G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

oohsehun888
zero1
Zebra01
TAnChyZ4u
FHIUAN
CaptionGows
chonla99
Mariew_dietzenn
HaWaithix
fcsunaree
Gpicasso
8934tar
16 posters

หน้า 4 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด - Page 4 Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 6:47 am

chonla99 พิมพ์ว่า:ติดตามครับ กำลังลุ้นเลยยย
ครับผม ขอบคุณจ้าา ^^

Tangmo_momo
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด - Page 4 Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by korn7 Fri Oct 21, 2016 11:17 am

ทำไมกี้ทำงี้อ่า ฮือๆๆๆ โมก็พาไปห้างเลยอ่อ 55555
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 6:27 pm

korn7 พิมพ์ว่า:ทำไมกี้ทำงี้อ่า ฮือๆๆๆ  โมก็พาไปห้างเลยอ่อ 55555
สมควรละ มันน่ามั้ยล่ะ 5555

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 6:27 pm

ต่อจากเดิม

ณ ห้าง.........

มัน : โม (ส่ายหัว)
ผม : อะไร
มัน : ไม่ไปนะ (ยิ้ม ดึงมือผม)
ผม : งั้นก็กลับบ้านมึงไป
มัน : ก็ได้ๆ (ยิ้มแห้งๆแล้วเดินตามผมเข้าไป ทุกคนมองมันไปยิ้มไปบางคนก็หัวเราะออกมาเลย)

ผมหันไปมองมัน หน้ามันดูกังวลมากเลย แล้วเดินใกล้ผมแบบชิดมากอ่ะ ผมก็กะจะแกล้งมันซะหน่อย ไปตรงที่พี่ที่มันคุยที่มันนัดที่หน้าเมเจอร์ครับ ก็เจอจริงๆด้วย สงสัยยืนรอแม่งอยู่มั้ง

ผม : ไปหาคนของมึงดิ
มัน : ไม่เอาโม
ผม : ไป !!
มัน : เค้าอาย
ผม : แค่นี้มึงอายหรอ แล้วที่มึงทำกับกูล่ะกี้
มัน : ขอโทด
ผม : ไปคุยกับมัน แล้วบอกให้มันเลิกคุยกับมึง ไม่ทำกูจะให้มึงกลับกับมัน เอาไป (ผมเอาโทรศัพท์มันโทรหาผมแล้วเอาไว้ในเสื้อมันครับ)
ผม : ต้องพูดให้กูได้ยิน ไป!! (ผลักมันออกไป)

มันหันมามองผมหน่อยๆก่อนจะค่อยๆเดินไปหาไอ่เหี้ยนั่น

มัน : หวัดดีครับพี่ฟลุ๊ค
พี่ฟลุ๊ค : กี้หรอ
ผม : ครับ
พี่ฟลุ๊ค : ทำไมแต่งหน้างี้อ่ะ
ผม : จำเป็นครับ
พี่ฟลุ๊ค : งั้นไปดูหนังกัน (จับมือไอ่กี้ มันรีบชักมือออก)
มัน : ขอโทดนะครับ ผมไปกับพี่ไม่ได้แล้ว
พี่ฟลุ๊ค : เอ้าทำไม
มัน : แฟนผมมันขี้หึงครับ
ผม : พูดดีๆๆ (มันหันมามองผมหน่อยๆ)
พี่ฟลุ๊ค : เอ้ามีแฟนแล้วหรอ วันนั้นบอกพี่ยังโสดอยู่เลย (โสดหรอ ไอ่กี้ !!)
มัน : ขอโทดครับ ผมมีแฟนแล้ว
พี่ฟลุ๊ค : (ไม่พูดไรเอาแต่จ้องหน้าไอ่กี้)

ผมหันไปเห็นไอ่จั้มครับเดินมากับไอ่บอส ผมเดินไปหามันแล้วบอกให้เอาไอ่กี้กลับบ้านด้วยแล้วไปเจอกันที่บ้านไอ่บอสโดยไม่มีไอ่กี้ พวกมันก็งงๆครับแต่ก็ทำตาม ผมเดินมาที่ลิฟท์แล้วหันไปมองพวกมันที่กำลังพาไอ่กี้ออกมา แล้วผมก็ลงลิฟท์มาบ้านไอ่บอสเลย สักพักพวกมันก็มากัน

บอส : พี่นั่นใครวะ
ผม : คนที่มันคุยแหละ
บอส : เอ้าเหี้ย ไม่เข้าไปชกวะ
ผม : กูให้มันคุยกันเอง
จั้ม : แล้วทำไมกี้มันแต่งหน้างั้นวะ
บอส : ก็ที่กูให้ดูคลิปมันง้อไอ่โมไง
จั้ม : อ้อ
ผม : มันได้พูดไรกับพวกมึงป้ะ
บอส : มันก็งงๆเหมือนพวกกูอ่ะ ที่พวกกูไปเอามันกลับ มันถามถึงมึงด้วย
ผม : แล้วมึงบอกวาา
บอส : บอกไม่รู้ มึงให้เอามันกลับบ้านเอง แค่นั้น
ผม : อืม
จั้ม : กูถามจริง มึงจะไม่ดีกับมันเลยหรอวะ
ผม : กูอยากคุยเดะกูคุยเอง ตอนนี้แค่ไม่อยากคุยด้วย กูเกลียด
จั้ม : แล้วยังไง มึงจะเป็นแบบนี้ต่อไปหรอ ?
ผม : อย่าถามมากน่า ขี้เกียจพูดเรื่องมัน

พวกมันก็หาเรื่องอย่างอื่นคุยครับ พอตกเย็นเราก็กินเหล้ากันเหมือนเดิม

บอส : ใจเย็นเว่ยโม ไหวหรอวะ
ผม : กูหวายยๆ (เสียงยานละผม)
จั้ม : กลับบ้านมั้ยมึง นี่ก็ดึกมากละ พวกกูไปส่ง
ผม : ม่ายๆๆ กูกลับเองๆ
บอส : ไหวแน่นะมึง นอนนี่ดีกว่ามั้ง
ผม : ม่ายๆๆ กูจะกลับไปนอนกับไอ่กี้ (ยิ้มให้พวกมันแล้วผมก็ขับรถกลับมาบ้านผม)

ณ บ้านผม.........

มัน : โม !!
ผม : มีรายคร้าบบ (ยิ้ม มันก็มาประคองผม)
มัน : นึกว่าจะกลับไม่ได้ เป็นห่วงแทบแย่
ผม : ห่วงเค้าหราาา
มัน : ก็เออดิ
ผม : กินข้าวยางง (หอมแก้มมัน)
มัน : ยัง รอโมอ่ะ
ผม : ม่ายต้องรอเค้าก็ด้ายย ตัวกินเลยย (เอาหัวซบไหล่มัน)
มัน : ไม่เอา เค้าอยากกินพร้อมโม
ผม : โมม่ายหิว
มัน : ไม่เป็นไร งั้นเค้าไม่กินก็ได้
ผม : ม่ายอาว ตัวต้องกินนะ ป้าอัยๆ !! (ตะโกนลั่นบ้าน)
มัน : โม ป่านนี้ป้านอนแล้วมั้ง (เอามือปิดปากผม)
ผม : กินเค้กลองท้องป่าว
มัน : อืม

มันก็ประคองผมไปบนห้อง แล้วมันก็เดินลงไปหยิบเค้กมากินบนที่นอนข้างๆผมครับ มันก็กินจนหมดแหละแต่เค้กมันดันเลอะปากไง

ผม : กี้ครับ อยู่นิ่งๆนะเค้กติดปาก (ผมคลานไปคร่อมตัวมัน ดันมันลงแล้วเลียเค้กที่ติดตรงปากมัน)
มัน : โม !! หมดแล้วมั้ง (ดันผมออก)
ผม : กี้ ขอไรอย่างดิ กูเงี่ยนอ่ะ
มัน : แต่เค้าเจ็บแผลอยู่
ผม : นะๆ

ผมไม่รอให้มันตอบ ผมก้มไปดูดปากมันแล้วเราก็แลกลิ้นกันครับ มันขัดผมครับ ผมเลยล็อคแขนขามันไม่ให้มันดิ้น ผมเลื่นอนต่ำลงดูดซอกคอมันจนเป็นรอยแดงจ้ำๆเจ็มไปหมด เสร็จแล้วผมก็แกะเสื้อผ้ามันออก แต่มันก็ปัดป้องผมทุกอย่าง ผมเลยจูบมันค้างเอาไว้ จนมันเริ่มที่จัไม่สู้ผม ผมเลยค่อยๆแกะเสื้อผ้าออกทีละชิ้นจนตอนนี้ผมกบมันเปลือยด้วยกันทั้งคู่ครับ ผมเลียตามร่างกายมันต่ำลงเรื่อยๆจนถึงก้นมัน ผมจัดการเบิร์นให้มันเลย มันบิดนิดหน่อยครับ แล้วผมก็ชักให้มันไปพรางๆ ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปจนมันเริ่มขยายใหญ่ขึ้น ผมเงยหน้าไปมองมัน มันร้องไห้อยู่

ผม : ร้องไห้ทำไม
มัน : เจ็บ

ผมไม่พูดต่อ ผมดูดน้องชายมัน ผมไม่เคยทำให้ใครมาก่อนเลย มันคนแรก แล้วผมก็ดูดอยู่อย่างนั้นจนมันแตกใส่ปากผม ผมก็กลืนไปอย่างไม่รังเกียจครับ ผมก็เอานิ้วผมแหย่ไปอีกรอบนึงคราวนี้มันรูมันเริ่มขยายละครับ ผมเลยเอาขามันพาดเอวผมไว้แล้วผมก็สวนเข้าไปทีเดียวจนมิดลำ

มัน : อ๊ายยยยยยย เอาออกๆๆ (กอดผมแน่นแล้วจิกหลังผม)
ผม : นิดเดียวนะ อีกนิดเดียวนะ

ผมค่อยๆซอยเอวเร็วขึ้น เร็วขึ้นเรื่อยๆ แล้วมันก็ปล่อยกอดผมแล้วไปกำที่นอนแทน มันหายใจรัวเหมือนคนไม่มีอากาศหายใจ ผมซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆ ผมกับมันเราก็ครางไปพร้อมกัน พอผมใกล้แตก มันก็ขึ้นมากอดผม จิกผมแรงขึ้น แล้วผมก็แตกใส่มัน มันก็แตกพร้อมกับผม ผมกระตุกอยู่ 3-4 ครั้ง ผมก็ฟุบหลับไปเลย

เช้าอีกวัน ผมตื่นมาแล้วพบว่าผมยังนอนกอดมันอยู่ หน้ามันกับผมเราใกล้กันมากครับ ผมมองตามตัวมัน ที่คอเป็นรอบแดงที่เกิดจากเมื่อคืนชัว ส่วนที่ช้ำๆที่แขนคงเป็นเพราะผมผลักมันล่ะมั้ง

ผม : กูรักมึงนะกี้ (ลูบหัวมัน แล้วดึงมันมากอด มันหลับเป็นตายเลย)

ผมก็นอนกอดมันอยู่อย่างนั้น จนเวลาผ่านไปถึงบ่าย 2 มันถึงตื่นขึ้นมา

ผม : ตื่นแล้วหรอ เป็นไงมั่ง
มัน : เมื่อยทั้งตัวเลย (ขยับแค่ปาก)
ผม : หิวป่าว
มัน : ไม่หิว จุกมากกว่า.....โม !!
ผม : ฮึ ?
มัน : เราดีกันยัง
ผม : คิดเองดิ
มัน : ถ้าเราจะดีกัน กี้ต้องเสียตัวให้โมใช่มั้ย
ผม : ดีไม่ดียังไงก็เสียอยู่ดีป่าว
มัน : เค้ารักโมนะ
ผม : อืม รักเหมือนกัน (จุ๊บหน้าผากแล้วลูบหัวมันไปพรางๆ)
มัน : เหนื่อยอ่ะ (จุ๊บแก้มผมแล้วกอดผมแน่นขึ้น)
ผม : งั้นก็นอนนะ เย็นๆเค้าปลุก
มัน : อืม (แล้วพี่แม็คก็เปิดประตูเข้ามา)
พี่แม็ค : ดีกันแล้วหรอวะ เยสเข้ เอากันหรอวะ
ผม : เออ ไม
พี่แม็ค : ป่าวๆ เย็นนี้เล่นบาสป้ะ
ผม : ดูก่อน กูพึ่งตื่นเนี่ย
พี่แม็ค : เออเคๆ กูไปละ (ผมพยักหน้า มันก็ออกไป ผมก็หันมาสนใจคนที่นอนอยู่)

5 โมงเย็นผ่านไป.........

ผม : กี้ ตื่นได้แล้ว 5 โมงเย็นแล้ว
มัน : อือ นอนต่อนะ (กดหัวผมลงกับหมอน)
ผม : นอนต่อกูเย็ดนะ
มัน : ไม่เอาแล้ว เมื่อย (บิดขี้เกียจ)
ผม : ไปอาบน้ำเร็ว จะได้กินข้าวกินยา
มัน : โอเคๆ (นอนต่อ ผมเลยอุ้มแม่งเข้าไปในห้องน้ำเลย)
ผม : ชักช้าวุ้
มัน : ขี้บ่นว่ะ (นั่งบนชักโครก)

ผมก็อาบน้ำให้มันไปด้วยพร้อมๆกับผม มันก็อาบไปร้องไปครับ สงสัยแสบตูด 5555 อาบเสร็จผมก็เอามันมาทายาข้างนอก ทาทั้งก้นทั้งแผลที่ถูกแทง มันก็ให้ผมทำไม่ว่าไร เสร็จแล้วผมก็ไปแต่งตัวของตัวเองแล้วลงไปทำข้าวต้มให้มัน ป้าอัยก็คอยช่วยครับ

ผม : ป้า ถ้าโมออกไปแล้ว ป้าช่วยเปลี่ยนผ้าปูกับผ้าห่มให้หน่อยนะ
ป้าอัย : ค่ะ

เสร็จละผมก็ยกขึ้นไปให้มันข้างบน ของมันข้าวต้มกุ้งครับ ส่วนของผมหมู แยกกัน

ผม : กินเสร็จละกินยาด้วย เข้าใจป่าว (มันก็พยักหน้า)
มัน : บอกแต่เค้า ตัวเองก็ด้วย
มัน : เมื่อวานไปไหนมา
ผม : บ้านบอส
มัน : ทำไมไม่รอ
ผม : ก็เหี้ยตัวไหนไม่รู้บอกคนอื่นว่าตัวเองยังไม่มีแฟน (มองค้อนมัน)
มัน : ขอโทดน้าาา (นอนตักผม)
ผม : มึงไปกินไป (ดันหัวมันออก)
มัน : กูไม่น่าพูดเลย (ทำหน้าบึ้ง พูดเบาๆแต่ผมได้ยิน)

แล้วเราก็ไม่ได้พูดไรต่อ ผมก็ลงข้างล่างมันก็ตามลงมา

ผม : กูจะไปเล่นบาส ไปด้วยกันป้ะ
มัน : ไปๆๆ
ผม : งั้นมึงก็ไปเปลี่ยนกางเกง
มัน : ไม่เอา ชุดนี้แหละ
ผม : ไปเปลี่ยน !! เดี๋ยวยุงกัด
มัน : ยุงไม่กัดหรอก
ผม : ไปเปลี่ยน (พูดกดเสียง)
มัน : มะ ไม่เอา นะๆๆ
ผม : ไอ่กี้ !!
มัน : โอเคๆๆ เปลี่ยนก็เปลี่ยน (แล้วมันก็ขึ้นไปเปลี่ยนกางเกง สักพักมันก็ลงมา เราก็ไปกัน)

ณ สนามบาส

พี่แม็ค : โห่กว่าจะมาสัส
ผม : มึงก็เล่นกันไปก่อนดิ นัด 6 โมงไม่ใช่ไง
พี่แม็ค : เออแหละสัส มาเร็ว พวกกูรอ
ผม : เออ

แล้วผมก็ไปเล่นบาสครับ เล่นไปมองมันไป มันก็นั่งเล่นโทรศัพท์มั่ง ดูผมมั่ง ไปซื้อน้ำมั่ง จนเราเลิกเล่น 2 ทุ่มครับ

ผม : ยุงกัดป่าว
มัน : ไม่มั้ง (นั่งเกาแขน)
ผม : ป้ะ หาไรกินกัน (จับมือมัน)
มัน : ขอไปหาพี่ทีก่อนนะ

มันก็วิ่งไปหาพี่ชายมัน กระดี๊กระด๊าจริงๆ ไม่เห็นเหมือนตอนอยู่กับผมเลย สักพักมันก็วิ่งมาหาผม

มัน : กินข้าวกัน
ผม : ไม่ชวนพี่มึงด้วยล่ะ
มัน : เป็นไรเนี่ย อารมณ์ไม่ดีอ่อ
ผม : ป่าว แล้วกินไร
มัน : พวกพี่ๆเค้าจะกินหมูกะทะ
ผม : แล้วไม่ไปกินกับพวกนั้นกันล่ะ
มัน : ก็อยากกินกันแค่ 2 คนนี่ (มันหลบตาผม ผมก็ยิ้มดิ)
มัน : ตอบมาดิ จะไปป่าว
ผม : ก็....ไปดิไป (แล้วมันก็จูงมือผมออกมาครับ คนอื่นนี่แซวกันใหญ่เลย)

เราสองคนก็หาไรกินแถวนั้นครับ มันเลือกร้านอาหารทะเลอีกแล้วครับ

ผม : กี้ เปลี่ยนเหอะ
มัน : ร้านนี้แหละ ของทะเลเยอะดี
ผม : ตามใจละกัน (ผมเดินหน้ามุ่ยเข้าไปในร้านครับ มันนี่ดีดจริงๆเลย แค่ของทะเล)
มัน : โมเอาไร
ผม : อะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่ของทะเลอ่ะ
มัน : งั้นก็ พี่ครับเอาอันนี้ นี่ๆๆแล้วก็อันนี้ ข้าวเปล่าโถนึง น้ำเปล่าขวดใหญ่ขวด แค่นี้ครับ
ผม : นั่นแดกหรือยัดวะ
มัน : กินครับผม (ผมมองมันอย่างรำคาน)

มันก็เล่นตะเกียบไปครับ ปญอ.ของแท้เลยมันเนี่ย สักพักอาหารก็มาครับของที่มันสั่งก็ต้มยำปลา ไข่เจียวหมูสับ หมูทอด ไก่ทอด แล้วก็กุ้งเผาครับ (กุ้งเผานี่ของมันนะครับ วงเล็บว่าของมัน)

ผม : กุ้งเผามาจากไหน
มัน : ก็อยากกิน (ทำลอยหน้าลอยตา)
มัน : แกะกุ้งให้หน่อยดิ
ผม : อยากแดกทำเอง
มัน : โห่ กูไม่แดกละ (วางช้อนลง)
ผม : ตามใจ (ผมก็ตักไก่ทอดไม่สนใจมัน)
มัน : ไม่แกะให้จริงอ่ะ
ผม : เออ กูแพ้กุ้ง ไอ่เหี้ย
มัน : โห่ ก็แค่แพ้แค่เนี้ย
ผม : กวนส้นตีนไอ่กี้

แล้วมันก็กวนการกินตลอดเวลาที่ผมตักเข้าปาก โคตรรำคานมันเลย

ผม : ไอ่กี้ มึงจะนั่งแดกดีๆมั้ย
มัน : ก็จะทำอ่า อัจจ๊าๆ (เอากุ้งมาล่อหน้าผม)
ผม : ถ้ามึงไม่หยุด มึงได้เลือดสาดแน่ (มันหยุดทันทีครับ แล้วกินข้าวไปอย่างเงียบๆ)

หลังจากกินข้าวกันเสร็จ เราก็ไปเดินเล่นย่อยที่ถนนคนเดิน

มัน : โมๆ พวกไอ่บอส (มันชี้ไปที่ร้านเสื้อผ้าผู้หญิงครับ)
ผม : มันจะมากันทำไมวะ
มัน : ไปหาพวกมันกัน
ผม : เดี๋ยวๆๆ ไม่ต้องหรอก ปล่อยพวกมันเหอะ

ผมจูงมือมันเดินแถวๆนั้นครับ ตอนแรกกะจะเดินเฉยๆ แต่.....

มัน : โม อันนี้สวยอ้า อยากได้ๆ (ชุดนอนลายหมี)
ผม : เอาดิ
มัน : ตังค์ๆๆ (แบมือขอผม)
ผม : ดูปากกูนะครับ ตังค์ กู อยู่ ที่ มึง !!
มัน : เออเนาะ (ยิ้มแห้งๆ)

บางทีผมก็คิดนะว่ามันปัญญาอ่อนอยู่แล้วหรือโดนผมเอาจนปัญญาอ่อน 5555 หลังจากได้ชุดนอน เสื้ออีก 2 กางเกงอีก 3 เราก็กลับบ้านกันครับ

ผม : เฮ้อเหนื่อยว่ะ
มัน : เหนื่อยที่เดินหรอ
ผม : เหนื่อยมึงเนี้ยแหละ ซื้อมาทำห่าไรเยอะแยะ ของมึงก็เต็มไปหมดเลยเนี่ย
มัน : เสียงดังๆๆ โว้ยเสียงดังโว่ยยย (ปิดหูเดินหยิบผ้าขนหนูเข้าห้องน้ำไป ผมรอหน้าประตู พอมันอาบเสร็จผมรีบกระโจนเข้าไปกอดมันเลยครับ)
มัน : จะทำไรวะโม เดี๋ยวผ้าหลุด
ผม : อายไรวะ เคยเห็นหมดละ
มัน : ไม่เอา ออกไปๆๆ
ผม : โห่ตัวเองอ้าาา
มัน : นะโมนะ เค้าเจ็บอยู่นะ
ผม : ขอร้องเค้าหรอ ไม่ได้ผลหรอกครับ (ยิ้ม แล้วผมก็อุ้มมันไปที่เตียง)
มัน : โมจ๋าๆ อย่าเลยเนาะ เนาะๆๆ (จับมือผมสองข้าง)
ผม : นะกี้
มัน : นะโม
ผม : ย้อนกูหรอห้ะ !!
มัน : ไม่ได้ย้อน ถ้าย้อนก็ต้องขับรถดิ (เอ๋อแดกไปที)
ผม : นี่มุขช้ะ?
มัน : (ยิ้มลูกเดียว)

แล้วคืนนั้นมันก็เสร็จผมอีกตามเคย มาต่อแล้วน้าา ขอตัวไปทำการบ้านก่อนเด้อ ^,,^

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Fri Oct 21, 2016 7:04 pm

ตอนนี้คบกันกี่ปีกีเดือนล้ะพี่
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Oct 21, 2016 7:56 pm

ฟินๆๆๆๆๆๆๆ. พี่โมทำไมไม่ลองให้พี่กี้เขียนดูอ่ะคับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 8:07 pm

FHIUAN พิมพ์ว่า:ตอนนี้คบกันกี่ปีกีเดือนล้ะพี่
4 ปี 1 เดือน 22 วันครับ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 8:10 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ฟินๆๆๆๆๆๆๆ. พี่โมทำไมไม่ลองให้พี่กี้เขียนดูอ่ะคับ
มันนบอกอยากอ่านอย่างเดียวครับ แต่ตอนต่อไป พี่ว่าจะให้มันพิมตอนหน้าครับ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 8:13 pm

ลืมบอกครับ ชื่อเรื่องไม่ได้เกี่ยวกับเนื้อเรื่องเลย มันไม่ได้โหดขนาดนั้นครับ มันเป็นคนตั้งชื่อเรื่อง

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Sat Oct 22, 2016 3:13 am

ต่อจากคราวที่แล้ว #ผมกี้น้า

ผม : โมๆ ตื่นๆๆ (จุ๊บแก้มโม)
โม : ฮึ ?! มีไร
ผม : 6 โมงแล้ว
โม : กี้ไหวหรอ
ผม : ไม่ไหวอ่ะ แต่เราขาดมาอาทิตย์นึงละนะ
โม : หยุดอีกวันนึงดิ
ผม : ไม่เอาโม ลุกได้แล้ว (ดันโมออก มันก็ไม่ออกกลับกอดผมแน่นขึ้น)
โม : นอนต่อนะ
ผม : ไม่เอาา ไปโรงเรียนเลย เค้าไม่เคยหยึดเป็นอาทิตย์เลยนะเว่ยโม
โม : เออๆๆ ไปก็ไป

โมอุ้มผมเข้าไปในห้องน้ำแล้วเราก็อาบน้ำกัน ขอข้ามไปตอนไปโรงเรียนเลยน้า

ผม : โมๆ
โม : ว่า
ผม : เค้าเจ็บแผลอ่ะ (ผมรู้สึกตึงๆแผฃแต่เช้าละครับ)
โม : ไหน ดูดิ๊ (ปลดกระดุมเสื้อผมออกแล้วมองดู)
โม : มึงทำแผลยังกี้
ผม : ยัง อาบน้ำเสร็จก็แต่งตัวเลย
โม : ไอ่กี้ (ทำหน้าหงุดหงิดแล้วอุ้มผมไปห้องพยาบาล คนมองกันเต็มเลย)
ครู : เป็นไรมาเนี่ย
โม : มาทำแผลครับครู
ครู : แล้วไปโดนไรมา
โม : โดนแทงครับ แต่เป็นอาทิตย์แล้ว นี่แค่ตึงๆเฉยๆ
ผม : มะ......
โม : เงียบไปเลย ให้กูพูดก็พอ

แล้วครูเค้าก็จัดการทำแผลให้ผมจนเสร็จ โมก็ประคองผมขึ้นไปบนห้องครับ เราสองคนไม่เข้าแถวกัน

ผม : ไม่เข้าแถวอ่ะ
โม : มึงเจ็บขนาดนี้ อยู่ห้องเนี้ยแหละ !! (ตะคอกใส่ผม)
ผม : เป็นไรป่าว เค้าทำไรให้โมไม่พอใจหรอ
โม : ก็กูเป็นห่วงจบป้ะ อยู่เนี้ยแหละ (ดึงผมขึ้นให้ผมนั่งตักแทนแล้วกอดผม)

จากนั้นเราก็ต่างคนต่างเงียบ โมหยิบโทรศัพท์มาเล่นเกมส่วนผมหยิบมาถ่ายรูปครับ ผมกับโมไม่เคยมีรูปคู่กันเลย

โม : ทำไร (มองโทรศัพท์สลับกับผม)
ผม : ถ่ายรูป ได้ป่าว
โม : อืม เอาดิ เราไม่เคยมีรูปคู่กันเลย
ผม : ก็นะ

แล้วผมก็ถ่ายรูปคู่กับโมได้หลายรูปเลยครับ ก็มีกอด มีหอม แล้วก็.....นั่นแหละ (โมมันทำนะ ผมไม่กล้าหรอก) ถ่ายเสร็จผมก็ส่งให้โมในเฟสครับ แล้วโมมันก็ลงเลยตอนนั้นแล้วแท็กมาหาผม ผมไม่รู้ว่าโมแท็กรูปไหนมา เรานั่งคุยกันแปปนึงมาดูรูปอีกที ยอดไลค์ คอมเม้นงี้กระจายเลยครับ ผมคิดว่ามันจะเอารูปน่ารักๆที่ไหนได้ โมมันเอารูปที่เราจูบกันแล้วแคปชั่นว่า 'เมียข้าใครอย่าแตะ !!'

ผม : โม ทำไมเอารูปนี้
โม : ก็ชอบอ่ะ หรือจะให้ลบ (มองผมด้วยหางตา)
ผม : ก็ได้ๆ (ยิ้มแล้วมาสนใจเฟสตัวเองต่อ)
โม : อย่านอกใจโมอีกเข้าใจป่าว
ผม : เข้าใจครับ

เรานั่งเล่นกันแปปนึงครับ ผมก็เก็บโทรศัพท์แล้วดูโมเล่นเกม มันก็เล่นเกมบาสบ้าง เกมแข่งรถบ้างเล่นผลัดกับผม ผมาดูนาฬิกาอีกที 10 โมงกว่าละครับ

ผม : โม ทำไมคนอื่นยังไม่ขึ้นมาอีกอ่ะ
โม : เมื่อกี้บอสมันบอกว่าโรงเรียนมีตลาดนัดถึงเย็น พวกมันเช็คชื่อให้เราละ บ่ายๆมันก็ขึ้นมา (พูดถึงตลาด ผมก็หิวอีกละ)
ผม : หิวอ่ะ
โม : หิวไร
ผม : หิวข้าววว (จะจุ๊บแก้ม โมมันดันหันมาพอดี เลยได้จุ๊บปากกันแทนครับ)
ผม : รู้ได้ไงอ่า
โม : ก็จะชวนลงไปข้างล่าง ไม่คิดว่าตัวเองจะจุ๊บเค้า (ยิ้มตาปิดหมด มองใกล้ๆโคตรน่ารักเลย)
โม : จ้องเค้างี้หมายความว่าไง
ผม : ก็ป๊าว ไปล่างกัน หิวว (เอามือลูบท้อง)
โม : ลูกเราหิวแล้วหรอ (ลูบท้องผมบ้าง)
ผม : จะบ้าหรอ เค้าจะท้องได้ไงวะ
โม : โห่ ปล่อยไปหลายน้ำละไม่ท้องสักที คืนนี้ต้องจัดหน่อยละ
ผม : ไอ่บ้าโม (ตีแขนโมเบาๆ)

แล้วโมก็จับมือผมลงไปข้างล่างครับ พอลงไปคนนี่หันมามองผมสองคนกันตรึมเลย บางคนก็ยิ้ม บางคนก็ซุบซิบกัน บางคนก็ทำทั้งสองอย่างเลย ผมหันไปมองโม มันก็หันมามองผมพอดีแล้วยิ้มให้ครับ แล้วเราก็มาหยุดร้านยำครับ

โม : เอาหมูยอ 2 ชิ้นปลายาวกลมอย่างละ 2 ครับ แบ่งเป็นสองชุดนะครับ
รน. : ค่ะพี่โม (มองผมสองคนละยิ้ม รน. = รุ่นน้องนะครับผม)
โม : เอาไรอีกป้ะ
ผม : น้องครับ แถวนี้มีกุ้งเผามั้ย
รน. : มีค่ะพี่กี้ ร้านนู้นค่ะ (ชี้ไปหลังเวที)
ผม : โม
โม : อืม นอแปปนะ เดี๋ยวเค้าเหมาให้ (หันมายิ้มให้ผมแล้วหันไปรับจานยำครับ)
ผม : เท่าไหร่น้อง
รน. : 120 ค่ะ
ผม : นี่ครับ
รน. : พี่กี้จ่ายให้พี่โมด้วย
ผม : ป่าวครับ เราใช้กระเป๋าใบเดียวกัน (แล้วน้องสามคนนั้นก็หันไปวี๊ดกันครับ สงสัยจะสาววาย)

แล้วโมก็พาผมมาร้านกุ้งเผาครับ มีไม่เท่าไหร่เพราะใกล้หมดแล้ว

โม : ทั้งหมดนี่เท่าไหร่ครับ
รพ. : 220 ค่ะน้องโม (รพ. = รุ่นพี่นะครับ)
โม : เอากระเป๋าตังค์มากี้
ผม : เค้ากินไม่หมดหรอกโม
โม : ไม่ได้ซื้อให้กินคนเดียวสักหน่อย เอาไปให้น้องหลังโรงเรียนด้วย (น้องหลังโรงเรียนคือน้องสติไม่ดีครับ พิการบ้างครับ)
ผม : อ่อ

แล้วโมก็แบ่งกุ้งให้ผมถุงใหญ่ถุงนึงแล้วก็ถุงย่อยอีก 4 ถุงครับ เสร็จแล้วโมก็พาผมไปเหมาน้ำโค้กของรุ่นน้องอีก แล้วก็เหมาลูกชิ้นแล้วก็ขนมอีก ผมกับโมหอบกันเต็มไปหมดเลยครับแล้วเอาไปให้น้องๆหลังโรงเรียนกันครับ

โมให้ผมนั่งที่โต๊ะก่อนแล้วโมก็ถือไปให้ครูครับ ผมดูโมแล้ว รู้สึกว่าโมจะมีความสุขมากครับที่ได้ทำแบบนี้ เสร็จแล้วโมก็มานั่งกับผม

ผม : ทำแบบนี้ทำไมอ่า
โม : ก็สงสารน้องๆอ่ะ
ผม : ทำทุกครั้งเลยไง
โม : อืม ทุกครั้งที่มีตลาดนัดอ่ะ เดือนนึงมีครั้งนึง
ผม : คนดีจังเนาะ
โม : แน่นอนครับ

แล้วเราก็กินกันไปสักแปปนึงครับ

โม : โมอยากมีลูกจัง (ผมได้ยินแล้วหงุดหงิดยังไงไม่รู้)
ผม : มึงก็ไปเอาผู้หญิงดิโม อยากมีนักอ่ะ
โม : โมอยากมีกับกี้ว่ะ อย่างี่เง่าได้ป้ะกี้
ผม : ก็ไม่รู้นี่
โม : ทีหลังก็ฟังให้จบได้ป้ะ กูจะเอากับมึง มึงก็ไล่ให้กูไปเอากับคนอื่น อยากให้กูเอาคนอื่นมากใช่ป้ะ (แล้วโมก็เดินออกไป ผมคิดในใจ 'เอ้ากูผิดเฉย')

ผมหยิบของกินแล้วเดินตามโมไปครับ คนไรงอลแล้วเดินไกลชิบ จากหลังโรงเรียนขึ้นมาบนตึกครับ จนถึงห้อง ผมเห็นโมนั่งกำหมัดอยู่ที่โต๊ะ ผมเลยไปนั่งข้างๆ

บอส : เฮ้ย ทำไรกันวะ !!
ผม : อย่าพึ่งกวนบอส
บอส : เอ้าหรอ (หันไปมองโมหน่อยแล้วรีบหันกลับเหมือนรู้งานครับ)
ผม : โมเค้าขอโทด (บีบแขนมัน)
โม : อย่ามายุ่ง !!
ผม : ขอโทดน้าาา (เอานิ้วไปจิ้มๆแก้ม)
โม : ทีหลังจะพูดไรคิดบ้างดิวะ (รุกขึ้นตะคอกผม แล้วลากผมไปห้องข้างๆครับ ไม่มีคนอยู่)
ผม : ก็คนไม่รู้นี่ เห็นบอกว่าอยากมีใครจะไปรู้วะ
โม : ทีหลังมึงก็ฟังให้จบดิวะกี้ กูบอกว่าอยากมีลูก กูจำเป็นต้องไปเอาคนอื่นป้ะ ต้องไล่กูไปเอากับคนอื่นป้ะ กูเคยบอกแล้วไง กูจะเอากูก็เอาแค่แฟนกูคนเดียว มึงแฟนกูก็หัดจำบ้างดิวะกี้ อยู่กับกูมึงยังไม่รู้จักกูอีกหรอวะ กูไม่ใช่แต่ก่อนแล้วมึงก็เห็นนี่
ผม : ก็ขอโทดไง ก็กูท้องไม่ได้นี่ มึงบอกวาอยากมีลูกอ่ะโม ใครก็คิดป้ะ
โม : อุ้มบุญก็ได้ป้ะ ทีหลังก็คิดเยอะๆดิวะกี้ มึงไล่กูเหมือนมึงไม่รักกูอ่ะ (น้ำตามันไหล)
ผม : รักดิวะ ไม่รักกูไม่อยู่กับมึงหรอกโม
โม : มึงก็พิสูจน์ดิว่ามึงรักกู (จ้องผมตาแดงกล่ำ)

ผมไม่รู้ว่าโมมันต้องการไร แต่ผมคิดอย่างเดียวคือ รวบรวมความกล้าแล้วกดหน้ามันลงมาจูบครับ แรกๆก็ยังนิ่งอยู่เพราะความอึ้ง พอผมจะถอนจูบมันกลับกดหัวผมแช่ไว้แล้วดันลิ้นเข้ามา แล้วรวบผมไปกอดครับ

ผม : โม นี่โรงเรียนนะ (ดันมันออกเบาๆ)
โม : แล้วใครเริ่มก่อนล่ะ (มองผมกวนๆ)
ผม : แล้วหายโกรธยัง
โม : ทำงี้ทีแรกก็จบ จะได้ไม่ต้องแหกปาก (จุ๊บผมอีกรอบแล้ววิ่งหนีไป)
ผม : ไอ่บ้าโม >.<

ผมมาเขียนตามที่คอมเม้นแล้วก็ในแชทแล้วน้าาา จะให้ผมเขียนต่อหรือจะให้โมมาเขียนก็บอกกันนะครับ ขอบคุณครับ ^^

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Oct 22, 2016 9:34 am

ว๊าฮ่าาาา ดีต่อใจ ฟินจิ้น จิกหมอนแป๊บ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Oct 22, 2016 7:15 pm

น่ารัก ........... งี้พี่โมต้องงอลบ่อยๆแล้วนะสิคับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Sat Oct 22, 2016 9:19 pm

korn7 พิมพ์ว่า:ว๊าฮ่าาาา  ดีต่อใจ ฟินจิ้น จิกหมอนแป๊บ
หมอนขาาดละม้างงงป่านนี้

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Sat Oct 22, 2016 9:20 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:น่ารัก ........... งี้พี่โมต้องงอลบ่อยๆแล้วนะสิคับ
ไม่ดีม้างงง

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Sat Oct 22, 2016 9:28 pm

ต่อจากตอนที่แล้วน้าา #ผมกี้คนเดินครับผม

หลังจากที่โมวิ่งไป ผมก็เดินตามไปครับ มันกำลังนั่นเล่นกับพวกเพื่อนมันอยู่ พอผมเดินเข้าไปในห้องปุ๊บ

ทุกคน : ฮั่นแน่ !!!!!
ผม : บ้าไรกัน
บิว : โดนจุ๊บมาหรอ 55555 (เพื่อนในห้องครับ ฉายาลำโพงของห้อง เพราะมันเสียงโคตรดังเลย)
ผม : อะไรกัน โว๊ะ !! (เดินก้มหน้าไปนั่งที่เก้าอี้ครับ)
ผม : มึงพูดไรโม
โม : ป่าวนะ เค้าไม่รู้เรื่อง
ผม : ไอ่บอส !!
บอส : เค้าป่าวน้า
ผม : ไอ่เหี้ยบอส (ตบหัวมันไปที)
โม : คืนนี้นะ (กระซิบข้างหูผม)
ผม : ไรคืนนี้
โม : ขอดอกเดียว แล้วเค้าจะเป็นเด็กดี
ผม : ไอ่บ้าา
จั้ม : ทุกคน !! คืนนี้ไอ่โมกับไอ่กี้มีนัดเยสสกันคร้าบบ
ทุกคน : ฮิ้ววววว
ผม : ไอ่บ้าา (ฟุบลงกับโต๊ะครับ)
โม : อย่าแซว เมียกูเขวหมดเล่า
ผม : ไอ่โม!!!!
โม : โอ๊ยยย (หยิกพุงมัน) เรื่องจริงทำเป็นรับไม่ได้ชิ !!
ผม : กวนตี_

ผมก็ทำหน้าตากวนๆแล้วหันไปคุยกับเพื่อนมันต่อ แต่ไม่ลืมที่จะจับมือผมไว้ครับ จนเลิกเรียน

ผม : โม กลับบ้านไปก่อนนะ
โม : โมจะเล่นบาส กี้จะไปไหน
ผม : ทำงานๆ (ไม่ใช่งานหรอกครับ จริงๆผมมีนัดติดเหล็กครับ ผมแอบไปทำตั้งแต่ย้ายไปอยู่กับมันใหม่ๆนู่น มันชอบคนดัดฟัน)
โม : โมรอที่โรงเรียนนะ ไวๆอ่ะ อย่า.....
ผม : อย่านอกใจ ครับผม ผมเข้าใจครับ

แล้วผมก็เดินออกมาโบกรถไปคลีนิคครับ แล้วก็จัดการใส่เหล็กให้ผมไม่ถึงชั่วโมงก็เสร็จครับ เสร็จแล้วผมก็กลับมาที่โรงเรียนไปรอโมเล่นบาสครับ กำลังเลิกพอดีเลย

โม : มึงไปทำรายงานที่ไหนมากี้ (จ้องผมดุๆ)
ผม : (ยิ้มอย่างเดียวครับ ไม่สนใจ)
โม : เฮ้ย !! ดัดฟันอ่อ
ผม : อืม สวยป่าวๆ (ผมเลือกสีน้ำเงินครับ สีโปรดของมัน ที่จริงมันชอบสีฟ้าครามแต่มันไม่มีง่ะ)
โม : น่ารักจัง (จุ๊บปากผม)
ผม : ไอ่โมบ้า นี่โรงเรียน คนเยอะแยะ
โม : แล้วไง แค่จูบ ไม่ได้เอากันสักหน่อย
ผม : นั่นแหละโม ไม่ดี
โม : ไม่รู้อ่ะ ก็แฟนเค้าน่ารัก จบมะ
ผม : จบก็จบ
โม : แล้วกินข้าวป่าว กินได้มั้ยเนี่ย
ผม : ไม่น่าจะได้อ่ะ ตอนนี้ชาๆ อีกแปปก็คงจะปวด
โม : งั้นคืนนี้เราไดเอ็ตเย็ดกัน
ผม : อะไรนะ ?
โม : ป่าวๆๆ กลับบ้านดีกว่า รู้สึกคิดถึงยังไงไม่รุ้
ผม : หรออออ (กูรู้นะโม)

โมมันก็โอบเอวผมไปที่รถครับ กลิ่นเหงื่อมันไม่เหม็นนะ แต่มันกระตุ้นผมยังไงไม่รู้ แล้วผมก็ซ้อนมอไซต์แล้วกอดเอวครับ

โม : กอดแน่นๆนะน้องสาว พี่จะไปส่งถึงที่เลย พลั่ว !! (ตบหัวมัน)
ผม : ไปเร็วๆ อย่าเล่นๆ
โม : ครับๆๆ

แล้วผมกับโมเราก็กลับไปบ้านกัน ถึงบ้านก็อาบน้ำแต่งตัว โมมันก็ทำแผลให้ผมครับแล้วเราก็นอนกอดกัน

ผม : มาโมทาโร่
โม : เรียกหาพ่อมึงหราา
ผม : โห่ด่าพ่อเลย เสียใจว่ะ
โม : เสียใจต้องทำไงน้าาา
ผม : ถามพ่อมึง
โม : ด่าพ่อเค้าหรอห้ะ !! (ไอ่โมมันก็ขึ้นคร่อมตัวผมครับ ผมพยายามขัดแล้ว แต่แรงไม่มีจริงๆ ไม่รู้จะเรียนเทควันโดเพื่อ ?!!)
ผม : โมอย่าาา
โม : ทำไม ผัวขึ้นคร่อมแค่นี้ กลัวไรหรอจ๊ะเมียจ๋า
ผม : ไอ่บ้า โรคจิต
โม : กูโรคจิต แล้วมึงเอากูเป็นผัวทำไม
ผม : สนใจเป็นเมียกูมั้ยล่ะ
โม : พอเหอะ ยกขาเค้าขึ้นหรือเปล่ายังไม่รู้เลย ตัวเองก็ตัวเล็กนิดเดียว
ผม : อย่าดูถูกกูละกัน
โม : งั้นมึงก็ทำดิ สู้กูไหวก็เป็นผัวกูไปเลย

ไอ่โมมันลงมาไซค์คอผม ผมก็นิ่งครับกะจะให้มันตายใจซะก่อน แล้วผมจะรุกมัน พอมันเคลิ้มผมก็จับมันพลิกตัวครับ ตอนแรกคิดว่าจะเป็นอย่างนั้นแต่ผิดคลาดครับ มันกลับจ้องผมเขม็งแล้วถอดเสื้อผ้าผมออกหมด (ผมไม่เล่าต่อดีกว่าเดี๋ยวเสียหมา 5555)

พอจากเสร็จตรงนั้น ผมก็แกล้งบีบน้ำตาครับ จริงๆมันไหลเพราะเจ็บแหละ แต่สะอื้นให้ดูเหมือนร้องไห้

โม : ร้องทำไม (ลูบหัวผม)
ผม : เจ็บอ่ะ ปากก็เจ็บ แผลก็เจ็บ ตูดก็เจ็บ
โม : ขอโทด เดี๋ยวเค้าฉีดยาให้ป่าว
ผม : พอโม มึงไม่ได้เป็นหมอสักหน่อย
โม : เค้าหมายถึงเข็มอันนี้ (ชี้ไปที่ของตัวเอง)
ผม : ไอ่บ้าโม
โม : ฮ่าๆๆ (จุ๊บปากผม)
ผม : อย่าจูบได้มั้ยเนี่ย
โม : ก็ช่วยไม่ได้ อยากดัดฟันเอง เค้าชอบอ่ะ
ผม : หึ้ย !! (มองค้อนมัน)
โม : นอนกันเหอะ ตี 1 ละ เดี๋ยวไปโรงเรียนสาย
ผม : ไม่นอนอ่ะ
โม : หรือเราจะไม่นอนกันดี (เตรียมจะขึ้นผมอีกรอบ)
ผม : โอเคๆๆ นอนก็นอน (กดมันลงกับเตียง)

โมมันก็จุ๊บหน้าผากผมแล้วหลับไป ผมมองหน้ามันจนเริ่มมีเสียงกรนเบาๆ ผมเลยเด้งตัวไปจุ๊บปากโมแล้วหลับตามไป เช้ามาอีกวัน เสียงนาฬิกาจากโมรศัพท์ทำให้ปมลุกครับ ผมหลี่ตามองโม มันก็ยังกอดผมอยู่ครับ แรกๆผมยอมรับเลยว่าอึดอัดมากที่มันกอดผมเพราะผมไม่เคย แต่ตอนนี้ผมอยากให้มันกอดผมอย่างนี้ทุกวัน ผมหันไปดูนาฬิกา 6 โมง 40 ละ

ผม : โม ตื่นๆๆ (เขย่าตัวเบาๆ)
โม : อือ (ขึ้นคร่อมผมทั้งยังหลับตาแล้วจูบปากผม)
ผม : อื้อ พอแล้ว ไปโรงเรียนกัน
โม : ตื่นเช้าอ่ะกี้
ผม : ก็ต้องไปโรงเรียนอ่ะ ไม่ให้เช้าได้ไง
โม : อาบน้ำกัน
ผม : อาบก่อนเลย ปวดเอว ขอนอนแปป
โม : อืม หน้าซีดๆ หาหมอป่าว
ผม : ไม่ต้องๆ
โม : อืม งั้นเค้าไปอาบน้ำก่อน

แล้วโมมันก็ลุกไปอาบน้ำ ส่วนผมขอนอนต่อครับ ไม่ไหวจริงๆ แล้วผมก็หลับไปตื่นอีกทีโมก็มาปลุกละครับ

ผม : อือๆๆตื่นแล้วๆ
โม : กินข้าวกินยามา
ผม : อาบเสร็จนานยัง
โม : นานเล่า อาบเสร็จตั้งแต่ 7 โมงละ
ผม : อ่อ แล้วนี่อยู่ไหนอ่ะ
โม : โรงบาล ปลุกไม่ตื่นโมเลยพามาโรงบาล
ผม : แล้วเค้าเป็นไร
โม : หมอบอกว่ากี้เพลียอ่ะ ร่างกายต้องการพักผ่อน
ผม : หรอๆๆ (แล้วโมก็ป้อนข้าวป้อนยาผมครับ)
โม : โมโทรไปลาครูละ ครูบอกว่าเราลาได้แค่วันนี้กับพรุ่งนี้ เพราะเดี๋ยวเรียนไม่ทัน
ผม : โอเค
โม : นอนเถอะกี้ เดี๋ยวไม่หายนะ (ลูบหัวผม)

แล้วโมก็จุ๊บเหม่งผม แล้วผมก็หลับไป ตื่นมาอีกทีก็เย็นละครับ ผมเห็นพวกจั้ม บอส แล้วก็พี่ทั้งสองมาเยี่ยมผม

พี่ที : ตื่นละตัวแสบ
ผม : อ้าว มาตอนไหน
พี่ที : นานเล่า เห็นนอนอยู่
โม : เป็นไงบ้าง (เอามือมาทาบหน้าผากผม)
ผม : ก็ดีขึ้นละ
พี่แม็ค : เพราะมึงไอ่โม กี้ยังไม่หายก็ยังจะไปเอาเค้าอีก
บอส : สันดาร (มองหางตาใส่โม)
โม : ก็เรื่องกูป้ะ (หันมาหาผม) เค้าขอโทดนะกี้
โม : เหนื่อยป่าวอยู่กับเค้า
จั้ม : ไม่มั้ง นานโรงบาลนี่กำลังสบายดีมั้งสัส
ผม : ไม่เหนื่อยๆ ถามทำไม
โม : ป่าว (นั่งนิ่ง)
พี่ที : หายไวๆนะกี้ พรุ่งนี้พี่มารับนะ
โม : มากินข้าวกินยากี้ (ยกข้าวกับยามาให้ผม แล้วจัดการป้อนผมจนหมด)
ผม : โมกินไรยัง
โม : ยังอ่ะ รอกี้กินก่อน โมค่อยกิน
ผม : ไปกินเลยโม (มองผมหน่อยๆก่อนจะลุกไปกินเงียบๆ โมมันแปลกๆยังไงไม่รู้ครับ ผมล่ะสงสัยจนหมอเข้ามา)
หมอ : อ้าว ตื่นแล้ว ทานข้าวยังครับ
ผม : แล้วครับ
หมอ : ดีครับๆ หมอจะสรุปให้ฟังนะครับ ตอนนี้น้องเป็นโลหิตจาง แต่ไม่เป็นไรหายได้ครับ แล้วก็อ่อนเพลียเพราะพักไม่เพียงพอ แล้วก็อักเสบตรงช่วงเอวนะครับ
ผม : ผมจะตายมั้ยหมอ
ทุกคน : กี้ !!
ผม : ก็อยากรู้นี่ เห็นเป็นเยอะแยะ
หมอ : หายครับหาย ถ้าไม่เครียด ไม่ทำอะไรโดยใช้ช่วงเอวเยอะๆ แล้วก็พักผ่อนให้มากๆ แค่นี้ก็สามารุหายได้แล้วครับ
ผม : อ่อครับ (ผมหันไปมองโม มันนั่งก้มหน้าอยู่คนเดียวครับ)
หมอ : พรุ่งนี้ก็กลับบ้านได้แล้วเนาะ ตอนเที่ยงๆจะมีคนมาสอนว่าห้ามทำหรือทำอะไรบ้างเกี่ยวกับช่วงเอวนะครับ งั้นหมอขอตัวก่อนนะ
ผม : ครับผม

หมอกับพยาบาลก็เดินออกไป

พี่แม็ค : เพราะไอ่โมตัวเดียวเลย
พี่ที : เออจริง น้องกูเป็นงี้เพราะมึงเลยโม
บอส : สำนึกบ้างป่าวสัส ชอบทะเลาะกับมันดีนัก
โม : เออกูผิดเอง กูทำให้มันเป็นงี้เอง พอใจยังเหี้ย !! (ตะโกนลั่นห้องแล้วเดินออกไป)
ผม : ทำไมต้องว่าโมกันด้วยอ่ะ
บอส : ก็จริงนี่วะ เห็นมึงกับมันทีไรก็ทะเลาะกันทุกที
ผม : เพราะกูเองแหละ ชอบยั่วโมโหโม
พี่แม็ค : ไม่จริงอ่ะ มันทะเลาะแต่เรื่องไร้สาระ
จั้ม : เออกูก็ว่างั้น มึงทนได้ไงวะกี้
ผม : เพราะกูรักไง
พี่ที : แล้วจะทนอย่างงี้หรอไง
ผม : กี้บอกแล้วไงว่าไม่ได้ทน กี้รักโมไงถึงอยู่ด้วย คนเราก็ต้องมีปากเสียงเป็นธรรมดาแหละ
พี่แม็ค : ตามใจเราละกันกี้ ทนได้ทนนะ
ผม : กี้ไม่ได้ทนไง
พี่ที : โอเคๆ เลิกพูดเรื่องนี้เหอะ ยิ่งพูดยิ่งเครียดป่าวๆ
ผม : กลับบ้านไปกันเหอะ พรุ่งนี้ไปเรียนนี่
บอส : แล้วมึง ?
ผม : กูอยู่คนเดียวได้ กูเชื่อ เดี๋ยวโมมันก็กลับมาเองแหละ

ทุกคนก็อยู่คุยกับผมสักแปปนึงครับแล้วกลับไป จริงๆเรื่องนี้โมไท่ผิดนะ จะไปว่ากันทำไมผมไม่เข้าใจ ผ่านไปหลายชั่วโมง ผมเริ่มง่วงเพราะฤทธิ์ยาครับ ผมก็หลับๆตื่นๆไป จนมีช่วงนึงผมรู้สึกเหมือนมีคนกอด ผมจำได้เลยว่าเป็นโม มีกลิ่นเหล้าแซมๆด้วยครับ กินเหล้ามาชัว โมมันพูดไปร้องไห้ไป ผมจับใจความได้ว่า

โม : กูเป็นแฟนที่แย่สำหรับมึงใช่ป่าว กูไม่เคยถนอม ไม่เคยดูแลมึงได้เลยกี้ กูผิดเองแหละที่ทำให้มึงต้องเข้าโรงบาลบ่อยๆ กูผิดเองที่ดูแลมึงไม่ได้กี้ ฮือๆๆ (กอดผมแน่นขึ้น)

ผมอยากจะพูดนะ แต่มันรู้สึกหน่วงไปซะทุกอย่างคล้ายกับถูกผีอำ ผมก็ได้แต่มองไม่พูดไรจนผมหลับไปอีกรอบนึง

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by CaptionGows Sun Oct 23, 2016 10:52 am

Hbd2U ^^
CaptionGows
CaptionGows
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Oct 23, 2016 11:52 am

ที่จริงก้อไม่น่าซํ้าเติมพี่โมเนอะ ทำให้เครียดป่าวๆ. มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Oct 23, 2016 9:55 pm

วันนี้วันเกิดอ่อ สสวก นะครั
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 24, 2016 6:06 am

CaptionGows พิมพ์ว่า:Hbd2U ^^
ขอบคุณครับพี่เก้าา นึกว่าจะไม่มีใครคอมเม้นซะอีก ขอบคุณนะครับบ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 24, 2016 6:07 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ที่จริงก้อไม่น่าซํ้าเติมพี่โมเนอะ  ทำให้เครียดป่าวๆ.      มาต่ออีกนะครับ
เนอะๆ พวกแม่งชอบซ้ำ แย่ๆๆ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 24, 2016 6:08 am

korn7 พิมพ์ว่า:วันนี้วันเกิดอ่อ สสวก นะครั
ขอบคุณนะคร้าบบบ ^^

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 24, 2016 10:53 am

HBD ย้อนหลัฃครับพี่

ขอ FB หน่อยดิ

Mariew_dietzenn

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Tue Dec 06, 2016 2:06 pm

หายไปนานเลย มาต่ออีกนะครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Dec 17, 2016 7:38 pm

ไม่ต่อแล้วหรอครับ รออยู่นะครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Tue Dec 20, 2016 5:18 pm

ก็สวัสดีครับ ผมโมเองนะครับ ก่อนอื่นเลย ผมต้องขอโทดนะครับที่หายไปนาน มีคนทักมาเยอะแยะเลยครับว่าทำไมผมถึงไม่ต่อ ก็อันนี้อันสุดท้ายครับที่ผมจะต่อ เพราะอะไรหรอ อืมม.....ผมกับกี้เราเลิกกันได้ เดือนนึงละครับ อาจจะเป็นเพราะผม ไม่ก็มันที่ไม่ดีพอ หรืออาจจะเพราะอะไรสักอย่างที่อยากให้เราเลิกกัน เรื่องที่เลิกกันแน่นอนต้องเสียใจเป็นธรรมดาครับ ถามว่าผมทำใจได้ยัง ตอบเลยยังครับ 5555 ตอนนี้ผมจะไปย้ายไปอยู่ที่อื่นครับ ที่ที่ไกลไกล๊ไกลอีกซีกโลกนึง ไม่ใช่เพราะอยากหลบหน้าหรือเพราะอะไร หรือการหลบหน้ามันก็เป็นส่วน ผมก็ไม่รู้ ผมไม่บอกว่าใครบอกเลิกใคร ตลอด 1 เดือนที่ผ่านมา เราต่างคนต่างห่างกันเพราะกิจกรรม อาจจะเพราะสอบด้วยเลยไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกันบ่อยๆ
ก็ยังไงมาเจอกันได้นะครับ ตอนนี้ผมอยู่สนามบิน เครื่องออก 5 ทุ่ม ผมนั่งอยู่ร้านกาแฟ อยากเจอผม หาเองนะครับ 55555 ขอโทดนะครับที่ทำให้ผิดหวังกัน เรื่องที่ผมจะไปอยู่นั่นก็มีแค่ครอบครัวแล้วกผ้เพื่อนผมสองคนครับ ผมไม่อยากให้ทุกคนรู้มากกว่านี้ ผมไปอยู่นั่นไม่ได้อยู่คนเดียวครับ ผมอยู่กับชาน ลูกพี่ลูกน้องของผม ยังไงก็ไว้ผมกลับมาจะแวะมาทักทายทุกคนนะครับ สวัสดีครับ ^^

Tangmo_momo

หน้า 4 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

ขึ้นไปข้างบน