G-Virgins Boyz 69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

Fordy
HaWaithix
Gpicassso
korn7
TAnChyZ4u
8934tar
chonla99
zero1
Armmt_apk
13 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) - Page 3 Empty Re: น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 18, 2016 5:20 am

ช่วงนี้จัดโอเพ่นเฮ้าเลยไม่ค่อยได้มาต่อเลย เย็นนี้ยังไงอาร์มจะรีบมาต่อให้นะครับบ

Armmt_apk
Beginners [F]

ขึ้นไปข้างบน Go down

น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ) - Page 3 Empty Re: น้องชายที่รัก (กูเป็นพี่มึงนะ)

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Fri Nov 18, 2016 6:14 am

โอเพ่นเฮ้าที่ไหนคับ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by zero1 Fri Nov 18, 2016 11:55 am

อยากอ่านแล้ว อ่าาาาา มา ต่อ เร็ว ๆ นะ

zero1

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 18, 2016 5:20 pm

Bu ครับผม ดึกๆหน่อยน้าา ไอ่เฮียฟอร์ดยึดโทสับง่า

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Fri Nov 18, 2016 6:54 pm

เข้าสดใสอีกวันนึงผ่านมา ผมตื่นแล้วหันไปดูนาฬิกา 10 โมงกว่าละครับ เออดี โรงเรียนไม่ต้องไปกันพอดี ผมจะเอื้อมไปหยิบโทสับ ไอ่ฟอร์ดก็ดึงผมไปกอดอีก มันกอดเอวผมไว้ครับ

ผม : ฟอร์ด ปล่อย !!
ฟอร์ด : อยากกอดเมีย ไม่ได้ไง (หลับตาพูด)
ผม : ใครเมีย ! (ลืมตามองผม)
ฟอร์ด : ก็มึงไง (เขินไปดิ แต่ต้องเก็บอาการเอาไว้ เดะไก่ตื่น อิอิ)
ผม : ไม่ใช่ละ เร็วปล่อยดิ๊ จะโทรหาไอ่สาม
ฟอร์ด : ค่อยไปหาตอนเย็นก็ได้ ฟอร์ดไปส่ง
ผม : ไม่เอา จะโทรไปหามันตอนนี้
ฟอร์ด : อย่าเรื่องมากดิ๊อาร์ม นอนก็นอนดิวะ อยากให้กูจับเย็ดหรอไง (ผมนอนนิ่งแต่โดยดีครับ กลัวจริงๆ 5555)

ก๊อกๆๆ !!

ฟอร์ด : ใครวะ
ผม : แม่มั้ง
ฟอร์ด : ไม่รู้อ่ะ
ผม : ใครครับ !!
..... : ไม่ได้ไปเรียนหรออาร์ม
ผม : ครับแม่
แม่ : ทำไมไม่ไปเรียน !! (เอาแล้วไงผม ซวยแล้วว)
แม่ : เปิดประตูให้แม่เดี๋ยวนี้อาร์ม
ฟอร์ด : แม่ครับ อาร์มไม่สบาย ฟอร์ดดูแลอยู่ครับ (จริงๆนอนโป๊อยู่ ;0)
แม่ : ไม่ไปกันทั้งคู่เลยหรอ
ฟอร์ด : ครับแม่ อาร์มไม่สบายอ่ะ
แม่ : เป็นไรมากมั้ยลูก หาหมอมั้ย
ผม : ไม่ครับแม่
แม่ : โอเคๆ เดี๋ยวแม่ทำข้าวต้มให้นะ ลงมากินกันด้วยล่ะ
ผม/ฟอร์ด : คร้าบบบบ (แล้วเสียงแม่ก็หายไป)
ผม : โกหก
ฟอร์ด : หรือจะให้บอกว่าเรามีไรกันล่ะ
ผม : มึงจะบ้าหรอฟอร์ด
ฟอร์ด : นั่นไง แต่ตัวอาร์มร้อนจริงๆนะ (จับตัวผม)
ผม : ก็ไม่รู้ดิ เพลียๆอ่า
ฟอร์ด : งั้นนอนแปปนะ เดี๋ยวฟอร์ดปลุก
ผม : ไม่นอน
ฟอร์ด : อย่าดื้อดิอาร์ม ฟอร์ดบอกนอนก็นอนดิวะ
ผม : อึดอัดอ่ะ
ฟอร์ด : ฟอร์ด ?
ผม : ป่าว แหวนอ่ะอาร์มถอดได้ป่าว
ฟอร์ด : เออ อยากถอดก็ถอดไปเลย (นอนหันหลังให้ผม)
ผม : งอลหรอ
ฟอร์ด : (เงียบ)

ผมก็หลับตาลงครับ พอมันไม่กอดผม ผมรู้สึกหนาวขึ้นมาทันทีเลย หลับได้ไม่นานไอ่ฟอร์ดก็พลิกตัวมากอดผมเหมือนเดิม

บ่าย 2 ........

ฟอร์ด : อาร์ม ตื่นได้ยัง
ผม : อือ ตื่นแล้ว
ฟอร์ด : กินข้าวกัน (เอาโต๊ะมาวางหน้าผมแล้ววางถ้วยข้าวต้ม แล้วค่อยๆดึงผมขึ้นมานั่ง ปวดโคตรๆ ตึงไปหมดเลยครับ)
ผม : ฟอร์ด อาร์มเจ็บอ่ะ
ฟอร์ด : ทายาป่าว อาบน้ำก่อนนะ
ผม : ไม่ทายานะ ไม่เห็นอ่ะ
ฟอร์ด : ก็เดะฟอร์ดทาให้ไง (ตักข้าวต้มเข้าปากตัวเอง)
ฟอร์ด : เวลามึงไม่สบายอย่างนี้ก็ดีเนาะ
ผม : ทำไม
ฟอร์ด : อ่อนแอดี
ฟอร์ด : ก็ฟอร์ดจะได้ปกป้องอาร์มไง (หูยยย หวานไปอี๊กก)
ผม : ทำไม (มันวางช้อนลง)
ฟอร์ด : พูดเป็นคำเดียวหรอวะ
ฟอร์ด : กวนส้นตีนว่ะ

ตักข้าวกินต่อแล้วนั่งขมวดคิ้วครับ สงสัยหงุดหงิดจริง 5555 พอผมกินเสร็จ มันก็ยกไปเลยครับ เก็บโต๊ะไรเรียบร้อยแล้วลงไปข้างล่าง ผมลุกขึ้นเดินไปอาบน้ำ ทรมานสุดๆเลย พออาบเสร็จก็แต่งตัวแล้วหันไปมองที่นอน ไอ่ฟอร์ดเปลี่ยนผ้าปูเรียบร้อยแล้วครับ แล้วนั่งหน้าสลอนอยู่โต๊ะคอม

ผม : แม่อ่ะ
ฟอร์ด : ทำงาน
ผม : อ่อ อาร์มไปล่างนะ
ฟอร์ด : อือๆ (เล่นเกมไม่สนใจผมเลย ใช่สิ ได้กูแล้วจะทิ้งใช่ป้ะ !!)

ผมเดินลงมาข้างล่างหยิบผลไม้กินครับแล้วเดินไปบ้านข้างๆ เพื่อนบ้านครับมีอยู่กัน 3 คน มีป้านา พี่นิด แล้วก็น้องเนลูกพี่นิดครับ ผมหยิบผลไม้ติดมือไปด้วย

ป้านา : อ้าวอาร์ม ไม่ไปเรียนหรอลูก
ผม : ไม่ได้ไปครับ ไม่สบายนิดหน่อย นี่ครับผลไม้ อาร์มเอามาฝาก
ป้านา : อุ้ยขอบคุณลูก แล้วนั่นคอไปโดนไรมา เป็นจั้มๆ
ผม : มดกัดครับ ไม่มีไร (ผมรีบเอาปกเสื้ิขึ้นโดยด่วนเลย)
ผม : น้องเนอยู่มั้ยครับ
ป้านา : อยู่ๆๆ มาๆเข้ามาก่อนมา เดี๋ยวเป็นลมเป็นแล้ง แดดยิ่งแรงๆอยู่ด้วย (ป้านาพาผมเข้าไปในบ้านแถมเอามือป้องแดดให้ผมด้วย น่ารักสุดๆ)
น้องเน : พี่อาร์ม !! (เดินยิ้มมาหาผมแต่ไกลเลยครับ)
ผม : มานี่มาเน
น้องเน : อุ้มหน่อยๆ
ผม : จะอุ้มพี่หรอ
น้องเน : อุ้มเนสิ
ผม : มาๆๆๆ

แล้วผมก็เล่นกับน้องเนจนลืมเวลาครับ ผ่านไป 5 โมงเกือบ 6 โมงเย็นละ

ผม : ป้านา อาร์มกลับบ้านก่อนนะครับ
ป้านา : รีบจังลูก
ผม : ต้องกลับไปเฝ้าบ้านด้วยอ่ะ ไม่รู้ว่าไอ่หอร์ดอยู่บ้านป่าว
ป้านา : งั้นไปเถอะๆ อ้ะนี่ป้าให้ (พะโล้ครับ)
ผม : ขอบคุณครับ ไปแล้วนะครับ ป้านาหวัดกีครับ เนพี่ไปแล้วนะ
น้องเน : พี่อาร์มไม่ไป อยู่กับเนก่อน
ป้านา : ไม่เอาลูก พี่อาร์มต้องรีบกลับแล้วนะคะ
ผม : ไปแล้วนะ หวัดดีครับป้านา (น้องเนร้องไห้)

แล้วผมก็ค่อยๆเดินกลับบ้านไปครับ ปวดสุดๆเลย กลับไปบ้านไม่เจอรถละครับ สงสัยมันไปเล่นบอลมั้ง ผมขึ้นไปบนบ้านแล้วหยิบโทสับมาดู ไอ่สามโทรมาพอดี

ผม : เออว่า
สาม : มึงอยู่ไหน !!
ผม : บ้านดิวะ
สาม : เฮ้ยฟอร์ดๆ อาร์มอยู่บ้าน
ผม : มีไรกันวะมึง
สาม : ไอ่ฟอร์ดหามึงอ่ะดิ มึงหายไปไหนมาอาร์ม
ผม : อยู่บ้าน
สาม : บ้านไหนของมึง
ผม : บ้านข้างๆเนี่ย ทำไม
สาม : ไอ่ฟอร์ดดิ โทรมาหากูนึกว่ากูอยู่กับมึง อีกแปปมันก็ถึงละมั้ง
ผม : หาทำไม (งงสุดๆ)
สาม : ไม่รู้ มันบอกว่ามึงหายไปจากบ้านนึกว่าอยู่กับกู โทรไปก็ไม่รับ แม่งร้องไห้ใหญ่เลย
ผม : ห้ะร้อง !! ไอ่ฟอร์ดเนี่ยนะร้อง
สาม : ก็เออดิ (รถมาจอดในบ้านละครับ สงสัยไอ่ฟอร์ดมาละ)
ผม : เออสาม งั้นแค่นี้นะ สงสัยมันมาละ

ผมกำลังจะเดินออกไป มันเดินเข้ามาแล้วกอดผมครับ น้ำตานี่นองหน้าเลย

ฟอร์ด : ไปไหนมาอ่ะ รู้มั้ยว่ากูเป็นห่วง โทรไปทำไมไม่รับอาร์ม กูหามึงทั่วเลยมึงรู้มั้ย ฮือๆๆ
ผม : มึงไม่รู้หรอว่ากูอยู่ไหน
ฟอร์ด : ใครจะรู้วะ มึงอยู่บ้านป้านาหรอ
ผม : อือ
ฟอร์ด : ไอ่เหี้ย กูก็หามึงซะทั่วเลย กูนึกว่ามึงหายไปไอ่เหี้ยอาร์ม
ผม : อ้าวด่ากูอีก
ฟอร์ด : ทีหลังไปไหนบอกเข้าใจมั้ย
ผม : ก็บอกแล้วไง
อาร์ม : อย่าเถียง !! มึงบอกว่าลงมาข้างล่าง มึงโดนจับตัวไปทำไงวะ
ผม : มึงจะดูหนังมากไปละ ถอยๆๆ (ดันมันออก)
ฟอร์ด : จะไปไหน
ผม : แดกข้าวเหี้ย หิวชิบหาย
ฟอร์ด : มีแต่ข้าว
ผม : กูมีพะโล้ (ชูให้มันดู)
ฟอร์ด : ป้านา
ผม : เยสส เค้าให้กูมา ของมึง โน่นน !! ในตู้เย็น ทำแดกเองสัสขี้แย
ฟอร์ด : ไม่ได้ขี้แย
ผม : ขี้แย ว๊ายๆๆ ร้องไห้
ฟอร์ด : เพราะใครล่ะ ถ้าไม่ใช่เพราะมึง กูไม่ร้องหรอก (สตั๊นไป 5 วิ เขินแปป)
ฟอร์ด : ถ้าไม่รักมึง กูไม่หามึงหรอกอาร์ม (ยิ้มในใจ โทรสับผมก็เข้าพอดี)
ผม : โหลครับพี่ไอซ์ (เดินไปคุยไปครับ)
พี่ไอซ์ : ทำไมไม่มาโรงเรียน
ผม : ไม่สบายนิดหน่อยครับ
พี่ไอซ์ : ละ......
ฟอร์ด : แค่นี้นะ (ดึงของผมไปพูดแล้วตัดสาย)
ผม : อะไรวะฟอร์ด
ฟอร์ด : กูหวง กูหึง
ผม : หึงเหี้ยไร กูจะคุยกับพี่ไอซ์
ฟอร์ด : แล้วกูล่ะ กูผัวมึงนะอาร์ม
ผม : ผะ ผัวไร บ้าละ
ฟอร์ด : กูจะหึงหวงไม่ได้เลยใช่มั้ย
ผม : เออ
ฟอร์ด : ได้อาร์ม !! (มันอุ้มผมครับ)
ผม : จะทำไรฟอร์ด ปล่อยดิวะ
ฟอร์ด : กูก็จะทำให้มึงเป็นของกูอีกครั้งไง (คร่อมตัวผม)
ผม : อย่าฟอร์ดอย่า กูเจ็บอยู่
ฟอร์ด : หึ

แล้วมันก็ลงมาไซค์คอผมครับ ผมดิ้นก็แล้ว ผลักมันออกก็แล้วไม่เป็นผลครับ ผ่านไป 2 ชั่วโมงผมก็เสร็จมันเรียบร้อย เล่นเอาแรงผมไม่มีเลย แม้กระทั่งจะลืมตายังลืมไม่ขึ้นเลยครับ

ฟอร์ด : อาร์ม ได้ยินมั้ย
ผม : (พยักหน้า)
ฟอร์ด ฟอร์ดหึงอาร์มได้มั้ย
ฟอร์ด : ฟอร์ดหวงอาร์มได้มั้ย
ฟอร์ด : อย่าคุยกับคนอื่นได้มั้ย

มันก้มลงมาจูบปากผมแล้วดึงผมไปกอดแล้วหลับไป มันเบลอไปหมดครับ ผมทำไรไม่ได้เลยนอกจากพยักหน้าตอบมัน ผ่านมาเช้าอีกวันนึง เป็นเช้าที่ทรมานที่สุดเลยครับ มันปวดเอว ปวดหลัง ปวดไปหมดเลย ไอ่ฟอร์ดมันก็ยังกอดผมอยู่อย่างนั้นครับ ผมดันมันออก มันก็ลืมตามองผม

ฟอร์ด : จะไปไหน
ผม : ยุ่ง
ฟอร์ด : เป็นไร
ผม : อย่ามายุ่งกับกู
ฟอร์ด : เป็นไรเนี่ย เมื่อคืนยังดีๆอยู่เลย
ผม : กูบอกว่าเจ็บๆมึงหยุดมั้ย
ฟอร์ด : ก็ไม่รู้นี่ (ผมมองตาขวางใส่มันแล้วจะลุกขึ้น แต่เข่าอ่อนหน้าเกือบทิ่ม ดีนะที่ไอ่ฟอร์ดรับตัวผมทัน)
ฟอร์ด : เป็นไงล่ะ
ผม : อย่ามายุ่ง (ผลักมันออก)
ฟอร์ด : เป็นไรอีกล่ะ (ผมเดินหนี มันก็มาดึงผม)
ฟอร์ด : บอกมาดิ
ผม : อย่ามายุ่งได้มั้ย
ฟอร์ด : อย่างี่เง่าได้ป้ะอาร์ม
ผม : กูงี่เง่า มึงก็ไม่ต้องยุ่งกับกู ไปไหนก็ไปป่ะ กูเห็นหน้ามึงละหงุดหงิดว่ะ
ฟอร์ด : อาร์ม !! (เสียงโทสับมันดังครับ มันก็เดินไปรับ แต่ไม่ลืมที่จะหันมามองผมอย่างหงุดหงิด)
ฟอร์ด : โหล เออว่า เออ เออ แค่เนี่ย (วางโทสับแล้วหันมามองผม)
ฟอร์ด : ไอ่เฟรมโทรมาบอกว่าเย็นนี้เตะบอล (เพื่อนสนิทมันครับ ไอ้นี่หล่อใช่เล่น)
ผม : กูไม่ได้ถาม
ฟอร์ด : ก็อยากบอก.....แล้วจะไปด้วยกันป้ะ
ผม : ไม่
ฟอร์ด : อาร์ม
ผม : ไม่ก็ไม่ดิวะ
ฟอร์ด : ก็อยากให้ไปเชียร์เค้าป้ะ
ผม : เชียร์เหี้ยไร มึงเล่นเป็นมึงก็ไปดิ ให้เพื่อนมึงเชียร์ก็ได้มะ
ฟอร์ด : ก็กูอยากให้แฟนกูไปเชียร์นี่
ผม : ใครแฟนมึง จะขอเป็นแฟนกูทั้งทียังเหี้ยเลยสัส
ฟอร์ด : ก็กูขอมึงเป็นแฟนไม่เป็นป้ะ กูทำได้แค่เนี้ย ให้กูถือดอกไม้แล้วมีคนมาล้อมรอบมึงไง
ผม : ไม่ต้องประชดก็ได้ป้ะ นี่ขนาดแค่วันเดียวยังทะเลาะกันขนาดนี้ ต่อไปไงวะ กูว่ากลับไปเป็นพี่น้องกันเหมือนเดิมเหอะ (น้ำตามันไหลแล้วก็เงียบไปสักพัก)
ฟอร์ด : ก็มึงไม่รักกูไงอาร์ม เออเหี้ย กูบังคับมึงเองอ่ะ กูคิดว่ามึงจะรักอย่างที่กูรักมึง เออกูมันเหี้ยเองที่ไม่ถามมึงก่อนอ่ะ อยากเลิกก็เลิกไป อยากกลับไปเป็นพี่น้องก็ตามใจมึง กูขัดมึงไม่ได้อยู่แล้วนี่
ผม : เออเลิกก็เลิกเหี้ย
ฟอร์ด : อาร์ม กูล้อเล่นๆ (วิ่งมากอดผมจากข้างหลัง)
ผม : กูพูดจริง ฟอร์ด ถ้ามึงคบกูแล้วชวนกูทะเลาะงี้ทุกวันก็ไม่ไหวป้ะ
ฟอร์ด : ก็มึงไม่รักกูอ่ะ
ผม : ให้เวลากูบ้างดิวะ จากน้องให้เป็นแฟน
ฟอร์ด : แล้วทุกวัน มึงคิดว่ากูเป็นน้องหรออาร์ม ในโทสับมึง ในไดอารี่มึงก็มีแต่ชื่อกู เสื้อผ้าที่มึงใส่กูก็เป็นคนซื้อให้ ของแม่มึง กูไม่เคยเห็นใส่เลย
ผม : มึงอ่านไดอารี่กูหรอ
ฟอร์ด : กะ ก็เออ
ผม : ไอ่เหี้ยฟอร์ด กูซ่อนไว้มึงยังหาเจออีกหรอ ห้องกูก็ล็อค มึงเข้ามาได้ไง แล้วเจอได้ไง
ฟอร์ด : ก็ ก็กูแอบเข้ามาตอนมึงไม่อยู่ กูมีกุญแจสำรองห้องมึงกูเลยเข้ามาดู กูเห็นไดอารี่แอบอยู่หลังรูปมึงกับกูที่ฝาผนังอ่ะ ไม่โกรธนะ (พูดไปยิ้มไป)
ผม : ไอ่เหี้ยฟอร์ด กูซ่อนขนาดนี้มึงยังค้นอีกหรอ
ฟอร์ด : ก็กูกลัวมึงไปชอบคนอื่นไง (แล้วเราก็เงียบไปพักใหญ่เลยครับ ผมเกลียดที่สุดคือคนมาลื้อของของผมโดยไม่ได้รับอนุญาต)
ฟอร์ด : อย่าเงียบดิอาร์ม กูใจไม่ดีนะ
ผม : อย่ามายุ่งกับกู
ฟอร์ด : ขอโทษ กูผิดไปแล้ว ขอโทษนะๆๆๆ
ผม : ออกไป
ฟอร์ด : ไม่ออก
ผม : ออก (มันอุ้มผม วางผมลงบนเตียงแล้วเอาหน้าซุกซอกคอผม)
ผม : มึงจะทำไรฟอร์ด
ฟอร์ด : ขอโทษนะอาร์ม ฟอร์ดผิดไปแล้ว อย่าไล่กันอย่างนี้ได้มั้ย ฟอร์ดรู้ว่าฟอร์ดผิด ฟอร์ดขอโทษนะอาร์ม ทีหลังจะไม่ทำอีกแล้วฟอร์ดสัญญา

ไม่รู้สิ เวลามันทำแบบนี้กับผม มันรู้สึกใจอ่อนยังไงไม่รู้ ผมชอบที่มันทำแบบนี้กับผม ผมไม่โกรธมันที่มาลื้อของหรอก ผมไม่อยากมีความลับกับมัน แค่มันคนเดียวนะ

ฟอร์ด : นะ อย่าโกรธฟอร์ดนะอาร์ม (กอดผมแน่นขึ้น)
ผม : อืม
ฟอร์ด : จริงนะ
ผม : เออ !!
ฟอร์ด : เย้ๆๆๆ (หอมแก้มผมฟอดใหญ่เลยครับ)
ฟอร์ด : ขอทีดิ
ผม : อะไรขอที (งงกับมัน)
ฟอร์ด : ก็.......

มันก้มลงมาจูบปากแล้วแลกลิ้นกับผม พอมันจูบผม อารมณ์ผมก็มาทันที มันแปลกมากเลยครับ มันเริ่มเล้าผมเรื่อยๆจนผมเริ่มขาดสติ ผมผลักมันออกแล้วนั่งคร่อมมันจนลืมเจ็บไปเลย มันงงครับว่าผมจะทำอะไร ผมเริ่มไซค์คอมันเพื่อบิ้วอารมณ์ มันลูบก้มผมแล้วบีบไปมา ผมเลื่อนต่ำลงมาแล้วเลียหัวนมมัน มันถึงกับซี๊ดเลยครับ มือของผมมันเริ่มอยู่ไม่สุก มันเอื้อมไปจับเคของมันแล้วรูดไปมา ผมลงไปเลียที่หัวของมัน มันถึงกับเด้งก้นขึ้นมาเลยครับ แรกๆมันอาจจะเฝื่อนๆหน่อย ผมคิดว่าผมกำลังเลียไอติมที่ผมชอบกินครับ ผมทั้งดูดทั้งเลียสาระพัดจะทำ มันก็ครางได้อารมณ์ผมมากครับ ไม่นานมันก็ปล่อยใส่ปากผม ผมดูดเลียน้ำมันหมดเลย ผมคิดว่ามันเป็นนมข้นในช็อคโกแลตครับ (ที่คิดไม่ใช่ไรหรอก กลัวอ้วก) แล้วไอ่ฟอร์ดมันก็ใช้ขาสองข้างของมันดึงผมขึ้นไปหามันแล้วมันก็จูบปากผมอีกรอบนึง คราวนี้มันขึ้นคร่อมผมบ้าง มันมองหน้าผมแล้วรูดเคผมไปด้วย

ฟอร์ด : อาร์ม (รูดของผมอยู่ครับ)
ฟอร์ด : ขอบคุณนะที่ไม่โกรธฟอร์ดอ่ะ ขอบคุณที่รับรักฟอร์ดนะ
ฟอร์ด : มองฟอร์ดดิ (ผมหันไปมองหน้ามัน ไม่ได้มองเต็มๆตาหรอกครับ เสียวอยู่)
ฟอร์ด : รักนะ แคร์ด้วย อย่าคุยกับใครนอกจากฟอร์ด เข้าใจมั้ย (ผมพยักหน้าแล้วหลับตาพริ้มครับ แล้วมันก็ชักแรงขึ้น ผมนี่เด้งตัวไปกอดมันเลย)
ผม : ฟะ ฟอร์ดๆ อื้มม อ้ะๆๆ (แล้วผมก็แตกออกมา เล่นเอาผมหอบเลยครับ ไอ่ฟอร์ดมันดูดปากผมเสร็จมันก้มลงไปเลียน้ำของผมทั้งหมด ไม่เหลือซากเลยครับ)
ผม : ฟอร์ด
ฟอร์ด : อืมว่า (ผมจุ๊บปากมัน)
ผม : กูรักมึงนะ (มันยิ้มกว้างเลยครับ หน้านี่บานเป็นจานดาวเทียมเลย)
ฟอร์ด : กูก็รักมึงนะอาร์ม (จุ๊บปากผมเหมือนกันครับ)
ฟอร์ด : ต่อจากตะกี้เลยป่าว
ผม : พอนะ นอนกัน เหนื่อยแล้วอ่ะ
ฟอร์ด : โห่น้าาาา เค้าเงี่-นอ่า
ผม : กูเจ็บอ่ะ นะๆๆ
ฟอร์ด : อือ ก็ได้ (มันล้มลงมานอนทับผมแล้วเราก็หลับไปครับ)

ผ่านไปหลายชั่วโมงอยู่ ผมตื่นมาผมก็ไปนอนอยู่บนตัวมันละครับ ผมค่อยๆลุกขึ้นมากลัวมันจะตื่น แล้วค่อยๆพยุงตัวเองไปห้องน้ำ อาบน้ำล้างตัวแล้วออกมาแต่งตัว มันก็ยังนอนอยู่ ผมลงมาข้างล่างครับ หิวมากจริงๆ กะว่ากินเสร็จแล้วจะปลุกมันไปเตะบอล ผมเดินผ่านห้องมันแล้วหยุดครับ ผมไม่เคยเข้าห้องมันเลย ผมอยากรู้ว่ามีอะไรในนั้นบ้าง ผมหันมองซ้ายขวาแล้วเปิดเข้าไปครับ ห้องมันคือเรียบมาก สะอาดมากครับ เป็นโทนขาวดำ (สีโปรดมันครับ) ผมเดินดูรอบๆห้อง มีรูปมันกับผมตอนเด็กๆ รูปครอบครัวละก็หลายๆอย่างครับ แอบเปิดเก๊ะ ตู้เสื้อผ้า ชั้นเก็บของของมันก็ปกติดีไม่มีไร จนเหมือนผมสังเกตเห็นผนังห้องของมันแปลกๆครับ มันมีรอยต่อด้วยซึ่งห้องผมไม่มี ผมกำลังจะเดินไปดู ไอ่ฟอร์ดก็ตะโกนเรียกผมซะก่อน

ฟอร์ด : อาร์มๆ อาร์มอยู่ไหน อาร์ม (วิ่งลงไปข้างล่าง ผมรอไรล่ะ ผมรีบเดินออกจากห้องเลยครับแล้วทำเป็นเดินไปที่บันได)
ผม : ฟอร์ด อาร์มอยู่นี่ (มันโผล่หัวขึ้นมามองผมครับ)
ฟอร์ด : โห่หาตั้งนาน ทำไมอยู่ข้างบนอ่า
ผม : กะ ก็ ก็อยู่ห้องทำงาน ดูหนังสืออยู่
ฟอร์ด : อ่อ (เดินขึ้นมาหาผม)
ผม : ไปเตะบอลป่าว
ฟอร์ด : ไปด้วยกันดิ
ผม : ไม่เอา ขี้เกียจ
ฟอร์ด : ไปด้วยกันดี้ นะๆ
ผม : อืม แต่ไปอาบน้ำก่อนไป
ฟอร์ด : รับแซ่บบ (ยืนตรงทำวันทยาหัดแล้วเดินไปเข้าไปอาบน้ำครับ)

ผมเดินตามมันเข้าไปแล้วหยิบโทสับผมมาเล่น พี่ไอซ์โทรหาผมเพรียบเลย ผมเดินไปที่ระเบียงแล้วโทรหาพี่ไอซ์ครับ

พี่ไอซ์ : อาร์ม พี่โทรไปทำไมไม่รับ
ผม : อาร์มไม่สบายอ่ะครับ ขอโทดน้าา
พี่ไอซ์ : อาร์มเป็นไรมากป่าว พี่ไปรับหาหมอมั้ย
ผม : ไม่เป็นไรครับ ใกล้หายแล้ว (ขืนไปหาหมอ ก็ซวยดิวะ)
พี่ไอซ์ : อืม งั้นกินข้าวเยอะๆนะ หายไวไวนะครับ
ผม : ครับพี่ไอซ์
พี่ไอซ์ : พรุ่งนี้ว่างป่าว
ผม : ว่างครับ ทำไมอ่า
พี่ไอซ์ : ดูหนังกันนะ
ผม : อืมม
พี่ไอซ์ : พี่เลี้ยงทุกอย่างเลย ไปนะ ไปกับพี่นะๆๆ
ผม : เอ่ออ....ก็ได้ครับ ไปก็ไป
ฟอร์ด : ไปไหน
ผม : ก็ไปดูหนังกับพี่.... (ผมหันไปมองไอ้ฟอร์ดครับ มันเล่นจ้องหน้าผมซะ ถ้ากินได้มันคงกินผมละล่ะ)
ฟอร์ด : กับใคร !! (กดเสียงต่ำ)
ผม : กับพี่ไอซ์ (มันแย่งโทสับผมไป)
ฟอร์ด : สัสไอซ์ มึงเลิกยุ่งกับเมียกูสักที ไม่มีปัญญาหาหรอสัส แย่งเมียชาวบ้านไม่อายเค้าไงไอ่ควาย (ตัดสายทิ้ง)
ผม : ฟอร์ด คือ....
ฟอร์ด : กูไม่ให้ไป จะใครหน้าไหนกูก็ไม่ให้ทั้งนั้น
ผม : กับพี่ไอซ์
ฟอร์ด : ก็ กู ไม่ ให้ ไป !!
ผม : แค่ดูหนังเอง
ฟอร์ด : ดูปากกู กู ไม่ ให้ ไป!! จบนะ
ฟอร์ด : จะอะไรนักวะ กับไอ่เหี้ยนี่กูไม่ให้ไป จบมั้ย กูหวงของกู
ผม : แค่ไปดูแปปเดียวก็กลับ
ฟอร์ด : ก็กูไม่ให้ไป (มันเดินเข้าไปในบ้านครับ ผมเดินตามมันเข้าไป มันแต่งตัวอยู่ครับ)
ฟอร์ด : กูไม่ให้ไป !!
ผม : อะไร แค่จะบอกว่าหิวข้าว
ฟอร์ด : เออแปปนึง

มันเดินดุ่มๆมาหาผมแล้วจับมือผมลงมาข้างล่างแล้วเราก็ไปสนามกีฬากัน พอถึงสนามมันก็กอดคอผมครับๆแล้วไปหาอะไรกินแถวสนามกัน

ผม : ฟอร์ด อาร์มปวดคอ (มันเลื่อนแขนมันลงมาจับเอวผมครับ)
ฟอร์ด : ป้าครับ เอายำหมูยอไม่เผ็ดมาก ละก็ไก่ทอด40 ฝากบอกร้านข้างหลังทีป้า
ป้า : ได้จ้า เฮ้ยหน่อย ไก่ทอด 40 ของน้องคนนี้กับแฟนเค้า
ผม : ห้ะ !!
ฟอร์ด : ห้ะไร
ผม : ป้ารู้ได้ไง (กระซิบมัน)
ป้า : ไม่รู้ก็ไม่รู้จะพูดยังไงละหนู มือคนสูงๆน่ะๆ (มองมือไอ่ฟอร์ดที่โอบเอวผมไว้ครับ ผมดันออกมันก็นิ่งครับ ไม่สนใจไรเลย พอทำเสร็จ จ่ายตังค์ ป้าก็ยิ้มให้ผมสองคนครับ จะยิ้มดีๆก็ไม่ยิ้ม ยิ้มไปมองมือไป อะไรของป้าเค้าวะ มันถือของอีกมือ ส่วนอีกมือโอบเอวผมแล้วหาที่นั่งใกล้ๆสนามครับ กว่าจะหาที่นั่ง อยู่ๆก็มีน้องมาทักไอ่ฟอร์ดครับ)
? : พี่ฟอร์ดคะ
ฟอร์ด : ห้ะๆ ครับพี่หรอ (ผมสองคนหันไปมองน้องคนนั้นอย่างงงๆ)
? : ใช่พี่ฟอร์ดที่อยู่อสช.มั้ยคะ
ฟอร์ด : ใช่ครับ มีไรครับ (ยิ้มให้น้องคนนั้น ไม่เหมือนที่ยิ้มให้กูเลยวะ -..-)
? : หนูชื่อพิมนะคะ
ฟอร์ด : อื้ม น้องพิม (พอไอ่ฟอร์ดพูดชื่อยัยพิม ยัยนั่นกระดี๊กระด๊าใหญ่เลย)
น้องพิม : คือ เพื่อนหนู ให้มาขอ ไลน์ พี่ฟอร์ดค่ะ (พูดไปบิดไป เพื่อนหรือมึงมาขอ !!! ไอ่ฟอร์ดหันมามองผม ผมชักสีหน้าใส่มันหน่อยก่อนจะเดินไปหาที่นั่งเอง แต่เผอิญพี่ไอซ์ทักผมซะก่อนครับ)
พี่ไอซ์ : อาร์มๆ
ผม : อ้าวพี่ไอซ์ มาทำไรอ่า
พี่ไอซ์ : เตะบอลอ่ะดิ แล้วนี่อาร์มมากะใคร
ผม : ฟอร์ดอ่ะพี่
พี่ไอซ์ : แล้ว ?? (หันไปมองข้างหลังผม)
ผม : มันจีบเด็กอยู่มั้ง
พี่ไอซ์ : งั้นไปกินไรกับพี่ป่าว
ผม : ดีเหมือนกันพี่ (ผมกับพี่ไอซ์เราไปหาไรกินแถวๆนั้นครับ ของที่อยู่กับไอ่ฟอร์ดหรอ ชั่งแม่ง)
พี่ไอซ์ : กินไรดี
ผม : แล้วแต่พี่ไอซ์เลย (พี่ไอซ์มองมือผม)
พี่ไอซ์ : ใส่แหวนตั้งแต่ตอนไหน
ผม : ไหน นี่หรอ (พลิกมือดู)
พี่ไอซ์ : ใครให้มาอ่ะ
ผม : เอ่ออ (เอามือปิดแหวน)
ผม : ฟะ แฟน แฟน ให้มาครับ
พี่ไอซ์ : อาร์มมีแฟนแล้วหรอ (มองผมตาห้อย)
ผม : คะ ครับๆ
พี่ไอซ์ : อืม (ยิ้มให้ผมนิดๆก่อนจะก้มลงไปสั่งอาหารต่อ ระหว่างรออาหารเราสองคนไม่ได้พูดอะไรกันเลยจนอาหารมาแล้วก็หมดไป ต่างคนต่างเงียบ มื้อนี้พี่ไอซ์เลี้ยงครับ พอจ่างเงินเสร็จเราก็ออกจากร้านกัน ไปได้แค่นิดเดียวพี่ไอซ์ก็หยุดเดินครับ)
ผม : มีไรป่าวพี่ไอซ์ (พี่ไอซ์หันมามองผมครับ)
พี่ไอซ์ : รู้หรือเปล่าว่าพี่กำลังจีบเราอยู่
ผม : มะ ไม่รู้ครับ
พี่ไอซ์ : พี่แสดงตัวขนาดนี้ยังไม่รู้อีกหรออาร์ม (น้ำตาคลอเบ้า)
ผม : อาร์มไม่รู้จริงๆ
พี่ไอซ์ : ทำไมอาร์มไม่รอพี่อ่ะ
ผม : ผมไม่รู้จริงๆครับพี่ไอซ์

เราต่างคนต่างเงียบอีกแล้วครับ ผ่านไป 5 นาทีกว่าละ

พี่ไอซ์ : พี่ขอจูบอาร์มได้มั้ย
ผม : ห้ะ !! (ตกใจจริงครับ)
พี่ไอซ์ : ขอจูบหน่อยได้มั้ย
ผม : ทำไมครับ
พี่ไอซ์ : แค่ทีเดียว ได้มั้ย (ส่งสายตาเศร้าๆมาให้ผม เอาไงดีอ่ะ ผมทำตัวไม่ถูกเลย อยู่ๆก็มีรุ่นพี่มาขอจูบ)
ผม : ก็ได้ครับ

พี่ไอซ์ค่อยๆโน้นหน้าลงมาจูบผมช้าๆ เป็นจูบที่ผมไม่รู้สึกอะไรเลย สักพักพี่ไอซ์ก็ถอนจูบผม

พี่ไอซ์ : ขอบคุณนะ
ผม : ครับ
พี่ไอซ์ : ไม่โกรธพี่นะ
ผม : ครับ
? : แต่กูโกรธ..................

มาต่อแล้วน้าาา ขอโทษครับที่หายไปนานนน จัดโอเพ่นเฮ้าส์ เหนื่อยจิมๆ ยังไงก็จะขยันมาต่อบ่อยๆนะคร้าบบ ^^

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by TAnChyZ4u Fri Nov 18, 2016 8:59 pm

มาต่ออีกนะครับพี่อาร์ม. รออ่านอยู่
TAnChyZ4u
TAnChyZ4u
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Sat Nov 19, 2016 8:53 pm

มาต่ออีกเร้วๆๆนะคับ

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by oohsehun888 Sat Nov 19, 2016 10:23 pm

ต่อน๊าาาา
oohsehun888
oohsehun888

ตั้งหัวข้อ by zero1 Wed Nov 23, 2016 6:56 pm

เงียบ เรยยยยย

zero1

ตั้งหัวข้อ by คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ Wed Nov 30, 2016 9:01 am

มาต่ออีกนะคับ รอติดตามอยู่นะคับ
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ
คนเหี้ยๆๆคัยจะสนใจ

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Wed Nov 30, 2016 6:44 pm

2 ทุ่มมาต่อนะคร้าบบ ขอนั่งพิมแปป

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Gpicassso Wed Nov 30, 2016 6:46 pm

ขอเฟสหรือไอจีได้ไหมคับ??

Gpicassso

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Wed Nov 30, 2016 7:02 pm

เปลี่ยนเป็นต่อพรุ่งนี้นะครับ พระสามีเค้าจะพาไปข้างนอก ต่อพรุ่งนี้เน่ออ่านย้อนหลังรอก่อนะคร้าบบบบ

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Armmt_apk Wed Nov 30, 2016 7:04 pm

Gpicassso พิมพ์ว่า:ขอเฟสหรือไอจีได้ไหมคับ??
ไม่ได้ครับผม มันให้อาร์มมาพิมก็ดีแล้ววว

Armmt_apk

ตั้งหัวข้อ by Widowmaker Wed Nov 30, 2016 10:34 pm

มีสามีก็งี่แหละค่ะ หวงของเป็นเรื่องปกติ
แต่เวลาไม่พอใจอะไรอย่าทะเลาะกันนี้นะคะ
Widowmaker
Widowmaker
Admin [NPC]
Admin [NPC]

ตั้งหัวข้อ by chonla99 Fri Dec 02, 2016 7:52 pm

จะมาต่อไหม ครับ รออ่านอยู่นะครับ
chonla99
chonla99
Curator [D]
Curator [D]

ตั้งหัวข้อ by 0909985781 Wed Jan 04, 2017 10:43 am

รออ่านนะครับถ้ามาลง
0909985781
0909985781
Curator [D]
Curator [D]

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน