G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

เท็นจัง
FHIUAN
ArM2806
HaWaithix
ซุยเอง
แสนดี
inu_showstep
chonla99
Darkman
korn7
Nung_Ari
Puriku474
TAnChyZ4u
Gpicasso
0909985781
tong9
Zebra01
fcsunaree
Widowmaker
Yoyoe
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Numjaaa9
8934tar
27 posters

หน้า 4 จาก 13 Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 11, 12, 13  Next

Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 4 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 27, 2016 12:37 am

พี่เช ทำไมต้องกลับกับมันด้วยเบ๊บ (จ้องบีมตาแทบถลนออกมา)
ผม ทำไมยุ่งไรด้วย!!! (ทุกคนในห้องหันมามองผมสองคน)
พี่เช ทำไมจะยุ่งไม่ได้ เชเป็นแฟนเบ๊บนะ!! (ผมสะบัดมือออกจากพี่เช)
ผม กูไม่มีแฟน แฟนกูมันตายไปวันที่แม่งทำให้กูเสียใจเมื่อวันนั้นแล้ว เพราะฉะนั้นมึงอย่ามาพูดว่ามึงเป็นแฟนกูอีก!!
พี่เช เชขอโทษ วันนั้น....
ผม เชไม่ได้ตั้งใจ เชทำไปเพราะเชหึง บลาๆๆๆ มึงเลิกพูดเหอะเช กูไม่อยากฟังคำแก้ตัวไม่ขึ้นของมึงว่ะ ไปเหอะบีม!!
ผมลากบีมออกมาจากห้อง ตอนนั้นผมรู้สึกเหมือนเลือดขึ้นหน้า มันรู้สึกร้อนๆที่หน้ายังไงไม่รู้
บีม โอเครมั้ย
ผม อืม
บีม มึงง....กลับบ้านเลยมั้ย หรือจะหาอะไรหวานๆกินก่อนกลับ
ผม ไปหาไรหวานๆดีกว่า กูยังไม่อยากกลับตอนนี้อ่ะ
บีม อื้มๆ
แล้วโรงเรียนก็ประกาศหยุดฉุกเฉินหนึ่งวันครับ ทุกคนเฮกันทั้งโรงเรียนเลย แล้วบีมมันก็พาผมมาร้านเค้กครับ คนละร้านกับที่พี่เชพาผมมาครับ ผมมานั่งรอที่โต๊ะแล้วไอ่บีมก็ลุกไปสั่งของสักพักก็กลับมานั่งที่โต๊ะ
ผม สั่งไรไปมั่งอ่ะ
บีม เดี๋ยวก็รู้ (ยิ้มกรุ่มกริ่ม)
ไม่นานพนักงานก็มาส่งของครับ เป็นฮันนี่โทส ชาเขียวปั่นแล้วก็นมเย็นปั่นครับ
บีม อ้ะ (เลื่อนนมเย็นปั่นมาให้ผม)
ผม รู้ได้ไงอ่ะว่ากูชอบ
บีม กูเก่งไง 55555
ผม อย่ากวนตีนเอาดีๆ
บีม วันที่นั้นกูไปร้านเค้กข้างๆโรงเรียนอ่ะ แล้วมึงมากับพวกเพื่อนๆพี่ๆมึง กูได้ยินพี่มึงสั่งให้มึงอ่ะ กูเลยจำได้
ผม ช่างสังเกตจริงๆนะมึง (มันก็ยักไหล่กวนๆครับ แล้วกินของมันไป)
มันทั้งกวนผม ชวนคุยโน่นนั่นนี่จนผมรู้สึกไม่เครียดละครับ แล้วก็มาต่อที่สวนแถวๆนั้นเรานั่งกันอยู่นานครับเกือบสี่ทุ่มแน่ะ สักพักมันก็มาส่งผมที่บ้าน
ผม ขอบคุณนะเว่ยสำหรับวันนี้อ่ะ
บีม อืม ไม่เป็นไรกูเต็มใจ
ผม ขอบคุณนะ
บีม บอกแล้วไงกูเต็มใจ
ผม บีมกูขอไรอย่างดิ
บีม มีไรว่ามาเลย
ผม แกล้งเป็นแฟนกูหน่อยดิ ได้มั้ย...
บีม ทำไม?
ผม กูอยากให้พี่เชเลิกยุ่งกับกูอ่ะ นะๆ
บีม มันจะดีหรอ พี่เชเค้ารักมึงมามากเลยไม่ใช่หรอ
ผม กูมีเหตุผลของกูอ่ะ นะมึงช่วยกูหน่อยนะ
บีม อืมก็ได้ๆ
ผม ขอบคุณนะ งั้นกลับบ้านดีๆล่ะ
บีม อื้ม พรุ่งนี้ให้กูมารับมั้ย
ผม ขยันก็มา มาไวก็ขึ้นไปปลุกกูด้วยละกัน
บีม เออเคร ตามนั้นละกัน
ผม เหี้ยกูพูดเล่น พรุ่งนี้โรงเรียนหยุดฉุกเฉิน มึงจำไม่ได้หรอ
บีม เอ้าหรอกูไม่ได้ฟังอ่ะ อืมมงั้นกูกลับละนะ
ผม ขับดีๆนะมึงกูเป็นห่วง (มันยิ้มหน้าบานเลย)
บีม อื้ม ฝันดีนะ (ผมโบกมือลามัน)
แล้วไอ่บีมก็ขับรถออกไป ผมเดินกลับเข้าบ้าน เอ๊ะมอไซต์ผมทำไมมีตั้งสามสี่คน หนึ่งในนั้นมีคันของพี่เชด้วย ผมเข้าไปก็เห็นทุกคนกำลังวุ่นกับงานตรงหน้าครับ ผมก็หันไปเห็นพี่เชกำลังมองผมอยู่ ผมก็ไม่ได้สนใจไร
พี่จา ทำไมกลับดึกจังนัม
ผม อยู่กับเพื่อนอ่ะ เพื่อนพาเที่ยว
พี่จา เพื่อนกลับไปแล้วหรอ
ผม อืม พึ่งกลับไปอ่ะ พี่เอางานมาทำที่บ้านกันเลยหรอ (หันไปมองคนอื่นๆทำงาน)
พี่จา ก็ใช่น่ะสิ แล้วนี่กินไรมายัง
ผม กินแล้วๆ งั้นนัมขึ้นห้องเลยนะ ง่วงอ่ะ
พี่จาเดินมาหาผมแล้วหอมแก้ม ผมก็หอมกลับแล้วเดินขึ้นมาบนห้องเลย ถึงห้องปุ๊บผมก็ตรงเข้าไปอาบน้ำแล้วออกมา เห็นชุดถูกเตรียมเอาไว้บนเตียง สงสัยพี่เชขึ้นมาเตรียมให้ผม แต่ผมเลือกที่จะไม่ใส่ครับ หยิบไปใส่ตะกร้าผ้า แล้วเอาชุดใหม่มาใส่ เสร็จแล้วผมก็ทิ้งตัวลงบนเตียงเลยครับ แล้วหลับไป ผมหลับไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่ ได้ยินเสียงเหมือนคนอาบน้ำในห้องน้ำผม ผมฟังแต่เสียงไม่ได้ลืมตา มันลืมไม่ขึ้นจริงๆครับมันหลับๆตื่นๆ สักพักก็มีคนมานอนเตียงผมแล้วกอดผม ผมสลึมสลือนึกว่าพี่จาครับเลยกอดกลับไป จนผ่านมาตอนเช้าครับ วันนี้โรงเรียนผมให้หยุดฉุกเฉินครับ เพราะครูทั้งโรงเรียนไปงานศพครูใหญ่ของโรงเรียนครับ ผมเลยนอนยาวๆไปเลย ตื่นมาก็10โมงกว่าๆครับ (ทำไมตื่นไวจังวะ คิดในใจ) ผมเลื่อนหน้าไปมองคนที่มันกอดผมครับ ตอนแรกนึกว่าพี่จา ผิดคลาด มันดันเป็นพี่เช พี่เชกอดผมอยู่!! ผมดิ้นเลยครับจนพี่เชตื่นขึ้นมาแต่ยังไม่ปล่อยกอดผม
ผม ไอ่เหี้ยปล่อยกูนะเว่ย กูบอกให้ปล่อยกู!! (พี่เชกอดผมแน่นกว่าเดิม)
พี่เช ฟังเชก่อนได้มั้ย
ผม ไม่ฟัง กูไม่ฟังอะไรทั้งนั้นอ่ะ ไอ่เหี้ย!!
พี่เช หยุด!! แล้วฟังเชก่อนได้มั้ย!! (พี่เชตะคอกใส่ผม ผมหยุดดิ้นแล้วเปลี่ยนเป็นหันหน้าหนีแทน)
พี่เช เชรู้ว่าต่อให้เชขอโทษเบ๊บยังไง เบ๊บก็ไม่ให้อภัยเช ที่เชทำไปมันเป็นเพราะว่าเชทั้งหึง ทั้งโมโหที่คนที่เชรักไปยุ่งกับคนที่เชไม่ชอบ เชแค่กลัวอ่ะ กลัวว่าเบ๊บจะไม่รักเชแล้ว เชเคยได้ยินหลายๆคนพูดว่าความรักแบบเพศที่สามมันไม่มั่นคง เชกลัวว่าเบ๊บจะเลิกรักเชแล้วไปรักคนอื่น เชไม่ได้มองว่าเบ๊บง่ายนะ เชรู้ว่าเบ๊บรักเชเหมือนที่เชรักเบ๊บ ที่เชทำไป เชผิดไปแล้ว ให้โอกาสคนเลวๆอย่างเชได้มั้ย เชรู้ว่ามันไม่น่าให้อภัยที่เชทำไป แต่เชขอโอกาสสักครั้งได้มั้ย เชรับลองว่าต่อไปเรื่องแบบนี้มันจะไม่เกิดขึ้นอีก เชสัญญา!!
พูดไปน้ำตาไหลไป ผมมองจากแววตาพี่เชแล้ว ดูสายตาเค้าแล้ว ผมรู้ว่าพี่เชพูดออกมาจากใจ ผมก็อยากให้อภัยเค้านะ แต่พอเห็นหน้าเค้าแล้วผมก็นึกถึงเรื่องคืนนั้นขึ้นมาทุกครั้ง ผมไม่มีวันให้อภัยผู้ชายแบบนี้หรอก
ผม ปล่อยได้แล้ว (ผลักพี่เชออก)
พี่เช เชไม่ปล่อย เบ๊บตอบมาก่อน เบ๊บให้โอกาสคนเลวๆคนนี้ได้มั้ย
ผม มันสายไปแล้ว ตอนนี้กูคบกับคนอื่นแล้ว มึงเลิกยุ่งกับกูเหอะ
พี่เช ไม่จริงอ่ะ เชไม่เชื่อ อย่าอำกันเล่นดิ
ผม ไม่ได้อำ (ผมทำหน้าจริงจัง)
พี่เช ใคร?
ผม ไม่ต้องรู้หรอก รู้แค่ว่าเค้ารักกูมากกว่ามึงก็พอ
พี่เช ไอ่บีมหรอ (ผมไม่ตอบครับ แล้วโทรศัพท์ผมเข้า บีมโทรมา ผมผละออกจากพี่เชแล้วเดินไปรับโทรศัพท์)
ผม ว่าไงบีม
บีม ตื่นสายจังนะ
ผม นิดหน่อยๆ มีไรถึงโทรมา
บีม คิดถึงไง (พูดจริงพูดเล่นเนี่ย)
ผม เออ กูก็คิดถึงเหมือนกัน
บีม จริงอ่ะ เย่!!!
ผม เยอะไปๆ
บีม กินไรยัง
ผม ยังอ่ะ
บีม งั้นเที่ยงๆกูไปหานะ ไปหาไรกินกัน ดูหนังด้วย
ผม ดูหนังหรอ อืมม....โอเครๆ แต่มาเร็วกว่านั้นได้ป้ะ กูรู้สึกเบื่อบ้านอ่ะ
บีม อืมงั้นอีก20นาทีกูไปหานะ
ผม อืมๆ มาถึงก็เข้ามาเลย กูอาบน้ำแปปนะ
บีม ครับบบ (ลากเสียงยาว)
ผม เออๆแค่นี้แหละ (วางสาย)
ผมหันไปหาพี่เช พี่เชหันหน้าหนีผมแล้วน้ำตาเค้าก็ไหล ผมไม่สนใจอ่ะ เดินไปอาบน้ำรอไอ่บีม อาบเสร็จผมก็ออกมา พี่เชก็ไม่ได้อยู่ในห้องละครับ ผมก็จัดการแต่งตัวไรเสร็จก็ลงมาข้างล่าง เห็นพวกพี่ๆทำงานอยู่รวมถึงไอ่สองเพื่อนผม แต่ไร้วี่แววพี่เช
พี่จา ตื่นแล้วหรอ
ผม อื้ม
พี่จา พี่ถามไรหน่อยดินัม
ผม ถามไร
พี่จา เราไม่คิดจะให้โอกาสไอ่เชมันหน่อยหรอ (ทุกคนในบ้านหันมาสนใจผม)
ผม ไม่อ่ะ
พี่จา ทำไม?
ผม พี่จาอยากให้นัมไปยุ่งกับคนอย่างมันอีกหรอ พี่ก็รู้ว่ามันทำไรนัมบ้างอ่ะ นัมไม่มีวันให้โอกาสมันหรอก
บีม นัมเสร็จยัง อ้าว!! หวัดดีครับพี่ๆ (พี่ผมพยักหน้าให้ไอ่บีมนิดหน่อย)
ผม มาเร็วไปมั้ยมึง
บีม กูบอกแล้วไงอีก20นาทีกูมารับ
พี่จา จะไปไหนกัน
บีม ไปดูหนังครับพี่
ผม ไปก่อนนะพี่จา หวัดดีครับพี่ๆ ไปแล้วนะเว่ยไอ่สอง
แล้วผมกับไอ่บีมก็มาห้างกันเลย พอถึงห้างเราก็ตรงดิ่งไปชั้นโรงหนังครับ
บีม ดูไรดีอ่ะ
ผม ไรก็ได้ กูดูได้หมดอ่ะ
ไอ่บีมมันก็เลือกหนังของมันไปครับ เลือกอยู่นานสักพักก็ได้ละ มันเลือกหนังผีครับ แล้วเราก็เดินเล่นกันจนมาหยุดที่ร้านเสื้อ มันเป็นเสื้อธรรมดานี่แหละ แล้วมันก็เลือกไปสองตัวครับ สีดำกับน้ำเงินแต่ลายเดียวกัน มันก็ยื่นสีน้ำเงินมาให้ผม
ผม อะไร
บีม ใส่ดิ
ผม ใส่ทำไม
บีม เหมือนเสื้อคู่ไง คนละสีแต่ลายเดียวกัน
ผม ให้กูใส่
บีม อื้ม
ผมก็เข้าไปใส่ในห้องแต่งตัวครับ พอดีเป๊ะเลย เสร็จแล้วก็ออกมา ไอ่บีมก็รอผมอยู่หน้าห้องแล้ว
บีม กินไรดีอีกตั้ง40กว่านาที
ผม อะไรก็ได้
บีม บาบีก้อนมั้ย
ผม เอาดิ ยังไม่เคยกินเลย (แล้วไอ่บีมมันก็จูงมือผมครับ)
ผม เยอะไปมั้ย (ชูมือที่มันจับขึ้นมา)
บีม เอาน่า ยังไงตอนนี้เราก็เป็นแฟนกันแล้วนะ
ผม หรอออออ
มันยักไหล่ไม่ใส่ใจ แถมยังจับมือผมแน่นกว่าเดิมอีก คนแถวนั้นมองกันตรึมเลย คงจะประมาณว่าเป็นคู่เกย์แน่เลย พวกเค้ามองมาทางผมสองคนก็ยิ้มบ้าง หันไปซุกซิบกันบ้าง จนมาถึงร้านบาบี๊ก้อน
บีม เต็มที่เลยนะ กูเลี้ยง
ผม เพื่อ?
บีม เลี้ยงแฟนไง แค่นี้ทำไมจะไม่ได้
ผม เยอะๆ
บีม มึงเลิกเล่นเฟสแล้วหรอวะ
ผม อืม เชมันไม่ให้กูเล่นอ่ะ
บีม กูขอโทรศัพท์หน่อยดิ
ผม เอาไปไมอ่ะ
บีม เถอะน่า
ผมยื่นโทรศัพท์ไปให้มันแล้วก้มหน้าก้มตากินต่อ มันก็กดๆโทรศัพท์ของผมไป
---------ผ่านไป 10 นาทีนิดๆ---------
บีม มึงเงยหน้าดิ๊
ผมเงยหน้าขึ้นไปมอง ไอ่บีมมันก็กดแชะเลย มันเอากล้องของมันถ่ายครับ
ผม ทำไรของมึงวะ
บีม ก็ถ่ายรูปไง (ก้มหน้ากดโทรศัพท์มันไป)
ผม กูรู้ แล้วมึงจะถ่ายทำไม
บีม นี่ไง
มันก็ยื่นโทรศัพท์มาให้ผมดู มันอัพรูปผมกับมันลงเฟสครับ หน้าผมกำลังเอ๋อๆเลย แต่แคปชั่นมัน ทำผมอึ้งครับ มันโพสว่า "แฟนผม" พร้อมกับสติ๊กเกอร์รูปหัวใจ แล้วแท็กเฟสมาหาผมอีก มันสมัครให้ผมหรอ?? พอผมกดรูปออก สายตาผมไปเห็นสถานะครับ มันตั้งว่าคบกับผมอยู่
ผม อะไรเนี่ย
บีม คนอื่นจะได้รู้ไงว่าเราเป็นแฟนกันจริงๆ
ผม มึงกะจะเอาให้ทั้งโรงเรียนรู้เลยไง
บีม ก็ดีดิ (ในโรงเรียนมันเป็นที่รู้จักดีครับ ถือว่าคนดังคนนึงเลย)
ผม มึงสมัครเฟสให้กูด้วยหรอ
บีม อื้ม
ผม ขึ้นสถานะด้วย
บีม อื้ม
ผม แล้วแคปชั่นอีก
บีม เถอะน่าๆ
ผมคืนโทรศัพท์ให้มัน มันส่ายหัวแล้ว
ผม อะไร
บีม เปลี่ยนกัน
ผม ทำไม
บีม เป็นแฟนกันแล้วไง
ผม มึงเอาจริงป้ะเนี่ย
บีม อื้ม
ผม ไม่ต้องอ่ะ แค่นี้ก็เกินไปละ
บีม อืมๆ (ยิ้มตาแทบปิด)
เราก็กินกันไป มันป้อนผมบ้าง มันเขินๆยังไงไม่รู้ มันเหมือนแฟนกันจริงๆเลย พอกินเสร็จเราก็ไปดูหนังกัน หนังดูจะไม่ค่อยหน้ากลัวสำหรับมันครับ เอาแต่นั่งยิ้ม แล้วดึงมือผมไปกุม ผมก็ปิดตาไปเหอะทั้งเรื่องอ่ะ จนหนังจบ ออกมาจากโรงมันก็ยังไม่เลิกจับมือผมครับ ผมเลยปล่อยให้เลยตามเลย
บีม กลัวขนาดนั้นเลย (หันมายิ้มให้ผม)
ผม เออดิ เหี้ยเดี๋ยวโผล่นั่นโผล่นี่ หัวใจจะวาย
บีม โอ๋ๆไม่กลัวนะไม่กลัว (ลูบหัวผมครับ)
ผม พอเลยๆ กวนตีนนะมึงอ่ะ (เอามือมันออก)
บีม ไปไหนกันต่อมั้ย
ผม อืมมไม่รู้ดิ เดินเล่นก็ได้
ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาดู คือพี่จากับไอ่สองกระหน่ำโทรมาหาผมกัน รวมถึงพี่เช แต่แล้วพี่จาก็โทรเข้ามาหาผมพอดี
ผม ฮัลโหลพี่จาจ๋าาา
พี่จา อย่ามาปากหวาน รีบมาบ้านไอ่เชด่วนเลย
ผม ไปทำไมอ่ะ (ตอบนิ่งๆ)
พี่จา ไอ่เชโวยวายลั่นบ้านเลยเนี่ย
ผม ก็เรื่องของมันดิ (ปากบอกเรื่องของเค้า แต่ใจผมมันไม่ใช่อย่างนั้นน่ะสิ)
พี่จา จะไม่มาใช่มั้ยนัม (พูดดุๆ แล้วผมก็ได้ยินเสียงพี่เชเล็ดเข้ามา)
พี่เช ไอ่เหี้ย มึงดูมันทำกับกู (โวยวายใหญ่เลย)
พี่เชน เชมึงอย่าทำอย่างนั้นนะเว่ย (ปั้ง!! เสียงเหมือนอะไรหัก)
พี่เช มึงดูมันดิ แม่งไปคบกับคนอื่นแล้วอ่ะ แม่งทิ้งกูแล้ว ฮือๆๆ
พี่จา ใจเย็นดิวะเช
พี่เช ไม่ยงไม่เย็นแม่งแล้ว มึงคิดดูดิ๊ กูง้อมันแล้ว อะไรก็แล้ว มันยังทิ้งกูไปหาคนอื่นอีก มันไม่รักกูแล้ว มันไม่รักกูแล้ว ฮือๆๆ กูรักมันแต่มันไม่รักกูแล้วอ่ะ ฮืออๆๆๆ
พี่จา ได้ยินแล้วใช่มั้ยนัม มาหาเชที่บ้านหน่อยได้มั้ย
ผม ไม่รู้สิ
บีม ไปเหอะมึง
ผม ไปไหนวะ
บีม ไปหาพี่เชเหอะ กูขอโทษนะเว่ยที่ทำแบบนั้นอ่ะ
ผม มึงได้ยินหรอ
บีม พี่เชเล่นตะโกนซะดังขนาดนั้นอ่ะ
ผม อืมๆ พี่จาอีกแปปนึงนัมไปนะ (วางสาย)
แล้วผมกับไอ่บีมก็ไปบ้านพี่เชกัน
ผม มึงกลับเลยป่าว
บีม ให้กูอยู่ด้วยมั้ย
ผม มึงจะไม่โดนเค้าหรอ กลับไปก่อนเหอะ
บีม อืมๆ บาย
ผม บาย
แล้วบีมก็ออกไป ผมก็เดินเข้าไปในบ้าน แทบทรุด บ้านแบบเละมาก ทั้งเศษแก้ว เศษอะไรต่อมิอะไรเกลื่อนพื้นไปหมด แต่ข้างล่างนี้หายไปไหนกันหมด แล้วผมก็ได้ยินเสียงโวยวายมาจากบนห้อง ผมก็เดินขึ้นไป เห็นทุกคนอยู่หน้าห้องพี่เช
ผม ทำไมมายืนตรงนี้กันอ่ะ (ทุกคนหันมาหาผม)
สอง มึงช่วยมาพูดกับพี่เชดิ๊
ผม ทำไมกูต้องพูดกับมันด้วย
สอง เรื่องนี้มึงผิดนะ
ผม กูผิดไร
สอง ในเฟส มึงไปสมัครเฟสตอนไหน ทำไมถึงไปตั้งคบกับไอ่บีม แล้วรูปคู่อีกอ่ะ
ผม (เงียบไม่ตอบ)
พี่จา พี่ขอนะนัม ตอนนี้นัมคิดจะทำอะไรพี่ขอให้หยุดก่อนได้มั้ย พี่รู้ว่าเราไม่ชอบใครง่ายๆหรอก
ผม ทำไมพี่จารู้
พี่จา รู้สิ เราน้องพี่นะ
ผม นัมต้องคุยกับเชหรอ
พี่จา (พยักหน้า)
ก๊อก ก๊อก ก๊อก!!
พี่ยอ เช นัมมาหา
พี่เช กูไม่เชื่อ พวกมึงอย่ามาเล่นตลกกับกู ออกไปให้หมด!!! (ตะโกนออกมา)
ผมเดินไปเคาะประตูเอง
พี่เช กูบอกให้ออกไปไงวะ
ผม เออไอ่เหี้ย ไม่อยากคุยกับกู กูไปก็ได้
ผมกำลังจะเดินออกมา สักพักเสียงประตูก็เปิดออก ผมหันไปพี่เชก็พุ่งเข้ามากอดผม เอาหน้าซุกซอกคอผม
พี่เช เบ๊บมาหาเชหรอ เบ๊บไม่ทิ้งเชแล้วใช่มั้ย ที่ผ่านมาเชขอโทษ เชขอโทษนะ ให้โอกาสเชได้มั้ย ฮึกกก!! เบ๊บอย่าไปคบกับคนอื่นนะ เบ๊บอย่าเลิกรักเชได้มั้ย เชผิดไปแล้ว ฮือๆๆ (น้ำตาไหลเต็มเสื้อผมเลย)
ผม ไปคุยกันข้างในได้มั้ย ไม่อายไง
พี่เช อืมๆๆ
แล้วพี่เชก็เดินถอยหลังแต่ยังกอดผมอยู่ เหมือนกลัวผมจะหาย พอเข้ามาในห้อง พี่เชก็ปิดประตูแล้วล็อคประตูทันที
พี่เช เบ๊บ....
ผม พอ หยุดพูด!!
พี่เช ไม่เอา เชไม่หยุดอ่ะ เชรักเบ๊บนะ เชรักเบ๊บๆๆๆ ได้ยินมั้ย ฮือๆๆ
ผม เลิกร้องไห้ได้แล้ว (ดันพี่เชออกแล้วเช็ดน้ำตาให้เค้า)
พี่เช หายโกรธเชยังอ่ะ
ผม หายแล้วๆ
พี่เช เอาจากใจดิ ไม่ใช่พูดเพื่อยอมเช
ผม หายแล้วจริงๆ (ยิ้ม)
พี่เช หายแล้วทำไมไปคบกับไอ่เหี้ยนั่น
ผม ขอโทษๆ แค่ไม่อยากให้เชมายุ่งกับเค้าอ่ะ
พี่เช ทำไม?
ผม ยังมีหน้ามาถามอีกหรอว่าทำไม มึงทำกูซะขนาดนั้นอ่ะ กูมาให้มึงเห็นหน้าก็ดีขนาดไหนแล้ว กูไม่กลับขอนแก่นก็บุญละไอ่เหี้ย
พี่เชเบะปากแล้วร้องไห้ เหมือนเด็กๆเลย
ผม 55555555
พี่เช ขำไรอ่ะ คนร้องไห้มันน่าขำตรงไหน (เสียงอู้อี้)
ผม ก็มันตลกอ่ะ 555555
พี่เช อย่าขำดี้ หึหึ ฮืออๆๆ (ขำไปหัวเราะไป ความสามารถจริงๆ)
ผม อาๆๆ ไม่ขำละๆ
ดันพี่เชออกเช็ดน้ำตาให้ แต่พี่เชก็ยังไม่เลิกเบะปาก ผมเลยจุ๊บปากพี่เช พอผมจะถอนออกพี่เชกลับกดหัวผมไว้แล้วพยายามสอดลิ้นเข้ามา ผมก็ปล่อยให้เค้าทำไปไม่ได้ขัดอะไร สักพักพี่เชก็ถอนริมฝีปากออก มันดีมาก มันละมุนไปหมด พี่เชก็ดันผมให้นั่งที่เตียง พี่เชก็คุกเข่าลงต่อหน้าผมแล้วหยิบเทียนกับพวงมาลัยออกมาจากลิ้นชักที่หัวเตียง
ผม อะไรเนี่ย!! (มองงงๆ)
พี่เช เชจะขอโทษกับที่ผ่านมาอ่ะ เบ๊บให้อภัยเช แล้วกลับมาคบกับเชได้มั้ย
ผม ให้อภัยอ่ะให้ได้ แต่ถ้าอยากให้คบมั้ย ต้องไปเคลียกับบีมเอาเองนะ
พี่เช เอาโทรศัพท์มา
ผมยื่นให้ พี่เชก็กดโทรศัพท์แล้วเดินออกไปนอกระเบียง ผมหันไปมองรอบๆห้อง คือแบบเละมาก ผมเลยจัดการเก็บข้าวของที่มันเกลื่อนพื้นทั้งหมด ผมสังเกตว่าของที่พี่เชทำลายจะมีแต่ของเค้า ส่วนของผมก็เป็นระเบียบดีครับ ไม่มีขยับเขยื่อนอะไรเลย พอผมเก็บหมดแล้ว ผมก็ออกมาข้างนอกกะว่าเก็บสักหน่อย แต่พวกพี่ๆแล้วก็ไอ่สองเก็บหมดเรียบร้อยแล้วครับ ผมก็เดินไปนั่งตรงโซฟากับพวกพี่ๆเค้า
สอง เป็นไงมั่งวะ (ทุกคนหันมาหาผม)
ผม เป็นไงอะไร
พี่ส้ม ดีกันยัง เล่ามาๆ
ผม ก็ไม่รู้สิครับ นัมให้เชเคลียกับบีมอยู่อ่ะ
พี่เจน แล้วเป็นไง
ผม เค้าคุยกันอยู่หน้าระเบียงอ่ะ อันนี้นัมก็ไม่รู้ เออพี่แล้วเชยืมเงินใครอ่ะ
พี่เชน เงินพี่ๆ
ผม เท่าไหร่อ่ะ
พี่เชน พันสอง
ผม แดกห่าไรตั้งพันสอง งั้นเดี๋ยวนัมเอามาคืนให้นะ
พี่เชน ไม่เป็นไรๆ
ผม ไม่เป็นไรได้ไงพี่ ไอ่เชมันทำตัวเองทั้งนั้น เดี๋ยวนัมเอามาคืนให้ กระเป๋าตังค์อยู่ที่บ้านนัม (ทุกคนรู้ครับว่าผมกับพี่เชใช้เงินร่วมกัน)
สักพักพี่เชก็เดินยิ้มลงมาแล้วเดินตรงมาหาผม พี่เชจับผมลุกขึ้นแล้วนั่งลงแทนแล้วดึงผมลงไปนั่งทับตัวเค้า
ผม เป็นไงมั่งเช....
พี่เชจูบผม?? จูบอีกแล้ว คราวนี้ต่อหน้าทุกคนด้วย ตอนแรกผมอายนะ แต่พอพี่เชจูบนานๆผมกับไหลไปตามเค้าอ่ะ แล้วพี่เชก็ถอนจูบออก
พี่เช คิดถึงจังเลย ทีหลังอย่าเล่นไรแผลงๆแบบนี้อีกนะ
ผม เล่นไร (หน้าลอยละผม ยังฟินเมื่อกี้อยู่)
พี่เช ฟังเชสิ!! (เขย่าตัวผมจนสติผมกลับมา)
พี่เช อย่าเล่นไรแบบนี้อีกรู้มั้ย
ผม เล่นไรงงจัง
พี่เช ไม่ต้องเลย ทำไมต้องแกล้งเชขนาดนี้ด้วย
ผม แกล้งไรงงจัง (ทำหน้าตาย)
พี่เช อย่ามางงจงงงจังเลย ทำไมต้องแกล้งเป็นแฟนกับมันด้วยอ่ะ
ผม แกล้งไร ไม่รู้เรื่อง
พี่เช อย่ามากวนๆ ขึ้นไปคุยบนห้องเลย
พี่เชลุกขึ้นพร้อมกับอุ้มผมไปด้วย
ผม เฮ้ยเช ปล่อยนะเว่ย
พี่เช ไม่ ปล่อย!! (ทำหน้ากวนๆ)
ผม ไม่ปล่อยเค้างอลนะ
พี่เช ไม่ปล่อยเค้างอลนะ (เลียนเสียงผม)
พี่เช เอออยากงอลงอลไปเลย เดี๋ยวค่อยง้อ (พี่เชอุ้มผมขึ้นมาข้างบนครับ)
ผม พี่จาๆ ช่วยนัมด้วย ใครก็ได้ช่วยด้วยๆๆ (ทุกคนไม่กระดิกครับ แถมนั่งยิ้มอีก มันใช่เวลายิ้มมั้ยเนี่ย)
ประตูห้องก็ถูกปิดลง พี่เชวางผมลงบนเตียงแล้วขึ้นคร่อมผม
ผม จะทำไรอ่ะเช
พี่เช ก็.....
ยิ้มแล้วจูบปากผม ตอนแรกผมก็ขัดนะ แต่พี่เชเล่นจูบค้างอยู่อย่างนั้นจนอารมณ์ผมเริ่มขึ้นแล้วสิ ผมจูบปากพี่เชตอบเหมือนพี่เชรู้งาน พี่เชค่อยๆสอดลิ้นเข้ามา ผมก็อ้าปากเปิดรับมัน เราแลกลิ้นกันอยู่นาน นานขนาดไหนไม่รู้ มาได้สติอีกทีตอนที่พี่เชกำลังดันน้องชายเข้ามา ตอนนี้เสื้อผ้าสักตัวปกปิดก็ไม่มี พี่เชก็ยังจูบปากผมอยู่
พี่เช เชขอได้มั้ย (พูดแหบๆ แต่แม่งโคตรเซ็กซี่เลย)
ผม อะอืมๆ (พยักหน้าเบาๆ)
พี่เชยิ้มให้ผมหน่อยๆแล้วค่อยๆดันเข้ามาเรื่อยๆ มันรู้สึกอึดอัดบวกกับจุกไปหมด มันหายใจไม่ค่อยออก มันแน่นกว่าครั้งแรก ผมจิกพี่เชแน่นเลย ผมไม่มีเล็บนะ แต่รู้สึกได้ว่าเหมือนเนื้อพี่เชจะหลุดตามเล็บผมมาด้วย พอพี่เชยัดมันเข้ามาสุดลำ พี่เชก็เงยหน้ามาคุยกับผม
พี่เช เจ็บมั้ยเบ๊บ
ผม (พยักหน้า)
พี่เช ทนแปปนึงนะ เดี๋ยวก็หายแล้วนะ
ผม (พยักหน้า)
ระหว่างนั้นพี่เชก็พูดกับผมไปเรื่อยๆ แล้วพี่เชค่อยๆขยับเอว เร็วขึ้นๆๆๆเรื่อยๆ จากที่มันเจ็บๆ อึดอัดๆ มันค่อยๆเสียว เสียวขึ้นเรื่อยๆ ผมกับพี่เชครางแข่งกันจนไม่เป็นภาษาเลย พี่เชซอยอยู่นานมากจนตัวผมกับพี่เชชุ่มไปด้วยเหงื่อ ผมรัดพี่เชแน่น ทั้งรัดทั้งจิกทั้งครางแข่งกัน สักพักเหมือนพี่เชใกล้จะเสร็จแล้ว พี่เชซอยเร็วขึ้นๆนานมาก แล้วอยู่ๆก็มีน้ำพุ่งเข้ามาในตัวผม พี่เชกระตุกอยู่ 3-4ครั้ง ผมรู้สึกได้เลยว่ามันต้องเยอะมากแน่ๆ แล้วพี่เชก็ก้มลงมาจูบปากผมแล้วค่อยๆถอนเชน้อยออก พี่เชจูบปากแล้วแลกลิ้นกับผมอยู่นานจนผมสลบไป ตื่นขึ้นมาอีกทีผมมองไปรอบๆเห็นพี่เชนอนกอดผมอยู่ เตียงนอนก็ถูกเปลี่ยน เสื้อผ้าผมก็ใส่เรียบร้อย พี่เชใส่แต่บ๊อกตัวเดียว พอผมจะขยับตัว มันก็เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวไปหมด มันไม่ได้เมื่อยเพราะพี่เชกอดนะ มันเพราะ......นั่นแหละ ผมรู้สึกมันระบมๆที่บั้นท้ายผมยังไงไม่รู้
ผม เชๆ!! (พี่เชลืมตามองผม)
พี่เช ตื่นแล้วหรอ หลับนานเชียว เชเป็นห่วงแทบแย่
ผม นอนนานขนาดไหนอ่ะ
พี่เช ก็ตั้งแต่6โมงเย็นเมื่อวานนี้อ่ะ
ผม ตอนนี้กี่โมงแล้วอ่ะ
พี่เช บ่ายโมงครึ่ง
ผม โห....นานจัง
พี่เช หิวมั้ย กินไรหน่อยมั้ย
ผม อืมๆ
พี่เชค่อยๆวางผมลงแล้วลุกออกไปข้างนอก สักพักก็กลับเข้ามาพร้อมข้าวต้มยาแล้วก็น้ำ
พี่เช ให้เชป้อนนะ (ผมพยักหน้า)
พี่เชเอาวางที่เตียงแล้วค่อยๆจับผมนั่ง มันทั้งปวดทั้งเมื่อยตัว แถมปวดก้นไปหมด แล้วพี่เชก็มานั่งข้างหลังผม แล้วให้ผมพิงตัวเค้าแทน
พี่เช โอเครมั้ย
ผม อืม
แล้วพี่เชก็ป้อนข้าวต้มผม ผมกินเข้าไป เอ๊ะ!!คุ้นๆ เหมือนเคยกินที่โรงบาล
ผม ข้ามต้มคุ้นๆเนาะ เหมือนเคยกินที่โรงบาลเลย
พี่เช เบ๊บกินด้วยหรอ (พี่เชป้อนผมกับเค้าสลับกัน)
ผม กินดิ อร่อยจะตาย พี่จาบอกเพื่อนทำมาให้
พี่เช ขอบคุณนะ
ผม ขอบคุณทำไม
พี่เช ก็ขอบคุณที่เบ๊บกินมันไง
ผม เชทำหรอ
พี่เช อืม
ผม ถ้าตอนนั้นรู้ว่าเป็นของเช เค้าก็ทิ้งมันแหงะ
พี่เช โห่ไรอ้า คนอุตส่าทำให้กินทุกวันตอนอยู่โรงบาล
ผม แล้วทำไมไม่มาเยี่ยมเค้าอ่ะ
พี่เช แล้วใครล่ะที่ไล่เชออกมา
ผม เก๊าขอโต๊ด!! ฟอดด!! (หอมแก้มพี่เช)
พี่เช ไม่ต้องเลยๆ (หน้าแดงครับ)
ผม เขินหรอ
พี่เช บ้าหรออ!! (จะตะโกนทำไม)
ผม แล้วเชไม่ได้มาหาเค้าจริงดิ
พี่เช เข้าไปตอนเบ๊บหลับอ่ะ เชไม่กล้าเข้าเชรออยู่หน้าห้องอ่ะ
ผม แล้วทำไมไม่เข้ามาอ่ะ
พี่เช ถ้าเชเข้าไป เบ๊บก็ไล่เชอยู่ดีอ่ะ
ผม ก็จริง
พี่เช งอลโว้ยยย (อยู่ๆก็ตะโกนขึ้น)
ผม อะไรๆๆ
พี่เช ไม่รู้อ่ะ งอลแล้ว
ผม เอองอลไปเหอะ ใครกันแน่ที่ต้องงอล
พี่เช ขอโทษก๊าบบบ
ผม แล้วนี่ทำไมไม่ไปเรียน
พี่เช ทำแฟนป่วยขนาดนี้ ใครจะไปมีอารมณ์เรียนล่ะ
ผม เอาความจริง
พี่เช ก็ขี้เกียจด้วยล่ะส่วนนึง 55555
ผม นั่นไง
แล้วพี่เชก็ป้อนยาผม แค่เม็ดเดียวล่อไป15นาทีเลย ผมเป็นคนไม่ชอบกินยาครับ
พี่เช เชลบเฟสไปแล้วนะ ไม่โกรธใช่มั้ย (อยู่ๆก็พูดขึ้นมา)
ผม อืม ลบไปเหอะ ไม่ได้เล่นอยู่แล้วนี่ (มองหางตาใส่พี่เช)
พี่เช ไม่ได้แขวะกันใช่มั้ย
ผม ป๊าววววว
พี่เช หราาาาา
ผม ชิ!
พี่เช ชิ!
ผม อย่าพูดตามได้มั้ย
พี่เช อย่าพูดตามได้มั้ย
ผม ไอ้เช!!
พี่เช แม่งหล่อโคตรๆ
ผม ถุยเหอะ
พี่เช ถุยทำไมล่ะจ๊ะเมียจ๋า
ผม เมียอะไร ไม่ใช่ละๆ
พี่เช ไม่ใช่แล้วเมื่อคืนนี้อะไรล่ะ
ผม โว๊ะไม่คุยด้วยละ (ล้มลงนอนหันหลังให้พี่เช)
พี่เช โว๊ะเมียงอลอีกละ (พี่เชก็นอนกอดผมจากข้างหลังผมแล้วเอาหน้ามาซุกที่ซอกคอผม โคตรกวนตีนเลย)
ผม อะไรใครเมีย อย่ามาเยอะได้มะ
พี่เช ใครเมียหรอ ฟอดด!! ให้รื้อฟื้นเรื่องเมื่อคืนมั้ยล่ะ
ผม พอเลยๆ
แล้วเราสองคนก็เงียบลง พี่เชหายใจรดต้นคอผม มันเสียวๆไงไม่รู้ สักพักเค้าก็จูบที่ต้นคอผม
ผม ทำไรเช
พี่เช ทำไรงงจัง
ผม อย่ากวนตีน เย็นนี้กินหมูกะทะนะ
พี่เช อืมเอาดิ
ผม เออเช เค้าไม่เห็นแม่เชเลยเดี๋ยวนี้อ่ะ
พี่เช แม่เชไปนอนที่ร้านนู่นไอ่เชนก็ด้วย
ผม เอ้าแล้วอาทิตย์ที่ผ่านมาเชนอนกับใครอ่ะ
พี่เช คนเดียวดิ เหงาแทบตาย
ผม ใช่ป่าว ไม่ใช่พาสาวมานอนนะ
พี่เช เห็นเชเป็นคนอย่างนั้นหรอไง
ผม โอ๋ล้อเล่นๆ จุ๊บ!! (จูบปากพี่เช พี่เชยิ้มหน้าบานเลย)
ผม ชวนเพื่อนๆมากินได้มั้ย
พี่เช อืมเอาดิ
ผม รวมถึงบีมด้วยนะ (ยิ้มๆอยู่พอพูดชื่อบีมพี่เชหุบยิ้มเลย)
พี่เช ทำไม (กดเสียงต่ำ)
ผม ก็เพื่อนอ่ะ นะๆ
พี่เช อืมก็ได้
ผม ขอบคุณครับ
ผมส่งข้อความหาไอ่สองหาบีมแล้วก็หาพี่จา ทุกคนตอบตกลงหมดครับ
ผม เชเย็นนี้พาไปเอากระเป๋าตังค์ที่บ้านเค้าด้วยนะ
พี่เช จามันเอามาให้แล้ว โน่นน่ะ (ชี้ไปที่หน้ากระจก เออจริงด้วย)
ผม อืมๆ
เราก็นอนกอดกันสักพักก็หลับไป มันอบอุ่นมากครับ ไม่ได้นอนกอดกันนานแล้วรู้สึกยังไงไม่รู้ สักพักพี่เชก็ปลุกผม
พี่เช เบ๊บตื่นบ่ายสามครึ่งแล้ว
ผม หรอๆๆ ไปดิๆ อาบน้ำก่อนนะ
พี่เช ลุกไหวหรอ เลื่อนก็ได้นะ
ผม ไหวๆๆ (แต่พอลุกขึ้นเท่านั้นแหละ ขาพับเลย)
พี่เช ไม่ไหวก็บอกมา
ผม ไหวๆๆ ประคองไปห้องน้ำหน่อยดิ
พี่เช หึหึ!!
พี่เชประคองผมเข้าไปในห้องน้ำ ผมก็ไล่พี่เชออกมา ผมถอดเสื้อผ้าออกเพื่อที่จะอาบน้ำ กำลังจะถูสบู่เลย อยู่ๆพี่เชก็พรวดเข้ามา
ผม เฮ้ยเชออกไปนะ
พี่เช ก็ห่วงอ่ะกลัวจะล้ม เลยเข้ามาดู
ผม ออกไปเลย ไม่ต้องมาห่วงอ่ะ ดูแลตัวเองได้
พี่เชไม่ออกครับ แถมยังจ้องผมอีก ผมเลยหันหลังอาบเลย สักพักพี่เชก็มาจูบผมจากต้นคอ
ผม เฮ้ยตกใจหมด มาทำไม
พี่เช เชอาบด้วยสิ
ผม ไม่เอา
พี่เช อายหรอ ไม่ต้องอายหรอก เชเห็นหมดแล้ว
ผม ไอ่บ้า >///<
พี่เช เขินหรอครับ
ผม เออ
พี่เชยิ้มมุมปาก เราอาบน้ำกัน พี่เชก็ลูบตัวผมไป อาบอยู่นานมากครับ ตัวจะเปื่อยหมดละ (ไม่มีต่อในห้องน้ำนะครับ) เสร็จแล้วก็ออกมาแต่งตัวข้างนอกกันครับ
ผม เช อาทิตย์ที่ผ่านมามีตังค์ใช้หรอ
พี่เช ไม่มีอ่ะ
ผม แล้วเอาตังค์ที่ไหนใช้อ่ะ
พี่เช ยืมไอ่เชนอ่ะ
ผม เท่าไหร่
พี่เช พันสอง แต่ไม่เป็นไรเชหาได้
ผม อย่ามาเว่อร์ ตังค์เราใช้ร่วมกันเชจะหามาจากไหน
พี่เช (เงียบ)
ผม เดี๋ยวเย็นนี้ค่อยคืนละกัน
พี่เช ครับ
แล้วเราสองคนก็ไปร้านหมูกระทะที่นัดกันเอาไว้ ไปถึงทุกคนมากันครบเลยครับ มาตรงเวลากันเชียว แต่พี่เชดูจะไม่สบอารมณ์เท่าไหร่ตอนเห็นหน้าไอ่บีม แล้วเราก็เข้าไปในร้านกันแยกย้ายกันตักของ แล้วมารวมกันที่โต๊ะครับ โต๊ะฝั่งผมมีพี่เช ผม สอง พี่เจน โอ๊ด ส่วนอีกฝั่งเป็นพี่จา พี่ส้ม พี่ยอ วิว บีม หัวโต๊ะเป็นพี่เชนครับ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด..... - Page 4 Empty Re: ไอ้รุ่นพี่ขี้โหด.....

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 27, 2016 12:39 am

พี่เช เชนวันนี้มีการบ้านมั้ยวะ
พี่เชน ไม่ว่ะ แล้วทำไมมึงไม่ไปโรงเรียนวะ (ตะเกียบผมหลุดมือเลยครับ พี่จามองผมกับพี่เชสลับกัน)
สอง เป็นไรวะ (ยิ้มกวนๆ)
ผม ปะป่าวๆๆ
พี่ยอ ยังไม่ตอบเลยนะเว่ยเช ทำไมไม่ไปโรงเรียนวะ (ปากพูดกับพี่เชแต่ตามองผม อะไรกันวะ)
พี่เช พวกมึงก็รู้กันแล้วนี่ (พี่เชหันมามองผมครับ)
ผม รู้ไร รู้ไรกัน!! (รนมากครับผม)
พี่จา ก็ จุดๆๆ ไง
ผม บะบ้าๆ ใครอะไร ไม่มีโว๊ะ!!
พี่เช เค้ารู้กันหมดแล้วเบ๊บ (กระซิบผม)
ผม รู้ได้ไง (กระซิบกลับ)
พี่เช ได้ยินเสียงไง (เท่านั้นแหละ ผมไปไม่ถูกเลย)
ผม เอ๊!!ลืมหยิบเบคอน ไปเอาดีกว่า
ผมลุกออกมาจากโต๊ะครับ แล้วเดินมาตรงที่ตัก ถ้าขืนอยู่ต่อไปนะแย่แน่ สักพักไอ่บีมก็มาข้างๆผมครับ
ผม อุ๊ยเชี้ย!! ตกใจหมด
บีม เป็นไงมั่งมึง
ผม อะไรยังไง
บีม กับพี่เชอ่ะ มึงคืนดีกันแล้วใช่ป้ะ
ผม อืม
บีม ขอโทษนะเว่ยที่ทำให้เกิดเรื่องอ่ะ
ผม ไม่ใช่ความผิดมึงสักหน่อย กูผิดเอง
บีม (เงียบ)
ผม เออแล้วมึงคุยไรกับเชวะ
บีม ไม่มีไรอ่ะ เค้าแค่ขอให้กูเลิกยุ่งกับมึง แต่กูก็บอกเค้าไปแล้วว่ากูกับมึงแค่เพื่อนกัน ที่ทำไปเพราะมึงอยากให้เค้าเลิกยุ่งกับมึงแค่นั้น
ผม อืมๆ แล้วมึงโอเครป้ะ
บีม เรื่องไร
ผม กูอ่ะ
บีม กูโอเคร แค่เป็นเพื่อนมึงกูก็ดีใจแล้ว
ผม เว่อร์ๆๆ กลับโต๊ะกัน เดี๋ยวเชมันโกรธกูแล้วพาลมึงอีก
บีม อืมๆ
แล้วผมกับบีมก็กลับไปที่โต๊ะผมเดาไม่ผิดครับ พี่เชงอลผมแล้ว พอผมนั่งลง
พี่เช ไหนเบคอน
ผม ลืม!! (ยิ้มแห้งๆ)
พี่เช ไปกับมันทำไม
ผม แค่คุยไรนิดหน่อย
พี่เช เรื่อง
ผม ไม่มีไรหรอก
พี่เชมองผมนิ่งๆ แต่มันโคตรน่ากลัวเลย แล้วพี่เชก็ลุกออกไป พอพี่เชลุกออกไป ผมก็เดินตามดิ คนไรไม่รู้งอลได้งอลดี งอลจริงๆ แล้วพี่เชก็มาหยุดที่ลานจอดรถครับ
ผม เชเป็นไร
ผม มันไม่มีไรจริงๆ
พี่เช ไม่มีไรแล้วบอกไม่ได้ไงว่าเรื่องอะไร เราไม่เคยมีความลับกันนะ
ผม อาๆๆก็ได้ ก็เรื่องที่เชคุยไรกับบีมนั่นแหละ
พี่เช แล้วทำไมไม่ถามเช
ผม ก็บีมมาพอดีเลยถามไง
พี่เช ไม่รู้อ่ะ งอลแล้ว
ผม ต้องง้อมั้ย (เลื่อนสายตาลงมามองผม)
ผม ก็ได้ๆ ขอโทษนะๆๆ ฟอดด!!! หายยัง
พี่เช (ส่ายหัว)
ผม (จุ๊บปาก) หายยัง
พี่เช (ส่ายหัว)
ผม อะไรล่ะ
พี่เช คืนนี้
ผม คืนนี้ไร
พี่เช คืนนี้เชขอ
ผม ไม่เอาๆๆ เค้ายังเจ็บอยู่เลย
พี่เช (หันหน้าไปทางอื่น)
ผม อย่างอลตอนนี้ได้ป้ะ หิว!!
ผมลากพี่เชเข้ามาในร้านครับ แต่พี่เชเหมือนไม่อยากเดินมาเท่าไหร่ แล้วผมก็จับพี่เชนั่งลงเก้าอี้
ผม ใครตักอ่ะ (ผมหันไปถามไอ่สอง หมูเต็มจานผมเลย)
สอง พี่จาๆ
ผม แต้งกิ้วนะพี่ (พี่จายักคิ้วกวนๆ)
แล้วผมก็คีบหมูจุ่มน้ำจิ้มแล้วเอาเข้าปาก ผมหันไปหาพี่เช พี่เชนั่งมองผมนิ่งๆ ไม่กระดิกเลย
ผม ไมไม่กินอ่ะ
พี่เช ป้อนหน่อยดิ
ผม กินเองดิ
ผมกินต่อครับ แล้วหันไปมองพี่เช พี่เชเอาแต่นั่งก้มหน้าแล้วทำหน้าหงิก
ผม อ้ะ!! (คีบหมูจ่อปากพี่เช พี่เชก็กินเข้าไป)
พี่เช ขอบคุณครับ (ยิ้มหน้าบาน)
ผม ต่อไปกินเองนะ
พี่เช ไม่เอา ป้อนหน่อยน้าาา
ผม อืมๆๆๆ (บอกอย่างรำคาน)
แล้วผมก็กินไปป้อนพี่เชไป สบายไปเลยคุณชายผม จนผ่านมา3ทุ่ม
พี่เช อิ่มจัง (ยิ้มแล้วเหล่มองผม)
ผม หึ
พี่เช เป็นไรครับเบ๊บ
ผม คน
พี่เช คนรักของเชใช่ป้ะ
ทุกคน ฮิ้ววววว!!
ผม วู้ยยย!!
พี่เชน มาๆๆ เอาตังค์มารวมกันจะได้จ่ายทีเดียว มัวแต่จีบกัน จะได้กลับบ้านมั้ยเนี่ย
ทุกคน ฮิ้วววววว
ผม บ้านใครจะแต่งไม่ทราบ
พี่เช บ้านเราไง
ทุกคน ฮิ้วววววว
ผม โอ้ยรำคานน ไปละๆๆ (ผมเดินหนีเลยครับ)
สอง เขินละวะ
ทุกคน 55555555
ไอ่พวกบ้า มาแกล้งกันอยู่ได้ โว้ะ!! ผมบ่นไปงั้นแหละ แต่จริงๆแล้วโคตรเขินเลย พวกบ้าเอ๊ย สักพักทุกคนก็ทยอยออกมากัน ผมก็หยิบตังค์ยื่นให้พี่เชน
พี่เชน ทำไมให้พี่มาตั้งพันแปดอ่ะ
ผม ที่เชยืมพี่ด้วยไง
พี่เชน อ่อๆๆ
พี่เช ป้ะกลับบ้านกัน
ผม อืมๆ กลับแล้วนะทุกคน หวัดดีครับพี่ๆทุกคน เจอกันพรุ่งนี้นะเว่ยพวกมึง
พวกมัน เออๆๆ
ผม บีม กูกลับก่อนนะ
บีม อื้มๆ
ผม ป้ะเช
แล้วเราก็กลับบ้านกันแล้วอาบน้ำนอน ผ่านไปประมาณอีกอาทิตย์กว่าๆ วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ครับ วันนี้พี่เชทำตัวแปลกๆ อยู่ๆเค้าก็หายไปหลายชั่วโมง ผมโทรไปเค้าก็บอกผมว่าทำธุระอยู่เดี๋ยวกลับ ผมก็ไม่ว่าอะไร พอผมโทรไปอีกทีเค้าก็บอกว่าอยู่ร้านช่วยแม่อยู่ พอผมไปที่ร้านแม่พี่เชก็ไม่เจอเค้า ผมโทรไปเค้าก็บอกอยู่หลังร้าน พี่เชเหมือนมีอะไรปิดบังผมอยู่ ผมก็ไม่ว่าอะไรจนพี่เชมาที่ร้านประมาณทุ่มครึ่ง พี่เชเดินมาจับมือผมขึ้นรถแล้วพาผมออกมาข้างนอก โดยที่ไม่ได้พูดกับผมเลย พี่เชขับรถออกมาเรื่อยๆ แต่พอถึงซอยเข้าบ้าน พี่เชกลับไม่เลี้ยวเข้าไปในซอย แต่กลับขับเลยออกไป
ผม เช นี่มันไม่ใช่ทางกลับบ้านเรานะ
พี่เช (เงียบไม่ตอบ)
ผม ไอ้เช จะไปไหนเนี่ย
พี่เช นั่งนิ่งๆสิ
ผมหันหน้ากลับไปแล้วพี่เชก็ขับมาเรื่อยๆครับ เล่นเอาก้นผมชาเลย พี่เชพาผมมาที่ไหนไม่รู้ ผมไม่คุ้นเลย มันดูกว้างมากๆ มองเห็นวิวด้วย แล้วพี่เชก็จอดรถครับ พี่เชลงจากรถ แต่ผมยังนั่งอยู่บนรถเหมือนเดิม
ผม ที่นี่ที่ไหนอ่ะ
พี่เช ที่ที่มีแต่เราสองคนไง (เอามือล้วงไปในกระเป๋า)
ผม จะทำไรอ่ะเช
พี่เช (ไม่ตอบ แต่กลับยิ้มให้ผม แล้วพี่เชก็หยิบกล่องสีน้ำเงินออกมา)
ผม อะไรอ่ะ
พี่เชหยิบออกมาครับ มันเป็นสร้อยคอสีเงิน แขวนไขว่กับสร้อยอีกเส้น ประเด็นคือจี้เป็นแหวนวงละเส้นครับ (พอจะนึกภาพออกใช่มะ) แล้วพี่เชก็หยิบออกมาใส่ให้ผมเส้นนึงครับ
พี่เช ใส่ให้เชหน่อยดิ (ผมก็ใส่ให้พี่เช)
ผม อะไรเนี่ย
พี่เช สร้อยแหวนไง
ผม ไม่ใช่ให้ทำไม
พี่เช เบ๊บจำไม่ได้แล้วหรอว่าวันนี้เป็นวันอะไร
ผม ครบรอบสามเดือนไง
พี่เช ก็ใช่ไง นี่ของขวัญวันครบรอบชิ้นแรกของเราเลยน้าา (ทำท่าภูมิใจ)
ผม อย่าบอกนะที่หายไปทั้งวันเพราะซื้อสร้อยแหวนอ่ะ
พี่เช อื้ม หาตั้งนานแน่ะกว่าจะเจออันที่ถูกใจอ่ะ
ผม ขอบคุณนะ (หอมแก้มพี่เช พี่เชหอมผมกลับ)
พี่เช ชื่นใจจัง (ยิ้มหน้าบาน)
ผม เท่าไหร่อ่ะ
พี่เช ไม่เท่าไหร่หรอก (หันหน้าไปทางอื่น)
ผม เท่าไหร่!! (พูดกดเสียง)
พี่เช ก็ กะก็ ก็แค่.....
ผม แค่?? (จ้องหน้า)
พี่เช สี่พันครับ (พูดเบาๆ)
ผม อะไรนะ
พี่เช สี่พันคร้าบบบ (ตะโกนแล้วหลับตาปี๋)
ผม ไอ้เช!!
พี่เช เชขอโทษๆๆ เชรู้ว่ามันฟุ่มเฟือย แต่ที่เชซื้อมาเพราะเป็นของขวัญวันครบรอบสามเดือนชิ้นแรกของเรานะ (หลับตาปี๋นั่งลงแล้วยกมือไหว้ผม)
ผม ก็ไม่ได้ว่าไรนี่ (พี่เชเงยหน้ามองผม)
พี่เช หมายความว่าไง ไม่ด่าไม่ตีเชหรอ
ผม ก็มันมีเหตุผลอ่ะ ขอบคุณนะ (พี่เชลุกขึ้นแล้วยิ้มให้ผม)
พี่เช เขินหรอ
ผม ป่าววววว
พี่เช แน่ะ รู้น่าว่าเขิน
ผม ไอ่บ้า ><
พี่เช ขอบคุณนะ ตลอดเวลาที่เราคบกัน กูอาจจะเหี้ยแต่มึงก็ไม่ทิ้งกู ไม่ว่ากูจะทำไรผิด มึงก็ให้อภัยกู ให้โอกาสกู ตอนแรกเราอาจจะเริ่มกันไม่ดี แต่ต่อไปนี้กูสัญญา กูจะดูแลมึงให้ดีกว่าเดิม จะไม่งอลมึง จะไม่หึงมึงถ้าไม่จำเป็น (พี่เชจ้องตาผม)
พี่เช กูรักมึงนะ!!
ผม ขอบคุณมึงเหมือนกันที่ดูแลกูมาตลอด กูไม่รู้ว่ากูมาชอบคนอย่างมึงได้ไง นิสัยก็ไม่ดี ชอบหาเรื่องคนอื่น แถมยังชอบหาเรื่องกูอีก แต่ยังไงกูก็ขอบคุณมึงนะทั้งที่กูก็ไม่ได้ดีไรมาก ขี้ประชด ชอบเอาแต่ใจ แต่มึงก็ไม่ทิ้งกู กูก็รักมึงนะ
พี่เชค่อยก้มลงมาจูบปากผมอย่างแผ่วเบา มันเป็นจูบที่โรแมนติกมากสำหรับเราสองคน เราจูบกันอยู่นานมาก แล้วพี่เชก็ค่อยๆถอนจูบ
พี่เช ไปต่อที่บ้านกัน
ผม ไม่เอา พรุ่งนี้เรียน
พี่เช นะๆๆ
ผม กลับบ้านก่อนค่อยคุยกัน
พี่เชยิ้มหน้าตาแทบปิดเลย แล้วซิ่งรถกลับบ้าน ซิ่งนะไม่ใช่ขับ เอาซะผมเสียทรงเลยจนมาถึงบ้าน
ผม จะรีบไปไหนเนี่ยเช
พี่เช ขอโต๊ดๆ ต่อนะ
ผม ต่อไร ง่วงจัง (แกล้งหาว)
แล้วผมก็เดินหนีพี่เชขึ้นมาบนบ้าน กำลังจะหยิบผ้าเช็ดตัวเลย พี่เชก็มาดึงผมผลักผมลงบนเตียงแล้วขึ้นคร่อมผม
พี่เช ต่อนะ เชไม่ไหวแล้ว
ผม ห้องน้ำไง
พี่เช ไม่เอา เชจะเอาเมีย
ผม แต่พรุ่งนี้
พี่เช ชั่งแม่ง นะๆๆๆ
ผม แต่เบาๆนะ
พี่เช ครับผม
แล้วผมก็เสร็จพี่เชไป 3 น้ำ บอกให้เบา แต่เอาซะก้นแทบพังเลย สรุปแล้ววันจันทร์ผมกับพี่เชก็ไม่ไปโรงเรียนครับ ไข้ขึ้นตามเคย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 27, 2016 12:41 am

เบ๊บ เบ๊บ!! ตื่นได้แล้ว (จุ๊บปากผม)
ผม ห้ะๆ (สลึมสลือ)
พี่เช เช้าแล้ว
ผม กี่โมงแล้วอ่ะ
พี่เช 9โมงครึ่ง
ผม อืมๆ
พี่เช เป็นไร เมื่อยตัวหรอ
ผม อืม
พี่เชนั่งนวดตัวให้ผม ผมก็นอนให้พี่เชนวดไป
---------10 นาทีผ่านไป---------
พี่เช สบายขึ้นมั้ย
ผม อืมๆ นิดหน่อยอ่ะ
พี่เช หิวมั้ย
ผม หิวมากกกก
พี่เช หืม ปากเหม็นว่ะ
ผม กูจำได้ เมื่อกี้มึงพึ่งจูบปากกู
พี่เช แหะๆ รู้ดีจัง
ผม พาไปอาบน้ำหน่อยดิ
พี่เช ป้ะๆ
ประคองผมเข้าห้องน้ำ ผมกับพี่เชเลยอาบพร้อมกันเลย อาบเสร็จพี่เชก็จับผมนอนลงบนที่นอนแล้วเอายามาทาให้ผม
ผม ทำไรอ่ะ
พี่เช ทายาไง เชพึ่งซื้อมาเมื่อเช้า
ผม ไม่รังเกียจหรอ
พี่เช รังเกียจทำไม ตอนเอากันเชยังเลียให้เลย
ผม ไอ่บ้า จะพูดทำไมเนี่ยห้ะ!!
พี่เช ก็มันจริงนี่นา (ทำหน้ากวนๆ)
พี่เชทายาเสร็จก็แต่งตัวให้ผม แล้วพี่เชก็จัดการแต่งตัวของตัวเองไป สักแปปโทรศัพท์พี่เชก็ดัง
พี่เช ฮัลโหลมี๊
เชไม่ได้ไป
อยู่กับนัม
ครับๆ เดี๋ยวเชไปหามี๊นะ
ครับผม เอ้อมี๊
ทำอาหารให้คนป่วยหน่อยนะครับ (เหล่มองผมแล้วยิ้ม)
ครับมี๊ เจอกันครับ (วางสาย)
เบ๊บ เดี๋ยวเราไปหามี๊กันนะ (หันมาคุยกับผม)
ผม อืมๆ ไปเลยมั้ย
พี่เช ครับๆ
แล้วพี่เชก็ให้ผมขี่หลังจนมาถึงรถของเค้า รถเก๋งนี่
ผม เอารถเก๋งไปหรอ
พี่เช อืม
ผม มีใบขับขี่?
พี่เช ไม่อ่ะ
ผม มอไซต์ก็ได้มั้ง
พี่เช ไม่เอาอ่ะ เดี๋ยวก้นเบ๊บระบมแล้วเชอดใช้งาน
ผม นึกว่าเป็นห่วง (หันหน้าหนี)
พี่เช โอ๋ๆๆ (เอื้อมมาคาดเข็มขัดให้ผม)
แล้วเราก็ไปหามี๊ของพี่เช
พี่เช มี๊คร้าบบบบ (เดินไปกอดมี๊)
มี๊ มากันแล้วหรอ
ผม หวัดดีครับมี๊
มี๊ ไม่สบายหรอลูก
ผม นิดหน่อยครับ
พี่เช สงสัยจัดหนักไปหน่อย ป่วยเลย
ผม ไอ้.... (ไม่กล้าด่าครับ อยู่ต่อหน้าผู้ใหญ่ 55555)
มี๊ หึหึ ไปๆๆ มี๊ทำข้าวไว้ให้ไปรอที่โต๊ะไป เดี๋ยวให้คนยกไปให้
ผม/พี่เช ครับ (เดินไปนั่งที่โต๊ะกัน สักแปปก็มีคนยกข้าวมาให้)
พี่เช เบ๊บกินเยอะนะครับ เดี๋ยวคืนนี้ไม่มีแรง (ตักไข่ให้ผม)
ผม อย่ามาโรคจิตไอ้เช
พี่เช โอ๊โย๊โหยวน่ากลัวจังเลย
ผม 55555555 อะไรคือโอ๊โย๊โหยววะ 55555
พี่เช ไม่เคยดูอาราเร่ไง (แล้วพี่เชก็เดินไปหยิบหมวกอาราเร่มาสองใบ มีปีกด้วย ไม่เหมาะกับหน้ามันเลย 55555)
ผม อย่าใส่ได้มะ มันตลกอ่ะ 55555
พี่เช น่ารักดีออก อ้ะ (ใส่หมวกให้ผม ของผมสีชมพูส่วนของพี่เชสีน้ำเงิน)
ผม มันตลกอ่ะ (จะถอดออก)
พี่เช ห้ามถอดนะ ถ้าถอดกูจับเย็ดที่ร้านแน่
ผม ไอ้เช!! เบาๆดิ๊ (ทำปากจุ๊ๆ)
พี่เช ก็ลองถอดดิ (จ้องผมนิ่งๆ)
ผม เออๆ ไม่ถอดก็ได้
ตักข้าวกินต่อจนอิ่ม เสร็จแล้วผมกับพี่เชก็ไปนั่งที่เคาท์เตอร์กัน พี่เชนั่งคิดเงินไป ผมก็นั่งมอง สักพักพี่เชก็หันมามองผม
พี่เช เค้าสอนให้เอาป่าว
ผม ไม่เอาอ่ะ เดี๋ยวคิดเงินผิด
พี่เช เดี๋ยวเชคิดให้ เบ๊บเก็บเงินพอ
ผม แล้วเราจำเป็นต้องใส่หมวกมั้ย
พี่เช จำเป็นดิ (พี่เชเอื้อมมาจับสร้อยที่คอผมพร้อมกับของเค้า)
พี่เช ห้ามถอดนะ
ผม อาบน้ำล่ะ
พี่เช ก็ห้ามถอด
ผม มันคันนะ เปลี่ยนเป็นใส่แหวนอย่างเดียวแทนได้มั้ย
พี่เช เอางั้นก็ได้
พี่เชก็ถอดสร้อยของผมออกแล้วเอาแหวนออกมาแล้วสวมที่นิ้วนางข้างซ้ายให้ผม ผมก็ทำให้พี่เชบ้าง
? อะแฮ่มๆ จีบกันตรงนี้เลยหรอครับ
พี่เช ไรพี่บอล ไปทำงานเลย เดี๋ยวฟ้องแม่นะ
พี่บอล ครับๆเจ้านาย (แล้วพี่บอลก็เดินไป พี่บอลเป็นพนักงานของที่ร้านครับ ขาว สูง ตาตี่ ยิ้มทีตาหยีโคตรน่ารักเลย)
พี่เช ถ้าจะมองขนาดนั้นนะเบ๊บ
ผม อาไรๆ ก็แค่มองคนขาวๆ
พี่เช เชก็ขาว
ผม หราาาาาา ขาวกว่าถ่านหน่อยอ่ะดิ
พี่เช ก็เชเรียนรด.อ่ะ รู้งี้ไม่เรียนหรอกถ้ารู้ว่าดำขึ้นขนาดนี้อ่ะ (พลิกแขนไปมา)
ผม ดำดีออก เซ็กซี่ดี (พี่เชหันมามองผม)
พี่เช จริงอ่ะ
ผม อื้ม (จริงๆพี่เชไม่ได้ดำหรอกครับ แค่มันคล้ำขึ้นเพราะเรียนรด.)
พี่เช งั้นเบ๊บเรียนนะเทอมหน้า จะได้เซ็กซี่เหมือนเค้า
ผม ไม่อ่ะ ดำ!!
พี่เช โห....ไม่ดำหรอก ครีมเยอะซะขนาดนั้นอ่ะ
ผม ไม่แน่นี่ เออแล้วสร้อยอ่ะ จะเอาไปไว้ไหน
พี่เช อืมม....เอาไปใส่กล่องเหมือนเดิมก็ได้ (พี่เชเอาสร้อยเก็บใส่กระเป๋า)
พี่เช มาเชสอนให้
แล้วพี่เชก็สอนงานในร้านว่าทำไงบ้าง ก็จะมีพนักงานเอาออเดอร์มาให้ เสร็จแล้วพี่เชก็จะคิดราคา ถ้าเค้าเพิ่มก็บวกเพิ่มไป ส่วนผมก็แค่เก็บตังค์แล้วก็ทอนตังค์แค่นั้น งานดูง่ายนะ แต่มันยากสำหรับผม กลัวทอนผิดไม่ใช่ไรหรอก ส่วนมี๊ก็ดูแลในครัวไปครับ พนักงานประจำมีประมาณ 4-5 คน แต่พอตอนเย็นๆก็จะมีพนักงานพาสทามมาเพิ่มอีก 3 คนครับ
ผม เชๆ นี่ก็สามโมงครึ่งละ พวกนั้นคงเลิกเรียนแล้วมั้ง
พี่เช นั่นดิ ให้พวกมันมานั่งเล่นในร้านเนาะ จะได้ทำงานกันด้วย
ผม อืมๆ
พี่เชน มี้หวัดดีครับ อ้าวนัมไอ้เช มาอยู่นี่หรอวะ
พี่เช ไม่มั้ง
พี่เชน สัส หมวกสวยดีนะนัม (แน่ะมีแซวอีก)
ผม เพราะไอ่นี่แหละ (มองหางตาใส่พี่เช)
ผม เออ แล้วเพื่อนๆพี่อ่ะ
พี่เชน กำลังมาอ่ะ แหมคุมทั้งเงินไอ่เช คุมทั้งเงินร้านเลยนะ 55555
ผม นิดนึงพี่ 5555
พี่เช ไปไกลๆตีนไป อย่าแซวเมียกู
ผม ไอ่เช (จ้องหน้ามัน มันยิ้มแห้งๆแล้วคิดเงินต่อ)
พี่เชนมองผมสองคนแล้วยิ้ม แล้วพี่เชนก็เดินไปทำพวกเครื่องดื่มครับ พอสี่โมงพวกเพื่อนๆผมกับพี่ก็มากัน
สอง ไอ้นัม
ผม ว่าจังได๋เพื่อน
สอง จัดหนักอีกแล้วอ่ะดิพี่
พี่เช นิดนึงๆ (หันมายิ้มกวนๆ)
ผม วันนี้มีการบ้านมั้ย
สอง ไม่อ่ะ ครูไม่ได้สอนเลย
ผม จริงดิ
สอง อืม เดี๋ยวกูไปหาฟะละแลนกูละ
ผม ไปเหอะ
สอง หมวกสวยดีนะ (พูดจบมันก็เดินไป)
ผม ไอ่เชี้ยนี่!
โอ๊ด มึงมีไรกินมั่งวะ
ผม แหกตาดูเมนูสิครับ
โอ๊ด ไหนวะ (มองซ้ายขวา)
ผม นี่ไงไอ่เหี้ย จะทิ่มตาตายอยู่ละสัส (ผมก็หยิบให้มัน)
โอ๊ด อ๋อ หรอๆๆ
ผม แล้วไอ่วิวล่ะ
โอ๊ด คัดเปตองอ่ะ
ผม หรอๆ (แล้วมันก็เดินไปนั่งกับคนอื่นๆ ไอ่วิวเป็นคนชอบเล่นกีฬาครับ ได้แทบทุกประเภทเลย)
พี่เช เหนื่อยมั้ย (หันมาถามผม)
ผม เหนื่อย? ไม่อ่ะ แล้วเชอ่ะเหนื่อยป่าว
พี่เช เหนื่อยดิ ฟอดด!! แต่หายละ
ผม หึ!!
พี่เช (ทำแก้มป่อง)
ผม ไร
พี่เช หอมเชบ้างดิ
ผม (ผมก็หอมแก้มพี่เช)
พี่เช ชื่นใจจางงงง (ยิ้ม)
? น้องคะ (ใครไม่รู้ครับมาเรียกผมสองคน สวยอยู่นะ แต่เตี้ยไปหน่อย)
ผม/พี่เช ครับ
? พี่ชื่อบัวนะ น้องสองคนชื่อไรอ่ะ
พี่เช ผมเชครับ นี่นัม
พี่บัว น้องสองคนเป็นแฟนกันหรอคะ คือเพื่อนพี่ฝากมาถามอ่ะค่ะ
พี่เช ครับ มีไรป่าวครับ
แล้วพี่บัวก็เดินไปหาเพื่อนเค้า กระซิบกันแล้วหันมามองผมสองคนแล้วดี๊ด๊าอยู่กับเพื่อนของเค้า
ผม เค้าถามทำไมอ่ะเช
พี่เช สงสัยสาววายมั้ง
ผม คือ?
พี่เช ก็คนที่ชอบแบบเพศเดียวกันให้จิ้นกันไง
ผม อ่อๆๆ (พยักหน้า)
พี่จา เหนื่อยมั้ยนัม
ผม ไม่นะ หนุกดี แล้วแม่กลับบ้านยัง
พี่จา ยังๆ เดี๋ยวแม่มาหาดึกๆ เออนัมปิดเทอมไปหาตากับยายกัน
ผม ที่.......เนี่ยนะ
พี่จา อืม พ่อก็ไปด้วย
ผม กี่วันอ่ะ
พี่จา อาทิตย์นึงๆ
ผม อืมๆ
พี่จา ไปมั้ย
ผม ดูอีกที
พี่จา อืมๆ พี่ไปทำงานละ
ผม จ้าาา
พี่เช เบ๊บอยากไปมั้ย
ผม อยากดิ คิดถึงยายกับตา
พี่เช อืมๆ
ผม ไปด้วยกันมั้ย
พี่เช เชไปได้หรอ
ผม ได้ดิ ไปนะ
พี่เช เดี๋ยวเชลองถามมี๊ดูนะ
ผม อื้มๆๆ
แล้วเราก็ทำงานไปจนมาถึง5ทุ่ม เป็นเวลาที่ต้องเก็บร้านแล้ว เพื่อนๆผมกับพี่เชก็กลับบ้านไปหมดแล้ว ทุกคนก็เช็ดโต๊ะไป พี่เชนกับพี่จาก็ทำความสะอาดช่วยพนักงานไป ส่วนพี่เชก็เดินสำรวจรอบๆร้าน ส่วนผมกับมี๊ก็นั่งนับเงินครับ สักพักถึงเวลาต้องแยกย้ายกันกลับ มี๊ก็ให้ผมเป็นคนจ่ายค่าแรงพนักงานพาสทามครับ โคตรตื่นเต้นเลย เก็บร้านเสร็จก็มานั่งเล่นกันที่โต๊ะ สักพักแม่ผมก็มา
ผม แม่จ๋าาา คิดถึงจังเลยย (เดินไปกอดแม่)
แม่ ไม่ไปหาแม่เลยนะ
ผม โห่แม่เลิกงานดึกจะตาย นัมไม่ให้ทำก็ทำ
แม่ ก็แม่อยากทำนี่ มาๆมาคุยกัน (เราก็ไปนั่งรวมกัน)
ผม เรื่องไรอ่ะ
แม่ ก็เรื่องไป.......ไง
ผม เอ้า ว่าจะขอแม่ให้พี่เชไปด้วยเลย
มี๊ ไปอาทิตย์นึงใช่มั้ยแก
แม่ อืมๆ ไปกันให้หมดเลยนี่แหละ
ผม มี๊ พี่เช พี่เชนก็ไปได้หรอแม่
แม่ ก็ใช่น่ะสิ
ผม เย่!!!
พี่เช ดีใจขนาดนั้นเลย
ผม ป่าว จะไปดูผู้ชายที่นั่น
พี่เช เบ๊บ!!!! (ลากเสียงยาว)
ผม โอ๋ล้อเล่นน่า (เอาหัวซบไหล่)
แม่ เด็กๆเดี๋ยวนี้เนาะ (มี๊กับแม่พยักหน้ากันอยู่สองคน)
แล้วผู้ใหญ่ก็คุยกันไป อีกตั้งเดือนนึงแน่ะ จะรีบมาคุยกันทำไมไม่รู้ พอเที่ยงคืนก็เลิกคุยกัน ส่วนผมกับพี่เชก็ถูกไล่ให้กลับบ้านครับ
ผม เชๆๆ
พี่เช ฮึ?
ผม เชๆๆ
พี่เช ว่าไง
ผม เชเช๊เฉ่เชเช เช๊เช๊เช๊ เชเชเช เชเชเชเช๊เชเช๊!!
พี่เช กวนตีนละ
ผม อะไร ร้องเพลงอยู่
พี่เช เพลงบ้านไรมีแต่ชื่อเช
ผม ทิงเกอร์เบลว์ไง ไม่เคยฟังหรอ
พี่เช อ้ะจ่ะๆๆ ป้ะนอนกัน พรุ่งนี้ต้องไปเรียนอีก
ผม พึ่งคิดได้ไง
พี่เชลงไปนอนที่เตียง ผมก็ลงไปนอนข้างๆ
พี่เช ที่เดิม
ผม ที่เดิมไร
พี่เชมองผมนิ่งๆ อ่อ พอรู้ละว่าอะไรที่เดิม ผมก็มุดหัวไปให้พี่เชกอด แล้วเราก็หลับกัน จน6โมง ดีนะที่ผมตั้งนาฬิกาปลุกไว้ ผมเป็นคนตื่นง่ายครับถ้าไม่เหนื่อยจริง ผมก็ลุกไปอาบน้ำกะจะให้พี่เชนอนต่ออีกหน่อย พออาบเสร็จก็มาปลุกพี่เช พี่เชก็ว่าง่ายครับ บอกให้ตื่นก็นอนต่อ ดึงให้ลุกสักพักก็กลับไปนอนที่เดิม พอผมจับเข้าไปในห้องน้ำผ่านไป20นาทีจะเจ็ดโมงละผมก็ยังไม่ได้ยินเสียงน้ำ พอเข้าไปเท่านั้นแหละ พี่เชนอนกอดโถส้วมอยู่ โคตรฮาเลย ผมเลยแชะรูปเก็บเอาไว้ก่อนจะปลุกพี่เชอีกรอบ
ผม ไฟไหม้!!!!!!!!!
พี่เช ไหนๆ ไฟไหม้ ไหนๆๆ (สะดุ้งลึกขึ้นมา)
ผม ไม่มีหรอก
พี่เช เอ้าแล้วจะตะโกนทำไม
ผม นี่มันจะเจ็ดโมงแล้ว นอนอยู่ได้ อาบน้ำเร็วๆเลยจะได้ไปโรงเรียน
พี่เช คร้าบบบบบแม่ แหมบ่นแต่เช้าเลยนะ
แล้วพี่เชก็ถอดเสื้อผ้าไม่อายผมเลย พอผมจะเดินออกพี่เช
พี่เช จะไปไหน
ผม ไปรอข้างนอกไง (หันหน้าหนี)
พี่เช ไม่เอา อยู่นี่แหละ ไม่ยอมอาบพร้อมเช
ผม ชิ!!
พี่เช ชิไรๆ
ผม เร็วๆเหอะ จะสายแล้วเนี่ย
พี่เช ครับๆๆ
---------ผ่านไป 20 นาที ผมกับพี่เชก็มาถึงโรงเรียนกัน--------

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Aug 27, 2016 12:56 am

ติดตตามครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sat Aug 27, 2016 8:14 am

ว่างๆก้อมาลงนะครับรออ่านนะครับ แฟนคุณนิเเรงนะครับทะเราะที่เสียเงินค่าของที่พังไปเท่าไหร่ครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 27, 2016 8:10 pm

ถึงโรงเรียน

พี่เช เบ๊บกินข้าวม๊ายยย (จับมือผมไปโรงอาหาร)
ผม กินไรดีอ่า
พี่เช เชซื้อข้าวละกัน เบ๊บซื้อน้ำนะ เอากระเป๋ามา (ผมถอดกระเป๋าให้พี่เช)
ผม อ้ะ เค้าเอาแบบเชนะ
พี่เช อื้มๆ

ผมกับพี่เชแยกย้ายกันไปซื้อของ ซื้อเสร็จแล้วไปนั่งโต๊ะไอ่สองกัน

ผม หวัดดีพวกมึง (นั่งข้างไอ่วิว)
สอง มาสายนะวันนี้
ผม เชดิ แม่งไม่ยอมตื่น
โอ๊ด วู้ยๆๆ นอนกับผัวๆ
ผม สัส รู้แล้วยังมาแซวกูอีกสัส
สอง แล้วพี่เชไปไหนวะ
ผม ซื้อข้าวอ่ะ
พี่เช นินทาไรเค้า
พวกมัน ป่าวครับ (พร้อมเพรียงเชียว)
ผม ป่าวๆ สั่งไรมาอ่ะ (พี่เชนั่งตรงข้ามผมฝั่งเดียวกับไอ่สองกับไอ่โอ๊ด)
พี่เช อ้ะนี่ของเบ๊บข้าวผัดแหนมไม่ใส่ผัก ของเค้าเหมือนกันแต่มีผัก (ยื่นข้าวผัดไม่มีผักให้ผม)
พี่เช เบ๊บเอามะเขือเทศมั้ย เชไม่ชอบอ่ะ
ผม เอามาดิ เค้าชอบ (พี่เชก็ตักมะเขือเทศให้ผม)
วิว พี่เชนี่ดีเนาะมึง (กระซิบผม)
ผม เอามั้ยล่ะ
วิว สัส กูเอาเมีย
ผม เอ้าหราา 555555
พี่เช เบ๊บบบ!! เค้าป้อนเอามั้ย
ผม แดกๆไปเหอะ เหมือนกันจะป้อนทำเหี้ยไร
พี่เช ทำไมต้องด่าเค้าอ่า (ทำหน้าบูด วางช้อนลง)
ผม กินไปเถอะขอรับ ท่านสั่งมาเหมือนกัน จะป้อนให้กระผมทำไมหรือขอรับ
พี่เช กระผมอยากป้อนนี่ (ยังทำหน้าบูดเหมือนเดิม)
ผม มัน 7 โมง 40 แล้ว อีก10นาทีต้องไปเข้าแถว ถ้ามึงไม่รีบแดกกูตบมึงแน่
พี่เช เออๆๆ (ตักข้าวเข้าปากไป แต่ตามองผมท่าทางหงุดหงิดๆ)

หลังจากรับประทานอาหารเสร็จ เราก็เสด็จไปเข้าแถวกันแล้วขึ้นห้องเรียน ใกล้สอบแล้ว ครูยังสั่งงานอยู่เลย เฮ้ออ!! แล้วก็ถึงเวลาพักเที่ยง พวกเราก็ไปนั่งกับพวกพี่ๆผม วันนี้เลิกเรียนช้าเลยมากินข้าวช้า พี่เชก็ซื้อข้าวเตรียมให้ผมเรียบร้อย พอพี่เชเห็นหน้าผมก็ทำหน้าหงุดหงิดใส่ สงสัยเป็นเพราะเมื่อเช้ามั้ง

ผม เช สั่งไรมามั่งอ่ะ
พี่เช (ตักข้าวกินไม่สนใจผม)
ผม เช!!!! (ลากเสียงยาว พี่เชหันมามองผมนิดหน่อยแล้วก้มหน้ากินต่อไป)
ผม มึงจะไม่คุยกับกูจริงๆใช่ป้ะเช (พี่เชวางข้อนลง)
พี่เช เออทำไม สนใจกูด้วยหรอ
ผม เออถ้ากูไม่สนใจมึง กูคงไม่ถามมึงหรอก
พี่ส้ม อย่าทะเลาะกันดิวะ มึงทำไมชอบชวนน้องทะเลาะวะเช
พี่เช ถามมันดูดิ
ผม แค่กูไม่ให้มึงป้อนข้าวแค่นี้มึงก็มางอลกูแล้วหรอ
สอง ใจเย็นๆดิวะ
ผม กูไม่ยงไม่เย็นแม่งละ มึงจะเอาไง ดีกับกูยังไม่ถึงวันเลยมึงจะเอาอีกแล้วหรอวะ
พี่เช ทำไมอ่ะ มึงไม่เคยทำหน้าที่แฟนที่ดีให้กูเลยนี่ (โมโหสุดๆละครับ ผมคว่ำจานข้าวเลย ทุกคนมองผมอึ้งๆ ผมไม่เคยโมโหใครจนคว่ำจานข้าวเลย ทุกคนแถวนั้นเริ่มหันมาสนใจผมสองคน)
ผม มึงจะไร้สาระไปมากละนะไอ่เช ถ้ามึงไม่มีเหตุผลขนาดนี้ก็แยกกันอยู่ดีมั้ย
พี่เช เออเอาเลย อยากทำไรทำเลย กูขัดมึงได้หรอ
พี่ยอ เฮ้ยเย็นๆดิวะเช
สอง เออนัม เย็นๆเว่ย
ผม กูไม่เย็น อย่ามายุ่งกับกูละกันไอ่เหี้ยเช

แล้วผมก็ลุกออกจากโต๊ะเลย ไม่กงไม่กินมันละ แล้วไปนั่งที่โต๊ะหินอ่อนล่างตึก สักพักก็มีคนมาทักผม

? น้องครับ พี่นั่งด้วยนะ
ผม ตามใจครับพี่ (แล้วพี่เค้าก็นั่งลงข้างๆผม)
ผม พี่...จริงๆที่นั่งมีตั้ง4ตัวนะ ทำไมมานั่งข้างๆนัมอ่ะ
? ก็จะนั่งตรงนี้อ่ะ ตรงนั้นมีขี้นก (ผมหันไปมองครับ เออจริงด้วย)
? พี่ชื่อแก๊บนะนัม
ผม ผมชื่อ เอ้าพี่รู้จักชื่อนัมได้ไง
พี่แก๊บ ก็เราพูดเมื่อกี้อ่ะ
ผม เอ้าหรอ (หน้าแตกเลยผม)
พี่แก๊บ ทำไมเรามานั่งคนเดียวล่ะ
ผม ป่าวพี่ แค่เบื่อๆอ่ะ
พี่แก๊บ อ่อๆๆ กินไรยังอ่ะ หนมปังมั้ย (ยื่นหนมปังใบเตยให้ผม)
ผม ไม่เป็นไรพี่ หงุดหงิดอ่ะ ไม่อยากกินไร
พี่แก๊บ เอาหน่อยน่า เรายังไม่กินไรเลยไม่ใช่หรอ
ผม รู้ได้ไงอ่ะ
พี่แก๊บ เดาเอาน่ะ อ้ะกินนะ
ผม อืมม งั้นก็ได้พี่

ผมก็หยิบมากินครับ พี่เค้าก็แถมนมให้ผมด้วย ทีนี้อิ่มเลย กินเสร็จเราก็คุยกันนิดหน่อย พี่แก๊บจะขาวๆ สูงกว่าผมมากๆๆ ใส่แว่นหน้าติ๋มครับ แต่พอถอดนะ หล่อโฮก แกชอบเล่นบาสครับ เลยตัวสูง ชอบกินนม ไม่ค่อยชอบกินข้าว อันนี้พี่เค้าเล่าให้ฟังครับ คุยกันสักพักพี่เค้าก็ขอเบอร์ผม ผมก็ให้ไปแล้วแยกย้ายกันขึ้นเรียน พอเจอพวกไอ่สอง พวกมันก็บอกว่าพี่เชร้องไห้อย่างนั้นอย่างนี้ ผมไม่สนใจหรอก ฟังผ่านไปนั่นแหละ พอถึงเวลาเรียน ผมก็เรียนๆๆเอาแต่เรียนๆๆ พอเลิกเรียนพี่เชก็มารอผมหน้าห้อง หน้าบวมๆสงสัยร้องไห้จริงๆครับ แต่โทรศัพท์ผมดันเข้าซะก่อนเบอร์ใครไม่รู้ครับ

ผม ฮัลโหล ใครครับ
? พี่แก๊บเอง
ผม เอ้าพี่แก๊บหรอ
พี่แก๊บ เลิกเรียนยัง
ผม ยังมั้งพี่
พี่แก๊บ กวนนะเรา แล้วนี่เราว่างมั้ย ไปซื้อครีมเป็นเพื่อนพี่หน่อยดิ
ผม อ่า ได้ๆครับ เจอหน้าโรงเรียนนะ
พี่แก๊บ ครับๆ (วางสาย)
พี่เช จะไปไหน (ผมมองซ้ายขวาไม่สนใจครับ)

ผมเดินออกมาแล้วไปหน้าโรงเรียนเลย ไปถึงก็เจอพี่แก๊บอยู่หน้าโรงเรียนละครับ

ผม ไปซื้อไหนอ่ะพี่
พี่แก๊บ ห้างๆ
ผม อ่าๆๆ ไปๆๆ

แล้วเราก็ไปห้างกัน พอถึงก็ตรงแผนกครีม พี่แก๊บดูจะเลือกครีมเป็นพิเศษครับ อ่านสรรพคุณทุกยี่ห้อเลย

ผม ละเอียดจังนะพี่
พี่แก๊บ อื้ม
ผม ซื้อให้สาวหรอ
พี่แก๊บ อื้ม พี่ซื้อให้สาว
ผม ฮั่นแน่ สาวที่ไหนน้อ (พี่แก๊บเงยหน้ามองผม)
พี่แก๊บ แม่พี่เอง
ผม เอ้าหรอ แหะๆ เลือกไปเหอะๆ
พี่แก๊บ เราว่าอันไหนเหมาะกับแม่พี่อ่ะ
ผม แม่พี่ทำงานไรอ่า ขาวมั้ยหรือยังไง
พี่แก๊บ อยู่บ้านเฉยๆอ่ะ ออกไปข้างนอกแค่ซื้อกับข้าว เอาแค่บำรุงผิวอ่ะ ผิวหน้าแม่พี่มีแล้ว แนะนำพี่หน่อยดิ
ผม อืมม งั้นนี่ดิครีมบำรุงไม่มี spf เอาไว้ทาตอนกลางคืน อันนี้ spf 30 น้อยหน่อยเอาไว้ทาตอนเช้าๆหรืออยู่บ้าน ส่วนนี่ spf 50 เยอะหน่อย ทาตอนออกไปข้างนอก เอาของแบบเย็นนี่ อากาศร้อนๆจะได้ไม่เหนอะเท่าไหร่ (พูดไปหยิบให้พี่แกไปครับ พี่แก๊บก็มองผมแล้วยิ้มๆ)
ผม ยิ้มไรพี่
พี่แก๊บ ป่าวๆ ดูเราจะรู้เรื่องนี้ดีเนาะ
ผม ชินละพี่ สรุปพี่เอาแบบไหนอ่ะ
พี่แก๊บ เอาแบบนี้แหละ แต้งกิ้วนะ
ผม ไม่เป็นไรพี่ (พี่แก๊บก็เอาไปคิดเงินครับ แล้วเดินมาหาผม)
พี่แก๊บ กินไรดีอ่ะ
ผม ไม่เป็นไรพี่ กลับบ้านดีกว่าเนาะ
พี่แก๊บ เอางั้นหรอ
ผม อืมๆ
พี่แก๊บ ก็ได้ๆ

เราก็ไปที่รถกันแล้วขับรถออกมา พี่แก๊บก็มาส่งผมที่บ้านพี่เชครับ

พี่แก๊บ เราอยู่บ้านนี้หรอ (มองบ้านพี่เช)
ผม ครับพี่ ทำไมหรอ
พี่แก๊บ ป่าวๆ งั้นพรุ่งนี้เจอกันนะ
ผม ครับพี่ ขับรถดีๆนะครับ
พี่แก๊บ อื้ม

พี่แก๊บก็ขับรถออกไป พอผมหันหลังก็เห็นพี่เชยืนอยู่หน้าประตูครับ หน้าตาโกรธผมมากๆเลย

พี่เช มึงไปกับมันทำไม
ผม ยุ่ง กูจะไปกับใครก็เรื่องของกู
พี่เช มึงเป็นแฟนกูนะ (ตะคอกใส่ผม)
ผม ไหนแฟน (มองซ้ายขวา)
พี่เช เชี้ยเอ๊ย!! (เดินมาดึงแขมผมแล้วลากผมเข้าบ้าน)
ผม ปล่อยนะเว่ย กูเจ็บนะไอ่เหี้ย ปล่อยดิวะ!!

ผมทั้งทุบแขน ทั้งสะบัดแต่ก็ไม่หลุด มันกลับแน่นขึ้นกว่าเดิม แล้วพี่เชก็ลากผมขึ้นมาบนห้อง แล้วเหวี่ยงผมจนติดกำแพง

ผม ทำเหี้ยไรของมึงวะ กูเจ็บนะ
พี่เช หรอ มึงเจ็บเป็นด้วยหรอ
ผม มึงเป็นเหี้ยไรอีกวะ แค่เรื่องป้อนข้าวแค่เนี้ย
พี่เช มึงไปกับไอ่เหี้ยแก๊บทำไม
ผม (เงียบ)
พี่เช กูถามว่าไปทำไม!!
ผม มายุ่งทำไม ต่างคนต่างอยู่ไง
พี่เช ต่างคนต่างอยู่ช้ะ เออได้ มึงออกไปจากบ้านกูเลย
ผม มึงไล่กู?
พี่เช เออ ไปตายที่ไหนก็ไปไอ่เหี้ย (เท่านั้นแหละ ผมเดินออกจากบ้านแม่งเลย ไม่อยู่แม่งละ แต่พอผมก้าวยังไม่พ้นประตูบ้าน)
พี่เช มึงจะไปไหน
ผม (หันไปมองแล้วเดินต่อ)

แล้วพี่เชก็วิ่งมาดึงมือผมแล้วลากกลับเข้าไปในบ้าน ผมทั้งสะบัดทั้งทุบแม่งก็ไม่ปล่อยผม พอถึงบนบ้านพี่เชก็เหวี่ยงผมเหมือนเดิมจนผมทรุดไปนั่งกับพื้นเลย ผมไม่พูดไรครับปล่อยให้มันทำไป

พี่เช (ชี้หน้าผมแล้วถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่บ๊อกเซอร์)
พี่เช มึงเกินไปละนะ ไปกับคนอื่นหน้าตาเฉยไม่สนใจกูเลย มึงเป็นไรมากป้ะวะ
ผม (เงียบ)
พี่เช ตอบดิ เงียบทำเหี้ยไร
ผม (ไม่ตอบครับ ลุกตรงไปที่ประตู แต่พี่เชก็ดึงผมเอาไว้ แล้วผลักผมลงเตียง)
พี่เช เป็นไรมากป้ะห้ะ!!
ผม (เงียบ หันหน้าหนี)
พี่เช ตอบดิวะ มึงก็รู้กูไม่ชอบคนเงียบใส่กู
ผม (เงียบ)
พี่เช ไอ่สัสเอ๊ย!! (กระหน่ำต่อยเตียงหลายหมัด เฉียดหน้าผมไปนิดเดียวเอง แล้วพี่เชก็ร้องไห้ออกมาแล้วล้มลงนอนทับผม)
พี่เช ทำไมอ่า ทำไมไม่คุยกับกู กูผิดหรอ กูแค่อยากทำไรหวานๆกับมึงอ่ะ ฮึกๆ มึงแม่ง ฮือๆๆๆ

ผมไม่พูดไรครับ แล้วหลับตาลง ปล่อยให้พี่เชพูดต่อไป จนผมหลับไป เช้ามาผมตื่นมาตอนตี5 พี่เชนอนกอดผมอยู่ ผมเลยลุกออกมาจากตัวพี่เชแล้วเข้าไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็แต่งตัว พี่เชก็ยังไม่ตื่น ผมเลยตั้งนาฬิกาปลุกให้ตอน 6 โมงเกือบ 7 โมงครับ พอผมทำไรเสร็จก็มาโรงเรียนเลย มาถึงก็ 6 โมงครึ่งแล้ว แล้วผมก็ไปนั่งโต๊ะรอพวกไอ่สองมา พอ7โมงพวกไอ่สองก็มากัน

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 27, 2016 8:13 pm

สอง เฮ้ยมึงมาเช้าจังวะ (สะกิดไหล่ผม)
ผม แปลกหรอ
วิว เออดิ ปกติมึงมา7โมงเกือบครึ่ง แล้วพี่เชไปไหนวะ
ผม (เงียบ)
สอง ยังไม่ดีกันอีกหรอวะ
ผม อืม เมื่อคืนทะเลาะหนักเลย
สอง สู้ๆเว่ยมึง เดี๋ยวมึงก็คืนดีกัน
ผม ไม่อ่ะ มึงต้องเห็นว่าแม่งทำไรกูบ้าง เหวี่ยงบ้าง กระชากบ้าง ไล่กูไปตายมั่ง เหี้ย!! (สบถออกมาด้วยความโมโห)
สอง เออเอาน่าอย่าคิดมากเลยมึง มันคงไม่มีไรหรอก เออมึงกินไรยังเพื่อน (ยิ้ม มันพยายามเปลี่ยนเรื่องไม่อยากให้ผมคิดมากครับ)
ผม ยังๆ
สอง เออกูไปซื้อข้าว มึงซื้อน้ำให้พวกกูด้วยนะ
ผม เออๆๆ

ผมก็ลุกออกไปซื้อน้ำให้พวกมัน กำลังจะจ่ายตังค์ ก็มีคนมาจ่ายตัดหน้าผมครับ ไม่ใช่ใครที่ไหน พี่จาพี่ชายผมเอง

ผม อ้าวพี่จาจ๋าาา
พี่จา ไม่ต้องมาพูดดีเลย มานี่กับพี่เลย
ผม ไปไหนอ่า
พี่จา มาอย่าพูดมาก
ผม เอาน้ำไปให้พวกไอ่สองก่อนได้มั้ย
พี่จา เร็วๆ พี่รอนี่นะ

ผมก็เอาน้ำไปให้พวกไอ่สองครับ

ผม พวกมึง กูไม่กินข้าวละนะ
สอง อ้าวไมวะ
ผม พี่กูเรียกอ่ะ อ้ะโอ๊ดฝากทำแล้วก็ส่งไทยให้กูด้วยนะ
โอ๊ด อืมๆ
ผม เอาข้าวใส่กล้องให้ที เดี๋ยวกูเอาไปกินบนห้อง
สอง เออๆๆ

แล้วผมก็กลับมาหาพี่จา แล้วพี่จาก็พอผมไปห้องของเค้าครับ อยู่กันครบเลย ทั้งพี่เจน พี่ยอ พี่ส้ม พี่เชน แล้วก็พี่เช ผมมองเค้านิ่งๆครับ

ผม หวัดดีครับพี่ๆ
พี่ๆ อื้มๆๆ
ผม มีไรป้ะพี่จา ไม่มีนัมกลับละนะ (กำลังจะเดินออก พี่จาก็รั้งผมไว้)
พี่จา เดี๋ยวสิคุยกันก่อน
ผม คุยไร
พี่เช เบ๊บ เชขอโทษ (พี่เชร้องไห้แล้วเดินมาหาผม แต่ผมหลบหลังพี่จา)
ผม (เงียบ)
พี่เช เบ๊บออกมาคุยกับเชก่อน
ผม ไม่!!
พี่จา ออกไปคุยกับมันหน่อยนัม
ผม ไม่!! นัมไม่คุยกับมัน
พี่เช เชขอโทษ
ผม กูไม่ยกโทษให้ (พี่จาจะเดินออก แต่ผมดึงเอาไว้)
พี่เช เชรู้ว่าเชผิด เชขอโทษนะ
ผม เออไอ่เหี้ย รู้ตัวก็ดี (จะเดินออกจากห้อง แต่พี่เชดึงเอวผมไปกอดแล้วเอาหน้าซุกเอวผมแล้วทุกคนรวมถึงพี่จาก็ออกไปข้างนอกกันเหลือผมสองคน)
พี่เช เชขอโทษๆ เชผิดแล้วจริงๆ ฮือๆๆ
ผม เลิกพูดขอโทษเหอะเช มึงเคยทำได้บ้างป้ะ กี่ครั้งแล้วอ่ะ
พี่เช 5ครั้งครับ
ผม อย่าย้อนได้ป้ะ มึงผิดอยู่นะ (พี่เชเอาหน้ามุดเอวผม)
พี่เช เชขอโทษ วันหลังเชจะไม่ทำอีกแล้วนะ
ผม ครั้งที่แล้วมึงก็พูดแบบนี้ ไล่กูแล้วนี่ กูก็จะไปให้มึงดูแล้วนี่ไง
พี่เช ไม่เอาๆ เชขอโทษ เชแค่โมโหอ่ะ
ผม ทุกที!
พี่เช น้าาา เชขอโทษน้าาา ดีกันนะ อย่าโกรธเชน้าาา (ยกนิ้วก้อยขึ้นมา)
ผม อย่าปัญญาอ่อนเช กูเมื่อยหลบ (พี่เชไปนั่งเก้าอี้แล้วดึงผมไปนั่งตักเค้า)
ผม อย่าตามใจตัวเองมากได้ป้ะ กูรำคาน
พี่เช เชน่ารำคานขนาดนั้นเลย
ผม เออ!!
พี่เช ยังไง
ผม ยังต้องถามอีกหรอว่ายังไง มึงน่าจะรู้ตัวเองนะเช
ผม ปล่อยกู กูจะไปเข้าแถว
พี่เช (เงียบ แล้วกอดผมแน่นกว่าเดิม)
ผม ปล่อย!! (พูดกดเสียง)
ผม ไอ่เช!!

พี่เชกดหน้าผมลงไปจูบแล้วบี้อยู่อย่างนั้นครับ ผมพยายามดิ้นหนีมันก็ดิ้นไม่ได้ ทั้งขาทั้งแขน ทั้งตัวผมพี่เชล็อคผมหมดเลย อยู่ๆผมก็รู้สึกตัวเบาๆ ขาสั่นๆ แล้วน้ำตาผมก็ไหลออกมา พี่เชก็ค่อยๆถอดริมฝีปากเค้าออก

ผม พอใจยังอ่ะ
พี่เช ชะเชขอโทษ

ผมสะบัดตัวออกจากพี่เชแล้ววิ่งออกมาข้างนอกเลย ทุกคนพยายามเรียกผมวิ่งตามผม แต่ไม่ทันหรอก ผมวิ่งมาไกลแล้ว ผมโบกรถแดงแล้วกลับบ้านผมเลย พอถึงบ้านแล้วผมก็ขึ้นห้องของผมแล้วเอาแต่ร้องไห้ แล้วผมก็หลับไปคาชุดนักเรียน ผมคิดตลอดว่าทำไมพี่เชเค้าชอบบังคับผมจัง ผมทำไรให้เค้า ตลอดเวลา 3 เดือนพี่เชบังคับผมมาโดยตลอด ผมคิดไว้ว่าสักวันผมจะหนีเค้าไป แล้วผมก็ต้องตื่นเพราะมีคนมาปลุกผม

พี่จา นัมตื่นได้แล้ว (ผมเห็นพี่จาแล้วผมก็โผเข้ากอด)
ผม พี่จา ฮือๆๆ
พี่จา พี่ได้ยินที่เราคุยกันหมดแล้ว ปัญหาเดิมๆอ่ะดิ
ผม อือ
พี่จา เอาน่า มันก็เป็นธรรมาดาแหละ มีหึงหวงกันบ้าง
ผม แต่มันมากไปอ่ะ ไม่ให้ป้อนข้าวก็งอล ไปคุยกับคนอื่นก็งอล คนอื่นหมายถึงรุ่นพี่อ่ะ
พี่จา มันเป็นแบบนี้แหละ เวลามันรักใครมากๆก็จะหวงเป็นพิเศษ
ผม แต่มันมากไปอ่ะ
พี่จานั่งข้างๆผมแล้วลูบหัวผมเบาๆ
พี่จา เอาน่า เราก็อยู่ด้วยกันมานานแล้วนะ
ผม 3 เดือนเอง
พี่จา นั่นแหละ แต่เราก็รู้นิสัยกันดีแล้วนี่ อยู่ด้วยกันมาขนาดนี้แล้ว ยกโทษให้มันเถอะเนาะ เรื่องเล็กๆน้อยๆเอง
ผม ไม่!!
พี่จา นัม!!
ผม ไม่ไง!! พี่จาถ้านัมยกโทษให้มัน มันก็ทำอีกอยู่ดีอ่ะ
พี่จา ไม่ยกโทษให้ไอ่เชจริงดิ
ผม อือ
พี่จา แล้วแหวนที่นิ้วล่ะ (มองนิ้วผม)
ผม อะไร มันเกี่ยวไรกับแหวนล่ะ (เอามือปิดแหวน)
พี่จา ไม่ยกโทษให้เค้าแล้วใส่แหวนของเค้าทำไม
ผม อ้ะ งั้นเอาคืนไปเลย (ถอดให้พี่จา)
พี่จา รู้หรอกน่าว่าเราไม่อยากถอด ใส่ไปเหอะพี่พูดเล่น (ผมก็ใส่กลับที่เดิมด้วยความเร็ว)
พี่จา เชื่อพี่นะ ถึงเราจะทะเลาะกันแค่ไหน ยังไงเราก็เป็นแฟนกัน ต้องเข้าใจกัน เมื่อก่อนนัมก็รู้ว่าเชมันเป็นคนยังไง ทุกวันนี้มันปรับปรุงตัวดีขึ้นก็เพราะใคร เราล้วนๆ คิดดีๆน้าาา (เอานิ้วดีดหน้าผากผม)
ผม อืม แต่ตอนนี้หิวอ่ะ ขอกินก่อนได้มั้ยแล้วค่อยคิดทีหลัง
พี่จา จริงๆเลยเรา
ผม กี่โมงแล้วอ่า
พี่จา 5 โมงเย็น
ผม หูววว นอนนานจัง ป้ะหิวละ
พี่จา อืมๆๆ

แล้วพี่จาก็จูงมือผมลงมาข้างล่าง ก็เจอแม่ผมกำลังทำอาหารอยู่กับพ่อ!!

ผม พ่อ!! (วิ่งเข้าไปกอดพ่อ)
พ่อ ว่าไงตัวแสบ นอนทั้งวันเลยทำไมไม่ไปโรงเรียน
ผม ก็มันเหนื่อยอ่าา
พ่อ ไปๆ ไปนั่งรอที่โต๊ะกินข้าว จามาช่วยพ่อหน่อยเร็ว
พี่จา ครับพ่อ

แล้วผมก็มานั่งรอที่โต๊ะกินข้าว แล้วหยิบโทรศัพท์มาเล่น โห....เมื่อชั่วโมงที่แล้วไม่ได้รับสายพี่เชตั้ง 2ร้อยกว่าแน่ะ ไม่เรียนหรือไง ผมคิดในใจ แล้วทุกคนก็ยกกับข้าวมา ผมก็เก็บโทรศัพท์แล้วเงยมองคนที่มาเสิร์ฟ พี่เช!! ตกใจมากครับ มาได้ไงวะ ใครชวนมันมาเนี่ย แล้วตามด้วยทุกๆคนก็ทยอยกันออกมา พี่เชมานั่งข้างๆผม แม่กับพี่จานั่งตรงข้าม พ่อนั่งหัวโต๊ะครับ

พ่อ นัมตักข้าวให้พ่อหน่อย
ผม ครับ

ผมก็ลุกขึ้นไปตักข้าวให้ทุกคนยกเว้นพี่เช

พ่อ ทำไมไม่ตักข้าวให้พี่เค้าล่ะ
ผม ข้าวที่บ้านมันก็มีนี่พ่อ
พ่อ/แม่ นัม (พูดกดเสียง)
พี่เช ไม่เป็นไรครับ ผมกลับก็ได้ ถ้านัมไม่อยากให้ผมอยู่
ผม ไปเลยชิ่วๆ (พี่เชลุกขึ้นแต่....)
พ่อ ไม่ต้องไปหรอกลูก นัมตักข้าวให้พี่เค้า
ผม ทำไมอ่ะพ่อ!!
แม่ มารยาททางโต๊ะอาหารนะนัม (แม่จะเคร่งเรื่องมารยาทบนโต๊ะอาหารครับ)
ผม ก็ได้ครับ

ผมก็ลุกไปตักข้าวให้พี่เชแบบลวกๆ

พ่อ ดีๆหน่อยนัม
ผม ทำไมไม่ให้เค้าตักเองล่ะ!!
พ่อ นัม ทำไมเป็นคนแบบนี้ห้ะ!!
ผม อะไรของพ่อเนี่ย จะมาขึ้นเสียงใส่ทำไม ถ้ารู้ว่าพ่อเข้าข้างคนอื่นมากกว่าลูกตัวเอง นัมจะไม่มาอยู่ที่นี่เลย!!

ผมวางถ้วยลงแล้ววิ่งขึ้นบ้านเลยแล้วล็อคประตูเลย ผมไม่ชอบอ่ะ มันทำขนาดนี้กับลูกตัวเองแล้วจะให้เราทำตัวดีๆกับมันอีก ผมเลยเฟสทามไปหาตา

ตา ว่าไงหลานตา
ผม ตา นัมอยากไปอยู่ด้วยอ่ะ
ตา ทำไมล่ะ แล้วนี่ร้องไห้ทำไม
ผม พ่อขึ้นเสียงใส่นัมอ่ะตา นัมไม่อยากอยู่ที่นี่แล้วอ่ะ ทุกคนเข้าข้างคนอื่นมากกว่านัม ฮือๆๆ
ตา โอเครๆ เดี๋ยวตาจะโทรไปคุยกับพ่อเราเอง (แล้วตาก็วางสายไป)

วันนี้มันวันอะไรเนี่ย ยิ่งอารมณ์ไม่ดีก็ยิ่งเจอ แถมทุกคนดูจะเข้าข้างมันมากกว่าผมอีก ผมคิดว่าผมคงอยู่ที่นี่ไม่ได้ละ ผมเลยโทรหาไอ่บีม

ผม โหลบีม มึงอยู่ไหน
? บีมไม่ว่างจ่ะลูก ทำงานอยู่จ่ะ มีไรมั้ยจ๊ะ
ผม อ่อไม่เป็นไรครับ งั้นแค่นี้นะครับ
? จ่ะ (วางสาย)

ผมเลยตัดสินใจโทรไปหาพี่แก๊บ

ผม พี่แก๊บ ว่างมั้ย?
พี่แก๊บ ว่างๆ มีไรหรอ
ผม คืนนี้นัมไปนอนกับพี่ได้มั้ยอ่ะ
พี่แก๊บ อื้มๆ เดี๋ยวพี่ไปหา เราอยู่........ใช่มั้ย
ผม ป่าวครับ อยู่...........
พี่แก๊บ เครๆ เดี๋ยวพี่ไปหาอีก 10 นาที
ผม ครับๆ
---------10 นาทีผ่านไป พี่แก๊บก็โทรมา----------
ผม ครับพี่
พี่แก๊บ ถึงแล้วๆ ออกมาเลย
ผม ครับๆๆ

แล้วผมก็เปิดประตูลงมาข้างล่าง เห็นทุกคนนั่งอยู่ที่โซฟากัน ทุกคนเลย!

พ่อ นัมจะไปไหน
ผม ไปนอนบ้านเพื่อน (ผมเดินออกมาหน้าบ้าน)
พี่เช เบ๊บเชขอโทษ (ผมหันไปมองนิ่งๆแล้วขึ้นรถพี่แก๊บไปเลย จนถึงบ้านพี่เค้า บ้านพี่เค้าใหญ่พอสมควรครับ กว้างขวางดี อากาศนี่ดีม๊ากกก)
พี่แก๊บ ชอบหรอ
ผม อื้ม อากาศดี๊ดี แล้วพ่อแม่พี่อ่ะ
พี่แก๊บ ไม่อยู่อ่ะ พี่อยู่คนเดียว พ่อแม่ไปทำงานนานๆกลับที
ผม อ่อๆๆ
พี่แก๊บ ป้ะขึ้นห้องกัน

พี่แก๊บก็พาผมไปห้องครับ (ดูง่ายเนอะผมอ่ะ) เข้าไปคือกลิ่นในห้องดูหอมอ่อนๆอ่ะ ดูไม่เหมือนห้องผู้ชายเลย คือมันเรียบๆโทนขาวดำ มีกีตาร์ตัวนึงวางข้างๆคอม ดูเรียบๆอ่ะครับ)

ผม ห้องใครอ่ะพี่
พี่แก๊บ ห้องพี่เอง
ผม ดูเรียบๆเนาะ
พี่แก๊บ อืม พี่ไม่ค่อยชอบอะไรที่มัน รกตาๆอ่ะ
ผม อ่อๆ

ผมลงไปนั่งที่เก้าอี้ พี่แก๊บก็มานั่งข้างๆผม

พี่แก๊บ เป็นไรอ่ะ ดูเศร้า ทะเลาะกับไอ่เชมาหรอ
ผม อืม นิดหน่อยอ่ะพี่
พี่แก๊บ เอ้อกินไรมายังอ่ะ
ผม ยังเลย
พี่แก๊บ ป้ะ หาไรกินกัน
ผม ครับ

แล้วพี่แก๊บก็พาผมไปหาไรกินในเมืองครับ เดินหาร้านกันอยู่นาน จนมาเจอร้านอาหารเกาหลี ผมมองไม่กระพริบเลย

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sat Aug 27, 2016 8:15 pm

พี่แก๊บ เราอยากกินนี่หรอ
ผม ครับ
พี่แก๊บ ป้ะ

พี่แก๊บพาผมเข้าไปในร้าน เราก็หาที่นั่งติดกระจกฝั่งกระจกครับ จนพนักงานมา

ผม พี่ครับเอาข้าวผัดไก่กิมจิ แล้วก็กินจิเปล่าๆขอใหญ่ๆนะครับ
พี่แก๊บ เอาเหมือนกันครับ น้ำเปล่าสองแก้ว

พนักงานจดอยู่สักพักแล้วก็เดินไป

พี่แก๊บ เคยมากินหรอ พี่ไม่เห็นเราเปิดเมนูเลย
ผม ไม่เคยอ่ะ แต่คิดว่าของพื้นๆเค้าน่าจะมีขาย
พี่แก๊บ เราไม่ชอบกินผักไม่ใช่หรอ
ผม ยกเว้นกิมจิครับ
พี่แก๊บ อืมๆ เออวันนี้พี่ไม่เห็นเราเลย
ผม ไปแปปเดียว แล้วกลับมานอนอยู่บ้าน
พี่แก๊บ เป็นไร ไม่สบายหรอ (เอามือมาแตะๆหน้าผากผม)
ผม ป่าวอ่ะพี่ มีเรื่องเดียวแหละ
พี่แก๊บ อืมๆ แล้วเรากับไอ่เชคบมากันนานยัง
ผม 3 เดือนครับ
พี่แก๊บ จริงอ่ะ!! (หน้าดูไม่เชื่อมาก)
ผม จริงดิพี่ ทำไมอ่ะ
พี่แก๊บ พี่ไม่เคยเห็นไอ่เชคบใครนานเกินสองอาทิตย์เลย
ผม มันชอบทำร้ายร่างกายเค้าหรอพี่
พี่แก๊บ ป่าวๆ มันเบื่อไรง่ายๆอ่ะ
ผม เดี๋ยวผมก็ตามๆคนอื่นๆที่มันเคยคบนั่นแหละ
พี่แก๊บ ก็ดีดิ
ผม ห้ะ? ว่าไงนะพี่
พี่แก๊บ อ้อ ป่าวๆๆ

อาหารก็มาเสิร์ฟครับ เป็นกิมจิถ้วยเดียว แต่ใหญ่มากกก

พนง. กิมจินี่แถมนะคะ ตอนนี้ช่วงโปรโมชั่นค่ะ

แล้วพนักงานก็เดินไปหยิบน้ำมาเทให้พวกผม ผมก็คีบกิมจิเข้าปากเลย แบบคิดถึงสุดๆ

พี่แก๊บ เราดูท่าจะชอบมากๆเลยนะ
ผม ทำไมอ่ะ
พี่แก๊บ กินเลอะปากเชียว (แล้วพี่แก๊บก็เอากระดาษทิชชู่มาเช็ดปากผม ผมเอ๋อไปเลย แล้วก็มีมือปริศนามาปัดมือพี่แก๊บออกจากปากผม จะใครล่ะ)
พี่เช ไอ่เหี้ยแก๊บ (ต่อยปากพี่แก๊บจนล่วงเลยครับ)
ผม เป็นเหี้ยไรเช
พี่เช ทำไมมากับมัน
ผม ยุ่งไรด้วย

พี่เชกระชากพี่แก๊บออกมาแล้วไปข้างๆร้าน ผมวางตังค์ไว้แล้ววิ่งตามไป เห็นพี่เชกำลังกระทืบพี่แก๊บอยู่

ผม ไอ้เชหยุดนะเว่ย
พี่เช ทำไม ห่วงมันหรอ
ผม เออ!! (พี่เชหยุดกระทืบแล้วหันมามองผม)
พี่เช ทำไม?
ผม มึงยังไม่รู้ตัวอีกหรอ (ผมเดินไปหาพี่แก๊บแล้วประคองพี่เค้าขึ้นมา)
ผม พี่เป็นไงบ้าง
พี่แก๊บ พี่โอเคร
ผม กลับบ้านเหอะพี่
พี่เช ป้ะกลับบ้าน (มาจับแขนผม ผมกระชากออก)
พี่เช ทำไม?
ผม มึงเลิกยุ่งกับกูสักทีเหอะ มึงยังไงก็อย่างนั้นอ่ะ ขอโทษกูซ้ำแล้วซ้ำอีก แต่มึงก็ทำตัวเหมือนเดิม มึงทำให้พ่อกับกูต้องทะเลาะกัน ตั้งแต่มึงเข้ามาในชีวิตกู ก็มีแต่อะไรแย่ๆไปหมด....กูว่าเราเลิกกันเหอะ
พี่เช ไม่!! กูไม่เลิก!! มากับกู (กระชากแขนผมไป ผมกระชากกลับแล้วซัดมันเข้าที่หน้า จนมันล้มไปกองกับพื้น มันเงยหน้ามามองผม ปากมันแตก!!)
ผม เราเลิกกันเหอะ

ผมถอดแหวนออกแล้วปาใส่มัน แล้วผมก็หันไปประคองพี่แก๊บ แล้วเราก็กลับบ้านกัน พอถึงบ้านผมก็หายามาทำแผลให้พี่แก๊บ ผมทำแผลให้พี่แก๊บเสร็จ เราก็นั่งเงียบกัน

ผม พี่แก๊บ นัมขอโทษนะพี่
พี่แก๊บ ไม่เป็นไรๆ
ผม พี่กับเชเคยทะเลาะกันหรอ
พี่แก๊บ อืม
ผม เรื่องไรอ่ะ
พี่แก๊บ เรื่องไม่เป็นเรื่องอ่ะ
ผม พี่เคยเป็นเพื่อนกันใช่มั้ย (พี่แก๊บหันมามองผมนิดหน่อยก่อนจะพยักหน้า)
ผม นัมว่าเราไปนอนกันเหอะ
พี่แก๊บ เรากินข้าวไปนิดเดียวเองนะ พี่ทำไรให้กินเอามั้ย
ผม ไม่เป็นไรอ่ะ ไปกันเหอะ

พอผมลุกขึ้น อยู่ๆขากับแขนผมก็ชาแลัวผมก็วูบไป มันวูบไปเลย แล้วผมก็ตื่นมาครับ มองไปรอบๆ นี่มันโรงบาลนี่ ผมมาทำไม สักพักก็มีคนวิ่งมาหาผมคือพี่จาครับ ตามด้วยพวกพี่ส้ม พี่เจน พี่เชน พี่ยอ แล้วก็เพื่อนผมสามคน

พี่จา ตื่นแล้วหรอนัม
ผม ทำไมนัมมาอยู่โรงบาลอีกแล้วอ่ะ
พี่จา หมอบอกว่าเราไม่ได้กินอะไรแล้วก็เครียดด้วย
ผม หรอ กี่โมงแล้วอ่ะ
พี่จา สี่โมงเย็นแล้ว
ผม พ่อกับแม่อ่ะ
พี่จา โดนตาสวดอยู่ที่บ้านอ่ะ
ผม ตามาหรอ
พี่จา อืม มาหาเราโดยเฉพาะเลย (ผมหันไปมองหน้าพี่เชนครับ)
พี่เชน ไม่ต้องห่วง เรื่องนี้พี่ยังไม่ได้บอกเช (ผมพยักหน้าหน่อยๆ)
สักพักประตูก็ถูกเปิดออก พ่อกับแม่ผมมาครับ ตามด้วย....
ผม ตาาาา!!!
ตา ไงตัวแสบ
ผม ตามาได้ไงอ่า
ตา เครื่องบินไง
ผม จริงหรอ น่าตกใจจังเลย
พ่อ นัม พ่อขอโทษนะวันนั้นอ่ะ
ตา จบนี่แล้วไปอยู่กับตามั้ย
ผม ครับตา
แม่ อย่าประชดได้มั้ยนัม
ตา เงียบไปเลย ชั้นจะคุยกับหลานชั้น (ตาหันมาหาผม)
ตา ถ้าสอบเสร็จแล้วย้ายไปอยู่กับตาที่นั่นเลยเนาะ
ผม ครับ
พ่อ คุณพ่อครับ
ตา หุบปากไปเลยพวกแก เลี้ยงหลานชั้นไม่ได้เรื่องก็ยังเอามา ทีหลังถ้ารู้ว่าเลี้ยงไม่ได้ก็ไม่ต้องเลี้ยง ชั้นเลี้ยงเองได้
พ่อ ครับคุณพ่อ (พ่อกับแม่ผมเงียบไปเลย ตาผมมีอิทธิพลต่อทุกคนในครอบครัวครับ)
ตา เราเรียนจบเมื่อไหร่ล่ะ
ผม เดือนหน้าครับ
ตา อืมๆ เรียนจบแล้วไปหาตานะ ตาจะพาไปเรียนที่ดีๆ (หันไปมองพ่อผม)
ผม ครับตา
ตา งั้นตาไปก่อนนะ
ผม หวัดดีครับ
ตา หวัดดีหลาน (จุ๊บเหม่งผม แล้วพ่อกับแม่ผมก็ออกไปพร้อมกับตา)
สอง มึงพูดภาษาไรกันวะ
ผม จีน
สอง หรอๆๆ (หน้ามันเชื่อมากครับ)
โอ๊ด มึงก็ไปหลอกมันนัม อันยองบ้านพ่อมึงอ่ะภาษาจีน (ไอ่สองทำหน้าคิด)
สอง เกาหลีหรอวะ
พวกผม เออไอ่ควาย
สอง ทำไมต้องด่าเค้าด้วยอ่ะ (เอาหัวซบไล่พี่เจน ทุกคนในห้องก็หัวเราะกัน)
พี่จา เราจะทิ้งพี่ไปจริงๆหรอ (น้ำตาพี่จาคลอเบ้า ทุกคนในห้องเงียบกริบ)
ผม (เงียบ)
พี่จา พี่ถาม ว่าเราจะทิ้งพี่ไปจริงๆใช่มั้ย
ผม (เงียบ)

พี่จาน้ำตาไหลหนักกว่าเดิม ผมไม่เคยเห็นพี่จาร้องไห้เลย แล้วพี่จาก็วิ่งออกไปจากห้องตามด้วยพี่ส้มกับพี่ยอ

สอง มึง....จะไปไหนวะ
ผม (เงียบ)
สอง นัม!!
ผม ตากูบอกถ้ากูจบจากที่นี่แล้วจะให้กูไปอยู่กับเค้าอ่ะ
สอง แล้วมึงอยากไปมั้ย
ผม ไม่อ่ะ กูอยากอยู่นี่
โอ๊ด แล้วพี่จาร้องทำไมวะ
ผม เค้าคิดว่ากูจะไปอ่ะ
สอง อืมๆ
ผม กูขอนอนนะ เหนื่อยอ่ะ
สอง อืมๆๆ

แล้วผมก็หลับไป ตื่นมาอีกทีก็7โมงละครับ หมอก็เข้ามาตรวจผม

หมอ ดีขึ้นแล้วนะ เบื่อแล้วใช่มั้ย
หมอ ตอนเที่ยงกลับบ้านได้แล้วนะ หมอบอกญาติให้แล้ว
ผม ครับ ขอบคุณครับ

พอหมออกไปผมก็นั่งรอคนที่จะมารับผมครับ เป็นแม่ผมเอง

ผม แม่แล้วพ่ออ่ะ
แม่ อยู่บ้านน่ะ
ผม แม่เรื่องเมื่อวันนั้นนัมขอโทษนะ
แม่ ไม่เป็นไรๆ เชเล่าให้ฟังแล้วว่าเกิดไรขึ้น
ผม ครับ
แม่ พ่อก็รู้เรื่องแล้วนะ พ่อก็ไม่ได้ว่าอะไร แค่ด่าพี่เชยกใหญ่เลย
ผม ครับ
แม่ ป้ะกลับบ้านกัน

แล้วแม่ก็พยุงผมมาขึ้นรถแล้วกลับบ้านครับ พอไปถึงพ่อก็รอผมอยู่แล้ว

พ่อ เป็นไงมั่ง
ผม โอเครครับ
พ่อ พ่อรู้เรื่องหมดแล้วนะ
ผม ครับ
พ่อ แต่เราก็น่าจะคืนดีกับพี่เค้านะ อาจจะมีกระทบกระทั่งกันบ้าง
ผม เราเลิกกันแล้วครับ
แม่ ได้ไง ไปเลิกกันตอนไหน
ผม ก่อนวันจะเข้าโรงบาลแหละครับ
พ่อ เฮ้อออ
ผม ชั่งมันเหอะแม่ ดีซะอีก จะได้ไม่ต้องไปยุ่งกับมันอีก
พ่อ แล้วเรื่องที่เราจะไป.....
ผม ผมไม่ไปหรอกครับ ยังไงนัมก็จะอยู่กับพี่จาที่นี่ อืมว่าแต่พี่จาอยู่ไหนอ่ะครับ
พ่อ นอนร้องไห้อยู่ข้างบนอ่ะ ไม่ยอมไปโรงเรียนด้วย
ผม งั้นนัมขอไปหาพี่จานะ
พ่อแม่ผมก็พยักหน้า ผมเดินขึ้นไปบนบ้าน ไปหาพี่จาครับ พอถึงห้อง ผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้าไปแล้วเจอพี่จานอนร้องไห้คลุมโปงอยู่

มาต่อแล้วให้แล้วนะคร้าบบบบ ผมไม่ได้เล่นไลน์แล้วนะครับทุกโคนนน อ้อละก็ผมตอบคอมเม้นไม่เป็นอ่า ลืมละว่าตอบยังไง 555555 ไปแล้วน้าาาา

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sat Aug 27, 2016 9:58 pm

ผมอาจจะเสือกเรื่องของคุณมากไป แต่บอกนิดนะครับว่าเวลาทำอะไรให้คิดให้ดีๆละเอียด ก่อนเพราะมันจะทำร้ายตัวคุณเองเเละคนที่คุณรักนะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Sat Aug 27, 2016 10:48 pm

ติดตามครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Sun Aug 28, 2016 5:32 am

มาต่ออีกนะ≧ω≦
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Aug 28, 2016 6:43 am

0909985781 พิมพ์ว่า:ผมอาจจะเสือกเรื่องของคุณมากไป แต่บอกนิดนะครับว่าเวลาทำอะไรให้คิดให้ดีๆละเอียด ก่อนเพราะมันจะทำร้ายตัวคุณเองเเละคนที่คุณรักนะครับ
ผมเชนะคับ มันเปนคนไม่ทันคนอื่นเท่าไหร่ เชื่อคนง่ายด้วย ผมต้องคอยบอกมันตลอดว่าอย่าเชื่อคนง่าย มันขี้สงสารคนอื่นจนตัวเองลำบาก นั่นแหละมันถึงมีปัญหาบ่อยๆ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Aug 28, 2016 6:48 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะ≧ω≦
chonla99 พิมพ์ว่า:ติดตามครับ
คับโผมมมม

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Sun Aug 28, 2016 6:32 pm

ผมเดินไปใกล้ๆแล้วมุดเข้าไปใต้ผ้าห่ม พี่จามองผมนิ่งๆแล้วหันกลับไปร้องไห้ต่อ ผมก็เข้าไปกอดพี่จาจากข้างหลัง

ผม พี่จาเป็นไร
พี่จา (เงียบ)
ผม พี่จาคิดว่านัมจะไปอยู่กับตาหรอ
พี่จา (ร้องไห้หนักกว่าเดิม ผมเลยเปลี่ยนไปอยู่ข้างหน้าพี่จาแล้วพี่จาก็กอดผม)
พี่จา จะไปจริงๆหรอ แล้วพี่ล่ะ นัมจะทิ้งพี่ไปจริงๆหรอ ฮือๆๆ
ผม พี่โตแล้วนะ ยังไงพี่จาก็อยู่ได้ถ้าไม่มีนัม
พี่จา ได้ไงอ่ะ พี่ไม่ให้ไปอ่ะ ฮึกๆ พี่ไม่ให้ไปอ่ะ ไม่ให้ไปๆๆ (เริ่มงอแงละพี่ผม)
ผม นัมไม่เคยขัดตาได้เลยอ่า
พี่จา ไม่เอาอ่ะ พี่ไม่ให้นัมไป ถ้าไม่มีพี่เราก็ไม่ได้เกิดหรอก ไม่เอาอ่ะ พี่ไม่ให้ไป
ผม ถ้าไม่มีพี่เราก็ไม่ได้เกิดหรอก? คือไรพี่
พี่จา ไม่รู้หรอ พ่อแม่อยากมีลูกคนเดียว แต่พี่ขอพ่อกับแม่ว่าพี่อยากมีน้อง ถ้าพี่ไม่ขอ เราก็ไม่ได้เกิดมาหรอก ไม่เอาอ่ะ ยังไงพี่ก็ไม่ให้เราไป ฮือๆๆๆๆ
ผม แล้วมันเกี่ยวอะไรกับนัมไปเรียนที่อื่นอ่ะ
พี่จา เกี่ยวดิ เราเป็นน้องพี่นะ พี่ห่วงอ่ะ ไม่เอา พี่ไม่ให้ไป ฮืออๆๆ (กอดผมแน่นเลย)
ผม ไม่รู้สิ
พี่จา ทำไม ไม่อยากอยู่กับพี่หรอห้ะ!! (ผลักผมออก)
ผม อยากอยู่ แต่นัมไม่เคยขัดตาได้เลยอ่ะ
พี่จา เออถ้างั้นก็ไปเลย ไปเลยๆ ออกไปจากห้องพี่เลยไป (พี่จาดึงผมขึ้นมาแล้วดันผมออกจากห้องแล้วล็อคประตู)
ผม พี่จา คุยกับนัมก่อน ฮือๆๆ พี่จาาา

ทั้งบิดทั้งทุกพี่จาก็ไม่ยอมเปิด จนพ่อมาพาผมลงไปข้างล่างครับ

พ่อ อย่าไปกวนพี่เค้าเลย พี่เค้าเสียใจอยู่น่ะ
ผม ทำไมอ่ะพ่อ แม่!! นัมผิดไรอ่ะ
พ่อ นัมไม่ผิดหรอก ตาก็พูดถูกแหละที่พ่อเอาเรามาเลี้ยงอ่ะ
ผม พ่อเล่าตอนที่นัมเกิดให้ฟังหน่อยได้มั้ย
พ่อกับแม่ผมก็มองหน้ากันแล้วพ่อก็เริ่มเล่าให้ฟัง
พ่อ จริงๆแล้วพ่อกับแม่อยากมีลูกคนเดียว แล้วอยากได้ผู้ชาย พอจาเกิดมา พ่อกับแม่ตกลงกันว่าจะไม่มีลูกอีก พอจาอายุได้ปีกว่าๆ จาก็พูดคำแรกว่าน้องๆๆ พูดแต่คำว่าน้อง พ่อกับแม่เลยคิดว่าจาคงอยากมีน้องอีกคน พอผ่านไป7เดือน เราก็คลอดออกมาก่อนกำหนด ตอนนั้นแม่อยู่กับนัมที่บ้านตา ส่วนพ่ออยู่ที่ขอนแก่นที่ไทย
แม่ เราต้องอยู่ในตู้เป็นอาทิตย์เลย ตอนนั้นจาเอาแต่ร้องไห้เพราะไม่อยากให้เราเป็นไร (ว่าละทำไมผมเอ๋อๆ 55555 ไม่ใช่ละๆ) พอเราออกมาจาก็ช่วยตาดูแลนัมมาตั้งแต่เด็กๆจนนัมได้ 1 ขวบ จาก็ต้องกลับมาอยู่ไทยกับแม่กับพ่อ แต่นัมต้องอยู่กับตาต่อเพราะนัมยังไม่หายดี พ่อกับแม่แล้วก็จาจะไปหานัมได้แค่ปีละครั้ง ครั้งละไม่เกิน7วัน แต่พอนัมได้3ขวบ เราก็ไปหานัมกันอีก พอจะกลับ จาก็อยากอยู่กับนัมต่อ แม่ก็เลยให้อยู่ที่นั่นไปปีนึง พอแม่จะไปรับจากลับมาจาก็อยากเอานัมมาด้วยตาเลยอนุญาตให้นัมมา ตั้งแต่วันนั้นที่นัมมาอยู่ไทย จาก็ดูแลนัมมาตลอด พ่อกับแม่แทบไม่ทำอะไรเลย พี่จาเลยติดเราขนาดนี้ไง
พ่อ อืม จาไม่อยากให้เราไปหรอก ไม่อยากจากเหมือนตอนเด็กๆน่ะลูก
ผม หรอครับ (ผมก็รักพี่ผมนะ แต่ผมไม่เคยขัดตาได้เลยจริงๆ ถึงผมจะเป็นคนพูดก่อนก็เถอะ)

ผมลุกออกมาจากตรงนั้นแล้วไปที่หลังบ้าน ผมก็กดโทรหาตาเลย

ผม ตา
ตา ว่าไงยอนจา
ผม ผมขอไม่ไปเรียนที่นั่นได้มั้ย
ตา ทำไม!!
ผม นัมอยากอยู่กับพี่จาที่นี่อ่ะ
ตา ตามใจเราแล้วกัน
ผม ตาไม่ว่าไรใช่มั้ย
ตา ตาไม่ขัดใจยอนจาหรอก
ผม ขอบคุณนะครับคุณตา
ตา จ้าาาาา
ผม งั้นฝันดีนะครับตา
ตา ดูแลตัวเองด้วยนะยอนจา
ผม ครับ ฝากคิดถึงยายด้วยนะ
ตา โอเครๆ บ๊ายบาย
ผม สวีทดรีมครับ (วางสาย)

แทบจะกรี๊ดครับ ครั้งแรกเลยที่ตาไม่บังคับผมเหมือนแต่ก่อน อยากจะเอาข่าวนี้ไปบอกพี่จาเร็วๆจัง ผมเลยรีบวิ่งขึ้นไปบนห้องแล้วไปเข้าไปหาพี่จา แต่เอ๊ะ? ห้องไม่ได้ล็อคนี่ ทำไมตอนนั้นผมเปิดไม่ได้ ผมก็ไม่อะไร เข้าไป ก็เห็นพี่จานั่งกอดเข่าครับ ผมเดินไปนั่งข้างๆพี่จา

ผม พี่จา
พี่จา ออกไปเลย อยากไปอยู่ที่นั่นก็ไปเลยไป (พูดสะอึกสะอื้น)
ผม พี่จาเป็นไรครับ
พี่จา เป็นพี่ที่น้องจะทิ้งไง
ผม เว่อร์ละพี่จา
พี่จา เออพี่มันเว่อร์เองอ่ะ
ผม ตอนที่นัมไปอยู่กับพี่เช พี่จาไม่เห็นเป็นแบบนี้เลย
พี่จา อันนั้นมันไปหากันได้ แต่ที่นั่นต้องนั่งเครื่องตั้งหลายชั่วโมง พอได้เจอกันก็แปปเดียว มันไม่เกี่ยวสักหน่อย
ผม โห่พี่จาอ้า
พี่จา โห่ไร อยากไปก็ไปเลย (พี่จาผลักผมจนก้นผมกระแทกกับพื้น จุกเลยครับ)
ผม โอ๊ย!!!
พี่จา นัม!! (วิ่งเข้ามาอุ้มผมแล้ววางลงบนเตียงเบาๆ)
พี่จา เจ็บมั้ย เป็นไงมั่ง
ผม เจ็บดิ (เอามือลูบก้นตัวเอง)
พี่จา พี่ขอโทษ
ผม ไม่โกรธนัมแล้วหรอ
พี่จา นิดหน่อย
ผม นัมคุยกับตาแล้วนะ ตาบอกตามใจนัม
พี่จา จริงหรอ (จากหน้าบึ้งๆก็เปลี่ยนเป็นยิ้มละครับ)
ผม จริงดิ
พี่จา แล้วเราไปมั้ย
ผม ไม่อ่ะ นัมอยากอยู่กับพี่จาที่นี่
พี่จา จริงนะ
ผม ครับ
พี่จา เย่!!! ดีใจที่สุดเลย (พี่จาก็ระดมหอมแก้มผมครับ)
ผม นอนกันๆ
พี่จา อืมๆๆ

แล้วพี่จาก็ดึงผมไปกอด คราวนี้กอดผมแน่นกว่าที่เคย กอดไปยิ้มไป ผมก็กอดกลับแล้วหลับไปจนกระทั่งเช้า

พี่จา นัมตื่นได้แล้ว
ผม มีไรหรอ (งัวเงียตื่นขึ้นมา)
พี่จา ไปกินข้าวข้างนอกกัน
ผม พ่อกับแม่ล่ะ
พี่จา ไปขอนแก่นกันแล้ว
ผม เอ้าหรอ อืมๆ นัมแปรงฟันแปปนะ
พี่จา จ้าา พี่ไปรอข้างล่างนะ
ผม อื้ม
พี่จา เดี๋ยวก่อน
ผม อะไร (พี่จามองผมนิ่งๆ ผมเลยหอมแก้มพี่จา)
พี่จา ไม่ใช่
ผม อะไรอ่า
พี่จา (ทำปากจู๋ ผมก็จุ๊บปากพี่จา ไม่ต้องตกใจนะครับ ไม่หอมแก้มก็จุ๊บปากครับผมสองคนอ่ะ แต่พี่เชคือจูบแรกของผมนะ จูบแรกของคนที่ไม่ใช่ครอบครัวอ่ะ)

แล้วผมก็ไปแปรงฟัน ทำไรเสร็จก็ไปหาไรกินกัน จนถึง4ทุ่ม เราก็กลับบ้านแล้วอาบน้ำนอนกัน ผมนอนกับพี่จาก พอเช้ามาเราก็ไปโรงเรียนด้วยกัน พอถึงโรงเรียนผมกับพี่จาเราก็แยกกัน ผมก็ไปหาพวกไอ่สองเหมือนเคยครับ

สอง เป็นไงบ้างมึง โอเครขึ้นยัง
ผม อืมดีขึ้นละ
สอง แล้วเรื่องไปเรียนที่อื่นล่ะ
ผม กูไม่ไปละ เรียนนี่แหละ
พวกมัน ดีมากกก
โอ๊ด อ้ะ การบ้านคณิตกับไทย รีบๆลอกจะได้ส่งในคาบ
ผม แต้งเว้ยๆ
วิว มึงกับพี่เชเลิกกันแล้วหรอวะ (ผมสะตั๊นเลยครับ)
ผม อืม มึง....รู้ได้ไง
วิว มึงดูดิ 12 นาฬิกา

ผมหันไปมองครับ พี่เชนั่งกินข้าวอยู่กับใครก็ไม่รู้ ห่างจากโต๊ะผมแค่ 5 ตัวเอง ดูท่าทางเค้าจะกระหนุงกระหนิงกันน่าดูเลย

ผม อืม
สอง อย่าเครียดเว่ยมึง
ผม กูจะเครียดเพราะพวกมึงเนี่ยแหละ คนจะทำการบ้านให้กูดูไรไร้สาระไม่รู้
สอง ครับๆๆๆ เชิญทำการบ้านไปเลย

ผมก็นั่งทำการบ้านไปเรื่อยๆ สักพักพี่เชลุกขึ้นแล้วเดินผ่านโต๊ะผม เค้าจับมือกันผ่านหน้าผมไปเลย ผมมองที่นิ้วนางข้างซ้าย พี่เชถอดแหวนออกไปแล้วครับ นี่มึงอยากเลิกกับกูจริงๆหรอเช ผมต้องสลัดความคิดออกครับเพราะออดดังแล้ว การบ้านก็ยังไม่เสร็จ โอ๊ยยย!!! แต่ไม่เป็นไร คาบแรกโฮมรูมครับ วันสุดท้ายของการเรียนอาทิตย์นี้ ก่อนสอบสองอาทิตย์หน้าครับ แล้วผมกับพวกมันก็ไปเข้าแถวแล้วขึ้นเรียนกัน วันนี้ครูบอกแนวข้อสอบให้ไปอ่านกันครับ พวกผมก็ตั้งใจเรียนกันเต็มที่เลยเพื่อโอกาสนี้ 55555 พอเรียนเสร็จก็ไปกินข้าวกันครับ เหมือนเดิมผมเป็นคนซื้อน้ำให้พวกมัน เสร็จแล้วผมก็ไปหาพวกมันที่โต๊ะพร้อมกับพี่ๆ

พี่จา มานั่งข้างๆพี่มานัม
ผม ครับ

ผมลุกไปนั่งข้างๆพี่จา สักพักพี่เชก็มาพร้อมกับผู้หญิงอีกคน ไม่ใช่คนเมื่อเช้าครับ พี่ก็นั่งลงตรงข้ามผม ผมก็กินไปเงียบๆนั่งฟังเค้าคุยกัน

พี่เช เชนๆ คืนนี้กูเอาสาวไปนอนบ้านนะ
พี่เชน ตามใจมึง
ผญ? บ้าน่าพี่เช (ผมเงยหน้าขึ้นไปมอง พี่เชเหล่ผมหน่อยๆก่อนจะยิ้มมุมปาก)

ผมลุกขึ้นแล้วหยิบจานข้าวกะจะไปนั่งที่อื่น แต่พี่เชก็ลุกมาขวางผมแล้วเดินชนไหล่ผมจนข้าวหลุดมือ

พี่เช โทษนะน้อง พอดีพี่ไม่เห็นน่ะ (ยิ้มกวนๆแล้วเดินล้วงกระเป๋าไป ส่วนอีนั่นก็เกาะพี่เชแจเลย)
พี่จา เป็นไรมั้ยนัม
ผม ไม่เป็นไร นัมไปก่อนนะ

ผมเดินออกมาจากโรงอาหารแล้วเดินเล่นแถวๆนั้น จนมาเจอพี่แก๊บ

พี่แก๊บ ว่าไงนัม ทำไมมาเดินคนเดียวล่ะ
ผม คนเดียวที่ไหน นัมมากับหนูแดง
พี่แก๊บ ไหน? (หันมองซ้ายขวา)
ผม หนูแดงๆ!! ลงมาจากคอพี่เค้าลูก (ผมทำเป็นกวักมือบนหลังพี่แก๊บ)
พี่แก๊บ อะไร (หันไปข้างหลัง) นัมอะไรพี่ไม่เล่นนะ (แล้วพี่แก๊บก็นั่งลงยองๆ)
ผม นี่พี่กลัวผีหรอเนี่ย 55555
พี่แก๊บ แกล้งพี่หรอไอ่ตัวแสบ มานี่เลย

พี่แก๊บวิ่งเข้ามาหาผมแล้วจั๊กจี้ผม เค้ารู้ได้ไงว่าผมบ้าจี้ ผมดิ้นพล่านๆเลย

ผม พอแล้ว 55555 พี่แก๊บพอแล้วๆ นัมหายใจไม่ทัน
พี่แก๊บ พูดเพราะๆกับพี่ก่อน
ผม พี่แก๊บคร้าบบ อย่าทำนัมเลยนะคร้าบบบ
พี่แก๊บ ดีๆๆๆ (ยิ้มให้ผม)
ผม ยิ้มไร
พี่แก๊บ มากับพี่หน่อยดิ

แล้วพี่แก๊บก็จับมือผมไปไหนก็ไม่รู้ ผมไม่เคยมาแต่เดาว่าน่าจะเป็นที่เก็บของหลังโรงเรียน มันมีทางออกไปข้างนอกด้วย ในนี้มีแต่ไม้เก่าๆ แล้วพี่แก๊บก็ดันผมหลบอยู่ตรงมุมครับ ถ้าใครเดินผ่านคงไม่เห็นแน่ๆ

ผม มีไรครับพี่ (ยังยิ้มอยู่ ผมนะๆ)
พี่แก๊บ รู้ไรมั้ยนัม
ผม อืมมไม่ครับ
พีแก๊บ ไม่ใช่อย่างน้านนน
ผม เอ้าหรอ แหะๆ
พี่แก๊บ เราน่ารักมากเลยรู้มั้ย
ผม ขอบคุณครับ พี่ก็หล่อไม่เบาเลยนะ
พี่แก๊บ จริงหรอ
ผม อื้ม

เอาหน้าไปใกล้ๆตัวแล้วดมตัวเค้าครับ
ผม กลิ่นตัวก็หอมอีก อย่างนี้สาวติดตรึมแน่เลย

พี่แก๊บ คงจะมีอยู่หรอก (พูดเบาๆ)
ผม ว่าไงนะ
พี่แก๊บ อ้อป่าวๆ

พี่แก๊บถอดแว่นออกแล้วจ้องตาผม ผมรู้สึกเหมือนหน้าพี่แก๊บจะเข้ามาใกล้ผมเรื่อยๆ จนปากพี่แก๊บสัมผัสกับปากผม พี่แก๊บจูบผมเบามากแต่ผมไม่ได้รู้สึกอะไรเลย มันไม่เหมือนตอนจูบกับพี่เช แล้วพี่แก๊บค่อยๆถอนริมฝีปากออกแล้วมองหน้าผม ผมนิ่งเงียบครับไม่พูดอะไร แต่งงๆว่าเค้าทำไปทำไมก็แค่นั้น แล้วพี่แก๊บค่อยๆก้มลงมาอีกครั้งคราวนี้พี่แก๊บไซค์ที่ซอกคอผม ผมไม่รู้สึกอะไรเลย ไม่เสียวหรือไม่อะไรเลย ได้แต่ยืนนิ่งๆให้เค้าทำไป แล้วพี่แก๊บค่อยเอามือแกะกระดุมเสื้อเค้าแล้วก็ของผมออก พี่แก๊บเอามือผมไปถูๆตรงเป้าเค้า คือมันพร้อมที่จะใช้งานแล้วครับ แล้วเค้าก็จับมือผมให้รู้ดขึ้นรูดลงของเค้าสักพักเค้าก็ปล่อยมือออกแต่มือผมยังรูดอยู่ สักพักพี่แก๊บล้วงไปในกระเป๋ากางเกงแล้วเอาผงอะไรไม่รู้ให้ผมกิน แล้วพี่แก๊บก็ไซส์คอผมต่อ แต่สักพักผมรู้สึกเหมือนของผมจะตั้งด้วยแล้วมันก็รู้สึกเหมือนผมเริ่มมีอารมณ์ร่วมด้วย มันร้อนๆไปหมดอยู่ๆผมก็จับหน้าพี่แก๊บขึ้นมาแล้วระดมจูบปากเค้าแล้วเราก็แลกลิ้นกันอยู่นาน สักพักมีใครไม่รู้มาดึงพี่แก๊บออกผมมองเห็นลางๆ แล้วกระหน่ำต่อยพี่แก๊บจนพี่เค้านิ่งไป แต่อยู่ๆผมเข้าไปกอดคนที่ต่อยพี่แก๊บ กลิ่นตัวของเค้าคุ้นๆยังไงไม่รู้ ผมจับเค้าหันมาแล้วดึงหัวเค้าลงมาจูบ ตอนแรกเค้าขัดนิดหน่ย แต่ผมไม่ปล่อยๆจูบหรอกพยายามดันลิ้นเข้าไปสักพักเค้าก็จูบผมกลับ เราแลกลิ้นกันอยู่นาน แล้วคนนั้นก็ดึงผมไปอีกทางแล้วเข้ามาหลบในอีกมุมนึง ตอนนั้นผมรู้ทั้งเสียวไปทั้งตัวแล้วมันรู้สึกหน้าจะมืดๆ แต่มันก็ไม่เป็นลมไป แต่มันกลับยิ่งมีอารมณ์ทางเพศขึ้นเรื่อยๆ ผมไม่ได้มองหน้าครับว่าเป็นใคร เพราะมันลางๆไปหมด แล้วหลังจากนั้นผมก็จำไรไม่ได้อีกเลย มารู้สึกตัวอีกทีมันเจ็บๆปวดๆทั่วตัวไปหมด พอผมลืมตาห้องมันคุ้นๆครับ ผมรู้สึกเหมือนมีคนนอนกอดผมอยู่ ผมเลยเงยหน้าขึ้นไปมอง พี่เช??

มาต่อแล้วนะคร้าบบบบ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Aug 28, 2016 9:54 pm

ไว้ว่างๆค่อยมาลงก้อได้ครับไกล้จะสอบเเล้วนิคนับอ่านหนังสือก่อนดีกว่านะครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Mon Aug 29, 2016 2:27 am

พี่นัม มาต่อเร็วๆเด้อ
fcsunaree
fcsunaree
Beginners [F]
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 29, 2016 6:41 pm

0909985781 พิมพ์ว่า:ไว้ว่างๆค่อยมาลงก้อได้ครับไกล้จะสอบเเล้วนิคนับอ่านหนังสือก่อนดีกว่านะครับ
ผมพิมเอาไว้แล้วครับ เดี๋ยวให้พี่เอามาลงแทนวันที่ผมติวนะฮะ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 29, 2016 6:44 pm

fcsunaree พิมพ์ว่า:พี่นัม มาต่อเร็วๆเด้อ
จ้าน้องกัสสส

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 29, 2016 6:56 pm

ผม ปล่อยกู!! (ดันพี่เชออก พี่เชก็ลืมตาขึ้นมาแล้วมองนิ่งๆ)
ผม กูบอกให้ปล่อยกูไง

ทุบที่อกพี่เช พี่เชไม่ตอบ เอาแต่นอนยิ้ม ผมมองพี่เชกับผมต่างฝ่ายต่างไม่ใส่เสื้อผ้า ผมสังเกตที่คอพี่เช มีรอยเป็นดวงๆจ้ำๆเต็มไปหมดเลย

ผม นี่มันอะไรเนี่ย!!
พี่เช อะไรหรอครับเบ๊บ (กอดผมแล้วยิ้มกวนๆ)
ผม มึงปล้ำกูหรอ
พี่เช พูดผิดพูดใหม่ได้นะครับ
ผม อะไรพูดผิดพูดใหม่
พี่เช เบ๊บต่างหากที่ปล้ำเช (ยิ้มกวนๆ)
ผม บ้าหรอ ไม่มีวันหรอก ปล่อยกูนะ!!
พี่เช ปล่อยกูนะ (ล้อเรียนผม) เชไม่ปล่อยไปง่ายๆหรอก (กอดผมแน่นกว่าเดิม)
ผม อย่ามายุ่งกับกู ไปหาสาวๆของมึงไป
พี่เช หึง?
ผม ไม่ ไม่หึง กูไม่ได้หึง มึงจะไปมีไรกับใครก็เรื่องของมึง มึงปล่อยกูได้แล้วว
พี่เช ม่ายปล่อย เบื่อพวกปากไม่ตรงกับใจ
ผม เรื่องของมึงดิ (แล้วพี่เชก็จ้องหน้าผมอย่างจริงจัง)
พี่เช เชขอร้องล่ะ อย่าไปยุ่งกับไอ่แก๊บเลยนะ
ผม ทำไมกูต้องเชื่อมึง
พี่เช มันพยายามปล้ำมึง มึงไม่เห็นหรอ

ผมคิดย้อนกลับไปครับ พี่เค้าอาจจะเล่นๆก็ได้

ผม เค้าอาจจะเล่นๆก็ได้
พี่เช เล่นๆหรอ แล้วกินผงนั่นไปทำไม
ผม ผงไร อ๋ออๆ พี่แก๊บบอกวิตามินรสขม
พี่เช มึงก็เชื่อมันหรอ นั่นยาปลุกเซ็กส์
ผม ห้ะ??
พี่เช อยากรู้มั้ยล่ะว่าทำไมเชถึงเลิกยุ่งกับมัน
ผม อืม
พี่เช เมื่อก่อนตอนม.3เชเคยมีแฟนคนนึงคบกันมานานแล้ว เค้ามาขอเชเป็นแฟนนั่นแหละ แต่เค้าดูแลเชดีมาก พอนานๆไปเค้ากลับห่างเชขึ้นเชก็ไม่รู้ทำไม มีอยู่วันนึงเชไปบ้านไอ่แก๊บ เชเข้าไปในห้องนอนมัน เชก็เห็นสองคนนั้นมันกำลังมีอะไรกัน ไอ่แก๊บมันพูดว่าคนที่เชคบทั้งหมด มันเอาทุกคนเลย เชไม่โกรธที่มันมีไรกันหรอก แต่เชโกรธตรงที่มันหลอกให้ผู้หญิงพวกนั้นทำเป็นคบกับเชเพราะมันจะได้มีอะไรกัน เพราะเชไม่ให้พวกผู้หญิงนั่นเอา หลังจากวันนั้น เชเลยเลิกยุ่งกับไอ่แก๊บอีกเลย ทีนี้รู้ยัง ทำไมเชถึงโมโหเวลาที่เบ๊บไปใกล้มันอ่ะ
ผม อือ
พี่เช แล้วจะกลับมาหาเชได้มั้ย
ผม แล้วพวกผู้หญิงของมึงล่ะ
พี่เช ก็...เอ่อก็
ผม ก็ไร!!
พี่เช เชจ้างมา (พูดอ่อยๆ ยิ้มแห้งๆ)
ผม เท่าไหร่ มึงเอาเงินที่ไหนไปจ่ายเค้า!!
พี่เช เงิน ยืมไอ่เชน (ยิ้มแห้งๆ)
ผม ไอ่เช!!
พี่เช อย่าพึ่งโกรธดี้ เค้าทำไปเพราะอยากรู้ว่าหึงเค้าป่าว แล้วเค้าก็ได้รู้คำตอบ
ผม คำตอบ? คำตอบไรมึง
พี่เช หึงเค้าอ่ะดี้
ผม ไม่โว่ยยย!!
พี่เช 55555
ผม แล้วแหวนมึงจะถอดทำไม
พี่เช เชถอดออกมาใส่คออ่ะ (หมุนสร้อยที่คอออกมา เป็นแหวนของผมกับพี่เชอยู่ในเส้นเดียวกัน)
พี่เช เชจะใส่ไปทำไม ถ้าในเมื่อคนที่เชรักทิ้งมันอ่ะ
ผม น้ำเน่า
พี่เช แต่ก็รักนะคร้าบบบ

พี่เชเลยถอดสร้อยออกมาจากคอแล้วสวมแหวนคืนผม

พี่เช อย่าถอดมันอีกนะ
ผม อืม (ผมก็ใส่ให้พี่เชบ้าง)
พี่เช ไม่โกรธกันแล้วใช่มั้ย
ผม อืม
พี่เช เบ๊บรักเชมั้ย
ผม รักครับ
พี่เช ถ้ารักเชต้องทำไง

ผมเลยยื่นหน้าไปจูบพี่เชแต่พี่เชกดหัวผมไว้แล้วดันลิ้นเข้ามา เราแลกลิ้นกันอยู่สักพักพี่เชก็ถอนปากออก

พี่เช ยังไม่ชินอีกหรอ
ผม ระ ไรๆ
พี่เช หน้าแดงใหญ่แล้ว 5555 (ยักคิ้วกวนๆ)
ผม ไอ่บ้า ><
พี่เช รักนะครับ
ผม รักเหมือนกันนะ เออแปปนึง พี่แก๊บมันจะปล้ำเค้าจริงๆหรอ
พี่เช อืม ถามไม (เริ่มทำหน้าหงุดหงิด)
ผม แล้วเชรู้ได้ไงว่า....
พี่เช ก็เดินตามไปดิ
ผม แล้วทำไมไม่เข้ามาแต่แรก
พี่เช ก็เห็นอดีตแฟนกำลังหวานกับคนอื่นไง
ผม อดีตแฟนหรอ
พี่เช ตอนนั้นๆๆ ตอนนี้ไม่ใช่อดีตแล้ว
ผม ไม่ใช่อดีตแล้วอะไร
พี่เช ก็เมียเชไง
ผม บ้าาา
พี่เช เขิน?
ผม เออสาสสส
พี่เช อุ๊ยเดี๋ยวนี้เขินแล้วด่าเป็นภาษาไทยแล้วด้วย
ผม คนเราก็ต้องมีพัฒนาป่ะวะ
พี่เช คร้าบบบโผมม
ผม ไปร้านแม่เชกัน อยากเก็บเงิน แล้วก็จะได้คืนเงินพี่เชนด้วย
พี่เช ไหวหรอ ไปดึกๆก็ได้
ผม อืมๆๆ
พี่เช แต่ระหว่างรอให้ดึก เรามา.... (ยิ้มหื่นๆแล้วทำมือปูไต่ๆบนไหล่ผม)
ผม ไม่เอานะเช
พี่เช น่านะ
ผม เมื่อวานก็ได้แล้วไง
พี่เช อันนั้นเบ๊บทำเอง แต่อันนี้ส่วนตัวครับ เชจะทำเอง (จูบที่คางผม)
ผม ไม่เอาดี้ ยังเจ็บอยู่นะ ปวดหัวด้วยเนี่ย
พี่เช เชรับรอง เชจะทำเบาๆ
ผม เชจะทำเบาๆ ถุยเหอะ มึงพูดงี้ทุกครั้งอ่ะ พออารมณ์มามึงก็ใส่ไม่ยั้ง
พี่เช ก็เมียเค้าน่าเอานี่ (ทำเสียงแหบๆ)

พี่เชค่อยๆเลื่อนลงมาแล้วเลียวนๆที่หัวนมผม แล้วพี่เชก็เลียต่ำลงไปเรื่อยๆจนมาถึงก้นผม

ผม เชจะทำไรอ่ะ
พี่เช ล้างตู้เย็นครับ (แล้วพี่เชก็เอาลิ้นแยงเข้ามา)
ผม ชะ เชๆ ยะอย่าทำ อ้าาาส์

ไม่รู้สิ ปากบอกเค้าว่าอย่า แต่ในใจคือเอาอีกทำอีก มันรู้สึกเสียวไปทั้งตัวยังไงก็ไม่รู้ผม พี่เชเลียอยู่อย่างนั้นนานมากกก สักพักพี่เชก็เลื่อนขึ้นมาดูดจวยให้ผม มันรู้สึกดีมากๆอ่ะ จนน้ำผมแตกพี่เชก็ดูดมันจนหมด แล้วเลียในส่วนที่กระเด็นด้วย พอเลียหมดพี่เชก็เอาจวยมาจ่อปากผม ผมก็เลียให้พี่เช อมอยู่ที่หัวคือมันคับปากมาก ผมเลยเปลี่ยนเป็นเลีย เลียเหมือนเลียไอติม แล้วผมก็เลียวนๆที่หัวแล้วเอาลิ้นแยงๆตรงที่มีช่องที่หัว พี่เชดิ้นเลยครับ ผมทำอยู่นานจนเมื่อยปากสักพักพี่เชก็น้ำแตกใส่ปากผม ผมก็กลืนลงไปพอพี่เชเอาออกจากปากยังมีกระเด็นใส่หน้าผมอีก แล้วพี่เชก็ลงมาเลียน้ำของเค้าที่หน้าผมแล้วเราก็แลกลิ้นกัน ผมก็ดูดเอาน้ำที่อยู่ลิ้นเค้ามากลืนเอง แล้วพี่เชก็ถอนริมฝีปากออกช้าๆแล้วมองหน้า

ผม ผมก็มองหน้าเค้า
พี่เช ขอบคุณนะที่เบ๊บไม่รังเกลียดเค้าอ่ะ
ผม อะอืมๆ
พี่เช เชรักยอนจานะ
ผม ยอนจาก็รักเชนะ

พี่เชยิ้มแล้วเราก็ทำกิจกรรมอย่างว่ากันต่อ ผมว่าจะไม่เป็นไรละ แต่พอทำกันเสร็จ ผมกลับไข้แตกซะงั้น (ว๊าแย่จัง) แล้วเราก็จัดการอาบน้ำแต่งตัวไปร้านกัน

ผม เช เค้าเสียดๆอ่ะ
พี่เช เดินไหวมั้ย
ผม ไหวอยู่ แต่มันแสบๆอ่ะ
พี่เช ให้เชอุ้มมั้ย
ผม ไม่ต้องๆ

แล้วพี่เชก็พาผมไปนั่งที่แคชเชียร์ ตลอดทาง คนในร้านก็หันมามองผมสองคนทั้งพนักงานและลูกค้า

พี่เช เชนมี๊อ่ะ
พี่เชน ซื้อของๆ (ก้มหน้าก้มตาทำน้ำไป)
พี่บอล เช คิดเงินโต๊ะ7
พี่เช แปปพี่

พี่เชก็คิดๆเงินไปแล้วยื่นให้พี่บอล พี่บอลก็ไปเก็บเงินแล้วเอาเงินมาให้ผม ผมดูบิลแล้วทอนเงินไป พี่บอลเดินไปทอนตังค์แล้วเดินมาหาพวกผม

พี่บอล จัดหนักอ่ะดิ
ผม จัดหนักไรพี่ นอนอยู่บ้านเฉยๆ
พี่บอล ไม่เนียนๆ ที่คออ่ะ เป็นรอยเต็มเลย
ผม หรอ??

ผมเอากระจกมาส่องครับ โอ้โหรอยเต็มเลย ผมดันใส่คอกว้างอีก หันไปดูพี่เช เหมือนกันครับ คอกว้างเหมือนกันเป๊ะ แล้วพี่เชก็เอาหมวกมาใส่ให้ผม

ผม เช รอยเต็มคอเลย
พี่เช เออเชลืมบอก
ผม เชก็มี
พี่เช หรอๆ (เอากระจกไปส่องแล้วยักไหล่ไม่ใส่ใจ)
ผม ยักไหล่คือไร
พี่เช ไม่เห็นเป็นไรเลย เดี๋ยวมันก็หาย
ผม ไอ่บ้า คนอื่นเห็นนะ
พี่เช แล้วไงอ่ะ เราไม่ได้ไปเอาให้เค้าดูสักหน่อย
ผม ไอ่เช

ผมหันกลับมาคิดเงินเหมือนเดิม โคตรหงุดหงิดเลย สักพักพี่เชก็เอาผ้ามาพันคอผม
ผม อะไร (มองหางตาใส่พี่เช)
พี่เช ก็ไม่อยากให้เมียตัวเองอาย
ผม เมียไร แฟนพอ
พี่เช แฟนไรเอากันแล้วด้วย
ผม ไอ่บ้าเช
พี่เชยิ้มกวนๆแล้วหันไปทำงานต่อ
ผม แล้วเชไม่ใส่ไง
พี่เช ไม่อ่ะ เห็นก็เห็นไปดิ
ผมก็ถอดผ้าพันคอออก พี่เชหันมามองผม
พี่เช ถอดทำไม
ผม ก็เห็นก็เห็นไปดิ
พี่เช ไม่อาย
ผม อืม ไม่มีใครมาสังเกตขนาดนั้นหรอก
พี่เช ตามใจละกัน
แล้วเราก็หันกลับมาสนใจงานตัวเองต่อ ในร้านดูวุ่นๆครับ มีแต่ผมสองคนที่เล่นกัน แค่คิดเงินกับทอนเงิน ไม่ต้องทำไร 55555 จนถึงเวลาเลิกงาน พี่เชลุกไปไหนไม่รู้
พี่บอล น้องนัมครับ
ผม ว่าไงพี่
พี่บอล ขอเบอร์หน่อยได้ป่าว
ผม เอาไปไมพี่
พี่บอล พี่อยากได้อ่ะ (ยิ้มให้ผม)
พี่เช แต่เชไม่ให้อ่ะพี่ มีไรป่าว
พี่บอล ป๊าววว ขี้หวงว่ะ
พี่เช แน่นอนครับ
พี่บอล เลิกกันแล้วบอกพี่นะครับ
ผม ครับ
พี่เช เบ๊บ!!! (พูดกดเสียง)
ผม จ๋าาาาา
พี่เช เชไม่เล่น (มองผมดุๆ)
ผม จ้า ไม่เล่นก็ไม่เล่นจ้า
ผมกับพี่บอลมองหน้ากันแล้วหัวเราะครับ 55555 ผมเล่นกับพี่บอลแบบนี้ประจำแหละครับ แล้วเราก็กลับบ้านกันน
พี่เช เบ๊บกินข้าวมั้ย
ผม เชหิวหรอ
พี่เช ป่าวอ่ะ
ผม เค้าก็ไม่หิวอ่ะ
พี่เช งั้นนอนกัน
ผม จะรีบนอนไปไหน
พี่เช ก็....ไม่มีไรทำก็นอนกันไง (ท่าทางเลิ่กลั่ก)
ผม เป็นไรป้ะเนี่ย
พี่เช ป่าววว (ยิ้ม แม่งต้องมีไรแน่ๆ)
ผม อืมๆ
แล้วพี่เชก็จับมือผมขึ้นไปบนห้อง พอปิดห้องแล้วก็ล็อคประตู
ผม จะล็อคทำไม ในบ้านมีแค่เราสองคน
พี่เช เผื่อมีขโมยกะโจรไง
ผม ไม่มีหรอก
พี่เช ไม่แน่
พี่เชมองผมแล้วเดินเข้ามาใกล้ผมเรื่อยๆ ผมเดินถอยหลังจนติดกำแพง
ผม จะทำไรอ่ะ
พี่เช ป่าวแค่อยากอยู่ใกล้ๆ
ผม วันนี้ก็ใกล้ทั้งวันแล้วนะ
พี่เช ก็อยากอยู่ใกล้อีกอ่ะ
ผม เอ่ออ อุ๊ยหิวข้าว
ก้มหลบพี่เช แต่พี่เชดันดึงผมเอาไว้แล้วพี่เชก็......

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Mon Aug 29, 2016 7:00 pm

ผม ไอ้เช จะทำไรเนี่ย (มันก้มมาเลียหูผม)
พี่เช อยู่นิ่งๆสิ
ผม ไม่เอาๆ (ดิ้นครับ ต้องดิ้นให้สุด)
พี่เช เบ๊บจ๋าาา นิ่งๆสิจ๊ะ
ผม เชปล่อย อ๊ากกกกซ์

พี่เชยกผมขึ้น โยนผมลงบนเตียง ขึ้นคร่อมผมแล้วกดผมลงกับเตียง

ผม จะทำไรอ่า
พี่เช ก็ทำการบ้านไง
ผม ไม่เอา เค้าเจ็บอยู่
พี่เช หื้ม บ่อยๆเดี๋ยวก็ชินน่านะ

พี่เชค่อยๆเลื่อนหน้าเข้ามาเรื่อยๆแล้วไซค์ที่คอผม ทั้งกัด ทั้งขบ มันเจ็บไปหมดเลย

ผม ไม่เอานะเช เค้าขอร้อง (บีบน้ำตา แต่แม่งไหลจริง พี่เชเงยหน้ามองหน้าผม)
พี่เช เบ๊บเป็นไรครับ (ถามผมอย่างตกใจ)
ผม พอเถอะเช!! (น้ำตาไหลไม่หยุด)
พี่เช ชะ เชขอโทษ เชไม่ทำแล้วก็ได้ เชไม่ทำแล้ว

พี่เชดึงผมขึ้นไปกอดครับ แต่เจ้ากรรม ผมดันหลุดหัวเราะออกมาเฉยเลย พี่เชดันผมออกแล้วจ้องหน้าผม

พี่เช แกล้งเชหรอ
ผม ป่าววๆๆ ฮือๆๆ
พี่เช อย่าตอแหล (อุ๊ยแฟนด่าตอแหล)
ผม ตอแหลเลยหรอ
พี่เช มึงเสร็จกูแน่ยอนจา
ผม อย่าาา!!! ปล่อยกูไอ้เช กูจั๊กกะจี้ อ๊าาาา 5555555

พี่เชแม่งจั๊กกะจี้ผม จนผมตกจากเตียงแล้วหัวไปฟาดกับขอบโต๊ะ

ผม โอ๊ยยย!!
พี่เช เบ๊บ!! (พี่เชรีบลุกมาดูผม) เป็นไงมั่ง
ผม เจ็บดิถามได้
พี่เช จะเอ๋อมั้ยเนี่ยเมียกู
ผม มึงจะบ้าหรอ
พี่เช มาๆๆ มาบนเตียงก่อน

พี่เชประคองผมขึ้นเตียง (จะทำไรอ่ะ บร้าาา >.<)

ผม หัวแตกมั้ยเนี่ย เลือดออกป่าว เลือดไหลออกจากหัวแล้วมั่ง สมองจะเออเรอร์มั้ย แล้วเลือดจะคลั่งในสมองป้ะเนี่ย
พี่เช เว่อร์ๆๆ แค่หัวฟาด เลือดไม่ออกสักหน่อย
ผม ปวดหัวอ่ะ
พี่เช กินยามั้ย
ผม ม่ายอ่ะ

พี่เชวางผมลงบนเตียงแล้วหายไปจากห้อง สักพักก็กลับมาพร้อมกับอมอะไรในปากไม่รู้ แล้วพี่เชก็บีบปากผมแล้วปล่อยน้ำอะไรไม่รู้ใส่ปากผม พี่เชก็ปิดปากผมจนผมต้องกลืนลงไป ปวดหัวหนักกว่าเดิมอีก
ผม ทำไรเนี่ย
พี่เช กินยาไง กินยายากงี้ต่อไปเชทำแบบนี้นะ
ผม โอ๊ยปวดหนักกว่าเดิมอีก
พี่เช งั้นต้องเพิ่มอีกเม็ดละ

กำลังจะลุกแต่ผมจับเอาไว้ก่อน

ผม เม็ดเดียวก็พอแล้วมั้ง ง่วงจังอยากนอน
พี่เช ว๊าาา อดเอาเมียเลย
ผม ดีแล้วๆ จะได้พักผ่อนจริงมะ
พี่เช อืมพักก็พัก (เย่กูรอดแล้ว) เบ๊บจะอาบน้ำมั้ย
ผม ไม่อ่ะ นอนเลยละกัน

ผมหลับตาลงแล้วพี่เชก็ลุกไปไหนไม่รู้ สักพักก็ถอดเสื้อผ้าผมออกแล้วเช็ดตัวให้ผม

พี่เช เบ๊บตัวร้อนอ่า ไปหาหมอมั้ย
ผม มะไม่ต้องหรอก เดี๋ยวก็หายจ่ะ (ไปหาหมอก็โดนฉีดตูดดิ ไม่เอาอ่ะ ไม่เสี่ยงๆ 55555)

พี่เชก็เช็ดตัวผมไปแล้วหาเสื้อผ้ามาใส่ให้ผม แล้วพี่เชก็ลุกไปอาบน้ำเสร็จก็มานอนข้างๆแล้วดึงผมไปกอด

พี่เช เบ๊บนอนยัง
ผม ฮึ!! ยังๆๆ
พี่เช เชเงี่_นอ่า ขอเอาได้มะ
ผม เอ่ออ แต่เค้าป่วยอยู่นะครับ
พี่เช น่านะๆๆ
ผม ไม่เอาาาา!! พรุ่งนี้น้าาา เดี๋ยวเค้าจัดให้เลย
พี่เช จริงๆนะ สัญญานะ
ผม สัญญา? แปลว่าไรอ่า
พี่เช เอ่ออ....ยักซู
ผม เชรู้ภาษา.......ด้วยหรอ
พี่เช แน่นอนครับ ต้องศึกษา มีเมียพูดไทยไม่ชัดต้องศึกษาไว้
ผม ใครว่าไม่ชัด
พี่เช อ้ะลองพูดข่อยดิ๊ (ข่อย ภาษาอีสานครับ)
ผม ขอย
พี่เช ข่อย!!
ผม ขอย เค้าพูดผิดตรงไหน
พี่เช ทุกตรงล่ะ ทำไมเบ๊บยังพูดไทยไม่ชัดเนี่ย มาอยู่นานแล้วนะ
ผม ไม่รู้อ่า ซายซายครับ (เมื่อก่อนผมพูดใสใสไม่ชัด พูดเป็นซายๆ)
พี่เช ใสใส
ผม ซายซายไง
พี่เช ใสใส!!
ผม โอ๊ะ ยากอ่ะ กลับประเทศตัวเองแม่งเลย
พี่เช จะทิ้งเชหรอ (มาแนวเดียวกับพี่จาอีกละ)
ผม ป่าววว แค่พูดเฉยๆ
พี่เช ถ้าทิ้งกันนะ (จ้องหน้าผม)
ผม ทำไมอ่ะ
พี่เช ก็จะไปหาไง
ผม หราาาา
พี่เช จ้าาาาาา
ผม เช
พี่เช ฮึ?
ผม ถ้าสมมติว่าตาไม่ยอมรับเราขึ้นมา เชจะทำยังไงอ่ะ (พี่เชเงียบไปสักพัก)
พี่เช เชจะทำให้ยอมรับให้ได้เลย
ผม จะทำไง
พี่เช ก็ทำให้ตารู้ไงว่าเชสามารถดูแลเบ๊บได้ ไม่ทำให้หลานของเค้าลำบากแน่นอน เราจะอยู่ด้วยกันเพราะความรัก
ผม โหยยยย นอนเหอะ เลี่ยนว่ะ
พี่เช ไรนะเงี่_นหรอ
ผม เลี่ยนๆๆ
พี่เช ห้ะ!! เงี่_นๆๆ
ผม เอาที่สบ๋ายใจครับ
พี่เช สบ๋ายใจ 555555
ผม มันตลกตรงไหน
พี่เช ตลกดิ 5555555
ผม กูงอล (พี่เชหยุดหัวเราะ แต่ยังมีแอบยิ้มๆอยู่บ้าง)
ผม กูงอลจริงๆนะ
พี่เช อาๆๆ ไม่ขำละๆๆ (พี่เชปรับหน้านิ่งเป็นปกติ)
พี่เช หายงอลยัง
ผม ตีหนึ่งละนอนเหอะ

หันหลังให้พี่เช แต่พี่เชดึงผมไปกอดแล้วเอาหน้ามาที่ซอกคอผม

พี่เช กูรักมึงนะ
ผม (เงียบ)
พี่เช กูรักมึงนะ!! (เริ่มเสียงดังละครับ)
ผม อืม
พี่เช ไม่คิดจะบอกรักกูหน่อยหรอ
ผม เออรักๆๆ
พี่เช จากใจดิวะ ไม่ใช่พูดส่งๆ

แล้วพี่เชก็นอนหันหลังให้ผม เอ้า!! งอลกูเฉย ผมเลยพลิกตัวพี่เชแล้วขึ้นไปนอนบนตัว เอาหัวมุดที่หน้าอกพี่เช แล้วพี่เชก็กอด
ผม

ผม กูก็รักมึงนะ
พี่เช ครับ

จุ๊บหน้าผากผมแล้วเราก็นอนกอดกันจนหลับไป ผ่านมาตอนเช้าผมรู้สึกเหมือนมีคนมายุ่มย่ามกับหน้าผม

พี่เช เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ!! เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ!! ตื่นได้แล้ว เบ๊บจ๋า จุ๊บๆ
ผม อะไรเนี่ย มาจูบปากเค้าทำไม
พี่เช ก็จะปลุกไง
ผม ปลุกบ้าไรเนี่ย
พี่เช ก็อยากทำไรหวานๆกับแฟนมั่งนี่ (ทำหน้าหงอยๆ)

ผมไม่สนใจอ่ะ เดินไปอาบน้ำดีกว่า ออกมาพี่เชก็เตรียมเสื้อผ้าไว้ให้ผมแล้วเดินกระแทกๆพื้น

ผม เดินเบาๆหน่อยเช จะกระแทกทำส้นตีนทำไม
พี่เช (หันมามองหน้าผมแล้วเบะปาก แล้วฟุบหน้าลงเตียง)
ผม เป็นไร (พูดไปแต่งตัวไป)
พี่เช ฮืออๆๆๆ ฮึกๆ (ตามด้วยเสียงสูดขี้มูก)

ผมล่ะเบื่อแม่งจริงๆ งอลไร้สาระอีกละ พอแต่งตัวเสร็จ ผมก็ลงไปนอนข้างๆมัน

ผม เป็นไร
พี่เช ฮืออๆๆ
ผม เช!! (พูดกดเสียง พี่เชก็หันมาหาผม)
พี่เช ทำไม มาสนใจทำไม เหี้ย!! พอจะทำไรหวานๆด้วยก็ไม่สนใจเช ชิ!!

เดินออกไปข้างนอก ผมก็เดินตามมันไป มันเดินมาหยุดที่สวนหลังบ้านครับ

พี่เช โถ่เว้ย (เตะกระถางต้นไม้จนแตก)
ผม ทำไรเนี่ย!! ละ เลือดๆๆ (เลือดที่นิ้วเท้าพี่เชไหลครับ)

พี่เชหันมามองผมนิดหน่อย ก่อนจะเดินกระเผกๆไปนั่งที่ศาลา อะไรเนี่ย ตัวเองเจ็บไม่คิดจะสนใจตัวเองบ้างเลย ผมเลยรีบเข้าไปในบ้านไปหากระปุกยา เสร็จแล้วผมก็ไปนั่งทำแผลให้พี่เช ผมมองพี่เชเป็นระยะๆ เค้าก็หันหน้าหนีผมตลอดเลย

ผม อ้ะเสร็จละ
พี่เช ขอบใจ แต่วันหลังไม่ต้อง (กำลังจะลุกแต่ผมกดเค้าเอาไว้ แล้วผมก็ขึ้นไปนั่งบนตักพี่เช พี่เชก็เอามือมาประคองเอวผมเอาไว้ แหม่นี่ขนาดงอลกูอยู่นะเนี่ย)
พี่เช จะทำไร (จวยพี่เชเริ่มขยายขึ้นจนผมรู้สึกได้)

ผมไม่พูดพร่ำทำเพลงอะไรผมก้มลงไปจูบปากพี่เช พี่เชก็จูบผมตอบ สักพักมือเค้าก็เริ่มเลื้อยไปมาตามตัวผม แล้วบีบก้นผมเป็นพักๆ

? ทำไรกันอ่ะ!!

ผมกับพี่เชสะดุ้งเลยครับแล้วหันไปมองต้นตอเสียงเป็นไอ่สองครับแล้วก็ตามด้วยพี่ๆแล้วก็เพื่อนผม

สอง ทำไรกันอ่ะ ในห้องก็ได้นะครับ นี่มันโจ่งแจ้งไปมั้ยครับ (อายมากครับ ผมฟุบหน้าบนไหล่พี่เชเลย)
พี่เช ไอ่เชี้ยพวกมึง มาทำไมกันวะ
พี่เชน ติวไงสัส ติวหนังสือนะ ไม่ได้ติวเรื่องบนเตียง
ทุกคน 5555555
พี่เช สัส
พี่จา เดี๋ยวนี้น้องพี่เป็นขนาดนี้แล้วหรอเนี่ย
ผม ไอ่พี่บ้า >.<

ผมรีบลงจากตัวพี่เชแล้ววิ่งขึ้นบ้านเลย สักพักพี่เชตามมา

ผม ไม่ไปติวอ่ะ
พี่เช มันยังไม่เริ่ม มันจะติวกัน 11 โมง รอไอ่ยอกับไอ่ส้ม
ผม อ่อๆๆ
พี่เช เรามาต่อตะกี้กันได้มั้ย (พี่เชเดินกระเผกๆมาหาผม)
ผม ต่อไร ง่วงจัง
พี่เช พึ่งตื่นครับ อย่าตอแหลๆ
ผม หูยแรงอ่าาา
พี่เช ไม่ได้ๆ มีแฟนแรดต้องทำใจ
ผม กูแรดตรงไหน
พี่เช ทุกตรงแหละ ไปเอาออกเลยนะไอ่เหล็กดัดฟันเนี่ย กลับไปใส่แว่นอย่างเดิมไป (เดินมาหาผมแล้วจะดึงเหล็กผมออก)
ผม โอ๊ยไอ่เช กูเจ็บนะ!!
พี่เช ตั้งแต่มึงดัดฟันเลิกใส่แว่น กูรู้สึกว่ามีแต่คนเข้ามาหาเยอะจังนะ ไปเอาออกเลยไป
ผม แล้วมึงไม่ชอบไง (พี่เชนิ่ง)
พี่เช เออๆกูชอบ ก็ไม่อยากให้ใครเห็นนี่
ผม วันหลังมึงก็เอากูใส่หีบเอาไว้ดูคนเดียวดิ
พี่เช มึงประชดกูหรอ!!
ผม กูไม่ได้ประชด
พี่เช กูเห็นอยู่ว่าประชด
ผม อีเหี้ย.....เดี๋ยวนะ
พี่เช อะไร!!
ผม แล้วเราจะมาเถียงกันทำไม
พี่เช ไม่รู้
ผม เอ๊า!!
พี่เช เออเราจะเถียงกันทำไมวะ
ผม นั่นดิ (ผมกับพี่เชมองหน้ากัน)
พี่เช/ผม 5555555555
ผม ขำทำไม 55555
พี่เช ก็มันตลกอ่ะ 55555
ผม ไปข้างล่างกัน หิวละ
พี่เช ป้ะๆ ฮึๆๆ

พี่เชจับมือผมลงมาข้างล่าง กำลังจะลงบันไดเลย

พี่จา อ้าวๆๆ เสร็จไวจังวะ
พี่เช เสร็จเหี้ยไรล่ะ มาติวกันๆ
พี่เชน สนใจเรียนตั้งแต่เมื่อไหร่วะ
พี่เช ไอ่สัสเชน

พี่เชเดินไปนั่งกับเพื่อนๆเค้า ผมก็มานั่งกับพวกไอ่สองครับ ต้องติวกันสักหน่อยก่อนสอบ

สอง นัม
ผม ว่าจังได๋
สอง ตอนอยู่ศาลามึงจะทำไรกันอ่ะ
ผม มึงก็เห็นนี่สัส
โอ๊ด น่านๆๆกูว่าแล้ว
ผม น่านมันไกลนะ
พวกมัน อีสัส!!
ผม เอ๊า!!
วิว มึงกับพี่เชมีไรกันยังวะ
ผม ยัง
สอง ตอแหล กูเคยเห็นมึงเดินขาถ่าง
ผม รู้แล้วจะถามทำเหี้ยไร
โอ๊ด มันส์ป่าววะ
ผม อะไรมันส์
โอ๊ด ก็ป้าบๆอ่ะ (เอามือประกบกันแล้วกระทบกัน)
ผม สัส
โอ๊ด เอ๊ากูอยากรู้
ผม มึงอยากรู้มึงก็ลองสิ
วิว มึงไม่อายหรอวะที่คบกับพี่เชอ่ะ
ผม ไม่อ่ะ อายทำไม นี่กูคบกันมา3เดือนละ มึงพึ่งมาถามเรื่องคบกันเนี่ยนะ
พวกมัน ก็พวกกูอยากรู้นี่
ผม เออสัส
พี่เช ถามพี่ก็ได้นะ
พวกมัน อุ๊ย! (พวกมันหน้าเจื่อนเลย)
สอง มาตั้งแต่เมื่อไหร่พี่ (ยิ้มแห้งๆ)
พี่เช เมื่อกี้อ่ะ
วิว หมดคำถามละเนาะ (สะกิดอีกสองคน)
สอง ช่ายๆๆหมดละเนาะ 55555
โอ๊ด มาๆ มาติวกัน
พี่เช เบ๊บครับ
ผม ฮึ?
พี่เช เชหิวข้าวอ่า ไปกินข้าวกันก่อน
ผม จะติวอ่า หิวก็ไปกินดิ
สอง ไปก่อนก็ได้มึง เดี๋ยวกูเล่นเกมรอ
ผม เออๆๆ รอแน่นะสัส
พวกมัน เออ!!

แล้วผมก็ออกมาข้างนอกกับพี่เชกัน พี่เชก็ขับมาร้านพี่ดี้ (จำได้มั้ยครับ ย้อนไปอ่านเนาะ)

ผม ไหนบอกหิวข้าวอ่า นี่มันร้านเค้กนะ
พี่เช มาหาเพื่อนก่อนอ่ะ
ผม เพื่อน?
พี่เช ไอ่เดฟไง จำได้มั้ย (ผมคิดสักพัก)
ผม อ๋อที่หล่อๆใช่มั้ย
พี่เช เบ๊บ!!!
ผม จ๋าาา (พี่เชมองหางตาใส่ผม)
พี่เดฟ มากันละ อ่ะมึงเค้ก
พี่เช เออใจมาก เท่าไหร่วะ
พี่เดฟ แปปๆ อ่อ 590 ลดให้ 550
พี่เช อ้ะ (ยื่นตังค์จ่ายพี่เดฟ)
ผม เชซื้อให้ใครอ่าเยอะจัง
พี่เช พวกไอ่จานั่นแหละ
ผม อ่อๆ
พี่เดฟ เอ้านัม
ผม ครับพี่เดฟ (ยิ้มให้เค้า)
พี่เดฟ ยังไม่เลิกกันอีกหรอวะ
พี่เช สัสปากเสีย
ผม 5555555
พี่เดฟ อ้ะนัมพี่ให้ (ยื่นน้ำสตอเบอรี่ปั่นให้ผม)
พี่เดฟ นัมพี่ขอไลน์หน่อยดิ
ผม นัมไม่ได้เล่นอ่า
พี่เดฟ อ้าวทำไมล่ะ
พี่เช กูไม่ให้เล่น มีไรมั้ย นี่ก็ยืนอ่อยเค้าอยู่ได้ ไปขึ้นรถ

พี่เชก็ลากผมไปผมหันไปหาพี่เดฟ พี่เดฟทำปากประมาณว่า "ซวยแล้ว" ครับผม ผมซวยแน่ครับพี่

พี่เช อ่อยอยู่นั่นแหละ จะยืนจีบกันอีกนานใช่มั้ย ไม่คิดจะเห็นหัวเชเลยหรือไง บลาๆๆๆๆ (บ่นไปขยับรถไป)
ผม บ่นไรเยอะแยะเช นั่นเพื่อนเชนะ
พี่เช ก็เชหึงนี่ (จ้องหน้าผม)
ผม หึงไรนักหนา
พี่เช หึงก็หึงดิ เออถ้าหึงไม่ได้ต่อไปเชจะไม่หึงละ อยากทำไรทำเลย (ขึ้นคร่อมรถ)
พี่เช ขึ้นมาเส่
ผม ครับๆ (ขึ้นซ้อนข้างหลัง)
พี่เช ที่เดิม (พูดกดเสียง จะโหดไปไหนเนี่ย)

ผมลงจากรถแล้วเปลี่ยนไปนั่งข้างหน้า พอนั่งปุ๊บพี่เชก็ออกรถทันทีเลย จะขับเร็วไปไหน วัวตายควายล้มรึไงเนี่ย ร้อนก็ร้อนยังจะขับเร็วอีก แล้วอยู่ๆพี่เชก็จอดรถแล้วเอาแจ๊คเก็ตมาคลุมผมแล้วรูดซิบขึ้น เย่!!ผมไม่โดนแดดแล้ว 55555 แล้วพี่เชก็ออกรถ ขับไปสักพักพี่เชก็จอดรถลงแล้วปลดซิบออก

ผม มาเชเค้าช่วย
พี่เช (มองผมนิดๆก่อนจะยกเข้าไปเอง)

อะไรวะ งอลอีกละ ผมก็เดินต้อยๆๆตามหลังพี่เชเข้าไป แล้วทุกคนในบ้านก็มาเอาเค้กที่พี่เช ผมเดินไปข้างๆพี่เชแล้วสะกิด

ผม เชงอลเค้าหรอ
พี่เช อย่ายุ่งไป ไปนั่งเลยไป
ผม โห่เชเค้า.....
พี่เช ไปนั่ง (พูดกดเสียงแล้วหันมาจ้องผม ผมเดินหน้าหงิกมาหาพวกไอ่สองเลย)
สอง เป็นไร พี่เชงอลหรอ กูเห็นตั้งแต่เข้ามาละ
ผม อืม
วิว งอลเรื่องไรวะ
ผม กูคุยกับเพื่อนเค้าอ่ะ
พวกมัน แค่เนี้ย
ผม อือ
แล้วพี่เชก็วางเค้กที่หน้าผมชิ้นนึง
ผม เชหายงอลยัง
พี่เช (ไม่สนใจผม ไม่มองหน้าผม แล้วเดินไปนั่งกับพวกเพื่อนๆเค้า)

พวกผมก็นั่งติวกันต่อไป ผมหันไปมองพี่เชเป็นระยะๆ พอผมหันไป เค้าก็หันหนีผม เป็นอยู่อย่างนี้จนทุกคนใกล้จะกลับ พี่เชก็ขึ้นไปบนบ้าน ส่วนผมก็ส่งทุกคนข้างล่าง

ผม พี่จากลับแล้วหรอ
พี่จา อืม อยู่นี่อย่าดื้อล่ะ
ผม ครับพี่จา

ผมจุ๊บปากพี่จาแล้วพี่จาก็เดินขึ้นรถกลับบ้านไป ผมก็เดินกลับขึ้นมาบนห้องแล้วก็เดินไปหาพี่เช พอพี่เชเห็นผม แกก็ลุกเดินหนีผมออกไปที่ระเบียง

ผม เช!!! (ผมก็เดินไปหาเค้าที่ระเบียง)
ผม เชจ๋าาา
พี่เช (หันมามองผมนิดๆแล้วหันกลับไป)
ผม เป็นไรอ่า (กอดแขนพี่เช)
พี่เช ปล่อย
ผม เช!!!
พี่เช ปล่อย!! (กระชากแขนผมออก)
ผม โอ๊ยเป็นไรนักหนาวะเนี่ย แค่คุยด้วยไม่ได้ไปเอากันสักหน่อย จะงอลไรนักหนาวะ
พี่เช เออ!! (เดินเข้าไปในบ้าน)
ผม เอออะไร เอออะไร!!

ผมเดินเข้าไปหาพี่เชแล้วกระชากแขนกลับมา

ผม มึงเป็นไรห้ะ!! บอกกูซิ
พี่เช (เงียบ น้ำตาคลอเบ้า)
ผม ไอ้เช!!
พี่เช มึงเป็นเหี้ยไรล่ะ สนใจคนอื่นจังนะ อยากไปอยู่กับคนอื่นมึงก็ไปเลยไป!!
ผม อ๋อนี่มึงไล่กูหรอ
พี่เช เออกูไล่มึง อยากไปอยู่กับคนอื่นมึงก็ไปเลยไป
ผม เออกูไปแน่
พี่เช เออก่อนไปก็ช่วยเลิกกับกูก่อนล่ะ
ผม เออเลิกก็เลิก

ปาแหวนใส่พี่เช นี่เป็นครั้งที่สองละที่พี่เชไล่ผม แล้วผมก็ปาแหวนใส่เค้าแล้วเก็บเสื้อผ้า เก็บทุกอย่างออกจากบ้านนี้ พี่เชมองผมเก็บเสื้อผ้า ไม่ทำอะไรเลย แล้วผมก็โทรหาพี่จาให้มารับ ไม่นานพี่จาก็มารับผม แล้วเราก็กลับบ้านกัน

พี่จา ทะเลาะกันอีกแล้วหรอนัม
ผม ฮือๆๆพี่จา มันไล่นัมอีกแล้วอ่า ฮืออๆๆๆ
พี่จา เป็นไรกันอีกล่ะ
ผม มันงอลนัมอ่ะ หาว่านัมคุยกับคนอื่น แต่คนที่นัมคุยก็เพื่อนมันนั่นแหละ มันก็อยู่ด้วย มันยังมาหึงนัมอีกอ่ะ
พี่จา โห่เรื่องแค่นี้เอง แล้วทำไมถึงทะเลาะกันขนาดต้องหอบผ้าหอบผ่อนมาด้วยเนี่ย
ผม ดูแม่งดิ ไร้สาระอ่า นัมง้อแม่งแล้วแม่งก็ยังมาตะคอกใส่นัมอีกอ่ะ ฮือๆๆ
พี่จา ไม่ร้องๆนะไม่ร้อง (กอดผมแล้วโยกไปโยกมา)
ผม นัมไปนอนก่อนนะ พรุ่งนี้ต้องไปโรงเรียน
พี่จา พี่ไปส่งมั้ย
ผม ก็ดีนะ คืนนี้มานอนกับนัมนะ
พี่จา อืมๆ

แล้วผมก็ขึ้นมาอาบน้ำ สักแปปพี่จาก็มานอนกับผมเราคุยกันนิดหน่อยจนหลับไป เช้ามาพี่จาก็ปลุกผมแล้วเราก็ไปโรงเรียนกัน ผมก็แยกไปหาเพื่อนๆ

สอง นัมๆๆ
ผม มึงจะตะโกนทำไม นั่งอยู่แค่นี้เอง
สอง เอ้า
ผม เอ้าไร
สอง กูลืม
ผม เอ้า (มันก็นั่งคิดสักพัก)
สอง อ้อๆๆ กูคิดออกแล้ว พี่เชเค้า....
ผม ช่างแม่ง
สอง แต่พี่เชดะ
ผม โอ๊ยจะพูดถึงแม่งทำไม
สอง กูจะบอกว่าพี่เชเดินมานู่นอ่ะ

ผมหันไปมอง แม่งเดินมากันเป็นกลุ่มเลย แล้วเค้าก็เดินมาหาผม มาทำไมวะ

พี่เช คุยกันหน่อย
ผม คุยไร
พี่เช กูบอกให้มาคุยกันหน่อย!
พี่ส้ม ไอ่เช กูบอกว่าไง คุยกันดีๆไง
พี่เช เบ๊บครับ คุยกับเชหน่อยนะ
ผม กูไม่คุย ไปไหนก็ไปป่ะ เลิกกันแล้วนี่

ผมหันไปข้างๆเจอพี่แก๊บ ผมรีบวิ่งไปหาพี่แก๊บเลย

พี่แก๊บ นะ นัมๆๆ
ผม ไปกับนัมหน่อย

ผมลากพี่แก๊บออกมาจากโรงอาหารแล้วเราก็มาหยุดที่ตึกวิทย์

พี่แก๊บ นัม เรื่องวันนั้น
ผม ไม่เป็นไรพี่ นัมไม่โกรธหรอก
พี่แก๊บ พี่ขอโทษนะ
ผม ครับ

ผมมองข้างหลังพี่แก๊บ ก็เห็นพี่เชวิ่งมาพร้อมกับทุกๆคน

ผม พี่แก๊บ นัมขอจูบพี่นะ

ผมไม่รอให้พี่แก๊บตอบ ผมกดหัวพี่แก๊บลงมาจูบเลย แล้วพยายามเบี่ยงไปทางพี่เช ผมจูบสักพักผมก็ถอนปากออกแล้วหันไปมองพี่เช พี่เชมองผมโกรธๆแล้ววิ่งหนีไป ทุกคนก็มองผมอึ้งๆแล้วทยอยวิ่งตามพี่เชไปรวมถึงพี่จา....

ผม พี่แก๊บ นัมขอโทษนะ
พี่แก๊บ อืมพี่เข้าใจ
ผม งั้นนัมขอตัวก่อนนะ
พี่แก๊บ อืมๆ

ผมเดินขึ้นมาบนห้อง นั่งเงียบๆคนเดียวรอเวลาสอบ สักพักทุกคนก็ทบอยกันขึ้นมา ผมหันไปมองเพื่อนๆผม พวกมันไม่มองผมเลย ผมเลยนั่งสอบไปเงียบๆ คือมันไม่มีกะจิดกะใจจะสอบเลย จนเวลาพักกลางวัน ผมเดินลงมากินข้าวคนเดียว พอเจอทุกคนผมวิ่งเข้าไปหาแต่ทุกคนกลับเดินหนีผมไปหมด ผมเลยมานั่งกินข้าวคนเดียว กินก็กินไม่ลง พอหมดเวลาผมก็ขึ้นไปสอบภาคบ่าย พอสอบเสร็จผมโทรหาพี่จาตะกลับบ้านด้วย แต่โทรไปพี่จาก็ไม่รับ ผมเลยเดินไปที่โรงจอดรถ ก็ไม่เจอรถพี่จา สงสัยเค้าคงกลับบ้านไปแล้ว ผมเลยโบกรถกลับบ้านเอง พอถึงบ้านก็ไม่เจอใครเลย ผมเลยขึ้นไปบนบ้านแล้วอาบน้ำรอพี่จา สักพักได้ยินเสียงรถเข้ามาจอดที่บ้าน ผมวิ่งลงมาหาพี่จา แต่พี่จาไม่คุยกับผมเลย พี่จาเดินหนีผมขึ้นบันได แต่ผมรั้งพี่จาเอาไว้

ผม พี่จาเป็นไรอ่ะ ทำไมไม่คุยกับนัมเลย
พี่จา เราทำไรไว้ล่ะ พี่ไม่คิดเลยว่าเราจะแก้ปัญหาแบบนี้อ่ะ พี่บอกเลยนะ วันนี้พี่ไม่ชอบเลยที่เห็นเราทำแบบนั้น มันถูกแล้วหรอที่เราจะประชดไอ่เชมันแบบนั้นอ่ะ ถ้ามันทำบ้างนัมจะรู้สึกยังไง
ผม นัมขอโทษ (ก้มหน้าลง)
พี่จา ไม่ต้องมาขอโทษพี่ เราต้องไปขอโทษเช ถ้านัมกับเชยังไม่คุยกันดีๆแล้วปรับความเข้าใจกัน เราก็ไม่ต้องคุยกันอีก

แล้วพี่จาก็เดินหนีขึ้นไปบนบ้าน ทำไมอ่ะ ผมกลายเป็นคนผิดไปแล้วหรอ ผมทำไรก็ผิดไปหมด อะไรเนี่ย แล้วมันก็เป็นอย่างนี้อยู่สองวัน ทุกคนไม่คุยกับผมเลยจริงๆ พักกลางวันทุกคนดูมีความสุขซึ่งต่างจากผมเลย ที่นั่งมองพวกเค้าคุยกัน หัวเราะกันอย่างสนุกสนาน ทุกครั้งที่ผมจะไปขอโทษพี่เช แต่พี่เชดันเมินผมแล้วเดินชนผมจนผมติดกำแพง แล้วทุกคนก็เดินไปอย่างไม่สนใจผมเลยรวมถึงพี่จา เหมือนผมกลายเป็นอากาศสำหรับพวกเค้ายังไงไม่รู้ จนกระทั่งวันสุดท้ายของการสอบ ผมคิดว่าทุกคนคงไม่ต้องการผมแล้ว ผมเลยตัดสิในจะไปหาตาโดยที่ไม่บอกใคร ผมจองไฟท์บินของคืนวันนั้นเลย พอพี่จากลับมาเค้าก็เดินผ่านผมโดยไม่ทักกันสักคำ ผมเลยไม่ได้บอกเค้าว่าผมจะไปอยู่กับตา ผมโทรเบอร์แท็กซี่ให้มารับผมไม่นานแท็กซี่ก็มาแล้วผมก็ไปสนามบิน ผมไม่ได้เอาอะไรมาเลยนอกจากเอกสารที่ต้องใช้ระหว่างบินเท่านั้น จนกระทั่งมาถึงสนามบิน ICN ของเช้าอีกวันนึง

มาต่อละนะครับโผมมม ฮิฮิ ^^

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Mon Aug 29, 2016 11:56 pm

มาต่ออีกนะนัม.≧∇≦
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Tue Aug 30, 2016 4:39 am

HaWaithix พิมพ์ว่า:มาต่ออีกนะนัม.≧∇≦
คร้าบบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Tue Aug 30, 2016 9:23 pm

ติดตามครับ มาต่อเร็วๆน้าาา
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Aug 31, 2016 6:58 pm

chonla99 พิมพ์ว่า:ติดตามครับ มาต่อเร็วๆน้าาา
มาแล้วคร้าบบบ

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Numjaaa9 Wed Aug 31, 2016 7:00 pm

ผม หวัดดีครับตา
ตา เอ้า เอาเบอร์ที่นี่โทรมา อยู่นี่หรอ
ผม ครับ ตามารับหน่อยนะ
ตา โอเครๆ เดี๋ยวตาให้รินไปรับ
ผม ครับๆ
---------ผ่านไป 20 นาทีนิดๆ---------
? ยอนจาๆ มานี่เร็ว
ผม เอ้ามาแล้วหรอ

ผมวิ่งขึ้นไปในรถ นางเป็นลูกพี่ลูกน้องผมครับ เป็นคนที่นี่แท้แน่นอน แก่กว่าผมหกปี นางเป็นคน ขาวประมาณผม เตี้ยกว่าผมหน่อย
พี่ริน ไม่หนาวหรอ
ผม นิดหน่อยอ่ะ
พี่ริน ไปไงมาไงถึงมานี่ได้อ่ะ
ผม เครื่องบินไง
พี่ริน กวนเหมือนเดิมนะเรา แล้วมานี่ปิดเทอมแล้วหรอ
ผม ยังอ่ะ
พี่ริน แล้วมาทำไม (หันมามองผม)
ผม จะหันมาทำไม ขับรถไปเลยพี่ริน
พี่ริน แล้วมาทำไม ทำไมไม่เรียนให้จบก่อน
ผม เบื่อๆอ่ะ ปวดหัวด้วย อยากพักผ่อนสักหน่อย
พี่ริน อืมๆๆ

พี่รินก็ขับรถมาถึงบ้านของตาครับ

ผม หวัดดีครับตายาย (ยายผมเป็นคนไทยครับ ตาผมมีภรรยา 2 คน คนแรกเป็นคนที่นี่แต่เสียไปนานแล้วไม่ได้สมรสกัน ส่วนยายผมเป็นภรรยาคนที่สองครับ สมรสกันแล้ว)
ยาย มาไงล่ะเนี่ยห้ะ
ผม เครื่องบินไงยาย
ยาย เหมือนเดิมไม่เปลี่ยนเลย

ผมลงไปนั่งระหว่างตากับยายของผม

ตา มานี่บอกใครยัง
ผม ยังเลยครับ
ตา แล้วเรื่องที่เราจะมาเรียนนี่จะมาจริงๆมั้ย
ผม ผมขอคิดอีกหน่อยนะตา
ตา ตารู้ว่าเราไม่อยากมาเรียนนี่ใช่มั้ย
ผม ครับ
ตา ไม่ต้องมาก็ได้ ตาพูดไปงั้นแหละเผื่อฟลุ๊ค
ผม จริงๆผมก็อยากมานะ แต่ผมไม่อยากทิ้งพี่จาอ่ะ
ตา ก็มาเรียนนี่ทั้งคู่เลยไง
ผม ผมรู้ว่าพี่จาเค้าอยากเรียนที่ไทยมากกว่า
ตา แล้วฮยอนจาล่ะ
ผม เหมือนกันครับ แต่ยังไงผมก็มาหาตาได้บ่อยๆน้าาา
ตา แล้วแต่เราเลยแล้วกัน แล้วนี่ไม่หนาวหรือไงเนี่ย
ผม ไม่เท่าไหร่ครับ ใส่ฮีทเตอร์มาแล้ว
ตา อืมๆ อยากไปเดินเล่นมั้ย
ผม ไม่อ่ะ ผมอยากนอนมากกว่า เหนื่อยๆ
ตา งั้นไปพักผ่อนไป ห้องเราตาเตรียมไว้ให้แล้วนะ
ยาย เย็นนี้กินไรล่ะ
ตา ของโปรดหลานไงคุณ
ยาย นั่นสิเนาะ
ผม ตายายครับ
ทั้งสอง ฮึ?
ผม ผมจะมาบอกว่าผมมีแฟนแล้วนะ
ตา ก็ดีแล้วหนิ
ผม แต่แฟนผมเป็น.....เอ่อออ
ตา เป็นอะไร?
ผม เป็นผู้ชายครับ

ตากับยายมองผมอึ้งๆเลยครับ ผมหดหัวเลยสิลืมไปเลยว่าประเทศนี้ยังไม่ยอมรับเรื่องคบเพศเดียวกัน ตายแน่เลยกู!!

ผม ผมขอโทษครับผมขอโทษ
ตา ทำไม?
ผม ผมขอโทษนะครับตายาย
ตา ทำไม!!
ผม ขอโทษ ฮือๆๆ
ตา ทำไมไม่พามาแนะนำล่ะ
ผม ห้ะ? เมื่อกี้ตาว่าไงนะครับ
ตา ก็พามาให้ตาแนะนำไง
ผม ตารับได้หรอ
ตา ได้สิ เราไม่ได้เป็นเหมือนกฎของบ้านเมืองนี้นะ
ผม จริงหรอครับ
ยาย จริงสิแหม่หลานยาย มากอดทีมา

ผมมลุกขึ้นไปกอดตากับยายครับ

ตา วันหลังพามาให้ตาดูตัวด้วยนะ แล้วเค้าเป็นคนยังไงล่ะ

ผมก็เล่าเรื่องพี่เชให้ตากับยายฟังครับ เล่าคร่าวๆนะ เช่น ชอบหาเรื่อง เข้าห้องปกครอง ชอบทำร้ายผม 55555 ตอนแรกตาขึ้นนิดหน่อยคนครับ แต่ผมก็บอกไปว่ามันปรับปรุงตัวดีขึ้นเพราะผม ตาก็เริ่มผ่อนคลายลง

ตา ตาชักอยากเห็นแล้วสิว่าเค้าเป็นใคร
ผม แต่แย่หน่อยนะครับ เราเลิกกันแล้ว
ยาย จริงหรอ
ผม ครับ เลิกกันมาได้ 3 วันแล้ว
ตา แล้วเรายังเสียใจอยู่มั้ย
ตา มันก็อย่างนี้แหละ เรื่องความรักมันเป็นเรื่องของคนสองคน ยังไงมันก็ต้องมีเลิก มีทะเลาะกันเป็นธรรมดา จริงมั้ยคุณ
ยาย ใช่จ่ะ
ผม ผมง่วงแล้วอ่า งั้นผมไปนอนก่อนนะ
ตา ไปเถอะไป ไปพักผ่อนไป
ผม ครับ

ผมก็เดินขึ้นบ้านมาเลยแล้วหลับไป ผ่านไปหลายชั่วโมงครับ ผมก็ต้องตื่นขึ้นมาเพราะมีคนจ้องหน้าผมอยู่

ผม เฮ้ยตกใจหมด เข้ามาห้องผมได้ไง
พี่ซอง ห้องไม่ได้ล็อค พี่เลยเข้ามา

พี่ฮเยซองครับ ขอเรียกซองละกัน ลูกพี่ลูกน้องผม เป็นพี่น้องกับพี่ริน เราอยู่บ้านเดียวกันหมดเลย บ้านตาค่อนข้างใหญ่ (มากๆครับ)

ผม พี่ไปไหนมาอ่ะ
พี่ซอง เรียนดิ
ผม อืมๆ
พี่ซอง แล้วนี่ปิดเทอมยังเนี่ย
ผม ยังอ่ะ มาพักสมอง เดี๋ยวค่อยกลับไป
พี่ซอง อืมๆ แล้วนี่กินไรมายัง ไปกินไรกับพี่ป้ะ
ผม กี่โมงแล้วอ่ะ
พี่ซอง บ่ายสองเอง
ผม อืมไปก็ได้ หิวเหมือนกัน
พี่ซอง ป้ะๆๆ
ผม แปปนึงๆ อาบน้ำก่อน
พี่ซอง อืมๆ พี่รอล่างนะ
ผม ครับ

ผมอาบน้ำไม่นานครับเอาที่สบายๆก่อน อาบเสร็จก็ลงมาข้างล่างครับ

พี่ซอง ไม่เอาเสื้อโค้ชมาด้วยล่ะ
ผม ไม่เอาอ่ะ เดี๋ยวร้อน
พี่ซอง ตามใจละกัน

แล้วเราก็ออกมาเดินข้างนอกกันครับ อากาศกำลังโอเครเลย แล้วเราก็แวะซื้อไอติมข้างทางกัน

พี่ซอง ยอนจาเอาเหมือนเดิมใช่มั้ย
ผม ครับ (ทุกคนในบ้านจะเรียกผมว่ายอนจาครับ มีแต่ตาที่จะเรียกชื่อเต็มของทุกคนเพราะตาเป็นคนตั้ง ชื่อทุกคนต้องมีตัว ฮ. ครับ)

พี่เค้าก็ไปต่อแถวไม่นานครับ สักพักไอติมก็มา รสสตอเบอรี่รสโปรดผมเลย

ผม ไปไหนกันต่อดีอ่ะ
พี่ซอง ดูเสื้อผ้ากัน
ผม ป้ะๆๆ

แล้วเราก็ไปร้านเสื้อผ้ากันครับ มีลายเยอะมาก หลายแบบหลายสไตล์ครับ

พี่ซอง ยอนจาๆ เอาตัวนี้มั้ย (หยิบให้ผมดู)
ผม มันดูหนาไปนะ ไม่เอาอ่ะ ไทยร้อน
พี่ซอง เอ้าหรอ แล้วตัวนี้ล่ะ (ยื่นอีกตัวให้ผมดู)
ผม อืมม....สวยดีๆ
พี่ซอง งั้นเอาตัวนี้เนาะ
ผม ครับ

พี่ซองก็เดินไปจ่ายตังต์ครับ แล้วเราก็ออกจากร้านกัน

ผม ไม่เอาของมาด้วยอ่ะ
พี่ซอง ฝากเค้าไว้ก่อน กลับมาค่อยมาเอา
ผม อ่อๆ
พี่ซอง ยอนจาๆ
ผม ห้ะ?
พี่ซอง ไปในเมืองกัน
ผม ตอนนี้?
พี่ซอง อื้ม
ผม แล้วจะกลับมาทันข้าวเย็นมั้ย
พี่ซอง ทันดิ
ผม ไปก็ได้ๆ

แล้วพี่ซองก็พอผมไปหารถไปในเมืองกันครับ ไม่ได้มาซะนาน เปลี่ยนไปเยอะเลย

ผม พี่ซอง คนเยอะจังเนาะ
พี่ซอง ธรรมดาๆ
ผม กินไรกันมั้ย
พี่ซอง ร้านนี้มั้ย (ร้านนั่งชิวครับ)
ผม จะเอาแต่วันเลยหรอพี่
พี่ซอง บ้าหรอ เราก็ไปนั่งกินเค้กไง
ผม ก็ได้ๆ 5555

เราก็เข้าไปในร้านกัน แล้วก็สั่งของหวานไปครับ สักพักก็มาเสิร์ฟ

ผม แล้วพี่กลับไปเรียนตอนไหนเนี่ย
พี่ซอง พรุ่งนี้บ่ายโมงถึงเย็นอ่ะ
ผม อ่อๆ
พี่ซอง อร่อยมั้ยเค้กนั่นอ่ะ
ผม อื้ม
พี่ซอง ป้อนพี่หน่อยดิ (ผมก็ตักให้พี่เค้าครับ)
ผม อร่อยมั้ย
พี่ซอง มากกกกก
ผม หรออออออ

เรากินไปสักพักก็ออกมาเดินเล่นข้างนอกกัน

ผม คิดถึงที่นี่ที่สุดเลยยยย
พี่ซอง ไม่คิดถึงคนมั่งหรอ
ผม คิดถึงสิคร้าบบบ (กอดพี่ซอง)
พี่ซอง เบื่อคนปากหวาน
ผม แน่นอนครับ
พี่ซอง อยู่นู่นมีแฟนยังเนี่ย
ผม เอ่อ....พึ่งเลิกกันครับ
พี่ซอง เอ้าหรอ พี่ขอโทษนะที่ถามเรา
ผม ไม่เป็นไรพี่ ช่างมันเหอะ
พี่ซอง ป้ะ เดินเล่นกัน

พี่ซองจับมือผมแล้วเราก็เดินเล่นกันอยู่นานครับจน5โมงเย็น

ผม พี่ซอง5โมงแล้วนะกลับบ้านกัน
พี่ซอง หรอ เร็วจัง
ผม ป้ะ

แล้วเราก็เดินขึ้นรถเมล์จนมาถึงทางเข้าบ้าน

ผม พี่ซองถ้าสมมติว่าพี่มีแฟนแล้ว แฟนพี่ขี้หึงมากๆอ่ะพี่จะทำยังไง
พี่ซอง ต้องดูก่อนว่าแฟนเราเป็นคนยังไง
ผม (ผมก็เล่าเรื่องพี่เชให้พี่เค้าฟัง) เป็นแบบนี้ล่ะพี่
พี่ซอง แฟนเราเป็นผู้ชายหรอ? (ทำหน้าตกใจมาก)
ผม คะครับ
พี่ซอง อืมๆ (พยักหน้า)
ผม พี่รับไม่ได้หรอ
พี่ซอง ป่าวๆ พี่แค่คิดว่าบางทีแฟนเราก็ทำเกินไปนะ แต่พี่ว่าที่เค้าทำไปเพราะเค้าหึงเราไม่ใช่หรอ
ผม แต่มันก็เกินไปนะพี่
พี่ซอง ก็ใช่ แต่พี่ว่าแฟนเราเคยเป็นนักเลงมาก่อน มันก็ต้องมีบ้างที่อารมณ์จะขึ้นง่าย แต่สุดท้ายเค้าก็ระงับตัวเองได้ไม่ใช่หรอ
ผม แต่...
พี่ซอง เชื่อพี่ดิ ที่พี่ฟังเรามา เค้าดีกับเรามากเลยนะ ถึงแม้จะมีข้อบกพร่องเยอะไปหน่อย แต่ทุกอย่างเค้าก็ทำเพราะเราทั้งนั้น
ผม หรอครับ (พี่ซองจับหัวผม)
พี่ซอง กลับไปคุยกับเค้าดีๆนะ
ผม แต่ผมบอกเลิกเค้าไปแล้วอ่ะ
พี่ซอง อ้าว อืมม.....ถ้าเรารักเค้า เราก็ต้องไปขอโทษ ขอคืนดีเค้านะ
ผม ครับ

แล้วเราสองคนก็กลับบ้านกัน ไปถึงทุกคนก็กลับบ้านกันหมดแล้วครับ

ผม อ้าวหวัดดีครับทุกคน
ทุกคน ฮยอนจา . พี่ยอนจา บลาๆๆๆๆ
ผม เยอะๆ เยอะละทุกคนเลย อยู่แค่นี้ ตะโกนซะ

แล้วเราก็ไปโต๊ะกินข้าวกันครับ ที่บ้านตามีแต่เด็กๆแล้วก็พี่ๆครับ ส่วนพวกพ่อแม่ของคนอื่นๆก็แยกย้ายไปทำงานกัน ในนี้ตาจะรักผมมากว่าทุกคนครับ เพราะผมเป็นคนเดียวที่ตาเลี้ยงมาตั้งแต่เด็ก
ขอแนะนำสมาชิกนะครับ มีกันทั้งหมด 8 คนครับ ก็มีตา ยาย พี่ริน(ผู้หญิง) พี่ซอง(ผู้ชาย) พี่โฮ(ผู้ชาย) วา(ผู้ชาย) เจ(ผู้ชาย) แล้วก็ฮวา(ผู้หญิง) ผมเรียงระดับอายุละนะครับ วากับเจอายุเท่าผม ทุกคนขาวหมด ผู้ชายจะสูงกว่าผมทุกคนครับ ผู้หญิงก็จะเตี้ยกว่าผมหน่อย ส่วนพี่จากับแม่ไม่มีชื่อที่ตาตั้งเพราะเกิดไทยกัน นี่แหละครับครอบครัวตระกูลจอง 55555
ฮวา พี่ยอนจามายังไงคะ
ผม เครื่องบินไง พี่ว่ายน้ำมามั้ง (ทุกคนก็หัวเราะกัน)
ฮวา โห่ไรอ่า
ผม เครื่องบินไง
ฮวา ค่าาา
ตา มาๆๆกินข้าวกันก่อนค่อยคุยกัน
ทุกคน ครับ/ค่ะ

แล้วทุกคนก็กินข้าวกันครับ ต่อด้วยของหวาน ในบ้านนี้มีผมกินเยอะที่สุดครับ แต่กลับผอมสุด 55555 พอกินเสร็จก็ไปนั่งเล่นที่โซฟากัน

Numjaaa9
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 4 จาก 13 Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 11, 12, 13  Next

ขึ้นไปข้างบน