G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักเกิดที่โรงพัก

oohsehun888
game
TAnChyZ4u
HaWaithix
Ton_
9 posters

Go down

รักเกิดที่โรงพัก Empty รักเกิดที่โรงพัก

ตั้งหัวข้อ by Ton_ Fri Nov 25, 2016 7:32 pm

รักเกิดที่โรงพัก
สวัสดีครับผมชื่อ ต้น อยู่ ม.4ครับครอบครัวผม ผมเป็นลูกคนเดียวครับพ่อผมเป็นตำรวจส่วนแม่เปิดร้านเค้กผมเรียนอยู่โรงเรียนเเห่งหนึ่งในจังหวัด...ไม่บอกอะ555
เข้าเรื่องดีกว่า
เช้าวันแรกแห่งการเปิดเทอม
พ่อ:ต้น!!!!ตื่นๆสายแล้ว
ผม:ครับผม!!ตื่นแล้ว ผมก็อาบน้ำเเต่งตัวเสร็จก็ลงไปหาพ่อ
พ่อ:เปิดเทอมวันแรกก็สายเลยนะ
ผม:โห่นิดหน่อยน่า
พ่อ:ไปๆพี่เค้ามารอแล้ว
ผม:พี่ไหนพ่อไม่ได้ไปส่งผมหรอ??
พ่อ:ไมได้ไปพ่อไม่ว่างพ่อมีงานต้องเคลีย พ่อเลยให้พี่เค้าไปส่ง
พ่อก็เดินมาส่งผมที่รถ ผมเห็นผู้ชายคนนึ่งยืนกอดอกใส่แว่นดำใส่ชุดตำรวจครึ่งท่อน พิงรถตำรวจอยู่แมร่งโครตขาวหุ่นนี้แบบโอ้วคือดูแล้วหล่อแต่แม่งโคตรแอ๊กเลย ไม่ค่อยชอบขี้หน้าเท่าไหร่(ตอนนั้นยังไม่ได้ชอบผู้ชายนะ)
ผม:พ่อใครอะพ่อไม่เคยเห็นหน้า
พ่อ:ตำรวจใหม่อะพึ่งจบมาจากนายร้อยตำรวจ
ผม:แล้วพ่อรู้จักได้ไงอะ
พ่อ:เค้าทำงานแผนกเดียวกับพ่อ ไปได้แล้วถามอยู่นั่นแหละมีไรสงสัยก็ถามพี่เค้าบนรถก็แล้วกัน สายแล้วไปๆ แล้วพ่อก็เดินเข้าบ้านไป ผมก็ได้ไปที่รถ แล้วก็ยกมือไหว้ไอ่ขี้เก๊ก (ไหว้เป็นมารยาทพ่อแม่สอนมาดี)
แล้วผมก็ขึ้นรถ พี่มันก็เดินไปขึ้นรถฝั่งคนขับ
แล้วก็ขับมาเลื่อยๆ นั่งเงียบกันทั้งคู่ ผมก็นั่งเล่นโทรศัพท์ ไม่ได้สนใจอะไร (เอ่อบ้านผมกับโรงเรียนห่างจากโรงเรียนประมาณ20กิโล)
ไอ่ขี้เก๊ก:เล่นแต่โทรศัพท์
ผม:ยุ่ง มองหน้าแล้วเล่นโทรศัพท์ต่อ
มันก็ดึงโทรศัพท์ผมไป
ผม:เอามานี่ ผมพยายามเอาโทรศัพท์คืน
ไอ่ขี้เก๊ก:เห้ย!!!พี่ขับรถอยู่
ผม:ก็เอาโทรศัพท์ผมมาดิ
ไอ่ขี้เก๊ก:ไม่คิดจะคุยกับพี่มั่งหรอ
ผม:ไม่เบื่อไอ่ขี้เก๊ก!!อุ๊ยคิดดังไปหน่อย
ไอ่ขี้เก๊ก:ห๊ะว่าพี่ขี้เก๊กหรอ
ผม:หรือไม่จิง
ไอ่ขี้เก๊ก:ไม่จิง
ผม:แล้วแต่
แล้วก็ถึงโรงเรียน
ผม:เอาโทรศัพท์คืนมา
ไอ่ขี้เก๊ก:มันก็ยืนให้ วตั้งใจเรียนนะอย่ามัวเล่นแต่โทรศัพท์ ไอ่เด็กน้อย
ผม:รีบดึงโทรศัพท์คืนแล้วก็ลงจากรถเดินเข้าโรงเรียนเลย
ณ โรงอาหาร
ผมเดินเข้าไปหาเพื่อนผมที่นั่งกินข้าวกันอยู่
เก้า:วันแรกก็สายเลยนะมึงไอ่ต้น
ผม:ชิวๆสบายๆ
ปิ๊ก:แดกข้าวยัง
ผม:ยัง ไม่หิว
ปิ๊ก:เอ่อ
(ลืมบอกกลุ่มผมมีกัน5คน
คนแรก"ไอ่เก้า"กวนตีนโคตรแต่รักเพื่อนโคตรเหมือนกัน คนสอง"ไอ่ปิ๊ก"นิ่งๆแต่รักใครรักจิงบ้าการ์ตูนมาก คนสาม"อีแคท"สาววายตัวยงปรึกษาได้ทุกเรื่อง คนสี่"ชมพู่"เห็นงานเงียบๆฟาดเรียบนะครับ)
ผม:ไปเข้าแถวกัน
ปิ๊ก,เก้า:ไปๆ
พวกผมก็เดินมาเข้าแถวกันเห็นอีพู่กะอีแคทยืนเม้าส์อะไรกันไม่รู้ ผมก็เลยเดินไปตบหัวมัน555(แลดูเป็นคนเลว)
พวกผมก็เข้าแถวเสร๊จครูก็ปล่อยให้ไปทำความสะอาดห้องจัดโต๊ะ มีรึที่พวกผมจะทำ พวกผม5คนก็เดินไปสหกรณ์ซื้อขนมมานั่งกินกัน
แคท:ต้นไปทำไรมาวะดูขาวขึ้น
เก้า:มันก็อยู่แต่บ้าน กูชวนไปเที่ยวยังไม่ไปเลย
ผม:แคทแล้วมึงละดูดำขึ้นนะ555
แคท:ปากล่องนมมาใส่แล้วด่าว่า"อีดอก"
ผม:อีพู่มึงก็เล่นแต่โทรศัพท์
แคท:ไอ่ปิ๊กก็เหมือนกันเอาแต่การตูน
เเคท:ต้นแฟนมึงอะไปไหนเห็นอะ
เก้า:มันเลิกกันจะเป็นเดือนละตกข่าวอีควาย
แคท:กูไม่รู้นิ กูไม่ใช้พวกชอบเสือก
ปิ๊ก:โอ๊ยเถียงกันอยู่ได้ มึงดูหน้าไอ่ต้นก่อน
ผม:ไม่เป็นไรกูธรรมดา ชินแล้ว
แคท:มึงผู้หญิงเลวทิ้งมึง มึงก็หาแฟนเป็นผู้ชายสิกูว่าได้ชัวร์
ผม:สัท
เก้า:ก็น่าคิดนะ
ชมพู่:มึงพี่คนนั้นนี้หล่ออะเอารูปให้ดู
แคท:เอ่อหล่อจิง
เก้า:สู้กูไม่ได้
แคท,ชมพู่:จะอ้วก
ปิ๊ก:ไปๆขึ้นเรียนกัน
พวกผมก็เดินขึ้นห้องเรียนพอถึงห้องอาจารย์ก็เข้าพอดี
อาจารย์:สวัสดีเปิดเทอมวันแรก
ผม:ไม่เรียนได้ไม่จารย์
อาจารย์:จ๊ะๆวันแรกครูไม่สอนก็ได้ งั้นอยู่ในห้องรอเวลาไปกินข้าวนะจ๊ะ งั้นครูไปละสวัสดีจ๊ะ ครูก็เดินออกไป พอถึงเที่ยงพวกผมก็ไปกินข้าวปกติ ก็ได้ยินเสียงประกาศว่า"ขอเชิญอาจารย์ที่สอนระดับชั้น ม.4 ประชุมพร้อมกันที่ห้องโสต"
เก้า:งั้นวันนี้ไม่ได้เรียนไปดูหนังกัน
ปิ๊ก:มึงจะออกไงละยามเฝ้าอยู่หน้าประตู
ผม:ไอ่คนดีมึงก็ข้ามรั้วไปสิวะ
เก้า:ใครจะโดนมั่ง
ผม:กู
แคท:กูด้วย
ชมพู่:กูไปก็ได้
เก้า:แล้วมึงอะไอ่ปิ๊กไปปะ
ปิ๊ก:ไปก็ไป
พวกผมก็ปีนรั้วออกหลังโรงเรียน (เด็กไม่ดีก็งี้แหละ
ผม:พวกมึงขึ้นรถไปรอกูที่เซ็นเลย เดี๋ยวกูกลับไปแฟลตไปเอาตังค์ก่อน (แฟลตตำรวจของพ่อครับ แต่ผมชอบไปนอนเพราะขี้เกียจกลับบ้าน)
ผมก็เรียกแท็กซี่ไปแฟลต เดินขึ้นแฟลตไปห้อง กำลังไขกุญแจ ได้ยินเสียง ว่า
"โดนเรียนหรอ"

Ton_
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักเกิดที่โรงพัก Empty Re: รักเกิดที่โรงพัก

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sat Nov 26, 2016 12:16 am

ึต่ออีกๆๆๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

รักเกิดที่โรงพัก Empty Re: รักเกิดที่โรงพัก

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Nov 26, 2016 5:08 am

ตดตามครับ สนุกดี
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Nov 26, 2016 5:15 pm

มาต่อไวๆนะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by game Sun Nov 27, 2016 8:19 am

มาต่อเร็วๆนะค่ะ รออยู่นะ
game
game

ตั้งหัวข้อ by Ton_ Sun Nov 27, 2016 7:34 pm

(แฟลตนี้คือแฟลตตำรวจนะครับ)เพื่อคนไม่รู้
ผมหันไปมองเห็นไอ่ขี้เก๊กกำลังเดินมาหาผม
ไอ่ขี้เก๊ก:โดนเรียนมาทำไม
ผม:ยุ่ง ไขกุญแจต่อ
ไอ่ขี้เก๊ก:ดึกกุญแจไป
ผม:จะมายุ่งอะไรเนี่ย
ไอ่ขี้เก๊ก:ตอบมาก่อน
ผม:ไม่มีเรียน จะไปดูหนังเลยกลับมาเอาตังค์
ไอ่ขี้เก๊ก:อ๋อแล้วก็ไขกุญแจให้
ผมก็เดินไปยิบกระเป๋า (ผมจะไม่ค่อยพกกระเป๋าตังค์) กำลังจะเดินออกห้อง ไอ่ขี้เก๊ก็ยึดแขนผม
ไอ่ขี้เก๊ก:ไม่เปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนหรอ
ผม:ไม่อะ
ไอ่ขี้เก๊ก:ไปเปลี่ยนไป ทำหน้าดุๆ
ผม:ทำไมชอบยุ่งจังวะ เป็นใครเนี่ยชื่อไรก็ไม่รู้จัก เจอกันก็แค่ครั้งเดียวทำไมยุ่งจัง
ไอ่ขี้เก๊ก:พี่ชื่อกล้า ร.ต.ต..........ครับ
ผม:ไม่ได้ถาม
ไอ่ขี้เก๊ก:ก็เราจะได้รู้จักกันไง
ผม:อืม ปล่อยผมได้ละพี่กล้าผมรีบไปดูหนังเพื่อนรออยู่ (ขอเปลี่ยนจากไอ่ขี้เก๊กเป็นพี่กล้านะ)
พี่กล้า:ไปเปลี่ยนชุดเดียวพี่ไปด้วย
ผม:ห๊ะ
พี่กล้า:ไปเปลี่ยนชุด รีบไม่ใช่ไง
ผมก็เดินเข้าห้องน้องไปเปลี่ยนชุดเสร็จเดินออกมา พี่กล้าก็มองผมตาไม่กระพริบเลย (คิดไปเองป่าววะ)
ผม:มองอะไร ขนาดนั้น เขินนะเว้ย
พี่กล้า:ก็มองเฉยๆ
ผม:ไปได้ยัง
พี่กล้า:ก็ไปดิ
ที่รถ
พี่กล้า:ดูที่ไหนไหน
ผม:เซ็นทรัล
ไอ่เก้าโทรมา
ผม:ว่า
เก้า:มายังวะ
ผม:กำลังไป
เก้า:จะดูเรื่องไร
ผม:เรื่องไรก็ได้ แปะนะ พี่จะดูด้วยกันปะ(ถ้าพี่กล้า)
พี่กล้า:อยากให้ดูด้วยปะละ
ผม:เร็วอย่ากวน
พี่กล้า:ดูคร้าบ
ผม:เก้ามึงตั๋วเพิ่มอีกใบด้วย
เก้า:ใครจะมาวะ
ผม:พี่
เก้า:พี่ไหนมึงลูกคนเดียว
ผม:เอ่อเดี๋ยวเล่าให้ฟัง วางสาย
โรงหนัง
ผมเดินนำพี่กล้ามองหาพวกมัน
เก้า:ต้นทางนี้ เดินไปหา
ผม:หนังฉายกี่โมง
เก้า:อีกประมาณ15นาที แล้วใครอีกคนที่ให้ซื้อตั๋วให้อะ
ผม:นั้นอัน
แคท:หล่อ
ชมพู่:หล่อมากๆๆ
เก้า:อีพู่เก็บน่อหน่อย
ชมพู่:ดอก
แคท:ใครวะ
ผม:กูก็ไม่รู้
แคท:เอ้าแล้วเค้ามากลับมึงได้ไง
ผม:ไม่รู้อยากมาก็ให้มา
ชมพู่:แล้วทำไมพี่กล้าถึงมากับต้นละค่ะ (ส่งสายตาหวานให้)
พี่กล้า:พี่เป็นคนดูแลต้นครับ
ผม:ห๊ะ
พี่กล้า:ห๊ะไรก็พ่อเราอะให้พี่ดูเราแล้วก็ให้เราไปติวหนังสือกับพี่ด้วย
ผม:ทำไมพ่อไม่เห็นบอกวะ (หัวเสีย)
ปิ๊ก:คุยกันอยู่ได้ จะได้เวลาหนังฉายแล้ว
เก้า:เอ่อๆไปๆ
ผม:พี่กล้า!!พ่อให้ดูแลผมใช่ปะ
พี่กล้า:ครับ
ผม:งั้นไปซื้อน้ำกับป็อปคอนให้หน่อย
แล้วผมก็เดินเข้าโรงหนังเลย พี่กล้าก็ไปซื้อมาให้ เข้ามาในโรงหนัง ชมพู่นั้นริมสุดต่อมาก็เป็นแคทแล้วปิ๊กแล้วไอ่เก้าและผมกับพี่กล้า
พี่กล้า:อะน้ำ
ผม:ไม่จ่ายตังค์นะ
พี่กล้า:ครับ
ก็ดูหนังไป อยู่ๆไอ่เก้าก็มาจับมือผม
ผมก็ไม่ได้ว่าไรแต่ใจเต้นแปลกๆแต่ก็ดูหนังต่อ แต่ผมเหมือนจะหลับเพลียๆหัวเลยไปหนุนไหล่พี่กล้า
จนหนังจบพี่กล้าปลุกผม
พี่กล้า:มาดูหนังนะครับไม่ได้มาหลับ
ผม:เพลียๆอะ
ก็เดินออกมาจากโรงหนัง แต่คือ "พี่กล้าจับมือผม"
ไอ่เก้าอยู่ๆก็เดินผ่ากลางระหว่างผมกับพี่กล้าเลย แล้วหัดมามองหน้าพี่กล้า
ผม:ไอ่เก้าเป็นไรอยู่ๆก็เดินชน
เก้า:ป่าว
แคท:แล้วจะไปไหนกันต่อปะ
ผม:กลับบ้าน
พี่กล้า:เดี๋ยวต้นไปกลับพี่ไปซื้อหนังสือติวสอบด้วย
ผม:ติวสอบไร
พี่กล้า:ก็พ่อต้นให้พี่ติวสอบนายร้อยให้ไง
ไอ่เก้าทำหน้าไม่ค่อยพอใจ
ผม:อืม งั้นบายนะเพื่อนทุกคน
เก้า:ไอ่ต้นกูไปด้วยดิยังไม่อยากกลับหอ
ผม:แล้วแต่
เสียงโทรศัพท์ดัง
ผม:ของใครก็รับดิ
เก้า:ของกู แต่ไม่รับหรอกปล่อย
แคท:น้องพิมโทรมาตามหรอ
เก้า:เอ่อดิ
ผม:มึงก็ไปรับแล้วเคลียร์ให้เรียบร้อยเดี๋ยวก็โทรหากูอีก กูขี้เกียจฟังมันบ่นมึง
ผม:ไปกันเหอะพี่กล้า บายทุกคน (จับมือพี่กล้าก็เดินออกมาเลย)
ผม:ร้านไหนอะพี่
พี่กล้า:ร้านB2S
เดินต่อจนถึงร้าน
ผม:อะถึงแล้ว มืออะปล่อยได้ละ
พี่กล้า:พี่ไม่ได้จับนะ ชูมือข้างที่จับขึ้นมา
ผม:อุ้ย!!โทษๆ ไปดูดิจะเอาหนังสือไรอะ
พี่กล้า:แล้วเราอ่อนวิชาไรอยากติววิชาไร
ผม:อ่อนทุกวิชาอะ555 (หัวเราะตายี้ๆ มีแต่คนบอกมาว่าหัวเราะตายี้ๆ)
พี่กล้า:โห่!!งานอยากเลย
ผม:ไม่อยากติวก็ได้จะได้ไปบอกพ่อ ขี้เกียจติวเหมือนกัน
พี่กล้า:ไม่ได้ๆรับปากพ่อเราแล้ว แล้วขี้เกียจอย่างนี้จะติดไหม
ผม:ไปซื้อเร็วดิอยากกลับบ้านละ
พี่กล้า:คร้าบๆ พูดแล้วยิ้มให้
ผม:"คิดในใจ"กูจะละลาย ไม่ๆเราเป็นผู้ชายนะเว้ย
พี่กล้าก็เดินไปเลือกหนังสือสอบ ผมก็เดินดูหนังสือการ์ตูน เห็นเล่นหนึ่งอยากได้จะซื้อแหละแต่ตังค์ไม่พอ ไม่ได้เอาบัตรไป ก็เลยไม่เอา
พี่กล้า:ดูไรอะ อยากได้หรอ มากระซิบข้าง
ผม:ป่าวๆแค่ดู เสร็จแล้วใช่ปะ ผมไปรอข้างนอกนะ ก็เลยเดินออกมาเลย
พี่กล้า:ไปกลับแฟลตกัน
ผม:ไม่ๆจะกลับบ้านไปส่งที่บ้าน
พี่กล้า:กลับบ้าน แล้วจะติวไงละ
ผม:ไม่รู้
พี่กล้า:พ่อเราอะให้มานอนแฟลตให้พี่ดูแลเครนะ
ผม:แล้วเสื้อผ้าอะของใช้อีก ที่แฟลตมีไม่กี่ชุดเอง
พี่กล้า:พ่อเราน่าจะเอามาให้แล้วแหละ
ผม:อืม
ก็ขับรถกลับแฟลตกัน
ถึงแฟลต ประมาณ 17.30น
พี่กล้า:ถึงละ ไปเตรียมตัวรอเลยเดี๋ยวพี่เข้าส.ภ.ก่อนแป๊บ
ผม:อืม
พี่กล้า:พูดให้เพราะๆหน่อยสิครับ
ผม:คร้าบๆ
ขึ้นห้องไปรอ....

มาต่อแล้วเด๋อ เล่าไม่ค่อยเก่งนะครับแต่เบียร์นี้ชอบอุ้ย!!55 ชอบก็ติดตามไม่ชอบก็ปล่อยผ่านนะครับ

Ton_

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Nov 27, 2016 8:01 pm

มาต่ออีกนะครับบบ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sun Nov 27, 2016 8:30 pm

ติดตามครับ เรื่องมีมุมให้ลุ้นเยอะครับ สนุกดี
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sun Nov 27, 2016 11:14 pm

มาต่ออีกน้าาา ตอนนี้พี่ต้นอยุ่ม.4หรอค่ะ
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Nov 28, 2016 12:02 am

มาต่ออีกนะ ๆๆๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by zero1 Mon Nov 28, 2016 7:29 pm

ต่อ ๆๆ

zero1

ตั้งหัวข้อ by Ton_ Mon Nov 28, 2016 9:48 pm

ขึ้นห้องไปรอติว
เข้าห้องมาก็เดินดูสำรวจของ
เปิดตู้เสื้อผ้าดู ทำไมเสื้อเยอะจังไล่ดูมันไม่ใช่ของผมทั่งหมดนิ
พี่กล้ามาพอดี
ผม:พี่นี้เสื้อผ้าใครอะ
พี่กล้า:ของพี่เอง
ผม:แล้วมาไว้ห้องผมทำไมอะ
พี่กล้า:ก็พี่มานอนด้วยจะได้ติวเต็มที่
ผม:ไม่เอาอะ เพื่อผมพาสงพาสาวมานอนด้วยอะ
พี่กล้า:ไม่ได้เพราะพี่อยู่
ผม:แต่นี้ห้องผม
พี่กล้า:แต่พี่ขอพ่อเราแล้ว
ผม:ห๊ะอะไรวะ (หัวเสีย) แล้วเอาของมาไว้ตอนไหน
พี่กล้า:เช้า
ผม:ทำไมตอนเข้ามาเอาตังค์ทำไมไม่เห็นอะ
พี่กล้า:ไม่รู้เหมือนกัน
ผม:เดี๋ยวนะเตียงก็นอนเตียงเดียวกันดิ
พี่กล้า:ใช่แล้วครับ
ผม:
พี่กล้า:มาๆเริ่มติวกันเหอะ
ผม:วันแรกก็เริ่มเลยหรอ
พี่กล้า:ก็ใช่ไง
ผม:วันนี้ไม่ติวได้ไหมครับ (อ้อนๆ)
พี่กล้า:ไม่ได้ครับ
ผม:หิวข้าวแล้วอะครับ
พี่กล้า:งั้นทำโจทย์5ข้อนี้
ผม:ถ้าทำถูกหมดพาผมไปกินหมูกะทะ เครปะ
พี่กล้า:ได้ครับ
พี่กล้าก็เลือกโจทย์วิชาคณิตให้ทำ
พี่กล้า:อะ5ข้อนี้
ผม:ทำไมอยากจังอะ
พี่กล้า:ไม่ยากนะชิวๆ
ผม:โห่ก็พี่เก่งนิ
พี่กล้า:ทำไปทำไป
ผมก็นั่งทำไปแต่คิดไม่ออกเหรอ พี่กล้าก็นั่งทำงานของมัน ผมเลยเดาแมร่งเลย
ผม:อะเสร็จแล้ว
พี่กล้า:ไหนบอกไม่เก่งแล้วเสร็จไวจัง
ผม:เหอะน่าก็ทำเสร็จแล้ว
พี่กล้า:ไหนๆมาดูดิ พี่กล้ามันก็ตรวจให้
ผม:ถูกหมดปะ
พี่กล้า:เห้ยเก่งนิทำถูก เดาใช่ปะ
ผม:มั่วคิดเหอะ
พี่กล้า:ไม่เห็นมีรอยคิดเลย
ผม:คิดในใจเหอะเก่งไง
พี่กล้า:ไหนอธิบายดิ
ผม:หิวแล้วอะ พาไปกินเลยสัญญาแล้วนะ
พี่กล้า:อ่าๆวันแรกยอมๆวันหลังต้องมีวิธีคิดด้วย เดี๋ยวกลับมาจะอธิบายให้ฟัง
ผม:เครไปกัน
พี่กล้าก็พาไปกิน กินเสร็จก็กลับก่อนกลับแวะ7-11 ซื้อของกิน
พี่กล้า:ยังจะกินอีกหรอ
ผม:ไว้กินตอนดึกไง
พี่กล้า:ระวังอ้วนเด๋อ
ผม:ไม่กลัว
ซื้อเสร็จก็กับแฟลต ถึงห้อง
พี่กล้า:ไปอาบน้ำไป จะได้มาอธิบายให้ฟัง
ผม:พี่อาบก่อนเลย
พี่กล้า:พี่ทำงานก่อน
ผม:ก็ได้
ผมก็อาบน้ำประมาณ1โมงกว่าๆมั่ง
พี่กล้า:จะนอนในห้องน้ำไง
ผม:เอ่อเสร็จแล้วนะ
ผมก็แต่งตัวออกมา
พี่กล้า:มาๆเดี๋ยวอธิบายให้ฟัง
ผม:พี่ไปอาบก่อนเลยกลิ่นหมูกะทะเหม็น
พี่กล้า:ได้ๆ
ผมก็นั่งดูทีวีที่โชว์ฟาเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้
มารู้สึกตัวแล้วได้ยินว่า"ตอนนอนก็น่ารักเหมือนกันนะเนี่ย"
แต่ผมก็ไม่ได้ลืมตาเพลียๆก็หลับต่อจนเช้า
ต่อแล้วนะสั้นหน่อยนะครับ

Ton_

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Tue Nov 29, 2016 2:07 am

ต่ออีกๆๆ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Tue Nov 29, 2016 4:19 pm

มาต่ออีกนะครับบบบ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Tue Nov 29, 2016 9:05 pm

ต่ออีกน้า
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Fri Dec 02, 2016 4:56 pm

ต่ออีกนะครับสนุกดี

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Fri Dec 02, 2016 7:30 pm

ไม่ต่อแล้วหรอ
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by Ton_ Sat Dec 03, 2016 8:52 pm

ช่วงนี้ๆม่ค่อยว่างมาต่อนะครับ ถ้าว่างจะมาต่ให้ยาวๆเลยนะครับ

Ton_

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Mon Dec 05, 2016 10:37 pm

รอครับรอ

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Tue Dec 20, 2016 11:15 pm

นี่ก็หายไปเลย ไม่มาต่อแล้วหรอครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Jan 08, 2017 5:29 pm

รออ่านนะครับ จะมาลงตอไหม
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน