล้วไปห้องตัวเองครับ ก้ามันก็นอนเล่นโทรศัพท์ผมอยู่ 

ก้า ไปนอนไหนมา
ผม ห้องเจ้อะ 
ก้า มานี่เลย 
ผม ทำไมครับ //เดินไปหามัน// 

มันถอดกระดุมเสื้อผมครับ 

ผม ถอดทำไม
ก้า มานี่ //ดึงผมไปกอด//
ผม โอ้ย ปล่อยได้แล้ว 
ก้า มาหอมแก้มหน่อย //มันนอนลงแล้วดึงผมไปด้วยครับ ผมเลยจะกัดหูมันแต่มันไม่ให้กัด เลยกัดแขนมันแทน 
ก้า โอ้ยเจ็บ มานี่เลย //มังดึงผมลงโซฟา แล้วถ่ายรูปครับ//
ผม ไม่เล่นแล้วจะไปอาบน้ำ 
ก้า ก็ไปดิ 

มันเปิดทีวีดูครับ ผมก็ไปอาบน้ำ ผมอาบน้ำเสร็จแล้วออกมาก้ามันทำกับข้าวไว้ให้กินครับ ผมโทรหามัน ไม่รับสายสงสัยจะไปเรียนแล้วแหละครับ ผมก็กินข้าวเสร็จก็ไปเรียนครับ วิชาสุดท้ายของวัน พากันเดินเข้าห้องครับ

อาจารย์ ทำไมมาช้า
ผม ผมไปรออาจารย์อยู่ข้างบนอะครับ หลงห้อง
อาจารย์ เรียนจะเป็นเทอมแล้วยังหลงอยู่หรอ
ผม จำได้ว่าเรียนคาบนี้วันเสาร์ครับ 

อาจารย์ปาช็อกโกแลตมาใส่ผมครับ ผมมานั่งอาจารย์ก็ถามคำถามครับ พวกก็ตอบ ผมก็ตอบได้บ้างไม่ได้บ้างครับ แต่เหมือนจะตอบเยอะเลย เพราะขนมเต็มโต๊ะผมเลยครับ หมดคาบเรียนก็ค่ำแล้วครับ

อาจารย์ ถ้าเธอทำไม่ได้ฉันจะฆ่าเธอนะเต้
ผม เอ้า เตรียมเชือดผมได้เลยอาจารย์ 
อาจารย์ ฝนมีดละ 

ผมเรียนเสร็จก็ไปกินข้าวครับ แล้วกลับห้องก้ามันอาบน้ำอยู่ครับ นั่งเล่นไลน์ซักแปปครับ เลยโพสต์รูปลงไลน์ อื้มมมมไอ้ก้าแกล้งเอารูปลง อายครับ

ก้า ห้ามลบนะ
ผม เอ้า อายอะ
ก้า อยากไม่มีอันอื่นเอง
ผม ขอโทษครับ 
ก้า ไปอาบน้ำได้แล้ว วันนี้ม๊าจะแวะมาหาอะ
ผม มาตอนกลางคืนเนี้ยนะ
ก้า ทำงานแถวนี้อะ
ผม ครับ 

ผมไปอาบน้ำแปรงฟันครับ ไม่ทันได้ใส่ชุดเลย

ก้า ตัวเร็วๆ เลยม๊ามาแล้วเนี้ย
แม่ก้า ไปเร่งน้องทำไมละลูก
ก้า แกล้งไปงั้นแหละม๊า
แม่ก้า ทานข้าวยัง
ก้า ทานแล้วครับ ม๊าละครับ 
แม่ก้า ยังเลยไม่คิดจะไปทานเป็นเพื่อนม๊าหน่อยหรอ
ก้า ก็ได้ครับม๊าเดี๋ยวให้หมูเสร็จเดี๋ยวก้าพาไปนะครับ
ผม เรียกใครหมู //ผมใส่ชุดนอนครับ//
แม่ก้า //หัวเราะ// ไปทานข้าวเป็นเพื่อนม๊าหน่อยเตเต้
ผม ผมเพิ่งทานไปอะครับ
ก้า ไปเถอะน่า หน้าอย่างหมูมีหรอจะปฎิเสธการกิน
ผม ดูชุดด้วย //ชุดนอน//
ก้า ไม่เป็นไรหรอกน่า
แม่ก้า ไปเถอะม๊าหิวจะแย่ 

พวกผมก็ไปหาอะไรกินครับ ผมสั่งแค่พ็อคซอพมากิน มีสลัดเลยให้ก้ามันกินเนื้อแทน

ก้า ม๊าดูดิ สั่งมาแล้วก็ไม่กิน
ผม ตอนแรกหิวตอนนี้กินไม่ไหวแล้วไง 
แม่ก้า ก้าก็กินแทนน้องอยู่แล้วนี่ครับ
ก้า ก็แน่แหละม๊า ไอ้หมูน้อยเอ้ย //ขยี้หัวผม//
แม่ก้า เต้กลับบ้านบ้างไหม
ผม ไม่ค่อยได้กลับครับ มีเรียนเสาร์อาทิตย์ 
แม่ก้า ก้านี่ก็ไม่ค่อยกลับ บอกจะกลับก็ไม่เคยเห็นหน้าเลย
ผม เอ้า แล้วที่ว่ากลับบ้านบ่อยๆนี่บ้านไหนหรอครับ //ผมมองหน้ามัน//
ก้า กะ ก็ว่าจะกลับไงแต่อยู่กับเพื่อน
แม่ก้า ทีหลังจะไปไหนก็บอกน้องดีๆละ //ยิ้ม//
ผม //ยิ้ม// มันติดบอลครับม๊าเห็นเพื่อนแท็กมันแต่ละทีตีสองตีสามดูบอล
แม่ก้า จริงหรอก้า
ก้า ม๊า โถ่เต้ //งอนผม// ไปบอกม๊าไมอะ
ผม แล้วไง
ก้า เดี๋ยวม๊าก็บ่นเค้ายาวอะ
ผม ให้เต้บ่นป้ะ
ก้า ก็นั่นไง
แม่ก้า พอแล้วทั้งสองคน ตีกันทุกทีเลย 
ก้า ม๊าก็ดูเต้ดิชอบทำให้ก้าโดนม๊าด่าอะ
ผม ทำตัวเองนี่ไม่ด่าก็ดีแล้วไง
แม่ก้า อิ่มกันหรือยัง
ผม อิ่มแล้วครับ
ก้า อิ่มแล้ว 
แม่ก้า ไปรอที่รถเดี๋ยวม๊าตามไป 

พวกผมเดินมารอที่รถครับ

ก้า ไม่เล่นแล้วรู้ได้ไงว่าเค้าดูบอล
ผม รู้ละกัน
ก้า //จับคอผม// บอกมาเลย
ผม ไม่บอกหรอก
ก้า ชอบฟ้องม๊าให้เค้าโดนด่า
ผม ก็ไม่อยากด่าเองไง
ก้า ขี้ฟ้อง
ผม งอนแล้ว
ก้า งอนเรื่องไร
ผม ไม่มีเหตุผล
ก้า เอ้า ขี้งอนว่ะ
ผม เออ
ก้า เอ้า ม๊าดูหมูน้อยมันงอนก้าอะ
แม่ก้า ก็ง้อสิลูก 
ก้า ไม่อะชอบงอนไม่ง้อหรอก

ผมขึ้นรถไม่คุยกับมันครับ แม่มันกลับไปแล้วครับผมก็นั่งอ่านหนังสือเรื่อยเปื่อย

ก้า //หอมแก้มผม// หายงอนยัง
ผม ยัง //เสียงแข็ง//
ก้า //อุ้มไปที่เตียง// หายงอนนะครับ
ผม ไม่ คิดก่อน 
ก้า ถ้ายังคิดอยู่จับเอาจริงๆนะ

ก้ามันถ่างขาผมออกครับ ผมนี่เสียวขาเลยทีเดียว 

ผม อือ หายแล้ว
ก้า มาทำกันเถอะ
ผม ไม่เอาจะนอนแล้ว
ก้า ตลอดเลยนะ ไม่เคยได้อะ
ผม ไว้อยากเดี๋ยวทำเองแหละ
ก้า ก็หมูไม่เคยอยากกับเค้าอะ มีแต่เค้าที่อยากอยู่คนเดียว มีแฟนทั้งคนมีตัวมีตนแต่ยังได้ชักว่าวอยู่เลย ดูๆใจแฟน //มันบ่นผมครับ//
ผม ก็ให้ขึ้นดิ
ก้า ก็ให้ขึ้นทุกครั้งอะ 
ผม คนละขึ้นอะ //ผมคลุมโปงนอนครับ//
ก้า อ้ะ งอนอีกและ ยังไม่ทำไรเลย ขี้งอนจังว่ะ
ผม หึ
ก้า โอ๋ หายงอนนะครับ 
ผม ง่วงแล้ว
ก้า หายงอนยัง
ผม หายแล้ว //หอมแก้มผม//
ก้า ฝันดีนะครับ 

ผมนอนแหละครับ ส่วนไอ้ก้ามันนอนเล่นเกมส์รอดูบอล 

ก้า เต้ เค้าไปก่อนนะ ไปเรียนด้วยละ
ผม รู้แล้วน่า
ก้า อือ อาจารย์คนนี้สอนเต็มเวลานะ
ผม รู้แล้ว จะไปน่า
ก้า ครับ 

มันเดินออกไปผมก็นอนต่อครับ พี่กรโทรมาหาผม 

พี่กร ปลุกป้ะเนี้ย
ผม ตื่นนานแล้วพี่
พี่กร พรุ่งนี้ว่างไหม
ผม ไม่ว่างครับมีเรียนตอนเช้า
พี่กร แล้วบ่ายละ
ผม ว่างครับ ทำไมอะพี่
พี่กร มาถ่ายรูป แนวนู้ด 

ผมสะดุ้งขึ้นมาทันทีเลยครับ

ผม ที่ไหนครับ
พี่กร ที่ร้านๆ
ผม กี่โมงอะพี่
พี่กร เลิกเรียนกี่โมงมาที่ร้านพี่เลย
ผม โอเคคครับ พรุ่งนี้นะพี่ ไว้เจอกันครับ 
พี่กร ครับผมแล้วเจอกัน

ผมก็อาบน้ำแต่งตัวออกไปเรียนครับ 

อาร์ จะกลับบ้านไหมวันนี้
ผม ไม่อะ 
อาร์ ไม่คิดถึงบ้านบ้างหรือไง
ผม อยู่มานานแล้วไหมว่ะ
อาร์ อือๆ ตามใจมึงนะ 

มาแล้วเน้อ ว่างจะต่อให้เน้อ ^^
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Sat Nov 26, 2016 12:34 am

พอบอกรูปนู้ดเต้นี่กระฉับกระเฉงทันทีเลย5555

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Fri Dec 02, 2016 11:26 pm

- ก็ต้องมีบ้างนิดหน่อยครับผม

/////เข้าเรื่องกันดีกว่า คงอยากรู้กันกระมัง มาบ่นอะไรให้ฟัง เดี๋ยวจะไม่เข้าใจ/////

เต้ซุ่มอ่านนะจะบอก เรื่องในเว็บนี้อะ ลุ้นดี 5555 อยากมีโมเม้นต์บางโมเม้นต์ในเว็บนี้ ^^ 

ต่อ
ดี
กว่า 
เน้อะ

ผม เออ แล้วพรุ่งนี้มึงไม่มาเรียนหรือไง
อาร์ มาแต่กูจะไปเที่ยวกับแฟนตอนเย็นอะ เลยค้างที่บ้าน
ผม ออ ตามใจ งั้นกูไปก่อนและ

ผมออกมาตลาดหน้ามอครับ ไปร้านพี่กัส

พี่กัส เป็นไร หน้าเหนื่อยๆ
ผม ง่วงนอนอะพี่
พี่กัส ไปนอนกับน้องกัสดิ 
ผม เอาน้องมาลำบากอีกแล้วนะพี่

ผมมานอนข้างๆน้องกัสครับ 

พี่กัส กินข้าวไหม
ผม ยังไม่หิวอะครับ 
พี่กัส ถ้าหิวก็บอกนะ 
ผม ครับพี่ 

ผมหลับได้ซักพักครับ ก้ามันโทรมา

ผม ครับ
ก้า ตัวอยู่ไหน
ผม อยู่ตลาด 
ก้า ไปทำไม
ผม มาซื้อของอะ
ก้า จะกลับตอนไหน
ผม ดึกๆอะครับ 
ก้า ดึก ดึกแค่ไหน
ผม ไม่แน่ใจอะครับ 
ก้า รีบกลับห้องเลย
ผม เออเดี๋ยวกลับน่า ไม่ไปไหนหรอก
ก้า เค้าจะไปติวห้องเพื่อนนะ 
ผม ครับ แล้วจะกลับไหม
ก้า กลับ ถ้ากลับมาไม่เจอที่ห้องคงรู้นะ
ผม รู้แล้วครับ 

ก้ามันตัดสายใส่ผมครับ ผมก็อุ้มน้องกัสมป้อนนม  

พี่กัส แฟนโทรตามหรอ
ผม ครับ
พี่กัส ไหนบอกว่าไม่มีแฟนไง โกหกหรอ
ผม ไม่ชัวร์ไงพี่ตอนนี้ชัวร์และ
พี่กัส อือแล้วแฟนไม่ว่าหรือไงมาอยู่นี่
ผม ไม่ว่าหรอกครับ เขาไม่ได้มาสนใจขนาดนั้น
พี่กัส กลับไปได้แล้วไปเดี๋ยวเขาเป็นห่วง //เสียงแข็ง//
ผม เอ้า เป็นไรเนี้ยพี่ 
พี่กัส ป๊าว
ผม เออ หึงไง
พี่กัส อย่ามาสี้สั้ว
ผม ใครหึงก็บอกหึง //หยอกพี่แก//
พี่กัส ดูลูกพี่ดีๆ 
ผม เปลี่ยนเรื่องและๆ

พี่กัสไปซื้อข้าวมาให้กินครับ 

พี่กัส เต้ชอบกินอะไรพี่ยังไม่รู้เลย
ผม ข้าว
พี่กัส ข้าวอะไรละครับ
ผม รู้แต่ว่าไม่ชอบข้าวต้มอะครับ
พี่กัส ทำไมละ
ผม ไม่รู้อะครับ กินแล้วจะอ้วกยังไงไม่รู้เลยไม่กินเลย

ผมนั่งกินข้ากับพี่กัสน้องกัสครับ 

ผม พี่ขายวันๆนึงได้กี่บาท
พี่กัส พันสองพัน 
ผม แล้วค่ากินละพี่พอหรอ
พี่กัส พอนะ แม่ให้มาเพิ่มตอนที่พี่เอาน้องกัสมาเลี้ยงอะ
ผม ให้เพิ่ม คือ?
พี่กัส พี่ได้จากครอบครัวกับลุงเดือนๆนึงตกสองหมี่นห้า 
ผม พอมีน้องละครับ
พี่กัส ก็สามหมื่นห้า ประมาณนั้น ไม่พอก็ขอเพิ่มเอา

พี่กัส เหลือๆอะ พี่ไม่ค่อยใช้ตังค์ นอกจากไปสังสรรกับเพื่อน 
ผม ทำไมไม่ให้แม่พี่เลี้ยงน้องอะครับ
พี่กัส แม่พี่ต้องทำงานกับลุงเดินทางบ่อยๆอะ เลยให้พี่เลี้ยงไปก่อนช่วงนี้
ผม ครับคุณพ่อมือใหม่ 
พี่กัส รับสมัครแม่ใหม่ของน้องอะ
ผม ผมให้น้องเรียกผมว่าอาดีกว่า เวลาโตมาอะครับ 
พี่กัส อยากทำงานอะไรอะ
ผม ผมหรอ ไม่รู้อะครับ ม๊ากับป๊าให้ทำไรผมก็ทำแหละ 
พี่กัส อืม
ผม แล้วพี่อะครับ
พี่กัส น่าจะทำงานที่บริษัทลุงแหละพี่ก็ยังไม่รู้ อาจจะเลี้ยงน้องก่อนสักปีอะ 
ผม เหนื่อยหน่อยนะพี่555 

ผมกินข้าวเสร็จก็เก็บของครับ พี่กัสก็กลับบ้าน ผมก็กลับห้อง ไปอาบน้ำ อาบท่า นอนครับ ก้ามันมาตอนดึกๆ

ก้า ตัว //กอด//
ผม เป็นไร
ก้า คิดถึง หึง หวง ห่วง รักนะครับ 
ผม มามุขไหนเนี้ย
ก้า เค้าไปอาบน้ำก่อน เหนื่อยอะ 

ผมก็นอนเล่นโทรศัพท์มันครับ ก้ามันอาบเสร็จก็มานอนข้างผม 

ก้า อยากมีลูกอะ 
ผม จะไปมีกับใครละ อยู่ดีๆก็พูดออกมารักษาน้ำใจหน่อย 
ก้า หาแม่อุ้มบุญไงตัว 
ผม ครับเดี๋ยวค่อยคุยก็แล้วกัน //แค่คิดก็ปวดหัวอยู่ละ จะรอดไหมเนี้ยความรักเนี้ยยยย//

ผมไปเรียนครับ เสร็จแล้วก็ไปหาพี่กรเลย 
พี่กร มาพอดี ปรับแสงกล้องยัง
ผม ปรับมาแล้วครับ 
พี่กร เดี๋ยวรอบีแต่งหน้าให้น้องก่อน 

ผมนั่งรอดูแบบแจ่งหน้าไปก็จินตนาการไปแหละครับ ว่าจะเป็นยังไงต่อไป แบบเสร็จแล้วครับ พี่ๆก็จัดท่าให้ส่วนผมก็ถ่ายกับพี่ๆนั้นแหละครับ นางแบบก็อ่อยดีนะครับ 5555 แต่คงได้แค่คิด พวกผมถ่ายเสร็จก็นั่งเลือกรูปกันครับ

นางแบบ เต้ อยู่ปีหนึ่งหรอ
ผม ครับ แล้ว?
นางแบบ อยู่ปีสองจ้ะ 
ผม ครับ น่ารักอะ
นางแบบ เขินนะเนี้ย
ผม มีแฟนยังครับ //ม่อนิดนึง//
นางแบบ มีแล้วคะ 
ผม แห้วอะ
นางแบบ พี่กรบอกว่าเต้มีแฟนแล้ว 
ผม อ้าว หรอ //ผมเกาหัวแบบเขินๆครับ//

พี่กรเดินมา ขยี้หัวผมครับ 

พี่กร อยู่กินข้าวก่อนนะ เมย์ละ(นางแบบ) 
เมย์ ไม่ดีกว่าจะ พอดีนัดแฟนจะไปกินกับครอบครัวอะคะ 
พี่กร งั้นเดี๋ยวให้บีไปส่ง รูปเดี๋ยวอัพลงให้นะครับ 
เมย์ เต้ เล่นเฟสไหม
ผม ไม่อะครับ
เมย์ ไอจีละ
ผม ไม่ครับ 
เมย์ ไม่อยากให้หรือเปล่า
ผม มีแค่ไลน์ครับ เล่นไลน์อย่างเดียว
เมย์ งั้นขอไลน์ก็ได้ 
พี่กร ไม่ต้องไปขอน้องหรอกเมย์ กี่ชาติจะมาตอบก็ไม่รู้
ผม ว่างก็ตอบแหละครับ ช่วงนี้ว่างเยอะด้วยตอบทุกคนแหละ
พี่กร ใช่แน่หรอ
เมย์ งั้นเดี๋ยวเมย์กลับก่อนนะคะ แล้วเจอกันเต้ 

ผมโบกมืออย่างอาวร น่ารักจริงๆพี่คนนี้ 

พี่กร เหม่อๆ ไปกินข้าวป้ะ 

ผมมานั่งกินข้าวกับพวกพี่ๆครับ โดนบ่นเรื่องเวลากับเรื่องไม่มาให้เห็นหน้า ผมกินเสร็จพี่กรก็มาส่งที่รถครับ 

พี่กร คิดถึงนะครับ 
ผม ครับ ผมไปก่อนนะ

ผมขับรถออกมา ว่าจะกลับบ้านแต่ไปห้องเลยละกัน  ผมเดินเข้าห้องไป ได้ยินเสียงเหมือนมีคนอยู่ในห้อง ผมนึกว่าไอ้อาร์ครับ เลยกำลังจะด่ามัน 

ผม อะ 

หันมามอง ใครว่ะ ?? ก้ามันเดินมาจากห้องน้ำครับ 

ก้า ตัว นี่เพื่อนเค้า 
ผม ครับ 
ก้า ชื่อพู่กัน 
ผม ครับ แล้วมาทำไมครับพี่
ก้า มาติวให้เค้าอะ 
ผม ครับ //ติวแล้วทำไมที่นอนยับว่ะ จำได้ว่าก่อนไปถ่ายรูปปูไว้อย่างดี//
ก้า ตัวกินไรมายังอะ
ผม ยังครับ 
ก้า งั้นไปกินกับพวกเค้าไหม เดี๋ยวเค้าไปส่งเพื่อนด้วย
ผม ไม่อะครับ เดี๋ยวจะไปกินกับเจ้อะ
ก้า งั้น เค้าไปก่อนนะครับ เดี๋ยวมานะ
ผม ครับ 

ผมเดินไปนั่งเล่นคอมอะครับ ไม่รุ้จะเล่นอะไรในคอมดี เลยดูรูปที่ถ่ายไว้ ผมนั่งเล่นเรื่อยเปื่อยอะครับ ก็เลยเดินไปเคาะประตูเจ้ 

เจ้ มาทำไม
ผม ไปกินข้าวเป็นเพื่อนหน่อย
เจ้ ไม่ว่าง อ่านหนังสือ พรุ่งนี้ควิชวิชาหลัก 
ผม วันอาทิตย์เนี้ยนะ 
เจ้ เอออาจารย์ นัดติวอะ มีควิชด้วยนี่ไม่ได้เข้าเรียนสองสามคาบเดี๋ยวตามไม่ทัน
ผม ไม่เอาจะไปกินข้าว
เจ้ เลิกงอแงซักทีดิเต้ 
ผม ก็จะไปกับเจ้ 
เจ้ เออ รอแปป 

ผมกับเจ้ออกไปกินข้าวครับ เจ้โทรหาอาร์ อาร์มันก็มาครับ 

อาร์ ไปร้านนมต่อไหม
เจ้ นี่ไม่ไปนะ 
อาร์ เจ้ ไปนะอยากกิน
เจ้ ไปพรุ่งนี้
อาร์ แน่นะ
เจ้ เออ 

พวกผมกินข้าวเสร็จก็กลับห้องครับ เจ้มันก็ไปอ่านหนังสือต่อ ผมก็นั่งเล่นเกมส์ในห้องมันนั้นแหละครับ 

เจ้ เฮ้อ ไม่กลับห้องละเต้
ผม อ่านเสร็จแล้วหรอ 
เจ้ เที่ยงคืนละนะ 
ผม ไปอาบน้ำดิ 
เจ้ มึงคุยเรื่องเดียวกันกับกูหน่อย 
ผม เออ ไปก็ไป 

ผมเดินออกจากห้องมันมาห้องผมครับ ก้ามันอยู่ในห้องอยู่แล้ว เหมือนจะนอนแล้วด้วยนะครับ ผมไปอาบน้ำ มานอนครับ ง่วงแล้วเหมือนกัน 

ก้า ไปไหนมาอะ
ผม กินข้าว
ก้า ดึกเน้อะ
ผม นอนแล้วง่วง 

ก้ามันหันมากอดผมครับ  

ก้า ตัวตื่นได้แล้ว
ผม จะไปไหน
ก้า ไม่ได้ไปไหน ตัวอะจะไปไหน
ผม ไม่ครับ 
ก้า กินอะไร
ผม ผัดผัก
ก้า เดี๋ยวทำให้ไปอาบน้ำไป 

ผมลุกไปอาบน้ำครับ แล้วออกมา

ก้า ตัว เดี๋ยวนี้ไม่เห็นไปร้านพี่ต้าร์เลยละ
ผม ไม่ว่างหรอก
ก้า เรา ไม่ได้อยู่ด้วยกันแบบนี้นานแล้วนะ
ผม นานแค่ไหน
ก้า นานหลายเดือน ตัวจำช่วงที่เราไปทะเลได้ไหม
ผม อื้ม 
ก้า อยู่ดีๆ ตัวก็ทำดีกับเค้าเฉยเลย 
ผม แล้วถ้าวันนั้นไม่ทำดีด้วยละ
ก้า เค้าก็คงจะตามง้อตัวอยู่แบบนั้นละมั้ง
ผม ไม่ใช่ว่าตัดใจ //ผมนึกถึงไอ้ต้นครับ// 
ก้า ตัดใจอะไร ไม่หรอก นี่ไงเรายังได้เป็นแฟนกันเลย 
ผม ช่างมันเถอะ เรื่องมันผ่านมาแล้วอะ เจ็บว่ะ เวลาพูดเรื่องเก่าๆ 
ก้า  เอ้า ขอโทษนะครับ แต่เค้ารักตัวคนเดียวนะ 

มันเอาอาหารมาวางแล้วนั่งกินกับผมครับ 

ก้า ตัว จะไปทะเลกับเค้าไหม 
ผม ตอนไหน
ก้า ปีใหม่อะ
ผม เค้า ไปกับเฮียต้าร์ 
ก้า ไปกับเค้านะ
ผม ตัวก็ไปกับเค้าสิ
ก้า นานๆทีนะครับ 
ผม ไว้ค่อยคุยก็แล้วกัน 
ก้า ไว้ค่อยๆ ตลอดแหละ 
ผม เอ้า กินข้าวดิ ชวนคุยอยู่นั้นแหละ 
ก้า ครับๆ รักนะครับ 

ผมกินข้าวเสร็จก็ไปเดินเล่นครับ ช่วงนี้แดดไม่ค่อยมี ดีหน่อย 

ก้า //จับมือผม// ตัว
ผม เดี๋ยวคนอื่นเห็น
ก้า แคร์หรอ ปกติไม่เห็นแคร์ 
ผม แคร์คนข้างๆมากกว่า
ก้า แคร์เหมือนกัน แหละ
ผม แค่ไหนกัน 
ก้า แค่นี้แหละ //ทำนิ้ว// 
ผม ก็เอาไปแค่นั้นแหละ

ก้ามันวิ่งไล่ผมครับ แทนที่ผมจะวิ่งไล่มันนะ พวกผมพากันวิ่งมาที่รถครับ ก้ามันพาผมมาให้อาหารปลา แทนที่จะโรยให้ มันโยนถุงให้เลยครับ 

ผม ตัว จะบ้าหรอปลามันจะกินยังไงละ
ก้า เดี๋ยวมันก็กัดขาดเองแหละตัว
ผม เอาขึ้นมาเลย 
ก้า ให้มันกินนั้นแหละ
ผม ไอ้บ้า 

ผมนั่งหัวเราะมันครับ มันยังเขี่ยๆถุงอยู่ 

ก้า หัวเราะทำไมเนี้ย 
ผม ไอ้บ้าเอ้ย 
ก้า เอ้า ใครบ้าไม่มีหรอก ไปกันเถอะ

ผมพากันเดินเล่นก่อนครับ ทำไมวันนี้ก้ามันโก๊ะจัง พวกผมเดินเล่นก่อนครับ ก้ามันเดินไปเจอหมา มีเจ้าของครับสงสัยจะหลงมา ก้ามันไปอุ้มครับ เดินหาเจ้าของหมา พอเจอพวกเราก็กลับกันครับ 

ก้า ตัวซักเสื้อให้หน่อย 

มันถอดเสื้อให้ผมซักครับ สงสัยจะเปื้อนตอนที่อุ้มหมา ผมก็ไปซักแล้วตากให้มันครับ 

ก้า มานั่งนี่ 

มันเล่นเกมส์อยู่ครับ เรียกผมไปนั่ง

ก้า หิว จัง ทำกับข้าวให้กินหน่อยครับ 

ผมก็ไปทำข้าวผัดมาให้มันครับ 

ก้า ตัวไม่กินหรอ
ผม ไม่อะ 

ผมนั่งเล่นเกมส์ครับ มันก็ป้อนผมไปด้วย

ก้า คนไม่กินนะคนไม่กิน 
ผม ป้อนทำไมละ
ก้า อยากให้กินด้วยไง 
ผม ไม่จำเป็นเลย 
ก้า ไปหาเพื่อนนะ
ผม ไปทำไม
ก้า เล่นไพ่ ไปนะครับ //หอมแก้มผม//

ผมเล่นเกมส์เสร็จก็ไปหาเจ้ครับ เจ้มันทำการบ้านอยู่ นั่งรอไปก่อน อาร์มันก็โทรมาหาผม

อาร์ มาหาหน่อย
ผม ไปทำไมไม่จำเป็น
อาร์ นะๆ มาหาหน่อยนะ

ผมก็ไปหามันครั บ เจ้ให้ไปก่อน 

ผม ให้มาทำไม
อาร์ จะบอกว่า เฮิร์ตว่ะ พาไปหาอะไรย้อมใจหน่อย 
ผม อย่ามาหลอกให้ยากรักกันดีไม่ใช่หรอ
อาร์ คนเราก็ต้องมีเบื่อบ้างแหละน่า //อกหักยังหน้าระรื่น//
ผม รอพี่ไนท์ก่อนอะ เดี๋ยวมา
อาร์ ทำไมเรียกไนท์ว่าพี่ไม่เรียกกูว่าพี่บ้างอะ
ผม ไม่จำเป็น 
อาร์ จำเป็น เรียกพี่ดิ เรียกดิ //ขยับเข้ามา// เรียกดิ พี่อาร์อะ เรียกดิ //เข้ามาใกล้ผม//
ผม หือ ไม่เรียก อาร์ 
อาร์ เรียกพี่ก่อน เรียกยัง เรียกพี่สิเต้ 
ผม ไม่

อาร์มันจูบปากผมครับ 

อาร์ ไม่เรียกจะจูบต่อหน้าเจ้เลย 
ผม เรียกก็เรียก 
อาร์ ว่า
ผม ว่าไรละ
อาร์ เรียกว่า //ขยับเข้ามาหน้าติดผม//

งื้ออออ งานเยอะมากช่วงนี้ ไม่ได้พิมพ์เลยครับ ยังไงก็เม้นหาเต้บ้างนะครับผม 

/////////////////////////////////////////////////////////

////////อยากให้เม้นข้อความตลกๆ ฮาๆ บ้างอะ มีแต่เรื่องเศร้าๆเด้นี่ ฮีๆ <3/////////

/////////////////////////////////////////////////////////

ว่างๆ จะมาต่อให้นะครับผม ^^ 
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Dec 03, 2016 7:36 pm

ตลกๆ ฮาๆบ้าง
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 3 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

ขึ้นไปข้างบน