G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

Fordy
HaWaithix
Gpicassso
korn7
TAnChyZ4u
8934tar
chonla99
zero1
Armmt_apk
13 posters

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

Go down

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) Empty น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Tue Nov 01, 2016 10:15 pm

หวัดดีจ้า ผมชื่ออาร์มนะ เป็นคนกรุงเทพครับ ผมซุ่มอ่านมาหลายเรื่องละ กะจะมาพิมเรื่องตัวเองบ้าง ผมมีน้องชายคนนึงชื่อฟอร์ดครับ เป็นเด็กที่เสียพ่อแม่ไปตั้งแต่เด็กแล้ว พ่อแม่ผมเลยเอามาเลี้ยงครับ ฟอร์ดกับผมห่างกัน 1 ปี มันสูงกว่าผมมากครับ มีกล้ามด้วย ผมเป็นประเภทแห้งๆ ผอมๆ ตัวเล็กครับ (เค้าว่ากันงั้นนะ) ไอ่ฟอร์ดมันมีนิสัยที่โตเกินวัย ชอบปกป้องผม ไม่ว่าจะทำไรมันจะออกรับแทนผมตลอด ผมรู้สึกมันจะหวงผมด้วยนะเวลาผมคุยกับคนอื่น อันนี้ไม่ได้คิดไปเองจริงๆ และที่สำคัญมันหล่อมากครับ แฮร่ๆ

เรื่องมันเกิดเมื่อตอนที่ผมกำลังขึ้น ม.5 ครับ ตอนนั้นใกล้เปิดเทอมละ

ฟอร์ด : อาร์มๆ กินข้าวป้ะ (เราคุยกันแบบไม่มีพี่น้องครับ)
ผม : อืม กินไรอ่ะ
ฟอร์ด : ก็....อืมม ข้าวหมูทอดป้ะ อาร์มไม่กินเผ็ดอ่ะ
ผม : ก็ได้ๆ ไม่เบื่อไงกินหมูทอดทุกวัน
ฟอร์ด : ไม่อ่ะ ฟอร์ดตามใจอาร์ม
ผม : อืมๆ

ผมไม่ได้สนใจไร ไอ่ฟอร์ดก็สั่งข้าวไป ส่วนผมก็เล่นโทสับครับ ก็มีคนทักๆผมมาบ้าง ผมก็คุยไปตามมารยาทครับ

ฟอร์ด : สนใจกันบ้างก็ได้แหม (ทำสายตาใส่ผม)
ผม : ช่วยไม่ได้ คนมันน่ารักอ่ะนะ (มันเบ้ปากใส่ผมแล้วหันไปทางอื่น)

มึงนี่แม่งน่าจริงๆไอ่เด็กบ้า ระหว่างรอข้าว ผมก็ยังนั่งเล่นโทสับไป อยู่ๆก็มีพี่คนนึงทักผมมาครับ เป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียน แต่ผมไม่รู้จักชื่อเค้าหรอก 5555

? : ดีครับ ^^
ผม : ครับ
? : ว่างป่าว
ผม : ครับ มีไรป่าว
? : ป่าวครับ พี่แค่จะทักมาคุยกับอาร์มเฉยๆ (รู้จักชื่อผมด้วย ผมกดเข้าไปดูโปรไฟล์เค้า คือใช้ได้เลยครับ)
ผม : พี่รู้จักขื่อผมด้วยอ่อ ?
? : รู้จักดิ เราดังจะตาย (กูดังขนาดนั้นเลยหราาา (เขิน >.<)
? : เอ้อพี่ลืมแนะนำตัว พี่ชื่อไอซ์นะครับ
ผม : พี่ไอซ์ อ่าครับ
พี่ไอซ์ : ทำไรอยู่หรอ
ผม : กำลังจะกินข้าวครับพี่
พี่ไอซ์ : แล้วไม่ได้คุยกับพี่ด้วยหรอ (น๊านน หยอดกันอีก)
ผม : หยอดเค้าหราาา
พี่ไอซ์ : 555555555
ฟอร์ด : จะคุยอีกนานป้ะ ข้าวมาแล้วก็กินดิวะ (กรอกตาใส่ผม)
ผม : ครับๆพี่ครับ กูเป็นพี่มึงหรือมึงพี่กูวะเนี่ย
ฟอร์ด : จะกินไม่กินอาร์ม วางด้วยโทสับอ่ะ
ผม : ครับพี่ครับ (ผมวางอย่างเร็วแล้วตักข้าวกิน)

ระหว่างกินข้าว พี่ไอซ์ก็ทักผมมา ผมชะเง้อมองแต่ฟอร์ดมันหยิบไปครับ

ฟอร์ด : กินข้าว !!
ผม : คร้าบบบ

ผมกินข้าวต่อแล้วมองไอ่ฟอร์ดเป็นระยะๆ มันก็ถลึงตาใส่ผมครับจนข้าวหมด เราก็เดินกลับบ้านกัน มื้อนี้เสี่ยฟอร์ดเลี้ยงครับ

ฟอร์ด : อาร์ม ถ้าสมมติฟอร์ดมีแฟน อาร์มจะทำยังไง
ผม : ทำไงอะไร ก็เรื่องของมึงดิ
ฟอร์ด : รู้ป้ะสเป็คฟอร์ดเป็นไง
ผม : คงจะ ขาว สวย หมวย อึ๋มใช่มะ
ฟอร์ด : ก็ไม่เชิง ฟอร์ดชอบคนขาว น่ารัก ตัวเล็ก ที่สำคัญเข้าใจกันทุกเรื่อง (โอบเอวผม มันชอบทำอย่างนี้กับผมประจำเลย ผมก็ไม่คิดไร)
ผม : อืม ก็น่ารักดีนี่
ฟอร์ด : อาร์ม คืนนี้ฟอร์ดนอนด้วยนะ
ผม : อืม ตามใจ จะย้ายมาอยู่ด้วยกันก็ได้นะ
ฟอร์ด : จริงนะ
ผม : เออออ
ฟอร์ด : เย้ๆๆๆ (มึงจะดีใจไรปานน๊านน)

พอถึงบ้าน ผมเดินไปคุยกับแม่ ส่วนไอ่ฟอร์ดก็ขึ้นไปบนบ้านทำไรของมันไม่รู้ตึงตังๆ

แม่ : อาร์ม ฟอร์ดทำไรลูก
ผม : ไม่รู้มันแม่ แม่อาร์มไปก่อนนะ ง่วงละ
แม่ : ฝันดีลูก (หอมแก้มผม)

ผมเดินขึ้นบ้านแล้วเปิดประตูห้องผม

ผม : ฟอร์ด มึงทำไรเนี้ย
ฟอร์ด : ก็จะมาอยู่ห้องเดียวกันไง (นั่งเก็บเสื้อผ้าเข้าตู้ครับ)
ผม : โอ้โห มึงไม่คิดว่ากูจะพูดเล่นเลยไง
ฟอร์ด : พูดแล้วพูดเลย ห้ามคืนคำ
ผม : เออตามใจละกัน (กรอกตาหนักมาก)

เสร็จละผมก็เข้าไปอาบน้ำแล้วออกมาแต่งตัวข้างนอก แล้วก็มานั่งเล่นโทสับที่เตียง เปิดเฟสดู พี่ไอซ์ทักมาหาผมเต็มเลยครับ

พี่ไอซ์ : ชอบการ์ตูนไรหรอ 4:32 pm
พี่ไอซ์ : ......... 4:35 pm
พี่ไอซ์ : เงียบ 4:50 pm
พี่ไอซ์ : พี่กวนเราป่าว 5:10 pm
ผม : ป่าวครับ พี่ไอซ์ โทดทีครับพึ่งถึงบ้าน (ผมมาตอบเค้าอีกที 7:58 pm ตอบปุ๊บทักปั๊บ)
พี่ไอซ์ : นึกว่าจะเบื่อกันซะละ (ตอบเร็วซะด้วย)
ผม : ฮ่าๆๆๆ ไม่คร้าบบบ
พี่ไอซ์ : นี่ทำไรอยู่
ผม : ผมอ๋อ นอนเล่นพี่ พึ่งอาบน้ำเสร็จ
พี่ไอซ์ : นอนกับใคร
ผม : กับน้องชายครับ แล้วพี่ทำไรอ่า
พี่ไอซ์ : กำลังกินข้าว กินด้วยกันป่าว
ผม : พึ่งกินเมื่อเย็นนี้เอง
พี่ไอซ์ : โห่ อยากกินด้วยจัง
ผม : คราวหน้านะพี่ (ไอ่ฟอร์ดก็มานั่งข้างๆผมแล้วดูผมพิม)
พี่ไอซ์ : พรุ่งนี้เปิดเทอม มากินข้าวกับพี่ได้ป่าว
ผม : ก็ได้อยู่นะ เที่ยงๆเนาะ
พี่ไอซ์ : โอเคเลย เจอที่ทางขึ้นโรงอาหารนะ (ไอ่ฟอร์ดจิ๊ปาก นอนลงเอามือไว้ท้ายทอย)
พี่ไอซ์ : พี่ขอเบอร์ได้ป่าว
ผม : ได้ครับพี่ xxxxxxxxxx
พี่ไอซ์ : พรุ่งโทรปลุกนะ
ผม : คร้าบบบ พี่ไอซ์ครับ
พี่ไอซ์ : ครับ
ผม : อาร์มนอนก่อนนะ พรุ่งนี้ตื่นเช้าอีก
พี่ไอซ์ : นอนเร็วอ่า พึ่งสองทุ่มกว่าเอง
ผม : มันง่วงๆอ่ะพี่
พี่ไอซ์ : โอเคๆ งั้นฝันดีนะ ฝันถึงพี่ด้วยนะอาร์ม
ผม : โหยพี่ เอาทุกเม็ดเลยนะ
พี่ไอซ์ : ฮ่าๆๆๆๆ ชอบป้ะล่ะ
ผม : ก็นะ >.<
พี่ฟอร์ด : ชิ !! (ผมเหล่มันหน่อยๆ แล้วหันมาสนใจโทสับต่อ)
ผม : อาร์มไปละนะพี่ไอซ์ ฝันดีครับ ^^
พี่ไอซ์ : ฝันดีครับ ^^ (ส่งสติ๊กเกอร์ปากจู๋)
ฟอร์ด : หึ ! (นอนหันหลังให้ผม)
ผม : เป็นไร
ฟอร์ด : เงียบไปเลย
ผม : เอ๊า ? ก็ถาม เป็นไร
ฟอร์ด : เงียบๆดิ๊จะนอน

ผมไม่พูดไรต่อ วางโทสับแล้วนอนหันหลังให้มัน เป็นบ้าไรไม่รู้ อยู่ๆก็มาอารมณ์เสียใส่ พอตกดึกผมรู้สึกเหมือนไอ่ฟอร์ดจะดึงผมไปกอดครับ มันอุ่นๆดี ผมไม่ได้ขัดไรมันผมก็นอนของผมต่อไปจนมาตอนเช้า พี่ไอซ์ก็โทรมา

ผม : ฮาโหล ใครคร้าบบ
? : พี่เอง
ผม : พี่ไอซ์หรอ
พี่ไอซ์ : อื้ม ตื่นยางง
ผม : ยังมั้งพี่
พี่ไอซ์ : กวนๆ
ผม : พี่ตื่นเช้าจัง
พี่ไอซ์ : ใจสั่งมา
ผม : ห้ะ ? (ไม่รู้เรื่องจริงๆครับ เบลอๆตอนเช้า)
พี่ไอซ์ : ใจ สั่ง มา !!
ผม : อ่าา ฮ่าๆๆ
พี่ไอซ์ : ขำไร
ผม : ป๊าวว (ไอ่ฟอร์ดกอดผมแน่นขึ้น)
พี่ไอซ์ : กลางวันอย่าลืมนะ เรามีนัดกับพี่
พี่ไอซ์ : ไปอาบน้ำไป เจอกันที่โรงเรียนนะ
ผม : โอเคพี่ แค่นี้นะ ^^
พี่ไอซ์ : ครับ ^^

ผมหันไปมองไอ่ฟอร์ด รายนั้นนอนยิ้มเลย มันฝันไรของมันนะ

ผม : ฟอร์ด ตื่น !!
ฟอร์ด : อืม เช้าละ (ดันมันออกเบาๆ)
ผม : เออ 6 ครึ่งละ
ฟอร์ด : อาบก่อนดิ ขออีกแปปนึง
ผม : อืม

ผมลุกไปอาบน้ำเสร็จแล้วออกมาเรียกมัน

ผม : ฟอร์ด ตื่นได้แล้ว
ฟอร์ด : อีก 5 นาทีนะ
ผม : ไม่ห่งไม่ห้าอ่ะ ไปอาบน้ำฟอร์ด (ดึงมันจากบนเตียงลงมาข้างล่างมันก็ไม่ลุกครับ)
ผม : ถ้าไม่ตื่นก็กลับห้องไปเลยไป
ฟอร์ด : โห่ไรอ่ะ แค่ 5 นาทีเองวุ้!!

อารมณ์เสียใส่ผมแล้วเดินเข้าไปอาบน้ำ อะไรของมันเนี่ยจนผมแต่งตัวเสร็จก็ลงมาข้างล่าง เจอแม่ทำข้าวอยู่

ผม : แม่มีไรกินมั่ง
แม่ : ผัดผักไก่ กะไข่เจียว น้องล่ะลูก
ผม : พึ่งอาบน้ำอ่ะแม่
ฟอร์ด : อาร์มๆ !! (ตะโกนมาจากบนบ้าน)
ผม : อะไร (มันก็วิ่งลงมาครับ เสื้อยังใส่ไม่ดีเลย แต่ผมแอบเห็นหุ่นมันนะ มีซิคแพคด้วย แอบแซบนะเนี่ย ม.4 เอง)
ฟอร์ด : นึกว่าหายไปไหน ไปโรงเรียนพร้อมกันดิ
ผม : เออ
ฟอร์ด : แม่ มีไรกินมั่งอ่ะ
แม่ : ผัดผักไก่กะไข่เจียว (ลูบหัวมัน)
ฟอร์ด : มีแต่ของโปรดอาร์มอ่ะแม่
ผม : ไข่เจียวไงสัส
ฟอร์ด : รู้ด้วย (ยิ้มกวนๆ)
ผม : (กรอกตาใส่มันแล้วกินต่อจนอื่ม เราก็ไปที่รถกัน)
ฟอร์ด : ขับให้ป่าว
ผม : ก็ต้องอย่างนั้นป้ะ (ยื่นกุญแจให้มัน เราเอารถเก๋งไปครับ ผมขับไม่เป็นหรอก มันขับให้ตลอด)

ระหว่างทางจะไปโรงเรียน ผมก็เล่นโทรสับไปด้วยพี่ไอซ์ก็โทรมาครับ

พี่ไอซ์ : โหลลล ถึงไหนละอ่า
ผม : ใกล้ละครับ พี่อ่า
พี่ไอซ์ : พี่รอหน้าโรงเรียนนะ (ถึงหน้าโรงเรียนพอดีครับ เห็นพี่ไอซ์ยืนอยู่)
ผม : เห็นละพี่

ไอ่ฟอร์ดขับรถอีท่าไหนของมันไม่รู้ ไปเฉี่ยวพี่ไอซ์ครับ พี่เค้าเกือบล้มเลย

ผม : ขับรถบ้าไรของมึงเนี่ย
ฟอร์ด : โทษที ไม่เห็น (ทำหน้าต่างจากที่พูดมาก ผมไม่พูดไร รีบลงไปหาพี่ไอซ์ครับ)
ผม : พี่ไอซ์เป็นไงบ้าง
พี่ไอซ์ : พี่ไม่เป็นไร
ผม : ขอโทษแทนน้องด้วยนะพี่ ปกติมันขับดีกว่านี้อ่ะ
พี่ไอซ์ : ไม่เป็นไรๆ
ฟอร์ด : ก็ไม่ตายนี่

มันยืนกอดอกอยู่หลังรถ ทำหน้ากวนๆใส่พี่ไอซ์แล้วขึ้นรถไป ผมหันไปมองพี่ไอซ์ เค้ามองตาขวางใส่ไอ่ฟอร์ดจนขับรถเข้าไปในโรงเรียน

สนุกกันหริอป่าวอ่า ยังไงก็ติกันได้นะครับผม พรุ่งนี้เปิดเทอมแล้วว

Armmt_apk
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) Empty Re: น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by zero1 Wed Nov 02, 2016 1:18 am

ต่อ อีก น่าาาาา

zero1

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) Empty Re: น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Nov 02, 2016 4:59 am

สนุกมากครับเรื่อง ราว น่าติดตาม
ติดตามครับ

แก้ไขล่าสุดโดย chonla99 เมื่อ Wed Nov 02, 2016 6:16 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 8934tar Wed Nov 02, 2016 6:08 am

สนุกต่ออีกๆ
8934tar
8934tar

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Wed Nov 02, 2016 8:40 am

ติดตามนะครับ. ต่ออีกนะ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Wed Nov 02, 2016 7:05 pm

ชอบๆๆๆ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Thu Nov 03, 2016 7:56 pm

ต่ออีกน้าาาาา
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:03 am

zero1 พิมพ์ว่า:ต่อ อีก น่าาาาา
คร่าบบบ ^^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:03 am

chonla99 พิมพ์ว่า:สนุกมากครับเรื่อง ราว น่าติดตาม
ติดตามครับ
ขอบคุณนะครับบ ^.^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:04 am

8934tar พิมพ์ว่า:สนุกต่ออีกๆ
ครับบบ ^^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:05 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ติดตามนะครับ.  ต่ออีกนะ
ครับผม ขอบคุณจ้าาา

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:05 am

korn7 พิมพ์ว่า:ชอบๆๆๆ
ขอบคุณนาครับบ ^-^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:06 am

oohsehun888 พิมพ์ว่า:ต่ออีกน้าาาาา
มาบะคร้าบบบ ^^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 04, 2016 1:07 am

ผม : พี่ไอซ์ พี่ไอซ์ครับ
พี่ไอซ์ : ครับ (หันมาหาผม)
ผม : อาร์มขอโทษแทนน้องด้วยนะพี่
พี่ไอซ์ : ไม่เป็นไรครับ แค่เด็กไม่รู้จักโต เข้าโรงเรียนกันเถอะ
ผม : ครับ

ผมเดินตามพี่ไอซ์เข้าไปโรงเรียน มีคนมองพี่ไอซ์เค้าเพรียบเลยครับ พี่ไอซ์หันมามองผมแล้วจับมือ ผมรีบดึงมือออก

ผม : ทำไรอ่ะพี่
พี่ไอซ์ : เดี๋ยวหลง
ผม : ไม่เป็นไรครับ ผมเดินเองได้

แล้วผมก็เดินนำพี่ไอซ์ไปนั่งล่างตึก

พี่ไอซ์ : โกรธพี่หรอ
ผม : ป่าวครับ
พี่ไอซ์ : พี่ขอโทษนะ
ผม : ไม่ได้โกรธจริงๆ
พี่ไอซ์ : ก็เห็นอยู่ว่าโกรธ
ผม : ป่าวสักหน่อย
พี่ไอซ์ : อืมม โรงเรียนนี่ก็แปลกเนาะ เปิดเทอมวันศุกร์
ผม : นั่นดิ
ฟอร์ด : อาร์ม เข้าแถวกัน (นั่งข้างๆผมแล้วมองตาขวางใส่พี่ไอซ์)
ผม : ไปก่อนดิ
ฟอร์ด : ไปด้วยกันดี้ (ดึงผมออกมา ผมยังไม่ทันได้บอกลาพี่ไอซ์เลย)
ผม : ไอ่ฟอร์ด (ผลักมันออก) มึงเป็นบ้าไรเนี่ย
ฟอร์ด : เป็นไร
ผม : มึงทำไมต้องทำนิสัยแบบนั้นใส่พี่ไอซ์ด้วยวะ
ฟอร์ด : กูไม่ชอบขี้หน้ามันอ่ะ มึงจะคบกับมันหรอ
ผม : มึงไม่ชอบเค้าก็เรื่องของมึงดิ กูจะคบใครยังไงก็เรื่องของกู มึงมายุ่งทำไม
ฟอร์ด : กูเป็นน้องมึงนะ
ผม : แล้วถ้ากูห้ามให้มึงรักคนอื่นบ้างมึงทำได้มั้ย (มันเงียบไปสักพัก)
ฟอร์ด : ไม่ !
ผม : น่ะ มึงยังทำไม่ได้เลยฟอร์ด
ฟอร์ด : โว๊ะ เหี้ยเอ๊ยย!! (เดินออกไปอย่างหัวเสีย)

ผมกำลังจะเดินไปเข้าห้องน้ำ ออดก็ดังพอดี ไอ่สามก็โทรมาหาผมด้วยครับ สามเพื่อนสนิทผม เราคบกันอยู่ 2 คนในห้องครับ 55555

ผม : เอ้อว่า
สาม : เหี้ย มาเร็วๆกูเหงา
ผม : เออเนี่ย กูกำลังไปเข้าแถวลั้น
สาม : ลั้นพ่อง ให้ไวๆ
ผม : จ้าาา

ผมเดินไปเข้าแถวครับ เห็นไอ่สามมองซ้ายขวาเหมือนหาใครอยู่ ผมเลยไปแฮร่ใส่หลังมา

ผม : แฮร่ !!
สาม : เหี้ยๆๆ สัสอาร์ม กูตกใจหมด
ผม : ตกใจเป็นกะเค้าด้วยหราตุ๊ด ฮ่าๆๆ
สาม : ตุ๊ดพ่องสิสัส
พี่ไอซ์ : อาร์ม กลางวันนี้พี่ไปนั่งกินข้าวด้วยนะ
ผม : แล้วเพื่อนพี่อ่า (ผมหันไปมองเพื่อนเค้าสองคน)
พี่ไอซ์ : ก็ช่างแม่งดิ
พวกพี่ : อ้าวสัส
? : ทิ้งเพื่อนหาเมีย (พี่อีกคนรีบเอามือปิดปากพี่คนที่พูดครับ)
พี่ไอซ์ : เอ้ออาร์ม นี่ไอ่ยิม (คนที่ปิดปากครับ หล่อใช้ได้เลย เล่นยิมนาสติกครับ) นี่ไอ่สาม (คนที่พูดทิ้งเพื่อนล่ะครับ)
ผม : ชื่อเหมือนกันเลย นี่สามครับ เพื่อนอาร์ม
สาม : ดีครับพี่ไอซ์ แล้วก็พวกพี่ๆหน้าส้นตีน
พี่สาม : ไอ่เชี้ยสาม พ่อมึงตาย
สาม : ว่าตัวเองหราาา
ผม : อ้าวมึงรู้จักกับพี่เค้าด้วยหรอ
สาม : เอ้อ กูเล่นยิมทุกเย็น เลยรู้จักกัน
ผม : อ่อๆ
พี่ไอซ์ : อาร์ม กลางวันนี้พี่รอข้างล่างนะ
ผม : คร้าบบ
พี่ไอซ์ : พี่ไปก่อนนะครับ (โบกมือให้ผมก่อนจะเดินไป)
สาม : พี่เค้าจีบมึงหรอวะ (มันทำหน้าเหมือนไม่ชอบพี่ไอซ์สักเท่าไหร่)
ผม : ไม่ม้างง พี่น้องกัน
สาม : หราาา (ผมหันหลังเข้าแถวครับ)
สาม : อาร์ม กูมีไรจะบอกเกี่ยวกับน้องมึง
ผม : ฟอร์ดหรอ เออว่า (หันไป มันทำหน้าซีครับ)
สาม : เอ่ออ....ไม่มีไร
ผม : เหี้ยนี่ (ผมหันกลับมาเข้าแถวเหมือนเดิมครับ ไอ่สามนี่แปลกๆแหะ)

หลังจากเข้าแถวเราก็ขึ้นเรียนกัน วันนี้ไม่มีเรียนครับ เปิดเทอม ฮ่าๆๆ

ผม : สาม
สาม : ว่า
ผม : สามๆ สามๆๆ
สาม : เรียกหาพ่องมึงหรอ
ผม : กูร้องเพลง ฟรายยยย 5555
สาม : อีเชี้ยย
ผม : เรื่องที่มึงจะบอกกู เรื่องไร
สาม : เรื่องไร
ผม : เกี่ยวกะไอ่ฟอร์ดอ้าา
สาม : บอกไม่ได้ มันความลับขั้นสุดยอด
ผม : อีสามม
สาม : อิอิ (เดินไปหลังห้อง)
ผม : อิพ่อง

พักกลางวัน . . .

ผม : สามป้ะ แดกข้าวกัน
สาม : พี่ไอซ์อ่ะ
ผม : เออมึงไปกะกู

เราสองคนเดินมาข้างล่างครับ เห็นพี่ไอซ์ยืนอยู่ข้างล่างกับเพื่อนๆเค้า

พี่ไอซ์ : กินข้าวกัน
ผม : ป้ะ
พี่ไอซ์ : กินไรอ่าา
ผม : ข้าวมั้ย
พี่ไอซ์ : จะพูดอยู่พอดีเลย
พี่ยิม : ถามเพื่อนมั่งดิโว่ยย
พี่สาม : ไม่ต้องหร๊อก ปล่อยกูสามคนเหงาอยู่ตรงนี้แหละ (กอดคอกันอยู่ 3 คน)
พี่ไอซ์ : เรื่องของมึงดิสัส (จับมือผม)
ผม : พี่ไอซ์ !!
พี่ไอซ์ : แค่จับมือเองง เนาะๆ (หันหน้าไปทางอื่นครับ เดินไปบีบมือผมไป ผมหันไปมองไอ่สาม มันมองที่มือผมก่อนจะมองผมแล้วทำหน้ายังไงไม่รู้ครับ ผมอธิบายไม่ถูก)

โรงอาหาร . . .

พี่ไอซ์ : ของกินเต็มไปหมดเลย อาร์มกินไร
ผม : กิน
ฟอร์ด : อ้ะ ฟอร์ดซื้อให้ (ยื่นข้าวให้ผม มองตาขวางใส่พี่ไอซ์ก่อนจะเดินไป)
ผม : พี่ไอซ์ อาร์มมีแล้วอ่ะ
พี่ไอซ์ : ไม่เป็นไรๆ เดะพี่ไปซื้อก่อน อาร์มไปจองโต๊ะเถอะ
ผม : โอเคครับพี่

ผมเดินไปจองโต๊ะรอพี่ไอซ์กับเพื่อนๆครับ สักพักเค้าก็มาพร้อมกับน้ำเปล่าสองขวด

พี่ไอซ์ : พี่ซื้อมาให้ (ยื่นให้ผมขวดนึง)
ผม : ขอบคุณครับ ^^
พี่ไอซ์ : อาร์ม เย็นนี้กลับไงอ่ะ
ผม : กลับกับฟอร์ดอ่ะพี่
พี่ไอซ์ : โห่ อยากให้กลับด้วยอ่า
ผม : หื้ม ทำไมอยากกลับกับอาร์มอ่ะ
พี่ไอซ์ : ก็อยากไปไหว้แม่อาร์มนี่
ทุกคน : แหวะ !!
พี่ยิม : กูเลี่ยนสัส
พี่สาม : ไปแดกที่อื่นกันดีกว่าม้างง
สาม : ไปกันเหอะพี่ เดี๋ยวเป็นกขค. (ทำหน้าเบ้ๆใส่ผมสองคนแล้วลุกออกไป)
ผม : ไอ้บ้านี่ ทิ้งเพื่อน
พี่ไอซ์ : อยู่ด้วยกันสองคนนี่แหละ เนาะๆ ^^
ผม : จ้าาา ^^

หลังจากกินข้าวเสร็จ เราก็ไปซื้อขนมกันครับ พี่อาร์มไปซื้อให้ ผมรออยู่ข้างนอก ผมหันไปสนามฟุตบอล เห็นไอ่ฟอร์ดเตะบอลอยู่ครับ ตอนมันทำอะไรแบบนี้ มันก็ดูหล่อเหมือนกันแฮะ ไม่ได้ๆๆ !! น้องตัวเองนะ

พี่ไอซ์ : อาร์ม !! ดูไรอยู่
ผม : ดูฟอร์ดมันเล่นบอลอ่ะพี่ (มองตามผม)
พี่ไอซ์ : ไปนั่งตรงนู้นกัน
ผม : อื้มม (เราสองคนเดินไปนั่งโต๊ะหินอ่อน)
พี่ไอซ์ : อาร์ม กินนี่ (ยื่นช็อคโกแลตให้ผม ผมจะหยิบ พี่ไอซ์ก็ปัดมือผมออก)
พี่ไอซ์ : เดี๋ยวพี่ป้อนเอง (ผมกัดไปหนึ่งคำ)
พี่ไอซ์ : อร่อยป่าว
ผม : อืม ก็อร่อยดี
พี่ไอซ์ : พี่ทำเอง เชื่อป่าว
ผม : จริงอ่ะ (มองอย่างไม่เชื่อ)
พี่ไอซ์ : จริงๆ พี่ทำเองเมื่อวานนี้เลย แล้วเอามาฝากที่ร้านค้าเอาไว้
ผม : จะเชื่อดีมั้ยเนี่ย
พี่ไอซ์ : เชื่อเห้อะ (พยักหน้า)
ผม : จ่ะๆๆ เชื่อก็เชื่อ (ยิ้มให้ผม)
พี่ไอซ์ : เรากับฟอร์ดเป็นพี่น้องยังไง
ผม : ก็ พ่อกับแม่ฟอร์ดเสียอ่ะ แม่อาร์มเลยรับเลี้ยงมา
พี่ไอซ์ : ลูกไม่มีพ่อแม่ หึ!! (พูดเบาๆ)
ผม : เมื่อกี้พี่พูดว่าไรนะ ?
พี่ไอซ์ : อ๋อ ป่าวๆๆ พี่แค่บอกว่าฟอร์ดมันน่าสงสารเนาะ
ผม : อืม
พี่ไอซ์ : ถ้าสมมติว่าฟอร์ดมันชอบอาร์ม อาร์มจะทำไง
ผม : ทำไงได้ พี่น้องกันรักกันได้ไงเนอะ
พี่ไอซ์ : พี่น้องกัน จะรักกันได้ไง (ยิ้มอยู่คนเดียว)
ผม : พี่ไอซ์ ม.6 นี่งานเยอะเลยอ่อ เห็นเพื่อนบอกมา
พี่ไอซ์ : อื้ม เยอะมากกกก (เอาหัวซบไหล่ผม)
ผม : ทำงี้คิดนะเนี่ย
พี่ไอซ์ : คิดไรๆ
ผม : จะจีบเค้าอ่อ (แกล้งแซวไปงั้นแหละ)
พี่ไอซ์ : ก็จีบอยู่นี่ไง เมื่อไหร่จะเป็นแฟนพี่อ่ะ
ผม : ล้อเล่นป้ะเนี่ย
พี่อาร์ม : พี่จริงจัง (มองผมอย่างจริงจัง ผมเขวเลยครับ เล่นมองผมซะ)
ผม : เอ่ออ ปวดหัวจัง ฮ่าๆๆ ไปกินยาก่อนนะ เย็นๆเจอกัน (เอามือจับหัวแล้ววิ่งหนีไปครับ)

บ้าเอ๊ยย มาขอเป็นแฟนตอนคนเยอะแยะ อายนะเว่ยไอ่พี่ไอซ์บ้า ผมไม่ได้หันกลับไปมอง ผมวิ่งไปอย่างเร็วเลย แต่ไม่ทันได้มอง อยู่ๆก็วิ่งชนใครไม่รู้ครับ หลบแทบไม่ทัน ทั้งผมทั้งเค้าลุกมาปัดฝุ่น ผมเงยหน้ามองเค้า เชี้ย !! พี่เฟิร์ส เดือนโรงเรียนสุดหล่อครับ ขาวสูง คิ้วเข้ม ดัดฟัน ปากชมพูอีก โอ๊ยยย !!

มาต่อแล้วนะครับบ ขอบคุณครับที่ติดตามกันน้าา อ้อ ครั้งที่แล้วที่บอกว่าเปิดเทอม หมายถึงฟอร์ดนะคร้าบบบ ;p

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by zero1 Fri Nov 04, 2016 10:51 am

อยากเห็น อาร์ม กะ ฟอร์ด จัง เลยยย

zero1

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Fri Nov 04, 2016 5:31 pm

อยากเห็นโมเม้นพี่อาร์มกับพี่ฟอร์ดอ้ะ อีกนานป้ะเนี้ยยย ~~
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Fri Nov 04, 2016 6:05 pm

มาต่ออีกนะคับบบบบบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Nov 04, 2016 7:51 pm

ต่ออีกนะครับบบบบบ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Nov 05, 2016 5:21 am

น้องครับน้อง
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sat Nov 05, 2016 7:04 pm

oohsehun888 พิมพ์ว่า:อยากเห็นโมเม้นพี่อาร์มกับพี่ฟอร์ดอ้ะ อีกนานป้ะเนี้ยยย ~~
ไม่มีร๊อก 55555

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sat Nov 05, 2016 7:05 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะคับบบบบบ
ครับผมม ยังพิมไม่เสร็จเลยอ่า

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sat Nov 05, 2016 7:07 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ต่ออีกนะครับบบบบบ
ครับผมมม
^^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Sat Nov 05, 2016 7:08 pm

korn7 พิมพ์ว่า:น้องครับน้อง
ครับพี่ว๊ากกก ;0

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Nov 05, 2016 7:12 pm

5555 ตอนนี้เป็นพี่ปลอบละคราฟ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sat Nov 05, 2016 9:29 pm

ต่ออีกๆๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

ขึ้นไปข้างบน