G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

I love this one (รักนี้ให้นายคนเดียว)

chonla99
HaWaithix
fcsunaree
0909985781
Darkman
9 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

I love this one (รักนี้ให้นายคนเดียว) - Page 2 Empty Re: I love this one (รักนี้ให้นายคนเดียว)

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Sep 08, 2016 2:28 am

มาต่ออีกนะคับ รอติดอยู่นะคับ
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

I love this one (รักนี้ให้นายคนเดียว) - Page 2 Empty Re: I love this one (รักนี้ให้นายคนเดียว)

ตั้งหัวข้อ by korn7 Thu Sep 08, 2016 7:50 am

มาสั้นจัง รอๆๆครับ
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Darkman Fri Sep 09, 2016 6:41 pm

เที่ยวทะเล
วันนี้ก็เป็นอีกวันนึงที่ผมรู้สึกดีมากกกกก   คือวันนี้พวกผมนัดกันไปนอนเล่นกันที่ทะเลชะอำ ก็มีผม ไอ้ริว ไอ้เอก ไอ้วิท แฟนไอ้เอก แล้วก็มีไอ้พี่บอสมันไปด้วย พวกผมทั้งหมดก็เอารถของไอ้วิทไปโดยให้ไอ้พี่บอสขับโดยผมก็ต้องไปนั่งหน้ากับไอ้พี่บอสเพราะไอ้วิทมันขะยั้นขะยอให้ไปจนผมรำคาญ เรามาถึงชะอำเราก็ไปบ้านพักตากอากาศของพ่อไอ้เอกมัน
ริว โห...ไอ้เอกบ้านมึงใหญจังวะ
วิท เออนั่นดิ
เอก พ่อกูซื้อทิ้งไว้ต้งนานละ พวกมึงก็หาที่นอนกันได้เลยนะห้องเยอะแยะ
แล้วไอ้ริวกับไอ้วิทมันก็จัดการแจกแจงห้องว่าคัยนอนกับคัย  ไอ้เอกก็แน่นอนมันก็นอนกับแฟนมัน  ไอ้ริวก็นอนกับไอ้วิท ผมก็นอนกับไอ้พี่บอส
ผม เฮ้ย...ทำไมไอ้วิทไม่นอนกับพี่มึงวะ
วิท ไม่เอาอะ กูอยู่กันได้ไม่นานเดวตีกันอีก และอีกอย่างมึงก็รู้จักกับพี่กูแล้วก็นอนๆไปเถอะแค่คืน2คืนเอง
บอส เออนั่นดิ นอนกับไอ้วิทแม่งน่าเบื่อ ไปๆเก็บของ(แล้วมันก็มาลากผมพร้อมถือกระเป๋าของผมไปเข้าห้อง)
ผม เอๆก็ได้วะ ผมเลยจำใจไปนอนกับมัน
ริว เดวเก็บของกันเสร็จแล้วไปเดินตลาดหาซื้อไรมากินกันคืนนี้ดีกว่า
เอก เออเอาดิกูจะพาฟ้ามันไปหาซื้อของใช้ด้วย
ฟ้า อืม...
ว่าแล้วทุกคนก็จัดแจงสัมภาระที่เอามากันอย่างขมักเขม้นแล้วก็ลงมาพร้อมกันที่หน้าบ้านพัก ไอ้วิทมันก็พานั่งรถมาตลาดซึ่งมันเป็นตลาดสด มีทั้งของทะเลและบรรดาผักปลา พวกผมก็เลยตกลงกันว่าจะแยกไปซื้อเพื่อไม่ให้เสียเวลา ไอ้เอกก็ไปกับฟ้าหาซื้อของใช้ส่วนตัวโดยมีไอ้ริวตามไปด้วยเพราะจะได้แวะซื้อพวกเครื่องดื่มและสิ่งมึนเมา(เด็กๆอย่าเอาเยี่ยงอย่างนะ อิอิ) และผม วิท พี่บอส ก็แยกมาหาซื้อพวกอาหารทะเลและผักปลาเพื่อจะเอากลับไปทำกับแกล้มและข้าวเย็น
วิท เฮ้ย...ซีเดวกูไปเดินดูผักก่อน จะเอาไรบ้างวะ
ผม เอาเครื่องต้มยำอะ แล้วที่เหลือจะเอาไรก็ซื้อมาเดว มิกส์รวมกัน
บอส กินได้แน่นะเว้ย
ผม เออ...คอยดู
วิท เออๆๆ...เลิกเถียงกันได้ละ กูไปดีกว่า
บอส ซี..กินหอยแครงปะ
ผม ไม่เอาอะกลัวท้องเสีย ซื้อหอยนารมดีกว่า
บอส อืมๆ
แล้วพวกผมก็เลือกซื้อ โน่น นี่ นั่น ไหน ไปเรื่อยๆ ก็ได้ของมาเยอะพอสมควรมีทั้งกุ้ง หอย ปู ปลา มาครบเลยครับ และก็มารวมกันที่รถ ไอ้เอกก็ซื้อเหล้า285มาลังนึงโซดา น้ำแข็งมาครบเช่นกัน
ผม โห...นี่มึงซื้อมากินหรือซื้อมาอาบวะเนี่ย
เอก เออน่า..ไม่เมาไม่เลิก5555
วิท โหยแค่นี้ไม่พอไอ้บอสหรอกมั้ง
บอส ไอ้วิทมึงก็เว่อไป
แล้วพวกผมก็พากันกลับมาที่บ้านพักกัน ก็แยกย้ายกันเตรียมของเพื่อจัดปาร์ตี้กัน  ผมก็มีหน้าที่ย่างบาร์บีคิว ไอ้ริวเป็นแผนกชงเหล้า ส่วนไอ้วิทมันไปเอากีต้าร์มาจากไหนไม่รู้ มานั่งเล่นให้พวกผมฟังกัน ไอ้เอกก็คลอเคลียกับเมียมัน(เห็นแล้วเกิดอาการอิจ เล็กๆ)  ไอ้พี่บอสก็นั่งกินอย่างเดียว ก็กินกันไปแกล้งกันไปสนุกสนาน ผมก็กินไปย่างไป
บอส ซีมาเดวพี่ช่วยย่างนะ (เมาแล้วมันพูดจาแปลกๆ ไม่ค่อยได้ยินมันพูดดีซักเท่าไหร่)
ผม ไม่เป็นไรพี่ เดวผมย่างให้กินเอง
บอส อย่าดื้อดิวะ มาๆๆ
แล้วมันก็มายืนย่างบาบีคิวกับผม ส่วนคนอื่นที่เหลือก็นั่งกินนั่งร้องกันไป ซักพักผมกับพี่บอสก็ย้ายมานั่งล้อมวงกินกัน
ริว เฮ้ยมาหาไรเล่นกันดีกว่าวะ
เอก เล่นไรอะ...
วิท อย่างงั้นตั้องนี่เลย Truth or dare
ผม ยังไงวะ
วิท ไม่ยากหมุนขวดๆหยุดที่ใครเลือก Truth ให้คนในวงถามไรก็ได้หนึ่งอย่างแต่ต้องตอบตามความจริงเท่านั้น ถ้าเลือก dare ให้คนในวงสั่งอะไรก็ได้หนึ่งอย่างคนที่โดนต้องทำตาม ถ้าไม่ทำโดนเพียวๆ 2ช็อต เคนะตามนี้
พวกผม อืมๆๆ เข้าใจละ
วิท มานั้นเริ่มกันเลย  เริ่มจากกูก่อนเลยนะ
วิทมันก็หมุนไปทุกคนลุ้นกันมาก และสุดท้ายตกมาที่ไอ้ริว
วิท Truth or dare ไอ้ริว
ริว truth ถามมาๆ
วิท อืม....มึงเสียซิงครั้งแรกตอนไหน (เกมนี้อาจจะ 18+ หน่อยนะ) ตอบบบบ
ริว เอิ่ม...วิทมึงเอางี้เลยหรอวะ เอ่อ...ตอน ม.3 วะ
เอก เฮ้ย กับคัยวะ
ริว เรื่องไรกูจะบอก มันให้ถามได้แค่ข้อเดียว มาๆตากูละหมุนละนะ  (ทุกคนก็ลุ้นครับ มันมาตกที่ไอ้เอกครับ งานมาละ 555555)
ริว ไอ้เอก Truth or dare
เอก truth ถามมากลัวที่ไหนวะ
ริว ดี...มึงฟันหญิงมาแล้วกี่คน (ไอ้เอกหน้าเปลี่ยนเลยครับ)
ผม เอาเว้ยมึงตอบดีๆนะเว้ยๆๆ 55555
เอก ก็ประมาณ 3คนวะ....เพี๊ย....โอ๊ย (ไอ้ฟ้าครับ ตบหัวไอ้เอกเลย) ไรเนี่ยฟ้า
ฟ้า ไหนบอกว่าแค่ 2 ไง
เอก ก็...ก็...ก็รวมเราด้วยไง 5555
ฟ้า ไอ้บ้าเอก...(ฟ้ามันหน้าแดงก่ำเลยครับแล้วมันก็ลุกวิ่งไปเลย คงเขิน)
เอก เฮ้ยๆ...นั้นเดวกูขอตัวไปเคลียกับเมียกูก่อนนะ ไปละ
พวกที่เหลือก็เล่นกันต่อครับจนสุดท้ายไอ้ริวมันหมุนแล้วมาตกที่พี่บอสครับ
ริว พี่บอส Truth or dare
บอส กูขอเอา dare ละกันขี้เกียจตอบ
ริว ได้ครับโผม (เสียงมันดูมีเลศนัยมาก เหมือนมันมีแผนอะไรอยู่) พี่บอสนั้นผมขอสั่งให้พี่หอมแก้มไอ้ซี
ผม เฮ้ย...ไอ้เหี้ยริว มึงเล่นไรของมึงเนี่ย กูไม่เอานะเว้ย (และสิ่งที่ผมคิดมันก็เกิดขึ้น ไอ้เพื่อนเลว) อยู่ๆไอ้พี่บอสมันไม่พูดไม่จาอะไรเลยมันจูบลงมาที่ปากผมเลยครับ ผมเหมือนโดนสตั้นไปชั่วขณะ นิ่งอึ้งมาก ทำไรไม่ถูกครับ เหมือนเลือดมันฉีดขึ้นหน้า ร้อนไปหมดทั้งตัว แต่ปากไอ้พี่บอสมันนิ่มดีนะ ผมนิ่งซักพักจนไอ้พี่บอสมันปล่อยปากออกจากผม
บอส แค่นี้เองเนอะซี..
ผม ไอ้เหี้ยพี่บอส ผมบอกว่าไม่เล่นไง (ปากด่านะแต่หน้านี่ร้อนไปหมดแล้ว) กูไม่เล่นละ กูง่วงไปนอนละ แล้วผมก็ลุกออกมาเลย
ริว เฮ้ย..ไรวะ เขินหรอเมิงรีบไปเชียว
ผม เขินพ่องดิ เดวมึงเจอกูเล่นจวยไรไม่รู้
วิท มึงก็ไปแกล้งไอ้ซีมัน ดูดินะหูแม่งแดงไปหมดแล้วนะ
ผม แดงเหี้ยไรกูเมาหรอก  ไปละง่วง
พวกมัน  เออออ..
และพวกมันก็นั่งกินกันไปเรื่อยๆๆอย่างกับตายอดตายอยากมาจากไหน ผมพอกลับมาก็อาบน้ำนอนแต่ก็นอนไม่หลับคิดถึงแต่ไอ้รอยจูบของไอ้พี่บอสมัน  “เฮ้ย..กูเป็นไรวะเนี่ย...คิดไรอยู่ได้ กูชอบผู้หญิงนะเว้ย”
ผมก็ผล็อยหลับไปตอนไหนไม่รู้มารู้สึกปวดท้องขึ้นมาเลยเดินมาเข้าห้องน้ำ ก็ได้ยินเสียงคนอ้วก
อ๊วกก..อ๊วกกกก............อ๊วกกกกก
ผมก็เดินมาดูปรากฏเป็นไอ้พี่บอสครับมันเมามาก ส่วนไอ้ริวกับไอ้วิทมันก็หนีไปนอนห้องเดียวกันแล้ว
ผม เป็นไงบ้างพี่...ไหวป่าว
บอส ไหว..กูไหว
ผม ไปๆขึ้นห้องได้ละ ผมไม่รอมันตอบก็ลากมันขึ้นห้องมาเลยครับ
พอถึงห้องได้ก็โยนมันลงเตียงแล้วก็จะถอดเสื้อมันออก จะได้เช็ดตัวให้พี่มัน เสื้อมันก็ถอดออกยากเหมือนกัน แล้วตัวมันก็หนักพอสมควร
ผม มาๆเดวผมเช็ดตัวให้ (มันก็ตอบแบบคนเมาอะ อืม.....อืม....)
ผมก็ไปเอาผ้ามาเช็ดตัวมันครับเช็ดไปก็รู้สึกร้อนหน้าไป ไม่รู้เป็นไร ตอนเช็ดก็คิดถึงแต่ตอนที่มันมาจูบผมครับ ก็เช็ดไปซักพักมันจู่ๆ ไอ้พี่บอสมันก็เอาแขนมารัดตัวผมครับ ทำให้ตัวผมไปแนบกับอกของไอ้พี่บอสมัน ผมก็พยายามดิ้นซิครับทีนี้ “ปล่อย...ปล่อยผมไอ้พี่เชี่ย....ปล่อยดิวะ” ผมก็ดิ้นครับแต่ยิ่งดิ้นมันยิ่งรัดทำให้ผมขยับแทบไม่ได้จนผมต้องปล่อยเลยตามเลยครับ ให้มันนอนกอดผมอยู่อย่างนั้นทั้งคืน แต่ก็แปลกนะครับที่ว่ามันรู้สึกอุ่นใจดีนะเวลาอยู่ในอ้อมกอดของไอ้พี่บอสมันอะ
Darkman
Darkman
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Darkman Fri Sep 09, 2016 6:42 pm

มาต่อให้อีกตอนแล้วนะ ฝากติดตามด้วยนะครับ
Darkman
Darkman
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Darkman Fri Sep 09, 2016 6:43 pm

TAnChyZ4u พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะครับพี่ซี  น่ารักมากๆเลย
มาต่อละครับ ฝากติดตามด้วยนะ
Darkman
Darkman
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by Darkman Fri Sep 09, 2016 6:44 pm

korn7 พิมพ์ว่า:มาสั้นจัง รอๆๆครับ
ขอโทษครับพอดีไม่ค่อยมีเวลามาลงนะครับ ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ
Darkman
Darkman
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Fri Sep 09, 2016 7:28 pm

มาต่ออีกนะคับ รอติดตามอยู่นะคับ

ตั้งหัวข้อ by korn7 Fri Sep 09, 2016 7:50 pm

ฟินจิ้น จิกหมอน 55555
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Jan 08, 2017 7:56 pm

รออ่านนะครับจะมาลงต่อไหมครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mon mon Fri Apr 07, 2017 2:10 am

คิดถึงนิยายแบบนี้ จังหาตั้งนานมา ต่ออีกน้าาาา รอนะ

Mon mon

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน