G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

0909985781
game
Gpicassso
oohsehun888
HaWaithix
iambacterai
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
chonla99
fcsunaree
Widowmaker
Zebra01
15 posters

หน้า 5 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 5 Empty Re: กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Dec 21, 2016 3:55 pm

game พิมพ์ว่า:พี่อาร์กับพี่ทีมต้องชอบพี่เต้แน่ๆเลยเชื่อหนูสิ พี่ก้านี่ดูห่างๆกันเนอะ แต่ดีแล้วพี่ก้านิสัยไม่ดี ทำพี่เต้เสียใจอยู่ห่างๆก็ดีเนอะ
ไม่ใช่แบบนั้นหรอกครับ เพื่อนสนิท นี่ พี่ก้าก็ยังอยู่อ้าาา
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว) - Page 5 Empty Re: กาลครั้งหนึ่ง..(นานมาแล้ว)

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Dec 21, 2016 7:51 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:รออ่านอยุ่นะครับพี่เต้
มาแล้วครับผมมมม
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Dec 21, 2016 7:52 pm

Zebra01 พิมพ์ว่า:เต้ขี้อ่อย
พวกนั้นต่างหากละครับที่อ่อยเต้ 5555555
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Wed Dec 21, 2016 8:37 pm

การที่เราให้เพื่อนได้มากขนาดนี้ คือ เรารักเพื่อน มาก เกินไปหรือเปล่า ??

แค่เพื่อนครับผม ||

ต่อกันเลยดีกว่านะครับ 

Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow

ผม ฟังกูอยู่ไหม ถ้าไม่ฟังกูจะออกไป
อาร์ //จับมือผม// เต้ อย่าไป //มันร้องไห้ครับ// อย่าไปดิ ทำไมชอบทิ้งกูไว้คนเดียว
ผม ไม่ได้ทิ้งกูก็มาหามึงแล้วนี่ไง แล้วจะร้องทำไมเนี้ย
อาร์ ให้กูไปด้วยไม่ได้ กลัวกูไปเป็นก้างหรือไง กลัวกูจะไปขวางทางที่พวกมึงจะทำอะไรกันหรอ
ผม อะไรอาร์ มึงพูดเรื่องอะไรเนี้ย พวกกูแค่ไปวัดกันเฉยๆ 
อาร์ แล้วทำไมกูไปด้วยไม่ได้ มึงไปมีอะไรกับมันใช่ไหม
ผม จะบ้าหรือไง ถ้าคิดได้แค่นี้ก็อย่าคิดอย่า 

อาร์มันไซต์คอผมครับ ผมถอดเสื้อนอกผมออก

ผม ทำบ้าอะไรเนี้ยอาร์ ปล่อยเลย 

อาร์มันแบกผมมาที่เตียงครับ แล้ววางผมลง มันเอากระเป๋ากับของผมวางหัวเตียงหมดเลย ถอดกางเกงผมอีก

ผม อาร์ !! เป็นบ้าไปแล้วหรือไง //มันร้องไห้ครับ ผมตกใจ ผมตะคอกมันแรงหรอ//
อาร์ หื้อ ๆๆ 

ผมเข้าไปกอดมันครับ ตอนนี้ผมเหลือแต่เสื้อกับบ๊อกเซ่อ 

ผม ร้องทำไมไม่ร้องนะ นะครับ จะทำอะไรไหนพูด พูดมาก่อน //สัส กูง้อเด็กอยู่หรือไง//
อาร์ ขอมีอะไร กับ เต้ นะ //มันพูดไปด้วยสะอื้นไปด้วยครับ//
ผม ไม่ได้หรอก 
อาร์ ครั้ง เดียว นะ //มันร้องไม่หยุดครับ ผมก็จะร้องตามและ//

ว่าแต่ ตอนร้องไห้มันมีอารมณ์ด้วยหรือไง มันโน้มมาจะจูบผมครับ 

ผม เดี๋ยว โอเคๆ แต่ถ้าจะทำ ไปล้างหน้าก่อน เลิกร้องไห้ด้วย 

มันรีบหยุดร้องเลยครับ มีสะอื้นอยู่บ้าง วิ่งไปล้างหน้ามาอย่างเร็วเลยครับ ผมเอาเสื้อผมเช็ดหน้าให้มัน มันก็ถอดเสื้อผมครับ 
ผม ใส่ถุงยางด้วยนะ //อาร์ผยักหน้า//

มันโน้มมาจูบผมครับ ทำปกติอะครับ จะขำก็ตอนมันสูดน้ำมูกเนี้ยแหละครับ มันอมให้ผมจนน้ำจะออก แต่มันไม่ให้ออกครับ ซักพักก็เอาเจลลื่นทาที่ก้นผมแล้วเอามือล้วง คงจะกลัวผมไปมีอะไรกับไอ้ทีมแหละครับ พูดซะขนาดนั้น มันเอาใส่ของมันแล้วทำอะครับ ให้ผมอยู่ท่าหมา ทำรุนแรงมาก ผมนี่ทั้งเจ็บทั้งเสียว รู้แต่ว่าครางหนักมาก มันให้ผมขึ้นข้างบนครับ รู้สึกว่าท่านี้จะเข้าลึก ผมโน้มไปจูบมันครับ ผมเจ็บอยากจะเอาออก มันก็ทำอะครับ เพราะผมไม่ทำ โทรศัพท์ผมเข้าครับ อาร์มันเลยหยุด ผมรับสายเฮียต้าร์ครับ 

ผม ครับ เฮีย

อาร์มันเริ่มขยับช้าๆครับ เริ่มเร็ว 

เฮียต้าร์ อยู่ไหนตี๋มาหาที่ห้องอะ
ผม มะ ไม่ อะ อยู่ห้อง ฮ้ะ 

อาร์มันขยับ ครับ ผมก็ก้มไปคุยข้างๆหูมัน 

เฮียต้าร์ แล้วอยู่ไหน เป็นอะไร
ผม มะ ไม่ เป็นไร อะ ครับ ไม่ อะ สบาย 
เฮียต้าร์ อยู่ไหนเดี่ยวพาไปหาหมอ
ผม แค่นี้นะ อะ ครับ เต้ขอนอนก่อน ฮะ 
เฮียต้าร์ โอเคๆ พักผ่อนเยอะๆนะ ยังไงก็โทรหาเฮียละกัน 

ผมวางสายจากเฮียครับ อาร์มันยิ้มน่าระรื่นเชียว

ผม อยากให้คนอื่นรู้หรือไงว่ากำลังโดนเอา 
อาร์ อือ จะได้รู้ว่ามึงเป็นของกู //มันกระแทรกจนผมเสร็จครับ แล้วมันก็เสร็จ// 

ผมลุกไม่ขึ้นครับ เลยนอนคว่ำหน้า อาร์มันก็ดึงผมไปกอด 

ผม ปิดแอร์ 

อาร์มันก็ปิดครับ ซักพักผมรู้สึกเหมือนมีอะไรมาเช็ดก้นผม อาร์มันเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดให้ผมครับ 

ผม ยิ้มอะไร หน้าระรื้นเชียวนะมึง 
อาร์ //ยิ้ม// 
ผม ถามว่ายิ้มอะไร เออทีมมันบอกว่า สอบเสร็จไปเที่ยวด้วยกัน 
อาร์ //หุบยิ้ม//
ผม ไม่ค้างคืนไปทั้งกลุ่ม ยังไม่หายโกรธมันหรอ
อาร์ //เงียบ//
ผม อาร์ 
อาร์ อะไร //เสียงชา//
ผม เป็นไร เลิกงอนได้แล้ว 
อาร์ ไม่ชอบเวลาที่มันยิ้มใส่กูตอนที่มันได้มึงไป
ผม เลิกงอนได้แล้ว 
อาร์ ไม่ได้งอน แค่น้อยใจที่มึงไม่เลือกกู
ผม อย่ามาไร้สาระ 

มันจูบผมครับ เอาขาผมขึ้น มันเอาหน้ามาไซต์คอผม

ผม ถุงยาง
อาร์ หมดแล้ว 
ผม ไม่มีก็ไม่ให้ 

อาร์มันไม่ฟังครับ เอาเจลลื่นมาทาแล้วยัดใส่เลย แต่มันทำจนเสร็จในท่าเดียวอะครับ ออกในด้วย ไอ้บ้าเอ้ย 

ผม อาร์ 
อาร์ หายกันเรื่องเมื่อเช้า 
ผม ไม่แฟร์เลย 
อาร์ แฟร์ๆ 

ผมเดินเข้าห้องน้ำครับ เปิดน้ำอุ่นเอาผมได้เอาน้ำที่อาร์มันทำไว้ออก มันเดินเข้ามาอาบน้ำพร้อมผมครับ อาบเสร็จผมใส่เสื้อผ้าแล้วไปนอน อาร์มันก็ตามมาครับ 

อาร์ เต้ เรามีอะไรกันมาเกินกว่าจะเรียกว่าเพื่อนแล้วนะ

ผมไม่คุยกับมันครับ เดี๋ยวก็โวยวายนนู้นนี่นั้น

อาร์ ไม่ชอบหรอ ขอโทษนะ 

มันกอดผมแล้วนอนหลับครับ ผมนึกดีๆมันก็เจ็บจี๊ดที่ใจนะ ไม่อยากเสียเพื่อนไป แต่กลับให้เพื่อนทุกอย่าง เพื่อรักษาคำว่าเพื่อน มันไม่ใช่ ผมคิดผิดตั้งแต่ที่ ลอง ครั้งแรกแล้ว พวกผมไม่ได้กินข้าวกันเลยครับ นอนยาวถึงเช้า  

เช้าๆ ผมตื่นมาอาบน้ำครับ เจวันแรก ซื้อข้าวเซเว่นมากิน

อาร์ เจ็บไหม
ผม นิดหน่อย 
อาร์ คราวหน้าจะไม่ทำให้เจ็บสัญญา
ผม //ตีหัวมัน// ยังจะมีคราวหน้า 

มันนั่งกินข้าวเจกับผมครับ กินเสร็จก็พากันอ่านหนังสือ ผมก็อ่านแล้วก็ทำสรุปนิดหน่อยครับ ท้องอาร์ร้องครับ ผมก็ไปเซเว่นกับมัน 

อาร์ เต้ อยากกินหมูหยอง
ผม ไม่กินเจแล้วหรอ
อาร์ กิน กินเต้ได้ไหม เจเหมือนกัน 
ผม เจพ่องอะ

ผมเดินมาจ่ายเงินมันก็ตามมาครับ กลับมาห้องมัน เฮียต้าร์โทรมาครับ 

เฮียต้าร์ ตี๋ มาร้านยังไง
ผม เดี๋ยวเอารถไปครับ 
เฮียต้าร์ เฮียรับตุ๊ดมาแล้วนะ 
ผม รีบหรอเฮีย 
เฮียต้าร์ พอดีติวให้ตุ๊ดด้วย 
ผม โอเคครับ เจอกันที่ร้านนะครับ 

ผมก็กินข้าวแล้วอ่านหนังสือต่อครับ 

อาร์ เต้ไปอาบน้ำป้ะ 
ผม ไปก่อนดิ
อาร์ อาบพร้อมกัน
ผม ไม่อะ มึงอาบก่อนเลย 
อาร์ อือๆ //นอยด์//

ผมนั่งเล่นซักพักครับ ทีมมันโทรมา 

ทีม ไปยังไง
ผม ไปกับอาร์
ทีม เดี๋ยวไปรับ
ผม ไม่เป็นไร เดี๋ยวกูไปเอง 
อาร์ มึงไปกี่โมง
ผม หลายโมงอยู่ 
ทีม กวนตีน เออ หกโมงกูไปนะ เดี๋ยวรับพวกเราด้วย

ผมวางสายจากมันครับ ก็โทรหาก้า มันไม่รับสายซักทีครับ เลยข้อความไปบอกมันว่ า “ จะไปวันเกิดม๊าที่ร้าน ถ้าว่างแล้วให้ตามไป “ อาร์มันอาบน้ำเสร็จแล้วครับ ผมก็ไปอาบต่อมัน เสร็จแล้วก็ไปหาม๊าครับ เพื่อนไปหมดแหละ

อาร์ เต้
ผม อะไร 
อาร์ คืนนี้นอนไหน
ผม บ้านไง 
อาร์ อือ ๆ เดี๋ยวไปส่งแล้วเดี๋ยวไปหาฟางแปปนะ
ผม ไม่ไปพร้อมกันละ แล้วค่อยไปบ้านกู 
อาร์ เออๆ 

มันพาผมไปหาฟางครับ ไม่รู้คุยอะไรกัน ผมก็นั่งรอในรถเนี้ยแหละครับ ก่อนกลับฟางก็เดินมาหาผมครับ

ฟาง พี่เต้ฟางฝากดูพี่อาร์ด้วยนะคะ ช่วงนี้ติดเรียนเลยไม่ค่อยได้ไปเที่ยวกับนางเลย นางเลยชอบงอแง
ผม ครับ ตั้งใจนะครับ 
ฟาง อย่าให้นางกินเหล้านะพี่ขี้เกียจทะเลาะ
ผม ทำไมอะ
ฟาง กินแล้วเวลาโทรหาชอบมีผู้หญิงรับสาย มีแฟนแล้วยังไม่พออีก 

ผมก็ได้แต่ฟังๆแหละครับ อาร์มันก็ได้แต่ยิ้ม ผมอยู่บนรถก็คิดเรื่อยเปื่อยอะครับ ไม่อยากคุยกับมัน พี่กัสโทรมาหาผมครับ 

พี่กัส เต้อยู่ไหน
ผม อยู่บนรถกำลังไปร้านอะครับ พี่กัสจะไปตอนไหน
พี่กัส ไปดึกหน่อยนะ วันนี้ขายของก่อน จะรีบไปนะครับ 
ผม ครับ พี่

ผมวางสายจากพี่กัสก็ไปร้านครับ ม๊าก็ทำอาหารไว้ให้แล้วจัดโต๊ะไว้ให้ด้วย เพื่อนก็มากันแล้วครับ 

ม๊า นั่งที่เลยลูก วันนี้ม๊าเลี้ยง 
ผม สุขสันต์วันเกิดครับ ม่าม๊าสุดสวย
ม๊า ขอบใจจ๊ะลูกรัก
ผม อายุครบ 28 แปดปีบริบูรณ์
ม๊า เรียกพี่สิจ้ะ 

พวกผมก็หัวเราะครับ เพื่อนๆก็สุขสันต์วันเกิดม๊า พี่กัสก็มาพอดีครับ พวกเราก็นั่งกินข้าวกัน พูดเรื่องต่างๆนานๆ ฟังกันแทบไม่ทันครับ กว่าจะกินกันเสร็จก็ปาไปหลายชั่วโมงมาก 

ม๊า นี่ๆ กินเสร็จแล้วม๊าทำเค้กเม็ดฝักทองไว้ให้กินกัน หน้าทีวี 

พวกผมก็ไปนั่งหน้าทีวีครับ ม๊าก็คุยกับเจ้กับเฮียอยู่ ผมก็นั่งข้างอาร์ครับ เพื่อนๆก็นั่งกินเค้กกัน ส่วนพี่กัสก็นั่งกินกับพวกผม แล้วก็ขอตัวกลับก่อน เหมือนจะมีธุระสำคัญอะครับ ผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำแล้วมาจะนั่งที่เดิม

อาร์ เต้ นั่งนี่

มันถือเกมส์อยู่ครับ มันชี้ให้ผมไปนั่งข้างๆมัน เพื่อนก็มาเล่นเกมส์กับมันอะครับ 

อาร์ เต้มานั่งนี่ดิจะไปไหน
ผม จำเป็นต้องนั่งข้างมึงไหม 

ก้ามันเดินมาหาผมครับ 

ก้า ตัว โทษทีที่มาช้านะครับ 
ผม ไปหาม๊าดิ กินไรมายัง
ก้า กินแล้ว 

ก้ามันเดินไปหาม๊าครับ 

ก้า อาแก้วหวัดดีครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ 
ม๊า ขอบใจจ้า กินอะไรมายังลูก 
ก้า กินมาแล้วครับ 
ม๊า พอดีเลย เอาเค้กไปกินที่ห้องด้วยนะลูก ม๊าทำไว้เยอะเลย 

ผมมานั่งเล่นเกมส์กับอาร์ครับ เพื่อนก็ขอตัวกลับก่อน เหลือผมกับอาร์ ก้า เฮีย เจ้ ม๊า 

ก้า //เดินมากระชากแขนผม// นั่งติดเกินไปแล้วนะ
ผม อะไรเนี้ยก้า นี่เพื่อนเต้นะ
ก้า เพื่อนก็เพื่อนดิ นั่งใกล้เกินไปละ
ผม //งง งง งง งง งง// เป็นอะไรมากไหมเนี้ย 
อาร์ เป็นไรหรอพี่นั่งใกล้กันแค่นี้จะตายหรอ
ก้า ไม่ตายหรอกแต่ไม่อยากให้ใกล้ //อาร์มันยิ้มครับ//
อาร์ มากกว่านี้ยังทำมาแล้วเลย 
ก้า พูดอะไร 
ผม ก้า ปล่อยได้แล้ว ฟัง 
ก้า ไม่ 
ผม บอกให้ฟัง 
ก้า กลับเถอะ //ดึงแขนผม//
ผม ก้า ฟังเต้นะ อาร์ เพื่อนเต้นะครับ โอเคนะ
ก้า แล้วตัวจะกลับตอนไหน
ผม จะนอนนี่แหละ 
ก้า งั้นเค้านอนกับตัว 

ม๊าไม่ได้อยู่แถวนั้นครับ เลยสามารถที่จะพูดได้ 

ผม อือ ไปอาบน้ำไป ไปรอที่ห้อง 
ก้า ไม่ไป ตัวก็ไปกับเค้าดิ
ผม ก้า 
ก้า เต้ 
อาร์ มึงไปเถอะ กูกลับและ แล้วเจอกัน 

อาร์มันเดินไปครัวครับ ลาม๊าแล้วก็ออกไปก่อนเลย ส่วนเฮียกับเจ้ก็ช่วยม๊าเก็บของ

ก้า ขึ้นห้องป้ะ 
ผม ปล่อยได้แล้ว //ก้ามันปล่อย// ไปรอที่ห้อง 

ก้ามันเดินไปรอที่ห้องครับ ผมก็เดินไปหาม๊า 

ม๊า ว่าไงตัวแสบ 
ผม ผมนอนบ้านนะครับ ก้าก็นอนด้วย 
ม๊า โอเค งั้นเดี๋ยวม๊า ไปอาบน้ำก่อนนะครับ วันนี้ม๊ามีความสุขมากเลยนะ 
ผม ผมดีใจนะครับที่ม๊ามีความสุข รักม๊านะครับ //ม๊าหอมแก้มผม//

ผมกับม๊าเดินแยกกันที่ห้องครับ เฮียกับเจ้ก็กลับแล้ว ผมเดินเข้าห้องก้ามันหลับครับ ผมเลยเดินไปเขย่าแขน

ผม ก้า ก้า //เงียบ// ตัว ตัว
ก้า หือ 
ผม ไปอาบน้ำก่อน
ก้า อาบมาแล้วอะ 
ผม อือๆ งั้นนอนเถอะเดี๋ยวไปล้างหน้าก่อน

ผมล้างหน้าเสร็จก็มานอนครับ ก้ามันก็ถอดเสื้อผ้าชั้นนอกออกเหลือแต่บ็อกเซ่อกับเสื้อกล้าม มันดึงผมไปนอนกอดครับ 

ก้า ตัว อย่าไปไหนกับผู้ชายคนอื่นบ่อยนะ เค้าอยากให้ตัวมีเค้าคนเดียว
ผม จะให้ไปกับใครละ อย่ามาไร้สาระนอนได้แล้ว 

มันนอนกอดผมอยู่นั้นแหละครับ จะมาหวงอะไรเอาตอนนี้ 

ผมตื่นมาตอนเช้า ม๊าทำกับข้าวไว้ให้แล้วครับ วันนี้วันหยุดซะด้วย ผมตื่นมาเดินเล่นแถวรอบบ้านครับ ก็นั่งเล่นหลังบ้านแหละ ก้ามันก็เดินมาหาผมถือผ้าห่มมาด้วยครับ 

ก้า ตัวรีบตื่นมาทำไม //นอนข้างผม//
ผม ไปนอนดีดีดิก้า 
ก้า ตัวก็ไปนอนกับเค้าดิ
ผม ไม่อยากนอน
ก้า ไม่อยากก็นอนนี่แหละ 
ผม ไปนอนไป 
ก้า ไม่ //จับมือผม// 
ผม เป็นไรเนี้ย 
ก้า ป่าว ขึ้นห้องป้ะ 

ก้ามันดึงมือผมขึ้นห้องครับ ผมก็เดินตามมันแหละ มันพาผมมานอนแล้วตื่นมาอาบน้ำกินข้าวแล้วกลับห้องไปอ่านหนังสือครับ ผมกับก้าก็อ่านหนังสือกันแหละครับ อันไหนที่ผมไม่เข้าใจผมก็ถามก้าเอา อ่านจนถึงตอนเย็น ก้ามันก็บ่นอะไรไม่รู้ครับ 

ก้า ตัว เค้า ไปอ่านหนังสือห้องเพื่อนนะ
ผม ทำไมอะ
ก้า จะได้ติวด้วยไง
ผม หกโมงเนี้ยนะ กินข้าวก่อน
ก้า ครับ 

มันพาผมมากินข้าวครับ เเล้วก็เข้ามาอาบน้ำที่ห้อง ผมก็นั่งเล่นโทรศัพท์มันแหละครับ 

ก้า เค้าไปห้องเพื่อนนะครั บ 
ผม อ่านที่นี่ไม่ได้?
ก้า เอ่อออ เค้า ขอไปสามชั่วโมงนะครับ 
ผม ไปดูบอลก็บอกว่าดูบอลก้า
ก้า แล้วตัวให้เค้าไปไหมอะ
ผม ไม่อะ ไปอ่านหนังสือไป //มันมองหน้าแบบอารมณ์เสียครับ//
ก้า งั้นเค้าดูที่ห้องนะ 
ผม //เงียบ//
ก้า แล้วทีนี้ก็เงียบ //มันเดินไปเอาเสื้อกันหนาว// ไม่ต้องล็อกห้องนะ 

ที่ผมไม่ดูเพราะไม่มีคู่ที่ผมชอบครับ 55 ผมก็ได้แต่เงียบแหละครับ ก็รู้อยู่แล้วว่ายังไงมันก็จะไปให้ได้ ไม่อยากทะเลาะด้วยเลยเงียบดีกว่า ผมก็นั่งอ่านหนังสืออะครับ อาร์มันก็โทรมาหาผม

อาร์ ทำไร
ผม อ่านหนังสือ 
อาร์ ไปติวกับเพื่อนไหม
ผม ไม่อะไปเถอะแค่นี้นะ
อาร์ เป็นไร
ผม ไม่ได้เป็นไร 
อาร์ อือๆ ถ้าเหนื่อยก็บอกว่าเหนื่อย

ผมวางสายจากมันก็ไปอาบน้ำครับ แล้วมานอนเล่นโทรศัพท์ครับ แล้วตั้งเวลาปลุกเพราะวันจันทร์ก็สอบแล้ว ม๊าโทรมาหาผมครับ 

ม๊า เต้ ทำไรอยู่ลูก
ผม กำลังนอนครับ ม๊าละ
ม๊า เหมือนกันจ้ะ ม๊าเอายาไว้ในกระเป๋าเสื้อแขนยาว กินก่อนนอนนะครับ 
ผม //เดินไปเอายา// กินกี่วันอะครับ
ม๊า ก่อนนอนหลังอ่านหนังสือจนกว่าจะหมดนะครับ
ผม ขอบคุณนะครับ รักม๊านะ
ม๊า รักเหมือนกันครับ ฝันดีนะครับลูกรัก
 ผม ฝันดีครับ 

ผมวางสายจากม๊า มากินยาแล้วนอนครับ 

ผมตื่นมาเช้าๆครับ ก้ามันนอนกอดผมอยู่ ผมตื่นมารีดเสื้อผ้าหุงข้าวครับ ทำกับข้าวไว้ให้ก้าด้วย แล้วก็อาบน้ำไปสอบ ผมเอามอไซค์ไปเองครับ ช่วงสอบไม่ค่อยได้ไปไหนครับอ่านแต่หนังสือ 

ผมกลับมาจากสอบ ก้ามันนั่งอ่านหนังสืออยู่ครับ ผมเลยเดินเข้าไปกอดมัน 

ก้า เป็นไงมั้ง //ดึงผมไปนั่งตักมัน// สอบได้ไหม
ผม ได้นิดหน่อยครับ 
ก้า ได้อยู่แล้วแหละน่า ก็เต้นี่ 
ผม //เอามือคล้องคอมัน เอาหน้าไปใกล้ๆ// หืออออ
ก้า ไปนอนพักดิ เดี๋ยวเค้าปลุก

ผมเดินจะไปนอนครับ ก้ามันเดินตามหลังผมมา แล้วดันผมลงเตียงครับ 

ผม ทำไม
ก้า //ถอดกระดุมเสื้อผม// เพิ่มพลัง
ผม ทะลึ่งและ //ดันมันออก//
ก้า จะนอนไหม
ผม นอนครับ 
ก้า เปลี่ยนชุดก่อน

ก้ามันเอาเสื้อผ้ามาให้ผมเปลี่ยนครับ ผมก็เปลี่ยนเสร็จก็นอนครับ 

ก้า มานี่หันมา 

มันนอนกอดผมครับ ผมก็กอดมันแหละ ตื่นอีกทีก็ค่ำแล้วครับ ก้ามันปลุกผม ผมก็ไปอาบน้ำออกมาก้ามันใส่แว่นอ่านหนังสือครับ ผมเลยไปอยู่ข้างๆหูมัน 

ก้า อือ เย็น
ผม ทำไมต้องใส่แว่นอะ
ก้า ปวดตาอะ ไหนมานี่เดี๋ยวเช็ดหัวให้ 

มันมานั่งที่ผมครับ แล้วให้ผมนั่งตัก ก้ามันเช็ดหัวให้ผม 

ก้า ตัดออกหน่อยไหมผมเนี้ย ยาวมากแล้วนะ
ผม มันยาวเร็วอะช่วงนี้เดี๋ยวค่อยตัด
ก้า ถ้าว่างเดี๋ยวตัดให้ หิวไหมครับ
ผม ไม่หิวครับ ก้าหิวหรอ
ก้า ยังอะ เดี๋ยวเค้าจะไปอาบน้ำ แล้วเราค่อยไปกินข้าวเน้อะ 
ผม ก้าก็ไปอาบสิ 

ก้ามันไปอาบน้ำครับ ก่อนไปมีต้องจุ้บก่อน มันอาบเสร็จก็ไปหาอะไรกินกันครับ ก้ามันพาผมออกมาข้างนอก 

ผม จะพามาไกลทำไมเนี้ย
ก้า อยากอยู่ด้วยนานๆไง 

มันพาผมมากินข้าวแถวรา้นนอกเมือง ผมก็กินตามที่มันสั่งอะครับ กินเสร็จก็นั่งรถกลับห้อง 

ก้า หมู
ผม ครับ //จับมือผม//
ก้า มีความสุขไหม
ผม อื้ม 
ก้า ต่อที่ห้องนะ //ผมตีหัวมันครับ//  
จะโรแมนติกไม่ได้เลยขัดตลอดอะ มันก็ได้แต่ยิ้มแหละครับ ถึงห้องก็อ่านหนังสือต่อ ครับ 

cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops

บ่นมาเลยก็ได้ครับ วันนี้เต้ลงให้ได้แค่นี้นร้า 
ด่าได้แต่อย่าแรง น้ะจ้ะ 
clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown clown

บอกไว้ก่อนเลยนะฮ้ะ ว่า ช่วงก่อนสอบมิดเทอม
น้ะครับ
@ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @

เม้นมาเลยยย
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Dec 22, 2016 10:16 pm

ต่อไวๆนะครับ รออ่านนนนอยุ่
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Thu Dec 22, 2016 10:40 pm

มาต่ออีกนะคับบบ

Gpicassso
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Fri Dec 23, 2016 12:14 pm

เต้อะ ทำไมทำอย่างนี้
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Thu Dec 29, 2016 10:52 am

ขอโทษนะครับ วันนี้เต้รีบอะ ช่วงนี้อยู่กะก้าบ่อยด้วย เลยลงไม่ค่อยได้ 
ไม่ได้เลวนร้า แต่ ตอนนั้นสถานการณ์ มันพาไปอ่าาาาาาาาาา 

ช่วงนี้ช่วงสอบกลางภาคนะครับ เต้จะรีบลงให้เน้อ

cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops

ผมเดินไปหน้าห้องสอบ ก้ามันเรียกผมครับ 

ก้า เต้
ผม ครับ 
ก้า บัตร //ยื่นบัตรให้ผม// คราวหน้าอย่าลืมละ
ผม ครับ ไม่มีสอบไม่ใช่หรอ
ก้า ก็เอาของมาให้หมูไง //ตีหัวผม//
ผม โอ้ย กลับไปเลยไปชอบตีหัว

ผมเดินเข้าห้องสอบครับ ไอ้ต้นมันก็มองผมนานแล้วแหละครับ ผมสอบเสร็จก็เดินออกมาต้นมันรออยู่หน้าห้องแล้วครับ

ต้น เต้ มานี่หน่อยดิ //ลากผมมานอกตึก//
ผม มีไร
ต้น ทำไมพี่ก้าถึงเอาบัตรมาให้มึงละ
ผม แล้วทำไมจะเอามาไม่ได้
ต้น กูถามดีๆ
ผม กูก็ถามดีๆ
ต้น มึงอยู่กับพี่ก้าหรอ
ผม จำเป็นต้องบอกมึงไหมเนี้ย
ต้น กูเพื่อนมึงนะเต้ 
ผม แล้วไงกูก็รู้ว่ามึงเพื่อนกู 
ต้น กูถามอีกรอบ มึงเป็นอะไรกับพี่ก้า
ผม เป็นแฟน //ผมกำลังจะเดินหนี//
ต้น //ดึงแขนผม// กูมีอะไรกับพี่ก้าแล้วแล้วก็ยังรักพี่ก้าอยู่ 
ผม //ทำหน้าเฉยๆ// แล้วไงมันก็ไม่ได้เอามึงคนเดียวนี้ 
ต้น //อารมณ์เริ่มเสีย// มึงใช่ไหมที่บอกให้พี่ก้าเลิกกับกู //จับคอเสื้อผม//
ผม //ปัดมืออกจากคอเสื้อ// เออกูเนี้ยแหละ
ต้น มึงทำแบบนี้ทำไมเต้ มึงเพื่อนกูนะเว้ย
ผม มึงก็ถามมันดิว่ามันเลือกใคร กูให้มันไปหามึงมันยังไม่ไปเลย เลิกมโนเถอะต้น //ผมเดินหนี//
ต้น //เดินมาดักหน้า// มากไปแล้วนะเต้ //ผลักผม//
ผม อยากได้คืนก็ไปเอาคืนไป //ผมเดินหนีมาครับ อาร์มันมองอยู่//
อาร์ เป็นไร
ผม ไม่มีอะไร 
อาร์ พูด 
ผม //ผลุกแขนมันออก// วุ่นวาย
อาร์ อือ กูจะวุ่นวายแบบนี้แหละจะทำไม
ผม จะกลับห้อง 

ผมเดินออกมาไม่ได้ฟังมันครับ แล้วกลับห้อง

ก้า เป็นไรตัว 
ผม ไอ้ต้นมันอยากได้มึงคืน 

ผมพูดแค่นั้นก็เปลี่ยนเสื้อผ้าครับ 

ก้า พูดอะไรต้นจะมาอะไรคืน ตัว //จับแขนผม//
ผม //ผลักแขนออก// อารมณ์ไม่ดี //มันดึงผมไปกอด//
ก้า โอ๋ๆ ไม่ต้องคิดมากนะครับ เดี๋ยวเค้าเคลียร์เองนะครับ 
ผม ตัวจะไม่ไปไหนใช่ไหม
ก้า ไม่ครับ เค้าจะอยู่กับตัวนร้า 
ผม สัญญานะ 
ก้า สัญญา //จุ้บปาก// กินข้าวไหม 
ผม ไม่อะ จะกลับบ้าน
ก้า กลับทำไม 
ผม พรุ่งนี้ไม่มีสอบ 
ก้า ครับๆ งั้นเดี๋ยวเค้าไปห้องสมุดแล้วจะกลับไหม
ผม ไม่รู้ครับ 
ก้า ครับ เดี๋ยวโทรหานะ 

ก้ามันขนของไปห้องสมุดครับ ผมก็กลับบ้าน พี่กัสก็โทรมาครับ

ผม ว่าไงครับพี่
พี่กัส เต้อยู่ไหนอะ
ผม บ้านครับ 
พี่กัส บ้านไหนอะ ไปหาได้ไหมครับ 
ผม มาทำไมอะพี่
พี่กัส พี่ไม่มีสอบ ของก็ไม่ได้ขาย เบื่อๆอะ
ผม แล้วมาบ้านผมจะไม่เบื่อหรือไงครับ 
พี่กัส ไม่เบื่อ
ผม ตามใจครับ 

ผมวางสายจากพี่กัสแล้วก็ไปหาทำกับข้าวกลางวันกินครั บ ไม่อยากออกไปไหนจริงๆ พี่กัสมาถึง

พี่กัส พรุ่งนี้มีสอบไหม
ผม ไม่มีครับ
พี่กัส เหมือนกันเลย 
ผม ทำไมอะพี่
พี่กัส ว่าจะพาไปนอกอำเภออะ
ผม ไม่ได้ว่างขนาดนั้น ไปกินข้าวกันครับพี่กัส เต้ทำไว้เยอะเลย 
พี่กัส ว้าว ดีจังได้กินฝีมือเต้ละ

ผมตักข้าวให้พี่กัสครับ 

พี่กัส อื้อ เต้ เต้เกิดวันไหนเห็นบอกว่าสองเดือนตั้งแต่ครั้งที่แล้ว
ผม 22 พฤศจิกาอะครับ 
พี่กัส เกิด พ.ศ.อะไรละเรา
ผม ไม่ต้องรู้หรอกพี่
พี่กัส บอกหน่อยน่า
ผม กินข้าวไปเลย มันแต่ถามนู้นถามนี้
พี่กัส ก็อยากรู้นี่นา
ผม ไม่บอก
พี่กัส งั้นบอกแค่ว่า ถ้าวันเกิดจะอายุเท่าไหร่ 
ผม 19 ครับ (ที่เต้บอกไปว่า อีกสองเดือนจะ 20 มีความสับสนทางอายุตัวเองนิดหน่อยครับ เต้ดันนับเป็นปี เลยเบิ้ลสอง ที่จะพิมพ์คือ อายุ 18 จะ19 แต่ไปนับปี เลยทำให้เต้ดูแก่เลยทีเดียว)
พี่กัส โอ้ว ดูอายุเยอะจังเลย 
ผม ไม่เห็นเยอะเลย 
พี่กัส เอ้า ซ้ำชั้นหรอ 
ผม อืม 
พี่กัส //วางช้อน// เอ้า ทำไม
ผม เรื่องมันยาวอะพี่
พี่กัส เล่าดิ
ผม กินข้าวก่อนละกัน 
พี่กัส สัญญานะ
ผม ครับ ๆๆ 

พี่กัสก็ผมก็กินข้าวครับ กินเสร็จก็ไปนั่งเล่นเกมส์กัน 

พี่กัส ไหนจะบอกเรื่องซ้ำชั้น 
ผม ยังจำได้อยู่หรอ
พี่กัส บอกหน่อย ๆๆ //อ้อนจัง//
ผม ครับๆ คืองี้ เรื่องมันนานมาแล้ว น้านนาน นานจน 
พี่กัส จำไม่ได้ //ตีหัวผม// อย่ามาเล่นมุข
ผม โอ้ย ไม่อยากเล่านี่ 
พี่กัส แล้วอาร์กับเต้ใครแก่กว่ากัน เห็นเรียกอาร์ว่าพี่ๆ แล้วไนท์ด้วย 
ผม จะถามทำไมเยอะแยะเนี้ยพี่กัส 
พี่กัส อยากรู้ไม่ได้หรอ
ผม เจ้หรอ หยุดเรียนไปตอนขึ้นมัธยมปลายมั้งถ้าจำไม่ผิด 
พี่กัส กี่ปี
ผม น่าจะสองมั้งนะครับ ก็อายุ 20 ปีนี้อะ 
พี่กัส โอ้ จริงอะ เกือบเท่าพี่เลยดิ แล้วทำไมพูดกูมึงกับไนท์ 
ผม ก็เรียกมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว 
พี่กัส แล้วอาร์ละ 
ผม เอ้างี้ เดี๋ยวเล่าให้ฟังก็ได้ มีแต่คนถามว่าเรื่องอายุ //หลายคนสงสัยว่าทำไมอาร์กับเต้อายุเยอะจัง 555 รุ่นพี่ไหว้ก็ไม่แปลกหรอกครับ// แม่อาร์มันเล่าให้ฟังว่า ตอนป.1 อาร์มันไม่สบายเลยไม่ได้ไปสอบ เลยได้เรียนซ้ำชั้น ส่วนตอนนั้นเต้อยู่อนุบาล อาร์มันเป็นพี่เต้ครับ มันเกิดก่อนเต้เป็นปีๆเลย ส่วนเต้เป็นน้องมันปีหนึ่ง พอเต้อยู่ป.1 ก็ได้เรียนกับมันครับ เริ่มสนิทกับมันจริงๆก็ตอนเต้อยู่ป.1 ช่วงสอบเป็นช่วงฤดูร้อน ด้วยความหน้ามึนครับ ไปปีนต้นไม้เล่นกัน ผมกับมันก็พากันตกต้นไม้ครับ แขนขาหักกัน เลยไม่ได้ไปเรียนไปสอบเป็นเดือนๆ ก็ได้เรียนป.1ใหม่อีกรอบ เท่ากับว่า อาร์มันเรียน ป.1 3 ปี  เต้ได้เรียน ป.1 2 ปี สรุปก็คือ อาร์มันอายุ 20 ผมอายุ 18 ผมกับมันห่างกัน 1 ปี 5 เดือน ถ้าถึงวันเกิด ผมก็ 19 ปี นะครับ
พี่กัส ครับๆ //พี่กัสยิ้ม//
ผม ยิ้มไรพี่
พี่กัส ป่าว ไม่ชอบหรอคนถามเรื่องอายุ 
ผม เปล่าครับ แค่ไม่อยากบอกว่าซ้ำชั้นเฉยๆอะ 

พี่กัสก็ยิ้มอยู่นั้นแหละครับ ผมก็ได้แต่เล่นเกมส์ไป เย็นๆม๊าก็กลับบ้านครับ 

ม๊า เอ้าตัวแสบ สอบไม่ใช่หรอ
ผม ม๊าหวัดดีครับ
พี่กัส หวัดดีครับ
ผม ไม่มีสอบพรุ่งนี้ครับ 
พี่กัส ม๊าครับ กัสพาน้องไปนอกเมืองนะพรุ่งนี้
ม๊า ไปทำไมอะลูกไม่อ่านหนังสือกันหรือไง
พี่กัส //หน้าซีด// ไปทำบุญเอาฤกษ์หน่อยอะครับ
ม๊า ตามใจๆ นี่เต้ ม๊าคุยกับน้าอรน้าอรบอกว่าเต้ทะเลาะกับต้นใช่ไหม
ผม //ฟ้องว่ะ// นิดหน่อยครับม๊าไม่มีอะไรหรอก ไร้สาระ
ม๊า หึ ไร้สาระ ทำตัวให้มันเข้มแข็งหน่อยละกัน ม๊าไม่ชอบคนอ่อนแอ //ม๊าหาเรื่องผมล้ะ//
ผม ม๊าาาา ไปฟังใครมาก็ฟังหูไว้หูหน่อยนะครับ เชื่อลูกตัวเองบ้าง
ม๊า จ้า ม๊าเชื่อลูกตัวเองเสมอแหละจ้ะ 

ม๊านั่งคุยกับพี่กัสครับ ผมก็ไปทำกับข้าวเย็น ไม่รู้เขาคุยอะไรกัน พอทำเสร็จผมก็เรียกม๊ากับพี่กัสมากินข้าวครับ 

ม๊า กินเยอะๆนะลูกกัส เต้ทำอาหารอร่อย
พี่กัส กัสก็ว่างั้นแหละครับ ไม่อยากอิ่มเลย
ผม ยอมากเกินไปละครับ 

ผมก็นั่งกินข้าวกันครับ 

ม๊า เออ กัสไม่ต้องกลับก็ได้นะลูกมันค่ำแล้ว
พี่กัส ไม่เป็นไรครับ กัสไม่ได้เอาเสื้อผ้ามาด้วย 
ม๊า ของเต้ที่ยังไม่ใส่ก็มีเยอะแยะลูก วันนี้ก็นอนกับเต้ก็แล้วกัน //ผมสำลักครับ กินน้ำแทบไม่ทัน// เป็นไรเต้
ผม เปล่าครับ แค่จะพูดแต่มันผิดจังหวะ //ที่จริงตกใจครับ// 
ม๊า งั้นให้กัสนอนกับเต้นะครับ 
ผม //มองหน้าพี่กัส// คร้าบบ 
ม๊า พูดเหมือนไม่เต็มใจ
ผม ได้ครับๆ 

พอกินเสร็จม๊าก็ไปร้านครับ ผมก็พาพี่กัสขึ้นห้อง 

ผม อะพี่เสื้อผ้า 
พี่กัส ขอบคุณครับ 

พี่กัสไปอาบน้ำผมก็นั่งอ่านหนังสือไปพลางครับ พอพี่กัสอาบเสร็จผมก็อาบต่อ เราอ่านหนังสือกันซักพักครั บ

พี่กัส เต้ง่วงแล้วพี่นอนก่อนนะ 

ผมก็อ่านแปปนึงแล้วไปนอนครับ 

พี่กัส เต้ พี่ขอได้ไหม ....

ผมได้ยินก็ตกใจสิครับ 

ผม ขออะไรอะพี่ 
พี่กัส เสื้อกับกางเกงตัวนี้อะ ใส่นอนสบายดีจัง 
ผม อ๋อ //โล่งออก// ครับพี่ ฝันดีครับ 

ผมตื่นขึ้นมาก็ไม่เจอพี่กัสครับ เลยอาบน้ำแปรงฟันแล้วแต่งตัวลงมาข้างล่าง 

ม๊า เต้ มากินข้าวสิลูก พี่กัสเขาเข้าครัวช่วยม๊าเองเลยนร้า
ผม กินได้ไหมเนี้ย
ม๊า หื้มม
พี่กัส อร่อยก็แล้วกัน 

ผมก็นั่งกินแหละครับ ม๊าก็รีบไปทำงาน พอผมกินเสร็จก็เตรียมตัว ไปเที่ยวกับพี่กัสครับ 

พี่กัส มีหมวกกันน็อกไหมเนี้ย
ผม มีครับ 

ผมเดินไปเอาหมวก แล้วขึ้นมอร์ไซค์ไปกับพี่กัสครับ ผมไม่รู้ว่าพี่กัสจะพาไปไหน สุดท้ายก็เข้าวัดเก้าวัดครับ ทั้งวันเลย ขากลับผมเหนื่อยอะครับ รถพี่แกก็สูงด้วยบิ๊กไบท์นี่เน้อะ 

ผม พี่กัส เต้ง่วง
พี่กัส กอดเอวไว้ 

ผมก้มลงไปซบพี่กัสครับ หลับจริงๆ 

พี่กัส เต้! //ตะโกน//
ผม //สะดุ้ง// อะไรครับ 
พี่กัส อย่าโน้มไปข้างๆสิ เกาะแน่นๆ 
ผม ครับ ขอโทษครับ 

พี่กัสก็ขับต่อแหละครับ ช่วงนั้นก็ 5 โมงเย็นแล้ว แสงกำลังสวยเลย พี่กัสพามาอ่างเก็บน้ำครับ ก็นั่งดูพระอาทิตย์ตกดิน 

พี่กัส เต้ ถึงแล้ว
ผม //ลืมตา// อ่างนี่
พี่กัส สวยเน้อะ 
ผม //ลงจากรถ// ไม่ได้มานานแล้วนะครับ สวยมากเลย 

พี่กัสเดินมาลูบหัวผม 

พี่กัส สูดอากาศให้เต็มปอดเลย จะได้สมองโล่งๆ 

ผมก็ทำตามที่พี่กัสบอกอะครับ แต่ก็สำลักซะก่อน พี่กัสก็ได้แต่หัวเราะผมแหละครับ ผมก็นั่งดูพระอาทิตย์แล้วกลับบ้านกันครับ กินข้าวเสร็จ พี่กัสมาส่งผมแล้วกลับบ้านเลย 

ผม ขับรถดีๆนะครับ
พี่กัส ขับมอร์ไซค์ครับ 
ผม อือครับ 

ผมเดินขึ้นห้องอาบน้ำ แล้วนั่งอ่านหนังสือครับ ก้ามันก็โทรมา 

ก้า ทำไรครับเมีย
ผม อ่านหนังสือครับ 
ก้า กินข้าวรึยัง 
ผม กินแล้วครับ ก้าละ
ก้า กินแล้ว เหงา คิดถึง รอ ของพี่เสก //เล่นๆ//
ผม ไม่ต่างกัน ไม่ต่างกัน  25Hours //เล่นมั้ง//
ก้า รีบมานะคิดถึงจะแย่ 
ผม ครับ จะนอนยัง
ก้า จะนอนแล้ว แต่ยังไม่อยากวาง ไม่วางได้ไหม
ผม ไม่วางก็ได้ครับ เต้จะอ่านหนังสือต่ออะ
ก้า ครับ อ่านให้เค้าฟังหน่อย
ผม อ่านในใจน่ะ 
ก้า ดีแล้วที่ไม่นอกใจอะ 
ผม อะไร นอกใจอะไร 
ก้า อย่านอกใจนะครับ 
ผม บอกตัวเองเถอะ
ก้า บอกแล้ว 
ผม บอกว่า
ก้า รักเต้คนเดียวเท่าที่ในหัวใจของก้ามี
ผม หวานเน้อะ 
ก้า ปกติก็หวานแหละ แต่คุยกับเมียเลยหว๊านหวาน 
ผม หรอ ปากหวาน 
ก้า เจี้ยวก็หวาน 
ผม สมอง
ก้า ในหนังสืออาจจะมีแต่สมการนะ แต่ในสมองก้าอะมีแต่เต้นะครับ 
ผม เป็นไรเนี้ย หยอดจังๆ
ก้า ป่าว คิดถึงไง
ผม นอนได้แล้ว จะอ่านหนังสือเนี้ย 
ก้า ก็ได้ 

ผมก็อ่านหนังสือต่อครับ ผมได้ยินเสียงมันเล่นกีต้าร์

ผม ว่างหรือไงก้า 
ก้า นอนไม่หลับอะ 
ผม ครับๆ เดี๋ยวเต้จะนอนแล้วละ
ก้า นอนด้วยกันเน้อะ ฝันดีครับ 
ผม ฝันดีครับ 
ก้า จุ๊อ้า

ผมก็นอนครับ ไม่ได้คุยอะไรกับมันอีก ตื่นมาตอนหกโมงเช้า ได้ยินเสียงกุกกักในโทรศัพท์ 

ผม //ยกโทรศัพท์มา// ทำไรก้า 
ก้า หาเครื่องคิดเลขอะ ตัวเห็นมันบ้างไหมอะ
ผม อยู่ในลิ้นชักไม่มีหรอ
ก้า ไม่มีอะครับ เค้าหาจนทั่วแล้ว
ผม หาในกองหนังสือที่ตัวไปติวกับเพื่อนหรือยัง 
ก้า หาแล้ว ไม่เจอ 
ผม ในกระเป๋าเต้มีอันนึงอะ 
ก้า แล้วทำไมไม่รีบบอกละครับ 
ผม นึกว่าแต่จะใช้ของก้านี่
ก้า ตัวใช้ไหมอะ เค้าเอาไปนะ 
ผม ไม่ได้ใช้ครับ ก้าเอาไปใช้เลย เดี๋ยวเต้อาบน้ำก่อนนะ วางได้ยัง 
ก้า ไม่เอาอะ ตัวจะมาห้องไหมเนี้ย 
ผม ไปครับๆ 
ก้า กี่โมงครับ 
ผม ไปสอบเลยอ ะ
ก้า เฮ้อ งั้นก่อนไปสอบเค้าจะวาง //หงอย//
ผม อาบน้ำยัง
ก้า ยัง
ผม ไปอาบสิครับเดี๋ยวก็สายหรอก 
ก้า ตัว เค้าอยากเจอตัวอะ
ผม ก็กลับแล้วไงวันนี้น่ะ
ก้า นร้า มาให้เจอหน่อยนร้า
ผม สอบเสร็จ 
ก้า โอ้ย 
ผม อย่าบ่นน่า พาไปกินไอติมด้วยนะ
ก้า รีบมาให้เจอสิ
ผม ตอนเย็นไงครับ 
ก้า นานเกินไป
ผม มีสอบเช้าบ่าย 
ก้า เฮ้ออ อยากเจอนี่นา
ผม ไปอาบน้ำได้แล้วไป เดี๋ยวก็ไปสอบสายหรอก 
ก้า เพิ่งจะเจ็ดโมง เอง
ผม กว่าจะทำอะไรเสร็จอีก 
ก้า โอเค ครับห้ามวางสายนะ เดี๋ยวไปอาบน้ำก่อน ตัวก็รีบไปอาบได้แล้ว 
ผม ครับๆ 

ผมก็ไปอาบน้ำแต่งตัวอะครับ ผมถือโทรศัพท์ไปในห้องน้ำด้วย จะแปรงฟันผมก็ได้ยินเสียงไอ้ก้ามัน ช่วยตัวเองอะครับ มันเรียกชื่อผมด้วยผมกดอัดเสียงไว้ ผมก็ฟังมันไปแปรงฟันไปอะครับ น่าขำ

pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat 

เม้นมา 

Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Dec 29, 2016 9:20 pm

หว๊านหวานเน้อะ มาต่ออีกนะครับพี่เต้
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Thu Dec 29, 2016 9:34 pm

มาต่ออีกนะค้าบบบบบบบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Dec 31, 2016 10:28 pm

ต่ออีกๆๆๆๆ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Tue Jan 03, 2017 10:26 pm

รออ่านครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Fri Jan 06, 2017 3:47 pm

ขอโทษนะครับที่หายไปเลย เพิ่งพักฟื้นครั บ ไม่สบายนิดหน่อย สวัสดีปีใหม่ 2560 ย้อนหลังนะครับ 

ต่อจากตอนที่แล้วนะครับ 

ผม เบาๆหน่อยครับ 
ก้า ได้ยินด้วยหรอ 
ผม ไม่มั่ง ซี๊ดอ้าขนาดนั้น
ก้า บ้า เค้าเขินนะ 
ผม ไอ้บ้า ตอนทำละไม่เขิน
ก้า ถ้าได้ทำจริงๆนะ ไม่หยุดเลยคอยดู
ผม ฝันไปเถอะ 
ก้า ทำไรเนี้ย
ผม แปรงฟัน ไปอาบน้ำและ 
ก้า ช่วยตัวเองยัง
ผม ไม่จำเป็น 
ก้า อยากฟังนี่ 
ผม ไม่ ไปอาบน้ำเลยไป 

ผมก็ไปอาบน้ำครับ แต่งตัวลงมากินข้าว ยังไม่ได้วางสายก้า 

ม๊า กลับไหมวันนี้ 
ผม ดูก่อนนะครับ 
ม๊า ตั้งใจนะครับ 
ผม ตั้งใจอยู่แล้วครับ
ม๊า งั้นม๊าไปทำงานก่อนนะครับ ล็อกบ้านด้วยนะ
ผม หอมก่อน //ม๊าเดินมาหอมแก้มผม//
ม๊า ไปแล้วนะครับ 

ผมนั่งกินข้าวต่อครับ 

ก้า ตัววววววว
ผม ครับ
ก้า เรียกนานและ
ผม ไม่ได้ยิน
ก้า ครับๆ ไปสอบก่อนนะ
ผม ครับ กินข้าวด้วยนะ
ก้า ครับๆ 

ผมวางสายครับ แล้วกินข้าวต่อ กินเสร็จก็ไปสอบ 

อาร์ ไปไหนมาว่ะ 
ผม บ้าน 
อาร์ เงียบเลยนะ
ผม ก็พูดอยู่นี่ไงครับ 
อาร์ เออๆ ตอนเย็นไปไหนไหม
ผม ไป 
อาร์ ไปไหน
ผม ยังไม่รู้อะ ทำไม
อาร์ จะชวนไปเดินตลาดหน่อย 
ผม ไปนานไหม
อาร์ ไม่รู้ มึงจะไปไหน
ผม กินข้าวกับก้า
อาร์ อือๆ เดี๋ยวกูชวนเจ้ก็ได้
ผม เออๆตามใจมึง 

ผมก็ไปสอบครับทั้งเช้าบ่าย ตอนเย็นก็เข้าห้องก้ามันนอนถอดเสื้ออยู่ครับ

ผม ทำไมไม่ใส่เสื้อ
ก้า มานี่

ผมเดินไปหามันที่เตียง มันดึงผมไปกอดครับ 

ก้า //หอมแก้มผม// คิดถึงจะแย่ 
ผม หายใจไม่ออก 
ก้า หิวไหม //กระซิบข้างหู//
ผม ยังไม่หิว
ก้า ไหนจะไปกินไอติม
ผม ยังไม่หิวเลยอะ อยากนอน
ก้า งั้นทุ่มนึงเดี๋ยวเค้ามาปลุก
ผม จะไปไหน
ก้า เล่นบอลกับเพื่อน
ผม ไม่อ่านหนังสือหรือไง
ก้า แปปเดียวนะครับ 
ผม ครับ ตามใจ //นอยด์//
ก้า โอเคๆ อ่านหนังสือก็ได้ครับ ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าไป

ผมไปเปลี่ยนเสื้อผ้าครับ ก้ามันมากอดจากด้านหลัง 

ก้า ตัว สอบเสร็จไปเที่ยวกันนะ
ผม ที่ไหน
ก้า หนองคาย 
ผม ครับๆ 
ก้า ไปกันแค่สองคนนะ 
ผม ครับ ได้หมดถ้าสดชื่น 
ก้า หื้ม //ตีหัวผม//
ผม กวนว่ะ ไปอ่านหนังสือดิ 

ผมก็ไปนอนเล่นครับ มันก็อ่านหนังสือ ผมลากเบาะไปข้างๆมัน

ก้า ทำไมไม่นอนที่เตียง
ผม อยากอยู่ใกล้ๆ
ก้า //หอมแก้มผม// น่ารัก 
ผม //กอดเอวมัน// ปลุกด้วยละ  

ผมก็นอนแหละครับ ตื่นอีกทีตอนก้ามันเอามือมาลูบคอผม 

ผม อือ เอาออกไป 
ก้า ตื่นได้แล้ว ไปล้างหน้าไปจะได้ไปหาอะไรกิน 

ผมไปล้างหน้าก็ออกมาหาของกินกับก้าครับ กินเสร็จก็พากันมาเดินซื้อของ 

ก้า ตัว เสื้อตัวนี้สวยไหม 
ผม อือ ก็สวยดี
ก้า เดี๋ยวเค้าซื้อให้ เอาไหม
ผม ไม่เอาอะ 
ก้า พี่ครับเอาเสื้อแบบนี้สองตัวครับ 
ผม เอ้า ก็บอกไม่เอา 
ก้า ก็ซื้อให้อ ะ
ก้า ตามใจได้หมด ถ้าให้เอา 
ผม พูดไรเกรงใจพี่เขาหน่อยดิ 

ผมเดินออกจากร้านครับ ก้ามันก็รีบเอาของแล้วเดินตามผมมา

ก้า ตัว แวะดูรองเท้าก่อน 

มันลากผมมาดูรองเท้า ยี่ห่อหนึ่งที่มันชอบครับ 

ตัว นี่ลายใหม่สวยไหม
ผม ไม่สวย 
ก้า ไม่สวยหรอ งั้น ไหนตัวลองใส่ดิ

มันให้ผมใส่ครับ พอดีเลย 

ก้า พี่ครับ เอาคู่นี้สองคู่ครับ เบอร์นี้เบอร์นี้
ผม ซื้อทำไมหลายคู่เนี้ย 
ก้า ซื้อไว้ให้ลูก 
ผม อือ //นอยด์สุดๆ//
ก้า โอ๋ ล้อเล่น ซื้อให้ตัวนั้นแหละ  
ผม ไม่ได้อยากได้เลย 
ก้า อยากให้ ไปดูเสื้อกันหนาวกันเถอะ 
ผม ไม่มีจะใส่หรือไง
ก้า ป้ะ ๆ

ผมเดินเข้าร้านมามันก็เลือกเสร็จแล้วครับ ซื้อมาทำไมไม่รู้เยอะแยะ ที่บ้านก็ไม่มีที่จะเก็บแล้ว บ้านมัน

ผม ก้า ซื้อทำไมเยอะแยะเนี้ย 
ก้า เดี๋ยวไปเที่ยวไง
ผม จะเอามอร์ไซค์ไปหรือไง
ก้า ครับผม
ผม งั้นไม่ไปอะ 
ก้า โอเคๆครับ ไปรถยนต์ โอเคนะครับ

ผมเดินมาลานจอดรถเลยครับ 

ก้า จะรีบมาทำไมเนี้ย 
ผม จะกลับแล้วมันดึกแล้วจะไปอ่านหนังสือ พรุ่งนี้สอบสองวิชา 
ก้า เหมือนกันแหละ อยากมีเวลาด้วยกันนี้
ผม ขี้เกียจเดิน วันหน้าค่อยมาเดินใหม่ 
ก้า โอเคครับ //ก้ามันเดินขึ้นรถ//

ถึงห้องมันจัดของเสร็จก็มาอ่านหนังสือครับ ผมก็อ่านแหละ แต่เหมือนก้ามันจะเครียดๆ 

ผม //เดินไปจับไหล่// เป็นไร 
ก้า //ดึงผมไปนั่งตัก// งอนหรอ 
ผม ป่าวนี่ 
ก้า นึกว่างอนหรือโกรธอะไร เค้าอีก 
ผม ไม่ได้โกรธ แค่อยากกลับอ ะ
ก้า //จูบปาก// 
ผมอาบน้ำแล้วอ่านหนังสือ ก้ามันก็อ่านอะครับ

ผมซักผ้าอยู่ครับ ก็เอาโทรศัพท์ออกมาตอบแชท โทรศัพท์ก็ร่วงลงน้ำตามลำดับครับ ผมเลยจัดการของ ดึกๆก็เดินไปห้องเจ้ 
เจ้ ว่า
ผม ยืมโทรศัพท์หน่อยครับ
เจ้ อะ //ยื่นให้ผม//

ผมเอามาโทรหาม๊าครับ 

ม๊า ว่าไงไนท์ 
ผม เต้เองเจ้ 
ม๊า ทำไมครับ 
ผม โทรศัพท์ไม่ติด ตกน้ำ หาให้ใหม่หน่อย 
ม๊า เอาอันไหน
ผม เหมือนเดิม
ม๊า มันไม่อัพiOSแล้ว
ผม จะใช้
ม๊า งั้นหาเอง
ผม ม๊า งั้นเดี๋ยวโทรหาใหม่ 

ผมวางสายจากม๊าครับ แล้วก็เอาคืนเจ้ 

ผม พี่ไนท์เอาโทรศัพท์มาใช้หน่อย 
เจ้ เอาไปดิ 
ผม เครื่องไหน
เจ้ เครื่องนั้นแหละ 
ผม ไม่ใช้หรอ //เครื่องที่เจ้ใช้อยู่//
เจ้ ไม่
ผม เอาเครื่องอื่น 

ผมเดินไปค้นลิ้นชักเจอเครื่องเก่าครับ เลยเอามาใช้ 

เจ้ ให้เครื่องดีๆก็ไม่เอา
ผม ไม่ใช้ไอหกอะ มันใหญ่ 
เจ้ อืมๆ เต้ 
ผม ครับ 
เจ้ เฮียสอบเสร็จไปเที่ยวกันนะ
ผม อืม เจ้ รักนะ รักไหม
เจ้ รักสิ ถามทำไม 
ผม เปล่า ไปและนะ ฝันดีครับ //ผมหอมแก้มเจ้ แล้วเดินออกมา//

ก้ามันยังไม่กลับครับ ผมก็นั่งดูโทรศัพท์ แต่ไม่อยากได้เครื่องอื่นเลย มันก็ดึกมากแล้วครับ ผมก็ยังนั่งหาอยู่  

ก้ามันเดินเข้ามาครับ 

ก้า ทำไมยังไม่นอน
ผม อ่านหนังสือไง
ก้า อ่านอะไร ไหน นี่หรอหนังสือ 
ผม เอ้า //มันเห็นผมเล่นเฟสมันครับ แต่สาบานได้เลยว่า เปิดดูแค่กลุ่มไอโฟนมือสองอะ//
ก้า ไม่เชื่อใจถึงขนาดเช็คเลยหรอเต้ //โมโห// 
ผม ไม่ใช่นะก้า 
ก้า ไม่ใช่ แล้วนี่คืออะไร //ชี้ที่คอม//
ผม โทรศัพท์ตกน้ำ 
ก้า แล้วทำไมต้องเปิดเฟสเค้า
ผม แล้วเปิดไม่ได้หรอ 
ก้า ก็แล้วทำไมต้องเปิดละ 
ผม แล้วทำไมเปิดไม่ได้ละ ซ้อนอะไร 
ก้า ไม่ได้ซ้อน 
ผม แล้วจะหวงทำไม
ก้า เปล่า //อารมณ์ไหนเนี้ย//
ผม อือ โทรศัพท์ตกน้ำ อยากได้แบบเดิมอะหาให้หน่อย 
ก้า โอเค เดี๋ยวเค้าหาให้ 
ผม ครับ งั้นเดี๋ยวเค้าอาบน้ำนอนละนะ
ก้า โอเคครับ อาบด้วยสิ
ผม ไม่
ก้า งั้นเดี๋ยวเค้าจะเล่นเกมส์แปปนึง 
ผม ตามใจครับ อ่านหนังสือด้วยละ 

ผมไปอาบน้ำ แล้วออกมานอนครับ ก้ามันก็กำลังเล่นเกมส์ 

ผม ก้าไปอาบน้ำ 
ก้า แปป
ผม เดี๋ยวเล่นให้ ไปอาบไป 
ก้า ไม่เอา เดี๋ยวตัวเองรีบตายอะ
ผม บอกให้ไปอาบน้ำ //บิดหูมันครับ//
ก้า โอ้ยย เจ็บ 
?? เป็นไรพี่ อยู่ดีๆก็หยุด
ก้า เห้ย เดี๋ยวจบตานี้จะเลิกเล่นแล้วนะ
?? เอ้า ไปเร็วจังพี่
ก้า เมียงอนว่ะ เดี๋ยวง้อก่อน
?? เออๆ ไว้มาดวนควรหน้าละกัน 
ก้า โอเค งั้นไปและ 

ก้ามันออกจากเกมส์ครับ ผมก็ยืนยิ้มน้อยๆให้มัน มันก็มากอดผม

ก้า โอ้ย งอนหรอ เล่นนิดเดียวเอง
ผม จะเช้าและไปอาบน้ำอ่านหนังสือนอนได้แล้ว 
ก้า โอเคครับ //จูบ// 
ผม ไปอาบ 

ก้ามันเดินห้องน้ำ ผมก็ปิดคอมครับ แล้วมานอน ผมรู้สึกว่าก้ามันมานอนแล้วครับ มันจูบคอผม 

ผม อือ 
ก้า ยังไม่นอนหรอ
ผม ปลุกทำไมละ
ก้า ไม่ได้ตั้งใจให้ตื่น ฝันดีนะครับ 

ก้ามันหันผมให้หันหน้าไปหามันครับ ผมก็นอนกอดผมแหละ 

ตอนเย็น ผมไปเดินตลาดกับอาร์ครับ ผมเห็นคนคนนึงมองๆไปทางร้านพี่กัสครับ ผมก็เดินซื้อของไปแหละครับ 

อาร์ เต้ พรุ่งนี้ไปไหน 
ผม กลับบ้าน
อาร์ เออๆ 
ผม แล้วมึงอะ
อาร์ พาฟางไปเที่ยวแหละ
ผม ดีกันแล้วหรอ
อาร์ อือ 
ผม อือๆ ดีแล้วแหละ 

ผมกลับห้องมาก็เจอไอ้ก้ามันนอนอยู่ครับ เลยเดินไปหอมแก้มมัน 

ก้า อื้อ //ดึงมือผม//
ผม อือ ปล่อย
ก้า มาหอมหน่อย 
ผม จะไปอาบน้ำ 
ก้า เดี๋ยวค่อยอาบ 
ผม ปล่อย //กัดหู//
ก้า อะ กัดทำไมไหนกัดคืนดิ //มันกัดผมคืนครับ//
ผม อะ อื ก้า 
ก้า //กระซิบ// ทำไมเสียวหรอ
ผม อือ  
ก้า ทำกันไหม
ผม ไม่

มันจูบผมครับ ผมก็เล่นกับมันแหละ มันจูบผมหนักขึ้น กำลังจะจับอันนั้นของผม 

ผม อะ พอแล้ว 
ก้า ไม่อยากหรอ
ผม ไม่พร้อมอะ
ก้า เดี๋ยวทำให้
ผม ไม่เข้าข้างในได้ไหม
ก้า ตัวก็ทำให้เค้าดิ ถ้าไม่ให้เข้า
ผม ก้าาาาาา
ก้า ทุกทีแหละ ให้นร้า นร้า นร้า
ผม ไว้วันหลังนร้า
ก้า วันหลังๆ 
ผม นร้า 
ก้า ก็ได้ ไปอาบน้ำไป 

ผมไปอาบน้ำครับ มันนั่งเล่นเกมส์ในโทรศัพท์ 

ผม ไม่อ่านหนังสือหรอ
ก้า เล่นเกมแปป
ผม สอบเสร็จค่อยเล่นไป
ก้า มานั่งนี่มา 

ผมไปนั่งข้างหน้ามันครับ มันก็นั่งเล่นเกมให้ผมดู ผมก็นั่งมันไปอะครับ

ผม ก้าไปทางขวาดิ //มันไปทางซ้าย// ก้าตรงเลย //มันไปทางขวา// ก้าซ้าย //ก้ามันหอมแก้มผมครับ// อะไร 
ก้า เล่นให้ดูหน่อย 
ผม เอามาดิ 

ผมเอาของมันมาเล่น ก้ามันก็กอดผมจากด้านหลังครับ 

ก้า พรุ่งนี้ไม่มีสอบหรอ
ผม มีวิชาสุดท้าย กลับบ้านนะ
ก้า กลับอีกแล้วหรอ
ผม พักผ่อน
ก้า อื้อๆ อ่านหนังสือป้ะ  
ผม เล่นเกมแปป 
ก้า วางเลยวางเลย //ก้ามันดึงที่ผมเล่นไปครับ//
ผม พี่ก้า 
ก้า งอนอีกและ 
ผม เอามา
ก้า ชาตแบต
ผม ชาตบ้าอะไรก็เต็มอยู่นี่
ก้า หมู 
ผม พี่ก้า 
ก้า โอเคๆ อะเค้าออกมาแล้วต้องเลิกเล่นนะ
ผม ครับ //ผมเล่นเกมส์ ไม่สนใจมันครับ//

จนมันมานั่งข้างหลัง แล้วเอาผมไปนั่งตักมัน

ก้า ไหนจะเลิกเล่น พอแล้ว
ผม แปป
ก้า //ถอนหายใจ// เต้

ผมหันไปหามันครับ แล้วปิดเกมส์ 

ผม อะ 
ก้า ไปอ่านหนังสือไป 

ผมก็อ่านหนังสือกับมันอะครับ 

พี่กัสกับผมสอบเสร็จแล้วครับ ส่วนไอ้ก้ามันก็รอสอบอีกวันจะเสร็จ 

ก้า ตัว เค้าขอไปนอนห้องเพื่อนนะครับ
ผม งั้นเค้ากลับบ้านน่ะ 
ก้า จะมาตอนไหน เค้าคุยกับพี่ต้าร์แล้วนะ 
ผม ครับ ตามใจตัว เจอกันที่บ้านเค้า
ก้า โอเค ตามนั้น เดี๋ยวโทรหานะครับ  

ผมไปบ้านครับ พี่กัสก็มาหาที่บ้าน 

พี่กัส ไปเที่ยวป้ะ 
ผม ที่?
พี่กัส ต่างจังหวัด 
ผม รถอะไรครับ 
พี่กัส มอร์ไซค์ 

ผมทำหน้าจะไม่ไปแล้วแหละครับ 

พี่กัส ไปด้วยกันนะ 
ผม ตอนไหนครับ 
พี่กัส เช้าแหละ พี่เตรียมเสื้อผ้ามาแล้ว 
ผม โอเคครับ พี่อาบน้ำมายัง 
พี่กัส อาบแล้วครับ หิวอะ ไปกินข้าวป้ะ 

ผมขึ้นรถกับพี่กัสไปร้านครับ พี่กัสก็สั่งของมากิน ผมก็นั่งกินด้วย กินเสร็จก็ขี่รถเล่นแถวนั้นครับ แล้วกลับห้อง ก้ามันโทรมาหลายสายมาก ผมไม่ได้รับสายมัน เลยโทรกลับ

ก้า ไปไหนมา //เสียงแข็ง//
ผม ไปกินข้าว
ก้า ทำไมไม่เอาโทรศัพท์ไปด้วย
ผม ลืม 
ก้า แล้วทำไร
ผม กำลังจะนอนครับ พรุ่งนี้เต้ไปต่างจังหวัดนะ
ก้า ไปกับใครกี่คน
ผม หลายคนมั้ง กับพี่กัสครับ 
ก้า รถอะไรไป
ผม มอร์ไซค์ 
ก้า อะไร ทีเค้าตัวไม่ไป //โมโห//
ผม ไปหลายคนไง
ก้า อือๆ แค่นี้แหละ //โกรธจริง//
ผม โกรธหรอ
ก้า โกรธดิ แฟนตัวเองไปกับคนอื่นได้แต่ไปกับแฟนไม่ได้นี้คือแฟนหรอเต้
ผม ไปหลายคนไงก้า 
ก้า ไม่รู้แหละ น้อยใจว่ะเต้
ผม ตั้งใจสอบเลย เดี๋ยวไปเที่ยวกับเฮียก็ได้ไปด้วยกันไง
ก้า เต้ 
ผม ฝันดีนะครั บ 
ก้า งั้นไม่วางสาย 
ผม วาง
ก้า //ตัดสาย//

ผมโทรกลับมันไม่รับสายครับ เลยปล่อยมันไปก่อน 

ผมก็ให้พี่กัสนอนห้องแขกครับ ผมนอนกับม๊า แต่ม๊ายังไม่มาเลยนอนก่อน 

ผมขึ้นรถไปเที่ยวกับพี่กัสครับ ไปเจอเพื่อนแก ก็พอจะรู้จักบ้างอะครับ นิสัยดีมาก พี่กัสพาไปต่างจังหวัดครับ ไปถ่ายรูปนู้นนี่นั้น 
พักกินข้าว บ้านเพื่อนพี่กัสครับ พี่เน  พวกผมกินข้าวเสร็จก็ไปเล่นน้ำกันครั บ พี่กัสไม่ให้ผมห่างไปไหนเลย ผมจะไปเล่นไหนพี่กัสก็ตาม 

ผม ไม่ต้องห่วงหรอกพี่ ผมดูแลตัวเองได้น่า
พี่กัส ไม่เอาอะ ห่วง
ผม ครับ ๆ 

ผมเล่นจนมือเปื่อยอะครับ พวกพี่ๆก็พากลับพาแวะนู้นนี้นั้น สนุกดีครับ //ไม่เล่าเน้อะ// ผมกลับถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ พี่กัสก็กลับบ้านแก ผมเอาโทรศัพท์ขึ้นมาดูก้ามันโทรสามร้อยกว่าสายครับ ตั้งแต่บ่าย ผมอาบน้ำเสร็จก็โทรกลับครั บ

ก้า ว่า //เสียงเหมือนร้องไห้//
ผม เป็นไร
ก้า ร้องไห้
ผม ร้องไห้ทำไม 
ก้า แฟนไปเที่ยวกับคนอื่น 
ผม กลับมาแล้วไง
ก้า แล้วทำไมไม่รับสาย
ผม ไม่ได้ตั้งสั่นอ ะ
ก้า อยู่ไหน
ผม บ้านครับ 
ก้า //ตัดสาย// 

ผมโทรหามันไม่รับครับ ซักพักมันบีบแตรหน้าบ้าน ผมไปเปิดประตูครับ ยังไม่ทันได้ปิดเลย มันวิ่งมากอดผม 

ผม พอแล้ว เอารถไปเก็บไป
ก้า อย่าทำแบบนี้อีกนะ เข้าใจไหม
ผม เข้าใจแล้ว 

มันเอารถไปเก็บผมก็ปิดประตูครับ ผมก็ยืนรอมัน 

ก้า นัดพี่ต้าร์ไว้เที่ยงคืนนะ 
ผม ครับ เสื้อผ้าละ
ก้า อยู่กับพี่ต้าร์แล้ว  

ผมกับมันก็เดินขึ้นห้องครับ ผมเหนื่อยเลยนอนหลับไป 

Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

ช่วงนั้นก็หลายเดือนแล้วเน้อะ 
What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Fri Jan 06, 2017 4:19 pm

หลายเรื่องในรอบเดียวไปเลยละกันนะครับ 5555

ต่อเลยละกั น

กลางดึก คืนหนึ่ง เอ้าไม่ใช่ 5555

ไปเที่ยวหนองคายครับ ดูบั้งไปพญานาค ผมกับก้านั่งกะบะหลังไป พวกพี่ๆเพื่อนเฮียก็ไปด้วยครับ ไม่มีใครโสดครับ ทริปนี้ 
ก้ามันจับมือผมตลอดทางเลยครับ จนถึงที่พัก เอากระเป๋าไปเก็บ 

ผม เจ้ นอนกับใคร 
เจ้ คนเดียว
ผม เดี๋ยวไปนอนด้ว ย
เจ้ ไม่ต้องเลย รู้นะคิดไร 
ผม ทำเป็นรู้ //ขยี้หัวเจ้// 

ผมเดินเอาของไปเก็บที่ห้อง ก้ามันนอนพักที่ห้องครั บผมเลยเอาของเก็บกำลังจะเดินออก 

ก้า เต้มานี่
ผม //เดินไปหามัน// ทำไม
ก้า //จับมือผม// หึงว่ะ
ผม //งง// เรื่อง?
ก้า ที่ไปอยู่กับไนท์อ ะ
ผม บ้าและ 
ก้า บ้าอะไร //กอดผม//
ผม ปัญญานิ่มเอ้ย 

พี่ๆ เขามาเรียกให้ไปดูบั้งไฟครับ พวกผมก็หาที่กินข้าวก่อน 

เฮีย ไงเต้ โอเคไหม 
ผม ไม่เท่าไหร่ครับ 
เฮีย ทำไม 
ผม //มองทางก้า// นี่
เฮีย เหอะน่า นานๆทีจะมาเที่ยวพักผ่อนๆ 
ผม อึดอัดจะแย่ //ก้าเดินมาได้ยินพอดีครั บ เฮียก็เดินไปหาเจ้ //

ก้ามันเดินไปขึ้นรถครับ ผมก็เดินตามมันไป 

ผม //จับมือก้า ก้ามันสบัดออก// ก้า เป็นไร 
ก้า //มองทางอื่น// หึ
ผม เป็นไรเนี้ย 
ก้า อึดอัดมากใช่ป้ะ 
ผม คือ เต้หมายถึง 
ก้า หมายถึงอึดอัดที่คบกันใช่ไหม //ไม่มองหน้าผม//
ผม ไม่ใช่แบบนั้นก้า 
ก้า แล้วแบบไหน //มองโหด//
ผม อึดอัดที่มึงทำตอแยมากเกินไปอะ 
ก้า หรอ แล้วแบบไหนถึงจะเรียกว่าน้อยว่ะ แม่ง 
ผม ขอโทษ โกรธหรอ
ก้า อือ 
ผม ทำไงถึงจะหาย
ก้า //ยิ้มมุมปาก// ทำตามที่บอกดิ
ผม ทำไรละ
ก้า ให้เอาดิ //หันหน้าหนี// 
ผม //มองซ้ายขวา// จะบ้าหรือไง 
ก้า งั้นก็ไม่คุย จะกลับและ 
ผม อย่างอแงดิว่ะ
ก้า ไม่ได้งอแงขอเอาแค่นี้ให้ไม่ได้ ง้อแค่นี้ก็ไม่ได้
ผม โอ้ย เออๆ กลับห้องก่อนละกัน 
ก้า //จับมือผม// พูดแล้วนะ //ยิ้ม//
ผม ครับ หายโกรธยัง 
ก้า อื้อ ^^

พี่ๆเขามาขึ้นรถ แล้วครับ ก้ามันก็ยังไม่ปล่อยมือผม ถึงที่ดูบั้งไฟพวกผมก็เดินดูที่นั่งครับ นั่งจนหลับ พอตื่นมาก็ได้ดูพอดีครับ พอดูเสร็จ ก็กลับที่พักครับ พี่ๆเขาก็กินเหล้ากัน เจ้ก็โดนบังคับให้อยู่กับเฮีย ผมกับก้าก็กินนิดหน่อยครับ พอเมา ก้ามันบอกว่าง่วง ก็ลากผมมาด้วย ก้ามันเปิดประตูแล้วลากผมเข้าห้องยังไม่ทันได้ปิดประตูเลย มันถอดแล้วครับ มันล็อกกอนอย่างดีเลยประตู มันถอดหมดเลยเสื้อผ้ามัน 

ผม เดี๋ยว ก้า 
ก้า ทำไม 
ผม จะเอาจริงๆหรอ
ก้า แล้วล้อเล่นไหมละ
ผม ถุงยาง ?
ก้า //ไปเอาที่กระเป๋า// นี่ไง //พร้อมจังเลยนะมึง//

มันโน้มมาจูบผม ผมก็ต้องยอมมันอะครับ สัญญาไว้แล้วนี่ มันเริ่มอารมณ์แรงขึ้นรื่อยๆครับ แค่มันใส่นิ้วในช่องของผม ผมก็สะดุ้งแล้ว แล้วใส่ของมันเข้ามาผมนี่แถบลอยอะครับ มันแน่น

ผม ก้า เอาออก 
ก้า ถ้าบอกให้เอาออกจะทำแรงๆ  //แค่นี้มึงไม่แรงแล้วหรอ//
ผม มันเจ็บ 
ก้า ถ้าพูดว่ามันเจ็บจะทำแรงๆอีก 

มันทำเรื่อยๆอะครับ ผมก็เถียงมันอยู่แบบนั้นแหละ แต่ก็ให้มันทำ พรุ่งนี้จะไหวกันไหมเนี้ย มันตายอดมามั้งครับ ซัดไปซะชุดใหญ่เลย ปวดขาปวดเอวไปหมด ยิ่งตอนเช้าผมต้องกินยาอะครับ ไปเที่ยวทั้งวัน โดดเรียนด้วย กลับถึงบ้านก็นอนซมเลยอะครับ 

ผมนอนเล่นโทรศัพท์ ครับ ก้ามันเดินเข้ามาเห็นผมหัวเราะมั้งครับ 

ก้า เอามาดูดิ 
ผม ดูอะไร 
ก้า โทรศัพท์ เอามานี่ //ดึงไป// คุยกับใครเนี้ย 
ผม พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ 
ก้า อะไรเนี้ย ที่รักอะไรเต้ 
ผม ไม่มีอะไร
ก้า ไม่มีอะไรได้ไง //อารมณ์เสีย//
ผม ก็บอกว่าไม่มีอะไร เอามานี่
ก้า ไม่ให้ เดี๋ยวคืนเองแหละ ไม่ต้องใช้หรอก 

มันเอาไปแล้วก็ทำเฉยอะครับ ผมค้นห้องก็ไม่เจอ ผ่านไป จนวันที่ม๊าโทรมาหามันครับ แต่มันให้ผมรับสาย 

ผม ครับ ม๊า 
ม๊า เต้ มาหาม๊าเดี๋ยวนี้

ผมไปหาม๊าครับ 

ผม หวัดดีครับ 
ม๊า มานั่ง //ดุ//
ผม ครับ น้าอรหวัดดีครับ
น้าอร หวัดดีจ้ะ 
ม๊า น้าอรมีเรื่องจะคุยด้วย เดี๋ยวม๊าจะไปทำอาหารให้

ผมก็นั่งคุยกับน้าอรครับ

น้าอร เต้ น้ารู้นะว่าที่น้าทำมันก็ไม่ถูก แต่น้าขอได้ไหมลูก
ผม ขออะไรครับ 
น้าอร น้องก้า 
ผม ทำไมอะครับ
น้าอร คือ ก้าไม่เล่นกับต้นเลยอะจ้ะ แล้วช่วงนี้ก็ไม่เคยมาหาต้นเลย น้าอยากให้เขาสองคนปรับความเข้าใจกันน่ะจ่ะ  ต้นบอกน้าว่าเต้สนิทกับก้า เต้บอกก้าได้ไหมว่าช่วยปรับความเข้าใจกับต้นหน่อย 
ผม แล้วทำไม
น้าอร ต้นเขาอยากคุยกับก้านะ แต่ก้าไม่คุยด้วยเลย ถ้าเต้ไม่คุยงั้นเดี๋ยวน้าคุยกับก้าเองก็ได้จ้ะ 
ผม งั้นน้าอรก็คุยกับพี่ก้าเองละกันนะครับ เต้ขอโทษด้วยนะครับ 

ผมไม่อยากคุยกับน้าอรมากครับ เพราะยังไงก็ต้องเข้าข้างลูกตัวเองอยู่แล้ว 

น้าอร น้าเลี้ยงลูกไม่ดีเองแหละจ้ะ ที่ตามใจลูกมากเกินไป

ม๊าเดินเข้ามาพอดีครับ 

ม๊า ทำไมคิดแบบนั้นละอร การให้ลูกได้เรียนรู้เองมันทำให้เขาเข้มแข็งนะ 
น้าอร อรไม่มีเวลาแม้แต่จะถามเรื่องเรียนของเขาเลยคะพี่ 
ผม ผมขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อผ้านะครับ  

ผมเดินขึ้นห้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ครับ ม๊าก็เรียกให้มากินข้าว ผมก็ลงมากินไม่รู้ว่าผู้ใหญ่เขาคุยอะไรกัน 
ผมกินเสร็จผู้ใหญ่เขาก็คุยกันแหละครับ ซักพักน้าอรก็กลับบ้าน ผมนั่งดูทีวีอยู่ 

ม๊า //นั่ง// ก้าเป็นไงมั้งเต้ 
ผม ก็ดีอะครับ 
ม๊า เขาเอาแฟนเข้าห้องบ้างไหม
ผม เคยเห็นอยู่ //ทุกวันนนนนนน ในกระจก ฮิฮิ//
ม๊า แล้วไนท์ละ 
ผม อะไรครับ 
ม๊า มีแววจะได้ไนท์มาเป็นสะใภ้ให้ม๊ากับป๊าไหม 
ผม ไม่มีอะครับ 
ม๊า ทำไมละครับ
ผม เฮียคาบไปกินแล้วมั้ง 
ม๊า //ขยี้หัวผม// แล้วอยู่กับก้า เขาทำอะไรหรือเปล่า ม๊าเห็นช่วงไปทะเล เขาดูเหมือนจะสนิทกันมากด้วยนะ 
ผม ม๊า ถามเรื่องมันทำไมเนี้ย 
ม๊า ก็ม๊าอยากรู้สารทุกข์สุกดิบของการเป็นอยู่ของลูกม๊าไง
ผม ต่างคนต่างทำหน้าที่ของตัวเองครับ 
ม๊า แล้วไป แล้วอาร์ละ 
ผม ก็เหมือนเดิมอะม๊า 
ม๊า แล้วคนอื่นละ
ผม พวกเพื่อนผมมันก็สบายดีกันทุกคนอะครับ พวกไม่ได้ว่างมากนี่ครับ 
ม๊า ทนเอาเน้อะต่างคนต่างมีหน้าที่ของตัวเอง 
ผม คร้าบ
ม๊า แล้วพี่กัสละ
ผม ชวนแต่เที่ยวอะนะ
ม๊า แล้วไปไหมละ
ผม บางทีก็ไป
ม๊า แล้วเมื่อไหร่เราจะมีแฟน 
ผม มีแล้ว 
ม๊า ใคร 
ผม ไม่บอกหรอก 
ม๊า ชายหรือหญิง
ผม ให้ทาย
ม๊า ผู้หญิง
ผม ถ้าเป็นผู้ชายละ  
ม๊า //ทำหน้ากวนใส่// พี่กรหรอ
ผม บ้า 
ม๊า ใช่แน่ๆ 
ผม ไม่ใช่แล้ว 
ม๊า ม๊าอยากได้หลาน 
ผม ม๊าบอกเจ้ให้เค้าดิ
ม๊า ก็ไหนของเฮีย
ผม ยังไม่ใช่แต่ก็ใกล้ๆ
ม๊า เฮ้อ เสียดาย 
ผม ยังไงก็เป็นญาติกันอยู่ดีแหละม๊า 
ม๊า ลองบอกรักไปหรือยัง
ผม บอกทุกวัน แหละ
ม๊า แล้วไง
ผม ก็เฉยๆ 
ม๊า ไม่โรแมนติกเอาซะเลย 
ผม จับปล้ำเลยละกัน //ม๊าตีหัวผม//
ม๊า ทะลึ่งจริง 
ผม ม๊า ถามเจ้เองดิ ลองใจอะลองใจ
ม๊า ม๊าไม่คุยด้วยแล้วเดี๋ยวไปทำงานก่อนละกัน 
ผม ครับ ไปง้อที่มอด้วยนะ เอาขนมไปฝากเยอะๆละ 
ม๊า ถ้าว่าง
ผม ตลอดแหละ
ม๊า โอเค เดี๋ยวไปแน่นอน  //ม๊าเดินออกจากบ้านครับ//

ผมก็กลับมาที่ห้อง ก้ามันก็หัวเสียเรื่องอะไรไม่รู้ครับ ไม่ได้คุยกับมันเลย เพราะผมก็หัวเสียเหมือนกัน 

ก้า เต้ //เสียงดุ//
ผม อะไร พูดดีดี
ก้า น้าอรให้เค้าไปคุยที่บ้านอะ เดี่ยวมานะครับ 
ผม เรื่อง
ก้า ต้น 
ผม อือ 
ก้า ไม่ให้ไปหรอ
ผม ไม่ได้บอกว่าไม่ให้ไป
ก้า ก็ตอบมาแค่อือ งอน
ผม หงุดหงิด 
ก้า ไม่มีอะไรหรอกน่า เดี๋ยวมานะครับ //มันหอมแก้มผมก่อนไป//

ผมคิดอะไรเรื่อยเปื่อยครับ ไอ้ต้นมันคิดยังไงของมันเนี้ย แล้วทำไมต้องเอาผู้ใหญ่เข้ามายุ่ง โตจนเขาเรียกควายอยู่ละ //เต้แค่คิด// ก้ามันเดินเข้ามาครับ 

ผม ทำไม
ก้า น้าอรให้.. เค้าอยู่เป็นเพื่อนต้นสองอาทิตย์อะ 
ผม ทำไม //ขึ้นเสียง//
ก้า เอ่อ น้าอรบอกว่าเผื่อจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมอะ ต้นเขาก็ดูเงียบๆด้วยช่วงนี้ น้าอรแกกลัวต้นจะคิดสั้นน่ะ ตัว
ผม อยากไปก็ไปอะ 
ก้า แต่ว่า 
ผม ทำให้มันจบๆไปเถอะก้า 
ก้า //กอดผม// แค่สองอาทิตย์เองเน้อะ 
ผม แค่ชั่วโมงเดียวมันก็เป็นชาติและก้า 
ก้า หึงหรอ
ผม แล้วใครไม่หึงว่ะ //อารมณ์เสียใส่มัน//
ก้า โอเคๆ แค่ไปกินข้าวเดินเล่นเที่ยว สองอาทิตย์เองนะครับ 
ผม อือ อย่าไปชอบมันนะ 
ก้า เต้ เค้ารักตัวนะ ครับ เต้ฟังเค้านะ เค้ารักตัว ก้ารักเต้ โอเคไหม
ผม ครับ 

มันพาผมออกมากินข้าวเย็นครับ แล้วก็นั่งเล่นกันเรื่อยเปื่อย กลับถึงห้องก็อาบน้ำอาบท่าแล้วเข้านอนครั บเหนื่อยยยยยย ใจ

ก้า ตัว วันนี้เค้ากลับดึกนะครับ 
ผม ไปไหน
ก้า พาต้นไปซื้อของอะครับ จะเอาอะไรไหมอะ
ผม ไม่ //นอนต่อ//

จนสายๆอาร์มารับผมไปเรียนครับ แล้วตอนเย็นก็เล่นบาสกัน อาร์มันก็ไปเล่นบอล พี่กัสโทรมาแต่ผมไม่ได้รับสายครับ ตอนนั้นเล่นบาสอยู่เลยไม่ได้รับ เล่นเสร็จพี่กัสก็โทรมาพอดี 

พี่กัส ทำไร 
ผม เพิ่งเล่นบาสเสร็จ 
พี่กัส มาหาไหมวันนี้ ไม่เจอนานเลย 
ผม คิดถึงก็บอกว่าคิดถึง
พี่กัส อื้ม คิดถึง มาหาหน่อย 
ผม กินข้าวก่อนเดียวไปหา 
พี่กัส ทำไมวันนี้ไม่มีหางเสียงเลย 
ผม อารมณ์ค้างอะครับ โทษที 
พี่กัส โอเค กินข้าวเสร็จมาหาด้วยนะครับ 
ผม ครับๆ //วางสาย//
เจ้ เต้
ผม ว่าไร 
เจ้ ไปส่งที่หอหน่อยนะ 
ผม อือ 

พวกผมไปกินข้าวกันครับ อาร์มันก็ตามมา 

อาร์ สั่งยัง
ผม ยัง 
บอส มึงจะกินไร
อาร์ กินข้าว 
บอส งั้นเอาข้าวหน้าตีนกูไหมครับ 
อาร์ ไม่เอา เค็ม ยี๋
เจ้ เคยลองแล้วหรออาร์
อาร์ กับมันอาร์ไม่เคยหรอกเจ้ แต่กับเต้อะ จนเปลื่อยและ //ผมสะดุ้ง// หยอกๆ 
เจ้ แล้วไป อย่ามาทำร้ายว่าที่ของฉัน //ออกตัวแรง เขินๆ//
อาร์ //บ่นในคอ// เลียจนลอกแล้วเจ้  //ผมตีแขนมัน//
เจ้ อะไรไม่ได้ยิน 
อาร์ เปล่า จะสั่งข้าวได้ยัง 

พวกผมกินข้าวกันเสร็จก็ไปส่งเจ้ครับ 

เจ้ เต้
ผม ครับ 
เจ้ วันนี้ดูไม่ได้เลยนะ มีอะไรไหม
ผม อารมณ์ ไม่ดีนิดหน่อย ไม่มีอะไรหรอก 
เจ้ อือๆ 
ผม ไนท์ รักไหม //ใจเต้นรัว//
เจ้ รักใคร //เอ้า//

ผมหันหลังแล้วเดินแต่เจ้ดึงไว้ครับ 

เจ้ รัก เต้ 
ผม แบบไหน
เจ้ ก็ เพื่อนพี่น้องไง
ผม อือ เหลือใจไว้ให้หน่อยนะ จะเข้าไปอยู่
เจ้ พูดอะไรแปลกๆ 
ผม ไปดีกว่า เดี๋ยวคนแก่วีน 

ผมขับรถแล้วออกมาหาพี่กัสครับ มันก็ห้าทุ่มแล้วอ ะ แกจะด่าไหมเนี้ย พี่กัสนั่งรอครับ แต่ของแกเก็บหมดแล้ว 

ผม เอ่อ 
พี่กัส ไปไหนไหม
ผม ไม่อะครับ 
พี่กัส เอ่อ 
ผม อื่อ คือ
พี่กัส อื
ผม พะ พี่ 
พี่กัส เต้
ผม พี่พูดก่อนเลย 
พี่กัส เต้พูดก่อนก็ได้

โทรศัพท์พี่กัสเข้าครับ ผมก็นั่งรอที่รถ 

พี่กัส เต้ พี่มีงานด่วนอะ งั้นเดี๋ยวกลับก่อนนะ ไว้เจอกันวันหน้า 

พี่กัสขับรถออกไปครับ ผมก็กลับห้องมาอาบน้ำทำการบ้าน ตัวเอง ก้ามันก็กลับมาแล้วครับ อารมณ์ดีมาเชียว

ก้า อื้ออ //หอมแก้มผม// 
ผม อะไร ไปอาบน้ำดิ
ก้า อาบให้หน่อยหมู
ผม ไม่ อาบเองสิครับคุณชาย
ก้า หมูน้อยอาบให้คุณชายหน่อย //ผมละขำ// 
ผม จะทำการบ้าน ไปอาบน้ำไป 

ก้ามันเดินเข้าห้องน้ำไปแล้วครับ ผมก็นั่งทำงาน ซักพักก็ไปนอน ก้ามันเสร็จแล้วก็ออกมาครับ แล้วเดินมาที่เตียง 

ก้า หมูเช็ดหัวให้หน่อย 

ผมลุกไปเช็ดผมให้มัน 

ก้า รู้สึกดีจังเลย 
ผม ดีมากไหม
ก้า ไม่รู้จะอธิบายยังไง //ร้องเพลง//
ผม ก็ไม่ต้องอธิบาย 
ก้า เอ้า แห้งยัง
ผม แห้งแล้ว 
ก้า มา จะจุ๊บแหม่งให้รางวัล //โทรศัพท์ไอ้ก้าเข้า//
ก้า ครับ กำลังนอน อาบแล้ว เต้ ก็ไม่มีอะไร ครับ เหมือนกันนะ //มันวางสาย// 

ผมนั่งมองมันคุยอะครับ มองเฉยๆ

ก้า ไม่มีอะไรหรอก
ผม อือ ง่วงนอนแล้ว 

ผมหันหลังให้มันแล้วก็นอนครับ มันก็ไปดูบอลของมันแหละ 

ผมตื่นมาเห็นมันนอนหน้าทีวีครับ ผมเลยจะไปปลุกมัน แต่มีสายเข้า “ต้นไม้” 
ก้ามันตื่นมารับสายครับ มันไม่ได้ลืมตาดูผมหรอก

ก้า อือ กี่โมง ครับ โอเค อื้อๆ งั้นเดี๋ยวไปรับ แล้วเดี๋ยวไปหาอะไรกินด้วย ครับ 

มันวางสายไปครับ ผมก็เดินออกมานอกระเบียง แล้วมองไปด้านใน ก้ามันลุกไปเข้าห้องน้ำครับ ผมก็อยู่ข้างนอกจนก้ามันออกมาจากห้องน้ำ 

ก้า หมู เค้าไปก่อนนะ 
ผม ครับ //เดินไปห้องน้ำ//

ผมให้อาร์มารับครับ วันน้ี 

อาร์ เต้ หิวข้าว 
ผม ไปกินดิ
อาร์ ไม่ได้กินฝีมือเต้นานแล้วนะ //อ้อน//
ผม ไม่ทำหรอก //อาร์กอดคอผม//
อาร์ จะทำไม 
ผม ไม่ทำ จะทำไม
อาร์ แบบนี้ไง //หอมแก้มผม//
ผม อาร์ 
อาร์ โอเคๆ ไปขึ้นรถจะได้ไปหาอะไรกิน 

ผมเดินไปขึ้นรถครับ อาร์มันก็มัวแต่ส่องอะไรไม่รู้ พวกผมไปร้านข้าว 

อาร์ ป้าครับ 
แม้ค้า ว่าไงครับ 
อาร์ เอาแบรคฟัช 
แม้ค้า ไปกินร้านอื่นเลยอาร์ 
อาร์ ผมพูดเล่นน่า หน้าเครียดแต่เช้าเลยนร้า ลูกสาวไปไหนอะ
แม้ค้า ยังไม่นอนเลยมั้ง จะติดอะไรนักหนาก็ไม่รู้ ซีรงซีรีย์เนี้ย อาร์ยังหล่อกว่าเลย 
อาร์ เขิน //บิดไปมา//
แม้ค้า แล้วจะกินอะไรครับ 
อาร์ กินข้าวมันไก่ครับ สองที่ 

อาร์เดินเอาน้ำมานั่งครับ 

อาร์ กูหน้าเหมือนพระเอกเกาหลีมะ 
ผม ไม่อะ
อาร์ เอ้า ป้ายังบอกกูเลยว่าหล่อกว่าพระเอกอีก
ผม ป้าคงใช้ตาตุ่มมองมึงอะ

อาร์มันสะกิดหัวผมครับ แล้วเอาหน้ามาให้ผมมอง

ผม ทำบ้าอะไรเนี้ย
อาร์ ไม่ได้ทำบ้าอะไร ดูดิเนี้ย หล่อจะตายไป 
ผม หล่อ //อาร์มันยิ้ม// หล่อไปหมด
อาร์ เต้

พวกผมกินเสร็จก็ไปเรียนกันครับ ตอนเย็นๆ

เจ้ เต้ ไปเล่นบาสไหม
ผม ไปครับ เจ้ไปก่อนเลย เดี๋ยวเต้ไปกะอาร์ 
เจ้ โอเคๆ เต้ ได้คุยกะเฮียต้าร์ไหม
ผม ไม่อะ ทำไม
เจ้ เฮียไปไหนอะ ติดต่อไม่ได้
ผม ไปต่างประเทศมั้ง หรือเปล่าไม่แน่ใจ
เจ้ อือๆ 
ผม อย่าคิดถึงคนอื่นมากกว่าเต้สิ
เจ้ อื้อ ๆ 

ผมนั่งรออาร์มารับครับ มันมาเราก็ไปสนามกัน ไอ้ต้นกะไอ้ก้ามันเล่นอีกสนามนึงครับ ปลายมันเห็นผมมา มันก็มาเล่นด้วย 

ปลาย ไนท์เต้ เล่นด้วยคน 
ผม เออ พอดีเลย ทีมเราขาดคนนี่เจ้ 
เจ้ อืม มาสิปลาย 

พวกเราก็เล่นกันอะครับ ผมไม่สนไอ้ก้าหรอก แล้วแต่ ดูสวีทกันกับไอ้ต้นมากเกินไปและ ผมมัวแต่เหม่อมั้งครับ บาสเลยโดนนิ้วซ้น 

เจ้ เต้ เป็นไงมั้ง
ผม ปวด
บอส ไอ้เต้ มัวเเต่เหม่อมึงอะ เอ้า ฉีดยาแก้ปวดก่อน 

พวกพี่ๆก็เล่นต่อครับ ผมกับเจ้ก็ออกมานั่งพัก 

เจ้ เป็นไรกัน //เรื่องก้า//
ผม มันขอเวลาสองอาทิตย์อะ ช่างเถอะ 
เจ้ อือๆ 

ผมเอามือถือออกมาดูครับ พี่กัสก็โทรมา 

พี่กัส เต้อยู่ไหน
ผม สนามบาสครับ 
พี่กัส พี่เพิ่งเรียนเสร็จ ไปหาได้ไหมอะ 
ผม ไม่ไปขายของหรอ 
พี่กัส ไม่อะ วันนี้อาจารย์นัดสอน เลยหยุดขายวันนึง
ผม ครับ มาหาที่สนามก็ได้ 
พี่กัส กินอะไรไหม
ผม อะไรก็ได้ครับ 

ผมนั่งรอพี่กัส ส่วนเจ้ก็ไปเล่นบาสต่อ พี่กัสซื้อขนมมาครับ 

พี่กัส มือเป็นไร ไหนมาดู 
ผม โดนบาสอะพี่เดี๋ยวก็หาย 
พี่กัส เอามานี่เดี๋ยวเป่าคาถาให้ //เอามือไปเป่า// 
ผม เวอร์ละพี่ เหมือนจะหายอ ะ
พี่กัส ไม่เชื่อก็ตามใจ นี่ซื้อขนมมาให้ 

พวกที่เล่นบาสก็มาพักครับ คนที่เล่นก็เล่นต่อ 

เจ้ พี่กัสหวัดดี 
พี่กัส ไนท์ทำไมไม่ดูเต้เลยอะ ห้ะ
เจ้ โวยวาย ไม่เข้าโรงบาลก็ดีแล้ว 
ผม เวอร์ไปและ 
พี่กัส อะขนม เดี๋ยวพี่พาเต้ไปห้องพยาบาลก่อนนะ เดี๋ยวปิดก่อน 

ผมก็เอ๋อครับ คืออะไร พี่กัสจับแขนผมแล้วลากไปที่รถครับ 

ผม ไม่ไปก็ได้มั้งพี่ 
พี่กัส ใครว่าจะพาไปละ 
ผม เอ้า //งง//
พี่กัส จะพาออกไปเดินเล่นเฉยๆ
ผม ไม่ไป เหงือเต็มเลยเนี้ย เหม็นก็เหม็น 
พี่กัส ไหน ไม่เห็นจะมีกลิ่นเล ย
ผม ไม่ไป 
พี่กัส ถ้าลงพี่ไม่คุยด้วยอะ 
ผม เออๆ //งอน//
พี่กัส เออใส่ใคร 
ผม ช่างดิ 
พี่กัส ลงไปเลยไป //เริ่มโมโหมั้งครับ// 
ผม เออ //กำลังจะลง// 
พี่กัส พูดเล่น งอนหรอ
ผม อือ 
พี่กัส ก็เลิกพูดเออดิ
ผม ครับๆ 
พี่กัส ไปเดินเล่นที่ตลาดนะ 
ผม ครับ แล้วจะไปส่งไหม 
พี่กัส ส่งสิครับ 
ผม โทรหาอาร์แปป 

ผมโทรหาอาร์ครับ มันไม่รับสาย เลยส่งข้อความไป พี่กัสพามาเดินตลาดครับ 

พี่กัส ตัว เอ่อ เต้ กินแมลงไหม
ผม ไม่ใช่กบนะพี่ 
พี่กัส แล้วจะกินไหมครั บ
ผม กินครับ มีคนเผลอเรียกตัวด้วยอะ 

พี่กัสจ่ายเงินเสร็จก็รีบเดินออกมาครับ มาตรงที่ไม่ค่อยมีคน 

ผม จะเดินมาตรงนี้ทำไมเนี้ ย
พี่กัส โทษทีนะ ที่เผลอเรียก พอดีไม่ชินอะ นึกว่าเดินกับแม่น้องกัส 
ผม อะครับ แค่แหย่เล่น 
พี่กัส ไม่ว่านะ 
ผม ว่า นอยด์ด้วย มากับเต้แต่คิดถึงแฟนเก่า มันใช้ได้ที่ไหนกันละ
พี่กัส //จับมือ// ขอโทษนะ 
ผม ล้อเล่น //แกะมือพี่กัส//
พี่กัส ล้อเล่นเยอะๆพี่ใจหายนะเต้ 
ผม ขอโทษ 
พี่กัส ไม่หายหรอก ต้องไปอยู่เป็นเพื่อน
ผม ไม่เอาอะ 
พี่กัส งั้นก็ไม่หาย 
ผม หายนร้า อ้อนละนะเนี้ย 
พี่กัส ไปดิ นร้า นร้า //เอาหน้ามาใกล้// 
ผม แต่ แฟน
พี่กัส โอเคๆ ไปกินข้าวเถอะป้ะ 

ผมกับพี่กัสไปกินข้าวกันครับ แล้วพี่กัสก็มาส่งที่ห้อง ผมเดินเข้าห้องมาแบบอารมณ์ดี เอารองเท้าวางที่ชั้นแล้วเดินไปจะเข้าห้องนอน 

ก้า มาแล้วหรอ //โกรธ// 
ผม อะไร //งง//
ก้า ไปกับพี่กัสอะ ไปทำไรกัน //จับนิ้วผม//
ผม โอ้ย เจ็บ //จับนิ้ว// 
ก้า อ่อยคนอื่นจนได้เรื่องเลยใช่ไหม 
ผม อ่อยอะไร ปล่อย //จูบคอผม//
ผม ปล่อย มันเหนียวตัว จะไปอาบน้ำ 
ก้า บอกมาก่อนว่าไปไหนมา //อ้อน// 
ผม ไปซื้อแมลงทอดที่ตลาดแล้วไปกินข้าว
ก้า กับพี่กัส 
ผม อือ 
ก้า อือ ไปอาบน้ำดิ 

ผมเข้าห้องน้ำมาอาบน้ำครับ อาบเสร็จก็เดินออกมาจะเข้าที่นอน ก้ามันเดินมากอดจากด้านหลังครับ 

ผม ทำไมอะ 
ก้า ไปนอนป้ะ 
ผม ไปสิ แต่ไม่ทำนะ 
ก้า รู้แล้ว //แปลกแหะ ปกติจะงอแงและ// 
ผม เป็นไงบ้างอะวันนี้
ก้า ก็สนุกมั้ง 
ผม ครับ 
ก้า เป็นไร 
ผม ไม่อยากให้ไปแล้วอะ  
ก้า ไม่งอแงนะ //จูบหน้าผาก//  

ผมนอนกอดมันครับ ดูตัวมันร้อนๆ 

Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow

จะมาใหม่ในวันที่ชาติต้องการนะครับ

5555555  เวอร์ไปซะทุกเรื่อง

cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops

อาจจะไม่สนุกอะไร เพราะชีวิตเต้ ไม่ใช่ โปรเต้ นะครับ ที่จะขาดหวานไม่ได้ 5555 
มุขก็กาก คนก็กาก เน้อะ 

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

อ่านแล้วก็ คอมเม้นต์ ใต้โพสต์ 555555 

แต้งกิ้วนะครับ ^^

@ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Jan 07, 2017 9:07 am

มาต่ออีกนะตรับพี่เตเต้
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by game Sat Jan 07, 2017 11:52 am

พี่เต้เล่นมุกอะไรอะ โปรเต้มันหวานที่ไหน ปาร์ตี้หรอกที่ชีวิตขาดหวานไม่ได้อะ 55555
game
game

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sat Jan 07, 2017 2:04 pm

รออ่านครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sat Jan 07, 2017 7:15 pm

game พิมพ์ว่า:พี่เต้เล่นมุกอะไรอะ โปรเต้มันหวานที่ไหน ปาร์ตี้หรอกที่ชีวิตขาดหวานไม่ได้อะ 55555
เอ้า หรอกหรอครับ 5555 ก็เต้ไม่ค่อยกินขนมพวกนี้อะ เดี๋ยวไปหาซื้อมากินดีกว่า เผื่อจะรู้รสชาติของขนม 5555  What a Face What a Face
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Sat Jan 07, 2017 8:19 pm

Hi Hi Hi 
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers

มาแล้ว 
cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops

มาต่อแล้ว
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce

รีบมาก
Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball

อยากให้ถึงช่วงนี้เร็วๆ
Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

รู้สึกมีความรัก 
Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

อิอิ
Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation

ต่อออออออออ
Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea

ผมตื่นมากลางดึก ตัวก้ามันเหงื่อออกครับ เลยเอาแผ่นเจลมาติดหน้าผาก ให้มันครับ แล้วก็เช็ดตัวนิดหน่อย 

เช้าาาา 
ผม ก้า โอเคแล้วหรอ
ก้า ไข้อ่อนอะ ขอบใจนร้า ที่ดูแลเค้าอะ
ผม ครับ กินข้าวต้มไหม เดี๋ยวเต้ทำให้ 
ก้า เดี๋ยวเค้าออกไปกินก็ได้ครับ งั้นเค้าไปก่อนนะ อือ คืนนี้เค้าไม่กลับนะครับ 
ผม อ๋อ อือ ไปไหนอะ
ก้า ธุระอะครับ ไปนะ

มันเดินไปครับ ผมก็เข้าห้องน้ำ อาบน้ำแต่งตัว แล้วไปเรียนครับ เดินเข้าโรงอาหาร เจอก้ากับไอ้ต้นกำลังกินข้าวครับ ผมก็เดินไปซื้อน้ำแล้วออกมา เรียนเสร็จก็ไปเล่นบาสครับ 

เจ้ นิ้วหายยัง 
ผม หายแล้วครับ 
เจ้ วันนี้พี่ให้แยกทีมอ ะ เล่นคนละทีมนะ 
ผม ได้หมดครับ 

ผมก็ไปเล่นกับพวกพี่ๆครับ เล่นเสร็จก็ไปหาของกิน 

บอส ไนท์ //ผมมองหน้ามัน// กูเรียกไนท์ 
เจ้ มีไรบอส
บอส เปล่า แค่อยากแกล้งไอ้เต้
ผม ไอ้เชี้ยบอส 

พวกผมกินข้าวเสร็จก็มาห้องครับ อาร์มันก็มาหาที่ห้อง 

ผม มีไร 
อาร์ คืนนี้ไปนอนเป็นเพื่อนหน่อยสิ
ผม ไม่ไปหรอก เหนื่อย งานก็เยอะ 
อาร์ เดี๋ยวนี้ไม่ได้อยู่ด้วยกันเลยนะ 
ผม โอ้ย เออๆ เข้ามาก่อน จะอาบน้ำก่อน 

ผมอาบน้ำเสร็จก็ไปหออาร์ครับ อาร์มันก็นั่งทำงานกับผมแล้วก็ติวข้อสอบกันนิดหน่อยครับ พออ่านเสร็จก็เข้านอนกันครับ อาร์มันก็เล่นโทรศัพท์

อาร์ เต้ พี่ก้าไม่อยู่ห้องหรอ
ผม อือ ทำไม
อาร์ ดูนี่ดิ ไอ้ต้นมันลงรูปกับพี่ก้าอะ มึงดูดิ

ผมดูแล้วครับ มาเป็นอัลบัมเลย ผมก็นอนอะครับ ดูเสร็จ 

อาร์ ไม่เป็นไรหรอ
ผม ไม่อะ 
อาร์ แปลกเว้ย //กูโกรธในใจต่างหาก//

วันนี้เย็นอาร์มันชวนไปร้านเหล้าครับ 

อาร์ มึงชวนเจ้ไปด้วย 
ผม เออ มารับกูนะ //ผมโทรหาเจ้ครับ// 
เจ้ ไปไม่ได้อะ  
ผม ครับๆ งั้นเต้ไปกับอาร์นะ เดี๋ยวแบกสาวกลับห้องซักคน 
เจ้ เดี๋ยวจะไปตบเด็กที่เธอเอามา 
ผม หึงก็บอกว่าหึง 
เจ้ แค่นี้แหละ เรียนอยู่ 

ผมวางสายแล้วก็อาบน้ำ ครับแต่งตัวเสร็จรออาร์มารับ แต่พี่กัสโทรมาก่อนครับ 

พี่กัส อยู่ไหน
ผม ห้องครับ ทำไม
พี่กัส ไปกินข้าวไหม
ผม จะไปร้านเหล้า 
พี่กัส ไปกับใคร
ผม อาร์ครับ 
พี่กัส ไปด้วยได้ไหม
ผม ตามใจพี่อะครับ 
พี่กัส งั้นเจอกันนะ

อาร์มารับผมครับ ผมก็ไปที่ร้านครับ เพื่อนที่เตะบอลกับอาร์ก็มา ก็พากันไปเปิดโต๊ะนั่งกินกันครับ พี่กัสก็มาผมก็เดินไปรับครับ แล้วมานั่งโต๊ะ

พี่กัส ทำไมมาวันนี้กันละ
อาร์ ชนะบอลอะพี่
พี่กัส งั้นมีเจ้ามือแล้วใช่ไหม 

พวกก็หัวเราะกันครับ ก็คุยกันเรื่อยเปลื่อย ผมอยากเข้าห้องน้ำครับ เลยเดินถือแก้วไปด้วย ตาไปสดุดไอ้ก้าไอ้ต้นแล้วก็เพื่อนในเมเจอร์ครับ ผมเลยเดินไปห้องน้ำแล้วเดินออกมาดูอีกที 

โอ(เพื่อนในสาขา) เต้ มากับใคร
ผม อาร์ //ก้ามอง// 
โอ เห้ย ยกก่อนๆ //ผมก็ยกครับ เพื่อนก็รินให้ใหม่// 
ผม ต้น //ยื่นแก้วไปให้ไอ้ต้น แต่เหล้าหกใส่มันครับ// อะ
ก้า เต้ //ปัดแก้วจากมือผม//

เพร่ง!!! แก้วหล่นลงมาแตกครับ เพื่อนๆก็ตกใจกัน ก้ามันก็มองหน้าผมครับผมก็ตกใจอยู่เหมือนกัน  

ผม ขอโทษนะครับ //พนักงานมาเก็บ// 

ผมเดินออกมาแต่ก้ามันไม่เดินตามมาครับ ผมเดินมานั่งที่โต๊ะ 

พี่กัส เป็นไรตรงนั้นเสียงดังนะ 
ผม แก้วแตกอะพี่ ไม่มีอะไรมาก 

ผมยกเหล้าไปหลายยกเลยครับ ปกติจะเมาปากหมา แต่รู้สึกว่าผมไม่มีอะไรจะพูด 

พี่กัส เต้ เงียบจัง
ผม ง่วงๆอะครับ พี่ 
พี่กัส พี่ไปส่งที่ห้องไหม
อาร์ เดี๋ยวอาร์ไปส่งก็ได้พี่ 
ผม เดี๋ยวให้พี่กัสไปส่งก็ได้ มึงสนุกต่อเถอะ 

ผมขึ้นรถกับพี่กัสครับ พี่กัสก็มาส่งที่ห้อง 

พี่กัส อยู่กับใคร 
ผม กับแฟนครับ เดี๋ยวเขาก็มา
พี่กัส งั้นก็ดูหนังรอไปก่อนละกัน พี่กลับนะ
ผม ขอบคุณนะครับ 

ผมนั่งกินเบียร์รอมันครับ 

ก้ามันเข้าห้องมาแบบหัวเสียเลยครับ 

ผม ก้า 
ก้า อะไรเต้ //หน้าโหด//
ผม เป็นไร
ก้า ทำไมไปยื่นเหล้าให้ต้นแบบนั้นละ จะแกล้งต้นใช่ไหม
ผม เชี่ยก้า //โมโหจริง//
ก้า ถึงกับเชี่ยเลยหรอ
ผม เออดิว่ะ ไปอยู่กับมันไม่เท่าไหร่ เข้าข้างกันจังนะ
ก้า เชี่ยไรเนี้ยเต้ 
ผม แล้วเป็นเชี่ยอะไรละก้า 
ก้า แค่นี้ทนไม่ได้หรือไงละ 
ผม ทนบ้าบออะไร ทนเห็นแฟนตัวเองไปอยู่กับแฟนเก่าช้ะ สนุกตายละ 
ก้า ก็ไหนเข้าใจว่ะ
ผม เออ เข้าใจๆๆๆ ต้องเข้าใจช้ะ 
ก้า รักไหม
ผม อือ 
ก้า ถ้ารักก็แค่ไว้ใจ เชื่อใจนะ
ผม ไว้ใจได้แค่ไหนว่ะก้า 
ก้า ไปนอนข้างนอกนะ //เดินไปเลยครับ// 

ผมชินแล้วแหละ ผมก็นั่งกินเบียร์ต่อแหละครับ 

ผมตื่นมาตอนบ่ายๆครับ มีเสื้อไอ้ก้าวางอยู่ แสดงว่ามันกลับมาตอนเช้า ผมเปลี่ยนชุดมาเล่นบาสครับ 

บอส ทำไมตอนบ่ายไม่มาเรียนว่ะ 
ผม ตื่นเย็นมึงจะให้กูเอาเวลาไหนไปเรียน 
บอส เมาแอ๋เลยหรือไง
ผม ไม่เมามากแค่ไม่รู้สึก 

วันนี้เจ้ไม่มาครับ สงสัยติดเรียน พวกผมก็เล่นบาสจนดึกครับ ไอ้บอสชวนไปเล่น น้ำตอนสามทุ่ม พวกผมก็ไปครับ 

บอส มึงสระปิดสี่ทุ่มมีเวลา 1 ชั่วโมง 
ผม เออกูถอดออกก็เล่นได้แล้วเนี้ย 

ผมถอดชุดออกก็ไปล้างตัวครับ คนน้อยดีจัง ผมกำลังลงสระครับ มองไปตรงซอกสระเล็กผมเห็นคนกำลังจูบกันครับ ผมเลยลงสระแล้วมองแบบนิ่งๆ ปรับภาพก่อน สระก็ไม่ได้สว่างมากด้วยตรงนั้น ถ้าไม่สังเกตุก็คงไม่เห็น  แต่ผมมันพวกตาไว ในเรื่องที่ไม่น่าไวอะครับ 

บอส ว่ายแข่งกันไหมเต้
ผม มาดิ อึ!!

ผมกำลังจะขึ้นน้ำ มองไปก็ตกใจมากเลยครับ ไม่น่ามาอะไม่น่าไว้ใจเลยด้วย คนที่จูบกันเมื่อกี้

บอส เต้ครับ มาดิว่ะ   
ผม //อยากร้องไห้// กูหนาวว่ะ โทษที กลับก่อนนะ 

ผมเดินออกมาร้องไห้ในห้องน้ำครับ แล้วเปิดน้ำอาบไปด้วย ภาพที่พวกมันยิ้มภาพที่พวกมันจูบกันติดตาติดใจผมอยู่เลย ผมขับรถไปหาพี่กัสครับ ร้องไห้ออกมาเลย 

พี่กัส เอ้าเต้ มีไรร้องไห้ทำไม
ผม เปล่าอะ หือออออ //พี่กัสมานั่งข้างผม//
พี่กัส ไม่มีแล้วร้องทำไม
ผม หืออออ เพราะเต้แม่งเชื่อใจไว้ใจเขาเว้ย เต้แม่ง แม่งเอ้ย //ร้องไห้หลังรถ ไม่ได้หรอกเดี๋ยวคนที่มาซื้อเสื้อพี่กัสจะตกใจ// 
พี่กัส ทำไม แฟนหรอ 
ผม อือ 
พี่กัส ทำไม เขาทำอะไรเต้ 
ผม เขามีคนอื่น เขาโกหกเต้ เต้แม่งไม่ชอบเลยเว้ย แบบเนี้ย คนนะเว้ยไม่ใช่สิ่งของ เจ็บได้ร้องไห้เป็นนะเว้ย 
พี่กัส //จับมือผม// คนที่ไม่ใช่ รักขนาดไหน เขาก็ไม่ใช่ของเรานะเต้ 
ผม ต้องทำยังไงว่ะพี่ ต้องยิ้มหรอ หรือต้องโวยวาย ทำไม่ได้อยู่ดี 
พี่กัส เดี๋ยวพาไปหาอะไรกิน เก็บร้านแปป 

ผมนั่งร้องไห้รอพี่กัสครับ พอคิดถึงภาพนั้นมันก็ร้องทุกทีเลย ผมเอารถมาเก็บพี่กัสก็พาไปกินข้าวครับ 

พี่กัส ตาบวมเลยร้องทำไมเนี้ย 
ผม ก็หยุดแล้วไง
พี่กัส ครับ กินอะไร 
ผม ข้าวมันไก่ก็ได้ครับ 

ผมกินข้าวเสร็จก็เดินเล่นก่อนครับ โลกมันกลมแค่ผมหรือเปล่า ผมเดินไปเจอไอ้ต้นกับไอ้ก้ามันซื้อของอยู่ครับ ดูกะหนุงกะหนิงดีนะครับ ข้าวใหม่ปลามันอย่างงี้ 

ผม ไปเถอะพี่กัส วันนี้เต้นอนห้องพี่นะ 
พี่กัส คะ ครับ 

ผมเดินไปขึ้นรถครับ แล้วไปห้องพี่กัส 
ผมไม่พูดมากครับ อาบน้ำแล้วนอนเลย ตอนบ่ายๆก็กลับห้อง

ม๊ามาหาที่ห้องครับ 

ม๊า ก้าไปไหนลูก
ผม ติวมั้งครับ 
ม๊า ค่ำแล้วยังติวอยู่หรอ พรุ่งนี้ม๊าจะไปสวิต ไปด้วยไหม
ผม ไป 
ม๊า ไนท์อยู่ห้องไหนละไปชวนสิ

ผมเดินไปชวนเจ้ครับ แต่ไม่อยู่ห้อง

ผม ไม่อยู่
ม๊า จะไปคืนเดียวเดินทาง 2 วัน เที่ยว 1 วัน โอเคไหม
ผม ได้ครับ 

ผมเก็บเสื้อผ้าไปไว้ที่บ้านหมดเลยครับ เอาไว้ที่ห้องบางตัว เพราะคงไม่ได้มาอยู่บ่อยแล้ว 
ผมโทรหาเจ้ครับ 

เจ้ ว่าไง
ผม ไปสวิตไหม
เจ้ วันไหน
ผม พรุ่งนี้ 
เจ้ กลับวันไหน
ผม อังคาร
เจ้ มีสอบวันจันทร์อะดิ
ผม โอ้ย ไม่ไปหาพ่อปู่หน่อยหรอ 
เจ้ อยากจะไปอยู่นะ แต่ว่าสอบอะดิ
ผม ตามใจ 
เจ้ แค่นี้ก่อนนะ ไว้เจอกัน 

ผมวางสายเจ้ครับ 

////////ผมจะเลิกกับก้าแล้ว////////ในความคิด////////เเต่ รักมันมากอะ////////////

ผมออกมากินข้าวกับม๊าครับ คุยกันเรื่อยเปลื่อย 

วันนี้เดินทางไปสวิต กว่าจะถึงก็ครึ่งวันได้ครับ ผมวิ่งเข้าไปกอดป๊า 

ผม ป๊าทางนี้ //กอดแล้วหอมแก้มครับ//
ป๊า โอ้ยๆ โตขึ้นเยอะเลยลูกป๊าเนี้ย
ผม ป๊าดูผอมนะเนี้ย กินข้าวบ้างไหมครับ 
ป๊า กินครับ ป้ะขึ้นรถกัน ไปเถอะคุณ 

ผมก็นั่งหน้ากับป๊าครับ ป๊าขับรถ 

ป๊า เป็นไงตัวแสบ ไม่พาไนท์มาด้วยละลูก 
ผม เจ้มีสอบครับ เลยมาไม่ได้
ป๊า เรียนเป็นไงมั้ง
ผม ก็โอเคนะครับ 
ป๊า ตั้งใจเรียนนะครับ เพื่ออนาคตของเราเอง
ผม ครับป๊า ป๊าวิวสวยจัง ป๊าต้องพาเต้เที่ยวนะ 
ป๊า ครับผมๆ ไปหาอะไรกินก่อนนะครับ คุณว่าไง เหนื่อยไหม
ม๊า นิดหน่อยคะ อยากพักก่อน 

ป๊าพาเข้าร้านอาหารครับ พอกินเสร็จก็กลับบ้านป๊า ม๊าอาบน้ำแล้วนอนเลยครับ ส่วนผมก็นั่งดูป๊าทำงาน ดึกของสวิตอะครับ 

ป๊า ไม่ง่วงหรอลูก
ผม ยังอะครับ ป๊าง่วงก็นอนก่อนเลยครับ 
ป๊า งั้นป๊าไปนอนละนะ ฝันดีนะครับ หนูน้อย 
ผม //บ่น// หนูน้อยเอาไว่ใช้กับเด็กนะป๊า 

ผมนั่งอ่านสารคดีเรื่อยเปื่อยอะครับ จนหลับไปเอง 

เที่ยวสวิตทั้งวันเลยครับ อากาศธรรมดาของเขาคืออากาศหนาวบ้านเราหรือเปล่า 55555

ม๊า เต้ เต้ครับ เต้ หนู 
ผม ม๊า เลิกเรียกว่าหนูได้แล้ว 
ม๊า ทำไมนอนนี่ละลูก 
ผม อ่านหนังสืออะครับ อยู่ดีๆก็หลับไป
ม๊า ไปอาบน้ำได้แล้ว เดี๋ยวจะได้ไปเที่ยวกัน 

ผมไปอาบน้ำแต่งตัวครับ อากาศช่างต่างจากประเทศไทยเสียจริง หวัดคงไม่รับประทานก่อนนะ ผมเที่ยวทั้งวันอะครับ สนุกด้วยเหนื่อยด้วย พรุ่งนี้ต้องเดินทางกลับไทยแล้ว คิดถึงป๊าจัง ยังขี้โม้ไม่หมดเลย 

ได้เวลาเดินทางกลับจากสวิต

ป๊ามาส่งที่สนามบินครับ แต่ผมกลับมาคนเดียวเพราะม๊าต้องอยู่ทำงานกับป๊าก่อน ผมถึงไทยก็เปิดโทรศัพท์ครับ ก้ามันโทรเข้ามาพอดี แต่ผมไม่ได้รับสาย ผมโทรให้อาร์มารับครับ 

อาร์ อยู่กับฟางอะ ทำไม
ผม เอ่อ เปล่าๆ แค่นี้แหละ กูไม่ขัด ควย มึงและ 

ผมวางสายโดยที่ไม่ฟังอะไรครับ ผมตัดสินใจโทรหาเฮียต้าร์ 

เฮีย ว่าไงครับตัวแสบ
ผม เฮียอยู่ไหน 
เฮีย ร้านครับ 
ผม มารับเต้หน่อยได้ไหมครับ ที่สนามบิน ลานจอดนะครับ 

ผมวางสายก่อนที่เฮียจะปฏิเสธ 
ผมนั่งรอเฮียไปพลางอะครับ ก้ามันก็โทรมาอยู่นั้นแหละ ที่จริงก็หายโกรธแล้วนะ เฉยๆในความคิดผม เฮียมาแล้วครับ ผมก็ให้เฮียไปส่งที่ห้อง 

เฮีย กินข้าวมายัง 
ผม ยังครับ 
เฮีย งั้นเดี๋ยวแวะกินเลยนะครับ เดี๋ยวร้านปิดหมดก่อน 
ผม เฮียไปไหนมาอะ
เฮีย โปรเจคอะ นี่เพิ่งส่งตรวจ ร้านนี้ละกัน 

พวกผมกินข้าวเสร็จก็กลับห้องครับ เฮียเดินลงรถมาส่งหน้าห้อง 

ผม แค่นี้ก็ได้ครับ ขอบคุณนะครับ 
เฮีย ตั้งใจเรียนนะตัวแสบ 

ผมพยักหน้าแล้วเดินเข้าห้องครับ เจอหน้าเหี้ยซะละ 

ก้า เต้ไปไหนมา
ผม ไปสวิต
ก้า เค้านึกว่าตัวทิ้งเค้าไปแล้วอะ โทรไปก็ไม่รับสาย
ผม ยังไม่ทิ้งหรอก แต่คงไม่นาน
ก้า ทำไมพูดแบบนี้ละ
ผม กับต้นยังไงกันแน่
ก้า ก็สองอาทิตย์ไง
ผม สองอาทิตย์ เข้าใจว่าสองอาทิตย์ แล้วทำไมต้องจูบกันว่ะ 
ก้า //ตกใจ// เต้ เค้าโทษนะ คือตอนนั้นต้นบอกจะบอกม๊าเต้อะว่าเราเป็นอะไรกัน เค้าเลยต้องทำอะครับ 
ผม เอากันด้วยไหม 
ก้า เต้ 
ผม อือ ก็แค่นั้น ไม่นานหรอกก้า ให้รักทำไมทั้งๆที่ไม่รักกัน
ก้า เต้
ผม ไม่ต้องสงสาร แล้วฝากบอกมันด้วยนะ ว่าจะบอกก็บอก เออถ้าเงี่ยนขนาดนั้นก็ไปคบกับมันเลยไป 
ก้า ไม่ เต้ //ผมเดินมาที่เตียง// 
ผม ไม่เชี่ยไรก้า เมื่อไหร่จะพอ 
ก้า //กอดผม// ขอโทษนร้า เค้าไม่ให้ต้นบังคับเค้าแล้วนะครับ 
ผม มันบังคับมึงแต่มึงก็ทำ แต่เสือกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ นี่หรอว่ะ คนโดนบังคับ
ก้า อื้อออออออ หายโกรธนะ นร้า นร้า จะไม่ยุ่งแล้วก็ได้ นะครับ 
ผม ช่างเถอะก้า เต้เหนื่อยว่ะ 

ผมเดินออกมาข้างนอกครับ แล้วไปทำงานกับเพื่อน 
หลังจากที่หยุดไปหลายวัน เลยต้องตามเก็บวิชากับเพื่อน ก้ามันก็ง้อจนเต้ไม่มีข้ออ้างงอนมันแล้วแหละครับ 

ก้า ถ้าตัวไม่ฟังที่เค้าพูดนะ เค้า จะ เค้าจะ
ผม จะอะไร
ก้า เค้าจะ 
ผม อะไรละ
ก้า เค้า จา //ทำนิ้วชี้จิ้มกัน//
ผม อะไร 
ก้า เอ่อ เค้าจะ บอกม๊าว่าเต้งอนเค้า แล้วก็จะฟ้องอาแก้วด้วย ให้อาแก้วมาด้วย //พูดเหมือนเด็ก//
ผม //ยิ้ม// ทำไมต้องฟ้องม๊าละ 
ก้า //อุ้มผมไปที่เตียง// ม๊าจะได้ดุตัวไง 
ผม อ้ะ //มันเลียหู// ปล่อย
ก้า หายโกรธก่อน 
ผม เออๆ ไม่ได้โกรธแล้วนี่ 
ก้า จริงๆนะ 
ผม อือ //จูบผม//
ก้า น่ารักที่สุด หมูน้อยของคุณชาย //หอมแก้มผม//

ผมง่วงมากครับ ไม่รู้ว่าหลับท่าไหน =///=

เลิกเรียนผมให้เพื่อนติวให้ผมครับ ผมก็นั่งทำงานในห้องสมุด ช่วงนี้ไม่ได้ไปสนามบาสเลย เพราะต้องจดงานก่อน  ก้ามันก็ยังไปอยู่กับไอ้ต้นแหละครับ ผมก็ทำอะไรไม่ได้อยู่ดี 

บอส วันนี้ไปร้องเพลงกันไหมพวกมึง 
ผม ว่างขนาดนั้นเลยหรือไง 
บอส เออทุ่มเจอกันนะ 

ผมนั่งจดงานโดยมีไอ้อาร์มันนั่งมองหน้าครับ 

ผม มองอะไรหนักหนา
อาร์ มองไม่ได้หรือไง
ผม ไม่ไปอยู่กับแฟนหรือไง
อาร์ ค่อยไปวันหยุด //จับมือข้างซ้าย//
ผม ทำไร

อาร์ ไม่ได้อยู่ด้วยกันแบบนี้นานแล้วนะเต้ พอเวลาผ่านไปรู้สึกเหมือน ต่างคนต่างอยู่อะ ไม่ติดกันเหมือนเมื่อก่อนเลย 

ผม คงงั้นแหละ 
อาร์ กูก็อยากมีเวลากับมึงไหมว่ะ 
ผม เอาเวลาไปสนใจตัวเองเถอะอาร์ 
อาร์ เต้
ผม พอเลย จะเสร็จละเนี้ย เดี่ยวไปอาบน้ำ แล้วไปหาไอ้บอส
อาร์ โอเคๆ 

ผมจดดงานเสร็จก็ไปหาอาบน้ำแล้วมาที่ๆไอ้บอสมันนัดครับ แล้วพวกผมก็ไปร้องเพลงกัน เสร็จแล้วก็ไปหาอะไรกินกันครับ เพื่อนๆก็แกล้งผมบ่อยๆ เพราะว่าผมมันยอมไปซะทุกเรื่อง --

อาร์ ทำไมต้องแกล้งเต้ของกูด้วย //เมา//
โอ ปากมาก ไอ้อาร์แฟนมึงอะคนชื่อฟางไม่ใช่ไหง่
อาร์ เออ เต้อะของกูห้ามใครแกล้ง ใครแกล้งนะจะอัดให้น้วมเลย 
ยิว อัดใครหรออาร์
อาร์ เปล่าครับๆ //ไม่กล้าหรอก//

พวกผมกินเสร็จก็กลับห้องครับ ผมเพลียจริงๆ หลับน้าทีวีเลยก็แล้วกัน 

ก้า เต้ ตื่นไปนอนดีๆดิ

ผมเดินไปนอนที่นอน 

ก้า ถอดถุงเท้าด้วยไหม เต้ หมู

ผม อือ ถอดให้ดิ 

ผมรูดซิบกางเกงครับ มันก็ถอดให้ผม แถมยังจูบขาผมไล่ขึ้นมาเรื่อยๆอีก 

ผม กาอะ 

แค่นั้นแหละครับที่ผมจำได้ 

ผมตื่นแต่งตัวไปเรียนครับ ก้ามันออกไปนานแล้ว อาร์มารับผม 

อาร์ ช้าเป็นประจำเลยนะ 
ผม เออก็รู้อยู่นี่
อาร์ เร็วๆ เลยจะให้ใส่ให้ไหม 
ผม ไม่จะใส่เอง ยุ่งจริง 

พวกผมก็ไปเรียนกันครับ ตอนบ่ายผมก็จดงานที่ค้างไว้ ที่ห้องอะครับ พอดีไม่มีคนมาเรียนต่อผมก็จดงานอยู่ 

ต้น ขยันดีนี่
ผม มีไรอีตุ๊ด
ต้น เรียกดีๆก็ได้ไหม
ผม จำเป็นหรอ ก็ไม่
ต้น ปากดี 
ผม ก็ดีกว่าดีแต่ปากอะ 
ต้น มีเรื่องจะบอก //ปิดหนังสือผม//
ผม ใครอยากรู้ //เปิดหนังสือ//
ต้น พอดีจะไปเที่ยวกับพี่ก้าอะ เสาร์อาทิตย์นี้แบบค้างคืน //เน้นๆว่าค้างคืน// 
ต้น ถึงกับพูดไม่ออกเลยหรอ
ผม ไร้สาระว่ะ //เขียนหนังสือต่อ//
ต้น อืม ก็ดีกว่าคนบางคน บอกเลิกหรือยังละ รีบๆนะ เดี๋ยวจะไม่ได้เป็นฝ่ายบอก 
ผม ที่จริงก็ไม่ได้เป็นอะไรกันอยู่แล้วอะนะ เห็นควายดิ้นก็น่าขำดี 
ต้น //สีหน้าโกรธ// หมายความว่าไง 
ผม อยากได้ก็เอาไปดิ คนรัก ไม่ใช่สิ่งของ แต่นี่ถือว่านี่เป็นคนที่ก้ารักนะ เลยต้องยกให้ 
ต้น พูดอะไรเต้ 
ผม ก็บอกแล้วไง เอาไปได้ก็เอาไป แต่ถ้าเอาไปไม่ได้ ก็ อย่า ดิ้นรน 

ผมยิ้มให้มันแล้วเขียนหนังสือต่อครับ มันก็โทรให้ก้าเดินมาหามันตรงห้องที่ผมอยู่ครับ ก้ามันก็มา 

ก้า //เดินมาหาผม// หมู ทำไร 
ผม ทำงานอะ //มองหน้าต้น//

ผมยิ้มให้ต้นครับ แทนทีก้ามันจะเดินไปหาต้น แต่ไม่ มันเดินมาหาผมก่อน 

ก้า งั้น เค้าไปก่อนนะครับ เขียนโน็ตไว้ที่ห้องนะ 

ผมนั่งทำงานต่อครับ ใจอยากจะร้องไห้อยู่แต่ร้องไม่ออก ผมทำงานเสร็จก็ไปที่ห้องครับ ก้ามันเขียนโน๊ตไว้ให้จริงๆ “ พาต้นไปเที่ยวอะ อีกสองวันนะครับ เค้าจะได้อยู่กับตัวแล้ว มีอะไรจะบอกด้วยนะ ถ้ากลับมาแล้ว”  บอกเลิกหรือเปล่า //ผมแค่คิดในใจ//
ผมเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วไปเล่นบาสครับ แต่ผมเดินมา จากหอจะเข้ามอแต่มีคนมาส่ง เขาใจดี น่ารักด้วย //คิดถึงพี่ๆจะแย่ ผมเล่นจนดึกครับ เพื่อนๆพี่ๆกลับหมดแล้ว ดึกมากแล้วด้ว ย พี่กัสก็โทรมาครับ 

พี่กัส อยู่ไหน
ผม สนามบาส
พี่กัส นี่มันดึกมาแล้วนะ 
ผม ช่างสิ //พี่กัสตัดสายไปเลยครั บ//

ผมเล่นต่อครับ พักกินน้ำบ้าง พี่กัสเดินมาถือกล่องอะไรมาด้วยไม่รู้ครับ ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรก็เล่นต่อ พี่กัสก็เดินมาจับลูกแล้วซุ๊ดครับ 

พี่กัส เป็นไร 
ผม เปล่า 
พี่กัส เปล่าอะไร หึ //ลากผมไปนั่ง//
ผม อะไรเนี้ยพี่ 
พี่กัส หิวไหม พี่ซื้อขนมหวานมาฝากอะ ไม่รู้เราชอบอะไร 
ผม ที่จริงไม่ต้องก็ได้นะครับ เต้เกรงใจ 
พี่กัส ไปเที่ยวไหมพรุ่งนี้ 
ผม ที่ไหนครับ 
พี่กัส สวนสัตว์ 
ผม โอ้ย ปีนี้ไปหลายรอบแล้วครับ 
พี่กัส น้องกัสมาอะ เลยอยากพาน้องไปเที่ยว
ผม ไว้น้องโตค่อยพาน้องไปดีกว่าพี่
พี่กัส ก็ได้ แต่ เต้ไปกับพี่นะ ตอนเย็นก็ไปกินข้าวที่บ้านพี่ 
ผม ครับ ไม่ขายของหรือไง 
พี่กัส ไม่อะ ไปอยู่กับน้อง นะ 
ผม ครับๆ 
พี่กัส กินเสร็จไปเลยนะ 
ผม ไปไหน
พี่กัส บ้านพี่ 
ผม เอ่อ 
พี่กัส เอารถไรมา
ผม เดินมาครับ 
พี่กัส เอ้า อย่าบอกนะว่าจากหออะ
ผม อืม 
พี่กัส ทำไมไม่โทรบอกอะ
ผม เกรงใจอะพี่ 
พี่กัส ไม่ต้องเกรงใจหรอกน่า
ผม ครับๆ กินเสร็จแล้วไปยัง
พี่กัส แล้ว แฟนเต้ละ
ผม ไปเที่ยวอะครับ กลับวันอาทิตย์
พี่กัส งั้นไม่ต้องกลับห้องนะ ไปบ้านพี่เลย 

ผมก็ตามใจพี่กัสแหละครับ น้องกัสเพิ่งเอาไปส่งแม่พี่กัส แม่พี่กัสก็เดินทางบ่อย ผมนี่สงสารน้องครับ เผื่อไม่สบายมานี่ยากเลย ยิ่งเด็กน้อยอยู่ ผมกินเสร็จก็ไปบ้านพี่กัสกันครับ มันก็ดึกแล้ว ผมก็เข้าไปห้องพี่กัส มีห้องใต้หลังคาด้วย มีระเบียงยื่นออก ด้านหลังก็เป็นวิวอะครับ หน้าบ้านคนบ้าง แต่มันมึดแล้วแหละครับ มีไฟส่อง 

พี่กัส ไปอาบน้ำเลยไป 

ผมหยิบผ้ากับพี่กัสแล้วไปอาบน้ำครับ อาบเสร็จก็มาดูทีวีกับพี่กัส 

พี่กัส หิวข้าวไหม
ผม อือ นิดหน่อย 
พี่ก้ส ป้ะ เดี๋ยวพาไปกิน 

ผมก็กินข้าวกับพี่กัส กินเสร็จก็ขึ้นห้องครับ ผมไปดูห้องใต้หลังคา มีที่นอนชั้นหนังสือ มีกล้องดูดาวอะครับโต๊ะญี่ปุ่น แนววินๆอะครับ สวยดี 

พี่กัส นอนบนนี้ไหมละ เดี๋ยวเปิดหลังคาให้ 

พี่กัสเอารีโหมดมาเปิดครับ มันเป็นเหมือนกระจกมองเห็นดาวด้วย

พี่กัส นอนนี่ก็ได้ เดี๋ยวพี่นอนด้วย 

ผมก็ขึ้นไปนอนครับ เย็นแหะ ผมนอนคุยกันกับพี่กัส

ผม พี่กัสที่นี่ดีนะครับ มีวิวให้ดูด้วยเต้ชอบอะ
พี่กัส ถ้าชอบจะมาบ่อยๆก็ได้
ผม เกรงใจอะครับ 
พี่กัส เต้ 
ผม หือ 
พี่กัส เต้ ชอบผู้ชายตั้งแต่ตอนไหนอะ
ผม เอ่อ
พี่กัส ถ้าไม่โอเคก็ไม่ต้องตอบก็ได้นะ
ผม ซัมเมอร์มั้งครับ 
พี่กัส ที่ผ่านมาเนี้ยนะ //พี่กัสหัวเราะผมครับ// แล้วมันโอเคไหมอะ
ผม แล้วพี่รู้ได้ไงว่าเต้ชอบผู้ชาย
พี่กัส ก็ในห้องเต้มีแต่ของผุ้ชายนี่ 
ผม วัดกันยังไง
พี่กัส ก็พี่เคยถามว่าเต้มีแฟนยัง เต้อยู่กับใคร เต้บอกว่าอยู่กับแฟน แต่ถ้าในห้องมีแต่ของๆเต้ มันก็ไม่ใช่อะ รองเท้าด้วย มีแต่ของผู้ชาย 
ผม ครั บ ยอมๆพี่ไม่รังเกียจหรอ //เข้าแค่ครั้งเดียวนี่จำได้หมดเลยเนาะ//
พี่กัส ไม่นะ ถ้าเทียบกับเมื่อหลายปีก่อน 
ผม แล้วเพื่อนพี่ว่าไงอะ
พี่กัส อืม ยังไม่ได้เรื่องอะไรเลย 
ผม รีบๆหานะพี่โลกไม่ได้กลมเสมอไป 
พี่กัส เต้ พี่เรียกเต้ว่านายได้ไหม
ผม ทำไมอะ
พี่กัส มันเรียกง่ายกว่าชื่อเต้อะ
ผม ใครนาย บอกเต้มาเลย 
พี่กัส ก็เรียกน้องว่านาย น่ารักจะตาย 
ผม งั้นหรืองั้นหรอ 
พี่กัส อื้อ ได้ไหมละ

ผมจำได้แค่นั้นแหละครับ  แล้วผมก็ตื่นมาในตอนสายๆ แดดมันว่างมาก เมื่อเช้าตื่นมาแล้งรอบนึง ผมตื่นมาอีกทีน้องกัสเล่นหน้าผมอยู่ครับ 

ผม //ตกใจ// กัสคุง คิดถึงจังเลย //เอาน้องมากอดมาหอม// 
พี่กัส น้องปลุกตั้งนานไม่ยอมตื่น 
ผม ก็ตื่นแล้วนี่ไงครับ คิดถึงจัง ไปเที่ยวไหนมาครับหึ สนุกไหม อาคิดถึงจะแย่ //หอมแก้ม// 
พี่กัส //นอนข้างๆน้องกัส// ไม่เห็นอ้อนพี่แบบนี้เลยอะ อยากให้อ้อนบ้าง
ผม บ้า ให้อ้อนอะไรละ 
พี่กัส อยากให้อ้อนอ้า 
ผม ไม่อ้อนหรอก เดี๋ยวไปอาบน้ำก่อนนะ ครับ

พี่กัสอุ้มน้องลงไปด้วยครับ 

พี่กัส อยู่ข้างล่างนะ โต๊ะอาหาร 

ผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็ลงมากินข้าวครับ แล้วก็ทักทายแม่พี่กัสตามมารยาท

ผม สวัสครับแม่ สบายดีไหมครับ แล้วน้องโอเคไหม
แม่พี่กัส จ้า ดื้อเหมือนกัสเลย ละลูก
พี่กัส ไม่ดื้อเลยแม่มั่วแล้ว
ผม ครับ ขี้ดื้อจริงๆ 
พี่กัส นาย
ผม อย่าเรียกว่านายสิ
พี่กัส จะเรียก ไม่สนอะ 
ผม ไม่ให้เรียก พี่กัส 
พี่กัส ไม่เอาจะเรียกนาย 
ผม หึ 

ผมนั่งกินข้าวไปก็คุยกับแม่พี่กัสไปครับ เรื่อยเปลื่อยเรื่องเรียนเรื่องชีวิตมหาลัยจนกินข้าวเสร็จอะครับ 

พี่กัส แม่เดี๋ยวพาเต้ไปสวนสัตว์นะ จะเอาน้องไปแต่กลัวติดโรคอะ 
แม่พี่กัส โอเคๆ ตอนเย็นมากินข้าวด้วยกันนะลูก เต้ด้วย 

ผมก็ขึ้นรถเดินทางไปสวนสัตว์กันครับ 

พี่กัส นาย
ผม ก็บอกว่าไม่ให้เรียกนายไง
พี่กัส หมูเต้ละกัน น่ารักกว่าเดิมอีก 
ผม โอ้ยแล้วแต่พี่เลยละกัน 
พี่กัส ทำไมต้องงอนด้วยละ 
ผม ไม่ได้งอนครับ 
พี่กัส คนไม่งอนเขาคุยดีๆ 
ผม ก็พูดดีๆอยู่นี่ไง
พี่กัส ก่อนหน้านี้ละ
ผม ขัดหู
พี่กัส ห้ะ คันหู เอาสำลีไหม 
ผม หูหรืออะไรเนี้ย 
พี่กัส นี่หมู 
ผม ครับ 
พี่กัส คืนนี้ค้างที่บ้านพี่นะ 
ผม เอ่ออออ ก็ได้ครับ
พี่กัส ดีมากๆ 

ผมเที่ยวกับพี่กัสอะครับ สนุกมาก เหนื่อยมาก เที่ยวเสร็จก็กลับบ้านครับ แม่พี่กัสก็ย่างหมูย่างเนื้ออะครับ พวกเราก็กินกัน //กินหมูย่าง// กินเสร็จก็คุยกันเรื่อยๆอะครับ แม่พี่กัสก็ขึ้นนอนแล้ว 

พี่กัส ง่วงยังหมู
ผม อือ 
พี่กัส ห้ะ //ไม่ให้พูดอือ เออ อืม//
ผม ครับ ง่วงแล้ว 
พี่กัส ขึ้นไปนอนไป เดี๋ยวพี่ตามไป 

ผมขึ้นมาก็อาบน้ำแล้วนอนครับ พี่กัสก็ตามขึ้นมา แกคุยโทรศัพท์กับใครก็ไม่รู้ครับ ดึกมากขนาดนี้ 

silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent silent

เขามีเรามี แฟรๆ
rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit

อ่านแล้ว เม้นท์ครับ 55555
วันนี้ไม่มีมุขนะ คิดไม่ออกอะ 5555
pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig pig

อาจจะพิมพ์ตกพิมพ์ผิดพิมพ์ไม่หมด 
อย่าว่ากันนะครับ เต้รีบลงให้แบบด่วนๆมาก
pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale pale
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Jan 07, 2017 9:38 pm

ใช่พี่แฟรๆ มาต่ออีกนะครับพี่เตเต้
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Jan 08, 2017 5:51 am

ต่ออีกนะเต้ ปูเสื่อรอเลย
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Jan 08, 2017 6:57 pm

รออ่านนะครับว่างก้มาลงนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Mon Jan 09, 2017 12:48 am

อยู่กับเราเขาก็รักเรา แต่พออยู่กับคนอื่นเขาก็รักคนอื่น แบบนี้ไหวเหรอครับเต้? พี่กัสก็ดีนะ

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by iambacterai Tue Jan 10, 2017 2:59 pm

แค่กอดกันก็พอถ้าหากจะขอได้ ถ้าขอได้ ก็ขอแค่นี้ละกันนนนนนนน
Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow

??ไม่ไหวหรอกครับ ไม่รู้สิ เต้อาจจจะเลิกกับมันอีกไม่นานนี้ก็ได้ 
หล่อเลือกได้ซะอย่าง??555555 หรออออ
Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral

มาต่อกันเลยดีกว่าครับ 

cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops

ผมตื่นมาน้องกัสก็ปลุกเหมือนเดิมครับ พี่กัสเหมือนจะหลับนะ 

ผม พี่กัส พี่กัส 
พี่กัส หึ นายมีไร 
ผม //ไม่ชอบชื่อนายเลย เรียกเต้เหมือนเดิมเถอะ คิดในใจ// ไม่ได้ชื่อนาย
พี่กัส อือครับ โทษที เพิ่งได้นอนอะ 
ผม นอนต่อก็ได้ครับ 
พี่กัส ฝากดูกัสด้วยนะ พี่นอนก่อน
ผม คนชื่อนายคือใคร 
พี่กัส เขาใช้เรียกแทนน้องชายหรือผู้ชายน่ะ 
ผม อ๋อ ครับ

ผมพูดแค่นั้นก็ไปล้าสงหน้าแปรงฟันแล้วมาเล่นกับน้องกัสครับ ผมพาน้องกัสไปกินข้าวครับ แล้วพาออกมาเล่นเดินซื้อขนมแถวบ้านพี่กัส คนแถวนั้นก็ถามกันอะครับว่าผมเป็นใคร 555 คนหล่อก็งี้อะ ผมพาน้องมาในบ้านแล้วพาน้องเล่นครับ แม่พี่กัสก็เดินเข้ามา

แม่พี่กัส ไงลูก กัสยังไม่ตื่นอีกหรอ
ผม ยังมั้งครับ เห็นบอกว่าเพิ่งนอนตอนเช้า 
แม่พี่กัส จ้ะ มาปลุกแม่แต่เช้าจะเอาน้องไปนอนด้วย หน้าตานี่มอมเชียว
ผม แล้วแม่จะพาน้องกลับวันไหนอะครับ 
แม่พี่กัส พรุ่งนี้แหละจ้ะ 
ผม น่าจะอยู่หลายๆวันนะครับ พี่กัสคงคิดถึงน้องแย่เลย 
แม่พี่กัส เดี๋ยวเรียนเสร็จแม่ก็ให้รับผิดชอบเองนั้นแหละจ้ะ แล้วเต้กับกัสนี่ละ 
ผม อะไรอะครับ 
แม่พี่กัส ก็ ความสัมพันธ์ละลูก
ผม เอ่อ คือ ม่ะ 
พี่กัส ก็แฟนกัสไงม๊า //หน้าตาเฉย//
ผม มะ ไม่ใช่นะครับ 
แม่พี่กัส ตัดได้แล้วหรือไง ผู้หญิงคนนั้นน้ะ 
พี่กัส ไม่สนอะ หรือแม่สน
แม่พี่กัส //จับมือผม// แค่ดูแลกันจนแก่เฒ่าแม่ก็พอใจแล้วแหละลูก
ผม คือ ว่า
พี่กัส คนที่จะรักกันเขารักกันที่ความเข้าใจ ไม่ใช่หน้าตา ต่อให้หน้าตาดีขนาดไหน ถ้าไม่รักก็คือไม่รักหรอกน่า 
แม่พี่กัส สาระใช่ไหม 
ผม เอ่อ 
พี่กัส ใช่ไหมนาย 
ผม เอ่อ ครับ ห้ะ 

พวกเขาหัวเราะกันครับ เพราะว่าตอนนั้นผมเอ๋อคิดอะไรไม่ออกเลย 

แม่พี่กัส เต้ เอาน้องมานอนมาลูก กัสบอกว่าเต้ทำอาหารอร่อย วันนี้โชว์ฝีมือหน่อยสิจ้ะ
ผม อะครับ แล้วแม่อยากกินอะไรละครับ 
แม่พี่กัส ลูกอยากทำอะไรให้แม่กินก็ตามใจเลย แม่อยากกินปลาส้มซื้อมาด้วยนะ กัสพาน้องไปซื้อของด้วยนะ 
พี่กัส ครับ แม่ย่าของเต้ 
ผม พูดเองเออเองอะ
พี่กัส ไม่เถียงเองอะ ได้ใจ
ผม ได้ใจใหญ่เลยนะ 
พี่กัส ป้ะดิ เดี๋ยวจะไม่ทันตอนเย็น 

พวกผมก็ไปซื้อของกันครับ พี่กัสเป็นคนเข็นรถ 

พี่กัส นาย จะกินอะไรอะ
ผม อยากกินอะไรละ
พี่กัส นาย 
ผม หือ ครับ 
พี่กัส มาเดินแบบนี้แฟนไม่ว่าหรอ
ผม ก็ไหนบอกแม่ว่าเป็นแฟนเต้ละ //เล่นหน่อย//
พี่กัส ลืม ก็แฟนนี่เน้อะ // กอดคอผม//
ผม เน้อะๆๆ 

พวกผมไปซื้อของมาทำกินกันครับ ถนัดสุดก็อาหารต่างชาติมากกว่า ผมเลยซื้อแค่ของที่จะทำ แล้วมาเข้าครัว 

พี่กัส วันนี้สามีกับภรรยาจะมาทำอาหารสูดเด็ดให้ว่าที่แม่ย่าทานกันนะครับ 
แม่พี่กัส //หัวเราะ// นี่ให้เต้ทำเถอะกัส
พี่กัส เป็นลูกมือไงแม่ 

ผมก็ทำอาหารไปอะครับ เมนูคือสลัดผักรวม แซลมอนย่างซีอิ้ว อาหารไทยก็ปลาส้มทอด ปีกไก่สมุนไพร ต้มยำกุ้งครับ

พี่กัส นาย มันไหม้ นายมันสุกยัง นายมันคนนานไหม นายหั่นขนาดไหน นาย นาย นาย นาย 

ผมละเบื่อ 

พี่กัส เรียบร้อยแล้วครับคุณแม่สุดสวย 
แม่พี่กัส อื้ม พอดีเลย น้องกัสเพิ่งหลับไป
พี่กัส จัดโต๊ะแล้วครับ เชิญชิม 

พวกผมก็กินข้าวกันครับ พี่กัสคุยไม่หยุดปากเลย 

แม่พี่กัส อื้อ ปลาส้มอร่อยลูก แม่นึกว่าแต่จะนึ่งหรือย่างซะอีก 
ผม เต้ว่าทอดมันไม่คาวด้วยอะครับ เต้เลยทอดเอา
พี่กัส อร่อยทุกอย่างเลยนะแม่ กินเยอะๆนะครับ 

พวกผมก็คุยกันไปด้วยครับ พอกินเสร็จพี่กัสก็ล้างจานผมก็มานั่งคุยกับแม่พี่กัสครับ ชงนมมาให้ 

แม่พี่กัส ขอบใจจะลูก ไปเรียนทำอาหารที่ไหนมา
ผม ที่ร้านม๊าอะครับ เต้ทำตั้งแต่เด็กๆแล้ว 
แม่พี่กัส อื้อ มีร้านด้วยหรอลูกดีจังน้า 
ผม ครับ พอดีม๊าเป็นคนดูและอะครับ เต้เลยได้ไปแทบทุกวัน 

แม่พี่กัสก็คุยเรื่องของผมอะครับ 

แม่พี่กัส จริงหรอลูก แม่ขอโทษนะที่เข้าใจผิดไป แต่ถ้ากัสชอบเต้ขึ้นมาละทำไง
ผม ให้พี่เขามีแฟนเป็นผู้หญิงดีกว่านะครับ 
แม่พี่กัส ไม่ต้องกลัวว่าแม่รับไม่ได้หรอกลูก เมื่อก่อนกัสอยู่ปีหนึ่งนี่ร้องห่มร้องไห้ เพื่อนผู้ชายทิ้ง แม่ละรับได้ทุกอย่างแหละ ขอแค่ลูกแม่เป็นคนดี 
ผม ครับ พี่กัสก็ดีนะครับ ถ้าได้แฟนดีๆ ครอบครัวคงมีความสุข 
พี่กัส ตอนนี้ก็มีความสุขดีนี่ 
แม่พี่กัส ใครเขาจะไปเอาม่ายลูกติดอย่างแก
พี่กัส แหมมีคนเอาละกันล้า //มองหน้าผม ผมก็หันหนีครับ// 
แม่พี่กัส ไปนอนดีกว่า พรุ่งนี้เตรียมตัวไปทำงานแล้ว 
พี่กัส ครับๆ ฝันดีนะครับ คุณย่าคนสวย 
พอแม่พี่กัสไป ผมก็ลุกไปห้องครับ พี่กัสก็ตามมา 
พี่กัส คุยอะไรกับแม่
ผม คุยเรื่อยเปื่อยอะ 
พี่กัส อือ ไปอาบน้ำ ไป เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะไปส่งแม่ที่สนามบิน ไปไหม 
ผม อืม กี่โมง 
พี่กัส ห้ะ //พูดใหม่//
ผม ครับ กี่โมง
พี่กัส เก้าโมงกว่า มีเรียนไหม 
ผม ไม่ครับ ปลุกด้วยนะ 

ผมก็ไปอาบน้ำแล้วมานอนครับ พี่กัสก็คุยโทรศัพท์ 
ผม พี่กัสไปอาบน้ำ 
พี่กัส ครับๆ งั้นแค่นี้นะ วันนี้คุยด้วยไม่ได้อะ พรุ่งนี้ต้องไปส่งลูก ครับ

ผมเดินมาที่เตียงแล้วหยิบโทรศัพท์มาดูครับ ก้ามันโทรมา แต่ผมไม่โทรกลับหรอก มันดึกแล้ว พี่กัสอาบน้ำเสร็จก็มานอนครับ 

พี่กัส นาย
ผม ครับ 
พี่กัส คือ ฝันดีนะครับ 
ผม ครับ ฝันดีครับ //มีอะไรจะพูดแต่ก็ไม่พูด//

ผมตื่นมาเพราะน้องกัสปลุกอีกแล้วครับ ผมก็ลุกไปอาบน้ำแปรงฟัน แล้วไปส่งแม่พี่กัสครับ พอส่งเสร็จพี่กัสก็มาส่งที่ห้อง

พี่กัส เย็นนี้ไปขายของช่วยด้วยนะ
ผม ถ้าไปได้นะครับ 

ผมเดินเข้าห้องมา ก้ามันนอนเปลือยอยู่ครับ ผมเลยเอาเสื้อไปวางแล้วก็ไปนอนข้างๆมัน มันพลิกตัวกลับมา มีรอยกัดที่หัวนมมันครับ ท่าทางน่าจะสนุกมา TT มันกอดผม 

ก้า หมู คิดถึงจัง 

ผมนอนกับมันอะครับ ตื่นอีกทีก็บ่าย มันไม่อยู่ที่นอน นั่งเล่นเกมส์หน้าระรื่นเชียว ผมเดินไปหามัน 

ก้า หอมแก้มดิหมู //ผมเดินไปเข้าห้องน้ำโดยไม่สนใจมันครับ// 

ผมอาบน้ำเสร็จก็ใส่ชุดบาสครับ เตรียมไปเล่นกับเพื่อน 

ก้า //ดึงมือ// มานี่ //ผมนั่งตักมัน// เป็นไร 
ผม หมดเวลารึยัง วันนี้ไม่ไปอยู่กับมันหรอ
ก้า ไม่ได้ไปแล้ว เคลียร์แล้วครับผม 
ผม อือ ก็ดี จะได้จบๆ เลิกรังครวญซะที 
ก้า โอ๋ คิดถึงนะเนี้ย หิวไหม
ผม ไม่ 
ก้า ไปว่ายน้ำกับเค้าไหม
ผม ไม่ไป!! //ขึ้นเสียงใส่มันครับ เผลอ//
ก้า เป็นไรตัว 
ผม เปล่า ไปหาเจ้ก่อนนะ 

ผมลุกเดินไปหาเจ้ครับ เจ้มันนั่งทำงานอยู่ ผมก็ไปกวน 

เจ้ เต้ เลิกกวนได้แล้ว ไม่สนุกเลยนะ 
ผม โมโหหรอ
เจ้ รำคาญ ไอ้บ้า 

ผมไปกอดเจ้จากด้านหลังครับ 

เจ้ เป็นไร งอนใครมาอีก
ผม มีคนเดียวอะ พี่ไนท์ จะไปเล่นบาสกี่โมง ไม่ไปเปลี่ยนชุดไง 
เจ้ แปปจะเสร็จแล้ว 

พวกผมไปเล่นบาสกันครับ เล่นถึงสามทุ่ม เจ้ชวนกินข้าวแต่ผมไม่ได้ไป ผมไปสระว่ายน้ำครับ ก้ามันกำลังซ้อมอยู่ 

พี่กัน เฮ้ยๆ มึงดูใครมาๆ ไอ้ก้าเมียมึงมาอะ  
พี่ปืน มาเล่นน้ำหรอเต้ 
ผม เปล่าครับ มาหาคุณชายนั้นแหละ 
พี่กัน แหมๆ เดี๋ยวนี้มีคุณชงคุณชาย 
ก้า ว่าอะไรเมียกูไอ้กัน น้อยๆหน่อยๆ 
พี่กัน แค่หยอกไม่ได้ไง
ก้า ไม่ได้เว้ย หวง //พาผมเดินมานั่ง// ไหนไม่มา
ผม แข่งวันไหน
ก้า อีกอาทิตย์มั้ง ไม่แน่ใจ ลงน้ำไหม
ผม ไม่เอาจะกลับและ 
ก้า มาแค่เนี้ย 
ผม อือ //เดินจะออกมา//
ก้า เดี๋ยวตามไปนะครับ รอที่ห้องนะ เดี๋ยวพาไปหาอะไรกิน 
ผม ไม่อะ เดี๋ยวจะไปกินที่ตลาด 
ก้า งอนอะไรหมู 
ผม ไม่ได้งอนซะหน่อย แค่เบื่อๆ 
ก้า เบื่อเค้าหรอ เบื่อเค้าใช่ไหม เอ้อ ก็ใช้สิ เอ้อ //ยิ้ม//
ผม ยิ้มอะไร //ก้ามากอด// มันเปียกก้า 
ก้า งั้นเค้าไปกินกับเพื่อนก็ได้ โด่ว 

ว่าแล้วมันก็หอมแก้มผมแล้วไปเล่นน้ำต่อครับ ผมก็มาหาพี่กัส //แรดเนาะ 555// ผมเดินไปซื้อขนมมากินครับ พี่กัสก็ขายเสื้อผ้าต่อ 

พี่กัส กินข้าวมายังนาย
ผม ยังอะ
พี่กัส กินอะไรอะ 
ผม ขนมไก้กรอบซีสสสสสสสส
พี่กัส กินมั้ง 

ผมตักมาป้อนพี่กัสครับ จะกินก็ลีลา ผมเลยดึงมากินก่อน

พี่กัส เอ้า นาย
ผม ลีลา 
พี่กัส ไม่ลีลาและ 
ผม กินเองเลยไป 
พี่กัส //หันหน้าหนี// หึ
ผม ครับๆ อะ //ยื่นขนมให้กิน// 

ผมนั่งเล่นเกมส์ในมือถือพี่กัสครับ แล้วคนชื่อพลอยก็โทรมา 

ผม พี่กัส มีคนโทรมา 
พี่กัส ใครอะ //เอาไปดู แล้วรับสาย ผมไม่ได้แอบฟังแต่อย่างใดนะ แค่อยากรู้ แต่ว่า พี่กัสพูดเบามากครับแทบไม่ได้ยิน แต่อยากเสือกเลยต้องด้านๆหน่อย// อา ขายของอยู่ ไม่ว่างอะ พรุ่งนี้ได้ไหม จะพาน้องไปกินข้าว แล้วแฟนใหม่เธอละ มีความสุขดีไม่ใช่หรอ ก็สบายดีอะ เธอ!! เธอจะเอาอะไรอีกว่ะ ตอนไปทำไมไม่แบบนี้บ้างละ แม่เราให้ทุกอย่าง เราทำตามทุกอย่างเรายื่นให้เธอทุกอย่าง เธออยากได้อะไรเราหาให้ทุกอย่าง แต่เธอกลับทิ้งมันทุกอย่างอะ แล้วจะมาขอใหม่ มันหมดแล้วเธอโอกาสของเธอ ลูกเราเราเลี้ยงได้ เธอทิ้งเขาได้เราก็ดูแลเขาได้ ไม่เป็นไรเลยเธอ นอกใจเราก็ไม่เคย มีคนใหม่ก็ไม่ คุยกับคนอื่นก็ไม่ ถามจริงๆเถอะ เด็กคนนั้นเป็นลูกของใครกันแน่ //อ้าวเห้ย เรื่องอารายเนี้ย// ลูกเราหรือลูกใคร เราไม่รู้เลยด้วยซ้ำว่าเธอไปไหนทำอะไรบ้าง ในเวลาที่เราไม่มีมันให้เธอ (เวลาเราไม่มีให้เธอ มั้งครับ) เต้
ผม คะ ครับ 
พี่กัส ดูร้านให้แปปดิ เดี๋ยวมา
ผม ไปไหน 
พี่กัส ถ้าถึงเวลาพี่ฝากเก็บร้านให้ด้วย ยืมรถหน่อย
ผม พูดดีๆดิ 
พี่กัส ยืมรถหน่อยครับ จอดตรงไหน 
ผม ด้านหน้า เลขเก้า รีบมานะครับ 
พี่กัส ครับ //ยิ้ม//

ผมก็นั่งดูร้านขายของให้แกอะครับ จนผมเก็บของเสร็จแล้ว มันก็นานนะครับ ผมเริ่มอารมณ์เสียแล้วอะ แบตโทรศัพท์ก็จะหมดแล้วอะ ผมก็เดินเล่นไปมาอะครับ จนเที่ยงคืนกว่าแล้ว 

พี่กัส โทษทีเต้ พี่เพิ่งเคลียร์เสร็จอะ 
ผม เคลียร์อะไร แปปเดียวไง ก็ยืนรอไปดิแม่ง
พี่กัส //ยิ้ม// อะ ขอโทษ //ดอกกุหลาบ// 
ผม ให้ทำไม 
พี่กัส ขอโทษไง
ผม ไม่เอาอะครับ ผมจะกลับแล้ว หิวก็หิวยังต้องมารออีก ร้านอาหารก็ปิดหมดแล้วด้วย 
พี่กัส เต้ ขอโทษ นึกว่ามันจะแปปเดียวอะ
ผม แล้วเคลียร์อะไรละครับ จบไหมอะ
พี่กัส ยังอะ ไปนั่งฟังคนร้องไห้ 
ผม ครับ เอากุญแจรถมาจะกลับแล้ ว 
พี่กัส งอนหรอ 
ผม พรุ่งนี้เต้มีเรียน ไปแล้วนะครับ 

ผมขับรถออกมาแล้วกลับห้องครับ ก้ามันยังไม่กลับมาเลย ไปค้นตู้เย็นมีแต่ขนม อาบน้ำแล้วนอนเลยละกัน พี่กัสโทรมาครับ ผมไม่ได้รับสาย 

ก้า เต้ เต้ หมู หมู ตื่น 
ผม กี่โมง 
ก้า เก้าโมง ไม่มีเรียนหรือไง 
ผม เชี่ย ทำไมเพิ่งปลุกละ มีเรียนเก้าโมงครึ่งอะ 
ก้า //หัวเราะ// ก็นึกว่าไม่ไป รีบไปอาบน้ำไป 

ผมรีบเข้ามาอาบน้ำแต่งตัวไปเรียนครับ วิ่งหูลูป

อาร์ โถ่สสลอตเพิ่งโพล่ 
ผม เหี้ยไรละ เหนื่อย อย่ามายุ่ง //ลิ้นห้อยเลยครับ// 
อาร์ เลิกนิสัยตื่นสายได้แล้วเต้
ผม ไม่ได้จะให้ตื่นสายเว้ย แค่นอนต่อแปปเดียวเอง
อาร์ แปปเดียวเป็นไงละ //ผมเดินมานั่ง//
เพื่อนญ (ชื่อฟ้า) เต้ ชอบเล่นอะไร 
ผม เล่นอะไรอะ
เพื่อนญ ดนตรีอะ
ผม กลองอะ 
เพื่อนญ กีฬาละ 
ผม บาสครับ 
เพื่อนญ แล้วสีละ 
ผม เทา ขาวดำ 
เพื่อนญ อาหารละ 
ผม ไม่รุ้อะ 
เพื่อนญ เอ้า ที่ชอบที่สุดอะ 
ผม เอ่อ ข้าว 
เพื่อนญ ข้าวอะไร คงไม่ใช่ข้าวพี่หมักเหล้าหรอกนะ 
ผม //หัวเราะ// นั้นมันของไอ้อาร์ เต้ชอบกิน แกงไตปลาอะ 
เพื่อนญ ห๊ะ เป็นคนเหนือแต่กินแกงใต้เนี้ยนะ 
ผม ก็นานๆทีได้กินมันก็อยากจะกินอีก พูดแล้วก็หิว ให้ม๊าทำให้กินดีกว่า 
เพื่อนญ อือ อยากกินเหมือนกันนะ 
ผม ไปกินด้วยกันไหมละ แต่ตอนเย็นนะ 
ฟ้า ได้หรอ 
ผม อือ เดี๋ยวบอกม๊าไว้ 
ฟ้า เต้นี่ใจดีจัง 
ผม ไม่หรอก 
ฟ้า แล้ว วันเกิดนี้อยากได้อะไร 
ผม รู้ด้วยหรอ 
ฟ้า เคยอ่านประวัติตอนเข้ามาใหม่ๆอะ 
ผม งั้นอ๋อ ไม่อยากได้อะไรหรอก ไม่อยากให้ใครมาลำบากอะ 
ฟ้า ไม่เห็นจะลำบากเลย 
ผม เกรงใจ 
ฟ้า ไม่บอกก็ไม่บอก 
ผม แล้วเย็นนี้ฟ้าว่างไหมอะ จะชวนไปกินข้าว 
ฟ้า ก็ได้นะ ที่ไหน 
ผม ห้องเต้อะ 
ฟ้า บ้า ชวนเข้าห้องเลย หรอ
ผม หรือจะไปกินร้าน เลย ไปร้านเลยแล้วกัน 
อาร์ เห้ยๆ เบาๆหน่อย 
ผม ไปร้านนะ ไปไหมอาร์
อาร์ ไม่พลาดอะ 
ฟ้า เต้กับอาร์นี่สนิทกันดีนะ 
อาร์ ผัวเมียก็แบบนี้แหละฟ้า //ยักคิ้ว//
ฟ้า หือ 
ผม ไม่ใช่อะ เป็นเพื่อนกับมันตั้งแต่เด็กๆแล้ว 
ฟ้า อื้อ ดีจัง 
ผม ไว้คุยกันตอนเรียนเสร็จนะ 

ผมนั่งเรียนก่อนครับ เสร็จแล้วก็ไปหาอะไรกินที่โรงอาหาร ก้ามันมากับเพื่อนมันครับ เห็นผมมันเลยเดินมาหา 

ก้า หมู อะน้ำ 
ผม เอามาให้ทำไม 
ก้า ซื้อให้แล้วทำเป็นบ่น นะมึง 
ผม มึงเลยหรอ เออเอามาดิ //เริ่มมึงกูแล้วแหละ เพิ่งเริ่มครับ//
ก้า มึงกะเพื่อน 555 
ผม เอามาดิ เรียนไร 
ก้า เรียนหนังสือดิหมู ไม่รู้หรอ 
ผม กวนและ จะไปไหนก็ไปไป 
ฟ้า //เอาจานวาง// พี่ก้าหวัดดีคะ เอ้า มีน้ำแล้วหรอ เราซื้อมาให้
ผม มีแล้วอะ ให้อาร์ดิ 
ฟ้า อะอาร์ สิบบาท
อาร์ อะไรวะยัยฟ้า ทีเต้ไม่เห็นเก็บเลย 
ฟ้า ชื่อใยฟ้า ไม่ใช่ยัย 
อาร์ ไม่จ่าย //กินน้ำ// อะเอาคืนไป 
ฟ้า ยี๋ ไม่เอาเอาไปเลย
ก้า //มองหน้ายักคิ้ว//
ผม จะไปไหนก็ไปเลยไป 
ก้า ครับๆ ไปก่อนนะครับ น้องฟ้า 
ฟ้า คะพี่ //ก้าเดินไป// ทำไมดูพวกเธอสนิทกับพี่ก้าจัง 
อาร์ ไม่ได้สนิทซะหน่อย แค่รู้จัก

พวกผมก็กินข้าวกันครับ แล้วนั่งคุยกันเรื่อยเปื่อย 

อาร์ แล้วเพื่อนเธอไปไหนฟ้า
ฟ้า พอมีแฟนเพื่อนก็ไม่สำคัญไง //นอยด์//
อาร์ อ๋อ อิจฉาว่างั้น 
ฟ้า ไม่เว้ย อาร์ปากหมา เลิกพูดไปเลยไป เขาก็อยู่กับแฟนเขาไง จะมาสนอะไรกับเราละ 
//อ่อ พวกมีแฟนในเมเจอร์เดียวกันนี่เป็นแบบนี้เองหรอ 555//

ผมนั่งฟังพวกนั้นตีกันอะครับ พอถึงคาบเรียนก็เข้าเรียน เลิกเรียนบ่ายแก่แล้ว ผมโทรหาม๊าครับ 

ผม เจ้ ตอนเย็นจะไปกินข้าวที่บ้านเอาเพื่อนไปด้วย อาร์ก็ไป เพื่อนชื่อฟ้าเป็นผู้หญิงอะ อยากกินแกงไตปลาที่ม๊าเคยทำให้กินเมื่อนานมาแล้วอะครับ 
ม๊า นี่ ทีละเรื่องได้ไหมน้องชาย จะกินกี่โมง 
ผม เย็นอะครับ ม๊าเลิกงานก่อนก็ได้ 
ม๊า โอเคครับ

ม๊าวางสายไปครับ พวกผมก็ไปเดินเล่นที่ห้างก่อน ไปรถอาร์ครับ เพราะมีฟ้าไปด้วย พอเย็นๆหน่อยก็ไปหาม๊าครับ 

ผม ม๊า หอมจัง หวัดดีครับ 

พวกเพื่อนๆก็สวัสดีม๊าครับ 

ม๊า ไงเด็กๆหิวกันรึยัง 
อาร์ หิวจะแย่แล้วครับ 
ม๊า น้องฟ้าชอบกินอะไรลูก
ฟ้า กินได้ทุกอย่างนั้นแหละคะม๊า 
ม๊า งั้นก็กินแค่ที่ม๊าทำละกัน 

ม๊าจัดโต๊ะให้ครับ พวกผมก็กินกัน 

ม๊า เป็นไงลูก
ผม อร่อยครับม๊า 
ม๊า ไงจ้ะฟ้า 
ฟ้า อร่อยคะ 
ม๊า กินเยอะๆนะลูก 

กินเสร็จก็คุยกับม๊านิดหน่อยครับ นอกนั้นม๊าก็โม้กะฟ้า 

ม๊า ไปส่งฟ้าเถอะลูกดึกแล้ว 
ผม งั้นเต้ไปก่อนนะครับม๊า 
อาร์ หวัดดีครับม่าม๊า 

พวกผมไปส่งฟ้าครับ 

ฟ้า ขอบใจนะอาร์เต้ 
อาร์ เออทีหลังก็กลับเองนะ
ฟ้า ไอ้อาร์บ้า 
อาร์ ยัยฟ้าบ้า 
ฟ้า เต้ ไปก่อนนะ 
อาร์ ไปเลยไป
ฟ้า คุยกับเต้ 
อาร์ นี่ไล่แล้วยังไม่ไปอีก
ฟ้า เอ้อ ไอ้บ้า

อาร์มันยักคิ้วให้ฟ้าครับ ผมก็ได้แต่หัวเราะแหละ อาร์ก็มาส่งที่ห้องครับ ก้ามันยังไม่กลับ เพราะมันต้องซ้อมว่ายน้ำ ผมก็อาบน้ำอ่านหนังสือนิดหน่อยครับ สี่ทุ่มกว่าก้ามันก็มา

ก้า หมู หิวจัง 
ผม ยังไม่กินข้าวมาหรอ
ก้า กินมาแล้ว 
ผม แล้วหิวอะไร 
ก้า ไก่ //ยิ้ม// ไก่ ไก ไก ไก ไก่ 
ผม เห็นกูเป็นไก่หรือไง 
ก้า หิวแล้วนะ 
ผม //จูบปากมัน// อือ พอยัง 
ก้า //แลบลิ้น// หือ
ผม //เอาลิ้นผมไปแตะลิ้นมันครับ// อือ 
ก้า //ดูดลิ้นผมครับ// แบบนี้ต่างหาก
ผม เจ็บ 
ก้า ขอโทษ //นอน// 
ผม ไปอาบน้ำ 
ก้า อาบมาแล้ว
ผม เหม็นคลอลีน 
ก้า อื้อ อาบให้หน่อย 
ผม ไปอาบเองเลย 

ก้ามันเดินเข้าห้องน้ำไปครับ ผมก็เอาโทรศัพท์มันมาเล่นเกมส์ มันออกมาก็ให้ผมเช็ดหัวให้

ก้า หมูเช็ดหัวให้คุณชายหน่อย 

ผมนั่งเช็ดหัวให้มันครับ 

ผม เอาเวลาไหนไปเล่นเกมส์เยอะขนาดนั้นอะก้า 
ก้า เพื่อนเล่นให้ 
ผม ไม่ใช่ว่าเล่นกับเพื่อน หรือพาเพื่อนเล่นอะนะ 
ก้า เชื่อเค้าสิหมู นี่ไงหมูยังเล่นให้เค้าเลยเนี้ย 
ผม อื้อครับ คุณชายครับ 

เช็ดผมเสร็จผมก็เล่นเกมมันต่อครั บ

ก้า หมูมานอน
ผม แปปนึง 
ก้า ไม่แปปอะ ถ้าไม่วางนะจะจับเอาให้เข็ดเลย 
ผม เอออออออออ วางก็วาง ไอ้หื่น

ก้ามันหลับตอนที่ผมเอาโทรศัพท์มาวางที่โต๊ะครับ สงสัยจะเหนื่อย 

ผม คุณชาย หลับแล้วหรอ 
ก้า หมู นอน //กอดผม//

ก้า หมู ตื่น หมูตื่นได้แล้ว 
ผม  หื่อ ตื่นแล้วครับ //เดินไปเข้าห้องน้ำ//
ก้า หมู คืนนี้ไม่กลับนะครับ เดี๋ยวโทรหานะ 
ผม คร้าบบ 

ผมเผลอหลับในห้องน้ำครับ สะดุ้งอีกทีตอนอาร์มันมาเคาะประตูห้องน้ำ 

อาร์ เต้ ไอ้สลอตหลับหรือไง 
ผม เออแปป 

ผมอาบน้ำแต่งตัวแล้วออกมาครับ 

อาร์ นึกว่าเป็นอะไร ซะอีก เป็นห่วงแทบแย่
ผม มันง่วงมากเลยนะอาร์ 
อาร์ ก็รู้แล้วไปทำอะไรมาละ
ผม ไม่รู้อะ 

ผมอยู่บนรถอาร์ครับ เผลอหลับบนรถอีกต่างหาก นิดเดียวเอง ผมเดินเข้าห้องเรียนครับ มองหาฟ้ายังไม่มา

ผม อาร์บอกให้ฟ้าซื้อน้ำมะนาวมากินดิ
อาร์ บอกยังไง
ผม โทรไงโทร 
อาร์ เห้ย ไม่โทรเองละ
ผม ไม่มีเบอร์ 

อาร์มันโทรหาฟ้าครับ ให้ซื้อมะนาวโซดามาให้ผม 

อาร์ ยัยฟ้า รับสายแล้วก็โวยวายเลยนะ อะไรละ เออ ซื้อน้ำมะนาวโซดามาให้เต้ด้วย เออของนี่ด้วย เอ้า ขนมด้วย เอาของเรามาด้วย 

ผมรอซักแปปครับ ฟ้าก็มา 

ฟ้า อะเต้ อะอาร์คนปากหมา 
อาร์ ยัยฟ้าคนปากเสีย 
ผม พวกมึงเป็นเด็กกันหรือไงครับ 

พวกมันก็เถียงกันต่อครับ ผมเลิกเรียนอาร์ก็พามาดูบอลครับ 

ผม จะไปเล่นบาส
อาร์ ไม่ให้ไปอะ 
ผม เดินไปก็ได้ 
อาร์ แปป //จับแขน//
ผม กูอยากเล่นบาส 
อาร์ มาเล่นบอลกับกู
ผม กูขี้เกียจวิ่งครับ 
อาร์ แล้วบาสมันไม่วิ่งตรงไหน 
ผม วิ่งไม่เหนื่อยเหมือนบอลนี่
อาร์ เหอะน่า พี่ครับ อาร์ขอลงด้วย สองคนกับเพื่อน 

ผมก็งงครับ เล่นเชี่ยไร แต่ก็ลงไปเล่นกับเขาอะครับ กว่าจะเล่นเสร็จก็ปาไปสามทุ่ม 

อาร์ เป็นไง 
ผม เหนื่อยชิบ 

ผมกับอาร์ก็มาหาอะไรกินครับ 

อาร์ อือมึง 
ผม ไร 
อาร์ การบ้านวันนี้เอามาลอกหน่อย
ผม มัวแต่คุยกันอะพวกมึง 
อาร์ ก็ยัยฟ้ามันชอบว่ากู 
ผม มึงต่างหาก ที่ว่าฟ้าอะ
อาร์ เข้าข้างจริงๆ 

พวกผมกินเสร็จอาร์ก็มาส่งที่ห้องครับ 

ผม เอาคืนด้วยนะ กูจะอ่านพรุ่งนี้ //การบ้าน//

ผมเดินเข้าห้องอาบน้ำเสร็จก็นั่งเล่นคอมครับ พี่กัสก็โทรมาหา

พี่กัส เต้
ผม ครับ 
พี่กัส โกรธหรอ
ผม เรื่อง
พี่กัส เรื่องวันก่อนอะ
ผม ไม่นี่
พี่กัส แล้วทำไมไม่ตอบไลน์อะ
ผม ไม่ได้เล่นอะครับ 
พี่กัส นึกว่าโกรธ 
ผม เปล่า 
พี่กัส แต่รู้สึกผิดจริงๆนะ 
ผม ช่างมันเถอะพี่ ความรู้สึกที่เสียไปมันเอากลับมาไม่ได้อยู่ดีอะครับ 
พี่กัส เต้
ผม แล้วไม่ขายของหรือไงครับ
พี่กัส ขายแล้วอะครับ กำลังกลับ ไปหาได้ไหม
ผม ไว้เดี๋ยวผมว่างผมไปหาพี่ดีกว่าครับ 
พี่กัส เต้ พี่ไม่สบายใจถ้าพี่ไม่ได้ขอโทษต่อหน้าอะ 
ผม งั้นพรุ่งนี้นะครับ วันนี้ผมจะนอนแล้ว 
พี่กัส ครับ 

ผมวางสายพี่กัสครับ แล้วนอนเล่นโทรศัพท์ ผมเบื่อๆเลยเดินไปหาเจ้

เจ้ ยังไม่นอนอีกหรือไง 
ผม เซงอะเจ้มีไรให้ทำไหม 
เจ้ ไม่มี นี่จะนอนแล้ว 
ผม งั้น 
เจ้ ไม่ ไปนอนห้องตัวเองสิ
ผม นร้า เจ้นร้า พี่ไนท์นร้านร้า 
เจ้ ก็ได้ แต่ห้ามทำอะไรนะ 
ผม ครับ รับทราบ  

ผมนอนกับเจ้ครับ ได้แต่กอดแหละ เห้อๆ มากกว่านี้ไม่ได้ เดี๋ยวเข้าโรงบาล

Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

กรุณาอย่ามาแต่เสียง แฮร่ๆๆๆๆๆ
pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat

เฮ้อๆๆๆๆๆ นี่แหละหนา ชีวิตจริง 
นี่ยังไม่ถึงตอนปัจจุบันเลย
อยากให้ถึงเร็วๆจุง 
แต่มีคนอยู่ด้วยตลอดอะครับ 
เลยไม่ว่างจะอัพเลยยยยยยยยยยย
@ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @ @

เต้ไปอ่านฟิคเรื่องหนึ่งมาในเว็บๆหนึ่ง 
อ่านแล้วแนวแบบว่า เรื่องเศร้า อะไรทำนองนี้ 
ซึ่ง มันแสดงถึงความรู้สึกเจ็บมาก เต้อ่านไปเต้ก็รู้สึกจี๊ดที่หัวใจได้อะครับ 
เรื่องจะมีทำนองแบบว่า เขามาทำให้เขารักเราแต่สุดท้าย คนที่เขารักกลับไม่ใช่เรา
แค่เต้พิมพ์เต้ก็รู้สึกจี๊ดอะ รักมาก กับ รักมากกว่า มันต่างกันนะครับ 
เต้ไม่รู้ว่าใครเป็นคนเอาลง แต่แอดมินเว็บเขาลงให้อ่านอะครับ 
แค่มันมีน้ำเหมือนที่เต้เคยอ่านในเว็บเดิมอะครับ เล่าให้อ่านซือๆ แฮร่ๆ
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
iambacterai
iambacterai
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Jan 10, 2017 9:15 pm

มาต่ออีกนะครับพี่เตเต้
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 5 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

ขึ้นไปข้างบน