G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

oohsehun888
zero1
Zebra01
TAnChyZ4u
FHIUAN
CaptionGows
chonla99
Mariew_dietzenn
HaWaithix
fcsunaree
Gpicasso
8934tar
16 posters

หน้า 3 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด - Page 3 Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 10, 2016 9:11 pm

ต่อจากเดิม
แต่สิ่งไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น.....
ผม : ไอ่เหี้ยแม็ค (รีบดึงผ้าห่มขึ้น)
พี่แม็ค : ด่ากูอีกสัส ทำไรหรา (มองไอ่กี้กับผมสลับกัน ไอ่กี้ยังไม่ตื่นนะครับ)
ผม : ยุ่ง แล้วมึงเข้ามาทำไม
พี่แม็ค :ห้องไม่ได้ล็อค
ผม : สัส
พี่แม็ค : วันนี้พ่อกับแม่กลับมา
ผม : จริงหราวะ กี่โมง
พี่แม็ค : บ่ายสามกว่าๆ (ผมหันไปดูนาฬิกา เที่ยงครึ่งละครับ)
ผม : เออๆ เดี๋ยวกูไปด้วย มึงออกไปได้แล้วไป
พี่แม็ค : แจ๋วจริงๆน้องกู เลือดเต็มเลย (เดินยิ้มออกไป)
ผมหันมาสนใจคนข้างๆ นอนหลับไม่สนอะไรเลยจริงๆ
มัน : โมๆ (ตายังไม่ลืม)
ผม : อะไรครับผม
มัน : กี้เจ็บอ่ะ
ผม : เจ็บตรงไหน
มัน : เจ็บที่โมทำอ่ะ
ผม : เจ็บมากป่าว หาหมอมั้ย
มัน : .........
ผม : กี้ หาหมอป่าว
มัน : .........
ผม : กี้ๆ (สะกิดมัน ไร้สัญญาณตอบรับ)
สักพักผมได้ยินมันกรนเบาๆครับ อ้าวละเมอนี่หว่า 5555
ผม : กี้ๆๆ ตื่นได้แล้ว
มัน : อือ
ผม : ตื่นได้แล้ว เที่ยงแล้วนะ
มัน : อือออ (ดันผมออกไป)
ผม : ถ้าไม่ตื่นกูจับเย็ดนะ (มันนอนแผร่หรากับที่นอน)
ผม : นี่มึงท้าทายกูหรา
มัน : อยากทำก็ทำดิ อยากเห็นกูเจ็บจนตายก็ทำเลย (ง๊องแง๊งแต่เช้า)
ผม : ตื่นได้แล้วคร้าบบบ วันนี้พ่อกับแม่โมมา ไปรับด้วยกันป่าว
มัน : มาจริงหรา (ลืมตามองผมตาแป๋ว)
ผม : อืม ไปป้ะ
มัน : ไปด้วยได้หรา
ผม : ได้ดิ ทำไมจะไม่ได้
มัน : อืมๆๆ
มันคลานบนที่นอนแล้วไปนั่งขอบเตียงอย่างช้าๆ ขยับไปโอ๊ยไป
ผม : เป็นไร เจ็บหรา
มัน : ก็เออดิ
ผม : ขอโทดได้ป้ะล่ะ (มันหันมามองค้อนผม)
ผม : อาบให้ป่าว
มัน : พอเลย กูอาบเองได้
ลุกขึ้นแล้วค่อยๆคลำตามพนังไปห้องน้ำด้วยสภาพเปลือย อาบเสร็จผมก็ต่อ ออกมามันก็ยังไม่ใส่เสื้อผ้า
ผม : ยั่วเค้าหราไง
มัน : ยั่วบ้าไร ใส่กางเกงไม่ได้ เจ็บ... (ลูบๆก้น)
ผม : มานี่มา
ผมเดินไปหยิบกล่องยาแล้วผลักมันนอนลงเบา
มัน : จะทำไร
ผม : จะทายาให้ไง
มัน : ไม่เอา ไม่ต้องๆๆ
ผม : ถ้ามึงไม่อยู่เฉยๆ กูเบิร์นนะ (นิ่งครับ) ก็แค่นั้น
ผมค่อยๆทายาเหลืองให้มันแล้วใส่กางเกงให้ แล้วลงไปทำข้าวต้มกุ้งโดยป้าอัยสอนผม เสร็จแล้วก็ยกไปให้มันข้างบน
มัน : หืมหอมจัง
ผม : กินเยอะๆ จะได้กินยาด้วย
มัน : ไม่เอายา (ดันยาออก)
ผม : ไม่กินไม่ได้ ต้องกิน
มัน : ไม่เอา
ผม : ต้องกิน !!
มัน : ไม่กิน !!!
ผม : ไม่กินกูเย็ดมึงจริงๆนะ
มัน : เออก็ได้
ผม : แล้วใส่เสื้อคอกลม ไม่กลัวคนเห็นรอยที่คอไง
มัน : เออจริงด้วย หาให้หน่อยดิ เสื้อคอปกของกี้อ่ะ
ผม : แปปนึง
ผมก็เดินไปหาเสื้อจนได้ มันก็เปลี่ยนใส่ไปแล้วตักข้าวต้มกินต่อ
มัน : โมกินไรยัง
ผม : ยัง กี้กินเหอะโมไม่หิว
มัน : ไม่ได้ กินด้วยกันเลย (มันตักกุ้งตัวใหญ่ให้ผม)
ผม : ไม่เสียดายกุ้งหราไง
มัน : มีตั้งหลายตัว (ผมก็อ้าปากรับแล้วอมยิ้ม)
มัน : ยิ้มไร
ผม : ป่าว
มันตักป้อนผมเรื่อยๆ สลับกันบ้างจนหมดชาม
ผม : เอาอีกป้ะ
มัน : ไม่เอาแล้ว
ผม : งั้นไปกันป่ะ (จับมือมันลุกขึ้นมา มันดึงมือผมไว้)
มัน : โม แล้วที่นอนอ่ะ
ผม : ทำไม
มัน : เลือด
ผม : เดี๋ยวให้ป้าอัยขึ้นมาทำ
มัน : ไม่เอา ไปหยิบมา
ผม : ทำไม เอาไว้งี้แหละ
มัน : กูอาย ไปหยิบมา
ผมยิ้มนิดๆครับกับท่าทางของมัน ผมเดินไปรื้อผ้าปูที่นอน ทั้งปลอกหมอน ทั้งหมอนออกมาแล้วเราก็ลงไปข้างล่างที่เครื่องซักผ้า ผมซักไม่เป็นหรอก ใส่แฟ๊บผมก็ใส่ๆๆสักพักป้าอัยก็เรียกผม ไอ่กี้ก็เดินตามป้ามา
ป้าอัย : ทำไรคะ
ผม : อ้อป้า มาพอดี ป้ามาซักผ้าปูของโมให้หน่อย แล้วก็เปลี่ยนผ้าห่มข้างบนให้ด้วยนะครับ
ป้าอัย : ที่นอนเปื้อนอะไรคะ
ผม : อย่ารู้เลยป้า
มัน : ป้าอัยครับ ใส่ไฮเตอร์ด้วยนะครับ (เวลาคุยกับป้าอัย พวกผมจะคุยเหนือกัน แต่มันจะพูดกลางคนเดียว มันบอกพูดไม่เป็นแต่ฟังออก งง?)
ป้าอัย : ค่ะๆๆ
พี่แม็ค : กินไรกันยัง กี้กินยัง
มัน : กินแล้ว พี่แม็คอ่ะ
พี่แม็ค : โห่ ไม่รอพี่เลย
ผม : ทำไมมันต้องรอมึง
พี่แม็ค : กูก็อยากกินกับแฟนน้องบ้างดิวะ (พี่แม็คยิ้มให้มัน มันก็ยิ้มให้พี่แม็ค)
ผม : สัส
ผมเดินไปลากไอ่กี้ออกมาจากตรงนั้น
มัน : โมเบาๆหน่อยเจ็บ (หยุดเดิน)
ผม : ทำไมมึงต้องยิ้มให้มันด้วย
มัน : มึงเป็นไรอ่า
ผม : ทำไมมึงต้องยิ้มให้ไอ่แม็คด้วย !!
มัน : ทำไม มึงหึงหรา นั่นพี่มึงนะเว่ย
ผม : เออ จะใครกูก็หึงหมดแหละ กูหวงทำไมวะ (นิ่ง)
มัน : ทำไมอ่ะ แค่ยิ้มเอง กี้ไม่ได้ไปทำไรสักหน่อย (พูดเบาๆแล้วทำหน้าเศร้า)
ผม : ก็กูหึงนี่
มัน : ขอโทด (เดินเข้ามาหาผมแล้วซบหน้าอกผม)
ผม : ป่ะ ไปกัน
ผมจูงมือมันออกมาขึ้นรถข้างนอกแล้วเราก็ไปสนามบินกัน มันนั่งหลังกับผม ส่วนไอ่แม็ค นั่งหน้ากับคนขับ เราเอารถตู้ไปรับพ่อกับแม่กัน
ถึงสนามบิน.........
ผม : กีกี้
มัน : เรียกกูว่าไงนะ
ผม : กีกี้ไง น่ารักดี ^^
มัน : ไม่เอาา !! กี้อย่างเดียวพอ กีกี้เหมือนเรียกชื่อหมายังไงไม่รู้
ผม : เถอะน่า กีกี้น้อย
มัน : เดี๋ยวเหอะ !! (จะตีผม แต่แม่เรียกผมซะก่อน)
แม่ : แม็คกี้ แตงโม !!
ผม : แม่ (ผมสองคนวิ่งไปกอดแม่)
พี่แม็ค : คิดถึงจังเลยย
ผม : คิดถึงมากกว่า
พี่แม็ค : พี่คิดถึงมากกว่า
ผม : ไม่ โมคิดถึงมากกว่า (เวลาอยู่ต่อหน้าพ่อแม่ ห้ามพูดมึงกูครับ แม่บอกเสียมารยาท)
พ่อ : แล้วไม่คิดถึงพ่อหราไงห้ะ มาโมทาโร่ (ดูพ่อเรียกผม เรียกแต่เด็กละครับ พ่อเห็นผมชอบกินทาโร่เลยเรียกมาโมทาโร่ครับ
ผม : คิดถึงเหมือนกานนน (เดินไปกอดพ่อ)
พี่แม็ค : ชิ !!
พ่อ : ชิไร แม็คโดนัล (ส่วนไอ่แม็คชอบแม็คโดนัล แล้วชื่อมันดันคล้ายพอดีพ่อเลยเรียกมัน)
พี่แม็ค : ป่าว (กอดแม่แล้วเชิดหน้า)
แม่ : แล้วนั่นใครลูก (มองไปทางไอ่กี้)
ผม : นั่นกี้ครับแม่ แฟนโมไง
พ่อ : โถ มีแฟนซะละ (พ่อแม่รู้ครับว่าผมชอบเพศเดียวกัน แต่จริงๆผมได้หมดครับ แต่หนักมาทางนี้มากกว่า)
แม่ : มาหาแม่มาลูก (เดินเกร็งไปหาแม่ผม)
มัน : สะสวัส ดะดีครับ
แม่ : ตัวสั่นเลย ไม่ต้องกลัวนะลูก
มัน : ครับ
พ่อ : หิวข้าวกันยัง
พี่แม็ค : หิวละพ่อ มีแต่คนสองคนกินกันแล้วครับ
ผม : พี่แม็ค !!
พี่แม็ค : อ้อๆๆ แม็คหมายถึงข้าวต้มครับข้าวต้ม
แม่ : แล้วกี้กินไรมั้ยลูก
มัน : กี้ไม่หิวครับ
แม่ : งั้นเอ็มเคมั้ย (ตาลุกวาวเลย)
ผม : เอาๆๆ
พ่อ : ไม่ได้กินแล้วหรอโม
ผม : พ่อ โมกินอีกได้คร้าบบ (ทำตาปริบๆ)
สรุปพวกเราก็ไปกินเอ็มเคกันครับนั่งกันแบบ 2 3 ครับ พ่อแม่ฝั่ง ผมสามคนนั่งอัดกัน ไอ่กี้นั่งกลาง ไปถึงไอ่คนที่บอกไม่หิวๆ กินใหญ่เลย
ผม : กี้ ไหนบอกไม่หิวไง (มันนิ่งแล้ววางตะเกียบลง)
มัน : งั้นอิ่มละ
ผม : ล้อเล่นน่าแหม่ กินเหอะ (คีบกุ้งจ่อปากมัน)
ตอนแรกทำเป็นบิดครับ สงสัยอยากจัด รีบกินไม่สนใจใครเลย ข้ามมากลับบ้านเลยนะครับ ตลอดทาง พ่อกับแม่ดูจะเอาอกเอาใจไอ่กี้เกินไปละ แถมยังเล่าเรื่องของตัวเองตอนจีบกันใหม่ๆให้มันฟังอีก ผมกับไอ่แม็คกลายเป็นหมาหัวเน่าเลย
แม่ : กี้รู้มั้ยว่าตอนเด็กๆโมกลัวมากเลยนะจิ้งจกอ่ะ
ผม : แม่ !! จะบอกทำไมเล่า
แม่ : ก็จริงนี่ ใครไม่รู้ วิ่งหนีจิ้งจกจนตกน้ำ
พ่อ : ใช่ๆๆ คิดถึงตอนนั้นยังไม่หายเลย 5555
ผม : แต่วันนั้นทำให้โมเกือบตาย มันน่าขำหรอ (ทุกคนเงียบกริบ แล้วผมก็เดินขึ้นมานอนข้างบนห้อง สักพักไอ่กี้ก็เดินตามขึ้นมา แล้วนอนข้างๆผม)
มัน : เล่าเรื่องวันนั้นให้เค้าฟังหน่อยได้มั้ย (กอดผม ผมก็กอดกลับ)
ผม : อยากฟังหรอ (มันพยักหน้า)
ผม : อืมม.... ตอนนั้นเค้ากำลังเล่นกับไอ่พี่แม็คอยู่ แล้วมันดันไปเจอจิ้งจก เค้าเห็นมันดุ๊กดิ๊กตัวเล็กๆ น่าขยะแขยงอ่ะ ไอ่แม็คมันก็เลยเอามาไล่เค้า เค้าตกใจเลยวิ่งหนีจนตกน้ำไป แต่หัวเค้าดันไปกระแทกกับตะปู มันอยู่ใต้น้ำได้ไงไม่รู้ แม่เล่าให้ฟังว่าเกือบไม่รอด เพราะติดเชื้ออีก
มัน : แล้วทำไมถึงรอดมาได้อ่ะ
ผม : ก็เพราะเค้าหล่อไง (มันเบ้หน้า)
มัน : ไม่ใช่ละๆ บอกดีๆดิ
ผม : ก็ไม่รู้เหมือนกัน จู่ๆเค้าก็หายเอง แต่กว่าจะฟื้นหมอบอกว่าเกือบเดือนเลยกะโหลกก็ร้าวด้วย
มัน : แล้วแผลหายยัง
ผม : หายแล้วดิ เหลือแต่รอยเนี่ย (ชี้ไปกลางหัว มันก็แหวกดู)
มัน : หืม ผมแหว่งเลย เห็นละเจ็บแทน
ผม : ถ้าเค้าไม่หาย เราก็คงไม่ได้เจอกันเนาะ
มัน : แหวะ อย่ามาเลี่ยนเลย ไปเดินเล่นดีกว่า
ผม : นอนเหอะนะ โมอยากพักผ่อนอ่ะ พรุ่งนี้ก็ไปเรียนด้วย
มัน : พรุ่งนี้....เออการบ้าน !! (เดินไปรื้อกระเป๋าแล้วหยิบสมุดมา 2-3 เล่ม)
ผม : นั่นการบ้านหรา เยอะจัง
มัน : มาทำเลยโม ส่งพรุ่งนี้หมดเลยพวกเนี่ย
ผม : รอลอกได้มะ
มัน : ไม่เอา มาทำเลยโม เร็วๆ
ผม : โห่.... (เดินอิดออดไปหามัน) มีวิชาไรมั่งอ่ะ
มัน : วิทย์ คณิตหลักกะเสริม
ผม : โหตายแปป ทำไมมันมีแต่อะไรที่ต้องคิดวะ ขอรอลอกได้มะ (นอนลงกับพื้น)
มัน : ไม่ต้องเลย มาทำ
ผม : ม่าย !
มัน : มาทำ !!
ผม : ม่ายยยย !!!
มัน : อีโม มึงจะลุกไม่ลุก ไม่ลุกกูกลับ
ผม : เอออยากกลับก็กลับไปดิ (เอาขาหนีบมันไว้)
มัน : ไอ่โม ลุกมาทำเลย
ผม : ทำให้หน่อยน้าาา นะๆๆ
มัน : อย่ามาขี้เกียจโม (หยิกขาผม)
ผม : ม่ายลุก
มัน : จะลุกไม่ลุก
ผม : ไม่ (หันหน้าหนี)
มัน : 1.........2.........3 มึง !!
มันจับมือผมแล้วดึงขึ้นไปข้างหน้าสุดแรง จนผมรู้สึกเหมือนตัวจะลอยๆ มารู้ตัวอีกทีก้นกระแทกกับพื้นในท่านั่งละครับ
ผม : โอ๊ย !!! เจ็บ (ลูบก้น)
มัน : สมหน้า
ผม : เป็นเทควันโดหราไง
มัน : เออ สายดำด้วย
ผม : โห....กูจะรอดมั้ยเนี่ย เออถามหน่อยดิ
มัน : ว่า
ผม : ทำไมตอนที่โมเอากี้ครั้งแรกกะครั้งสอง กี้ไม่เล่นท่าเทควันโดกับโมอ่ะ
มัน : ตอนนั้นมันกลัวนี่ กี้ก็ตัวนิดเดียว จะไปสู้แรงโมได้ไง
ผม : หราาา เมื่อกี้กระดูกแทบเคล็ด
มัน : ก็อยากทำให้อารมณ์ขึ้นเองช่วยไม่ได้ (เบ้ปากหันหน้าเข้าการบ้าน)
มัน : มึงจะทำไม่ทำไอ่โม !!
ผม : ทำจ่ะ ทำๆๆ
ผมหยิบการบ้านขึ้นมาทำพร้อมกับมัน มันจะไม่ให้ผมลอกครับ มันจะสอนผม เข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง กว่าจะเสร็จก็ล่อไปมืดละครับ
ผม : กว่าจะเสร็จ (บิดขี้เกียจ)
มัน : ถ้าไม่เอาแต่เล่นป่านนี้ก็เสร็จไปนานละ
ผม : ก็มันเหนื่อยนี่ อยากผ่อนคลาย กินข้าวกัน
มัน : อืมกินไรดี
ผม : อยากกินข้าวซอย
มัน : นี่ห้าทุ่มละ มีขายที่ไหน
ผม : บนเตียงเราไง
มัน : ไอ่เหี้ยโม (หยิบสมุดทุกเล่มตีหัวผม)
ผม : โอ๊ย !! กูจะเอ๋อมั้ยเนี่ย
มัน : มาม่าป่ะ อยากกินมาม่าผัด
ผม : ป่านนี้ใครจะผัดให้
มัน : เดี๋ยวทำให้กิน
ผม : ทำเป็นอ่ะ (พยักหน้า) ไปดิครับ
ผมกับมันก็เดินลงไปที่ครัวกัน ผมยืนดูมันทำมาม่าผัด มันทำคล่องมากเลย
... : อะแฮ่มๆ หอมจังเลย
ผม : อ้าวพ่อ หิวหรา
พ่อ : ก็ใช่น่ะสิ แล้วกี้ทำไรลูก
มัน : มาม่าผัดครับ
พ่อ : โอ้วว....ของโปรดพ่อเลย พ่อกินด้วยนะลูก
มัน : ได้ครับ กี้ก็ทำเผื่อเอาไว้ด้วย
ผม : เผื่อใคร (มองนิ่งๆ)
มัน : ปะป่าวๆ ทำเผื่อไปงั้นแหละ (ตักมาม่าใส่จาน 3 ใบ)
แล้วเราสามคนก็ไปนั่งที่โต๊ะอาหารกัน
พ่อ : เออโมกี้ พ่อจะถามไรหน่อยได้มั้ย
ผม : อื้ม ว่ามาสิพ่อ
พ่อ : ทำไมเราถึงมาคบกันได้ (ผมกับไอ่กี้นิ่งแล้วมองหน้ากัน)
ผม : กะ ก็ๆ
พ่อ : พ่อจะถามกี้
มัน : ผมหรา
พ่อ : อื้มม
มัน : ก็....(เหล่มองผมหน่อยๆ)
มัน : โมจีบกี้ครับ
พ่อ : เอาความจริง
ผม : โมข่มขืนมันเองอ่ะพ่อ (ไอ่กี้หยิกขาผม)
พ่อ : โม !!
ผม : อะไรอ่ะพ่อ ก็ตอบตามความจริงไง
มัน : ไอ่โม มาคุยกับกี้หน่อย (มองล่างแล้วเดินออกไป ผมก็เดินตามมันออกไปข้างนอก)
ผม : ก็มันจริงนี่กี้
มัน : แล้วมึงจะพูดทำไม
ผม : มันเสียหายตรงไหนล่ะ
มัน : กูเสียหายไง
ผม : ยังไงกูก็รับผิดชอบมึงป้ะ
มัน : อ๋อที่มึงคบกู เอากูมาอยู่ด้วยเพราะมึงแค่รับผิดชอบกูหรา
ผม : ไม่ใช่สักหน่อย เพราะกูรักมึงไงกูถึงคบกับมึง ที่กูเอามึงมาอยู่ด้วยเพราะกูอยากอยู่กับมึง ไม่ใช่เพราะความรับผิดชอบเหี้ยไรเลย
มัน : แล้วทำไมมึงไม่เช้าหากูดีๆล่ะ วันแรกมึงจะหยิ่งใส่กูทำไม
ผม : ก็กู....ป่าว
มัน : น่ะ เห็นมะ เรายังเด็กอยู่ อยู่กันไม่นานเดี๋ยวก็เลิกกัน
ผม : อย่าพูดว่าเลิกได้ป้ะ กูไม่ชอบ
มัน : กูจะพูดทำไม ตอนนี้เดี๋ยวมึงก็บอกชอบกู พอมึงโตขึ้น เจอคนใหม่ก็ทิ้งกู
ผม : มันยังไม่ถึง มึงอย่าพูดได้ป้ะ
มัน : หรือว่าไม่จริง สักวันมึงกับกูก็ต้องเลิกกันอยู่ดี กูอ่านมาเยอะละ พวกที่คบเพศเดียวกันแม่งไม่มีใครคบกันนานหรอก
ผม : ก็มึงกับกูไง
มัน : กูเหนื่อยอ่ะ
ผม : คุยกันก่อนดิกี้
มัน : ไม่คุย
ผม : คุยก่อน !!
มัน : กูบอกไม่คุยไงวะ
ผม : คุยกันก่อนกี้ โมขอโทดๆ
มัน : ปล่อย กูจะกลับบ้านกู
ผม : ไม่ให้ไป มึงจะไปยังไง
มัน : เรื่องของกู (เดินหนีผมไปที่รั้ว)
ผม : มึงกับกูจะเลิกกันก็เพราะงี้แหละ........

Tangmo_momo
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักมึง ไอ้เมียสุดโหด - Page 3 Empty Re: รักมึง ไอ้เมียสุดโหด

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Mon Oct 10, 2016 9:12 pm

มัน : อะไร
ผม : แล้วมึงจะหนีกูทำไม เรื่องมันผ่านมาแล้วก็ให้มันผ่านไปดิ
มัน : แล้วมึงจะพูดทำไมล่ะโม
พ่อ : คุยกันดีๆลูก โมกี้มาคุยกันในบ้าน
มันหน้างอเดินเข้าไปในบ้าน ผมก็เดินตามทั้งสองคนไป เข้าไปเจอแม่กับพี่แม็คนั่งรออยู่ที่โซฟา พวกเรานั่งคนละฝั่งกันผมนั่งข้างพี่แม็ค พ่อนั่งข้างๆแม่ มันนั่งอีกฝั่งนึง
แม่ : ทะเลาะไรกัน
มัน : ป่าวครับ
แม่ : ป่าวได้ไง เสียงดังไปถึงบนบ้านเลย กี้บอกแม่มาลูก
มัน : ไม่มีไรหรอกครับ เรื่องไร้สาระ
ผม : ไร้สาระหรอ แล้วเมื่อกี้ไรวะ
มัน : อะไรมึงล่ะ มึงคิดว่ากูจะลืมง่ายๆหรอ
ผม : แล้วมึงจะโกรธกูทำไมล่ะ
แม่ : หยุด !! ไหนพูดมาซิว่ามันเรื่องไร
ผม : พ่อก็แค่ถามว่าทำไมเราสองคนถึงมาอยู่ด้วยกัน ทำไมมาคบกันได้ โมก็บอกว่าพ่อว่าโมไปข่มขืนมัน แต่ที่โมเอามันมาอยู่ด้วย โมไม่ได้จะรับผิดชอบ โมรักมันอ่ะแม่ โมแค่จะเอามันมาอยู่ด้วยแค่เนี้ย โมผิดหรอวะ
มัน : ก็ถ้ามันไม่มีเรื่องแบบนั้นมึงก็คงไม่เอากูมาอยู่ด้วยหรอกโม
ผม : ยังไงกูก็จะจีบมึงอยู่แล้วป้ะ จะช้าจะเร็วยังไงกูก็จะเอามึงมาอยู่ด้วยอยู่ดีอ่ะกี้ กูรู้ว่าเรายังเด็ก สำหรับคนอื่นพอโตแล้วเบื่อกันก็อาจจะไปเจอคนอื่นที่ดีกว่า แต่กูไม่ว่ะ กูรักใครก็รักคนนั้น คนอื่นจะว่ายังไงก็ช่างแม่งดิ
ทุกคน : (เงียบ)
ผม : หรือจริงๆมึงไม่ได้รักกูวะกี้
มัน : (เงียบ น้ำตามันคลอเบ้า)
ผม : ถ้างั้นกูก็ขอโทดละกันสำหรับทุกอย่างที่ผ่านมา กูมันใจร้อนเองแหละที่เอามึงมาอยู่ด้วย กูก็คิดว่ามึงจะรักกูเหมือนที่กูรักมึง (อยู่ๆน้ำตาผมก็ไหล ผมปาดน้ำตาแล้ววิ่งขึ้นไปบนห้องแล้วล้มตัวลงนอนกับที่นอนแล้วหลับไป)
เช้ามาอีกวันผมตื่นมาเจอไอ่กี้นอนกอดผมอยู่ กอดแน่นด้วยครับ ผมหันไปมองนาฬิกา ตี 4 กว่าเอง พอผมขยับตัวมันก็มองผม
มัน : โม กี้ขอโทด (กอดผมแล้วร้องไห้ หน้ามันบวมมากครับ)
ผม : เป็นไร
มัน : ขอโทดที่งี่เง่าอ่ะ อย่าโกดน้า ฮือๆๆ
ผม : ไม่โกดหรอก มึงอึดอัดใช่มั้ยที่อยู่กับกูอ่ะ
มัน : ไม่อึดอัด (ส่ายหัวไปมา)
ผม : มึงไม่ได้รักกูใช่มั้ยกี้
มัน : รักดี้ กูรักฮือๆๆ อย่าพูดงี้ดี้
ผม : เป็นไรเนี่ย
มัน : อยากอยู่ด้วยอ่า หายโกดกี้นะ
ผม : ไม่ (แกล้งมัน)
มัน : ฮือๆๆ ขอโทด กูรักมึงน้าาา ขอโทดเรื่องเมื่อคืนนะโม
ผม : ขอโทดเหมือนกันที่พูดเรื่องนั้น วันหลังโมจะไม่พูดแล้วนะ
มัน : (เงียบ แล้วเอาหน้าซุกอกผม)
ผม : ไม่อยากอยู่กับกูก็ได้นะ กลับบ้านมึงไปเหอะ
มัน : มึงไล่กูหราโม
ผม : ไม่ได้ไล่ แต่ถ้าจริงๆมึงไม่อยากอยู่กับกู ไม่ต้องก็ได้ ไปอยู่บ้านมึงก็ได้ เดี๋ยวกูไปรับไปส่ง
มัน : ไม่เอา กูอยากอยู่กับมึง
ผม : รักกูละ
มัน : เออ !! ถ้าไม่รักกูไม่มาอยู่กับมึงหรอก (ยิ้มในใจครับ)
ผม : ขอจุ๊บหน่อยได้ป้ะ
แล้วมันก็ทำในสิ่งที่ผมไม่คิดว่าจะทำครับ มันลุกขึ้นนั่งคล่อมผมแล้วจูบปากผม อึ้งไปดิ
ผม : น่ารักจัง ^^
มัน : แน่นอน ^^
ผม : มาม่าเมื่อคืนอ่ะ โมหิว
มัน : พ่อแม่ พี่แม็คกินหมดแล้ว
ผม : อ้าวหรา
มัน : อยากกินหรา
ผม : อืม อยากกินฝีมือเมีย
มัน : ไอ่บ้า >.<
ผม : ไปอาบน้ำกันมั้ย
มัน : ตี 5 เอง
ผม : งั้นลงไปทำกัน อยากกินข้าวต้มอ่ะ
มัน : ข้าวต้มทะเลเนาะ เผื่อทุกคนด้วย
ผม : ครับ
เราก็ลงไปครัวกันครับ ผมเป็นคนหุงข้าว ส่วนมันก็หั่นผัก หมู หมึก กุ้งครับ แล้วมันก็เริ่มทำน้ำซุปแล้วใส่ทุกอย่างลงไปในน้ำซุปรวมทั้งข้าวด้วย สักพักป้าอัยก็ยืนดูพวกผมทำกัน เสร็จแล้วเราก็ขึ้นไปอาบน้ำกันแล้วลงมาข้างล่าง เห็นทุกคนกำลังตักข้าวต้มกินกันเลย
แม่ : พี่อัยทำอร่อยนะเนี่ย ไหนบอกทำไม่เป็นไง
ป้าอัย : พี่ไม่ได้ทำ น้องกี้กับน้องโมทำค่ะ
พ่อ : ห้ะ?? หูฝาดหรือเปล่า กี้พ่อเชื่อ แต่โมเนี่ยนะทำอาหารเป็นด้วยหรา ฟ้าผ่าแน่เลย
ผม : ไม่ขนาดนั้นพ่อ ช่วยๆกันทำ
แม่ : แล้วเราทำไรบ้าง
ผม : หุงข้าวไงแม่ กว่าจะซาวน้ำเสร็จ
มัน : ล่อไป 20 นาทีอ่ะแม่
ผม : เว่อร์ๆๆ
มัน : หรือไม่จริง คนบ้าไรซาวข้าวจนน้ำนี่ใสกิ๊งเลย
ผม : น้ำมันขุ่นสกปรก
มัน : โฮ้ !!
แม่ : เมื่อคืนกี้ทำมาม่าผัดอร่อยมากเลย แม่อิ่มจนลืมชมเลยลูก
มัน : ไม่ขนาดนั้นครับ (ยิ้มอายๆ)
พี่แม็ค : พี่น่าจะเจอกี้ก่อนคนแถวนี้เนาะ
ผม : ทำไม !!
พี่แม็ค : พี่ก็จะไม่ทำให้เค้าเสียใจไง แถมทำอาหารเก่งขนาดนี้ รักตายเลย (ยิ้มให้ไอ่กี้ กี้มันหันมามองผม ผมมองค้อนมันอยู่ มันรีบก้มหน้ากินต่อไปเลย)
พ่อ : อร่อยดีนะกี้ วันหลังทำให้พ่อแม่กินบ่อยๆนะลูก
แม่ : นั่นสิ อีกสองวันแม่ก็กลับแล้ว อยากกินอาหารไทยจัง
มัน : ได้ครับ เดี๋ยวกี้ทำอาหารเหนือให้
ป้าอัย : น้องกี้มาทำอาหาร อย่างนี้ป้าก็ตกงานสิคะ
ทุกคน : ฮ่าๆๆๆๆ
แล้วเราก็กินกันไป คุยกันไปจน 7 โมงกว่าๆ ผมกับกี้ก็ไปโรงเรียนกัน ส่วนพี่ชายผมมันไปตั้งนานละครับ (ช่างหัวแม่ง)
ผม : อิ่มแต่เช้าเลย (จับมือมันเดินเข้าไปในโรงเรียน)
มัน : ต้องขนาดจับมือเลยหรา
ผม : ก็อยากจับ ไม่ได้?
มัน : ก็ไม่ได้ว่าไรสักหน่อย
ผม : ไปสนามบาสกัน ไม่ได้เล่นนานละ (พยักหน้า)
เราสองคนก็ไปสนามบาสกัน ไปถึงเจอไอ่บาส ไอ่ตั้มมาเล่นก่อนแล้ว แล้วก็พวกรุ่นพี่ครับ ม.4-ม.5 ก็ว่ากันไป ก็มีพี่นนม.4 พี่เกมม.4 พี่ที พี่ชายไอ่กี้ พี่ฟอร์ด ม.5 แล้วก็พี่กลมม.5 ถ้าผมขึ้นม.4 ก็จะได้อยู่ทีมเดียวกับพวกพี่ๆเค้าครับ
พี่ฟอร์ด : เฮ้ยโม ไม่มาตั้งนานเลยนะเว่ย
ผม : ไม่ค่อยว่างว่ะพี่
พี่ที : จะว่างได้งั้ย วันๆเอาแต่ขลุกอยู่ด้วยกัน
มัน : ไอ่พี่ที !!
พี่กลม : อย่าบอกนะว่ามึงสองคนคบกันอ่ะ
ผม : ก็ใช่ดิพี่ งั้นจะจับมือทำไม จริงป่ะ
มัน : (อมยิ้มแล้วหันหน้าหนี)
พี่นน : ว้าวๆๆ
พี่ฟอร์ด : เออโม เย็นนี้กินเหล้ากันบ้านพี่ ไปป่าวๆ
ผมหันไปมองไอ่กี้ มันก็ทำหน้างงๆ
มัน : อะไร ?
ผม : ให้ไปป่าว
มัน : จะไปก็ไปดิ
ผม : ให้ไปจริงอ่ะ
ผม : งั้นเย็นนี้เจอบ้านพี่นะ
พี่ฟอร์ด : เออๆๆ
ผม : ไปด้วยกันป้ะกี้
มัน : ไม่อ่ะ ขออยู่บ้านดีกว่า
ผม : โอเค งั้นเค้าไปเล่นบาสละ
แล้วผมก็วิ่งไปเล่นบาสกับพวกพี่ๆครับ แล้วมองมันเป็นระยะๆครับ มันก็นั่งมองผมอยู่อย่างนั้น แล้วมีบางช่วงมันหายไป ผมคิดว่ามันหายไปไหนจนจบเกม ผมก็เห็นมันเดินมา พอผมเดินไปหามันก็ยื่นน้ำมาให้ผม
ผม : เมื่อกี้ไปไหนมา
มัน : ไปซื้อน้ำไง ก็รู้ว่าเหนื่อยเลยไปซื้อน้ำมาให้
ผม : อืมๆ (กระดกน้ำ)
มัน : เย็นนี้ไปด้วยนะ
ผม : อ้าวไหนบอกว่าไม่ไป
มัน : เมื่อกี้เจอพี่แม็ค เค้าบอกว่าเค้าไม่ได้ไป เค้าเลยจะไปด้วย กลัวโมกลับบ้านไม่ได้
ผม : อืมตามใจละกัน
ข้ามมาตอนเย็นเลยละกัน เราก็ไปบ้านพี่ฟอร์ดกัน ไม่มีไรมากครับ นั่งชิวกันริมต้นไม้ ก็นั่งกันคนละมุมครับ ส่วนมันก็นั่งข้างๆผม
ผม : เอาสักกรึ๊บมะ
มัน : ไม่อ่ะ มึงก็แดกเองดิ
พี่นน : ระวังนะกี้ เวลามันเมาแม่งขี้เงี่ยนชิบหายเลย
มันมองผมแบบเหล่ๆ แล้วหลบตาผม
ผม : เป็นไร หลบตาเค้าไม
มัน : กูกลัวมึงไง
ผม : โว๊ะ กลัวกู เป็นถึงเทควันโดสายดำ แต่กลัวกู ?
มัน : ยุ่งน่า
แล้วผมก็กินต่อโดยไม่ได้สนใจไร ผ่านมาหลายชั่วโมง กวกเราก็มึนกันหมด ส่วนมากก็กลับไปละครับ มีแต่ผม พี่ที พี่ฟอร์ด แล้วก็ไอ่กี้นั่งอยู่
พี่ฟอร์ด : โม พาพี่ไปเข้าห้องน้ำหน่อยดิ
ผม : อืม
ผมก็ลุกพาพี่ฟอร์ดไปเข้าห้องน้ำ ห้องน้ำในบ้าน เรากินกันนอกบ้าน สักพักพี่เค้าก็ออกมา
พี่ฟอร์ด : โม พี่ขอคุยไรด้วยหน่อยดิ
ผม : อืม ว่ามาดิพี่
พี่ฟอร์ดไม่พูดอะไร แกกระโจนเข้ามาจับผมแล้วจูบปากผม
ผม : จะทำไรวะ
พี่ฟอร์ด : กูชอบมึงกูผิดหรอวะ (ห้ะ ?)
ผม : พี่ว่าไงนะ ?
พี่ฟอร์ด : มึงรู้มั้ย กูพยายามแค่ไหน เพื่อให้ได้ใกล้มึงอ่ะ แต่มึงก็เสือกไปเอาคนอื่น ไม่สนใจกูเลย
ผม : ขอโทดว่ะพี่ ผมไม่ได้ชอบพี่อ่ะ (พี่ฟอร์ดจะสูงพอๆกับผมครับ ซึ่งแน่นอน ผมชอบคนที่ตัวเล็กกว่า)
พี่ฟอร์ด : อืม พี่คงไม่ใช่สเป็ตเรา งั้นพี่ขออย่างดิ
ผม : อะไรครับ
พี่ฟอร์ด : พี่ขอ.....เราได้มั้ย
ผมไม่ได้พูดไร พี่ฟอร์ดค่อยๆเข้ามาใกล้ๆผมแล้วจูบที่คอผม (จูบนะไม่ได้ดูด) แล้วถอดกระดุมเสื้อผมออกแล้วจูบลงเรื่อยๆ แล้วแกก็เลียที่หัวนมผม ถามว่าเสียวมั้ย โคตรๆครับ ผมเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับเค้าแต่อยู่ๆภาพไอ่กี้แล่นเข้ามาเฉยเลย ผมเลยผลักพี่เค้าออกแล้วติดกระดุม
พี่ฟอร์ด : ทำไม
ผม : โมขอโทดพี่ โมให้ได้แค่แฟนโม
แล้วผมก็เดินออกไปหาไอ่กี้ แล้วยกเหล้ากินไปสิงแก้วติด จนไอ่กี้ยั้งมือผม
มัน : เป็นไร
ผม : ป่าว เรากลับบ้านกันเหอะ
แล้วผมก็เดินออกมาแล้วเราก็กลับบ้านกัน ณ บนห้องบ้านผม.....
มัน : โมเป็นไร
ผม : ป่าว (นั่งเงียบ)
มัน : เป็นไรก็พูดมาสิ
ผม : ไม่โกดโมนะ
มัน : ก็เล่ามาดิจะได้โกดหรือไม่โกด
ผม : ตอนที่โมพาพี่ฟอร์ดไปเข้าห้องน้ำ พี่ฟอร์ดเค้าจูบโมแล้วก็จะปล้ำโม
มัน : อืมแล้วไงต่อ (น้ำเสียงเปลี่ยน)
ผม : แต่เราไม่ได้มีไรกันนะกี้ แค่เกือบ (ก้มหน้าลง)
มันลุกขึ้นจากเตียง ผมจับมือเอาไว้
ผม : จะไปไหน
มัน : กูจะไปฆ่าไอ้พี่ฟอร์ด
ผม : ไม่ต้อง เค้ายังไม่ได้ทำไรโม
มัน : แล้วถ้ามันทำล่ะ
ผม : ก็ไม่ได้ทำนี่ ไม่โกดนะ
มัน : อืม แต่เรื่องที่มันจูบมึงล่ะ
ผม : แค่จูบ
มัน : ต่อไปคงได้กันใช่ป้ะ
ผม : เฮ้ย !! ไม่ใช่ ไม่ได้ โมให้แฟนคนเดียว
มัน : หืม พอมันถึงเวลา ทำยังไงมันก็เอากันวะถ้ามีอารมณ์อ่ะ
ผม : โห่ ไม่มีสักหน่อย เนี่ยรู้งี้ไม่เล่าให้ฟังหรอก
มัน : เออถ้าต่อไปก็ไม่ต้องเล่า จะไปเอากับใครก็เรื่องของมึงเลย !!
ผม : ก็บอกแล้วไงว่าไม่เอา มึงอยากให้กูเอากับคนอื่นมากใช่ป้ะ
มัน : (หันหน้าหนี)
ผมลุกขึ้นไปคร่อมตัวมัน
มัน : ไอ่โมจะทำไร
ผม : อยากให้กูเอากับคนอื่นมากช้ะ กูถาม !!
มัน : ก็เรื่องของมึงดิ อยากไปเอากับใครก็ไป
ผม : กูไม่เอา กูจะเอากับมึงจบป้ะ
แล้ววันนั้นผมก็จัดการมันไปหลายน้ำ เมาๆผมก็เป็นอย่างเนี่ย แรงเยอะจัด ดีด้วยพรุ่งนี้ก็ไม่มีเรียน เยเฮด

ขอโทดนะครับที่หายไปนาน ทำโทรศัพท์หายบนรถเมย์ เลยมาพิมในคอมเอา ส่วนไลน์โทดนะครับที่ไม่ได้ตอบ ลืมรหัสผ่านจริงๆ แฮร่ๆ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Tue Oct 11, 2016 4:37 pm

พี่โม เมนเซฮุนป้ะเนี้ย เยเฮด ~~
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Tue Oct 11, 2016 6:35 pm

ว่างๆมาลงใหม่นะครับรออ่านนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Tue Oct 11, 2016 8:13 pm

มาต่ออีกนะคับบบบบๆ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Tue Oct 11, 2016 9:43 pm

เซฮุนที่หน้าคล้ายๆพี่ป้ะ 55555 . ตอบ1
ครับผม เดี๋ยวมาต่อให้นะครับ . ตอบ2-3
โทรสับโมหล่นบนรถเมล์เลยเข้าไลน์ไม่ได้ ซอรี่เด้อ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by CaptionGows Wed Oct 12, 2016 2:03 am

โมน่ากั๋วแต๊น่ากั๋วว่า เอะอะก็เยรสส!!อย่างเดียว Shocked Neutral Neutral Shocked
ฟอร์ดได้จูบเสยย ขอยฟอร์ดขนาด ไม่ใช่ละ 555555
CaptionGows
CaptionGows
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Wed Oct 12, 2016 8:32 pm

ต่อจากเดิม
ผม : กีกี้
มัน : (ไร้สัญญาณตอบรับ)
ผม : กีกี้ครับ
ผม : ตื่นได้แล้ว ไม่ตื่นเค้าเอาต่อนะ
มันดึงผมไปกอดแล้วขึ้นมานอนทับตัวผม
มัน : ขอนอนต่ออีกหน่อยน้า ยังง่วงอยู่เลยอ่า
ผม : เจ็บป่าว
มัน : อืม
ผม : ยังไม่ชินอีกหรอ
มัน : ลองมาโดนเองมั้ยล่ะ
ผม : ไม่ครับ ฮ่าๆๆ
มัน : ขำไร นอน !!
ผม : อาๆๆนอนก็นอน
มัน : โม ถ้ากี้ขี้หึงโมจะรับได้มั้ย
ผม : ได้ (เค้าก็เป็นเหมือนกัน ;p)
ผม : กี้ โมรักกี้นะ
มัน : รักเหมือนกัน (จุ๊บแก้มผมแล้วก้มหน้าลงซอกคอผม)
ผม : โมเสียวอ่ะ (จุ๊บต้นคอผม) จะเอาหรอกี้
มัน : ก็ไม่รู้สินะ
ผมหันหน้าไปจูบปากมันแล้วกดมันลงกับที่นอน
มัน : โมๆๆ กี้ล้อเล่นๆ
ผม : แต่โมจะทำจริง
มัน : กี้เจ็บอยู่ (ดันหน้าอกผม)
ผม : ครั้งเดียวก็ได้ มันขึ้นแล้วเนี่ย
มัน : นะๆๆ ดึกๆนะโม ตอนนี้ไม่ไหวจริงๆ
ผม : โห่กี้ ไม่ให้เอาแล้วจะยั่วเค้าทำไม
ผมหัวเสียมากเลยบอกตรง ไม่ให้ดันมายั่วเค้าอีก ผมเดินหงุดหงิดไปอาบน้ำ แล้วออกมาแต่งตัวข้างนอก มันมองผมเป็นระยะๆ ผมหันไปมองหน่อยๆก่อนจะเดินลงมาข้างล่าง
แม่ : โม กี้ล่ะ
ผม : ข้างบนแม่ เดี๋ยวมันก็ลงมา
คุยกันสักพัก ผ่านไปครึ่งชั่วโมง มันก็ลงมา
แม่ : กี้ทำไมเดินงั้นลูก
มัน : ไม่มีไรครับ
ผมลุกขึ้นจะไปครัว มันดันเรียกผมซะก่อน
มัน : โม !
ผม : ไร (มองนิ่งๆ มันทำหน้าน่าสงสารมากครับ)
มัน : ขอโทดน้าา
ผม : ชิ !! (เข้าไปหาพ่อในครัว)
ผม : พ่อทำไรอ่ะ
พ่อ : ทำเค้ก โมเอารสไร
ผม : เอาช็อคพ่อ ไอ่กี้เอารสไรอ่า
พ่อ : พ่อยังไม่ได้ถามเลย เหลือโมกับกี้แหละ
ผม : อืม งั้นของโมกับกี้นมสดช็อคละกันพ่อ
พ่อ : โมไม่กินนมสดนี่ลูก
ผม : แค่นี้เอง มันมีช็อคโกแลตด้วยไม่เป็นไรหรอก ไม่ใช่นมสดอย่างเดียวนี่
พ่อ : โอเคๆๆ (พ่อแม่แล้วก็พี่แม็คทำพวกเค้กกับอาหารเก่งครับ ส่วนผมไม่มีหัวทางด้านนี้เลย)
มัน : โมจ๋า อ้าวพ่อ ทำไรครับ
พ่อ : เค้กลูก ของกี้กับโมเค้กนมสดช็อคนะ
มัน : พ่อรู้ได้ไงอ่าว่ากี้ชอบนมสดช็อค
พ่อ : พ่อไม่รู้หรอก เจ้ากี้นู่น
มัน : ไม่ชอบกินนมสดไม่ใช่หรา
ผมหันไปมองมันนิ่งๆแล้วเดินไปเล่นกับพี่แม็คข้างนอก แล้วมันก็ตามผมมา
ผม : มาไม
มัน : โกดกี้หรอ
ผม : ไม่ได้โกด !!
มัน : อย่าทำหน้าโหดดี้
พี่แม็ค : กี้ไปทำไรมันอ่ะ
มัน : กี้ไม่ให้โม (พูดเบาๆอย่างอายๆ)
พี่แม็ค : โถ่ไอ่เหี้ยโม มึงเห็นเป็นแฟนหรือกะหรี่วะเอาจังเนี่ย
ผม : เสือก ไม่ให้ก็ไม่เอา (เดินหนีไปรดน้ำต้นไม้ มันไม่ตามผมละ)
ผมรดน้ำสักพักก็เข้ามาหลังบ้านทางห้องครัว เห็นมันกำลังแต่งหน้าเค้กอยู่ ผมเลยเดินเลี่ยงไปเข้าข้างหน้าแล้วเดินขึ้นบ้านไป ผมก็ไม่รู้จะเดินอ้อมเพื่อไรตอนนั้น พอถึงผมก็ล้มตัวนอนเลย สักพักก็มีคนมานอนกอดผม
มัน : โมจ๋า กี้แต่งหน้าเค้กด้วยน้า หันมาดูดี้
ผม : ออกไป จะนอน !!
มัน : โห่โม คุยกับกี้หน่อยน้า ง้อแล้วเนี่ย
ผม : ถ้ามันลำบากนักก็ไม่ต้องง้อ ไปไหนก็ไปป่ะ
มัน : ไรอ่า คนอุตส่าห์ง้อก็ไล่อีก ไม่อยู่ก็ได้ (เดินออกไปข้างนอก ปิดประตูซะดังเลย)
แล้วผมก็หลับไป ผ่านไปหลายชั่วโมง มันก็ไม่ขึ้นมา ผมหันไปดูนาฬิกา 6 โมงกว่า ใกล้ข้าวเย็นละ เค้กที่มันเอามาให้ก็วางที่เดิมครับ เป็นเค้กนมสด ข้างนอกช็อค หน้าเค้กเขียนว่า 'รักนะ' ผมถือมันมาใส่ตู้เย็นข้างล่าง ก็เจอทุกคนครับยกเว้นไอ่กี้
ผม : แม่ กี้อ่ะ
แม่ : เห็นบอกว่าจะไปบ้านเพื่อนอ่ะ
ผม : เพื่อนคนไหน
แม่ : กี้ไม่ได้บอกลูกหรา
ผม : ป่าว
ผมโทรหาไอ่บาสก็ไม่อยู่ ไอ่จั้มก็ไม่เหมือนกัน ผมเลยโทรหามัน มันก็รับสายผม
ผม : โหลมึงอยู่ไหน ไปไหนทำไมไม่บอกวะ รู้มั้ยว่ากูห่วงอ่ะ
... : กี้อยู่บ้านลูก
ผม : อ้าวครับ บ้านป้าอ้อยหรอครับ
ป้าอ้อย : จ่ะ เห็นกี้บอกว่าเราไล่เค้ามานี่
ผม : ครับ งั้นเดี๋ยวผมไปรับมันนะ
ป้าอ้อย : จ่ะๆ มาเลยลูก ร้องไห้ใหญ่เลย
ผม : ครับๆ (ป้าอ้อยก็ป้ามันแหละครับ พี่สาวของม๊าแม่มัน)
ผมขอแม่เสร็จ ผมก็บึ่งรถไปที่บ้านป้ามันเลย ไปถึงผมก็ตรงไปห้องมัน
ผม : กี้ ทำไมมาไม่บอกวะ (มันฟุบหน้าอยู่ พอเจอผมมันก็ตกใจครับ)
มัน : ไล่กูไม่ใช่ไง
ผม : แล้วมึงมาไง
มัน : รถโดยสาร
ผม : ทำไมไม่บอกก
มัน : บอกทำไม มึงไล่กูเองนี่
ผม : สัสเอ๊ย กลับบ้าน !!
มัน : นี่บ้านกู มึงจะให้ไปไหน
ผม : กูบอกให้กลับบ้าน
มัน : ไม่ !!
ผม : กี้ (พูดกดเสียง)
มัน : มะไม่ กูไม่กลับ (พูดติดๆขัดๆ)
ผม : โมขอโทด ขอโทดที่ไล่ ขอโทดที่งอล ดีกันนะ กลับบ้านกันเรานะ
มัน : ไม่เอาอ่ะ
ผม : ขอโทด ดีกันน้าา ขอโทดที่หงุดหงิดใส่ด้วย กลับบ้านเรานะกี้ นะๆๆ
มัน : สัญญาก่อนว่าจะไม่งอลไร้สาระอีก
ผม : สัญญา 'ถ้าไม่จำเป็น' (พูดเบาๆ)
มัน : ว่าไงนะ
ผม : สัญญาๆๆ
ผม : กลับได้ยัง
มัน : กลับดิ
ก่อนกลับก็คุยกับป้ามันนิดหน่อย แล้วผมก็พามันกลับบ้าน
ผม : กี้ครับ
มัน : อะไร (ผลักมันลงเตียง)
ผม : ขอได้มั้ย
มัน : ขอไร
ผม : นั่นอ่ะ
มัน : มีถุงยางป้ะ ไม่มีไม่เอา
ผม : เอาถุงก๊อบแก๊บแทนได้ป้ะ หนังยางรัดเอา
มัน : มึงจะบ้าหราโม ไม่มีไม่เอาจบ.
ผม : ครั้งก่อนก็ไม่ใส่ป้ะ ใส่ทำไมเปลือง
มัน : งั้นกูก็ไม่เอา
ผม : เอาดี้ น้าา
มัน : ไม่ใส่ถุงกูไม่ให้เอา
ผม : มึงจะมากระแดะใส่ถุงไรตอนนี้วะ
มัน : มึงว่ากูหราโม
พูดเสร็จมันเอาขาหนีบผมแล้วยกตัวผมจนผมกระแทกกับพื้นข้างล่าง มันก็ลงมาทับผมแล้วบิดหูผมไปมา
ผม : โอ๊ยเจ็บๆๆ
มัน : ทีหลังจะว่ากูอีกมั้ย
ผม : ไม่ว่าแล้ว
มัน : พูดให้มีหางเสียงหน่อยดิวะ
ผม . ไม่ว่าแล้วคร้าบบบ
มัน : แล้วมึงต้องขอโทดกูมั้ย
ผม : ขอโทดคร้าบ วันหลังไม่จะไม่ว่าอีกแล้วคร้าบบ
มัน : เออดี (ตบหัวผมแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำ)
ผม : ถ้าไม่ติดว่ามึงเป็นนักเทควันโดนะ กูตบสลบเลย
มัน : ไอ้โม กูได้ยิน !!
ผม : ป่าวไม่ได้พูดไร อาบน้ำไปเถอะจ่ะ
แล้วมันก็อาบน้ำไป ผมอาบต่อ เสร็จละมานอนบนเตียง มันนอนหันหลังให้ผม ผมก็สะกิดมัน
ผม : ไม่ให้เอาจริงหรา
มัน : ทำไม มันจะตายหราไง
ผม : ไม่ได้เอากันนานแล้วน้าา
มัน : เมื่อวานเย็น
ผม : งั้นกูไปเอากับกะหรี่นะ
มัน : เชิญตามบายเลย
ผม : เออได้
ผมทำเป็นเดินออกจากห้องแล้วผมก็ลงมาข้างล่างแล้วขี่มอไซต์ไปเซเว่น คิดว่าผมจะซื้อถุงยางกับเอากะหรี่หรา ฮึ!! ซื้อขนมนิดหน่อยละก็กลับครับ เข้าไปในห้อง
ผม : อ้าวกี้ ร้องไห้ทำไม
มัน : ไอ้เหี้ย ไอ้เลว (มันถือกระเป๋าจะเดินผ่านผม ผมจับมันไว้ก่อน)
มัน : มึงไปเอากะหรี่เลยไป ฮือๆๆ
ผม : เอากะหรี่อะไร
มัน : มึงแหละ พอกูไม่ให้ มึงก็จะไปเอากัหรี่ ไปดิ แล้วเลิกกับกูไปเลย ฮือๆๆ (ปาดน้ำตา ตลกกับมันจริงๆ)
ผม : ฮ่าาๆๆ เค้าไปซื้อขนมมาให้ ตัวยังไม่กินไรเลยไม่ใช่ไง (ยื่นถุงขนมเซเว่นให้)
มัน : ไปตั้งนาน
ผม : ไม่นานได้ไง กว่าแม่งจะอบเบอร์เกอร์ให้ คนก็เยอะชิบหาย ทำไม คิดว่าเค้าจะไปเอากะหรี่จริงๆหรา
มัน : ไอ่บ้า
ผม : อ่ะเอาไปใส่จาน แล้วตัวหยิบกระเป๋ามาทำไม (หันไปมองตู้เสื้อผ้า ของมันหายเกลี้ยง) ตัวจะไหน ?
มัน : ตอนแรกจะกลับบ้าน
ผม : ละตอนนี้
มัน : มันมืด ไม่มีคนไปส่ง
ผม : อ๋อหราาา (ตบหัวมันเบาๆ เปลี่ยนได้หน้าตาเฉย) มึงไม่ให้กูก็ไม่เอาหรอก ป่ะหิวละ กินกัน
มันหยิบถุงลงไปข้างล่างแล้วขึ้นมาพร้อมกับขนมเต็มจานเลย หิวจัด
ผม : ดูซีดีป้ะ เอาเรื่องไรดี
มัน : มีเรื่องไรมั่งอ่ะ
ผม : มี....อเมริกันพาย 1-2 , น้องเนส , ผู้หญิง 5 บาป , sexy girls
มัน : พอเลย มีแต่เรื่องอุบาท
ผม : ก็เค้าไม่มีไรดูนี่ กี้จะดูไรอ่ะ
มัน : งั้นเอานี่ดิ สิ่งเล็กๆ
ผม : ไม่เอา ไม่มันส์ แม่งไม่เอากันอ่ะ
มัน : ทะลึ่งตลอดมึงอ่ะ สรุปจะดูมั้ย
ผม : ตามใจละกัน เออพรุ่งนี้แม่เค้ากลับ จะไปส่งมั้ย
มัน : ส่งดิ แต่เช้าๆกี้ว่าจะทำอาหารไทยด้วยอ่ะ ของพื้น
ผม : พวกปูน ดิน หญ้า รากต้นไม้ช้ะ
มัน : ตลกหรา
ผม : ล้อเล่นๆๆ แล้วจะทำไรอ่า
มัน : พวกพะโล้ แกงเขียวหวาน ไข่ยัดไส้ ผัดพริกแกงไก่ แล้วก็แกงส้มชะอม โมว่าแกงเยอะไปมั้ย
ผม : ก็โอเค พ่อกับแม่เค้าชอบกินพวกแกงๆ กะทิเยอะๆ พวกที่มีน้ำซดอ่ะ อยู่นู่นกินแต่ของเลี่ยน
มัน : อืม งั้นตามนี้เนาะ
ผม : ทำเป็นหรา
มัน : เป็นดิ ป้าเค้าสอนบ่อยๆตอนอยู่นี่ อยู่กรุงเทพยายก็ขายข้าวแกงในโรงงาน เค้าก็ไปช่วย
ผม : โห งี้ก็มีคนจีบเยอะอ่ะดิแต่ก่อนอ่ะ
มัน : แน่นอน แต่เค้าไม่สนหรอก
ผม : สนเค้าอ่ะดี้ (แซวมัน มันนิ่งครับแล้วอมยิ้ม)
ผม : หน้าแดงเลยนะ เขินหรา
มัน : ไอ่บ้า ไม่ดูละ (หยิบเบอร์เกอร์กัดเข้าปากคำนึงล่อไปเกือบครึ่งแน่ะ สงสัยเขินจัด)
ผ่านไปหลายชั่วโมงหลังดูหนังจบ
ผม : กี้
มัน : ฮึ (ล้มตัวนอน)
ผม : เค้าเงี่ยนอ่า
มัน : โม หยุดแล้วนอน พรุ่งนี้เค้าตื่นเช้า
ผม : ขอนะ ไม่ไหวละ
ผมลุกขึ้นคร่อมมันแล้วกระหน่ำดูดปากแล้วไซค์คอ แรกๆมันขัด เจอผมจัดซะหนักแม่งมีอารมณ์ร่วมกันเฉยเลย น้ำแรกมันนั่งเทียนผม ขนาดไม่เอานะ น้ำที่ 2 กับ 3 ผมรุกกลับ พอแตกแม่งสลบคาคว_ผมเลย (ไว้จะมาเล่าตอน...ให้ฟังวันหลังนะครับ แฟนผมตอนนี้เค้าไม่อนุญาต ฮ่าๆๆ)

เช้าถัดมา
ผม : กีกี้ ตื่นได้แล้ว
ผม : 10 โมงแล้ว ตื่นได้แล้วคร้าบ
มัน : กี่โมงแล้วนะ
ผม : 10 โมง (ลืมตา)
มัน : เฮ้ยได้ไง วันนี้อุตส่าจะตื่นเช้า
ผม : จะทำข้าวให้พ่อแม่เค้าหรา
มัน : ก็ใช่อ่ะดิ ทำตอนนี้เสร็จตอนไหนเนี่ย
ผม : ทัน แม่เครื่องออก 4 โมงเย็น ตัวทำตอนนี้ทัน ของก็มีอยู่แล้ว
มัน : งั้นไปอาบน้ำแปป
ผม : มาเดี๋ยวอาบให้ ไม่ต้องอาย ไม่ต้องขัด จะได้เสร็จเร็วๆ จบนะ!!
มันไม่พูดอะไร แล้วผมก็พามันไปอาบน้ำ แต่ตัวแล้วลงมาข้างล่างกัน ผมเดินไปคุยกับพ่อแม่ ส่วนมันก็ทำอาหารของมันไป มันไม่ให้ผมช่วยครับ มันบอกกลัวช้ากว่าเดิม ผ่านไป 2 ชั่วโมงกว่า จะบ่ายละครับ ผมเดินเข้าไปหามันในครัว หูววว แต่ละอย่างน่ากินทั้งนั้น
ผม : กี้เสร็จยัง
มัน : ใกล้ละๆ เหลือห่อไข่ โมมาช่วยป้าอัยตักแกงออกไปหน่อย (ดันไปตักแกงข้างป้า)
ผม : ป้าอัย มันทำหมดเลยหรา
ป้าอัย : ค่ะ ป้าช่วยแค่หั่นของ เรื่องปรุงน้องกี้ทำค่ะ
ผม : อืมๆๆ (พยักหน้าเบาๆ)
ผมยกออกมาไว้ข้างนอกแล้วเดินไปหาพวกเค้า
ผม : พ่อแม่ อาหารเสร็จแล้ว
พี่แม็ค : ไม่คิดจะเรียกพี่ไง
ผม : ทำไมโมต้องเรียก (เดินหนีมาที่ห้องกินข้าว แล้วทุกคนก็มารวมกัน)
ตักข้าวไรเสร็จเรียบร้อยก็นั่งกินกัน แรกๆผมกลัวว่าพ่อแม่จะกินได้มั้ย พอตักคำแรกปุ๊บก็กินกันโดยไม่สนใจใคร แถมแม่ผมขอเบิ้นอีก ทั้งที่ยังดูแลหุ่นอยู่ พวกเรากินกันอยู่สักพักโทรสับผมก็เข้า
ผม : โหลว่าไงบอส
บอส : โมช่วยกูด้วย มีคนไล่กระทืบพวกกู
ผม : ที่ไหน
มันบอกพิกัดเสร็จปุ๊บ ผมรีบบึ่งรถไปหาพวกมันเลย เห็นมันหลบแก๊งค์แถวนั้นอยู่ข้างถัง
จั้ม : โมมานี่ๆ
ผม : มึงไปทำเหี้ยไรมัน
บอส : กูไม่ได้ทำ ไอ่เหี้ยจั้มนู่น
ผม : ไอ่จั้ม มึงไปแอ๊วสาวเค้าใช่มั้ย
จั้ม : กูไม่รู้นี่ เห็นมันบอกไม่มีผัวอ่ะ
ผม : สัสเอ๊ย
... : คิดจะหลบกันอีกนานมั้ยน้อง
ผมได้ยินเสียงมาจากข้างหลังผม ผมลุกขึ้นแล้วซัดเข้าที่หน้าพวกมัน ไม่ต้องพูดไรกันละครับ พูดไม่พูดก็เจ็บตัวป่าวๆ มีคนนึงชักมีดออกมาจะแทงไอ่จั้ม ผมหันไปเห็นผมรีบเข้าไปแล้วถีบมันออกแล้วซัดไอ่นั่นจนลุกสู้ไม่ไหว ขณะที่ผมต่อยอีกคนอยู่ ผมรู้สึกได้ยินเสียงมีดเสียบเข้าอะไรสักอย่าง ผมไม่โดน พวกมันไม่โดน แล้วใครโดน
บอส/จั้ม : กี้ ?? ........

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Thu Oct 13, 2016 5:34 am

เย้ยยยยย!กี้โดนเหรอ?

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by korn7 Thu Oct 13, 2016 2:30 pm

โหยยย ลุ่นกันต่อไป
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Fri Oct 14, 2016 1:15 am

กี้!คงอัดพวกนั้นช่ายไม...สายดำด้วยอิอิ ....มาต่ออีกนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by FHIUAN Sat Oct 15, 2016 1:38 pm

พี่โมมาต่อเร็ว
FHIUAN
FHIUAN

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Sun Oct 16, 2016 11:34 pm

หายไปไหนอ่า

Mariew_dietzenn

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Mon Oct 17, 2016 7:39 pm

รออ่านอยู่นะครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Tue Oct 18, 2016 3:01 pm

ขอโทดครับที่หายไป พอดีคนที่เอาโทรศัพท์ผมไปมันดันเปิดเน็ตไว้ ผมเชื่อมค้นหาโทรศัพท์กับไอ้กี้ มันหนีไปสุราษ พวกผมตามหามันเจอเลยต้องไปจัดการไรนิดหน่อยครับ

ต่อจากเดิมนะครับ

ผม : กี้ !! ตามโมมาทำไม

มันไม่พูดไร มองผมแล้วน้ำตามันก็ไหล แล้วหลับไป ผมรีบพามันไปโรงพยาบาลด่วนเลยครับ ไอ่บอสก็โทรบอกพี่ทีให้รู้ครับ สักพักพี่แม็คกับพี่ทีก็มา

พี่ที : กี้เป็นไงบ้าง
ผม : ผมไม่รู้ มันยังไม่ออกมาเลยอ่ะ ฮือๆๆ (มองเลือดมันที่อยู่ในมือผม แล้วพยาบาลก็ออกมา)
ผม : พี่ๆ กี้เป็นไงบ้างครับ
พยบ : คนไข้เสียเลือดมากค่ะ ขอตัวนะคะ

พยาบาลวิ่งไปสักพัก กลับมาพร้อมกับถุงเลือดแล้ววิ่งเข้าไป

ผม : อย่าเป็นไรนะกี้ โมขอโทด
พี่แม็ค : มึงไม่ผิดโม
ผม : ไม่ว่ะ กูผิดเอง กูดูแลมันไม่ได้
พี่ที : ไม่มีใครผิดหรอกน่าโม อย่าคิดมากเว่ย
ผม : ไม่อ่ะพี่ มันเป็นแบบนี้เพราะโมอ่ะ เหี้ยเอ๊ย (เตะเก้าอี้)

ผมนั่งร้องไห้อยู่อย่างนั้น จนหมอออกมา

หมอ : คนไหนชื่อโมครับ
ผม : ผมครับหมอ
หมอ : คนไข้อยากคุยเป็นครั้งสุดท้าย
ผม : ครั้งสุดท้าย ? หมายความว่าไงวะหมอ
หมอ : หมอหมายถึง ครั้งสุดท้ายก่อนหมอจะฉีดยานอนหลับจะออกฤทธิ์ครับ

ผมไม่พูดไรต่อ วิ่งเข้าไปหาไอ่กี้ที่อยู่ข้างใน ผมเห็นมันแล้วน้ำตาผมก็ไหลออกมาเลย

ผม : กี้ เป็นไงบ้าง
มัน : (พยักหน้าแล้วยิ้ม)
ผม : กี้รู้ป้ะว่าโมเป็นห่วงขนาดไหน บอกมาดิ๊ว่าตามไปทำไม รู้มั้ยว่ามันอันตรายอ่ะกี้ ทำไมทำงี้วะ สงสารกูบ้างดิวะ มึงเป็นไรไปกูจะอยู่ไงอ่ะกี้
มัน : ห่วงโม
ผม : ห่วงตัวเองด้วยดิวะ เหี้ยเอ๊ย !! (กอดมัน)
มัน : ห่วงโม ขอโทด (เอามือมาลูบหัวผมแล้วมันก็หลับไป)
ผม : รักกี้นะ (จูบปากมัน แล้วพยาบาลก็เข้ามา ผมเลยเดินออกไป)
พี่แม็ค : เป็นไงมั่ง
ผม : หลับไปแล้ว
จั้ม : กูขอโทดนะเว้ยโมที่เป็นต้นเหตุอ่ะ
ผม : ชั่งมันเหอะ กี้ไม่เป็นไรก็ดีแล้ว แล้วหมอบอกว่าไง
บอส : ก็ไม่โดนจุดสำคัญ แค่เฉี่ยวๆว่ะมึง (สองวันก็ออกละ)
ผม : อืมๆๆ แม็ค กูฝากเอาเสื้อผ้าให้กูหน่อยดิ คืนนี้กูเฝ้ากี้เอง
พี่แม็ค : เออๆ แล้วมึงจะไปโรงเรียนมั้ย
ผม : ไม่อ่ะ กูจะเฝ้ามัน

สักพักพยาบาลก็เข็นมันออกมาแล้วย้ายไปอยู่ห้องพิเศษครับ

จั้ม : ล้างมือก่อนมั้ยมึง เชื้อโรคนะเว่ย
ผม : เลือดมัน กูไม่กลัวหรอก
พี่ที : แต่มึงจะตายแทนมันอ่ะดิ เชื้อโรคทั้งนั้น ไปล้างมือไอ่โม

ผมเดินไปล้างมือแล้วกลับมาหาไอ่กี้มานั่งข้างๆมัน

ผม : หายไวๆนะกี้ โมรอกี้อยู่ตรงนี้นะ
พี่แม็ค : ไม่เป็นไรแล้วเว้ย อย่าร้องดิวะ ร้องเป็นตุ๊ดไปได้
ผม : กูกลัวมันเป็นไรนี่ มึงไม่มี มึงไม่รู้หรอกแม็ค
พี่แม็ค : อ้าว ว่ากูเฉย

ผมกุมมือไอ่กี้อยู่อย่างนั้น ผ่านไปแล้ว 2 ทุ่ม ทุกคนก็กลับไปหมด ผมไปอาบน้ำเสร็จแล้วขึ้นไปนอนกอดมันข้างบน

ผม : หายไวๆนะกี้ รักนะครับ (จุ๊บเหม่งมันแล้วหลับไป)

เช้าอีกวันผ่านมา

..... : น้องคะ นอนข้างบนไม่ได้นะคะ
ผม : ครับ
พยบ. : ห้ามนอนเตียงเดียวกับผู้ป่วยค่ะ
มัน : โม
ผม : ตื่นละ
ผม : กินข้าวป้ะ โมป้อน
ผม : พี่ครับ เดี๋ยวผมเช็ดตัวเอง พี่ออกไปเถอะ

พี่พยาบาลเค้าก็ออกไป ผมก็มาเช็ดตัวให้มัน

ผม : กี้ ยังไม่หายอีกหรอ (แผลที่ก้นมัน)
มัน : อืม เจ็บอ่ะ
ผม : เพราะโมคนเดียวเลย
มัน : ไม่ใช่หรอก กี้ไปเอง
ผม : ถ้าโมไม่ไป กี้ก็ไม่ตามไปหรอก โมแหละผิดเอง ขอโทดนะ
มัน : ครับ
ผม : แล้วนี่เค้าต้องทายาตรงนี้ให้มั้ยเนี่ย
มัน : ไม่ต้อง มันเป็นสะเกร็ดเฉยๆ
ผม : อืมๆๆ (ผมก็จัดการเช็ดตัวให้มัน สักพักพี่พยาบาลก็มาทำแผลให้แล้วออกไป)
ผม : มากินข้าวต้ม
มัน : ข้าวต้มไร
ผม : กุ้งไง
มัน : แล้วเรื่องนี้ป๊าม๊ารู้เรื่องมั้ย
ผม : โมไม่ได้บอกอ่ะ
มัน : ดีแล้ว ไม่ต้องบอกหรอก เดี๋ยวเป็นห่วงเปล่าๆ แล้วโมกินไรยัง
ผม : โน่น มีข้าวของคนเฝ้า เดี๋ยวค่อยกิน กี้กินก่อน
มัน : เมื่อไหร่ออก
ผม : พรุ่งนี้ๆ

แล้วมันก็กินข้าวต้มไปเกือบหมด แล้วก็ตามด้วยยา

ผม : เป็นไง
มัน : ขม
ผม : กินไปเหอะ เดี๋ยวหาย
มัน : โมเป็นไรป่าว
ผม : เป็นไร อะไร ?
มัน : เจ็บตรงไหนมั้ย
ผม : เป็นห่วงตัวเองเหอะ เจ็บขนาดนี้ยังจะห่วงคนอื่นอีก
มัน : ก็เป็นห่วงนี่
ผม : โมไม่เป็นไร นอนพักเหอะกี้ ได้หายไวๆ
มัน : ไม่อยากนอน อยากคุยกับโมก่อน
ผม : นอนไปเหอะ ไม่นอนเมื่อไหร่จะหายล่ะ
มัน : ก็ไม่อยากนอนนี่

ผมไม่ได้พูดไร เดินไปกินข้าวมันก็มองตามผม ผมเดินไปตรงไหนมันก็มองตามผม

ผม : จะมองอีกนานป้ะ
มัน : ก็อยากมอง
ผม : ไม่นอนกูจับเย็ดแน่
มัน : มึงไม่กล้าหรอก

ผมเดินไปหามันแล้วคร่อมมัน

ผม : อย่าคิดว่ากูไม่กล้านะ
มัน : มึงไม่กล้าทำกูหรอก กูเจ็บอยู่กูรู้
ผม : สัส (ลงมาแล้วมานั่งข้างๆมัน)
มัน : ทำไมไม่ไปโรงเรียน
ผม : ขี้เกียจ
มัน : หรือห่วงเค้ากันแน่
ผม : ยุ่ง
ผม : อะไร !!
มัน : อ๋อเดี๋ยวนี้ใส่อารมณ์หรอ
ผม : ยุ่ง นอนไปเลยไป
มัน : ทำไม มึงจะไปจีบพยาบาลไง
ผม : เออ

ผมเดินออกมาจากห้องแล้วลงไปซื้อขนมที่เซเว่น สักพักก็ขึ้นไปข้างบน ไปถึงห้องมันก็ไม่อยู่แล้ว ในห้องน้ำก็ไม่มี ผมเดินไปถามพยาบาลที่เค้าเตอร์ เค้าบอกว่ามันเดินไปที่สวน ผมตามมันไปเห็นมันนั่งร้องไห้อยู่ใต้ต้นมั้ย

ผม : มาทำเหี้ยไร แผลยังไม่หายแล้วลุกมาทำไมวะ กูก็หาไปเหอะเหี้ย เป็นไรไปขึ้นมาทำไงวะ
มัน : ไม่ต้องมายุ่ง ไปหาพยาบาบของมึงไป
ผม : พยาบาลบ้าไร กูไปซื้อขนม (ชูให้มันดู)
มัน : เอ้าหรอ แฮะๆ น่ากินจังเนาะ
ผม : กลับห้อง !
มัน : เดินไม่ไหว อุ้มหน่อยดิ
ผม : อย่าแรด เดินมาเดินได้ กลับก็ต้องกลับเองได้ดิ
มัน : โห่น้าาา อุ้มหน่อยน้าา
ผม : ภาระกูจริงๆ (ผมเดินไปอุ้มมันแล้วพากลับห้อง)
ผม : ยิ้มเหี้ยไร
มัน : โห่คนยิ้มก็ผิดอีก
ผม : อ่ะขนม (โยนให้มัน)
มัน : ขอบคุณครับ โมกินป้ะ
ผม : ไม่อ่ะ แดกเข้าไปเถอะมึงอ่ะ (แกะขนมแล้วจ่อปากผม)
มัน : กินหน่อยน่า นะๆๆๆ
ผม : ไม่ !
มัน : ชิ้นเดียว นะๆๆ (ยิ้มแล้วทำตาปริบๆ ผมรำคานไงเลยกินไปเลย)
ผม : แดกไปเลย แล้วไม่ต้องมายุ่งกับกู
มัน : โห่ เจ็บก็มาเจ็บแทน นอนก็นอนโรงบาลแทน ยังจะมาว่ากันอีก
ผม : แล้วใครใช้ให้มึงตามกูไป ถ้าไอ่เหี้ยพวกนั้นแทงจุดสำคัญ มึงคงไม่มานั่งพูดเหมือนตอนนี้หรอกกี้
มัน : โห่ ก็เป็นห่วงป้ะ
ผม : ห่วงทำไม ห่วงตัวเองบ้างดิวะ
มัน : ก็กูรักมึงอ่ะ กูเป็นดีกว่ามึงเป็นนะ กูรักกูห่วงกูผิดหรอวะ (ปาขนมใส่ผมแล้วเอาผ้าคลุมตัวเอง)

ผมก็อึ้งสิครับ ไม่เคยได้ยินมันบอกรักผมสักครั้งเลย ผมก็ได้แต่นั่งยิ้มครับ มันเปิดผ้าห่มมาแล้วทำหน้าบูดใส่ผม

มัน : ยิ้มไรไอ่บ้าโม
ผม : ป๊าว (ยิ้ม)
มัน : ไอ่บ้า
ผม : บ้ารักนะคร้าบบบ
มัน : เชี้ย !! (คลุมโปง ผมก็มุดเข้าไป)
ผม : รักเค้าอ่ะดี้
มัน : ไม่รักกูไม่มาอยู่กับมึงหรอก
ผม : อ่ะจั๊ดๆจ๊าา
มัน : ไอ่บ้า (อมยิ้ม)
ผม : ขอเอาทีได้ป่าว
มัน : ไม่เอาาา กูเจ็บอยู่
ผม : นิดเดียวซอยๆ
มัน : ซอยพ่อมึงเหอะโม ไม่เอา ไอ่ทะลึ่ง
ผม : น้าาา เค้าเงี่ยนอ่า
มัน : แต่กูเจ็บอยู่นะโม
ผม : โห่ทีเดียวๆ นะๆๆ
..... : ทำไรกันอ่ะ (ผมรีบเปิดผ้าคลุมออก)
ผม : โห่พี่ที
พี่ที : ทำไรกัน
ผม : ขอมันเอาอ่ะดิ
พี่แม็ค : ไอ่บ้ากราม
ผม : เค้าเอาเมียเค้านี่ พลั่ว!! (ไอ่กี้ตบหัวผม)
ผม : ตบเค้าไม
มัน : ใครเมียมึง
ผม : ก็มึงไง
มัน : บ้า !!
พี่ที : เออแล้วนี่จะใหับอกพ่อแม่ป่าว
มัน : ไม่ต้อง !!
พี่ที : ไม่บอกได้ไง
มัน : ไม่อยากให้เค้าเป็นห่วง ให้เค้าทำงานไปนั่นแหละ
พี่แม็ค : แต่พี่ว่าบอกก็ดีนะ
มัน : ไม่เอาอ่ะ ไม่ต้องบอกๆ
พี่มี : โอเคๆ
ผม : ไปเดินเล่นข้างนอกกัน รู้สึกว่าข้างในเริ่มมีมลพิษละ
พี่แม็ค : อะไรมึง
ผม : ก็ไม่รู้สินะ

กดกริ่งให้พยาบาลเอารถเข็นมาให้มแล้วผมก็พามันมาข้างล่าง

มัน : ยังไม่เลิกหึงไร้สาระอีกหรอ
ผม : ก็ไม่ชอบให้ไปยุ่งกับมันนี่
มัน : นั่นพี่มึงนะโม
ผม : จะใครกูก็หึงหมดแหละ
มัน : ขี้หึงว่ะ
ผม : ก็กูรักของกูอ่ะ ถ้าสมมติกูไปทำแบบนั้นกับคนอื่น มึงจะทำไง
มัน : ก็ปล่อย
ผม : ปล่อยหรอ อยากโดนอีกช้ะ
มัน : ก็จริงนี่ ถ้ามันเป็นจริงๆ แสดงว่ามึงคงหมดรักกูแล้วแหละ (จึ้กเลยคำนี้)
ผม : กูไม่หมดรักมึงหรอก
มัน : ก็ไม่แน่หรอก โตไป มึงอาจจะเจอคนที่ดีกว่ากูก็ได้
ผม : คนที่ดี แต่ไม่ใช่คนที่รัก
มัน : แล้วมึงรักกูป้ะ
ผม : รักดิวะ ไม่รัก กูไม่ห่วง หวง หึง หื่นกับมึงหรอก
มัน : อันสุดท้ายไม่น่าใช่ละ
ผม : มันเป็นส่วนหนึ่งของความรักครับ
มัน : ไอ่บ้ากราม
ผม : ขึ้นห้องยัง เริ่มร้อนละเดี๋ยวไม่สบาย
มัน : ไปดิ

ผมพามันขึ้นมาบนห้อง พี่แม็คกับพี่ทีก็ยังอยู่เหมือนเดิม

ผม : โหพี่ที ปลอกผลไม้เก่งว่ะ (อุ้มมันขึ้นบนเตียง)
พี่ที : แน่นอนไอ่น้อง ปลอกแดกบ่อย อ้ะอันนี้ของเอ็งสองคน (ยื่นจานมาให้ผม)
ผม : แต้งกิ้วพี่ กินป่าวกี้
มัน : กินๆ
ผม : ไม่เอาหรอก เดี๋ยวอ้วน
มัน : ไอ่โม ผลไม้มันไม่อ้วนหรอก
ผม : อ้วนดิ
มัน : อ้วนก็ออกกำลังกายไงจบ
ผม : ออกคืนนี้ป้ะล่ะ
ทุกคน : ไอ่เหี้ยโม
พี่แม็ค : ทะลึ่งไอ่สัส โรงบาลมึงก็ไม่เว้นหรอ
ผม : กูได้ทุกที่ที่มีมัน
พี่ที : ถุ้ยเหอะ กี้ ไม่ไหวก็เลิกกับมันไปเลยนะ
มัน : เลิกแน่พี่
ผม : ไร เลิกไร มึงจะเลิกกับกูหรอ
มัน : ก็จะทำไม
ผม : ชอบกูมาตั้งนานแล้วไม่ใช่ไง กล้าปล่อยกูไปหรอ
มัน : กูปล่อยแน่ ถ้ามึงไปเอาคนอื่นไม่ใช่กู
พวกผม : หูววว
ผม : ไม่กล้าหรอกคร้าบบบ เมียดุ เอ้ย!! น่ารักซะขนาดนี้
พี่ที : ให้จริงเหอะ
ผม : ไอ่พี่ที
มัน : กูทำจริงนะโม ถ้ามึงจะเอาคนอื่นก็เอาไปแต่อย่าให้กูรู้ ถ้ากูรู้กูเลิก
ผม : ไม่ทำหรอกน่า กูรักมึงคนเดียว (เอาหัวซบอกมันแล้วทำหน้าตาน่าสงสาร)
มัน : ชิ !!
พี่แม็ค : หิวข้าวว่ะ แดกข้าวป้ะที
พี่ที : เตี๋ยวนะ อยากกิน
พี่แม็ค : เออ ไอ่โมเอาไรป้ะ
ผม : กูเอาเล็กโฟพิ
พี่แม็ค : เดี๋ยวกูมารอแปป (ออกไปข้างนอก)
ผม : เออลืมถาม พวกมันไม่ไปโรงเรียนกันหรอวะ
มัน : จะรู้มั้ยเนี่ย อยู่ด้วยกัน
ผม : กูพูดคนเดียวครับผม
มัน : อ่ะจ้าา (กรอกตาแล้วหันหน้าไป)
ผม : กี้ๆ
มัน : อาไรร
ผม : เป๋าตังค์เค้าสวยป้ะ
มัน : สีดำที่หัวเตียงป้ะ
ผม : เอ้าเห็นละหรอ
มัน : อืม ซื้อมาตอนไหนอ่ะ
ผม : อืมมม อาทิตย์ที่แล้ว ให้ทายเท่าไหร่
มัน : 179
ผม : ดูถูกมากครับ พันสองครับผม (หันมองผมอย่างเร็ว)
มัน : ไอ่โม มึงซื้อเหี้ยไรตั้งพันสอง กระเป๋าหนังหมาหรอ
ผม : หนังหมาบ้าไรครับ อิมพอตจากเมกาเลยนะครับผม (พูดกระแดะๆ)
มัน : เอากระเป๋ามานี่
ผม : เอาไปทำไม
มัน : เอามานี่ก็เอามานี่ดิวะ (ผมยื่นให้มัน)
ผม : เอาไปไม่อ่ะ
มัน : ต่อไปกูคลุมเงินมึงเอง
ผม : โห่ไรอ้าา (มันเทเงินในกระเป๋าผมออกมาหมดรวมทั้งของมันด้วย)
ผม : ทำไร
มัน : เสือก

มันก็นั่งนับๆๆของมันไป ดูบัตรโน่นนี่ของผมอีกกับมันแล้วยัดใส่ในกระเป๋าผม

ผม : ทำไรอ่ะ
มัน : ตังค์มีทั้งหมด 2457บาท บัตร 5 ใบ บัตรปชช. 2 ใบ บัตรดูหนัง ร้านอาหาร 4 ใบ แสตมป์รวมกัน 3 ดวง
ผม : ละเอียดดีจัง
มัน : หายแม้แต่แสตมป์กูฆ่ามึงแน่โม
ผม : โห่ ไรขนาดนั้นวะ
มัน : ไม่รู้อ่ะ จะทำไรก็ต้องขอกูเท่านั้น บัตรรหัสไรบ้าง
ผม : xxxx ทั้ง 3 ใบเลย (ของผม 3 มัน 2 ครับ)
มัน : ดี ประหยัดมั่งตังค์อ่ะ
ผม : แม่เค้าส่งมาให้นี่
มัน : จะใครส่งให้ก็ประหยัดบ้าง ถ้ามึงไม่รู้จักใช้เงิน กูให้มึงไปทำงานแน่
ผม : ทำทำไม เงินก็มีใช้
มัน : มึงก็ลองดิ หายแม้แต่บาทเดียว กูให้มึงไปทำงานแน่
ผม : ใจร้าย ใจดำ อำมหิตฝุดๆ
มัน : ฝุดพ่อง
พี่แม็ค : รอนานมั้ยจ๊ะน้องๆ (เปิดประตูเข้ามา)
ผม : แม็ค มึงดูไอ่กี้ดิ แม่งยึดเป๋สกู
พี่แม็ค : สมควร เสือกใช้ตังค์เปลืองเอง สมหน้า อ่ะเอาไป (ผมหันไปหาไอ่กี้ รายนั้นแลบลิ้นปลิ้นตาใส่ผม)
ผม : จำไว้ชิ!!
พี่ที : เดี๋ยวนี้คลุมเงินผัวหรอจ๊ะน้องชาย
มัน : ไม่ได้หรอก ใช้เงินเปลืองชิบหายเลยไอ่โมอ่ะ
ผม : เค้าเรียกว่าใช้เป็น พลั่ว!! (ตบหัวผมอีกแล้ว)
มัน : เป็นพ่องดิ มีเท่าไหร่ก็ใช้หมดมึงอ่ะ
ผม : ใจร้าย ไม่คุยด้วยแล้วโป้ง
มัน : ไปเลย

ผมเอาก๋วยเตี๋ยวไปใส่ถ้วยแล้วมานั่ฃกินข้างๆมัน มันก็มองแล้วกลืนน้ำลาย

ผม : อยากกินอ่ะดี้ ซาโยนาระนะครับ (ผมกินยั่วมันอยู่อย่างนั้นจนมีคนเปิดประตูเข้ามา)
.... : กี้เป็นไงบ้างลูก

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by korn7 Tue Oct 18, 2016 10:26 pm

ว๊าฮ่าาาา ตามไปถึงสุราษอะ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Tue Oct 18, 2016 11:43 pm

ต่อจากเดิม

..... : กี้เป็นไงบ้างลูก (พ่อกับแม่มันเปิดประตูเข้ามา)
พ่อมัน : ไอ่โม !! (เดินเข้ามาตบหน้าผม)
มัน : ป๊า!! ตบโมทำไม
พ่อมัน : มึงดูแลลูกกูไม่ได้แล้วยังเอาไปอยู่ด้วยอีก ตั้งแต่ลูกกูเกิดมา กูไม่เคยทำให้ลูกกูเป็นแบบนี้เลย (ตบผมอีกรอบนึง ที่เดิมเลย)
แม่มัน : คุณคะ อย่าค่ะคุณ (ห้ามพ่อมัน)
ผม : ผมขอโทดครับ ผมผิดเองที่ดูแลมันไม่ได้
พ่อมัน : เออ !! มึงดูแลลูกกูไม่ได้ กูจะเอาลูกกูกลับ
มัน : ป๊า กี้ไม่กลับ กี้จะอยู่กับโม
พ่อมัน : มันทำลูกขนาดนี้แล้วยังจะอยู่กับมันอีกหรอ
มัน : กี้ทำตัวกี้เอง โมไม่เกี่ยว
พี่ที : ป๊ารู้ได้ไงว่ากี้เข้าโรงบาลอ่ะ
มัน : กี้ขอโทด กี้เผลอเช็คอินอ่ะ ป๊าา กี้ผิดเอง โมไม่ผิดนะ
ป๊า : ไม่ต้องมาปกป้องกันเลย ดีนะที่ป๊าอยู่แค่ภูเก็ตยังไม่ได้ไปต่างประเทศ คุณเอาโทรศัพท์มา
แม่มัน : เอาไปทำไมคะ
พ่อมัน : ป๊าจะโทรแจ้งตำรวจให้จับมันเข้าคุก
พี่แม็ค : ไม่มากไปหน่อยหรอลุง มันไม่มีใครผิดทั้งนั้นแหละ ใครจะไปรู้ว่ามันจะเกิดขึ้น
พ่อมัน : แกเป็นใคร
พี่แม็ค : พี่ชายโม
พ่อมัน : แกก็เข้าข้างกันสิ เป็นพี่น้องกันนี่
มัน : โห่ป๊า กี้บอกไม่มีใครผิดก็ไม่มีดิป๊า กี้โดนลูกหลงเอง
พ่อมัน : ไม่ต้องพูดเลยกี้ ออกจากโรงบาลเมื่อไหร่ ป๊าจะเอาแกกลับ
มัน : ไม่กลับ ถ้าป๊าจะงี่เง่าขนาดนี้ กี้จะไม่ให้ป๊าเห็นหน้ากี้อีก
พ่อมัน : แกรักมันมากกว่าป๊าหรอ ป๊าทำให้แกเกิดมานะ
มัน : ป่าว ถึงกี้จะรักป๊ามาก แต่กี้ก็ไม่อยากให้ป๊าเป็นแบบนี้ ฟังคนอื่นบ้างดิป๊า มันไม่มีใครผิดหรอกนะ
พ่อมัน : ตามใจละกัน แต่จำไว้เลยนะโม ชั้นจะไม่ให้อภัยแก ถ้าแกทำให้ลูกชั้นเป็นแบบนี้อีก ดูแลไม่ได้ก็ไม่ต้องดู เอาไปไม่กี่วันก็เกิดเรื่อง จำไว้เลย
ผม : ครับ ผมขอโทดครับ
พ่อมัน : ออกไปป่ะ ชั้นไม่อยากเห็นหน้าแก
ผม : คะ ครับ (หันไปมองมันหน่อยๆ ก่อนจะเดินออกไป พี่แม็คก็เดินตามมา)
พี่แม็ค : เจ็บป่าววะ
ผม : แค่นี้มันยังน้อยไปว่ะ กูสมควรละ
พี่แม็ค : เออสู้ๆหน่อยละกัน กูว่าพ่อกี้คงจะไม่ชอบหน้ามึงไปอีกนาน
ผม : ให้กำลังใจกูมากมั้งสัส
พี่แม็ค : ไปเว่ย แดกติมกัน
ผม : ตังค์อยู่ที่กี้
พี่แม็ค : กูพี่มึงนะโม ไปเร็วสัส

ไอ่แม็คมันก็กอดคอผมลงมาที่ร้านกาแฟข้างล่าง มันมีไอติมขายครับ ไม่ใช่อะไรหรอก เราก็กินไปสักพักก็กลับมาที่หน้าห้อง สักแปปนึงพ่อมันก็ออกมา

ผม : สวัส..... (พ่อมันเดินออกไปไม่สนใจผม)
แม่มัน : สู้หน่อยนะลูก เดี๋ยวป๊าก็หายโกรธ
ผม : ม๊าไม่โกรธผมหรอครับ
แม่มัน : ไม่หรอกลูก อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ ม๊าไปแล้วนะ (ตบไหล่ผมเบาๆ)
ผม : สวัสดีครับ (ยกมือไหว้แล้วแม่มันก็เดินตามพ่อมันไป ผมก็เดินกลับเข้าไปในห้อง)
มัน : กี้ขอโทดนะโม
ผม : อืม ไม่เป็นไร
มัน : เจ็บป่าว (เอามือลูบแก้มผม)
ผม : ไม่เจ็บหรอก แค่นี้จิ๊บๆ
มัน : ขอโทษน้า กี้ไม่น่าเช็คอินเลย
ผม : แล้วเช็คตอนไหนเนี่ย
มัน : เมื่อคืนตี 3 อ่ะ ตอนที่แฟนเค้ากอดเค้าอยู่
ผม : จริงๆเลย บอกคนอื่นห้ามบอก แต่ตัวเองดันทำซะงั้น
มัน : เค้าผิดไปแล้ว ขอโทดน้าาา
ผม : คืนนี้
มัน : อะไรคืนนี้
ผม : เอาทีนึง
พี่แม็ค/พี่ที : ไอ่เหี้ยโม
พี่ที : สัสเอ๊ยย ยังจะมาทะลึ่งอีก
ผม : ไม่ได้ครับ ทำเค้าเอง แล้วนี่กินไรยัง
มัน : กินแล้ว ป๊าป้อนข้าวแล้ว
ผม : นอนด้วยดิ (มันก็เขยิบให้ผม ผมก็ขึ้นไปนอนข้างบน)
ผม : พวกพี่ไม่มีกิจอันใดแล้วก็เชิญกลับบ้านไปป่ะ
พี่แม็ค : สัส ไล่พวกกูอีก
ผม : บายนะครับ ล็อคประตูให้ด้วย

แล้วทุกคนก็กลับกันไปจนหมด ผมก็หันไปมองมันแล้วยิ้ม

มัน : ยิ้มไร
ผม : ตอนนี้เลยได้ป่าว
มัน : กูเจ็บอยู่นะโม
ผม : ทีเดียว ไม่ตายหรอกน่า
มัน : ปากเสีย (ตีปากผม)
ผม : เอ้าๆๆ ตีอีก เดี๋ยวเอาเจี๊ยวฟาดปากหรอก
มัน : ลองดิ กูจะกัดให้ขาดเลย
ผม : ดุจัง แฟนหรือหมาวะเนี่ย
มัน : ไอ่โม เดี๋ยวกูตบ
ผม : ตบจูบหรอ เอาสิ เค้าชอบ (ยื่นหน้าให้มันตบ)
มัน : ชิ !!

ผ่านไปสักพัก

ผม : พ่อมึงคงโกดกูอีกนานอ่ะ
มัน : ขอโทดน้าา (เอาหัวซบอกผม)
ผม : ก็จริงนี่หว่า พ่อมึงโกดกูอีกนานแน่ๆอ่ะ ขอโทดนะที่ดูแลไม่ได้อ่ะ
มัน : ไม่ใช่ๆ โมดูแลกี้ดี กี้ทำตัวเองเองแหละ อย่าโทดตัวเองดี้
ผม : ถ้ามันเป็นแบบนี้ โมว่า.....
มัน : ไม่เอา ไม่เลิก
ผม : ใครบอกว่าจะเลิก โมจะบอกว่านอนกันเหอะ หรืออยากเลิกห้ะ!!
มัน : ไม่เลิก !!
ผม : ช่วยไรอย่างดิ
มัน : ไรอ่ะ
ผม : ชักให้หน่อย
มัน : ไอ่ทะลึ่ง ไปไกลเลย
ผม : แหม บอกให้เค้าไปไกลๆ แต่ตัวเองกอดเค้าแน่นเลย
มัน : ยุ่ง
ผม : อันนั้นของเค้า
มัน : มึงจดลิขสิทธิ์ไว้ไง
ผม : เดี๋ยวนี้ย้อนไง
มัน : นี่คนไม่ใช่ถนน
ผม : กวนตีนหรอ กวนตีนเค้าหรอ (เสียงประตูเปิดพร้อมกับพ่อมันเข้ามา)
ผม : สวัสดีครับ
มัน : ป๊ามาทำไม
พ่อมัน : แค่จะมาลาลูก แต่เห็นว่ามีความสุขดี คงไม่ต้องมั้ง
มัน : โห่ป๊าาา อย่างอลน้า (ผมลงจากเตียงอย่างเงียบๆครับ)
พ่อมัน :ป๊าไปก่อนนะลูก (กอดมันแล้วมองผมด้วยหางตา)
มัน : ครับผม ^^
พ่อมัน : รู้ไว้ซะด้วย เตียงนี้นอนได้แค่คนเดียว ไม่ใช่ใครก็คิดสะเออะขึ้นมานอนได้

แล้วพ่อมันก็ออกไปโดยที่จ้องผมดุๆ

ผม : อะไร
มัน : ไม่มีไรหรอกน้าา ขึ้นมาดี้
ผม : ก็ไม่ได้ว่าไรนี่ (ขึ้นไปนอนอย่างเดิม)
มัน : ป๊าเค้าพูดแรงอ่า ป๊าไม่เคยเป็นแบบนี้เลย
ผม : เพราะโมเองแหละ
มัน : ไม่เอาดี้ อย่าคิดงี้ดิโม
ผม : ถ้าสมมติป๊าไม่ต้อนรับโมอีกแล้วอ่ะ
มัน : ทำไมอ่ะ เรารักกันแล้วเกี่ยวไรกับป๊า
ผม : เกี่ยวดิ แล้วเราจะแต่งกันได้มั้ยเนี่ย
มัน : อย่าเว่อร์หน่อยเลยโม คบกันยังไม่ถึงเดือนเลย
ผม : ก็รักอ่ะ ทำมะ
มัน : ก็ป่าว (กอดผมแน่นขึ้น)
ผม : รักนะ รักมากรู้ป่าว
มัน : รักเหมือนกัน

ผมก้มลงไปจุ๊บปากมัน แล้วก็ได้ยินเสียงประตูปิดพอดีผมสองคนหันไปมองก็ไม่มีคนเข้ามา พอผมออกไปดู เห็นพ่อมันเดินออกไปครับ แสดงว่าแอบฟังผมสองคนแน่เลย

มัน : อะไรอ่ะโม
ผม : ป่าวๆ สงสัยพ่อกี้ปิดประตูไม่สนิทมั้งแล้วลมมันตีเข้ามา
มัน : อ่อๆ (ผมกลับไปนอนที่เดิม)
ผม : นอนเลยป่าว เดี๋ยวหกโมงเค้าปลุก
มัน : อืม (ผมจุ๊บมันอีกรอบนึงแล้วหลับไปพร้อมกัน)

ผ่านไปหลายชั่วโมง ผมตื่นมามันก็ยังนอนอยู่ ผมดูนาฬิกา2 ทุ่มกว่าละครับ พร้อมกับของเต็มโซฟาเลย มีโน้ตเล็กๆติดไว้ครับ

'ของพวกกูเอามาเยี่ยม พ่อแม่กูจะมาเยี่ยมกี้พรุ่งนี้นะ ขอโทดนะเว้ยมึง.....จั้ม'

ผมมองๆของที่มันเอามาให้ก็พวกอาหารเสริมทั้งนั้นครับ พวกแบรนด์ รังนก หลายๆอย่างเต็มไปหมดเลย แล้วมันก็ขยับตัว

มัน : โม กี้หิวอ่ะ
ผม : อืม แปปนะ (ผมเดินไปที่อาหารคนป่วยแล้วเอาไปเวฟครับ เสร็จละเดินไปหามัน)
ผม : กินเลยป่าว
มัน : กินด้วยกันดิ
ผม : เค้าไม่กินกุ้ง
มัน : เออใช่ลืม

มันก็ตักกินของมันไป ส่วนผมเห็นขนมจีบครับ เลยจิ้มเข้าปาก

ผม : อร่อยดีว่ะกี้
มัน : อะไรอ่ะ
ผม : ขนมจีบอ่ะ ไอ่จั้มซื้อมาเยี่ยม เอาป้ะ
มัน : ขอลูกนึง

ผมจิ้มไปให้มันลูกนึง แต่ผมรู้สึกว่าผมเริ่มคันๆตัวยังไงไม่รู้

ผม : กี้ โมคันว่ะ
มัน : แปปนะ (มันดมขนมจีบครับ)
มัน : โมคายออกมา (ทำหน้าตกใจมาก)
ผม : ทำไม มันอร่อยอ่ะ คายไม
มัน : นี่มันหนมจีบกุ้ง คายออกมา อยากตายไง

ผมรีบคายออกโดยด่วนครับ ถึงว่าทำไมคันๆ แล้วมันก็กดกริ่งเรียกพยาบาลให้เอาผมไปครับ ผมก็โดนเลย ฉีดยา ให้ยาแก้แพ้ผมมา พร้อมกับยาทา 5555 อยู่ดีไม่ว่าดี ได้ยากินมาเฉย

มัน : เป็นไงล่ะ ไม่ยอมถามเค้าก่อน
ผม : แล้วใครจะไปรู้ล่ะ นึกว่าจีบหมูนี่
มัน : ทีหลังถามนะครับผม
ผม : อยากกินหมูกระเทียมว่ะ
มัน : ยังไง ยังไม่เข็ดไง
ผม : ก็อยากกินนี่
มัน : ขึ้นมานอนนี่มา
ผม : ทำไม เค้านั่งนี่ก่อนแปปนึง (ผมกดโทรศัพท์ดูพวกของแต่งรถครับ)
มัน : ดูไรอ่ะ
ผม : อุปกรณ์แต่งรถ
มัน : ไม่ต้องดูเลย แค่นี้ท่อยังไม่ดังไง
ผม : โห่ ขอเหอะน้าา แค่แต่งรถเอง
มัน : มันก็ตังค์เหมือนกันแหละ เอาไป (ยื่นตังค์ให้ผมร้อยนึง)
ผม : ค่าไร
มัน : เอาไว้ใช้พรุ่งนี้
ผม : วันละร้อยเนี่ยนะ
มัน : เออ ใช้ประหยัดๆบ้าง
ผม : เงินเป็นหมื่น ให้กูแค่เนี้ย
มัน : ตังค์เหมือนกัน ใช้ๆไปเหอะ พูดมากกูให้ยี่สิบ
ผม : เออๆๆ เอาเต็มที่เลย (งอลมากเลยบอกตรง)
ผม : นอนได้ยัง ง่วงละ
มัน : ก็นอนดิ ว่าไรป้ะ

ผมขึ้นไปนอนข้างๆมัน มันก็มานอนบนตัวผมเหมือนรู้งาน

ผม : กี้ โมถามจริงๆนะ ตอบตรงๆด้วย
มัน : อืม (กดโทรศัพท์ยิกๆๆ)
ผม : มึงชอบกูตรงไหนวะ (วางโทรศัพท์แล้วมองผม)
มัน : ถามทำไม
ผม : อยากรู้
มัน : เอาตั้งแต่แรกเลยนะ จำวันที่ไปแข่งบาสได้ป้ะ วันที่เค้าบอกอ่ะ
ผม : อืมจำได้
มัน : นั่นแหละ วันนี้เค้าเห็นโมก็เฉยๆอ่ะ ก็ไม่อะไร แต่ที่เค้าชอบโมเพราะว่าตอนนั้นโมกำลังซื้อของอยู่ แล้วมีน้องคนนึงเป็นใบ้หูหนวก โมก็ช่วยแปลให้เค้าอ่ะ
ผม : อ๋อ น้องที่มาแข่งบาสอีกโรงเรียนป้ะ
มัน : อื้ม นั่นแหละ โรงเรียนนั้นโรงเรียนที่เพื่อนเค้าแข่งเอง
ผม : อ๋ออ ละไงต่อ
มัน : พอน้องคนนั้นมาหาพวกเค้า พวกเค้าก็ถามให้พี่ๆแปลให้ฟัง นั่นแหละ ตั้งแต่ตอนนั้นเค้าก็เริ่มสนใจโม ฟังชื่อตอนที่เค้าคัดตัวนักกีฬา พอเค้าเรียกโมเค้าจำชื่อได้ เค้าก็หาเซิร์ดในเฟสดู แล้วก็ติดตามตั้งแต่ตอนนั้นเลย
ผม : โมว่าละ เวลาโมลงอะไร กี้ก็กดไลค์โมตลอดเลย
มัน : ของมันแน่อยู่แล้ว
ผม : แล้วนี่ดีใจป่าวที่ได้คบเค้า
มัน : ตอนแรกมาก ตอนนี้เริ่มไม่ละ
ผม : อ้าววๆๆ
มัน : ก็ดูดิ ชอบบังคับเค้าตลอดอ่ะ
ผม : บังคับไร ไม่เคยเลย
มัน : อย่ามาโม มึงอ่ะชอบบังคับกูทุกเรื่อง
ผม : เออวันหลังไม่ยุ่งละ
มัน : โอ๋ๆๆๆ ล้อเล่นน้าา
ผม : ชิ !!
มัน : ไอ่ขี้งอล ไอ่หื่น ไอ่บ้ากาม ไอ้ทะลึ่ง ไอ่ลามก
ผม : ในสายตากี้ โมมีไรดีมั่งเนี่ย
มัน : ก็รักเค้าไง
ผม : ปากหวาน มาลองทีดิ๊ (จุ๊บปากมัน) หวานจริงด้วย
มัน : ไอ่บ้าโม (เอาหน้าซุกอกผม)
ผม : เขินอ่ะดี้ มีความสุขจัง
มัน : เอาเต็มที่เลยนะ
ผม : เออ เมื่อสองวันที่แล้วมีคนชวนเค้าซื้อยาเพิ่มขนาดด้วย เค้าเอาดีป้ะ
มัน : พอเหอะโม มึงคิดว่าของมึงเล็กหรอไง นี่ม.3 เองนะ
ผม : แต่อาวุธมหาลัยนะคร้าบบบ
มัน : ทะลึ่ง กูไม่คุยกับมึงละ
ผม : เรื่องจริงทำเป็นรับไม่ได้ชิ

แล้วผมก็จุ๊บเหม่งมันแล้วหลับๆไป มาต่อแล้วนะคร้าบบบ ^.^

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Oct 19, 2016 7:19 am

ติดตามครับ มาถึงสุราษเกือบๆจะถึงบ้านผมละ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Wed Oct 19, 2016 9:31 am

กะลังฟินนนนนนเลย
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Thu Oct 20, 2016 7:29 pm

ต่อจากเดิม

ผมตื่นมาเช้าอีกวัน ผมหันไปมองไอ่กี้ มันมองผมตาแป๋วเลย

ผม : อ้าว ตื่นตอนไหน
มัน : 7โมงกว่า
ผม : กี่โมงละ
มัน : บ่ายโมง
ผม : เอ้า แล้วทำไมไม่ปลุกเค้า แล้วทำแผลยังเนี่ย
มัน : ทำแล้ว ไม่อยากปลุก เห็นหลับอยู่
ผม : แล้วทำตอนไหน ไม่เห็นบอกเลย (เปิดเสื้อมันดู ทำแผลเสร็จเรียบร้อยละครับ)
มัน : ตั้งแต่เช้าเล่า พ่อแม่ของจั้มก็พึ่งกลับไป
ผม : อ้าว ไม่ปลุกล่ะ
มัน : ก็บอกแล้วไงว่าเห็นนอนอยู่ ปลุกแล้วลุกมั้ยล่ะ
ผม : เอ้าหรอ เค้าขอโทดนะ (หอมแก้มมัน)
มัน : แม่จั้มจะให้เงินเค้าด้วย
ผม : ค่าไร ?
มัน : ค่าที่โดนแทงเพราะไอ่จั้มไง
ผม : อ๋ออ แล้วกี้เอาป้ะ
มัน : ไม่เอาอ่ะ เกรงใจเค้า เค้าจะออกค่ารักษาให้ด้วยไง กี้ก็เลยไม่เอาเงินที่เค้าจะให้
ผม : แฟนเค้าน่ารักจัง (จุ๊บแก้มมัน)
มัน : วันนี้ออกแล้วเย้ !!
ผม : จะดีใจไรขนาดนั้น
มัน : ก็จะกินทุกอย่างที่ขวางหน้าง่ะ
ผม : เอาเต็มที่เลยน้าา (ผมเปิดแผลมันดูอีกรอบ)
ผม : ใกล้หายแล้วนี่ (ลูบหน้าท้องมัน)
มัน : อืม จะเลิกลูบได้ยัง
ผม : เมื่อไหร่จะได้ใช้งานเนาะ
มัน : ทะลึ่ง !!
ผม : ขอได้มั้ย

ผมจูบปากมันแล้วดันลิ้นเข้าไป ผมลูบตามตัวมัน มันก็มีอารมณ์ร่วมกับผมแหละ แต่ติดที่แผลไง โคตรเสียรมณ์เลย

มัน : โม (ดันผมออก) เจ็บแผล
ผม : เจ็บมากป่าว
มัน : เจ็บดิ.....อยากกินกุ้งเผา
ผม : อีกละ เอาอันที่โมกินด้วยได้ป่าว
มัน : ก็อยากกิน (ทำหน้าบูด) อยากกินกุ้งเผาๆๆๆ
ผม : เคๆๆๆ กินก็กิน
มัน : ปลากระพงด้วยนะ
มัน : หมึกด้วย
มัน : ใครจ่าย
ผม : อยากกินก็จ่ายเองดิ
มัน : เออ จ่ายเองก็ได้
ผม : ก็จ่ายไปดิ บัตรโม เงินโมก็อยู่ที่กี้ อยากกินก็จ่ายเอง โมจ่ายให้ไม่ได้ โมไม่มีเงิน (ทำหน้าเศร้า)
มัน : โห่ น่าสงสารจังเลย (ลูบแก้มผม)
ผม : ไม่ต้องเลย อยากให้เค้าประหยัด ดูตัวเองอยากกินดิ๊ หลายพันละมั้งน่ะ
มัน : ก็อยากกินนี่
ผม : อยากกินก็ซื้อแค่นั้นจบ เตาที่บ้านก็มี
มัน : แล้วกินได้หรอ แพ้อาหารทะเลไม่ใช่ไง
ผม : ก็ไม่รู้ แต่อยากลอง
มัน : ไม่ต้องเลย เดี๋ยวผื่นขึ้นอีก ไปอาบน้ำได้แล้วไป
ผม : โห่ ไล่กันทำไม
มัน : ไปอาบน้ำ จะได้กินข้าวกินยา
ผม : จ้าแม่ !!

ผมเดินไปอาบน้ำแล้วกินข้าวกินยา แล้วเก็บของไปพลางๆ สักพักพยาบาลกับหมอก็เข้ามา

หมอ : เดี๋ยวกลับบ้านได้แล้วนะครับ อีกชั่วโมงนึง
มัน : ครับหมอ (ยิ้มตาหยี)
ผม : น้อยๆหน่อย
มัน : อะไรหรอ
ผม : หึ !!

ผมก็เก็บของไปแล้วพามันไปเปลี่ยนชุด รอพี่แม็คมารับ แล้วเราค่อยกลับบ้านกัน

ผม : เอากุ้งป่าว
มัน : เอาๆๆ
ผม : เอาไรอีก
มัน : กุ้ง ปลากระพง หมึก แล้วก็อะไรก็ได้แล้วแต่โม
ผม : ไปกินที่ร้านดีกว่าป่าว
มัน : อืมม.....เอาดิ ไม่เปลืองด้วย
ผม : งกจริงๆ แม็คๆแดกหมูทะกัน
มัน : เออ กูว่าจะแดกเหมือนกัน (เราก็ไปร้านหมูกระทะซีฟู๊ดกันครับ มีแต่ของทะเล ผมก็ต้องเลี่ยงดิ ตามใจมันหน่อย)
ผม : เอาไรบ้าง เดี๋ยวตักให้ นั่งนี่แหละ
มัน : เอาที่บอกอ่ะ
ผม : เคๆ

ผมเดินไปคีบพวกอาหารทะเลมาให้มัน มันก็กินโดยไม่สนใจอะไรเลยครับ ผมก็ต้องเอาเตาแยกจากสองคนนั่นเพราะผมไม่กินของทะเล ผมนั่งกินแล้วมองมันสองคนที่กินกันอย่างอร่อยโดยไม่ต้องเลี่ยงอะไร ผมรวบรวมความกล้าตักหมึกเข้าปาก แรกๆมันก็ไม่อะไรครับ พอกินได้ประมาณ 3 ชิ้นเท่านั้นแหละ คันคะเยอเลย

มัน : ไอ่โม (ตบหัวผม) ใครให้มึงแดกของทะเล
ผม : อยากกินอ่ะ
พี่แม็ค : ควายเอ๊ย แดกไม่ได้เสือกแดกอีก
มัน : พอๆๆ กูไม่กินละ พี่แม็คกินต่อป้ะ
พี่แม็ค : ไม่กินละ เดี๋ยวหาไรกินในบ้านเอา
ผม : เฮ้ยกินต่อเลย กูไม่เป็นไร
มัน : ไม่เป็นไรพ่อมึงดิ อยากตายหรอไอ่โม ไอ้เหี้ยเอ๊ย (มันหยิบยาในกระเป๋าให้ผมกินแล้วพาผมกลับบ้าน)
มัน : ไปอาบน้ำเลยโม เดี๋ยวกูทายาให้
ผม : อาบพร้อมกันดิ โมคัน
มัน : ก็ถอดเสื้อผ้าดิวะ

มันก็ถอดของมันไป ผมก็ถอดของผม มันเหลือแต่เกงในครับ แต่ผมถอดหมดเลย

มัน : หันหลังดิ
ผม : หันหลังแล้วจะอาบให้เค้ายังไง แผลโดนน้ำได้หรอ
มัน : ก็จะอาบอ่ะ ทำไม แผลค่อยทำก็ได้ มึงอ่ะให้ไวโม
ผม : คร้าบบๆๆ (มันก็จัดการอาบน้ำให้ผมกับมันเองจนเสร็จแล้วทายาให้ผม)
ผม : มา เค้าทายาให้
มัน : ไม่ต้องเสือก กูทำเอง

มันก็นั่งๆทำของมันไป ทำไปร้องไป ผมก็ฮาดิ จะช่วยแม่งก็ไม่ให้ช่วย จนมันแต่งตัวเสร็จ

ผม : ให้กูช่วยแต่แรกก็จบ
มัน : ไม่ต้องเสือก ทำทีแผลกูช้ำที
ผม : ก็อยากช่วยนี่หว่า
มัน : ช่วยอยู่เฉยๆจะดีกว่า (แล้วโทรศัพท์มันข้อความก็เข้า มันก็ไปเล่นโทรศัพท์มัน ไป)
ผม : กินไรป่าวกี้ (ไม่ตอบผม เอาแต่สนใจโทศัพท์ ผมเลยดึงมาดู)
มัน : ไอ่โม
ผม : กี้ (มันคุยกับใครไม่รู้ครับ คุยกันซะหวานเลย)
ผม : ไอ่เหี้ยนี่ใคร
มัน : ระ รุ่นพี่ (มันอึกอักเล็กน้อย)
ผม : แค่พี่หรอ
มัน : อืม อืม !
ผม : แล้วมีคิดถึง อยากเจอ โอ๊ะ ! นัดเจอกันด้วยพรุ่งนี้
มัน : มะ มันไม่มีไร (ยิ้มแห้งแล้วดึงโทรศัพท์ไป แต่ผมมือเหนียวไง ผมอ่านที่มันคุยสักพัก)
ผม : มึงนอกใจกูหรอกี้
มัน : ปะ ป่าวว (ทำลุกลี้ลุกรน)
ผม : ไอ่กี้ !!
มัน : ไม่มีไรจริงๆ นัดกันทำรายงาน
ผม : รายงานเหี้ยไรกี้ กูอยู่กับมึงตลอด มึงยังกล้านอกใจกูหรอวะ แล้วไม่ใช่คนเดียวนะกี้ 4คนอ่ะ มึงทำได้ไงวะ ห้ะ?!! (จ้องหน้ามัน น้ำตาผมก็จะไหล แต่มันไหลเรียบร้อยละ)
มัน : ไม่มีไรจริงๆโม
ผม : ไม่มีแล้วนี่เหี้ยไรวะ !! (ปาโทรศัพท์ลงพื้น)
มัน : แค่พี่น้องกันโม
ผม : พี่น้องบ้านมึงเค้าบอกคิดถึง รักนะ อยากเจอ นัดกันที่ห้าง รายงานมึงทำห้างหรอกี้ นัดหน้าโรงหนังด้วย
มัน : ไม่มีไรจริงๆโม
ผม : ไม่มีไร มึงก็บอกกูดิว่ามันเป็นใคร
มัน : (เงียบ)
ผม : สัสเอ๊ย !!

ผมเดินออกมาจากห้องแล้วลงมาข้างล่าง หัวเสียจริงพูดเลย

พี่แม็ค : ไรกันวะ เสียงดังถึงข้างล่างเลย
ผม : แม่งนอกใจกู
พี่แม็ค : กี้เนี้ยนะ
ผม : เออ !! แม่งบอกคิดถึงกัน บอกรักกัน นัดกันเจอหน้าโรงหนังแล้วบอกกูว่าทำรายงาน เหี้ย!!
พี่แม็ค : ใจเย็นๆมึง ไอ่เหี้ยโม น้องกี้อาจจะไม่ตั้งใจก็ได้
ผม : ไม่ตั้งใจเหี้ยไร มันคุยกันมา 5 วันละนะไม่ตั้งใจ
มัน : โม กี้ขอโทด !! (ตะโกนลงมาจากข้างบน)

ผมเดินออกมาจากบ้านแล้วโทรหาพวกไอ่บอส แล้วไปตั้งวงกินเหล้ากันที่บ้านไอ่จั้มครับ

บอส : เป็นไรวะโม เรียกพวกกูมารวมกันทำไม แล้วเมียมึงอ่ะ (มองหาไอ่กี้)
ผม : อย่าพูดถึงแม่งเลย แม่งนอกใจกู
พวกมัน : ห้ะ ?? นอกใจมึง
ผม : เออ แม่งนอกใจกู
จั้ม : ยังไงวะ
ผม : แม่งไปคุยกับรุ่นพี่ที่โรงเรียน นัดกันเจอที่โรงหนัง แต่แม่งบอกกูว่านัดทำรายงาน มึงดูแม่งเหี้ยป้ะล่ะ เห็นกูเป็นควายมั้ง หรอกกูมาได้ตั้ง 5 วัน

แล้วโทรศัพท์ผมก็สั่นครับผมหยิบออกมาดู ไอ่กี้โทรมาหาผม 50 กว่าสาย ผมปิดเครื่องแม่งเลย

บอส : ไม่รับสายวะ
ผม : ไม่อ่ะ กูไม่อยากฟังคำขอโทดของคนที่หลอกกู
จั้ม : มันอาจจะ.....
ผม : มึงเข้าข้างมันหรอวะจั้ม
จั้ม : ป่าววว กูแค่พูดเฉยๆ มึงจะได้ดีๆกันไง
ผม : ไม่อ่ะ กูไม่ยกโทษให้ (ซดเหล้าเข้าไปแก้วที่ Cool
บอส : พอแล้วเว่ยมึง
ผม : ไม่ !! เรื่องกู พวกมึงมีหน้าที่แดกเป็นเพื่อนกูก็พอ

แล้วคืนนั้นผมกินไปคนเดียวเกือบครึ่งกลม พวกมันก็กินบ้าง 2-3 แก้วครับ เสร็จแล้วผมก็กลับบ้าน แรกๆพวกมันจะมาส่งเพราะเห็นผมไม่ไหว แต่ผมก็ลั้นที่จะมาเองครับ จนมาถึงบ้าน ไฟที่บ้านยังเปิดทุกดวง ผมเดินเข้าไปก็เจอไอ่กี้นั่งร้องไห้อยู่ พี่แม็คกับป้าอัยก็นั่งปลอบมัน พอมันเห็นผม มันก็วิ่งมาหาผมแต่ผมเดินหนีมันขึ้นข้างบน มันก็ตามมา

มัน : โมรอก่อนดี้ กี้ขอโทด ฮือๆๆ

ผมปิดประตูห้องน้ำแล้งเปิดเพลงอย่างดังเพื่อกลบเสียงมัน พอเสียงมันเงียบผมก็เริ่มอาบน้ำครับ ไม่อยากคิดไรมาก เดี๋ยวจะมีคนเจ็บตัวป่าวๆ พออาบเสร็จผมก็ออกมาแต่งตัวข้างนอก ก็เห็นมันนั่งอยู่ที่นอน

มัน : โม กี้ขอโทด (ผมหันไปมองด้วยหางตาแล้วนั่งเล่นคอม)
มัน : โม คุยด้วยกันดิ กี้ขอโทด คราวหน้าจะไม่มีแล้ว กี้สัญญานะ
ผม : กูว่าคงไม่มีคราวหน้าแล้วว่ะ กูว่ามันก็จริงอย่างที่พ่อมึงพูดอ่ะ เรายังเด็กไป ม.3เอง เราอาจจะคบกันเร็วเกินไปก็ได้ ขนาดคบกันเร็วไป มึงยังนอกใจกูเลยกี้ กูว่าเราควรคิดเรื่องนี้ใหม่ว่ะ (พูดไปร้องไห้ไป)
มัน : ไม่เอา กูขอโทดโม กูแค่คุยกันเล่นๆอ่ะ
ผม : เหมือนกูด้วยใช่ป้ะกี้ คบกับกูเล่นๆด้วยใช่ป้ะ มึงก็เห็นกูเป็นของเล่นใช่ป้ะกี้ โอกาสอ่ะ กูให้ได้แค่คนละครั้งว่ะ มึงเป็นคนแรกของกู คบกันไม่ถึงเดือนมึงก็นอกใจกูละกี้ ต่อไปยังไงวะ มึงไปเอากับคนอื่นแล้วมึงก็จะบอกว่าแค่เอากันเล่นๆหรอ มึงสงสารกูบ้างป้ะกี้ ขนาดมึงเจ็บจะตาย มีเหี้ยที่ไหนมาเยี่ยมมึงป้ะ นอกจากกู กูคนเดียวที่อยู่ดูมึงอ่ะกี้ ถ้ากํเอาคนอื่นบ้าง มึงก็จะไม่สนใจใช่ป้ะกี้
มัน : โม ฮือๆๆ
ผม : กูว่าเราเลิกกันเหอะกี้ กูไม่ชอบว่ะ
มัน : ไม่เอา ไม่เลิกๆๆ ขอโทดนะ กี้ขอโทด (กอดผมอย่างแน่น)
ผม : ปล่อย ปล่อยกู !! (ผลักมันออกจนมันล้มไปกับพื้น)

ผมเดินไปเก็บเสื้อผ้าของมันทั้งหมดแล้วเดินไปหาไอ้แม็คให้พามันกลับบ้าน

ผม : แม็ค กูฝากเอาไอ่กี้กลับไปหน่อยดิ
พี่แม็ค : เรื่องแค่นี้เองไอ่โม มึงก็ถอดใจแล้วหรอวะ
ผม : กูเกลียดที่สุดก็ไอ่พวกที่ไม่จริงใจกับกู กูรักได้ก็เลิกรักได้ ถ้ามันทำกับกูก่อน
พี่แม็ค : แต่มึงเอาเค้ามาอยู่แล้วนะโม มึงจะให้เค้ากลับไปหรอวะ
ผม : เออ
พี่แม็ค : มึงลองคิดเรื่องที่ผ่านมาดิวะ
ผม : ไม่อ่ะ สำหรับแม่งคงไม่สำคัญแล้วว่ะ
พี่แม็ค : ไอ่โม !!
ผม : พอเหอะแม็ค เอาแม่งกลับไป กูไม่อยากเห็นหน้ามัน
พี่แม็ค : ตามใจละกัน ทำเหี้ยไรก็คิดดีๆละกัน

ผมเดินเข้าไปในห้อง มันก็มองผมเศร้าๆ ผมไม่สนใจเดินไปเปิดเพลงอะไรจำไม่ได้ละที่มันร้องว่า ไปๆ ไปลงนรกซะเถอะที่รัก ชั้นจะลงโทดเทออ่ะ ผมก็มองจอคอมมันสะท้อนเห็นไอ่กี้ครับ มองไปน้ำตาก็ไหลไป แล้วมันก็เดินออกไปพร้อมกับไอ่แม็ค ผมเดินไปที่หน้าต่างมันพวกมันที่กำลังเก็บของขึ้นรถครับ มันหันขึ้นมามองผมก็ปิดม่านแล้วมานอนเล่นที่เตียง ผมนอนจนเสียงรถมันค่อยๆหายไป ผมถึงหลับตาลงแล้วหลับไป

เช้ามาอีกวันผมตื่นมาแล้วก็ต้องตกใจครับ เพราะไอ่กี้มันนอนกอดผมอยู่

ผม : ปล่อยกู
มัน : ไม่ !! มึงคุยกับกูก่อนโม (ก้มหน้ากอดผม)
ผม : ไม่ มึงออกไปจากชีวิตกูได้ละกี้
มัน : มึงจะไม่ให้โอกาสกูหรอโม
ผม : กูบอกแล้วไง ว่ากูให้ได้แค่ครั้งเดียว กูหมายถึงมีครั้งเดียวกูเลิกเลย
มัน : โม !!! ฮือๆๆ อย่าทำแบบนี้ดิ มึงไม่รักกูแล้วหรอ
ผม : มึงเคยได่ยินป้ะ รักมาก ก็เกลียดมาก
มัน : ไม่เอา อย่าเกลียดกู กูรักมึงนะเว่ยโม
ผม : รักกู แล้วคุยกับคนอื่นทำไม
มัน : เค้าทักกูมาเอง
ผม : แล้วทำไมมึงไม่เลิกคุย
มัน : ก็คุยเฉยๆ
ผม : ออกไปป่ะ กูเกลียดมึง
มัน : แต่กูรักมึง
ผม : แต่กูเกลียดมึง
มัน : กูรักมึง
ผม : กูเกลียดมึง
มัน : โม !! กูรักมึง
ผม : แต่กูเกลียดมึง ออกไปจากบ้านกู
มัน : ไม่ออก !!
ผม : ออกไปไอ่กี้
มัน : ไม่ออก มึงต้องคุยกับกูโม
ผม : ไม่ กูไม่คุย
มัน : คุยดิโม ขอโทดน้าา (เขย่าตัวผมไปมา)
ผม : ออกไปป่ะ
มัน : ไม่ออก กูจะอยู่กับมึงที่นี่ กูจะง้อมึง กูจะทำให้มึงกลับมารักกูเหมือนเดิม
ผม : หน้าด้านอยู่ก็เชิญ
มัน : เออกูหน้าด้าน
ผม : เหี้ย !! (ผลักมันไปที่นอนอีกฝั่ง แล้วผมก็ลุกไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็ออกมาข้างนอก เห็นมันกำลังนั่งมองผมอยู่บนเตียง
มัน : โม กูไม่เคยง้อใครเลยนะ
ผม : (เงียบ ไม่พูด)
มัน : โม !! ดีกันได้ยางงง (ผมหันไปมองนิ่งแล้วเดินออกจากห้องไป มันก็ตามผมมา)
มัน : โมๆๆๆ อย่าเป็นแบบนี้ดี้ กี้ขอโทด กี้ไม่ทำอีกแล้วกี้สัญญา
ผม : ออกไปจากบ้านกู
มัน : ไม่เอาโม โมไม่รักกี้แล้วหรอ
ผม : เออ !! (พูดกระแทกเสียง)
มัน : โห่ ดีกันเหอะโม เค้าผิดไปแล้วเนี่ย สัญญาเลย ครั้งต่อไปไม่มีอีกแล้ว เค้าจะไม่นอกใจ ไม่คุยกับคนอื่นอีกแล้ว
ผม : อยากให้กูหายโกด มึงก็พยายามหน่อยดิ (ผมเดินเข้าห้องไอ่แม็คแล้วปิดประตูอย่างดัง)
พี่แม็ค : สัส ประตูพังพอดี
ผม : ซื้อใหม่ดิ
พี่แม็ค : ไง ง้อกันสำเร็จยัง
ผม : ทำไมมึงไม่เอาไปส่งบ้านมัน
พี่แม็ค : กูไม่อยากให้พวกมึงทะเลาะกันไง เรื่องแค่เนี้ย ให้อภัยกี้ไม่ได้ไงวะ
ผม : มันคุยกับคนอื่น เท่ากับว่ามันไม่รักกูแล้ว รักก็รักดิวะ ไปคุยกับคนอื่นมันใช่ที่ไหน
พี่แม็ค : แต่มันก็อยู่กับมึงตลอด หรือไม่ใช่
ผม : ก็ใช่ ไม่นอกกาย แต่นอกใจกูไง
พี่แม็ค : กูล่ะเกลียดคำพูดมึงแต่ละคำ
ผม : เรื่องกูป้ะ

ผมคุยกันไปสักพักเฟสก็เด้งครับ ผมเปิดดูเป็นไอ่กี้แท็ควิดีโอมา ผมก็ไม่ได้สนใจครับ จนไอ่แม็คมันเปิดดู

พี่แม็ค : เฮ้ยกี้ลงวิดีโอว่ะ เขียนว่า 'คุณแฟน ดีกันนะ <3'
ผม : ไม่ดู รำคาน

พี่แม็คมันก็ดูของมันไปครับ มันใส่หูฟังไง แล้วมันก็หัวเราะห่าไรไม่รู้ โคตรน่ารำคานเลย

พี่แม็ค : กูฮาว่ะ 5555
ผม : (มองหางตาใส่มัน)
พี่แม็ค : อ่ะมึงดู

มันเอาโน้ตมาวางไว้ที่ตักผมแล้วกดเล่นครับ ในคลิป คือทาหน้าขาวๆแล้วทาปากเล็กๆสีแดงครับ แก้มแดงกลมๆ

มัน : โมจ๋า ดีกันน้าา เค้าขอโทดที่คุยกับคนอื่น ต่อไปเค้าสัญญาว่าจะไม่ทำอีกแล้ว (กลิ้งไปมา แล้วเอาที่คาดผมหมาสีน้ำตาลมาใส่)
มัน : โฮ่งๆ โมๆ ดีกันนะ เค้าขอโทด แฮร่ๆๆ (แลบลิ้นทำท่าหมา)
ผม : ปัญญาอ่อนเอ๊ย (ยิ้ม แล้วมันก็ไปหยิบดาบแล้วก็เอาผ้าสีแดงมารัดที่คอ)
มัน : ข้ามีชื่อว่าอัศวินกีกี้ ช้าได้นอกใจแฟนที่ชื่อมาโมทาโร่ ข้าเสียใจยิ่งนัก ข้าขอโทดนะพะย่ะค่ะ (ทำท่าบูชาแล้วคลิปก็จบลงด้วยรูปผมกับมันคู่กัน)
ผม : ปัญญาอ่อนจริงๆ
มัน : ดีกันยัง !!
ผม : เฮ้ยเหี้ย ตกใจหมด (แม่งเล่นโผล่มาข้างๆหน้าผม หัวใจจะวาย)
มัน : ดีกันได้ยัง
ผม : ทำไร ปัญญาอ่อน
มัน : ก็ง้อไง
ผม : แล้วหน้าทำไมไม่ล้าง
มัน : ก็ง้อก่อน ง้อเสร็จแล้วค่อยล้าง (ผมเดินไปหน้าประตู มันก็เดินตามครับ)
ผม : ตามกูทำไม
มัน : มึงไปไหนกูไปด้วย
ผม : แน่ใจ๊ ?
มัน : แน่
ผม : กูจะไปห้าง
มัน : ไปทำไม
ผม : ไปเดินเล่น ห้ามล้างนะ ถ้าล้างมึงก็กลับบ้านมึงไปเลย
มัน : โห่โม ไม่เล่นงี้ดิ
ผม : ไม่ได้เล่น เอาจริง ตามมา !!
มัน : โม ไม่เอา
ผม : งั้นมึงก็ไสหัวกลับบ้านมึงไปเลย
มัน : โม !! (เดินหน้าหงิกขึ้นมาบนรถ)
มัน : อย่าแกล้งเค้านะ (ทำหน้าเว้าวรณ์)
ผม : ก็.....คิดดูก่อน

มาต่อละน้าาาา

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Thu Oct 20, 2016 8:28 pm

ฮ่าาๆๆ มาต่ออีกนะครับ กะลังอิน
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Thu Oct 20, 2016 11:35 pm

ฌโมโม่เด็ดขาดมาก

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Thu Oct 20, 2016 11:43 pm

ติดตามครับ กำลังลุ้นเลยยย
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 6:42 am

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:ฮ่าาๆๆ มาต่ออีกนะครับ กะลังอิน
ค้าบบ เย็นๆเนาะ

Tangmo_momo

ตั้งหัวข้อ by Tangmo_momo Fri Oct 21, 2016 6:45 am

Zebra01 พิมพ์ว่า:ฌโมโม่เด็ดขาดมาก
ต้องเอาให้สุดพี่ เดี๋ยวแม่งแรดอีก

Tangmo_momo

หน้า 3 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

ขึ้นไปข้างบน