G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

Fordy
HaWaithix
Gpicassso
korn7
TAnChyZ4u
8934tar
chonla99
zero1
Armmt_apk
13 posters

หน้า 2 จาก 3 Previous  1, 2, 3  Next

Go down

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) - Page 2 Empty Re: น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sun Nov 06, 2016 4:03 am

korn7 พิมพ์ว่า:5555  ตอนนี้เป็นพี่ปลอบละคราฟ
พี่ผีปอบใช่มะ แหะๆๆ

Armmt_apk
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) - Page 2 Empty Re: น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sun Nov 06, 2016 4:05 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:ต่ออีกๆๆ
คร้าบบบ ^^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by zero1 Mon Nov 07, 2016 1:42 am

ต่อ ๆๆๆๆ

zero1

ตั้งหัวข้อ by zero1 Mon Nov 07, 2016 1:43 am

ต่อ ๆๆๆๆ

zero1

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Mon Nov 07, 2016 6:46 pm

zero1 พิมพ์ว่า:ต่อ ๆๆๆๆ
มาละจ้าาา

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Mon Nov 07, 2016 6:47 pm

ผม : ขอโทษครับพี่เฟิร์ส (ก้มหัวขอโทษเค้า)
พี่เฟิร์ส : พี่ขอโทษนะ เป็นไงบ้าง
ผม : อาร์ม ไม่เป็นไร พี่แหละเป็นไรป่าว ขอโทษนะครับที่เดินชน (คนแถวนั้นกรี๊ดกร๊าดพี่เฟิร์สตรึม)
พี่เฟิร์ส : ไม่เป็นไรๆ เราเจ็บตรงไหนป่าว (จับผมพลิกซ้ายขวา)
ผม : ไม่ครับๆ (ยิ้มอยู่ในใจ เค้าแตะตัวผมด้วย 5555 >.<)
พี่เฟิร์ส : มือมีเลือดนี่ สงสัยจะถลอก (แล้วพี่เฟิร์สก็ประคองผมไปห้องพยาลบาลครับ พยาบาลก็ทำแผลไป พี่เฟิร์สนั่งรอจนพยาบาลทำเสร็จ)
พี่เฟิร์ส : พี่ขอโทษนะ อ้ะอันนี้พี่ให้ (ช็อคโกแลตเบงๆครับ)
ผม : อันนี้พี่ชอบกินนี่
พี่เฟิร์ส : ไม่เป็นไร พี่ให้ๆ ถือว่าทำให้เจ็บละกันนะ ^^
ผม : ขอบคุณครับ ^^
พี่เฟิร์ส : ให้พี่ไปส่งป่าว
ผม : ไม่เป็นไรพี่อาร์มไปเองได้ครับ
พี่เฟิร์ส : อืมม....งั้นถ้าเป็นไรก็พี่ขอโทสับหน่อย (ผมก็ยื่นให้เค้า เค้าก็ยิงเข้าโทสับตัวเองครับ)
พี่เฟิร์ส : มีไรโทรมานะ ^^
ผม : เอ่ออ ครับ ^^ (คืนโทสับ ขยี้หัวผม โบกมือลาแล้วเดินไปครับ)

นี่คือไร เค้าให้เบอร์ผมหรอ ผมเดินงงๆออกมาจากห้องพยาบาล เจอฟอร์ดมองผมอยู่

ฟอร์ด : ไปยุ่งกับไอ่นั่นทำไมอาร์ม
ผม : ไม่ได้ยุ่ง อาร์มไปเดินชนเค้า เค้าเลยพาอาร์มมาทำแผล
ฟอร์ด : แล้วให้เบอร์มันทำไม (มองผมนิ่งๆ)
ผม : ไม่ได้ให้ พี่เค้ากดเอง เค้าบอกเผื่ออาร์มเป็นไรก็โทรบอกเค้าได้
ฟอร์ด : อืม แล้วเจ็บมากป้ะ (เอามือผมไปดู)
ผม : อืม
ฟอร์ด : ฟอร์ดไปส่ง

มันก็จับมือผมไอ่ข้างที่แสบๆล่ะครับ มันห่วงผมจริงป้ะเนี่ย ทำไมมันดิบจังวะ ตลอดทางมีผู้หญิงมองมันเต็มเลย ไม่ใช่ไรหรอก ตัวแม่งเปียกไง เห็นหัวนม เห็นซิคแพกหมด ผมดันมันไปหลบมุมแล้วสะบัดเสื้อมันครับ

ฟอร์ด : ทำไรอ่ะ (มองผมงงๆ)
ผม : ตัวมึงเปียกอ่ะ คนอื่นมองกันหมด ไม่อายไงวะ
ฟอร์ด : ไม่นี่
ผม : หัดอายบ้างดิวะ มึงคิดว่ามึงหุ่นดีนักหรอไง (มันจับมือผมล้วงไปในเสื้อแล้วสัมผัสกับซิคแพก เป็นลอนเลย นี่มึงม.4จริงหรอวะฟอร์ด)
ฟอร์ด : แล้วดีป้ะล่ะ (ผมชะงักแล้วรีบเอามือออกทันที)
ผม : ดีบ้าไรโว้ะ งั้นๆแหละ (ผมรีบวิ่งเข้าไปในห้องครับ บอกเลยเขินสุดๆ)
สาม : ไอ่เหี้ยฟอร์ด เป็นควยไรเนี่ย
ผม : ปะป่าวๆๆ (ยิ้ม)
สาม : แล้วยิ้มควยไร
ผม : ป่าววววว ถามอยู่ได้โว๊ะ (หันหน้าหนี)
สาม : เมื่อกี้หน้าห้อง กูเห็นมึงอยู่กับน้องมึง มันทำไรให้มึงเขินวะ
ผม : จะบ้าหรอวะ ทำควยไร ไม่มีๆๆ มึงอย่ามาบ้าดิ๊สัส นั่นน้องกูนะ
สาม : กูก็ไม่ได้ว่าไรนี่ ร้อนตัวชิบ
ผม : ควย !!

จบแยกครับ ครูเข้ามาพอดี หลังจากเรียนภาคบ่ายจบ 4 โมงเย็นละ ผมไปรอไอ่ฟอร์ดที่โต๊ะหิวอ่อนครับ สักพักโทรศัพท์ผมเข้า

ผม : โหลครับ ใครครับ
..... : พี่เอง
ผม : พี่ไหน ผมมีแต่น้องชาย
..... : เฟิร์สๆ
ผม : อ้อ พี่เฟิร์ส มีไรอ่าพี่
พี่เฟิร์ส : มือหายยัง
ผม : อืมม....ยังครับ แสบๆอยู่
พี่เฟิร์ส : แล้วนี่เราอยู่ไหน
ผม : ผมอยู่โรงจอดรถอ่า
พี่เฟิร์ส : เคๆ พี่ไปหา ตึ๊ด ตึ๊ด ตึ๊ด......
ผม : อ้าว นึกจะวางก็วาง (ผมเปิดสั่นแล้วยัดโทรศัพท์ไว้ในกระเป๋า)
พี่เฟิร์ส : อาร์มๆๆ (ตะโกนเรียกผมมาแต่ไกล)
ผม : ครับพี่
พี่เฟิร์ส : รีบป่าว
ผม : ไม่ครับ กว่าน้องจะเรียนเสร็จก็อีกสองชั่วโมงอ่ะ
พี่เฟิร์ส : งั้นหาไรกินกัน
ผม : อื้ม ได้พี่ พี่ไม่รีบอ่อ
พี่เฟิร์ส : ไม่ๆ ไปเลยเลยๆ จะไปเลยป่าว
ผม : ได้ๆ

พี่เฟิร์สวิ่งไปเอามอไซต์มาจอดหน้าผม ผมไม่เข้าใจว่าเค้าจะวิ่งทำไม ผมซ้อนพี่เค้า แล้วพี่เฟิร์สก็พาผมไปคลินิคครับ

ผม : มาทำไม
พี่เฟิร์ส : เช็คแผล
ผม : ไม่ต้องๆๆ
พี่เฟิร์ส : ไม่เอาอาร์ม ดูหน่อยเหอะ พี่ใจคอไม่ดี
ผม : บ้าไร ไม่ต้องๆ อาร์มไม่เป็นไรจริงๆ
พี่เฟิร์ส : ไม่ได้อาร์ม ดูหน่อยนะ

พี่เฟิร์สลากผมเข้าไปในคลินิครับ จากที่ไม่ได้ยากิน ทีนี้ได้มาเพรียบเลย พวกยาฆ่าเชื้อ ยาแก้ปวด ยาอักเสบละก็สาระพัดยาทา (เยอะชิบ)

พี่เฟิร์ส : กินไรป่าว
ผม : ไม่หิวเล่า
หมอ : ทั้งหมด 680 ค่ะ (หูววว แพงชิบ)
พี่เฟิร์ส : เคครับพี่
ผม : พี่เฟิร์ส อาร์มจ่ายเอง
พี่เฟิร์ส : ไม่ได้ พี่ทำเราเจ็บนะ
ผม : พี่ทำอย่างงี้กับทุกคนเลยป้ะ
พี่เฟิร์ส : ไม่อ่ะ พี่ทำเฉพาะคนที่สำคัญเท่านั้น อ้ะนี่ครับ 700 ไม่ต้องทอนครับ (คนสำคัญเท่านั้นหรอ ยังไงผมงงกับเค้าละ แล้วพี่เฟิร์สก็ลากผมออกมากินข้าวร้านข้างๆครับ)
ผม : พี่เฟิร์ส พี่ไม่ไปหาแฟน แฟนพี่ไม่ว่าหรอ
พี่เฟิร์ส : แฟนไร พี่ไม่มี
ผม : ใช่ป่าวว
พี่เฟิร์ส : อ้า พี่รับประกันเลย ไม่มีจริง (ยิ้มให้ผม)
ผม : อ่ะจ้าาา
แม่ค้า : จะคุยอีกนานมั้ย แหม่จะจีบกันนอกร้านโน่นเลย คนเยอะแยะ
พี่เฟิร์ส : โห่ป้ากรอบ คุยนิดเดียวเอง
แม่ค้า : ให้ไวๆ เอาไร
ผม : ผมเอาข้าวหมูทอดครับ
พี่เฟิร์ส : หมูทอดกระเทียมป้า
แม่ค้า : ก็แค่เนี้ย (เดินออกไป)
ผม : ป้าร้านนี้ดุเนาะ
พี่เฟิร์ส : ร้านแม่เพื่อนพี่เอง แกเป็นคนงี้แหละ แต่ใจดีนะ
ผม : อืมๆๆ

หลังจากกินข้าวเสร็จ พี่เฟิร์สมาส่งผมที่บ้านแล้วกลับไป ผมเดินเข้าไปไม่เจอรถ สงสัยมันยังไม่เลิกเล่นมั้ง แล้วผมก็ขึ้นไปอาบน้ำแต่งตัวเตรียมจะนอนครับ แต่อยู่ๆดันอยากกินนมซะงั้น ผมเลยเดินลงไปเอานมข้างล่าง พอดีกับไอ่ฟอร์ดเดินเข้ามาพอดี

ผม : ฟอร์ด ไปไหนมา (มันเงยมองหน้าผมแล้วเดินพุ่งตรงมา)
ฟอร์ด : มึงไปไหนมา (มองผมอย่างโกรธๆ)
ผม : ไปหาหมอกับพี่เฟิร์ส (มันน้ำตาไหลเลยครับพอได้ยินชื่อพี่เฟิร์ส)
ฟอร์ด : ทำควยไร ปล่อยให้กูหาซะทั่ว มึงรู้มั้ยกูไปกลับโรงเรียน 4 รอบ โทรหามึง 70 กว่าสาย หาที่ห้างก็ไม่เจอ โทรหาพี่สามเค้าก็ไม่รู้ แต่มึงไปกับคนอื่นไม่บอกกู ปล่อยให้กูหามึงเนี่ยนะ มึงเป็นเหี้ยไรไปจะทำไง กูจะทำไงวะอาร์ม
ผม : เออ กูขอโทษ กูผิดเอง กูนึกว่าจะไปแปปเดียว
ฟอร์ด : แปปเหี้ยไร ที่หลังอ่ะ โทสับไม่ต้องพกนะ มึงเกิดเป็นไรมากูจะทำไงเหี้ย
ผม : มึงจะเป็นเหี้ยไรก็เรื่องของมึง กูแค่ไปกับพี่เฟิร์สแค่นี้เองฟอร์ด
ฟอร์ด : แต่ทิ้งกูให้อยู่คนเดียว (มันพูดคำนี้มันดูเจ็บๆยังไงไม่รู้สำหรับผม มันมองหน้าผมนิ่งๆกับน้ำตาที่ไหล ผมได้แต่ยืนเงียบไม่พูดไร จนมันเดินออกจากบ้านและขับรถไป)

ผมรู้ว่ามันห่วงผม แต่มันกลับแปลกๆยังไงไม่รู้เวลาที่มันพูดคำที่คนทั่วไปพูดเหมือนกัน แต่มันรู้สึกคนละแบบ คนอื่นจะแค่นอยด์ๆแต่กับมัน ผมรู้สึกเจ็บแล้วก็หดหู่ยังไงไม่รู้

ผมเดินขึ้นมาเปิดโทสับในกระเป๋าดู จริงๆด้วย มันโทรมาหาผม 70 กว่าสาย ไอ่สาม พี่เฟิร์ส พี่ไอซ์ รวมกันก็หลายสายอยู่ แต่ไอ่ฟอร์ดเยอะเป็นพิเศษ ข้อควาที่ไอ่ฟอร์ดพิมมาหาผมอีกเยอะแยะไปหมด ผมก็นั่งอ่านไปเรื่อยๆ มันพิมมาว่า มึงอยู่ไหน หายไปไหน เมื่อไหร่จะกลับ กูเป็นห่วงโน่นนั่นนี่ จนหลับไป ตื่นมาอีกทีรู้สึกเหมือนแน่นหน้าอก หนักๆตัว เจ็บคอ ตอนแรกก็นึกว่าผีอำ พอลืมตามอง

ผม : ไอ่ฟอร์ด มึงทำเหี้ยไรเนี่ย

มาต่อละคร้าบบบ งานเยอะไปหน่อยเลยไม่ค่อยได้พิม โทดน้า

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by zero1 Mon Nov 07, 2016 7:26 pm

กำลัง นุกเลย ต่ออีก นิด ดิ

zero1

ตั้งหัวข้อ by korn7 Mon Nov 07, 2016 8:30 pm

555555 ต่ออีกนะครัช
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Mon Nov 07, 2016 9:35 pm

มาต่ออีกนะครับบบบ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Mon Nov 07, 2016 10:02 pm

ค้างง้าาาาา
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Wed Nov 09, 2016 10:49 pm

แงงงง ไอ่ฟอร์ดไม่คุยด้วยมาสามวันแล้วอ่าา ไม่รู้ทำไม

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Wed Nov 09, 2016 10:49 pm

แงงงง ไอ่ฟอร์ดไม่คุยด้วยมาสามวันแล้วอ่าา ไม่รู้ทำไม

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by zero1 Wed Nov 09, 2016 11:18 pm

ง้อ ๆๆๆๆ

zero1

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Wed Nov 09, 2016 11:30 pm

ยังไม่รู้เลยมันงอลเรื่องไร

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Fordy Wed Nov 09, 2016 11:48 pm

มึงยังไม่รู้ตัวอีกหราอาร์ม กูไม่ได้โง่นะ กูบอกแล้วไง ไม่ชอบให้เล่าเรื่องส่วนตัวอ่า กลับบ้านด่วนเลิกแดกได้ละหมูกะทะอ่ะ เรามีเรื่องต้องคุยกันยาว

Fordy

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Thu Nov 10, 2016 11:19 am

-_- ไปเคลียกันให้เสร็จๆนะคะหนุ่มๆ
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Nov 11, 2016 5:39 pm

อยากอ่านต่ออ่าาา. มาต่ออีกนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sat Nov 12, 2016 2:34 pm

รีบมาต่อน้ะค่ะ
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sat Nov 12, 2016 9:05 pm

ผม : ไอ่ฟอร์ด มึงทำเหี้ยไรเนี่ย !!
ฟอร์ด : มึงรักกูหรือเปล่า (มันนั่งคร่อมผม ล็อคแขนขาผมอีก กลิ่นเหล้านี่หึ่งเลย)
ผม : รักดิ มึงน้องกูนี่
ฟอร์ด : กูหมายถึงแบบคนรักอ่ะอาร์ม (มองผมตาสะลึมสลือ)
ผม : แบบพี่น้องใช่มั้ย
ฟอร์ด : คนรักดิวะ คนรักอ่ะ คนรักๆๆ (พูดไป เขย่าผมไป)
ผม : รักๆๆ
ฟอร์ด : จริงนะเว่ยอาร์ม
ผม : เออจริงๆ (ผมพูดให้มันหยุดทำแค่นั้นแหละ)
ฟอร์ด : กูก็รักมึงอาร์ม กูรักมึง ที่ไม่ใช่แบบพี่น้องอ่ะ กูไม่ได้เมานะอาร์ม กูสติดีทุกอย่าง
ผม : อืมๆๆ
ฟอร์ด : มึงรักกูจริงๆใช่ป้ะ
ผม : อืมม

แล้วมันก็ก้มลงมาจูบปากผม อึ้งไปดิครับ ไม่คิดว่ามันจะทำ ตอนแรกผมขัดขืนมันหน่อย แต่มันเล่นจูบบี้อยู่อย่างนั้นเลยครับ พอผมสงบลง มันก็ถอนจูบออก (สัสฟอร์ด จูบแรกกูด้วย)

ฟอร์ด : อาร์ม กูจริงจังนะเว่ย
ผม : เรื่อง
ฟอร์ด : มึงเป็นแฟนกับกูนะอาร์ม
ผม : เป็นทำไม
ฟอร์ด : บอกให้เป็นก็เป็นดิ (มาบังคับผมอีก)
ผม : เออๆๆ เป็นๆๆ (มันนั่งลงที่ตักผมแล้วดึงผมไปหามัน แล้วหยิบกล่องอะไรไม่รู้ครับ 2 ใบ ออกมาจากกระเป๋า แล้วมันก็สวมให้ผม)
ฟอร์ด : ใส่ให้หน่อยดิ (ผมก็ใส่ให้มันครับ)
ฟอร์ด : เป็นแฟนกันแล้ว อย่าถอดแหวนออกนะ
ผม : มึงขอกูเป็นแฟนง่ายๆแบบนี้เลย
ฟอร์ด : ช้าทำไม เดี๋ยวพวกเหี้ยก็คาบของกูไปแดกหมด
ผม : เก่งจัง เก่งจริงๆ
ฟอร์ด : ถามข้อดิ
ผม : อืมว่า
ฟอร์ด : รักกูเพราะไร (มาถามกันอีก จะตอบว่าไรดีเนี้ยย)
ผม : ก็ เอ่ออ....
ฟอร์ด : จริงๆ มึงไม่ได้รักกูใช่ป้ะอาร์ม (น้ำตามันเริ่มมา)
ฟอร์ด : มึงตอบเพื่อให้กูสบายใจใช่มั้ยอาร์ม มึงทำไมทำงี้อ่า ฮือๆๆ
ผม : ไม่ใช่สักหน่อย กูรักมึงจริงๆอาร์ม กูรักมึงเพราะมึงคอยปกป้องกู กูทำผิดมึงก็รับผิดแทนกู กูอยู่กับมึงแล้วกูรู้สึกดี พอมึงกอดกู กูก็อุ่นๆยังไงไม่รู้ อยู่ใกล้มึงแล้วใจกูเต้นแรง กูรู้สึกหวั่นไหวกับมึงตลอด กะ.....

แล้วมันก็จูบปากผมครับ จูบแช่สักพักก็ถอนออก ตอนแรกก็กะจะแค่ให้มันหยุดทำเฉยๆ แต่มันดันบอกความรู้สึกจริงๆไปอีก

ฟอร์ด : พอแล้วอาร์ม กูรู้แล้วว่ามึงรักกู
ผม : มึงรู้ได้ไง มึงไม่คิดว่ากูพูดเล่นล่ะ
ฟอร์ด : มึงพูดจริงกูรู้

มันก้มลงมาจูบผมอีกรอบนึง คราวนี้มันรุกผมหนักกว่าเดิม เริ่มมีอาร์ม มันดันผมนอนลงเตียงแล้วไซค์คอผม ดูดคอผมจนมันเจ็บไปหมด แล้วมันก็เริ่มดูดหัวนมผม เริ่มบิ๊วอารรมณ์ผมจนผมมีไปกับมัน ผ่านไปสักพักมันเริ่มเอานิ้วแยงเข้ามาในก้นผม ไม่ใช่นิ้วเดียวนะ ยัดมาทีเดียว 3 นิ้ว เจ็บสุดๆเลย พอมันเห็นว่าผมเจ็บ มันก็ก้มลงมาจูบปากผมแล้วแลกลิ้นกัน สักพักมันถอนจูบออก ผมมองมัน มันกำลังเอาเคของมันเข้ามาในก้นของผม ตอนแรกก็โอเคอยู่ แต่พอเข้ามาได้แค่หัวนี่ดิ

ผม : ฟอร์ด เอาออกๆ
ฟอร์ด : ทำไมครับ
ผม : อาร์มเจ็บ เอาออกๆ
ฟอร์ด : ทนหน่อยนะคนดี (ลูบหัวผม ลูบแก้มผม)
ผม : เอาออกนะฟอร์ด อาร์มเจ็บ อึดอัดอ่ะ หายใจไม่ออก
ฟอร์ด : อีกนิดนะอาร์ม (แล้วมันก็ค่อยๆแทงเข้ามาครับ ถ้าวัดขนาดแล้วความยาว ยาวกว่าไอโฟน 6+ นิดนึง กำไม่มิดครับ เจ็บสุดๆ)
ผม : อะ อะ เอาออก ไปเลย หะ หายใจ ไม่ ออกก (ผมเด้งตัวไปกอดมันแน่นเลยครับ มีจิกหลังด้วยนิดหน่อย)
ฟอร์ด : เดี๋ยวซี่อาร์ม (แล้วมันก็ค่อยๆขยับเอวของมัน)
ผม : ฟอร์ด อ้ะๆ เจ็บ อาร์มเจ็บ อ้ะๆๆ
ฟอร์ด : อื้มม ทนหน่อยนะ

แล้วมันก็ก้มมาจูบปากผมแต่เอวมันยังซอยอยู่นะครับ แล้วมันก็ค่อยๆซอยเร็วขึ้น มันทรมานไปหมดเลยครับ ผ่านไป 15 นาทีนิดๆ มันใกล้จะแตก ผมก็เหมือนกัน มันซอยเร็วกว่าเดิม ผมมองหน้ามัน หน้ามันฟินมากครับ

ฟอร์ด : อ้ะๆๆ อาร์ม อาร์ม จะออก อ้าาาา (มันเสร็จพร้อมกับผมพอดี ตัวมันกระตุกอยู่ 4-5 ทีครับแล้วมันก็ฟุบลงทับตัวผม)

ฟอร์ด : รักอาร์มนะ ฟอร์ดรักอาร์ม (หอมแก้มผมฟอร์ดใหญ่ก่อนจะดึงผมไปกอดแล้วลูบหัวผมครับ ตอนนั้นเรี่ยวแรงผมไม่มีเลย พูดก็ไม่ออกครับ)
ฟอร์ด : อาร์ม ได้ยินฟอร์ดมั้ย
ผม : (พยักหน้า)
ฟอร์ด : ฟอร์ดรักอาร์มนะ รักมากๆ (จุ๊บเหม่งผมแล้วกอดผมแน่นขึ้น)
ฟอร์ด : นอนนะคนดีของเค้า (พอผมหลับตาลง เท่านั้นแหละ ผมหลับไปเลย)

เป็นไง การขอผมเป็นแฟนของไอ้ฟอร์ด บังคับสุดๆหึ ขอโทษครับที่หายไปนาน พอดีไอ่ฟอร์ดจับได้ว่าผมพิมนิยาย เมื่อวันนั้นกลับบ้านเที่ยงคืนโดนด่ายับเลย โดนเยเฮ๊ดด้วย 5555 ยังไงก็ฝันดีกันนะครับทุกคน เจอกันตอนหน้าครับ ผมจะเล่าให้ถึงปัจจุบันให้เร็วที่สุดครับ see yaaaaa !!!

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Nov 12, 2016 9:13 pm

มาต่อไวๆนะครับบบบบ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sat Nov 12, 2016 9:36 pm

ค้างมากกกกกก ต่อเร็วๆน่ะพี่
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Nov 12, 2016 9:40 pm

5555555
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Sat Nov 12, 2016 10:15 pm

มาต่ออีกนะค้าบบบบบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Sat Nov 12, 2016 11:20 pm

สามีลงโทษเป็นทุกครัวเรือนค่ะ
มีปัญหาอะไรปรึกษาได้ในอีกกระทู้นะคะ
และก็อย่าทะเลาะกันแรงนะคะเดี๋ยวฝืนไปไม่ไหวมานี่หนักเลยนะคะ
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sun Nov 13, 2016 3:59 pm

oohsehun888
oohsehun888

หน้า 2 จาก 3 Previous  1, 2, 3  Next

ขึ้นไปข้างบน