G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รุ่นพี่จอมโหด

Tangmo_momo
game
zero1
Jame_JM
inu_showstep
Mariew_dietzenn
chonla99
ซุยเอง
FHIUAN
korn7
fcsunaree
Lisablackpink
Gpicasso
fortune_ari
0909985781
Zebra01
nuzsu
HaWaithix
Widowmaker
jeny jenisa
Puriku474
aotty
TAnChyZ4u
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
Mariew_dietzen
Numjaaa9
8934tar
31 posters

หน้า 6 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 6 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Wed Sep 28, 2016 10:43 pm

ติดตาตามครับมาต่อเร็วๆน้า
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ขึ้นไปข้างบน Go down

รุ่นพี่จอมโหด  - Page 6 Empty Re: รุ่นพี่จอมโหด

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Thu Sep 29, 2016 11:31 pm

มาต่ออีกนะคับริว
ฝันดีคับริว
Beginners [F]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Sat Oct 01, 2016 7:44 pm

วันนี้จะต่อดีไหมหนออออ

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sat Oct 01, 2016 8:57 pm

ลีลาตลอดอะมาริว
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Sat Oct 01, 2016 9:38 pm

มาต่อเถอะะะะะะะ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Sat Oct 01, 2016 9:55 pm

ต่อครับ
ผม : อืมๆ นอนเถอะ พรุ่งนี้เขาไปโรงแรม
แต้ม : เขาไปด้วย อยากไปเที่ยว
ผม : ต้องนั่งเรือออกไปนะ
แต้ม : คร้าบบ นอนเถอะ
ผม : ฝันดีนะ
แต้ม : ฝันดีครับ
จนเช้า
ผม : แต้มตื่นดิ ไปโรงแรมไหม (งัวเงียอยู่)
แต้ม : อืม ไปคร้าบ
ผม : ไปก็ตื่นดิ นอนอยู่ได้
แต้ม : ตัวเองก็ลุกขึ้นดิ
ผม : ไปอาบก่อน
แต้ม : ไปอาบพร้อมกัน
ผม : ม่ายยยยย ขออีกแปบ
แต้ม : ไม่ลุกขึ้นจับเย็ดจริงๆด้วย
ผม : อือ เอาดิ ไหวก็เอา
แต้ม : ได้ๆ
แต้มก็เริ่มมาจูบปากแล้วไซด์ไปที่ต่างๆ
ผม : หยุดเลยๆ เมื่อคืนแผลยังไม่หาย
แต้ม : ก็เห็นท้านิ ไปๆอาบน้ำกัน
ผม : อืมม อุ้มไปหน่อย
แต้มก็อุ้มไปห้องน้ำ เราก็อาบน้ำ แต่งตัวกัน
แต้ม : ตัวเองเอารถใหญ่ไปเนอะ
ผม : แล้วแต่อะ
แต้ม : ไปกันเถอะ
ผม : แล้วรู้ทางหรอ
แต้ม : ไม่อะ ตัวเองบอกดิ
ผม : อ่าเค
เราก็เดินทางกันไปโรงแรม จนถึงเรือข้ามฝั่ง
แต้ม : เอ้า ตัวเองทำไมไม่ไปเรือที่เขาบริการอะ
ผม : ไม่ไปอะ เดี่ยวเขาโทรหายายให้คนขับเรือมารับ
ผมก็โทรหายาย รอจนคนขับเรือมา
แต้ม : สปีทโบ๊ทเลยหรา
ผม : ใช่ดิ ยายซื้อเอาไว้ มันสะดวกหน่อย ไม่ต้องรอ ไปกันเถอะ
เราก็นั่งเรือจนมาถึงโรงแรม
แต้ม : ทำไมใหญ่จัง !
ผม : อืม ปกติอะ
แต้ม : ปกติที่ไหนนี่มันเกือบทั้งเกาะ 555
ผม : แต่เหนื่อยหน่อยมันกว้าง
แต้ม : หู้วว มีเมียรวย 555
ผม : กวนตีนนน ขึ้นไปข้างบนกันเถอะ
แต้ม : ครับๆ
เราก็ขึ้นไปข้างบน สวัสดียายเสร็จ ก็ไปห้องพักของเรากัน
แต้ม : สบายจัง วิวก็สวยวันหลังพามาเที่ยวบ่อยๆนะ
ผม : อืมม ได้ดิ สบาย
แต้ม : เขาขอนอนซักพักได้ไหม มึนหัว
ผม : เครๆ งั้นเขาออกไปข้างนอกก่อนนะ มีไรก็โทรหาได้ เขาอยู่ที่เคาท์เตอร์ ส่วนคีย์การ์ดอยู่โต๊ะโททัส
แต้ม : เคครับ
ผมก็ออกมารับแขกข้างนอก คอยพูดคุยกับแขกต่างชาติ ถือว่าเป็นงานที่ท้าทายสนุกดี
จนเย็นผมก็เข้าไปปลุกแต้ม
ผม : อ้าวเหี้ย คีย์การ์ดอยู่ในห้อง
ผมต้องเดินไปที่เคาท์เตอร์เพื่อเอาคีย์การ์ดอีกรอบ !เสร็จแล้วก็ไขประตูเข้าไป
ผม : แต้มม
แต้ม : ครับตัวเอง
ผม : อาบน้ำอยู่หรา
แต้ม : อืม ใช่ๆ รอแปบ
แต้มก็อาบเสร็จ ผมก็ชวนไปกินข้าว
ผม : แต้มไปกินข้าวปะ ที่ห้องอาหาร
แต้ม : เคครับบบ
เราก็ไปกินข้าวที่ห้องอาหาร
แต้ม : ตัวเองไปนั่งรอดิ เดี่ยวเขาทำให้
ผม : ครับ ผมก็ไปนั่งรอ แล้วสายตาไปสะดุดกับฝรั่ง ตาสีฟ้า ขาว สูงประมาณ 180 ได้มั้ง ผมทอง สเปคมาก ผมนั่งมองจนได้ยินเสียงคนแรก
แต้ม : ไอ้ริว กูไม่อยู่แค่นี้เหล่เลยระมึง
ผม : โหยย ไร เขานั่งมองทะเลต่างหาก
แต้ม : อ่อหราาา
ผม : ใช่ดิ
แต้ม : เอาไป ของที่ชอบ กินเสร็จแล้วไปเดินเที่ยวกัน
ผม : ครับๆ
เราก็กินกันเสร็จ เดินลงไปทะเลกัน
แต้ม : ตัวเองขึ้นหลังเขาดิ
ผมก็ขึ้นบนหลังแต้ม
แต้ม : ทำไมหนักขึ้นจัง
ผม : งั้นก็ปล่อยดิ
แต้ม : ถึงจะหนักยังไงเขาก็รัก
แต้มก็เดินริมหาดไปเรื่อยๆ
แต้ม : ตัวเองรู้ไหมเขารักตัวมากแค่ไหน จำวันแรกที่เราเจอได้ไหม เขาไม่รู้จะเริ่มเข้าหาตัวเองยังไง เขาเลยต้องใช้วิธีนักเลง แต่น่าเสียใจที่ตัวเองต้องเจ็บตัว แต่มันก็คุ้มที่ทำให้เขามีมันมาทักวันนี้ (เคยถามกูบ้างไหมคุ้มหรือไม่คุ้ม -//- )
ขอบคุณตัวเองนะที่คอยอยู่กับเขาไม่ว่าจะทุกข์หรือสุข เขาสัญญาเขาจะไม่ทิ้งตัวเอง มีปัญหาอะไรเขาจะผ่านไปด้วยกัน สัญญา
ผม : อะอืมม ฮือออออ
แต้ม : เอ้า ร้องทำไม
ผม : เขาก็ขอบคุณนะที่อยู่กับเขาไม่ว่าเขาจะทำตัวยังไง งี่เง่าขนาดนั้น เขาผิดหรือถูกตัวเองก็ง้อเสมอ
แต้ม : เขารู้ไง ตัวเองชอบการง้อ มันทำให้ตัวเองดูมีค่า ทำให้ตัวเองรู้สึกว่าเขาแคร์ เขาสนใจตัวเอง ทุกการกระทำทำไปมันมีเหตุผลจริงไหม
ผม : อืม เขาสัญญานะจะไม่ทิ้งตัวเองไป สัญญา
แต้ม : ครับ ขอบคุณนะ
ผม : กลับกันเถอะ ยุงเยอะละ
แต้ม : อะลงก่อน
ผมก็ลงจากหลัง แต้มก็เอามือมาเช็ดน้ำตาให้
แต้ม : คราวหลังอย่าร้องอีกนะ เขารู้สึกไม่ดีที่เก็นน้ำตาตัวเอง มันเหมือนเขาดูแลตัวเองได้ไม่ดี
ผม : ร้องดีใจกับร้องเสียใจมันต่างกันนะ
แต้มก็จูบปากผม เราก็ยืนแลกลิ้นกัน
ผม : กลับกันเถอะ
แต้ม : ค่อยไปต่อที่ห้องนะ ค้าง
ผม : พอเลย ยังเจ็บอยู่
แต้ม : ไรว่ะ ทำเบาๆละเมื่อคืน
ผม : ว่ะกับไคร ?
แต้ม : เปล่าครับบบบบบ -//-
เราก็กลับห้องกัน ผมกับแต้มก็อาบน้ำกัน
เราก็ลงนอนที่เตียง
แต้ม : เออตัวเอง ตัวเองอยากเรียนวิทย์เคมีใช่ปะ ?
ผม : อืมใช่ เขาว่ามันท้าทายดี
แต้ม : แล้วทำไมไม่เรียนหมอเหมือนแม่
ผม : ไม่เอาอะ ไม่ชอบ อีกอย่างเขาอารมณ์ร้อน ชอบใส่อารมณ์ เดี่ยวไปใส่อารมณ์กับคนไข้ ตายกันพอดี
แต้ม : เออ จริงด้วย
ผม : แต่เขาก็อยากเรียนวิทย์กีฬาด้วย อยากไปเรียนที่ ม.บู
แต้ม : แต่พี่เขาบอกว่าเรียนวิทย์กีฬาระวังเสียประตู
ผม : ก็ดีดิ 555
แต้ม : กวนตีน อยากแดกโปรตีนไหม
ผม : กล้าก็เอาดิ กูผัวมึงนะ
แต้ม : หราา เมื่อคืน เอ๊ะหรือทุกคนที่โดนเสียบ
ผม : ไอ้เหี้ยปากหมา เออ เขาเห็น ม.บู วิทย์กีฬาหล่อไทั้งนั้น อยากได้ 5555
แต้ม : มึงก็ไปเอากับมันดิไอ้เหี้ยมาเอากับกูทำไม
ผม : ก็ดีเนอะ (ผมพูดเชิงหยอกล้อ)
แต้ม : ไปเลยไอ้เหี้ย ยังไม่หยุดร่าน ทำตัวเป็นกะหรี่อยู่ได้
ผม : กูแค่ล้อเล่นปะ มึงแม่งบ้าหาเรื่องแต่ทะเลาะ
แต้ม : ถ้ากูหาเรื่องทะเลาะทุกวันก็เลิกไปดิ จะได้ไม่ลำบากใจ เลิกไปเลย คนแลบกูอะ กูก็ทนอยู่กับมึงเหมือนกัน ไปเลย
ผม : อ่อ มึงทนอยู่ชะ ? ได้ๆ มึงทำให้กูรู้แล้วละ พอละ กูเหนื่อย แล้วช่วยลืมคำสัญญาไปด้วยนะ มึงแค่ต้องการแค่ตัวกู มึงแค่ต้องการเอาชนะพี่ณะเท่านั้นเอง มึงไม่เคยรักกูจริงเลยไอ้เหี้ย ฮือออออออ ถ้ามึงเห็นกูเป็นตัวตลก มึงก็เลิกนุ่งกับกู เลิกตามกู เลิกมาหากู เลิกทุกอย่าง ต่อไปนี้กูจะทำอะไร กูจะไปเอากับไครก็เรื่องของกู
แต้ม : มึงพูดแบบนี้มึงได้กับไอ้ณะแล้วใช่ปะ
ผม : เออ ทำไม มึงเสือกไรด้วย
แต้ม : แต้มก็ผลักผมลงไป จนหลังมันชนกับขอบเตียง แต่ดีที่มันมีผ้าน่วมปิดอยู่เลยเจ็บไม่มาก
ผม : โอ๊ยยยยย ผมร้องให้หนักกว่าเดิมเลย แต้มมันจะเข้ามา
ผม : ไม่ต้องเข้ามา ไม่ต้องถูกตัวกู มึงกับกูไม่ได้เป็นไรกัน เหลือแต่ฆ่ากูเท่านั้นแหละที่มึงไม่ทำ
แต้ม : มึงอย่าคิดว่ากูไม่กล้า มึงอย่าท้า
ผม : ทำดิ ในเมื่อมึงไม่ได้รักกูอยู่แล้ว มึงหวังเย็ดกูแค่นั้นเอง
แต้มก็เข้ามาบีบคอ แต่ไม่แน่นมาก ประมาณว่าขู่
ผม : เอาเลย เอาให้ตายไปเลย ฮืออออออ
แต้ม : โธ่เว้ย มันก็เตะเก้าอี้แล้วออกจากห้องไป
ผมก็เจ็บนะ แต่ต้องลากสังขารไปที่โทสับให้พี่ที่เคาท์เตอร์มารับ
ยาย : ริวเป็นไร ไครทำลูก
ผม : ไม่มีไรหรอกครับยาย ผมล้มนะครับ
ยาย : เจ็บตรงไหนไหม
ผม : หลังครับ โดนขอบเตียง
ยาย : ไปโรงบาลเถอะ
ผม : ครับๆ
ยายก็พามาโรงบาล
ยาย : เดี่ยวยายโทรหาแม่ให้แม่มาเฝ้านะ
ผม : ครับยาย
ยายก็ออกไปโทรหาให้แม่มารับ จนแม่เข้ามา
แม่ : ไปทำอีท่าไหนละ
ผม : ล้มนะแม่ หลังเลยไปโดนับของเตียง แต่ดีหน่อยที่มีผ้านวม
แม่ : ถ้าลงหนักเป็นอัมพาตแน่
ผม : หราแม่ เกือบตายแล้วอะดิ
แม่ : ยังกวนเหมือนเดิม !!! เดี่ยวแม่โทรหาแต้มละกัน ให้มาเฝ้า
ผม : ไม่ต้องไปรบกวนมันก็ได้แม่
แม่ : ทำไมละทะเลาะไรกันอีก
ผมไม่อยากบอกครับ เดี่ยวมันจะมีปัญหา แม่ยังไม่ทำผมขนาดนี้เลย
จนแต้มมา ผมก็หันหลัง แต่ตอนหันหลัง มันเจ็บอะดิ ลืมไป
ผม : โอ๊ย !!!
แต้ม : ตัวเองเป็นไร
ผม : ออกไป ไม่ต้องมายุ่ง ผมพูดแบบเฉยๆ หน้าตาเฉยๆ
แต้ม : มันก็เดินออกไปนั่งที่โซฟา ผมก็นอน จนกลางดึกผมปวดฉี่ ผมก็กดเรียกพยาบาลให้มาพาไปห้องน้ำ
พยาบาล : น้องค่ะ ค่อยๆลุกขึ้นนะค่ะ เดี่ยวมันอีกเสบ
ผม : ครับพี่
ผมก็เข้าห้องน้ำเสร็จ แล้วก็ขึ้นเตียง
พยาบาล : ทำไมน้องไม่ปลุกผู้ชายที่นอนตรงนั้นหราค่ะ
ผม : ผู้ชาย ? ผู้ชายไหนครับ ?
พยาบาล : ที่โน่นตรงโซฟาไงค่ะ นอนอยู่นะ
ผม : พี่อย่าอำครับ ผมไม่สนุก ไม่เห็นมีไครเลย
พี่พยาบาลด็หน้าเหวอเลยอะครับ 555
พี่เขาก็รีบออกไป จนเช้าพยาบาลก็เอาโจ้กมาให้
ผม : พี่ครับ ไม่ต้องก็ได้ครับ เดี่ยวให้แม่ซื้อมาให้
พยาบาล : ได้ค่ะๆ
ผมก็โทรหาแม่ ให้แม่ซื้อโจ้กมาให้
แม่ : อะลูกโจ้ก ไม่ใส่ขิง
ผม : ขอบคุณครับแม่
แม่ : แต้มเอาไปแกะใส่ถ้วย แล้วป้อนน้องซิ
ผม : แม่ป้อนผมนะๆ
แม่ : อย่าทำตัวเป็นเด็ก แม่ต้องไปทำงาน
ผม : แม่อะ
แต้มก็เดินไปหยิบถ้วยแล้วแกะใส่ถุง แล้วมาป้อนผม
แต้ม : อะตัวเองกินดิ ตักมาจ่อที่ปาก ผมก็เอามือปัดทิ้ง
ผม : หยุดยุ่ง หยุดตามเราซักที
แต้ม : ขะขอ
ผม : หยุด ริวรู้พี่จะพูดอะไร เก็บไว้ใช้กับคนที่พี่รักจริงๆเถอะ ผมมันคงไม่สำคัญหรอก แล้วต่อจากไปนี้หยุดยุ่งกันซักที ผมขอ
แต้ม : งั้นก็กินข้าวต้มก่อนเถอะ จะได้กินยา
ผมปัดถ้วยทิ้งเลยครับ
ผม : ก็บอกว่าอย่ายุ่งไง
จนมีคนเปิดประตูเข้ามาผมถึงกับตะลึงหรือจะเสียใจ ดีใจดี ? ....

มาต่อให้แค่นี้นะครับ

ตั้งหัวข้อ by inu_showstep Sun Oct 02, 2016 12:53 am

ต่อน้อยไปครับ ขอ 500 บรรทัด ^O^

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Sun Oct 02, 2016 10:03 am

ค้างงงงงง ลุ้นอยู่นะครับบบบบ
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Sun Oct 02, 2016 1:44 pm

ก่อนจะพูดหรือทำอะไรคิดให้ดีก่อนนะครับ ว่างๆก่อมาลงอีกนะครับรออ่านยุ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by korn7 Sun Oct 02, 2016 3:29 pm

ปล่อยให้รออีกแระอ่าาาา
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Wed Oct 05, 2016 10:59 pm

ตอนนี้สถานะผมกับแต้ม คือเราเลิกกันแล้วนะครับ เนื่องด้วยสาเหตุอะไรก็แล้วแต่ แต่ทุกคนต้องมีหน้าที่ ต้องมีจุดเปลี่ยนแปลงของชีวิต ผมไม่ขอบอกสาเหตุที่ทำให้เลิกเนอะ มันจะทำให้เสียหายทั้งสองฝ่าย อีกอย่างแต่ละฝ่ายก็มีเหตุผลเป็นของตัวเอง ทุกการกระทำย่อมมีเหตุผลของมัน ในเมื่อต่างเลือกที่จะไปกันแล้ว ก็แล้วแต่ ส่วนเรื่องผมกับแต้มจะไม่ขอต่อเพื่อตอกย้ำอดีตอีกแล้วนะครับ แต่ถ้าผมมีรักใหม่ หรือคนใหม่ก็จะมาต่อให้

ฝันดีครับ
1 Y 5 M

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Wed Oct 05, 2016 11:51 pm

(╥_╥)ยังไงก็สู้ๆนะริว...เป็นกำลังใจให้...ถ้ามีเรื่องราวก็มาอัพเดทบ้างนะ (*>.<*)
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Thu Oct 06, 2016 10:52 am

ไม่อยากให้จบแบบนี้เลย เห็นแล้วเศร้า :'(
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Sat Oct 08, 2016 2:19 pm

พี่ริว ถ้าเหนี่อยหรือท้อ กัส คนนี้ จะให้กำลังใจ ถ้าเจอ อะไร มา อยากให้พี่รู้ว่า ทุกๆคน จะเป็นกำลังใจให้พี่ พี่ริว ต้องสู้ๆ ต่อไปนะค่ะ
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Wed Oct 12, 2016 2:27 pm

ตอนนี้ผมมีรักใหม่แล้วเนอะ ไว้จะมาเล่าเรื่องผมกับพี่เจมส์ให้ฟังน้า แล้วไม่ต้องสงสัยว่าทำไมมีเร็วจัง ซึ่งผมกับพี่เจมส์ก็คุยกันมาซักระยะ ทำไมถึงต้องคุยกันตอบคบกับแต้มนะหรา หลายใจไปป่าว ตอบเลยไม่ครับ เพราะก่อนจะเลิกซักประมาณ 2-3 อาร์ทิตย์ แต้มมันก็เปลี่ยนไปจากเดิมแล้วละ ผมก็ทำใจไว้แล้ว จึงเปิดใจที่จะคุยกับคนใหม่ไปด้วย อย่างที่บอกละครับ ทุกคนย่อมมีเหตุผลของการกระทำเป็นของตนเอง ในเมื่อวันนี้เขาไม่ได้เลือกเรา เราก็อย่าฝืน เอาจริงๆ ผมเป็นคนไม่ค่อยเศร้าอยู่แล้วละ ในเมื่อเขาหมดรักเราก็ไม่ควรยื้อ อยู่กันต่อไปก็เจ็บต่อไป ทนออกมาหาคนใหม่ที่เขารักเราดีกว่า ถามว่าคิดถึงมันไหม ทุกวันนี้ยังคิดถึงนะ คิดถึงการกระทำที่ทำด้วยกัน คิดถึงเวลา คิดถึงสถานที่ คิดถึงความรู้สึกเดิมๆ แต่ดีหน่อยที่มีพี่เจมส์เข้ามาดูแล ผมว่าพี่เจมส์นี่โอเลยละ ต่างจากแต้มเลย ไว้หายขี้เกียจจะมาเขียนให้น้อ
ปล. จะตั้งกระทู้ใหม่ดีไหม ?

ตั้งหัวข้อ by Zebra01 Wed Oct 12, 2016 4:15 pm

วัยรุ่นจริงๆ รักไวเลิกไว

Zebra01

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Oct 12, 2016 7:11 pm

ตั้งใหม่มาบอกด้วยนะครับ. รออ่านครับ
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Wed Oct 12, 2016 7:22 pm

รออ่านอยู่น้าาาาาา สู้ๆพี่ริว
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by fcsunaree Wed Oct 12, 2016 8:58 pm

พี่ริว กัสยินดีกับรักครั้งใหม่นะ เออ พอพูดถึง เรี่องนี้ นึกถึงเพลง ร้องไห้เทียมๆ ของ สุนารี ราชสีมา เนื้อหา คล้ายๆกับชีวิต พี่ริวมาก ลองไปฟังดูนะ https://youtu.be/Tpj2T-xhNnI
fcsunaree
fcsunaree

ตั้งหัวข้อ by korn7 Thu Oct 13, 2016 2:11 pm

อะอะ รออ่านๆๆ #ทีมมาริว #ริวเจมเอฟซี
korn7
korn7
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by HaWaithix Fri Oct 14, 2016 1:19 am

เย้ๆ ยินดีกับรักครั้งใหม่ด้วยนะริว...ไงก็มาเขียนต่อนะ
HaWaithix
HaWaithix
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Fri Oct 14, 2016 4:48 pm

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Fri Oct 14, 2016 8:41 pm

มาต่อเร็วๆๆนะคับ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 24, 2016 12:21 pm

เดี่ยววันนี้จะต่อให้น้อ เริ่มเรื่องที่ผมกับพี่เจมส์เลยก็แล้วกัน

ตั้งหัวข้อ by Mariew_dietzenn Mon Oct 24, 2016 6:12 pm

มาต่อกันเลยครับ
หลังจากที่ผมเลิกกับแต้มไปแล้ว ช่วงนั้นก็ซึมๆนิดหน่อย เป็นเรื่องธรรมดาเนอะ ที่คบกันมาปีกว่า แล้วมาเลิกเพราะเรื่องไม่เป็นเรื่อง แต่ก็ช่างเถอะ ในเมื่อเลือกกันแล้ว ก็อย่าไปคิดถึงมัน จริงๆผมกับพี่เจมส์ก็คุยกันมาซักระยะแล้วละ เพราะอะไรนะหรา เพราะผมสังเกตุว่าแต้มมันไม่เหมือนเดิม เอาละมาเข้าเรื่องกันเลย

วันนั้นผมอยู่ที่โรงแรมครับ ซึ่งอยู่ช่วยงานยายที่โรงแรมยาย ดีกว่าอยู่เฉยๆ ผมก็เข้าเฟส เปิดโน่นเปิดนี่ดู แล้วก็อัพตัสว่า 'โสดจีบหน่อย' แล้วก็มีคนมาไลท์ มาเม้นกระจาย เพื่อนก็สงสัยกันทำไมถึงโสด ผมก็บอกไปตามเหตุการณ์ จนมีพี่คนนึงทักมา
Jame : ดีครับ น่ารักเนาะ
ผม : แฮ่ๆ ไครๆก็ชมแบบนี้นะ
Jame : โสดหราเราอะ
ผม : โสดดิ ไม่โสดจะอัพตัสหรา
Jame : กวนอีก เดี่ยวจีบซะเลย
ผม : 555 จีบติดก็เอาดิ
Jame : จีบแน่ หึๆ
ผม : โอเคๆ งั้นทำงานก่อนนะ ค่อยคุยกันใหม่
ผมก็เข้าไปดูรูป คือแบบหล่อมาก 5555 สเปคอ้ะ ผมก็นั่งทำงานไป แล้วกลับบ้าน อาบน้ำ แต่งตัวกำลังจะนอน พี่เจมส์ก็ทักมา
Jame : ดีครับ แฟน
ผม : หยอดจังวะ
Jame : ไม่ได้หยอด อีกหน่อยก็เป็น
ผม : จ้า อีกหน่อยก็เป็น
Jame : ทำไรครับ
ผม : กำลังจะนอน
Jame : โห่ นอนเร็วจัง
ผม : ก็เหนื่อยไง พี่นี่น่ารักเนาะ มาจีบผมทำไมอะ 555 ผมไม่น่ารักหลอก
Jame : พี่เคยเห็นเราแล้ว
ผม : ห๊ะ เห็นที่ไหน
Jame : เคยคบกับไอ้แต้มมาก่อนใช่ปะ
ผม : ช่ายยยย
Jame : พี่ติดตามเรามาซักระยะนึงแล้วหละ แต่เห็นว่ามีแฟนก็เลยไม่กล้าเข้าไปยุ่งรอให้โสดก่อน
ผม : ตอนนี้ก็โสดละปะ
Jame : อ่อย
ผม : เรื่องจริง แล้วไงต่อ เจอผมที่ไหน
Jame : ที่โรงแรมไง
ผม : โรงแรมยายผมอะนะ
Jame : ใช่ดิ เราอะน่ารักมากเลยรู้ไหม
ผม : ปากหมา โทษๆ ปากหวาน 555
Jame : ว่างป่าว
ผม : ว่างๆ ทำไมหรา
Jame : เอาไอดีมาดิ เดี่ยวคอลไป รับด้วย
ผม : เอางั้นเลยหรา เขิลเว้ย
Jame : กล้าๆหน่อย
ผม : xxxxxxx_xxxxxx เอาไป
พี่เจมส์ก็แอดไลน์มา แล้วโทรมาเลย ผมก็กดตัดสาย 3-4 รอบ
Jame : จะรับไหม ไม่รับก็ไม่โทร ไม่กวน
คือกูผิดเลย แล้วทำไมกูต้องกลัวกับคำพูดมึงด้วยเนี่ย
ผม : รับครับ รับ
แล้วผมก็รับ
Jame :น่ารักจัง
ผม : ไม่เห็นจะน่ารักเลย
Jame : พรุ่งนี้ว่างป่าว
ผม : ว่างนะ ทำไมอ้ะ
Jame : เดี่ยวไปรับมากินข้าวที่แถวมหาลัย
ผม : โห่ ไรอ้ะ เขิลเป็นนะเว้ย
Jame : ไม่ต้องเขิลละ อีกหน่อยก็เป็นแฟนกัน
ผม : หยอดจังวะ แล้วรู้จักบ้านผมละหรา
Jame : เรื่องแค่นี้เอง พรุ่งนี้ 5 โมงเย็นไปรับนะ แต่งตัวน่ารักรอไว้ละ
ผม : หึ แค่นี้นะ นอนละ ฝันดี
Jame : ฝันดีครับ
ผมก็นอน ตื่นเช้ามา ไม่เช้ามั้ง บ่าย 2 ละ 555 ผมก็ตื่นเต้นดิ อีกไม่กี่ชั่วโมงจะพบกันละ ประเด็นคือ ผมไม่เคยเห็นพี่เจมส์เลย แต่ทำไมพี่เขาถึงเคยเห็นผม หรือเป็นเพราะผมไม่ค่อยจะสนใจ ไม่ค่อยจะสังเกตุเท่าไหร่ จน 4 โมงเกือบ 5 โมง ออดก็ดัง ผมว่าต้องเป็นพี่เจมส์ชัวร์ๆ เลยขึ้นไปดูบนห้อง มันจะมีหน้าต่างดูไผที่หน้าบ้านได้ เป็นพี่เจมส์จริงๆครับ ใจเต้นหนักมาก ผมก็ลงไปข้างล่าง ทำใจอยู่ที่ประตูอยู่นาน คนมันเขิลนี่ แล้วพี่เนมส์ก็เปิดประตูเข้ามา ผมช็อคเลย เหมือนโลกทั้งโลกหยุดหมุน เวอร์ไป 5555 ตัวจริงคือหล่อมาก สูงหน่อย ไว้ผมปิดหน้าผาก เรียกไรไม่รู้ 5555 มีหนวดนิดหน่อย อื้ออ สเปคเลย ><
พี่เจมส์ : ไปกันได้ยัง มองอยู่นั่นแหละ
ผม : คะครับ !!!
พี่เจมส์ : ขึ้นดิ หรือจะให้อุ้ม
ผม : ไม่ต้อง ขึ้นเองได้ -//-
พี่เจมส์ก็พาผมมาที่ร้านแถวมหาลัย เป็นร้านนั่งชิล์ๆอะคร้บ เด็กมหาลัยอยู่เยอะมาก
พี่เจมส์ : ไม่ต้องเกร็งนะ พวกเพื่อนๆพี่เขาไม่รังเกียจอะไร
ผม : โห่ ไรอะ มีเพื่อนด้วย
ตายแน่กู ทั้งเขิลทั้งอาย
? : อ้าว ไอ้เจมส์ทางนี้เว้ย
พี่เจมส์ : เออๆ มาดิ ยื่นมือมาให้ผม แต่ผมไม่จับนะ มันเร็วเกินไป !!!
ผม : เดินเองได้น่า
เราก็มาถึงโต๊ะ ก็นั่งลง
? : ไครว้ะ น่ารักจัง
พี่เจมส์ : คนของกูอย่ายุ่งไอ้สัส
ผม : ยิ้มอย่าฃเดียวครับ 555
? : ยิ้มน่ารักจัง กูชอบวะ ><
โอ้ย จะชอบอะไรกูหนักหนา แค่นี้กูก็เขิลพอแล้ว
พี่เจมส์ : พอเลยๆ พวกมึง เอาละพี่จะแนะนำให้รู้จักกับเพื่อนพี่นะ
นี่ไอ้บอส (ชื่อเสือกเหมือนแฟนเก่า ) พี่บอสจะออกตี๋ๆหน่อย ขาวครับ แต่ไม่ใช่สเปคผม
นี่ไอ้ตี๋ คนนี้จะออกแนวล่ำๆหน่อย ผิวคล้ำ
นี่ไอ้กัน คนนี้ผิวดำครับ แต่ดีตรงที่พี่แกหน้าหวาน
นี่ไอ้บีม คนนี้ออกแนวหน้าไทยๆ เหมือนพี่เจมส์ครับ ซึ่งก็คือสเปคผม 5555
ผม : สวัสดีครับพี่ๆ
พี่บีม : ไม่ต้องเกร็งนะ เป็นกันเอง พี่บีมก็ส่งเหล้าให้ผมครับ แล้วมือพี่แกก็มาลูบมือผม ผมหันไปมองพี่เจมส์ พี่เจมส์มองผมแบบดุๆ ผมก็หน้าแห้งๆไป
พี่กัน : น้องมึงน่ารักดีวะ
พี่เจมส์ : น้องพ่อง แฟนกู
ผม : เอาเท้าไปแตะขาพี่เจมส์
พี่เจมส์ : ไม่ต้องอายหรอกน่า
ผม : ไปเข้าห้องน้ำแปบ
พี่เจมส์ก็เดินตามมาด้วย
ผม : พาไปส่งบ้านหน่อย
พี่เจมส์ : ไมอะ
ผม : ก็แซวกันอยู่นั่นละ เขิลเป็นเหมือนกันนะเว้ย
พี่เจมส์ : พวกมันก็ปากหมาแบบนั้นแหละ อย่าไปสน กลับไปที่โต๊ะกันเถอะ
ผม : อืมๆ
เราก็กลับมาที่โต๊ะกัน
พี่กัน : ไปทำไรกันมาว้ะ
พี่บีม : อย่าบอกนะ มึงพาน้องไป....
ผั๊ววววว !!!!
พี่เจมส์ : พ่องดิ พวกมึงอะแซวแฟนกู จนเขิลหมดละเนี่ย หนุดแซวได้แล้ว
ผม : แฮ่ๆ
พี่เจมส์ : หิวไหม สั่งข้าวเลยป่าว
ผม : อืม หิว พี่ครับ....
พี่เจมส์ : ไม่ต้องเดี่ยวสั่งให้
ผม : รู้หรา ชอบกินอะไร
พี่เจมส์ : พี่ครับ เอาผัดเครื่องแกง ไม่ต้องเผ็ดนะครับ แฟนผมไม่ชอบกินเผ้ด
พนง : ได้ค้ะ Smile
ผม : รู้ได้ไง ว่าริวกินเผ็ดไม่ได้
พี่เจมส์ : เรื่องแค่นี้เอง หึๆ
พนง : แล้วน้ำรับเป็นน้ำอะไรดีค้ะ ?
ผม : เอาน้ำปะ....
พี่เจมส์ : เอาน้ำเปล่าครับ ไม่ใส่น้ำแข็ง
ผม : รู้อีกละ ไปสืบมาแต่ไหนเนี่ย
พี่เจมส์ : รู้ก็แล้วกันแหละน่า
พี่บีม : ผัวเมียคู่นี้นิ รู้ใจกันยัง
พี่เจมส์ : มึงปากหมาจังหวะ หุบปากแล้สแดกไป
พี่กัน : ไอ้ตี๋มึงไม่พูดไรบ้างหราวะ ตั้งแต่ไอ้เจมส์มามึงเอาแต่เงียบ
พี่ตี๋ : ไม่ว้ะ ไม่มีอารมณ์
ทุกคน : อ้าวว !
ผมก็ว่าไอ้พี่ตี๋เนี่ยคงไม่ชอบขี้หน้าผมชัวร์ เพราะตั้งแต่ผมมา ไม่ยิ้มเลย แถมชอบทำหน้าไม่พอใจใส่ผมด้วย มันคงไม่ชอบผมละมั้ง ผมก็ไม่สนใจ
พี่ตี๋ : กูกลับบ้านก่อนละกัน พอดีมีโครงงานต้องทำ
พี่บีม : แล้วแต่มึงละกัน
พี่เจมส์ : ให้กูไปส่งไหม
พี่ตี๋ : กูมาเองได้ ก็กลับเองได้
พี่กัน : ไอ้เหี้ยนี่นิ เพื่อนเป็นห่วง
พี่ตี๋ : กูไปก่อนละกัน แล้วเจอกัน
ผม : หวัดดีครับพี่ตี๋
พี่ตี๋ : อืม หวัดดี หน้านิ่งมาก !!!! แล้วข้าวก็มาผมก็นั่งกินไป จนหมด พวกพี่ๆเขาก็ต่อด้วยเหล้า
พี่บีม : เอ้า น้องกินดิ พี่เขาก็ยกมาให้ ผมก็ต้องกินไง
ผม : แก้วเดียวพอนะพี่ คออ่อน -//-
พี่บีม : กินไปเถอะน่า นานๆมีครั้ง
ผมไม่รู้หรอกครับว่ามันกินของอะไรไป แต่โดน 2 แก้วเท่านั้นแหละ เมามาก มันมึนๆ เหมือนโลกหมุนอะ 5555 จนพี่เจมส์เรียก ผมก็อือออไป หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยจะรู้สึกอะไรละ
จนมาอยู่ที่บ้าน มารู้สึกตัวตอนโดนน้ำ
ผม : ไม่อาบน้ำ หนาวว
? : อาบหน่อยเถอะน่า เดี่ยวก็ส่าง
ทำไมเสียงคุ้นๆจังวะ
ผม : ก็บอกไม่อาบไง
? : หุบปาก แล้วอาบน้ำ
ผม : ครับ (เหลือแต่บ็อคเซอร์ครับ ถอดหมด)
ก็อาบน้ำกันไป จนเสร็จก็โดนแบกมาที่นอน
ผม : ผมอยู่ไหนเนี่ย
? : บ้านพี่เองแหละ
ผม : พี่เจมส์หรา
พี่เจมส์ : ใช่ คิดว่าไครละ
ผม : พาผมกลับบ้านเถอะ
พี่เจมส์ : นอนนี่แหละ
ผม : ไม่อาววว
พี่เจมส์ : พี่เจมส์ก็ขยับเข้ามาเรื่อย แล้วเริ่มจากกอด แล้วมาไซด์ผม ผมรู้ชะตากรรมตัวเอง
ผม : ไม่เอาน่า เราเพิ่งรู้จักกัน อย่าทำแบบนี้
พี่เจมส์ : อีกหน่อยก็เป็นแฟนกัน เรื่องแบบนี้ไม่เห็นจะเสียหาย
ผม : ก็รอให้เป็นแฟนก่อนละกัน ถ้ายังขืนทำ อย่ามาคุยกันอีก
พี่เจมส์ : โห่ ไรอะใจร้าย ยั่วตั้งแต่อาบน้ำละอะ
ผม : ไครไปยั่วตอนไหน
พี่เจมส์ : ก็ตอนอาบน้ำไง ตัวข๊าวขาว
ผม : พอเลย นอนๆ
พี่เจมส์ : อืม นอนก็ได้ แล้วพี่เจมส์ก็ให้ผมหนุนแขนพี่เขา โดยที่ให้ผมซบอก แล้วพี่เจมส์กอดเอาไว้ มันเป็นกอดที่อบอุ่น มีความสุขมากเลยหละ ผมเริ่มชอบแล้วซิ ถ้าเป็นคนเก่า พูดไปมันก็ไม่ฟัง ขืนจะเอาอย่าฃเดียส แต่พี่เจมส์คำไหน คำนั้น ไม่คือไม่ จนตื่นเช้า ผมตื่นมาก็ไม่เห็นพี่เจมส์ละ ผมก็ไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วลงไปข้างล่าง เห็นพี่เจมส์ทำกับข้าวอยู่
พี่เจมส์ : ตื่นละหรา
ผม : อืม พาไปส่งบ้านหน่อย
พี่เจมส์ : กินข้าวก่อนดิ
ผม : กินได้แน่หรา 5555
พี่เจมส์ : ไม่ต้องกลัวหรอกน่า
ผม : อืมๆ กินก็ได้ งั้นไปเอาโทรศัพท์บนห้องแปบ
ผมก็เดินไปเอาโทสับบนห้อง ก็ต้องไปสะดุดกับโทสับพี่เจมส์เพราะเห็นการแจ้งเตือน มันขึ้นชื่อ Tee ผมคงคิดว่าเป็นพี่ตี๋แน่นอน
Tee : มึงพาน้องไปนอนด้วยหราวะ
Tee : ส่งสติ๊กเกอร์
Tee : ตอบกูดิวะไอ้เหี้ยเจมส์
Tee : ....
Tee : แล้วแป้งละ
อ้าว แป้งไหนวะ มันชักจะไม่ดีละอะ
ผมก็ไม่อยากดูไรมากหลอก ถอนตัวตอนนี้ยังทัน
ผมก็ลงมาข้างล่างกินข้าวไรเสร็จ ก็ให้พี่เจมส์มาส่งบ้าน ทั้งวันผมก็เอาแต่คิดถึงเริ่องคนชื่อแป้ง เขาเป็นไคร ผมก็เลยเริ่มสืบจากเฟสพี่เจมส์ แล้วก็พบครับ เป็นผู้หญิง ชื่อแป้ง ออกจะสูงหน่อย ผมยาว น่ารักเลยหละ ผมเลื่อนไปดูเรื่อยๆ ก็เห็นเขาตั้งสถานะกันตั้งแต่พฤษภาแล้วหละ
กูคงแดกแห้วอีกแล้วซินะ
ผมก็บล็อคหมดทุกอย่างเลย ทั้งเฟส ทั้งไลน์ ทั้งไอจี แล้วแบล็คลิสต์เบอร์โทร แล้วก็นอน ไม่อยากคิดไรมาก ตื่นมาตอน 1 ทุ่มกว่าๆละ ก็นั่งคิดไรไปเรื่อย จน 3 ทุ่มได้มั้ง มีเสียงออดมา ผมก็ออกไปดู เป็นพี่เจมส์ครับ
ผม : มีไร
พี่เจมส์ : ทำไมต้องบล็อคกันด้วย
ผม : เห้อ พี่น่าจะรู้เหตุผลดีนะ
พี่เจมส์ : พี่ทำไรผิดหรา
ผม : พี่ไม่ผิดหรอก ผิดที่ริวมากกว่า กลับไปเถอะนะ ต่างคนต่างอยู่
พี่เจมส์ : ไม่กลับจนกว่าจะเคลียร์กันรู้เรื่อง
ผม : มีไรต้องเคลียร์กันอีกละ
พี่เจมส์ : เป็นเรื่องเข้าใจผิดกะนก็ได้
ผม : เข้าใจผิดว่าพี่มีแฟน ตั้งสถานะคบกันตั้งแต่เดือนพฤษภานะหรา อ้าว หลุดปาก
พี่เจมส์ : ไม่ใช่อย่างนั้นนะริว เปิดปะตูหน้อย
ผม : อืม ใช่ ผมอยู่ในจุดที่ไม่ควรจะเรียกร้องอะไร เราเพิ่งรู้จักกัน เพิ่งได้คุยกัน ผมว่าพอเถอะพี่ ตอนนี้ยังไม่สาย
พี่เจมส์ : ให้พี่อธิบายหน่อยได้ไหม ?
ผม : จะอธิบายว่าไรละ เป็นเรื่องตลกงั้นหรา
พี่เจมส์ : งั้นพรุ่งนี้ เที่ยงตรงพี่มารับ
ผม : อืม
ผมก็กลับเข้าบ้านไป นั่งเล่นเฟสไปเรื่อยเปื่อย ด้วยความเสือกผมก็เข้าไปดูเฟสพี่ตี๋ครับ เข้าไปดูพวกเพื่อนๆ ทำไมมีแต่ผู้ชาย แล้วส่วนใหญ่เป็นเกย์ด้วย เรื่องนี้มันชักจะยังไงแล้วละ ผมว่าพี่ตี๋คงชอบพี่เจมส์ชัวร์

หน้า 6 จาก 8 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

ขึ้นไปข้างบน