G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม

XxARTxX
TAnChyZ4u
kik
0909985781
8 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม Empty ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Wed Jan 25, 2017 8:48 pm

สวัสดีครับ ผมอาร์ทนะ ตอนนี้อยู่ปี3ละครับ เรื่องที่ผมจะเล่ามันเกิดขึ้นตอนผมอยู่ม.4เทอม2 ผมมีเพื่อนอยู่ 2 คนครับ คนแรกปัน เด็กเรียนครับ คอยช่วยติวให้พวกผมตลอด คนสองโย เด็กวงโยครับ ชอบดนตรีเป็นชีวิตจิตใจ ผมมีพี่ชายคนนึงชื่อเอ้ เราห่างกัน 10 ปีได้ครับ ถามว่าทำไมถึงห่างกันขนาดนั้น เพราะตอนที่ผมยังไม่เกิดพี่ชายผมเกิดได้ 2 เดือน แม่ก็เป็นโรคอะไรสักอย่างที่ทำให้มีลูกยาก ทั้งสองคนก็พยายามอยากจะมีลูกชายอีกคนจนหมดปัญญา พอผ่านไป10ปี ผมก็โผล่มาได้ไงก็ไม่รู้ พ่อแม่ละก็พี่ชายเลยตามใจผมเป็นพิเศษครับ กลับมาพูดถึงที่โรงเรียนกันดีกว่าเนาะ วันนั้นเปิดเทอมวันแรก พวกเราก็นั่งที่กันห้องผมนั่งกันแบบ 2-2 ครับ ไอ่ปันกับไอ่โยนั่งด้วยกัน ส่วนผมนั่งหลังพวกมันอีกที ที่สำคัญผมนั่งคนเดียวริมประตูหลังสุดครับ จริงๆผมชอบนั่งหน้านะ แต่ทำไงได้ เด็กวิทย์-คณิต เด็กเรียนทั้งนั้น แย่งหน้าหมด เฮ้อออ

ผมขอเกริ่นไว้เท่านี้นะครับ ยังไงก็ฝากติดตามกันด้วยนะคร้าบ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย XxARTxX เมื่อ Thu Jan 26, 2017 11:52 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

XxARTxX
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม Empty Re: ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Wed Jan 25, 2017 8:55 pm

มาต่อเร็วๆนะคับ รออ่านอยู่^^

Gpicassso

ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม Empty Re: ผู้ชายคนนี้เป็นแฟนผม

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Thu Jan 26, 2017 8:32 am

รออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Jan 26, 2017 5:04 pm

ติดตามนะครับพี่อาร์ท
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sat Jan 28, 2017 9:17 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:มาต่อเร็วๆนะคับ รออ่านอยู่^^
มาละคร้าบบ

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sat Jan 28, 2017 9:17 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:รออ่านนะครับ
มาแล้วคร้าบบ

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sat Jan 28, 2017 9:18 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ติดตามนะครับพี่อาร์ท
ขอบคุณนะคร้าบบ ^^

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sat Jan 28, 2017 9:18 pm

เปิดเรียน ม.4 เทอม 2

ปั้ง ปั้ง ปั้ง !!!

ครู - อ้าวๆๆ จะเสียงดังกันอีกนานมั้ย (เงียบกริบ)
หน. - นักเรียนทั้งหมด กราบ! (ยกมือไหว้ครู)
ครู - ครูก็มีเรื่องจะมาบอก คือมีเพื่อนเราคนนึงย้ายมาจากกรุงเทพฯ อ่ะเข้ามานาย.........

หลังจากครูพูดชื่อจบ ก็มีเด็กชายคนนึงก้าวขาเข้ามาในห้อง แล้วเสียงผู้หญิงในห้องก็เริ่มฮือฮาดังขึ้นเรื่อยๆ จะอะไรซะอีกล่ะ (ผู้ชายไง) แล้วไอ่หน้าหล่อนั่นก็มาหยุดที่หน้าห้อง หน้าตามันหรอ นิ่งๆ ขาวๆ ปากชมพูๆ สูงมากๆครับ น่าจะซัก อืมมม.....ไม่รู้สิ

ครู - กัญจน์  แนะนำตัวให้เพื่อนๆรู้จักสิ
... - สวัสดีครับ ผมชื่อเล่นกัน นายกัญจน์ ........... มาจากกรุงเทพครับ (ยิ้ม)
กิ่ง - น่ารักจังเลย มีแฟนยังค๊ะ (กิ่ง ผู้หญิงที่แรดที่สุด แต่มีผัวแล้ว -..-)
กัน - ยังครับ (ยิ้ม)
กิ่ง - ขอเบอร์ได้ป่าว
เพื่อนๆ - ฮิ้วววววววว
กล้า - อย่าแรดอีกิ่ง (ผัวมันครับ)
กิ่ง - โห่ยเตงอ้าาา
ครู - อ้าวๆๆ พอๆ อาร์ท ข้างๆมีคนนั่งด้วยมั้ย
โย - ไม่มีหรอกครู ไอ่นี่ชอบอยู่เดี่ยวๆ
ครู - งั้นก็ว่าง กัน ไปนั่งตรงนั้นไปลูก
กัน - ครับ (ยิ้ม ไอ้นี่ถ้าจะบ้า ยิ้มอย่างเดียวเลย)

ไอ่เด็กใหม่นั่นเดินมานั่งข้างๆผม จริงๆไอ่โยก็พูดถูกครับที่ผมชอบอยู่คนเดียว ชอบนั่งคนเดียว พอมี 2 ละมันอึดอัดยังไงไม่รู้

ผม - หวัดดี ชื่อไร เราอาร์ทนะ
กัน - แล้วเมื่อกี้ไม่ได้ฟังที่กูแนะนำตัวหรอ (มองผมแบบนิ่งๆ ก็จริงของมัน ผมรู้แล้วจะถามทำไม แต่งแม่งกวนตีนใช่เล่นเลย)
ผม - อืม หึหึ (ผมหันมาสนใจโทรศัพท์ของผมต่อ)

สักพักครูรายวิชาแต่ละวิชาก็เข้ามาสอน ผ่านไป 3 คาบเท่าที่ผมสังเกต มันดูตั้งใจเรียนมากครับจนถึงเวลาเที่ยง

ผม - โย ปัน แดกไรวะ
โย - เดิมๆ
ปัน - เหมือนกัน
ผม - แล้วมึงอ่ะ จะไปกับพวกกูป่าว (หันไปถามไอ่กัน)
กัน - ถามกูหรอ
ผม - อืม
กัน - อืม
ผม - อืมคือ ?? (หันมามองผมนิ่งๆ แต่ผมนี่ตัวแข็งเลยครับ สายตามันสื่อได้จริงๆ)
ผม - สรุปไปเนาะ แฮะๆ

ผมสามคนลุกออกมาจากโต๊ะ

ผม - เออกัน อุ้ย!! (ชนไหล่ไอ่กันเต็มๆเลย)
กัน - มีไร (ผมเลื่อนหน้าไปมองหน้ามัน มันสูงมากครับ ผมสูงเท่าไหล่มันเอง)
ผม - เอ่อ กูจะถามว่า เมื่อกี้มึงเรียนทันป่าว
กัน - อืม ที่พวกมึงเรียน กูเรียนมาแล้ว
ผม - หรอๆ เออ งั้น ไปกันเหอะ

ผมเดินไปหาไอ่สามคนนั้น ทิ้งให้ไอ่กันเดินตามพวกผมมา

ณ โรงอาหาร

กัน - กินไร กูซื้อให้
ผม - ถามกูหรอ
กัน - เออ
ผม - ข้าวอ่ะ แต่ไม่รู้จะกินไรดี
กัน - งั้นมึงไปซื้อน้ำ เดี๋ยวข้าวกูซื้อให้
ผม - เฮ้ยไม่เป็นไรๆ กูซื้อเองๆ
กัน - ไม่ต้อง กูซื้อเอง แถวมันยาวเดี๋ยวกูซื้อให้
ผม - เอางั้นหรอ (มันพยักหน้า) เออ...เอางั้นก็ได้

ผมเดินไปซื้อน้ำ เสร็จแล้วมารอไอ่กันไอ่ปันโยที่โต๊ะอาหาร

โย - อ้าวอาร์ท มึงไม่กินไรหรอวะ (นั่งฝั่งตรงข้าม)
ผม - กินดิ ไอ่กันซื้อให้อยู่
ปัน - ทำไมมันต้องซื้อให้มึงวะ (นั่งข้างๆผม)
ผม - กูก็ไม่รู้
โย - เฮ้ยๆ มันเดินมาละ
ldaa
อ่กันวางข้าวตรงหน้าผมแล้วนั่งตรงข้าม ไอ่โยเขยิบให้

ผม - รู้ได้ว่ากูชอบไข่ยัดไส้ (ของผมกับของมันเหมือนกันครับ)
กัน - กูเห็นว่ามันน่ากิน กูเลยสั่ง สรุป มึงชอบหรอ
ผม - อืม (มันยิ้ม)

หลังจากกินเสร็จ พวกเราก็พากันไปเล่นบาสกัน เราแบ่งฝั่งละ 2 ผมคู่กับไอ่ปันครับ

ผม - ปันๆ ส่งลูกมาให้กู

มันโยนมาให้ผม ผมกำลังจะรับเลย แต่ไอ่กันมันดันโดดแย่งไปก่อน แล้วโยนลูกลงห่วงในที่สุด

ผม - เหี้ยกัน ขี้โกงว่ะ
กัน - โกงไร รับไม่ได้เองป้ะวะ
ผม - ขี้โกงสัส
โย - อย่าพาลๆ
ผม - มึงเข้าข้างมันหรอโย
โย - อ่ะแน่นอนครับผม (มันสองคนกอดคอกัน)

ผมเดินไปหาไอ่ปันกะจะวางแผนแกล้งไอ่กันสักหน่อย  แผนผมคือ ให้ไอ่ปันโยนลูกมาให้ผม ถ้าไอ่กันมาแย่งผมจะสะกัดขามันให้หน้าทิ่มไปเลย เป็นไง แผนผมชั่วมั้ย 555555 แต่พอเอาเข้าจริง

กัน - เฮ้ยอาร์ท

วิ่งมาดึงผมขึ้นจากพื้น ก็จะอะไรซะอีกล่ะ กะจะสะกัดเค้า แต่ขาดันสะดุดกันเอง แล้วโดนเข่าไอ่กันอัดหัว แถมหัวผมยังกระแทกกับพื้นอีก ซวยซ้ำซวยซ้อนจริงๆ

กัน - อาร์ทๆ เป็นไงบ้าง (เอ๋ออยู่ ตอบไม่ได้)
ปัน - อาร์ทๆ
กัน - มานี่

ผมรู้สึกเหมือนตัวเองถูกดึงไปอยู่หลังใครสักคน แล้วภาพก็ตัดไป มาพิมแล้วนะคร้าบบ ขอโทษนะครับที่มาเกริ่นไว้แต่ไม่ได้มาพิมต่อ ต้องฝึกงานหนักอ่ะครับ จะพยายามมาต่อทุกวันนะครับ แต่ที่แน่ๆจันทร์ พุธ ศุกร์ต่อแน่นอน

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Jan 29, 2017 12:18 pm

มาต่ออีกนะครับ ขอยาวๆได้ไหมอ่ะพี่อาร์ท^_^
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sun Jan 29, 2017 8:59 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะครับ  ขอยาวๆได้ไหมอ่ะพี่อาร์ท^_^
คร้าบบบ ถ้าไม่หลับก่นจะมาต่อให้อีกนะครับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย XxARTxX เมื่อ Sun Jan 29, 2017 9:00 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sun Jan 29, 2017 8:59 pm

เฮียเอ้ - อาร์ท เป็นไง
ผม - ปวดๆอ่ะ เฮีย อาร์ทเป็นไรอ่ะ
เฮียเอ้ - สมองเรอะเลือนแล้วหรอเรา
ผม - เอ้า
เฮียเอ้ - กันเล่าให้ฟังว่า อาร์ทโดนกันเตะหัวอ่ะ มันฝากขอโทษด้วย
ผม - หรอครับ

จริงๆผมมากกว่าที่ต้องขอโทษ ผมจะแกล้งมัน แต่ดันโดนเองซะนี่

ผม - มันกลับบ้านไปแล้วหรอเฮีย
เฮียเอ้ - อืม เมื่อกี้นี้เอง

ผมหันไปดูนาฬิกา 5 ทุ่มกว่าละ มันจะอยู่ทำไมดึกๆ

เฮียเอ้ - ให้เฮียนอนเป็นเพื่อนมั้ย
ผม - ไม่ต้องก็ได้ครับ อาร์ทไม่เป็นไรแล้ว พรุ่งนี้เฮียต้องไปทำงานอีก
เฮียเอ้ - โอเค งั้นเฮียไปนอนแล้วนะ

เฮียจุ๊บหน้าผากผมก่อนจะเดินออกไป ผมนอนเล่นอยู่แปปนึง สักพักโทรศัพท์ผมก็เข้า

ผม - โหลครับ
.... - เป็นไงบ้าง
ผม - อืม ก็ดี แล้วนี่ใคร
.... - กัน
ผม - เอาเบอร์กูมาจากไหน
กัน - ขอพี่มึง
ผม - แล้วมึงถึงบ้านยัง
กัน - ยัง อยู่หน้าบ้านมึงเนี่ย
ผม - กูไม่เชื่อ
กัน - แล้วแต่

ผมเดินไปดูที่หน้าต่าง จริงด้วย มันนั่งอยู่บนรถมอไซต์ของมันครับ

กัน - มึงจะลุกมาทำไม
ผม - ก็กูไม่เชื่อไง ทำไมไม่กลับ
กัน - ไม่รีบ บ้านกูอยู่แค่นี้เอง
ผม - แค่นี้ของมึงอยู่ไหน
กัน - ข้างบ้านมึงเนี่ย
ผม - ตลกละ อะไรจะบังเอิญขนาดนั้น
กัน - งั้นมึงดู

มันเข็นรถของมันเข้าบ้านข้างๆ ผมฟังเสียงไปเรื่อยคิดว่ามันคงแค่แอบผม แต่ที่ไหนล่ะ มันเล่นทักคนซะทั่วบ้านเลย

กัน - มึงเปิดหน้าต่างข้างๆดิ๊
ผม - เปิดทำไม (ผมเดินไปเปิด มันยืนฉีกยิ้มอยู่บ้านอีกฝั่งนึง)
กัน - เชื่อกูยัง
ผม - เออๆๆ
กัน - เป็นไงบ้าง ยังปวดอยู่มั้ย
ผม - นิดหน่อยอ่ะ
กัน - อาร์ท คือ กูขอโทษนะที่ทำมึงเจ็บตัวตั้งแต่วันแรกที่รู้จักกันเลยอ่ะ
ผม - อืม จริงๆ กูเป็นฝ่ายผิดมากกว่า
กัน - ยังไง (พร้อมกับขมวดคิ้ว)
ผม - จริงๆกูจะแกล้งสะกัดขามึง แต่ผิดคิวไปหน่อย กูเลย......
กัน - กูต้องทำไงกับมึงดีเนี่ย
ผม - เออกูขอโทษ
กัน - กูไม่ให้อภัย มึงนี่จริงๆเลยหาเรื่องใส่ตัว
ผม - โห่ ให้กูทำไรยอมเลย แต่ขอไม่ใช่ช่วงนี้นะ
ป๊า - กัน นอนยังลูก

ผมรีบวิ่งไปที่นอนโดยด่วนแล้วแกล้งหลับตา ป๊าเปิดประตูเข้ามาลูบหัวผมสักพักก็ออกไป

ผม - มึงจะนอนได้ยัง กูเริ่มปวดแล้วเนี่ย
กัน - โอเคๆ งั้นมึงนอนเลย กูแค่นี้ละกัน ฝันดีนะ
ผม - อืม มึงก็เหมือนกัน

หลังจากผมวางสาย ผมก็หลับไปเลย จนเช้า......

.... - น่ารักจังคนไรหว่า (ผมรู้สึกเหมือนคนมาบีบแก้มผม นั่นแหละ มันเลยทำให้ผมตื่น)
ผม - อือ

ผมปรับสายตาดูดีๆ ก็พบว่าไอ่กันนอนบนเตียงข้างๆผม

ผม - มึงมาตอนไหนเนี่ย
กัน - เมื่อกี้ มึงตื่นนานยัง (ตามันดูลอกแลกๆ)
ผม - เมื่อกี้เอง มึงมาทำไมอ่ะ
กัน - กูเบื่อๆเลยมา
ผม - หรอ (มองนาฬิกา) 8 โมงเนี่ยนะ
กัน - ก็เออไง
ผม - มึงนี่
กัน - มึงกินไรมั้ย แม่กูทำข้าวต้มกุ้งมาให้
ผม - เดี๋ยวกูให้ม๊ากูทำให้
กัน - ไม่อยู่
ผม - ป๊ากูไง
กัน - ไม่มีใครอยู่บ้านนอกจากมึงกับกู
ผม - สองคน (มันพยักหน้า) แล้วแต่มึงละกัน

มันลุกออกไปจากห้อง สักพักกลับมาพร้อมกับข้าวต้ม 1 ชามวางอยู่หน้าผม ผมกินจนหมดต่อด้วยยา

ผม - อี๋
กัน - ทำไม ขมหรอ
ผม - ป่าว กูแค่ไม่ชอบกินยา
กัน - กินไปเหอะ ถ้าทำให้มึงหายเร็วอ่ะ (ยกชามไปเก็บข้างล่าง) มึงอย่าลืมที่บอกนะ
ผม - อะไร
กัน - ที่บอกทำไรยอมหมดอ่ะ
ผม - เออ กูไม่ลืมหรอก แต่ขอไม่ใช่ช่วงนี้นะ
กัน - เออน่า
ผม - ทำไมมึงคุยกับกูเยอะจังวะ แรกๆไม่เห็นเป็นงี้เลย
กัน - นั่นมันแรกๆป้ะ ใครจะอยากไปคุยกับคนที่ไม่สนิทวะ
ผม - แล้วนี่เราสนิทกันแล้วหรอ
กัน - แน่นอนดิวะ
ผม - เฮ้ย กูเพลียว่ะ ขอนอนนะ มึงจะทำไรก็ทำเลย เกมอยู่นั่นอ่ะกูนอนละนะ

ผมไม่ได้พูดไรต่อ ดิ่งตัวลงเตียงแล้วหลับไป ผ่านไปหลายโมง ผมก็ตื่นมาเพราะแสงส้มๆแยงตาผม พอลืมตาเท่านั้นแหละ

ผม - กันๆ
กัน - อือ
ผม - มึงมากอดกูทำไม
กัน - โทษๆ กูเป็นโรคติดหมอนข้างอ่ะ กี่โมงละ
ผม - สี่โมงกว่าแล้ว
กัน - หรอ อืมๆ นอนต่อนะ (กอดผมแน่นขึ้น)
ผม - มึงนอนต่อได้ แต่ไม่ต้องกอดกูได้มั้ย
กัน - รังเกียจกู ?
ผม - ป่าว กูว่ามันแปลกๆที่มานอนกอดกัน
กัน - อืม ก็ได้ (ทำหน้าหงอยๆก่อนจะเขยิบห่างจากผม ผมหันไปอีกข้างแล้วหลับตาลงๆ)

จริงๆผมไม่ได้หลับหรอกแค่หลับตาเฉยๆ แต่รู้สึกเหมือนคนข้างๆผมมันจะขยับตัวแล้วพูดเบาๆว่า 'หลับแล้วหรอ' ผมไม่ตอบมันครับ ตอนแรกผมคิดแค่ว่ามันถามผมเฉยๆ ที่ไหนได้ มันค่อยดึงผมไปกอด อันนี้ผมรู้สึกได้เลยว่ามันนอนกอดผมแบบแน่นมาก ผมขี้เกียจจะพูดครับบวกกับปวดหัวด้วยผมเลยหลับไปด้วยความเพลีย

มาต่อแล้วนะครับผม ^^

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Mon Jan 30, 2017 9:21 am

มาต่ออีกนะคับบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by kik Mon Jan 30, 2017 6:02 pm

ต้องรีบมาต่อแล้วน่ะครับ

kik

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Mon Jan 30, 2017 8:14 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะคับบ
ครับผมม

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Mon Jan 30, 2017 8:14 pm

kik พิมพ์ว่า:ต้องรีบมาต่อแล้วน่ะครับ
ดึกๆนะครับ ขอพิมแปป

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Mon Jan 30, 2017 8:55 pm

.... - อาร์ทๆ
ผม - คร้าบบบ (งัวเงีย)
.... - ลงไปกินข้าวก่อน เฮียจะได้ทำแผลให้

ขยี้ตาแรงๆแล้วปรับโทนสีมองคนข้างๆอีกรอบ

ผม - เฮียมาตอนไหนอ่า
เฮียเอ้ - นานแล้ว มากินข้าวเร็ว
ผม - แล้วไอ่กันล่ะ
เฮียเอ้ - อยู่ข้างล่าง
ผม - อือๆ

ผมเดินไปล้างหน้าล้างตาแล้วลงไปข้างล่าง ก็เจอป๊าม๊านั่งคุยกับใครไม่รู้อยู่ที่โต๊ะอาหาร แต่ให้เดาน่าจะเป็นพ่อแม่แล้วก็น้องชายไอ่กันครับ เพราะผมเห็นมันนั่งข้างน้าผู้หญิงคนนั้น

ม๊า - มาแล้วหรอลูก มานั่งนี่มา (ผมเดินไปนั่งข้างๆม๊าผม เฮียนั่งข้างๆ ส่วนป๊านั่งหัวโต๊ะครับ)
ม๊า - อาร์ท นี่น้าเกดกับน้าสันนะลูก
.... - ผมชื่อกล้าครับ น้องของพี่กัน
ผม - สวัสดีครับน้าเกด น้าสัน
น้าเกด - เรียกแม่กับพ่อก็ได้ลูก
ผม - ครับ
แม่กัน - อาร์ทเป็นไงลูก ยังเจ็บอยู่มั้ย
ผม - ไม่ครับ แค่มึนๆเฉยๆครับ
กัน - มันไม่เป็นไรหรอกแม่ หัวเหล็กจะตาย
แม่กัน/พ่อกัน - กัน !!! (หันไปดุลูกชายเค้า)
แม่กัน - แม่ขอโทษแทนกันนะลูก แม่จะออกค่าพยาบาลให้แม่เราก็ไม่เอา
ม๊า - ไม่เป็นไรค่ะ แค่อุบัติเหตุ บ้านเราก็ใกล้ๆกัน
ป๊า - จริงๆแค่ของฝากพวกเราก็ขอบคุณแล้วล่ะครับ
พ่อ - แต่ถ้ามีอะไรบอกพวกเราได้นะครับ พวกเรายินดี
ม๊า - ค่ะๆ งั้นเรามาทานอาหารกันดีกว่าเนาะ

ผมกินได้ประมาณ 5-6 คำก็กินยา แล้วลาทุกคนขึ้นห้องนอน พอจะก้าวบันได

กัน - มึงจะไปไหน
ผม - นอน
กัน - เดี๋ยวกูไปส่ง
ผม - ไม่เป็นไร มึงกินไปเหอะ
กัน - กูอิ่มแล้ว
ผม - อิ่มมึงก็อยู่ข้างล่างแหละ กูจะไปนอน
กัน - กูไปเป็นเพื่อน
ผม - ไม่เป็นไร
กัน - กูเต็มใจ
ผม - ตะ....
กัน - พอๆ กูพามึงไปเอง

มันเดินมาพยุงตัวผมขึ้นไปบนห้อง จนถึงเตียง มันก็เอายามาทำแผลให้ผม

ผม - เฮ้ยไม่ต้อง เดี๋ยวเฮียกูมาทำเอง
กัน - กูบอกเฮียมึงแล้วว่ากูจะทำให้
ผม - ตามใจมึงละกัน งั้นกูนอนนะ ฝากปิดไฟให้ด้วย

ผมนอนลงแล้วหลับตา มันก็ทำแผลให้ผม มันเพลินๆผมก็หลับไป ตอนหลับผมรู้สึกตัวเหมือนมีคนมาหอมแก้มผม ผมคิดว่าเฮียผมมั้งก็ไม่ได้เอะใจอะไรผมก็หลับต่อยันเช้า

ผม - ม๊า ไม่ไปทำงานหรอครับ
ม๊า - วันนี้วันอาทิตย์ลูก กินไรมั้ยครับ
ผม - ขอข้าวต้มไก่นะครับม๊า
ม๊า - ครับผม (ม๊าเดินมาหอมแก้มผมก่อนจะเดินเข้าไปในครัว ผมเดินไปห้องนั่งเล่นก็เห็นเฮียนั่งอยู่กับป๊า)
ผม - เฮีย เมื่อคืนเฮียมาหาอาร์ทป่าว
เฮียเอ้ - อื้ม แค่เข้าไปดูอ่ะเห็นกันมันดูอยู่ เฮียเลยออกมา แล้วนี่ตัวหายร้อนยัง
ผม - ไม่นะครับ (คลำๆตัวเองดู) ทำไมอ่า
ป๊า - กันบอกป๊าว่าเมื่อคืนเราตัวร้อนมาก กันเลยดูเราทั้งคืน ไหนมาให้ป๊าจับตัวซิ (ผมเดินไปนั่งข้างๆป๊า ป๊าก็เช็คตัวผม)
ป๊า - หายแล้วนี่
ผม - กันมันดูอาร์ทหรอครับ
ป๊า - อื้ม พึ่งกลับไปเมื่อกี้เอง ป๊าให้กลับไปน่ะ กันยังไม่ได้นอนเลย เพราะดูไอ่แสบของป๊าเนี่ยแหละ (หอมแก้มผม)

อะไรคือมันยังไม่ได้นอนเพราะดูผม แล้วที่ผมรู้สึกเมื่อคืนล่ะ คิดไปเองมั้ง

ม๊า - เอ้ๆ เอานี่ไปให้น้าเกดหน่อยลูก
ผม - อาร์ทเอาไปให้เองม๊า
ม๊า - ไม่ต้องลูก อาร์ทยังเจ็บอยู่
ผม - อาร์ทไม่เป็นไรแล้วม๊า เอามาให้อาร์ทมา

ม๊าลังเลอยู่แปปนึงก่อนจะให้ผม ผมเดินไปบ้านแม่ไอ่กัน ทั้งบ้านไม่มีใครอยู่เลยยกเว้นคนๆนึงนอนหมดสภาพอยู่โซฟา จะใครล่ะ ก็ไอ่กันไง ผมเอาแกงในถุงวางที่ท้องของไอ่กัน (มันนอนถอดเสื้อครับ) ไม่นาน....

กัน - โอ๊ยย!! ร้อนๆๆๆๆ
ผม - 55555555
กัน - อาร์ท ทำไรของมึงเนี้ย (ปัดๆที่พุงตัวเอง)
ผม - ก็จะเอาแกงมาให้ เห็นนอนอยู่ กูเลยเอาวางไว้ เผื่อมึงไม่เห็นไง
กัน - มึงนะสัส (ผมนั่งข้างๆมัน มันเอามือมาอิงที่หน้าผากผม)
กัน - หายแล้ว
ผม - เมื่อคืนมึงดูกูทั้งคืนเลยหรอ
กัน - อืม มึงไข้ขึ้นอ่ะ
ผม - อืม แล้วมึงทำไรกูป้ะ
กัน - ก็เช็ดตัว ให้มึงอ่ะ
ผม - ไม่ใช่ กูหมายถึง
กัน - ฮึ ?
ผม - มึงงง...
กัน - มึงง มึงอะไร (ทำหน้างง)
ผม - เมื่อคืน......มึงได้หอมแก้มกูป้ะ
กัน - ........................

ผมมาต่อแล้วนะครับ ง่วงจัง ขอตัวไปนอนก่อนนะครับผม ฝันดีครับ ^_^

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Jan 31, 2017 5:33 pm

มาต่ออีกนะครับพี่อาร์ท^^
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Thu Feb 02, 2017 3:01 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะครับพี่อาร์ท^^
ครับผมม

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Thu Feb 02, 2017 9:09 am

ต่ออีกนะคับบบบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Tue Feb 07, 2017 7:02 pm

ขอโทษครับที่หายไปนาน พอดีช่วงนี้ทั้งเรียนทั้งฝึกงานเลยไม่ค่อยมีเวลาพิม บวกกับคุณแฟนของผมง้องอแง้งตลอดเวลา (เป็นอะไรที่น่ารักที่สู๊ดดด <3) มาต่อกันเลยเน่อ

ผม - เมื่อคืน มึงได้หอมแก้มกูป้ะ
กัน - ...... (เงียบกริบ เอาแต่ก้มมองพื้น)
ผม - ชั่งมันเหอะ กูคิดไปเองมั้ง อ่ะนี่แกงแม่กูฝากมาให้ ขอบคุณที่ดูกูนะ
กัน - ไม่ต้องขอบคุณกูหรอก ถ้าแม่กูไม่ใช้ให้ไปดู กูก็ไม่ไป
ผม - เออสัส งั้นวันหลังไม่ต้อง กูทำของกูเองได้ กูกลับละ

ผมรู้สึกนอยด์กับคำพูดของมันยังไงไม่รู้ มันดูแรงไปสำฟรับผมอ่ะ ไม่รู้สิ

กัน - เดี๋ยว !!
ผม - มีไร
กัน - นอนเป็นเพื่อนหน่อยดิ เมื่อคืนกุยังนอนเป็นเพื่อนมึงเลย
ผม - ไม่ กุจะกลับ (เดินไปที่ประตู)
กัน - ก็เงี้ยแหละ คนอุตส่าไปเฝ้า
ผม - มึงพึ่งบอกว่าแม่มึงใช้ให้ไป ขอบใจนะสัส กูกลับละ

ผมเดินดุ่ยๆกลับมาที่บ้านผมแล้วขึ้นไปเช็คโทรศัพท์บนห้อง ทั้งเพื่อน ทั้งครูทักมาถาม โทรมาหาผมใหญ่เลย แต่ผมเลือกที่จะแชทกลุ่มผม 3 คน

ผม - จ๊ะเอ๋
โย - จ๊ะควยไร กูทักไปไม่ตอบ โทรไปไม่รับวะ
ผม - โทษทีว่ะ ไข้แดก
ปัน - กูนึกว่าจะได้กินข้าวต้มฟรีละ
ผม - สัส !!
..... - นอยด์กูหรอ (ใครไม่รู้อยู่ในแชทกลุ่มของผม 3 คน พอเปิดโปรไฟล์เท่านั้นล่ะ)
ผม - เชี้ยกัน มึงอยู่ในกลุ่มได้ไง
โย - โทษที มือกูลั่นว่ะ แฮะๆ
ผม - ควยเอ๊ยยย
กัน - ถ้ามีกูแล้วมึงไม่สบายใจ กูออกก็ได้
---------------กัน ออกจากกลุ่ม-------------
ปัน - มึงทำไรของมึงไอ่อาร์ท
ผม - กูป่าว
โย - นิสัยเสียไอ่สัสอาร์ท
ผม - เออกูผิดอีกละ
----------------คุณเพิ่ม กัน เข้ากลุ่ม---------------
ผม - จะอยู่ก็อยู่ ออกอีกก็ไม่ต้องมาคุยกับพวกกู บายไอ่สัส กูจะนอน

ผมปิดโทรศัพท์แล้วนอนเล่นอยู่บนเตียง อะไรวะ มาแค่วันเดียวเอาเข้ากลุ่มซะละ เออตอนที่ผมดูโปร์ไฟล์มัน ผมมีเพื่อนมันด้วยนี่ ตั้งแต่เมื่อไหร่วะ ??

เช้าวันจันทร์

ผม - ม๊า เฮียตื่นยังอ่ะ
ม๊า - อืม ไปทำงานเล่า
ผม - อ้าว อาร์ทอ่ะ
ม๊า - ไปกับกันไงลูก นั่นไงมาละ
กัน - ม๊าหวัดดีครับ ป๊าหวัดดีครับ (นั่งข้างผม)
ป๊า - กินไรยังกัน
กัน - เรียบร้อยครับ 
ม๊า - ม๊าฝากดูแลอาร์ทด้วยนะลูก เจ้านี่ยิ่งเซ่อซ่าอยู่
กัน - ได้ครับม๊า
ผม - จะไปได้ยัง สายแล้ว (พูดนิ่งๆ)
กัน - อิ่มแล้ว
ผม - อืม
กัน - กินยายัง
ผม - ยัง
กัน - ไม่กินวะ เอายาใส่กระเป๋าไปด้วย กันลืม
ผม - มึงเป็นแม่กูหรอ
ป๊า/ม๊า - อาร์ท !!! (ดุผม โดนอีกละกู)
ผม - คร้าบบ (อาร์ทเอายาให้ผมกิน ผมก็กินไป) ป๊าาม๊า สวัสดีครับ
กัน - สวัสดีครับป๊าม๊า
ม๊า - ขับดีๆนะลูก

เราสองคนเดินมาที่รถมอไซต์ของไอ่กัน

กัน - อ่ะหมวก
ผม - ขอบใจ
กัน - ปวดหัวอยู่ป้ะ
ผม - ไม่อ่ะ ไปเหอะ เดี๋ยวสาย
กัน - ครับๆๆๆ
ผม - (ครับพ่อง)

มาถึงโรงเรียน เราก็เอาแต่เรียนๆๆๆ แล้วก็เรียนจนเย็น

ปัน - วันนี้งานเยอะชิบ
โย - อืม กินติมป้ะ
ผม - เอาดิ
โย - เรื่องแดกไม่ได้เลยสัส
ผม - ความสุข
กัน - ร้านไหนอ่ะ แนะกูหน่อยดิ
โย - ร้านนี้เลยมึง ไอ่อาร์ทชอบ
ผม - เกี่ยวไรกับกูอ่ะ
โย - ก็.....มึงชอบมาแดกไง แล้ว พาาา พวกกูไปบ่อย พวกกูเลยติด ไม่มีไรหรอก เซ้าซี้น่าวุ้ (กอดคอไอ่ปันเดินออกไป ผมถามครั้งเดียว มันเซ้าซี้อะไรของมัน ไอ่บ้านี่)
ผม - อะไรของมันวะ
กัน - ช่างมันเหอะ เราไปกันป่ะ (ยื่นมือมา)
ผม - ไร (มองมือมัน)
กัน - อ้อป่าวๆ เมื่อยอ่ะ (ทำเป็นหักนิ้ว)

ณ ร้านเค้ก (ร้านโปรดของผม)

ผม - เจ๊บีหวัดดีคร้าบบบ (เจ๊บี ผู้หญิงใจดีแฟนเฮียผม แถมเป็นเจ้าของร้านเค้กนี้อีก)
เจ๊บี - อ้าวอาร์ท หวัดดีๆ มาช่วยเจ๊ขายหรอ
ผม - ป่าว มากินของฟรี
เจ๊บี - ร้ายกาจ เหมือนเดิมเนาะ ทุกคนเลยมั้ย.....แล้วนั่นใครอ่ะ เจ๊ไม่เคยเห็นเลย
กัน - หวัดดีครับ ผมกัน
ผม - เพื่อนใหม่อ่ะเจ๊
เจ๊บี - เราเอาไร เพื่อนอาร์ทเจ๊ลดให้ 20%
ผม - เจ๊ เฮียอ่ะ
เจ๊บี - ในร้านๆ

ผมไม่ได้พูดไรต่อ เดินมาหาเฮียในร้านเห็นนั่งทำงานอยู่ ผมเลยกอดเฮียจากด้านหลังครับ

เฮียเอ้ - มาแล้วหรอไอ่แสบ กินไร
ผม - เหมือนเดิม (แล้วอีก 3 คนก็ตามมา)
โย/ปัน/กัน - เฮียหวัดดีครับ
เฮียเอ้ - เออๆ
ผม - เฮียกลับตอนไหนอ่ะ
เฮียเอ้ - 2 ทุ่มอ่ะ ไม่ต้องรอเฮีย กลับกับกันเลย
ผม - โอเคงั้นอาร์ทไม่กวนละ (พวกผมหาที่นั่งติดกระจกครับ กันนั่งข้างผม)
โย - เดี๋ยวนี้มึงสองคนสนิทกันขนาดนั้นเลย (ผมสองคนมองหน้ากัน)
ผม - ป่าวหรอก บ้านใกล้กันอ่ะ บ้านมันอยู่ข้างๆกู
โย - อื๊มมๆๆ (พยักหน้า ผมหันไปหาไอ่กัน มันก้มหน้านิ่งๆ)

เรานั่งคุยกันแปปนึงขอที่สั่งก็มา ของผมชาเขียว ครีมเยอะๆแล้วก็นมสดปั่นครับ แต่ทำไมมี 2 อัน

ผม - เจ๊ ไมมี 2 อันอ่ะ
เจ๊บี - ของกันไง กันบอกเอาแบบอาร์ท เจ๊เลยจัดให้

ผมมองหน้าไอ่กัน มันเอาแต่ยิ้มครับ พอผมหันไปหาไอ่โยไอ่ปัน มันก็ยิ้มเหมือนกัน

ผม - มึงสองคนยิ้มควยไร
ปัน/โย - ป๊าวววว (หันมองคนละทิศ)
ผม - เหี้ยนี่

ผมตักติมเข้าปากบวกกับกินน้ำกำลังเพลินๆจนเรา4คนแยกกัน ผมกลับกับกัน มันขับรถมาได้ครึ่งทางก็จอดริมถนน

ผม - จอดไมวะ น้ำมันหมดอ่อ
กัน - ป่าวอ่ะ (เงียบไปพักนึง) เอออาร์ท
ผม - อืมว่า
กัน - อาทิตย์หน้าลอยกระทง มึงไปไหนอ่ะ
ผม - ม่ายรู้ว่ะ ผับมั้ง
กัน - มึงเข้าได้หรอ
ผม - อืม ผับเพื่อนพี่ไอ่โยอ่ะ
กัน - แล้วมึงไม่ลอยกระทงหรอ
ผม - ลอยกับใครวะ พวกแม่งไม่ไปกัน เอาจริงๆกูก็อยากลอยแหละ แต่ไม่มีเพื่อนไป
กัน - ลอยกับกูมั้ย
ผม - ฮึ ชวนกู ?
กัน - ก็อืม ไปมั้ย
ผม - ไม่อ่ะ มึงไม่ไปกับแฟนมึงวะ
กัน - แฟนไร ไม่มี
ผม - เชื่อก็หมาละ
กัน - จริงๆ
ผม - เอาไว้ก่อน เออกูถามมึงหน่อย กูมีเพื่อนในเฟสมึงตอนไหน
กัน - ตอนม.2 ไง
ผม - ม.2 อ่อ (ตอนไหนวะ ตอนนั้นก็น่าจะเป็นช่วงแรกๆที่ผมสมัครเฟสเลย)
กัน - อืม เข้าค่ายอ่ะ โรงเรียนมึงกับโรงเรียนกูเข้าที่เดียวกัน
ผม - จำไม่ได้ว่ะ มึงมั่วป่าว
กัน - กูไม่ได้มั่ว มึงขอเฟสกูเอง
ผม - กูไม่เคยขอเฟสใครอ่ะ มีแต่คนขอเฟสกู มึงมั่วๆ
กัน - กูไม่ได้มั่วจริงๆ
ผม - แล้วกูขอตอนไหน
กัน - เดี๋ยวกูค่อยเล่าให้ฟัง มันยังไม่ถึงเวลา
ผม - ปัญญาอ่อนละ มึงแม่งมั่วสัส
กัน - แล้วแต่มึงจะคิดละกัน

วันลอยกระทง.............

วันนั้นโรงเรียนผมหยุด ผมเลยอยู่บ้านกับครอบครัว (หราาาา) คนเดียวไงจะอะไรอีก ผมออกมาเล่นที่สวนจนทุ่มนึง โทรศัพท์ผมเข้า ไอ่กันโทรมา

ผม - อืมว่า
กัน - อยู่ไหน
ผม - สวน
กัน - เคๆ

10 นาทีมันโผล่หัวมา

กัน - มึงลอยกระทงกัน
ผม - ไหนกระทงอ่ะ
กัน - เออเนี่ย
ผม - เนี่ยไหน
กัน - ซื้อไง
ผม - ห่า

เราสองคนไปเรียบคลองแถววัดครับ คนไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ ส่วนใหญ่อยู่ในวัดหมด

กัน - เอาอันไหน
ผม - ให้กูเลือกหรอ
กัน - อืม
ผม - นี่ๆ (ชี้อันที่สวยที่สุดครับ แต่ว่ามัน....)
กัน - อันนี้เท่าไหร่ครับ
แม่ค้า - 470 ค่ะ (แพงสาสสสส)
ผม - กัน แพงว่ะ (กระซิบ)
กัน - เอาอันนี้ครับ (มันจ่ายตังค์ เดินออกมา)
ผม - มึงจะซื้อทำไม
กัน - ก็มึงอยากได้
ผม - มันแพง
กัน - แพงก็ลอยด้วยกันดิ
ผม - อันเดียวกัน ?
กัน - อืม (มองกระทง)
ผม - งั้นหารละกัน คนละ235 (หยิบตังค์ให้มัน มันเอาไปแล้วใส่กระเป๋าเสื้อผม)
ผม - เอ๊าสัส หารครึ่งไง
กัน - เก็บไว้แดกเหอะ
ผม - บ้านรวยหรอสาส
กัน - รวยพอเลี้ยงมึงได้ละกัน
ผม - มึงว่าไงนะ (มันทำตาเหลือกครับก่อนเดินไปทางอื่น ผมก็เดินตามมันไปจนมาถึงเลียบคลอง)
กัน - ลอยเลยนะ
ผม - เมื่อกี้มึงพูดไรยังไม่บอกกูเลย
กัน - เออไม่มีไรหรอก (มันเอากระทงขึ้นเหนือหัวแล้วหลับตา สักพักยื่นให้ผม)
กัน - ตามึงอธิฐาน

ผมทำเหมือนมันแหละ ผมอธิฐานเกี่ยวกับครอบครัวกับความรัก ครอบครัวผมขอทั่วไป แต่ความรัก ขอให้เจอคนจริงใจรักผมคนเดียวก็พอแล้วแหละ

ผม - อืม (ยื่นให้มัน มันก็เอาไปลอย)
กัน - มึงขอไร
ผม - ขอให้มึงพากูไปผับเร็วๆ กูอยากดิ้นละ
กัน - เอาความจริง
ผม - จะไปมั้ย
กัน - อ่ะไปๆๆ
ผม - กี่โมงละ
กัน - ก็ 2 จะ 3 ละ
ผม - เอองั้นไปเลยๆ

รถมัน ผมกำลังจะขึ้นรถมันเลย

กัน - เชี้ย เชือกหลุด
ผม - มา กูผูกให้

ผมก้มลงไปผูกเชือกให้มัน เสร็จแล้วขึ้นรถ

ผม - จะจอดอีกนานมั้ย
กัน - ทำไมมึงผูกเชือกให้กูอ่ะ (มันหันหลังอยู่ ผมไม่เห็นหรอก)
ผม - (ผลั้วว) อย่าถามมากน่า ไปเร็วๆสัสกูอยากดิ้น
กัน - ครับๆๆๆ (มันครับกับผมครั้งที่ 2 ละ)

ผับเพื่อนพี่ไอ่โย

ผม - โหลโย อยู่ไหนวะ
โย - ข้างใน เข้ามาเลยๆ (วางสาย)
ผม - ไปมึง

ผมลากไปกันเข้าไปในผับ การ์ดจำผมได้เลยให้เข้าครับ (ตย.ไม่ดีนะครับ) ไปถึงเจอพวกมันอยู่ในนั้น มุมมืดซะด้วย ที่โต๊ะมีกันอยู่ 4 คนครับ ก็มีไอ่โย ปัน พี่โจ(พี่ไอ่โย) แล้วก็พี่เปเป้อครับเจ้าของร้าน

โย - มาช้าจังวะ
ผม - กูไปลอยทงมา ไหนของกู
พี่เปเป้อ - นี่น้อง (ยื่นให้ผม) นั่นใคร (มองไอ่กัน)
ผม - อ๋อ นี่กันครับพี่เป้อ พึ่งย้ายมาเทอม 2 (เค้าพยักหน้า)
ผม - กัน นี่ของมึง (ยื่นแก้วให้มัน)
กัน - ขอบใจ

หลังจากนั้นเราก็สนุกกันจนดึกดื่น ผมเป็นประเภทเมาแล้วเลื้อน ไม่รู้พูดไรไปบ้าง ไม่รู้สึกตัวตั้งแต่แก้วที่6จนกระทั่งเช้า โทรศัพท์ผมเข้าทำให้ผมต้องตื่นมากับอาการที่ปวดแบบสุดๆ ทั้งตัวผมเลย

..... - โหล มะ มึงโอ คะ เคนะ
ผม - เออ ใครวะ
..... - กูโย
ผม - อืม โอเคไรวะ
โย - มึงจำอะไรได้มั้ย
ผม - ไม่อ่ะ ทำไม เมื่อคืนทำไมวะ
โย - เอ่อ..... คืออ.... (ผมเริ่มมองรอบๆตัวของผม)
ปัน - พูดไปดิวะ
โย - เอ่ออ คืออ.....

ผมเอาโทรศัพท์ออกจากหูพร้อมกับความอึ้ง นี่มันอะไรกันวะ ผม.....ทำไมผมไม่ใส่อะไรนอน คนข้างๆผมแม่งเป็นใคร ผมได้กับผู้หญิงหรอ แต่ทำไมผมรู้สึกปวดร้าวที่ก้นรามมาหลังจังวะ ผมเอื้อมมือสั่นๆของผมเปิดผ้าห่มที่ปิดใบหน้าข้างๆผมดู อึ้งหนักกว่าเดิมอีก มันไม่ใช่ผู้หญิง แต่มันคือ..............ไอ้กัน

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Tue Feb 07, 2017 8:27 pm

มาต่ออีกเร็วๆนะค้าบบบบ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Feb 07, 2017 9:59 pm

มาต่ออีกนะครับพี่อาร์ทททททท
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Thu Feb 23, 2017 11:19 pm

ต่อๆๆๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by XxARTxX Sun Mar 05, 2017 9:40 pm

ผมจะต่อนะครับ ขอโทษที่หายไปนาน เก็บตัวนิดหน่อย 5555 งานเยอะแยะไปหมด ขอตัวพิมนะครับ รออ่านกันน้าา 5555555

XxARTxX

ตั้งหัวข้อ by แสนดี Tue Mar 07, 2017 9:12 pm

XxARTxX พิมพ์ว่า:ผมจะต่อนะครับ ขอโทษที่หายไปนาน เก็บตัวนิดหน่อย 5555 งานเยอะแยะไปหมด ขอตัวพิมนะครับ รออ่านกันน้าา 5555555
ครับ รออยู่

แสนดี

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน