G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ภรรยาสุดเหวี่ยง

4 posters

Go down

ภรรยาสุดเหวี่ยง  Empty ภรรยาสุดเหวี่ยง

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Sun Jun 04, 2017 4:46 pm

สวัสดีครับ ผมชื่อคิวครับ จะเขียนเรื่องราวชีวิตของผมกับแฟนของผมในทุกๆเรื่องที่ผ่านมา ผมก็ลังเลอยู่เหมือนกันจะเขียนดีไหม เลยตัดสินใจถามแฟนผมดู มันก็บอกว่าเอาดิ ตามสบาย ผมเลยมาสมัคร User ผ่านไปเกือบอาทิตย์ก็ยังไม่มีข้อความยืนยันจากทาง Admin ซักข้อความ เลยขอ User ของริวมาซะเลย (ริวไม่ได้มาต่อแล้วนะครับ เรื่องด้วยมีปัญหากับแฟนของเขา) เรื่องราวของผมกับแฟนจะเป็นยังไงโปรดติดตามครับ
ปล. เขียนเก่งไม่เก่งยังไงขอโทษด้วยนะครับ

Mariew_dietzenn
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ภรรยาสุดเหวี่ยง  Empty Re: ภรรยาสุดเหวี่ยง

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Fri Jun 09, 2017 3:01 pm

ไม่มีคนคอมเม้นเลยครับ หรือเว็บนี้ไม่มีคนอ่านอะครับ

Mariew_dietzenn

ภรรยาสุดเหวี่ยง  Empty Re: ภรรยาสุดเหวี่ยง

ตั้งหัวข้อ by game Sat Jun 10, 2017 8:39 pm

รอ
game
game

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sat Jul 01, 2017 2:07 pm

ติดตามครับ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Mon Sep 11, 2017 6:30 pm

ขอโทษด้วยน่ะ
นี่เหมือนเว็บเก็บไดอารี่ส่วนตัวน่ะ
นานๆจะเข้ามาที
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ขึ้นไปข้างบน