G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

oohsehun888
zero1
Zebra01
TAnChyZ4u
FHIUAN
CaptionGows
chonla99
Mariew_dietzenn
HaWaithix
fcsunaree
Gpicasso
8934tar
16 posters

หน้า 1 จาก 5 1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด Empty รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Tue Sep 27, 2016 12:34 am

สวัสดีครับ ผมชื่อแตงโมนะ ส่วนใหญ่เพื่อนชอบเรียกผมว่า 'โม' ผมอายุ 19 หนัก 65 สูง 179 ผมมีพี่ชายคนนึงชื่อแม็คครับ ผมกับไอ่แม็คห่างกันปีเดียว มันกับผมเหมือนกันแทบทุกอย่างยกเว้นความสูง มันจะสูงกว่าผม 4 ซม. ที่สำคัญมันเป็นชายแท้ 5555 ผมเป็นเกย์รุกครับ เราอยู่ภาคเหนือกัน เรื่องที่ผมจะเล่ามันเกิดขึ้นเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ผมอยากเขียนนะ แต่ไม่รู้ว่าจะมีคนอยากอ่านป่าว 5555 ไว้ผมจะมาต่อนะครับ <3

Tangmo_momo
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by 8934tar Tue Sep 27, 2016 12:36 am

อ่านครับ
8934tar
8934tar

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Tue Sep 27, 2016 3:59 am

ติดตามครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Sep 27, 2016 6:02 am

อ่านชื่อเรื่อง สะกิดใจนิดหน่อย
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 27, 2016 9:51 am

รออ่านนะคับ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Tue Sep 27, 2016 11:30 am

เพื่อนสนิทจริงๆผมมี 2 คน
คนแรก บอส ขาว เตี้ยกว่าผม หน้าตาไม่ดีเท่าไหร่ นิสัยดี
คนสอง จั้ม ดำ สูงพอๆผม นิสัยดีครับ แต่ติดตรงที่มันชอบเหล่สาวเยอะไปหน่อย

ใกล้จบม.3 เทอม 1
ทุกคนรู้ครับว่าผมเป็นเพลย์บอยเกย์ (เรียกถูกมั้ยวะ 5555) ผมไม่ค่อยจริงจังกับความรักเท่าไหร่ ถ้าผมคันก็จะให้พวกเกย์กะเทยอม ผมไม่เคยเอาพวกมันหรอก ผมจะเอาเฉพาะแฟนผมเท่านั้น แต่ผมยังไม่เคยมีแฟนน่ะสิ 55555
จนมาเจอมัน.....
ผม : เฮ้ยมึง ! ทำไรวะ (ใครไม่รู้ครับก้มเก็บของสนามหญ้า)
... : เราหาแว่นอ่ะ (มันก้มหน้าก้มตาเก็บแว่นไปครับ)
ผม : มาๆๆ กูช่วยหา
ผมเดินไปช่วยมันหา มันทำตกไว้ข้างๆตัวมัน ใกล้แค่นี้ก็หาไม่เจอ
ผม : อ้ะ !! (ยื่นแว่นให้มัน)
... : ขอบใจนะ (มันก็ใส่แว่นแล้วมองหน้าผม เท่านั้นแหละ มันสะดุ้งเลย มันน่ารักดีนะครับ ผมว่าขาวแล้ว แต่แม่งขาวกว่าผมอีก แต่ติดตรงที่มันดูติ๋มๆไปหน่อย)
ผม : เด็กใหม่หรอวะ กูไม่เคยเห็นหน้ามึงเลย
... : อะ อืมๆๆ
ผม : อืมๆ แล้วมึงชื่อไรวะ
... : กี้ๆ เราชื่อกี้ (ก้มหน้าไม่มองหน้าผม)
ผม : มองกูบ้างก็ได้ ไม่เห็นต้องหลบหน้ากูเลย
กี้ : อืมๆ (ยังไม่เลิกง่ะ)
ผม : เอองั้นกูไปละ บาย
ผมผละจากมันมาแล้วเดินขึ้นห้องเลย คาบบ่ายไม่มีเรียนเพราะวันนี้เป็นวันแรกของการเปิดเทอมของผม
บอส : โมๆ คืนนี้แดกเหล้าป่าว (ไอ่บอส ผมสนิทกับมันที่สุดครับ ผมไม่ได้นั่งกับใคร ผมนั่งคนเดียวครับ ชอบเดี่ยวๆ)
ผม : เหล้าป่าว เมื่อไหร่จะได้แดกวะ
บอส : อ่อนี่มุขช้ะ
ผม : กมรสน. แล้วใครไปมั่ง
บอส : กูสองคนไป มึงไปป้ะ
ผม : ไปดิวะ
สักพักครูก็เข้ามาพร้อมกับเด็กนักเรียนคนใหม่ คนที่มันทำแว่นตกไง กี้?!!
ครู : นักเรียน วันนี้มีเพื่อนมาจากกรุงเทพย้ายมาอยู่กับเราที่นี่ มาๆนักเรียน แนะนำตัวกับเพื่อนหน่อย
กี้ : สวัสดีครับ ผมชื่อธนวัฒน์ ........... มาจากกรุงเทพครับ ผมชื่อเล่นว่ากี้ ฝากตัวด้วยนะครับ (ยิ้ม)
ครู : กี้จ๊ะ เทอไปนั่งข้างๆ ธันวา ไป
ผม : ผมหรอครู ?
ครู : ก็ใช่น่ะสิ
ผม : ไม่เอาครู ผมชอบนั่งคนเดียว
ครู : โม !!
ผม : ก็ได้ๆๆ (กอดอกหันหน้าหนี
แล้วกี้มันก็มานั้งข้างๆผม อย่างเงียบๆ
กี้ : นายอยากให้เรานั่งด้วยมั้ย
ผม : เออตามใจเหอะ !!
กี้ : นี่ขะ........
ผมไม่รู้ว่ามันพูดไรต่อ ผมเดินออกมาจากห้องแล้วเดินไปหาพี่ผมเลย
พี่แม็ค : มาทำไมวะ
ผม : มาหาไม่ได้ไง
พี่แม็ค : เป็นไรวะ ใครทำให้มึงรมเสียเนี่ย
ผม : ก็ไอ่เด็กใหม่ดิ แม่งมานั่งข้างกู กูอยากนั่งคนแม่ง !
พี่แม็ค : ควยเอ๊ยแค่ที่นั่ง
ผม : กูก็อยากนั่งคนเดียวป้ะ กูไม่อยากให้ใครมานั่งกับกูยกเว้นแฟนกูจบป้ะ (ผลั๊ว !! ไอ่เชี้ยแม็คตบหัวผม)
ผม : มึงตบกูไมวะ
พี่แม็ค : กูขอให้มึงได้กับไอ่เด็กคนนั้นละกัน
ผม : พ่อมึงสิ
พี่แม็ค : แล้วพ่อมึงกับพ่อกูไม่ใช่คนเดียวกันหรออ
ผม : กวนตีน กูไม่คุยกับมึงละ เชี้ย !
เดินกลับมาที่ห้องอย่างหัวเสีย จะให้แม่งช่วยพูด ดันกวนส้นตีนใส่อีก กลับมาก็เจอไอ่เชี้ยกี้เปลี่ยนที่กับไอ่บอส ผมเห็นละรำคานๆยังไงไม่รู้
จั้ม : เฮ้ยโม กูเปลี่ยนที่กะไอ่กี้นะ
ผม : พอเลยๆ กี้มานั่งที่เดิม
กี้ : นายไม่อยากนั่งกับเรานี่
ผม : กูบอกให้มานั่งก็มานั่งดิวะ !!
ทำไมผมต้องหัวเสียด้วยนะ แล้วไอ่กี้กับไอ่จั้มสลับที่กัน ผมลงไปนั่งที่ผม ส่วนมันสองคนนั่งยิ้มแล้วหันมามองผม
กี้ : นี่ของฝากจากเรานะ (มันวางปากกาสีชมพูที่โต๊ะผม)
ผม : (ไม่ตอบ หันหน้าหนี)
จั้ม : เออลืมถาม ทำไมถึงย้ายมากลางคันวะกี้
กี้ : พ่อกับแม่ย้ายไปทำงานที่เมกาอ่ะ เขาเลยฝากเรากับป้า (มันสองคนพยักหน้ากัน)
บอส : มึงชอบกินไร ไม่ชอบกินไรวะ
กี้ : อืม....เราชอบกินทุกอย่างยกเว้นของดองๆอ่ะ
บอส : แล้ว...มึงมีแฟนยังวะ
กี้ : ยังว่ะ โสดตั้งแต่เกิด (โสดหรอวะ ?)
บอส : เฮ้ยถามจริง เหมือนไอ้เชี้ยโมเลย แต่ไอ่เหี้ยนี่ร้ายหน่อย หลอกฟันเกย์กับกระเทยไปทั่ว
ผม : พ่อมึงสิสัส กูยังไม่เคยเอาใคร แค่ให้แม่งดูดๆให้เฉยๆ อย่าปลักปลำกูนะสัส
บอส : จ้าาา (กวนส้นตีน)
จั้ม : กี้ๆ เย็นนี้กินเหล้ากันป่าว
กี้ : มะ......
ผม : อย่าไปชวนแม่งเลยไอ่เด็กติ๋มเนี่ย เหล้าไม่เคยแดกหรอก (มันหันมามองผมหน่อยๆ)
กี้ : ตกลง เราไป
บอส : เยส แดกเป็หนหรอวะ
กี้ : อืม พอได้อยู่ เคยกินกับพ่ออ่ะ
พวกมันนั่งคุยกันไป ผมได้แต่ฟังครับ หลังจากเลิกเรียนพวกเราก็แยกย้ายกันกลับบ้านเพื่อไปเจอกันที่ร้านเหล้า นัดกันไว้ทุ่มกว่าๆ มากันครบครับ ยกเว้นเชี้ยกี้
จั้ม : เมื่อไหร่กี้แม่งจะมาวะ
บอส : มันบอกกูว่าจะไปซื้อคอนแทค
ผม : ป้ะเข้าในกัน กูเสี้ยนละ
ผมเดินนำพวกมันเข้าไป เปิดมิกซ์ทุกอย่าง กินกันไปจนสองทุ่มเกือบสามละ
บอส : สงสัยกี้ไม่มาละมั้ง
ผม : ชั่งแม่ง
... : เฮ้ยพวกมึงโทษทีๆ พึ่งเลิกเรียนพิเศษ (เชี้ย ผู้ชายไรน่ารักหวานอย่างกับผู้หญิง คนนี้ล่ะใช่เลย)
ผม : มึงนัดคนมาเพิ่มหรอวะ
จั้ม : เพิ่มเหี้ยไร นี่กี้ไง
ผม : กะกี้หรอ (มันพยัคหน้า)
บอส : ชอบอ่ะดิ มองไม่ละสายตาเลยนะเพื่อน
ผม : ชะชอบควยไร กูเนี่ยนะ บ้าละๆ
จั้ม : ระวังเสร็จแม่งนะเว่ยกี้ ยิ่งน่ารักๆแบบเนี่ย เสี่ยโมแม่งชอบ
ผม : ควยไรสัส กูเนี่ยนะ
พวกมัน : เออ !! (ผมหันไปมองไอ่กี้ มันนั่งยิ้มอยู่)
ผม : ยิ้มควยไร คิดว่ากูชอบมึงหรอ ไม่มีทางอ่ะ (เวลาเมาผมชอบพูดไรเลอะเทอะ อย่าสนใจเลย)
ผมเดินลุกไปเข้าห้องน้ำ อยู่ๆหน้าผมก็มืดลงไป ผมตื่นมาอีกที เห็นใครไม่รู้เช็ดตัวผมอยู่ ผมเหลือแต่บ๊อก ส่วนมันก็เหมือนกัน หน้ามันลางๆแต่พอผมเห็นหุ่นมันแล้ว มันน่าเอายังไงไม่รู้
... : เชี้ย จะทำไรวะ (ผมกดมันลงกับที่นอน)
ผม : น่ารักจังเลย ขอได้มั้ยครับ
... : กูเพื่อนมึงนะเว่ย อย่าทำไรกูนะ
ผม : นะๆ ขอทีเดียวแล้วจะไม่ลืมพระคุณเลย
... : ไอ่เหี้ยโม อย่านะเว่ย
ผมก้มลงไปดูดปากมัน แรกๆมันขัดผมนิดหน่อย ไปๆมาๆดันมีอารมณ์ร่วมกับผมซะงั้น ผมใช้เท้าหนีบกางเกงมันลงไป พร้อมกับถอดกางเกงผมออก ตอนนี้ผมสองคนเปลือยป่าวกันทั้งคู่ ผมเริ่มเอานิ้วแยงเข้าไปในก้นมัน จาก 1 เป็น 2 แล้วก็ 3
... : อื้ม เจ็บ !
ผม : ทนหน่อยนะครับ
ผมเอานิ้วออกแล้วยกขามันขึ้น แล้วค่อยๆเอาคว_แทงเข้าไปในก้นมัน
... : เอาออกๆๆ โอ๊ยย โมกูเจ็บ เอาออก !!
ผม : นิดเดียวนะครับที่รัก
ผมก้มลงไปจูบปากมัน พอมันสงบลงผมก็แทงเข้าไปพรวดเดียว ทีเดียว
... : อร๊ายยยย !! เอาออกๆๆ ฮือๆ กูเจ็บแล้วๆ เอาออกเหอะน้ากูขอร้อง
ผมไม่ฟังมันหรอก ใครจะยอมเอาออกง่ายๆล่ะ ผมค่อยๆซอยเอวมันจากช้าไปเร็วขึ้นเรื่อยๆ จากที่มันให้ผมเอาออก มันเริ่มมีอารมณ์ร่วมไปกับผม เริ่มครางไปพร้อมกับผม โคตรเสียวเลยตอนมันคราง ผ่านไป 30 นาทีกว่าๆผมก็แตกใส่ตัวมันแล้วฟุบลงทับตัวมัน ผมกับมันเราหอบทั้งคู่ แล้วเราสองคนก็แลกลิ้นกัน สักพักผมก็หลับไป
เช้าวันถัดมา ผมตื่นขึ้นมาพร้อมกับความงงว่าผมอยู่ที่ไหน ไม่ใช่บ้านไอ่บอสกับไอ่จั้มแน่นอน ผมมองไปรอบๆเห็นคนๆนึงกำลังนอนร้องไห้อยู่ ผมจะลุกไปดูหน้ามัน แต่ดันมาปวดเอวซะก่อน ผมสำรวจตัวเอง

ผม : เชี้ย กูเปลือยได้ไงวะ (สบถกับตัวเองก่อนจะดึงไอ่คนที่มันนอนร้องไห้มาดูหน้า ถึงกับตะลึงเลย)

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Tue Sep 27, 2016 12:46 pm

มาต่อ เร็วๆนะครับ พี่แตงไทย เอ้ย พี่แตงโม 555
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Sep 27, 2016 4:26 pm

มาต่ออีกนะครับ ติดตาม
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Tue Sep 27, 2016 7:10 pm

มาต่อเร็วๆๆนะคับ

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Sep 27, 2016 10:37 pm

ต่อด่วนเลย...มันค้าง!!!
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Tue Sep 27, 2016 10:59 pm

ติดตามครับ ค้างมากกก
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Sep 28, 2016 7:35 am

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Wed Sep 28, 2016 9:34 pm

ต่อจากเดิม
ผม : เชี้ย กูเปลือยได้ไงวะ (สบถกับตัวเองก่อนจะดึงไอ่คนที่มันนอนร้องไห้มาดูหน้า ถึงกับตะลึง)
ผม : กี้ !!
กี้ : ไอ่เหี้ยๆ ไอ่คนเลว มึงทำกูทำไม หึๆ (ทุบหน้าอกผม)
ผม : กูทำไร
กี้ : ไอ่เหี้ย แหกตาดูสิสัส
ผมมองมันกับผมอีกรอบนึง ไม่มีเสื้อผ้าทั้งคู่
ผม : ก็แปลว่ากูกับมึง......
กี้ : ไอ้เลว ฮือๆๆๆ
ผม : กูไม่ได้ตั้งใจ
กี้ : ไม่ได้ตั้งใจพ่อมึงสิ กูเกลียดมึงไอ่สัส
ผม : กะกูขอโทดๆ (กอดมัน)
กี้ : ไอ่เหี้ย เช็ดตัวอยู่ดีๆ มึงมาเอากูทำไม ไอ้ชาติชั่ว
ผม : กูขอโทด กูไม่ได้ตั้งใจจริงๆ (กอดมันแน่นขึ้น)
กี้ : เชี้ย กูบอกให้ออกไปไง ออกไปจากบ้านกูเลยไอ่เหี้ย ออกไป
ผม : กูยอมๆๆ มึงต้องการไรกูยอมหมดเลย แค่ดีกับกูก็พอ
กี้ : เพื่อไร
ผม : กูไม่รู้ กูแค่อยากให้มึงดีกับกู
กี้ : งั้นก็ช่วยอยู่ห่างๆกู เลิกยุ่งกับกู ไม่ต้องมาสนใจกู ไม่ต้องมาให้กูเห็นหน้าจะดีกว่า
ผม : มึงต้องการแบบนั้นช้ะ (มันนิ่ง) เออก็ได้
ผมลุกมาใส่เสื้อผ้าเสร็จแล้วออกมาจากบ้านมันเลย ทำไมผมต้องทำแบบนั้นด้วยก็ไม่รู้ เหมือนผมกำลังประชดมัน ผมเดินจากบ้านมันมาหน้าปากซอยโลกว่าๆ แล้วโบกรถสองแถวหน้าปากซอยแล้วผมก็กลับบ้านมาเลย
สักพักไอ่บอสโทรมา
ผม : ว่า
บอส : อยู่ไหน
ผม : บ้าน
บอส : ไม่มาโรงเรียนหรอวะ
ผม : เออ
บอส : เป็นเหี้ยไร ถามคำตอบคำ
ผม : ป่าว ไม่มีไรแล้ว กูวางละนะ (ตัดสายมันทิ้ง)
ผมมานั่งคิดว่าผมจะทำไปเพื่อไร จริงๆผมไม่ต้องสนใจมันก็ได้ ผมหลับตาลงแล้วนอนคิด คิดไปคิดมาผมหลับไปเฉยเลย
ผ่านมาหลายชั่วโมงผมตื่นขึ้นมาเพราะความหิว ผมลงมาจากบ้านแล้วตรงไปที่ครัว เห็นพี่แม็คกำลังทำข้าวอยู่
ผม : อ้าวพี่ ไม่ได้ไปโรงเรียนหรอวะ
พี่แม็ค : ไปดิ มึงล่ะสัส กูไปหาที่ห้องไม่เจอ เมื่อคืนก็ไม่กลับบ้าน ไปไหนมาวะ
ผม : กูนอนบ้านเพื่อน
พี่แม็ค : เอาความจริง
ผม : กูนอนบ้านเพื่อน !!
พี่แม็ค : กูถามหน่อยดิ๊ ที่คอมึงเพื่อนมึงดูดหรอไง (ผมหันไปดูกระจก เชี้ย!! เต็มคอเลย)
ผม : เออ กูเล่นกันไง
พี่แม็ค : เล่นพ่อมึงสิ กูถามพวกมันละ มึงไม่ได้อยู่กับพวกมัน มึงอยู่กับคนชื่อกี้ แปป !! (มันกดโทรสับแปปนึงแล้วยื่นให้ผมดู)
พี่แม็ค : นี่ง่ะ น่ารักนี่หว่า เป๊คมึงด้วยนี่
ผม : เชี้ยไร ไม่ใช่ละ
พี่แม็ค : เล่ามาให้กูฟังเดี๋ยวนี้
ผม : เล่าไร ไม่มี (จะเดินหนี)
พี่แม็ค : งั้นกูจะบอกแม่ว่ามึงไปแดกเหล้า
ผม : เชี้ย !!
พี่แม็ค : อายุ 15 ไปกินเหล้าที่ร้าน แม่จะว่ายังไงน้า !!
ผม : เออๆๆ กูเอากันจบป้ะ
พี่แม็ค : ยังไง เล่ามา !!
ผมก็เล่าให้มันฟังทั้งหมด ไม่เป็นไรครับ พี่ชายผมไว้ใจได้
พี่แม็ค : แย่หน่อยนะน้องชาย เจอกันวันแรกแล้วมาเอากัน คงทำใจยากอ่ะ
ผม : มึงรู้ป้ะแม็ค แม่งชอบกูนะเว่ย แต่แม่ง!! เล่นตัวชิบหายเลยว่ะ
พี่แม็ค : เค้าไม่เอาตำรวจมาจับมึงก็บุญละสัส เออนี่มึง วันนี้กูเห็นน้องกี้มาโรงเรียนด้วย
ผม : แล้วไง
พี่แม็ค : แหม ทำเป็นไม่สนใจเค้า
ผม : คุยกับมึงละปวดขี้ ไปดีกว่า
ผมหยิบขนมปังแล้วขึ้นบนบ้านเลย หงุดหงิดชิบ สักพักไอ่เชี้ยบอสก็โทรมา (อีกละ)
บอส : โหล
ผม : โทรมาทำเหี้ยไรนักหนาวะ
บอส : เอ้าสัส โทรไม่ได้ไงควย
ผม : มีไรว่ามา
บอส : เย็นนี้แดกหมูทะกัน
ผม : ที่ไหน
บอส : ที่...........
ผม : ใกล้บ้านกู เออไปๆๆ รอแปป
หลังจากวางสาย ผมก็รีบแต่งตัวออกไป ไม่อาบหรอกน้ำ ยังไงแม่งก็เหม็นอยู่ดี ไปถึงร้านผมก็ตรงไปหาพวกมันครับ
ผม : แดกเชี้ยไรกันวะพวกมึง
บอส : ข้าวต้มมั้งสัส มาร้านหมูทะให้แดกเชี้ยไร
... : พวกมึงอ่ะน้ำจิ้ม (ผมหันไปมอง กี้??)
ผมมองหน้ามัน มันมองหน้าผม ผมลุกออกจากโต๊ะแล้วกลับบ้านเลย พวกมันก็กระหน่ำโทรมากัน ผมเลยปิดเครื่องแม่ง แล้วอาบน้ำนอน
ผ่านมาตอนสายๆ หิวนะ แต่ผมรู้สึกไม่อยากกินไรเลย จนมาถึงบ่ายสี่โมงเย็นก็มีคนมาเคาะประตู ตอนแรกผมนึกว่าพี่ชายผม พอเปิดไปเท่านั้นแหละ
ผม : กี้ (จะปิดประตู แต่แม่งดันเข้ามาก่อน)
ผม : มาทำไม
กี้ : ทำไมมึงไม่ไปโรงเรียน
ผม : ไม่อยากเห็นหน้ากูไม่ใช่ไง แล้วนี่ไม่ดีหรอ
กี้ : เหี้ย แล้วมันเกี่ยวกับไม่ไปเรียนหรอวะ
ผม : แล้วมึงจะมาสนใจกูทำไม กูไปไม่ไปแล้วเกี่ยวไรกับมึง
กี้ : เออเหี้ย กูห่วงมึงไม่ได้ไง
ผม : ห่วงกู? ฐานะไร
กี้ : กะ ก็ ก็เพื่อนไง
ผม : งั้นมึงก็กลับไปเหอะ (ดันมันออกจากห้องแล้วล็อคประตู เหี้ย!! แค่เพื่อนหรอวะ)
กี้ : โม ออกมาคุยกันดิวะ ไอ่เหี้ยโม (มันกระหน่ำทุบประตู ผมเดินไปใส่หูฟังแล้วเปิดเพลงอย่างดัง)
อยู่ๆน้ำตาผมก็ไหลออกมา แม่ง!! แค่เพื่อนหรอวะ ผมหลับตาลงเอามือก่ายหน้าผาก ผ่านไปหลายชั่วโมงอยู่ๆก็มีคนเอาดึงหูฟังผมออก
ผม : ไอ่เหี้ย......มึงเข้ามาทำไม (หันหน้าหนี)
กี้ : แล้วมึงจะหนีกูทำไม
ผม : แล้วใครที่บอกล่ะว่าไม่อยากเห็นหน้ากู
กี้ : เออกูพูด แต่มึงก็ไม่จำเป็นต้องทำป่าววะ
ผม : ยุ่ง (เดินหนีมันลงมาข้างล่าง)
กี้ : ทำไม หนีกูทำไม ได้กูแล้วทิ้งหรอวะ
ผม : แล้วมึงต้องการเหี้ยไร ถ้ากูขอมึงเป็นแฟน มึงจะเป็นกับกูมั้ยล่ะ (มันอึ้งครับ)
กี้ : มะ เมื่อกี้ มึง พูดว่าไรนะ
ผม : ป่าว กลับไปเหอะ
กี้ : กูถามว่ามะ......
ผม : กูบอกให้กลับไปไง !! (ตะคอกใส่มัน น้ำตามันคลอเบ้าแล้วเดินกลับไป)
ผมเดินกลับเข้าบ้าน เจอพี่แม็คนั่งจ้องผมอยู่

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Wed Sep 28, 2016 9:58 pm

....ค้างอีกละ...มาต่ออีกนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Wed Sep 28, 2016 11:16 pm

มาต่อเลย พี่โม ปล.ถ้ากัสอยู่ในตอนนั้น จะตอนที่พี่โมกับพี่กี้อยู่ในห้องนะ จะพูดแทรกขี้นว่า ทั้งสอง กัสแนะนำว่า เป็นแฟนกันไปเถอะ ขออย่านอกใจกันพอ ไม่งั้น จะฟ้องศาลใส่พี่โมว่า พี่โมเขาข่มขืนเด็กผู้ชาย ประมาณนี้ คือ ร้องไห้อ่ะ 555
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Thu Sep 29, 2016 10:19 am

รออ่านนะครับ. ปัจจุบันเปนไงมั้งครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 11:22 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:....ค้างอีกละ...มาต่ออีกนะ
ครับ เย็นๆนะๆๆ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 11:23 am

fcsunaree พิมพ์ว่า:มาต่อเลย พี่โม ปล.ถ้ากัสอยู่ในตอนนั้น จะตอนที่พี่โมกับพี่กี้อยู่ในห้องนะ จะพูดแทรกขี้นว่า ทั้งสอง กัสแนะนำว่า เป็นแฟนกันไปเถอะ ขออย่านอกใจกันพอ ไม่งั้น จะฟ้องศาลใส่พี่โมว่า พี่โมเขาข่มขืนเด็กผู้ชาย ประมาณนี้ คือ ร้องไห้อ่ะ 555
5555555 มันเล่นตัวครับ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 11:27 am

0909985781 พิมพ์ว่า:รออ่านนะครับ. ปัจจุบันเปนไงมั้งครับ
ครับผม ปัจจุบันหรอ 55555 ค บ กั น ยู่ ค รั บ 55555

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Gpicasso Fri Sep 30, 2016 12:04 pm

มาต่อเร็วววๆๆ รออ่านอยู่

Gpicasso

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 8:09 pm

Gpicasso พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วววๆๆ รออ่านอยู่
ครับผมม

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 8:10 pm

วันนี้ผมจะมาเล่าเรื่องวันนี้ให้อ่านนะครับ 5555

เกือบเที่ยงๆของวันนี้ ผมเอาโทรศัพท์วางไว้บนตู้เย็นแล้วไอ่กี้หยิบไปเล่น แล้วเดินมาข้างๆผม มันก็เล่นโน่นนั่นนี่ของมัน แล้วเอาขามาพาดเป้าผมแล้วขยับไปมา ผ่านไปสักพัก
มัน : โมๆ มีคนทักไลน์โมมา
ผม : กี้ตอบว่าไรครับ
มัน : บอกว่าไม่ใช่ครับ กี้เอง น้องเค้าบอกว่าอ่อครับๆ
ผมเอามาดู อ้อ !! น้องที่ทักมาในเว็ปนี่เอง ผมแอดไปเองแหละ 5555 (ไม่ขอเอ่ยนามนะครับ) ผมคุยกับน้องไปสักพัก
มัน : น้องน่ารักเนาะ
ผม : อืม
มัน : ชอบมั้ยล่ะ
ผม : อืม (นั่งก้มหน้าอยู่)
มันลุกออกไป ผมเงยหน้ามาก็ไม่ได้สนใจไร สงสัยมันหิวมั้ง ผมนั่งดูหนังแปปนึงก็เดินผ่านตู้เย็น เห็นมันนั่งหดอยู่ซอกๆตู้
ผม : อ้าวกี้ ทำไรครับ เข้าไปข้างในทำไม
มัน : โมไม่สนใจกี้แล้วอ่ะ ฮือๆๆ (อ่าว ร้องไห้เฉยเลย)
ผม : ไม่สนใจไร ออกมาคุยกันก่อน (ผมดึงมันออกมาจากซอกตู้ อุ้มมานั่งตักแล้วเช็ดน้ำตาให้)
ผม : เป็นไร ไหนบอกโมซิ
มัน : น้องเค้าน่ารัก มึงก็ไปอยู่กับเค้าสิ
ผม : พูดเรื่องไร ? (ผมไม่รู้จริงๆ)
มัน : ก็น้องในไลน์ไง (ผมนั่งคิด)
ผม : อ๋ออ น้องในเว็ปครับ ให้ไลน์โมมาแอดเข้ากลุ่ม ไม่มีไร
มัน : แต่มึงบอกน่ารัก
ผม : ไหนเราคุยกันแล้วไงว่าจะไม่มีมึงกู (มันเอาหัวซบไหล่ผม)
มัน : ขอโทด !!
ผม : น้องในเว็ปที่กี้อ่านนั่นแหละ ที่ชื่อ...........ไง
มัน : อ๋อ !! เค้าแย่จัง 5555 (หัวเราะกลบเกลื่อน ผมจะไม่ชอบอ่านครับ แต่มันจะอ่านให้ผมฟังทุกวัน)
มัน : น้องเค้ามีแฟนแล้วนี่หว่า 5555 แล้วที่กี้ถามว่าชอบมั้ยล่ะ โมตอบว่าอืม
ผม : ไม่ให้โมอืมได้ไง กี้เล่นเอาขามาพาดน้องชายโมซะขนาดนั้นอ่ะ ถ้ามันตื่นขึ้นมาจะว่าไง (มันก้มลงไปมองเป้าผมแล้วหน้ามันแดง เพราะมันกำลังตั้งอยู่)
มัน : หิวข้าวจังเนาะ 5555
ผม : กี้กินแล้วครับ
มัน : เอ้าหรอ 5555 (ลุกขึ้นแล้วเดินไปเปิดประตู แต่อีท่าไหนไม่รู้ หัวมันดันไปโขกกับประตูเฉยเลย 5555)
มัน : โอ๊ย !! โอ๊ยยยเจ็บ โอ๊ยยย ?! (ร้องอะไรเบอร์นั้น)
ผมส่ายหัวอย่างเอือมๆแล้วประคบน้ำแข็งให้มัน ผมเป็นประเภทอยู่บ้านไม่ชอบใส่เสื้อครับ ผมขี้ร้อน ใส่แต่บ็อกตัวเดียวแทน แต่ไอ่กี้จะใส่เสื้อด้วย มันกลัวผมทำมัน 5555 หุ่นมันทำผมหวั่นไหวง่ายครับ
ผม : กี้ พุงขาวจัง (มันรีบเอาเสื้อปิด)
กี้ : ไอ้ทะลึ่ง
ผม : ทะลึ่งตรงไหนครับที่รัก (ก้มไปจูบปากมัน) อย่าขี้หึงมากรู้ป่าว
กี้ : ไม่รู้นี่
ผม : ทีหลังก็ถามสิครับ โว๊ะ!!
กี้ : ก็กี้ไม่กล้าถาม !! (เอาหมอนตีหัวผม)
ผม : เดี๋ยวมึงโดนกูจับเย็ดแน่ (จ้องหน้ามันเอาเรื่อง)
มันลุกขึ้นหนีผม ผมก็วิ่งตามสิครับรอไร แล้วมันก็เสร็จผมไปเรียบร้อย 5555

เรื่องที่มาเขียน มันเป็นคนให้ผมมาเขียนเอง ผมก็นั่งพิมไปเหอะ (ไม่ได้บ่นนะจ๊ะที่รัก ^^)

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by 8934tar Fri Sep 30, 2016 8:23 pm

ต่ออีกๆโทษฐานที่เมื่อวานไม่ได้มาต่อ
8934tar
8934tar

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 10:59 pm

8934tar พิมพ์ว่า:ต่ออีกๆโทษฐานที่เมื่อวานไม่ได้มาต่อ
จัดไปน้อง

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Sep 30, 2016 11:00 pm

ต่อจากคราวที่แล้ว
ผมเดินกลับเข้าบ้าน เจอพี่แม็คนั่งจ้องผมอยู่
พี่แม็ค : จะขอเค้าเป็นแฟน มึงก็พูดดีๆกับเค้าหน่อยไม่ได้ไง
ผม : ขอไร ไม่ขออ่ะ
พี่แม็ค : แล้วมึงจะปล่อยให้เค้าเดินกลับหรอ
ผม : ก็กูจะมาเอากุญแจไงวะ ถามมากจริงสัส
ผมเดินไปเอากุญแจ ไปที่รถแล้วขับไปหามัน เห็นมันนั่งร้องไห้อยู่ข้างเสาไฟฟ้า
ผม : จะกลับบ้านมั้ย
มันเงยหน้ามองผม น้ำตานี่นองหน้าเลย มันลุกขึ้นแล้วเตรียมจะเดินหนีผม ผมรีบกระชากแขนมันมา
ผม : จะหนีกูทำไม
กี้ : มึงไล่กูทำไมล่ะ
ผม : ขึ้นมา (มันนิ่ง) กูบอกให้ขึ้นมา !!
กี้ : ไอ่เหี้ย พูดดีๆไม่ได้หรอวะ
ผม : กูพูดดีแล้วมึงทำมั้ยล่ะ ขึ้นมา !! (มันขึ้นมาซ้อนหลังผม)
ผมพามันไปหาข้าวข้างทางก่อน หิวมากจริงๆ
ผม : ลง
กี้ : กูจะกลับบ้าน
ผม : แต่กูหิวข้าว ลง!! (มันทำหน้ามุ่ยแล้วลงจากรถ)
ผมลากมันเข้ามาในร้าน ร้านธรรมดาข้างทางครับ แต่อร่อยมาก
ผม : กินไร (มันส่ายหน้า ผมจ้องหน้ามัน)
กี้ : เอาข้าวผัดกุ้ง
ผม : พี่ครับ ข้าวผัดกุ้งกับหมูทอดกระเทียมครับ
กี้ : มึงไม่ชอบกระเทียมไม่ใช่หรอ
ผม : อย่าสู่รู้ (นั่งเงียบ จนอาหารมาเสิร์ฟ)
ผมเขี่ยกระเทียมไว้ข้างๆชาม ส่วนมันเหลือบๆมองผมบ้างปะปลาย)
ผม : มองไม
กี้ : มองคนไม่แดกกระเทียม แต่เสือกสั่ง
ผม : ยุ่ง
กี้ : ชิ !!
ผมตักข้าวกินโดยไม่ได้สนใจไร หลังจากกินเสร็จผมเดินไปจ่ายตังค์แล้วไปส่งมันที่บ้าน
กี้ : ขอบคุณนะ
ผม : เรื่อง ?
กี้ : ที่มาส่งไง
ผม : ทำไม ชอบกูละ (แซวมัน แต่มันดันเขิน)
กี้ : พ่อมึงเหอะ (อมยิ้มแล้วเดินเข้าบ้านไป)
ผมมองมันจนมันเข้าบ้านแล้วผมก็ขับกลับมาบ้านผมเลย ถึงบ้านแล้วผมกำลังขึ้นบันไดอยู่
พี่แม็ค : แฮร่ !!
ผม : เหี้ย ตกใจหมด
พี่แม็ค : เดี๋ยวนี้ขวัญอ่อนง่ายจังนะสัส
ผม : เสือกเหี้ยไร
พี่แม็ค : เดินยิ้มมาแต่ไกลเลย ยังไง สรุปขอเค้าเป็นแฟนแล้วติ๊
ผม : พ่องเหอะ ถ้าได้เป็นแฟนแล้วกูไม่ให้มันกลับหรอก
พี่แม็ค : นั่นๆๆๆน้านน
ผม : เชี้ย (ด่าเสร็จ ผมรีบปลีกตัวเข้าห้องไปเลย)
ผมเข้ามาก็เตรียมที่จะนอน ตลอดทั้งคืนผมนอนแทบไม่หลับ คิดแต่เรื่องมันตลอด 'ผมต้องจีบมันจริงๆจังๆสักที' (ในสไตล์ผม)
ผมรีบตื่นมาตอนเช้าแล้วรีบแต่งตัวไปหาไอ่กี้
พี่แม็ค : มึงจะรีบไปไหนวะโม
ผม : เสือก กูไปละบรัย
ผมวิ่งไปที่รถแล้วรีบขับไปบ้านบ้านไอ่กี้ทันที มันกำลังเปิดประตูบ้านเลย
ผม : กี้
มัน : อุ้ย !! มาทำไม
ผม : มารับไปด้วยกัน
มัน : รับทำไม
ผม : รับก็คือรับดิไป
... : เอ้ากี้ เพื่อนมารับหรอ
มัน : มั้งครับป๊า
ผม : พ่อกี้ สวัสดีครับ
พ่อมัน : ชื่อไรเรา
ผม : โมครับ
พ่อมัน : พ่อฝากดูแลมันด้วยนะ
ผม : คร้าบบ
พ่อมันก็เดินเข้าไปในบ้าน
ผม : ป่ะ ไปโรงเรียนกัน
มันขึ้นมาซ้อนท้ายผม แล้วเราก็ไปโรงเรียนพร้อมกัน ไปถึงผมขับเข้าไปในโรงเรียน ทุกคนหันมามองผมหมด ผมไม่ได้ใส่ใจไร
มัน : โมๆ เค้ามองเราทำไม่อ่ะ
ผม : มึงก็ลงไปถามเค้าดิ
มัน : แต่กูถามมึง
ผม : กูจะไปตรัสรู้มั้ย ?!!
แล้วมันก็นั่งนิ่งจนถึงลานจอดรถ
มัน : กูไปละนะ
ผม : เดี๋ยว กินข้าวกับกูก่อน
มัน : แต่กูกินแล้ว
ผม : แต่กูยัง
ผมลากมันมาที่โรงอาหารแล้วไปร้านอาหารตามสั่ง
ผม : กินไรป้ะ (บังจับมือมันอยู่)
มัน : ไม่เอา กูกินแล้ว
ผม : ป้าครับ เอาข้าวผัดกุ้ง
มัน : ป้าไม่ต้อง มึงแพ้กุ้งไม่ใช่หรอ
ผม : กูสั่งให้มึง แล้วก็หมูทอดกระเทียมครับ
มัน : มึงไม่.....
ผม : หยุด กูจะกิน
แล้วเราก็ไม่ได้พูดอะไรกันจนมานั่งที่โต๊ะกินข้าว
ผม : มึงจะเขี่ยข้าวอีกนานมั้ยกี้
มัน : ก็กูบอกว่าอิ่มแล้วไง
ผม : กูยังไม่เห็นมึงกิน แสดงว่ามึงยังไม่ได้กิน
มัน : แล้วมึงอยู่กับกูหรอไง
ผม : แล้วมึงอยากให้กูอยู่ด้วยป้ะล่ะ (มองนิ่งๆ หน้ามันนี่แดงขึ้นเรื่อยๆ)
มัน : ไอ้บ้า (หันหน้าหนี)
ผม : บ้าไร กูกับมึงก็ได้กันแล้วนี่ (มันเอามือมาตบปากผมเบาๆ)
มัน : อย่าพูดแบบนั้นดิวะ
ผม : ก็มันจริงนี่
มันนั่งกินเงียบๆไป ผมกินมาได้ครึ่งจาน
ผม : กี้
มัน : อะไร ?
ผม : เป็นแฟนกันป้ะ......

Tangmo_momo

หน้า 1 จาก 5 1, 2, 3, 4, 5  Next

ขึ้นไปข้างบน