G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

oohsehun888
zero1
Zebra01
TAnChyZ4u
FHIUAN
CaptionGows
chonla99
Mariew_dietzenn
HaWaithix
fcsunaree
Gpicasso
8934tar
16 posters

หน้า 2 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด - Page 2 Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sat Oct 01, 2016 1:07 am

มาค้างตรงจุดสำคัญสะด้วย....มาต่ออีกนะ Σ(O_O;)
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด - Page 2 Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Oct 01, 2016 8:17 am

ชอบให้ค้าง กี้ๆอย่ารับง่ายๆ เล่ยตัวมากๆ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Sat Oct 01, 2016 8:02 pm

พี่โมมาต่ออีกน้าาาา
FHIUAN
FHIUAN
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Sat Oct 01, 2016 11:52 pm

ต่อจากเดิม
ผม : เป็นแฟนกันป้ะ
มัน : ห้ะ มึงว่าไงนะ
ผม : เป็น แฟน กัน มั้ย !! (เน้นๆ)
มัน : เอ่อ....5555
ผม : ว่าไง (มันเงยมองข้างบน)
มัน : นกอยู่บนหัว เดี๋ยวมันขี้แน่เลย ไปดีกว่า (แล้วมันก็วิ่งไปเลย)
ผม : กี้ กี้! กี้!! (ผมส่ายหัวเบาๆก่อนจะไปเข้าแถว)
ณ แถว.....
ผม : ไอ่กี้อ่ะ
บอส : ไม่เห็นว่ะ
ผม : มันหายไปไหนวะ (พูดกับตัวเอง)
จั้ม : มึงกับกี้นี่ยังไงวะ
ผม : อะไรยังไงมึง
จั้ม : มึงกับไอ่กี้อ่ะ มึงไปรับไปส่งมัน ทั้งที่มึงไม่ชอบให้ใครซ้อนหลัง
ผม : ป่าววว ไม่มีไร ถามทำไม
บอส : ก็ป่าว พวกกูแค่อยากรู้
ผม : สัส (พวกมันยิ้มกรุ่มกริ่ม)
หลังจากเข้าแถวคาบแรกครูไม่สอนครับ ผมลงมาหาไอ่กี้รอบโรงเรียน เห็นมันนั่งอยู่คนเดียวทีหลังตึก
ผม : มานั่งทำไรตรงนี้กี้ (มันมองหน้าผมนิดๆแล้วลุกหนีผม แต่ผมคว้าตัวมันไว้ก่อน)
ผม : จะหนีกูทำไม
มัน : ป่าว
ผม : กูขอมึงเป็นแฟน ทำไมต้องหนีกูด้วยวะ
มัน : ป่าว
ผม : มึงก็เอาแต่พูดว่าป่าวๆๆๆ
มัน : เหี้ย ให้กูคิดบ้างดิ อยู่ๆมึงก็มาบอกขอเป็นแฟนกู
ผม : กูอยากเป็นแฟนมึงนี่ กูก็ขอ แค่นั้น
มัน : มึงโรแมนติกไม่เป็นหรอ เก๊กอยู่นั่นแหละ
ผม : กูปกติ
มัน : หราาาาา ปกติพ่อมึงดิ แข็งอย่างกับไม้
ผม : มึงแน่ใจว่าของกูแข็งอย่างกับไม้ (ผมเอาเป้าผมกับมันชิดกัน)
มัน : ไอ่โม มึงอย่าเงี่ยนได้มั้ย
ผม : ก็มึงบอกของกูแข็ง นี่ไง แข็งมะ
มัน : ไอ้เหี้ย (ผลักผมออก)
ผม : ยังไง ตกลงเป็นแฟนกับกูได้มั้ย (ผมพูดนิ่มๆ มันหลบตาผมเลย)
มัน : มึงแน่ใจแล้วหรอ
ผม : อืม กูเลือกคนไม่ผิด มึงจะเป็นแฟนกับกูได้ยัง
มัน : กูต้องตอบว่าไร
ผม : ตกลง
มัน : ตกลง กูต้องตอบใช่มั้ย
ผม : เออ !! อย่าลีลาดิวะ กูเขินนะเว่ย
มัน : นี่มึงเขินแล้วหรอโม หน้ามึงนิ่งมากเลยนะ
ผม : ยุ่ง แล้วยังไง เป็นไม่เป็น
มัน : ขอคิดแปป
ผม : ไอ้โม
มัน : โอเคๆๆ ตกลง กูตกลง
ผม : ก็แค่นั้น (ผมจับมือมันเดินออกมาจากตรงนั้น)
มัน : จะไปไหน
ผม : กลับห้องไง
ข้ามมาตอนเย็น ผมกับมันไปที่ร้านขนมเค้กกัน
มัน : พี่ครับ เอานมเย็นปั่นกับชาเขียว แล้วก็เอาบราวนี่ครับ
ผม : มึงรู้ได้ไงกูชอบชาเขียว
มัน : ไม่บอก
ผม : สัส
มัน : โม
ผม : ว่า
มัน : เรื่องวันนี้อย่าบอกพ่อกับแม่เรานะ
ผม : ทำไม
มัน : กูไม่อยากให้เค้ารู้
ผม : ไม่ !! กูจะบอก
มัน : ไม่เอา มึงจะบอกทำไม
ผม : คบกัน ทำไมต้องปิดบังคนอื่นด้วยวะ สักวันเค้าก็ต้องรู้ป้ะ
มัน : เออนะๆๆ อย่าบอกนะ
ผม : กู จะ บอก !!
มัน : บอกกูเลิก
ผม : เลิกกูเย็ด
มัน : เชี้ยโม กูขอร้องนะ อย่าพึ่งบอกพ่อแม่กูนะ น้านะๆๆๆ
ผม : ไม่บอกแล้วกูจะได้ไร
มัน : กูเลี้ยงเลยมื้อนี้
ผม : ไม่พออ่ะ
มัน : อีกมื้อนึง
ผม : ไม่
มัน : แล้วมึงจะเอาไรวะ
ผม : เอามึงไง
มัน : เชี้ยโม ไม่เอา !!
ผม : งั้นกูบอก (มันเงียบไปสักพัก)
มัน : เออ ก็ได้ (พูดเบาๆ)
ผม : ห้ะ ?!! ว่าไงนะ
มัน : เออ ก็ได้ (ดังนิดนึง)
ผม : กูไม่ได้ยิน
มัน : ก็ได้ๆๆ พอใจยัง (ทีงี้แม่งตะโกนเลย แสบแก้วหูชิบหาย)
ผม : ก็แค่นั้น
... : น้องโมคะ พี่ขอคุยไรด้วยหน่อย.......

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Oct 02, 2016 12:40 pm

ว่างๆมาลงต่อนะครับอยากอ่านครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Oct 02, 2016 8:11 pm

ต่ออีก ต่ออีก
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Sun Oct 02, 2016 8:37 pm

ต่ออีก ต่อแบบยาวๆน่ะพี่โม อยากอ่านยาวๆ
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 03, 2016 10:16 pm

ยาวๆหวอ สั้นๆก่อนได้มั้ย คร่าวหน้าจะมาต่อให้เลยยาวๆ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 03, 2016 10:17 pm

... : น้องโมคะ พี่ขอคุยไรด้วยหน่อย
ผม : ผมหรอ
... : ค่ะ
ผมลุกไปคุยกับพี่เค้าข้างนอก
ผม : มีไรครับ
... : พี่ชื่อเมย์ คนนี้สอง คนนี้อันนะ (คนที่ทักผมชื่อเมย์ครับ
ผม : ครับ มีไรครับ
พี่เมย์ : พอดีพี่อยากได้คนคฑาเดินนำสีอ่ะค่ะ น้องเป็นให้พี่ได้มั้ย
ผม : จะดีหรอพี่ ผมไม่เคย
พี่อัน : ได้แน่น้อง เป็นๆไปเหอะ ถือว่าช่วยๆสีเนาะ
ผม : เอ่ออ ต้องทำไงบ้างอ่ะพี่
พี่เมย์ : ทุกวันตอนเย็นจะซ้อมอ่ะค่ะ
ผม : ผมต้องซ้อมบอลด้วยนะพี่
พี่สอง : หลังซ้อมบอลก็ได้ น้องเลิกซ้อมกี่โมงล่ะ
ผม : ประมาณ 5 โมง เลท 5 ครึ่งครับ น่าจะ...
พี่อัน : แล้วซ้อมต่ออีกชั่วโมง น้องไหวป่าว
ผม : สบม. ครับ แล้วต้องเล่นวันไหนอ่ะพี่
พี่เมย์ : พรุ่งนี้เที่ยงน้องว่างมั้ย
ผม : น่าจะนะครับ เดี๋ยวบอกอีกที
พี่อัน : มึงก็เอาเบอร์มาเลย เผื่อต้องติดต่อกัน
พี่เมย์ : งั้นพี่รบกวนขอเบอร์กับชื่อจริงน้องนะ
ผม : ครับ (ผมก็เขียนชื่อของผมแล้วส่งให้พี่เค้า)
พี่สอง : โอเค งั้นเดี๋ยวพวกพี่โทรไปนะ
ผม : ครับๆๆ (กลับมานั่งที่เดิม มันก็นั่งกินเค้กไป ไม่สนใจผม)
ผม : ไม่คิดจะถามกูหรอว่ากูไปไหน
มัน : ไม่จำเป็น (หันหน้าหนี)
ผม : พี่เค้าชวนกูไปเป็นดรัมของสีแดง
มัน : ก็ไม่ได้ว่าไรนี่ (ตักเค้กเข้าปาก)
ผม : คืนนี้นอนบ้านกูนะ (หันขวับมาหาผมทันที)
มัน : ทะ.....
ผม : ห้ามถาม ห้ามพูด ไป แค่นั้นจบ
มัน : แล้วพ่อกูล่ะ
ผม : กูจัดการเอง
ผ่านไปสักพัก เราก็ไปบ้านไอ่กี้กัน พ่อแม่อยู่ครบเลย
ผม : พ่อแม่สวัสดีครับ
พ่อแม่ :สวัสดีจ่ะ
ผม : คืนนี้ผมให้กี้ไปนอนบ้านผมนะครับ
แม่มัน : ทำไมล่ะลูก
ผม : คือเราต้องทำรายงานกันอ่ะครับ ส่งพรุ่งนี้เช้าด้วย
พ่อมัน : โอเคๆ งั้นไปเหอะลูก
แม่มัน : อยู่บ้านเค้าอย่าดื้อนะกี้
มัน : คะครับๆ
ผม/มัน : สวัสดีครับ
แม่มัน : แล้วนี่ไม่เอาเสื้อผ้าไปหรอ
ผม : ใส่ของผมก็ได้
แม่มัน : จ่ะๆๆ
แล้วผมก็ลากไอ่กี้ออกมาอย่างด่วน
มัน : เจ้าเล่ห์
ผม : เจ้าเล่ห์ไร
มัน : โกหกป๊าม๊ากูได้
ผม : ไม่โกหกจะได้นอนด้วยมั้ยล่ะ
มัน : กูจะฟ้องป๊า
ผม : มึงฟ้องกูบอกพ่อกับแม่มึงแน่ ว่าวันนั้นเรามีไรกัน
มัน : ไอ่เชี้ย เดี๋ยวป๊าม๊ากูได้ยิน
ผม : งั้นก็ไป
แล้วเราก็มาบ้านผมกันครับ ณ บ้านผม....
ผม : กินไรอีกป้ะ
มัน : ไม่อ่ะ
ผม : งั้นขึ้นห้องกัน
พี่แม็ค : อะแฮ่มๆ ไม่คิดจะทักกันหน่อยหรอ
ผม : ยุ่ง
มัน : พี่แม็คหวัดดีครับ
ผม : มึงรู้จักมันด้วยหรอ
พี่แม็ค : คุยกันออกจะบ่อย จริงมะ (ไอ่กี้พยักหน้า)
ไม่ค่อยสบอารมณ์ผมเลย เวลาแม่งคุยกัน ผมลากไอ่กี้ขึ้นมาข้างบน
ผม : มึงไปคุยกันตอนไหน
มัน : วันที่มึงไม่มีโรงเรียนไง
ผม : แล้วที่มันบอกคุยออกจะบ่อยล่ะ
มัน : แล้วมึงเป็นไรเนี่ย มาอารมณ์เสียใส่กูทำไม
ผม : ป่าว
มัน : มึงหึง ?
ผม : กูบอกว่าป่าวไง
แล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำ ออกมาเห็นไอ่กี้นั่งอยู่โซฟา
ผม : ไปอาบน้ำ (มันทำหน้าหงุดหงิดแล้วเดินไปอาบน้ำ)
ผมแต่งตัวสักพักไอ่กี้ก็ออกมา ผมจะไม่อะไรหรอก ถ้ามันไม่ออกมาแค่ผ้าขนหนูตัวเดียว มันน่ามองมากครับ ไม่มีซิคแพค แต่มันแน่นมากๆ มันขาว หัวนมชมพู ชมพูมากๆ
มัน : ไอ่เชี้ยโม (ตบหัวผม) มึงมองไร กูเรียกไม่ได้ยินหรอไง
ผม : วะว่า ว่าไงวะ (ยังไม่เลิกมอง)
มัน : ยืมเสื้อผ้าหน่อย
ผม : ได้ๆๆ
ผมเดินไปหยิบเสื้อผ้าให้มันแล้วมันก็หยิบไป
ผม : กี้
มัน : ฮึ ?
ผมเดินตรงไปหามันแล้วผลักมันลงเตียง
มัน : ไอ่เหี้ยโม จะทำไรเนี่ย......

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 03, 2016 11:00 pm

ค้างงง ต่อหน่อยย น้อยไป

Mariew_dietzenn

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Oct 04, 2016 12:54 am

ค้างตอนสำคัญตลอดเลย...มาต่ออีกๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Oct 05, 2016 7:10 am

สั้นจังโม ขอแบบยาวๆๆๆฟ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Oct 05, 2016 7:11 am

สั้นจังโม ขอแบบยาวๆๆๆฟ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Oct 05, 2016 6:57 pm

อ๊ากกกกกค้างมากกมาต่อเร็วๆนะครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Wed Oct 05, 2016 8:45 pm

ต่อจากเดิม
มัน : ไอ่เหี้ยโม จะทำไรเนี่ย
ผม : กูขอได้มั้ย
มัน : ไม่เอาาาๆๆ
ผม : เอา (มันหน้าเสีย)
มัน : ไม่เอาๆๆ ปล่อยกู (ตบหน้าผมบ้าง ตีไหล่ ดันไหล่ผม)
ผม : ทำไม ผัวขอเอาแค่นี้ ไม่ได้ไงวะ
มัน : ผัวเหี้ยไรมึง ปล่อยดิ๊
ผมก้มลงไปจูบปากมัน มันดิ้นอยู่พักนึงก็สงบลง
มัน : มึงต้องการอะไรจากกู
ผม : ก็มึงไง
ผ่านไป 2 ชม.กว่าหลังจากเสร็จกิจกรรมบนเตียง
ผม : อย่าร้องดิ
มัน : (เงียบ แต่สะอื้นอยู่)
ผม : ขอโทด
มัน : เงียบไปเลย กูเกลียดมึงไอ่สัสโม (ลุกอย่าเร็ว)
ผม : กี้ๆๆ กูขอโทดๆ
มัน : สัสโม กูบอกว่าไม่ก็ไม่ไง ครั้งที่สองแล้วนะไอ่เหี้ย (ร้องไห้หนักมาก ผมก็ด้วย)
ผม : แต่มึงเป็นแฟนกูนะ
มัน : แฟนกัน จำเป็นต้องเอากันด้วยหรอวะ มึงแค่อยากใช่ป้ะโม จริงๆมึงไม่ได้รักกูหรอกจริงป้ะ
ผม : กูรัก.....
มัน : หุบปากไปเลยสัส นับตั้งแต่วันนี้ มึงกับกูขาดกัน ไม่ต้องมายุ่งกับกูอีก
แล้วมันก็วิ่งออกไปจากห้องผม ผมพยายามวิ่งตามมัน ผมยื้อมันให้เข้าบ้าน มันสะบัดมือออกแล้วเอากระบองของเล่นฟาดหัวผม จนผมลงไปกองกับพื้นแล้วมันก็วิ่งหายไป ผ่านมาอีกวันหนึ่ง ผมตื่นเช้าแล้วลงมาข้างล่าง เจอพี่ชายผมพอดี
พี่แม็ค : เป็นไงมึง
ผม : เหี้ยไร (พูดเหมือนไม่อยากพูดกับใคร)
พี่แม็ค : มึงต้องขอโทดเค้านะโม
ผม : ให้กูทำไง กูขอโทดไปแล้วอ่ะแม็ค
พี่แม็ค : แต่เค้ายังไม่พร้อม มึงก็น่าจะอดใจหน่อยดิวะ
ผม : กูไม่รู้ กูรักมันอ่ะ
พี่แม็ค : แต่ความรัก ก็ไม่จำเป็นต้องมีเซ็กซ์กันนะเว่ย
ผม : แต่กู
พี่แม็ค : กูรู้มึงเงี่ยนง่าย
ผม : พอเหอะ กูไปโรงเรียนแล้วนะ (เดินผ่านมัน)
พี่แม็ค : เย็นนี้แดกเหล้าป้ะ วันเกิดเพื่อนกู
ผม : มะ.....
พี่แม็ค : ไม่ต้องมาปฏิเสธกู เย็นนี้ไปด้วย รอกูที่ศาลาข้างสนาม
ผม : อืม
แล้วผมก็มาโรงเรียน แถวหลังสุดครับ ผมยังไม่เห็นไอ่กี้เลย พวกไอ่บอสก็ชวนผมคุยแต่ผมไม่คุยครับ ไม่มีอารมณ์จริงๆ จนขึ้นห้อง ไอ่บอสก็มานั่งข้างผม
ผม : (หันไปมองมัน)
บอส : ไอ่กี้ย้ายที่กับกู
ผม : ย้ายทำไม ?!
บอส : ไม่รุ้ มันบอกกูเมื่อคืนตี 3 อ่ะ ขอย้ายที่กับกู มึงทำไรมันวะ
ผม : ปะป่าวๆ
บอส : ไอ้โม (จ้องหน้าผม)
ผม : ป่าวววว ไม่มีไร
บอส : มึงกับกูเป็นเพื่อนกันมากี่ปีแล้วโม ทำไมกูจะไม่รู้ว่ามึงมีปัญหากับใคร บอกมา!!
ผม : กู....ไม่บอกได้ป่าววะ
บอส : ไอ่โม
ผม : ............กูกับไอ่กี้มีไรกันว่ะ
บอส : ไอ่เชี้ยโม !!
บอส : แล้วมึงทำอีท่าไหนวะโม
ผม : กูไม่รู้ แต่กูเห็นมันแล้วมีรมณ์ยังไงไม่รู้ว่ะ
ไอ่กี้เดินเข้ามาในห้อง ไม่มองผมเลยแล้วเดินไปข้างหน้าผม
ผม : กี้ๆ (เอาโต๊ะกระแทกเก้าอี้มัน แต่มันก็ไม่สนใจผม)
ผม : กี้ !! (ไร้สัญญาณตอบรับ)
ผมลุกไปข้างๆแล้วทุบโต๊ะอย่างดัง
ผม : กูเรียกแล้วทำไมไม่หันวะ
มันเงยหน้ามองผม น้ำตานองหน้าเลยแล้วลุกขึ้น ผมรีบคว้าแขนมันไว้ก่อนมันจะเดินไป มันหันมาพร้อมกับตบหน้าผมอย่างแรง ทุกคนในห้องหันมามองผมสองคนกันหมด แล้วมันก็เดินหนีไปจากห้อง ผมก็เดินตามมันจนมาถึงหลังโรงเรียน
ผม : กี้ๆๆ กี้!!
มัน : อะไร
ผม : กูขอโทด
มัน : ถ้ามึงไม่มีอะไรจะพูดก็ไม่ต้องพูดก็ได้นะ (จะเดินหนีอีก แต่ผมจับมือมันแล้วดึงมากอด)
ผม : กูรู้ว่ากูผิด กูขอโทดนะกี้ อย่าทำเป็นไม่สนใจกูได้มั้ย อย่าทำเหมือนกูไม่มีตัวตนได้มั้ยกี้ (มันกอดผมตอบ)
ผม : มึงเป็นแฟนกู กูก็ควรจะเคารพการตัดสินใจมึงถูกมั้ย กูผิดเองแหละกี้ กูขอโทด
มันดันผมออกเบาๆ ตอนแรกผมคิดว่ามันจะเดินหนีผมอีก แต่ผิดคลาดครับ มันกลับดึงผมไปจูบปาก บอกเลยตอนนั้น อึ้งก็อึ้งครับ ตกใจมากๆด้วย แล้วผมก็จูบปากมัน
ผม : กูรักมึงนะ.....ร้องไห้ทำไม (พูดจบเท่านั้นแหละ น้ำตามันไหลเลย)
มัน : ป่าว กูดีใจ
ผม : 555555 (หน้ามันตลกจริงๆอ่า)
มัน : ขำไรโม
ผม : ป่าวๆๆ หึๆ
มัน : ป้ะขึ้นห้องกัน
ผม : ห้องไหนหรอ
มัน : ไอ้บ้า ห้องเรียนดิวะ (หน้าแดง)
มันเดินบิดไป ผมก็เดินตามมันไปจนถึงห้อง ไอ่กี้ล่ไอ่บอสไปนั่งที่เดิม ผมก็ลงไปนั่งข้างๆมัน
ผม : เย็นนี้นอนบ้านกูนะ
มัน : จะทำไรอีก
ผม : ป่าว แค่อยากให้นอนด้วย นะๆ
มัน : ขอป๊าดิ
ผม : ถ้าขอให้มาอยู่ตลอดเลยได้ป้ะ
มัน : อย่าเว่อร์ วันเดียวก็พอละ
บอส : อะไรวันเดียววะ
จั้ม : มึงจะไปนอนบ้านมันหรอกี้
มัน : ป่าวสักหน่อย
จั้ม : คนที่ได้นอนห้องไอ่โม คนนั้นโชคดีนะเว่ย แม่งไม่เคยให้ใครเข้าไปนอนเลยนอกจากคนในครอบครัว
ผม : ก็ใช่ไง กูให้คนที่กูเข้าเฉพาะ ครอบครัว!! (หันไปมองมัน มันหลบตาผมครับ สงสัยเขินจัด)
บอก : เอ๊ะๆๆ คนแถวนี้ด้วยป่าวน้าาา (เหล่มองไอ่กี้)
จั้ม : เอ๊ะๆๆ หรือใช่ว้าาา
ผม : พอเลย เมียกูเขินหมดละ ป๊าบ!! (มันเอาหนังสือตีหัวผม)
มัน : อีเชี้ย
ผม : ด่าเค้าไม เรื่องจริงกี้รับไม่ได้หรอครับ
มัน : ไอ่เหี้ยโม !!
แล้วมันก็ไล่เตะผมทั่วห้องเลย จนครูเข้ามา ผมสองคนรีบกลับไปนั่งที่เดิม แล้วเราก็เรียนกัน ข้ามมาตอนเย็น ผมก็ไปบ้านไอ่กี้ครับ ก่อนไปผมก็แวะซื้อผลไม้ไปฝากพ่อแม่มันด้วย ไปถึงป๊าม๊ามันอยู่ครบเลยครับ
ผม/มัน : ป๊าม๊า สวัสดีครับ
ม๊า : กลับกันเร็วนะลูก
ผม : ป๊าม๊า ผมซื้อผลไม้มาฝากครับ
ป๊า : ขอบใจลูก (ยิ้มให้ผมทั้งสองคน)
ผม : ป๊าม๊าครับ วันนี้ผมขอกี้ไปนอนบ้านนะครับ
ม๊า : ทำรายงานหรอลูก
ผม : ครับ
ม๊า : จ่ะๆๆ แล้วกินไรมากันยัง
ผม : ยังครับ
ป๊า : งั้นไปหาไรกินกัน ป๊าว่าจะไปกินข้าวข้างนอกสักหน่อย ไปด้วยกันนะลูก
ผมหันไปมองไอ่กี้หน่อยๆ มันก็มองผมเหมือนกัน
ผม : ครับ
ผมกับไอ่กี้เดินไปขึ้นรถแล้วเราก็ไปหาไรกินกัน แถวๆนั้นแหละ พวกเราก็สั่งๆอาหารไป สักพักก็มีพี่คนนึง ผมจำได้ว่าอยู่กลุ่มเดียวกับพี่ชายผม พี่เค้าชื่อที
พี่ที : ป๊าม๊าหวัดดีครับ
ป๊า : อืมๆ เอ้อโม นี่ทีนะ พี่ชายเจ้ากี้มัน ทีนี่โม เพื่อนในห้องของกี้
พี่ที : แค่เพื่อนหรอครับป๊า (เหล่ผมกับไอ่กี้) โอ๊ยๆๆ
ม๊า : เป็นไรลูก
ไอ่กี้จ้องพี่ทีตาเขียว สงสัยโดนไอ้กี้หยิก
พี่ที : ป่าวครับม๊า มดกัดๆ
ม๊า : จริงๆเลยเรา
ป๊า : มา กินกันๆ
ม๊า : กี้ ม๊าจะถามนานละว่าอยู่นี่เป็นไงมั่ง
มัน : ก็ดีครับม๊า แต่งานเยอะไปหน่อย
ม๊า : พออยู่ได้เนาะลูก
มัน : ครับ
ม๊า : ลูกมีเพื่อนกี่คน
มัน : 3 คนครับ มีบอส จั้ม แล้วก็โม
ม๊า : แล้วโมล่ะลูก กี้เป็นไงบ้างอยู่ที่โรงเรียน
ผม : ดีครับ ไม่ดื้อ ขยันทำงานด้วย
ม๊า : อืมม....แล้วโมมีแฟนยังลูก (มันเหล่มองผมหน่อยๆ)
ผม : มีแล้วครับ แต่เค้าไม่ค่อยจะอยากให้ผมบอกคนอื่นว่าผมเป็นแฟนเค้าสักเท่าไหร่
พี่ที : จะบอกได้ไง๊ พวกป๊อดก็อย่างนี้แหละม๊า รักกันแต่ไม่อยากให้คนอื่นรู้ สงสัยมันกลัวมั้งครับ
ม๊า : กลัว ? กลัวไรลูก
พี่ที : ก็กลัว....
มัน : มากินกันเหอะม๊า มันจะเย็นหมดละ (รีบตัดบท)
ม๊า : กินก็กิน มาๆๆ
เราก็นั่งกินข้าวกันอย่างเงียบๆครับ สักพักไอ่กี้กับพี่ชายมันก็ขอไปห้องน้ำ พอเค้าไปกันสักพัก ผมก็ตามไปทีหลัง เห็นมันกับพี่มันอยู่หลังร้านครับ ผมเลยแอบฟังข้างๆห้องน้ำ
มัน : มึงจะทำเหี้ยไรที
พี่ที : กูทำไร ป่าวนี่
มัน : กูไม่น่าปรึกษามึงเลยสัส
พี่ที : แล้วไง มึงก็บอกป๊าม๊าไปดิว่ามึงคบกับไอ่โมอ่ะ
มัน : ไม่ว่ะ กูไม่อยากให้เค้าเสียใจ
พี่ที : แล้วมึงไม่รักไอ่โมหรือไง
มัน : ..........
พี่ที : ใครๆเค้าก็อยากบอกพ่อแม่กันทั้งนั้นแหละ กูเห็นมีแต่มึงที่ไม่อยากบอก
มัน : ผู้ชายคบกัน พ่อแม่ที่ไหนเค้าจะรับได้วะ มึงว่าป๊าม๊าจะรับได้หรอ ถ้ากูบอกเค้าว่ากูคบกับผู้ชายอ่ะ
พี่ที : .....กูไม่รู้ว่ะ
ผมเดินกลับมาที่โต๊ะครับ ไม่อยากฟังที่มันพูดต่อ
ม๊า : เห็นสองคนนั้นมั้ยลูก
ผม : กำลังมามั้งครับ (มันก็เดินมานั่งข้างๆผม)
เราเริ่มกินกันต่อ ผ่านไปสักพักเราก็กลับบ้านกัน
ผม : ป๊าม๊าครับ ผมกลับบ้านก่อนนะ
ม๊า : ไม่ทำรายงานแล้วหรอลูก
ผม : ไว้วันพรุ่งนี้ก็ได้ครับ ผมไปนะครับ หวัดดีครับป๊าม๊า
ผมลาป๊ากับม๊าเสร็จ ผมก็เดินมาที่รถโดยไม่ได้หันไปลาหรือบอกมัน แล้วพี่ชายผมก็โทรมาพอดี
ผม : ว่า
พี่แม็ค : มึงอยู่ไหนวะ
ผม : บ้านกี้ มึงอยู่ไหน
พี่แม็ค : บ้านบอล จะมาป่าว
ผม : ไปๆ รอกูแปป
ผมบึ่งรถไปบ้านพี่บอลทันที ไปถึงเพื่อนเค้าเยอะมากเลย สงสัยแม่งมากันทั้งห้องมั้ง
ผม : พี่แม็ค
พี่แม็ค : เออมึงไอ่โม มาพอดี ไปซื้อเหล้าให้หน่อยดิ
ผม : พ่อมึงดิ กูใส่ชุดนักเรียน เค้าคงให้ซื้ออ่ะควาย
พี่แม็ค : เออ เดี๋ยวกูไปซื้อเอง
แล้วมันก็ออกไปซื้อของข้างนอก ผมก็เดินเข้าไปในบ้าน เพื่อนๆมันผมรู้จักครับ รู้จักกันดีเลย เพื่อนสนิทมันมีแค่ 5 คนครับ มีพี่ที พี่บอล พี่กัส พี่ลักแล้วก็ไอ่แม็คครับ วันนี้เพื่อนมันมากันครบเลย ขาดแต่พี่ทีครับ พี่ชายมัน นอกนั้นผมไม่รู้จักหรอก
พี่บอล : โมอ่ะ (ยื่นแก้วเหล้าให้ผม)
ผม : พ่อแม่พี่ไม่อยู่หรอวะ
พี่บอล : อยู่ๆ หลังๆ (มันหมายถึงหลังบ้านครับ)
ผม : เดี๋ยวมา ไปหวัดดีเค้าแปป
ผมเดินไปในครัวแล้วหวัดดีพ่อแม่พี่บอลเสร็จแล้วเดินกลับมานั่งที่เดิม
พี่กัส : โม เมื่อไหร่จะมีแฟนวะเนี่ย
ผม : มีละพี่ แต่มันไม่ค่อยอยากบอกคนอื่นว่าโมเป็นแฟนมัน
พี่ลัก : ไมวะ
ผม : ไม่รู้อ่ะ ช่างมันเหอะพี่กินกันเหอะ
ผมกระดกเหล้าไปหลายแก้ว.....ผ่านไปหลายชั่วโมงจนผมเริ่มมึนหัว สักพะกมีคนมาสะกิดไหล่ผม ไอ่กี้ครับ
ผม : กี้ มาทำไม (จับแขนมัน)
มัน : กูมากับพี่กู มึงอ่ะ จะกลับทำไมไม่บอกกู
มัน : มานี่มา (มันลากผมไปหลังบ้าน)
มัน : บอกมาโม มึงเป็นไร
ผม : กูจะเป็นไรยังไง มึงสนใจกูด้วยหรอห้ะ!!
มัน : แล้วมึงจะขึ้นเสียงทำไม กูถามดีๆนะโม
ผม : ป่าว กูไม่ได้เป็นไร
มัน : มึงแอบฟังที่กูคุยกับพี่ทีใช่มั้ย (ผมพยักหน้า)
ผม : มึงไม่อยากบอกก็ไม่เป็นไร กูไม่ว่าไรหรอก คบแอบๆอย่างนี้ก็ได้
มัน : โม มากับกู
มันลากผมไปที่รถแล้วมันก็พาผมไปที่บ้านมัน
ผม : มาทำไม
มัน : เดี๋ยวมึงก็รู้
มันจับมือผมเข้าไปในบ้าน เจอป๊ากับม๊ามันนั่งอยู่ที่โซฟา
ผม : สวัสดีครับ
ป๊า : มาแล้วหรอลูก
ผม : มาแล้ว อะไรหรอครับ
ม๊า : มานั่งยี่มาลูก (ยิ้มแย่างใจดีให้ผมทั้งคู่ ผมลงไปนั่งโซฟาข้างๆม๊า มันก็นั่งลงข้างๆผม)
ม๊า : คบกันทำไมไม่บอกม๊าล่ะลูก
ผม : คบกัน (ผมหันไปมองไอ่กี้อย่างงงๆ)
ป๊า : กี้บอกป๊าม๊าแล้วว่าเราสองคนคบกัน เราคบกันจริงๆหรอ
ผม : คะครับ จริงครับ (จับมือไอ่กี้อย่างแน่น)
ม๊า : ไม่ต้องกลัวนะลูก ป๊าม๊าหัวสมัยใหม่ รับได้จิ๊บๆ (ขยิบตาเล็กน้อย)
ป๊า : จริงๆป๊ากับม๊าก็รู้ตั้งนานแล้วว่ากี้ชอบเรา
มัน : รู้ได้ไงป๊า
ป๊า : รูปโมติดเต็มตู้ซะขนาดนั้น ป๊าจะไม่รู้ได้ไง
มัน : โห่ป๊าอ่ะ เข้าห้องกี้ทำไม กี้บอกแล้วไงว่าอย่าเข้าอ่ะ (ทำหน้ามุ่ย)
ม๊า : แล้วเราจะนอนนี่เลยมั้ยโม
ผม : ไม่ดีกว่าครับม๊า แต่ผมขอกี้ไปนอนบ้านได้มั้ยครับ
ม๊า : ได้ลูกได้
ผม : ผมหมายถึง ไปอยู่ตลอดเลยได้มั้ยครับ
ป๊ากับม๊ามันมองหน้ากัน ส่วนมันจิกมือผมอย่างแน่นเลย
ป๊า : เราดูแลลูกป๊าได้มั้ยล่ะ
ผม : ดูแลได้ครับ ผมดูแลมันได้แน่นอน
ป๊า : อืม งั้นก็เอาไปเถอะ
มัน : ป๊าาา กี้ลูกป๊านะ จะให้ไปอยู่กับคนอื่นได้ไง
ป๊า : คนอื่นที่ไหนกัน นั่นแฟนกี้นะ
มัน : ป๊าอ้าา ม๊าดูป๊าดิ
ม๊า : ไปเหอะ ลูกคนหรือลูกลิงก็ไม่รู้ ซนจริงๆ
มัน : ม๊าก็อีกคน
ป๊า : แล้วเราจะเอากี้ไปอยู่วันไหนล่ะลูก
ผม : วันนี้เลยนะครับ
ป๊า : แล้วเราบอกพ่อแม่เรายัง
ผม : ยังครับ แต่ผมคิดว่าท่านคงให้
แล้วโทรศัพท์ผมก็เข้า แม่ผมโทรมา
ผม : แปปนึงนะครับป๊าม๊า
ผมเดินออกไปรับโทรศัพท์ข้างนอกบ้าน
ผม : ครับแม่
แม่ผม : อยู่ไหนลูก
ผม : บ้านเพื่อนครับ
แม่ผม : แม่โอนตังค์ไปให้แล้วนะ ได้ยังลูก
ผม : ได้แล้วคร้าบบบ แล้วแม่จะมาหาโมตอนไหนอ่ะ
แม่ผม : ให้พ่อเราว่างก่อนน่ะสิ
ผม : แม่ครับ โมมีเรื่องจะบอก
แม่ผม : อื้มว่ามาสิ
ผม : มะโม.....มีแฟนแล้วนะครับ........

ขอโทดนะครับที่เมื่อวานไม่ได้ต่อให้ ทะเลาะกันนิดหน่อยครับ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Oct 05, 2016 9:41 pm

ลุ้นกันต่อไป ต่ออีกนะโม เอาเรื่องมาลงกี้รู้ปะเนี๊ย
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Thu Oct 06, 2016 8:04 pm

มาต่ออีกน้าาาา
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 07, 2016 9:58 pm

korn7 พิมพ์ว่า:ลุ้นกันต่อไป ต่ออีกนะโม เอาเรื่องมาลงกี้รู้ปะเนี๊ย
รุ้ดิพี่ มันให้โมมาพิมเนี่ย

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 07, 2016 9:59 pm

ต่อจากเดิม
ผม : มะโม.....มีแฟนแล้วนะครับ
แม่ผม : จริงหรอลูก
ผม : ครับแม่ แม่ไม่โกรธโมหรอครับ
แม่ผม : จะโกรธทำไม แม่ดีใจซะอีก (แม่ผมรู้ครับว่าผมชอบเพศเดียวกัน ครอบครัวผมเปิดกว้างเรื่องนี้ครับ ที่ผมกลัวเพราะผมยังเรียนอยู่ กลัวแม่จะไม่อยากให้ผมมีแฟนขณะเรียนอยู่)
แม่ผม : ไว้มาแนะนำตัวให้แม่รู้จักด้วยนะ เค้าชื่อไรล่ะ
ผม : กี้ครับ
แม่ผม : อืมๆๆ
ผม : แม่ครับ ผมให้กี้ไปอยู่ด้วยได้มั้ย
แม่ผม : ทำไม แล้วพ่อแม่เค้าล่ะ
ผม : เค้าให้ไปครับ
แม่ผม : แล้วที่บอกว่าบ้านเพื่อนนี่ บ้านกี้ใช่มั้ย
ผม : ครับแม่
แม่ผม : งั้นแม่ขอคุยกับเค้าหน่อย
ผมเดินเข้าไปข้างในแล้วเอาโทรศัพท์ให้ไอ่กี้
มัน : อะไร
ผม : แม่กูอยากคุยด้วย (มันรับไปอย่างเกร็งๆ)
มัน : ฮะฮัลโหลครับ....ครับผม....ใช่ครับ....ครับ....โมอยากให้ผมไปอยู่ด้วยครับ....ได้ครับ....ป๊าม๊า แม่ของโมอยากคุยด้วยครับ
มันยื่นโทรศัพท์ให้ป๊ามัน ป๊ากับม๊ามันก็ออกไปคุยข้างนอก
มัน : โมว่าเค้าจะคุยไรกันอ่ะ
ผม : ไม่รู้ดิ เสียวว๊อย (พูดเบาๆ)
มัน : อะไรนะ
ผม : ป่าวๆๆ
มัน : เกร็งไปหมดเลยตอนที่กี้คุยกับแม่โมอ่ะ (ผมยิ้มครับ)
มัน : ยิ้มทำไม
ผม : โมชอบที่แทนตัวเองด้วยชื่อตัวเองอ่ะ
มัน : กี้ โม เนี่ยนะ
ผม : อืม (ลูบหัวมัน)
มัน : มาลูบหัวกูทำไม (ผมหุบยิ้มแล้วหันหน้าหนีครับ)
มัน : เป็นไรอ่ะ (มันเงียบไปพักนึง) โม !! งอลหรอ
มัน : งอลกี้ใช่ป้ะ
ผม : ป่าววว
แล้วไอ่กี้ก็จั๊กกะจี้ผมครับ ผมนี่ดิ้นพร่านเลย มันรู้ได้ไงว่าผมบ้าจี้ ??
ผม : ฮ่าๆๆๆๆ พอแล้วๆๆ
มัน : ไม่เอา คุยกับกี้ก่อน
ผม : ไม่หยุดโมปล้ำนะ (มันรีบหยุดทันทีเลยครับ ผมก็ขำค้างไปสิ)
ผม : โอ๊ยกี้
มัน : อาไร
ผม : รู้ได้ไงว่าโมบ้าจี้อ่ะ
มัน : ไม่บอก อยากรู้ก็คิดเองดิ
ผม : กี้ โมหิวข้าวแล้วอ่ะ
มัน : หิวเหมือนกัน
ผมดันหัวมันให้ซบไหล่ผมครับ อยู่อย่างนั้นกันอยู่นานครับ สักพักเราก็ต้องนั่งดีๆ เพราะป๊ากับม๊ากลับมาแล้ว
มัน : ว่าไงครับป๊าม๊า
ป๊า : อืม ไปเก็บเสื้อผ้าไปกี้
ผม : สรุปว่ากี้ได้อยู่กับผมใช่มั้ยครับ (ทั้งสองคนพยักหน้า)
ตอนนั้นไม่รู้ผมคิดอะไรอยู่ ผมนั่งคุกเข่าแล้วกราบที่ตักของทั้งสองคน ไอ่กี้ก็ทำตามผมด้วย เสร็จแล้วผมก็ขึ้นไปช่วยไอ่กี้เก็บของ ส่วนป๊ากับม๊านั่งอยู่ข้างล่างครับ เข้าไปในห้องมัน
ผม : โห....ห้องน่ารักจัง
มัน : เคยเข้ามาแล้ว อย่ามาเว่อร์หน่อยเลย
ผม : แล้วป๊ากับม๊ากี้กลับตอนไหนอ่ะ
มัน : วันนี้แหละ
ผม : อืมๆ
เราก็ช่วยกันเก็บไปสักพัก ไอ่กี้ดันอยากกินน้ำ ผมก็ลงไปเอาให้มัน แต่ผมมาหยุดอยู่ตรงบันไดครับ เพราะได้ยินที่ป๊ากับม๊าคุยกัน
ป๊า : คุณคิดว่ามันใช่หรอ
ม๊า : ชั้นคิดว่าให้โอกาสเค้าสองคนเหอะคุณ ยังไงก็ความสุขของลูกนะ
ป๊า : แต่เราไม่คิดว่าเค้าจะคบกันได้นาน เรากลัวลูกเสียใจ
ม๊า : คุณให้โอกาสเจ้าโมดู ชั้นเชื่อว่าเจ้าโมไม่ทำให้ลูกเราเสียใจแน่
ป๊า : อืม ก็รอดูต่อไปละกัน
ผมเดินไปเอาน้ำในตู้เย็นครับ แล้วเดินขึ้นไปบนบ้าน ดีหน่อยที่บ้านมันเป็นทางหลบ คือบันไดมันจะตรงไปทางห้องครัวครับ แล้วก็มีตู้บัง เวลาคนลงบันได คนที่นั่งโซฟาจะไม่เห็นครับว่ามีคนลงมา
ผม : อ่ะกี้
มัน : ขอบคุณนะ
ผม : กี้ครับ ถ้ากี้ไปก็เหลือแต่ป้ากับพี่ทีสองคนหรอ
มัน : มีหลานของป้าอีกสองคน แต่คงยังไม่กลับอ่ะ เรียนพิเศษ
ผม : อ่อๆ เอ้อแล้วป้ากี้อยู่ไหน โมยังไม่เคยเห็นเลย
มัน : กำลังไปรับน้องๆมั้ง
ผม : อืมๆ
มัน : ป้ะ เสร็จละ
ผม : อยากไปอยู่กับเค้าอ่ะดี้ (แซวมัน)
มัน : เออก็ไม่ไปละ (ทำหน้านิ่งๆแล้วปล่อยกระเป๋าทิ้ง)
ผม : โอ๋ล้อเล่นน่า (จุ๊บเหม่งแล้วหยิบกระเป๋าลงมาข้างล่าง มันก็เดินตามผมมา)
ผม : ของกี้มีแค่นี้หรอ
มัน : ป่าวอ่ะ ขก.เอาไป แค่นี้ก็พอมั้ง
ผม : อืม (ผมเอากระเป๋าสะพายหลังแล้วเราก็มาบ้านผมกัน)
มัน : นอนห้องนับแขกนะ
ผม : ไม่ต้อง นอนด้วยกัน
มัน : เอ้า ทำไม
ผม : เป็นแฟนกันก็นอนด้วยกันดิ แค่นี้เองเป็นไรวะ หรือมึงกลัวไร
มัน : กูไม่กลัว (มันถือกระเป๋าแล้วเดินขึ้นไปข้างบน)
ผมเดินตามขึ้นไป มันเอาผ้าปู หมอน ผ้าห่มออกมา
ผม : มึงเอาออกมาไมกี้
มัน : กูจะนอนนี่ (เอาผ้าห่มคลุมตัวเอง)
ผม : ไปนอนข้างบนกับกู
มัน : ไม่ !!
ผม : ไม่ขึ้นใช่มั้ย ได้!!
ผมเดินตรงไปหามันแล้วดึงผ้าห่มออก แต่มือมันเหนียวครับ ผมเลยคร่อมมันแล้วไซค์ซอกคอมัน
มัน : ปล่อย กูจั๊กกะจี้ อย่าๆๆๆๆ (ผลักผมออกแล้วนั่งหอบ)
ผม : จะขึ้นไปนอนข้างบนดีๆมั้ย
มัน : เออก็ได้ แม่ง (ทำท่าหงุดหงิดแล้วหยิบเสื้อผ้าเดินเข้าห้องน้ำไป)
ผม : กี้ครับ (เคาะประตู)
มัน : อะไร !!
ผม : อาบด้วยดิ
มัน : เสือก
ผม : โห่...น้าๆๆๆ
มัน : ไอ่เหี้ยโม
ผม : อาๆๆก็ได้ แล้วกินไรป่าว จะทำไรให้กิน
มัน : ไม่ต้องอ่ะ กูไม่กิน
ผม : ตามใจละกัน
ผมเดินลงมาที่ห้องครัว ก็เจอป้าอัย ป้าแม่บ้านครับ ป้าเค้าพูดภาษาเหนือ แต่ผมขอพิมเป็นกลางละกันนะ
ผม : ป้าอัยยังไม่นอนอีกหรอ
ป้าอัย : ยังค่ะ จะเอาอะไรคะ
ผม : จะทำข้าวอ่ะครับ ป้าสอนโมทำข้าวผัดหน่อยได้มั้ย
ป้าอัย : ได้ค่ะ
ป้าอัยก็สอนผม เริ่มจากซอยหัวหอม ซอยผักนั่นนี่เยอะแยะไปหมด หั่นหมู หั่นกุ้ง แล้วก็ตั้งกระทะ ผมจะถอดใจตั้งแต่หั่นหัวหอมใหญ่ละ น้ำหูน้ำตาไหลไปหมด แต่เพื่อมันต้องทำให้ได้....จนเสร็จ
ผม : เฮ้อ เหนื่อยๆๆ
ป้าอัย : ทำให้ใครคะ
ผม : ให้แฟนครับ
ป้าอัย : คนที่มาด้วยใช่มั้ยคะ
ผม : ครับ ^^
ผมยกข้าวขึ้นไปข้างบนกะจะกินยั่วมันสักหน่อย เห็นมันนั่งเป็นหมาหงอยอยู่บนเตียง
มัน : ไปไหนมา (มองหางตา)
ผม : ทำข้าวไง
มัน : อย่ามาสตอ มึงทำข้าวไม่เป็น
ผม : นี่ไง (ยื่นให้มันดู) กินป่าววว
มัน : กูไม่เชื่อหรอก มึงให้ป้าอัยทำให้ใช่ป้ะ
ผม : มึงรู้จักชื่อป้าเค้าได้ไง
มัน : เค้ามาซื้อผักร้านป้ากูประจำ
ผม : อ่อๆ แล้วกินป่าว กูทำเอง....แต่ป้าสอน)
มัน : จะกินได้มั้ยวะ (ตักไปละคำนึง) ไม่เห็นจะอร่อยเลย (คำที่สอง) งั้นๆแหละ (คำที่สาม เต็มปากละ)
ผม : บอกดิว่าไม่อร่อย (มองหน้าผม)
มัน : อ้ออินไอ้ (ข้าวเต็มปากเลย)
ผม : พูดว่าไงนะ (มันเคี้ยวข้าวจนใกล้จะหมดปาก)
มัน : ก็กินได้
เราก็ผลัดกันกินครับ จนหมด ผมลงเอาจานไปเก็บ มันก็ลงมากินน้ำ
ผม : กินไรอีกป่าว
มัน : พอละ กูจะอ้วกละเนี่ย
ผม : พูดแทนชื่อตัวเองไม่ได้หรอ
มัน : ทำไม ?
ผม : ก็ชอบ มันน่ารักดี
มัน : ก็ให้แฟนมึงพูดดิ
ผม : ก็มึงไง
พี่แม็ค : อ่ะจั๊ดๆจ๊าาา พาแฟนมานอนบ้านหรอจ๊ะ
ผม : ยุ่ง !!
พี่แม็ค : กี้ย้ายมานอนนี่หรอ เห็นไอ่ทีบอก
มัน : ครับ
ผม : ครับ (ล้อเลัยนมัน แล้วปิดตู้เย็นอย่างแรง)
ผม : แล้วทำไมมึงกลับมาเร็ว
พี่แม็ค : เดะะกลับไม่ได้ดิสัส ไปละ นอนดีฟร่า (แล้วมันก็ขึ้นไปข้างบน)
ผม : เราจะไปนอนกันได้ยัง พรุ่งนี้วันเสาร์ไปเที่ยวกันป้ะ (จับมือมันขึ้นมาบนห้อง)
มัน : ที่ไหนอ่ะ
ผม : ไม่รู้ดิ กี้อยากไปไหนอ่ะ
มัน : สวนสัตว์ป้ะ อยากดู
ผม : ส่องกระจกไม่เบื่อหราไง
มัน : ไอ่เชี้ยโม
ผม : อาๆๆ สวนสัตว์ก็ได้ แล้วไปไหนอีก (นั่งลงบนเตียงกัน)
มัน : กินข้าว กินติม กิน....
ผม : พอ !! ชีวิตมีแต่กินใช่ป้ะ
มัน : ก็กูอยากกินอ้า
ผม : เปลี่ยนเป็นแทนตัวเองได้มั้ยกี้
มัน : ก็ อยากกินนี่ (ทำหน้าเศร้า)
ผม : พรุ่งนี้นะ
มัน : อืม
ล้มตัวลงหมอน ผมนอนกอดมันให้มันนอนบนไหล่ผม ผมชอบให้แฟนผมนอนอย่างนี้ทำไมไม่รู้ แต่ผมชอบแค่นั้นพอ
ผม : โอเคมั้ย
มัน : โอเคไร
ผม : โมหมายถึงนอนอย่างนี้อ่ะ นอนได้ป่าว
มัน : อืม ก็โอเค นอนได้ๆ
ผม : งั้น ฝันดีนะครับ
มัน : ฝันดีเหมือนกัน
ผมจุ๊บหัวมันแล้วนอนหลับไป เช้าวันถัดมา ผมตื่นมาเราก็ยังนอนท่าเดิมครับ ปวดไหล่มากเลย แต่ผมอยากให้มันนอน ปวดแค่ไหนต้องทนครับ (ผมชอบ ^.^)
ผม : กี้ กี้ตื่นได้แล้วครับ
มัน : อือ (ขยี้ตาแล้วหาวพร้อมกับเป่าลมใส่หน้าผม) เหม็นมั้ย
ผม : ไม่อ่ะ (จุ๊บปากมัน)
มัน : อะไร มาจูบปากทำไมเนี่ย
ผม : อยากจุ๊บ ไม่ได้ไง (มันก้มหน้าแล้วเอาหัวมาชนหน้าอกผม)
ผม : ป้ะ อาบน้ำกัน 9 โมงกว่าละ
มัน : อาบก่อนดิ
ผม : อาบพร้อมกันดิ นะๆ
มัน : ไม่เอาาา โมอาบก่อนดิ
ผม : อาบพร้อมกันน้าาา
มัน : ไม่เอาา
ผม : น้าๆๆๆ (มันทำท่าเลิ่กลั่ก) นะๆๆ (ทำตาปิ๊งๆ)
มัน : อย่าทำไรนะ
ผม : ครับผม
ผมเด้งตัวจากเตียงอย่างรวดเร็วแล้วถอดเสื้อผ้าออกหมด
มัน : โม ทำไรเนี่ย (เอามือปิดตา)
ผม : ก็จะอาบน้ำไง
มัน : ทำไมไม่ใส่บ๊อก ไม่อายไง
ผม : ไม่เห็นอายเลย เห็นหมดแล้วนี่
มัน : ไอ่โม !!
ผมเดินไปหามันแล้วจะถอดกางเกงมันออก
มัน : จะทำไรโม
ผม : ถอดออกมาเหอะน่า กางเกงตัวเดียวเอง
มัน : ไม่เอา ไม่ถอด !!
ผม : ไม่ถอดกูเอามึงนะ (มันก้มดูเป้าผม หน้ามันแดงเลยครับ เพราะมันกำลังตั้งอยู่)
ผม : ว่าไงจะถอดมั้ย
มัน : เดี๋ยวกูถอดเอง
มันค่อยๆถอดกางเกงมันออก แต่ผมอดใจไม่ไหวแล้วดิ ผลักมันลงกับเตียงแล้วล็อคแขนขามันทั้งสองข้าง
มัน : แงแฮๆๆๆ ฮืออออ (บีบน้ำตาอีก)
ผม : เป็นไร
มัน : มึงจะปล้ำกูอีกแล้วอ่ะ ฮือๆๆ
ผม : กูรักมึงนะ (กระซิบข้างหูมัน)
มันหยุดโวยวาย ผมเริ่มจุ๊บหน้าผาก แก้มสองข้างแล้วจูบปากมัน ตอนแรกมันนิ่ง แต่ผมพยายามสอดลิ้นเข้าไป มันก็เริ่มเล่นกับผม เริ่มเอาลิ้นมาพันกับผม มันเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับผม นี่เป็นครั้งแรกของการมีเซ็กซ์ที่มันเริ่มตอบสนองผม ผมค่อยๆดึงกางเกงมันลงไปแล้วไซค์ตามซอกคอ ดูดตามซอกคอมันแล้วต่ำลงเรื่อยๆ เรื่อยๆ จนมาถึงคว_มัน มันพลิกตัวผมแล้วมันก็ทำอย่างที่ผมทำเมื่อตะกี้นี้ แต่ที่ผมไม่คิดว่ามันจะทำคือมันดูดคว_ผม ครั้งแรกมันอาจจะยังไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ เพราะฟันมันยังโดนของผมอยู่เลย ผมเปลี่ยนเป็นผมอยู่ข้างบนแล้วยกขามันขึ้น แล้วสอดคว_เข้าไปได้แค่ครึ่งหัว
มัน : โมๆ หยุดก่อน
ผม : มีไร
มัน : ขอทำใจก่อนได้ป่าว (หายใจรัวๆ)
ผม : เอาเลยไม่ได้หรอ
มัน : นะๆ
ผมก้มลงไปดูดปากมันแล้วดันมันเข้าไปเรื่อยๆ มันทั้งครางทั้งจิกหลังผม แล้วผมก็ดันเข้าไปพรวดเดียว มันนี่กรี๊ดเลย แถมจิกหลังผมแรงกว่าเดิมอีก ผมแช่ไว้อย่างนั้นจนมันเริ่มผ่อนคลายลง แล้วผมก็เริ่มซอยเอวจากช้าๆ ไปเร็วขึ้นเพื่อให้มันปรับตัว ไม่นานผมก็แตกใส่มัน ผมรู้สึกว่าคราวนี้มันจะออกมากกว่าครั้งก่อน อาจจะเพราะมันช่วยบิ๊วอารมณ์ด้วยก็ได้ แล้วผมสองคนก็นอนหอบกันทั้งคู่ แต่มันยังไม่เลิกกอดผม แถมมันยังร้องไห้ด้วย
ผม : ร้องไห้ทำไม
มัน : เจ็บ จุก
ผม : เดี๋ยวก็หายนะ (จูบปากแล้วดึงมากอด)
มัน : โมเอาแรงมาจากไหนเนี่ย
ผม : ไม่รู้ดิ
มัน : อืม เหนื่อยอ่ะ
ผม : อาบน้ำป้ะ หรือจะนอน
มัน : นอนดีกว่า ค่อยอาบพรุ่งนี้
ผม : ตามใจละกันนะ
ผมนอนกอดมันยันสว่าง แต่สิ่งไม่คาดฝันมันก็เกิดขึ้น เต็มๆเลย..........

ไปละน้าาา ขอโทดครับที่หายไปนาน ทะเลาะกันนิดหน่อย แต่ดีกันละครับบ ^^

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Oct 08, 2016 6:34 am

ติดตามครับ ค้างงงอีกแล้ว
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by CaptionGows Sat Oct 08, 2016 7:29 pm

เกิด.... อะไรขึ้น.. ไม่น้าาาา!!!!!!! ยังนี่หว่า 55
CaptionGows
CaptionGows
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Sat Oct 08, 2016 9:35 pm

ขอไอจีได้ไหมคับบ?

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Oct 09, 2016 8:20 am

อยากอ่านต่อแล้ว ต่ออีกต่ออีก
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Mon Oct 10, 2016 5:13 pm

ว่างๆมาลงใหม่นะครับรออ่านครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Mon Oct 10, 2016 7:07 pm

ขอไอจีหน่อยดิพี่โม
FHIUAN
FHIUAN

หน้า 2 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

ขึ้นไปข้างบน